Hello, this is your pastor tony kapola inataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agiza ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu Verse Basi utanika, tunasoma wote wauminituendehawa waliokutanika hapo alikuwa na wanafunzi wake baada ya yesu kufufuka baada ya yesu alipotoka kabuni kwa sababu kwanza mwamba alikuwa anawaambia mi nitakufa f siku atatuntafufuka yesu ni mjanji sana anajua kabisa mauti na uzima viko kwenye uwezo wa ulimi alipojua kabisa baba yake aemwambia lazima ufe aka na, akinisku ya tatusisi yes, tatu". tatu? uh-huh. atufai mazima no shara aa mzma kuna siku inaitwa siku ya tatu kila mtu ana siku yake ya tatu ambayo hio imekuaa uu aases ia ni jumaapili a jumaamosiu ya ukaamua ya ya yako taunae kta naa Sema kwa jina la yesu vilikufa sawa uaauuuatana Lakini vinafufuka. Lakini vinafufuka. naweza ikacagua su yata inaannawoaliyetengenezea siku ya pasaka yaasa tunaambiajumaa kuu anakufaayahesa vizuri giza ikufa subuikufa jonkacan tokeaaataaasi saa tisa ya jumaapili ni, ni siku ya ngapi aanza saw amungu aliumba dunia siku sita ya saba kaumkmustsabaliumba siku, siku, siku sita ya saba sasa wanathyolojia wa aina yangu mimi ninaamini hata ile siku ya saba na enyee iliumbwa lakini umbwa yaliumbwa mapumziko ata mapumziko yanaumbwa unaumbwa lolote ik lisemanuzikamaninaipiejambo lolotebalo jaliadal ye kwake less of priority you weweshi know, nilikuwa nikobize kweli nilisikia umekuja lakini sikupata nafasi manayake iadi tondio those who are seeking him kwa sababu sababu anajua made me their priority na kwa hiyo mungu hakuna mtu anayejua kulipiza visasi kama mungu mungu ana vinyongo vyo A, naenda kuteketeza moto na iiteketea yote yani tikitiki tiki. kawaumba mwenyewe y kawaweka pale walipomzingua akasema akazema siangalii mara mbili choma moto god is mungu huyo huyo kuna mahai anasema hidvi nyinyi mimi sipelekeshwi nawapenda wale afuwanitafuta kwa bidii hao ndio mungusiomepesipesi ila wewe unawapenda wale wasiokupenda wasiokutafuta kwa bidii unajipendekeza kwao ndio shida yako na biblia imesema wazi tumuige mungu aliye baba yetu na wewe wapende wale wakutafutao kwa bidii wenye a Mm -hmm. you, should be, I mean, you should know where to be found when yes. ah, unajua mtumishi yesu alisema tuwapende adui zetu amesema ah, tuwapende adui zetu sasa so, levo za upendo zinatofautiana na aliposema tuwapende adui zetu bwana towhaeub so hapo anaposema walipokusanyika maanaake ni baada ya kufufuka aliposurubiwa hii ote ia naelezea kufufuka kwa yesu <laughs> aliposurubiwa akafa alipokufa siku alipofufuka akakaa nao siku arobaini baadaye akawaambia about to go daa kuondoka so akawachukua akaenda nao paka nje ya mji kidogo kwa ajili ya kupumzika na kuongea maweno mawili matatu kabla ajaondoka alipokuwa alipo anajiandaa kuondoka wanafunzi wake wakamuuliza i naskiliza maswali ya mwisho mwishowataalamu wa mambo nani amewai huwa yanaheshimiwa kwa sababu haonekani tena kuja kurekebisha aliyoyasema sawa manaake maneno ya mtu ya mwisho huwa yanaheshimiwa sana if you want to know mungu au yesu amesisitiza nini kwenye maisha yake what is the real point angalia maneno yake ya mwishoni then you know what he insisted ambacho sisi tukishikilie mpaka are the last yakeyawho <laughs> so I'm giving you o tebai walipokutanika wakamuuliza wakisemaumeacha mm. kusomandipo utakapowarudishia israeli ufalme wanazungumzia ufalme kwa sababu gani wanazungumzia ufalme kwa sababu kubwa kubwazifuatazonesu amekua akiubiri kit amekuwa kiubir kitu kinaitwa njii ya ufalme wa mungu Mwana kitu ya ufalme munu amekua akizungumza abari a ufalmewa muu afanana Uh, walipokuwa wakimsikia yesu walikuwa wakimsikiliza yesu kana kwamba ni mtu ambaye anawaletea matumaini ya kwamba sasa watamuona mfalme au watakuwa na mfalme naisikiosha mon juasabhhawa wa ndugu kwa kuwa wamemsikiliza sana akizungumza habari za ufalme now they are in the point of him, is about heaov na tuoni mchakato wowote wa kimapinduzi by this time dola ya rumi inatawala na ilikuwa alitawala taifa la israel yani dola ya rumi kutoka kule uingereza I mean, kutoka kule uingerezakutoka italy ilikuwa inatawala mpaka huku mataifa yote mpaka huku eh, nchi za gaza huku israel ikiwemo ndani yake Now they are asking jesus we have been singing you are Hosanna, son of david now n theaeasisuswae beeisofdavina wekodavi was the king obvious umetuambia wewe ni mwana wa daudi sawa tunakubaliana na wewe uh, uliwahi kuja mjini hapa tukatandika kanga zetu tukasema mfalme wa uyahudi anaingia ukaingia ukaingia na, uka uka na mwana punda tukakushangilia tunakuona tu umesulubiwa tukapoteza tumaini tukasema tumsikilizie kama atafufuka ah, hamadi umefufuka mwanangu kweli we wezisha nakupa kwa lugha ya kawaida tu ya mtaani kweli kabisa tunaona maneno yako yana matokeo na petro anamwambia hivi najaribu kuwaza kama ningekuwa kwenye kile kikao unajua hayajandikwa yote najaribu kikao petro kuhuzuria kikaonaamba <laughs> uliwahi kuniambia mi livue samaki na nilikuwa nimeshachoka ilikuwa zivuki zile samaki zilikuwa zitoki lakini mwamba kwa neno lako nilishusha nyavu once. neti zilikatika wewe ni noma ulisema utafufuka unajua we ukufufuliwa ulifufuka mwenyewe siku ya tatu na tulipotaka ukataa ukamwita tomasi ukambia, toma njo ucheki ni mimi angalia alama zangu ni izi mkukiubavuniwhapa ni wewe kweli sasa umekuwa ukituambia mungu anatuletea unatuachaje yani kama vile mjomba au shemeji ufalmee how do you us umetuambia habari za ufalme you are here. romans Empire is still ruling hatujaona ukipindua mtu yoyote ona ukifanya chochoteyesu the akawambia si kazi yenu kujua majira au nyakati ambayo baba ameyaweka katika mamlaka yake Mana, hake, nini yes, hivi time Time matter im about to take you into another dimension of life where time matter haijalishi nani atakaa kwenye kiti you can rule without ihou consent ya yoyote anayeonekana ana nguvu time na majira anasema si kazi yenu majira au nyakati yalini utaolewa mm -hmm. si kazi yenu kujua majira au nyakati yalini utapata mtoto yalini utapata kazi about that inot your o anasema lakini mtapokea nguvu you know, the one with power is the one with decision watu iwatu anasematebutm Stop time. unaweza ukaenda ofisini ukasema bosi huu ulikuwa ni mwezi wangu wa kubadilishiwa mshahara tuliahidiwa na kampuni mwezi wa kumi utabadilishiwa mshahara lakini mshahara abadiliki unakaa siku zinaenda mshahara hubadiliki au cheo akibadiliki au nafasi aibadiliki unaambiwa tu kuna mtu mmoja tunasubiria asai Peni yake ndiyo taimu yako Manake, power power time one with manaakeie aliye na nguvu anaumeza muda aliye na nguvu unaweza ukampelekea bibi wa miaka 9 akakwambia hivi mnasema kidaktari imekata what is imekataai in this side of the spirit in this side of heaven we don't know what is called menoposi menoposi is with you people mnaoisi kwa kutumia muda ndio maana mnasema hivi akifikisha miaka 4rban na tano hamsini menoposi na but to us wa mbinguni alipotolewa tu na mungu kutoka kwenye nchi ya baba yake ibrahim anaambiwa na mungu nenda mpaka nchi nitakayokwambia from that moment the man was not living again using the watch he was using the word neno lilomwambia toka, toka. so he was walking under the shadow of the wed lile neno lilomtoa neno lilomtoa lile do lilikuwa lina p of everythi in his life le nenotoka uende mpaka nchi ntakayokwambia so he was not going because the time was right he was not going because the time was ok he was going because hehed kuna neno nimeliskia hilo neno ndo nalipasu hilo neno ndo nalifuata sio mda mda unaweza usiwe sawa but the wor may be rihti may not be right but the wor isrih so he is the man with wife 75 years old and the wife is65 are coming out wanatoka wanaenda bibi anasema hivi alitoka hata the recap of the story recap ya story ya abraham kwenye mwanzo kumi na mbili inakuwa kwenye eesichaptn11 ambapo anazungumzia kwa imani abraham alitoka hata asijue aendako so them really, really, wengi tunadhania abraham alikuwa alikokuwa anakwenda biblia a aliuanad anauhe hithat yu have unaamisha mifugo yako yote ukiulizwa oya oh yeah, bro unaenda wapi wapi mungu wa nitoke paka ni wapi? naenda the theman was not given uh, dimensions of time the man was not given a map jamaa hakupewa muda hakupewa dira hakupewa ramani hakupewa odets hakupewa chochote the odet of the man was the word of god alichoniambia ndo naenda nacho nyinyi mnaweza mkawa edia mna mambo yenu mna sababu zenu lakini yeye kaniambia kaniambiailo eneo linaweza likawa jangwa lakini yeye ameniambia nikae hapo because he is is god who is able to hapohiitao wamba sahizi najua muda huu lipo i, i, hali ya hewa ilivyo maji hayatoki with, with, with god unajua msimu huu ni msimu wa jua kwa hiyo hatuwezi kupanda not with god biblia inasema h like, isaka aliambiwa na mungu usishuke kwenda misri kaa nchi hiyo ya gerari panda hapo kaa hapo mimi nitakubariki watu wengine wote wanakimbia anasema hivi majira ya hili eneo yamebadilika kuna ukame jamaa amesikia sauti kaambiwa hivi ka kaambiwa ka. To me people. the only way tunaweza kuwa bora kuliko wapagani duniani the only way sio kwa kutafuta stili zao sio kwa kufuata njia zao sio kwa kufuata mifumo yao niamini mimi wale ni bora borabibilia anasema hivi yesu anasema anasema wana wa ulimwengu huu katika mambo yao wana kuliko wanuru kulikowanawauuwao sisi kabla tulishaaerikabla tujaanzayesumetwambia wale wako vizuri kuliko sisi they know what it takes now for us to, be, to image above them ili sisi t kuliko wao ili sisi t juu yao what should we do the, word. the word the the fire. the word is the, the, word is the, the word word is is fire water h akikwambia alichokwambia chaweza kugeuka kufanania mazingira yako hapo hapo hata kama mazingira hayafai lile alilolisema laweza kugeuza mazingira yakafaa yeah. ili tu litimieujaoma kuna bii anasema hivi ili litimie lile neno ili litimie lile neno eno mazingira huwa yanatengenezwa ili neno litimie sema sema kwa kwa kwa jina jina la la yesu sema kwa sauti yako yote kwa jina la yesu yatatengenezwa mazingira Liasema, ili tulitimie lile neno neno ili Tadadada, ili lile litimie litimie lile neno i kuna vitu vinatokea ili neno eo fuai litimiewo manake kunawatuwataaliwae ili neno fulani litimie kuna watu watafukuzwa kuna watu watakufa ili neno fulani litimie kuna watu, watu itabidi wahamishiwe kutoka huko waliko waja arusha ili tulitimie neno fulani tulitimieneno flanimsaiiehdada uyum... mmoja amekuwa akitafuta kibali cha kwenda kusoma nje nchi muda mrefu na yuko kazini akaniambia si kwamba hakuna mtu wa nafasi yangu si kwamba hakuna mtu akunisaidia lakini huyu jamaa amekataa so so. okay. kwa kamwawapilitayarina kila siku na kila siku a amiazungum yeah. a iko re una nauli ya kwenda njedattsiamindada kaendalay kilichotokea ha akapata msiba alipokwenda msibani kuzika ndugu yake hakuwa mama kua ndugu yake tu ananipa ndugu yake akiwa njiani anakwenda kuzika ndugu yake huko alikofika alifika msibani jamani alizika alimaliza kuzika kabisa katika pulukushani za msibani bahatimbaya akatumbukia kwenye kimtaro kidogo tu akategua mguu kwechu mguu hauungi kwa hiyo ikabidi apatikane mtu wa kukaimu ofisi yake kwa muda alipokuja mtu ofisi yake alivyomsainia alivyomaliza kusaini yule dada akaondoka dada aliposhuka kanada alivotua tu kanada akaniambia mtumishi wa mungu nimetua kanada kwa imetuawakuwa umeshatua kanada sasa yule bwana awe mzima yeah. ananiambia jamaa amerudi ofisini kuchukua ofisi yake hii yeah. tu litimie lile neno lililonenwa tumeandikiwa kabisa hiki na hiki kimetokea ili litimie lile neno lilonenwa na nabii isaya ili litimie lile neno lilonenwa na mtu fulani ili litimie lile neno lilonenwa na fulani so kumbe neno likinenwa halifi halipotei naweza kulinena 2 na mwezi wa pili lakini mwezi wa sit mambo yanatokea ili litimie lile neno mwezi wa tatu mambo yanatokea ili litimie lile neno chema kwa jina la yesu, jina la yesu. vitu vitatokea vita ili litimie lile neno lililo neno na mtumishi wa bwana <laughs> Izani swaga haya hey. time is is not needed when there is power. I'm telling you, I'm telling you when there power telling power is there narudia tena yesu wetu alituambia wana wa ulimwengu dunia yao na katika mambo yao wanaekima kulikowa usije ukaiga staili zao nisikilize nikwambie dada usije ukaiga staili zao wanaakiri wale kuliko wewe kwenye ulimwengu wao kwenye mambo yao kwahiyo ili sisi tu tuchukue vyao walivyo navyo masoko wateja walio in the walio kwa sababu hatujaondolewa tena yesu anasema wazi kabisa siombi watoe ulimwenguni mwenyewe hapo umekaa ukaaminishwa na yule mwinjilisti aeua mwinji akakwambia unajua ukikaa hapo baada ya kumwamini baadaya kumwaniesuywndmingui beanazma vivsiombi uwatoe ulimwenguni maanakeni wache hapa wache apasiombi uwatoe ulimwengubali nacomba uwaokoe na yule movu kwa, jesus admits kwamba duniani kuna muovu ndio maana hata kwenye sala baba yetu tunafundishwa ye, pa tunaomba baba yetu liye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje usitutie majaribuni bali utuokoe na yule muovu usitutie majaribuni bali utuokoe na yule mwovu ni kwa namna gani sisi atutiu majaribuni yesu alitoa jibu akasema ombeni msije mkaingia majaribu so the only way kuyaweza majaribu ya ulimwengu huu tulio nao ambao bibiima hivi kuna muovu kuna muovu kuna mwovu na muovu mwovu nisikilize mtu wa mungu muovu usija ukadhania ni picha ya batman ukadhania atakuja ana mapembe ta analimkia mwenyewe umekaa hapo nasubiria shetani atokee na mapembe na mki isema haji so, so. hivyo movu anaweza akawa shosti yako karibu movu anaweza akawa bibi yako akukuzaa movu anaweza akawa mume au mke aliyekuoa mwovu anaweza akawa ndugu yako rafiki yako adamu anaweza akawa so, aliposema hivi utuokoe na yule mwovu yake nini hii nzmbet anamjua mwovu ni nani kwa sababu mwovu anaingia ndani ya watu shetani ni roho shetani sio mwili shetani ni roho roo kwa anaweza akamvamia mtu yoyote akat akamtumia huyo mtu kufanyiwo ubaya mimi nimeomba kwa mungu kwa jina la yesu Amen. uokolewe na yule mwovu nasema nimeomba kwa jina la yesu uokolewe na, na yule mwovu alisema waokoe na yule mwovu nami inaomba kwa jina la yesu kristo mungu akakuokoe na muovu wa kwenye biashara uovu wowote unaopangwa kinyume na wewe ukaokolewe kutoka kwenye uo Amen. sema kwa sauti yako yote kwa jina la yesu, jina la yesu. uovu wowote unaopangwa na mwovu na kinyume na, na ndoa yangu na biashara yangu. yangu na kazi yangu na kesho yangu Yesha kwa jina la yesu, yesu. nikaokolewe nikaokolewe Ni mbali na yule mwovu kwa jina la yesu, kwa jina la yesu yaani itokee tu wakati ufike wamekutafuta mpaka wanaambiana mwana tulipokutafuta kila tulipokuja kwako tumekukosa kila liokutegea mtego namnahii umekosekana nami nasema ka jiia litegmtgataingimeeweugaaingi mwenewenye uo mtego ataingia yeena yesu anasema hivi si kazi yenu kujua majira au nyakati kwa sababu you look time ana sema hivi yeye atizamae wakati hatapanda yeye atizamae upepo hawezi kupanda maanayake nini mungu anatutoa anatutoa kwenye kufuatisha namna ya dunia hii anatutoa kwenye kuangalia upepo anasema yeye atizamae upepo hata panda mtu anayetizama upepo ni mtu anagani ni ule mtu anaysema hivi mwaiting for the ritim right mwaitin othethere right is no right time but there is the meking of any time by the poo wengi wenu mmeairisha biashara mmeairisha kuoa akina blenti mmeairisha kuoa mwaka kwa mwaka mnasubiria time mnasubiria right time mnasubiria right right time time there will never be wo right oh, tafuta watu wakwambie mimi imejiadaa kuoa ikiwa na miaka hnane iwefika mwaka8 kaingiza mke ndani haamini macho yake anasema ningesubiri kidogo so thee is noi right i you need power to to to take take take control control control control of of of the the the time environment people power takes control. Ndiyo maana watu wenye akili za dunia sema akili za dunia watu wenye akili za dunia, dunia wanaamini sana katika ushirikina kwa kwanini kwa sababu anajua na kataa huku arushanaonekana ne ya logi sana kule kwetu kule tunakotoka hatari <laughs> Believe me kuna watu wako maofisini sio kwa sababu anakalia vyeo wanavyo kukalia kuna mtu amemkalisha kuna mtu amemkalia kuna mtu ameficha faili lake kuna mtu kila akitakiwan yani kuna mtu anakaimu huu ni mwaka wa kumi na nane nini kila watafute mtu wanajikuta tu wamesahau mwamba kashikilia yani kakanyagaguz namna hii wana wa dunia hii wanahekima katika mambo yao hawaogopi kwambia mi naloga mina roga mina ukinizingua minakupa na kuondoa nawanakuondoa kwe na kugeuza kapaka unasikia <laughs> watu wa mungu nnachosema kama tumeamua kumtafuta mungu kama tumeamua kumtafuta mungu if heaven only is the only is trust me kuna wakati utakata tamaa kuna wakati utasema ah, yesu anachelewa kuja kua kidogo no, no, no, no. hatumtafuti mungu tu kwa ajili ya mbingu n mungu anasikia raha wakati nguvu yake iko kazini kwa watoto wake anaona nguvu yake roho wake yuko kazini kwenye biashara kwenye mishimishi zetu za kawaida za kila siku anaona upako wake uko kazini kazi yake kwa, malaika wako kazini haleluya asubiria parapanda alafu vingine anatumia digri ili naparapanda tu ndo naamini kama jehova atakupalisha eh, eh, siku ya mwisho tutakdgekkumeka tuta hey, tuta mwanangu unasikilizia bawa langu la kulia bawa langu la kuit je yatafanya fwa fwa fwa. Fwa. anasema tutasikia parapanda inalia na parapanda ikilia vinazima kufumba na kufumbua tutanyakuliwa unyakuo haturuki unyakuo ana yeye yesu yna mimi niayakuamia <laughs> unyakuo ana kunyakua yeye so unyakuo is by supernaturality so uyakuoisoua tutanyakuliwa if we believe tutanyakuliwa uaua kwanini tusiamini vyeti vyetu vitaingia kwenye madeski ya wakuu wakuuuua majina ya biashara zetu yataingia mioyoni mwa wateja watejatenda yeah. zitatufuata majumbani mwetusimu yeah. za hela zitaingia kwenye simu zetu kama parapanda haitatuhitaji sisi kujitahidi kuruka the expansion of our karia the growth of our businesses and karia it has to be also supenatural what went wrong we stopped believing god kwenye day to day activities and aliyetuletea imani ya kikristo ya wokovu akatuambia wokovu ni kwa ajili ya parapanda so we believe parapanda itakuwa supenatural but we don't believe tutapata kazi supernatural huyu mungu aliacha saa ngapi kufanya kazi niwaulize watu wa mungu hapa mnijibu leo mungu amekaa mbinguni amekunja nne anasubiria siku ya mwisho hii askiziasaanamna hiiuzeo ametulia anasikilizia saa hana kazi yingine anayoifanya yesu anasema baba yangu anafanya kazi hata sasa kazi gani anazozifanya kazi wansfanya? Yes, wansfanya. kazi kazi kazi kazi kazi gani yesu yesu hivi ni mimi mimi na na na nyinyi hizo kazi mtazifanya kwa mimi kwa sababu so, ametuacha hapa tupige kazi. Na kazi zenyewe kazi za yesu zote zilikuwa anafika kwenye kwenye harusi harusi ya ya ya kana divai pungua, divai inapungua anaongeka maanake maanake nini nini ukienda ndugu yako hana vinywaji vinywaji hiyo vyote huwezi kusema kitu kama una power. Power ya hela eusndgu ya w divai ilivyoisha akutafuta kiwanda waimfuata mkuu wa meza maanaake nini mkuu wa kamati divai imeisha wakamfuata bwana harusi kaka ukujipanga kaka divai imeisha mama yake yesu akaona binamu ataumbuka na tunamwamba ndani ya nyumba Ai. Ai yule jamaa hata akuwa ameokoka lakini yesu alimsitiri asiaibike sembuse wewo uliookoka sema yesu nisitiri na mimi palipo na upungufu jazia, na upungufu jazia. Ah! bro mwamba akumbuka wakwezake wakumcheka aibu ilifunikwa kwa nini yeye mchukua aibu alikuwa yuko katikati yake niko naye moyoni mwangu mchukua aibu zangu nikienda mtaani na kuna jambo ndakuniaibisha yeye anatokea anafunika kimeo changu nasema kwa jina, yesu, yesu, poto, topungua, kwa jina la yesu akafunike vyakwako yesu akakuinue mali popote uliposhushwa akajenge kilichoaribiwa na kinachopungua akakiongeze kwa jina la yesu kiwango cha raha cha walokole kinategemea na ufahamu wao juu ya yesu ukiwaza yesu ni mpiga virungu siku zote we utakuwa maisha yako kila siku kingiak lakini <coughs> ukiamini yesu ni mdawaraha kila wakati moyoni mwako unajua niko hapa bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu najua benki wameniambia iyo hela lazima iongezeke na mimi nakaa hapa sahizi ni saa nne asubuhi unamwambia meneja wa benki siku haijaisha marejesho nawa kurudisha tarehe ishirina nane ishiri na nane aja... we, leo ndo tarehe ishiri na nane tunauliziaabia wewe tarehe ishiri na nane inaisha saa sita usiku Relax msipouona mwamala wenu kesho njua ni mchukue alafu namwambia yule meneja mikopo nakutabiria kesho utashangaa <laughs> mungu anamchukua ezekiel anamnyanyua anampeleka paka bonde lililojaa mifupa mikavu anamuuliza ezekiel je mifupa hii yaweza kuishi namwambia bwanawe wajuau anamwambiag no, awpetothe mifupa haiombewi mifupa inatabiriwa kitu chochote kikavu ukiombei unakitabiria kama biashara yako ni kavu naanza kusema katika jina la yesu unyevu nyevu unaonekana wateja wanaonekana kazi inaonekana to to my own I to my own ioo alafu unashangaa unapotamka namna ile power power comes in power in aleta za power in a za power in anza kuvuta all things are moving on earth because of power there is sound wave power there is magnetic power there is electric power there is uh, sunlight power there is power power power power and there is supernatural power if you believe in solar power if you believe in electric power, if you believe in magnetic power, if magnets, just a mere iron bar, can pull another iron without talking, can pull another iron, an iron bar in a car, and another iron is here, and then the iron bar is pulling it, pulling it. Mm. Mm. if that bar which cannot talk mungu ameviwekea ame hiyo chuma mungu ameiwekea fulani yenye uwezo wa kuvuta chuma nyingine siyo hata kemikali mm -mm. nilichuma tu ikikutana tu na n s much navimevutanai how much power do we possess why do i preach this kind of gospel kwamba you guys you have power you have ability to pull you have ability to do things you have ability to do this and this and this why because if you don't do it your god will not get a space mungu kwa arusha mimi ambazo labda watoto wa mungu wanatafuta nafasi ya kufanya kitu fulani au ya kukaa mahali fulani alafu kuna watoto waibirisi wa, wa, wa wako pale hawampendi mungu hawampendi yesu hawapendi chochote cha mungu halafu wako kule ndani alafu watoto wa mungu ameandika barua kupata akes fulani do you think they will get through they won't so you should understand tunapozungumza habari ya kuwa na nguvu habari ya kufanikiwa sio tuili ule na watoto wako ujenge nyumba no, no, no. you you to to own power you need to have power need have hey. npesu anazungumzia kuhusu mtapokea nguvu lugha pekee yake inayoeleweka nguvu labda naonakutameukiewamekaisalugha okay, peke yake inayoeleweka ni lugha ya nguvu pekeake, the nguvuthe mayotik like but whetetheomina nuumtmiaarhya kuktaiw ni ninenee mtumishi ninenee ndio we hauna roa ya kukataliwa hauna hela <laughs> waulize waafrika karibia wote hawawapendi wazungu ila nchi zao zinahitaji hela watafungasha safari wataenda mpaka imf na kusema jamani sisi ni washirika wafrien of the univese tuna madarasa ya kujenga sea nataka shingapi bilioni tatumahiyo biiontatu afaa hivi afaa hiv nafanya hivi tunawapa kwa masharti nafuu oikyou i shangazi yangu hataki hata takata tuna ugonvi mimi nashangazi mpelekee kapaso utasikia mimi mpa wangu kapaso sema sema sema tena amenunuliauteleweksemasema tenama sema, tena sema kama kuna kitu mungu naomba leo kuna kitu nipe nguvu zako nipe nguvu zako sema nipe nguvu zako nijaze nguvu zako kwa hizo nifanye yanipasayo kufanya ni vute vya kuvuta cha kuuza kiuzwe kwa cina la yesu kuna viti hatuwezi kukalia kamwe mpaka nguvu zetu za mungu zimeonekana mpaka pawa imeonekana kwa sababu na wenyewe wanakaa pale kwa sababu wanajua wamekaa kwa sababu ya pow walizonazo na sizungumzi tunazungumzia well. kama mungu atakosa ei wanaomtafuta ili kuziona nguvu zakebibl anasema mtakee ni bwana na nguvu zake we need you, God. We, need you we want to see your power. without shame ubuoupwouo Imagine apostles. mitume walipokamatwa na kuachiliwa waliporudiukutana wenzao kwenye ya matendo mitume sura ya ann pale wanaomba mungu, asima, baba nyosha mkono wako ukatende matendo ya ishara na ajabu kwa jina la mwanao yesu kristo na mungu hakuajibu kusahv jamani poleni wu mechabmali palwalipokaa pakksw palpotkiswanas naya na Yoana, na wenzake bilwakaaa na nguvu za mtakatifu takatfwao Another story of the man called Paul. paulo na sila walikamatwa wakapelekwa gerezani kwa sababu ya kumfungua mjakazi mmojah walipokamatwa wakaingizwa gerezani walichapwa viboko wakiwa uchi wa mnyama wakatupwa gerezani usiku wa manane wanaume wakaanza kuomba bibisema wakaanza kuimba na kuomba wanaimba wanaomba wanaimba wanamgfla nguvu za otakatifu zikaingia kwenye le gereza ikatikisa misingi ya gereza kuta za gereza zikaanguka vifungo vyao vikawaachia vya mageti yakafunguka msimamizi wa gereza alipoyaona hayo bibia anasema akatoa panga wake anataka kujua kwa sababu anaamini wafungwa wote kwa kuwa gereza liko wazi imagine magereza kuta zote zianguke halafu gafla uendo liyeyachwa mlinzi wa zamu maana yake nimekwisha Nime nimekwisha ka jamaa alitoa panga ili ajue paulo akasema no usijue amna aliyekimbia wote tuko hapa paulo akaanza kumwelezea habari za kristo yesu akaanza kumwelezea utamu wa yesu kwamba una mapanga lakini mii nnapawa ningeweza kukufanyia chochote saha hizi hapa maana gereza limepasua mimi nikiwa bea henda nikiwa na mikono mitupu gereza nimelipasua wewe una mapanga haujapasua chochote na haleluya niko hapa kukuambia saahii kwa jina la yesu nguvu za mungu zitaonekana kwenye biashara yako Amen wao wanataja magari yes. wao wanataja farasi lakini sisi talitaja jina la bwana bwana wa majeshi aliye nguvu zetu daudi anasema bwana ni nguvu yangu na ngome yangu ni haleluya naniaeuya anasema watendao mabaya waliponijia nijia wanile nyama yangu wao wenyewe wakaanguka na kujikwaa bwana ni jabari langu bwana ni wokovu wangu bwana ni nguvu yangu bwana ni nguvu yangu, ni nguvu yangu na wokovu wangu what do you think mari pengine akauliza mnawaza nini juu ya bwana wen do, do you think unawaza tu mbinguni unawaza tu kwamba utakanyaga barabara za zahabu unakanyagaje barabara za zaabu, barabara. kukanyaga zahabu ni kuidharau uwezi kukanyaga barabara za wakati zahabu wakatiuaw watu na matumaini ya kwamba siku moja tutatembea kwenye zile barabara barabara za zahabu bwana ametuandalia yesu ametuandalia makao nia yake sio tukanyage za kule nia yake tumiliki kwanza za hapa haleluya haleluya tumiliki kwanza za hapa b kuna kuwa na sehemu kabisa kuna sefu yako yenye jina lako una vipande vyako kadhaa basi hapo mwenyewe unaamini mtumishi anaubilistor ni mwenyewe navya kwangumtumishi <laughs> mtumishi, uijua na kufanyia ii mungu wetu anaweza kufanya mambo ambayo zaidi ya yale tunayoyawaza zaidi tuyaombayo kwa kadri ya nini uh, a ya nini Uf. so vitu havifanyiki kwa sababu vimejisikia kufanya vitu kwa sababu natia huruma vitu sababu umeonewa sana yaani unaweza ukaendelea kuonewa miaka kumi inayokuja vitu the vitvinaau kwamba unatakiwa uamke asubuhi useme hivi kumbe vitu vinafanyika kwa kadri ya nguvu itendayo kazi ndani yangu alafu anasema aya ureka kumbe na mimi nna powa ndani yangu unaanza katika jina la yesu naiachiria nguvu kutoka ndani yangu ikafungue ule mlango kwa jina la yesu uko hapo chumbani kwako saa tisa usiku najua ukidaiwa usingizi auji unaamka saa tisa usiku kwa jina la yesu mlango ufunguke katika jina la yesu kila palipofunga mlango ufunguke ukuta waheriko wana wa israeli israelalizuliwa wasiingie sijajua neno hili ni lananijioni hii, hii yaleo lakini kama kuna mtu yoyote amezuiliwa kuingia mahali popote yes. iwe ni kikazi kibiashara au kwa namna yeyote hicho kilichokaa kama ukuta kinaangunasema yes. kinaanguka chini kwa jina la esu mama mmoja alikuwa ananizuia kufanya huduma mahali fulani niliposema katika jina la yesu nikaanza kuomba pamoja na vijana nikasema katika jina la yesu mungu tunayemtumikia mchana na usiku huyo mungu atauangusha huo ukuta mama yoyoteanyeaukuttumaa aiangu wauaoisi kwa jina la yesu Amen. sema kwa jina la yesu kila mtu naaseme kwa stali yake kwa jina la yesu kila, kila aliyesimama mbele ya maisha yangu. yangu kama ukuta na anguke kwa jina la yesu kama yeriko ilivyoanguka na wao wanaanguka kwa jina la yesu God has no mungu hana tolerance nazo oh walizunguka siku 4 kwenye jangwa lakini blok ya bahari ilipotokea they didn't even use three minutes ilipotokeamungu akawambia watu waliosimama mbele yako kama bahari mungu atawapasua vipande vipande Amen. kuna wengine kwenye uso wee Wanapaso, wapate mambo wamblwauwalgusietkwuuswuiisha nguvu zao tnasema kwa jina la yesumunu hirisha nguvu zako tenasema kwa sauti yako dhirisha nguvu zako tenmabadhirisha nguvu zako tna hiirisha nguvu zako tena kwenye biashara yangu nguvu zako zikaonekanafikiri tunaem nuu a Period. There is no bargaining. There is no discussion. When there is darkness, when you switch on the light, that light has no negotiation power. Light does not negotiate, light shines. Father, in the name of Jesus, whatever that stains as darkness in my life, I shine before it. i shine before it i shine before it my job is shining before it my business is shining before it my career is shining my certificates is shining my cv is shining in the name of jesus they say they've sent darkness i am sending the light nguvu ya giza ni kufisha lakini nguvu ya nuru ni kuuisha kuisha haleluyaeluya sema power. Power. sema tena tena ematenahawaelewi lugha nyingine yoyote hawaelewi jana nilikuwa na nilikuwa na bishop maboya nikamwambia unajua zamani nyinyi mlikuwa mnasema jesus mnasemaalafu viwete wananyanyuka viziwi wanasikia vipufu wanaona unajua kwa usawa wa sasa hata teknolojia tu imeongezeka naelewa viwete wachache mjini <laughs> meelewa kwa hiyo kusema kwamba humu ndani hata nikisema vipofu wangapi hum hamna <laughs> hamna vipofu lakini humu ndani kuna watu ambao biashara zao ni viwete zinasuasua zinaenda kwa kudemadema when we say in the name of jesus we dont just talk about the legs and the ears and the eyes iaamii mungu naomba kwenye kizazi changu ikikutana na biashara yoyote iliyokiwete inyanyuke ianze kwendaahapa kama kuna biashara yyoteiko na ukiwete inyanyuke ianze kwenda nasema inyanyuke na ianze kwenda pokea nguvu kwenye biashara yakopokea nguvu kwenye ndoa yako pokea. kama ndoa ilikuwa inasuasua yes. ina ukiwete ndani yake yes pokea upaka waromtakatifuiyo ndoa anze kwenda iyo biashara ianze kwenda kama kulikuwa akuna afya pokea afya kwa jina la yesu and i tell you in the name of jesus ninawambia kwa jina la yesu next month we are meeting me and you you have a big testimony to testify Yes. i itthtththt yesu kristo wa nazareti alituonyesha mujiza wake wa kwanza kabisa au kuwa mgonjwa why today tunaona kama kuponya mgonjwa la muujiza wa kwanza wa yesu ni aibu ya ya mtu ndio roho bwana yangu mafuta ili kuuya mt yafomaamaaa uuyanua mfutaui aski habai biashara yake iliyokuwa ina madeni sasinalia madni ya kwake oh. na ya ndugu zakhiieuyho wa na kwa ile nguvu ya roho wake ukapate akili ya kufanya tena biashara yako iliyokuwa na demadema petro alimwangalia yule kiwete ambaye ilikuwa kiwete tangia kuzaliwa miaka 38 amewekwa pale biblia inasema alipokutana naye akamwambia sina hey! sina fedasina fedhadabbai nilicho nacho absand yeah. lahay <laughs> nilicho nacho ndicho ni kupachwu Peter was a man of swagger like I. I believe in the name of Jesus Christ of Nazareth. Rise up and walk. Oh, we can go to our farms. We can go to our mining areas. And tell the mining holes in the name of Jesus. Bring out the gold. Bring out the silver. Bring out the tanzanite. kuna mtu anaelewa nachosema yes. sema kwa jina la yesu, jina la yesu. na vifumukeinasema vifumuke. ah! kiwete akawa anajivutavuta petro akamshika mkono akamvuta akamvutaanasema gafla vifundo vya miguu yake vikaingia nguvu o so e isa ithemeof sus gafla biashara yangu inatiwa nguvu hi hatot i i wafanyakazi wanatiwa nguvu gafla wafanyakazi nawafanya nao biashara wamejaza upaka roho mtakatifu na, na wenyewe wanavuta kama mimi niko dukani gafla vitu vinaanza kuonekana biashara iliyokuwa ionekana inaanza kuonekana gafla vitu vinaanza kuhuzika theheost hiyo ni noma kuliko ndumba ya mganga Ime na saa imefika naa ndio hii yes. nasema saa imefika na saa ndio hii yes. waganga wakose watu wakuwatambikia maana tunayo nguu yr mtakt tunayo nguvu ya roho yes. mtakatifu tukiinena kwenye biashara zetu inafanya kazir anampa yesu boti yake anaubiri baada ya kuubiri yesu anamaliza kwa raa zake ni yani yesu kwa raha zake anamwambiahiv naambiazee inawezekana hii biashara uijui uijuihii kitu nimefanya tangu tanuimezaliwa hii sahizi ni saa nane mchana atuvui mchana lakini pili petro hesabu nyingine ya kawaida. Sema akili. Okay. Sema ya kawaida kawaida sema sema sema akili elimu uzoefu wa kidunia uzoefu. sema nyingineya na majira anamwambia hivi tumefanya kazi ya kuchosha usiku kucha hatujapata mezluaini pi imenmon maneno yako yalikuwa nawapa watu raha maneno yako yalikuwa na viwete hapa sa kwa neno lako mimi naenda kushusha nyavu ekasha mzigo hawa no aiaa otaapaewaalikua fufuliwithat was not a healing miracle, that was not a healing miracle pale wafu alikuwa wafufuliwi that was a business of a guy who was was the, the business was the business was not moving ameuza usiku kucha ajapata mteja no fish to catch the man was a fish aa kakuonyeshe docho ambalo we ulijui ninamwomba mungu kwa jina la yesu Amen. by the reason of this service tonight yes. macho yako yafunguke mungu akukonyeshe dili ziko wapi mungu akukuonyeshe wa amani iko wapi baadhi yenu mtapata ufunuo ya mahusiano yenu Amen. utapata ufunuo ya kazi yako Amen roho mtakatifu atakupa ufunuo juu ya mambo yako Amen. sema kwa jina la yesu napokea ufunuo wa roho mtakatifu nguvu za mungu zinanletea ufunuo nguvu za mungu zitasukuma mambo yangu kwa jina la yesu nguvu za mungu zinasukuma mambo yangu kwaina la yesu anasema akawambia mtapokea nguvu ha? akisha kuja juu yenu nani wa nane pale nani mtakuwa mashahidi wangu you you cannot testify if you have not seen the event. the law of testators ya jamhuri ya muungano wa tanzania sheria ya mashahidi kuna sheria ya mashahidi sheria ya shahidi cha kwanza kabisa wale ambao tumesoma sheria tunajua sheria ya shahidi ha kwanza kabisa awe ameona tukio shahidi wa kwanza kwanza tukio. Wa kwanza tukio ndio wa wa pili kwanzanzaetendewaunapii aliyeona akiwa na akili timamu wanza sadilazimaueedionotot zako anasema nanyi mtakuwa mashahidi wangu baada ya nini baada ya nguvu manaake huwezi kumshuhudia mtu mwingine habari za yesu kristo kama wewe mwenyewe hujawai k nguvu za mungu mungumii nataka nimwombe mungu jambo jioni mungu hi yleomunuakusaidiea daik itakuombea jambo ambalo mungu atakuachia nguvu zake ndani ya mwezi umoja nataka nijipime mimi utumishi wangu na wewe upime mungu wako ndani ya siku i kutokea sasa if nothing will happen to you please don't come again if you hear i'm in town tell people this man is aliar don't go because i want to tell you within 21 days miracles without number that will happen miujiza ii kwa mkono wa paulo mungu alitenda miujza kupita kawaidaanza yani imujza aammb kupita kawaidainaitwa y mnao ndugu zenu alikuwa wamepotea kwa muda mrefu mofyou nanduguzeno amba mepotelea kuenye ulevi you cannot tell tha person anything i tell you that guy is coming sober Amen. Ah, this is what youare going to see yy yes. naskianachosema some of you you lost acertan business it is coming with he full measure Amen. some of you you lost job it is coming back to you with the promotion in it Amen asto bb nianyeisiola awai to me the usisot beo itis not by r yes. hey, itis not, yes. it not by our v yes. it is not by the cificats itis it by the spirit anasema mtapokea nguvu akisha kuja juu yen mtakatifu nani mtakuwa ya pili bibii anasema hiyesu alipoondoka ndani ya ile, yote. ile yote, anasema, yao ndimi zilizogawanyika yani, wakaanza kuongea lugha chumbawotwakaeuumaeaakaiaaleyumby moto zikawajalia alafu alauma nguvu za mungu zikakaa juu yao baada ya pale sura ya tatu petro sura ya tatu sura ya kwanza wameaidiwa nguvu sura ya pili wanapokea nguvu sura ya tatu mwanaume anatokea anakutana na kiwete anamwambia ka nilichonacho You cannot give what you don't have. So, for you to give power, you must possess power. For you to give your business power, you must possess power. So, we don't pray for your business, we pray for you. Amen. It is you who need power because dry bones, dry bones, they can have ears to hear. Dry, they are dry. And they are bones. Dry bones are like timber. Dry bones in the Kama Viba of Yamba dry bones ni kama mbao lakini zinasikia kwa masikio ezekiel akasema mifupa na isimame na iwe jeshi aliposema gafla ukaja upepo ukaja upepo ukasogeza mfupa mmoja na mfupa mwingine wen umoroeomoro ukirudi nyumbani shika veti vyako ongea navyo like like go navo niimesemajeto themi hus ekuna mtu amel kai umepelekazako na kuna eneo la ndoto yako it is not by time, it is not by by yes. by the merit, it is by the merit iisnotbi yes. ukiingia wewe benki ni mungu ameingia ukimiliki wewe mtaani mungu amemiliki yes. watu wote zamani walioyatoaga maeneo yao yaabudiwe na miungu mingine minginewaliyamiliki Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. akasema amewaumba ili wakatawale samaki wa baharini ndege wangai wa na kila chenye kutambaa kinachotambaa ju ya use wa nchi why god had to come to them awambie zaheni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitisha like the ability to produce imewekwa ndani yao kilichofanya wazae ni yale maneno l manno alioambio m waadai ee anno abomaanaanakua kuza sio kwa sababu ni anaza kwa mwanamkenaz asaba nyamsabaa mda ya muda ya uzee wake kuwa na mtoto. Ni kama mfu abraham yamana bibi anasema hivi alipoambiwa amtoe isaka kama mwanaye bibi anasema hivi mungu alipomwambia atoe mtoto wake ibrahim akasema hivi ninamwamini mungu mwenye kuwawisha wafu maana yake nii anasema mimi niliyekuwa nimekufa na tumbo la mke wangu sara lilikuwa limesha years old bibi anashika mimba anazaa mana yake nini power yesu kristo of the yesukristouotheo hehsirit anakaa nje ya kabuli la lazaro anasema lazaro njoo huku anthemi oitso the thesme so the the spirit nasema the nguvu ile ile iliyomfufua kristo kutoka katika wafu the same po nao inakaa ndani yenu anasema nguvu ile inayokaa ndani yenu inaweza kuiisha mili yenu iliyo katika hali ya kufa inaweza kuisha biashara zenu zilizo katika hali ya kufa by the power of the holy spirit biashara yako heiibishara nasema ikainuk nasema ikainuke kama una mtu yoyote kitu chochote ambacho kinaugua au kinateseka mateso ya aina yoyote ni na nena sahahii katika jina la yesu kristo wa nazareti kuwe na uzima kwa jina la yesu let there be life in in name of Jesus. i speak supernatural ninasema hivi kwa jina la yesu ukirudi nyumbani huyo ndugu yako anayeumwa mtoto wako anayeumwa mwambie haya maneno pokea uzima kwa jina la yesu tumekuombea nilipokuwa ibadani mtakapoamka asubuhi na kutuma mimi mwambie ajiangalie maana usiku huu wa manane bwana atawatuma malaika wake watafanya kwa huyo mama yako watafanya kwa huyo ndugu yako Power will get into work. Power is Power is into usiku huu wa manane yes. malaika wa bwana wanaingia kazini wanaowekea mawazo wateja Amen. wakiwa kwenye nyumba zao yes. wakiamka asubuhi yes. wanakuja dukani kwako moja kwa moja wanakuja kwenye biashara yako moja kwa moja Amen. kama unaamini sema amina the the world no other language but the language but of power ndio maana mungu anatuambia mtakeni bwana na nguvu zake walipomuuliza kuhusu ufalme akawambia ishu sio ufalme wa political it is not political kingdom this is the supernatural kingdom you have to be king in the spirit so that those who are in the spirit they should respect you biblia inasema daniel alipoingia kwenye nyumba ya mfalme nebukadnezar akiwa kijana mdogo nebukadnezar anamuweka kuwa mkuu wa waaa wawachawi na wasoma nyota wote manaake a jamaa na tunguli yaofaaitsu akamwambia falmemungu atakupa tafsiri adoto yako doto uliota nimoat anatoa majibu pale baada ya kutoa majibu akasemah mimi naweza nkarudi na gerezani fara naatafute mtu ambaye ana akili naufahamu atakeweza kurekebisha namna na h tukutkikii tumpateiumate aumpate wapiimeik nasaioiukutakaakutaukundaakundi unabia mtu saahiiotemayotik But you are the only option amen. you are the only option amen. because the spirit of god is in you now amen go without obstacles uko juu yako sahihi kwenye ile interview you be the only option amen you will be the only option amen watapita wengi kwenye you ile interview yes. but you will be the only option amen in the name of jesus amen sema kwa upako roho ngatifa upako roho i remain the only option i remain the only option Hallelujah! Come on, amen. a If you believe, say the loudest, say amen. Say I'm the only option. I'm the only option. I'm the only option. I'm the only option. I know people in my life. They don't like my wearing style. They don't like my wife's wearing style. But the only option they have. They don't have another person. They have only one, Pastor Tony Capola. The kind of my revelation the kind of my grace I do what others cannot do I cannot be copied. I'm the only original they have and they will stay with me for long They will just have to bear with it They will have to bear with it Hallelujah Amen. Hallelujah Amen. Say so I'm the only option I'm the only option The value increase hamani inaongezeka unapobaki kuwa wewe peke yako nasema nguvu ya mungu ikakutofautisha ni maombi yangu jioni hii ya leo yes. pokea upaoewpokea upaka wa kutofautishwa, kutofautishwa. kutofautishwa. kutofautishwa. kwenye hiyo biashara yes. wanaouza vikuku ni wengi yes. wanaouza ereni ni wengi yes. wanaouza nguo za ndani ni wengi yes. wanaouza magauni ni wengi yes. lakini lako utakuwa na uspesho wake Hey. Mungu hey. Yes. They come from the same God, but they are never the same. You are the only one they have. You are the only one they have. Receive the power of the Holy Spirit. nguvu kwenye, ka kwa jina oh yes. kwenye yako kakutofautishe ninakuombea la n kutofautishweye iashayaotoautishinakuome waieuokeuoauwaaataatiae aa jia akeeaaaia layesu ukienda wewe sooniuuz ee wanz kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu hata mimi sijui yes. kwa nini mungu amenipenda mimi akawaacha wao But all i know yes. the grace of God is sufficient. mungu asiye na upendeleo yes. alituona na sisi tusiovaa yes. kwenye macho ya wanadamu ya kawaida akatufanya kuwa watumishi wake i speak in the name of Jesus. receive the same favor Receive the same favor. I receive. receive the same favor. I favor in your business. I receive. Favor in your career. Amen. your your marriage Amen. Receive, your favor. Amen. receive kwa jina la yesu Amen. ukatofautishwe Amen. ukatofautishwe Amen. pokea pokea pokea pokeaamanokeamaokeaaaokea pokea amani pokea pokea pokea inasema neno la bwana yes. viko vyombo vingi kwenye nyumba ya bwana yes. vingine vya udongo vingine vya mbao vingine ni vya dhahabu vya dhahabu vina heshima anasema vya kukosa heshima na vya kupata heshima yes ukawe ni chombo cha heshima ukawe ni chombo cha heshima ukawe ni chombo cha heshima nasema ukawe ni chombo cha heshima isma kwa jina laesunapokea nguvu zatakatifu simaa wa miguu yako sema kwa jina layesuaaiy bwananguvu ile ileuliokuja nao juu ya mitume kwa jina la yesuk ikaye juu, juu, juu yetu tena yule roho mtakatifu aliye yetu sema ndio maana yesu alisema ndio maana yesu alisema, alisema. nitamwomba baba, baba, baba awape nyinyi msaidizi, msaidizi. msaidizi. roho mtakatifu uliye msaada wangu, wangu. nisaidie kwenye biashara nisaidie kwenye kazi yangu nisaidie kwenye ndoa yangu na upako wako na nguvu zako na mamlaka yako sema kwa jina la yesu ndani yangu iko nguvu nimepokea nguvu ynaachilia nguvu ya yarh mtakatifu kwenye biashara yangu kwenye jina langu wnye yangu kwenye kazi yangu kwa jina la yesu kwanzia leo hii kwa jina la yesu jina langu la litaonekana kazi yangu itaonekana itakuwa ni kazi ya heshima kwa jina la yesu wataieswataiheshimu Wata Wata kwa mali zao wataieshimu kazi yangu kwa fedha yao kwa jina la yesu awataniheshimu kwa maneno tu kwa jina la yesu watanieshimu muda wao kwa fedha yao kwa jina la yesu hombea maisha yako saahii achilia iyo nguvu achilia iyo nguvu iko e ndani yako iko ndani yako iko ndani oui. yako iko ndani yako iko ndani yako usinyamaze kimya nguvu iko ndani yako tkitu pekee kitakachotutofautisha ni nguvu yaoakatiuni nguvu yaomtakatifu tutakua kama wengine we tutakua tuna utofauti ro bwana achilia nguvu yako kwenye kazi yangu achilia ya upako wako kwenye biashara yangu kwenye huduma yangu ikatembea in the name of jsus korapaya teleboya sata neno lako linasema walimweshimu bwana kwa mali zao nami ye bwana kwa cina yesu watu wa watu wakani heshimu kwa, kwa mali zao kwa china la yesu kwa fedha yao isiwe heshima ya maneno tu kwa china la yesu korabataya kerobosoko kerbataya korabaya sharabaya nask upak r mtakatifu nguvu zimeachiliwa nguvu zimeachiliwa Take of power. Take of power. tumia nguvu hiyo iko katikati yetu ielekeze kwenye biashara yako ielekeze kwenye ndoa yako ielekeze kwenye maisha yako kwa china ya yesu ndoa yangu haitasungua tena kwa china y yesu amani ya ndoa yangu itakuwa nyingi kwa china ya yesu upakoaromtakatifu sorabayakataya riboshata erekotokoyanaya rasina aoyagaa e aia iha m wa uweoaee asiyeweza kuzaa kwa ukawaida kwa sababu ya nguvu yamtakatifu knowledge can stay aside and the power can bring new blood by the power of the Holy Spirit. <laughs> sema kwa china la yesu kwa nguvu ya roho mtakatifu chochote kwenye mwili wangu kwenye kisicho sawa kiwekwe sawa. Sawa. sawa sasa kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa china la ja yesu kwa damu ya yesu kwa nguvu za roho mtakatifu kwa nguvu za roho mtakatifu mwili wangu uwe sawa afya yangu iwe sawa kwa upaka wa roho mtakatifu chochote cha kwangu kinachosuasua kiamke sasa kwa china la yesu na kiende kwa china a yesu iashara yanguamkkazi yanu mkmambo yanu mk vilivyolala vyamkkwa china a esutakatifu ende huko kwenye hiyo biashara iende pale ofisii iende nafasi itengerezo kwa ajili yako En renno en se tosi kana ykina, en kotia, en kina, en renno ykina bayanta, en renno rakata ykina bayanto, horai taa, en okeya nguvu zalobalatifu eneiysikenye isanen naweiuiu a b b We are winning this time. We are winning this time. By the power of the Holy Ghost. Reboosha ta. Receive the deliverance over you. Mifumo dikuachie. Mifumo dikuachie. Mapepo yaondoke. Ndoto mbaya zikuachie. Reboosha ta. Caro, caro. Saka, saka. Get reboosha. Talaa yake go. Jibara kale. Reboosha saka. Está dando le, que yo sé, y no sabe. Papadilla boy, vaya loca ya dia. Ando e regosia kayala, e chebrida, nakosa kanaita, e nada ya kanaboya, ando hekita, ora kebo shigede, cheche ore de da e pita baeto. Toka The anointing is here. ao zianukkuta zianguke baa kawanyike su anaiondoa aibu yako mwaka hu anaiondoa shida yako mwaka huu katika cinayayesu tarudi nyumbani yes. kifika nyumbaniwaaesu yes. yes. yes. oh. yes. no ana kisingizio cha kutokufanya nasema hana kisingizio cha kufanya whatevar you desire yes. ispe to you in the name of jesus kutokea tarehe nane yaleo na tarehe nane tutakayokutana youhaeaestimonyon yrn In the name of Jesus, Amen. hallelujah. Amen. Listen to me very carefully. Jesus, his presence turns sorrow into joy. Today, you're not living without him, you are going with him Amen. with his presence. Yes. He covered the loss, he covered the emptiness. He will do that in your finance, Amen. my God. He will do that in your finance. Amen. He will do that in your career. Amen. He will do that in your life. Amen. In the name of Jesus. Amen. Oh, Jesus is the same yesterday, today, and forever. If he covered the loss of the wine, he can cover my finances. Amen. He is my assurance. Yes. <laughs> Amen. Mi, mariam na dada yake martha walifiwa na kaka yao kwa siku nne amekaa kaburini yesu anakuja anasema bwana ungelikuwepo ndugu yetu lazaro asingekufa because they knew him he could fix things ah, he i hm akawambiav mmesahau niliwambia mimi ndiniufufuo kama sikuwepo wakati inakufa oniko hapa nasema kwa jina la yesu mahusiano yaliyokufa na unayatamani yawe haioo yoyote anayeshika kwa ubaya anaachia kwa moto aro mtakatifu I speak life in your business, Amen. life in your career, Amen. in the name of Jesus. Amen. sema naondoka na yesu mzima mzima, Ana yesu, mzima, mzima. anafufua vyangu vilivyokufa kwa jina la yesusema maneno yesu. ay sema bwana yesu moyo wangu, wangu unakuamini una ninakupokea wewe, Nina wewe. Kama, bwana, kama, bwana, kama bwana na mokozi wa maisha yau isamehe dhambi yangu ili kuanzia leo upate nafasi na kama bwana, kama bwana. Na, mokozi na mokozi wa maisha ya mimi, maisha ya mimi kwa china lako, lako. ni na kumiliki kwa jina lako nikalindwe sawasawa na neno lako ulisema kwa jina lako umetulinda nami ye bwana kwa jina lako maisha yangu yalindwe biashara yangu ilindwe kazi yangu ilindwe mahusiano yangu yalindwe ndoa yangu ilindwe. ilindwe kwa jina lako kwa jina lako, lako. nikauone ushindi kwa jina la yesu sema amina kubwa mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana