Hello, this is your hpy kapola inataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa wanakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu Soma, kitabu cha webrania, sura ya kwanza, mstari, alikuwa anazungumza habari okay, tuanze mstari wa kwanza let's go tusome wotekwa hmm. hiyo mwanzoni alikuwa anasema na manabii na waamuzi na watumishi wengine aliyowaita lakini safari hii amesema kwetu kwa njia ya nani ya mwana ambaye ni yesu kristo uh-huh. aliyemweka kuwa mrithi wa yote mm. tena kwa yeye aliufanya ulimwengu yeye kwa kuwa ng'ao wa utukufu wake na chapa ya nafsi yake akavichukua vyote kwa amri ya uweza wake akiisha kufanya utakaso wa dhambi aliketi mkono wa kuume wa ukuu huko juu amefanyika bora kupita malaika kwa kadri ya jina aliorithi huyo yesu sasa alikuwa bora kupita kwa kadri ya nini kadri. ya jina alilorithi kwa hiyo kumbe jina yesu siyo jina alilotungiwa na mama yake alikutafutwa kwenye Google. It was the name. inherited alirithi jina alirithi jina yesu lile jina alikuwa la kwake lilitokea mbinguni kwa baba baba alimpa jina ndo hivi alimkirimia jina lipitalo liitalo majinayotena hii kuonyesha hivi yesu hakupewa jina baada ya kushinda bauti yesu alipewa jina beoe k anaake nini mungu hakuiti wewe mshindi baada ya kushinda mungu anakuita wewe mshindi kablahat ujapiganamungu oh. right akuiti wewe tajiri baada ya kufanya kazi sana na kutengeneza hela mungu anakuita tajiri wakati auna chochote bado ndio ilivyotokea yesuema airithi jina lipitalo majina yote a ika mti mpaka mauti a msalaba kwasababu o akaa jina a kisomo mlongowaktabu cali unaea ukaisi yesu alilipokea ri right i theda ofhisbet na ndio maana wambiaga hivi hatima yako hauifanyii kazi hizi ulishapewa ile unachokifanya unaitafuta kuelekea pale sasa yes. hapa njiani ndio mashetani yanatokea kama wewe ni mwana wa mungu itu kutoka kwenye line rmemba huyu jamaa amebeba price tag inayosema wewe ni mrithi wa jina lipitaalo majina yote anatakiwa kupita njia itakayompelekea kwenye lile jina anayotakiwa kuriritina majaribu ya kila aina lakini maombi yakeinashinda mma alikuwa anashinda alikuwa anajitafuta kulingana na kufanania kile mungu Mambia, jina, naku, minu, <laughs> A, nasema, useme hata kama unadaiwa alichomwitwiitajiritayarinasma <laughs> usmehatnadaiwoajtaut kuelekea pale mungu aliponiandalia now you get the point ya ile malimbuko anaposema nitamtanguliza malaika aende mbele yako ili akupeleke mahali pale nilipokuandalia manayake palishaandaliwa tayari so you are just out to be there ka atupambani kutafuta nafasi mpya iko okere, ambiya, la yangu iko Thabu yangu iko utumishi wangu huko wangu maisha yangu yapo maisha yangu ya ni ya hivi wateja wako wapowateja wapo. wangu wapotu. wapo tu hapa natafuta wako njia gani nipite huko you get the point. Yes. ni sawasawa na mimi kwenye utumishi wangu uh, uh, maana yake mda wote wakati namtumikia mungu nikiwa morogoro watu naotakiwa kuwahudumia hukudam It, it was waited for me to do some things before the lord katika mapito yangu ili anipeleke mahali ambapo amefanya nini ameniandalia na hapa alipoido hapa i still see myself far there are things i see you remember i told about new york aelua <laughs> mm. i told you once always in your life go where youae You know... <laughs> <Hallelujah. laughs> so manaake mimi napoanzisha hii biashara sio kwamba naanza biashara kutafuta wateja mwenzangu mtafutie wateja mm -mm. sisi tuliomwaminikristo atufanyi hivo yes. sisi wakwetu wameshaandaliwasema yes. wapo wateja wanguo an maombi yako lazima abadilike utaanza kuomba hivi katika jina la yesu nawaita wale wateja wangu ulioniandalia bwana kwa kwamanake hauombikana kwamba hawapo unaombakana kwamba tayari kuna mahali umewaona yes unawaita sasa waje Amen. kuna mtu kalewa sema kwa jina la yesu nawaita watu wangu ulioniandalianawait wateja wangu katika jina la yesu Nasoma, na zipo ahokisemaamtakua vicwa naioyaukichwa o tu o tayari ilikueo no. wa ajiliyao io kwamba no wanapambanaaiia w sio sio kwa sababu kuwa vichwa no okasababu amejitaidi kua a teeneoaa yakuawakwana nafai yakua mku ya yeah. mimi, kwangu, tayari, nayo. Sama, mi nayo tayari. I know Kiono has said we have to meet Nacho. Afternoon, I will not be there. Afternoon, Kizuri. Now, we have said. Let one of the great businessmen in this city. Very powerful, respected with governments and everything. I he is sixty years old. He is an old man, very honourable man, very honourable man. He invited me this morning. We were talking to him, and then one of the things I call it. I kitu you. Then and consultation, I you know, because you're old now, things should not just be. I say, wait, Make sure you have a person that you trust. That will write for you things that you're talking, that you're talking, that you're talking. You Ngambiya, you know, you nezoko safiri, ukaenda Bali, ukaa ukombe amrefu atu akona. I say, I can't even. Same kama kufa. Ngambiya, no, I'm not the preacher of death. I'm the preacher of life. So I cannot assume death to you. <laughs> you can be, I'm not. A, I, I cannot assume death. Mimi ni I see like a person who will live forever. Me, I'm not planning things because I'm, I'm, I'm preparing myself to die. Uh-uh. Uh-uh. At a company, I will write a will in my life. What if Naenda Americani? At least I leave my mother with something that is politically and jurisdictionally well. i dont death yaani kwenye plani za maisha yangu death haipo kwamba ah, ah. siku ni kifaisiku ni kifatalia mi kwanza sifi mi hata siku ya kufa nnalala sifi mimi ntalala usigizi bwana atakuja tutaongea kama niko tayari kuondoka nitaongea na mke wangu na watu watt wanaonipenda na oya kusepa Are you ready unajiweza naweza akaniambia fresh nawapenda ambiaydaunajiweza naeza akuacha akmibadbado kidogand kwenye bibilia petro alikuwa anawambia wanafunzi wake analiambia kanisa anasema wakati wangu wakwenda kwa bwana umefika lakini naangalia <laughs> Nazima, wakati saa naemawakatisaya kumiminwa kwangu imefika lakini naangalia niende kukaa na bwana au nikae na nyinyi nimeona nikae na nyinyi kidogo ili niwasaidiesaidie mkimeandikwa wenye bibia umekaanavunj mithelathiniwio hekima ee, mungu inaingia ndani ya moyo wako hii hiindo inatujenga kinachojenga munbut what will make us survive in the world of many trials ni wisdom that we receive from our priests and God has given you a teaching priest. Not just a priest a priest to pray for you, sio tu mtumishi wa kuombea, wa kukupa maarifa And remember what the word says, watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maombi. Eh? Watu wake wanaangamizwa kwa kukosa nini? maombi. Kwa hiyo kinachofanya watu na mtihani huko there is something that they don't know. n eataa maarifmngu ataki wajinga wajinga hata kama wa, uko wakiroho wa kiivo fua mbele za mungu bila mungu, ilo, asa, aa, mungu anapenda watuwote aijaandiaueakataa maarifa na mimi nimekukataa wewe God, just like your mungu ujinga kama bibi yako the munu apendiujing kma biikososobinaehivi yesu alikirimiwa jina lipitalwa majina yote anasema kwa sababu lile jina liloririthi akawa zaidi ya malaika na sisi nasisi you know, wama ilo jia a sisilna sisi nasi tuko juu ya yamalaika yes. you know, malaika akitokea hapo mbele yako wewe navyokujua unavopendaga kufanyaulokole yani, wa ki Kufanya, <laughs> an akitokea mbele ya mtoto wa mungu aliyeliamini jina la yesu hata kubali umpigie magoti sau acodin to the rank we are higher hie b thaaooweae than angels jeshini huwezi kumtuma mkubwa huwezi kumwambia meja alafu ni mwamba tukurutamejemananobapen uwezi kumtuma mkubwa ufalme wa mungu unaendeshwa kama jeshi ndio maana mungu anaitwa mungu wa hajasema mungu waimba kwaya anaitwa mungu wa majeshi Ko, according to heaven all angels are soldiers. ila kuna ambao kwenye bendi ya jeshi ndio hao wanaimba mchana na usiku usikua kwenye akili zako ukiwaza malaika unawaza malaika muda wote wanaimba tu hawafanyi kazi hiyo tu kama ambavyo bendi ya polisi ipo ukimzingua yule anayempiga bendi ukimpa mjegejo anamimina kama kawaida tiki, tiki, tiki, tiki, tiki, tiki. umeelewa kama kawaida wo <laughs> oh, umekaa hapo ponazine malaika wote wanaimba malaika wanachapa na kichapo pia wanagonga na makonzi pia wanafanya dili za biashara pia <laughs> wananegoiati kwa ajili ya watu pia wanaweza kuchukua vimemo wakapeleka kwenye ofisi fulani pia yeah. wanaweza wakachukua ya mtu akaipeleka mahali pia Amen. wanaweza wakatuletea wateja pia yeah. wanaweza wakatufungulia milango pia piasema aleluyasi wengine tumeyaona hayo kwenye maisha yetu maana ndomaana we are winning we are winning we are moving we are winning so back to the story of the businessman nikamwambia im not the agent of death i am the messenger of life i preach life, I talk life. Hey, vizuri italk ife anya kisiasaot tutakufa najattakufa nigaambia oa biblia yangu inaniambia hivi wako wengine hawataona mauti mpaka yesu ajapo namb o namba to nimeweka mbele yako uzima na mauti alafu mungu anasema hivi mimi na kushauri <laughs> mimi na kushauri chagua uzima upate kuwa hai wewe na watoto wako manake the choice of life that you are making now is not for you is o yu children saa life you so you may you and your children la ya mungu imeandikwa imeandikwa wapi wasomee bwana angalau cha kuendokea anaemasohayumayiuwae ya wa kumbu kumbu la uumua9mungu anasema anasemahivi naweka mashahidi hao amsije mkasema sijasema hawa ndo watakuwa mashahidi kwayo manaake siku najiambia hivi mi nitakufa mbingu na ardhi vinasimama kama mashaidi alisema ndio maana tunapotamka maneno ya uzima mbingu na ardhi Minasua kama oi ismamashaompo mgeukimbia mpo? mbingu na ardhi vinashuhudia haya <laughs> e, inasemaje nazishuhudiza mbingu na nchi juu yenu hivi leo mm. kuwa nimekuwekea mbele yako uzima na mauti mm-hmm. baraka na laana mm-hmm. basi chagua uzima ili uwe hai wewe na uzao wako chagua nini uzima, uzima ili uwe hai wewe na watoto wako naomba niwaambie hivi leo our life maisha yetu sisi wanadamu kila siku we are in constant verge of decisions kila itwapo leo tuko kwenye position ya kufanya choices what are we choosing kila siku we are choosing either death or life the way you are eating food vyakula unavyokula Umechagua kunwa, inaniambia umechagua nini so, mapombe unayokunywa inaniambia nachagua, uzima. nachagua uzima. We will see the, the, the, the, uh, the seriousness of your decisions kwenye actions unavyoendesha gari the way you are speeding unaona js hiyo hiyo you are telling me, umechagua nini Day. aina ya mchumba na mpenzi uliye naye me umechagua nini kwa sababu ukweli ni kwamba siyo yote yanafichika mungu aivye mwaminifu baba wa watu hana shida akupe wedu bwana nini mungu atakwambia nilikuonyesha signals There are signal i gave you uliziona ila mwenyewe ukajikuta mwamba huyo hapa <laughs> there are signals you see mwenyewe na hasantafanyeje uh, uh. <laughs> every choice you are making inatuambia what are you chin nakwambia pole sana ka chii kila siku yani <laughs> kuna watu ni watoto wa mama ndani yn amesema dakika mbili uh, t uh. cheni hizo bana nyie mgeenda depo nyie mngetoboa kweli <laughs> moja ya mambo ambayo namwombea mungu rahisi aje kufanya aseme raia wote waulijeshini hatu mmekuwa kinyondenyonde single mothers alafu mnalewa watoto wa kiume usikae kinyondenyonde sana Moment ya kukaa kama mwanamke kaa lakini kuna saa saaosio kilamawewe saa, wanaume awalilihivotmmojawkasemahivi mimi kwa kweli kwelisnd vile ambavyo tunawafanya watto wa kiume wakiwa wanalia tuwaambie wanaume hawalihivyo wachini watoto walio <laughs> hey. hey. mlee mtoto katika njia impazayo naye hata iacha kuna mahali pengine unaona linadeka oya oya oya oyaoyaoyoya unazingua nyamazi sio hey, papa nyanyanya hey, Anya. <laughs> sana naambiasana hapa ladies tell hapaieyou children kama una mtoto wa kiume mwambie yu are my father give him responsibilities fath niwendo babangu mimi wendo utakaenitunza so be, tough. be strong otherwise anakuona kila siku unapaka lipustiki anakuona kila siku unavyo unavyovaa na wengine ambavyo hamjui kujiongeza watoto wenu wako darasara sita bado nao chumbani nashangaa nini <laughs> na, mtumishi hasa chumba changu mii chumba kimoja mmoja wenu wakai, chini au aeausaid watoto wa kiume wakiumedh kwa hiyo uzima na mauti ni choices we are making uzima na mauti ninini? ni nini ni vitu tunavyovyamua kila siku iendayo kwa mbu. we choose choose the you are getting in we choose. so i told him si kwawsohmsa sikuambi hivi kwa sababu bi naiva au na, na kuzuga au I Uh-uh. i tell you the truth mauti na uzima ni choice mimi i choose for you life sikuoni ukifa ambia ambiamimdawangu mishamba mzee sikuoni ukifa tukaekae kwanza mjini tuna mambo mengi ya kufanya yakufanya ndio kwanza maisha yameanza naenda tulia bwana yameanzauliwa but at least I have made up something in his mind again kwamba kumbe kufa au kuishi nif geukietuna jinaliako mtiemoy mwambie kufa, kufa au kuwa haya ni yes. sasa wale watu ambao wanapenda up na matatizo utasikia kwao ina maana wote waliokufa wamechagua kufa utajua mwenyewe uliye uliye hai na kufa. We ulie, hai na chagua Biblia imeandika wakati yesu alipofufuka wanafunzi wake walienda kumtafuta malaika anawaambia kwa nini mnamtafuta aliye hai katikati waliokufa a ni sawa sawa na utajiri na no umaskini sema kwa kwanini mnanitafuta kwenye list ya maskini mimi niliye tajiri, tajiri. sitafuti kwenye ya watu maskini yani kuna wengine anaona hata hatatabu kusema hilo neno yani ambavyo anadaiwa nn kusema hilo neno sema wewe inaanza na kusema kwa nini kumtafuta aliye hai katikati ya walio? kufa kwa nini kumtafuta tajiri katikati ya masikini? so anasema hapa alimfanya mkuu kuliko malaika kwa sababu alimkirimia jina na hilo jina na sisi tumefanya nini tumepewa pa- petro anazungumza kwenye kitabu cha matendo ya mitume anasema hivi hakuna jina jingine tulilopewa ambalo tunapaswa kuokolewa nalo isipokuwa jina la yesu this name is powerful. is yesuh alafu hilo jina umepewa uende nalo benki benkiyani kabla ujawaza mkopo yuh kwanza nmbia kuanzia leo kabla ujawaza wkwazima hela liwaze jina la yesu kwanza nguvu yake na uwezo wake kile ambacho ili jina linaweza kufanya imagine mwhat thisame a do nafufua wafu haiwezi kufua biashara yangu iliyokufa haiwezi kufua wateja wangu ambao walishapotea walishapoteamai what thisae an do kabla ujawaza nani wa kunisaidia safarihii m whathis haujachukua tu muda wa kusema hivi mewaza sanawatu wa utasema me hivi katika jina la yesu fufua vilivyokufa fufua vitu vyangu let my friends waliokuwa wnaitaka madili ya biashara them them again raise them again raise oh god give me new connections wale wameondoka lakini bwana ujaishiwahujaishiwa uja anu nimeanza kazi ya utumishi kila siku kuna watu wanaondoka kwenye maisha yan like mungu ajaishiw mungu ana watanzania zaidi ya milioni stimoja walioko nchini wote kwa ajili yako woenaktmhwamunuarafi zanguwoteafli Minus 61 <laughs> Apambia, mungu analundo analundo la la watu watu bado kwa ujiambia, watu bado kwa ajili mungu, bado kwa ajili ajili yangu maneno aandoa wat watu aoawotewaatawaw wamba naingia kwenye maombi nikiwa najua dares slam wako watu milioni saba mi mungu ukinipa watu laki saba tu nipe tu fungu la kumiwanatosha la fungula kumi laao watu wa wanapishana kila siku kwenye biashara yangu kwenye miradi yangu Ujawa tajiri wee lakini taizawako unawaza unawaza hey, wajaja hata mmoja tangu asubuhi what are you a tumia sensa <laughs> ya watu na makazi na kwenye sensa nyie mnajua tu watu walikuwa milioni sti na moja mnajua tanzania na nyumba ngapi you ngapiskilomita know za nchi ukubwa wa nchi hii a cuwa kutoka kwenye hizi semita na kataza kwangu yani maskweamita yote jehova inamana umeshina kunipata samita elfu tatu efu tatu tu mungu zimekushinda ah! me mzigo sana basi yani masiku ya, ya mita yote sasamaana umeshinda kusababisha mto au kisima au maji yatokee kwenye eneo nalojenga ah, ili eneo alinaga maji na maji yake ya yachumvi not me hivi vya pembeni ya kambi morogoro there is a place wameamini hawana maji miaka nene miaka rudi and then one day ilikuwa niko nyumbani nilikuwa no, ilikuwa ni siku ya jumanne nilikuwa nafundisha kanisani alafu nikasema hivi kesho mungu atakuletea mtu atakayekupa dili lisilo la kawaida nikatangaza kanisani nikasema jamani maneno haya sijawaambia nyinyi tu ila kesho atakupa mtu dili lisilo la kawaida watu amina so, mwingine mi nikamaliza aada kaambia mungu umesema utatupa lisilo la kawaida naamka ananipigia simu diwani dwaabuggatatupa d iloisi a deal, mahali ya kuhusu we a baae ikaa plani zangu nataka huu mtaa nikinua ili eneo nifanye unajua najuaili eneo linaonekana la kawaida sana lakini kuliongezea miaka mitatu bora sana ijaoitakua br unajua hautumii tu neema ya yaromtakatifu ya kuona kuona tu matatizo ya watu ona madili piaiaub kuna ndoto nimekotea mbaya kila siku siku moja mungu sikuataskumoan awakusemesha kuhusu ajenda za maisha yako binafsi za watu zinatosha please, anza kushusha mizigo yangu mwenyewe kama unanioteshaga ndoto zinatokea kwafano ale mnaotaga ndoto na zinatokea E, unaota umetokea ajali na umeiona umeota dochangazi wa, wa mbea kafa na kafa umeota siui ndotob mkubwa wa mwanza ka, ka pinduka, na kapinduka lazima ushtuke useme kwa staili hii nikiota hela kwa hiyo unabadilisha mfereji unamwambia roho mtakatifu yatosha ndoto za kuota watu sasa pitisha ajenda za maisha yangu pitisha ajenda za maisha yangu yanaauna yes. kile kitabu cha ndoto na uhalisia our tot kwa sababu ndoto ni wewe uliyelala ila uko hai kwenye ulimwengu mwingine ulimwengu ambao hauna mpaka unaweza kukuonyesha kesho nini kinatokea najisifia nikiota vitu vinatokea maisha yako yamechoka iotavitu vinatokea ujawaiotaaakubadamfereji badilisha kinachopita kwenye huo mereji mtakatifubadisha I... <todicati> hey, mgeukiyakoambie okay, mambo ya kuotea watu acha anza kuota mambo yako saa sahizi mpaka wengine makamuonekani nye manabii ndoto nani nani hanifa yaani kuna ndoto nimekuotea subiri nikitoka kazini ntakupitishia na nyinyi wenyewe mpaka mmekuwa na kakikundi kenu sasa kawaota ndoto mnaoteana Baba mungu naomba unionyeshe maono ya usiku napolala je yule jamaa anayetaka kumwoa meri je mungu ni yeye kweli au sio yeye unaamka asubuhi nawambivi sijui wanazuga hivi na wanakojgaivii sijui unaweza ukatoa maana lakini nilivyoona mimi mimi niliona kama kamanule yani jamaa yani wale wachoazakoali ulionionyesha yni yule mmoja niona kuna kitu flani kama gizagiza lo taniambianhivi navyoongea wamekasirika skasirike mtu a mungu nakuponya nakuponya mi nakusaidia we mama yako mwenyewe ameshakushindwa kushindwa mi acha niongee yani, yani, Ni <laughs> Ni na nimeota yule pale wakianza alikuwa alafu weweimeotayuleanwakianza chokochokowananziagaiaabakafanyi sasa nikamuuliza lo mtakatifu iye ni nini sijapata maana bado bado aendelea weelo mtakatifu sio mbaiba hivo ndiokileakwambia unapoota <laughs> ukumbuke kujiotea na wewe so unatuotea tu sisi wengine <laughs> Moja, oh, wakati mweandai yeah. le conference ya Russia. You remember? Le New Year Eve. To moja kwa kafanya binuzaki zote hizo juu wa baka akani You know this is this is one of the reason why I don't like mingling with people. I don't like because well, they will just lower your speed in a certain way. Yani bongo tuivoka hatuwa minikati speed progress. yaani tunapoona mtu anapiga hatua kuna kashetani kanaingia moyoni aauambia hv ataanguka tu kuna mali atakwama hawezi kufanikiwa hivi harakaharakasubnamjianda <laughs> mchukue viti agizeni juisi ombenna kabisa na chumba so akaniambia mtumishi kule arushi unakoenda una maono bwana menisha katika ndoto mungu ameniambia kule amkutakiwa kwenda taiwa bake apadaresslam kambiak okay. kwanini ninaona roho ya ajali <laughs> <laughs> nikaambia uliota uliona ulisikia uliskia imaona kwenye ndoto kaambia ah, okay. najua mimi natabia mbaya sana hivi give me other dreams reference ambazo zilitimia zilitmia wechee kuona dada fulani alipata kitu fulani akapatan ki no, no, no, no. ulizojiotea wewe za kwako ambazomi uzuri mungu ananeshaka mambo ya watu lakini mambo yangu uo <laughs> <laughs> <laughs> yani mungu awe nauu yani, yani mungu awe anajali sana mambo mmbo yenunyinyi undani alafu mambo yangu mimi ayachukulie ui waktieu anapoawat na nikwambia hivi hakuwa boya ye akua b mwili wake umekaa vizuri anaonekana anaeleweka ndio maana alipomaliza kuhubiri petro anamwambia yesu tumevua samaki usikuuuijapata kitu ila kwa neno lako maanake i nimekucheki nimekupimia kwanzia ulivyova uliokuwa naongeapa nimecheki mjizo liofanya wewe unaeza ukaoaenzetuwala <laughs> akumpa yesu boti kwa sababu alikuwa namwamini mungu kiivoer no. yani, yeah, Pe, alikuja kwa yesu kupiga dili ndio maana alipoendelea mbele sana akaambia mwamba skili tumeacha vyote <laughs> <laughs> i calculated well <laughs> tumeacha vyote tukakufuata wewe tutapata nini na unajua swali swliliuliza wakati gani aliuliza ilo swali wakati alipowambia ni, ni rahisi ngamia kupenya katika tundu ya sindano kuliko tajiri kuingia ufargambia hey, subi <laughs> subiri sisi tumeacha vyote kwa sababu yule mwamba alimwambia uza ulivyo navyo ukawape maskini enouza ulivyo navyo wengi na wanalitafsiri vibaya hakumwambia kachukua ulivyo navyowape maskini no alimwambia uznenouae go an go and do business. Business, we put in d wuian then wthe theliosema the the <laughs> uza ulivyo navyoahuua biashara yaowamakini no anhe whenyou get the themoey an ohe Do the akaambiani mm, hm. jibu tumeacha vyote tukakufuata wewe tutapata nini yesu akaambia tulia nikuonyeshe business plan ilivyo where the profit is coming akamwambia hakuna mtu aliyeacha baba mama mashamba viwanja ndi kwenye bibilia viwanja sijui hali sijui magari chochote ulichokiacha anasema ma anzautataaaasa ile maramia duniani sio yakiroho ndmana amezungumzia maramadu mae yani tuone tuna mashambatulia yani mungu mashamba tumepokea duniani masambaaama duniannakisa umawatuwa mungu yesu analipa kuliko esu analipakuliko kuno c kwa sababu kuna watu zamani walikuwa wanakata viungo vya wenzetu a walikuwa wanakata viungo vyao wanazania ndio vinaweza kuwatajirisha kuwatajirishani ka tu watu washinde kuishi maisha yao jesus is a real deal He can give you money that you can get it to the witch doctor ndio maana anawafdsh wao wanawambia wana majini sisi tuna wanaume wanaitwa malaika nomao nomanoma no, ma. malaika mmoja tu alitosha kuichapa misri yote hawakuwa malaika wawili mmoja chauuh kamano mwana wengine mjini sisi niwembamb lakini uatendea barabarani yaani tunajiona kama ani? Oh yeah. yani, unajikuta yani kama pididi yani. dude hivi ynajikutakaandopidj ani dueflaiasio kwamba chochote cha kimwili tunachokiwaza no we think of what god has for us in the spirit yaliyowekwa kwa ajili yetu kwenye ulimwengu wa roho they theyae far bet than whatever a man can offer to a mgeukia okay, mwambia jinaak mungu analipa kuliko mlungula mwambia <mulia> tena yesu analipa kuliko kafara yoyote <mulia> usitoe mtoto wako kafara usiuwe watu yesu peke yake anatosha sisumbue watu hizo zote ni za maisha kaana yesu vizuri atakupa madili ya maisha muulizeetroet alicholewa mchoro pa, pa, pa. Apropa, was a hii. He was a Remember, jina alilolipokea yeye na sisi tumefaaina sisi tumefanya nini watu wa mungu na sisi tumefanya ninina sisi nini. ilo jina tumefanya nini na sisi ilo jina tumefanya nini t kwa sababu hiyo iasema hivi akamfanya kuwa mkuu kuliko nani malaika endelea anasemaje kwa kadri ya jina alilolirihi lilivyo tukufu kuliko la mm-hmm. kwa maana alimwambia malaika yupi wakati wote Ana, anauliza anasema kwa maana kwani ni malaika yupi aliyemwambia wakati wowote eh? ndiwe mwanangu ndiwe mwanangu mii leo nimekuzaa mimi leo nimekuzaa maanaake ni, ni, ni kwamba mungu hajawahi kuwaita malaika watoto wake so no soamb malaika sio watoto wa mungu ila sisi ni watoto wa mungu kwa hiyo watoto wa mungu ni higher rank than thaane endelea na tena mimi nitakuwa kwake baba na yeye atakuwa kwangu mwana hata tena amletapo mzaliwa wa kwanza ulimwenguni asema na wamsujudu malaika wote wa mungu na kwa habari za malaika asema afanyaye malaika wake kuwa pepo na watumishi wake kuwa miali ya moto lakini kwa habari za mwana asema kiti chako cha enzi mungu ni cha milele na milele na fimbo ya ufalme wako ni fimbo ya adili umependa haki umechukia maasi kwa hiyo mungu mungu wako amepuita, amekutia mafuta mafuta ya shangwe kupita wenzio na tena wewe bwana hapo mwanzo ulitia misingi ya nchi na mbingu ni kazi za mikono yako hizo zitaharibika bali wewe una dumu na kama mavazi utazizinga nazo zitabadilika lakini wewe huu yeye yule mm-hmm. na miaka yako haitakoma mm-hmm. je yuko malaika aliyemwambia wakati wowote anarudia tena monapode yes. je yuko malaika aliyemwambia wakati wowote uketi mkono wangu wa kuume hata nitakapoweka adui zako chini ya nyayo zako alafu anasemaje je tia si anawaita si roho watumikao eh? wakitumwa kuwahudumu wale watakaurii wokovu kwao malaika ni roho watumikao sasa roho hazionekani kwa macho they are called spirits Saving spirits Au ministering spirits serving ministering ni roho watumikao Kufanya nini kuwahudumu hao wokovu yaani mimi na wewe yes. kwahiyo kama we don't take advantage of them tutaishi mjini hapa kama watumwa kama watu wanaoonewa kumbe tuna jeshi la malaika ambayo liko upande wetu likitulinda likitufanyia kazi bwana yesu asifiwe sema mwezi kwa mwezi mwezi kwa mwezi mwaka huu, huu. napokea ulinzi wa malaika napokea ulinzi wa malaika jumatatu napokea juma juma Na uongozi wa malaika jumanne sema ninao malaika wa kunihudumia jumatano writer, writer, jumat ninao malaika wa kunihudumia alhamisi ninao malaika wa kunihudumia ijumaa ninao malaika wa kunihudumia jumaa mosi ninao malaika, malaika, malaika wa kuhudumiwa na mimi mimninao malaika wa eh, kunihudumia <laughs> mimi. mimi kila jumapili juma mwaka kwa mwaka Mwaka kwa mwaka. Mwezi, kwa mwezi. mwezi kwa mwezi siku kwa siku, siku, siku. napokea huduma ya malaika, malaika. je unafahamu yako maeneo ulitamani uwe na watu wa kukusaidia lakini unajua kwamba walikuwepo malaika wangeweza kwenda na wakafanya kirahisi sana oiks for atim anae sotihatev that woks fo you itaoi ais you chochote kinachofanyika kwa ajili yako kishirikina kuna saa kitaanza kufanyika kinyume na nawewe mwizi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu That's the mission, mission. inaweza kawa haionekani saa hizi mtu anaweza akawa anakuja kama rafiki lakini mission ni uharibifu inaweza ikaja kama anakuletea madiri kama unaona vitu vinaenda biashara zinaenda but in the end zinaendane sokweye a kwenye maombi yetu haya ya siku hizi tatu ambazo tunaomba kuna kitu ambacho siku ya alhamis alafu jana nikapita kidogo lakini leo nataka nirudi alhamis nikuchukulie kitu pale kitakachotusaidia kwenye maombi ya siku ya leo Are alhamis nilikuambia kwenye uso wa nchi wako watu ambao wanaishi kwa nature yani mazingira yaliyopo yanawapa ku na wao au na mazingira ya watu then vitu vinahitika kulingana na mazingira hayo bwana nasifiwe nikazungumza habari za mwanadamu kutolewa kwenye mavumbi nakumbuka nikasema kama tumetolewa kwenye mavumbi tukubaliane mavumbi yale au ardhi huwa ina kuna nyakati ardhi majani yote yamekauka lakini kuna wakati unapita kwenye ardhi majani yote ni green kulingana na bwana namaas manayake kama mwanadamu ataishia kuishi kama udongo na asipokubali staili mpya tulioletewa na kristo yesu ambayo amesema sisi hatujazaliwa tena kwa damu na nyama bali sisi tulioamini sisi tulioamini na iteis byevi inaanza kwa kuamini inaanza kwa kufanya nini watu wa mungu kwa kuamini vile tunavyoamini pale tunapoamini tunaacha kuwa watu tunaotegemea mazingira tunaacha kuwa watu wa kawaida then we those who are born by the maana yake hatua hii niliyochukua sijachukua hii hatua kwa sababu mazingira yamekubali ili hii hatua hii, hii. imezalishwa imezaliwa kwa neno then i spoke to you about revelation nikakwambia maendeleo yaliyotokea kwenye biblia hayakutokea au niseme civilization ya kwenye biblia haikuwa civilization born by the ideas and intelligence zilikuwa ni civilization born by the word wote waliopiga hatua kwenye bibilia hatua fulani kwenye bibilia waliopiga hatua za kimaisha za kifedha za kiuchumi za kiafya wote waliopiga hizo hatua mungu alikuwa anatuonyesha it is the word that makes them hakuna mahali popote ambapo walifanya kitu kwa sababu the the intelligence was was so so high high technology no walifanya kitu chochote walichokifanya because the word was there let us depend on the word tuliamini neno tulitegemee neno biblia haitaki kutufanya si twalokole au tuonekane watu wa dini anatupa style of life kwamba kuna aina fulani ya watu waliwahi kuishi kwenye uso wa nchi ambao hawakuishi kwa sababu mazingira yalikuwa mazuri ambao hawakufanikiwa kwa sababu walikuwa na mitaji ila walifanikiwa na kuendelea sana kwa sababu ndani yao ndani ya maisha yao kuna kitu kipya kilikuwa kwao kinaitwa neno la bwana mpaka mwanzo k n mbi bibia inasema mungu akamtokea ibrahim kwenye mwanzo knmb anamwambia toka wewe uende mpaka nchi nitakayokwambia halafu kukubariki nitakubariki halafu nitakufanya uwe taifa kubwa yes. na kulikuza jina lako nawe na uwe baraka nami na nitawabariki wa god is talking kwa hiyo hilo neno ineno anani mungu anaongea anaongeaanaongeajo mungu anaongea jina mungu anaongea so abraham hakuwa kwenye mission ya branding yaahi was not branding his name kama ambavyo sasa hivi tunafanya bidii ya kutafuta brand uh, specialists ili wa biashara zetu ili wa kazi zetu here is god. To abraham, i will make your name great is that not getithat so spiritually mungu ana namna ya kutu brand. Yes. Ma brand specialist by then abraham rhapa ajalipia mtu yoyote wa God can brand you. father. It is my turn. It is my turn. It is my turn. Brand me also. Brand me also. I remember in my life. Back in the days. Nilipoona mstari nilishanga sana mama. Nilisema angaaishia kusema kama nitakubariki. It could be okay. Lakini aliendelea kusema I will make your name great mm. Mm. so god is concerned with our name God mungu apendi vitu ambavyo your fame god love famous fame abraham it was not just for him wanting to be famous no he gave him fame so that he can do whatever he want to do so abraham namuona na ingia kwa mara ya kwanza nchi nzima inajua mpaka ikulu ya farao inapata tarifa. sio kwa sababu jamaa amesangaza kwamba ameingia no kuna uvumi fulani kuna fulani na vuma about him there is something that is iszi for him people just know him na hapo ulipokaa business watu wamelala chumbani boto them. I mean, them watu wamelala ndani ya vyumba vyao mungu anaweza kuwaongelesha about your wakati wengine wako wakob wanatafuta brand brand naombeni mnijibu sasa ni nini kwenye akili yako unachowaza mungu awezi kufanyanaoaniambe ji ii says he an do lthi mana ake the nayo kutafuta watu watua vitu vitubadndo zit sijui mtu anafanya jambo ili apate kiki in this life upande huu wa pili we dont do that the word of god has away us zinaweza zikapelekwa cv zaidi ya mia tra meomba kazi and then somehow, god anatia udambwidambwi kwenye jina lako they just like you they ukiwauliza sababu kubwa ya kuwapenda ni nini hivi siku moja mungu alipotaka kuwatoa wana wa israeli nchi ya misri mungu akamwambia musa hawa hawatatoka kinyonge nitawatoa na mali mengi one, This is my hisi nitawafanya kupata kibali mbele awa misri s hela ya watu wote waliomwamini mungu haiko kanisani haiko na walokole ndio maana ni ngumu mlokole kut biashara ya mlokole mwenzimu i donawaapaaih naye kanisanin enye badanew hela yote ya watoto wa mungu haiko na watoto wa mungu hela yako haiko humu ndani hela yako iko na wamisri uchumi wa watoto wa mungu haukujengwaga na watoto wa mungu wenyewe ulijengwa na wapagani Kuyo mungu anayaacha yale majamaa yafanye yoyote anachofanya yakusanya mahela yao watakusanya na kututatuta just for us kututatutaolausisi natega mingo unaweka biashara yako mahalip yanakuja kup mnaelewa mnachokisema kahapo mwenyewe umefungua kisaluni ategemea wapendo wataua kusapoti wanakuja kukopa amini. Our economy biblically kukopawezi aoueonomy biblicaly by the non biblically speaking mungu anamwambia musa mimi mungu nitawafanya hawa watu kupata kibali mbele ya yawamisri okay? na kwa sababu hiyokutoka sura kumi na kuanzia mstari wa kwanza bwana akamwambia musa mm-hmm. kutoka kumi na moja hiyo kuanzia mstari wa kwanza tuende bwana akamwambia musa mm-hmm. liko pigo moja bado liko pigo moja bado taaota uuyaaauu yaaamesha vimba sana amemvimbia mungu kinoma y yani kajionyesha yeye mwamba ameletewau kapangua kaletewa siikapanguamunguanaambia tulia this is my bado pigo moja na ilo pigo for your information so angels wanaweza ilopigowanaweza kuwaswagawa unafikiri majini na mashetani huwa yanafanyaje kazi yanawavaa watu au yanawapumbaza watu unakiona kitu ambacho kabisa ukihitaji nyumbani au unacho kingine kwa sababu mtu kupuliza, unanunua ukifika nyumbani hakina kazi jiulize vyote ulivyonunua vina nyumbani nakbkume ah, nacho kule nasikia naabi anafuga majini huyu ana majini yake huyu jamani noma anauza vibaya mno unafiiii watnatupa tu mzigopa ukiangalia namna hii unaza- okay. naea nakufikirishamti wa ujuzi wa mema na mabaya wakati am na mke wake wako bustalikuweo ulikuwa upo mpaka siku noka alipokuja akawaambia mungu anajua mkila amta kufa then bibihivi akafunuliwa macho eva ndo hapo akaona mti kwa chakula lakini siku zote anapita the unatamanikawat kai unaongea na jamaa namna hii the moment umempa chance kuongea tu wadudu waduduwamekuv unaanza kuloa umejaa wa mfukoni wa, wawa mtu anaoa mke wake sawa miaka kumi miaka ishirini ndani ya ndoa wanakaa e anatokea tu binti ofisini kwake ambaye hajasoma kama mke wake ambaye hana elimu kama mke wake na wala hajakaa vizuri kama mke wake ni niatu yuko fis jamaa kalewa haelewi kwamba ana watoto haelewi kwamba ana familia hajali hata yake yani anasema hivi kama unaondoka ondoka anafukuza mke wake nyumbani just for the maid nyumbanimwai kusikia wale wa jamaa ambao wanakaa na watu ndani halafu baada ya miaka kumi miaka nane miaka tisa anakuja dada wa kazi the home. dada anamnyanganya mama mwenye nyumba nyumba yake na shule yake na digri zake kichwani dada ana s zake dada ametoka tungunya huko pwankasuka kuja pwankasuka huko mfiiriufiirisu kamepangwa kamejazwa kamekokiwa vitu kamefika pale baba mwenye nyumba haelewi wazee wanamkalisha chini wa mama dada zake wanamuuliza kakaa anaendeshwa kama mbuzi yani majini now you majinin know. anakuja sasa analia dada msomi sasa msomi wa chuo kikuu cha <laughs> analia sasa unasikia machozi yakeoth this his is not oithis isspiritualsomtie is is i wi ispend he ho month tchi pthins ti is tieo this war is not logical it dos make sens amna ndugu waivo mi nishawai kupataga ndugu zangu wa namna hiyo na kitu ulichokiacha na kitu unachoondoka nacho anamambia ah! Alabia... mimi na wewe tunaheshimiana kaka tunaheshimiana na sijawahi kukuingilia mambo ya mahusiano yako niache pasta a mi sio pasta we pasta endelea a so, ukicheki mzee unajiuliza blaza pale amefuata nini kiuno akipo kalio halipo macho hayapo nini umbile halipo rangi haipo yani ni kitu tu fulani kimetokea huko mwaka sukusu kimepikwa na shangazi yake na bibi yake kimevaa vitu vyake baba mwenye nyumba alipopita tu upepo tu ule ulitosha kabisa kumvuruga mzee na ni profesa wa chuo kikuu It is not logical kwa maana kushindana kwetu sisi k tafuta e yaa aek unaanza dada wa da watu unaanza kuangaika labda nitafute dawa mpya labda nitafute kipodozi kipya labda niende huyo shida yake sio unene wala sio uembamba kuna mzigo umekamatwa huko anavutwa anavutwa anavutwa kama imo imo tuumeshasikia mjini hapa watu naa na watu likutafuta nyota umesikia mtu anaenda kwa mganga wake anaambiwa hivi tafuta mwanamke aliyezariwa tareheh mwezi huu siku hii au tafuta mwanamke ambaye yuko hivi yuko hivi tu anapewa wee unadhania unapiga story na mtu kumbe mtu anafanya stadi aya lif anadaa kujua itafanania ile kitu ndiyopewa karavaf utapewa kaharia utaendesha na kanyumba utapangiwa lakini jamaa anatafuta msukule wake mwenyewe unaona umemwweka mkononi <laughs> unakula dada kumbewaliwa naomba niwafikirishe kuna vitu ambavyo vinawatokea baadhi yenu humu ndani ambavyo hata nyinyi hamuwezi kuelewa kwa mfano kuna watu nyinyi humu ndani hamjawahi kwenda kwa mganga wa kenyeji jawe kutumia ushirikina hamjasoma kiivyo lakini yukama huyu hajasoma hajaenda kokote hatumii dawa hatumii chochote manaake ii they, have, they, are, they, they can study you. na akasema mm, watuwanaanza kufanya mawindo hmm atukuzwe mungu asiyetutoa sisi kuwa mawindo ya adui zetu manake tunawindwa mchana na usiku tu mmoja kusema mahali mimi sihitaji chochote yni chochote miaanaicho kichwa tu don't give me anything give me that b if i can get that im mdon kahaba hmm? ni shimo refu na anasema ameangusha wafalme na majeshi mmoja alikuwa mmoja kwenye nchi kings are losing is areiioo And killing kings. They are losing it. Do you know Prince Williams? He is a prepared king. Yes. So a king is not becoming a king in the day of king. A kingdom is by birth. In a kingship is by birth. manake watu kuna vitu wanazaliwa navyo hi the uh, tuendele na hela kwanza nao unashangaa watu wamemtupia huyu jamaa kitu amweleu yani mashanga mungu wangu nini kimemtokea huyu n inase wewe you are the spouse wee labda ndo mke au ndo mume alashanga uelewi nini kinaendelea kwenye maisha ya mwenzi wakobibia nasema vita vyetu up the standard nyanyua ya vita so na wewe kwa sababu wamekujia kwa kwa sababu vitu ambavyo mem kitu chochote ambacho hakieleweki eh, hakieleweki Eh, ia hakieleweki reasonably hakieleweki hakielewekisiaendelee kutafuta shida na, na mawifi tumemwambia tume, tume na sisi tumemshauri sasa tutafanyeje w kama si, na ambao akutakisiondokebukakutanamawiambao <laughs> unaenda kwa mamaki, unalia, mama ake okay, unalia aambia mwanangu yule ni kijana wangu mimi unafikiria nayo yapitia nayapenda siyapendi ila sitaki kumuudhi nami namtegemea anipe ugali mama amekabwako hana lakuongeavita hey, vyetu sisi si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka juu ya jeshi la pepo abaya katika ulimwengu wals so unapoingia hata kama unamjua jina yake anaitwa hafidhina <laughs> usiangaike naye yeye sema bwana yesu naachilia jeshi la malaika wako majini na mapepo yayoko nyuma yake napiga yes. kwa jina la yesu malaika wako aingie wa kazini napiga kila pepo nyuma yake yes. tatizo sasa devu, anachokifanya anaku unaanza mtu kumwmtuakwendahta katikati ya watu apigania na dada apigania ddpiganiaigaa mbele za watu napigana mara unatumia na mameseji unatukana wana kutoa kwenye ulokole yaani mdogo mdogo mnaanza vijembe kuchambana amenitukana ah, mimi subiri imeoneshambbadanisasa hey, hey, hey. usiniihhetai mwenyee anakuchoaiahuo mesha siku nyingi sana spiritual people, klasiku, be spiritual kila siku sio kwa sababu nataka mjaeuu ndaniabu no. kuna vitu vingine havielezeki unanielezeaje mimi yakobo amebarikiwa na baba yake amebarikiwa na baba yake and then ameingia utumani kama! Yani, kama linafanya kazi miaka miaasmiaasamwanamke na huyo mwanamke ee limfanyia kazi kadanganihalalamiki ntafanyiatena sa nyinginethe fahwas i rom the little girl na baba alijua the the not in, in, the star is in the so i theoeo tosoyo anajua ni mapenzi tu Kumbe baba ameweka mtego kaweka mtego niliwaambia hapa juzi na nikashindwa kumaliza kwa sababu ya muda niliwaambia ukitaka kujua kwamba recho hakuwa mlokole alichukua na miungu ya baba yake kwahionakeyenikashirikina yeah. baba yake anakuja kufuatilia miungu yake anauliza jamani natafuta miungu yangu binasema recho akaficha miungu yake chini akaikalia now women you know very well ukikaa chini namna hii alafu unaficha kitu maanaake yuae putting it right at the mlango wa uzazi si sindio sawa nao alipoulizwa tunataka kutafuta miungo sasa jamani i siwezi kusimama nimepatwa na mambo ya kike ile neno mambo ya kike alikua anazungumzia naelewa how do you connect menstruation period with gods obvious angekuwa hakuwa kwenye siku zake yakobo angemwambia you are my wife you youelya you are not in your days kwahio truly speaking she was not l alikuwa kwenye siku zake ni damu inatoka and gods are there yakobo akasema kama kuna mtu yoyote amehusika na afe tafuta miungu yako not knowing. by this time rech ameshaa yusufu yakobo hakuawaeh hakuuawa na mungu miungu ya babaake pale pale ulipoificha hapo hapo alikufa siku anajifungua mtoto anatoka yeye anakataro thei ofo ya maisha ya yakobo yalivyoliwa kwa sababu ya huyo mwanamke ya muda ya yakobo aliyopoteza kwa sababu ya huyo mwanamke at the ya mungu ambavyo hakuruhusu hata huyo mama avuke upande wa pili biblia ndo inasema hivi mungu alifunga tumbo la recho kwa sababu yakobo alimpenda sana recho kuliko God is the fight so in the other words mungu akusema yakobo wa huyu mungu akumwambia so, yakobo alienda na ufahamu wake na macho yake alipendezwa macho du you know katika watoto wa recho alizaa wawili tu sawa so, du you yukno kwenye israeli hakuna kabila naitwa kabila ya yusuf namn yusuf baadaye ndo alikuja kuzaa watoto wawili halafu akatokea efraimmaas hizo ndo kabila lain there is no tribe of joseph ose Why? something was not ok with the lady so god was go mm -mm. mm -mm. now yakobo anaingia kwenye nyumba ya labani jamani mshirikina anabudu miungu mingine Uh, unaweza ukasema hivi ukaemahimeandikwa kwamba labani alikuwa mshirikina acha utoto ukisoma biblia vizuri every detail, but you have to see in hidden information anapokwambia alikuwa anaabudu miungu Obviously, ni mshirikina huyosidio hivi yes. labani akawa mchawi now read for me the story soma wakati yakobo anabarikiwa yaani una mawazo sikiliza sikiituliandakupa <laughs> za kutokea ana sema amina sema mungu mi nakushukuru mapema kabisa mwanzo wa mwaka unanipanga na nitatoboa tu mwaka huu twende mwanzo sura ya ishiri mm-hmm. na saba kwanzia mstari wa ishiri yes. na nne e akamuuliza wewe ndiwe kweli mwanangu esau akasema ndimi akasema niletee nilete karibu nami nipate kula mawindo ya mwanangu ili roho yangu ikubariki Mm-hmm. akamsogezea karibu naye akala kisha akamletea mvinyo akanywa mm-hmm. isaka baba yake akamwambia njo karibu sasa ukanibusu mwanangu mm-hmm. akakaribia akambusu naye akasikia harufu ya mavazi yake akambariki akasema mm-hmm. tazama harufu ya mwanangu ai ni kama alivosikia tu harufu yes. vizuri ningekuwa na mda au ningekuwa ni huduma yangu ikuwa ni hizi huduma za manabii na nini na mitume na nini ningewafundisha the secret asabu mi ni mchungaji najikita kwenye hale yanayo niusu akakaribia akambusu ah. naye akasikia harufu ya mavazi yake akasikia harufu ya jasho aisiia haufu ya, aka ya mavazibakambariki so akasemaaie aka <laughs> <laughs> <laughs> tazama harufu ya mwanangu ni kama harufu ya shamba alilolibariki bwanau aya wale ambao hawana ufahamu wa historia hii ya ukoo wetu wa ibrahimu isaka na yakobo wayniwape historia kidogo huyu baba wakati anamwambia mtoto wake haya maneno hakuwa maskini this guy was filthy rich and yet instead ya kumwandikia mtoto wake will the thing he left the son with was a blessing na you should know kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama baba alijua nikimwachia huyu mali za kawaida atoboi kuna kitu mimi nikirithi kutoka kwa baba kumbuka mungu alimwambia abraham nitakubariki wewe na uzao wako na uzao baada ya uzao wako manake kwahio baraka haifi kama baraka haifi manaake baraka ni rohobaraka afag baraka ni roho kuna wengine hapa mnatembelea baraka za bibi zenu aliwai kufanya jambo fulani miaka hiyo kile kitu wajukuu wa zake Daudi, alifanyaga gano na jonathan akamwambia hivi mungu wako atakuwa mungu wangu chakula changu kitakuwa chakula chako asemahivi kukawa na vita kwa muda mrefu kati ya nyumba ya daudi na nyumba ya sauli the house of Saul weaker and weaker and weaker. And the h daudi akachukua nchi alipochukua nchi biblia bibinasem ukoo wa sauri wote ukawa unapukutika moja baada mwngine moja baaday mwingine then daudi akauliza time akasema je hakuna mtu yoyote aliyebaki kwenye nyumba ya sauli au ya yonathan nimtendee wema kwa sababu ya kile nilichomwapia baba yake wakamwambia na katoto kamoja kamebaki ambako kamekuwa kalemavu kwa sababu ya vita anaitwa akasema kijana anaingia ndani ya nyumba Not because he fought, no, because of the blessing the father signed the contract. What you do now, it matters a lot for your generation. Hello? Amen. Now, just for the purpose of those who are uh, not aware of the things, eh? ikawa njaa katika nchi hiyo mbali na ile njaa iliyokuwa siku za ibrahim kumbuka isaka ni mtoto wa nanea okay? isaka akamwendea bimeleki mfalme wa, wa filisti huko gerari bwana akamtokea asema bwana akamtokea bo mwaka huu bwana atakutokea <laughs> na atakuletea majawabu majawabuakamtokea akamwambia ka usishuke misri msri katika nchi hii ninayokuambia Ka ugenini katika nchi hiyo nami nitakuwa pamoja nawe na kubariki na nitkupwe nitakupa wewe na uzao wako nchi hizi zote mstari uh, unaofuata nasema nitakifanya imara kiapo nilichomwapia ibrahim baba yako na nitazidisha uzao wako kama nyota za mbinguni na nitawapa uzao wako nchi hizi zote na katika uzao wako mataifa watajibarikia kwa sababu ibrahim alisikia sauti yangu with other men of these days, ni ule uwezo wake wa kuisikia sauti ya mungu sema bwana yesu, yesu? yesu. nisaidie mwaka huu mwaka. nijue kupambanua sauti yako sema maneno ha bwana, bwana yesu nisaidie mwaka huu ni jue kupambanua sauti yako, sauti yako. I'm up. anasema nitazidisha uzao wako kama nyota za ndani saa kwa sababu ibrahimu aliisikia sauti yangu akayahifadhi maagizo yangu na amri zangu na hukumu zangu na sheria zangu isaka akakaa katika gerar hakukaa kwa sababu plan yake so life, not just ndio maana hata tukipanga mipango anasema hivi mkabizi bwana njia zako naye atayanyosha mapito yako kao kama kuna njia zako ilizozichagua mwaka huu zitapinda mungu anasema anasemaivi mkabizi yeye ili akunyooshe hii sio hii sawa hii sio hii sawa hatushindi kwa sababu tunapanga mipango vizuri tunashinda kwa sababu macho ya mungu yanazilinda hatua zetu huyu jamaa anakaa gerari je alikaa girari kwa sababu kuna fursa kumbuka kulikuwa kuna njaa mungu anamwambia akae nchi ya njaa nimekwambia hivi civilization ya kwenye bibilia yote haijafanyika kwa sababu watu walizivumbua fursa no watu walifanikiwa kwa sababu walisikia walisikia nataka mwaka huu mungu akupe neema akusaidie your hearing level ya kumsikia en h yu u akikuongoza akikuongoza hautakwama hautakwama sema hauta kwa kwa sema kwa sauti akiniongoza sitakwama sitakwama akiniongoza sita sema tena t kwamaakiniongozaakiniongoza anasema huyu bwana alipokaa kwenye nchi ya gerari ona alichokuwa mungu munguabia niko pamoja nawe kwenye nchi kwao mungu akikwambia jambo fanya nenda ingia hapa toka hapa hakupeleki tu na sauti yake na yeye yuko hapo kulinda mradi wake Amen. Hello? And then, anaendelea isaka akakaa katika gerari watu wa mahali pale wakamuuliza habari za mkewe akasema ni ndugu yake mstari dmstariwa12 Saka, akapanda mbegu katika nchi il mm-hmm. akapata mwaka ule vipimo kwa kimoja bwana akambariki na mtu huyu akawa mkuu akawaaialipoingia palliuwwaiabmeikio no? huyu akawa mkuu lakini pale alikuwa kawaida ila kwa sababu neno mungu akawa mtu gani ganialkfa i alikuwa mkuu alafu katika ule ukuu akazidi kustawi hata akawa mkuu sana umeona mchakato wetu mwaka huu tutakuwa wakuu halafu tutazidi kustawi halafu tutakuwa wakuu sana kuna watu mnaanzisha biashara mwaka huu itakuwa kuu alafu itastawi halafu itakuwa kuu sana kuna watu mnaanzisha miradi mwaka huu yes. itakuwa mikuu halafu yes. itastawi halafu jeniwaulize swali alitafuta mtaalamu wa hizo kazi za kutafuta mtaalamu wa branding wafanye ambao mungu ana sisi wenye mungu let god brand us aanaeza kutangaza biasharayako bila kumliahelayoyoteimatangazouu akiingiia mradi wakouiiimatangazoaamungu akiingiia mradiwako uiii matangazo when god is with you favor will you watu ndo watachukua kazi yako wataitangaza huko hukoa hata wasiokupenda wanatakiwa wakutumikia wakiwa hawakupendi nwananuna yani, huku wanakuhudumia anacho kisema eh? yaani kwa kweli silipendi ila wachatu nilipelekea mzigo wakeeonp baba alikuwa tajiri yes. hmm? yes. meona mstari wa ishi, wa, wa sura ishiri na saba mstari wa kwanza anasema macho yake yakapofuka alikuwa haoni sawa yes. tazama akamwita mwanaye wa kwanza akamwambia mwanangu naye akamwitikia mimi hapa akasema tazama mimi sasa nimekuwa mzee wala sijui siku ya kufa kwangu basi nakuomba chukua mata yako na podo lako na upinde wako ukaende nyikani ukaniwindie mawindo ukanifanyie chakula kitamu namna ile niipendayo ot chakula kitamu nimetaja tengenezataa eiskaaikaiia mhichanaea mm. <laughs> chakula kitamu namna ile niipendayo ukaniletee nile alafu angalia kinachofuata nikishakula roho yangu sio mwili roho yangu ifanye nini kwa maana kushindana kwetu sisi so mwanangu meniona mii nimefanikiwa sana kuna kitu kimepachikwa kwenye roho yangu ambacho hicho mimi tu naweza kukichomoa kukiweka ndani ya mtu mwingine haya madudedude majumba unayoyaona wanyama unaoaona sio ishu wewe mama yake yakobo akasikia akamwambia ba, baba yako he is about to bless your ngiadb kachinjwa ikatengenezwa sasa anayejua namna nzuri ipendayo ni nani? Eh, mama yake ba. baba pale akaanza haoni haoni hanmgeoki kambia udhaifu wa mtu mwenye baraka, baraka. ndio advantage yako udhaifu wa yakobo ulikuwa nini ii eh? macho a ndoulikuwa mtu aa yakobo imagine isaka angekuwa anaona yakobo angebarikiwa so you see There is something eisomti in the life of the man who is isna inaposema e sizungumzi tu utumbo hapa nazungumzia e kwa maana nimeangalia labda kwenye huduma nimeona this pp anot do this butthis idonimeangalia nyumbani kwetu nimeona mama angu, hawezi tena kuinama kupika ila anahitaji jiko la kusimama narudia udhaifu wa mtu mwenye baraka ndio advantage ya mbarikia jamaa alikuwa haoni isaka, listen hey, I'm giving you life here udhaifu wa mtu mwenye baraka ndio advantage yako. Nuhu alikuwa uchi nakumbuka mtoto mdogo akamcheka alipomcheka udhaifu wa mtu mwenye baraka ndio advantage yake wakubwa wakafanyeji wakaja wakamfunika walipomfunika eti akasema hiv kwa sababu hiyo naabarikiwe y naabarikiwe ilaham kwa kuwa umeuona uchi wangu na ulanii na umeucheka hishi sio kuona kwa sababu hata wale waliomfunika waliuona omfunikawenyeweanikuulize swalinaomba <laughs> niezie mtandia wako mejifunika njo mgtimgitishik huko baba yetu aliyoko uchi ni hii saasawa tutoke hukudogo amekuja Oya mzee wenu kajianika you yes. That's what they do, That's what they do. Abu, alafange mfunika, alafange kwa sababu angeliona alafu angemfunika alafu angepita mzee angekuwa salama na dogo angebarikiwa biia zvinuhu alipolevuka kwenye ulevi wake akajua mwanaye mdogo amemcheka najiuliza swali alijuaje na akuambiwa na mtu atu alipolevuka ko hao watu wenye baraka kuna time wanakuwa kama walevi unawacheka tatizo mzee unalewa sana wakilevuka kwenye ulevi wanasema hivunantukana mimi nilikusikia unantukana mimi kwa sababu tu ya kile ichok huyu mzee malaya sana bana anazaa ovyo oh wewe mambo ya baba babako na mama mamako yanakuusuvia mdugu wane wajiva na uchungu subiri la kwako subiri lako la subiri la kwako ndo utakuwa na uchungu plus plus. ila mzee v upofu huyu baba inawezekana amejisababishia kabisa kwa sababu baba ake, abraham hakuwa hakuwakwa kipofu inawezekana upofu akajisababishia na nikwambie sasa changamoto ya kila aliyebeba baraka anao udhaifu ambao unaonekana kwa macho yakobo bibi anasema siku anabarikiwa malaika ilibidi kwanza amnganganie walipigana usiku kucha kuchahiyo nitaelezea kesho walipigana usiku kucha baadaye malaika alipoona hawezi kuachiwa akamtengua uvungu ni eneo uvunguwapaap akalitenganisha kacha uwezi kutembea o yakobo akawa anachechemea namna hii o ukimwona yakobo anachechemea anahecheme eh, huu mze nasi alipita wape wazee wengine wakatuliaga nyumbani wakati wewe unaona mchechemeo wa yakobo yakobo ukimuuliza niambie kuhusu mchechemeo wako atakwambia hii ndio baraka yangu this is the story of my blessing i fought with an angel he broke my leg and he left me with a blessing ablessing wewe unauona udhaifu yakobo anachokiona anaiona baraka yake They are not competent for our advantage. Amen. <laughs> for our advantage it is our advantage. I remember the day my pastor when he was not okay. Kati mzima, vizuri. And everybody was following him in his, in his office. Very loving dad. But the day he needed people, I told myself ministry can wait. People can wait. Four good weeks and two months left everything to spend time with him. Always there. Always there. physically and financially the weakness of the blesser is for your advantage it was my moment of covering him up unamwangalira kuja <laughs> so mmoja anakuja na story mwanangu mmesikia mmemuona mzee wenu alivyo mlevi mmeona huyu mzee atakuja kutumbua amekaa uchi kaka zake aiza no yuko wapi yuko unani huko abrna ni yule pale tund tukamfunk tufanya sisi hatujaona tnd sau zahiv waligeuka kinyumanyuma wakaenda nyumanyuma tumeweza kumfunika so tukubaliane waliangalia direction walijua yuko wapi walijua wamelala wapi anthen wakalenga wakalenga ante wakaenda, wakaenda wakaenda wakaenda wakafanya hivi pap wakafunika alafu wakaondoka hata kumwamsha hawakumwamsha hawakutaka hata baba ajue kwamba baba nimekufunika sio sisi ndo tumelipa bili zake leo hii watu wakisaidia watu, watumishi watu, wa mungu wakiwapa hela wakifanya duiassi unaona ilegari anaoendesha ndo ile... s yes, watu wa munguniwambia hivi tunapigana vita nyingi ambazo hazionekani hazionekanhtunapigana vita vi nyingi ambazo hazionekani kwa macho so we need a lot of ambazo pia hazionekani kwa macho on n side yes. kile kile ambacho mama yako anakukera nacho nachohat tmwaelewewazaz Ah, smnamjuaaahntutulinthisio si ah, ah. endo mvumbo wa maovu ya familia ukaone sifapua imenyooka hivi wengine baba zenu wanakuja wanawafungukia vitu vizito mnajifanya mnasusa mnaondoka nyumbani sio sobabangu narudia the weakness of the blesse is the advantage of the blesse anakuja huyu baba akiwa kipofu haoni hmm? yes. akiwa haoni yakobo anamletea chakula msikilize mzee anachosema hivi anasema hivi sauti sauti ni ya yakobo lakini ngozi nimepapasa ni ya esau freshi wewe ni kuulize swahi hivi kuna mtu ana ngozi kama ya mbuzi kuna mtu ana ngozi kama ya kondoo baba alijua nimechezewa mchezo kabisa lakini hapa kwa sababu imeshataguliwa chakula kimeshakuja mezani angekuwa anaona nawauliza swali angekuwa anaona isaka yakobo angetoboaso hee paulo anasema hivi nilipokuwa na mahitaji yangu nyinyi mlitokea anasema ingawa sisi tunaonekana ni maskini lakini tunawatajirisha wengi ni kama watu tusio na furaha masaa yote lakini tunayo furaha na tunawafanya wengi kuwa na furaha maana yake nii mkimwona paulo hana furaha msiseme no, he, for o ukimona paulo anahela sio kwamba anaweza wa kufanya biashara no hiis spending most of time looking for theansers for others so look at the things unazoziona i think i can do this Cover the gap. Cover the, the gaps thisthethea vei ae youindakopa story nyingine ndogo fupi ambayo na hii lakini <laughs> ihui mnamkumbuka rahabu kahaba mnamkumbuka walikwenda wapelelezi wangapi wawili sawa yes. walipofika pale biinasema hivi wanajeshi wa nchi yake na mfalme wakajua kwamba wa, kuna wayahudi mle ndani walipojua bibi na hivi wakaingia waka mle ndani rahabu anaulizwa tumewaona wayahudi wawili wameingia humu ndani ni kama mt anasema hivi mimi ni kaaba sawa lakini naiua saa yawnwanwaeubwaonyeshi walikuja ndio lakini wamehukia palekmbizeni wafuateni naweekana wanaaribia atizaaangawatuw the the weakness of mb walikuwa ni wapelelezi waliotumwa kwa mshen ya kimungu lakini walihitaji mwanadamu mwenye akili ya kawaida mwenye uwezo wa kuwakava ili watoboe hey, <laughs> <laughs> kwa sababu rahabu angeamua kusema useahv wako hapo juu unajua ju mbacho kingetokea nafikiri mungu angeshindwa kuwaingiza eriko wangeingia wangekuwa wangeku tu watu wawili lakini watu watuwote wangeingia ila swali angepona Do you know vile alivyo wakava wale wale wajamaa wakaingia a ya kiagano wakasema kwa kuwa umetulinda sisi tuna kwa mungu wetu hautakufa akamwambia akamambiasio mii peke yangu nina baba nina mama na ndugu zangu ni kama unajiona hatakamaunajinani moihio oor yooi and ofbehbe there be rba bibasea hivi mwishoni wale wajamaa wawili wakapitia dirishani walichomwambia rahabu dirisha hili hili unalotupitishia weka kamba manaake ni sadaka hii hii uliyoitoa tutaitumia hiihii kukuokolea <coughs> ile kamba ikuwekwa pengine walimwambia hvi kamba hii uliotusushia usiitoe imaji asingewatoa watoa na kamba walimwambia nyumba ya rahabu ilikuwa ukutani ili kukuonyesha mungu ni mnoma ukuta wa wairiko wote ulianguka ila alipoangalia kamba <laughs> akakumbuka ile nyumba haikubomolewa na ni nyumba ya kahaba ambaye mji mzima mmemwita malaya muuni hafai kahaba peke yake mji mzima anapona halafu nyinyi mloajifanya masenti wote mapanga wote mmekula kichapo wote There was one person who knew how to cover the cv narudia tena tunapigana vita nyingi ambazo sio za kibinadamu maadui zetu anatumia kila njia ya wovu so we should also be smart in our moving kujua kimungu na sisi how do we win our war we must really wior ithishou ninaamini mungu anakuhudumia hapo ulipo ninaamini kuna maarifa yameingia ndani yako leo ninaamini kuna hekima umeipata leo Amen. na usiogope nitakuombea rehema mbele za mungu hata kama kuna namna yoyote uli of you. A who was to bless you. mungu mwenye rehema atakurehemu leo kwa jina la yesu nasema atakurehemu leo kwa jina la yesu nasema tena atakurehemu leo kwa jina la yesu tatizo la mungu mungumbia tatizo la mungu hakuweka baraka mbinguni zikanasa ameweka kwa wanadamu wa kawaida wakati mwingine wana maudhi wakati mwingine wana madhaifu wakati mwingine wana boa lakini ndo wana mzigo kusema hivi kipofu anibariki mimi kwani mimisijibariki akaona kwanza you can say kwanzaaanatuambiaje ah, kwamba mungu atatupa baraka atatuinua atatufanikisha alafu hapo hapo anatuambia anataka hela ukumbi the man was blind and yet his spirit anamwambia haya madude niliyomiliki mimi hizi sio ishu ila nina kitu rohoni ambacho kina baraka ndiyo maana mungu aliwambia wana wa israeli the moment you waae th ninamtanguliza malaika aende mbele yako akupeleke mahali pale nilipokuandalia na yakobo baada ya kubarikiwa alipobarikiwa sura inayofuata anabarikiwa baraka ya pili na baba yake hii ni baraka ya kuagana naye wakati anamwaga naambia mzee aenda kutafuta sasa maisha baba ke anambariki tena lbwb ya kwanza h ili anamwambia isak anamwambia sau kwamba nimeshabariki na nikibariki nime kumnyang'anya hairudi hiyo anakuja kumwaga mara ya pili sasa vizuri anaambia mzee naondoka naomba unibariki anamwambia hivi ukawe bwana wa ndugu zako ndugu za mama yako wakutumikie anafika kule sasa na baraka yake njiani analala usingizi mahali panaitwa bethel right anaona mlango wa mbinguni usiku akiwa amelala kwenye ndoto malaika wanapanda na kushuka malaika wanapanda na kushuka betheli alipolala ndipo abraham alipojenga madhabau like nitamtanguliza malaika aende mbele yako akupeleke mpaka mahali nilipokuandalia kuna watu mwaka huu vitu vitawatokea kama coincidence hata kama malaika wako hayuko active kiasi gani yes. malaika wangu mimi mtumishi wa bwana yes. yuko kukusaidia Amen. ili ayathibitishe haya maneno yes. hata mungu asipotumia malaika wako yes. atatumia malaika wangu kwa jina la yesu yakobo akasema w wow! w wow! nimeona kumbe hapa kuna mlango wa mungu bwana alikuwepo hapa And i didnt know akachukua jiwe alafu akachukua na nguzo akaisimamisha akamwaga mafuta akasema bwana ukinibariki mimi ukanipa mkate nile jamaa akuwa na vitu vingi I know one guy in Arusha, one of my sons. I say, if God, if God can just give me 30,000 per day, only 30,000, I will serve him for the rest of my life. This guy knows him. I tend to hide my people sometimes. That man, he is owning things he is owning hardwares he is owning stuffs right now he is a millionaire of houses he is blessed everywhere <laughs> can i tell you a funny story can i tell you a funny story can i tell you a funny story yeah. half of the cost New Year Eve Arusha. He gave it out from his pocket, wow. and it was beyond seventy something million. And just one human being is covering the cost. For fun, and afra baby, Baba, nispo fa nyiivi. me na marboro. Do you remember? And na marboro apa, and my life is blessed now. Let me save God. Let me god Government respects him people respect him people everything is working sio kwamba yeye ni niamenyooka asilimia anamjua mungu I'm not talking about njia zilizonyooka kwamba anapatia kila kitu narudia tena anamjua mungu anatafuta aliyembarikimuuanatau kwenye maisha yetu mungu anataftatuikgunisha e yua youop yusa ii najua hakuna hata chembe ya mkono wangu uliofanya haya isa his is u ndio maana naomba kama kicha nalia mbele zake kama kichay najua asipoingiaga yee kwenye sho mi ni mbwa tu boya tu sina ishu ni mkaratasi tu mekaa hapo aunaishuoyote but when s i theop hegoig to beao weiio thepm anageu uondoanageuka kuwa, kuwa imba mungu akiwepo ndani yesu anaitwa kondoo wa machinjoni hapo hapo anaitwa simba wa kabila Why? God is there. Kondo, kondo. You can turn into be a aioneo yes. the o jeova yes. the e o i your yale malimbuko sio sadaka ya mchango narudia tena malimbuko ni kwamba i ii you over everything i am my need sir thimds ndio maana na nayeye anatoa ahadi umeona ukitoa sadaka ya limbuko sio kwamba anakupa hela anasema nakupa malaika manayake nikupa malaika ni zaidi ya hela utahitaji mlango mahali fulani malaika anakutangulia mbele atakufungulia yes. do you remember the story of peter alipokuwa gerezani aliyemwamsha kutoka gerezani ni nani nini kilicho tokea mageti alikuwa amefungwa kuyafungua malaika alitangulia mbele every place aliposogea kwenye geti yalifunguka yenyewe yalifunguka yenyewe yalifunguka yenyewe ninakutamkia mwaka huu kwa jina la yesu Amen huyu malaika tunayemnena mahali hapa yes. katika jina la yesu Amen. kila utakapoenda yes. mageti aliyokufungukia yes. mageti aliyofunga miaka yote iliyopita yatakufungukia yes. kwa jina la yesu Amen. nasema yatakufungukia kwa jina la yesu Amen. sema bwana yesu mtume tena yule, yule malaika aende mbele yangu, aende mbele yangu. mageti anifungukie ya ya kwa jina la yesu wanaotumia majini wastutishe mjini wakati wanaendaa majini sii tunaenda na malaika mwenye upanga akijichanganya mtu amekula kisampondo wamezunguka askari vikosi vinne vinne mwamba amelala malaika anamshtuakwanza malaika ana uwezo wa kukwamshakilauliolal mahali pote ulipozembea malaika apicha apa umezembea amka apa umezembea amka apa umezembea amka eneo hili ndio umezembea amka eneo hili ndo umezembea petro alipolala malaika akampiga ubavuni hoya amka jamaa akaamka alipoamka iz akawa anaona kama maono kuna vitu vitawatokea kwenye maisha yenu unasemahivi naota naona sawasawakika yes. oh, jina la yesu yes. nasema kwa jina la yesu kristo kuna watu vitu vitawatokea mtakuwa mtakuwa kama Amen. Mta kama mtakua kaa Today, morning, brother, morning of today. The man called me in his house. After a long conversation, he told me, I want you to be one of my sons. I've wrote something for you. I never worked for. I have never done. I feel like crying. I've never done anything. It's not that I'm the best preacher than all. It's not that I'm doing the best than all. But I know one thing. And I'm I was with my blood brother. You could. With my driver. The man told me. I'm going to give you this. You will bear my name. My son name. You will bear it. This belongs to you. Let's meet tomorrow with the lawyers. We finish it up. So tomorrow morning. I will be signing contracts. <laughs> I know the goal that I'm talking about. Yes. So I'm being flash issues. No. No people, no other people, they work so hard to make people come into their congregation. Guys, ask me and I will tell you, what did I do to deserve all this? This is the hand of the Lord. This is the hand of the Lord. I will never claim anywhere that I'm the best preacher in the world. Never. There is no best preacher, there is the best God backing a lazy preacher. are happening in my life no, no, no please let's go slow about this are you sure are you sure imagine you are just coming home and you are chilling your wife please babe, this is this is what the guy said please are you sure you are going to be safe are you sure you are going to be okay no, no, no, relax we didn't work for this God gave us there are vitu who will leave their house nasema kuna watu mmekaa na magonjwa miaka mingi sana mtapona naota na, na nimepona kweli yes. mtapewa majibu na madaktari wakiwaambia mmepokea uponyaji utaletewa ile jambo la mahakamani watakuambia kesi imefutwa utaletewa jambo fulani utaambia umeshinda umeshindaeu kama unaamini sema amina kubwa It is working for some of us. I'm a testimony. Mungu juwa Kama na anajua. Mungu juwa. My blood brother is there. I'm not speaking lie, I'm speaking the truth. Things are happening, guys. This God that I'm serving. Yes. ninaomba mbele za mungu kwa jina la yesu akutumie malaika wake akutumie malaika wake mari popote walipotumia mashetani na majini yes. malaika wake waingie kazini wapasue hizo kuta wafungue hiyo milango Amen. in the mighty name of of jesus Amen. there are some of us are some us not god we are looking for anything Ah, hatuzikimbii dhambi kwa sababu tunatafuta kumfurahisha mungu atubariki no, like, yes. so mungu natamani ya hiyo leve anakupa vitu na maisha mazuri kiasi kwamba unaiangalia dhambi na unaangalia madili ya mungu unasema no unasemano inot eauyou want to go to oo twanakutokee mwaaema waanakutokee mwaka hautndeand ndio mungu wetu wakati wengine wanasoma miezi wanapiga ramli wanatumia mizizi na miti aliyeviumba hivyo vitu yuko ndani yetu uhakuna uchawi wala uganga utakaofanikiwa juu yakoma kuna uchai walauganga utakfanikiwa juu yakonasema hakuna uchawi wala uganga utakfanikiwa juu yako kuanzia mwezi unaokuja mpaka mwezi wa mwisho wa mwaka huu yes. utafanikiwa unapoingia utafanikiwa unapotafanikiwa unaoingia utafanikiwa unapotoka una malaika hawafi wanaitwa roho watumikao yes. kama hao malaika nimeubiri habari zao na wamesikia yes. watatokea kwako kama uthibitisho Amen anasema nao wakatoka wakaenda kote kote yes. wakiliubiri lile neno na bwana akifanya ishara ili kuthibitisha lile neno yes. some of you kabla lahayajaisha masaa ishirini na nne wa jina ataziona shataziona ishatazionaishara taziona ishara taziona taziona ishara ishara akathibitisha kwamba ni yeye aliyepeleka mungu mbele ya waisraeli wanabahari ligawanywa mbele yao yoyote aliyekaa kama bahari kukuzuia anagawanywa mbele yako kwa jina la yesu njia yes. yes. yes. yako ikawa enyepesi mwakahuu yako ikawa nyepesi mwaka huu ikapitike kirahisi mwaka huu katika cina la yesu kristo kwa cina la yesu kaya maisha yameraisishwarassha sema kwa sauti yako yote maisha yamerahisishwa kwa ajili yan kwa maana bwana ametanguliza malaika Laana wake mbele malaika. sema siendi peke yangu safarihi safari. sema kuna rohowa mungu sawa kuna, mungu. kuna yesu sawa kuna yesu lakini sawa. kuna malaika pia walioroho watumikao wanaotumika kwa ajili yangu wanaonipeleka sehemu ile ambayo mungu ameniandalia ameni ameni haleluya Amen. sema kwa ujasiri sitakosea njia. Sita njia mwaka huu sitakosea pakupitahsitawke sitawekeza kwa kukosea sitawekeza Sita mahali pa hasarahehis yako anaona ngazi anamwambia mungu iif yoime anamwambia hivevti iilget i land nchi ya ugenini ugeninihaa watu thet hawakufanyahuko wanakoenda hmm? unajua kikawaida ki syansi ya kiuchumi inatuambia tufanye study na nach kabla ya kuwekeza this guy anaenda kwenye nchi ya ugeni hamjui mtu yuko na fimbo tu na chupa ya mafuta The Afika kule hapa anakutana na mlango wa bwana ambao baba yake aliutengeneza tuwatengenezea watoto wetu milango tuwategeneza watoto wetu madhabau hata yes. wakati sisi hatupo zitawasaidia zitawasaidia wengine tumechukua mimba hatiani wengine tumechukua mimba tumezaa na watu ambao that you can fix it yes. with God. Fix it Build an altar for your son for your Fix it. Be abraham amejenga madhabau ambayo inakuja kusaidia mjukuu mjukuu hakumwona babu mjukuu hakujua kama babu alikaaga pale butthe sadaka adakahaisahau sadaka itakumbuka mama yako alichosahau sadaka itakumbuka utakachosahau utakayosahau kuwaambia watoto wako oh, yes. you for sadaka unayoitoa leo unayoitoa mwezi huu unayoitoa mwaka huu mungu atasema mama yake baba yake aniwae kunitumikia mwaka fulani He, she saved me kuna kitu alifanya kuna alipita kwenye mji wao akafanya jambo fulani I what the fulanitumeacha vyote kama petro alivyosema tumeiacha ipite wengine mna kadi za sherehe mmeamua kutulia kwenye uwepo wa bwana wengine mna mnaeobwana naomba niwambie leo hii This, kila wakati unapoingia na niwaambie kwa asira mwezi huu mjini tutakuwepo kesho jumapili ijayo jioni tutakuwepo nimemwomba mungu, Nime Nime mungu kitu unajua kuna watu ambao you come here every time we come here si wajui kwa majini lakini sura zenu zime zimekaa kwenye macho k nimemwambia mungu kitu i don't dont know them and I don't want to know them but god nataka niwaone hawa watu months nione what could they e watageuka kuwa kitu gani biblia ganibiblnasema paulo alikuwa akihubiri kwenye mji mmoja alianza kuhubiri siku ya kwanza akahubiri siku ya pili baadaye akagonga miezi mitatu bibi anasema baada ya hapo bib miujiza kupita kawaida ikaanza kutokea katikati yenu humu kwenye hili kusanyiko letu hili kutatokea miujiza ya kupita kawaida kawaidaan yes. Amen. nasema miujiza isiyo ya kawaida mwezi wa pili itakutokea miujiza isiyo ya kawaida mwezi wa tatu itakutokea ujza kupita kawaida mwezi wa nne itakutokea mujza kupita kawaida mwezi wa tano takutokamujza kupita kawaida mwezi wa sita mwezi wa saba mwezi wa nane mwezi wa tisa mwezi wa kumi na pili kuanzia mwanzo uwamwaka mpaka mwisho wa mwaka kuna watu mtayangalia maisha yenu ntakua kama takua kama mnaota ana atatenda jambo ambalo hata wewe utakataa kuliamini ana na kutende mema mwaka huu aen akamwambia nitakupa w nitafungua kampuni every profit i evpfi iget igivyou0 hakuwa anazungumzia fungu la kumi alikuwa anazungumzia 10 company fom the guy he has a company and yeye na partners wake wa kwenye kampuni wamegawana 440 au niseme4545 i'll have 10 of the shares belong to god i taught the guy this principle the guy i told you about and he did the same the little things that he does 10 share not 10 percent 10 shares of the company belong to the house of god belong to the ministry next month we are launching another company for him big company Kanuniaki. yake nilimwambia akinibariki akinipa chakula akinipa mavazi akinipa watoto nitampa 10 shares narudia na so 10% 10 shares alipoenda mbele alipofika kule yuko na baraka baraka ikawa watu akacheza nayo laban na miungu yake wakamhajak wakamtupia pepo jamaa kapumbazwa kapumbazwa na mwanamke anaanza kutumika there is always a a door that gives a devil chance to enslave you siku zote kuna mlango ambao shetani atautumia kukufanya wwe mtumwa pamoja na hayo mungu atafanya mlango wa kutokeabibi anasema wakati labani anatumika kwa yo I mean, anatumika kwa laban a yakobo akawa kama amelevuka kutoka kwenye kupumbazwa unajua mapepo ni kama anapumbaza ni kama ua ama zezeta unamtumikia tu mni akaamka akasema oyo no hata lini nitaangalia mambo ya nyumba yangu mwenyewe me mda wote huu nimepoteza na ukifanya hesabu vizuri jamaa alitumia miaka ishirini na moja ka sababu miaka saba ya kwanza alikaa tu akifanya kazi miaka saba ya pili akafanyia akafanyia kazi kazi mwanamke mwanamke wa wa kwanza miaka saba ya tatu kazi wa pili so the man spent years years with hafanyi chochote mtu mzima rijali mwanaume miaka ishirini hana anacho kifanya aliondoka kwa baba yake akiwa na miaka ishirini kmanaake miaka arobaini hana stori yoyote kwa lionoa babayae na miaka theathini mpaka anafika hana anaisu hana anachomiliki cha kwake rabai akashangaa dogo kashtukaje amejuaje kwamba anatakiwa kuangalia mambo ya nyumba yake anamwambia ile story. I have known by anamwambiailet nilichunguza kwa masosara wangu wakaniambia mungu amenibariki wa kwa sababu yako sasa lets kwasabauyao ndo saahizi salary jamaa akamwambia no problem you have said it right I will name my akamambiao nitawafunga kondoo wako kwa amani na kwa imani na kwa furaha ila wenye maraka maraka wote watakaa upande huu na walio na ngozi moja watakaa upande huu chagua wanataka wamarakaraka au wa ngozi moja yakobo akasema wamarakamaraka mziki ukaanza kila ngombe akishika mimba kila mnyama akishika mimba yakobo aliyechagua Is beyond nature. You can in you can temper with the nature. Imagine, makondo wanaza kama What was that? Okay. Now God can do supernatural high breeding. Yes. Read the story, please. I, I want us to get word by word as we are finishing now. sisi kizazi chetu mungu atakuwa na rahamtaawa akamwambiayo uh -huh. rudi mpaka nchi ya baba zako wa jamaa zakotaamo yakobo akatuma watu akawaita laheri pamoja na lea waje nyikani kwenye wanyama wake uh-huh. akawaambia naona uso wa baba yenu kwamba Now, anita, anita before that there. story sura 0 kuna anadha story ambayo ndo yakobo ana eitarsatohekwayo yes. yes. kumbe unaponegotiate salary don't negotiate because of your present needs ask god ikmbamulize tu mungu how much I take here? kwa yako sio ya kwako yote unamwambia mungu kunakuaga na ela yako kwenyehela zangu chaga sehemu ya kumi Let's how much do we take here. anaweza kwambia mali ambapoikuchu milioni by the of the spirit not by the e don't negotiate because you have youhave eds e becuseyoue ukiona unaingia kwenye deal yoyote au contract before you do it wambiawatusletsit tomorrow ndio maana kuna tribes kwenye mji huu kuna jamii za watu wahindi waarabu they don't sign contract the time timeyouwant they will tell you come this hour this time theaeiheae unayanyuka unasainrakarakatkee mwambie hivi sawa nimekuelewa kan wedo thistorsiunaa imesema m I'm going to as gd fah this is what has been offeed to me teme d y kuna mlango wako utapita umu? I want to take something tkenye utumishi namtakubariki limekutoa kabisa kwenye utumishi kabisa za watu waliwapakwa nia njemaka y nauwakabooyakaasijielewi nauwakama soakiroo lakinim ver ie mysiri is ve mi siendeshinailaa mtu siendeshi na njaa ihin ie iirte mungu inaiofa msiiim iitag tel me iitaeiht o ih niwambie kitu dont if ukiwa umemsikia unaona uwezi kumsikia kama unatakiwa any strong deal au unatakiwa kusafiri kwenda nje and it's a and you are not sure. njotu tuulizsisiowaganga wako tuulizemwamba kuna ishu hapa niambie We'll t to elp youtouthis to walk in the sitis tutamwona mungu akitusaidia wa watu wa mungu mtu aishi kwa sababu ana madili mengi anaishi kwa sababu ana neno la bwana mungu tunayemwamini aliwaongoza watu wake unajua tatizo ni kwamba tunatamani utajiri wa ibrahim lakini hatutaki atutaki ibrahim kupata utajiri tunataka utajiri wa ibrahim ibrahimanunataka tutumie mbinu zetu kupata h aliambia hivi mungu alimwambia hivi nitalikuza jina lako we unaenda kwenyeakukuza yes. jina lake mwenyewe hakutafuta mtu akumkuzia jina aliyekuza jina lake ni mungu I have never hata kama unipendi utanikuta tu kwenye la zako aauniendiutaikutkwene amkotee He can do the same to your cv mtumikieni mm. mungu na mwaminini mungu nyee watu mtanjomaishani kama wa ni njia fulani hivya kuchelewa anawamiaonwambia hi asaa niambie mimi nikupe nini jaia Mm. akamwambia iwapo nimeona fadhiliewakatiu ni fadhili. you know na jaliuwa iwapo nimeona fadhili a mbele zako fadhilimbelezanamwambia mungu tumbmtulaalishashtukamzigo mzigo minmjma amekuja na kitu kingine jamaa jamaana maruani yake siana mapepo yake sina majini yake yakamminya oya kashtuka kashtuka na mi nakwambia mwaka huu tumeshtukasmakwa jina la kwa jina la yesu, kwa yesu. Kwa kwa yesu. Kwa yesu. hawatakula kwangu Hawata kwa tena sadaka ya uovu tena Ka kitu kikafanya wao kule kana m maana nimetambua ya kwamba Aha. bwana amenibariki kwa ajili yako akasema sema, sema mshaharawaitataunaju Nami Nami iunau Yes. so if you are saying 1 billion soiaiijamaa na anajua e anajua u mzigo tunauchukuajeakkwambiao manake jamaa anajua kabisa mi najua pakuitoa ndo msukule wangu mwenyewe utato amebarikiwa na baraka ya baba yake kuna watu wengine hapa mna vitu vizuri vimewekwa ndani yenu unafikiri nafikiribibi nayosema hivi shetani anakuja kuliiba lile neno mmetamkiwa mabaraka makanisani alafu mnakatiza mitaa kukatiza kwa sababu mamau walipoiona nyota hiyo nyota waliyoiona hawakuiona wao wa kwanza aliona mwamba mmoja kwenye kitabu cha hesabu anaitwa balamu alisema hivi naona nyota katika yakobo namuona lakini sio sasa anakuja aba alipiga ramli akaiona nyota ko nyota ya yesu iliyoonekana huku hesabu mama mamajusu wakaanza kukutokea huku wakaipata wakaanza ufati ona mambo yalivyo noma nyota haikutua kwanza kwa mariam wajamaa wa nchi ya herode walihaijaki mzigo wakaivuta nyumba Mama, jusi, nyumba kama nyota ndio ilikuwa inawaongoza je nyota nyota ile kama nyota nyota haikuwa mtakatifu ni unajimu tu wa kawaida k mtu anaweza akatempa nayo wakati woote so wadau waganga na wataalamu kwenye nyumba ya yakobo aliivuta mzigo upande ule ia kwa sababu ni nyota ni sta ya kifalme ni nyota ya kifalme kwadau wakawa amevutathen mamau kama ingekuwa ni nyota imetoka kwa bwanagiakusiko ndo hivo hivo umepita mtaa umeanzisha kaduka kako kaja mtu kukusalimia shoga za kwako mambo t kesh kutwa anafungua biashara ile ile kitu kile kile mahali pale pale au pembeni yake tu alafu na shanga wote waliokuwa kwako ya kuelekea kwenye wananuakwkebaadayaklekeakwenye la ngombe aliko yesu wanaingia kwenye nyumba ya alikoyeuwa yuko api yeye aliyezaliwa mfalme wa wayahudi tuonyesheni mfalme anasema mke wangu akuwa mja mzito kwsaa anatakiwa we mtoto wangu humu ndani hana anatakiwa Na, mfalme akitokea kwenye nchi mfalme mmoja we mekufa hii nyota ina rfes focn tumeona yotamashariki k anatafuta akatafuta waandishi wazee wa kusoma vitabu wakamwambia kisomo kinasema mzigo huo ni kweli na iliwahi kunenwa na mtu mmoja anaitwa nabii isaya wasoma kisomo wakasoma nyota hiyo ni kweli nazungumzia mfalme aliyezaliwa nas kisomo wakasoma mzigo mzigot yanafanyika leoayayafanyike vita vetu sisi wanasoma mzigo mzigop sikiliza kwa uvumilivu kidogo tu itakusaidia hi. hii mjini kwanza hiimjini kila siku <laughs> wamemaliza kusoma mzigo yakobo herod anaambiwa ni kweli hii kitu kuna mtu ndani ya nchi yako kazaliwa sema tujui ni wapi hawa ndo watatwambia washauri wa yakobo wakamwambia hivi usiwauwe hawa hawa ndo wanajua hizi nyota kusomahizimaaaimanisi mbaakiereawnaiwaia nwza wanawake uh-uh. mama ni jina tu wanaitwawalikuwa ni wataalamu wa kuzisoma nyota s so t wakaondoka walipoondoka akawambia hivininaomba mkienda kusujudu, mrudi mniambie amezaliwa wapi mniambie lokethe ili na mimi niende nikamsujudie biblia inaandika kwa sababu herode alitaka kumuua mtoto do you see when these e have access to your yost they can with me whole life so when we say pray guys pray unasema mungu katika jina la yesu if there is anything kumbuka mahali pale nilipokuandalia k mahali petu papo ila nini watu wa pamechukuliwa along along the way along the way washikaji tuliokuwa nao watu opombe, watu nao nao pombe kuna watu tumebadilishana nao nguo kuna kuna kuna watu tumeongea nao nao nao vitu kuna watu vitu vitu fulani mzigo untonge mahali panaitwa mahali aalid my destiny place leo hii unakuwa kama umechanganyikiwa mungu usome hiyo umecanganyikiwaulivokwambia uishie tu mtu wa kawaida yake. Do you think your ina mtkawaida iyak ke aha urejesho wako unakuja saa hii saahimaajuiwaliofiaajuwalipofika mama jusi walipofika kwenye nyumba ya mariamu wakatoa uvumba manemane na dhahabu they were all valuable treasures kwa hela ya yesu Ingeacho kwenye nyumba ya lodi. alafu fikiria fkiaa wanakuja kushtuka baadaye sio hapo wanafika kwa mariamu vitu vyako tuikuja navyo aini umeviacha kwa mtu mwingine <laughs> ndivyo ambavyo watu wanaibiwa mafanikio yao ndivyo ambaownaibiwa baraka zao wananyonywa mzigo na wote wananyonw mzigoawawotewwbarabari asante yesu kwa huduma ya malaika mamajusi wakalala usingizi walipolala usingizibisea usiku wa manane akatokea malaika katika ndoto yusee i to yu thereis a b anne malaika anatokea katika ndoto anawambia hivi msirudie njia ya herode maana herode anataka kumuua mtoto what an angel said hajasema hivi mwacheni herode aje ntamlinda mtoto no there are areas malaika hawakulindi wanachokifanya wanakuelekeza upite kuna watu wengine malaika uwaepukikimala rudini tu wakija ntamshambaratisha no yesu angeuawa mchana kwa upe akiwa mdogo na mish lisingetimia na hakuna yesu wawili alikuwa huyu ko mungu limbidi amlinde kwa gharama yoyote cheza na maisha yako ukidhania kuna wawili there are never two you. There are never two kila mmoja wetu hapa hapanacho cha kwakemalaiklaia msirudie njiaherode jamandaa kumuua mtoto ungeweza ku kwanini wasifunge na kuomba malaika wamzuie herode alikuwa na kazi yake Mwana mungu nmana munguakumuua mapemasianachomnasiki anachokisema wanaondoka walipoondoka usiku wa manane tena herod alipoona mamajusi hawajarudi akajua nimekimbiwa wadau wamekukimbia wakastwamekukimbia irod akaamua kuua watoto wa kiume wote kwenye nchi Imagine, you are killing all male child. At the expense of one child. Just because you are protecting your kingdom, this tells you how much people jealously guiding their cities. What on the other kwa O kuawivum Check you one of those. Kuzanachu. Hooligans are there hunting you down. Ya kubo anaihuwa atutu atutu wakiume. Mungu usufu. akamtokea tena yesu kwenye ndoto sio tokeawenyedotoaa motoasabari ya ujio wa yesu habari ya ujio wa yesu alikuwa nayo Mariamu. lakini ya ulinzi anayo akuambiwa mtoroshe mtoto aliyepewa sasa fikiri alikua nayohabai n liyusufu lako lilevi limelala na enova halina hili wala lile ndo linaambiwa hivi mtoroshe mtoto herode anda kumuua mtoto linamka asubuhibeb kuna ndoto fulani hivi nimeota lakini najua ndoto hizi ni siamini sana destiny a child sanahilnaaii yesu ndio mradi wao Kusabu, kitu peke, kitu kwa sababu kitu pekee kilichotakiwa maarufu ni yesu kitu pekee hapa maisha ilicotakiwaupa na yusufu ni yesu Imajini yesu ndio mradi wao ndio nyumba yao ndio kitu chao cha kutokea jamaa limeoteshwa nona biashara flani mekua lakini mwenzako aliota ndoto ila kwa sababu ni mpuuziaji kwa sababu mambo ya kilokole anatona wanaume wa, wa, wa, ni, ma, ni maboya tu mashamba tu mijinganapoteza mdafre mwanafu kuna siku tatafutasi <laughs> sio mamaamuma we in the the and we found out yes. among all the knowledges yes. the knowledge of god w tuko mitumnagahmajinga majinga tyameshikwshikwaananmamwananusaainakuja What a two Oh uh, yes. Pakasisi to semen. Yes. I tell you, we are not wasting time in this God. Amen. We are young people. We could have time to spend in the club. Yes. We've forgone all them, all the pleasures and the stress of young people. We have them like them. Yes. And we have decided to foregone. Just to this God. Just to mungu you muaiamachupasio halimuh kama we ni e nibrnauko umu ndani na kutamkia kwa jina la yesu yes. mungu atatufurahishamunu atatusaidia Amen hatutachekwa mpaka mwisho Hallelujah. kuna sawa watasema bora mwanangu ulimkimbilia mungu yes. watatembelea mikongojo wakati tuko fresh na afya zetu watalala vitandani wamechoka wakati tuko fresh tunadunda nadundaeu sufu anaambiwa mtoroshe mtoto ro anakuambia malaika anakuelekeza amisha hiyo biashara badilisha biashara achukua kitu flanimeomaanayo umeomaa nayo umekomaa nayo nayo kumbe hiyo biashara mungu anajua wiki ijayo au mwezi ujayo hiyo kitu haipo haitauzika tena kesho huduma ya malaika I'm Imagine, from the dream, he's a step. Yes, wa rohoamaaanahukuahatua the yesu akuokolewa na maombi ya watu yesu yesualiokolewa na ndoto ya baba namwaza tu mimi baba wa watoto wako gani huko aliko usalama wa yesu sio maombi ya mchungaji ndoto ya babaakoo a aakdoto ya babaakeeoaeohatuasa Hey, mungu naomba unmba unieesiotu mungu naoba unie give me the man who is king to your oice yeah. anaweza asiwe mkamilifu katika yote but itoheto thece i to the oice mungu anaongea usiku wa manane jamaa anasikia annda mke wake asubh chukua kila kitu fungasha tunaondoka baba nini chukua kila kitunitakuelezea baadaye anawafungasha watoto wake wanakimbilia wapi misri siku zote misri ni kwa ajili ya wokovu wa watoto wa mungu ukiwonapag mjinalikua niniulizealto ya kuhamia mchi nyingine miaka miwili unakaaji nchi ya ugeni hela umeacha kazi yako ya ugeniuueacha us- kaziyakoaemaalitoa wapielasuf mamaus kwahiyo mamajusi ni wasoma nyota wauni tu wa mjini lakini mungu aliwakwida kutoka mashariki ambali pelekeni hela na mradi mbele kuna kitu nimekiona nataka hela ingie pale angiepa mamajusi waliacha thahabu wali Mama pale saa mamajusi waka, waliacha manemane pesawaliacha mzigo aaa wakaacha uvumba waliacha uumba waliaa ituu a ndo akivitumia yesu, yesu alipokuwa mtoto akuwai kujitetea baba ake ndo alimtetea anapataji hela olazima tuwe na hela hela ni muhimu kwa ajili ya kombozi wakati mwingine utakimbia matatizo ya watu kwa sababu ya hela siichukie ela, yangu sichukie ela, ela, ela nduguag uvumba na manemane na dhahabu yusuf alichikua akaingia nazo misri jamaa anaishi kwa raha nchi ya ugenia uko si cliff miaka miwili nakula maisha au <laughs> uko <Johari> rotana Prezi- <laughs> presidential two years nini na mzigo wa ahahbu do you know why dola is powerful dola mwanzoni ilikuwa tded against the gold reserve ya kimarekani America was the was the country with the high level of gold reserve so that's why dollar is powerful even today why because of the gold reserve we study things so when you see us preaching don't think failures have come here no no no we know what hat doing yakobo huyo hapo alipofika kwa labani ana nemsare labani akajua yakobo anaongea tu from tupa kumbe jamaa alidondoshewa mzigo nayeye ndotoni sasa ndio nakuja sasa unaona labani anamwambia ya yakobo hivi mimi nachoomba mimi nataka unipe kondoa ebu taja wale kondo umaibebiwake asinkamaema mshaara wako utakao uh-huh. itatoa uh-huh. kamwambia umejua jinsi nilivyokutumikia na jinsiaaiwishi mgekuwa mmewai nyinyi watutunasomabaayaoboma mgewai kusoma wnde tunasoma hapo haya twende tuendesta uh-huh. ishirina ti uh-huh. akamwambia umejua jinsi nilivyokutumikia uh-huh. jinsi wanyama wako walivyokuwa kwangu uh-huh. maana mali yako ilikuwa haba kabla sijaja sijasaa nayo imezidi kuwa nyingi imezidi kuwa nyingi kwa sababu ya kimzigo kim nilichonacho uh-huh. bwana akakubariki kila nilikokwenda naonasio bwana akanibariki bwana akakubariki wewe bosi wangu ila nlikokwenda hii mjifunze unaweza ukaajiri mtu dukani kumbe kime ne kairi mtdukani umbe ndo hela na ukimpata mtu dukani ambae unaona mauzo yanaongezeka unztunza huyo mtu kila saamuliz unaendeleaje si <laughs> so, unapata mtu anakuingizia hela afu namjibu ovyo takuja kupata lamba chocho lambachocho nayajua eh. nakupaga Ah, ah, ah. bwana akakubariki kila nilipofanya nini iliofanya niniilikokwenda mm-hmm. basi sasa nitaangalia lini mambo ya nyumba yangu mwenyewe mm-hmm. akamuuliza nikupe nini yakobo akasema usinipe kitu ilifanyia neno hili unasikia kakataa kupewa kitu ila akamwambia tu do me this na ndo hicho sasa wakati mwingine when you save people there there is a wisdom there. wakati mwingine unapotoa huduma kwa watu hela sio kila kitu kuna watu wanakuja dukani kwako au wanakuja kwenye ishu yako au wanakuja kuchukua taaluma yako auwanakua kuchukua kipawa chako sowanaokuja kwako sio wote wanawapiga hela wengine wana madini unakayo yahitaji wengine wanaweza kukuunganisha kuna watu wanatakiwa kuwambie tu wewe hii nimekuongezea ila nifanyie jambo moja niletee wenzako kama we. sometimes one treated well can bring w acha kuwa na mdomo no unaonuka kama choo choounaongea no hovyo natukana no watuskiz yaobah na usinipe kitu ila nitendee neno hili hii ni nini unaweza hivi this is is not unaeahvi edeeeomawanyama wako tnnaema umejichanganya tena umbeajui kwamba dogo ana mzigo kutoka kwa malaika keso i Uh-huh. na kuwalindanitapita uh-huh. katika wanyama wako wote leona leo. kutoa huko kila mnyama aliye na madoamadoana na na madoa madoa. marakarakanakila marakaraka. na mnyama mweusi katika, kon- katika ninialiye uh-huh. na, na marakaraka na madoa madoawatausaa atakuwa mshahara wangu thema nev a o give you choices wakati mwingine usitaje hela kila saa wakati mwingine the the shares of the When they offer you what you want na unajua hii ni kampuni waambie waambieuy mimi ametoithyoui ni peni tu usha kuwa, usha kuwa na ni mmoja wa wa wamiliki kampuni kisheria mshahara ila umesogeza mzigo mbele Iyo ni wamlkwhiyo faida ya kampuni ikija kwa sababu unajua kinachozalishaga sinajua kwamba nikiwekeza mzigo fulani wameingiza bilioni nimewaingizia milioni tano wanaweza kuingiza milioni thelathini ila sta kuingiza kwa hasara hii nitawafundisha kesho taka kufanya biashara ya nguo ya viatu ya vitu vizuri vinavyouzwa sio lazima nawe umiriki duka just have instagram account Nicely. make sure you dress well utafuta sure duka la mtu unayemweza mimi nataka kukuuzia vitu vyako ninasoko hatariiambieutapa kila nguo nitakupa usinipe mshahara nguo za elfu hamsini zote mi napata faida elfu thelathini kwa sababu nilinulia elfu ishirini ishirini nguo za elfu hamsini zote mi ntakupa elfu tano kwaiyo nikiuza elfu hamsini nakupa elfu arobai sawa sawa hujawahi kufika uturuki hujawahi kufika dubai hujawahi ufika kokoti andika mzigo mpya umeingia kutoka dubai <laughs> hii ni kali huwezi kuipata kokoti tunauza elfu sti tuna na tano bei tunaongea elfu sti na tano mtu anaiona kidress anakipenda jamani sti na tano kubwa nipunguzie aya nakuondolea elfu tatu hapa ipe sti na mbili amekupa sti na mbili ngapi ya kutosha tu hulipi e ulipi kodi ya tra wewelako bando tu huko <laughs> nyumbani unauza huku unakula huku unaangalia <laughs> maisha yanaenda mi hela <laughs> yani mimi tuilivov ni tmimi tu sasa niulize hivi pasta alipata wapi hilo wazo niulize siku niulize kwa sauti mona limeanza wazo alafu nakuja kuvumbua siri alichokifanya sura inayofuata tumalizie hapo alafu de nyumbani ukamuotee bibi wakoaaanzbayko yes, akasikia maneno ya wana waaban wakisemayakobo mm-hmm. amechukua mali yote ya baba yetu na kwa mali ya baba yetu amepata fahari hii yote ka sababu yakobo alikuwa tajiri sana asababu kila <laughs> kondoa kizaab mweusi bmarakaraka Hey, laba anashangaa sasa labani abanalichokifanya alipoona wamarakaraka wanazaa sana na madoa akasema ah, tubadilishi tubadilishe fresh kilichosababisha mzigo utokee akiko mwilini ita vyetu damu na nyama akabadilisha alipobadilisha akabadiishaalobadiisha alipo alioa sasa hivi utakuwa unachukua uhekundu akamwambia aka poa kondoo wote ndani ya zizi walio wenye nguvu wanazaa wekundu god ekunduwanaza wekundu ndivyo mungu alivyomteka labani akamnyanganya alifanya lini na saa ngapi imeandikwa alifanyaje theathina moja anza mstari wa watatu bwana akamwambia yakobo hurudi mpaka nchi ya baba zako na kwa jamaa zako nami hmm. nitakuwa pamoja nawe na yakobo akatuma watu akawaita raheri pamoja na lea waje nyikani kwenye wanyama wake akawaambia naona uso wa baba yenu kwamba haunitazami vema kama jana na juzi lakini mungu wa baba yangu amekuwa pamoja nami nani mungu wa baba yangu na utaona mungu alimtokea nenda mstari wa sita nanyi mmejua ya kwamba nguvu zangu zote nimemtumikia baba yenu yenubaba mm-hmm. yenu amenidanganya akabadili mshahara wangu mara kumijamaondoanazaawengi knabadiisha ilmara kakibidahv mzigo anatolea hukunasema mwaka ka vitu vitafanyika kwa feva yako Amen. sema amina kubwa Amen. Please, kama yakovitaitkiupande wangusmaupande ntakaochagua ndo aliposema walio na madoadoa watakuwa mshahara wakowanyaa umeona umeonahaya yes. na aliposema walio na milia milia watakuwa mshahara wako ndipo wanyama wote yaani ni kama wanyama walimkataa hapa mjini kuna watu nyumba zitawakataa oh, yes. ili watuachie kirahisi yes. kuna watu viwanja vitawakataa yes. Oh, when the, angel the Lord, yes. malaika wa bwana akikuongoza mahali yes. akakwambia kile kiwanja ni cha kwako yes. usijiulizeulize hela utatoa wapi Amen. anayo namna yake Amen. anayo staili yake Amen. vita vyetu sisi yes. si juu ya damu na nyamaeu Is that an idea? That was God at work. nasema mwaka huu vitu vitazaa upande wako yes. ukichagua kuuza viatu wakaiga unaleta mawihi hii biashara inaamia kwenye mawihi wakichagua mawihi unaleta rasta <laughs> wakichagua rasta unauza soki soksi zile zile za kawaida unajenga nazo nyumba yes mwaka huu chochote utakachofanya malaik w bwan aweke mon wakemalaika wa bwana aweke mkono wake ninakuombea haujapoteza mda kukaa kwenye uwepo wa bwana yes. hii ni kafara yako kwa bwanaii yes. iyako kwa bwanamwezi wa pili itaonyesha na kila mtu atajua yes waliposema wamilia milia wanyama wote wakazaa wamilia hivi mungu ndivyo alivyomnyanganya mali yake baba yenu akanipa mimi mungu hapa mjini dar es daressalama mwaka huu yes. ananyanganya wateja wa watu wanatuletea sisihii ni, ni vta yes na watu watanyanganywa vitu vitakuja kwetu Amen. sema zinanyanganywa nyumba zinakuja kwetu wananyanganywa wateja wanakuja kwetu maana malaika wake amenitangulia malaika wake amenitangulia atanyang'anya maeneo kwa ajili yangu atanyang'anya re kwa ajili yangu atanyanganya wateja kwa ajili yangu atanyang'anya watu kwa ajili yan kwa, kwa, kwa jina la yesu Hey! Yes. unaingia mjini na wewe ni mtumishi wa bwana unasema katika jina la yesu malaika wa bwana unayenitangulia nyanganya kila baa yes. nyanganya kila klabu yes. kama ulimnyang'anya mnyang'anya ya labani makondoo na hawa watu wa mungu ni kondoo wako ulisema kondoo wengine unao nje azizi wengine wako kwenye yes. klabu bwana yesu yule malaika aliye mnyanganya labani kondoo akanyanganya kwenye klabu fulani kwenye klabu fulani kwenye klabu fulani kwenye baa fulani nyanganya mimi nakwambia kabla hata hatujaingia pasaka mtashangaa hatuna mahali pa kukaa naingia mjini namwambia ro mtakatifu nasikia sa mchungaji anaomba usiku Uwe, alipita mtaa fulani akaomba basi nazania mi mlokole amna nimesoma naitumia ni neno la bwana baba katika jina la yesu kama kweli ni wewe ulinyanganya mali ya labani nione klabu za watu madanguro nyumba za makahaba mitaa iliyojaa na makahaba baba watoe huko wasabu wengine wamekaa kule sio kama wanapenda walekondoo wakati wanatumiwa nalaban kiuchawi wanapenda asema viumbe vyote vinasubiria kufunuliwa wa yes. of, of yes. wana wamungumhata viwanja vinayomilikiwa na washirikina wanaovichinjia makafa vinaaamononaanaaaya yes. vina vina yes. vina vina tnawewe ni mungu wababayetu mungu wa baba yake yakobo ulipomtokea ya Uli akasema mungu wa baba yake alimtokea wewe ni mungu wa baba yetu mungu wa baba yetu ibrahim tutokee na sisi kwenye kazi zetu kwenye biashara zetu kwenye miradi yetu kwenye maisha yetu kwenye ofisi zetu nyanganya vya kunyanganya tumilikishe e bwana mji huu tumilikishe nyanganya salama mikononi mwa hao wanaojiona wanaimiriki tumirikishe e bwana kwa jina la yesu kwa upanga wa malaika wako tumilikishe e bwana simama juu tumilikishe e bwana kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu tunaomba maombi aya kwa dakika chache tu sema kwa jina la yesu tumilikishe e bwana tumilikishe bwana uliye mtoa yakobo kwenye utumwa wake kwa jina la, la yesu kwa malaika wako kwa malaika wako alimwelekeza cha kufanya bwana yesu nionyeshe nini cha kufanya kitakachonyanganya mali yakinarabani na kuiamisha upande wetu nakataa kuwa mtumwa mwaka huu kwa jina la yesu na kataa kuangaika mwaka huu na kataa kuteseka kwa jina la yesajina la y kwa jina la yesu kwa jina la yesu pitisha neema yako pitisha baraka yako kwa jina la yesu pitisha upendeleo wako kwenye maisha yangu ye bwana fmlo fea miolo eamihisia kwa malaika wako somihewe kwa jina la, la yesu nyanganya wa kunyanganya kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu, yesu. yesu. wasio na mungu wasikae na mali ambayo sisi, ambayo sisi tunahitaji kwa kazi yako kwa jina la yesu wao wanaojiona wanaimiliki dar es esalam wanaimiliki tanzania malaika wako aende mbele yangu akanyanganye Akanya apige, apige vya kupiga achukue vya kuchukua, kuchukua. jeshi la kunyanganya linyang'anye Li vya kunyang'anya wahamishie wa kwenye akaunti yangu wahamishie kwenye mradi wangu wahamishie kwenye kazi yangu, kwenye kazi yangu. Kwa, kwa, kwa, kwa jina la yesu jina kwa jina la yesu wateja wanyanyang'anywa kwa jina la yesu fursa zinanyanganywa bwana yesu ninapoenda kwenyentvy yoyote wakiwa wameandaa mtu wao Nyananya nyanga nyanga nyakwa diliangu. Korabaya sakataya. Riboto koya kataya. Reketoya pakataya. Reke bakataya. Zekotora bayataya. Riboko toka paya. Rakopataya. Telema katora. Lipa Where is your angel, Lord? yule malaika wako wa malimbuko aende mbele yangu malaika wako wa malimbuko aende mbele yangu malaika wako wa anayefuatilia sadaka zangu aende mbele yangu kumbuka sadaka zangu e pwana kumbuka maombi yangu e bwana kwa malaika wako Yeah. kwa malaika wako kaya parokoto soto neno lako linasema hivi ndivyo labani alivyonyanganywa hivi ndivyo yakobo alivyochukua mali kwa jina la yesu, kwa jina la yesu mimi ni uzao wa yakobo kwa imani rakeata, kwa jina la yesu sawasawa ulivyomtenda baba yetu sawasawa na ulivyomtendea baba yetu, yetu. malaika yule yule aende mbele yetu we bwana atupeleke sehemu uliyotuandalia kwa jina la yesu raga, batata, patata, patata, patata, kwa jina ain ykwa jina la yesu raga, batata, kwa jina la yesu sisi ni uzao wa yakobo kwa imani kwa jina la yesu raga, batata, kwa jina la yesu tupe osheni ya baba yetu tupe sehemu ya baba yetu pesehemu ya utajiri wake sehemu ya staili yake sehemu ya malaika wake karabaya kotokoto kalesata riba ya katoya telebayakoko bosatt repokotokopa ragoshat parakateke zatoy repokoto kashatebaya kaora Revobos chata, -ka -ka, kator, -ka -ka, kato, -kato, sakabaya, -ka -ka, reto sara, repo koto, ya kamande -ka, -ka rebosak, -ka lipa ya mungu akubariki hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana