Hello, this is your kapoinataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya, leo. Kumbu kumbu laturati, sura ya nane, anza mstari wa kwanza kama umepata tusome wote kama kam livdstrytu amri hii ninayokuamuru leo upate kuishi na kufanya nini Aha. nani mtaimiliki mstari wa pili bwana mungu wako aliyokuongoza miaka hii 4 katika jangwa ili akutweze jaribu enye yaliyo moyoni mwako kwamba utashika amri zake au sivyo kwa hiyo walipitishwa kwenye njia ya majaribu ili mungu awapime ile neno kutweza ni kama kupima ili mungu awatst awapime kama watashika maagizo kwa hiyo hawakupita kwenye majaribu kwa sababu mungu alikuwa nataka kuwatesa aliwapitisha kwenye majaribu ili awapime i kwahiyo kumbe mapito ya maisha yetu hatupiti kwa sababu mungu anatutesa au hatupiti kwa sababu shetani ni mkubwa au hatupiti kwenye mapito magumu ya maisha yetu au majaribu ya maisha yetu sio kwa sababu tumemkosea mungu tunapita ili mungu aone katikati kati ya hayo can we still hold on ambia okay, ukiona unapita kwenye vipindi vigumu vya maisha yako ni kwa sababu mungu anataka kuona kama utaendelea kushika aliyoyasema kwako Aha, mstari wa kwakomtaiwat mungu wako mm-hmm. upate kwenda katika njia zake na kumcha kwa mm-hmm. kuwa bwana mungu wako wa kuingiza katika nchi nzuri nchi yenye vijito vya maji na chemichemi na visima vibubuikavyo katika mabonde ya milima mm-hmm. nchi ya ngano na shairi na jamaa by walikuwa awajaingia bado ila anawaelezea aina ya nchi wanayotakiwa kuingia kuingiao geokiambie kachi sasa usikilize hela zako zilipo tunasoma habari za kumbukumbu la torati na tunasoma habari za wana wa israeli sisi wote ambao tunatumia bibilia na kuiamini bibilia na kumwamini mungu wa bibilia sisi wote we are taking the lessons of life from o kutoka kwao uzao wa Ibrahim, wana wa israeli kutoka kwao tunajifunza namna ya kuishi na huyu mungu kwa sababu huyu mungu ni kama tuseme uh, mtu literature ili kutumia kufaa katika kesi yake husika kwa hiyo huyu mungu huyu tunayemwabudu na kumtumikia mchana na usiku hakuwa mungu wetu wa asili hapo kwanza hakuwa mungu wa kitanzania umeelewa bongo walikuwa wanaamini katika mapango yao milima yao miti yao but here comes the gospel ikaja injili ikahubiriwa kwetu and we believed the gospel tukaamini biblia tukamwamini mungu wa bibilia and then mungu wa bibilia kwa kawaida alitunza taarifa zake kwenye maneno alitunza taarifa zake kwenye amri akatunza taarifa zake kwenye vitabu viliandikwa vitabu vya manabii vya waandishi vya waalimu wa zamani vya makuhani vikaandikwa ili kizazi kipya kinachokuja kijifunze kutoka kwa kizazi kilichopita habari za huyo mungu tunasoma kwenye biblia kuna mahali mungu anazungumza anaongea habari kwa habari ya abraham anasema je nimficheje abraham ninalokwenda kulifanya sodoma wakati najua yeye atawafundisha uzao wake kunicha mimialo oit so is the generational god anakuwa mungu wa baba alafu anakuwa impacted kwa watoto vizazi hata vizazi haleluya Amen. alianza na ibrahim alright. alianza na adam sawa lakini anaendelea mbele baada ya kuasi unakata uhusiano wa mungu na wanadamu and then leta anakuja kuanzisha uhusiano wake na abraham kwenye mwanzo kumi na mbili pale anamwambia abraham toka wewe kwenye desturi za kwenu toka wewe kwenye namna ya kwenu uende mpaka nchi nitakayokwambia alafu huko nitakubariki bibia anasema abraham kwenye kitabu cha whebrania sasa anafy anafanya, anafanya recap ya ile hstori ya mwanzo 1un bli anasema abrahamu akatoka aende mahali ambapo atapapata kuwa urithi lakini alitoka asijue aendako so the man, he was walking like a sothemika alikuwa anatembea kama mtu aliye kipofu anaenda mahali asikojua ni wapi anakokwenda lakini anaenda akijua nina ahadi kwa hiyo nikana kwamba anasema naenda mahali nisikokujua lakini namjua aliyenipeleka namjua anayenipeleka hauwezi kunifanya nikaishia njiani Amen so the man started following ukimuuliza abraham unaenda wapi anasema naenda mahali ambapo mungu ameniambia Ata atapafanya kwapa kwangu anhat I mean, what god told him ndicho Ni, mungu alichomwambia alimwambia nenda mpaka nchi nitakayokuonyesha kwa hiyo geographicaocation au ode za nchi hana ila anachojua mungu kuna mahali atanionyesha so the man was following information ambazo zimeingia tu kwenye moyo wake jamaa akaanza and this should be also a lesson to our life kama tunamwamini mungu wa ibrahim uwe na uhakika huyu mungu hakuonyeshi kila kitu kwanza anakupa information information you have to trust him from the information, not from the not what you saw unamwamini kutoka kwenye kile alichokwambia so ulichokiona kama alikwambia nitakufanikisha kwenye nchi hiyo sio lazima nchi hiyo iwe na rutuba ila kutoka kwenye kile alichokisema yes. angapi melewa inachokisema hapa ema mungu ana uwezo wa kunifanikisha kwa sababu ya kile alichokisema sio kwa sababu ya ubora wa mazingira of abraham in this journey with the god of abraham kwa safari hii ya mungu wa ibrahim uh, kwa imani hii ya ibrahim tunayoiamini ambao bi anasema wote waliomwamini kristo wanairithi ile ahadi ya ibrahim wanakuwa watoto wa ibrahim kwa imani wanakuwa watoto wa ibrahim kwa imani kwa sababu mungu na ibrahim walianza maisha yao kwa imani ibrahim alimwamini mungu kwa imani imani yake ikamfanya mungu kujiita mimi ni munguarujasikia nachokisema ki wakati unapomwamini mungu unamiikikila wakati unapomwamini mungu unammiliki anaanza kujiita yeye mimi ni mungu wa unajua kuna tofauti kati ya wa mungu nmunguwaabraham mungu wa abram anake anasemahvi mimi namilikiwa na abraham ntayafanya tu araanayeataka thetno bwana asifiwebwana asifiwetende tu polepole someesomehow your finance ilcanee as w aretaveling with this god of abraham vizazi hata vizazi mungu alimpa abraham mwanzoni pale ahadi akamwambia utakapotoka mimi nitakubariki nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa kwa hiyo its not about uh, alamisi liopita nikasema its not about you having a, brand, a brand manager its about you having a big god who an introduce you to the pop somtimes weare hsling to introduce oursel to people andintroduce our businesses to people kuzitambulisha biashara zetu huku na huku lakini there is god in heven mwenye uwezo wa kunitaja mimi katikati ya watu mwenye uwezo wa kuwafanya watu ambao umewahi kuona ile situation ambayo unatembea mahali mahalih hiki kitu kamaiwai kukiona mahali really w ulikiona lakini ni kama kuna picha inakujia mazingira yale yale ni kama unaota kama una... oh, yes. ifike mahali mwaka hu23 yes. katika jina la yesu Amen. watu waseme yani umeingia mjini mgeni umeingia mjini ndio umeanzisha biashara ila watu waseme hivi mi nimezoea kununuaga hapa ndio siku ya kwanza umefungua duka ila waseme nimezoea mungu ana uwezo wa kukufanya hivyo, hivyo. akageuza mazingira yako akayaingiza moyoni mwa watu ikawa kana kwamba wamezoea kumbe ndo mgeni kwenye gemu ila ni kama wamekuzoea ni kama wee ni wakwao yes. haleluya hatununui vitu kwa watu kwa sababu ni bora sana ila tunanunua vitu kwa, watu, kwa sababu tumewazoea maana waasema aliyetangulia sokoni ametangulia tu ana watu wanamwamini sio kwa sababu he brings good gifts uh-uh. wanamwamini kwa sababu amekaa mda mrefu kwenye game kwa imani yao sio kwa sababu analeta bidhaa nzuri uh-uh imani yao sio kwa sababu anakijua kiwanda anachotoa mzigo Ah-ah. ila uzoefu wake kwenye game unafanya watu waseme hivi trust the guy amekaa hapa mda mrefu yee analeta wala ila ni kwa sababu amekaa muda mrefu kwenye nini kwenye game na maombi yangu mbele za mungu Amen. katika jina la yesu Amen. aingize jina lako kwenye mioyo ya watu Amen. vitu vikatokea kwenye maisha yako yes. watu wakakimbizane kukufuata we kana kwamba yes. wewe ndio watu wamekuzoeambia hiyo ni mekanizimu ya kimungue mungu baada ya kumtoa abraham kwenye nchi yao abraham by this time hatembei tena kulingana na kile anachokiona anachokifikiri ila anafuata ile sauti akiwa anatembea sauti namwambia hapo unapopita ntakupa kuwa pako na watoto wako akasafiri tena akaenda mbele bibia anasema akalala alipolala asema hivi mahali hapo lala apo nimekupa wewe na uzao wako mahali pengine abraham akaona mungu anampa ahadi nyingi akamuuliza nitajuaje nipateje kujua kama umenipa hapa covenant responsibilities kila wakati tunapohitaji mungu atuhakikishie ametupa kitu atauhitaji wajibu wetu wa imani atauhitaji wajibu wetu wa imani kwa hiyo covenant responsibility a uh, jukumu la kwanza la kiagano juu ya mafanikio yangu ya maisha ya hapa duniani jukumu langu la kwanza la kiagano ni imani yangu kwake na imani bila matendo imekufa i must act to show him I him kwa matendo yangu mambo yangu vitu unavyovifanya maneno inayoongea ni lazima yaonyeshe huyu mtu Kamuamini mungu kila Now, na yes. ni kwa Maubire, unaweza euaowk you know exactly. you ke know, you know, when you know hili neno mungu aliloongea ili ili neno inaloubiriwa iu mstari niliyousoma kwenye bibilia this is my word ili i neno langu he has spoken to me he will require from you the responsibility of faith atauhitaji kutoka kwakwo wajibu wa kiimani ambao huo utampa yeye kutenda bina nasema hivi pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu you may be very clean in your path but if there is no faith aiwezekani kumpendezayou don make god hapy by singing good you don ake y bein bprchin you don make o apy by uh, beinchrch youmake o apy by shoing forth your faith mbia umfanyi mungu kuwa na furaha kwa sababu umewai badani na umfanyi mungu kuwa na furaha kwasababu mekaa nyuma kanisani mfanyi mungu kuwa na furaha kwa sababu umesaidia kuchangia the only way you can make god happy is when you show faith uneonyesha nimekuamini nimekuamini na imani ikiwepo mahali anaiona imani inaonekana imani inaonekana kwa sababu imani bila matendo imekufa haipo ni yani imani isio na matendo ndani yake haiko kwo ha, ni sawasawaaseai oh, mungu nieanieauaauua nuukiongea aun duknaedeea kusema bwana yesu niwewe bwaulisemehamungu kunakama wewe hizo oh, kuna ni swg tu za kiokkutoi kitakachokutaniaauko ndninazunt Eh, kikundi cha wanamaombi wenzake jamani jana nimemsikia mungu ameniambia nitoke niende sehemu atakayoniambia kunibariki atanibariki atalikuza jina langu wacha tumshukuru mungu sasa baba tunakushukuru kwamba umesema utalikuza jina la abraham baba wewe ninoma mungu hakuna kama wewe unayakuza majina ya watu aya kesho asubuhi sasa anawaita waenzie tena jamani jon tunamshukuru mungu tena kile alichokisema jana mungu jana tulikuja tukakwambia tuli asante aleotea tumekuja bwana wewe ulituambia kwamba utamkuza abraham wiki ya kwanza wiki ya pili wiki ya tatu yaani nakwambia mumshukuru miso mungu ningekuwa mii ndio jehova ningeshuka pale chiinikasema abrahm achaujinga This is what kwa watu wengi wanaosema wanamwamini mungu wanasema unajua jana yani niliona maono ya wazi mwazi mungu alinyonyesha hela zilikuwa zimekaa chini ya njia ya mwenge sasa nilipokuwa napita pale kaskii kabisa mungu ananiambia lile eneo utaweka biashara itafanikiwa is the step of faith? ni hatua gani ya imani unayochukua kuonyesha kweli umeamini kwamba ile ni sauti ya mungu nayye amekwambia akambia ukiendelea kukaa mungu naye anakaa nenda mpaka nchi nitakayokwambia alafu huko ntakubariki k baraka inaanza napotoka akubarikiwa akiwa alibarikiwa alipoanza kutoka ngiokiawambia wajibu wako wa kwanza ni wajibu wa kiimani unapotenda matendo ya imani kuonyesha umeamini kile mungu alichokwambia iwe ni kwa neno lake iwe ni kwa maubiri iwe ni kwa kusemesha wee mwenyewe sauti ndani yako unaona kabisa hapa mungu mi amenisemesha niuze mapazia nitatoka na mapazia unaanza kuwaambia yani mungu amenisemesha mapazia dada mapazia analipa most of people maneno ambayo mungu aliwaambia mmeishia kuwambia wengine baadala ya kuyatendea kazi nyinyi uko bize unawaambia watu kile mungu alichokuambia baadala ya kwanza kukitendea kazi Do you know anasema hivi shetani analitafuta hilo neno ili alibe lot of hiya maneno yenu ya mafanikio yameibiwa yameibiway mdomo wako hauna chujio mungu akakwambia kitu fulani kitakutoa biamina <laughs> nilikwambia namsikia mungu mimi <laughs> wacha nikuambia ameniambia janay yani, mungu ni mwema nyinyi <laughs> talking to about your revelation haujui hata hatahuyo mtu ananini ndani nnikuambia kitu mungu alichomwambia mmoja kama lishaliachilia nenosay 5 kuanzia mstari wa kui anasema kama mvua ishukavyo kutoka mbinguni kwenda kwenye ardhi ni sawasawa na neno lake halitarudi bure litatimiza Hey, chakufurahisha ni hivi sio lazima litimizie kwa uyo aliye mtuma Fact ya kwamba limeshuka wewe unaonekana una mbwelambwela ana daka mwingine neno lilelile linatoboa ndio maana mnapita kwenye mitaa ambayo akilizn ziliwaambia hapo ukiwekaa itafanikiwa baada ya wiki unakuta eneo lile lile kafungua mtu mwingineeeulikuabadoauliza unajna tafakari una, una, una, una tafaka, jinsi ambavo eh, n- na labda nikuelezee wajibu wa kiimani hauishii tu kwenye kusema hivi nimesikia Wasabu, i know bibi anasema imani chanzo chake ni kusikia kwa hiyo iyo imani yenyewe inaletwa na kile ulichokisikia hiyo what pushes you to the action of faith kinachokusukuma wewe kwenye kuitendea kazi imani yako ni kile kile ulichokisikia Hamna kipya Hamna ulichokisikia ndio kina motivation power ya kunyanyua mguu wako kutenda ya kunyanyua mkono wako kutenda na chl nyingine ya wajibu wa kiimani haiishii tu kwenye kusema nimesikia nitatenda ila ngoja mazingira vizuri that's not faith. Faith is imani haisubiri when you hear mungu anamwambia abraham toka nenda kamtoe isaka mwanao wa pekee biasema alfajiri na mapeba aliamka the prompting, prompting of doing doing ile faster when you hear, you go out. when you hear, you you hear hear go out out diae mungu alipomwambia abraham toka uende kesho yake jama naendama anaenda ile ile ile you give the devil chance na ibilisi ibilisi nafasi nafasi sasa ibilisi kwa maombi kwamba kwa mamlaka ya jina yesu linasema tusimpe ibilisi nafasi. Ibilisi, na nafasi. Na na... Tusimpe ibilisi nafasi nafasi nini amesema msile matunda ya mti huu Wewe Eva, unapoenda kukaa kwenye ule mti eti umeambiwa msile ila umeenda kukaa mungu amesema meemailakukuuwuok tus... anamwambia je mungu amesema mle matunda yote ya ah, matunda yote amesema tunaweza tukala Kasoro matunda ya mti huu hajasema mti ule ameema mtiu mti huanakealikuwa nao hapoumeambi Ah, na tu ile ile na, um, na anait inalala unajikuta huwemki kufanya chochote ndohiyo mnashangaa wapendwa na maombi makubwa wanafundishana midude mikubwa kwenye makanisa yao kwenye mahubiri ya wachungaji wao lakini ukiwaangalia wenyewe wamekaa pakubwa yani what they learn about their god and what they do with their havifanniheluya ambia ukisikiayani ukishajihakikisha huyu ni mungueuy kwa sababu unapo namna ile sio kwamba lile neno litafanya kazi ila atatafuta mtu mwingine atakaeweza kulifanyia kazi n yani, mbaya yaani kila nikitaka kitu mwingine nimefaikitaka kitu, mtu kitu. You do delay. Faith needs hata ile yakuamka kusemat yes. na uzuri matendo ya imani sio lazima yawe makubwa umeambiwa utaweka biashara yako atakwambia Just go look around. You walk around kuna kitu tutasikia abrahm alipotoka katikati ya kutoka mbeleni akasikia sauti nyingine mali penyewe ni hapa fikiri asingetoka angepajua angepaju sasa huyu abraham ambaye tunajifunza habari zake wa galatia anasema hivi sisi wote tuliosema tunaamini sisi wote wa jamii ya imani ya yesu kristo sisi wote tulioamini ni uzao wa ibrahim sio kwa sababu tumezaliwa na sara ila ni kwa sababu ni uzao wa ibrahim kwa sababu we follow the faith of abraham tunaifuata ile imani ya abraham sasa kwa kuwa tunaifuata imani ya abraham then wako wenzetu kwenye biblia ambao ni uzao wa ibrahim biblia inasema sisi ni uzao wa ibrahim kwa imani na wale ni uzao wa ibrahim kwa damu haleluya haonao mungu aliwapa wajibu wao wa kiimani katika kupokea yale mungu aliyekusudia watu wote ambao ni uzao wa ibrahim kwa imani hawaishi hawafanikiwi kwa sababu tu wanajuhudi ya kufanya ila wanafanikiwa kwa sababu wanajuhudi ya kufanya kile mungu alichowambia sio kwa sababu tu una ya kwenda dukani una bidii kufanya kile mungu alichosema sio kwamba una bidii tu ya kufungua duka mapema una bidii ya kufanya kile mungu ili hivi 8 pale anasema mkiisikiliza sauti ya bwana mungu wenu kwa bidii kwa bidii kwa bidii na kutunza kuyafanya yote niliyowambia anasema mimi mungu nitakufanya uwe juu tu na siyo chini siku zote nitakufanya kichwa nasiyo mkia kwa nini kwa sababu mefanya bidhii katika kutenda bidhii katika kusikia so you are keen. To know what god is saying kwa sababu gani kwa sababu sisi tuliomwamini mungu hatutatoboa kamwe kwa mbinu za wafilisti wafilisti wanasimanga kinoma wapagani wana mbinu zao na yesu anasema kwenye biblia hapa anasema hivi wana wa ulimwengu wana wa dunia hii katika mambo yao wanahekima wana wanurukwahiyo ni wajanja kabla ujaingia kwenye soko lao ni wajanja kabla ujaingia kwenye gemu yao so wao wako mbele tayari ko kama sisi tunakwenda pale bila mbinu za kidunia as lazima tuwe na mbinu za mungu ambazo yeye anazo za kutufanikisha bila kutumia nguvu za kawaida kawaidawarumi yes. uh, sura ya warumi sura y b mstari wa kwanza na wa pili anasema msiifuatishe namna ya dunia hii bali mgeuzwe upya mia zenu mpate kujua hakika ya mungu. kwa hakika mapenzi ya mungu yaliyomema ya kupendeza na makamilifu yes. mpate kujua hakika The assurance uyajue mapenzi ya mungu juu ya maisha yako yaliyo mema mbili yaliyo ya, ya kupendeza tatu yaliyo makamilifu le neno makamilifu ingereza anaita perfect, perfect. mana yake there is no an infali- hakuna uwezekano wowote wa hayo mapenzi ambayo mungu ameyazungumza yataferi au yatashindwa hapa pana mapenzi makamilifu ya mungu ila tu tusifuatishe namna ya dunia hiyi wanayo namna yao wanayo namna yao ndio maana unaona ni kama tunapata kuchanganyikiwa nilisema alamisi ililopita ni kama tunapata kuchanganyikiwa wakati mwingine tunaposema kanisani utafanikiwa utafanikiwa mginnaa hivi mbona wengine wako kule nje hawako kanisani hawako kwenye ibada na wamefanikiwa sisi tumeifuata imani tumemfuata kristo tuna namna yetu ya kufanikiwa sisi wale kule wanafanikiwa kwa namna zao na asikudanganye mtu mwanangu asikudanganye mtu wanabidii katika kutenda mambo yao biblia ya binaema hivi katika mambo yao wanahekima kuliko wana wanuru nuru manake wana wanuru kuna namna we are delaying in kwenye mambo yetu kuna namna tunapuuza katika kutenda kuna namna tunachukulia poa mambo yetu na maana tunakwama humu ndani humu kwenye biblia zetu idadi ya maskini ni ndogo sana kulinganisha na idadi ya matajiri rich men in the bible they are more than the poor men in the bible weare busy learning about the rich men of the world lakini like umu wako the richest men on earth powerful they are great and more kuliko how tunao wasoma kwenye ulimwengu wa dunia asasa mndani kuna wanaume walikuwa na haabu a ananamaabao iaia kc kmaaaaaaaa yana maindi yana, yana mchelenakufikirisha imagine, imagine, proposal kwenye u- ofisi ya waziri mkuu ya maafa kwamba mzee in my farm nina ninagala kama lakin za chakula nchi chsiseme aina chakula nimelima by the of our god sasa ukisoma ile kumbukumbu la torati sura ya nne niliyowambia tuisome mle ndani mungu anazungumza vitu anawambia nitawapeleka kwenye nchi ambayo ina ngano so god e nchi anayowapeleka watu na maisha maishah wakuinunua ile ardhi kwa fedha yao ni mungu o aliwapeleka lakini t kwamba kuna wajibu wenu wakiagano una zangu kuna amri zangu niskiliz nikuambie miungu inatafuta tukuabudiwa munu inaitafut tu myinaitafuta mioyo. mioyo ya watu ikiupata moyo wa mtu munu anampa kila mtu. Ana tu moyo. Hizi zote tunazowekewa mungu hatafuti kutuadhibu mungu hatafuti kutunyima kutunyimabt la dunia anatafuta moyo anatafuta moyo alipomwambia abraham miti yote unaweza kula kasoro mti huu alichokuwa nakitafuta moyo Can this guy me on what I said? kutendea kazi alichokisema ni utumishi unalitumikia neno unatumikia alichoagiza unatumikia agizo la mungu ni utii na akasema ukikubali na kutii utakula mema ya nci ajasema utatafuta amesema utakula kula manake ishaandaliwa kwa manake mungu anayoakiba kwa ajili ya watoto wake ambao wanakaa kwenye kusudi lake anayoakiba ila sisi tuko bize na shetani amecheza mchezo mmoja hatari sana anahakikisha kabisa tunazevezwa tunapumbazwa na watu wa dunia wanatuonyesha jinsi ambavyo tumechelewa tunaona kama tukilifuata neno la wa mungu yes. yes. yes. ni wa wa kama tumechelewa hatujachelewa wanaweza wao wakakimbia wakatangulia aininsema wawamgoawale wamgojao yes. wana watapaa uu waba anajua katika kumsubiri yeye yes. katia kuyatenda mapenzi yake yes. wenzetu wanaweza wakajenga yumba wa rusa za yes. wanaweza wakajenga yum nn yeye yeah. tumeamua kuyafata makusudi yake kwa sababu hiyo riwadi anayotupa yeah. anasema watapaa yeah. wao watakimbia kama wengine yeah. hawatatembea kama wengine yeah. wao watapaa juu kwambawa zao kama ta sema kwa jina la yesu, yesu. yesu. I'm about to fly like an eagle. Hallelujah. Hallelujah. vijana wakati natoka arusha vijana walikuwa kwenye gari nyingine wakatangulia wakaanza safari mimi nikatoka na gari nikaenda mpaka kia ila wao walikuwa meishantangulia nikaingia ndani ya ndege saa tano usiku wow, wao imo nikatua hapo saa st usiku wao wanaitafuta same ila wao walianza kuondoka yako mambo kwenye haya maisha watu wa dunia hii wanatupa wanatupablisha wanatupa presse ukiwaangalia wasichana wenzako vijana wenzako wa kiume unawaona wengine wanauza hadi makalio yao watoto wa kiume kwa sababu tunataka kuwa na maisha mazuri wanauza utu wao wanauza maisha yao unaona kama umechelewa mwanangu listen to me my brother liko andiko la ahadi ya kwamba amesema wamgoje ao so wakati wenzako wanakutambia vitu vyao na unajua kabisa njia zao zisizofaa you go back to tohi but God give me some wings God give me some wings I wanna fly I wanna fly let my friend know it is better to save you than to save the world hallelujah amen we do not waste in waiting him we do not waste in waiting him hatupotezi kwenye kumngoja yeye hatupotezi kwenye kuyatendea maneno yake kazi wanaweza wakatuona kama washamba kama wakuja trust me mwanangu we know exactly what we are doing we yes. we know exactly what we are doing. We have a vision na vision hii sio kukimbizana tunatu vitu vidogo vidogo kuna madude tumeyaona kwenye maandiko kuna mavitu tumeyaona kwenye maandiko tumewaona wenzetu kama akina daniel ni vijana kama sisi biblia inasema walichukuliwa wakapelekwa kwenye jumba la mfalme wakati wengine wanakula posho wa mfalme daniel na wenzake wakasema posho wa mfalme sisi hatutakula wa tunakula mtama na maji tunakula mtama na maji walipoitwa mbele ya mfalme waliokula posho walionekana kama wamenawili lakini walipotokea wao wakaonekana wamenawili mara kumi bora kuliko wenzao staili ya mungu wetu ni bora yes. mara kumi zaidi kuliko staili ya dunia yes. utiwe moyo my yes. utiwe moyo my moyomsis mungu ana mpango mzuri nawewe unapoambiwa hiki ndicho mungu alichosema Ay, kama kuna uhakika mungu alichokisemaask nahom sknachoema nasikia nachosema ni mbaya sana kutafuta kufanikiwa kimungu huku unategemea staili za dunia hii dunia hiyo wana mifumo yao ki kabi mifumo yao sio mifumo yetu mwambie tena mifumo yao sio mifumo yetu sisi tuna namna yetu ya kimungu ya kutoboa kwenye maisha tuna namna yetu kimungu ya kufanikiwa kwenye maisha na hiyo namna yetu inaendeshwa kwa kanuni za kumbukumbu la pale anasema hivi nawe zishike amri mstari wa st sura ya 8 nawe zishike amri za bwana mungu wako upate kwenda, upate kwenda katika nini Ndiyadake. katika njia zake and na kumcha kumcha maanayake unasema sifanyi kwa sababu ya bwana It is not chochote alichokwambia na mgekiia chochote mungu alichosema akifai usikialalishe. usikialalishe hata kama hajakueleza kwa nini akifai aal mungu aelezagi sababu kwa sababu sababu ikiwepo hakuna utiu ni utiu usio na sababu sababu ukiwepo sio utii utakuwa unafanya kwa sababu una sababu utii wa imani unafanya kwa sababu hakuna sababu ila unafanya kwa sababu umemwamini aliyesema unamjua aliyesema unaujua uwezo wake unaijua nguvu yake unajua anachoweza kukifanya kutokana na kili alichokisema kwa sababu hiyo unafanya amen kama unanielewa sema mchungaji mi kinoma Nanielewa mtu wa mungu. Yes. nanielewa mta sema sitakuwa maamuma sitapelekwapelekwa sita mjini. Sita mjini sema mungu nina mwamini ana namna ya kuendesha mambo yangu, ya yangu. tunapomwamini yeye kwenye guidance ya little thing tunapomwamini kwenye kutuongoza kwenye jambo dogo to another one Yes. One. Yes. One. Yes. step by step, anasema hivi hatua za mwenye haki zinaongozwa na bwana alafu anasema hivi mwenye haki wangu anaishi kwa imani hajasema mwenye haki wangu anaishi kwa mshahara <laughs> anaishi kwa imani mwenye haki wangu aaishi kwa faida anaishi kwa imani Manake, what is told of him kile kinachosemwa kwake kile anachoambiwa hicho anakimbizana nacho ili kuamini katika hicho, hicho, hicho, hicho, hicho, hicho, hicho. Yes haleluya watu wa mungu mnaelewa sema. Yes. sema imani yangu kwako kwa mungu ni kubwa, ni kubwa. ninakuamini kuliko, Nina kuliko jana na juzi anaendelea anasema mstari wa kna naomba turuke pale tnde mstari wa kn moj anasema jiadhari usije ukamsahau bwana mungu wako kwa kutokuzishika amri zake na hukumu zake na ninazo kuamuru leo hii angalia soma abisari, kila moja soma angalia acha kujifanya uoni soma angalia uh-huh. utakapokua umekula na kushiba utakapokuwa umekula na kushiba uh-huh. na kujenga nyumba nzuri na kujenga nyumba nzurina uka ndani yake na kukaa ndani yake na makundi yako ya ngombe na kondoo yatakapoongezeka uh-huh. na fedha yako na dhahabu yako ya na nini fedha yako na dhahabu yako itakapoongezeka ka mungu anajua anaweza kutuongeza kwenye fedha na dhahabu pia halafu yes. anasemaje na kila kitu ulicho nacho kitakapoongezeka uh-huh. basi hapo moyo wako usiinuke ukamsahau bwana mungu wako mm. aliye kutoa katika nchi ya misri katika nyumba ya utumwa aliyekuongoza katika jangwa lile kubwa uh-huh. lenye kitisho lenye nyoka za moto na nge Mm-hmm. nchi ya kiu isiyokuwa na maji mm-hmm. aliyokutolea maji katika mwamba mgumu imagine hao watu wameongozwa na mungu munguwaongozwa na mungu jangwani yes. kawatolea maji kwenye mgumu. mwamba mwamba ambao ni mgumu noambia mwamba mgumu waweza kutoa maji pia mungu akiwa yupo, yupo katikati yako sema tena mwamba mgumu waweza kutoa maji pia kama mungu yuko katikati yako biashara ngumu yaweza kuleta faida pia kama mungu yuko katikati yako ukame unaweza kuleta faida pia sema maana yaweza kuja jangwani sema mkate unaweza kuja jangwani kama mungu yupo katikati yako nao niwaulize swali watu wa mungu tunamtumikia mungu wa israeli mungu wa abrahm isaka na yakobo wana wa israeli pale walipoenda pakawa pakwao walipanunua kwa fedha yao Apana. walipanunua kwa fedha yao Apana. nani aliwapeleka pale mungu. nauliza nani aliwapeleka pale mungu. nauliza tena nani aliwapeleka pale huyo mungu. mungu amebadilika Apana. kama aliwapeleka wale manake hapa kwenye uso wa nchi ya tanzania hihi yes. mungu ana mahali pako pa raha nasema mungu ana mahali pako pa faida Amen mungu ana mahali pako pa faida Amen. nasema tena mungu ana mahali pako pa faida sema Amen. najua mungu ana mahali pangu pa faidakwenye nchi hii. hii mungu ana mahali pangu pa faida sikusikii ukisema sema kwenye nchi hii. Hii. hii mungu ana eneo langu la faida ana eneo langu la kufanikiwa kwa jina la yesu, kwa jina la yesu they never the land mungu aliwapeleka pale yes. hawakununua ardhi mungu aliwapeleka pale kwa kuwa tu aliisikiliza sauti yake hapa anawaambia siku mkila na kushiba msije mkamsahau mungu mstari wa ku7 anasema hivi nyinyi mtamkumbuka bwana mungu wenu awapae nini read there. 17. Kila mtu asome mstari wa ngvukila na mtuasomem hapo usiseme moyoni mwako mm-hmm. nguvu zangu na uwezo wa mkono wangu uh-huh. ndio ulionipatia utajiri huo uh-huh. bali utamkumbuka bwana mungu wako maana ndiye akupaye nguvu za kupata utajirisema tena kwa sauti sa bali utamkumbuka bwana mungu wako bali utamkumbuka bwana mungu wako wakomana ndiye akupaengvmaana ndiye akupae nini vzakupata utajirakupae nininguvu za kupata utajir so paka anaandika habari za nguvu za kupata utajiri manake yes. mungu anaujua utajiri ulipo nayee nantaupa takupa nguvu ntakupa nguvu nitakupa nguvu sasa it's of time. lakini nataka satakamba hivi kila utajiri unaouona kwenye uso wa nchi kuna nguvu iko nyuma yake mungu anasema na nyinyi si kwamba mungu wenu haijui hela si kwamba mungu wenu hajui mambo mazuri si kwamba mungu wenu hajui kukaa sehemu zuri si kwamba mungu wenu hajui maisha mazuri no sio kwamba mungu wa peke yake anajua no, wale bata hata huyu awapagani pekeyakeanajuakuaawalekulehata watu wake vitu vilivyovyema yes. anaingia kwa petro biblia inasema petro akiwa amevua samaki usiku kucha hajapata kitu anamwambia yes, teka paka kilinini petro anamwambia yesu by experience tumevua samaki usiku kucha tumefanya kazi ya kuchosha hatujapata kitu bali kwa neno lako kwa neno lako Manake, the word of god has a way, has a a way way to give me a new o neno la mungu lina namna ya kunipa mimi mwendo mpya wa maisha yes. ambao mchana kweupe nilikosa usiku kucha nikakosa nikafanya kazi ya kuchosha lakini leo hii kwa kuwa neno lako limekuja the Bible says tutashusha nyavu walishusha nyavu sio kwa sababu wana e mm. walishusha nyavu kwa sababu ya neno lake nataka kusema nini watu wa mungu humu ndani kuna maneno yake hayo maneno yake yana kanuni za kiagano yana kanuni za kiagano ambazo tukikaa ndani ya hizo tunapata matokeo sio kwa sababu We are so good in doing it ila kwa sababu yeye ambaye ametuagiza kutenda tumetenda kwa neno lake yes. kama eeleema aminakama menelewa sema amina Amen. Amen. sema mungu liko, neno kwa ajili yangu. mungu liko neno kwa ajili yangu nipitishe kwenye maneno yako yanayohusu ya maisha, ya maisha yangu ya kawaida ili niyatende hayo ili ni ili nipate faidap fa faida katika kutenda kwangu katika kutenda kwa. sema kwa jina, kwa, jina kwa jina la yesu kwa jina la yesu kila mahali ambapo, kila mahali ambapo nilitia, mashaka. nilitia mashaka niliweka hofu nikaacha kukuamini wewe, wewe. nikaamini akili zangu na njia zangu ninaomba toba ninaomba, toba. ninaomba rehema yako, ninaomba, yako. Ninaomba, msamaha. Ninaomba, msamaha. ninaomba msamaha baba narudi kwenye kuamini kuaminikile ulichokisema maana katika, maana katika Imo faida, Imo faida. Wewe, umesema wewe umesema ni mungu tufundishae tufundisha kupata faida, faida. faida. sema nakataa hasara kwa sababu kwanzia moyo wangu utafundishwa na wewe utaiona faida. Uta faida kwenye mahusiano yangu nitaona faida kwenye biashara zangu nitaona faida kwenye, kwenye kazi yangu nitaona faida maana nitasikia ukinifundisha kwa neno lako utanifundisa Funda. kwa sauti yako utanifundisha utanipa nguvu za kupata utajiribba utajiri. anasema kwenye kitabu cha efeso 6 wa efeso st sura uh, mstari wa kumi anasema hatimaye ndugu zangu mzidi kuwa odari katika bwana na katika uweza wa nguvu zake so there is power of god kuna nguvu zake ambazo zinatupa sisi uweza wa kuweza jambo fulani yes. kumbuka anasema uzidi kuwa odari katika bwana na katika uweza wa nguvu zake yani manake uhodari wangu mimi uko katika bwana yes. sio katika digri yangu yes. sio katika oehni zangu yes. uhodari wangu mimi uko katika mungu asiyoonekana kwa macho. He is my steps. He is my way. ya kuyafanya haya inayoyafanya nimeitoa wapi iko kwa yule mungu asioonekana kwa machoananifuatilia yes. kwa nyumaanaangaliadu yangu i He protects me behind my back yes. and he gives me favor on my forehead. Hallelujah! Amen. Hallelujah. Amen. Uwe odari katika bwana ktika bwanao strong, strong. strong. manaake nini ukishajua uko ndani ya kristo yesu ukishajua mungu yuko upande wako achakutepeta achakutoa visingizio achakua nyolonyoloda akafanya ile biasharkafaya ile kwa sababu okila kwa sababu kila kitu kwa sababu yuko aliyeko upande wakonasema bwana akiwa upande wetu ni nani aliye juu yetusemanakataa kuwa mwogaemanakata mwoga. kuteea sema nitazikabili hofu zangu. Nita zangu maana mungu yuko ndani yangu. yangu si kwa sababu na jua vyote. vyote ila kwa sababu nina uhakika nina nina sema ninauhakikasema nina uhakika nina sema ninauhakika nina nina na nina uwepo wake yeye amesema niko pamoja nanyi siku zote hilo peke yake likupe uhodari yes. likupe boldness imagine ili daudi nisikilize mtu wa mungu hakuna hela mahali pasipo na riski. hakuna one of the reason we need power moja ya sababu naisk hakunamojayasababunahitaji ni kwa sababu hela zote kwenye dunia hii ziko kwenye risk place hela zote kwenye dunia hii haziko sehemu ambayo ni soft every man is in the rock. Gold is the rock worth While mineral dhahabu ni madini yenye thamani lakini hayachumwi kwenye mti kama ndulele tanzanite is very and valuable mineral lakini haipatikani kama maparachichi ya hiki nilichokisema ni hiki mungu nayee anajua mane kwenye uso wa nchi imetaitiwa kwa nini imetaitiwa kwa sababu aliyeshika mungu wa dunia hii all he want is worship do youembe alichomwambia yesu ah alimpandisha kwenye majaribu ya yesu matatu jaribu moja la kwanza ilikuwa ni kwamba geuza mawe maaykuwa mkate iyo cha mtoto unaweza ukavumilia hata wewesemahiv akamchukua yesu akampandisha mpaka juu ya kilele cha mlima binasema ndani ya dakika moja akamwonyesha fahari zote za dunia every akamwambia nisujudie hii mnayosikia habari ya worshipers mnayosikia habari ya mnaosikia habari ya watu wanaoabudu mashetani sio joke it is real jesus was once given that chance why anaitwa mungu wa dunia hii hi. the world was given to him dunia iliachwa kwake chini ya uangalizi wa adam adam aliacha dunia kwake so devil knows where gold is ndio maana ni Ndiyo kama ni rais wanaoenda kwa waganga na washirikina wanapata dhahabu kirahisdioaan ni kama ni rahisi sana wanaoenda kwa waganga na washirikina na wachawi wanapata utawala uongozi kirahisi wanapata nafasi kwenye maofisi kirahisi sio kwa sababu mungu ameshindwa ila kwa sababu mungu hajawapata hao watakawamwamini na kuwa na ujasiri juu yake yes. na kusema bwana liwalo na liwe nitakuamini wewe maana na yeye mungu anazo hazina zilizofichwa gizani yes. anasema nitakufunulia hazina zilizofichwa gizani mahali ambapo hakuna mtu yoyote anajua yes. kwa hiyo shetani pamoja na fahari zake zote kuna hazina moja shetani hajawahi kuijua ambayo mungu amewahefadhia watoto wake haleluya sema amina kubwa kama unaamini ni kama tunachanganyikiwa mbona kama wanaoenda kwa waganga wanatoboa kuliko sisi mungu wa dunia hii mungu wa dunia hii hiia epofusha akili zao ili wamwabudu ili mioyo yao imwabudu shetani ili mioyo yao shetani yuko anatafuta bi ya watu anatafuta ndicho ya kwenyebustania mungu anamwambia am sila matunda haya lakini shetani namwambiahvi munguanajua siku latn sku npt mhtanachokitafuta siku zote ni wewe yes. hmm? kamili galani ma bwana kiwemo chakula katika nyumba ya bwana then anakuja mpagani ambaye hamjui mungu tunaye ambaye si mungu hajaokoka ambaye amfahamu mungu anasema hayo mambo ya zaka ni uhuni niliwahi kuambia wenzetu kule saudi arabia wana chombo maalum kama hitra ya kwetu ya kwao inakusanya kodi na inakusanya na zaka pia It is a it is a principle from your profit that must be a 10 to the god that gives you ndio mtamkumbuka mtamkumbuka mtamkumbuka mnamkumbukaje mnamkumbukaje mithali sura ya tatu anasema mkumbuke bwana kwa malimbuko yako mwheshimu bwana na mkumbuke bwana kwa maongeo ya kazi yako you shall remember the lord by your possession mungu kupigiwa makofi mungu aeshimiwa yamani sasa mungu anaingia na anaingia tusimame tusimame mungu na sasa no. kitabu cha daniel naingia tusimamusimamnmamunaingia sasau na mfalme mmoja yule mfalme alikuja akasema hata muheshimu mungu wa ngome wala hata, hata muheshimu mungu wa dunia hii wala hata muheshimu mungu wa mbinguni badala yake mungu mungu anaitwa wa ngome soma vizuri ile daniel anasema alimwheshimu yule mungu kwa vyombo vya dhahabu na fedha imeandikwa kwenye mithali anaitwa solomon anaandika anasema mweshimu bwana kwa mali yako na kwa malimbuko yako manake namna ya mungu it is how we use our wealth nilisema kumwheshimu mungup kwenye kumbukumbu la anasema nanyi mtamtumikia bwana mungu wenu nanyi mtamtumikia bwana mungu wenu naye atabariki kutumika sio lazima uimbe kwaya kutumika sio lazima ushike ushikemi kutumika ni whatever wev you hav to wi tmwa inawezekana una nafasi ofisini ambayo kwa hiyo kuna mahali mungu anatakiwa apite kule arusha niliwaambia hivi mahali popote mungu alipo na kiwanja mungu aj duniani kuja kununua kiwanja ni watu wake ndio ananunua aliyenunua kiwanja cha kujenga hekalu ambalo mungu alikuja kukaa sio mungu daudi alinunua kiwanja kwa mtu mmoja anaitwa arauna akasema sitamjengea nyumba mungu mahali ambapo hapa janigarimu garimu kwahyo manaake mungu atamiliki tanzania kama watanzania walioko ndani watamiliki yeah. mungu atamiliki mashamba kama watoto wake watayamiliki mungu atamiliki atamiriki daressalama kama watoto wake watamiliki mungu atamiliki karak kama watoto wake watakuwa na maeneo karak mungu atakua sauti kwenye nchi hii kama watoto wake wanayo sauti kwenye nchi yeah. so the more we delay to possess wealth, we delay possess hiis thto unavyojichelewesha kufanikiwa unavyojichelewesha ndivyo unavyomchelewesha mungu wako kutawala mungu yoyote hata kwenye familia hajaingia kwa kutawala kimabavu aliingizwa na mtu hata kama mnaabudu miti kuna shangazi yenu ndo alimleta huyo mungu is no God who kila mungu kwenye familia analo lango alilopitia na hilo lango ni mtu ninamwomba mungu kwa jina la yesu Amen. kwenye nchi hii ya tanzania yes. sisi tulioko hapa usiku huwa leoua n upit kwenye kizazi chetu tuwe ni lango la mungu kupita kwenye, la kwenye nchi yetueu piga piga kifua chakoema mungu utaingiaanzia wasaba utakaa kwenye nchi hii kwa sababu ya mimi Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. bustani iliendelea kuwepo wakati tu adam na mke wake wanasikia na wanatii kile mungu alichosema siku alipoacha kutii mungu alichosema bustani ikaairishwa own, own, own it anamiliki kupitia sisi fikiri kupitia watu mungu anaingia kwenye miji paulo mtume kupitia yeye injiri inaingia kwa mataifa it is a person that brings god into a family you must bis influence steio kwa ajili ya sifa influence influence sio watu wakujue no with your influence, god will get access yes. kama umeelewa amina amen kama withyoumeelewa siu ndiomaana anamwambia abraham nitakufanya jina lako kuwa kubwa jamaa anaingia tu misri kwa mara ya kwanza mpaka ikulu wanajua tunaposema mungu atufanye kuwa sio kwa sababu tunataka tu sifa how it is unaona people of our nation without shame without fear in their social medias in whatever they have in the medias in the tv in the television they can declare openly mi nimeenda kwa mganga akanipa dawa nikatoboa do you think what do we do to those little children ambao wananyanyuka kwenye maisha wanamcheki mama yao anangang'ana na mwamba wenye mara na maisha ni tight. alafu anaangalia buruzozo moja linatoboa alafu linajisifia na mungu wake aliyemshirikinan no, wakati umefika na wakati ndio huuaaaema yes. kwa jina la, yesu. Kwa jina la yesu. kama ni mlango kufunguka na ifunguke kama ni dhahabu na kupatikana naipatikane nguvu kuonekana naionekane sema e, bwana e, wapi nguvu zako e, zinazowapatia watu utajiri Zina kwa, kwa, kwa jina la yesu ziachilie hizo nguvu kwenye maisha yangu tena kwenye kazi yangu tena kwa jina, kwa jina la yesu nguvu kazi yake watu wa mungu nguvu zile kazi yake ni kukuwezesha anasema mtamtumikia bwana mungu wenu mtamkumbuka bwana mungu wenu auapae nguvu za kupata auapae nguvu za kupata mungu akupe utajiri anakupa nguvu za kupata kwaiyo ile nguvu aliyokupa unaenda nayo sokoni nguvu ya mungu nguvu ya mungu ilivyokuja wakati wa mitume walipokutana na viwete viwete walitembea yes nguvu ya mungu ilipokutana na lazaro aliyekufa lazaro aliinuka yes. nguvu ya mungu ilipokutana na vipofu vipofu waliona nguvu ya mungu ilivoingia kwenye, kwenye arusi ya kana arusi ilipoisha divai divai ikapatikana yes. nguvu ya mungu ilimfufua yesu kristo kutoka kaburini hiyo nguvu iko hata leo hii iko hata leo hii yes. kama mimi siyo kiwete sio kipofu yes. sina ulemavu na nguvu ya mungu iko ndani yangu ni kwa ajili ya kazi gani ianze kuinua Biyashara yangu Amen. ambayo ilikuwa mbao iliuandianze kwenda yes. hiyo nguvu ianze kuleta wateja Amen. kuna kitu kinaitwa nguvu ya usumaku ni chuma tu mmea beab anaweza kuweka nguvu ndani yangu Amen. nikawa na duka langu kinyerezi yes. nikawa na duka langu kariako yes. na kwa ile nguvu ya roho mtakatifu yes. ikavuta wateja kwenye biashara yangu sema kwa upako wa waro mtakatifu biashara naifanyike I will tell you a story as I'm Bibi anasema siku hilomara ya kwanza kabisa kwanz kbisamtakatiu alipokuja kwenye chumba cha mitume anasema wakaanza kunena kwa kwa lugha waliponena lugha kunenaka anasema kulikuwa na watu mtaani wanasema hao watu ni kama wanaongea lugha yetu wanavutika wanavutika wana walikwenda mjini kwa shughuli zao ila wanaume wana wanapiga koto baya koto. Kumbe tunaponena kwa lugha yes. tunapoomba yes. wakongo wanasikiwanwgm yes. nen a gm wanavutika yes. wanyakyusa wanavutika yeye amesema atatoa kabila za watu yes. kwa ajili yako haleluya kwenye hiyo biashara yako yes. kuna wanyakyusa wanatakiwa wanunue kuna wapale wanatakiwa wanunue sema bwana toa kabila za watwedari katika bwana na katika wa nguvu zake yes. katika uwezo wa nguvu zake uodari wako uwe katika ule uwezo wa nguvu zake kile nguvu zake inachoweza kufanya yeah. nguvu zake inaweza kufanya nini nguvu zake inaweza kufanya nini wakiwa wako jangwani musa anamwambia mungu hata tungechinja wanyama wote watu hawa kusingekuweka na nyama ya kuwatosha mungu akamwambia musayama paka zikawatokea kwenye pua yes. wakiwa wako jangwani gfl wanaona kumbi kumbi za kala, za makundi ya kwale yanakuja yanadondokea kwenye matuo yao yanadondokea kwenye mahema yao afla wakaokota kwale wakakaanga wakachoma wakala mpaka nyama zikawatokea pwani yes. you trust in him today, today anayo nguvu anayo nguvu anayo nguvu humu ndani ya biblia hakuna hata mmoja aliye hasokinoma akatoboa niwaulize niliwauliza naisopita nawauliza tena leo hivi ni political connection gani yusufu aliyokuwa nayo ikampeleka ikulu kwa farao sema the sema kasatie sema kwa sauti the sabtitna god sema, sema nguvu ya mungu inaweza kumtoa mtu, mtu gerezani na kumpeleka ikulu, na kumpeleka ikulu. what is the political connection between david akakaa kwenye kiti cha mfalme sauli ambaye hakuwa baba yake na ki, according to the protocol aliyetakiwa kurithi kiti ni mtoto wa sauli ambaye ni jonathan tell me the mecanism nani alimkarisha daudi pale sema power of god ndiyo maana mungu aoni shida kusema mtakeni bwana na nguvu zake mtakeni bwana na nguvu zake yes. kwa sababu hizi nguvu zina kawaida ya kuwapa watu uweza wa kupata utajiri haleluya nguvu yake tunaipataji nasima hivi mtapokea nguvu akishakuja juu yen roh mtakatifu wao wakienda kwa waganga wao kuna mapepo wanapewa kuna majini wanapewa yes. sisi tukienda kwa mungu wetu yesu anasema je si zaidi ya hao wamwitao baba yao wa mbinguni ikiwa nyinyi waovu mnajua kuwapa watoto wenu vilivyovyema je si zaidi baba yenu aliye mbinguni atawapa nyinyi roho mtakatifu atawapa nyinyi roho mtakatifu yes. kwaiyo kumbe kila tunapoomba baba katika jina la yesu biashara yangu mungu akupi wateja anakupa roho wake roho wake akija juu yako anakupa nguvu ile nguvu inawavuta mwanangu yes. umeelewa nachosema wow, wao majini sisi tunapewa mtakatifu wao wakipewa mapepo sii tunapewa malaika malaikahaeuyaeuy yes. iko siku moja daniel alizingirwa na jeshi la washami anataka kutekwa na kuuawa biblia anasema danieli akamwambia gehazi walioko upande wetu ni wengi sana ingekuwa danieli ni mwana wa siki za leo angesema ni wengi kinyama kuliko walioko upande wao walioko upande wetu ni wengi sana kuliko walioko upande wao yes. wao wow. na wenyewe wana watu wako upande wao wanazo backups zao wanazo nguvu zao but we also have our own, own. Yes. zikiingia kazini kinanuka Amen. nasema kinanuka Amen. awa jamaa wana baraa kuliko jz wanaitwa malaika wa bwana yes. sijui mii sijui lakini hakuna jeshi inalojua enye nguvu kama la tanzania sijuih wj kutaka kujua jeshi la hao watu na nguvu kiasigani t waswahili wanakwambia hivi maji yenye utulivu yana kina kirefu so wenye usia wa Don't mean that they don't know how to do now. Malaika wa mungu, they are more than thousands of soldiers, they can do great and massive destruction to the enemy. One day, one day, Elisha Nabi Aritangaza Akasema. walioko upande wetu ni wengi elisha akasema kesho kibaba kimoja cha unga kitauzwa kwa robo kwarobo jamaa anarekebisha infltn ya nchi by the of gafla asubuhi inflh inirekebishwaje haikurekebishwa kwa unga tu kupatikana no bibi anasema katika lango la samaria pale pale lango la samaria kulikuwako na wakoma nje ya lango la samaria kulikuwako na washami wenye dhahabu wenye fedha wenye chakula wakoma wakaanza kwenda kuwafuata washami bibi anasema wakati wakoma wanatembea washami wanasikia kishindo kishindo cha magari ya vita hawakusikia kishindo cha wakoma kwa manake mungu ana kawaida ya kuwasikizisha watu kitu kingine Yes. hata wakati umeweka nguo zisizoelewekaeleweka yes. mungu anawaonyesha kingi Amen. nasema bwana akawaonyeshe akawaskizishe cha kuwasikizisha tunapoomba kwenye viwanja hivi usiku hu wa leo yes. ninatamka kwa jina la yesu najua kesho ni yes. lakini kuna watu itakuwa ni kama wanafungua duka Amen. nasema unafunga kwa ushindi Amen haleluja sema kitaeleweka sema safari safarihii kitaelewekasema e bwana achilia nguvu zako achilia malaika wako nimekuamini nimeisikia Nime Nime kanuni hii ya kwanza hii ya kiagano kanuni, kanuni ya imani kwa sababu hiyo e bwana e nitaenda kwa kukuamininitaamini nitaamini kukuamini. Nita ulichokisem nitaamini ulichonionyesha kwenye neno lako uenye nenolsema nimeona nimeona sema kwenye eneo lako nimeona ni wako malaika, malaika. wanaofanya kazi na watu kazi sema ma bwana achilia malaika hao, achilia malaika kwenye, hao. Kazi zangu. kwenye kazi zangu kwa jina la yesu, yesu. sitafuatisha namna ya dunia hii wao wakitumia hi. janja zao, janja zao. Janja mimi bwana niachilie malaika wako niachilie nguvu ni zako nguvu za roho zatakatifu zinavoinua viwete zikainue biashara yangu yanzikainue kazi yan mtakatifu zinazofufua wafu zinazofufuaauzkafufubashara yangu iliyokufa kwa jina la yesu. The same same power. Nguvu ile ile iliyokuwa ndani ya yesu ya roho mtakatifu kwa hiyo nguvu alisimama nje yaabulalazaro akasemaazaro uliyekufa njo huku kwa nguvu ile ile akaenda kwarakamwambia twekapakakilindini samaki apatikana kwa nguvu ile ile akaenda kwenye harusi ya kana watu wameishiwa divai akatoa divai yes. kwa nguvu ile ile bartolomaa kipofu anasema yesu a nazareti unirehemu anamrudishia macho nguvu ile ile mtakatifu linaweza kumfanya duka la nguo likapata wateja nguvu ile ile likafaya yes. duka la dawa likapata wateja nguvu ile ile likafanya duka la biashara fulani likapata wateja Amen. sema nikazione zako. bwana nikazione nguvu zakosema zako. bwana nikazione nguvu zako kwa jina la yesu simama juu kwa Sima miguu yako sema e bwana e leo hi. leo hii hii hi. nimesikia Ni habari zako. Hab- zako na habari za uwezo wako katika jina la akataa kuwa na hofu nakataa kuwa muoga maana mimi ni uzao wa wawa jina la yesunitaenda kwa imani ni kanuni ya kiaano ya kwamba mimi ni kuaminikile ulichokisemandicho nitakachokifanyakile ulichokisema kisemandicho nitakachokifanya nakataa kuwa mnyonge sema kwa jina la yesu nabeba ujasiri nabeba ujasiri sema nabeba ujasiri kwanzia leo hii nabeba ujasiri nabeba ujasiri kwa kuwa ziko nguvu zako kwenye maisha yangu kwa jina la yesu sema wanaotumia giza kushindana nami kibiashara kushindana nami kikazi sema kwa jina la yesu leo hiininawajia kwajina labwaninawajia kwa jina la bwana ninawajia bwanakwajina la bwana kwa jina la yesu kwa jina la ljia lkwa jina la yesu biashara yangu inuke kazi yangu inukesema kwa jina la yesu wafu walifufuliwama kwa jina la waliona sema kwa jina la yesu iwete walitembeaye bwana kwa jina la yesu biashara yangu iende kwa jina la yes kwa jina la yesu milango ikafunguke Ika ni ahadi yako kwangu ni kwa ulisema utafungua milango kunukikafunguke sema yoyote atekee nyanyuamkono wake kichawi atekee nyanyuamkono wake kishirikina kinyume na mimisemakwa kwa jina la yesu mkono aliyonyanyua na ukatike jina la yesu kwa jina la yesu kila atakee nyanyuamkono wake kunitendea ubaya kishirikinasema mapepokwa jina la yesinawajia kwa jina la bwana a mamlaka ya jina la yesu mamlaka ileile aliyonayo kristoninayo mimi sasa eneo lilelile alilotawala kristo na mimi natawalasema natawala. kwa jina la yeskwa jina, jina, jina, jina la yesu milango ifunguke giza litoweke litoweke kwa jina la yesu nabeba ujasiri nitafanya ile kazi nitafanya ile biashara kwa jina la yesu ninaujasiri ndani yake yeye weza wa nguvu zake utaniwezesha utaniwezeshautaniwezeshasema nitawezeshwa na nguvu zake yeye amesematuwe odari, Tue odari katika bwana na katika uweza wa nguvu zake bwana uweza wa nguvu zake, wa zake. Ee buana. Ee buana. Wa wa udhirike kwenye maisha yangu kwa jina la yesu kwa uwezo huo kwa uwezo huo nikaruke ukuta walioniwekea ukuta wa kipepowalioniwekea ukuta wa walioniwekea maneno kwa jina la ile ile iliyoangusha ukuta wa wana wa israeli kaangushe kuta zangukila kikwazo kila uzuio waliloniwekea kwa jina la yesu napasuaaasamungu liangusauangusha kuta tena walizoniwekea angusha kuta tena kuta walizoweka ili nisifanikiwe kuta walizoweka wakasema hataendelea paka pale wakasema hatafika hapa jina la yesususu kila ukuta wa kihwalioniwekeawa jina la yesuauasuaupasuakila mlango aliofungakila mlango aliofungakwenye eneo la fursa kweye eneo la ajirai nisione ajiyanguinisione kazi ynguinisione biashara yangui nisikione cheo chan ysupsupsukpasuksema kwa sababu yako bwana pazia la hekalu lililoficha rehema za mungu munguililofichakiti cha, cha rehema lilipasuka Lili Lili nami e bwana e kwa jina lako ninapasua kila pazia walilofunikanisione rnisione rehema ya mungu a china yesu il liil lisuki ilo lipasuke li li li li li li kila kikwazo liyshikbaraka yanguachilie npokea uweokea uwm uwkia alichukua mbiimi nisie na wateja ikira alichukua mimbanami kwa uwezo biashara yangu isiyo na watejaa uweo lkwa uwezo ule ule inapata watejaj ma kwa jina uwokafsara aliyetasaalichukua mimba sema hiyo ndio imani yetu hiyo ndio imani yetu. yetu sema hizo ndio habari zetu tunazofundishwa na mungu wetu sema uwezo ule ule, ule, ule. unaoweka watoto, watoto kwenye matumbo ya watu kwenye matasa ya watu kwa jina ya yesu. Yesu. yesu unaweka kazi, unaweka kazi. kwenye v yangu kwenye CV. Unaweka, wateja. unaweka wateja kwenye biashara yangu kwenye sema mimi naamini katika, na katika mungu naamini katika, na katika mungu munguwa jina a yesu vya kwangu vinaitikaka ina kwa jina la vya kwangu kwa jina la yesu uwezo uleule roho mtakatifu uliomfufua yesu unafufua vipawa vyangu vilivyokufa kila kipawa nilichozaliwa nacho ambacho nilikuwa nakitumia gafla kikapotea kwa jina la yesu vipawa vyangu na vifufuke sasa sema ninaamini katika uwezo wa mungu katika nguvu zaketika nguvu zake sema uwezo unaofufua wafu ukafufue vya kwangu uwezo ule ule unaoinua walio wanyonge ukaniinue na mimi Uka kwa jina la yesu porabasakaayaa kwa jina la yesu uwezo ule kwa jina la yesu nguvu ile ile kwa kwachina la yesu ukainue vya kwangu kwa china la yesu hiyo nguvu iende kwenye biashara yako iende kwenye kazi yako nguvu za mungu iende kwenye kazi yako kwa china la yesu wao wanaotumia uchawi ukapindue meza zao neno la mungu linasema danieli alikuwa juu ya waganga na wachawi alikuwa mara kumi bora kwa jina la yesu pokea pokeuweoruwwkeuweortfupokea uwezowrkatifu kuanzia leo mungu waibrahim na uwezo wake ukauone uwezo wake ukauone Uka kwa jina la yesu Uka ongezeko ukalione ongezeko k kufanikiwakwa inayesusm kwui yktkwin sema kwa jina la yesu, yesu. mimi ninaamini na, na, na imani ni kuwa na hakika ya, ya mambo yanayotarajiwasema ya ninaamini ni katika, katika uweza wa nguvu zake, wa zake. Kwa, sababu hiyo. kwa sababu hiyo kila vita yeye amesema Ye kwa maana vita vyetu si juu ya damu na nyamasema leo nimejua ni sifanyi biashara kwa namna ya kawaida, kwa namna ya kawaida. Kwa namna ya kawaida. Somi tu shule, somi tu shule. Kwa namna sipati tu kazia namna ya kawaida kwa jina la yskila jeshi la pepo wa linalozuia wa watoto wa mungu wa wasiuze vinavyouzwa vinavyouzwaa Vina jina a yesutawanyika naawashatawansakila jeshi la pepo neno linasema watakusanyika watakusanyikaila Wata sio kwa shauri langu na nakila watakaokusanyika watatawanyika watatawanyikakwa Watata, njia saba kwa sabakwajina saba. yesu. la yesujeshi la pepo wabaya abayailiowekwa wenye ukoekwa kwenye, kwenye, kwenye biasharaowekwa kwenye, kwenye kazi na kwa jina la yesu yoyote ashindanaye na anayetumia nguvu ya mapepo yake mapepo yake wa nguvua kwa jina ka jina aapiga nguvu ya mapepo yatawanyikekwa kwa jina la yesu kila ukuta wa kipepo walioweka kinyume na mimi kwa jina la yesuinautawanyaiautawaanuawaauaaana sema imani yetu imani yetu yetinatuambia Inatu... vita vyetu sisi si juu ya damu na nyapa bali ni juu ya falme ni juu ya juu ya jeshi la pepa baya katika Kati ka ulimwengu sema nami warosema kwa jina la yesu nami saa hii. Saa hii kwa jina la yesu inaiendea biashara yangu kivinginenaendea kazi yangu kivingine saa hii kwa jina ninaiinua kwa uwezo roho uweomtakatifuinainua kazi yangu kwa uwezo r mtakatifu kwa cina la yesuwacina la yesukila yesu. pepo, pepo. zinazozuia watukupenya kwenye ile biashara kwa cina la yesu mkuu wa teritor kuu wa mamlakajeshi la pepo abay mamlaka za giza zinazotawala kwenye eneo la kazi kwenye eneo la biashara biashara hii ya nguo biashara ya vyakula biashara vyakulabiashara hiyi unayoifanyana kwa mamlaka a zinazotaalai aikae m Neno mungu akasema, akasema. atamtanguliza malaika atamkatilia Atam mbalimperizi Atam mbali. miebusi kwa jina la yesu kwa jina la, la, la yesu yoyote anayetawala kwenye hii kazi inayoifay yoyote anayetawalawenye hii biashara nayofanyakishirikinaa na upango wa bwana ambao neno la bwanana wakatilia mbali nawakatilia mbalia La Yesu. La Yesu. let that be the way let me in the name of jesus in the name of jesus mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa s762153539 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana