Hello, this is your pastor ykapoainataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibuas y uanzi twa hukumya uh-huh. adhabu juu yao walio katika kristo yesukwa sababu sheria ya uzima ule ulio katika kristo yesu sheria sio ya uzima sheria ya rohop eveithese tuanze tena sasa basi hakuna hukumu ya adhabu juu yao walio katika kristo yesu mm-hmm kwa sababu sheria ya roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu hiyo kuna atibu. uzima ulioko ndani ya kristo yesu alafu kuna roho ambaye anaisimamia sheria ya uzima uliyoko ndani ya kristo yesu anasema sheria ya roho kwa hiyo hii ni sheria ya roho roho huyu ni wa uzima na uzima huu uko ndaia umeelewa hapo narudia kudadavua hicho kimstari anasema kwa kuwa sheria ya roho wa uzima so there there there is is is life and and a spirit and there is the law of the spirit of life so kuna uzima na kuna sheria ya roho wa uzima kwa hiyo roho ni wa uzima lakini uzima huu uko ndani ya kristo kwa hiyo uzima ndani ya kristo una roho yake inaitwa roho wa uzima roho anayemiliki uzima roho mwenye huo uzima ulioko ndani ya kristo kwa hiyo uzima ndani ya kristo anao kila mtu uzima ndani ya kristo anautoa roho ambaye ana sheria zake zinazov huo uzima ndani ya kristo kwahiyo ni rahisi tukakuhubiria mahubiri mepesi ya kukwambia kwamba ya kukufariji ya kwamba kila aliyempokea yesu kristo anao uzima wa milele en baada ya kuambiwa hayo maneno hauoni chochote kinachosadifu huo uzima na hiyo ndio frustration ya kanisa la mungu why we are told in christ there is life ndani ya uzima wa kristo ndani ya kristo tuna uzima tunapata uzima na yeye amesema wote aliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa watoto wa mungu ndio wale waliaminio jina lake na hao waliompokea bib anasema aliwapa uzima wa milele alikuja kwa walio wake na walio wake wa kumpokea waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu na ao watoto wa mungu waliompokea aliwapa uzima aliwapa uzima watiki huo uzima na huo uzima ulikuwa ndani ya kristo ulikuwa ndani ya kristo na huo uzima ndani ya yesu kristo bibi anasema wote waliompokea akawapa huo uzima akawapa huo uzima He shared with them life alishara na sisi huo uzima akatupa sisi sehemu ya huo uzima tena akatupa in infulness of the life uzima huu ni wa milele haukatishwi narudia haupungui ni na maana kwa nina kuambia haya haukatishwi neno milele ni endelevu haikatiki so i have received from jesus it abides there uzima niliyoupokea kwa yesu kristo unakaa hapo and we receive it by faith anasema hao waliomwamini aliwapa uzima kwa hiyo imani ni kuwa naakika, waikuja, na hakika ya kwamba kristo aliwahi kuja na kristo ametoka kwa mungu kwa kuwa nimemwamini the reward i receive ni uzima wa milele yeah. ule uzima wa milele maana yake uzima usio katika maana yake if i have eternal life ndio maana anasema hao waliopokea huo uzima hata wakifa wanaishi kwa hiyo kuna wengine ambao hawakuupokea huo uzima wakifa wanapotea moja kwa moja lakini hawo waliopokea huo uzima wakifa wanaishi maana yake nini biashara zao zikifa zina uwezo wa kuishi tena yes. kazi yes. no, zao zikifa zina uwezo wa kuishi tena ndoa zao zikifa zina uwezo wa kuishi tena aliye na uzima wa milele anao ujasiri wa kusimama mbele ya maiti na kusema maiti amka kwa nini kwa sababu mwenye uzima wa milele anayo to the eternal world kwenye ulimwengu wa milele na kuingia wa milele and and with with the dead people, with the dead dead thing and bring them back milelendio mana ake asema kimpokea rowa mungu wote waniaminio mimi watatoa pepo nenkolugha mpya wataponya wagonjwa alafu asema fufueni wafu manaake nini with eternal life uzima wa mtu mwingine uliokatishwa can decide to extend the life w nimekuletea manyunganyunga hapo oambia uzima wa milele haukatishwi uko ndani ya yesu tulichokitafuta ndani ya yesu wapendo wangu tulichokitafuta ndani ya yesu, yesu. siokwenda mbinguni cha kwanza tulichokitafuta ndani ya yesu ni kuupata huu uzima ndio maana anasema he, has, he has come so that he may give them a and ahe More haji, john 1010. john tenten soma mwzasoma kokamstari kamwisho afukaemaa unavotia huruma urumaolamglnasema mm-hmm. mwivi haji ila aibe. johana sura ya kum mstari wa kumi mwivi haji ila aibe ila aibe na kuchinja na kuchinja na kuharibu na kuharibu. mimi nalikuja ili wawe nesu anasema mimi sasa yesu nalikuja mgeuki nakwambia uzuri mwambie uzuri. uzuri kati ya yesu na mwizi anatanguliaga mwizi mwambie chochote kilichotangulia kwenye maisha yako ni mwizi ila baada ya mwizi yesu anakuja. anakuja anarudisha mwizi alichokiipa alicho. alafu anatengeneza uzima lafulouzima unakua uzima tele skia anauita uzima tele there is no measurement to measure the amount of life that is in jesus we are surrounded with a world full of death Tunatiana stress kila siku tunapeana matukio tu ya kutishana ili kufa lakini there is one man came the name of that man is othatmai akasema nimekuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele life nikiwa na naaae life manaake in the bank of my life i have life so i can share with my brother i can share with my business i can share with my children that life wakati wengine wanakufa huo uzima wa milele i can impart it na weza nikauhamisha ukaenda kwenye vitu vyangu good part of it bibia anasema ndani yake huyo yesu ndani yake huyo neno ndimo ulimo na nuru inangaa gizani na wala giza alikuiweza kwa hiyo ule uzima ndani ya ule uzima tunaohuzungumza ndani ya huo uzima There is a of light na huo uzima ukihifadhi hiyo nuru anasema hiyo nuru ina ng'aa gizani giza la aina yoyote giza la ushirikina giza la majungu giza la mateso yes. giza la uchawi the life in helfe ina inauzimaina I mean, ina nuru eieci in ina nuru ndani yake yes. na ile nuru ndani ya ule uzima ina uwezo kukufanya ukangaa wakikutupia giza biashara yako isionekane eeoeautiyakoot yes hakuna wakukuzika yes. there is life uzima unafukuta huko ndani wakikufukia they tried to bury jesus they didnt know the man dinothema isife yes. anamwambia mariam je jui ya kwamba mimi ndio huo ufufuo na uzima they tried to bury him siku ya kwanza siku ya pili siku ya tatu the life ahiself uzima ukajikusanya the man who died th days ago came back to life lifewarumi anarikap the story romans paulo anatuambia ile ile iliyomfufua kristo ah now we know yesu akujifufua there was a spirit behind the resurrection of jesus yesu akujifufua ila kulikuwa na roho ambayo ni roho wa uzima yesu mwana wa mungu alipotumbukizwa kaburini kwa siku tatu amekaa kaburini according to the profesy anaandakiwa afufuke siku ya tatu the bible says roho wa mungu akashuka paka kuzimu anatabiri mfalme daudi anasema nikiweka kuzimu kitanda changu wewe uko so the meaning is the spirit can go even in hell the spirit of god mungu mungu mungu inaweza ikaingia kuzimu yes. wakikwambia wakikwambia wamekuficha wamekuficha anaweza anaweza kufika yes. kufika kwenye kwenye milima milima ya uchagani hiyo yes. na akifika kama kama kama kama walichimbia walichimbia walichimbia walichimbia picha yako yako yako chini kama gauri chini kama yako chini chini nguo nguo lako ili usipate watoto uwwmwae anaitwa roha uzima yeye aliyemfufua yesu kristo anaweza kuiwisha miili yetu iliyo katika hali ya kufa kwenye maombi haya hayasiku wanashangaa biashara iliyokua izikwe yes. imenyanyuka tena ndoa hey iliyokuwa isikwe yes. imenyanyuka tena hey sio kwa sababu kuna mshauri mzuri wa biashara sio yes. so kwa sababu nimesoma Of life. Hey my hey niko apokukutamkia kwa jina yesumali yes. to yes. popote walikokuzik yes. kama amekuzika kisiasa yes. kama amekuzika ofisini hili yes. isionekana na kupata o yako y yes. I kukawe na uzima tena katika jina la yesujina lako llolizika yes. ili wasiku wone yes. ili watu wasiku akutende mema wakashangae yes. wanapigwa na zinakuja kama cheti chako kimeonekana yako imeonekanawanashangaa yes. imepatikana wanawauliza waganga wao mbona yes. tulimzika mbona yes. tulichimba na shimo yes. tukafukia picha yake yes. ganga anawambia ilikuja rohoo roho huzimaatiay roho huzima Yes. Si naokea uiaashara yes. yako inainuka tenada yako nanun aush yk ynanuaokea uzima wa roho wa jina lasuiau this is the reason some of us we look very lezy because we have understand these things we are unbarable you cannot bari us unaweza ukatutupia uchafu wa kila aina you will never bary tonykapola the reason is because thereis the spirit of life unakuwa kama unasizi mwanangu unawazuga kama umesizi umeinukia upande wa roho uzima yes. alimfufua umeinukimuum disanisnoabaria tukiwa yes. kwenye viwanja hivi vya yes. kijito nyama hapa viwanja vya posta mm katika jina la yesu biashara iliyoko karia koo yes. inapokea roho wa uzima roh ana mpaka yes. azuiliwikaba yes. yatakadukiwa yes. umekaa hapa yes. mi wako umekaa hapa yes. roho wa uzima anafufua vya kwako anafufua au vya kwako kwa jina ayesu wdon't talk like those who are motivating we talk like those who understand the things hatuongei kama watu tunaokuhamasisha tunaongea we don't speak the fairy no, no, no, no. we have and ththis we have them with my on ees nimewaona wanawake ambao madaktari wamewambia matumbo ynaawezi kupata wa Wait until the oh, yes. mariam bikira hajui mume hakuna mbegu hakuna spem yoyote bikira analetewa habari utapata mimba bikira ijui mekanism ya kupata mimba bila mbegu ya kiume anauliza litawezekanaje neno hili maana sijui mume bado sikia malaika anachomwambia anasema roho wa mungu atakujia kama kivuli yes. na nguvu zake aliyejuu zitakufunika when the spirit is there the dead thing come back to life i yes. oh, hapo mwanzo kulikwako na neno naye neno alikwako kwa mungu and the bible says hapo mwanzo mungu aliumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza ilikuwa limetana na juu ya uswahilini ma maji tihakuna wakati roho ajaja ndo aiendelei wakati rohoajaja tumbo ni tasa t unti e siianasema mstari wa pili kitabu cha oh, mwanzo sura ya yes. kwanza anasema rohowa bwana akaja akatua juu ya uswo wa maji this timbeusehe spiiis there kwa kuwa roho yuko hapo this tim jehova dd oov anyhee akiwa ameketi pale pale anasema letth beiht na roho a bwana anafanya anaenda kwenye ardhi nchi ambayo ni tupu maji amejaa kila mahali jehova anasema maji akusanyike bahari pamoja ili pakavu paonekane roa bwana anayasukuma maji anayasukuma maji anasema akayaita makusanyiko ya maji bahari alafu pakavu pakaonekana maana yake nini yoyote anayekutilia kauzibe mahali yes. aliyekaa sehemu yako yes. wewe unaweza usimwondoe eh? chao chako chaweza kisimondoe eh? ila kisimnoeilaaukroa bwana mwenye uwezo wa kusukuma ya kusukuma akvu pakaonekanesii ni noma kuliko waganga sema kwa sauti yako ninaye ninayeroha uzimapigepige kifua chako ninayerohauzima ongea kwa madaa yote ninayerohwa uzima ongea kwa ujasiri ninayerohauzimamna huyu rohauzima anauwisha vya kwanguanauwisha vya wn vya kwangu vinauishwavya kwangu vinaamshwa tenavyakwangu vinaamshwa hii niliwaambia jana wengine wakiwa wanasema wanataka wanatakaviv mbele za bwana wewe usiombevv wewe omba mwagiko wa roho yes. maana roho akiwepo biblia inasema wale mitume waliokuwa waoga waliokuwa hawawezi wamejificha siku zote wakisubiria ahadi ya yesu kristo roho alipokuja gafla zikawakalia ndimi kama ndimi za moto yes. gafla waliokuwa wawezi kuongea wakaanza kuongea walipoanza kuongea gafla wakiwa wanaongea ndani ya chumba gafla watu pembeni wanaanza kusogea wanasema tukasikilize kumbe aliye na roha bwana akiwa ananena kwa chumbani kwake kazi inajisogeza Amen. mitaji inajisogeza ndoa inajisogeza yes. inajisogezatepeeiy Wali muengwa s katiyesho tamad. Wali muengwa sichoche imaniyako. Get the real gospel and move forward. Hallelujah. And this is what we are trying to do here, giving you as raw as it is. Gakaje nani gama be a whom zigo ni raw. Aujajachemsho awo aujajapita kiwandani. As raw as it is, get it as raw as it is. It will take you to another level. i injili za and pizza hizi waachie watoto if you want to scale high in christ dig do what the bible es you to do pakufunga funga pakuombaombaaherimsema sheria ya ro wa uzima ule ulio katika kristo yesu ule yes. umefanyeje hiyo sheria imefanyeje anasema imeniacha Imeni huru na dhambi so there is a law that sets free sheria ya roho uzima ikiwepo unaacha huru na dhambi dhambi ni nini ni uwasi dhambi ni kupungua utukufu utukufuwamungu anasema wote wametenda dhambi wamepungukiwa na utukufu wa mungu kwa hiyo dhambi inapunguza utukufu dhambi inapunguza will of God. dhambi inapunguza investment ya mungu kwenye maisha ya mtu dhambi ina kuswee kuwa mtu wa kawaidasa sema roho wa uzima sema roho wa uzima ana sheria yake na iyo sheria ya roho wa uzima imeniweka mimi huru kwahiyo roho wa uzima ndani yake ana sheria ambazo zina uwezo wa kuwaweka huru there is another place in the bible anasema palipo na roho wa mungu hapo ndipo pana uhuru there is is a freedom where there is the the spirit spirit of god cannot bind you cannot bind the spirit you you cannot bind the spirit maanayake mtu aliye naroha mungu mtu aliye naroha uzima anao uhuru wa kufanikiwa yes. bila kikwazo chochote Amen. mtu aliye naroha uzima hawezi kufungwa na chochote mtu aliye narohauzima toa Maybe you have not got to understand Habari ya takatifu. That's why we take ourselves lightly. It's the most scary being in the universe. Shetani, ataogopa vyote. I mean Shetani. atavisimamia vitu vyote atavizuia vitu vyote but not when the spirit is there when the holy spirit is there devil cannot stand ndio mana anasema hivi nira kwenye isaya nazungumza nasema nira itaondoka shingoni mwa mtu kwa kutiwa mafuta neno mafuta anointing of mwanaake na mafuta sio lazima umwagiwe yakichupa iki ya kichupa hiki chalivui ah, ah, mafuta anayoyazungumza hapa anasema hivi yale mafuta yako ndani yenu yanaweza kuwafundisha so inside io s roa mungu akija ndani yetu kunakuwa na mafuta ambayo anayahifadhi roh mtakatifu na hayo mafuta ya roho mtakatifu ndani yetu yana tabia ya kutufundisha yana tabia anasema you, will teach you anasema hakuna hajiya mtu yote kufundisha chochote but the anointing in you will buhechy upako wa roho mtakatifu ndio huo unaitwa upako upako ni mafuta ya mungu mafuta ya roho mtakatifu uwezo wa roho mtakatifu unaokuwezesha kufanya matukio zaidi ya kawaida yes. when the spirit of god is there roho wa mungu akiwepo aliyekuwa mnyonge gafla anageuka kuwa na nguvu roa mungu akiwepo aliyekuwa mchunga kondoo gafla ana ae na palas ana ae na jumba la kifalme ana ake na serikali iliyopo ana from the forest suddenly linatokea tatizo mahali ambako mfalme anakaa And wanauliza tatizo hii wakati daudi hana taarifa biblia inasema ananyanyuka mtu kwenye kbiet ya ikulu ya sauli anasema nimemwona mwana mmoja wa yese ni odari na ni stadi wa kupiga kinubi kwa hiyo vinubi wanaweza wakawa wanapiga wengi ila huyu wa yese anachakwake cha tofauti ahyo ishu sio kuuza wanachouza wengine yes. ishu una kitu kisichoonekana kwa macho ambacho kina tabia ya kuwafanya watu hawatulii wa mpaka wamekutafuta yes. sema kwa semakwa upakwaro mtakatifu hawatatulia mpaka wamenitafuta Hawata wame umetuma CV yako mahali And then unaambiwa kuna watu wana marefari wao mle we umekaa mahali unagugumia unatafuta eh, vindumbwendumbwe vi, vi charia vya kukusaidia kwenye maisha ili utoboe upite upande wa pili anasema ikiwa nyinyi waovu mnaweza kuwapa watoto wenu vilivyo vyema Why does he give us the Holy Spirit? Because this guy cannot be bound. He's a limitless. Can take you anywhere you want. Ananguvu Ananguvu God himself, with his godliness, he couldn't create without the power of the Holy Spirit of Christianity the presence of the Holy Spirit only that Manawa of the Holy Spirit and this is my job this is hallelujah amen I will show you I will show you what we are capable of I will show you akiwa amejaa roho mtakatifu biblia inasema yesu baada ya kujaa roho mtakatifu mbingu zilipofunguka akajaza roho mtakatifu alipojaza roho mtakatifu anasema hivi akaenda nyikani ili ajaribiwe na iblisi roho wa mungu akitaka kukufanya weweu He will never lead you in the soft way. Ilengi angumu ambayo ingine watu wanaikimbia wana soft ways of life. The Spirit of the Living God iliyakufanya wewe uwe unique na special. He will make sure you are led in hurdles. Penjii ambazo ningumu so that. you may solve those problems by the revelations you receive yes. from the spirit of god hardness unayoiona kwenye maisha yako sio kwa sababu mungu amekuchukia sio sababu mungu akutaki sio kwasababu akusikiihe want you to discoe thei ohe want you to discover the gift in you dont be too weak r to people and tell them your problem search the answer from you fist for that matter fst for that case funga kwa hiyo isue pray for it search divine power to push whatever wall that is ahead of you uwa ukuta ulioko mbele yako ya kulia na kuwatafuta watu wakusaidie search from within you there is power in you iko nguvu ya mungu ndani yako nafanya kazi ndani yako inatenda kazi ndani yako roa bwana anatenda kazi ndani yetu tukiwa tunaomba kwa jina la yesu mungu alikuwa na giza na yeye mungu alikuwa na ukiwa na yeye humoni mungu akilalamika humoni mungu akitafuta watu rimemba ametuumba sisi kwa sura yake na mfano wake meumwa kwa sura na mfano wake so we will amesema amemweka mwanadamu ili akatawale ukisoma kitabu cha mwanzo ukisoma biblia yako biblia anasema wazi anasema mungu akasema na tumfanye mtu kwa sura yetu na kwa mfano wetu ili akatawale the preliminary ishu ya mungu kumuumba mwanadamu ni ili akatawale so here is god creating another akatawaleso hiano anasema akatawale samaki semakiwabarini ndege wangani akayatawale mazingira so god created na yeyote kwenye uso wa nchi kuendesha yale mungu aliyoumba hsasathaichendio maana akasema amemuumba ili akatawale if you don't rule on earth automatically done akatawale samaki wabahrini ndege wangani na kila chenye kutambaa kinachotambaa juu ya yause wa nchi na yeye akatuonyesha mfano akatuonyesha mfano aliatarawaaje mazingira maji alipokuwa amekusanyika sehemu moja umwoni mungu akitafuta mopa soke tatizo shule imekaa sana kichwani wasome wamekujaza sanna vitu mifumo ya duniani imekujaza sana vitu kiasi kwamba you are the of he tunaongea vitu na vitu vinatokea it is our Bible that says kwa kuwa tunayo roho ya imani so kule tuna roho wa uzima hapa tuna roho ya imani angalia kwa kuwa sisi nasi tunayo roho ya imani kwa sababu hiyo tunaamini kama wao walivyoamini wa na baada ya kuamini tunasema tulichokiamini tulichokiaminiuishii kusema hivi naamini mungu atanifungulia mlango no wen you biv mungu atanifungulia mlango believe, then you then what uishi kublivu oh, yes. unaamini yesu kristo ni bwana na mokozi wa maisha yako unaamini yesu kristo ni mwana wa mungu hen hauishii enye usema hiv kimoyomoyo naamini yesu ni bwana na mokozi wa maisha yangu no anasema kwa moyo ndio unaamini lakini kwa kinywa Kiri, ili kuconvet uichokiamini into eaitso yes. we believe big things in our hearts tukipasua moyo wako wa rohoni tukauangalia you believe you can build a house you believe you can take your kids to school to the best school you believe you can do big things unaamini unaamini but it end there kwa moyo mtu anaamini hata kupata haki the moment you believe umepata haki ya kuwa na hiyo nyumba unayoamini you saw it in the picture in the picture of your mind in the picture of your heart umeona the moment umeona anasema as far as your eyes can see i have given it to you kadiri ulivyoona nimekupa so the moment you believed umekuwa nacho it doesn't end on believing you engage another principle talking so that you may convert what you believe atauambia sio atauwaza atauambia mlima huu ngoka ukatupwe baharini kwa hiyo siishi kuwaza siku moja nitapata wateja wengi nikiweza kuwaza kwamba naweza kuwa na wateja wengi then i have to engage i command the customer that i have seen come this side in the name of jesus come this side in the name of jesus geokie jerani yako kwa sauti ya upole nimeongea kwa ukali sana mwambie haya mpenzwa kwa moyo unaamini hata kupata haki mmiriki wa ardhi sio anayekaa kwenye ardhi mmiriki wa ardhi ni aliye na karatasi la kisheria linalomilikisha ile ardhi kwa hiyo mtu anaweza akakupa nyumba yake ukakaa ukapaita nyumbani kwangu lakini sense, mwenye nyumba ni mwenye karatasi kwa hiyo nyumba so ule mjengo ulioukalia nyumba ni ile karatasi haki haki ya kisheria mkienda mahakamani hakimu hata atasema tu wewe unayesema hiyo ni nyumba yako M- hakimu mimi nimekaa kwenye ile nyumba miaka ishirini. hakimu ishiriniaitasema ni kweli imeipaka rangi mimi miiepaka rangisaa nilibomoa upande wa uko nyuma nikaongeza kibanda sawa mweshimia hakimu niliweka na kanguzo grofa ikapanda juu sawa mweshimiwa hakimu anasema hivi naomba karatasi inayothibitisha wewe ni mmiliki wa hiye nyuma mweshimiwa akimu lakini mi nimekaa siku nyingi pale jamani mnanionea ndicho wapendwa wengi wanachokifanya wanaishi kwenye illusions wanashum tayari wanazondoa wanashum tayari wanazo maisha wanashum kwa kuwa wamewaza kiconi kwao wanashum mungu amenipa gari Mungu amenipa nyumba Hallelujah. When you stay in there you look for a pepper. you look for a pepper. you buy you buy na yule mmiliki wa nyumba hakupi nyumba uthibitisho kwamba nyumba amekupa anakupa karatasi and that's what god does anatupa makaratasi anatupa maneno yake ili kuthibitisha haki sasa unaweza ukawa una karatasi la umiliki lakini hujataka kujitetea kwa hiyo mweshimiwa im anauliza karatasi yako iko wapi mi nachojua iko nyumbani lakini nachojua nyumba tuonyeshe karatasi mpaka mtakapoamua kugawana mpaka siku utakapoamua kulitoa karatasi kutoka moyoni na kuliweka kinywani na kusema oh, yes. neno lako linasema katika jina la yesu yesuso a tunazitoa hati za nyumbatunaposema kwa jina la yesu honest and righteous judge hakupi kwa sababu natia huruma anakupa kwa sababu vigezo na masharti vimezingatiwa ndio maana mungu alitaka kuingilia kesi ya ayubu na shetani mewai kuona hakimu anamtetea mshtakiwa hata kama ni ndugu yake na akishaonekana tatizo kim anajitoa ili kutunza reputation yake anasema guys kwa kuwa nimeonekana kwenye kesi hii nina shida najitoa kwenye kesi ndicho ambacho mungu anafanya god will never come to your side kwa kukutetea tu kwa sababu natia huruma you will have to come and appear before the the the the spiritual court, with the evidences of youto yes. kazi ya ehkazi yarohmtakatifu anaitwa Mid-dieter. ana alas paracletus ni neno la kigiriki ambayo inamaanisha anaitwaromtakatifu ana kazi ndani ya moyo wako kukupentia evidence nyofoa pya weka hiyo zaburi zaburia 23 bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu unafyatua mbele ya hakimu oh yes. wakiuna una fyatua nyingine listen ndiyo maana kwenye majaribu ya yesu yote hakujibu na maombi mamoja hakujibu na andiko moja every temptation had Why? the holy spirit kumbuka mistar ya nyuma hapa ametoka kupokea roho mtakatifu mstari wa mbele anakutana na anakoana the job of the holy spirit imeandikwa mtu hataishi kwa mkate tu bali kwa kila neno itokalokinyonye ma bwana sio kwamba yesu alikuwa amekaridi roh wa mungu alikuwa anafyatua ufunuo wa wakati huo ndio wazungu na wagiriki wanaita remawet uko kwenye situation fulani kwenye biashara vitu vimebuma kulia vimebuma kushoto And then you are praying unaomba mungu ingilia kati mungu katiuu unasikia neno linashuka ndani ya roho yako unasema kwa maana wewe umesema utatutetea siku zote yes. wewe ni mtetezi wetu yes. hapo unaendelea kuomba alafu unasikia jingine neno lako linasema roho wa bwana anatuisha yes. unaendelea kuomba anasikia unaf Oh, yes. hii dunia hii tanzania ni nyepesi imewekwa mikononi mwetu mtaa unaofanya biashara yes. ni mwepesi umewekwa mkononi mwako Amen. hamna mchawi mwenye nguvu ya kupindua kiti cha yesu kristo yes. alichokipanda ndani ya moyo wako ninatamka kwa jina la yesu kristo It is time to win in your life. Amen. kila neno utakalolinena sahahiiroho yes. bwana atakuwa hapo na upako wake Amen. atakuwa hapo na nguvu zake zakehaeluya ndio maana anasema neno la bwana li hai tena lina nguvu kinachoweka uhai ndani ya lile neno sio maandiko anasema andiko hua lakini roho inauisha hiyo ikiwa andiko lako linaroha mungu linageuka kuwa hai kwenye real time situation kwenyesemanplnachokiem ngap mnaelewa nachokisema andiko kama andiko bila upako wa roho mtakatifu ni story tu ni story tu lakini uko mahali umetaitika kwenye kona anakwambia kama wewe ni mwana wa mungu geuza mawe haya kuwa mkate umekaa pale wewe ndio yesu ambaye ni mwili ya asilimia miamoja ni mwanadamu asilimia miamoja lakini pia ni mungu asilimia miamoja kwa sababu naroh mtakatifu ndani yako siogope sema mimi ni mungu asilimia mia moja kwa sababu roho wa mungu anakaa ndani yangu roho ya mbwa ikikaa ndani yako utakuwa na tabia za mbwa tu yapakaikaa ndani yako utakuwa na tabia za paka naroa mungu akaa ndani yako mungu anashindwa nauliza mungu anashindwa mungu anashindwa ongea kwa asila sema nakataa kushindwabahat ni nikomaabau nasukuma na kingine apokiitshnd sema mwaka huu ashindwi mtu sema maana ninayeroa sema nashinda unasikia shetani anakwambia hiv wakushinda ni wewe mwaka jana tumekugonga juzi mwakjui megonga alafunasikiandiko linakuj ni yk nipiga nilipokuwa peke yangu lakini ndani yake yeye yando ndani yake yeye yes. tunashinda na zaidi ya kushinda yes. katika yeye aliyetupenda wamekuletea barua hiyo nyumba umeishindwa tunaomba utupishe unashika karatasi kwa sira yeye uh, aliyekuwa anakaribia kufukuzwa ya nyumba yes. anamfuata baba mwenye nyumba niambie nyumbayakoshayumba yes. hey mlizopanga ndo mtazinuuanaauian no tauauanutaunaaotakau i katika jina la yesu, Amen. Jina la yesu. Amen. si kwa uweza yes. wala kwa mshahara wangu yes. This is not about my yes. anasema kwa roho wangu asema maana yes. anajua roh anaweza kumanuva yes. roho anaweza kuzungusha vitumpe yesu kelele zandi za shangwe Hallelujah haleluya si kwa uweza wala kwa nguvu si kwa digri wala kwa mas bali kwa roho wangu kuna mahali ma inakataa kupita ndio maana umepeleka cv wamekukatalia kuna mahali digri zinakataa kupita si kwa uweza wala kwa nguvu jehova nabadilisha modo baba nabadilisha modo kwenye maombi haya mwezi wa nne mwezi wa tatu nabadilisha modo yes. kwa jina la yesu nimepeleka vieti vyangu sana nawajaniita hii kwa jina la yesu yes. natuma nguvu zako Amen. natuma nguvu zako Amen. kila maali ilikopeleka s yangu yes. natuma na nguvu zako Amen. nguvu zako zikawashawishi nguvu zako zikawavutie kwangu yes. nani anajiona na kazi yake tayari yes. nani yktaaana yes. na maisha yake tayarikcisa asiejuwa nguvu ya mtakatifua wataufunga mwili huu kamba lakiniro aliyeko ndani afun wamekubaindi mikono wamekubaindi miguu you know what you are doing kajosa la bagadoshet reketeke bagadoshe tika ragadaya lito bagadaya alafu wewe ni paulo una mshikaji wako anaitwa sila wamekufunga mikono katosha galadizo barande lekataya lekatayagafla misingi ya gereza wanaulizana kuna nini mmewaingiza yes. wasio roho yes. akaaji ayaya nasema gereza zinapasuka Amen. gereza zinapasuka kama alikufungia mahali popote yes. ili usifanikiwe kisiasa yes. ili usifanikiwe kiuchumi yes. leo hii tunapasua gereza hizo yes. tunapasua gereza hizo yes. tunatikisa misingi yake yes. Magete ya Gereza Yes. Pajina, yes. Amen. Sema tena I am winning. I am winning. Sema I am winning. I am winning. Same think It gets better. It gets better. It gets better. Hallelujah. Amen. Okay. Are you feeling the Spirit of God? hapo hapo shoto iaao aohhihihitakttakahthatunaongea na ulimwengu wa roho unavikusanya viumbe vya rohoni five to seven years ago my biological mother and my father wamejenga mali fulani hapa Dar es Salaam wanaishi huko and then miaka mitatu mfululizo wakawa na kesi za wizi wanadavimiwa wanaporwa vitu wanaibiwa wanaibiwa baada ya siku kadha wanaibiwa tena baada ya siku kadha wanavunjiwa wanaibiwa tena a mmam miamtumishi ni kitugani mi nimemkosea nini m ikaambia bi mkubwa ukitoka nje unaziona na nyayo za huyo mwamba walikuwa wajawekaakanamia naziona nikaambia naomba ukaokote mchanga alipookota nikaambia sema kwa jina la yesu nimekamata hatua zao nimezishika hawatembei tena hawamve tena hawapigi hatua tena listen to me my biological brother is there 7 years later ni leo we have never had a eapo of them kuibiwa tena sasa leo tulikuwa tuna share na my biological brother that akaambia mwanangu anakumbuka mkubwa alikwai kutulambia testimoni yake kwamba aliposhika mchanga wa hatua za kibaka wa wajarudi tena mwanangu kumbe hizi hatua zinashikika nikaambia bro umesahau biblia inasema hatua za mwenye haki zinaongozwa na bwana kwa hiyo unaweza ukaamua wewe kwenda mtaa wa kongo ukifika mtaa wa kongo kuna hatua nyingi zimekatiza pale mchana kutwa ukifika kamata mchanga ule taa alafu unasema hatua za mwenye haki zinaongozwa na bwana na zikamata hizi hatua ii mwili akili haifai kitu ila roho huuisha anasema flesh nothing, but the spirit makes it alive. anasema roho so unachukua zile hatua halafu unasema hivi hizi hatua kiingereza nasema the steps of the man so a hatua so za mwenye haki are Manaken, they are so hawaji wamejisikia kuja hatua watu wa mungu hajasema anawaambia watu anaziambia hatua so god there are times he speaks with the he with the steps talk the brain yes. haongei na akili nafahamu anaongea na hatua unapita mwenge pale una duka lako halina wateja tafuta mtaa ambao watu wanakatiza wengi na kamata hizi hatua natembea nazo naziongoza naziongoza mpaka oh, yes. dukani kwangu mmefika yes. hapa yes. kwa upakamtakatifukwa uwezoa mtakatifu katika yeye yote yanawezekana Yo... si yes. wa yanawezekanaaf4 ya biblia yako inasemai nayaweza mambo yote katika yeye knaweza kuzi eh? kuzichukua hatua naweza kuziswaga hatua za raia yes. katika yeye anitiae nguvu nguvu gani kiingereza nasema hivi i can do all things through christ christ christ is the spirit of god with a christian aliyekaa ndani ya mtu anaitwa christ so christ means the anointed one christ means the one with the spirit inside aliyepakwa mafuta aliyetengwa aliyewekwa wakfu thas christ manake nini anaposema nayaweza mambo yote katika yeye kristo anitia nguvu manake with the holy spirit in me i can manuv anything on earth. ukiniona nimekuja ofisini kwako and i begged you and i spoke to you wisely wekly talking to you honorably dosi mean you have threatened me kwa cheo chako no i can kill you while you are sitting there without using any bibi anasema inasemaiv matendo ya mitume walikuwa wakiomba kwa sababu ya herode aliyemkamata petro as they were praying Biyasema herode akiwa amekaa kwenye kiti malaika wa bwana akampiga herode kwenye kiti na chango right there the the moment unaniona natoka ofisini kwako you are coming out with me the next letter that will come from your kwakoxo Will be you are out. You don't intimidate the people like us. No, you don't underestimate us. We don't beg. We speak wisely. Tunahungaia kwa kima ila tu wombi. Sisi a tu mwambi mo Nadam. Sisi tunahumbwa mungu peke yake. We don't beg. paulo na sila walipoingizwa gerezani heo walipoingiahoohookitoshotahotakaarashooaro aliyekuonea kwenye maisha yako miaka hii yote yes. ninatamka kwa jina la yesu nguvu za mungu zimemvamia huko aliko kwa china la yesu hey aliyepakwa mafuta na mungu aonewi aliyepokea roho mtakatifu aonewi biblia anasema mungu akamwambia samweli nimemkataa sauli na kuna mtu nimemwona anaitwa daudi mwana wa yesu nenda ukampake mafuta biblia anasema alipokwenda kumpaka mafuta the bible records anasema roho wa mungu akaja juu ya daudi kwa nguvu tangu siku ile na wach wakati roho mungu amekuja juu ya daudi kwa nguvu tangu siku ile bibi anasema hivi akapata a ya kwenda kupiga kinubi cha mfalme mashetani ya sauli yakatulia kila daudi mashetani yanatulia sio kila kinubi kinatuliza pepo kuna vinubi vya hao wenye roho wa bwana yes. kama tuna uwezo sisi kwa roho wa mungu tukasema kwa mamlaka ya jina la yesu pepo na kuamuru toka likapiga kelele likaanguka chini likagalagala likaja lika paka huku mbele watu wangapi uko barabarani wana mapepo unashindwa nini kusema kwa mamlaka ya jina la yesu ninaamuru mapepo ndani ya ao watu wanaopita kwenye barabara waelekeze watu wenu kuja apa pepo na waamuru nyinyi leteni ao watu hapa walete na hela yao nahela yaomubili anasema mtu asiye haki anakusanya na kututa anahifadhi anaweka akiba kwa ajili ya wenye haki maana yake nini sisi hatukusanyi sio kazi yetu sisikusany bibinasema yuko yule akusanyaye lakini ni kwa ajili ya utawanyivu na yuko yule anayetawanya lakini anakusanya sisi hatukusanyi si sio kazi yetu kukusanya bible kaziyetu kukusanyainasema wao ndo wanakusanya wakimaliza kukusanya ibiav ili mungu ampe yeye aliyemridhia tulia nikuelekeze hata kama unaona hivyo hivyo hivohivoyani unavurugwa <laughs> unakaa oh, kwenye mstari unavurugika <laughs> unakaa kwenye mstari unavurugika hivopaka tunafika ngapi anaelewa anachokifundisha hapa sema nguvu za ro mtakatifu na zinijie kwa nguvu sema roho mtakatifu anijie kwa nguvu sema zamu hii kwa jina la yesu mungu usiniache bila roho wako usiniache bila upako wako usiniache bila nguvu zako maana bila nguvu zako mimi ni wa niwakawad sni wa kawaida sana nitapigwa na vitu vidogo sana sema bwana usiniache bila roho wako na kwa roho wako Roa. tikisa vya kutikisa. kutikisa sukuma vya kusufungua njia kwenye maisha yananasemahakamjia daudi kwa nguvu nar alipomjia daudi kwa nguvu sauli akiwa ni mtu mwenye mashetaniaka anamwandama anamtafuta daudi miaka yake yote More than 13 years, anamtafuta daudiili amuue anamrushia mkuki ampat anataka kumua akasikia daudi amejificha hekaluni kwa samueli nabii wake ameenda kwenye kongamano lela pasttoni sauli na mashetani yake wakaamua kumfuata na sauli alikuwa ni mtu wa mashitani kwasaabu alikua naenda hadi kwa sabah, kuhiria, likuwa waganga li kwa mganga wa kinyeji, ma, bibi mmoja naita mchawi wa endo kwenye bibilia alienda kuuliza kuuliza kupata mzuka wa samweli huyu ni mshirikina huyu amejaa roh wa mungu na huyu jamaa anamwinda amuue huyu dogo amekaa kwenye, kwenye kiti cha mamlaka kwenye authority chair kwenye kiti chenye cheo na kilichomkalisha pale kwenye cheo ni mashetani woanamwinda huyu bwanamdogo ulmkate anasema nataka kumuua mapema aalipomfuata kwa, kwa sameli b inasema alipoingia tu kwenye ule ua wa nabii sameli biblia inasema jamaa akaanza kutabiri huku akivua nguo zake uchi wa mnyama mfalme wa nchi amepagawa pepo kwa sababu amekros perimita ambazo hakutakiwa kukross leo hii ninatamka kwa jina la yesu yoyote anayetafuta maisha yako yes. neno la mungu linasema yes. utawafanya adui zako yes. wa kuonyeshe maungo yao yes. watapigwa watakaa uchi wa mnyama yes. nguo zitawachanyika kwa jina la yesu Amen. kila siraha itakayofanyika juu yako yes. haitafanikiwa kwa jina la yesu mana bwana amekusudia yes. kukupa nguvu zake na roho wake Amen. An- Maisha yako atayapatanasema atayapata ukiwa na roho wa, wa bwana yes. ana uwezo wa kuyaficha maisha yako yes. walimwinda daudi kwa miaka kumi yes. yes. yes. na tatu waliishia wenyewe kujiua wenyewe anayekuinda wewe atauawa na mkuki wake mwenyewe nasema atauawa na mkuki wake mwenyewe ykudaamshaweesmakwa yes. yes. yes. jina layesua la upa mtakatifu lioko juu yangu kwa nguvu za mungu zilizoko juu kila mchawi, mchawi. mchawi. anayawinda maisha, ya maisha yangu kwa mkuki mkukiwarudie wao wenyewe mkuki ule ule ambao sauli aliurusha daudi akaukwepa mkuki ule ule mwishoni mwa stori ya sauli anajichoma nao anakufa niko hapa kutamka kwa jina la yesu Amen. mkuki wowote unaolengwa kwako au kwa ndugu zako yes. au kwa watoto wako yes. nasema utarudi na kumchoma aliyeutuma nasema unarudi kumchoma aliye utuma Amen nasema unarudi kumchoma aliyoutuma kwa jina la yesu Amen. sema sheria ya ro wa uzima imeniweka huru mbali Imeniwe na dhambi mbali na udhaifu mbali na upungufu, upungufu. kuwe kupungua kwangu sheria ya roho wa uzima, uzima. imeniondolea imeniondolea Imeni kupungua, Imeni kupungua. sema ninapoonekana nimepungua roho wa uzima. uzima anajaza anajaza, anajaza. anajaza. anajaza. kwenye sv yangu. yangu kwenye kazi yangu kwenye maisha yangu mali popote ninapopungua zimaanana ngoya nikupe illustration yusufu yuko gerezani amefungwa kwa kesi ya kubaka halafu ikulu kuna tatizo kwa farao na hakuna wa wakosovu ndoto ya farao sema sheria ya roho wa uzima, ya uzima. Inaniweka, huru. inaniweka huru angalia yusufu kwa kipawa chake cha kutafsiri ndoto Gaffler, anatolewa gerezani sio kwa sababu ame plead not guilty sio kwa sababu lawyer amekuja kumtoa kipawa cha roho mtakatifu yes. kinamtoa gerezani kinampeleka straight yes. to the palace niko hapa kusema kwa jina la yesu inawezekana wamekudimoti ofisini yes. tulia baada ya leo unapokea kipawa cha roho mtakatifu wata kutafuta yes watakutafuta yes. Your name watakutautpaka yes. yes. tunapomaliza maombi haya siku ya jumapili yes. maisha yako yanachukua sura nyinginemwezi wa tatu kutoka gerezani yusufu bila kupitia mchakato wa sheria yoyote the king ordered bring the boy here not because he is not guilty not because hedende himselfell nono the power of the holy ghost demande the, the gift to be in the palace wakati ukifika kipawa cha roho yes. mtakatifu kikitakiwa kiwepo juu hawawezi kukuweka chini tenawatakuzika wanavyoweza bali roa bwana aliyemfufua kristo atakufufua kutoka hapo kwenye ilo kaburi huyysema nasikia rah kumjua yesmtnnasumma tnnaskia rah kumjua yesuso ukiwa naroha mungu naomba kama ukuwa unasikiliza huko kotem to5av nisikilize kwa umakini sana fo ukiwa na roho mtakatifu ndani yako anachokifanya roho mtakatifu anakuachilia kipawa na moja ya kipawa anachokupa roho mtakatifu anakupa kipawa cha ufunuo emauusema ufunuo. Sema, ufunuo. Ufunuo. Sema ufunuo. ufunuo sema kwa sauti yako ufunuo, ufunuo. Please, sema tena ufunuo ufunuo hey, hey, say it again uunuofunuo ambao ndo kiingereza has Two way, uh, revelation you can be re, um, be revealed to see and you can be to o unaweza ukafunuliwa ukaona na unaweza ukafunuliwa kitu ukaelewa elewawomtakatifu yes. anachokifanya anakusaidia kukufunulia so en yetu ya maombi tunapokuwa tukiomba Are revealed to s vitu vinafunuliwa na kinachofunuliwa kwetu ni ile siri ya mungu mungu anazo siri zake paulo mtume anazungumza kwenye kitabu cha wakolosai na kitabu cha wefeso anasema ile siri ya mungu iliyofichwa tangu vizazi hata vizazi mungu kwa rehema zake na kwa neema yake aliona kunifunulia mimi niliye mdogo kuliko mitume wote akanifunulia mimi ili na mimi niwafunulie mataifa ile siri ya kristo so kuna vitu vinatokea kwenye maisha yetu ambavyo vilifanywa na wazee wa zamani vyote vilivyofanywa na wazee wa zamani huku ni siri ambazo mungu alizitumbukiza ndani ya mioyo ya watu wakazifanya na walipozifanya wakapata matokeo yanayoshabihiana na kile mungu alichokifanya is given for you to do ufunuo unapewa wawewe kuutendea ufunuo sio kwa ajili ya kuhubiri ufunuo ni kwa ajili ya kutenda you are not revealed so that you can preach to others you are revealed so that you can find what to do wengi wanakimbilia kuhubiri walichofunuliwa anasema yani mtumishi nimeona andiko fulani hapa nonononono hizo no, no. ni sifa za kijinga ufunuo ambao ujakusaidia wewe hauwezi kumsaidia mtu mwingine yes. ndo walokoli wanapoferi hapo wamejaza mafunuo wanawahadisia watu mafunuo wakati wao wenyewe hawajaweza hata kuwaingizia milioni mbili. So, is for you. for your benefit tunafunuliwa ili tupate faida anasema mimi ni mungu ni when i teach you i reveal things to you ili upate faida you get profits from what god has revealed kutoka kwenye kile mungu alichofunua alichokufunulia mungu kinakupa utajiri na heshimana neno la mungu anasema yaliyofichwa ni ya mungu lakini aliyofunuliwa ni ya kwetu sisi na watoto wetu hakuna mtu aliyemfundisha abraham habari ya kutoa fungu la kumi lakini the moment he gave he entered into the covenant maanayake nini god veed to him alimfunulia cha kufanya nao baada ya kupokea ufunuo ufunuo wake unageuka shule kwa watoto wake ili watoto wake na ufunuo wa aina hii but they are learning from the father what the did moja jumlisha moja miaka yote itabaki kuwa mbili siku moja i namuuliza mke wangu hivi ni nani alituambia unafahamu zile hesabu za, chukulia hesabu za, za wima kumi na ah, tisa toa chukua kumi na nane toa ti kumina nne toa ngapi tisa weka kwenye wima kumi na nane ti rma tulifundishwa hivi unakopa moja alafu unaiongeza kwenye nane sindio nikikopa moja nikiiongeza kwenye nane inakuwa ngapi inatakiwa iwe tisa kwahiyo kumi na nane toa tisa sawa sawa na ngapi eh? ah kkumi okay. na nane toa tisa nakopa moja kutoka kwenye moja naiongeza kwenye nane moja ongeza nane ni ngapi kwahiyo tisa toa tisa haya kumi na nane toa tisa ni ngapi tisa. ila tu kuna mtu katengeneza hiyo mathematics na dunia nzima imeiamini tunaamini kumi na nane toa tisa nit ametoa wapi hiyo mekanism amejustify na nani hatujui ila tumechukua tumeliamini kama lilivyo nalo na kama hizo ni hesabu za kawaida watu wanaweza wakarithi na wakarithishana vizazi na vizazi na vizazi we keep on lying to our children na akikosa mwalimu kabisa kabisaa umekosa hii nikufundishe mara ngapi i wish nirudi kwenye nyakati zangu za utoto alafu nikae na mwalimu let mwalimambia letus ni, au niende chuo ud pale kumtafutapofe mathematis masaa let us talk about this989 I mean, mungu anapokufunulia siri siri inadondoshwa ndani ya moyo wako ayubu anasema nilipokuwa nyakati zangu za ujana siri ya mungu linishukia nikiwa hemani mwangu maana yake nini the difference between job and other fellows ni siri ya mungu iliyodondoka kwenye moyo wake ikamtofautisha na wengine wote and then he god speaking about job anasema ni mwerevu mwelekevu mmoja neyemcha mungu alafu bibi anasema hivi mali yake ilikuwa kondolf tatu the man was the richest man on earth not because alikuwa na loga sana no the secret of god In his life. Yes. mungu nisushie sii23 nisushie siri kwenye hii biashara natokaje nafanikiwaje bib nasema mambo ambayo macho hayajawahi kuona masikio hayajawahi kusikia there is an idea ambayo hakuna mwanadamu amewahi kusikia See, the I just gave you kwamba na ki chako mahali you can go to any that you know. na unakuta kunai unajua usiku ni muda ambao hamna atakee kuuliza swali unaelewa unachukua kifagio chako kusanya mchang unachukua hatuanasema naondoka nazo hatua za mwenye haki zinaongoza mungu anawaongoza hawa biashara yangu iliko umekaa unalia mtumishi mii sipati says hatua zinaongozwa hatua kiingereza ordered so god can order the steps of men in dar darissalam wakaongozana kuja kwenye duka langu oh, yes. when god reveal things to you sasa akiwa anashusha kinaitwa kipawa so mungu anakushushia ufunuo kama kipawa ndio wakorinto anasema karama ni nyingi lakini roho ni yeye yule kwa hiyo roho anaweza akawa mmoja lakini anagawa karama nyingi anasema huyu anaweza akawa na neno la hekima huyu anaweza akawa na neno la maarifa huyu anaweza akawa na huduma ya masaidiano zimeandikwa pale gifts of the holy spirit this one may have the gift of wisdom and this one gift of knowledge now mtafute solomon halafu muulize which ldeshi school that you started solomon atasema nilienda siku moja hekaluni kwa bwana nikamtolea mungu sadaka nilipomtolea sadaka usiku wa manane akaniamsha katika ndoto akaniambia solomon watu wakitoaga sadaka kubwa namna hiyo hawalali amka nieleze lolote unalotaka solomon akasema umemfanyia baba yangu daudi fadhili nyingi ukampa mtu wa kutawala baada yake ni nani awezaye kuwaongoza watu hawa walio wengi akasema nipe mimi roho ya hekima nipe mimi moyo wa hekima na waadili ili niweze kuwatawala watu hawa solomon was never a best leader but one thing i know solomon was given wisdom by god oh yes. kwa hiyo anaongoza kwenye taifa na taifa linaleta matokeo sio kwa sababu jamaa ana binet zuri sio kwa sababu jamaa ana baraza na mawaziri nzuri no jamaa ana kipawa cha hekima ya uongozi na imeandikwa kwenye kitabu cha wakorinto inaitwa karama ya maongozi It is there. wakati wengine wanaenda kwa karumanzira kutafuta dawa ya kufanikiwa kwenye maswala ya siasa you have before the lord father give give give give me me me wisdom wisdom wisdom to to to win win win this coming election me wings fly where others e going out kutafuta dawa na ndumba nipe mimi hekima ya kuuza nifundishe nifundishe nipe kipawa chako naiendeshaje hii biashara you know these yu better than me unawajua watu kuliko you know what they want teach me naenda zangu uturuki kukusanya mzigo unafika kule hukusanyi tu suti hukusanyi tu magauni no holy spirit show me kitu cha kuchukua yes. kitu cha kuchukua wengi wanaondoka na viatu wengi wanaondoka na nguo Show me what take down e nikishuka na mzigo gafla watu wanaanza kuulizana ulijuaje na tafuta kazi wanayoifanya mashetani ni kuviiba vipawa vya mungu ndani ya watu sasa ili tuingie kwenye maombi na ni cha kuomba leo ambiea hey! kama hiiulikuada ulikuwa najendakwenda wap ko saizi tulia hapo upate mvmvinyowaro takatifu anasema hivi kwenye waefeso sura ya nne anasema alipopaa aliwapa wanadamu vipawan Follow me here let the guy find the Mayona, yes. read there. Kila mmoja wetu, sura yane, e, hiyo ni point yetu ambayo tunayanyuka nayo sasa hivi kuomba nayo hapo hapotulia tunadakika mbl kila mmoja wetu alipewa nini ne. neema kwa kadri ya kipimo cha nani cha kipawa chake kristo kristohivyo husema alipopaa juu aliteka mateka sema kuna mateka, ya kuna mateka ya kuteka sema kwa sauti kuna mateka ya kuteka, kuteka. alipopaa juu alifanya nini aliteka mateka, aliteka mateka. alafu baada ya kuteka akawapa wanadamu vipawa kwa hiyo kulikuwa na vipawa viko mahali and Christ, uh, ukisoma mstari wa chin sema hivi anaposema alipaa hawezi kusema alipaa kama akushuka kuzimu so in a real sense vipawa havikutokea mbinguni vipawa kristo alishuka kuzimu kuvichukua kwenye mashimo ya kuzimu ambako kule mashetani huwapa watu wao vipawa kwa hiyo mtu anapewa task na mganga anapewa cha kufanya na mganga wake anamwambia ukifanya hivi tunakupa uwezo mnashangaa jamaa ana kipawa ambacho haimbi vizuri haeleweki akiimba sauti yake imekaa kinyongolo matingo lakini unashangaa guy akitokea hivi he watu anamwamini watu anamkubali thelis mungu alimwambiaga nenda mpaka mahali nitakapokwambia shart alafu namwambia mimi mungu nitalifanya jina lako kuwa kubwa nini atampa kipawa cha fame fem fame you don't do it on branding fame god gives onai oh, yes. kuna watu wanalipia hela za branding kila kukicha an yet the more more they pay the money, the money name is not there amekaana muna. watu wakujui mungu uia mtumishi wake anakuekea mono akishakuekea mkono, Akisha mkono. r mtakatifu anakuja kwa nguvu samueli akaenda kwenye nyumba ya e akampaka daudi mafuta alipompaka mafuta romungu akaja kwa nguvu alipokuja kwa nguvu nguvua mwenye roho roowake mwenye kipawa chake he kipawa kina daiaa oh, yes. kuna nyakati tunaweza hatutaki kutokea hatutaki kuonekana kuonekanakipawa oh, oh, yes. ndani yetu kinapiga kelele kwenye nyumba za watu wakuu kwa wakurugenzi wa idara yes. kinapiga kelele alafu s daudi alipotokea kwa upako wa ro mtakatifu anachukua jiwe laini la kawaida anazungusha eti jiwe linamgonga goliati ambaye ni mpambanaji wa vita miaka mingi n anaanguka alikuwa hajulikani ila mungu akatengeneza ya daudi kujulikana Oh, yes. He just nasema sema mungu hahitaji siku nyingi nyinginio namfundisha my today we we nikaambia hivi unajua unaweza ukaamua nyumbani kwako ukasema mii ni mtu arohoni ukavua viatu vyako kasema hizi ni hatua alafu kasema hizi hatua hizi zinaongozwa na bwana umezishika hatua zako kuna hatua za watu na hatua zako hizi sasa ni za kwako umeapply kazi us embassy unashika hatua alafu unapita us unapitamb unaziongoza hatua unasema hapa ndipo utakapofanyia kazi unahitaji ni kuwekee mkono unahitaji ni kusukume unahitaji ni kupulize unahitaji nikupe kupe kawota kidogo unahitaji nikupe kupe kaoili kidogo mi nakupa ufunuo nazionazinakuja upande wakonaziona hatua za watu zinaongozwa kuja kwako Amen. They are kabla ujarudi nyumbani unaingia posta unaenda feri kama unaenda kupanda pantoni unapita kwa huku chini chini kwenye magogoni unatafuta kageti kamoja ambako akaana walinzi unasema nakuagiza ukaye hapa ushanielewa mwenye akili kanielewa Oh yes. nasema mwenye akili kanielewa yes. sema milango inatufungukia inatufungu sema hatua zangu zinaongozwa zina kwa upakowa roh mtakatifu hakuna cha kunizuia hakuna cha kunizuia kwa jina la, la yesu sema ninachokipawa ndani yangu kwa kipawa changu, changu. changu. nitauza vitauzika Nita vitauzikasema eroa bwana ero weka ndani yangu kipawa cha cha kuuza kipawa, kipawa, kipawa kufanikiwa ajina la yesu mtumishi umetoa wapi ilo neno la kipawa cha kuuza the says mwanamke mmoja alikuwa anadaiwa madeni kwenye biblia akamfuata nabii elisha akamwambia man of god watoto wangu anataka kuuzwa akamwambia kabla watoto wako hawajauzwa letmi give you the trick of the the spirit by the revelation of the holy ghost the prohet elisha nabi elisha anamwambia mwanamke nenda katake vyombo kwa watu the spirit of faith mwanamke akaenda kuchukua vyombo alivyoenda kuchukua vyombo akamwambia wewe mama kamwage mafuta kwenye hicho kichupa chako kwenye hivyo vyombo mpaka yakiisha vikiisha uni, uniambie yule mama akamwambia mtumishi mafuta yameisha na vyombo vimeisha vimesha akamwambia sasa nenda kauze lile neno naenda kauze si kwamba alikuwa anauza kwa sababu anajuaga kuuza the the spirit of the lord oh, yes. ilimwangushie yule mama kipawa cha kuuza yes. kwa sababu kuna kuuza kwa sababu una product kuna kuuza kwa sababu una wateja na kuna kuuza kwa sababu umeagizwa na bwana kuuza Amen haleluya sema napokea kipawa napokea kipawa. Kipawa, cha kipawa, cha kipawa cha uongozi kipawa cha kuuza kipawa cha kuongea kipawa cha, kuongea. Kipawa cha kufanikiwa roho wa bwana achilia ndani yangukkaa kipawa, kipawa kisichozuiliwa kisicho anasema kwa damu ya yesu yesu alimnunulia mungu watu wa kila kabila kumbe wamenunuliwa kumbe watu wote hao walishanunuliwa walishanunuliwa hao the blood of jesus went ahead ikanunua watu wa kila lugha watu wa kila kabila watu wa kila jamaa ko kwenye kila kabila we have by jesus. ambao damu ya yesu inaweza ikatupa kama yes. watu wa siuu kamawata mungunachokifundisha anguvu zaao za mtakatifu anifaya za mimi kuwa mtu asie wa kawaidasaawaisha alipokuwa anakaribia kuondoka isha aliambiwa hivi omba lolote kwangukumwambia wambe mungu aiwambia niombe mimi ask me anything do you know the word ask me anything if i tell you give me the world meaning elijah he had comprehended the whole earth in his spirit manayake hakuna ambalo elisha ataomba eliya kwa upako wake kwa roho wa mungu aliyoko ndani yake awezi kumpa elisha akasema iv give me the double portion not of your brain not of your notes not, hey, hey the the the the double portion of your spirit the spirit profiteth the spirit inafaidisha sema o oheiieheiiafaidishaheoyamnaelewa nachokisema mwanangu mwaka huu katika jina la yesu waone kama wamevamiwa na kitu kizito yaani unachabanga katika roho kama kicha yes. sema na penya, na penya. sema jina langu lina penya sehemu za heshima kwa upaka waroho mtakatifu watu wa mungu mpo nikudondosheka mzigo ka mwisho skia hii anasema gaflaeis alipopokea siku moja wakaenda kukata miti walipokuwa wakikata miti Remember the guy has the spirit. ana upako walipokuwa wakikata miti gafla chuma cha shoka ikatumbukia na shoka liliazimwa shokilifaya nini hela iliyopotea ilifanya nini mkopo umefanya nini umepotea umeazima hela umeenda kufanyia biashara imepotea iliangukia ili wapi akaonyeshwa Elisha kakata kijiti. Kacha? <laughs> what is that ni nini hiyo what kind of brain is that what kind of intelligence is ihatalafu imajini hivi huyo mungu sasa ndo anakandaniyangu sasa alafu minyambie mi naferindiomaaa kama elisha alikata kijiti elisha akikata kijiti akikitupa kwenye maji mnasema ufunuawaroo mtakatifu mimi nikichukua hatua za watu mtaa wa kongo kariako nikizielekeza dukani kwangu mnaita alikata tu, kijiti akakitupa kwenye mto chuma cha kilielea mtochuma kwa hiyo na mimi nikichukua hatua zangu nikaziacha pale kwenye ubalozi kacha nimefika sijafika nimeingia sijaingia pokea kazi yako kwa jina la yesu Apokea. pokea kazi yako kwa jina la yesu umeelewa mtu wa mungu yes. na kuona umekwita tena yes. naona majibu yametoka yes. jina lako limetoka Amen ofisi imefunguka wateja wanakuja upande wako pokea kwa phen yako sawa sawa na imani yako yes. sema amina nawauliza swali wapenda wa mungu nawauliza swali kuna haja ya mganga kuna haja ya ndumba sema semaoosema roho watosha sema saha hii kwa jina la, yesu. jina la yesu kwa jina la yesu achilia vipawa vyako ndani yangu saa hii, yangu saa hii. Jina kwa jina la yesu vipawa vya uongozi, vya uongozi. vipawa vya kuuza vipawa vya kufanikiwa kwa jina la yesu kwa, la yesu. kwa vipawa vya kwa kipawa cf nitauza kwa kipawa cha vitauzikaakipaa cakfutafanya ki zitafanyikiperoo ya kwa kipawa cha ei Uongozi, uongozi kwa kipawa cha romtakatifu achilia ndani yangu kipawa kipawakpaakiawa kipawa. Kipawa. Kipawa. kipawa wewe bwana ulipopaa Ulipopa. Ulipopa wapa wanadamu vipawa sema kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kila shetani anayeshika vipawa vya watu kwa jina la yesu anaachia leo hii kwa jina la yesu mali popote nilipopoteza vipawa vyangu kwa sababu ya dhambi kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu yesu aliposhuka kuzimu alinyanganya vipawa aliteka mateka sawi kwa jina la yesu vipawa vyangu vikaonekane kwa jina la yesu kwa la yesu, yesu. kipawa cha kutafsiri ndoto za wakubwa kipawa cha kutafsiri maono na ndoto kipawa cha kutafsiri majira na nyakati neno lako linasema wana wa isakari, wa isakari. walikuwa na uwezo wa kujua majira, majira na nyakati, nyakati. nini Niny watu wafanye kwa jina la yesu watu. nami ee bwana nipe icho kipawa cha kujua majira na nyakati. na nyakati nijue nini cha ni kufanya niachilie ufunua waroho wako ufunua wa roho wako ukakae ndani yangu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa kipawa cha roho kwa kipawa cha roho mahli popote tulipoibiwa tunarudisha tunarudisha kwa jina la yesu maana ndani yetu yuko roho wa uzima roho wa uzima roho wa uzima anakaa ndani yangu kwa jina la yesu biashara yangu haitakufa kwa jina la yesu kazi yangu haitakufa kwa jina la yesu huduma yangu haitakufa kwa jina la yesu maisha yangu hayatakufa kwa jina la yesu neno la bwana linasema roho yule yule aliyemfufua kristo anakaa ndani yangu yeye roho atauisha miili yetu mi iliyo katika hali ya kufa kwa jina ya yesu malipopota maalipopota vitu vyangu vilivyowawa kichawi kiushirikina kwa jina ya yesu kwa roho wa bwana fufuka biashara yangu kwa roho wa bwana fufuka afya yangu kwa bwana jina langu, langu, langu Vieti Maali popote. Maali popote. Maali popote. fufuka vyete vyangu fufuka sivi yangu fufuka mali popote walipozika jina langu fufuka kwa jina la yesu katoragayaba seo rakakatayaba kwa roha bwana vinauukvilivyokuanuuiilivyokufainu Sakatata. ya fotopa reto sokore bakabosha ya basa yanda da rufi je riekonta ya bada ya katalladija reja bada katori da yakosha ta rakata ya yanda yakosa ya debo riekoto ya bada rasa shakata ya sema roho pwana achia vipawa vyako ndani ya maisha ya! yangu kwa cina la yesu vipawa vyema vipawa vyema vipawa vyema vipawa vyema kwa cina la yesu kwa cina la yesu kipawa cha kuongea na wateja mpaka wakaelewa kipawa cha kuzungumza kipawa chakueg kwa jina la yesu kipawa cha kub kwa jina la yesu god kwa jina la yesu kwa jina la yesu kipawa cha roho kiachiiwe ndani yangu kwa jina la yesu kwa jina la yesu sema e bwana tunaoshindana nao wanatumia uchawi wanatumia majini wanatumia giza lakini e bwana sisi tuna wewe sisi tuna wewe tuna roho rohowa tuna nguvu yako tuna vipawa vyako kwa jina la yesu china kwa jina la yesu mitego ya kichawi walioitega kinyume na sisi kwa jina la yesu tunaitangua kwa nguvu za mungu kwa jina la yesu mali popote walipotuzika na giza lao kwa jina la yesu neno linasema sheria ya roho wa uzima imeniweka huru kwa jina la yesu Ke yeye ndimo ulimo uzima Zima. na huo uzima ni nuru ya watu, watu. na nuru inang'aa gizana na wala giza, giza. alikuiweza kwa jina la yeskwa jina la, la, la yesu kwa mara nyingine tena jina langu linaonekana kwa mara nyingine tena kilichozikwa kinafufuka kwa mara nyingine tena kilichopotea kinaonekana yesu anasema a amejaa roho yeye alikuja yeah, kukitafuta kilichopotea kwa china ya yesu. yesu wateja wangu waliopotea wakaonekane siv yangu, yangu. iliyopotea ikaonekane kazi zangu zilizopotea zikaonekane watu wangu, wangu. waliopotea wakaonekane heshima Waka yangu heshima yangu iliyopotea ikaonekane kwa china ya yesukwachinaa yesu kwa china ya yesu kwa china ya yesu c c kwa china yysu leo hii kwa china ya yesu kwa, kwa china ya yesu, yesu. He yesu. tunaachiliau tuna takatifu kwenye kazi zetu nguvu za mungu kwenye kazi zetu nguvu za mungu kwenye biashara zetu kwa china ya yesu wanapotumia nguvu za kiza tunawaendea kwa nguvu za mungu goliata mm. alikuja kwa, kwa upanga kwa fumo, fumo. fumo. daudi anasema alimjia. alimjia kwa jina la bwana nasi ee bwana tu wewttuna wewe tu tunawewe tu kwa jina a yesu lase, i, nanietu, kwa jina ya yesu tunaachilia sahii nguvu ya mungu inayofanya kazi ndani yetu kwa jina ya yesu ikae kwenye biashara zetu ikae kwenye majina yetu ikae kwenye shughuli zetu magino ikae kwenye siv zetu maali popote tulikopeleka siv zetu nguvu ya mungu ikashindane ikashindane neno la bwana linasema la neno la mungu neno la mungu, mungu. lilizidi Lili na, na kushinda kwenye mji wa efeso nami nasema na kwa jina la yesu neno la bwana linazidi Lina na kushinda kwenye mji huu kwa jina la yesu ji l ywa in yajia aka jina la yesu neno la bwana linashindana linashindana kwa jina la yesu neno linasema neno la bwana h tena lina nguvu kwa jina la yesu tuonyeshe e bwana uhai wa neno lako tuonyeshe e bwana nguvu ya neno lako kwa jina la yesu likashinde tena neno lako likashinde lako likashinde tunalipambanisha Tuna Tuna neno lako neno lako na nguvu zao za kichawi tunapambanisha neno lako, lako. na nguvu zao za elimu yao kwa jina la, la, la, la, la yesu e bwana e kashinde tena inukae <laughs> e bwana e adui zako watawanyike lechwa enemibska kwa ajina la tunawatawanya kwa kipawa cha roho kwa kwa jina jina la nguvu za mungu mungu tunaurukia vunneno linasema kwa nguvu zako tunaurukia ukuta sema ukuta wowote waliotuwekea kwenye biashara zetu ili tusivuke upande wa pili ukuta wowote tunaruka ka nguvu za munutunarukakwa nguvu za mungu kwa jina ya yesu smbr sakotota teliktoshara darissalamasikia fungua malango yako fungua yako. fungua malango malango yako yako tanzania fungua malango yako kwa jina china yesu kerosh bwana cekceknm uoucawi unaoska viao vako tn Raka sema kwa damu ya yesu yesu yesu kwa kwa kwa damu damu damu ya ya ya yesusema vipawa vya wayahudi vilishikiliwa na wamisri kichawi wakaa wanavitumia ili kujizalishia utajiri sema bwana kwa damu ya mwana kwenye mio ya milango kwenye enye ya yes. milango ya yes ndau ya mwanakondoa iliwatoa na kuwaweka hkae iivipawa vyao viliachiliwa sema kwa damu ya yesu tunaendea Tuna mlango ya kichawi unaoshika vipawa vyetu tunapiga hizo madhabao zinazoshika vipawa vyetu tunapiga k yen pig a jina yesu tunapiga tuna kwa jina ya yesu kwa jina ya yesu. Yesu. Yesu. Yesu. yesu kila madhabao ya kichawi inayoshika vipao vya watu achch achia kwa jinayayesu kwa jina ya yesu za kikabila zinazoshika vipawa zina vya watu wa kabila letu wa ili siku, siku zote watu wa kabila letu wakitaka wa wa kufanikiwa, wa wa kufanikiwa. waendee mizimu wakiendea mizimu ndio wanafanikiwa sema nakataa na kataa kwa jina la yesu kwa damu ya yesu na pigaizo madhabao na kila kila madhabau ya kikabila inayoshika vipawa vya watu wa kwetu kwa damu ya yesu vipawa vya kwtuawvinaachiliwaadamuya yesu tuna tunadai leo hii vipawa vipawavinaachiliwakwa Vinaachiliwa. damu yakwa damu, ya damu ya yesu sema leo hii, hii. tumechua wachawi, wachawi. Mizimu. Mizimu. Mizimu. mizimu inateka vipawa ili watu. Watu. watu wawasujudie sema tumekataa tumekataa tumekata. tumekata. kusujudia madhabao za kikabila sema tunaenda, tunaenda. Kwenye, kabila kwenye kabila letu na damu ya yesu, damu ya yesu. achia vipawa kila kipawa, kila kipawa. kwenye ukoo wetu kilichoshikwa kwa damu ya yesu tunarudisha Tuna Tuna kipawa. kipawa cha familia kipawa, kipawa. cha kwenye ukoo wa mungu kilichotekwa kwa damu ya yesu tunarudisha tunarudisha neno linasema kipawa cha mtu kinamfanyia nafasi sema bwana nimejua nikiwa na kipawa naiona nafasi kwa damu ya yesu kipawa changu amkaa bwana bwana amsha vipawa vyangun sasa sasa sasa sasa sasa sasa ndani ndani ndani yangu yangu tuchochee karama karama iliyowekwa yetu sema kila iliyoko kwa jina la dn kte mofukalete matokeo. matokeo ukalete faida kwa china la yesuraakaaymay you fly itheame o us go and win in theame o usby the po o thesiit kwa nguvu za mungu kin kashinde. kashindeo nevye kashindeor ompetition kwa jina la yesukila kila walipokuwekea kipimo yes. kila walipokupimia go yes. go and Amen. Go and yes. matarajio yao wakashangae walipo kupimiamatarajio yaowakashanakwa jina la yesu Amen kesho nitakuonyesha namna ambayo bibli inasema enye kitabu cha matendo ya mitume sura ya nane ndaka usiku huu kasome matendo ya mitume sura ya nane utakutana na stori ya mtu mmoja anaitwa filipo alienda kwenye mji mmoja kuubiri baada ya kuubiri kwenye mji ule kuna mtu mmoja aliku aiwa simoni mchawi watu walikuwa wanamfuata kwa sababu ya nguvu zake za kichawi ni miujiza yake ya kichawi walikuwa wanamfuata so, say simioni mchawi anamfuatasimeon anafanya biashara na watu wanamfuata lakini alipoingia filipo naroa mungu things turned. kila aliyeko kwenye field na industry yako na anatumia nguvu za giza yes. i stand as a man of god Amen kuanzia leo utaenda na nguvu ya roho wa mungu utawagaragaza chini nchi siku hizi watu anafanya uchawi peupe peupe kana kwamba watu wenye roho wa mungu hatupo no no watuponbiia nasema hivi petro aliingia akaanza kuwapa watu roho mtakatifu simeon akaanza kushangaa matendo ya roho mtakatifu alafu akamfuata petro na pesa akawambia na wivu usio wa kawaida mungu na akulani aliyekuwa mchawi wa mji mzima ninasema kwa jina la yesu yoyote anayesifika kwa uchawi kwenye hiyo biashara yes. safari hii vinageuka Amen. nasema vinageuka tunapiga uchawi wao kwenye madhabao Amen a jina la yesumungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu najua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia na ya sadaka najua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuu kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana