Hello, this is your pastor pasny kapolaninataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo alikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu Warumi, sura kwa huruma zake mungu mm-hmm. itoeni mili yenu iwe dhabihu iliyo hai. Mm-hmm. hai taka ya kumpendeza habhuiliyo ha takatifu ya kumpendeza mungu ndiyo ibada yenu yenye maanaala msiifuatishe namna, namna ya dunia hiibali mgeuzwe kwa kufanywa upya nia zenu, Bali kwa ni ya zenu. Mpate kujua <laughs> kwa hiyo kuokoka kukupi kujua ila kunapogeuzwa nia yako ndo inakupa kujua kumbe mapenzi ya mungu kwangu ni haya kumbe mapenzi ya mungu kwangu ni haya kumbe mungu ananiwazia hivi kumbe mungu anaona hivi kumbe mungu ah kumbe munguumbe bwana yesu asifiwe bwana yesu apewe sifa Amen. sema ili tupate kujua. kujua mapenzi ya mungu mapenzi ya. sema tuna mapenzi ya mungu yaliyo ya makamilifu kwa hiyo kumbe mama yesu kuwa bwana mwokozi wa maisha yako hatuishii hapo nia zetu zinafanywa upya kwa sababu kuna hatari kumbuka hii imeandikwa barua ya mtume paulo kwa kanisa la rumi kwao hivi vilikuwa ni kanisa alafu anawaonye msifuatishe namna kwao kuna hatari watu wasipoelekezwa nini cha kufanya watafuatisha namna ya dunia wakati wao ni kanisa kumbe kanisa wana namna yao ya kufanya mambo ambayo ni tofauti na dunia hii wako duniani wanafanya biashara kama wao wanafanya kazi kama wao ila wana namna namna namna yao ndio maana namnayaoumzai iasaraot unafaya iashayeesifayanyeoauma ni biashara biashara wote tunafanya tunafanya ila ila namna yetu. Kama ni siaasa, na, siaasa, ila namna yetu yetu ni ni kama siasa siasa na na wenyewe kuuza na kununua na na sisi tunauza kununua ila namna yetu tofauti kama ni malezi ya watoto na sisi tunalea watoto ila namna yetu ni tofauti hatufuatishi namna ya dunia kwa hiyo dunia ina namna yake ya kufanya siasa <coughs> usiwalaumu dunia ina namna yake ya kufanya biashara usiwalaumu tumieni na nyinyi namna yenu haleluya haleluya yenuuy sema iko namna ya kwetu sisi Na Let me ask you, my daughter. What do you do for a living? What do you do for a living? Business. You're doing business. You're owning a shop or a company or what? I'm owning a shop. You're owning a shop. unapomiliki duka lako unao watu wengine around a wanaouza kama wewe pale ndiowapo vitu vinafananafanana kidogo yes. okay. so namna nyepesi ya kujua kwa maubiri haya nihii kumbe mimi ninapokaa hapa dukani au nilipoweka duka langu pale nina namna yangu kwahiyo ukikopi namna ya hawa hawa wamekutoa kwenye namna yako wamekudra kwa namna yao wangape anafuatiliagaboonsoc unajua kabisa kwamba kuna kitu kinaitwa oti za mpira wengineanaenda ngapingapi kila mtu na staili yake nthee his team, kucheza zaidi ya mbili au tatu na wanapewaga kwamba utaskia tuuca anafanya shh, anaita mmoja anafanya tu ch imebadilika the best team, itacheza kulingana na fomen yao ila timu inayozidiwa itachezeshwa fomn ya hawa wengine ko mkienda tu kwa fomehen yao waliyoingia nayo uwanjani umepigwa kabla ujaanza huwa wapendwa wanazidiwa kwa sababu kwenye gemu ya maisha wanachezeshwa wanachezeshwao na watu wa duniani ambayo so yao sisi tuna omhen yetu yetu itatuletea matokeo kwa sababu yuyo jamaa tunayeshindana naye atatoa ulimi nje kama mbwa yes. mfano yetu ya maisha iko hivi ingawa tunaenenda kwa jinsi ya mwii hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili tayari tumeshaonywa has to speak in our mind that the way we atumeshaonywa hatufanyi kwa jinsi ya mwili k chochote tunachokiona sisi chochote kinachotokea sisi akitusthakitakiwi kutushtua kwaio ninaweza nikaona kitu kimekatika okay. ninaweza nikamwona ndugu yangu lazaro amekufa kwa namna ya mwili hatueneni kwa jinsi ya mwili kwa kwahiyo lazaro ndio duka langu tuseme limekufa kwa watu wa mwilini wanasema msimsumbue mwalimu ananuka watu wa mwilini lakini ingawa tumeua kwa jinsi ya mwili ingawa ndugu yetu amekufa kwa jinsi ya mwili lakini hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili mwalimu akija anasema hivi fungua jiwe anasema mwalimu ananuka fungua wa jiwe walipofungua wa jiwe amekufa mwalimu anasema lazaro njoo huku namna ya mwilini amekufa wamezika yes. namna ya rohoni namna ya mtu wa kanisani namna ya mtu aliyemwamini kristo yes. anajua ana uwezo wa kuita kuita hata hata kilichokufa anajua ana uwezo wa kuitatsema kwa jina ya yesu chochote cha kwangu kilichokufa na kiwe hai sasa so ngumu sana kuniwekea mtu wa aina yangus maybe if you don kno jesus but if youtruly kno jesus you will know this uyidabethe don dieoambi sisi ninoma no. tuna bara letu watu wote waliokuwekeasya maish ju yesu vizuri oh, yes. nasema awamjui yesu vizuri vilivyokufa anafuuaga vilivyokuanasemaanaufuaga vilivyokua vilivyo watakuona umeinuka tena hey, mbona imeandikwa inasema kabisa kwenye biblia zetu anasema usifurahi juu yangu yanguaduu yangu nianguka hapo niangukao kwa namna yenu nimeanguka lakini huku kwetu kwetu sisi kwe sisi oeo yes. ya kwamba tuangukapo sisi yes. tunaaunasimamaga tenanatamka tena. kwa jina la yesu Amen. ni saa ya mtu kusimama tena. Yes. nasema mwezi wa pili unasimama tena biashara yako nasimama tena afya yako nasimama tena Amen. kazi yako inasimama tena katika jina la yesugnasimaa haleluya nakumbuka kile kipindi tumehamia tawn hapa penyewe wakajua tumekufa gafla wanashangaa tumerudi alafu tumerudi kwa spidi ambayo na wenyewe wamevurugwa hata waelewi nini kinaendelea ndo tulivyo kutuzoea ni kazi sisi ni kama upepo ujuu unakotoka wala unakoenda ila kazi zake utaziona ila mawimbi utayaona yes. Amen. sema yote amekwisha, yote amekwisha kuandaliwa ni mimi kuyaendea tu, tu. ukuu wako umekwisha kuandaliwa Hallelujah. sema sitafuti kuwa mkuu mku. ukuu wangu tayari upo naelekea hapoumaau Na isainuiwa siku nyingi sana haniinui aniinuisaii aliniinua miaka mingi iliopita imeandikwa tumeketishwa pamoja naye mahalipajuu kila mtu anachagua kutumia kitichake ninibado vitvevyajuu ajavitumianiado Nini ea uc aiisitulioamoja nayecagutumitcanu chajuu Amen. Amen. unajua kuna wale wanaomsubiria yesu atende miujiza na kusema hivi yesu amenitendea ni nzuri ni nzuri kusema yesu amenitendea muujiza lakini kuna sio wengine ambao tunatembea na marko kumi na sit anasema hivi ponyeni ya wagonjwa fufueni wafu ko sisi atusubiria atuponye sisi tunaenda kuponya wagonjwa naona kuna watu anataka kulia hapa kuna wanaowasubiria hivi yesu uniponye bwana unisaidia na kuna ambao yesu kawambia hivi nendeni nyinyi mkaponye wagonjwa fufuwanarudi wanaf, wanafunzi wake ambao hata walikuwa awajaokoka kwasaabu wanafunzi wa yesu hawajaokoka hawakuwa wameokoka bya aliwachukua tu kutoka kwenye kazi zao hakuwaongoza sara ya tobo kusemakwa sababu wokovu ni baada ya kufa na kufuka wokovu ni kwa damu damu imwagike yesu alikua bado ajamwaga damu yake kwa hiyo walikuwa wajaokoka bado ila anawambia hivinende ni hivi nawapa amri kwa hawakuenda kutoa pepo kwa sababu wako ndani ya okovu walienda kutoa pepo kwa sababu wamepewa amri yaani pepo li, pepo li kiona, pepo likiona likimwona kwa jina la yesu pepo haliangalii ile sauti yako pepo linaangalia kinachomfanya huyu mtu aseme kwa jina la yesu nini pepo lilipofanya inf- inspection likagundua hawa wametumwa na yesu nasema hivi kuanzia jumatatu ya kesho yes. kokote unakoenda yes. mapepo na washirikina yes. watasema umetumwa Amen. na aliyekutuma ni yesu mwenyewe kwa hiyo pepo hazikuhitika kwa sababu eti walitoa sauti za ukali pepo ziliitika kwa sababu gani amri nimewapa amri juu ya pepo juu ya wagonjwa amri amri nasema hivi bwana hata sisi pepo zinatutii ndo yesu akasema hivi msifurahi kwasababu epo zinawataeo kwa tiii kitu chakawaida yakawaida anawalioandikwa wa mbinguni majina yao wanandjib a ujaandikwa nan anauhakika jina lake limeandikwa kule kama unauhakika jina lako limeandikwa kule maana yake nini weo una nguvu kuliko hata mto apepo yes. tanzania yaani wakati mmoto unawaka nchi za kizalendo kama nchi yetu will united state of america wakimsikia raiya wao yuko katikati ya vita bagdadi wanawaona wanawake na watoto wa kibagdadi wanateseka ila watatuma ndege helikopta na jeshi watamuopoa raiya wao wanamwingiza ndani ya ndege wanaondoka naye na wanaona watu wanateketea kwa moto wanalia tunaomba hutusaidie wanawaacha wanasubiria jeshi la un mbingu itahusika na raia wake kwenye uso wa nchi mimi jina langu limeandikwa kule yes. ninauhakika na uraia wangu wa kule kwa sababu hiyo nikiingia kwenye changamoto yoyote mbingua yes umejuwaje hayo una uhakika gani kama mbingu itaingilia kati mbingu habari zake mbingu inavyo treat watu wake tumeonyeshwa hapa hii imetuonyesha jinsi mbingu inavyot watu wake biblia inatuonyesha jinsi mbingu inavyo deal na watu wake walikuwepo watu wanaofahamika na mbingu wakapelekwa babiloni wakaingizwa ndani ya tanuru la moto mbingu ilifanyaji. mbingu ilifanyaji. sio tu lishuuika ilishuka maana yakeyesu akishumane mbn hivi yesu, yesu akija anakuja na jeshi la malaika pale wakati wakati danieli oewati na wakatibedego anatolewa kwenye moto hakushuka tu yesu mbingu mbingu m kwa jina la yesu hata kama itakuwa ni katikati ya ajali mbaya kiasi gani yes. mbingu itatoa wakwakenasema mbingu itatoa wakwakesma mbingu itanitoama itanitoa. itanitoa. kwa jina la yesumbinmbn yesu. itatoa vyakwangumbingu itatoa vyakwake na mimi ni wakwake kujifahamu ndiyo kazi ya huduma yetu kukusaidia kujifahamu katika yeye msifuatishe namna ya dunia dunia ina namna yao ya kufanya mambo yesu katika pitapita pita zake kwenye uso wa nchi alikuja kutuonyesha It is our bible that says wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa wow. mi napenda kuwambiaa watu hivi usifanye haraka kwanza kusema yesu ni mungu utapoteza konsepti. Kwa mungu akutuletea mungu mungu alituletea mwanawake inafahamu yesu ni mungu lakini narudia sifanye haraka elewa kwanza hii revelation ya chini kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu tunakubaliana yes. hata akamtoa nani hakumtoa mungu alimtoa nani Mwanawe. mwanawake wa pekee ili kila amwaminie asipote bali awe wote waliompokea huyo okay. mwana wa mungu alikuja kwa walio wake na walio wake hawakumpokea bali wote waliompokea aliwapa nini kwahiyo kuwa mwana wa mungu sio kwa kuzaliwa kuwa mwana wa mungu unapewa uwezo wa kuwa hivyo kwhiyo yesu akuwa mwana, mwana wa mungu kwa sababu tu ametokea mbinguni aliwezeshwa alipewa uwezo wa kuwa mwana wa mungu kwasababu alizaliwa kwa uwezo kwa kuna uwezo, Bila uwezo yesu ajal ko kilichomfanya yesu awe yesu ndani ya tumbo la bikira ni uwezo so there was a powe that met jesus in the mb of mariam right? Hello? mnaelewa yes. uwezo ukamtunza tumboni mwa mama yake uwezo ukamtoa akaja duniani akaanza kuishi sasa uwezo wa kuzaliwa sio uwezo wa kuishi ndio maana kwa miaka ishirini na tisa hausikii stori yoyote yayesu mwaka wa thelathini yesu anabatizwa anapokea nini tena uwezo wa nani uwezo wa nani baada ya huo uwezo ndio mnamuona ya kana kuniambia kwa kwanza Yesu nyingi kwa mwanadamu wa kawaida ila aliyohudhuria wakati amejaa uwezo akapig natuki akiweka uwezo wake ndani yako unaacha kuwa mwanadamu wa kawaida ni hivyo watu wa mungu ni ngumu mungu akiingia hapa ndani saa hizi vitu vio vya kawaida ni ngumu ni ngumu there must be thee ms aauhie kwa sababu hawezi kuwa natural hawezi hawezi kuwa na uwezo wa kawaida hawezi kwa sababu alivyo ni supernatural he niuatua heanobetua mpo watu wa mungu kwahio mungu ukisema yuko kwenye maisha yako lazima tuone kitu kisicho cha kawaida kitu ambacho ni zaidi ya ukawaida wa kibinadamu ukiwa, ukiwa unatoa results zile zile ambazo marafiki zako na wenyewe wanatoa ndugu zako na wenyewe wanatoa hamna tofauti of jesus in your life uwepo wa mungu ndani ya maisha yako lazima ututambulishe sisi kitu kingine ambacho akili zetu haijawahi kukiona mbia ukiangalia maisha yako ukiangalia maisha yako kwanzia asubuhi mpaka jioni je una tukio lolote ambalo sio la kawaida ukiona huna ujue wewe ni wa kawaida bado hujataka kutumia uwezo wako uliowekwa ndani aliwapa uwezo kufanyika kuwa wana wa mungu ndio wale waliaminio jina lake kwahiyo tunapoliamini jina la yesu kuna uwezo unaachiliwa ndani yetu our belief in the name of jesus kuna uwezo unaachiliwa na ule uwezo unatupa sisi kuinjoi hayo yaliyoandaliwa tatizo ya hayo mambo yaliyoandaliwa ha, hayo mambo yaliyoandaliwa tunayoyasema hayo hayo mambo yaliyoandaliwa hatuwezi kuyapata kwa akili za darasani We must go and on into the lazima tutafute uwezo usio wa kawaida na uwezo huo unakuja kwa roho sasa kwa sababu niko afrika na niko tanzania tena morogoro nikiwaambia tu kwamba uwezo wa kawaida mnaweza msielewe watu wakienda kwa waganga wanaenda wanapewa majini aantumia luga za mtaani kwetu za kwa hiyo mtu yoyote ambaye ana mungu ndani yake anatakiwa aogopege kama mt anayefuga majnimogopa mnayefuga majini sasa sisi watu wamunu atufugi majin s si, tunafuga mbeu majin tunafuga malaia ss yes. ah, tunafuga malaika sisi ya kwetu hayali, vumbi majini anakul mapumba majini maaa kwanini tunapewa malaika tunapewa malaika malaaau mapito yetu ya maisha kwenye dunaiuaeriani uliei kwanziadarasani unakmbuka wewe ulishachemsha mambo ya kuanzia wapi darasani yani kuanzia enye za kawaida za kimaisha ulishaferi kwahiyo mungu ili atusaidie sisi tuonekane sisi ni beond lazima tupewe uwezo usio wa kawaida there kawaidafn nasoma chuobnaemahvuhusu alikuwa akiomba ameenda kwenye maombi mahali kwa nini tunaomba tunaomba ili kuupata uwezo usio wa kawaida kwenye maisha yetu wanafunzi nanisikia tunaomba ili kuupata uwezo usio wa kawaida kwenye maisha yetu ya kawaida yani maisha yetu ya kawaida mungu atupe uwezo usio wa kawaida ili tuishi maisha ya kawaida yani maisha ya kawaida alafu sisi tunatumia uwezo usio wa kawaida kuishi maisha ya kawaida maywatu wakifuatilia nyendo zetu aseme hivitigidara kumbe umeomba ili mungu akupe uwezo usio wa kawaida danieli wakati anaomba bibi anasema akaja malaikala malailichomwambia danieli mtu upendwae sana nimekuja ili nikupe akili oh. kwahiyo kumbe ya mungu anagawaga na akili kumbe malaika wanaweza kuja na kunipa mimi akili kumbe malaika wanaweza kuja na kunipa mimi akili mgeukieiyakosema okay, malaika wa mungu wanaweza kuja na kunipa mimi akili sema tena malaika wa mungu wanaweza kuja na kunipa mimi akili kwa sababu hiyo napokea akili zisizo za kawaida kufanya mambo ya kawaida kwa sababu hiyo siku zote nitakuwa zaidi ya kawaida, kawaida. haleluya wote mtaani wanajenga lakini kuna namna wwe unavyofanya mambo yako watu wanatakiwa wajiulize maswaliuyeueluya sio kwa maana ya kujisifu na kujiinua ila wachungaji wako wengi tanzania lakini najua thew inavyofanya mambo na wengine akili hizi sio za kawaida there is a a supernatural intelligence that comes in a man na kumfanya afanye vitu visio kawaida plans zake sio za kawaida namna anavyoendea mambo sio kawaida you cannot cannot compete with that guy you cannot. You cannot try kaaidayami mwenyewe nimejaribu kushindana namiiaiih It's not about mtu na uwezo wake wa kawaida no huu ni uwezo wa beyond ambao ni tuna knolej kwamba mimi minus God. mimi toa mungu liboshenitu sasa ninaenda ni, ni kwenye maisha yangu nikiwa na huo ufahamu kwamba if the day I will stop god siku nikiacha kumwandama mungu kumfuatilia mungu kukomaanaye nitarudi kwenye uuimaisha nmangufaya mbachkishagundua tu nafanana na mimi i hate listen to me kwenye kazi zetu jonas kwenye maofisi yetu peple will never let go the uniqueness watu akishauona wa uwezo wako unafanana na wa mwingine they will prefer one of you to go so you must have another thing in your life that adds value kwenye maisha yako laima uona kitu kingine cha ziada kinachoongeza udambwidambwi wa kazi unayofanya thing ambayo bosi wako atasema atasemaukiangaliwa kwenye ofisi yako siku okay? tukiolela Yani kwambiatuwenenda tu, ah, tu. maanawake haukuwa na They have to ask you, name jipya chochocheawajakuhunajipya na kwa sababu hiyo humsheki mtu yoyote huwezi mtu yoyote kumkonvisi mtuyoyote akiminao kwayesu ni zaidi ya kusema yesu ni bwana watu wayaone matendo yetu mema wamtukuze baba yetu unalo jipya zaidi ya elimu yako darasani darasaniunalojipya zaidi ya kile unachoweza kazini make me me special special special god give me special we call them iliunachoweza kukanahimungu eh? kwenye matendo ya mitume anasema god route out special miracles through the hands anasema mungu akatenda miujiza isiyo ya kawaida miujiza ya kupita kawaida kwanza ni miujiza alafu mbili isiyo ya kawaida fikiri miujiza tu wenyewe kama muujiza sio kitu cha kawaida alafu mwenzako anafanya muujiza alafu muujiza wenyewe sio yakwaid special Ilo neno <till> <kon ke t- Bible> yes. wa nani amefanya amefanya ni jibuni basi kristo loenooe afamefanani nani amefanya amefay amefaamef amefa ya kwa mikono ya nani ya Paulo. <laughs> mungu alishusha mikono yake alitumia mikono ya nani ya Paulo. kufanya nini Ni ujiza ya, kupita ya kupita kawaida, ya kupita kawaida. Ah! Ah! kumbe kwa mikono yangu mungu anaweza kufanya biashara isiyo ya kawaida anaweza akatoa zisizo za kawaida you are a you are a phd student you have to come camup it enda with a ambayo rofe wakiona waseme wow, we have never seen this una yes. unann kitu na pepa yako mpaka <laughs> maprofesa anapiga simu wizarani please jibu mnaoitafuta kwenye hiyo ishu Hili kuelezaai moja ngumu nilikuwa nasoma siku moja makala fulani kwa nini nchi za ulaya zinatoa sana kwenye nchi za afrika number one watu wote wanaopewa sponsorship kwenye nchi za afrika of ouse my brother sewaliwai kupata ameenda kusoma urusi miaka saba Medicine. wengi wakipelekwa kule most of them wanafundishwa ver pactildcio kwa sababu ndio wenzetu walivyo walivyothounazo no, uh, uh, sisisii ndo tunakaririshana There is too kulo so take them there sawa ni makala imeandika na anaelezea hiyo ni mzungu kwa nini nchi za ulaya zinaendelea kutoa misaada ya elimu kwa nchi za afrika take students there naona ile tunafanya cho kikuu tunaita project hmm? Vietu, project, but in ukiandika mradi au kiandika so something concerning your land, your land country unaelezea kabisa hili changamoto lipo chunya halafu you are using and, and knowledge ulioipata kule and then you are providing solution kwamba kutokana na changamoto please me invent dawa malaria bee mzungu akua naohu ugonjwa kwao so kwaoomeidt wa kiafrika aliye exien mateso akaenda kule akajua nikichanganya emiko hii na emiko hii na ua alipotoka ali library ya chuo kikuu alichokisoma cha nchi hiyo th theis a iseme thiaf Because the greatest market of the world now soko kubwa la dunia saa hizi ni Afrika. so they take the, those research ambazo vijana wetu wa kiafrika wamezifanya study them again they enter with them in the theaborato wanainvent vitu and then anhewanakua kutuuziaafrika ila kijana wetu amepata elimu amerudi nayo tumeishia kumwweka mweimbili yachoesin ask them they will tell you ulipoenda kufanya masters ya medicine america kufanyaaimliakufayaoferofe si si ndo anaamua akusaidia au akusaidiaakutangaze auatke yenyewe hapa rofeawenewnantizamaapoanajuaunaweza ukann kitu kabisa na profesa akapita nacho akakitengenizea mradi ikatumwa fundi kutoka ulaya akili sio ya profesa ya alafu if the also is fair enough will take you along the way wendo utausimamia mradi imeingia milioni mia tatu n ta milioni mbilimbili amiionitatu kwa sababu akili yako o kwenye milioni tatu nasema oh, bwana ameniona unaku nashuhudia kanisani ya munguemhapo hey, amekupendelea sana tatu. namna ya dunia hii ina mahali na kwama mifumo ya watu inaweza kukuzuia lakini sio kama unatumia namna ya kimungu oh, yes. namna ya kimungu ina tabia ya kutengeneza njia pasipo na njia itakuletea watu wanaohusika ili wakusaidie kwenye maisha yako Amen. mungu ana uwezo wa kukuletea jambo lako lakini sasa swala la kujiuliza ni How of us are angry na njaa ya kuona matokeo kwenye maisha ile njaa yetu ya kutokuona hatulali ile njaa yetu ya kuona tunazalisha vitu vikubwa tunafanya vitu vikubwa hiyo ndio itatufanya tusitiwe moyo kuja kuomba baba katika you you you pray pray not because because pastor is in the house you pray because you know you have agenda you agenda yes. yote ya kuandaliwa yako tamaa aek kuandwawanuwt zilizowatoa i ilemanizao akueuii tutatoboat kao kwa sababu education, education technology wameshatupita so the only thing we have as africans is faith ability to believe siku yoyote kwenye maisha yako ukitaka kumshinda mkoloni ukitaka kumshinda mtu anayekufanya we mtumwa you can only win that person by supernatural power by supernatural power tanu wene zakina mkwawa walikuwa wanashinda kwa sababu ya miungu yao now we have another god god called the god of abraham isaac and jacob watoto wake walipokuwa utumwani huyu jehova walishinda na teknolojia walishinda na mikuki down for his people mungu lazima kati kuwasaidia watoto wake wakeattoboisudananye sikwambii uje kanisani kuomba kwasababu nataka niwe na washirika wengi you pray because your life is bound yeah. maisha yetu yameshawekewa mkandamizo hatutoboi kwenye kizazi kiteknolojia inabadilika kila siku na tumechelewa sana tumechelewa sana watoto wetu walio na miaka kumi na mbili huku kwetu wako swi da helanne swi la tano swi lala saba kule wakwao wanamiliki makampuni wakwao wana aidia zao wana maendeleo yao sisi wakua tunaokwanza tunakomanao hakikisha makaili tebo ya saba kwa maana mtoto wako mtotowako tebo ya saba wakati mtoto wa mwenzako ajuaata ya saba ni nini anaandaliwa kumilioteya baanandiaimua baba ak ili mtoto wako ajwi ajwi na yeye shame haitakuwa hivyo kwa watoto wetu Amen. kwa jina la yesu tunawaingizia watoto wetu imani ya mungu yes. ili wakiwa na miaka kumi na mbili yes. kama yesu ataka karuni yes. kujadiliana na wazee yes tukiendelea kusubiri elimu ya kawaida itusaidie hatuwezi mfumo tu wa kawaida aukukbali au mfumo tu ulivyokaamuouangalie tu, tu mfumowa kisiasa wa nchiua ka. yani kitu oh anaoenekiingiaujakaa saaaauigakiaa kwa lazima ili uwezi kutoboa kamata mungu kinoma ili ukisema unakuwa mbunge mbunge aliyekaa mda mrefu kwenye jimbo lolote aseme hata huyu ana ujasiri gani wakuja kugombania na mimi akienda ka kwa wazee wake wazee wanawambia tuondolee matatizo utatuua huyu mpishe apite yes. nasema nasema kwetu kwa jina la la yesu amen. tutapita wasikotaka tupite yes. nasema, malango tuingie. Yes. Wabwana, nasema, malango tuingie neno yenu yatakuwa utaotauaang asotaa uniobaasm alango yn atakuawaziaaaiakueta utaiha anaambiwa na mungu yes. malango ya adui zako yes. uzao wako itayatawala sema kwa jina la yesu nitayatawala malango ya adui Ma zangu nitakamata Nita fursa fursamana na uwezo Daniel, Ndanyangu. Who is he? Where is he? i Yes. yes. anasema wote waliompokea aliwapa uwezo kabasi ule uwezo na mimi ninao mwana wa mungu anaendajeendaje mwana wa mungu anakaaje kwenye uso wa nchi wakati walipomwacha na boti akusemahivi jamaniitangulieni mi naku ah, katikati ya bahari mwana wa mungu anatembea juu ya maji bila unaua watatuacha sana bila unua tutasubiri sana wakati umefika kwa jina la yesu uwezo wa watoto wa mungu onekane bwana atupe neema ya kutembea ihatupe neema ya milango kufunguka hatupe neema ya vitu kuonekana bwana hatupe huo uwezo sema napokea uwezo kutoka juu napokea uwezo kutoka juu kufanya yasio ya kawaida kwa jina la yesu yesueu lfuba ish hata kamaujiskikufanikiwautafanikiwa kwa lazimahauombi yes. yes. yes. kwa, lazima. kwa sababu anataka wakoneeni yes. unaomba kwa sababu una ajendanna ajenda yes. Cheni kuendesha mambo kwa hisia. Stay focused. Stay focused. We have a bigger vision Dorin, we have a bigger vision. Stay focused. Eh cheni kwa mwancheo hivi. You don't be distracted. Stay focused. We started it to be billionaires. We didn't started to catch thousands thousands. Yes. Mzee vyaacha oh. hiyo kitu gani? Ili uwe nini mwisho wa siku? Hey my dear Eva, did you start a business to become what? I'm great mungu toka kweye nyumba yenu wa any of god must hukweni wakawaidahun mogompakadabb Ah, sanajifanya amekuwa mkubwa ditoujaona yes. yes. huh? you know. hey. bado yes. we umeona watu kama misubiri ujaona. Yes. ujaona ujaona utaona sawasawautaona yes. saaaa tunajaza mkapa inajazwa kirumba Inajaza. Yani ujaona ujaona bado yes. nasema ujaona bado nasema sema janadwajaonnwadog mwaka elfub a k5 ndipo nilipokuja hapa sawa nimetoka mjini nimekuja nje ya mji And look what i did. ya ili jengo la kuingiza watu lf tau nikiwa na watun No. No, no. no ikajenakuiniattauairi wa ilianaiiihna watu miambiiawingi mm -hmm. no, oh, yeah. wa bahari utakujianawasubiria oh, yes. wa chinanawasubiia yes. waaau yes. Upi, taubiri mpaka mwarabu aseme amina nitaubiri mpaka mchina aseme yes nitaubiri mpaka mzungu aseme oya oh yeah. yes. hiyo ni kwenye eneo langu la ibada hiyo ni kwenye madhabau hiyo ni kwenye wito wangu wa uchungaji yes. sijui wewe kwenye mambo yako ya biashara lakini nataka mwanangu ukauze wachina wakuitikia wachina waseme njo ufanye kazi na sisi yes. aarab wa waseme fanye kazi na sisi eluy pokea uwezo kwa ina lasaaokeuo m okea uweo k ma pokea ueo ka a ama pokea kuweeshwa kwaiasema nitafanya kazipaka watu wakubali fanya kazi baba kazibabpaka yes. waseme silipendi sina mbadala yes. oh, yeah. simpendi ila sina mbadala yes. niende kwa nani mwingine yesu anaachwa na watu watu wanamkimbia kwa sababu ya maneno aliyoyasema mi sio mchungaji wa kwanza ukimbiwa na watu yesu mwana wa daudi alikimbiwa mi nani? The Bible says, yesu aliposema inabidi mle wangu, na Imagine, hapa, nifende, mwili wangu nakunywa damu yangubada ya kichai mnakulaje mwili mnakunywaje daawambia mtakunywa damu yangu mtakula damu yangu manake mwili wangu ni chakula cha kweli na damu yangu ndo kinywaji chakwelia wakachukua vilago vyao wakandoa wanafunzi wake wanafunzi wake wale kumi na mbili binasema wakawa wamekaa na wenyewe pembeni wanadiskasi wanaemahv hli neno aliloongea kwa kweli tusidanganyane ni gumu imeandi wanafunzi wake wakasema neno hili ni gumu ni nani ataweza kulikubali na kulielewa amewachanganya watu ingekuwa kwenye dunia ya sasa yesu e enye zote anamwjeu wana hmm. alipoona wanafunzi wake wananongona akawafuata akawauliza najua watu wameondoka hili ni swali ambayo nami nawauliza nyinyi leo kanisani nyinyi je mwataka kuondoka sia na wee unataka kuondoka levina na wee unataka kuondoka pita na wee unataka kuondoka mzee mchao na wee unataka kuondoka yesu akawuliza wanafunzi wake <laughs> na nyinyi je maake nimewasikia mnaoyasema kuhusu mimi nimewasikianaeagdaeo vi? e, vi. ni eh? eh? nkata vipande vyangu vya nyama a fikirini hilo ndo neno ambayo yesu aliongea anawambia wanafunzi wake aulaye mwili wangu na kuinywa damu yangu huyu amekula chakula cha kweli na kunywa kinywaji el twende kwa nani bwana twende kwa nani bwana na kwako kuna maneno ya uzima sasa hiyo kauli sikilize vizuri tafsiri ya hiyo kauli ni hii kwa maneno uliyoongea kwa kweli kwa kweli ataki ukapa tulitakiwa <laughs> tu, tu tumeshaondoka muda mrefu lakini tukiangalia huko na huko hatuoni mtu wa kutupa Yes. maneno ya namna yako Amen. peto anakumbuka uliongea neno moja tu samaki yes. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. niko hapa kuwambia kwa jina la yesu yes. mwaka hu23 utafanya vitu na vitahitika watu hawataweza kukuepuka yes. nasema hawatakuepuka yes pale kazini watapiga maneno maneno yes. watakusema vibaya yes. ila hawatakuepukapokea uwezo kwa jinalapokea yes. kibali kwa jina la espokea akili njema kwa jina la esu pokeakwa pokea jina la yesusema napokea uwezo kutoka juu wasema hivi tunao watu wengi <laughs> unapoenda kupelekabaruayao ya vyaku bosi ya naomba ni kikao na wewe tutaongea hii barua nayo kwanza wako wanadamu wenzako kama wewe kama wewe kama wewe mabosi wanasema hivi hiyo barua hatuipokei kaa nayo ila wee yakwako ikipeleka wanaseabola ya, umeleta ulichelewa kama yo yote aliyeko chini ya sauti hii oh yes ninatamka saa hii kwa jina la Yesu amen hakuna atakayefukuzwa kazi hapa amen hakuna atakayepoteza tendo hapa amen na kama zilipotea nazita zikujie tena amen nasema nazita zikujie tena amen naita hiyo kazi kujie tena amen napiga kae na nasema hivi yote yamekwisha andaliwa yes kwa jina la Yesu amen hiyo kieni nakusema cha kwangu kipo cha kwangu kipo, kipo. nasikia upako wa roho mtakatifu Namu na mungu na vutupleka juzaidi. Oh yes. Namu na mungu na vutupleka viwango vikupwa. Amen. kama kanisa na mtu moja moja. Yes. Namu na mungu na vutupleka viwango vikupwa. Amen. Viwango visevyo kuzuilika. Yes. The impact that nation cannot resist, cannot resist. One day, I heard a story of a certain lady that was speaking ill about me. speaking bad about me and then aaboutm atheate mm -hmm. aliye nipastor akantumiaakaambia aliye kusema jokasiyakonikasema hivhiondnaitwa usiempenda kateo yesu anasema sikujalikupendwa na wanadamu no. like wanadamundani hambia kuna mshirika mmoja kawauuweie kawaibiaalikua k- naiju lanini lakuuza na kununua ala kawaibia wenzie nikasemanini mechelewa wa waaei polisi wa nchi hii wanakazi gani wanalinda raia na mali zao alafu watu wamekuibia na mnajua anakokaa duka lake mnajua lilikoaja niibia mimi mwanangu mi siombi siombi sifungi nakufuata kufuata ela yangu unatoa utoi na fimbo unatoa utoi tuenyewe hata nyama ya wana wa akili nafimbo kabisa ela yangu natasilia na ya chukua nguo zake zile anazozaukipata utazifatateo na wewe kua bfuata wito wako uabkua oh, yes. kile kitu mungu alichokuitia yes aeluya kwa sababu hiyo tunapokutana hapa kwenye ibada iwe pasta yupo pasta hayupo ukishaachiliwa ufunuo mtumishi atekee kuwepo sikuyo akisema omba usisubiri wakutie moyo omba kama kichaa kwa sababu unajua una wito wako binafsi kila mtu ana aina ya gari aliyonayo sheri inaweza kuwa moja sawa anaetujazia mafuta kwenye sheli amnaingia kwenye gari yangu nitlanu i linaingiza ltaanizalabli hakuusutujazia mafutakweo skuyo iliki waeaatuaiamafuta huua kulingananaa gari yako wnbn t niia akamwambia akamwambiaa toka wewe katika nchi yako na jamaa zako na nyumba ya baba yako uende mpaka nchi nitakayokuonyesha nami nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa. Sikia, Now, this guy is kubwyo aneno ababuhjamaa alikua na maisha yaketa a autaniumbuojaa alikua na maono yake alikuana maishayaenahgakuondnyumbani kwao kwenye mji wao kwenye ukoo wake enye nchi yake hakua na hili alaanafanya yes. so, tu maisha yake ufunuo wa kuokoka uk naita na mungu kuita na mungu nikuokoka kutolewa kwenye dunia ya kawaida kuja kwenye dunia yanaal kwa sababu ndicholicho kifanyiwaabraham hapa anatolewa kwenye maisha ya kawaida analetwa kwenye maisha ya imanimpo yes. mgonge jiraniyao mbia e upo au natonoamacho anatolewa kwenye maisha ya kawaida analet wenye maisha ya nini ya imani alikuwa anachunga kwenye nchi yake anafanya shughuli zake kwenye nchi yake tukakutoa kwenye maisha yako ya kawaida tukuambia hivi unapokuja huko kwa yesu kila kitu sasa kuanzia sasa unaishi kwa imaniwaliotuhubilia In injii walitakiwa tuambie hayo hayo tu peke yake alikuwa natosha kabisasasa kwa kuwa umeokoka walipaswa kutumbiria hayo sio wengine wanaubiriwa hivi kwa kuwa sasa umeokoka umetangaza vita palishambiwa hayomaneno waiyo mtoto tangu anazaliwa unamwambia habari abariya umetangaza vita wachawi hawajapenda washirikina hawajapenda shangazi yako awajapenda bibi yako auko hawajapenda kwao unajiandaa kupigana masaa yote ila hujiandai kushinda fikiri hapa unaambiwa hivi kwa kuwa umeokoka jiandaye sasa kuingia kusikoingilika jiandae kuwa na hela ambayo hujaitafuta mwe mnyewe jiandae kufungua milango ambayo akili yako zkuifungua yes. maana saahii hauendi kwa uwezo wako tena eroboshata yes. e auendi kwa uwezo wako tena yes. zamani ukua anatumia shule yako yes. lakini sahizi ni shule yako kwa jina la yesu Amen. malaika wako upande wako yes. mbingu iko upande wako yes. makerubiasarafi wako upande wako yes. aeluya sema na kataa kushindwa wenye akiliyaoemi kwakuwa sasa umeokoka umetangaza mwananumaishaya sio vita maisha yaukovu tumeshinda vita zake hata kama ziko vita ila tumeshindaaema ndani yake yeye tunashinda na zaidi ya kushi. ila tukiwa nje ya yeye tumepigwa nasikia a ons moyo wangu nasikia furaha nasikia amani Amen. nani moyo wangu nasikia amani nausikia wa kawaida Amen. kwenye kanisa la mungu nimemwomba mungu kwa jina la yesu yes. morogoro hii ijulikane yes. wako watu wanaomwamini mungu na kila wanachokifanya kinafanikiwa yes. kila wanacho kifanya, kina Amen. kila wanachokifanya wanachokifanya kinafanikiwa kinafanikiwa yes. ijulikane miradi ya na miradi ya wapagani haleluya ninatamka neno la bwana kwenye biashara zako saa sahihi biashara zako zikainuke kwa jina la yesu Amen. mungu aliyowapereka kware jangwani yes. awalete wateja kwenye biashara yako Amen. nasema awalete wateja kwenye biashara yako Amen. upepo ule ule uliopeleka kware jangwani yes. ukazikuze biashara yako usistag tena kwa jina la yesu Amen. pokea kuongezeka Apoke. pokea kufanikiwa Apoke. pokea kuinuka Apoke. pokea ushindi kwenye vita zako Apoke. shetani akaangukie meno yes. Bele yako ukafanikiwe mbele yako ukainukebeeyako ukaone kuwezaokea kuwanasema pokea kuweza Na nasema pokea kwa jina la anaitwa baba yetu wa imani so waimanianaiaaamaaaamatuwangaieeebaanobabamanake wa chanobaamanake he is the source unaelewa kama anaitwa baba wa imani manaake yeye ndiyo mwanzilishi wa imani yetu pamoja na kwambaemahvi tumwangalie kristo aliye mwanzilishi wa imani yetumanake e ndoka mtu wa kwanza kupokea imani ya kristohmungu anamwitarafiyae ni shida kujiita mungu wa ibrahim ibrammunguwa isaka na mungu wayakobes waanawambia wa mafarisayo anawambia hivi kama mngekuwa kweli nyini watoto wa ibrahim mngeniamini mimi maanake irahim aliniona kabla sijaja rhimaliongea habari zangu upo mtu wa hebu e, tuiangalia hiyo imani ya ibrahim alafu alifikiaje hayo hayo yasiyoandaliwa yake aliyafikiaje stwa pili nami nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa uh-huh. na kukubariki na kulikuza jina lako nawe uwe baraka nami nitawabariki wakubarikio naye yakulaanie nitamlan ya itan mungu akamwambia pale bwana akamwambia paleana toka wewe katika nchi yako na jamaa zako na, na nyumba ya baba yako uende ya mpaka nchi nitakayokuonyesha nitakayo nita ona anakuita utoke kwenye mila za ukoo kwenye desturi za ukoo kwenye desturi za kitanzania kwenye mila za kitanzania mavi uende mpaka nchi alafu Now, what is the promise of me m ha unajua Hello. Hello. huo ni nini wito wangaponamini yesu amewaita kuokoka na huo ni wito ambao abraham baba yetu wa waimani naye aliitwa look at the promises alipoitwa aliambiwa nini alimwambiaje nami nitakufanya wewe, nita wewe kuwa taifa kubwa kwahiyo ukimuuliza abraham unafuata nini huko abraham kua anafuata ardhi ardhiua anafuata mashamba saau mashamba alikuwa nayo ilataifa kubwa umbuka anamwita wakati huo yeye na mke wake awana m nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa ndio maana nawambia hivi acheni habari za kukatia tamaa njiani mungu akupi mnapoanza safari anakupa along the way oh, yes. anasema nami nita sio nakufanya saizi nita is ahead mnakata tamaa sa mapema sana mnaanza na watu safari mnaishia barabarani mnakata tamaa mapema mno watu wengine mnaoanza nao safari mnaanza nao mkiwa chumba kimoja mama baba hizi saizi anamwenge sindio ulipoanza naye alikuwa nnyotangapatana na hata moja huu ni mwaka wangapi kwenye ndoa wa kumi na tano lakini wakati anaanza na mme wake hana nyota hataii hizi baba ana mwenge Do you what I'm ziko mbele maombi tunayoombeana mafundisho tunayofundishana ni kutupa tusipoteze tumaini tukiwa tunaielekea ile ahadi yes. katatamaa mapema sanamwanangu kaa tamaa mapema mno mapema mno tamama, tama, na sio tu mnakata tamaa mnamkatia mungu tamaa na mnamkatia mtumishi wake tamaa katatamaa mapema mno hamjatuona sisi kwa jicho la kinabii hamjatuangalia sisi kwa jicho la kiroho kirohoatuangalia sisi kwa jicho la kuishia hapa you you think we are are losing faith no no you guys are too quick in giving up hapaiimbia sijaanza hii safari ilikuwa mdogo i told god today morning niambia mungu sijaanza hi safari niwe mdogo kama wanangata meno kwa hapo lipo mungu wasingate tu meno wangate na ndimi wangate na lipsi zao wangate na maishaya kwa sabu i am not thinking of going goin if you know you will take me back mebackke metod akamwambia eliezeri mdameski akamwambia kamwe usimchukulia mke wangu. mtoto wangu mke kutoka kwenye nchi iawakani mungu ametuwekea hakuna mahali mungu aliwa watoaga watu mahali akawarudisha nyuma hakunadbb wa wakati anasafiri na wana wa Israel wanaenda nchi ya habahadi. hakuna hata siku moja mungu hivi jamani kidogo hebu turudini kwanza kidogo kwa farao farao aatutuliz pale kidogo irekebishe mazingira b no, no, no, no. miaka safari safailiendelea mpaka waifika nchi ya hadi. na walipofika hata siku moja hawajawahi kurudi hawajawahi Hawa, kurudi kila akija kwenye dunia akiwatoa kwenye ile nchi mungu anawarudisha tena nasema hivi kwa jina la yesu mahali pako pa ukuu pameshikwa pameandaliwa nasema ukuu wako umeandaliwa you, you think mungu atamuumba mwanadamu bila kumwandalia sehemu ya kumweka hatuishi ili kutafuta sehemu zetu za kukaa tunaishi ili kuziendea Oh, yes. There is a place for me in greatness. There is a place for me in the politics of this nation. There is a place for me in the business of this nation. There is a place for me in the religious power of this nation. There is a place for me in the spiritual power of this nation. There is a place for me in the, me in the principalities and powers of this nation. Yes. There is a place for me. There is a place for me. sema kuna sehemu yangu kwenye ukuu uku. sitaishia kuwa, Sita kuwa mdogo anasema mdogo wenu atakuwa elf noya mungu ya udogo levo ya chini kwa siku unaotakiwa kuingiza wateja ni elf ujafikia hapo ujue bado ujafika ata kwenye lev ya udogo mdogo wenu atakuwa elf. atakuwa atakua na mkubwa wenu atakuwa makumi el vidogo vidogo visiwarudishe changamoto za ndoa changamoto za familia changamoto za biashara nyuma isiwarudishesiujanawmbia mke wangu see and hear all the things that are happening to me how do you feel to medoyakanambia If they will say anything, let them say. If they will kill me, let them kill me. But I'm not here to play. Let's focus. You have a calling? Focus. You can be here, I'm here. Because right in the days of our courtship, I was showing her this is where God showed me. This is the plan. This is how we go. This is how nambia maono ulioniambia mungu amekuonyesha tujaafikia hayo niko hai na bado uko ha kmgana vitu vikubwa kwenye maisha vya kuviwaza kuliko utumbo ambao watu wanakuletea kwenye maiha yako hakuna mtoto wa mungu hata mmoja aliyeandaliwa kuwa mdogo hakuna hakuna hakuna wote tumeandaliwa na ukuu na usiniambia hivi baba mimi umli wangu ushaenda nitakuwa mkuu wapi abraham alikuwa na miaka maab bado nafasi kubwa ya tatu mwanamke mwenzenu mama mwenzako stina tatu, tatu. anaendesha majeshi ya nchi hapani hapa kuna vibinti navyangaliaga mimi kwenye maisha yangu ndani nasema hvi iki kikipewa hata wilaya ikisiktavuruga kuna nmabinti nawaangalia unasikia stori zao unawaza kwenye mitandao ya kijamii vile wanavyosemwa wanavyotukanwa wanavyosemwa wanavyofanyia vitu viovy vibaya kila mtu anamdhalilisha kila namna yake alafu bado utawaona baadaye wako mbele ni ma brand wa nia wewe umesemwa kidogo umejifungia chumbani Kanisa na kanisani kaone kanisaniuendikaone ndiomaana kamaskini unaela wenzako huko yani wameshavurugwa yani ni kama akilizao zishatiwa ndimu yann yani, wewe piga kelele sema unalosema they move hiyo ndio tofauti ya wapagani na walokole walokole mna sana mioyo ya watu mkiguswa mkiguwaki Ah, mchungaji wako wako hivi hivi wakwambia ciunajua kasanga mbali mchungaji wangu mimi nauliakuendea kasanga ni ya kwangu miguu inayoendaka kasanga ni ya kwangu kwanguau Amen. kuna mtuyote anafanya biashara unaniemasijaanza yes. ile biashara iihiea mdogoataka yes. kua kitu kikubwa ndio mana tumepewa bibilia anayolisema kwa mmoja analisema kwa wate ingekuwa yes. hilo andiko alitufai lingefut kama amesema nitakufanya kuwa mkuu manake kilatekeesoo lo andiko amesea itakufanya kua mkuu napozungukaga na hawa vijana wakwaya kwa mfano tunapoimba na watu wengi wanaitikia maelfu ya watu wanaojaa kwenye viwanja na kwenye kumbi ambazo tunafanyaga ibada akili yangu inawaza hawa vijana je wanaona na tamani wakiwa wanasimama waw wanatizama haya mambo kinabii kwamba mungu I know hii p imenipa ya kukutumikia na mtumishi huyu ni stepping stone to my spiritual stage ili kwamba one day, one day day mungu utanipa neema ya kuwa na nyimbo zangu call like this watu <coughs> takes a different kind zanguiwao of wa tofauti biashara imeanguka jana ili uwe mdogo sema niko na mungu nitaishia kwenye ukuu mnakumbuka zamani wale ambao eo miaka mingi iliyopita kama mwaka hivi mwaa elfumbii na nikona usemi ishirini hiv kui atiinasaba na usemiu ndanimbuw wakati wengine tunayaishi hayo maneno sahisi wengine wameingia chaka wameishia kutusema kukimbia wameishia kubaki na maneno maneno wakati sisi tunaendelea kukamata miji endelea kukamata miji ajenda yetu ni moja tu tumeitiwa ukuu hatutakubali kuishia kwenye kijiji cha kasanga tumeitiwa hukuu injiri hii tunayohubiri chi hii taisikiatukimaliza tanzania kenya watasikia yes. uganda watasikia yes. rwanda na burundi watasikiatukimaliaimalizaiothahatusubiri tuwewazee anamwambia ka tangu enzi za musa aliniapia ule mlima nitachukua nilipokuwa na miaka ago aai sasa hivi ina miaka i hajasema hivi hajasemahivimjue nguvu zangu ndogo saizindogoua mtu mzima nimekuwa imnavojionanamiaaiimekuamtu mzima kwelihuwa naangaliaga wasanii wa mziki marekani watu kama kina JZ, 40 they have been in kinain game wakiwa nas mpaka ine tumihi mijsimjui nimekoka jana haya mjuij sawa think na wale watu hawana akili ya kusema hivi yesu nitumaini langu mungu atanitetea mnao malaika wa kunilinda wewe malaika unao kila siku nasali malaika mlizi wangu nilinde katika hatari zote zarona za mwili Amen. kila siku naai unasari wewe pekeako noena wewe yako nasali malaika mlinzi wangu we ekeaomtakatifuewe zote unatupia bd naogopa aisha jeshi ijapo jipanga kupigana nami sitaogopa sitaogopaauna silanyingisema uwepo wa mungu maisha ni mwangu wow. unanipa ujasiri wa maisha kue maishasema nachb ina wa kufikia ndotomungu alionipanitakufanya wewe kuwa nanitaifa uwatfwa iotemsema yes. mii ni taifa kubwa linalotembea within natembea nikitaifa langutaifa lako manaake iwatu wanaoaminiwanachokiaminiwatuwanaofutaaanachokifuatanancho je unachozalisha wewe kimefika mpaka shops so in my mentality kwenye akili yangu ukifikiri ntakuwaza wewe unayekaa mazimbu barakuda umechelewa sana i think of arusha yeah. i think of mwanza yeah. i think of tanga yeah. i think of expanding the gospel yeah. this message to go abroderituzialisiose yeah. sure. wewant peple to have one language lugha moja ya imani kwa sababu utaifa unajulikana kwa luha watu wote wakiwa na lugha moja ya imani wote wakamwamini mungu kata moja wote wakaa wanatoa sadaka sadaastali moja wote wakawa wanafanya maombi kwa moja. Fikiriz, siku watu 14 days. na wako Kenya, 14 days. Fikiriz, mwakani, tuwe na mmbn pro, tunayafanyia sehemu moja lakini nchi nzima imefunga nchi nzima kila mtu saa kumi nanusu ikifika yuko mahali yanaomba kind of ni taifa la ainagani eza kulitengeneza lakini akili zetu zikiwaza mbilimbimbilimbi mbili mbili za barakuda bi za, za bigwa Yaa! unaojua mtaa unaitwa msasani daresslam robo tatu ya nyumba zinazokaa msasani ni za mtu mmoja If you sasa mtaa msasani ndo ndani yake kuna masaki ziko umo unaelewa yeah. mahotelihoteli yote ya maana yako humo et zote kalina za maana ziko umo anaongea kiswahili kama wewe mekaonaza mbilimbili za barakudaakwambia achakili za barakuda. mwishowarelinitakufanya mm-hmm. acha, <laughs> kuwatafa kubwa then, try. They tried it nitakufanya huyo kuwa taifa what are you doing na yesu uliye naye unajuaondokie tutoke dada nikambia kidada tutoke kwenye kutafuta yesu ametufanyia nini na sisi tuseme tumefanya nini na huyu yesu tuliye naye aeyoudoin iesus you, you havat ae oudointumekaa kuna mswahili mwenzetu ana mashamba kapunga huko analisha mchele robo tatuya tanzania hu na ajenda za mama ake amina mwenzangu amepigana jana yani, yani. yani ndoa hizi yani unajadili ndoa za watu akili za watu mambo ya watu kapita mke wa mtu kavaa ngua hivi e, e, unavaaje vile jamani ana kuhusu nininakuhusuini aona akili ya mtu kama abraham amefika aalianaona kuna maneno maneno baina wafanya <laughs> wafanya ya wafanyakazi wake na mdogo wewe chumvi mama nani unajua unatutia days of ofar amekaa barabarani anasikia keleleza watu anauliza kuna nini wanamwambia yesu wa nazareti anapita hapa batolomao akuomba protoko batolomao hakumuuliza mzee wa kanisa hakumuuliza petro akasema yesu mwana wa daudi unirehemu yesu mwana wa daudi unirehemu rehemu wanamnyamazisha wanamnyamazisha batolomaasema yesu ni ukisikiliza sana maneno ya watu wanaokunyamazisha wanakupoteza yes. wanakunyanganya muujiza wako yes. fikiri bartolomeo angewasikiliza watu waliomwambia nyamaza nyamaza nyamaza fikiri angewasikia sema kuna kitu nimeona kitu meona, yesu ameniambia kuhusu habari zangu kwa sababu hiyo, hiyo sitakaa chini napiga mbio kuelekea ndoto aliyonionyesha kwa jina la yesu nitafika Me, watu wengi unaowaogopa utawacha tu kuwogopa tunawaogopa tuna watu na vitu kwa sabau aangaliahvmbw akbwkia vingine mnavyo ni kelele tu waswahili wanasema kelele za chura hazimzui tembo kenywa majiwengine ni vuatu Viewer ndo anarukarukaa tukionamtt anapiga kereehujue ni chra ch zui tembochzui tembo fikiri ara ameambiwa na mungu toka uende mpaka nchi awambia halafu ntakufanya kuwa mtu mkubwa alaaendekwajiraniyaksiende nikuulize wewe niambie kwa hali sasa haitulionayo sasamshikaji wakehbmwaangumakinihizisauti hizi sauti ajuba tuzichunguze o wanaanza kuwekea vitu vitu hapo sikia mara mbili mambo ya loo a imani yangu ikisema ndio na bibisemaji kwa moyo mtu uamini ko kinachopigwa kwenye maneno maneno unayomba unaowaomba ushauri kinachopigwa ni moyo na ka moyo mtu uamini hata uuata kupata, kupata, kupata. kwahiyo ili upate lazima moyo uamini inamwita mtu kwenye dunia kuamini leo namita mtu kwenye dunia ya kuamin inamuita mtu kwenye dunia kuamini leo Amini tu mhilo tu. lindoto linawezekanaamit tu. Tu. niko hapa mii mwenzenu nilipokuwa na watu nan nilikuwa na ubiri kama na watu lu mj na watu kmi niobinwat lfu moj kwa nini si ubiri kama nilivyo na kama nitakavyokuwa inganaautingalakbshinakusimama yani jamani inategemea mhubiri wa watu lakimoja sio hubi wa watu lfu mbili kwa sababu wengine we uwaoni undan twangapi lakitan Ah, naeza kutupigala macho ujamsikiayeu akisema kondoo wengine ninao wako njea wanajemlishalikuwa na ya kiroho yakuwafuatiliaanunaongea na mwanamke kisiman moja kume ndane yule mwanamke kuna mji mzimawa dnyooobaadhiyetu wengine tunaibeba miji ndani yetuan yuko na morogoro yake haanyuko yes. na tangahaauko na nairobihaauko yes. na kenyayoteaniyuko na tanzania ndani yake yes. Hey, nikiombaga nasema mungu nibariki mimi maana tanzania yote ya kesho iko ndani yangu vijana wote wa tanzania wako ndani yangu so unaponiinua na kunilinda unilindi kwa ajili ya mke wangu na watoto tu unanilinda kwa ajili ya watu wako kesho yes. Some of us, tumeacha kuomba ulinzi kwa ajili ya wakezetu na watoto wetu hizi nikiomba naomba huku nikimwambia mungu nchi yote ya tanzania i ndaniyan iko ndani yangu so when i ujie unilindi mimi unailinda tanzania nzima mungu kwa mentaliti hiyo hawezi kumwacha mtu wa aina hii kulala kizembe kuanguka kizembe ambie wale wanaosubiria anguko letu wapewe nafasi viti kabisa wawalete na chakula na blanget maana watasubiri atngineanaominda mt amind asaau iaena m m anaa nci Look at the people him robo ya watu yaatanaokuja kwenye mikutano yetu kwenye biashara yako yakonatolea mifano yangu binafsi ili wewe uwaze kwenye eneo la maisha yako binafsi unapoingia sokoni kufanya biashara mimi sifanye mimi sijafungua kampuni yangu sijafungua biashara yangu siunakakampuni kakom hujafungua ile ili, ili ualishe watu wadumira umefungua kwa ajili ya morogoro tatizo lako macho yako yanaona padogoa ambayo itachukua walimu wote wa tanzania vita tusiende kwa namna yao tusifuateohen yao tutafutefomn yetu by faith. By faith. kama una duka kama una kampuni kama unazalisha fulani waza kusambaa alisema kila mwanadamu ameumbiwa hicho kila mwanadamu ila ni kwamba tu wewe unajiona uwezi wote tumeambiwa hivi zaeni mkaongezeke mkaijaze mii ukikaa marekani ijaze ukikaa tanzania alafunataka miniishie kasanga weliuanmahai ambaowangu atakaanauza asari kila mahali ambapo mguu ahuyu mtumishi utakanyaga amenifungulia mimi mlango wakupeleka asari nauza zitafika uk nauza unga utafika utafikafikaje sijuu lakini nachojua malaika huyu mtumishi uliomfungulia ule mlango waarusha utafikisha unga wangu arushauaa yes. ukuwaaauuw nataka kumtumikia mungu kwa uhuru niweze kumtumikia mungu kwa uhuru kuizalisha ili inapokuwa madhabau ninaabudu hela yangu inaingia sehemu nyingine Alleluia. ili na mimi niyo na kitu cha kumtolea mungu sadaka kuliko kuwaza hivi anakuja fiiknani we unaimba tu maisha hujua yanaena outhink kwenye kutafuta maisha ndio kuna maisha as wamekaa muda mrefu mtaani lakini ayo maisha hawajawai kuyaona mungu ndo anawapa watu maisha anampenda huyu na kumkataa huyu muulize esau alikosa kosa gani kunyimwa ile baraka wakiwa watumboni mwa mama zao mungu anasema esau nimemkataa is about I love all of you, but I this one There is a way this one is qualifying more than you ask god for acha kupeleka maisha yako namna ya mwilini. ask god for wisdom give me wisdom solomon alikuomba hekima na ukampa haukumpa tu hekima ulimpa na utajiri father give give give me wisdom. Give me me wisdom wisdom wisdom namna moja ya kuipata hekima iko ipo ekimakimaenye kitabu cha wakorinto O kwanza sura ya pili mstari wa tisa anasema mambo ambayo macho hayajawahi kuona wala masikio hayajawahi kusikia ndio mambo ambayo mungu ameuandaliwa wmpendao so don't waste your time busy with waste your time time busy busy with with jehovah show show show me me me the the the way way way lord lord ule mudo unautumia kwenye mvi ungeutumia kwenye add me is not nice. p It's not pleasant. Prayer is not lovely. Prayer is not resting. Prayer is very boring. Prayer is very boring. But it's the only way to gain rank before the Father. Okay, y'all go, maybe, chosha. Hayana ayati Wala hamasa. Ilandu yana yela yem lokole. Father, give sifanye kwasabaua washika wanauza aaaauueaawan majani a watu, watu, watu, wa watu woteukulipotokea ukame watu, kila mtu watwote mashambani kupanda mahindi maindi <laughs> mimi, watu watu mimi na shamba la ukoka majani tu yakuihia ngombe wamasai wanaacha hela kibao akili yako unawaza kwamba mwamba ayategemea sadaka chelewa kinmamwanangu majani hiyo nasikia naskv majani yageuke kuwa pesa mimi hiyo neno nilipata wapi siku moja ilimtumia mamamkwe wangu ela mama mkwe wangu akanipigia simu mwa, mwa, mkwe wangu hata ukishika majani yageuke kuwa hela nikawaza majani anageukaje kuwa hela kakumbukaninaheka kumi mahali likalimwa nikaweka m- mkakati wa maji nikapanda majani ya kawaida wako wamasai pembezoni wa, pembe wa shamba langu unalisha ngombe wako t bii shamba liko hapo the more they feed, the they themo te teo eboeatete right now wiki, wiki leo nikutoka hapa baada ya ibada hii hi. naenda kuangalia mradi wangu mwingine wa tenk la maji mahali nikimaliza kesho asubuhi tunachukua mipira ya kusambaza kwenye maeneo flanifulani the maji anatiririka maisha yanaenda akili yako unawaza kwamba huu jamaa atakuwa rofa sana maisha usitangaze unapochukulia hela wakikuona mtaani wakuone kama boya kweli kamaboyafiei ka maubi aya mi takua uzuuu umaautaa ofafnabr mwenyeemnasanacho kifanya nasikia raha kwani uongo sn no, no. kaniapa naubilia no, no, no, no. mateso nyinyinji ndo mna nifanyage nimalizebada lakinkbkojaendabea niubili mi kwanzia saa nne mpaka saa ngapi ilimaliza sipi sikuaubiri pekeyagu mpaka sa kuibi sib n eub mwene utaondoka nabadani ila hapa ndugu yangu ondoka na raha yes. Ndiyo, ya, niyo serious, biblia biblia imesema, Abraham, mungu akamwambia kwmbiutakua taifa kubwa kubwa ni kubwaia wkiunwketa ubwa hivi fa wwwaiuwote tu tunajua munu aiaambiaatoka wewe uende katika nchi yakoakufana ua aw neno lake ndivyo lilivyo yani akija amenuna ndivy akija anachekahv wakati abraham na mungu wako nje wanakula nyama sara yuko jikoni alafu mungu anamwambia sara anacheka afgualika kwa sababu angekuwa mungu amekuja kwa namna ya kutisha Sarah, meni, Mze, wakumbia, Sarah, <coughs> mtoto, mambia, sara angeogopa kucheka baba anatisha kama nini lakini lazima mungu alikuwa ini izia mjanamna flaniaibwambwakupata mtoto sara ntakua mimi nawambia kwanini unaelewa angekuwa ana tishababamunguoa hey, mecheka hhakua anatisha hakuwa anatisha ndio ndiomana alipokuja abraham alimkimbilia akamaagi akaambia njoni mle hakuwa anatisha kwenye akili yako ukiwaza jehova unawaza anakuca sasa anakuchamwamba huyo Unawaza enjeova sasa? Jeheova ndio huyo sasa sa anakuja. Jeheova ndio huyo sasa sa anakuja. Ndio una ukienda kwenye ukienda kwenye makanisa yale ya ya Kiinjilisti yale ya Mayo ambayo ilionekana huko rohoni lazima afanye. Kora sasa. Ndio huyo sasa sa anayesana kuja. Ndio huyo sasa unasikia wamama wanalia. Vile mtumishi anavaoongeza sauti na wewe ndio unavaoongeza sauti. Yoko inaenda. Mtumishi. Amen. Amen. Hii, hii, hii nya mjashtuka mi huwa kuna tim nakaa nasikiliziaa mwanangu hii ni mizuka hapa yesu hayupo huu ni nini mzuka taskia huyo yesu sasa anakuja pokea mama pokea yesu pokea oke unaskia mama <sixteengrunting> basimnasema jamani yule baba ana upako ana mtembeo Ulo wa maigizo uokolewa maigizoaaasa yes, amekujaamekujandouyo no, sasayani hey! kama sai ya mwanangu inapanda kitonga vile mshukuru mungu kwa maneno yako mwambi kila mbacho umekusudia kufanya mwaka huu mwelez mungu ambao namwaminiisik sauyakoikuhubiia kaziyanu iuhikaziyangu nikupa Kazi maarifa ya mungu neno ni silaha imani uliyoipata ni ngao yako tabk liko jambo nimekusudia kufanya mwaka hu sauti yako nimeisikia neno lako nimelisikiampaka kule nyumbani naotizama kwa njia a mtandaoanpenda kuwafanya watu wakuu alimwambia araham nitakufanyau nitakufanya uwe taifa kubwa and iill makeyour name greta aramashakatanabagayasoo thereisrees in you in you idraw my srength mroshakat neno lako linasema twe odari katika na katika uweza wa nguvu zake katika jina la yesu ndani ya nguvu zako uko uweza nachukua uweza wa nguvu zako naenda nao kwenye kazi yangu naenda nao kwenye utumishi wangu naenda nao kwenye biashara yangu uweza wa nguvu zako uweza wa nguvu zako uweza wa nguvu zako zikanifanye kuwa mtu mkuu zikanifanye kuwa kitu cha ajabu zikanifanye kuwa bora kuliko nilivyokuwa kazoka taya toya karaka tayapaaladaya liga okoolga okooyapazie mungu sauti yako usia uyousibane sauti yako anasema palua kinywa chako na mimi ntakujaza anasema uweza wa mauti na uzima viko kwenye uweza wa ulimi nakataa kunyamazishwa ota yangu nakataa kunyamazishwa nuru yangu katika jina la yesu I will never be in the name of jesus maneno ya watu hayatanyamazisha nuru yangu changamoto za watu zitashusha mwanga wa njia yangu katika cina la yesu umesema ondoka uangaze maana nuru yako imekuja na utukufu wa bwana umekuzukia in in in in the the name of jesus my my my my my my my light is shining. My light is is is shining shining shining let my light shine. let my light shine shine ministry in my career, in my vision let ltmy ligtshin kazokataya repo lotokobaya kasata riba na kata sisi ni kanisa la watu wanaoomba usinyamaze kimya usisubiri kuombewa hamna mtu takie kuombea omba kwa maneno yako mwenyewe neno la bwana ni uponyaji wako chukua neno ililotumia kwenye maombi sakatora kade ya para riga bazokotoya tere ga baja zakata retekebozokoto zakatokojakata zakatoria para riba gatoria padoś In me. umeniandalia ukuu umeniandalia ukuu mpango wako kwangu ni mwema mpango wako kwangu ni mwema na kataa kutolewa kwenye mpango wako na kataa kuondoka kwenye mpango wako watu hawatanitoa wa marafiki hawatanitoa wa lengo lilonalo juu yangu ni jema katika china la yesu moto uliozimwa na uamke sasa moto wangu waswe tena mtoto wangu washo tena hofu iliyoingia iondoke sasa kwa china la yesu vifungo katika vifungo katika vifungo katika malango funguka malango funguka zetola kanisha tereko bagadia repo soko toya lega bagadesh sharapaladoko nendo rabagaziga rapato kalagaya ulimwambia baba yetu wa imani utamfanya kuwa taifa kubwa na ya kwamba utambariki na kulikuza jina lake ili awe baraka katika jina la yesu katika jina la yesu kuza majina yetu we bwana tufanye kuwa taifa kubwa geuza vitu vyetu vidogo vikawe ni vitu vya kitaifa geuza huduma yetu ndogo ikawe huduma ya kitaifa geuza sauti yetu iliyo ndogo ikawe ni sauti ya kitaifa katika jina la yesu geuza maisha yangu yakawa ni maisha ya kitaifa nikiongea mimi iwe tanzania imeongea nikifanya mimi iwe tanzania imefanya katika jina la yesu katika jina la yesu geuza vitu vyetu viwe na sura ya kitaifa kwa jina la yesu geuza makusanyiko yetu yawe na sura ya kitaifa kwa jina la yesu reboshakata rekepatora rebash karabaya ta sekotonda rabaye tila katonda bazaya tila mojokoto rapakataya kata zetobara zetobara zetobara mapepo ya kitaifa tunayapindua tunayapiga tunayapiga yaachie vyakwetu yaachiye nafasi zetu yaachiye heshima zetu wakuwagiza tunawapiga na ruhu ya kristo duru yetu inang'aa mbele yao kwa cina yesu wakuwa wakuwagiza hawatatiagiza nuru yetu hawatatia giza nuru yng hawatatiagiza nuru yangu sarobosha kata ribozokotola karabosha kata shataramasa kata ulisema mmoja wenu atakuwa kama taifa ulisema mdogo wenu atakuwa taifa odari kwa jina la yesu tugeuze kutoka kwenye kuwa indiviual tuwe na sura ya kitaifa geuza makusanyiko yetu yawe na sura ya kitaifa kauza kazi zetu siweze kuwa za kitaifa kwa jina la yesu kristo ili kwa ajili yetu taifa letu libarikiwe kwa ajili yetu tanzania ibarikiwe watu waaje kutoka mataifa mengine kuja kubariki taifa letu kwa sababu yetu kwa jina la yesu kwa jina la yesu mataifa ya watu yakusanyike kwenye taifa letu kwa sababu yetu arobosata lerobošakazi za kizokiza lepotokoze rapatokizata veke le bogodosaka se pakato zakazia terebakoza lamasokoze takabayoza rimazokoto sema asante bwana yesu, yesu. sikusikii sema asante bwana yesu kwa neno lako asante bwana yesu kwa kuamsha ari iliyokuwa imekufa ndani yangu sasa e bwana unachochombo kwenye uso wa tumia upendavyo bwana upendavye tumia upendavyo bwana mahali popote po po nilipowekafunilipoweka nilipoweka Nilipo hofu Nilipo Nilipo ninaomba toba, toba kwa damu ya yesu, yesu. unisamee bwana Unisame maana sikuuwaza siku uwezo wako, wako. bali niliangalia nguvu zangu nikaweka nika hofu nikaogopa nika nika sasa ye bwana e akili yangu imerudi akili akili kukutizama wewe na neno lako sasa naamini na na utanifanya mkuu kwenye uso wa nchi kwa jina la yesu Yes. ulimwambia abraham, abraham tamfanya kuwa taifanami taifa. ye bwana kwanzia leo hii hi. kila nitakachofanya kiwe na, na sura ya kitaifa kwa jina la yesu kwa jina la kwa jina la yes. kuwa mdogo. nakataa kuwa mdogo, mdogo. wewe mdogo atakuwa kwa jina la yesu na kataa kuwa mdogo kwa jina la yesu kwa uweza wa nguvu zako ninainuka na kuwa mkuuwenye zangu. Kwenye, zangu. kwenye biashara yangu. Kwenye yangu kwa jina la yesu, jina la yesu. kama ulivyofanya wakati wa paulo kwa mikono yake, kwa mikono yake. ulifanya mujiza kupita kawaida namie bwana kwa akili yangu kwa maneno yangu kwa mdomo wangu kwa mikono yangu ufanya miujiza kupita kawaida kwenye biashara zangu kwenye huduma yangu kwenye kazi yangu Hanya kupita, kupita kawaida na watu wakashangawewe wakashanga. ukafanye kwa mikono yangu wewe ukafanye kwa kinywa changu. changu wewe ukafanye kwa akili yangu, yangu. tumia vya kwangu kwa jina la yesu kwa sifa zako ankwa utukufu wako an kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. Amen. Amen. Amen. nenda kwa watu watanamwaambia hongera mtu mkuu ongera mtu mkuu ongera mtu mkuu mwambie mwingine tenaongera mtu mkuusema kwa sauti yako yote mimi ni mtu mkuu sijakusikia sema kwa sauti yako yotegmii ni mtu mkuumu sema tanzania imebarikiwa kuwa na mimi afrika imebarikiwa kuwa na mimi kwa jina la yesu dunia ina heri mungu alikubali nikazaliwa haleluya hautakuwa mdogo tena hautakuwa mnyonge tena yaliyokurudisha nyuma miaka yote hayatakurudisha tena mema yataonekana kwenye maisha yako ubora utakuwa juu yako sifa za mungu wetu zitaonekana kwako kama kuna mtu yoyote ni mgonjwa pokea uzima kwa jina la yesu uwe mzima kwa jina la yesu eneo lolote unalosikia maumivu uwe mzima kwa jina la yesu uwe mzima kwa jina la yesu nasema uwe mzima kwa jina la jin esokeauzi kwa ineske kk mimi ni mtumishi wa mungu mimi ni mchungaji wako ninakubariki saa hii kila biashara unayoifanya watu wasiseme hauna wakukubariki watu wasiseme hauna mganga watu wasiseme hauna mtu wa kukulogea mi ndo mganga mwenyewe mi ndo mchungaji mwenyewe i command your business to rise ninaamuru biashara biashara yako kuinuka yako kuinuka ninaamuru biashara yako kuinuka waina la yesu Amen. kuna mithalimoja ya kiierinasema ukitak kujua nguvu ya mganga gusa mtoto wake nami nasema kwa jinaye wakitaka kujua kiwango gani cha nguvu nacho wakugusa weweyoyote Give you the win. pokea kushinda kwa jinalayesunasema hata kama endoulikosea mungu amekurehemu pokea ushindiaokea usindi kwa inaa esu kuanzia wiki ya kesho jumaatatu ya kesho kila utakachokigusa kwa mkono wakou ahuskkiafanikiwakwa iaaaw is mungu akuendesha wee na uvuvio wake kwa jina la yesu kwa jina la yes kwa, kwa jina la yesu kwa sisi tunaotoaga malimbuko yetu biblia nasema hivi mungu atakupa malaika atangulie mbele yako akusawazishie palipo k akuondole kila aduiaa atageuka kuwa adui wa adui zako na mtesi wa aa wakutesa natamka kwa jina la yesu yoyote aliyechagua kuwa mtesi wako bwana nageuke na kuwa mtesi wake katika jina la yesu yoyote aliyechagua kuwa adui yako bwana naachukue huo ugomvi sema bwana nunua ugomvi wangu naomba uongee kama unamaanisha bwana nunua ugomvi wangu na kuuzia ugomvi wangu kwa gharama ya imani yangu nalipa imani kwamba naamini utafanya naamini utatuma malaika wako sasa e bwana nunua uugomvi atakeni dharau Atake mimi amekudharau wewe Ame na atendewe hayo Ate wanayotendewaga wana wanaomdharau wana mungu nimesoma kwenye biblia nikagundua bibli anasema kwenye maai zaburianasema hivikiswahili chake nasema hivi. let God, let God hasema, mungu naainuke na, na adui zake watawanyike adui za mungu kuanzia leo sio mashetani adui za mungu ni yoyote takechagua kuwa adui yako na sababu asababuhuyo mungu akiinuka bibi nasema adui zake wanatawanyika le neno watawanyike ninasema hivi they are scattered like a rock, by a rock by bomb Yani wanasumt nsm adui watawanyike sio wanatawanyika wanatawanyika upande wake wanatawanyika vipande vipande wo i natanyia naupandewakewnwaa adui zako ambao ndio adui zangu watawanyike kwa jina la yesu mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana