Hello, this is your pastor pastny kapolainataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna giza ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu najua kuwapa watoto wenu vipawa vyema mungu anasema yesu anazungumza apo anasema basi ikiwa ninyi mlio wa ovu, mnajua kuwapa watoto wenu vipawa asema vipawa, vipawa. naomba rodia tena sema vipawa. vipawa sema tena vipawa, vipawa. kiingereza ameita gifts. Gifts. Gifts. Gifts. Gifts. Gifts. kipawa kwa lugha nyingine ni zawadi ifanyii kazi zawadi ni reward, au zawadi yaweza kuwa tu mtu amejisikia kukupa sawa anasema lakini ikiwa nyinyi waovu mnaweza kuwapa watoto wenu vipawa vyemae Vyema. si zaidi sana baba yenu aliye si atawapa mema wao wafanyao nini embia kwa hii kila nikitoka kwenye maombi kila nikisemaa kutoka na mema ah, you didn't get it. kuna watu wanasema tukiomba mungu ana majibu matatu subiri amesema hivi ikiwa sisi waovu eikiwa sisi na manunganjunga yetu tunajua kuwapa watoto wetu vilivyovyema yesu anauliza so je yes, si zaidi karibu kaso by this interpretation kwa ufahamu huu wa it rest in your yurmind ikae kwenye ufahamu wako kuanzia leo kwamba nikienda kuomba kwa mungu hakuna neno no yes. Read between lines yesu akiwa anazungumza kwenye mawaidha yake soma katika mistari and get him soma hiyo mistari tena anasema ikiwa ninyi wa ovu mnajua kuwapa watoto wenu vilivyo vyema je si zaidi sana kuwapa watoto wenu nyinyi mnaweza kuwapa vipawa vipawa vipawa r wewe na na jirani yako kama umewahi kufikiri kuwapa watoto wako vipawa elimu umewapa ar kuhusu kipawa kipawas si kazi ya kipawa kipawa hakiuzwi kipawa hausomei kipawa kinachochewa tu? kipawa kinafanyiwa mazoezi tu spiritual gift or gift mfano ukisoma kwenye bibilia humo kuna vipawa vinaitwa vipawa vya roho au karama za roho anasema takeni sana karama za rohoni roho kwenye wakorinto anazungumzia karama za roho ao kuna karama za roho na kuna karama za mwili karama za mwili mwiliiyo ni karama ya mwili kuimba ni kipawa lakini cha mwili kucheza mpira watu kama kina messi kina ronaldo ve ni vipawa lakini vya mwilini alafu kuna kipawa kinaitwa kipawa cha roho anasema vipawa vya roho mahali pengine amevita karama isesem mahali pengine vimeitwa talent za roho zile kama ni za roho zile amezitaja amesema kuna ualimu kuna karama ya unabii kuna karama ya uponyaji manayake hawaponyi kwa sababu they prayed so hard to theoo wanaponya kwa they are to heal. Yes. So mtu ana solve critical anaciilissue ya watu ambayo ilikuwa ina millions of mo kwa kutumia kipawa cha roho anawapa solution kipawa cha roho kilikuwa ndani <laughs> ya yusufu farao anaota ndoto kwa kipawa cha roho watu waliowahi kuki kikifanya kazi kipawa cha roho ndani ya yusufu cha kutafsiri ndoto kipawa cha unabii wa kutafsiri majira ambayo yako rohoni ana uwezo wa kuiona ndoto ya farao hmm? na kuisikia na kuitafsiri kwamba ndoto hii maana yake ni hii alafu kipawa hicho cha roho kinampa yusufu Physical employment ni kipawa cha roho ambacho mungu amempa kwa roho wake lakini kipawa cha roho kinachomfungulia mlango physical. a aysical door in the palace kukutana na mfalme anapewa nafasi ya waziri mkuu not because no was eii goo o eu he was in the same not because he was an intelligent ae no because he interpreted heeeo by the spirit of theii imagine what we can do imain tunayoweza kuyafanya kwa vipawa vya roho ambavyo mungu ataviachilia katikati yetu siku4 tunazomtafuta metembea kwa mwili sana kwa akili sana takeni san karama zarohnitakeni sana karamazarntukisikiatu karamazarohonioi 14 kuanzia mstar wa z ufuateni upendo na kutaka sana karama za rohoni lakini zaidi kwamba mpate kuhutubu maana yeye anenae kwa lugha asemi na watu bali usema na mungu maana hakuna asikiae lakini anenaroho yake ametoka kwenye kuelezea habari za kalama za rohoni then anazungumza habari za kunena kwa lugha ile neno kunena kwa lugha pale when they speak in the heavenly language s in theanuae e zile zile zile ambazo mbazozielewkunea kwa lugha ni lugha ya imani ambayo y lakiniufahau wako uelewiambayo uwezi kuisema kiingerezawikuiema kiwahilionaeeit cha, cha, cha warumi anasema lakini roho mwenyewake ndio chaleni yake aliyonayo ya then warumi anatwambia hivi sisi hatujui kuombea udhaifu wetu jinsi ipasavyo sisi hatujui lakini roho mwenyewe hutusaidia yes. kuomba kwetu hutusaidia yes. anaomba na sisi kwa kuugua haombi akiwa nje anaomba akiwa ndani yetu yes. hey. oya mwaka mwakahuu kua mlokole there are alo of eefi tanaa youii so anasema lakini roho mwenyewe hutusaidia katika udhaifu wetu ko uko udhaifu mahali na uona kwenye maisha yangu na nanjua kwa udhaifu huu siwezi kupita pale kwa udhaifu huu siwezi kupita pale kwa udhaifu huu siwezi kupita pale na pale na pale siwezi kupita d you know hata damu ya yesu damu ya yesu siyo gift damu ya yesu ni spiritual gift it nisii uwezi ukaenda na damu ya yesu dukani wakakupa sukari uh-uh. it work but it has an in the spirit ambayo iyo impact rohoni inaweza ikafungua mlango fulani yes. kwenye ulimwengu wa roho Amen. na kwenye ulimwengu wa mwili piaimain damu ya yesu tunasema inanena mema hatuioni saa ikiwa inanena inaanena tumeambiwa tu ni mema hatujawahi kuyasikia butwehave faith kwamba iko damu kwa nini inene mema kwa sababu huyu inayomnenea huyu anayenenewa hanajema hana jema la kumfanya ah, la kumfanya akubalike pale hana jema la kumfanya wamkubali pale hana jema la kumfanya pariakoo wa watu wengine wakija kununua bidhaa waone yeye hana jema lakini iko damu ya yesu yes. inenayo mema yes. kuliko damu ya abili abili anawakilisha wanadamu wote waliouwawa ambao damu zao zinanena chini ya ardhi zinanena mashtaka zinanena kuzuiwa wako watu na ziko kafara zimechinjwa kwenye ardhi watu wametoa kafara watu wametoa damu zimechinjwa kwenye ardhi zinanena zinaongea zinanena majuto zinanena visasi zinanena vitu fulani vinavyotokea kwenye koo na familia an hei iko sasa damu inaitwa damu ya yesu ambayo hiyo kazi yake sio kunena yes. kazi yake sio kunena makosa ulio yes. kazi yake imekuja zamani ilikuwa inatumika damu ya kondoo kufunika uovu hii ya damu ya yesu haijaja kufunika yes. hii imekuja kufuta Amen. manake lolote ambalo lilikuwa lina nizuia nisipite mbele za baba nisipate haki ya upendeleo wa kiungu nisipate haki ya pendelewa mokozi nisipate msaada kutoka mbinguni kwa sababu ya maovu yangu u asema lakini maovu yenu na dhambi zenu zimewafarakanisha ninye mungu yes. amegeuza uso wake ili asiwatizame kwa sababu hiyo mmebaki mmebaki mko peke yenu hamna msaada aju naweza kawapiga saa yoyote uchawi unaweza kawapiga saa yoyote kwa sababu ya maovu yenu nhe damu ya yesu ikaja yes. maovu yetu yakaondolewa yes sasa baba anatuangalia masaa 4 sio kwa sababu maovu hatukufanya iya kwa sababu damu ya yesu imeaondoa maovu yetu yes. imeafunika maovu yetu yes. imetupa ake kwenye kiti chaenzieuy oh, yes. so watoto wa mungu we need to the things ili ukristo wetu uwe na maana ili ibada zetu ili kumtafuta kwetu mungu ili tunapoonekana tunakwenda makanisani tunapoonekana anakouliza mbona mwaka huu 2ta mbona tutakoma siku hizi mejifanya mlokole mm, sio nimejifanya mlokole there is eie nimegundua kuna siri nimegundua nimepoteza muda mudamuda mrefu sana nimepoteza mara nyingi sana lakini nao nimejua nimejua there is access a get in the the throne of inheohea ngapi mnlenachokisemakwa so, mfano tunaosasa kwenye pasaka jana ilikuwa jumaa ya majivu wenzetu moenda kupata majivu hoye oh, yeah. tumeanza kwa resma hii tunaelekea mpaka siku ya pasaka na niwambie tu ijumaa ile ijumaa ya pasaka tutakuwa na ile kitu inaitwa yakulipizwa yatalipizwa hapo oh, yes. itwill be the 9t of vengeance oh, yes. halleluya Amen. Amen. So you need to unaposikia habari za damu ya yesu kanisani unaposikia habari za damu ya yesu kwenye ukristo ii damu ya yesu inafanya kazi gani was sent by god alitumwa na mungu yes, aana jinsi hii mungu aliupendamungu so akaungalia ulimwengu akasema ntaulia bulu ulimwengu mpaka lini ulimwengu umeniudhi watu wamenikasirisha watu anafanya maovu kwa sababu hiyo mini siko upande wao sitakaa Sitaka upande wao sitawatizama lakini tawakasirikia mpaka lini so i decide as god mimi ni baba yao mimi nimeamua kuwa baba kwao kwa sababu hiyo nakusudia sasa kufanya mahusiano yangu na watoto wangu yarudi tena lakini anatakiwa awepo mtu katikati atake tufanya atakeetufanya ondoa nachonifanya mimi na wao tuwe naeg susmungu oh, yes. akamtuma yesu kristo tunapoelekea msimu wa pasaka tunaelekea kufa na kufuka kwa yesuso tunapokuwa kwenye mifungo yetu hii ya siku arobaini tunapomtafuta mungu watu wa mungu witaimbakowa g thpt tunazikurudisha zile ahadi zetu ambazo ziko kwa baba tunamkumbusha mungu kila siku kwa siku arobaini mimi na wewe atuj timepita yes. damu ya yesu hapo imepita damu ya yesu hapo yes. uovuwangu umeondolewa sasa nina ujasiri, na ujasiri wa kukuomba chochote chochotesea hivi na huu ndio ujasiri sisi tulionao kwake ya kwamba tukiomba kitu sawasawa sawa na mapenzi yake yeye anatusikia ye yes. zamani tulipokuwa tumekosana tulikuwa hatuna ujasiri wa kumsogelea yes. maana dhambi naondoa ujasiri dhambi kuhukumiwa unajisikia, ku unajisikia, unajisikia kuwa na hofu unajisikia kuwa na woga when the blood of jesus came damu ya yesu lipokuja ikatuondolea hukumu ikatuondolea woga then tumebaki sisi na baba we are telling him what we want na yey anatupa tunachokitaka kwake spiritual gifts damu ya yesu is one of it. a gift ambayo mungu ameiachilia ambayo kwa hiyo anaitumia inatangulia mbele ziko spiritual za uponyaji zipo spiritual zipozinaitwa za neno la maarifa zimetajwa pale kwenye wakorinto zimekuwa zote kuna neno la maarifa kuna neno la hekima mmoja atakuwa na neno la hekima atakuwa na neno la maarifa neno la hekima nenola nini mahali ambapo watu wana dilemmas. watu wanawatuna majibu and then you are in there with, a gift. with yes. kuna neno ambayo watu yes. nenoaheki mbayo so tunapoingia kwenye kwenye kuomba i want you to know biblia inasema hivi ikiwa ninyi waovu mnajua kuwapa watoto wenu vitu vilivyovyema vipawa vilivyovyema biblia nasema hivi je si zaidi baba yenu wa mbinguni atawapa mema so i want you to construct this mindset in your brain in your mind kwamba kumbe tukimwombaga baba yeye hatupi chochote zaidi ya chema Oh yes. anasema atawapa mema atawapa mema sema napokea mema, napokea mema. sema ntakachopokea kutoka kwenye uwepo wa mungu ni chema simpo biblia anasema apatae mke apata kitu chema nacho ni kibali naye apata kibali kutoka kwa bwana mali pengine anasema hivi kila kutoa kuliko kwema kunatoka kwa baba wa mianga ambaye kwake hakuna kivuli cha kugeuka geuka he gives good. That's all hegivovsasa why kwa nini watoto wa mungu wengi wana struggle? wengi tunakwanza kwa sababu we don kno what besto us hatujui ambacho kiko on our hatujui ambacho kiko kwenye yetu so hata tukienda kuomba tunaomba kama watu sio na uhakika kwamba kwenye hili mungu atanipa au anipi think mungu akitupa mema ni kama ametusaidia no anasema ikiwa nyinyi waovu yani wewe kumsomesha mtoto wako ujamsaidia ni wajibu wako you don't help your your by taking your child to school ni wajibu wako mungu kukupa wewe mema sio amekusaidia kukupa wewe mema ni wajibu wake tunauita msaada kwa nini tunauhitaga msaada na ile akili ya kusema hivi ni kama inaonekanaga ni akili ya kinyenyekevu lakini mi nasema ni akili ya woga ni akili ya nidhamu ya uoga yaani unataka kuonekana yani wewe ni mnyenyekevu wa moyo hutaki watu wa kuone umejiinua katika namna yoyote awat wajue kama mi sense mungu anatamani kwenye akili zetu kwenye ufahamu wetu mambo yanayoendelea tujue kabisa kwamba when i get into the nikiingia kwa baba I'm coming out with assurance ya kwamba mungu anakwenda kufanya 14 na ndiyo maana watoto wengi wa mungu wamekuwa waoga kwenye maisha ya kawaida waoga yani kwenye biashara kwenye kompetihen masokoni waoga waoga We, kama visimbilisi yani mda wote kujificha jificha kaikasah mtu yoyote ambaye unamwona uko kwenye pozishen ya kuogopa kuogopaogopa manaake hanauhakika kama mungu yuko katikati yake hanauhakika kama mungu atamsaidia yes. hanauhakika kama mungu yuko upande wake na ndio maana anazungumza nasemahivi nau no, ndio ujasiri manaake nini si ambayo inakuja kukwambia kwamba mungu yuko upande wako yes. inaongeza a level boldness Amen. inaongeza ufahamu inaongeza kiwango fulani cha ujasiri na ujasiri unakusukuma kwenye uthubutu yes. watu wengi kuna vitu mmeacha kuapply mmeacha kufanya mmeacha kwenda kuna maeneo umeacha kwenda sio kwa sababu wamekufukuza au wamekutoa ila kwa sababu mejipima ukajikagua ukaona iimungu yuko upande wangu kivu. one of the why tunapaswa kuishi maisha matakatifu mbele za mungu na hata ukigundua kuna namna umezingua go back to god kwa sababu utakatifu unakusaidia boldness yako kutunza ule ujasiri wako yes. ili unaposema unapoongea unajua kabisa heaven is backing me up. Yes. mungu hana sababu ya kunikatilia mimi mbali hana sababu ya kugombana na mimi yuko upande wangu hapa saa hii tunaogopa sababu tunajua kuna kieneo mungu kwani mimi kieneoaanawaazaid sinful life inaiba ujasiri wetu kwa mungu inaiba boldness yetu before customers inaiba boldness yetu before competitions of life but if we could be holy and so sure sina la kuogopa mbele zake sina la kuhukumiwa mbele zake my heart is pure. i zakehana sababu ya unajua vnavo ilnamunuhana sababu ya hana sababu ya kuninyima oh, ya kuni... huyo kuni... kuni... mtu na mtu ambae ikikupendeza wana wengi Tuna, tunaishi athem at fukatourfelows akina shadrakmesha kinaabednego wanasema weno our god can deliveufrom that fire iaifiei iro of you tunajua mungu wetu anaweza kutuokoa na ule moto hata asipotuokoaw kwanini wapendwo wengi wanaogopa kufa wanaogopakufa kwa sababu aonaakka ou so sure that tukifa naenda s mbinguni there is no ich atatutisha ntakua unaambia saahizi uasaahizi ni uwe saa hizi beu io yes. kuishi kwangu ni kristo hey, na kufa ni faida hey, if youttokilme osokwa you yes. so sababu hatuna uhakika kwamba tiku tukifa naenda upande gani ko akitutishia ntakua mii basi msamee youwant to kill me do it er in the moi do it very now fanya mapema fanya haraka because you... kuishi kwangu ni kristo imaithose are the mindset of the caractes in the bible wanadamu wenzetu walikuwa na mentality yanamnahiyo a kuishi kwangu ni kristo na kufa ni faida kumuua huyo mtu anakwambia hivi paulo akati aliambiwa na manabii binti za agabo walimwambia hivi usienda yerusalemu maana wanapana kukuua wanapanga kukamata paulo akasema hivi siko tu tayari kukamatwa nikienda yerusalem ready eve to die yes. for this gsp wy bus tome to live iscis an to die is, prophet, is gain wengine wa kifa ndio wanapoteza mimi i so mtu anapowaza kwamba sijui ntaenda upande wa kuliau wa kushoto ndo anasea mungu nilinde nisife mimi oh. geknkambia sina sababu ya kuogopa Sina ya sema sina cha kuogopa kuogopasmatenasina cha kuogopa sema, cha sema, cha sema kwa, jina kwa jina la yesu katika siku hizi aroban bwanatakazokuwa ni nikiomba na kutafuta, kutafuta. rejesha ujasiri wangu katika wewe. wewe ujasiri wangu wa imani, wa imani. Wa imani. Wa imani. nijalie vipawa vya, vi vya roho na moja ya kipawaambacho na kipawa. naomba unipe bwana ni ujasiri utokao kwako ujasiri wa kuhubut yasiothubutuka vitu ambavyo wengine hawezi kuthubutu nipo ujasiri ebwanawa kuthubutukwa mfano akili tu za kijasilimali za kawaida akili za kijasiri mali za kawaida tu za kawaida tu wala sio za kibibilia za kawaida tu akili za kijasiiamali za kawaida anaewini kwenye biashara ni ule aliyekuwa kwanza kuthubutu kudea kuleta ambayo wengine awaj hawajawahi kuwaza kuleta Why do we fear? tuna wasiwasi wasi wateja watakuja tunawasiwasi vitu wa vitaenda tuna wasiwasi wasi wa vita boldness yes. kukiwa na ujasiri wa kiungu ndani yes. kitu ambacho wengine wote hawaoni peke yako ndo boldness bna tabia ya kufungua macho ujasiri wa kiungu na tabia ya kufungua macho s we cannot be big if we cannot wecanotdae ni waizungumza siku moja nikasema daudi mwenyewe wa kwenye bibilia goliati akufa utomatikaly alitakiwa apatikane mtu mwenye uwezo wa to step in the ground in the battlefield wengine wote wamekaa pembeni wanamwogopa goliati kwa siku 39 watuknanayatukana majeshi yaisrael 39 days hakuna mwanaume aliyesogea akatokea tu kijana moja mwenyeimknakwambia usipothubuti uwezi kujua wa mungu alilolificha nyuma ya uo uoga nyuma ya hiyo fu One of the things that we will do tonight is to break that wall of fear. Amen. Is to break that wall of fear. Amen. I speak in the name of Jesus. Yes. mahali popote panapokutia kutia hofu yes. na mwanadamu yoyote aliyezaliwa na mwanamke yes. anayekutia hofu na kukutia matisho yes. katika jina la yesu Amen. tuna upasuo a ukuta Amen. nasema tuna upasuo a ukuta Amen. nasema tuna upasuo a ukuta Amen. sema kwa jina la yesukila la... ukuta wa, Kila ukuta pasuka, wa... Mbele yangu. pasuka mbele yangu Why do you fear? You fear That he is there bibi anasema usiogope na ndio maana kila mahali ambapo yesu alisema niko pamoja naye aliambatanisha a mawini mawili pamoja alisema usiogope niko pamoja nawe usiogope nio pamoja nae kwahio even unapoogopa oavoheikila ulipoogopa huku utafakari uwepo wa mungu kwenye maisha yako Gani, ni, Ivi, Ivo, ni, kwa, mungu. Mungu ni kwa kiwango gani mungu ni arisi sana kwenye maisha yako hebu jiulize ebujiulize mahali ujiulize ukiwa dukani kwako ukiwa nyumbani kwako hata leo jioni jiulize hivo mimi mungu kiasi gani gani kwangu mungu kwa kiwango ii kiaa nnan n kama kama kweli keli munu nauko pamoja nami kwa nini nini hapa jina la nam mwezi watakno kwenda kuwanzaa katika jina la yesu you will dare theundrableyes you will do all the undaba a km aba bwaa kwenye madhabao yes. katika jia la suswmuda rfukma yes. yuko mungu mingui omradi ukaen you see this is a principle spiritual principle now tunapoomba anasema hivi anaweza kutupa yaliyo mema so when we are in enwae hatuombi kama wajinga tunaopayukapayuka sio mazezeta sisi sio mambumbumbu waacheni watubeze tunavyomtafuta mungutunamtafuta mungutunamtafuta mungu tunamtafuta mungu, on the tuna mungu on what it has been na vitu vilivyo andika ni kwamba akitafutwa yeye akiombwa yeye anaa ma anatoa mema tu, yes. anatoa mema tu. kwenye hiyo kazi mungu hata atakuletea tu wateja atakuletea wateja wema hautapata hey, tu kazi yes. utapata kazi njema hautapata tu watoto yes. utapata watoto wema hautapata tu vitu utapata vilivyo vyema yeye amesema tunapomuomba yes. ana uwezo wa kutupa alio mema yes. sema kwa jina a yesu jina. mema na yanijie sasa yeshua anaambiwa na musa anaambiwa na mungu kitabu hiki cha torati kisiondokanywe kilioni mwako yatafakari maneno yake mchana na usiku ndipo utakapofanya njia yako kufanikiwa sawa nawe utastawi sana so kwa yoshua kustawi hakutegemei tu uwezo wake wa kuwahi dukani kwa yoshua kustawi anaambiwa kitabu hiki kitabu hiki so there is kuna namna inatutengenezastakitabu yes. ah. hiki chatrajaatu wenye ishu flani tutunaombea jambo flani e wae tuk tunaonyesha kama tumechoka he akaja mke wangu akawa anatushauri i niko, niko mimi na my Akana, akatuambia hasa nyinyi mmepewa mavitabu st sit haya yote mmeshindwa kupata ufunuo wa namna ya kusovu hiyo challengi yoshua mwenzenu alafu alivyombaye yule mama akasema yoshua mwanaume mwenzenu alipewa vitabu vitano tu vya torati na vilimpa nchi. ah! Ah! Took the nchis iyangu ikamwambia nyamaza mwanamke nenda ndani kalale nikatoka i spend the whole night on this ground praying on that matter trust me there is god in heavene oh, yes uo mn nuanae ahuuo mun inn ahtutahuwasauiyao uo mn n ahatuaiktah kisiondoke tena for that it, was, it seems to be one book kisiondoke kamwe kinywani mwako ya tafakari maneno yake mchana na usiku ndipo utakapofanya njia yako kufanikiwa sana nawe utastawi sana kwa hiyo ustawi wa yoshua hakuhitaji kukodi jeshi hakuhitaji kupata hela nyingine hakuhitaji kupata mkopo mpya scripture yes. in the book of law He was supposed to think and about it yes. kuna kitu kwenye kitabu alitakiwa kitafakari baada ya kutafakari kutafakari ilichokuwa nakuzungumza pale lile neno meditate lile neno tafakari mchana na usiku sio nenowaa sio kuaza tafakari iliyoandikwa pale siyo ya kuaza ni ile ambayo mnaona kwa mfano masista na mafadha wa katoliki wameishika rosari alafu wanasema wakiwa wanapita kwenye zile Maria, mediane, na wake na Maria, mama, mungu. Wangu. vile vya vile, vile, vile, vile, vile ndo ile mnayoona wenzetu wa wakiwa kwenye tasbii zao ameshika usttasbii anachokifanya the nazoawezi kumkuta mwarabu ambaye arab hana ile llthe time yuko ofisini yuko kwenye anapiga tasbii anapekecha peke zile zinaenda zinaendaa ina conekt roo yako with a spiri to access divine secres to access divine wisdom yes. ikikaa kwenye ufahamu wako ndio mana unaona the best muslims are the richest acana naao wakotea thel oes athes thebest ae the the they beue of themedion help, kwao loari isio pambo it els them to medite wanakishika kile kinaenda kinaenda anapereka anapereka ana meditte ndo hiyo liyoambia yosua kwaiyo yoshua ndani yake alikuwa na tafakari mchana na usike abhiki kisiondoke kamwe kinywani kinywani kinywani wy you have to talk as youj yes. ivi you what i ae uko dukani kwakoin mamikayauanandie awna kitu katia maishaaniau yes. kama unafanyajo jioniaau kama una iyoyote in y uko huku iminnaona wengine wanafanya yoga kilai kwenye uso wanchi na moment of meditation kilaeligion why because meditation is a basic call kwenye patterns of success yes. na meditation nayozungumzwa sio kuwaza sio mawazo no is engagement of your spirit moyo unahusika moyo ookumbukaasema hivi linda sana moyo wako kuliko chochote i maana huko ndiko zitokako chemchemi za uzima kwaio chemchemi za uzima wengi wenu hapa chemchem zenu za kutoa uzima wa kwenye biashara zenu zimeziba so your dry. Your is dry Because moyo umejaa vitu vingine kabisa Umeja, niyache, What I'm oh, yes. kuna m anasaidika yes. ni kumtengenezea mungu kizazi chini kumwamini yeye asilimia 1ili kesho na kesho kut watu akitutafuta wa yes. kila aliyeko katikati yetu hapawatu wakuone hukoaah nimi na nyinyi tunakubaliana yes. pastor we are so blessed we cannot continue b being... <laughs> let's try to find a beach somewhere and do our prayer conference yes. poverty is not for you sickness is not for youyes maskini sio kuajili yako yes nasema ugonjwa sio kwa ugonjwasio kwaajili yes. kushindwa sio kwa ajili yako kwaajili yanapita mambo gani ndani ya moyo wako maombi is one way to help you wakosomaombii tooaey kufunga ni kuusaidia mwili wako kufocus we are dealing with something spiritual now so we meditate There is level we are looking for kuna kiwango cha mwendo tunakitafuta kuna levo nyingine naitafuta yes. n katika kuitafuta i chose to fast. neno la mungu limesema tutafakari maneno yake mchana na usiku mapema mkuyuni natafakari yeah. natafarishana na pastaton anaongea na mimi rooni mwangu naongea akisema mimi ni kichwa na mii naitikia ni kichwa akisema mimi nitashinda na mii naitikia nashinda meditation meditation meditation, meditation. tukitafutana mwezi wa tatu tarehe hmj haiyingiutiaunawatu hamna kai hainatama kwa iaaesuchochote kilichokua niyako kiiaaesu njia itengenezwe njiaionekae emboonboo pr an o ohis pe haya maombi ni muhimu kwa sababu yanakusaidia kukuonyeshahisi ho wedo so anasema ikiwa nyinyi waovu mnajua kuwapa watoto wenu wa waliomema je si zaidi baba yenu wa mbinguni atawapa watu wake wamwombao wwombab wa wa liyomemawahiyo kila anayemuomba bwana ana ya mema kwahio mungu anaanoo ana bank ya mema imekaa pale tuinawasubilia wana maombitangu nimeanza kuongea maubiri kama hayo yanaendeendaniya ubongo wakopeke akoumesemawenyeo kuomba unatupa mema Now, na nayaagiza yaliyo mema mema yatokee kwenye kazi yangu kwenye biashara yangu kwenye lile jambo naagiza mema mema yapo kwako kwa umesema kuna mema ninatamka kwa jina la yesu mema yatokee mema ya mema yatokee memayatokeeukitembea ni kama kichaa skiliza nikuambie vichaa unaowaona barabarani wote ni mradi wa mtu hamna kichaa bahati mbaya amna wa roam the so what do we do tumchukue mmoja tunamtia kitu cha ukichaa atazungumka mjini anaongea chabarakia, chabarakia. hakuna kichaa anayetembea hivi kila kichaa anaongea wy watu wameweka mradi wao heeaofusa he sasa we uhitaji kumloga mtu wejikichaarishe wee mwenyewe kasota karamadilebadbh moyo wangu kunala wa milioni mia asiwezi yes. kujua namna ya kuiomba yes. sijuinaomba nini naanzia wapisiui yes. kama namomba mungu anipe mkopo au anipe watu wakunipa hela yes. au anipe benki yangu mwenyewe sijuinaomba Ge -ge -ge pataya, soto, kata. Uko bafuni, Uko kwenye gari unaelekea takabaya umeingia kwako yes. mambo ya ujazayo, wako. Yes. Mambo ya kobko enyeulkitumengiaukani kwko wanaookeambaazao niskwawakipigaanasema wale wa mgojaobwana wakati wengine wanatimbizana na mikopo wakatiwengine yes. ana kutfuta madana waaawamgojaowa Oh, wanatucheka kama tumepotea yes. wanatucheka kama ni washamba yes. lakini tumekusudia kumgojea yes. na iko ahadi kwa wanao mgoja ni kama tunaonekana tumechelewa yes. lakini kwa kuwa anajua tumechelewa yes. anasema wale wa mgojeao bwana yes. watapata nguvu mpya yes. watapokea mbawa yes watapaa juu kwa mbawa zao yes. ukingoja anajua mda umeenda yes. na kwa kuwa mda umeenda hakupi ndio yes. anakupa mbawa za kupaa to fly. Amen mwezi watatu mungu anakupa kupaabiashara yako inapaa kazi yako inapaa kuna watu majina yao yatapaayataayatapa paka dodoma yes. yatapaa paka, yes. yata paka ikulu ya mama samio yes. yatapaa mpaka juu yes. sema kwa jina laina yes. like. langu linapaakazi inapa. inapa. yangu inapaa yangu mambo yangu yanapao yeah, yeah. so, nayataka mema kutoka kwa baba na kuna wakati nashindwa kuomba nashindwa kusema niombe ni mungu naombe unipe milioni kumi niombe ni, lakini roho mwenyewe hutusaidia katika udhaifu wetu maana sisi hatujui kuomba wao hiyo tnatuonyesha kabisa maombi yetu yote tumeomba chini ya kiwango Boom. maana sisi hatujui kuomba jinsi pasavyo so what dedo biizima tukiataja mambo ya rohoni kwa lugha ya rohoni the the the spiritual <laughs> we the spiritual by the spiritual tunayanena tunayataja mambo ya rohoni kwa maneno ya rohoni tukiyatamka mambo ya rohoni kwa maneno ya rohoni ndivyo ilivyotokea kila wakati ambapo mungu alitaka kufanya mwendo mpya kwenye maisha ya watu ili waende kwa nguvu ya roho they mtume wanapewa msshen na yesu ya kwamba mimi ni bi nimeishia hapa israeli i give you this project of the gospel nataka ifike mpaka miisho ya nchi how do we do it tuko kumi na mbili tu hakukuwa na ndege miaka ile how do we take this gospel far yesu anasema i know the way msitoke yerusalemu atakapokuja juu yenu roho mtakatifu yes. so we cannot do it as Christians without the mtakatifuotusitafute yes. namna zao tunayo namna yetu yes. anasema mtapokea nguvu mpya akija juu yenu roho mtakatifu yes. mtapata nguvu akija juu yenu roho mtakatifu yes. tutapata nguvu akija roho mtakatifu akija roho nguvu inakuja nguvu ikija mimi ni mungu ni nguvu za kupata utajiri nguvu oh, yes. ikija wale wamgojao bwana watapata nguvu mpya nguvu ikija biashara inayosuasua inapokea busta nguvu ikija yes. ndoa iliyokuwa inasuasua yes. inapokea sta haeluya yesu akawambia mkitumia njia zenu hizi amfikkokot wait hata mtakapopata nguvu mpya nao wanafunzi walikuwa kumi na wawilin wanasema yesu aliowagana nao akawapa hiyohadi walikuwa ni 0 walikuwa ni sb0 wale sabin walipokuwa wakisubiri nguvu ya roh mtakatifu kwenye kile chumba he enye kitabu cha matendo amitume sura ya pili anasema walikuwa wameketi they were just sitting like us hapa wakiwa wameketi wameketianasema ukaja uvumi kama uvumi wa upepo hayo ni maandiko ambayo biblia za siku hizi walokoawasiku hizi wakristoa siku hizi awayasomi lakini those are the to make us win out there oatoshakuna ha, mtu kwenye biblia aliyetoboa bila ya ro mtakatifu yes. hakuna mungu mwenyewe kwenye uso wa nchi akutoboa bila roe chan es1 hapo mwanzo mungu aliumba mbingo na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza limetanda juu ya uso wa mai na mungu ameumba na giza liko munguambaye anaitwari mungu ambaye kwake kuna kila kitu sasa anaukiwa anasema roho akatua juu ya uso wa vilindi vya maji ukijua una rohowa mungu yes. usinyamaze kimya kama una yakusema tumia yaliyoandikwa nayaweza mambo yote katika yeye amitiae nguvu yes. si? kumbe hatuyawezi kwa sababu tuna akili kumbe yasemahivi nayaweza mambo yote kwa digri yangu ya mzumbe nayaweza mambo yote kwa kuwa nimemaliza d nayaweza mambo yote kwa digri yangu ya medicine pale muimbili nayaweza mambo yote katika yeye katika yeye kumbe na sisi tuna nguvu wao wakiwa wana nguvu za giza yes. na sisi tunacho kinachotutia nguvu Amen. I power to win in kwayo unaanza kusema kwa jina la yesu naiweza ile biashara katika yeye anitiae nguvu for that thamatt napokea nguvu ya kushinda ile tenda kwenye hii ompetithn wao wanalegea mimi napata nguvu wao wanatindikiwa mimi nashinda oh, yes. the Holy spirit in me. kuna nguvu ya roa mungu ndani yangu kwa hiyo nguvu napita napita, napita. mahali popote ambapo wamewekewa zuio watu wa kariba yangu watu wa karia yangu watu wa umri wangu watu wa aina ya umri nilio nao wote wamewekewa wamewekewaui la lanamna fulani kwenye nchi yetu lakini mimi kwa cina yesu i receive power yes. I receive power poeeve will cross the borde ambayo wengine hawajacross ntapita ambako wengine wameshindwa kupita in the name of jesus i receive power by the power of the holy spirit doors are opening for me by the power of the holy spirit things are working out for me in the name of jesus as ouare doing that oihee Am I communicating amuize yes. jirani yako mtumishi wa mungu anaongea na wewe kwa hiyo kuanzia kesho kazi yetu ni hiyo kuchochea bibi anasema hivi ichochee karama iliyoko ndani yako ambayo umeipata kwa kuwekewa mikono motheo mhanaambiwa na paulo ndani yako kuna karama lakini hiyo karama haina ishu kama ijachochewa kwa hiyo kumbe ndani mwetu kuna vipawa There are here they are intelligent enough unajua kuna human intelligence na divine intelligence watu kama akina solomon solomon hakuwa na hekima kwa sababu amezaliwa amezaliwas no he received it as a gift from god mungu alimwambia omba lolote imagine a guy receiving wisdom As a gift from above, anapokea hekima kama kipawa kutoka kwa mungu zawadi ambayo hajaifanyia kazi mungu alimwambia tu omba lolote and then b hekima imeshuka ndani yake bibi anasema hivi wafalme wa watu walikuwa wanasafiri imai mstari wa kwenye biblia mmoja unasema malkia wa sheba alisafiri kutoka sheba akiwa amebeba dhahabu manemane na Anasema viungo Spices Amebeba Sheena Kwenda kwa Solomon Alivo Fika Binya Sevi Akampaza word Solomon was not rich because he worked hard. No, men and women were gathering from all over the world just to hear the wisdom. Now King Figia wanamachiala. Yes. Oh God. They tell you. kai fanya kazi fanya kazi i'm a believe of work i'm a hard work i'm a really hasle but can i tell me something there is something bigger than hard work it is called divine work itis called spiritual work when the divine ikianza kufanya kazi na roa mungu akianza kufanya kazi na wewe ukipunguza ubinadamu ukipunguza ujuaji ukipunguza majivuno and bend a little and say father grant me your wiom give me something from above yes. divine intelligence yes. to win customers Amen. give me heavenly language yes. ambayo nikiongea na wateja biblia inasema yesu aliwambia wanafunzi wake nitawapa ninyi kinywa neno nitawapa manayake hamnacho mna lugha zenu mna maneno yenu ila nitawapa, ninacho mimi kitu ambacho nikiwapa hicho kinywa na hiyo hekima wapinzani wenu hawataweza kuipinga sisi mwanangu tumechukulia mapoa mambo, po, ma, mambo ya mungu kwa sababu hatukupata mtu akutuonyesha mitonyo mimi nakupa hu mtonyo oh, yes. kwa mungu kunalipa nasema kwa yesu kunalipaambia kwa yesu kunalipahiyo ni eneo moja kuna eneo la angels there are areas ambazo sisi hatufanyi ni malaika ndio you say angels of god go before me clear the way in the name of jesus put them nikiwakutafo my avo wapange kwenye njia yangu for my favor in the name ame o esus ni kanuni ya kiroho prayer na kuonyesha how you can involve spiritual world into our physical world na tukapata matokeo maneno tunayoongea yakijumlishwa roho maombi no na anaitwa mabanaitanoun Plus the spirit ndio anaitwa maombi so mungu aliposema iwe nuru nuru haikutokea kwa sababu tu mungu kasema nuru ilitokea kwa sabu thespirit ahed kabla ya mungu kusema mstari wa pili kitabu cha mwanzo moja milazima ro alitulia juu ya uso wa maji then mstari wa tatu mungu akasema tatizo letu sisi tunasema t othe of ofthespiri ukisoma kwenye luka 11 the same story ambayo inazungumzia ninyi waovu mnajua kuwapa watoto wenu vilivyo vilivyovema kwenye luka anasema hivi je si zaidi baba yenu wa mbinguni anaweza kuwapa mema kuwapa roho wake wale wote mstari wa, yes. read there. Sura wa, mwodya, wa tatu. basi ikiwa ninyi mlio waovu najua kuwapa wenu vipawa vyema hmm. je baba aliye mbinguni hatazidi kuwapa roho mtakatifu hao ao the best thingod an ofe to humanity ni roho wake sasa tunaishija naye huroho rohoakai ashuki hivi aanuanakia katikati yetu kwatukisha tumempokeajana wakati naomba nikonaoba mungu tupe uamsho kwenye nchi yetu lete uamshonajua so maombi ya kilokole maombi ya vijana wote wanaohubiri njiri wanazungumzia uamsho mungu tupe uasho nami nikajichanganya nikaanza kuomba tupe uhamsho bwana tupe uhamsho kwenye kizazi chetu tukauone uamsho nikasikia ambia nyamaza kimya kwenye bibilia mnaga kitu kinaitwa uamshosehem no moja tu kwenye bibilia nzima ndo anaongeleahicho anachokiita wao ilikuwa ni of the spirit. ilikuwa ni mwagiko mtakatifu kumbe kila wakati ambapo wana wa mungu walipata majanga kikubwa mungu alichokifanya aliwapa roho wake roho alipokuja akaanza kuwapa vipawa kwa vile vipawa wakaanza kufanya strange works oh, yes. matukio yayo yakifanyika inaonekana ni tofauti nay wanadamu wa kawaida kina petro yesu aliwaambia msitoke mpaka atakapokuja juu yenu roo mtakatifu walikuwa ni wavuvi tuwalipopokeatkatifansemar mtakatifu alipokuja bibi anasema hivi Dafla, wakaanza kunena kwa kwalug mpya walipokuwa wakinena kwa luga mpya bibi anasema hivi waliokuwepo wakawasikia wakaanza kusogea wakaanza kusogea wajamaa wako chumbani wako kwenye chumba cha ndani they hei watu wako nje wanasogea kumbe naweza nikakaa dukani kwangu nikaanza karosotopakata jiramando kerabaya rabosoto keramandabasha kuna lugha ilikuwa inaingia kwenye mioyo na masikio ya wale watu wa kule pembeni yes. haleluya unaenda kutuma cv zako kabla ujapeleka cv shika CV yako karosha kamanda rebosha katokora parakata As you are there, the is heii na ile CV inaenda kule kuleeuema yeah. karama zaohsema karama za rohonisema viw rohoni. rohoni. ni kama mcheza soka anayelipa hela nyingi kwa sababu anacheza the best ni sawasawa na yusufu aliyelipwa aliyetafsiri ndoto kwa roho akapata kazi ikulu shda na naabednego pamoja na daniel rafiki yao wamechukuliwa kama vijana wa kiunani wote wana akili wote wanaufahamu wote ni uzao wa kiungwana lakini wao walikuwa na chakwacha tofauti walikula mtama na maji wakaiacha posho ya mfalme nilikuwa namtafsiria mtu mmoja kwenye kitabu cha danieli imeandikwa posho ya mfalme ni sawasawa na mtu aamue kuziacha posho zake zote za ofisini alafu achukue tu mshahara wake kwa ule mshahara aamue kula mtama na maji na kila posho ambayo ni marupurupu yake aamue kuya kama sadaka aamue kuyaachia alafu kwenye kula wa kila mtama na maji wakiwa wanajifungia walikuwa wanaomba waliko wanaomba walikuwa waawaliku hivi walipoitwa mbele ya mfalme wakati wanajaribiwa wakaonekana kuwa mara kumi bora kuliko wenzao mfungo huu wa siku zinazoanza yes. katika jina la yesu utakutoa kuwa bora kuliko ndugu zako utakuwa muzaji bora wa hiyo biashara yes. kuliko mtu mwingine yoyote kama unaamini sema amina kubwa Amen. lakini roho mwenyewe utusaidia katika udhaifu wetu tunapokwama sisi tunapoishia sisi roho mtakatifu ikari sasar anatubeba anatusogeza so maombi yetu kwenye siku hizi takazokuwa tunaomba mungu tujaze roho wako na vipawa vyake roho wako kule katoliki tunaita vipaji roho wako na vipaji vyake roho wa hekima akikija ndani yako na hekima problems ambazo wazazi na vizazi yes. walishindwakusroekma akija juu yakoi yes. andoa imekaa kwa muda mrefu ngapi meelewa icho kisemasema munu nataka n zaozarotaema mungu nataka nguvu zako za, za, za, za, za, za roho mungu Power of the Holy spirit yesu anasema hivi mungu alimzuilia lakini anasema hivi kwa kuwa naenda kwa baba nitamwomba mimi baba awape nyinyi maana anaitwa msaidizi msaidizi msaidizi hajakuwa ajak, hajakuwaegri kwamba atatusaidia kwenye huduma au kwenye uinjilisti uh -uh anaweza kukusaidia kwenye biashara sadia eye biasaa yao kwenye biashara yako ya kuku anaweza yakuaanajua kama wewe ni mpiganaji kama daudi anajua uzungushaji kombeo limgonge goliati chochote kinachozuia rohwa mungu asikae kwenye maisha yetu tunashughulikanachoaneaut hataki kuzuiwa anaitwa roho mtakatifu maana yake ndani yake hakuna uovu hakuna uchafu anasema roho mtakatifu akija ndani ya watu ndio maana anayepokea roho mtakatifu ni yule kwanza aliyempokea yesu kristo kuwa bwana mokozi maisha yake of sus roho wa mungu anaingia ndani yetu baada ya damu ya yesu kututakasa then the nitawaambia ili jambo la mwisho kwenye majaribu ya yesu moja ya majaribu yesu aliyojaribiwa nayo kwenye luka 4 na matayo n alikutana na iblisi naomba unisikilize kwa makini sana shetani akamwambia nisujudie Ni biblia inasema shetani anaitwa mungu wa dunia hii neno dunia sio neno dunia sio hii dunia ni mifumo ni systems kila unaposoma neno dunia manayake ni kwao shetani anaitwa mungu wa kwahiyo dunia ni mifumo ya kuendesha hii dunia mifumo inakutaka umsujudie na kuna kumsujudia kwa aina nyingi kila kusujudu kuna demand yesu anaambiwa na shetani nisujudie mimi alafu angalia rwadi ya kumsujudia shetani ana anas anamwambia hivi anasema akamwonyesha ulimwengu wote na f fahari, fahari zake ndani ya dakika moja so alimwonyesha alimwonyesha vitu kama ambavyo leo hii watoto wa kiume na watoto wa kike wa kizazi chetu ambavyo wanafanywa kusujudia mifumo ya ulimwengu huu ili tu wale na kunywa ili tu wapate safari ya dubai anaambiwa dubai kuna wanaume wananunua wanawake nenda sujudu yesu ali, aliambiwa nisujudie majaribu yote tunayoyapata sisi yesu aliwahi kumpata lakini angalia yesu anachosema imeandikwa hutamsujudia mtu mwingine isipokuwa mungu peke yake maana yake obey kwenye kile mungu alichokisema kila wakati tunapoangusha taji zetu tunapoangusha ujasiri wetu mbele ya fedha kwa sababu hatuna chakula mezani tunaachilia ibada yetu kwa miungu ya dunia hii kwa mifumo ya dunia hii yesu anasema itamfani ni mtu kuupata ulimwengu wote na kupata hasara ya nfs yake maana yake nii nafsi ya mtu ina uwezo wa kuimiliki dunia nafsi ya mtu ina uwezo wa kumiliki chochote nafsi ya mtu inaweza kuvuta chochote yesu aliwaambia wanafunzi wake hii haiwezekani isipokuwa kwa kufunga na kuomba yesu akasema kwa mungu yote anawezekana kwenye marko 11an mtu yoyote mwenye imani atauambia mlima huu ngoka katoswe baharini mahali pengine anasema aliwatoa kwenye nchi yao aliwangoa halafu akawapanda kumbe mungu anaweza kung'oa na mungu anaweza kuwapanda kumbe mungu anaweza kuwangoa watu kwenye biashara ya asha akawapanda kwenye biashara ya janeti anayemwomba mungu anaweza kuwangoa watu kama aliwangoa waamaleki kwenye nchi yao alafu akawachukua waisraeli akawapanda kwenye nchi ya waamareki kwenye nchi ya wahiti anawapanda Manake, they were not there akawapanda na kila mungu alichokipanda hamna anayeweza kukingoa na kila ambacho yeye anasema siku moja kitangolewa ndio kitangolewan kila pando asilolipanda baba kwamanake kama kuna gari ambayo mungu hakuipanda kwenye maisha yako one day, itangolewa kama kuna biashara ambayo mungu hakuipanda ila umeipanda kwa njia zako one day, itangolewa lakini alichokipanda mungu anasema kilichounganishwa na mungu mwanadamu hakuna yes. alicho, mungu siku moja mtu mmoja aliniuliza anasema alichokiunganisha mungu madamu azikitenganisha mbona ndoa za watu zimewachanika swali mna uhakika walipoungana ni mungu aliwaunganisha wengine wameungana kwa sababu sababu sababu tu walizaa pamoja wakaona kuficha aibu bora tuoane kwa wawane, kwa waoane sio mungu aliwaunganisha ila ni kulikuwa na tokio la sabauwa ofanya matatizo tukaona tuoane wengine walioana kwa sababu tu wamekuruuana wakakutana kwenye ujana wakapendana wakafanya mapenzi wakanogewa wakaana sahizi wanaona malueluewannmniewai wana maaama sielew kwa wanasema hivi alichokiunganisha ah, mungu oh, ndoa yangu ni ya kanisani me my yakanisaniois kama akikuunganishwa na mungu hata adija anaweza kukiachanisha wako bize wanawafundisha ah, ili wewe mme wako a pita na kimini nyumbani kwake pta na bikini akiwa anakuja never ndio maana hata makahaba pamoja na kwamba watavaa mavazi ya kikahaba na waganga wanao et hakuzuiliwa kuingia kwenye mlango wa mfalme kwa sababu alikuwa avai vizuri kilichomfanya hazuiliwa kuingia kwenye mlango wa mfalme ni kitu kingine kabisa mlango wa mfalme haukufunguka kwa kwa sababu sababu bikini mlango wa mfalme kwa na vijakazi wake waliingia kwenye maombi siku wakati yes. wakati vita vita huyo binti ndoa yako mwingine mwingine simu unayoifuatilia unayoifuatilia unayoifuatilia telegram n prayyesu akasema imetupasa kumuomba mungu siku zote bila kukata tamaa kingeleasema men ought to pray as long as we are men we ought to pray as long as we are human we ought to pray we cannot be human and think we can win battles by our human brain we must access spiritual power itishitime my brother and sisters yes. let us spiritualize life tuamue kuwa spiritual yes. we will see this god happening in our life yu yes. yes. yes. mungu atatusaidia yeye ametoa hadi atatupa mema tunaomwomba usiogope mtwa mungu usiogope wa mungu maombi ujaanza kuomba wewe na wote waliombaga walijibiwa kwenye bibilia kama aliwajibu wale anakujibu na wewe safari hii sema ni zamu yangu kujibiwa sasa sasasema safarihii ni zamu yangu kujibiwa siku hizi tumekuwa wa duniani sana na sisi makanisani tunafundishana kabisa watumishi Tunafundisha kuvavi kuvavi kuvavi wa mungu tunawafundisha nyinyi kuvaa vimini kuvaa vichupi kuvaa bikini mbele za waume zenu ili tumwonekane iliwaume zenu labda watapata hamu na nyinyi ts ukitafuta wa baba wengine walioanguka kwenye ndoa na wadada wa kazi dada wa kazi akuwa anavaa bikini kule ndani alikuwa anavaa magagulo tu lakini baba hatulii ndani kwa sababu ile vita imeama levu mlango wa mfalme haukufunguka kwa sababu est alikuwa ameamua kuvaa mavazi ya kikahaba este aliomba pamoja na vijakazi wake na israeli yote ikaomba t kwenye kitabu cha este hakufukuzwa kwenye ikulu kwa sababu tu alikuwa avai vizuri kwa sababu mfalme alimchukia no mungu alikuwa na mpango wake vita ilikuwa imepangwa rohoni mungu alimfukuza vashti kwenye ikulu ili este akae pale ili siku moja akiinuka amani akitaka kuwaua este awepo yes. vipi kama este asinge kuwepo. na vashti amebaki kwenye kiti taifa lote laiz lingeuawa wakati mwingine watu wanaondoka kwenye ndoa sio kwa sababu hawajavaa wa nguo vizuri sio kwa sababu hawajaunua wa vipodozi vizuri sio kwa sababu hawaana maumbo mazuri sijiumize mwili wako dada nikutie moyo dada ni kutie moyo dadaangukuwa watu wasiwatoe kwenye mstari bibi amesema kumtafuta mungu kuna faida tunarudishwa kwenye ukawaida amesema msifuatishe namna hii sifuatise namnaya duinaema wenye kitabuchasuraya1 anasema wanawake waliwapata wafu wao awezekana mme wako amekufa dhambini back dhambiniwaanayemfuata mwenyewe ana tatizo la ndoa Ask god he will deal it out ataituma nguvu yake itasou hilo tatizo tukatae kuwa wepesi rohoni tukatae kuwa wa kawaida bili nasema ingawa tunaenenda kwa jinsi ya mwili hatufanyi vita kwa jinsi ya mwili maana silaha za vita vyetu zina uwezo katika mungu hata kuangusha ngome silaha ya vita yako iko kwenye botiki silaha ya vita yako ina uwezo katika mungu hata kuangusha ngome mtu kama ana la ukoo wao hata umvalie nini lile kitu la ukoo wao litamtoa tu kwenye ndoa litamtoa tu anasema we interpret the spiritual by the spiritual spiritual by anasema tukiyafasiri mambo ya rohoni kwa lugha za rohoni mambo ya rohoni uyafasiri kwa lugha za mwilini sema kwa jina la yesu neno lako linasema mitume wako walipofanyiwa ghaia walipo kwenye matendo sura ya nne waliomba wakasema wakasemababa e e tizama matisho yao hao waendao kwa waganga hao wateegemeao H- nguvu za giza hao waliojiamini kwa ushirikina wow. wao hey baba tizama matisho, tizama, matisho tizama matisho yao tizama kiburi chao, tizama kiburi chao. nawe bwana kwa jina la yesu ukatujibu ukanyoshe mkono wako ukatende kwa ishara na ajabu nasmawalipokua wakiombaneno lako linasema walipokuwa wakiomba ulimtuma roho wako, wako. mali pale pakatikiswa paka wakajazwa na roho, na roho. Walmart. Walmart. wakatoka Walmart. wakaenda wakatenda matendo ya miujizibaba na sisi tujaze roho wako mali popote bana kwenye maisha yetu Dambi. kama iko dhambi inayomsababisha roho asije katikati yetu kwa damu tuondolee hiyo ifute yasuondolee dambi yifuteambi hli roho mtakatifu mtakafu juu yetu yet u t uja utujaze nguvu, nguvu. nguvu. za roho bwana wewe umesema bwana wewe ni mungu tupae nguvu kupata utajiri. utajiri tena wewe umesema tunayaweza mambo, tuna mambo yote katika wewe ututiae nguvu neno lako linasema malaika wako walikuja wakamtia nguvu kristo wakati wa kujaribiwa kwake kwa jina la yesu, yesu. nyakati za majaribu yetu kwenye mfungo huu bwana tunaita nguvu yako tunaita nguvu yako nguvu ya roho wako kwenye maisha yetu nguvu ya roho wako yeah, kwenye afya zetu tunakataa kuwa wadhaifu tunakataa kuugua tunakataa kupigwa na uchawi tunakataa kupigwa na ushirikina, na ushirikina. sema na kwa nguvu mbubu... za roho wa mungu <muchimu> tunauendea kila uchawi tunauharibu uchawituna uharibu ajtna uharibu kwa jina kila sila. Sila. neno lako linasema kila silaha itakayoinuka juu yetu, yetu. yetu. haitafanikiwa Haita neno lako linasema tuombe katika, katika roho na upanga wa neno la mungu sema kwa jina la yesu kwa upanga wa rohonakat Fungo. Kila, ki fungo. kila gereza linatikiswa kwa nguvu ya roho wako neno lako inasema paulo na sila walipokuwa gerezani paulo na sila walipokuwa gerezani milango ya gereza na misingi ya gereza ilitikiswa kwa jina la yesu kwa jina la yesu gereza lolote kwenye maisha yetu linalotuzuia tusitoke tusipige hatua kwa jina la yesu misingi yake ikatikiswe Zingi. leo hii kwa nguvu za loa bwana kwa jina la yesu neno lako linasema yoyote tuyaombayo kwa jina lako utatupa kwa jina la yesu Zingi. Zingi. Pasua. Zingi. Pasua. pasua kila ukuta uliosimama mbele yetu pasuka kwa jina la yesu nguvu zako bwana nguvu zako bwana zije katikati yetu a kwenye biashara zetu nguvu zako e bwana kwenye kazi yetu roho wako ekima kipawa cha roho cha ekima kilichokuwa ndani ya suleman ulichompa suleman ukatupe na sisi bwana kwa china la yesu neno lako nasema tukikuomba utatupa roho wako tujalie roho wako tujalie roho wako kwa china la yesu tujalie roho wakoli <imapurufe> ana uhuru neno lako inasema maali alipo roho ana uhuru kwa jina yes. la yesu vifungo katika magonjwa ondoka kwa jina lae kwa jina la yesu naachilia nguvu yako ban nguvu yako nenolako inasema utukuzo wewe uwezae kutenda mambo makubwa kuliko yale tuya wazayona yal bayo kwa kadri ya nguvu itendayo kazi, kazi. ndani yetu kwa jina la yesu kristu tunaiachiria hiyo nguvu kwa jina la yesu itende kazi sasa kwa jina la yesu nguvu yako bwana kwa jina la yesu ikasukume vilivyokwama kwa jina la yesu nguvu yako w bwana ikaondole kila kizuizi kwa jina la yesu katoraba yakata rciria yonguvuya munur cinlesuwemunu ndni ynuinsiu kwa china, china la yesu nitazitumia kutafuta uso wako na, na kupokea ku nguvu za roho wako ili kwa hizo nguvu nipokee vipawa vipawa vya roho wako vipawa vya ekima vipawa vya ufahamu vkufanya kvaa vya kutenda kazi a jina la yekwa jina la yesu macho yangu yatafunguka kwa jina la yesu akili yangu itafunguka na kuyaona mema kwa jina la yesu kwa jina la yesua jina la yesu anakataa kufunikwa na tz naiachilia nururu yahtakatfuuru ya mungu kwenye njia yangu kwa jina la yesukwa jina la yesu kwa jina la yesu, yesu. yesu. yesu. yesu. kinachowafunika wengine akitanifunika mimi sema kwa jina la yesu nino linasema tutauambia mlima huu ngoka ukatupwe baharini sema kwa jina la yesu kama mlima usio na masikio unaweza kusikia na kuhama sema kwa jina la yesu na mimi naamisha Okay. kwenye maisha yangu ililokaa kama mlima kwa jina ya yesu hama kwa china y yesu ugonjwa hama kwa china ya yesu kila aliyekaamlima kama mlima kwenye maisha yangu hama kwa china yesu toka kwa china toka kwa chinay yesu sema kwa china y yesu, yesu. kukawe na kwenye ulimwengu wa roho vitu vikahame vitu vikaame vika vika kwa jina la yesu eelunkutamki nakutamkia kwa jina yes. la yesu, oh yes. la yesu. kama watu waliamishwa yes. kwa neno la bwana yes. nami leo hii kwa jina la yesu yes. ninaamisha yes. Nina yes. wateja yes. waamie kwenye duka lako Amen. kwa neno la bwana yes. kwa jina la yesu nguvu ya roho mtakatifu yes. yes. feha ije juu yako yes. cha kibali yes juu yako Amen. kwa jina la yesu Amen. yesu aliwaambia wanafunzi yes. wake mtapokea kinywa na ekima yes. nami kwa jina la yesu na kupa hekima kwa jina la yesu, Amen. La yesu. Amen. pokea roho bwana pokea, pokea, pokea. pokea nguvu yake Apoke. pokea mamlaka yake Apokeya. pokea nguvu za mungu Apoke. kwa jina la yesu usiwe mnyonge pokea uwezo wake pokea nguvu zake ajia akwa jina layes wa yes. ina a esuodnjia yako ikawornjia yako ikawe borabiblainasema yes. wingi wa bahari yes. utageuzwa kukujia kiingereza anasema theo the sae e anasema wingi wa bahari utageuzwa manaake ulikuwa unaenda sehemu nyingine na uko to your direction yes. ninatamka kwa jina la yesu yeye aliyesema yes. kila tukiomba yes. tunapokea kwake mema yaliyokuwa yes. yawe mabaya yes. we them yes. back to your na kila lililojema lililokuwa yes. linaelekea kup kupita yes. we Convert it back to you. Amen. In the name of Jesus. Amen. In the name of Jesus. Amen. mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu najua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia na ya sadaka najua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo, hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana