Hello, this is your pastor tony inataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu Amina, waifeso, sure, hatimaye mzidi kuwa odari katika katika bwana na wa nguvu hatimaymziukatwaeunasoma wote twende hatimaye mzidi kuwa hodari katika bwana na katika uweza wa nguvu zake na katika uweza wa nguvu zake kuna maneno mawili hapo uwe hodari katika bwana and then katika, katika uweza, wa uweza wa nguvu zake so bwana ana nguvu za kwake alafu bwana kwenye nguvu zake kuna uweza yaani nguvu zake zinaweza sawa ila wewe unachotakiwa kufanya ni kuwa hodari katika yeye na katika ule uweza wa nguvu zake rudia tena hatimaye mzidi kuwa hodari katika bwana mm-hmm. na katika uweza wa nguvu zake mm-hmm. vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani mm-hmm. kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka juu ya wakuu wa gizahili juu ya majeshi ya pepo uone hiyo its very important kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya majirani zetu walioweka frame pembeni yetu aonekani kwa macho so mimi siku zitatu altch you how to deal with o You, ma maisha ni kama yanaenda lakini wewe mwenyewe from thin you unaona theis aforce ambayo aionekane kwamacho yalmnake ikwamba kll ukilala imekula umeelewa yes. ombeni bila kukoma yaani haina maana sasa uko kwenye kikao kikaoabshaka watakufukuza bwana every moment you get a time to pray narudia tena kwa sababu hujui ni saa ngapi maombi yako yatahitajika vani silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga kuzipingakwa maana kushindana kwetu sisi iasdatyakwama umezaliwa uko kwenye uso wa nchl wa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na Mani? nyama bali ni juu ya nini ninianastaapa juu ya falme na mamlaka. falmena falme mamlakauu mamlaka, eh? ya wakuu wa giza hilijuu ya majeshi, <laughs> majeshi. wakati wa uko peke yako mama una majeshi this is the reason why maisha yetu sio kwa sababu hatupigani na mtu mmoja hatupigani na mwanajeshi mmoja imeandikwa juu ya majeshi majeshi majeshi so you are fighting an mamajesimaea anaposema juu ya majeshi ya pepo wabaya sio lazima kwenye ulimwengu wa uwe unaona askari wanakuja na mitutoydu hivi ni viumbe vya rohoni n wangapi mnaamini uweowamalaikawmbia okay. hata kama uamini malaika wapo kwaiyo aitusumbuinwatu so, wengine dini yetu aiamini ueomalai <laughs> Uh, learn to your arguments. kuna zinazoingizana kuna ambazo iata bbia imetuonya anaema mashindano maneno yasiyo na usijihusishe nayo yasiyo ya na hivi hivinii mnavyomwomba mungu mkifika miguni msipomkuta poa So, a mesema tukifika Koma, nake, tutafika kwani na ukija nyumbani kwangu ukakuta sipo unakaa mbinguni ni kuzuri hata kama tusipomkuta yeye tuingie tu tukaziona hizo zaabu zilipokaah <laughs> No fresh. So Aus- Why? Why Amen. Amen. Yani mungu usipomkuta maisha waningu kifika binguni sipomkuta inadini yangu nsipomkuta nachukua hahabu naondoka kule kuna barabara za dhahabu sikose kwenda mdogo wangu hachana hizi hahabu za gushi za kwenu hizi zenyewe kule kitu original kitiipiwa bibi naitwa hahabu safi hachana hizi za hapa waa asiwayes asiiw so anasema tunapambana juu ya jeshi la pepo abaye asking you wangapi wanaamini katika uwepo wa malaika if you you believe in the presence of angels you should also malaikai youbei i theaoiia mapepo yapo pia hata kama una, unajifanya wewe umesoma na you don't, in, a, you know, I'm I don't in demonic <laughs> na wako taamini dev is there my friend shetani yupo if god acknowledges kwamba yupo you should know yupo yupo amen. amen shetani bwana yupoaeshetaiyupobwaasie sana kuonyesha how do we overcome him sawa yes. kama unaamini uwepo wa malaika then you should believe uwepo wa mapepo pia sasa mapepo hayaonekani kwa macho ya nyama haya yako ya kwenye yako kwenye fourth dimension of world kunajua kuna kuna kuna kuna first dimension kuna second dimension dimension second alafu third third world ile hiyo third, mnaita third dimension hiyomnaitake nawez kumuona mzungu akiwa marekani naongea naye kwa whatsapp hapa namuona yuko kenya na muona hapa ile ni 3 daa kuna kitu kinaitwa 4d 4d ile ni beyond ambayo ni technology tu tutelo wanatumia sana waganga ya kawaida sisi wengine wa mbinguni tushacha kuitumia hiyokuna4dnziko kuna 4 kuna 5 vya kawaida ambavyo to know wala sio esuposno walasioknow ya kujificha kwamba naa mwamba anajua amna vya kawaida them ndo hizo kina paulo paulokina filipo mnasikia alikuwa iko sehemu akajikuta anatokea azoto unajikutakwenye mji mwingine unaubiri <laughs> hiyo ndo unakuta wengine wakiwa wanasafiri those walio master hizo levels anasafiri eneo ambalo wanatakiwa asafiri masaa mann with speed kabisa ametumia anajikutamumaw hizo ni dimensions ambazo umechukua mikate mitano na samaki wawili na umehesabu watu waweko elf5 na wote wanakula naot naita wenye ayo ambayolia anamwambia elisha anamwambia yule mwanamke wa wapt kapu lako litapungua unga kila siku anatoa unga anaona kabisa nimetoa lakini kesho anarudi kwa nautankue ni za kibibilia Ambazo you are, you can, kama, hivi watu wa mungu munguiwafh thv ma m anaweza kutoa unga kwenye kapu sawa alafu ameambiwa na neno la mtumishi wa bwana kwamba kapu lako halita pungua unga alafu anatoa unga jumaatatu sawa yes. anaenda na ukanda anamaliza kesho tena anarudi kwenye kapu anatoa tena unga akaukuta huyo mtu angekuwa ametoa hela alafu ameitoa anarudi check it, check it. <laughs> Amen. <laughs> Hello. So it is also in so, unga ni iioinga niaukuwa na wairobibili hivi akawa anashuka malaika jumatatu anatia unga kidogo alafu anaondoka malaika anasema je leo leo umekuja umeweka unga mpaka mpaka leo unga ugulikua naingiaje mlendani lakini one thin weae sure of ofung ulikua naingia it, it can be the same in our finance the sameyni kuna levo tu mtu nafika ya imani ambayo unamwamini mungu kwamba wakati niko kwenye koini ya mwisho another coin will get in there Amen utami ule n ndoaukupunguanakutamkiahelayakoiunuo i mbayo aawt nasema hautaingia mwezi wowote hauna kazi hautaingia mwezi wowote hauna fedha sema kwa jina la yesu muujiza wa mwanamke wa serepta wa wa utakuwa wa serepta. ni muujiza wangu. Uta wangu kabla unga ujakata, ujakata. ujakata. utatokea unga mwingine Uta maana iliandikwa iliandikwakapu lake halitapungua unga. unga na kweli nimeona Semana, kweli nimeona. akweli nimeonalake alijapunguauiwwenye alijapungua maombi yangu biafndo mynuhonimeona kweye neno lako kilichosababisha ule unusipungue niindo nakitaka mi shdyangu iouna mimi nina ka langu la hela sitaki nione limepungua ktika jinaauuu atakurudha weye mlangoni mama naunga andakutumia e na anda mwanaye anamwambia mama mamateke o mama hakumwelewa na kuwekeaji mkate huu wa mwisho and then eliya akahamisha levo ya ufunuo akamwambia hivi kama bwana aishivyo so it was no Elia speaking it was no elijah now this has the, the stamp of the, of the lord na hii ni sin mojawapo ya kujua huyu mtu aliyenitamkia ili neno ni mtumishi wa mungu al akamwambia hvi kama bwana unga bwaa sv hivi ndivyo bwana anavyosema sasa kitu ukisoma ile story vizuri nitarudi kwenye habari yangu itarudi wenye abari yanu ukisoma ile stor vizuri utagundua kwamba eliya I mean, wakati anatolewa kwenda kwenye, kwenye, kwenye mji wa serepta biblia anasema alikuwa amekaa maalipanaitwa kijito cha chakorehiwote nyini mnaijua hasa wale mliosoma kabla hujakengeuka hukubwaniwakati tamka neno la bwana akasema mvua haitanyesha kwenye mji huu isipokuwa kwa neno Sawa? Yes. Ametamka, eva, kwa kastokea, kubwa, Sawa? Yes. neno langu ametamka hivyo la isipokua kwaneno lanut kwasaau tuna apital ambia we don't make money because we have ital <laughs> we make money because we have revelation listen to me if you wantta be a great business person kuna levo ya maisha ambayo you don't use ideas anymore you use what we call revelation revelation is not an idea revelation is beyond idea yes ambayo hiyo hayu inspired with brain or environment ideas zinakuwa inspired na mazingira lakini revelation is not inspired by revelation is inspired by the spirit kwa kiswahili ufunuo huwa unatengenezwa au unasukumwa una, una au unashawishiwa ndani ya mtu na roho lakini idea wazo huwalinashawishiwa na mazingira au na akili ya mtu kwayo unaweza kwa ukawa kwa kusoma kwako kwa kujifunza sana then you are getting an idea lakini ukishakuwa a spiritual person you you are are no longer using using ideas to live you are using revelations unakaa mahali and mahaliroa mungu anadondosha kitu ndani yako niuze vitambaa vya kujifunga kichwani namna hii it is not an idea. ukiangalia unaweza ukakuta hakuna aliyowahi kufanya hilo wazo haujawahi kujifunza hilo wazo haujawahi kuliona hilo wazo something came in you ah! a revelation kama akili yako haina utulivu ni mtu wa kutumia vitu vya nchakali akili yako haijatulia ni mtu wa maneno mengi au wa mtu wa lusa, lusa, wa mtu wa kuzurua, ovyo inapotea Kusabu, revelations comes like a wind they just akupyauyausakuzuuraururaovo oh, okay. inaoteaufunuo ni kama vimondo inafanyandiomaana it, unaonamtu aliyekuwa mbaya kwenye hilo eneo aliyekuwa noma kwenye, kwenye hilo ene, alikuwa ni abraham aliyekuanoma abraham na watoto wake abraham isaka na Jacob. walikuwa ni jamaa they could catch a revelation Chaa! wakikamata hawajiwazi hawaulizi mtu hawaendi kudiskasi wewe sasa ukipata wazo hachana na wazo kwanza una mtaji mtumishi nimepata mtaji na laki mbili je nikafanya biashara usifanye nenda kale katafute kitimoto changamoto tafuna hela yote kula vaa nguo nunua mawivi jipende kula shiba sifanye biashara nataka kujitoa fahamu <laughs> je mtumishi hii hela niliyoipata unaonaje nifanye biashara au ni ile tu kula yote maliza chukua marafiki zako watoe abraham anaambiwa na mungu toka uende paka nchi nitakayokwambia alafu anamwambia hivi kukubariki nitakubariki so it was not about yeye anatafuta fursa so ukisoma biblia na ukiwasikiliza motivational speakers wengi ambao wanatumia biblia kufundishia masomo yao ya kuhamasisha wanakwambia abraham mwenyewe aliondoka nyumbani kwao akaenda kutafuta sehemu nyingine mtu mtu wa mungu abraham alitii neno <laughs> kila atua, kila aliyechukua una unahitaji una faith na kila ufunuo utakaoufanyaufunuusotii na mabesti ufunuo wa rafiki zako wote unaezaambia mwanangu naingia chaka ukabaki pekeae ufunuo haufanani na haya kawaidyaibiadamuso maisha yetu tangu tulipomfahamu mungu tangu tulipoanza kumtafuta mungu I, wambia, nimetoka metoauwambia mwanzoni pale kwamba unapoanza kutengeneza maisha yako ya ilekuanza kuomaana munumtafuta mungu, mungu. uweikutembea siku hiyohiyo okujifunza yo. so kujizoeza mpaka huthec sauti ya mungu ikae ndani yako uizoee uifaham he unapita umo roho wake akuanz kuelekeza hivi kondoo wangu ntajuaje kama hapa ndo mungu amesema amesema kondoo wangu wanaijua sauti yangu ukiona und wangu wanaijua sauti nilikuwa yannaambia jumapili kule morogoro kondoo mbkondoo hivi watu wamevaa ngozi ya mbwa mwitu lakini wamevaa ngozi ya kondoo lakini wao ni nani nikamwambia ambwa mwtuwei uwa wamevaa ngozi ya alafu wao ni mbwa mwitu kwahiyo nani anamchunga mwenzie hawezi kuvaa ngozi ya kondoo kwa sababu mchungaji hayuko katikati ya kondoo yule mbwa mwitu ndo anakaa katikati ya nini ila amevaa nini mbwa mwitu yuko katikati ya nini kondo. ila amevaa ngozi ya nini kondo. alafu wote kwa pamoja wanaswagwa na nani kwa hiyo ni kazi ya kondoo kujua huyu mbona anuki kama sisi huyu mbona koromi kama sisi kondoo sisi hatubweki huyu mbona anabweka kwa sababu msipomjua mbwa mwitu katikati yenu huko ataanza kuwatafuna mmoja baada ya mwingine <laughs> birihani <laughs> bwana sana so narudi pale najitafuta ufunuo leo uy mafunuo ni ideas mafunuo ni zaidi ya mawazomafunu ni zaidi ya mawazo alafu mafunuo sio kutoa mstari kwenye biblia alafuuamanamauu mafunuo yote yana majibu kwenye maisha ya watu yanaanza kukusaidia wewe unautoa uwa mfunuo alafu unawasaidia watu wengine ndivyo ilivyotokea kwenye biblia wakati uh, wakati wakati abraham anaondoka kwenye nchi yake anaenda nchi ambayo biblia anasema hivi ambayo atapata kuirithi ambayo haijui hajawahi kufika hazijui fursa za kwa sababu kanuni za kifursa zinakwambia fanya study lakini abraham anatoka anatoka kwao without any anbilistthis guy is getting out from home bila omome study aina yoyote anakuenda alichokifanya abraham ni nini trusted the one aliyeminst nendakwaiyo ufunuo una demand, trusting in the lord who gave you revelation Yes. ufunuo unakutaka umwamini yeye aliyekupa ufunuo na nanikwambie kitu ufunua auferi ufunua uferi unaweza ukachukua muda lakini utaitika tu noamthe u kuniambia alikuwa ni no, was never voveta kusema n alikuwa ni mbunifu kinoma alibuni limeli likubwa no angalia instructed from inch to inch anaambiwa tengeneza safina hadi mti aina ya mti wa kutumia alimwambia tafuta mti wa mvinje ulaze pima mikono theathi paka lami hapa paka hiki instructing the guy so nyinyi wengine mkimwangalia nu mna mawili eidha mumcheke kwa jamaa anajenga dubwana la aina gani kwa sababu by that time hakukuwai kutokea garika ya aina yoyote hakukuwa na meri yoyote baharini <laughs> ba- waliowahi kuiona it was the first ship arc on earth afadhali mama musa alikopi kutoka kwa nu unni alams ni exodus aliye mkopi mwenzia kati a awawawili ni mama wake musisu shi alichukua miti ile ile akachukua lami ile ile akachukua kila it akamweka mtoto wake di ufunuo wowote uliouona huu mtu amuufa utakuletea matokeo yale yale niwaakikishie watu wa mungu mko watu humu ndani pamoja na garika kubwa inayoonekana iko duniani ya kibiashara ya kazi ya na namna yoyote yes. naomba nikwambie safina ya nuhu ilielea na you you now sio kwa safina i i was meditating with my brother, my blood brother brother brother blood this revelation last week naomba, brother, I want you to pray for me on something pray with me on this area baada ya kuomba then aka tukaachana and then later akaja na revelation eiakaa unajua nini ihve come to realize kwamba ishu sio safina kuelea celebrating for the kuelea lakini mimi nataka tuangalie safina ilikoishia dno you know, kwamba safina haikuishia bondeni ilishia juu ya kilele cha mlima hii hmm. ni kukuambia kwamba haijarishi kunagarika hai gani na kuinda kwenye maisha yako yes. kama bwana ndiyo safina yako yes. hautaishia tu kuelea yes. ila atahakikisha unaelea juu, juu, juu. Amen. juu kileleni haleluyasema sitashuka kamwe sitazama Sita kamwe, kamwe. Sita wataniona juu ya mlima mlimaikamwambia Yes. sisi ni mji uliyokaa juu ya mlima Amen. na wala hautasitirika yes. nami niko hapa kukwambia kwa jina la yesu Amen. haijalishi mwaka huu hukutatokea kitu gani yes. safina ya jehova itakubeba nasema itakubeba sema haitaishia tu kunibeba haitaishia tu sema haita kunibebaaitaishiatkunibebaitanipeleka paka kwenye kilele cha mlima, Mita, kilele kila, mtu mlima. mlima kila mtu, mtu, mtu ataona nilivyoendelea kila mtu ataona nilivyofanikiwa kila mtu ataona ninavyoendelea sana sema yamlma ni mji juu ya mlima ni ni juu juu ya mji mji ml m Taya. You are the city. manake wewe we una plani yako peke yako wewe we una mfumo wako wa umeme mfumo wako wa uchumi una mfumo wako wa kila kitu sema mimi ni jiji juu ya mlima na mataataa yake na mataata ngara ni ngumu sana kunikwepasema utaniona tu, utaniona tu ni m uu ya mlimausnin m unaanza kusema mimi ni mji ju ya mlima katika inaiashar yangu i m teatihata ii i m umlit juu ya mlima, mlima. mba ukisha ukishakuwa mtoto, mtoto wa mungu wewe ni mhanga wa neno la bwana na ukishakuwa mhanga wa neno la bwana hauwepukiki watakuona watakuona tu Wata naomba niwaulize Na ni swali hu mwezi umeisha niko hapa kukwambia hivi kwa jina la yesu yes. kuna watu mko humu ndani mnamtarajia mungu kuwafanyia jambo fulani Yes. unatamani uonekane mahali flani yes. yes. inakutamkia kwa jina la yesu Amen. kabla mwezi huo ujaisha kwa jina la yesu yes. watakuona Amen. wataliona jina lako lakowataiona nafas wataiona kazi yako Amen. katika jina la yesu Amen. Hallelujah. Amen. Hallelujah so revelation ufunuo na tabia ya kututenga ya kututofautisha ni kama tuko peke naw unajua biashara zikifanana saninapunguaso kwenye biashara yangu yanguya kusema hivi mungu naomba nipe ufunuo sema bwana wanie ufuuwak ameawwo kikubwakwenye aira usiishie tu kuajiriwa jifunze minu zaliyekuajiria Sabu watoto wa mwajiri wako wanahela hawataki kujifutuma wanabweteka ko wakibweteka hii ni kukwambia wewe uliyeajiri mtu yoyote train your children to be strong nakwambia hela yako isipumbaze watoto wako ulilalia ugali wafundishi watoto wako hata kama chifs ziko siku nyingine walalie ugali okwami kwa sasa hivi nyumbani kwangu ni ngumu sana kufanso lazima tuote mvi ndo tuja tusemeve sasa tunapumzikayoduwezo tuna wu wa... tuna sio lazima uwote kibiongonimepitia oh, mapitoegi ah, ah. haya haya uliopitia yanakutosha <laughs> kwasababu ukikuongezea mapito mengine tu zaidi ya hayo tumekupoteza unajijua mafunuo yana tabia ya kutofautisha nao unamkumbuka yakobo kwenye nyumba ya labani yes. alichanganyiwa mke sawa akapewa mwanamke ambaye akumtaka kauziwa mbuzi kwenye gunia unaoaja usiku nayendo matatizo ya kua usiku wae. watu wote walioona usiku kuna shida Ayu usiku jamaa akapewa darasa garasa mekutana dubwana klabu mwanangu chwali mekuchukua papa ah, okay mmeanzasawayaob yaobo nini niguse mambo ya watu hivi ni siri za ndani kwa nini kwanini izito njet onawambia mtumishi aendelee tu haya hey, ya kwangwa niachiemi mwenyewe itapambana nayo na bwana ni atanitetea na mi nakutia moyo bwana ni mwaminifu sana namjua atakutetea <laughs> mwaka huu mwaka huu ni mzuri sana kwako so ba- <laughs> baada mke, ya kuchanganyiwa mke biblia anasema hivi labani ambaye ni mkwe wake i believe of course biblia inasema wazi kwamba aligundua bi anasema ali, uh, uh, uh, by by aligundua kwamba mungu amembariki kupitia yakobo sawa yakobosawaimeania wenye biblia kiswahili kwamba maana nimetambua mungu amenibariki mimi kwa sababu yako maona naomba maonamstarmwanzo yes. suraya thelathini kwanzia mstari wa ishirina sita kimbi okay, okay, usiogope tutarudi wa yeah, kwa sasa twende mwanzo twende pale ikufundisha mbinu za mjini hapo uone wanaume wanavokula maisha mjini hapo wanakucheki wanajua na baraka ya mungu They ask you how much should we pay you. Uh, yeah, mimi mkinipa milioni tanokaambia uh, okay, tutakupa milioni tano na nyumba pia tutakupa mwenyea hivi mungu unipe nini mimi ji pulapua niangaike hapana mungu nashukuru <coughs> kumbewatu wamepekua ministry daughters ambaye mungu amempa nehema uh, ni one of the elekt wa mwheshimiwa rais so siku moja tukawa tunazungumza akaniambia aliingia mahali akakutana na wazee fulani wakamwambia wewe takuja kuwa kiongozi mkubwa sana akamchora na wale wazee ni wanaonekana walikuwa ni maustadhi wa heshima zao na nini na nini anasema mimi nikapata shida moyoni sikupata shida kwamba wameniambia nitakuwa kiongozi the man was well, that old man was speaking things in details. in details alikuwa anazungumza detail anazungumzayale anazungumza kama ananijua ananiambia jinsi ambavyo mungu atakavyonifanya siku za usoni Nika okupa, nika yama, zangu mdt znt t aanoth anhanh t kama ninaweza kuaccess file lako moja maanayake naweza kuaccess file jingine na jingine halafu nikatempa nalo okay nikiaccess faili lako kwa siri maanaake ninaweza kufuta vya kufuta ninavyovitaka uongo eh? tunakubaliana yes. maanayake naweza nikabadilisha nayotaka kubadilisha tunakubaliana nikaambia nikaambia roho mtakatifu ana uwezo wa kuwatumia watu wa mungu kuonyesha lakini pia wee unajua kuna wataalamu wanaitwa wasoma nyota kuna wataalamu wazee wa visomo fulani fulani na wanatumia kodi zao fulani fulani bwana asifiwe hu mnaelewa nnachokisema hapo yaani hiyo ilikuwa nazuia maneno mengine a msiroa bwana <laughs> apite na mimi kwenye hili haleluya but you butyouundstand now na wale watu ambao unakutanao barabarani papa anashika mkono wako afa, kwendo, afa, kutamze, imo. unataka nikueleze kitakachotokea kama umepiga la sister, imo. umepiga usivutiwe jingine kwa nini alafu anakuambia hivi weka shingi fulani awataji kubwa miaa au buku bila wewe kujua kwamba hazina ya mtu ilipo so, ilipoto them Now, they are of it then wanakuambia hivi sasa tarehe fulani wewe nyota yako ni mbuzi tarehe fulani kuna kitu flani kinatokeaga namna wenyeotn kwa hiyo inabidi siku hiyo uvae mavazi ya namna hii kutoka pale kwa sababu hue ni mlokole utazuga nafuta kwa jina yesu na kataa ila tayari your mind is disturbed. akili ishapigwa siku nyingi kwa sababu shetani angaiki na fasho yako uko usoni paka poda unayotaka shetani anatafuta hapa he can control you here ndio maana sasa narudi waefeso kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama so the real enemy who is after your life hayuko mwilini he is from another level kwingine kabisa kwahiyo kama hujajifunza mwezi kwa mwezi kushughulika na mwezi unaokuja trust me these guys wanatumia wanatumiatarh hata kama unajifanya umeelewa kwenye familia ya kichungaji niambieni mimi kiukweli kabisa wale wanaofanya mambo ya nyota wale hawazitaji tarehe na miezi wanakwambia tarehe hii mwezi huu mpaka tarehe hii mwezi huu hawa siku hizi nyota yao ni nyota ya ndoo watabebeshwa kitu fulani na kitu fulani kitu fulani na kitu fulani unaweza ukakataa lakini unashangaa mi nishaisomaga zile kuhusu mimi mawake unaona nikiubiri hivi nahisi na kusema nishaisomaga zamani huko unacheki mzigo na naml na imo Unacheke imo alafu bila wee kujua unajikuta zile tarehe vya kwako vyote vinalengea mle alafu sasa ili ukuonyeshe kwamba hii kitu ni hatari <laughs> zinapofika zile tarehe A- jamaa alikwambia hivi hakikisha unavaa nguo za bluu ko unajikuta siku zile you are very a kuvaa nguo za kwani kuvaa nguo za blu ni dhambi jamani lakini kiukweli ni nani alisema uvae si kwenye bustani ya eden tunda halikuwa hishi ila ni nani amesema tule tunda ndio hishi yesu anafunga siku sikuarbaini anaona njaa na matayo anasema matayo sura ya tatu na matayo sura ya nne inaanza pale inasemahl chamsingi unakamata nacho kukamata ooakwambia ukija kwenye uwepo na yes. nge-nge, wa mungu wakati anafundisha usijisumbue kukamata kila kitu wekamata tu mambo yako yanayokuhusu nenda nayo nyumbani kwa mfano pale kwenye nyota we unapenda sana kusoma zile habari sikiliza nikuelekeze ilbaisklza klkni biashara ya watu oma zaidi tukaketishwa pamoa mo weneweweikuma wnaoolewadawaadoadamwado yo i nominatuambia kushindana kwetu sisi si juu a damu na nyamamnaake biblia inatusaidia kututoa kwenye optih za kibinadamu kibinadam alafutuyaanze kuyaviu maisha from the spiritual level na lewawatwamungu naomba wa mungu hii itakusaidia kuongeza i yako nia ya mungu ni kutuleta watu wote tugeuke tumfuate yeye na kumtafuta yeye ye. kwa mioyo yetu yotehawawa jamaa unajikuta unaanza kuvaa kama wanavyosema unajikuta unaongea kama wanavyosema unakutanana una, una watu kama Now, they are you from afar without your nau automatically the way you wear no olon haitegemei wewe sababu anakwambia hivi ili usipate mabaya siku hiyo nyoa nt umeenda saluni umekata nywele so you are automatically under their influence tayari now there is a day bibi anasema vimwizi haji haajila aibe na kuchinja na kuharibu a day utafall kuharibuia na kuna maali utafika utasoma, hivi mwezi huu watu wa nyota hii wataumwa sana ukiumwa mwezi mwezi hata hivyo ni wangu unakubaliana ya Unakubali ya nao Now. yakobo wakati wake alikutana na mwamba wa staili hizi anaitwa labani labani alikuwa ni mnoma labani alikuwa, mnoma. Labani alikuwa mwabudu mungu nyinyi kitu ambacho kii labani alikuwa na miungu yake kwa wale ambao mnaifahamu istori vizuri mtakumbuka wakati akobo anaondoka na wake zake labani alalalamika akasema miungu yangu imefanya nini na mimi kwa kweli nikifika mbinguni kama jamaa atakuwa motoni mungu mungu wako yani mungu wako yani yani kujitetea sitaki kwenda wewe mmeniibia nini vinyago vyangu miungu yangu so manaake this guy was not a true god worshiper this guy was a real sosara now read the verse and I will read you uh, uh, for you from other othz3 kwanzi mstaiwa25wanz 325harakarakapo ikawa raheli alipo yusufu yakobo akamwambia labani nipe ruhusa niende kwetu na kwenye nchi yangu nipe wake zangu na watoto wangu niliyokutumikia niende zangu maana umejua utumishi wangu niliyokutumikia labani akamwambia iwapo nimeona fadhili machoni pakoshi na saba ssaawbi wapo nimeona fadili machoni pako maana nimetambua ya kwamba bwana amenibariki kwa ajili yako sasa umeona kiswahili alivyoiandika ameandika kama labani anatoa shukrani kwa bwana kwamba maana bwana amenibariki kwa sababu yako yes. naomba nikusomee from the living bible li bibethe ro vs 26 let me take my wives and children for i end them from you and andbe gone for you know how fully i have paid for them with my service to you now the guy is about to live anamwambia nimekulipa nimefanya kazi nimefanya kazi kwa kuwakomboa hawa nimepata wake zangu wote wawili nimewafanyia kaziuma babaao alisema hivi afanye kazi miaka saba kumpata wa kwanza akafanya kazi kut uh, miaka saba kufanytwapili kuna wengine mmejioza hapa mmeenda kwa, kwa watu hata kazi hawajawafanyia kama umekaa na mtoto wa kike eaa mtotowakikewmaangaikiwaii zamani sio sasa hivi zamani jamaa anafanya kazi miaka saba mshahara wa miaka yani, imagine mshahara wako wa miaka saba Mahari. <laughs> no, this guy was Any house hakujenga nyumba yoyote kule wala hakununua shamba lolote he he worked seven years and all all the money if at all he was paid money aliitumia kuolea mke umekopeshwa na wengine mmejikopesha wenyewe kwa wenyewe wengine nyinyi ndi mmefanya kazi mkapitishia hela mlango wa nyuma akaenda akalipa mahali bwana anawaona umejioa dada sawa kwa hiyo mstari wangapi nasema ishiina sit mi haca nikuambia ukweli unajua ukweli umekuwa mchache sana duniani ukiukosa hadi kanisani sasa uende wapi nikuambie ukimaindi ujue ndo mungu anakwambia hivi hapa ndo sehemu sahii kila tu umekasirika au mejisikia vibaya ujue mungu amekwambiaje hapa utapona. Some of the... mstari utaponamstariwaiabwmtmrisakiswahili anasemaje anasema hivib akamwambia hebu pe- pe- pe- tula kidogo Nke- gek kwanza mambia mbona kama umejisikia ume vibaya <laughs> kuna tatizo na kama huko humu ndani umechukua katoto ka watu huja kalipia chochote mungu anakuona yaani watoto wote wato uliowazaa kwenye hiyo ndoa ambao hujalipia mahari ni mali ya baba mkwe wana sia kajivunia sa mi na watoto wanne huu na baba lipia katoto ka watu yani kuna watu mahali hamtaki kulipa kutunza hamtaki kutunza hata kutoa yavocha utaki hiyo yavocha nawasiana iwasiana na nani. wewe Uh, an tuka kwenye mfungo hebu tuwe nie mtanletea matatizo ujue ujuinakuajinyie In, mmefunga alafu mnacheka mfungo mwenzie nakununa hebu wote tununa jamani tunafunga moghesi niesima hata kama mlichukua na kienyeji mshtue mwana oya oh kalipe kule kitu yan a nikwambie mi mwenyewe wakati nachumbia sio kwamba nilikuwa na mahela kiivo mi niliuza shamba kwa wakati nasoma chuo nilikuwa nilikuwa na mashamba kwa nikauza mashamba yangu. Saba. Kumi, nikauza yangu yangu ni baba kwa ya kwanza niliyoipata kwa mzazi wangu mimi sababu nilioa nikiwa mdogo yani ni nimetoka chuo kmwaka yani mojatankodgnn mambo sijui kuoa in kwanza uko bizi la mambo yake mda huo iko rasa huko anasoma mdiin miaka saba ambia baba nimsubiri wakati nimeona kitumzee ikaambia mzee <laughs> ntakushangaza e kasema imi aaliaa sipaeubo ashambaa piga dili na mtoto wa kike nikamwambia oya hela iliyopo hapa ni milioni mbili na laki saba wakiweka tatu mnakaa <laughs> <Negotiation. laughs> kiti pamoja ukinipenda utanibageinia unaelewa vitu kama hivyo ko akaenda kwao akawaambia jamani ninaomba mi sio nombe sio bl ilikuwa ni ya nani ya kwangu kwa hiyo nawewa unaenda kwenu unamwambia mama a-a, mimi sio ngombe wala punda chikueni tu kitu fulani cha shukrani mbinu wt mwamba nini maisha anasukuma ana, mambo sio mnabebana uh, tunaendeleaiaamisi yeah, mwaka huu utaoleka yes. a italika mwamba usiogope mwaka huu unaoa unaoa mwaka huu milango inafunguka kuna kitu kitatokea kitatokeaeuyaya yes. ah, mambo ya kubeba bebwa hey, unakusanywa tukiti hata bili ya maji tu inalipiwa so yakobo akasema mimi mefanya niniaai akamwambiayakobo kwanza akasema nipe watoto wangu na mali yangu nifanye nini end ne sawasawa yes. wa mi nawambia ukweli hasa nyinyi ambao hamjaolewa ukianza kujilipia mahali utalijiripia bili za maji ndani ya ndoa utajiripia vitu ndani ya ndoa utalia vitu vyote utali hey, ah. are vote hizi ni mbegu ni mbegu the best thing you can do for a man kitu kikubwa unachoweza kufanya kwa mwanaume na wanaume wenzangu wako humu ndani kitu kikubwa unachoweza kufanya kwa mwanaume ni always supporting encouraging mtie moyo mpe maneno ya kumtia moyo tell him tehim yuema you, a man. you can do this you can fight you can bring food at home unaweza kutusaidia unaweza ila kusuum Uh, nani siku moja nilikuwa nataka kupeleka watoto wangu shule eh? nimalizie mwanzo a sura thelathini siku moja kuwa nahamisha watoto wangu kutoka shule moja kuwapeleka shule nyingine ambayo ni bora kuliko ile ya kwanza kaambia mke wangu lakini gharama garamana huduma yenyewe ndo tunaanza maisha ndio hivo biashara zangu bado naona akaniambia ah, akaniambia ah, mungu atatusaidia tukalala asubuhi twende jana naenda mwenyewe ah, si unajua wamama zinasuasuauadklalubhbindeaelewnaendawenyewenajumamwakwa wameshikilia jambo lao <laughs> naenda mwenyewe basi siwe tabu nenda dle kafanya survey, kafanya amenuna mmenuniana siku tatu nne ila mwondoki umu ndani wote mpo mnarudi mnakula mnavaa mnaondoka mnapakizana kwenye gari mnashushana ofisini zile e zinaitwaceea wenye hiv unajua leo ni maombi <laughs> mungu ni rehemu sijui nani kanipeleka huko aliporudi akanikuta nimenuna mwenyewe saka sa knakataka kuisha kanikuta nimenuna weka mdomo mbele kaingia anafanya kazi zake anaambia ana chakulaau ii ah, baadaye akanambianajua umekasirika kwa sababu nilienda but let me tell you the truth. nimefika pale nimeenda kuangalia wanaopeleka watoto kwenye ile shule ni watu gani je wana miguu sita au mmoja mmoja <laughs> namba mbili akaniambia nimewakuta wanaume wenzako kama wewe wanasomesha watoto ile shule acha ujinga wewe ni mwanaume ile Nekasema, e, si Kwanini, si Kuna kauli na kauli zinakwaza mtanakwambiahivi wanaosomesha watoto ile shule ni wanaume wenzako kamawwaliojenga nyumba ni wanaume wenzako kamamwan kasema wewe mungu anakuona mtu wa mungu nilipambana tutoto hizi tunaongea kiingereza alafu sijafa na sina nnakodaiwa so kuna vitu vingine tunaviogopa tu kwa sababu kuna kitu kinatuambia huko hatuwezi hatuwezi hatuwezi naomba niwaambie hapa wanaume wenzangu entutsomesawatotowetusue yes. nuriahaitaiwa yes. na maisha atutanikiwsisi i ia ch wasisinotunaosaidiwana wanamunu wetu atatusaidiakna baa momunu wetu atatusaidia, Amen. Akina baba mpo, yes. mungu wetu atatusaidia. Amen atusaidia hatuwezi kuwaibika mjini mungu wetu atatusaidia mwaka huu tutakamata hela zinazoeleweka yes. tutafanya maisha vizuri tu yes. na kama huko ubudaniakana mtotoamtu jamlipia maari mwakahu mwanangu maisha nayeni iko unaweka shima nyumbani huko mbeleni huko usipopambana utasikia vijembe mimi ela ya si nikulipie ah. mi nawajua wanageukaga hivyo waamini kama wenyewe <laughs> sasa ndo labani mstari wa na kwenye nimetambua bwana amenibariki amenibarikii kamawlimfnuia hmm. lakini huku anakwambia hiv The man consulted a fortune teller. fortune akamwambia unatoboa wewe kwa sababu nyumbani kwako kuna mwamba ana baraka kwa hiyo fikiri wewe ni kabinti halafu yuko mwamba mjini ana fortune anatel wake kamwambia hakikisha awe ni atarehe fulani amezaliwa mwezi fulani kwa hiyo mwamba akikutana tu nawecha kwanza kumbe anatafuta tarehe zile alizoambiwa nae wake ili afyonze mzigo What? I'm you, this is, life. This is really life ndio maana mnashangaa ulikuwa na mandoto makubwa mavisn makubwa and suddenly, is to you yakobo you alipotoka alikuwa na nini a blessing from his fathar amebarikiwa ameambiwa uzao wa mama yako tena alichoambiwa uzao wa mama yako ukutumikie a anhe i ya kumtumikia yakobo anamtumikisha Contrally to the blessing tumewatamkia baraka hapa mwezi wa kwanza watch the way you walk wao But you should never lose your besi so kuna watu kwenye uso wa nchi fortune tena now these are good they are very good in it stars naomba niwambie universe is connected to us ndio maaaivi mbingu ni mbingu za bwana bali nchi amewapa wanadamu so by the nature of the universe you can tell watu waliozaliwa mwezi fulani wanakuaje watu waliozaliwa siku fulani faniwanakuwaje ndio maana siku tunaomba maombi ya baraka hapa niliombea watu wote waliozaliwa mwezi wa kwanza kwanzawsiku wa... yes. nafanya mchezo i know the e ndio maana nimezaliwa septemba septemba by tuliozaliwa ii imezaliwaealiwaeptema wako watu wanaitwa fortune Taylor, wanaweza kupip in mwezi wa septemba what is happening mwaka huu nyota zinasemaje miezi inasemaje unaweza ukaniambia past sisi tumeokoka hatufutishi hayo mambo poa yakobo pia alikuwa hana dhambi no biblia haizungumzia yaobo kwamba alikuwa ameokoka au uh-uh. in the of fact, by this time, hapa sheria za musa hasijaja so ilikuwa alipo these people were living by faith byait watu walikuwa anaishi kwa imani kama sisi tunavoishi kwa imani sisi hatutumii sheria za musa sisi tunatumia faith yes. ni kama kina yakobo walikuwa wanatumia imani watua mungu mnanielewa yes. mnanielewa they were using faith now kama walikuwa wanatumia imani tukubaliane people also they knew god walimjua mungu walimjua mungu na aliyekuja kumtoa yakobo kwenye kifungo cha labani niwaambie sasa leo ni malaika aliyekuja kwenye ndoto zake usiku akamwambia ndio maana ndomana ikai hiusadufundshauztauoboa tu mwakahumonawaa nafunua kila kituh unapita mwenyewe so they can come to you wanaweza wakaja kwako looking at you they can listen to you Now, that's why you should not live your life carelessly when the bible says protect your heart linda sana moyo wako kuliko chochote ukilindcho thenajuamoyo wako natnza o kwa sababu unajikuta najikuta yani wewe ndo ume, na anii umekufa umeoza usikila mwadhini wala mnadiswala watakwambia nini siku hizi penzi penzini dada umekufa dadaumekufa kufa tatukumbuka sisi wanakuacha mtupu and the way they do thed s kwa nini wanafanya hivyo kinachotafutwa ni kafara kinachotafutwa ni sadaka kinachotafutwa ni fedha na kinachotafutwa naposema fedha sio kwamba wajamaa wanataka kuwa matajiri no wanachotafuta ni mioyo mioyo moyo wa mtu hauendi kwa mtu mpaka hazina imewekwa mezani mtu ambaye kweli umempa moyo wako unamfunulia hazina zako unamfunulia akaunti yako unamfunulia mwili wako namfunulia akili yako mawazo yako unamfunulia unaona kwsaabu mempa moyo umemwamini somi mungu nitawafunulia ninyi hazina zilizofstwatieumwajkuna watu wakikatiza wa nyumbani kwako hata wasipoongea kwamba wanashida hela na kuna namna tu utajibaragusa baragusa, baragusa umeweka mzigomoliondojamaa so, wanaitafuta mioyo mioyo kwa, kwa sababu wanataka kukontrol maisha ya watu watunamwomba mungu anisaidie kes niendelee kutokea bustani ya eden mungu aliposema matunda yote ya bustani unaweza kula kasoro matunda ya mti huuwa katikati what god was saying there hakuwa anazungumzia tu habari ya kufa na matunda no alichokuwa anazungumzia jehova pale hi was controlling the heart of adam manake kile kitendo cha adam kutokula tunda ilikuwa worship worship sio kusema baba tunainama mbele zako tunainuka no worship ni doing what you have said worship manayake i am devoting myself to you i am controlled by you you own me i iado you umesema ni sile sitakula so kile kitando cha kutokula tunda ilikuwa act of worship lakini kula lile tunda manayake nini anasema hivi mtakuwa kama mungu mtafanana naye the position is gone miungu wawili awezi kuabudiana miungo ungliweziukaa wa sehemu moja so one must leave the garden so these guys thisuywamekula matunda and then nyoka amesema hivi sikumkila mtakuwa kama yeye anajua mtakuwa kama yeye manake nini manake, you will lose your place of manake inimanake go higher sehemu ile ile ambayo shtannataka na kukaa mahali pa rebellion mahali pa wazi unataka kuwa kama yeye anake nini you don't worship anymore you don't follow his donfolloat anymore moyo wako haumwabudu yeye tena yeye tena ko akili yako wewe inaamini tu kwamba yu can do it on your own so worship hii kuomba is a sign of worship saying i have intelligence i have mone i have connections but god you know what you are god i am human and i expect your help here mimi ni mtu tu nahitaji msaada wako hapa ndio maana neno la mungu ni ishu kwenye maisha yetu lazima tukomae nalo nafu tuna, tunapoingia kwenye maombi kazi yetu ni kumkumbusha anaon anaona ni ibada yeye mungu kutamkiwa maneno yake kwake mungu umesema manake niimungu umesema nitakuwa kichwa nasiomkia sijui sana sina akili nyingi nasoma sawa najiona na naweza vitu lakini mungu neno lako litimie kwenye maisha yangu manake nini havitimii kwa sababu nina uwezo vinatimia kwa sababu umesema milima ya kwa sauti sio kwa sababu tuna magreda hatugawanyi bahari ya sham kwa sababu tuna mopa nyingi hatuangushi <laughs> ukuta kwa sababu tumesukuma na magogo tunasubiria ya sauti yako sauti yako ametuambia tuzunguke siku sabamaheao ukuta unaangukaji kwa kuzunguka tui mai umesema tutazunguka baba kilichoangusha uut kilichoangusha ukuta, kilicho ukuta sio mzunguko kilichoangusha ukuta ni utii uti, uti. anasema hivi mkikubali na kutii mwaka imtakuai mtakula mema so maombi anaisaidia mioyo yetu kuutoa uwanadamu na kujivuta mpaka kule mungu alikokusema paka kule mungu paka kule mungu usipate kwanza mjini kuna hizi tuli <laughs> na watu wa mnaelewa maandiko haya lakini ukijiongoza mwenyewe ukaenda mwenyewe utakutana na matukio kama haya ya yakobo yakobo anaingia kwenye nyumba ya yaabani d you no know, you know, isaka wakati wa kuchagua kwake mke akujichagulia akuondoka kwao alikua amekaa nyumbani baba yake ndo akaagiza mtu aende kule nchi nyingine alipofika kule mtu mmoja anaitwa eliezeri ezerimdamesi alipofika kule alimwambia abraham hivi vipi kama nikikosa je inaweza nikarudi nikatafuta mwanamke yote abrahm akamwambia hivi jiadhari kamwe usijo kamchukulia mwanangu mke kutoka kwenye nchi hii hawakaanani abraham wakati anamwambia eliezeri <laughs> mze, ni maneno hayo mdameski anamwambia sasa mzee naweza nikamwambia mwanamke huko alafu akakatani sirudi naye nafanyeje abrahamu akamevi malaika bwana mungu wangu na malaika wake wataenda pamoja na wewe watakuongoza kwa hiyo alipokuwa yuko njiani eliezeri mdameski anakaribia kuingia kwenye nchi ya abraham anasema hivi mungu ninaomba umtume malaika wa bwana wangu abraham ili aniongoze anipe cha kufanya nijue nitampataje mwanamke wa kuolewa na bwana wa mwanangu naosikia alipoingia tu mjini akapata revelation. Sema, revelation? sema revelation hiyo ndio kazi ya malaika malaika kwenye maisha yetu wanapokaa kwenye maisha yetu kazi yao ni kutupa sisi mafunuo tukiwa kwenye nyakati zetu za mkwamo wanakuonyesha njia pasipo na njia wanakuonyesha madocho ambayo wengine hawayaoni kuna sisi akina sia ambao shule hatujafaulu kiivo ila mwanangu tunao malaika wanaotuonyesha kona hela ilikokaa wanatuonyesha kona maisha yalikokaa tuongee nini wapi na nani Tuon, tu, tupate nini kuonyesha how, how to activate those angels one of the way ya kuactivate angels ni iko kwenye kitabu cha kutoka is by our first fruit limbuko ndio maana limbuko inatoka kwenye kitu cha mwanzo sadaka zetu za kwanza mapato yetu ya kwanza mazao yetu ya kwanza faida zetu za kwanza malimbuko yanatolewa hapo malimbuko hayatolewi kwa sababu ni sheria ya musa malimbuko yanatolewa kwa sababu ni zao la imani malimbuko ni product is anasema nasemahiv imani pasipo matendo imekufa if you truly beliv mungu ana uwezo wa kukutunza mwaka huu you cannot fail to give him the toh unaniamini kiasi gani if i try jane its n ausivd tofauti ya kaini na abili ilikuwa ni kwenye hiyo sadaka kaini na abili hawakuwa mapacha kaini na abili ilikuwa ni mtu na kaka yake kaini ndo alikuwa wa kwanza kuzaliwa halafu anafuata abili kaini siku zote amezaliwa akitoa sadaka ila alipozaliwa abili unasikia wazao wa ibrahim ibrahimaini wazao wa adamu wakaleta sadaka zao kwa bwana anasema kaini akaleta mazao ya ardhi hajasema akaleta mazao ya kwanza anasema mazao ya ardhi na we unajua wakati abraham na mkee wanatoka bustanini walipokuja huku hawakuwa wafugaji walikuwa wakulima kwa mtu wa kwanza duniani kufuga hakuwa adam alikuwa ni abili o kaini aliendelea kulima wakati wametoka na baba yake na mama yake huku nje lakini hakuwahi kupeleka malimbuko ya shambani ila day baada ya baba yao kuwafundisha kuhusu mungu then kaini anachukua mazao yakei mazai imechukua mazao yani like that. mazao yake akapeleka lakini habii akachukua wanyama wa kwanza tofauti ya habili na kaini it was there na ndiyo maana unaona habili anatajwa kwenye kitabu cha, cha, cha wahebrania sura ya kumi na moja anasema kwa imani habili akamtolea mungu sadaka iliyo bora hiyo kilichokuwa sadaka bora pale sio kiwango cha fedha kilichokuwa sadaka bora pale sio ukubwa wa makondoo au mangombe kilichofanya ile sadaka iliyobora ni ile of faith bi nasema hivi pasipo imani hata ukileta milioni mia pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu so whatev we do kwenye mwanzo huu wa mwaka we do it by faith yes. na when we do that mungu anachokifanya bibnasema hivi anaachilia malaika wake kwenda mbele yetu kitabu cha kutoka hii hapa lazima tusome alafu unasimama juu tunaanza maombi maombito sur kwanzia uh-huh. mstarowa kumi na nane mm. usisongeze damu ya dhabiu zangu pamoja na musisongeze damu ya dhabiu zangu pamoja na mkate uliotiwa chachu wala mafuta ya sikukuu yangu usiaache kusalia. Yes. Ya mm-hmm. ya usia kusalia hata asubuhi mm-hmm ya kwanza ya malimbuko ya nchi yako utayaleta na kuyatia ndani ya ya nyumba yakya ya kwanza ya malimbuko yako utayaleta na kuyatia ndani ya nyumba ya bwana iliwasomea kwenye hezekiel hapa kwamba malimbuko anapokea kuhani na kazi ya ale malimbuko anasema ili kuhani aikalishe baraka katika nyumba yako katika miradi yako katika biashara yako kwahiyo baraka zina kanuni umabiti, nomoribariki, nomoribariki. every blessing has its own condition On, ya kwanza ya malimbuko ya nchi yako utayaleta na kuyatia ndani ya nyumba ya bwana mm-hmm. mungu wako usimtokose mwanambuzi katika maziwa ya mama yake mm-hmm. tazama mimi namtuma malaika aende mbel mungu anasemaa mimi namtuma malaika aende mbele yako sasa angalia sasaangaliai atakacho kifanya ili ya kulinde njiani nambe ndio maana watu wanaanzishaga biashara halafu njiani zina wanaanzisha biashara mwanzoni mwa mwaka wanaanza kazi wanafanya kazi katikati ya mwaka wanafukuzwa kazi why no of protection nobwaefes walichotuambia kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama thats why mungu analazimika kututumia sisi malaika sio malaika kwa nini kasababu najua vinavyoshindana na wewe havionekani kwa macho so you need another force from heaven isiyoonekana kwa macho ambayo kwa hiyo malaika malimbuko malimbuko sio mradi wa kanisa kujitengenezea mapato ili u- kanisa liendelee niamini mimi tuko hapa siku hii zitatu au nne mungu akitujalia neema ni nikuhakikishie hivi hakuna uh, huu kumbi ni milioni tatu sawa yake sure, huwa ni kijaga hapa sio kwamba inahela mfukoni wenzenu kutoka humuhumu ndani anasema naomba milipe siku moja kulipia a yani aith thats not faith ntakua so ni mawadangayaa nefaya kwaksema akisema anakutaka uchukue atua wakatihela ipo ohata mimi hizi hatua inazopiga za kuja kwenye ukumbi huu kila wakati sio kwa sababu laiko mf kwa sababutumejaana tuaoneanatwengi paale je tunakuelekeamweziwapili tunake uanotl wakati wa upepo kupunga sauti ya bwana ikasikika bustanini umekaa unakula njili safi isio namaamaoad so we take steps of faith not because we have everything ready no hizi hatua tunazozichukua ni kwa sababu sababuni kwa sababu na sisi tunataka b in my life if i teach you what i don't do ibada zangu za kwanza za mwaka huu zilikuwa ni zile sk 14 collected ilikuwa ni nib The team is... Is We know. These are principles tunataka malaika atangulie mbele yetu vi, akulinde njia yako ndio maana ni ngumu wingine kuferi ni ngumu plan anything against me i cant fail hata kama nikitaa kujiferisha siferitakamaika hujawai Biblia okay. soma bibliaweyounakumbuka nakumbuataaisoma mungusilimwambia asiende si mm. si yes. alilazimisha akaenda yes. nini kilitokea maraika akatokea mbele yake kuna saa unaweza ukaamua kabisa naamua mungu mungu sadaka hii uliyoweka so much faith in you aa ilyofananamunu ndani yetu tmch t e m thataeweyeiifikaminunieuho ike thieeiatthh god wants fate. so be sure i will never fail. Amen. So the assurance i fail assurance have sio sababu ya tambo za mtaani mtaanimi ah, siochaa wa mungu sio <laughs> tambo hizi sio tambo is si tambo? calculated of god. ni kanuni ambazo mtu ameziishi so is so sure with where going huyu jamaa anaambiwa ana na mungu hapa anasema so, hapanitamtuma malaika afanyeje nakukupeleka Na anayekupeleka ni connection Aba. ni watu anayekupeleka ni nani malaika anayekupeleka ni nani malaika anakupeleka wapi mahali pale nilipokutengenezea kuna mahali mwaka huu mungu amekutengenezea eti kwa sababu tu ya kuogopa maisha hujatoa limbuko umepopoteza visiza au mwaka juzi mwaka jana umejichelewesha kwa sababu wote sisi mimi na nyinyi hamna kesho yake yani na, na utumishi wangu na uchungaji wangu sijui mimi mawazonayowazia ninyi si mawazo mabaya ni mawazo ya amani kuwapa nyinyi tumaini siku zenzashajutshimahali najua kama siku moja nitasimama hapa na malaika nimekuja mimi. basi aeakahisi io no! huu mziiaendeea kuongowna malaikanaea kashanaaiha ih ukiwa naongozwa na ra na mungu tarajia chochote wana wa irael hawakujua kwamba wakitembea barabarani gafla watakutana na bahari no wangekuwa wanajua wasingepita hiyo njia wasingepita wangepita njia ambayo ni bora lakini wakapita wakajikuta wako mbele ya bahari mbele ya bahari pale kwa sababu hawakuwa na mtwetwe aliyewaongoza ile njia mungu njia nanayeniongoza yes. njia. njia. njianimaau njia. hey. anajua funguo za milango iliko kwanzia jumaatatu mpaka ijumaa jumaa mosi na jumaa pili juma juma juma juma juma juma. sema milango yangu anajua namna ya kuifungua sema atanipeleka aliponiandalia na yeye alipo pandani pema principles principles so mahali unafika sasa kazini kwako nyumbani kwako zile jeshi la pepo abaya linanyanyuka against you in marriage jeshi la pepo abaya linanyanyukakwa sababu wote tulioanza kwenye maisha ya ndoa tulianza kwa nia njema kabisa tulipendana mpaka mtu akakulipia mahari kwao alikupenda mpaka mtu mli, mli, mlipelekana kwa wazazi mlipendana inakuaje mmefika kama mmedichi namna hii like fuatilia hiyo ndoa kuna changamoto ih hamtoi fungua kumi nyinyi au hamtoi malimbuko inaonekana kama ni ya kidini kutengenezaaiiaiiuna uowiaii kumbuka kushindana kwetu sisi sio ni juu ya adija na amina no no nalammakaab hajasema kushindana kwenu nyinyi wa mama ni na binti utafuatilia simu ya mme wako ya yake anaweka ubaya ni nini mauti lazima nimtafute mmoja wenu kama sio tamtafuta siowewetatafuta ewao Things that nnina yani mambo ya mungu niwambie sasaeo hamna aliyechelewa walaa liewaihaohoufunuouutnapaut nacho hapa sasa ukirudi kwa jamaa hivi fortune ukisema the, the message anasema anasema i known by divination tafuta definition definition ya ya oukirudi kwayojaaa anamwambiahiviukisemaana waganga wa kienyeji Ko, labani ali waganga wa kienyeji ili kujua nyota ya yakobo alafu akaiak barakayakajuwa huyu kwenye ukoo wao wanapigwaga wanawake kamata kwa ajili ya wanawake abraham miungu ya babake ake ilishika tumbu la yakobo maisha nn abraham anakuja baadaye kuna kafara anatoa ndio Tumbo la ewake abraham alikuwa ni tajiri wa ng'ombe na, na wanyama wengine anasafiri anaenda mpaka misri alipofika misri mkewe mkewe mfalme namtaka miaka It has by that time she was tbyhat w a king is looking for a lady of60 ymabinti mjini wapo wa kutosha why the hell the king is looking for an old lady sara akuwa tu mwanamke she was a woman carrying a star na i can prove it to you ni vile tu unaraga tumbo limeanza kunguruma i can prove it to you Sarah was a woman with a star alikuwa na star kule misri hawamwabudu mungu kule misri anatumia uchawi na ushirikina alipoingia tu akamwambia hivi ameingia mtu kutoka nchi ya ugeni alipoingia huyo mtu ana mwanamke biina sema habari za mke wa ibrahim zikafika kwa farao mfalme wa misri anamwambia hivi mfalme akaagiza akamwambia abraham nitakupa dhahabu nitakupa na fedha na alipofika kule abraham alijua kabisa mke wake ana nini akamwambia hivi usiseme mi ni mmeo sema mi ni, ni kakaako na alikuja baadaye kaakasema hivi kweli sikukudanganya huyu ni binti ababa yangu ao wa, wa unaona kama vitu gani uhazungumavitu ganiwangapi <laughs> malewa nachokisemasipatehata kama tutaombaleo kesho tuna nafasi ya kuomba lakini angalau uelewe ambayo unatembea nayo safari hii na yo uh, will connect to you your dreams, your moves of life your friends oooif u y you mwaka huu we we don't don't go with we don't roam around with around everybody Yo, there is a place in the bible mungu gowihebooi anamwambia <laughs> An, abraham sasa inua macho yako uone mashariki magharibi kaskazini kusini as far as far your eyes can see nimekupa ni mdagani anamwambia hivyo baada ya abraham kutengana na lutu so there was a way lutu alificha alikuwa na block vision ya yeah, abrahm ndio maana mungu anamabiv open your eyes as far as your eyes can see kwao you can have a friend who is blocking your sight unataka kupiga hatua za maendeleo huyo katokea hapo hapotufanya hivi katokea hapo ni, ni kama anasoma nyota yako wanaokera kufanya oo moyoni huwezi kumfukuza ni shoga yako ni msela wako lakini kama huyu yupo kila wakati ambao wako huko hiva awaamunguanamwambiauu akamwambiauu akamwambia baada ya kutengana naat baada ya kutenananamaishani mwako How many kwenye maisha just time is not enough tungeweza kufika mbali mbali hatuhitaji sisi kumlaumu mzungu wala nani mtupe mwafrika kokote atatoboa mzungu anaishiu mzungu kwanza uchawi wake mwepesi uchai wetuhukundonoma ila uyaauema tunatembea bila sisi kuwa na ufunuo bila kuwa na ufahamu ndio maana anasema hivi vita vyetu narudia tena vita vyetu sisi anasema maana kushindana kwetu pale maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka nini falme na mamlaka alafu juu ya wakuu wa wagizahi wakuu wa giza wanaitwa wakuu wa giza wakuu wa giza yani manawake ukiwa nao karibu ao huoni mnakumbuka mtu mmoja anaitwa kwenye biblia wakati yesu amevuka uh, uh, uh, paka pwani ya wagerasi you bib anasema yesu alipo ross the, the, the sea akaishia kwenye kwenye ngambo uh, ya m, m, m, uh, mji wa wagerasi kule akakutana na mtu ane, mwenye pepo si sindio yes. akaanza kupiga kelele yesu umekuja kututesa yule ni mtu huyu wengine walikuwa wawili sawa sasa the Bible, kwenye hizi gospels kuna gospel mmoja anasema alikuwepo mtu. Gospel nyingine anasema ianaemawalikuweo watu wawili sawa Now, yes. us to take anasema alikuweo mtu mmoja alafu mtu analia hivi umekuja kututesa hasemi umekuja kunitesa anasema umekuja kututesa ni mtu mmoja person, but the way he, cries, he is with the major, analia kilio cha plural. umekuja kututesa yeye ni singular ila koen yake ni ya umekuja kututesa kabla ya muda wetu yesu akamuuliza jina lako nani sikiliza jibu anamwambia jeshi simliona ule mkanda wa yesu anasema naitwa jeshi kiingereza lile neno jeshi ni legion lle neno legion maana yake ni 5, google the word legion means mahali pengine anasema ni anasema the case it was 6, and above, one Imagine, he is maiinaema60 o umeenda umelikwalikimada mwanangu umelala nalo wa wow, ndani yake anasema sisi ni jeshi mm. mimi mtumishi napambana sana unajua watu unajuannisifanyi kazi nafanya sana lakini mwanangu stoboiguy biblia inapotwambia kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama manaake watu wa mungu kuanzia leo kwenye maisha yetu we have to go beyond beyon te yes. hata kama umemuona kijana dada shababi mashallah unaona kabisa hapa nimepata please, please, please, take time, pause and pray. Amen. mungu ninaomba katika jina la yesu kama ni cha kwako kikae kama sio cha kwako futilia mbali utagraduate na tnaigri ya heshima lakini will never see imefanya kazi gani mungu sio mjinga kukufanya ukasome kukufanyaukasome sio mjinga uwekezaji wote wazazi wako ukasome ukasoma ya kwanza ukasoma ya pili wengine wazazi wenginewazaziwenu wamewekeza mamilioni ya fedha mmesoma school Do you think they were just money? no the destiny has been yakobo huyo hapo mzazi amewekeza baraka baraka yote ya ukoo iko ndani ya yakobo alafu kuna mwanaume mmoja anaitachehaykobo akawaambia wake zake baada ya ke zake kumfatakambuenanyabt hawa wa, wa, watoto wa yakobo waliona labani amenyanganywa mali amenyanganywa na mi ni watu wa mungu kama kuna mtu yoyote humu ndani miaka iliyopita ulinyanganywa baraka yako na, na mtu yoyote inakutamkia kwa jina la yesu Amen aliyekunyang'anya kunyanganya tutamnyanganya sema kwa jina, la yesu. kwa jina la yesu malaika wa jehova wa na waingie kazini leo hii anyanganye kila iliyo haki yangu sema haki mahali, popote. mahali popote kwenye maisha yangu, kwenye maisha yangu. haki yangu iliponyanganywa ilipo ilipoporwa ilipo ilipo ilipo malaika wako wakoe bwana waingie kazini, waingie kazini. Kama, ni vita kama ni vita vipigwe kama ufunuo na uje kama kila kilichoondoka kilicho kwenye maisha yangu na kirejeshwe sasa na kirejeshwe sasa. Sasa. sasa sema ni ahadi yako e bwana e wewe umesema, umesema utaturejeshea Uta miaka iliyoliwa na nzige madu madu. na madumadu madu. na parare na sema yoyote, yo-yote. aliyepita kwenye, kwenye maisha yangu kama madumadu yoyote madu. aliyepita maishani mwangu yoyote aliyepita kwenye maisha yangu yangukama tuyoyote aliyepita kwenye maisha yangu kama parar leo hii kwa jina la yesu ninaamuru walichokula walichokulakiee weye maisha nkirejee keye sh yankirejee wenye ihagkirejee kwenye maisha yangu Reyesha. Reyesha. baraka ya yakobo, ya yakobo. iliyotumiwa na, na labani kiuchawi kwa muda mrefu. mrefu e bwana e baraka yako baraka, ya. baraka yako ya. mungu wa ibrahimu Ibra. ukamkumbuka Uka Uka neno lako linasema wakati wa ndoto ya usiku, ya usiku. ulimtokea yakobo, ya yakobo. ukampa ufuluo, ufuluo. ukamuonyesha Uka mabeberu kutoka mbinguni, mbinguni. mbinguni. yanapanda ngombe na wanyama wa duniani kwa jina la yesu leo hii hi. chochote cha kwangu kilichonyanganywa kilichonyanganywa na jeshi la kuzimu na jeshi la, na jeshi la, na, jeshi la, na, jeshi la na jeshi la pepo a kwa jina la yesu neno lako linasema vita vyetu sisi si juu ya damu na nyama yaini juu ya falme na mamlaka juu ya jeshi la pepo wabaya katika ulimwengu wa roho kwa jina la yesu kwa yesu kwa neno la bwana ambalo ni upanga wa roho leo i kwa china la yesu upanga na unyoshwe juu ya pepo, pepo abaya achia cha kwangu achia, achia baraka yangu achia, baraka. achia amani yangu achiya furaha yangu chochote cha kwangu walichoshika kwa jina wa wa wa wa la yesu popote kilichowachwa kwa jina la yesu leo ii wachie wachie kwa jina la yesu baraka yangu haki yangu iachiliwe kwa jina la yesu amani yangu iachiliwe kwa jina la yesu hatima yangu iachiliwe Sema, kwa sababu ya malimbuko yangu, ya yangu utamtuma malaika, tuma malaika anilinde, anilinde na kuniongoza, kuniongoza. paka sehemu, sehemu. ulioniandalia Ulio sema e bwana inawezekana Inaweze nimejichanganya sana nimepotezwa nime nime nime sioni napotakiwa kuishia hatima yangu imeibiwa kwa jina la yesu leo hii hi. malaika wako, wako. nawaingie kazini na kwa jina kwajina malaika wako wbwana waingie kazini kwa cina la yesu malaika wako webwana wakaniongoze hatua kwa hatua mwaka huu wakaniongoze hatua kwa hatua niende paka uliponiandalia sawasawa na neno lako mtume yule malaika wako malaika anayekuja kuchukua malimbuko malaika wako wa sadaka malaika wako wa maombi wasikie maombi yangu haya wapokee sadaka zangu linasema kwenye kuna. Kuna zaburi ya ishirini bwana akujibu wakati wa viki yako jina la mungu wa yakobo likuinue Liku akupelekee msaada Akupele kutoka patakatifu pake tena umesema tena umesema na azikumbuke, na azikumbuke. sadaka zako zote kwa cina la yesu kumbuka sadaka zangu za miaka iliyopita na za mwaka mwakauwe bwana agiza malaika wako agiza malaika wako kwa ain aykwa jina la yesu wakalete ufunuo kwenye biashara yangu nisikwame tena nisisimame nisirudi nyuma kwa jina la yesu akiza malaika wako malaika wako e bwana walipoufunuo walipo ufunuo, ufunuo. sema mtumishi wako amesema ufunuo ni zaidi ya id ufunuo ni zaidi ya wazo nipe ufunuo juu ya ndoa yangu nipe ufunuo juu ya biashara yangu nipe ufunuo namna ya kuishi na mwenzi wangu nipe ufunuo namna ya kuendesha maisha yangu nipe ufunuo wa kua na ni kijana na mwenye kuishi maisha yaliyobora na matakatifu nipe ufunuo nipe ufunuo wanapoangukia wengine nisianguke hapo kufeli wengine ni sifeli hapo wanaposhindwa wengine ni sishindwe hapo kwa jina la Yesu likatara dawa sekola maya kataya lift your voice to the lord pazia bwana sauti yako he has revelations for you lesons za barana nendo shatala dia zonda eko toko sikusikii sikusikii your prayer activates your angels maombi yeah. yako yanaaveti malaika wako setora manda leadush rekoza lamanda leabadii tayabakatera telokosobanda tilamandea seketola paragedosha terebayakasa lero posokoto enyi malaika mrio dari mlisikiao neno la bwana mlitendeao kazi neno la bwana katika jin la yekatika jina la yesu kaniongoze mwaka huu kuanzia januari hii kwa jina la yesu mwezi wa pili kwa china la yesu malaika wako waniongoze mwezi wa tatu kwa la yesu wakanilinde wanipeleke pale uliponiandalia kwa kwa la la yesu There is a place you set it for me kuna umeniandalia umeniandalia mwaka mwaka umeni huu huu na neno lako nasema kila kutoa kuliko kwema baba wa katika uliponiandalia k la yesu malaika wako hapo wani wanipelekehapomalaika wako waniongoze hapo kwa jina yesu nakataa kutolewa nje ya mstari nakataa kupotezwa aktaa kupotoswa kwa jina la yesu malaika wako aniongoze kwa jina la yesu kumbuka sadaka yangu ya malimbuko kumbuka sadaka zangu e bwana uliahidi utaniagizia malaika kwa jina yesu nisiingie usikotaka niingie malaika nisiingie malaika wako wkoaipeleke malaika wakwanyendeshe niende ataka i want to win with your angels kushindana kwetu si ju ya damu na nyama viko viumbe visivyoonekana kwa macho vinavyoshindana na sisi ye bwana nami naomba kwa jina la yesu unisaidie ye bwana uniongoze ye bwana mapepo na wasoma nyota wasiaone maisha yangu wasoma nyota wasiaone maisha yangu waganga wasiaone maisha yangu wakinitafuta wasiaone neno lako linasema uhai wetu umefichwa ndani ya kristo yesu kwa cina a yesu kwa jina y yesu watanitafuta wataniona watanitafuta wataniona watanitafuta wataniona wata wata katika jina ya yesu napotea mbele yao kama upepo napotea mbele yao kama upepo neno lako linasema kama ambavyo upepo haujulikani unakotoka wala unakoenda ndivyo alivyo mtu wa rohoni nami kwa cina ya yesu ninapotea mbele yao kama upepo wakinitafuta napotea mbele yao kama upepo wakitafuta nyota yangu ya napotea mbele yao kama upepo kwa china yesu korabosha kata rebosakatamaombi haya ni muhimu sana ndugu yangu usinyamaze kimya usinyamaze kimya maombi haya ni muhimu sana usinyamaze kimya wana anasikia ana anasikia wana anasikia jehova anasikia mungu wetu anasikia. anasikia malaika wake wanaachiliwa malaika wake wanaachiliwa unaondoka na malaika wako mwaka huu mwezi wa pili hawatachukua baraka yako hawataiba kazi yako kuna watu mmeandaliwa kuajiliwa kwenye kazi mpya kuna watu mmeahidiwa kazi mpya kuna watu mmeahidiwa pron mpya bwana atakupeleka aliko kuandalia atakupeleka kazi yako haitaibiwa nafasi yako haitaibiwa haitaibiwareoshatay Raza patilaga, ya tabana, re ta patana madu, ya kota balagadi, ra de lama, sa to mana, ye tha, ra do, mata badama di, reka badima do, ra Rasataba, shalatama yate rika shatama di rakatapa tayate rakatapa tama mena jara rakatama shenida bala rakopatayade, rokadirabata, Bata, kroka dibia mata Rakopataya bada Ratovania badia riga pata jataka pto roko patena roku badada radete tarada mato jeda pata rabada mata rada dada rita pacho makasoto rata pata kata yakata dada yakata. dbaaa b ky oak sia zaburi ya kumi na sita mengine ntaendelea nayo kesho zaburi ya kumi zaburi ya zabur t aa zaburiya kumi n sit mstari wa tano kwanza mstari wa kwanza anasema hivi mungu unihifadhi mimi kwa maana na kukimbilia wewe nimemwambia bwana mstari wa pili nimemwambia bwana ndiwe bwana wangu sina wema ila utokao kwako watakatifu waliopo duniani hao ndio walio bora hao ndio nao huzuni zao zitaongezeka wambadilio mungu na mwingine sitazimimina sadaka zao za damu wala kuyataja majina yao mdomoni mwangunesakuna sitanan jitaidi kuwahi kes ni utajitaidi kuwahi kwenye uwepo wa mungu and then tunaanza na maombi hayo anasemajndiye fungu, fungu la, posho la posho yangu kwa hiyo posho yangu mimi sio bosi wangu bwana ko manake hios what mort theos my worth. Not mungu anaijua thamani yangu mimi i worth how much sijipelekepelekewala kujibebabeba tuecifunlangu nakikombe chanuwewe unaishika kura yangu walio na maamuzi yako sio wao anasema waoaa naishika kura yanmwaka 23 mwezi Amen. wa pili sio waganga walioshika kura zetu yes. cema kwa jina la yesubwana ameishika kura yangu na akuna mganga wa kumnyanganya kazi ya waganga na wachawi na washirikina na wakizichukua wanazipeleka kwa wengine talk, talk, farao hakuwa mlokole farao alikuwa na waganga ndani ya nyumba yake alipoingia tu sara mjini na abraham wajamaa wakamsomea kaambia anakuja mwanamke ambaye ndani yake ana aara hakuwahi kutongozwa na rahia wa kawaida sara watu wote waliotaka kumnyananya walikuwa ni wafalme. abimeleki alitaka kumchukua sara ara to farao kumchukua sara sara kutoka kwa abraham Why? biblia inasema read your Bible. Sarah, alitamkiwa na mungu akamwambia hivi wafalme watatoka tumboni mwako kwa hiyo akiingia kwenye mji wasoma ramli wasoma nyota wanamwambia farao kuna tumbo wafalme walikuwa wafalmwalikuawaoi chochote wafalme walikuwa wazai na mtu yoyote walikuwa wanapekuliwa wanawake nyota zao ni nani anaweza kubeba kiti cha ufalme ndio maana abraham Hakuba, hakumpa tu mtu yote, amini, tch, a, a, a, da, david hakumpa mtu yoyote yeah. solomon mfalme atoka kwenye tumo lolote ndio maana abraham alipoambiwa utapata mtoto wa kiume akazaa na ajiri mungu akawambia sio ajiri mtoto wako mrithi wako yuko kwenye tumbo la sara ishu sio mbegu ya kiume ishu ni aina ya tumbo linalobeba mtoto so sara anaingia misri wa jamaa washasoma huyu dada ndani yake ana hatma ya kuzaa wafalme mungu alimwambia abraham wafalma watatoka kwenye viuno vyako na kwenye tumbo la mke wako so autuwezi kumchukuaarakmlazishkaa na mtumwa hajiri alikua mtumwa motke <laughs> And I'm to mtryin the theto ili isiwe ngumu kwa baadhi ya watu wasio na ufahamu i lg v far ndio maana watu wazima zamani ulikuwa kokote uikuwa uoikokote uoleo ikokote the wee schi aaaminyumba usioepip amesha cheki mzigo So anaingia ana hivi wafalme wakimwona tu bibi ca miaka stimo alindabik le mnuanamtokeaeu wewe na nyumba yako yote kwa sababu ya huyo mwanamke neno umekufa halimaanishi ukiangalia translation nyingine umambi, you have yani nyumba nzima mungu halimaanishia kiangalia nyeamh kwa muda wote ambao sara na walikaa ule mji bahmaliaa nye kb oaila sisi dohiyo nitekawitafuna nyumbani anamwambia umekufa wewe kwa sababu ya uyo mwanamkeo jamaa umekufa wee pamoja na ufalme wako wotetheio ndio maana tunapeana hizi dondoo mwanzoni mwa mwaka ili mbele yako atokee malaika unataka kwendaa oya chakacakchaka chaka, chaka. kuna watu baada ya leo hii utashangaa unajua malimbuko na barae kuna watu baadbbaadayalimbuko unagundua mavitu kwenye mahusiano yako ambayo hujawahi kuyajua naambia An kumbuka usisahau kushindana kwetu sisi kwahiyo ili mungu atusaidie vita yetu lazima atupe na sisi vi, viumbe ambavyo sio damu na nyama vya kutusaidia kupigana ndio kabia hapa ni mjini na wanaoishi ni wajanja na mjanja mmojawapo iwee mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa s76215539 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana