Hello, this is your pastor py apoainataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo alikuwa wanakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu kila kiu, sema kila aonaye kiu, kiu. kaitwa sema tena kila aonaye kiu, kiu. kaitwa alafu mwambie mwambie ki zetu zinatofautianamwambi tena iu zetu zinatofautiana, zinatofautiana. mwambie kiu, kiu yangu sio kiu yako kila. ila amesema kila mwenye kiu, kiu. amepewa mwaliko mstari wa unaofuata naye asiye na fedha njoni nunueni mle mmm nam njoni nunweni divai na maziwa mm. bila fedha na bila thamani kwani kutoa fedha kwa ajili ya kitu ambacho si chakula na mapato yenu kwa kitu kisichoshibisha nisikilizeni kwa bidii mle kilichochema sema nisikilizeni kwa bidii nisikilizeni kwa bidii bidi. mle mle wahapa hawalii kwa kutumia mdomo wanali kutumia masikio waambia wasikilize ili wale wenye kusikia kuna kula ukipoteza kusikia una chakula manayake tofauti ya mtu anayekula na mtu asiyekula ni vile walivyosikia walichokisikia ndio kinatofautisha kinachotokea kwenye meza zao mgeukimbia ukiona uli huju ujasikiatusome tenamarmstariwa piliile neno sawasawa na kwa ninisaa kutoa fedha kwa ajili ya kitu ambacho si chakula mm-hmm. na mapato yenu kwa kitu kisichoshibisha mm-hmm mle mm. kilichochema na kujifurahisha nafsi zenu kwa unono tegeni masikio yenu na kunijia sikieni na nafsi zenu zitaishi nami nitafanya nanyi agano la milele nkaribukahaleluya so yuko mtumishi wa mungu nabii isaya na we all know when nabii akizungumza maana yake anazungumza kutoka kwenye alichokisikia kile mungu alichokisema kwa hiyo hazungumzi maneno haya kama maneno yake binafsi kwa sababu sifa ya mtu kuwa nabii anatakiwa aseme kile mungu alichomwagiza so you don't call a man a man just because ameona kitu kuona yoyote anaweza kuona hata mganga anaweza akaona lakini nabii anapaswa kusema kile mungu alichomwagiza kusema bwana yesu asifiwe sasa hapa nabii isaya haongei kama mtu anayefundisha kama sisi ila hapa alikuwa anaongea kama mtu mwenye agizo la mungu mtu aliyeagizwa na mungu kusema kusema maneno fulani na hawa watu by this time walikuwa wako kwenye mapito fulani fulani ya maisha yao ambapo mungu alikuwa akitaka kuwafariji anawapelekea neno lake mahali pengine kwenye kitabu cha zaburi anasema mungu hulituma neno nalo hilo neno huwaponya alafu likiwaponya huwatoa kutoka kwenye maangamizo yao so mekanism ya mungu narudia tena hapa tuko watu tunaomwamini mungu yes. hapa tuko watu tunaomtafuta mungu na kama tuko watu tunaomwamini na kumtafuta mungu maana yake tunataka kusikia kutoka kwake namna ya kwake yeye ya kuyaendesha maisha yetu kwa sababu ziko namna nyingi za kuendesha maisha yetu kama wanadamu lakini kwenye kitabu cha warumi sura ya k b ambayo nimesoma wiki mbili zilizopita anasema msifuatishe namna ya dunia hii kwa hiyo dunia ina namna yake ya kuendesha mambo yake na watoto wa mungu ambao mungu amewazaa kwa neno lake wanayo namna yao ya kuendesha mambo yao so never in your life ukaapl namna za dunia kutaka majibu kutoka kwa mungu yaani usimwendee mungu na ajenda ambayo umei kwa namna ya kidunia alafu ukategemea kupata results kutoka kwake anayo namna yake from the beginning kuanzia mwanzo from the e kama wee ni mfanya biashara kama una, una project flani from the kwenye maisha yako mungu mungu anataka kujua alihusikaje au anahusikaje ndio maana anasema sisi tumezaliwa kwenye kitabu cha petro anasema tumezaliwa kwa mbegu isiyoharibika yaani neno la mungu kwa hiyo mtu yoyote ambaye anafuatana na mungu au anamwamini mungu juu ya jambo fulani he should in his mind know kwamba wao watakaopokea hayo yaliyoko umu si kwamba ni vitu vya kufikirika au vya kubahatishwa lazima tufahamu kuna namna au niseme mekanismu ya kimungu ya kuzalisha matukio kwenye maisha yetu eluya anayo mekanismu yake ya kuzalisha matukio kwenye maisha yetu nyakati time and times ambazo watu walimwacha mungu walimwasi mungu na mungu akataka kuwasaidia akataka kuwarudia alianza nao from the h akitaka kuingiza njia zake mahali pengine kwenye isaya hii yanasema njia zangu si njia zenu manaake nyinyi huku duniani mnazo njia zenu mnazo namna zenu lakini mimi mungu njia zangu si njia zenu kwa hiyo kama utataka kufanya biashara na mimi nihusike yushagre njia zangu si njia zenu so you should my ways uzitafute njia zangu ili kupata matokeo ya kimungu unayoyataka yes. mojawapo tulionayo ni kwamba huwa tunatafuta au tunaziona results za kimungu kwenye bibilia tunaona bahari iligawanyika tunaona watu waliingia kwenye moto wakatoka tunaona au tumbukizwa kwenye matundu ya simba wakatoka wazima tunaona watu walikuwa matajiri huu kwenye bibilia lakini challenge iliyopo tunataka kupata za kibibilia kwa kutumia njia za kiduniaso na kwa sababu sasa watumishi wa mungu kwa namna moja au nyingine wamekosa namna na desturi au na uwezo wa kutupitisha kuona kwa sababu zozote zile ambazo ziko uhaba wa mafunuo au uvivu wa kutafuta au utayari wa watu kupokea kwa sababu kuna mimi kuleta ujumbe na utayari wampokea ujumbe kupokea nao kwa sababu hiyo tunatemea chini ya kiwango bila kupata matokeo ya kibibilia huku tuna mungu wa biblia na ndiyo maana ni kama kanisa la mungu liko frustrated watoto wa mungu wako frustrated tunaomba tunaombewa lakini hatuoni matokeo kwa hiyo tunawageuza watumishi kama matapeli tunaona kama watumishi wa mungu ni matapeli wametuzingua kwa sababu hatupati matokeo waliotuahidi au waliotuonyesha kwenye biblia eambia siku nyingine ukienda kwa mchungaji mwambia siku nyingine ukienda kwa mtumishi wa mungu mwambia akuonyeshe mzigo wote asikuonyeshe matokeo bila mchakato so, ni kama sasa tumegeuza dini ya kikristo ni dini ya matokeo bila mchakato kwa sababu ya kigezo cha yesu kufa msalabani yesu kufa msalabani haituondolei sisi majukumu yetu ya kiagano damu ya yesu msalabani tunaanza kwa resima siku ya jumatano hapo na ninawaza kichwani siui tupigi arobaii kavu hapa tu yani kila siku jioni hapa tunashindilia mpaka haleluya jione hapawaau damu ya yesu msalabani yesu. haikuondolei wewe majukumu yako ya kiagano kiaganoeu <laughs> moja ya majukumu ya kiagano kutuletea mafanikio kwenye uso wa nchi nilizungumza juma alhamisi jumaalhamisilipita nikasema jukumu la kwanza ni imani mfano tunaamini yesu kristo alikufa msalabani akamwaga damu yake lakini yesu hawezi kutuaminia su anot believe onywa bihafu you must believe to receive whatever that has been given from this cross ndiokija okay, kuambia yesu hawezi kukuaminia kwa niaba yako msalaba ni kweli kuna vitu umeachia msalaba kuna vitu umetuletea msalaba kuna vitu kuna kawimbo tunaba msalaba ndio asili ya mema tumetua mizigo hapo kuna uzima furah msikilize mwandisi tenzi anasema njioni kwa hiyo msalaba unaweza ukakaa pale umetutua mizigo umetupa uzima ila usipokuja kutua mzigo hautuki anasema njoni kwangu s swala la kuja ni la kwako hawezi kukujilia wewe anasema njoni kwangu nyinyi nyote msumbukao na mizigo nami nitawapumzisha ila siwafuati njoni so mtu kakaa zake chumbani yesu ntue ha, njoni so there is a step of approaching god for the burden to be lifted are you getting what am saying njoni kwangu nyingi nyinyi nyingiyini njonnkama una ishi yoyote unayoteseka nayo amemeke call njoni manaake kila mtu kwa eneo lake mimi kwenda kwangu kukoje so because these scriptures need to be uh, interpreted kwa sababu maandiko haya anatakiwa atafsiriwe so you need to know mimi kwangu mimi toni kapola aliposema njoo mimi kwangu mimi njoo ina rei nini kuna mwingine njoo manayake acha kuiba kuna mwingine njoo mana acha asira kuna mwingine njoo acha zinaa kuna mwingine njo njoo kila mtu njoo inata, ina tafsiri yake anaweza akaongea mungu hapa kwa wote na kila mtu akinyanyuka anacho cha kwake pekeoana no tunaweza tukawa apa watu zaidial ta alafu wote tukisimama kila mt ana kitu chake ambacho mungu kila mtu mmoja wetu hapa anashuhulika na sisi indiviual kiasi kwamba hata kama ningekuwa mimi peke yangu kristo bado angekuja kunifia Amen. yesu ajaja kufa msalabani kwa sababu watu walikuwa wengi duniani in the a sasahivi population ya dunia wanasema inakadiriwa kama bilioni sab yesu anakuja kufa msalabani dunia atukua hata milioni kumi Yet Jesus came. That's why, kazi ya msalaba haikufutika miaka ile aliyokuja another generation kwamba anasema ili kila amwaminie miaka ile miaka ya sasa na itakayokuja ili kila amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele akimwamini mwaka 99 awe na uzima wa milele manake uzima wa milele uko fresh vile vile tangu miaka ya kina mzee kulola uko fresh vile vile paka miaka yetu ya sasa aeluya so e wsa ili kila mwaminia awe na uzima wa milele maana yake ni kwamba uzima wa milele ulipotolewa haukutolewa kwa sababu ya idadi ya watu waliokuwepo a ni kwenye maisha yako uache kuishi na mungu kwa emotions k mungu ana hisia o ukiishi na mungu kwa maisia kwa ma unaenda na mungu kwa mamoi ukristo wako utakuwa wa frustration kuanzia asubuhi mpaka jioni you won't see answers. na utakuwa ukiomba maombi ya kila wakati unaomba maombi ya zimamoto yani kila wakati e zako ni like, nin yani, kiasi kwamba ukianza tu kuomba mbinguni wanalizanani huyo mbanapunguzabulensi jipange aeluya bwana yesu asifiwe wangeapi mnalewa nachokizungumza mpaka dakika hii tunajua tayari akili yako imeshakaa sawa kuelewa kwa frustration zitapungua kama tutaanza kumwelewa mungu hatua kwa hatua na tusiwe wavivu kutaka kumwelewa mungu hatua kwa hatua maana andiko inasema mjue sana mungu ili uwe na amani ndipo mema yatakapokujilia nisikilize nikwambie mtu wa mungu muujiza muujiza sio mema muujiza unagongwa mara moja unatakiwa utengeneze Covenant ya utengenezeyaufanya uishi walipokuwa jangwani wakati hakuna mashamba walipewa muujiza wa mana walipoingia nchi ya hadi walitakiwa kujifunza kulima mungu aliwambia safari hii nitabariki mashamba maana nini mzigo autokei juu tena safari so most of us tulipoingia kwenye maisha ya kuanza kumwamini mungu tulicheki tukapata miujiza miwili mitatu tukajua ndio staliaiendi ah, hivyo for for him him to continue with you o ili mungu aendelee na wewe lazima kuwe na responsibility za wewe kufanya ili yeye afanye mahali pengine anasema nikaribieni mimi nami nitawakaribia nyinyi so it start with us Heaven is always responsive mbingu imekaa pale kusubiri utakachofanya wakati na sisi tumekaa tunamsubiri mungu tuone atakachofanya kwa wote tunangojana yani mbingu mbinguni mbingu mungu anatungoja na sisi tuko duniani tunamngoja Kio, kuambia, is so nimeanza alhamis aisiliyopita kukufundisha majukumu ya kiagano katika kupata mema katika kupata mafanikio ambayo mungu ameyakusudia na mafanikio sio dhambi mafanikio sio dhambi mafanikio sio mabaya tunaonaga mafanikio sio mabaya kwa sababu speaking, hii ni not speaking, watu wote wanaopata mafanikio katika mungu wanaamini wamerehemiwa kwa nini wanajiona hawakustahili lakini there is a way god ametengeneza environment ambayo anataka ufike mahali ambapo wewe ujione ilikuwa ni lazima upate kitu ulichokipata ilikuwa ni lazima upate kazi uliyoipata yaani ifike mahali useme hivi isingetokea ndio ningeshangaa yaani kupata kazi isigeuke kuwa ila useme hivi nikikosa ndio ndo itakuw Oh. there is a level of faith kuna levo ya imani katika mungu ambayo ukikuwa nayo vitu visipotokea ndo unashangaa kiasi kwamba una uwezo wa kuwaambia watu haiwezekani mi kukosa hii haiwezekani unawaona kina kinaa kinaego anasema mungu atatuokoa na umo hata asipotuokoa sisi hatuwezi Manakini, we know him we know what is of. That's the level of faith. ambayo unaona watu anaambiwa hivi tupa fimbo inageuka kuwa nyoka alafu mungu anamwambia nenda nitawatoa alafu anafika kule namambia, musa anamwambia farao anamwambia kesho mungu ataleta chawa hasiti siti hawazi ingekuwa ni wewe ndo umeagizwa na mungu kamwambie farao mungu kesho ataleta vyura kweli kwa a sababu mambo kutokea kwako you think is mercy of god god has given me mercy tukiendelea kukaa kwenye mchezo wa mercy of god mercy will never outshine the heathen we will never tutaendelea kula tu makombo wakati tulipaswa kukaa mezani kula kwenye viti vya responsibility kifalmeii majukumu yetu ya kiagano katika kuona mungu anatimiza aliyoahidi anaitwa ni mungu ayashikemayashikae maagano mwanake if there is anything he has ever promised you kwamba if you do do i will do one, two, three, anaitwa mungu ashikae maaganohe inevedo thatwe think and we feel he will wfeel hewill betryhisveatbecause weti position tulizopo mambo yaliyopo ni kana kwamba mungu ame ametusaidia ametujaribishia msaada pekee aliyotupa mungu ni kutuita kwenye agano alafu sisi tukaamua kuamini baada ya hapo mimi na yeye tuko you know unapoingia kwenye biashara na mtu ya kufanya biashara ya, ya hajakusaidia No, we are all investing into the cause you are investing and i am aminvesti mungu ninayemjiwa mimi wa biblia hakumuumba mwanadamu ili mwanadamu aishie kuwa mtumwa he wanted him to be his fellow ruler ndio maana yeye aliumba baada ya kumba akasema mbingu ni mbingu zangu alafu nchi nimewapa ma wanadamu wafanyeje wakatawale samaki wa baharini ndege wangani na kila chenye kutambaa kinachotambaa juu ya uso wa, wa nchi manake nini swala so, la kuangalia samaki gani miti na hali gani simba wanaaligani h man. ndio maana ukiua swala au twiga wa mikumi mungu ashuki kukuadhibu serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania itakunyorosha It is given unto men. sasa huku duniani sasa tunatengeneza mifumo yetu sasa ya kiserikali mifumo yetu ya kibiashara ya kutusaidia sasa urn haya mungu aliyotubariki nayo haya mungu aliyotupa nayo sasa tukikosa mfumo mzuri ndio tunapata hasara neokambia ni mbia na mungu mwambie tena hata kama yee aamini mwambie ukiona yeye aelewi nani mwambie mimi ni mbia na mungu i am in partnership with god na mungu aoni asara mungu aoni shida kutufanya sisi partners wake he he he feels joyful. He feels feels good joyful okay. h kuwaona watoto wake they enjoy ruling with him wanatawala pamoja na yeye in the matter of fact, hata baada ya parapanda anasema tutapaa mbinguni tutatawala pamoja naye milele na iehatawali Hat, yeye tunatawala pamoja naye baada tu ya kuokolewatuliyokalishwa mbinguni naema tumeketi pamoja nayojayio nye mavit i am here with you so yesu alipokuja duniani alikuja kutuonyesha what it is to rule together with god inakuaje kurulu pamoja na mungu ndio maana yesu alipoondoka kwenye marko 16 anasema i give you power because there is no ruler without power Hatuwezi sisi hatuwe without power hatuwezi kutawala bila nguvu ndio manaaasema ni lazima ntapokea nguvu akisha kuja u mtakatifuimtakuwa wepesi kwenye uso wa nchi kwa sababu kwenye dunia hii wako wajuba ambao ni manunda vibaya mno wanazo dark powers just to take you you out of the system so if you don't have kama hauna wewe kwenye maisha yako mfumo wa kuyasaidia maisha yako kutawala kimungu unapoteza haleluya haleluya unapotezahaeluyhaeluya ngapi mnaleo nachokisema yes sema bwana yesu nisaidie sema tena bwana yesu nisaidie kwa wakati wangukwa zama hii ya kwangu katika jina la yesu nisaidie e bwana nitawale tawale kwa nguvu yako, yako. sema bwana yesu mimi ni mbia na wewe so hizi pirikapirika nilizo nazo wiki hizi za mwezi huu wa pili ni kukusaidia ku kuak- Your partnership covenant na mungu mimi natakiwa kukaa wapi ili mungu akae wapi ili mambo yaende so sisi tumemweka mungu tumemtegea tumemwachia yeye mzigo wote tukidhania kwamba kwa kuwa yeye ni mungu with ultimate power he he will will do everything he will do everything na ndio maana tunashangaa we we pray wp we are to, yani tunaomba tunaombewa tunaombewewa ynunaeaee yani una, mtu namtuma ukienda kwenye maombi ukiombewa uniombeee yani unaombewa unaomba unaombewewa oh yeah. na vitu havikai wazee wakuombewewahoye t umetuma we, kama vikaratasi umetuma vingi lakini mzigo unanasa pale pale kwa mungu anasema by this time you are supposed to understand me ndio maana kiu ya mungu sio watu wapokee magari kiu ya mungu sio watu wapokee nyumba kiu ya mungu sio watu wapokee vitu japokua ndo anavyovihitaji lakini kiu ya mungu kubwa watu wamwelewe yeye wakishamwelewa then bi anasema hivi hayo yote mtazidishiwa ni it's about mjue sana ili uwe na amani automatically mema amanimema yanauaii kimekosewa wapi kimekosewa tumeyakimbia majukumu yetu kwa sababu tunatafuta wa kumtupia lawama Ndiyo nature ya mwanadamu tangu the fall of men adam anaulizwa uko wapi anasema nimejificha ni ume umekula matunda imejifichmejiich ni huyu mwanamke we all shift shift the the blame That's the nature of man, to shift blames mwanamkewheotokwaiyo saa hizi vitu visipoenda yani mwenzangu yani nimeombewa okay. is ynmwenzangu nimeombewaof that akisha kupiga ukaonekana unakata tamaa then unaletewa fursa nyepesi zitakazokutoa kwenye mazingira yako nisikilize mtu wa mungu majaribu yote ya yesu hakujaribiwa kama mungu alijaribiwa kama mwanadamu kama mwanadamu anafunga siku arobaini anaona nja baada ya kuona nja bibi anasema hivi shetani akamwambia so devil waited aone nja. siku ya kwanza nikimwambia mawe kuwa chakula kipo tumboni anasema alifunga mpaka akaona njaa ukisoma bibilia yako vizuri hajasema yesu alienda nyikani ili afunge siku arobaini alienda nyikani ili ajaribiwe na kule nyikani katika kusubiria hayo majaribu akaamua kufunga na kufunga hakusema nitafunga siku arobaini zile arobaini ziliishia arobaini kwa sababu aliona njaa njaa ilipokuwa kali akasema hapa hapa so every devil of your life is waiting on your time is waiting youioundio maana mungu kaini akamwambia kaini dhambi iko mlangoni inakungojea hapo hapo kwenye mlango wa r yako hapo hapo kuna jaribu lako if you cannot make wise decision you canot umepigwa mepigwa na badala ya kuwa na kibali utakuwa ni mtu usiye na kikao duniani ndio watu wote walioingia kwenye mambo kwa sababu ya wote ni kama hawana kikao ni kama hawana utulivu kaingia kwenye ndoa kwa sababu maisha alikuwa ni tit kaamua kujiingiza ili angalau mtu alipe bili za maisha yake tayari hauna kikao una utulivu vitu havikae ndani naanza kusema mtumishi siu kwa nini mungu siku hizi anisikia alikuwa nakusikia zamani amewahi kusikia matukio yatokee ndo tunashtukamunutuadina mungu tusaidie. mungu, mungu atakachokifanya wakati kama huo akikuhurumia sana atakupa atakupaakikupaa anataka ujifunze ujiongeze baada ya muujiza what follows is the covenant ndio maana yesu akugawa mikate kila siku aliwapa mikate siku ya kwanza walipokuwa nyikani watu elfu tano akawapa mikate baada ya kuwapa mikate the next chapter walikusanyika tena wakijua mzigo utashushwa tena walivyoshuka safari kawambia hmwili wangu ndio chakula cha sasa mboga mwili wako tena na, zana, na, na damu yangu kweli nini he give you ndiokinwaicha kwel manake muujiza ule wa mara moja anaokopa nao then anataka sasa kutokea hapa yhim kwamba youdo thihitumepewa vyote bure mtumishi mpaka saa hivi bure ulivyovipewa ni vingapi unavyo unavyo bure vya kwako unavyo maana tuna maandiko ya kufarijiana na kujifariji katika ujinga mungu ametupa vyote bure hamna mambo ya kuangaika huki ni kipindi cha neema hiyo neema imekusaidia pakawap neema yenyewe inasemaje kwanza ipo the grace of god does not take inasemaji wanza damu ya yesu iliyomwagika inaitwa hii ni damu ya agano damu ya agano inayomwagika kwa ajili yenu inatuondolea dhambi baada ya kutuondolea dhambi biblia inasema kutokea hapo tunaishi ndani yake kuishi ndani yake sasa thea anasema mimi ni mlango wa kuingia kwa baba alafu asema nyumbani mwa baba umo umo ndani kuna makao mengi kwa manaake you enter through me and through me and mnaanza kujitafuta mnaanza kujitafuta baada ya kumwagika kwa damu ya yesu baada ya kuokolewa baada ya kutakaswa then tunajitafuta ndani yake tunaanza kujitafuta what warumi kujitafutawarumian anasema katika mambo yote sema kwa sauti yako yote katika mambo yote katika mambo yote sema tena mambo yote. Mambo yote. mungu, mungu. kazi Fanya kazi. Pamoja, na wale pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema memaakuambia kumbe, kumbe. Anafanya, kazi. Anafanya, kazi. anafanya kazi ili kutupatia mema, ili kutupatia mema. Lakini, anafanya kazi. lakini anafanya kazi pamoja na wale wampendao, wampendao. hafanye peke yake nataka <totipatia> utoe sauti yako sautiyakosema mungu afanye kazi peke yake mungu afanya kazi peke yake so ili mema yaje kwangu ili mema yaje kwangu sitakiwa kusema bwana fanya kazi maishani mwangu nione mkono wako ukinitenda mema he work alone. he works together with you anafanya kazi pamoja na wewe ndio maana watu wa mataifa watu wa pagani watu wasiomwamini mungu watu ambao yesu kristo sio bwana mokoz wa maisha yao they have known the secret wanajua ulimwengu wa ro, is always into partnership na ulimwengu wa mwili ili tu upate matokeo for them to power to you they must wok hand ndio hand. maana kule mtu ataambiwa peleka kiungo chako toa mama yako peleka mtoto wako together with another world So that you may receive power from another world mtumishi biblia inasema tutapokea nguvu wakisha kuja juu yetu roo takatifu naso tutakuwa mashaidi wangapi kati yao hao waliopokea nguvu ya roo takatifu wanaiona ikileta matokeo kwao sabu nguvu ya rom takatifu ikija kwenye maisha yako kama haina activation kama ni sawasawa a Ilio there must be fire there must be hotness that mel the volano iliyo volcano ikieyuka ilipuke nasema hivi kwa jina la yesu mwezi huu wa pili kabla ujaisha maneno haya yatakutia moto Amen. ili ilioko ndani yako ilipuke Amen. watu wakashangae biashara yes. zinafanyika Amen. wakashangae vilivyofunga yes. vinafunguliwawakashangaeta yes. linakuwa bora kwa sababu ya uwepo wakoewpchnot because we just want to make you acristian tunaubili kwa sababu wa Have better citizens tuzaye matunda yesu anasema hivyo nuru yenu naiangaze mbele za watu wayaone matendo yenu mema wamtukuze baba yenu aliye mbinguni actions deeds things to be done kwenye kazi zetu kwenye ofisi zetu kwenye mitaa yetu kwenye maeneo tulioaminiwa vitu vifanyike with the kwa uwezo na akili za kimbingu na miongozo ya kimbingu watu washangaye ni akili ya namna gani hii imefanya haya ni akili ya namna gani hii imefanya haya haeluya na mungu akiona tunaingiza uwezo wake na nguvu yake kazini through the covenant responsibility kuhusu ah. ah, ah, kupitia majukumu yetu ya kiagano mungu anaanza kuona insi ambavyo as kutaka kuona ufalme wake na uwezo wake na mamlaka yake zinaonekana katika uso wa nchi heuyeuya biblia anasema yusufu akachukuliwa ni mzao wa ibrahim huyu uzao wa ibrahim mjukuu wa ibrahim kitukuu cha ibrahim mtoto wa yakobo anachukuliwa anachukuliwa kama mfanyakazi kijakazi misri bili anasema hivi bwana alikuwa pamoja na yusufu location yes. bwana alikuwa pamoja na yusufu o matter alipoingia ndani ya nyumba ya potifa oyea oh he was a slve but the lord was with him alikuwa ni mtumwa lakini bwana alikuwa pamoja naye when hi wa a slave umeajiriwa na mtu alafu bwana yuko pamoja na wewe They will notice They will notice wataona walipoanza kuona biazima bwana akafanikisha yote yaliyokuwa kwenye nyumba ya potifa yaliyoachwa mkononi mwa yusufu Manake nini potifa alikuwa na wafanyakazi wengi kwenye kampuni lake kwenye kazi yake kwenye nyumba yake lakini akicekili za yusufu ni clean kuliko za wenzake haleluya haleluya eanasema kwa sababu hiyo mungu akamweka yusufu, I mean, potifa akamweka yusufu juu ya mali zake zote sio mungu aliyemnyanyua yusufu ni potifa by what? by what the presence of god ndani ya yusufu matukio akaanza kuonekana then potifa anamnyanyia yusufu taka kunyanyuliwa na wafilist wakati awajaona matukio nini mungu nishushie kibali chako kibali ni matokeo ya ubora ulioonekana watu wakikiona kitu kilicho bora They cannot shut it down hawawezi kukizima wanaweza wakakinyamazia kwa muda wanaweza wakakizugia kwa muda wanaweza wakajifanya wakioni kwa muda but time is coming everybody everybodbinasemahivi we preach so that we may cause all men to see watu wote waone watu wote waone we cause all men to see the brightness the goodness yes. the excellence of our god yes saa imefika na saa ndio hi. hii yes. kwa mvement hii tunayoenda nayo kwa jina la yesu Amen. taifa hili litajionea watu walio waliopora tutatoa uboraaaya uboa inaka di yetutukiweko kwenye biashar tunaciliauotukiweko yes. kwenye, kwenye serikaliunaaciliauotukiweko kwenye kazi a watu unaacilia uboawatuulauna wa kazi zaobaatu yes. watasemaumekuumeajiiwakuliko kudanganyana kujaanaai nkuwambia na kuombea maombi usifukuze kazi no no you wouldnt hukuweza <laughs> kum, kumpatia yusufu mbadala mbadala wa yusufu ni upi hata potifa tu kutajwa kwenye bibilia ni kwa sababu yusufu alikaa <laughs> nyumbani kwake yusufu asingekaa nyumbani kwa potifa hata sisi tusingemjua kuna watu kwa kwa kwa sababu kwenye kwenye kwenye kwenye nyumba zao yes. oh my God. <laughs> kwenye ofisi zao zao ofisi biashara wakitutoa mzigo unashuka wakituingiza kikao unapanda yes. ionekane yes. yes. kwa mungu uteetiwaitmahuaiuniwee kikamaanoneauomw n wee <laughs> Amen. <laughs> yes. Hallelujah. Amen. You won't cry about it. Yes. You won't beg them for mercy. tena? <laughs> yes. You know, I, I, I, you know very well, I am here because idea. I am here to make them unaweza kuyafanya kwa ujasiri kabisa ukiwa unajua ndani ya moyo wako majukumu yangu ya kiagano so natembea kifua mbele yesterday nilikuwa namwambia mtu mmoja i am thinking sisi tunapokuaga kwenye siku zetu za kufunga ni tofauti na wenzetu ambao they put very emphasis and seriousness kwenye saa yao ya kufunga Everybody will know, and everybody will put effort into it. They will publicize it. Mpaka in a jury can like this is when you're in fungo. Mfano wa choresma. Nikama too? Kwanzaa, we disorganized. Ah, to juicama no, when it was up in Kurizam. Choresma and Anzalini, who I have a dream. Yani what if? zile siku arbaini za kwaresma zote tuko hapa uwanjani kila siku tunapiga pre kila siku jioni tunapiga pre kila siku jioni tunapiga tunapigayani tunatoka kazini unakuja unapiga pre ndo unaenda kufuturu unatoka kazini unakuja unapiga ndo unaenda kufuturu kufturuthatis yes. wy weare the fields kwenye biashara kwenye masoko kwenye mapambano ya maisha we are weak because every religion kuanzia budh kuanzia muslims christians every religion they have a they have have a a pattern and token of fasting kila dini kwenye uso wa dunia kuna kipengele cha mfungo do you think why is that so that you may your spiritual power. Yes. so sisi tunakata kuanzia januari mpaka disemba ndio hiyo tunayakimbia majukumu yetu ya kiagano huku wenzetu anaambiwa hivi i bana nina kufunga wewe tukikuuliza mara maramshi mefunga yani, yani, yani. yani, tumekuwa mlenda, mlenda tunataka yani, yesu yaniyesunipenda eh. yaani sisi tunaamini lile pendo la mungu limetupumbaza no pendo la mungu kwako halitakiwa kukupumbaza linatakiwa yes. kukuchochea bidhii yes. ya kuwa bora zaidi katika yeye naona no, watu are clothing, are shops. wanafunga maduka yao zinafungwa nini tumefunga tumefunga mwezi mzima watu wanakata unawaza hela ya wale watu uchumiwao by uko histi ukowapi sisi tunasema hivi damu ya yesu inanena mema subiri kunenee tangu umeima inanena inanena mpaka leo hii ujapata kazi umekaa hapo inanena mpaka hizi iujapata watoto mpaka sasa hizi vitu paka ai kwa ina maanasaskwa ungu tumeandikiwa kwenye kitabu chetu mwanamke anaitwa hana ndani angebaki kusema hivi damu ile ya israeli kwa sababu hana ni myaudi ni myahudi ambaye alitokea mbele kwa hiyo hana wazazi wake wazee wake ndio walioshiriki damu ya kupaka kwenye milimo ya milango kutoka misri kwa hiyo hana na yeye aseme hivi kwa damu iliyowekwa kwenye miimo ya milango kule misri kwa farao ninamuru watoto tumboni mwangu watokee neva damu ilitoka kondoo alichinjwa ikapakwa kwenye miimo ya milango baada ya kupakwa baada ya damu kupakwa wana wa israel wakatoka baada ya wana wa israel kutoka walipoingia nchi ya hadi haikuwafanya wana wa israel wasema hivi kwa sababu ya ile damu iliyotoka kule waliochinja kina musa hatuhitaji sisi kutoa sadaka yeyote ase ab kwa sababu ya damu ya yesu msarabani wo unakuta watuwanaobi unasema yesu yesu do they really know what they are doing tuko kwenye kipindi cha neema kipindi cha neema hakuna aja afungula kumi kipindi cha neema hakuna aja alimbuko power na hii ndo inafanya sasa tunaishi maisha yetu kiholela kwa sababu tu iko damu ya yesu tunaishi kiolela tunalalalala ovyo tu na wanawake na wanaume tuna zinizini zini ovyo tu kwa nini damu inatutakasa we have no responsibility at all and we wonder why the church of our nation is so cco so ouo leo hii ki ukimshauri kijana wa, wa kikristo kuingia kwenye siasa ni tatizo anawaza eh ndio cha kwanza anachowaza where is the power of god where is that aliyewaangusha mafarao aliyewangusha jana nilikuwa naomba mahali nikawaza course, i it on the instagram nikasema hivi nakumbuka tulipokuwa shule tukiingia kwenye mitiani tunaomba dakika ta st kwenye karatasi baba naomba naobansaidie nikumbushe majibu yote niliyoomba siku hizi kwa sababu una washikaji una connection una viela vli vitatu vya kubadilisha mboga huombi tena you are too busy now. you are too busy now and the god in heaven He's watching you anasema friend you have betrayed me nimekusukuma mpaka chuo umekutana sawa naboren wako ukapata kazi you left me youef meonao the way natafuta msaada wa mungu sasa tumishi yaani sijui uvimbe huu umetokea wapi dunia inasema ulichukua ulichukuac utarudisha teke it from god kazi akikupa mungu hakuna wakunyanyasa nayo hakuna wakukutoa kwenye hiyo kazi yes. kazi akikupa mungu yes. hakuna wakukuondoa kwenye hiyo kazi biashara na wateja akikupa mungu yes. hata watu watambike mchana na usiku yes. hakuna wakukunyanganya hiyo biashara maana bwana alichokitoa yes. anaweza kukisimamia Amen. anaweza kukilinda kukilindaeuy alikupa nani hiyo kazi alikupa nani saa izi nakutishia kufukuza unaanza kuogopa alikupa nani alikupa nani ilinde unajua alikupa alikupaa alikupa jofu unajua god never gave you thats why you are and we shift Ajua, tumishwa, yani jamani dunia hakuna yani, hakuna kabisa wambaji, hakuna kabisa mehakun kaisj yaani yaani tumekwisha mmekwisha tume tume eh, nini tumekwish eksh ueseksha iimakanisa wapi yeumehafukwap yani wachungaji wachungaji ni vitu vya ajabu mitume <laughs> walipomaliza kuwa mitume walitoka wakaenda kuhubiria wa mataifa uoni mitume wakiendelea kuhubiliana waobema kanisa likadumu katika fundisho la mitume kanisa lilidumu katika fundisho katika fundisho Wewe, umedumu kwenye lipi napenda zile za hivi mwanangu mwanangukmrak yeye awezaye kutenda mambo makubwa yes. kuliko yale tuyawazayo yes. na tuyaombayo kwa kadri ya nguvu yes. siyo itokayo juu itendayo kazi ndani yetu it has to be effectual yako okay, mtikisa kidogo kido majukumika majukumika be take what belongs to you mungu aliwatoa wana wa israel kutoka misri kwa mkono wenye nguvu lakini walipoingia nchi ya ahadi ni kwa panga zao na mikono yao kiasi kwamba yoshua kuna mahali aliwakabidhi watu kila mtu teritori yake kwamba piga hapa tawala kabila fulani mtapiga hapa mtatawala kabila fulani mtapiga hapa mtatawala kabila fulani mtapiga hapa mtatawala baada ya makabila mengi kupiga then kukatokea makabila mawili ambao wao walikuwa bado wanashangaa shangaa yoshua akasema mpaka lini mtakuwa wavivu kuchukua heritage yen. i was telling brother yesterday nikaambia kwa sababu hiyo nataka tufanye utaratibu ikiwezekana kwa resima yote tuombe hapa akaniambia mtumishi wa mungu najua una imani najua mtumishi wa mungu hii kusimama tu peke yake hapa ni milioni zaidi ya yatan siku man 4maf a nikamwambia hivi mungu ana vitu ila hana watu kitu pekee ambacho mungu hana duniani watu i iy ndio maana tukobiza tuna ubiri hili tufae nini tumvunie mungu nani watu mungu hana watu mungu hana watu kwenye siasa mungu hana watu kwenye udaktari mungu hana watu kwenye makanisa mungu watu, watu katika wa madhabau hana watu hana, hana. Unajuali, ni hiyo kauli maanayake nini mungu hana watu wa kuthubutu God is just waiting for those who can dare nimetia miviti mingichieaeday iilse hishtohthendemawamwona mtu mwenye bidii huyo hata keti ya watu bidihuoaeeyawatuasio mungu ana watu wenye kuthubutu waimba mapambio anwakutoshatusimameya wakuthubutu kwenda front line. amna goliati anawatukana majeshi ya israel9 I mean s anatukana anatukana tu jeshi zima zimawote wamerudi anatokea kijana mmoja kutoka porini kwa babake and then he is saying nani huyu alauhivi mfilisti huyu asiyetairiwa leneno asiyetairiwa nini huyu hajamwaga damu tuliyomwaga sisi hajaingia agano na mungu wa israel kwa yes. sababu hiyo haruhsui kunishinda yes. i have my my vow in my life kwenye eneo lolote la maisha yangu nikiingia in any competition with an iei us today mioyo imejaa hofu waoga kuna mfano yaani uoga ndo unatupa motivation ya kuomba we are not bold fesos1 anasema atimaye ndugu zangu mzidi kuwa odari katika bwana be strong in the lord and in the powe of his might manake kila unapomeditate nguvu zake na uwezo wake be strong be strong takeamov besto mkeaiion be strong, be strong. Be strong. Yes. you will see his mkebesoyispe kuna jambo unaogopa kufanya nakwambia kama mtumishi wa bwana utaziona nguvu zakeagohokiogoogo Nizungumza responsibility of faith wajibu wa kiimani wajibu wa leo ni wajibu wa kujisadaka sijasema wajibu wa sadaka nimesema wa kuji tofautisha responsibility of sacrifice warumi tofautishawarumi 1namaitoeni mili yenu iwe iwekiingerea nasema hivi give out your your flesh your body to be the living sacrifice. living sacrifice sacrifice tobethemaanayake nini hii ni sakrifis endelevu Inayoishi. a living sacrifice na niwaambie kitu watu wa mungu mashetani yote unayojua mjini na watu wote wanaenda kwa waganga na mashetani jua jambo moja They have, They have the divine style asau shetani kabla ya kuwa shetani alikuwa ni kerubi alikuwa ni malaika alikuwa na kaa mbinguni alipo akatolewa hakuja na formula mpya aliyemuumba shetani ni mungu aliyemuumba ma, yule malaika lusife ni mungu kwa hiyo alipo akawa shetani alipotupwa hakuacha aliyojifunza so he knows the thats why watu wa duniani they make it a lot with their devilish acts na matendo yao ya kishetani they make it a thekeo alafu sisi huku because we think we do not need yee mungu atatuhurumia so tunajiona hatuhitaji kujimajikumisha itoeni mili yenu iwe iwehabi takatifu ya kumpendeza mungu ndio ibada yenu yenye maana lile neno takatifu nataka kidogo nikusaidie kitu ni mzigo ukatoboe nao wiki nzima Amen. Na vitu ambavyo sisi vimetusaidia kwa miaka michache tu hii ya maisha yetu ambayo tumemjua mungu si kwa undani sana lakini kwa miaka michache not by chance people we are not angels we are men like you but we have known to make you apply the divine principles yes uh, every time kill our fanya worship unapoabudu wetha unamwabudu mungu au unaabudu kwa kuimba au kwa kusema au unaabudu kwa kitendo cha kusema kusemami naabudu mahali fulani evt youdo oi kile kitendo cha kuabudu kuabudu hatuabudu mungu kwa sababu ya uzuri wakewooh of god does not need revelation wema wa mungu uhitaji ufunuo ili ujue ukitokea umetokea hatumwabudu mungu kwa sababu ya matendo yake ila tunamwabudu mungu kwa sababu ya utakatifu wake utakatifu unahitaji ufunuo for you to holiness, you to to holiness need revelation to holiness. now that will take time lakini kitu o tu aexttim mungu akinipa neemadin that utakatifu unahitaji ufunuo kuuelewa what do we mean when we say holy tunaposema mtakatifu manayake asiye na la kulaumiwa asiye na mawaa asiye na sababu yoyote ya kutiliwa mashaka so when we akoji wa holi manayake tumekuelewa tumekuona tumejifunza kuhusu wewe na tumeamini hayo tuliyojifunza kuhusu wewe and now we know wewe hauwezi kutiliwa mashaka iwe umetenda au haujatenda we we can still stand firm because we know kwa necha yako ulivyo utatokea tu hapa yes hujatokea tunajua kwako wewe hakuna udhaifu you remain god whether things are happening happening or not happening. thats worship unamwelewa mungu ubora wake uzuri wake na nguvu yake then unamwabudu sio kwa sababu amekutendea chochote Praise is when god has done na itoeni miili yenu iwe dhabihi utakatifu maana yake nini maana yake ni kwamba ndio kile yesu alichokisema utafuteni kwanza ufalme wa mungu na mapenzi yake na haki yake na mengine yote mtazidishiwa ufalme wa mungu ufalme wa mungu kiingereza nasema the kingdom of God ule neno ufalme huwezi kuuita ufalme mahali kama hakuna mfalme kwa anaposema utafuteni kwanza ufalme wa mungu maanayake nini Seek to see god is ruling tafuta kuona mungu anatawala kama mfalme kwenye maisha yako mtawala wa yote katika yote na mengine yote tazidishiwa so kimungu sisi hatutafuti mengine yote sisi tunatakiwa kutafuta utawala wa mungu kwenye maisha yetu utawala wa mungu kwenye maisha yetu It is you god who is ruling here ni wewe ndo unatawala ni wewe ndo unanipa chakula ni wewe ndo umenipa hii kazi ni wewe ndo umenipa ya maisha na kwa kuwa ni wewe hen nitafanya hiki kwa sababu ni wewe napiga stepu hii kwa sababu ni wewe natafuta ufalme ufalme natafuta kuonyesha anayetawala hapa ni mungu si mtu ni mungu si aliye nipakazi ni mungu si ajira ni mungu sio mkataba wangu ni mungu yeye ufalme wake ufalme wake He is ruling yeye ndio mtawala nao kiti cha enzi cha mungu kinaitwa madhabau na tukikaribia kiti cha rehema the the city of mercy or the mercy or kiti cha rehema ili kupokea neema ya kutufaa wakati wa uhitaji kwa hiyo ni kiti cha rehema ambacho kina neema neema ni uwezesho wa kimungu kutuwezesha kuliko uwezo wetu wa kimwili wa kawaida uwezo wa digri zetu za kawaida when there is grace, ka. when there is is grace grace za watu zinakaa yes. neema ikiwepo bidii za watu zinakaa pembeni neema ikiwepo unaweza ukakimbia sana lakini ikatokea mtu mwenye neema ukashangaa matairi yako miguu yako imekuwa mizito mwenye neema anakuja anakupita yes. neema inapatikana kwenye kiti na tukikaribie kiti cha rehema ili kupata neema ya kutufaa wakati wa uhitaji kwa hiyo mtoto wa mungu hategemei br tu peke yake mtoto wa mungu anatakiwa na naen nyingine kwenye biashara yake inaitwa grace kwenye kazi yake inaitwa grace yes. kwenye ndoa yake inaitwa grace yes. ha. trust me my sisters unaweza ukavaa vimini vyote mbele ya wanaume kama anavyokufundisha wadau barabarani kwamba sijui ukiwa mloko mlogo hey, I wonder, I wonder. wanakwambia oh, usiwe mlokole sana ukiwa kwenye ndoa wewe we kuwa mlokole watu ni kama wanawazeveza yani ni kama wanawatia ndimu hivi hivyi wanawa, wanawavuruga oh, uki, unajua ukiwa mwaokoka haimaanishi ndio uwe mshamba kwenye ndoa mtu wa mungu mtu wa mungu hata huyo kahaba anayechukua mume wa mtu anamganga mganga anayemfuata kwa hiyo kukaa uchi tu peke yake kuvaa bikini tu peke yake na vibukta vifupi sio dawa pekee walionayo na chanja chale wanachanja utanieleza nini mimi kuhusu t ambaye mfalme amemfungia mlango ili asiingie kwenye paras yake na wakati huo huo linatoka tangazo la ndugu zake kuuawa huyo mtu mfalme wakati anamfungia mlango hakuwa amevaa so you should know my sisters myiezangu mjue mnaposikiliza hao watu wasiwatoe kwenye imani hujanielewa omba imaniujanielewaoba ukisoma biblia anasema hivi rahabu yule kahaba mahali pengine ukisoma kenye kitabu cha ezekiel anamzungumzia rahabu kama joka maana yake rahabu alikuwa na joka ndani ambayo ndilikuwa linafanya ukahaba kwa hiyo sio yeye kama yeye was enslaved, alikuwa ametiwa utumwa na ukahaba wake na kuna joka liko pale lina irani nchi amekaa kwenye ukuta wa nchi pembezoni kabisa nyumba yake imekaa wanaingia wapelelezi wa israeli mungu hawapeleki sehemu nyingine yoyote anawapeleka kwa rahabu why what gives the city power kinachotoa nguvu kwenye mji kinachowapa watawala wa mji ule wa yeriko nguvu hakikuwa ikulu kilikuwa ndani ya rahabu kahaba how do i know wakati wa, wana wa waisrael wanaingia kwa rahabu kahaba the king in the palace anapata taarifa taarifasio ishu ya usalama tu wa taifa at the si kwa jicho la rohoni watu wa mungu mlisikiliza sana hapo kuna kitu ntak kuongea ukiangalia la maandiko kwa jicho la rohoni kwa nini mungu akuwaingiza wa hawo watu ambao ni watakatifu ambao ni taifa la mungu kwanini ya kuwaingiza sehemu nyingine isipokuwa amewaingiza kwenye nyumba ya kahaba kahabaway biblia nasema kahaba ni shimo refu ambalo linaelekea kuzimu so mwanawake nini ose p walikuwa wametega pale nguvu yao ya kutawalia nchi iko pale kwa yule kahaba And the Bible says kwa imani rahabu kahaba kwa hiyo ukisoma lile neno kwenye kitabu cha wahibrania anaposema kwa imani rahabu yule kahaba aliwaficha wana wa israeli tafsiri yake nini aliwaficha wapelelezi kwa imani hakuwaficha kwa sababu aliwapenda biashara yake ni ukahaba anakula kwa hiyo anaishi kwa hiyo lakini aliwaficha wapelelezi kwa imani ebran anatufunulia anasema ilikuwa ni kwa imani rahabu yule kaaba kahaba aliwafichak okay. wewe unajua biblia inasema imani chanzo chake ni kusikia there was a message first kabla rahabu kupata imani ya kuwaficha wale wa jamaasothe yeah walibiri wamuhubirie kwanza rahabu na unajua neno ni upanga wa roho okay. wakati wanahubiri kwa rahabu yes. wana rahabu yes. rahabu then, rahabu walikuwa lile lile lile joka joka joka wakati wakati wanamuhubiria wanalikata wanalikata then akapokea imani imani akasema niingie I'm I'm yes. kwenye taifa lenu rahaaa kkea aliokeaa mungu amewapa nchi hii kwa maneno hayo mlionieleza kwa matukio nilioyasikia ya mfalme ya vile mungu alivyowatenda wafalme wa nchi nyingine To be with you. Amen. sikia maelezo ya rahabu kahaba akiwa anawaelezeawana wa anawaambia hivi nimesikia matendo ambayo mungu ameyatenda kuhusu nyinyi tumesikia lile neno tumesikia nini yalihubiriwa kwetu yalielezewa kwetu iwe ni kwa vyombo vya habari iwe ni kwa magazeti iwe ni kwa vitabu iwe ni watu walituambia na mimi kama rahabu i chose to yes. nimeamini na tulivyosikia mioyo ya wanaume wa mji hii imeyeyuka imeyeyuka the manake i takuambia kitu kizito sana leo ukisikilize unashangaa rahabu anakuelezea habari ya mioyo ya wakuu wa nchi jinsi ilivyoyeyuka baada ya injili ya Israel ya ushindi wao kwa falme wengine walivyosikia rahabu anasema mioyo wetu imekuwa kama jiwe kama tumekufa wakati unatembea so mimi niapie kwamba mkija hapa mimi na nyumba yangu tutakuwa salama wale wajamaa ma kama umeamini ukatuficha sema semasema wajibu wajibu wajibu Wajibu, wajibu. sema wajibu wa kiagano rahabu anajua kabisa mimi chakula changu ni wanaume nikiona mwanaume na kula kichwa nikiona mwanaume na kula kichwa nikiona mwanaume na piga ila hawa wana hatima so i have to sacrifice ukahaba wangu niachane na hawa niachane na hawa ili hawa wakipita nikiachia ukaaba wangu chini yue dada akuwa anafanya ukaaba wa bure alikuwa analipwa fedha anasema hela hii naiacha naiacha hii ili nipate nchi ya baadayeii nipate maisha ya baadaye watu wa mungu we rule. Yes. taka maisha ya kubebewa bebewa na injili nyepesi za kufarijiwa uhitaji kufanya hivyo wanawaibia haya hacha tusikuibia sisi nenda kaibiwa na magonjwa ya watoto wako anasarfi ukahaba wake anauweka chini anajua kabisa i ilive kwa ukahaba i have to put it down so that i can gain a position in the popular family on opulaamio rahabu baadaye anakuja kuwa bibi yake daudi daudi baadaye anazaa na kuzaa yesu anazaliwa kwenye familia ya rahabu kahaba kwa one-time ya kukubali kuachilia ukahaba wa siku moja Look at yourself places that you are, you are a country sacrifice hela hapa shat yasuaazungumzituhep yhavto livou hav to, to etthem go for then yes. kwa ajili ya uhaa nchi yake kwa ajili ya uhai wa familia yake ea to ego kitu ambacho yakobo alimpiga nacho esau nachoesau bianasema aliudharau uzaliwa wake wa kwanza kwa sababu alishindwa kuvumilia njaa ya dengobiiia inaandika wazi hivi ndivyo esau alivyo uzarau uzaliwa wake wa kwanza kwa sababu ya njaa njaa inapokuja kwenye malango yako yu are too desperate hutaki kuachilia hiyo hela hutaki kuachilia hicho kitu unasema nonoonono no, aw maisha yangu magumu awwaw siwezi kuiachiia hii hela when you are taking it unapokula there is something you are losing we cannot rule in business wataendelea kutawala wao wataendelea kukaa kwenye maeneo ya heshima wao wataendelea kukaa kwenye viti vya heshima wao wataendelea kutukimbiza kwenye biashara wao kwa sababu sisi tumekuwa wepesi hatujui kuwa na mioyo iliyo migumu kuwa tayari kujisadaka kuwa tayari that we are having so that we may attain kuha because tunajisingizia kwamba tuna damu ya yesu kwa hiyo damu ya yesu imekuwa ni kisingizio cha kutufanya sisi kuwa wepesi kuwa wadhaifu kuwa tayari tukubweteka we are losing cities we are losing places we are losing towns we are losing businesses because we are pleasure of one time sacrifice how much do you need that position how much show me how much do you need hana hana niambie kiwango gani unatamani kupata mtoto hana anasema mungu nipe mimi huyo mtoto and i will give you a akiwa na miaka miwili samueli baada ya kuacha kunyonya mama yake wamama mko hapa how do you u mtoto wako ambaye hata kutembea hajatembea unamwacha sacrifice baada ya pale unamsikia hana anasema hivi tasa anaimba hana kwenye, zabu, uh, kwenye zaburi yake kwenye samuel wa kwanza sura ya pili hana anatoa zaburi yake anasema yeye aliyekuwa tasa amezaa watoto saba maana yake baada ya kumwacha samueli ekaruni hana aliporudi nyumbani anapata mimba mapacha sitanamwachilia yes. sameli mapacha sit uko hapo natamani mungu aiongeze biashara yako What are you To kwenye kila mahali ambapo imetangulia damu mungu atakupa na wewe chakutoa wacha kwako yes. mungu alimpa alimpa rael akawapa my people. mungu akiwa kwenye mchakato wa kuwatoa wana wa waisrael utumwani anawaambia wana wa Israel. i know nyinyi ni watumwa lakini amwezi kukosa kondoo mmoja mmoja kwenye nyumba kondoo hakutolewa na mungu kutoka juu they were slave. haikuwa nchi yao. But mungu alitumia kondoo waliotoka kwenye mikono yao kwenye majasho yao What are willing, are you to What is that hakitoki kwa mtu mwingine What is killing that karia unapoteza heshima ofisini unapoteza kibali ofisini it is in you you think you are too weak unawafuata watumishi wa mungu najiona mi nashindwa yaani kuna dhambi inanishinda no no my dear sister, no, my dear dear sister nomisnomybroh huna kitu kingine cha kupasuu wewe if yo ndio maana mungu anasema yeye mwenye kiu mwenye kiu mwenye kiu na aje god is desiring only on those who have desire ajemungu yes. atafute kila mtu anatafuta wenye i anatafuta wenye kiu. nasema kwa jina la layesu atwakeeitafa ia ae wanaenuka leohiinasema wanaenuka leo hii kuna watu mko hapa kwa jina la yesu kristo yes. kutokea sasa mpaka alhamisi ijayo yes. matokeo makubwa mtayona kwenye kazi yenu unapofanya oh, maamuzi leo hii yes. ya kusema baba niko tayari wepesi kwenye nchi yetu namna ilivyoletwa ni ya kubembelezwahapo natakiwautengeneziwa mazingira mazuri mchungaji a kudanganye danganye ili usiondokendio mana majority of the people isof the othe religion lakini ukiwangalia kule the chchof thaont istu hose pepaass thee ae thinawillin to live wana, wa mama waile nchi wanafufua watoto wao waliowanawnyanyua wana wanaamka tafuta kwenye kwenyeutbangalia shuhuda za wanawake wenzako walionyanyua watoto wao we mpaka leo hii mtoto wako anaangaika na pumutu ya kawaida mpaka leo hii hiiy To miss you, go come to miss you. To come to miss you to come to miss you. Why? Because you are not willing to push further, you're not willing to push further. Women that we are reading in the Bible, when I walk they were willing to let go of their children. unajua maana ya kumtoa mtoto wako wa kwanza wa kiume uliesubiria kupata mtoto kwa miaka kumitunamwahidi hey, mungu akupe ili tu mungu akamwambia hivi sikupi mtoto mwingine mpaka nion utakachofanya nahuyu sameli niwafikirishe swali vipi kama hana angesema hivi mungu nimempata mtoto basi natosha kwenye ile nchi alikuwaniaitolewamadhabau bila kuwa na pres yoyote i have only itoi you go usome kitabu cha wamuzi. habari za mtu mmoja the Bible of obib inasema kwenye nchi yao walikuwa wakivamiwa na taifa la wamidiani kwa miaka zaidi ya saba Bibi nasema mwaka kwa mwaka wamidiani, walikuwa wanakuja wakilimayniwajamaa wanawasubiria wa Israel, walime wakimaliza kulima wanaingia wanawapiga wanachukua mazao yao ndivyo ambavyo wengine anawatokea mnafanya kazi muda wa kufanya kazi mishahara mnapata baada ya siku kadhaa ukiulizwa mshahara wako wapi unasema sijui pasta. Bia, kwa kuuza nimeuza mzigo umeisha dukani kwa sababu wamidiani wamekula wanakulaajwa malaika anamtokea gidioni anamwambia enye kitabu cha waamuzi pale anamwambia ewe mtu shujaasoawamuzi suraya stanimta waamuzi sura ya sita anziamstariwa kumi na moja meukmuksaaaikwawana akaenda akaketi chini ya mwaua atiauliokuaamali yake yoashi. Mwa uh-huh. na mwanawe aliua akieeta nanwa hiyo kuna mtu anaitwa mwebizeri bize, mwe ambaye ana mtoto anaitwa yes. follow the story this story this will heal your chochote kinachoyatesa maisha yako Believe me tonight, mungu ameujiza yes. aliyefanya kazi na wazee wetu yes. ataponya maisha yetu hapa Amen. leo hii kuna na kuachia Amen. naomba niwaambie watu wa mungu kila addiction ulionayo ni madhabao sacrifice wauni wamekutumbukizia hiyo addiction the more you are doing it the more you are dying kwa sababu sacrifice madhabao maana yake ni eneo la kuchinjia eneo la kuchinjia eneo la kuchinjia sadaka kwa hiyo maanayake that kills you yake, you are in a certain altar uko kwenye madhabao taken ukisoma kwenye biblia yako kuna habari za kina paulo anasema walipoenda kuhubiri mahali fulani kulikuwa na mjakazi mmoja ambaye amekaa kwenye, kwenye ule mji alikuwa akiwapatia bwana zake faida probably the lady didn't know hakujua kama yule ndugu kina paulo walikuwa ni, ni watumishi wa mungu wenye uwezo wa kumfanyia yeye lakini pia yule dada inawezekana yeye hakujua kama amewekwa kwenye mji ili kwa ajili yake wanaume mjini wadau mjini wamake it in business i wish i i had time I tell you a story very dangerous story kuna watu wanakuwa tawni hapo when they live with you when they have life with you when they have sex with you when they have things with you they have more power to do their businesses you may not know that unaweza usijue na unaweza usikubaliane nalo and it's okay i don't care lakini trust me mechanism of the spirit the, the, the, the, the, uh, the. bibi inasemani na kijakazi kimekaa kwenye mji kikiwapatia bwana zake faida lile neno bwana hajasema mabosi zake hajasema wazee wake anawaita bwana zake so the lady aliolewa na wanaume si chini ya mmoja alikuwa hajui kama wale wa jamaa wanamtumia yeye kupata faida yule jamaa paulo na wenzake walipoingia kwenye mji dada akajikuta anaanza kukimbizana nao kwenye injili yule dada kuenda, biblia haizungumzi kwamba yule dada alikuwa nania ya kuwafanyia ubaya ubayakina paulo no yule dada alichuuani kama, kama mtu liyeamechuua vipeperushi au aliyelipia redio ya matangazo anasema jamani hawa ni watumishi wa mungu ni kama mtu anayesema hivi jamani karibuni kwenye kongamano paston anahubiri pale twendeni twendeni he tsikna paulo wanajulikana kuana namini na mchango wangu kwenye injili ya kina paulo bibi anaemayule mtu alifuatana na kina paulo siku nyingi one day paulo akamgeukia akasema kwa jina la yesu pepo na umtoke asingefunguliwa kama akuwa anafuatana na watu sahihi asingefunguliwa kama asingekuwa kwenye biashara ya kusema hivi jamani watu hawa wanaubiri injiri wa, ya, ya yesu jon msikilize theehi baadale ya kuenda kukimbizana na bwana zake kule hchc yes. alikuwa yuko biz anaakikisha injiri inasikika watu anakuja kwenye mikutano ya kina paulo yuko bz anafanya kakitu fulani wakati anafanya hivyo paulo akasema kwa jina a yesu pepo naumtoke biblia anasema wazi pepo zilimtoka mwanamke yule na pepo zilipomtoka mabwana zake wakajua kwahiyo kila wakati unapopigwa vee unapoafi he mzigo umeacha dakika hiyo hiyo mimi niko hapa kuwaambia jioni yes. hii ya leo dakika hihi kuna transaction inatoka kule Amen. inarudi kwako kuna kazi inatoka huko yes. inarudi kwako kuna inatoka huko yes. inarudi kwako kwa jina la yesu sema chochote walicho walichochukua kwenye maisha yangu kwa muda mrefu leo hii kwa jina la yesuds Oh just give me 20 minutes and I'm done. I want to pray with you today ufunguliwe. Amen. So we become weak and weaker and weaker by the day. Hatuoni tukitoboa ila maboyfriend zetu ambao wanatulipia bili za nyumba, ambao wanatulipia pa kukaa, wanatuletea groceries. They keep on being great. Mabiashara yao yanazidi kukua. Kazao zinazidi kukua. And you know really well that guy is not a christian that guy is not born again that guy that thing is doing that thing i dont really kno imet a certain case ananiambia hata kwake anakokaa huyo kaka sijui but mimi amenipangishia nyumba anakuja muda anaotaka anaondoka mdaanataka maanake nini akishashtuka kwamba mzigo unapungua nguvu anakuja kusughulishateaou thin isaple you thin youareigoodlif My shayakuo yame kwa muda. You are delaying. You are looking at your friends. You know exactly. I'm smarter than this. Noto zako na zota tuziyesi na kuambia. You are supposed to be far. You are supposed to be far. Noto na na kuambia kitu. Maisha na maisha na kuambia kitu. Usiku kila la kula kitu na kuambia. Instincts na kuambia kitu. But you you don't know how to get out. Why? Because there is a kitu umeshindwa ku let go. Umeshindwa ku sacrifice. You think you sacrificing that is a benefit of God. Are to sacrifice ndio maana kvenant ya mungu na abraham haikuwa ni venanti ya maneno kwa maneno mungu alimwambia abraham na kipindi kile watu wa mungu hakukuwa zama za chuma kulikuwa kuna mawe mungu akamwambia tairi watu wanaume wote wa nyumbani kwako imagine mtoto wa kiume achukue jiwe ajitairi the blood was dropping down wakati damu inaanguka chini mungu anasema this is the this is the this is the hisihiih kwa nini mungu hakutafuta ya mkono aitafuta ya ume, production system mungu akitafuta sadaka yako mungu akitafuta saifi yako anaitaka kwenye system yako ya production yapiso lazima iwe uzazi even the formula of of your your business production system of your economy thats where god will demand sacrifice why kwa sababu kule kukimbizana kwako is is a blood do you see what kwakoi hili jasho linalotoka ni kwa sababu ya mzunguko wa damu ndani ya mwli wangu hii ni kazi nafanya hii ndiyo kazi yangu kwa hiyo kila napotoa sadaka the real thing i do i give from my blood it is my blood that i give because my blood is my sweat ndio maana u nasema hivi huwezi kula jasho langu manake ni jasho langu ni damu yangu imezunguka i worked to have this money na when i put it on the alta manake it is my blood going there Yes. na kila damu ya mtu ina uhai wake anasema uhai wa mnyama uko kwenye damu yake na damu huwa zinanena unapoleta sadaka yako kwenye madhabau au unapoongea au unapojiachia jambo fulani ambalo halitimizi lee yako damu yako inasema kuna kitu kimetuacha <laughs> unaanzisha wewe botiki ambayo watu wamezika mama zao ili kuwa na botiki e umezika maombi Ne, my Ulimwengu na juwa. You have nothing that you left. I was talking to a certain brother. I can't pastor told me be an equal, he's going to be Why? Because all Why? time. I was playing with my life, thinking there is the blood of Jesus in Ioniosha, so I waste my own time to become great. ma vision makubwa, mungwa mekonya shato kwam tum kubwa ukobiza nchaza nchaza na vitoto vya kike, na kubiza You think one day you become that great? Ta iskia kwenye amplifier miladiayo. Until when? You decide now, and you say, God, no, enough is enough. Yes. I'm now ready to go for my greatness. Amen. See where we are now. It won't take even a dime of years. The day you decide to turn, the day you decide to turn, do you think we don't have feelings like you? We do, brother. Do you think we don't see? We see, we know the beauty, we know the definition of beauty. That's why we didn't marry anything. We marry beauty. But we know our goals and our vision are bigger than the pleasure of the bed. What are you willing to lose? What are you willing to let it go? Taku farijiwa kwamanjo yesu. anakuelewaanakuelewa ana ana time na mjini watu wameshaharibika akili they are not fine every, all they want is money ism wakiambiwa when you went to to get money listen to me haya mambo mnasikia ya ushoga sio tu kwamba ni ishu ya utandawazi io utandawazi It's a sacrificing sleeping with your, own ma with your fellow man huku kwenye akili ukiwa sawa sawa no thats why unashangaa where do these guys get a lot of money to push their agenda wanapata wapi hela za kupusha agenda yao they are empowering one another the more they do ile sexi the more they gain power they they go out there they keep on their own gospel sisi huku tunaishia kuimba nyimba na mapambio bwana ututetee tukiwa tumekaa kwenye viti tunaimba tunainuka kidogo vitambi viko mbele unamba Kitoka hapo unaenda kushtua moja moto moja baridi Mte. and at the the same time we want the powerful god to in our life mke wa lutu na lutu wanaambiwa ili nyinyi mpone kwa dhambi ya sodoma sawa abraham amewaombea kwa sababu ya abraham tunakuja kuwatoa lakini there is a condition usigeuke nyuma kwenye kila mercy of god there is a yes. ambayo huwa tunazuga zuga gideon malaika anatokea kwenye nyumba ya baba yake kwenye shamba lao mahali ambapo baba yake amelima ya na baba yake alikuwa ni kuhani wa jerubaali mungu wa Baali. by that time hawa kina gideon ni baalibaia lakini wamemwacha mungu wao kwa hiyo kwa sababu wamemwacha mungu wao mungu ameruhusu wapigwe na wamidiani sasa mungu anataka kuwaokoa na mungu anamuona gideon kama gideon kamaiana uchungu sana na taifa lake the boy was praying gideon alikuwa mahali anaomba kwenye mialoni and suddenly malaika akakutana naye what an angel say. malaika anaongea na malaika wa bwana akaenda kaket chini ya ya gideon mbali mbali yake ya yoashi yaaakamwambiajeuliokuwa bmbali mm-hmm. gideon alikuwa akipepeta ngano ndani ya shinikizo mm-hmm. kuificha machoni ilikuificha machn ili kuificha machoni pawamidiani wa wamidiani wanakuja wa kuchukua ngano ambayo wao wamehasa kuipata hiyo mnafanya kazi alafu vitu vinaliwa na watu wengine wenginekuo wewe anayekula hela na elimu yako ni mtu mwingine jamaa sasa yuko bisa anaficha ngano malaika anamwambiabwana akamtokea akamwambiawa pamoja yes, naw bwana yu pamoja nawe na sasa sikiliza bwana kuwa pamoja nawe sio siyo kigezo kutoka kwenye chawektoka There is to be done. Mm -hmm. mbie, kila sadaka unaoogopa kuitoa ndo amekushikilia maisha yako pamoja namhojanamwambia pamoja nasu ambaye ni shujaa duniani tuna gideon aliyejificha wanaye mtu fulani uko ni bilionea duniani ni dada mmoja ambaye anagaagaa na upwa malaika anamwadres na adres yake ya kimbingu anamwambia hey, shujaa anaambia ushujaa gani shujaa nitakuwa mimi kwa lipi ni why because the environment has reduced him to be kwalipi nililonaloheah akamwambia hey, bwana wangu ikiwa bwana yu pamoja nasi kuona mm -hmm. mambo haya yote yametupata mm -hmm. yao wapi matendo yake ya ajabu, ya ajabu. waliyotuhadithia baba zetu, <laughs> zetu. kwamba huyu mungu alituokoa na mkono wa farao nilikuwa namwambia mtu mmoja jana nikamwambia hivi unajua mungu alipofika misri alipompiga farao bibi anasema mungu akawaambia wana wa akawaambiaanawa mungu atawatoa na mali mengi ile mungu atawatoa na mali mengiale wa jamaa baada ya mungu kuachilia nguvuya waondivyo walivochukua utajiri wao wakatiwanahukua utajiri wa dhahabu na fedha kutoka kwa wamisrifra anawambia mkitoka tokeni nyinyi tuwacheni watoto wenu na ngombe wenu na vitu vyenu musa akamwambia farao lazima tuondoke na wanyama wetu ishi sio wewe kututoa tu lazima tuondoke na mali zetu kwa nini kwa sababu katika hivi hatujui ni kipi mungu atakihitaji kumtumikia nacho oh kumbe sisi tuliookolewa hatui na hela kwa sababu tunajisikia kuwa nazo ni kwamba kwenye haya tuliyonayo hatujui ni kipi mungu atakitumia yes kimtumikie tumfanyie ibada yes. kimtumikietumfayieibadakwahio sisi kumbe hatui matajiri ili tu tuwe hela sikiliza mtu tu maskii ili awe maskini mtu anakuwa maskini ili akose cha kumtumikia nacho mungu wake you serve god sthe wit mwit thendio maana wale wakule thee wao katika kutenda maovu kwao kumuua mama yako kulala na mama yako kulala na dada yako kuua katoto kako kubaka mtoto wako kufanya matendo yasiyofaa ili tu upate nguvu that is uovu huo ni uovu lakini kwetu sisi huku the more wepsh push the moe eslie the moe wepshtiotheoe anasema anasemayakowapi matendo aiiia baba zetu yes. zetunio maswali ambayo tunajilizijanawaleo alikuwa na helakogembia mat- jibu la njaa yako likooanasema yakowapi matendo waliotudisia baba zetu zaanie sie bwana aliyetuleta huku kutoka m ila sasa ametutpa naye ametutia katika mikono yamidiani mi, ya uh-huh. bwana akamtazama akasema mm. enenda kwa uwezo wako huu ukawaokoa israeli na mkono wa mimi i anasema je si mimi niliyekwambia si mstari wa kumi na tano akamwambia eh, bwana nitawaokoa israeli kwa jinsi gani tazama jamaa zangu ndio walio masikini sana katika manase na mimi ndimi niliye mdogo katika nyumba ya baba yangu bwana akamwambia hakika nitakuwa pamoja nawe nawe utawapiga wamdium hata mtu mmoja naye akamwambia kama nimepata kibali mbele zako nenda mstari wa ishii yes. na mbili gideo akaona ya kuwa ni malaika wa bwana Gideoni akasema ole wangu ee bwana mungu kwa kuwa nimemwona bwana uso kwa uso wote quickly bwana akamwambia mm. amani iwe pamoja nawe usiogope uh-huh. hutakufa ndipo giden akamjengea bwana madhabau hapo right there See? akamjengea bwana madhabau hapo bwana akumwagiza bwana akumwambia ila yeye kwa sababu he knows the principle anajua wajibu wake wakeaa akamjengea bwanamadhabau hapo analilichokifanyaaeanemanake yes. tutakuwa na amani na kustawi ndio maana ya yao unapowambia shalom mwanaake amani na ustawi o sio amani peke yake amani yenye sio na ustaw amani inaambatana na ustawi tunahitaji amani ili tuwe na ustawi tunaposema tuliombee nchi yetu amani walinzi wa amani wa nchi yetu polisi jeshi vyombo vya ulinzi na usalama raisi na watu wake mungu hatujalie nchi yetu hiyo na amani pasipo amani hamna ustawi kwao hatuiombei nchi kwa, kwa sababu tu hatuone kwamba sii tunawapenda uh-uh nchi unayoiombea unafanikiwa ndani yake so tunalazimika kumwombea ya ulinzi na usalama aoiombunafaikiwadaniyaketunaaiiuwomaiuiaakuombea watu wanaoongoa nhiiio kwa sabab i aajina ni tofauti na chama kinachotawala unaiombea amani amani ya nchi sio kwa sababu chama unaombea amaniya kwa sababu nchi unayoiombea amani yake wewe ndo unafanikiwa umo ndani kwaza badi tu za chama peke yake ni akili ndogo go, go bigger, tuwe na ajenda ya kitaifa so yu, Let's pray, for the nation. pray hasa na niwambie ukweli mtu yoyote ambaye hajawahi kumwombea rahis ni ngumu sana kuwa rahis if you don't believe that a president need to be prayed for hata mtoto wako kuwa wakowezikuwaahis ujawai kuwekeza kuombea mtoto wa mwingine waka, wakati mtotowa mwinginewakati eni rahisutakuajialipoombea rafiki zake walio na kitu ydo akawa na vitu pesa baada ya muda mfupi akwambia atashusha bwana aro mingini nataka hela itashuka kwa njia ya mpesae soma mstari wa ishiri na tano ikawa usiku huo huo bwana akamwambia mtwae ngombe wa baba yako nao angalia hicho kitu hapo hapo ndo penye kama ulikuwa na eiayoote aliyejenga madhabau nilakini munuaanachaguaaamahaba imejengwahakujitwalia yani, tu alichokiona kinafaa kutolewa Mm-mm. bwana akamwambia mtoe ngombe wa nani kwa nini kwa sababu uko pale kwao mtoe ng'ombe wa baba yako wangapi yani ngombe wa pili ng'ombe wa pili neno ng'ombe wa pili mwana yake baba yake alinunua ng'ombe aliponunua ng'ombe ng'ombe akazaa kwa hiyo ng'ombe aliyezaliwa na ng'ombe aliyonunuliwa na baba sema limbuko, limbuko. <laughs> yaani ng'ombe wa pili eh? wa miaka saba wa miaka saba ukaniangushe ya imagine utumwa na wamidiani wamewatesa miaka saba na huyu ngombe miaka ni wa miaka saba yes. kwa hiyo huyu ngombe alizaliwa miaka saba iliyo ngombe alizaliwa miaka saba iliyo so kuna kitu ambacho umeshindwa kukiacha miaka saba iliyo kwa hiyo miaka yote hii saba wamediani wanakuja wanakula na kuondoka ngombe amezaliwa miaka saba ilio, Peter. alitakiwa alitolewe sadaka miaka saba mingapi iliyopita na kwa sababu hawakutoa the same thing ngekambia hivi chochote ambacho hujakichinja ndo kinachokuchinja imagine these people have been for years miaka saba na ngombe yupo nyumbani miaka saba baba yake alikuwa ni kuhani ila anatumikia madhabahu nyingine na huyu alikuwa ni kuhani na ukisoma vizuri hawa wajamaa walikuwa ni makuhani kwao lakini sasa baba yake kahamisha upande anatumikia And this time mungu ana dand kitu kutoka kwa kuhani nyumba ya kuhani imeshikilia kitu cha mungu miaka mungu ta ngombe wa miaka sabahiyo madhabau ya bahari haikuangushwa kwa kusema hivi kwa jina la yesu tunaangusha mm -mm. iliangushwa kwa kuchukuliwa ngombe wa miaka saba so there is something in my life ambacho kipo for fo ambacho kinazuia my my life is move. alafu natamani kuona mungu akinuinua kwenye karia akinuinua kwenye biashara at your life yaangalie maisha yako ni nini ambacho nimekataa kukichinja thats what delays you kukichinjaee mungu ana shida na wewe but there is that eats you wadau wanachokifanya they they put you on they put you you on on place ambapo ukishindwa kuua wana kutupia kitu huku cha kuiba unashindwa kuua hali ya wizi kwa miaka saba unachoshindwa kukiua kitakiuwa watakupiga mawe watakuuwa. damu itamwagika watakuuapodauitamwagika upande ule kule unaongeza nguvu yake kwa sadaka yako weo unayoitoa kwa kufanya wanachokitaka rahabu ufalme wa nchi ile ya yaheri uliongeza nguvu yake kwa ukaaba wa rahabu injili ilipoingia akasema hivi no no i it here ameudondosha ukaaba chini kachukua uhai wa familia yake na wa nyumba yake yes. angeweza kusema hawa nao wameingia watapanga mstari kula kichwa you know wajamaa wangeondoka pale wamepeleleza kwa sababu walituma tu kupeleleza kutuma kuingia watakatifu na kutoka watakatifu wangerudi na majibu ya nchi wakaingia wakaipiga nchi na raha naye angekufa angeuema mimi sio mjinga, mjinga. nikiona kesho, Niki kesho naijua so nausorah akajua kesho hii hapa h right thing right now anaulizwa ha watu wako wapi the woman is sacrificing by protecting the guys anawalinda what if wangejua kwamba wale wajamaa wako kule juu manake rahau naye angeuawa so she gave her life it was a lifetime sacrifice what you are delaying to shegveitondio kimekuweka hapo ulipo kwa nini If you want to leave your life ya kubembelezwa unataka mungu akuonee huruma ndo akupe kazi wakati anaona wako watu kule their life. kuna wazee wako maofisini wamekalia viti vya kiukurugenzi vya heshima kwa kulala na vibinti vinavyokuja kwenye you you think you just offer the guy kitu anachokitaka ili akupe kazi kumbe you are kiti chake amuondoe yule muni pale very hard. Until we get one lady ambaye atasema atasia na mungu nakuamini hapa hapa utanipa kazi yes. na kitu pekee kinachoondoa watu aina wa hiyo ni malimbuko yetu mungu nipe mii nafasi usinyime mtu bosi kwa ahadi aliyokupa ya cheo alafu huna limbuko atakufukuza mbele ya yako baba amenitishia ananifukuza kazi na ijulikane ya kwamba kazi hii ni ya kwako wewe wewe ndio uninipa kwa sababu hiyo hili ni limbuko langu na itajulikana madhabao itapambana na madhabau yes. nasema nasemaaa imefika watu wa mungu Amen. nasema mungunamaa imefiamab zipambane na madhabau nasema b zpambae ab nasema madhabau zipambane na mahbzipambanena madabasema e, bwana e, kutokea kwenye madhabau ya damu yako leo hii kwa jina la yesu a jina la yesu kila mahali ambapo nimeshikwa kama kafara yao kwa uchawi wao kwa dawa zao ili kunifanya za ili kunifanya uanya ili kunifanya mimi kafara yao. Yao. yao kwa jina la yesu kwa, yesu. kwa damu ya yesu, yesu. uliyoitanguliza kama damu ya kafara, kafara. kwenye maisha yangu kwenye maisha yangu neno lako linasema ulitununua kwa damu yako kwa damu watu wa kila kabila kwa damu ya yesu ahai popoteahali popote niliposhikwa kama mtumwa mtumwakwenye k yoyoteee kwa damu ya yesu najingamua haponajitoa kwa damu ya yesu yesu kwa damu ya sema leo hii naziendea madhabau zao damu ya yesu esuitoe jina langu hapo mahali popote wanapotumia mwili wangu kama sadaka yao ya kuwaongezea nguvu kwa damu ya yesu najitoa po Yes, Yesu Yes, sir. Yes, sir. Yes, Yesu, Kwa kwa damu ya yesu sema kila, mother, kila maza, inayokula watoto waukoo wetu. Wetu. wetu watu wanapata mimba na zinaharibika wanakula kafara ya watoto kwa damu ya yesu tunapiga hizo madhabaum tunaenda na damu ya yesema hata gideoni hakuwa na ngombe wake aitumia ngombe wa baba yake ili kuharibu madhabau Baali. Baali. sema na mimilewe bwana natumia kondoa baba sema mwanakondoa mungu mwana uichukwae dhambi e ya ulimwengu sema kwa damu ya yesu naenda nayo kwenye kila madhabau yenye jina langu damu ya yesu hiyo napomoaiyo mahaba hiyo sema kila uganga Kilo na kila uchawi unaoita jina langunakomoa kwa jina yaeapiga madhabahuwa damu ya yeso inamno linasemaaa awalipochina nliail achinafaa damu yoht kuchinja vya kwangu na uzao wangu sema anageuza kibao chao kwa damu ya yesu mwanakondoa Kchindia… alichinjwa kwa ajili yangu sema hiyo io… ni kafara yangu ya kwanza hiyo ni kafara yangu ya kwanza kwa damu ya, kwa damu ya yesu mali popote wanapochinja kwa jina langu wanapochinja kwa tabia yangu kwa sababu ya tabia yangu wanapata nguvu kwa, kwa, kwa sababu ya uzinzi wangu wanapata nguvu kwa sababu ya uongo wangu wanapata uhalali kwa, damu ya, kwa ya damu ya yesu damu ya yesu iliyoondolewa la dhambi kwa ya damu ya yesu naondoa naondoa, naondoa. naondoa. naondoa. kwenye kila madhabaho kafara yao wanaoitumia kwa jina langu kwa damu ya yesu napiga leo hii kwa damu ya yesul iyo nyanyuka kwenye mkoa huu iyonyanyuga kwenye, iyo kwenye, iyo kwenye, kwenye nchi hii iliyo kinyume na madhabau ya bwana kwa damu ya bau. yesu kama watoto wa mungu wa kizazi chetu zi tunaziendea madhabau za kichawi za kiganga zinazowapa nguvu ya utawala zinazowapa nguvu watu ya uongozi zinazowapa nguvu watu ya kibiashara kwa damu ya yesu tunaachilia damu ya yesu kwenye hiyo madhabao tunaachilia damu ya yesu kwenye hiyo madhabao damu ya yesu inayonena mema neno la mungu linasema kahaba ni shimo refu ana meza vipawa vya watu neno linasema yeye azinie na kahaba atakosa hata kipande cha mkate kwa damu ya yesu mahali popote utajiri wetu ulipomezwa kwa sababu ya ukahaba, kwa sababu ya ukahaba sababu ya uovu sema leo hii leo hii kila shimo kila shimo lenye kipawa cha kutuinua kilichomezwa kwenye makaburi kwenye mashimo kwenye mashimo ya ikahaba sema kila mtaa wenye ukahaba kwa damu ya yesu tunaita vipawa kila nyumba kitanda, kitanda. tulichoacha vipawa vyetu leo kwa damu ya yesu tunaokoa huko tunavitoa huko vipawa vyetu talenti zetu nyota talent zetu. Zetu. Zetu. Zetu. zetu baraka zetu, baraka baraka zetu. kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kila kibali tulichopoteza kibali chochote tulichopoteza kwa sababu ya dhambi kwa damu ya yesu tunarejeshatunarejesha Чисisha. kwa damu ya yesu tunarejeshakwa damu ya yesu tunarejesha damu ya yesu ine nayo mema nine nayo mema naipige kelele kule k�ere. kuzima neno linasema tukifanya kuzimu kitanda Tuk… Tuk… changu wewe uko, wewe uko. Leo, hii. leo hii damu ya yesu damu ya yesu, damu ya yesu. Damu ya yesu. ishuke paka kuziu kusema kwa, kwa damu ya yesu neno linasema bwana ulisema utajenga kanisa lako na malango ya kuzimu sema mlango wowote wa kuzimu unaotumika unaotumikanatmikatahpaunaotumika unaotumika unaotumikakuharibu maisha yanguka damu ya yesa damu yakwa damu ya yesuaach achakipawa changu achia kazi yangu ach ach aa kwa china yesumali popote uliposhika tumbo langu kazi yangu mikono yangu Mik dulu, ya yes. Achia! Achia! Achia! Achia! kwa damu ya yesu c achio kwa damu ya yesukwa damu ya yesu mahali popote wanapolitaja jina langu kwa uchawi kwa ushirikina kwa damu ya yesu naitoa jina langukkwa damu ya yesu naitoa jina langu kwa damu ya yesu naitoa jina langu naitoa kazi yangu natoa kipawa changu omba kwa maneno Get up, Iyakata. Get up, Iyakata. Get up, Oshaka. Yeah, yeah, right, I don't have a you m leoa am ka am kwa damu ya es chochote cha kwan iiosamu ama nakitoasema ebwana kama wameshikakakafara zao <pelled being HD> wewe mungu na wewe Wee, umcnmmchinjaeumemchinja yesu kwa ajili yangu sema naenda nayo damu ya yesu kama ushahidi damu ya aanoau ya adamu ya agano najitoa kwenye maagano ndiliyoingia mali popote yanayonitesawkwa damu ya yesu Father, I yes. yes. mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuut kwa namba hizo hizo, hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana