Hello, this is your pastor kapoainataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu naolinatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa unakutana nayo kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu ninazungumza somo ambalo linasema kanuni za kiagano ambazo zinatupa kufanikiwa katika maisha yetu haya ya kawaida bwana siyo sana Amen. na leo tunatumia kanuni ambayo inasema spiritual factor, alafu ndio tuliyoanza nayo alhamis lakini leo tutatumia spiritual ukanuni ya kiloo alafu neno la mungu alhamis tulitumia prayer na ijumaa tukatumia prayer tulitumia maombi maombi lakini leo tutatumia neno la mungu sasa nitakuonyesha jinsi ambavyo neno la mungu ambalo tunalisoma na neno, amalo, neno la mungu ambalo tunatamkiwa na watumishi wa mungu lina l vipi kwenye maisha yetu kwa sababu wengi tunatamkiwa maneno lakini maneno hayo ni kama hatuyaoni yakileta matokeo kwenye maisha yetu badala yake yanageuka kuwa frustration kwamba tumetamkiwa na watumishi sana maneno lakini hatuoni matokeo yake na inageuka kuwa frustration kwetu sasa kile nilichotamkiwa na mtumishi wa mungu iwe ni baraka au ni unabii au ni maneno ambayo nimeyasoma mwenyewe yanaleta vipi kwenye maisha yetu na niombeje ili kuona hayo maneno yakileta matokeo kwenye maisha yetu haleluya what we dealing today ili kwamba kama kuna neno lolote ambalo umewahi kutamkiwa kwenye maisha yako liwe ni la baraka au ni neno la unabii au ni neno lilolisikia kanisani au neno lilotamkiwa na watumishi wa mungu kwenye maisha yako ili yaonekane kuleta mantiki kwenye maisha yetu what is it that should be yetua ili hili neno lilete matokeo kwenye maisha yetu bwana sana Amen. kitabu cha daniel sura ya t daniel sura ya t kitabu cha daniel sura ya tia kama na biblia yako daniel sura ya t kuanzia mstari wa kwanza no la mungu linasema katika mwaka wa kwanza wa dario mwana wa waasero wa uzawawa aliyetawazwa kuwa mfalme juu ya milki ya wakaldayo katika mwaka wa kwanza wa kumiliki kwake mimi daniel kwa kuvisoma vitabu nalifahamu hesabu ya miaka ambayo neno la bwana lilimjia yeremia nabii ya kuutimiza ukiwa wa yerusalemu yaani miaka 7b nikamwelekezea bwana mungu uso wangu ili kutaka kwa maombi na dua pamoja na kufunga na kuvaa nguo za magunia na majivu nikamwomba bwana mungu wangu nikaungama nikasema e bwana mungu mkuu mwenye kutisha ashikae maagano na rehema kwao wampendao na kuzishika amri zake tumefanya dhambi tumefanya ukaidi tumetenda maovu tumeasi naam hata kwa kuyaacha maagizo yako na hukumu zako wala hatukuwasikiliza watumishi wako manabii ambao kwa jina lako walisema na wafalme wetu na wakuu wetu na baba zetu na watu wote wa nchi e bwana haki na wewe lakini kwetu sisi kuna haya ya uso kama hivi leo kwa watu wa yuda na kwa wenyeji wa yerusalemu na kwa israeli wote waliokaribu na hao walio mbali katika nchi zote ulikuwafukuza kwa sababu ya makosa yao waliyokukosa e bwana kwetu sisi kuna haya ya uso kwa wafalume wetu na wakuu wetu na baba zetu kwa sababu tumekutenda dhambi rehema na msamani kwa bwana mungu wetu ingawa tumemwasi wala hatukuitii sauti ya bwana mungu wetu kwa kwenda katika sheria zake alizoziweka mbele yetu kwa kinywa cha watumishi wake manabii mstari wa manabiimstariwaishiri so kuanzia mstari wa kwanza pale ni ambayoalikuwa anakifanya ambayo hiyo prayer, ni ya unabii uliyotajwa na yeremia by this time danieli na wenzake wako utumwani sasa to to make it clear to you nitakusaidia tu na utaenjoi utamfurahia mungu kwa nini ulimwamini yani nitakufanya umpende mungu kwa kiwango kingine tena leo you think you love him? wait until you hear it. So, haya ni maneno ya mtumishi wa mungu danieli is praying on the prophecy. anaomba kulingana na unabii ambao umetolewa na yeremia and this time, hawa wajamaa wako utumwani Now, soma, danieli soanimekwambia uende mstari wa shirini, lakini kwa sababu ya ya uharaka nilionao na kule kwenda kwenye danieli sura ya kwanza mstariahii ainisabuya raalion danieli sura ya kwanzatutasoma kwanza. mm-hmm. kwa... mistari mingi kwa sababu mi somuni mi naangupitisha kwenye maandiko alafu wee mwenyewe utoe majibu yako yakoyani e, mi sina stailikusemaumepokea e, twende kwenye vifungu kwa sababu vifungu vinakupa cha kushika kwa nini leo hii watu wanapata shida kuwaamini tumishiwa mungu amauuv va mahali pakumkona munguwezi kumkonasehemu yingine a na ab wako a munu na mchungaji wako yani, o wamba wanaushikaji kvo kasikwamba tu mchungaji akisema litokee mungu anatimiza kila alichokisema tu atimizi atmz ambacho mchunajiwako amejiskimtau anasema naliangalia neno langu ili nipate pa mzuawezakawa unatia huruma kwenye jambo na umeteseka kwa muda mrefu mungu mateso ili apate mungu nenolake, ili apate analiangalia neno lake kulitimiza kwa yu, kama hauna neno lake kwenye ishu yako utakwama na ukiwa na watu wa mungu asio na neno au ukiwa na mtumishi wa mungu asio na neno lake changamoto utakaokuwa nayo njahii watu wengi wa wameona kama munguyeushaji au makanisa ni mayusaji kwa sababu ni kwamba watu wametamkiwa vitu alafu havitokei bila kujengwa katika neno ambalo linakufanya wewe upokee narudia tena na hii nisaidia kumwambia jirani yako nawewe kama nantizama kwenye tv hata kama huko ba mwambie jirani yakoambie mungu afanykwa sababuna shidaungu anafanya kwa sababu, sababu. sababu. sababu. neno lake liko. liko na anatimiza, na anatimiza nikupe angalizo abu. mungu afanye kwa sababu umeomba even for our prayers to bring meaning hata maombi yetu kuleta maana ya yalete majibu tuandekiwa tuwe na kile mungu alichokisema ili turudi kwake tuombe kulingana na alichokisema this guy tuliyesoma habari zake danieli anaomba besing the words of oprhet jeremayah kulingana na maneno yaliyohubiriwa amini yaliyotamkwa ya unabii wa yeremia anasema kwa kuvisoma vitabu nikajua hesabu ya miaka tuliyotakiwa kukaa utumwani then nikaamua kuomba kwao anaomba sio kwa sababu amejisikia kuomba anaomba sio kwa sababu mateso yamekuwa makubwa anaomba sio kwa sababu kuna shida mna. anaomba kwa sababu kasoma kagundua tuko hapa tulipo kwa sababu kuna makosa yalifanyika nyuma kwahiyo kama asingelisoma kama asingelijua maanaake ni kwamba wangelea ka utumwani wakihania mungu atawaonea huruma kumbe mungu analifuata lile neno lake hata wana wa israeli hawatoki utumwani misri kwa sababu eti mungu kawaonea eh, eh. ni nimeshuka ili niwaokoe lakini haji kuwaokoa kwa sababu tu wamelia years back mungu alimtamkia abraham akamwambia uzao wako utakwenda utumwani miaka mia nne the ba so watu wanaanza kulia wanamuomba mungu kwa machozi na kulia sio kwa sababu mateso ni makali wanalia wakimkumbusha mungu alichosema na baba yao Amen. so na tutakuwa na muda mrefu sana sanawakuomba leo tunapoanza kuomba tunaomba tukimkumbusha mungu aliyosema na yeye ameweka wazi Nikumbusha. Nikumbusha. Nikumbusha. Maali hivi leta, hoja zenye nguvu eye nguvuaakepita kwenye kileichokisema ndomaana aul anatusaidia kutuambia kwamba neno la kristo na kwa wingi likikaa kwa wingi linakupa kuivt kwenye kwa sababu napita mle kwenye kile ambacho umekisikia mungu alichokisema sema mko naelewa watu wa mungu mi nimekwambia tokea jana wee utakuwa yani safarihii utakuwa unatengeneza majibu yako mwenyewe nyumbani ukiwa chumbani kwako unakaa unapiga na majibu yanatokea sio lazima kila siku ukiwa umetingwa utafute mtumishi Mm-mm. kaa chumbani tengeneza matukio tengeneza matukio watoto wako ajue baba yetu anaombaga na vitu vinatokea watoto wako ajue mama yetu anaombaga na vitu vinatokea tusiwowaun wakutafuta ile miujiza ya haipo ah, and miujiz yaeps mindaaio kumtaka mungu tutamuona tutamwona tatizo ni kwamba tukama, tukama tunazuga. And, tuna ukrisu, kama tunazuga y tunakaa kwenye ukriskaa tunaing'iniatunamfanya tuna, tuna yesu kama mashine tukitaka kata moto ndo tunamchomekahuyu uh-huh. so, jamaa Danieli sura danielsurti anaomba akitokea huko and then, sura ya kwanza anatueleza siku aliyochukuliwa utumwani Let's go there. Daniel, sura ya kwanza kuanzia mstari wa kwanza katika mwaka wa tatu wa kumiliki kwake yehoyakimu mm-hmm. mfalme wa yuda nebukadreza mm-hmm. mfalme wa babeli alikwenda yerusalemu akauhusuru akauhusurubwana mm-hmm. akamtialeneno kuuhusuru mwanaake kuuteka au kuuvamia kama mziki unayoendelea ukrain mwanaake vladimir putin ameuhusuru miji ya ko kaenda mfalme mfalmenebukadneza kuusuru yerusalemu na yuda bana akamtia mm-hmm. fam wa yudkatika mkono wakesasa uone k- mtu wa mungu <laughs> vita inapigana kati ya nebukadnezar mfalme wa babeli na yehoyakimu mfalme wa yuda alafu sikiliza maandiko yanachokisema bwana akamtia mkononi manake wakati wao wanapigana wanajua tu ni teknolojia ndio zinapigana mb tama huyu akimu agekuwa mejipanga vyakutosha kushinda ta m mungu ameamua kumweka mkononi mwaebukadneza aake pamoja na masilaha yote nayoweza kujipanaekawatu eo hyapo nebukadnezar anaenda kwenye kuusuru mji wa yuda na hausuru kwa sababu tu nafsi laha bibia anasema bwana akamtia yehoyakimu mkononi mwanebukadnezarmanae nebukadnezar yeye hakuhitaji kutumia nguvu nyingi hapo maanake mungu yuko kwenye upande wake akipigania naye vita yake aeluyabwana mm-hmm. akamtia yehoyakimamuwa mm-hmm. yuda atika mkonowak Mm-hmm. pamoja na baadhi ya vyombo vya nyumba ya mungu mm-hmm. naye akavichukua mpaka nchi ya shinar mm. mpaka nyumba ya mungu wake si, what i a kinachoniogopesha mimi ni hiki mungu anampiga yoyakim mtu wake na taifa lake anamtia yoyakim kwenye mikono ya nebukadneza na nebukadnezar bila haya anaingia kwenye nyumba ya mungu anachukua vyombo na anaenda kuvitia kwa mungu wake kwa hiyo sija ukasema hivi kila anayetegemea ushirikina mjini anashinda kwa sababu ushirikina una nguvu uh-uh. mungu anaweza akaamua kuyut na kumsaidia huyu anayetugumia miungu mingine ana sababu zake na ntakuonyeshapna miungu yake na anachukua vyombo vya hekaro la mungu anaviingiza kwenye miungu yake and God is watching and kwa nini kwa wasababu mungu ameamua tu kushughulika na yehoyakimu yaani mungu kamnunia yehoyakimu kaamua nebukadnezar ana miungu mingine na ntamsaidia akavyoingiza vile vyombo katika nyumba ya hazina ya mungu wake mfalme mm-hmm. akamwambia ashpenaz mm-hmm. mkuu wa matoashi wake mm-hmm. awalete baadhi ya wana wa israeli mm-hmm. wa uzao wa kifalme mm-hmm. na wa uzao wa kiungwana vijana mm-hmm. wasio na mawaa wazuri wa uso wajuzi wa hekima werevu kwa sababu ya maarifa yao wenye kufahamu elimu watakaweza kusimama katika jumba la mfalme sasa mfalme nebukadnezar anataka kutengeneza safu yake ya watu wa kufanya naye kazi na, ana, na na na jamaa anatumia wayahudi na huyu mtu nebukadnezar ndani ya nchi yake ana raia ana watu angeweza kuwatumia wale lakini amecheki akagundua ndani ya taifa la yerusalemu na yuda kuna vipawa kuna watu kule wametokea kwenye uzao wa kiungwana kuna watu wenye akili kuna kuna watu watu wenye ufahamu Nileteni hao waingizeni kwenye kwenye jumba jumba la la kifalme ili waweze kusimama mbele ya la you can see now. This guy, hana mungu mungu lakini anajua kabisa wa israeli kule kuna watu ni vichwa akilweufahamkb u neza wakakaa tu mjini wakamua kutumia akili yako wanakula unapiga wana hela na maisha yanaenda na wewe una mungu na unaomba na nanaambia mungu nijaia akili njema na wadau wanaitumia vizuri tu vizri ambatnakana mungu vizuri utakula maisha, maisha. alimwambia awafundishe elimu ya wakaldayo mm. na lugha yao huyo mfalme akawaagizia posho ya chakula cha mfalme mm. na ya dvai aliyouw kaagiza walishwe hivyo muda wa miaka mitatu ili kwamba hatimaye wasimame mbele ya yahiyo miaka mitatu ni kama kusoma dity si tunasomaga miaka mitatu kwao jamaa akawaweka kwenye chuo chake anawafundisha elimu ya mfalme anawafundisha elimu ya kaldayo anawaingizia elimu yake anawaingizia mifumo yake ili waelewe ili awatumie <laughs> ndio maana kwa raha zao serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania unakupa mkopo kupitia chuo na ukishaingia kazini utawalipa hfmnaku posho yake na anoi uendesha kaharia kake keusi utatumka <laughs> aino yno u io with you ie na nikumbushe jambo moja naomba unikumbushe jambo unakumbuka tulikoanzia tunaposoma unabii wa danieli naokumbukahaya hey. kama mpo wote sema ami mchungaji tupo amen. kama upo ema oh. amen danieli sura ya tisa inazungumza unabii ambao danieli anasema kwa kuvisoma vitabu na lifahamu hesabu ya miaka ambayo tulipaswa kukaa utumani kwa hiyo hapa umeona mfalme nebukadneza nataka nikuonyeshe hapo ni link kwa sababu nafahamu si watu wote ambao tuna uzoefu na ufahamu mzuri wa kibibilia kwa sababu wengine tumeokoka juzi wengine tumeokoka jana wengine tuka unaenda chechi lakini sio kiivo ila saa sahizi mwakau sin umeamua sasa mi ntakupanganakam pdakusadakumjua mungu n ufrawtkshe mizigo mizit tumesoma hapo nebukadnezar ameuhusuru mji wa yerusalemu na yuda kitu ambacho utaona sura ya kwanza mfalme amehusuru akawachukua watu sasa nataka shumu mimi ni daniel na kwa sababu mimi ni daniel naona tu tumechukuliwa tumetekwa alafu tukaingizwa kwenye nchi ya kitumwa tukaanza kumtumikia mfalme mwingine tukaanza kutumikia vitu vingine tukaanza kutumikia watu wengine without withou nowin was a aproes kuna maneno yalitamkwa huko nyuma yalinenwa huko nyuma ambayo yametuweka hapa tulipo kwenye utumwa an he unaona chapt maisha yanaenda chapt maisha yanaenda chapt maisha yanaenda chapt ap a aptaanasema n kuna kitu hakiko sawa and then kuvisoma vitabu so this guy anagundua kuna unabii ulitoka ambao umewafanya wao kuwa watumwa kwa kuvisoma vitabu kwahiyo beo alikuwa ajui kwamba tuko kwenye position hii tuliyopo kwa sababu kuna unabii tuna u tuko utumwani sio kwa sababu tumejisikia kuwepo utumwani kuna maneno yalitangulia ya wetu kabla ya kitu tunachokipitia kuna maneno yalitangulia kuna vitu vilitangulia kuna maneno yalizungumzwa ndio yameniweka hapa nilipo kuna maneno yamenenwa na wazee na mababa yametamkwa nabii yeremia kumbe danieli amefungua akasema akasemae ah, kumbe s inayotokea kwenye maisha yetu saa hii kuna unabii ulitangulia nan ameelewa paka hpo kuna mtu alitamka vitu na hivyo vitu alivyovitamka vimetuweka hapa tulipo vimetuweka hapa tulipo anaweza akawa shangazi anaweza akawa mjomba au anaweza akawa ni kuhani wa miungu ya baba na babu na bibi ametamka aliyoyatamka hayo aliyoyatamka yametuweka hapa tulipo yeremia alipotamka uh, alipo yeye alitamka kwa muongozi wa mungu aliyomwambia an he wanaokuja kupata ya ule unabii ni watu wengine kabisa Here is the guy anaitwa daniel ambaye aliingia kwenye ile nchi akiwa kijana kwa sababu wakati mfalme anasema anatafuta vijana ambao ni uzao wa kiungwanaa h k daniel katika ujana wake anaingia akiwa kijana kwenye nchi ya utumwa yuko kwenye nchi ya utumwa wakati ni kijana wakati maisha yanaenda akapata nafasi ya kuvisoma vitabu akagundua kwamba kuna unabii na kuna maneno yalitangulia kutuweka hapa tulipo narudia na hayo maneno amearudirudia ili uelewe tunakoelekea sasa yale maneno ya unabii hayakumfanya danieli yabweteke yale maneno ya unabii yalimfanya danieli yaanze kuomba kwahiyo kukwambia kwamba utakuwa kichwa nasio mkia hakukufanyi ulale you must u the to you sura ya wanza o sura ya kwanza mstari wa kumi na nane timotheo wa kwanza sura ya kwanza timotheo wa kwanza sura ya kwanza mstari wa kumi na nane timotheo, timotheo. timotheo iko katikati ya kitabu cha Kumbu, kumbu, na <laughs> timotheo wa kwanza sura ya kwanza mstari wa kkila mtu atoe sauti yake na asome tntsoma hmm. kama mtu mwenye uhai twendeaanu uh-huh. akukabidhi agizo hilo liwe akiba uh-huh. kwa ajili ya maneno ya unabii yaliyotangulia juu yako uh-huh. katika hayo uvipigeta Vita Uwe anasema nakuagiza soma kama mtu ambaye umefunganakukabidhi agizo kwa hiyo kuna agizo paulo anaongea uh-huh. na mtoto wake wa wakiroo anaitwa timotheo anamwambia nakukabidhi agizo hilo liwe akiba ili agizo nataka kwako liwe akiba kwa ajili ya maneno ya unabii yaliyotangulia yaliyotanguliali uh-huh. katika, katika hayo maneno ili katika hayo maneno sio katika agizo agizo ni jingine na maneno mengine anasema ili katika hayo maneno ya unabii na inaposema maneno ya unabii una siyo hivi naona pilipili hoo zimekaa tumboni kwako hayo sio maneno ya kib That is just a neno la kinabii ni kitu kingine kabisa kabisatakuonyeshahpoenolnabi l nabii ambaye anajiita nabii anaposema neno lisipotokea huyo akutumwa na mungu manaake nabii sio kusema kilichopo nabii ni kusema mbchohkoeombbnakuona Ku, unakaa masusuru masusuruhuo sio unabii huo ni ufunuo umefunuliwa kujua kwamba nakaa wapi ila unabii ni utakaponiambia hivi na kuona ukiteuliwa kuwa waziri alafu unaniambia tarehe fulani mwezi fulani alafu mzigo natokea au nakuambia hivi na kuona ukiwa kichwa na sio mkia maisha yako mwezi huu wa tatu yanachukua sura nyingine kikitokea then you know that was thee sasa ukitamkiwa peke yake haiishii hapo paulo anasema maneno unayotamkiwa yanatakiwa hayo maneno upige nayo vita manake nini linatamkwa neno kwako na ilo neno linalotamkwa kwako mbele yako kuna vita lile neno ulilotamkiwa linakusaidia kupigana vita zilizoko mbele yako mfano umeambiwa hapa jana j tuiua tukasema sisi nikasema kwa okay. mfano mwezi huu wa tatu mungu anakupa kupaa utatembea kama wengine utakimbia kama wengine na mungu atakusaidia atakujaza nguvu na atatoa mbawa kwako ata unapoingia mwezi wa tatu na vitu vinaanza kuonekana vinabuma tnpg nilishatanguliza maneno ya unabii mwezi wa watatu kwa ajili yako unachotakiwa wewe kufanya ni kusema kwa jina la yesu sawa sawa na maneno ya mtumishi wa mungu na kushuka chini neno linasema natakiwa kupaa tena mungu umesema kwenye neno lako wale wakungojao wewe watapaa juu kwa mbawo zao kama tai katika jina la yesu ninapiga vita chochote ambacho kinafanya kazi ya kunishusha kwa neno la mungu sawasawa na neno na napaa nakataa kushushwa na hii hali nakataa kurudishwa nyuma huyu mtu katika jina kama kuna nguvu yoyote ya giza naiendea sawasawa na maneno ya bwana kwa jina la yesu nayashusha chochote kinacho nizuia nisipae oyou are usin the words spoken to you to fight yu war kumbuka bibia anasema hivi vita vyetu sisi si juu ya damu na nyama yani ukishaamua kuamua kuamia upande wa mungu vita vyako vinaama levo anasema si juu ya damu na nyama mbali ni juu ya falme na mamlaka katika ulimwengu wa roho alafu anasema hivi kule chini anaanza kusema vaeni slaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga ila zote za hivi, ali, kweli unoni, kweli mwenu, na ya haki. Zahivi, na, na utayari, wa injiri, kwa ya baya, baya zahivi, ngao ya imani zahivi, na upanga roho ambao ni neno la mungu mungu so neno la linatusaidia kwa sababu ukiangalia ile listi ya silaha zile za fess kuanzia mstari wa 1umb kushuka chini zile listi ya silaha zile zote ni ambayo ni neno la mungu anasema upanga wa roho ambao ni neno la mungu kwaiyo kumbe maneno yaliyotamkwa kwetu ya baraka ya unabii tunayatumia hayo situation mbaya za maisha yetu sasa unakuwa mtu ambaye unatia huruma kama unaingia kwenye maombi na hauna neno ulilotamkiwa la kwa gani? Jana ni b i ata shangazi yako liymuunguzia maarage anaezawmb uwezi kuolwmwananyeeana kupatikana kulikobaraka kuliko kwa sababu gani yale yani maneno ni very expensive yakiingia kwenye maisha yako yakiingia kwenye maisha yako yanageuka oo watu wa mungu Amen. na watu wa mungu Amen. Amen. so kwa maneno ya mungu ya munguy mungu anakupa kupa cha kupigania vita zako ili milango iliyofunga ifunguke ili vitu ambavyo haviendi viendi kwa maneno yaliyotamkwa kwako kwa mafundisho kwa maneno ya maubiri kwa maneno ya unabii kwa mafundisho unayosikia kwa neno la mungu lilokuja kwako baada ya kulisikia We tunapowaita hivi, kila alhamis tunasema njoni watu wa mungu na kila mwisho wa mwezi tunasema njoni tusikilize maneno ya mungu halafu tuombe ndio maana mnaona mkija hapa sio tunaanza tu hapaio na kuanza kukuwekea mikono We teach you you word Why? by this haiondoki hiyo kama ro, kama imekuja kwa roho hamna upanga wa hiyo aahaiondoki kamakuna upanga waro hiyhaiondoki kama akuna upanga waro niko hapa nasema kwa jina la yesu ninaomba mwezi huu watatu yes. kuza maono yako Amen. kuza maono yako sabunakupa slah ambayo itakua kuyafikia hayo maono uzanakupa slahleo itakaokufanya u hiyo vita yako kwa jina la yesueu maneno ya unabii ambayo danieli anayo kutoka kwa nabii yeremia ameyasoma alipoyasoma akagundua tumekwama kwa sababu gani kwa hiyo sio kwamba danieli alikuwa anajua kwamba kuna unabii alikuwa ajui anasema hivi kwa kuvisoma vita so anasema kwa kuvisoma vitabu nindo ninafahamu hesabu ya miaka tuliotakiwa byhis tutakuwa tushachoka sana so mungu lazima aingilie kati kutusaidia kwa sababu wakati unabii unatoka hakuna aliyefanya ambacho danieli amefanya o tod mgagombia maneno ya mungu ni ya kutamkwa na kutendwa sio tu kuyatamka peke yakesasa nikupeleke kwenye unabii wenyeweyeremia5eem nikupeleke kwenye huwo unabii wenyewe uuone mpaka unamuona danieli anaomba anasema anaomba rehema you need to know huyu jamaa aliona nini kwenye niiwenyea yeremia 2 kuanzia mstari wa kwanza neno hili ndilo lililomjia yeremia katika habari za watu wote wa yuda katika mwaka wa nne wa yehoyakimu mwana wa yosia mfalme wa yuda yudan danieli sura ya kwanza anasema yes. mwaka wa kwanza wa kutawala kwake nebukadnezar akauhusuru mji wa yerusalemu na yuda wakati yehoyakimu ni mfalme Yes. danieli inamzungumzia yeoyakim sura ya kwanza hapa yeremia anasema katika mwaka wa kutawala yeoyakimu neno la bwana linamjia kwaiyo yeremia anapokea neno ambalo analipata kwenye msimu wa yeoyakimu si kama wewe ambavyo unapokea neno ambalo limemjia pasttoni katika mwaka wa kutawala kwake rais samia suluh hasan siuseme aminau megoamegoa utski <laughs> kama teneoyakibu mfalume wa yuda mwaka mm-hmm. ule ndio mwaka wa kwanza wa nebukadneza so nebukadneza ndo anaingia madarakani kwa mara ya kwanza alafu neno linamjia yeremia so nebukadneza yye haana ishu haana mpango wowote aana mchakato wowote ila mungu mbinguni analo dukuduku lake akalishuishwa kwa mtumishi wake yeremia twende mfalme wa babelambaloye mm-hmm nabii aliwaambia watu wote wa yuda mm-hmm. na wenyeji wote wa yerusalemu kusema tangu mwaka wa kumi na tatu wa kutawala kwake yosia mm. mwana wa ammon mfalume mm. wa yuda hata siku hii ya leo miaka hii ishirini na mitatu neno la bwana limenijia nami nimesema nanyi nikiamka mapema na kusema lakini ninyi hamkusikiliza mm. naye bwana ametuma kwenu watumishi wake wote au manabii akiamka mapema na kuwatuma lakini ninyi hamkusikiliza na angalia sura ya tisa ya danieli anasemaje hatukuwasikiliza manabii wako atukuwasikiliza watumishi wako kwetu kuna haya ya uso kwa nini kuna haya kwa sababu tulizania wale wajamaa wanaotuambia yale maneno wanatuzingua wanatudanganya tukawawekea mgomo sasa waliotwambia yametukuta tunaona haya tunaona aibu mungu tunaomba rehema so he is praying to the prophecy halo kwa haijalishi wamekutamkia maneno gani kwenye maisha yako yes. neno lolote la unabii ulolisikia linaweza kugeuka kwako msaada Amen. wa kugeuzia vita zako kwa jina la yesu so huyu jamaa anatamka anasema nyinyi mmesemewa maneno na amjawahi kuyasikia mmeyapuuza mmechukulia poa maneno ya mungu sasa nawaagiza na mungu anawapeleka utumwaniye danie anakuja kuusoma huwa unabii anasema nimejua tumepigwa wapi kumbe shangazi aliwahi kusema watoto wote wa kaka yake ambaye ndiyo baba yetu hawatakuja kuzaa maana baba yetu labda alimkosana naye kwenye eneo fulani shangazi akatoa neno na niwambie kitu unabii unategemea nani ana nguvu rohoni kwa wakati huo ili kuliachilia neno litakaloshika kwenye maisha ya mtu ndio maana unaona wengine ili wapate ya kutempa na maisha yako wanatafuta msaada wa kiganga na uchawi ili kupata nguvu ya rohoni ya kuyakita haya maneno kwenye maisha yako mungu atusaidie sana Amen. hiki tunachokianza leo leo alaamisi nacho zaidi bana Amen. anasema wala hamkutega masikio yenu mm-hmm. msikilize mm-hmm. akasema rudini sasa kila mtu na naaiache njia yake mbaya huacheni uovu wa matendo yenu mkaye katika nchi ambayo bwana aliwapa ninyi na baba zenu tangu zamani za kale na hata milele mm-hmm. wala msiwafuate miungu mingine ili kuwatumikia na kuwasujudia wala msinikasirishe kwa kazi ya mikono yenu basi mimi sitawadhuru ninyi kwa dhara lolote anasema msinikasirishe kwa kazi za mikono yenu manakeamaaaiawanfanya kawnlaseta wen kwa kazi za mikono yenu na kujidhuru nafsi zenu basi bwana wa majeshi asema hivi i bwana wa majeshi asema hivi kwa kuwa mkuyasikiliza maneno yangu angalieni nitapeleka watu wa kuzitwaa jamaa zote za upande wa kaskazini asema bwana nami nitamtuma mjumbe wangu anaitwa nani nebukadnezar nami nitamleta mjumbe wangu mjumbewangu ebukadneza mfalme wa babeli kumbuka huyu jamaa ndio ameingia madarakani mwaka wa kwanza hana e yoyote hana mkakati wowote hana mpango wwote ila mungu mbinguni anasema hivi nitampa mimi mpango nitampa mimi mchakato nitampa mimi matukioliajaatamtuma e nita mjumbe wangu mfalme wa babeli mtumishi wangu ah, nebukadneza anageukaje kuwa mtumishi wa mungu tena anyone who is working upon the tenaie yoyote anayeutumikia unabii au neno la mungu anageuka kuwa mtumishi wa mungu kwa wakati huo anasema nitamtuma mjumbe wangu sawa yes. halafu mtumishi wangu mtumishi wangu na nitawaleta nami nitawaleta juu ya nchi hnchi hii. hii na juu yao wakaao ndani yake na juu ya mataifa haya yote yaliyopo pande zote nami nitawaangamiza kabisa na kuwafanya kitu cha kushangaza na yani mnaigwa mpaka watu wanawashangaa huku wanawazomea kumbuka hawa watu wamefanikiwa kwa kazi za mikono yao wameendelea sana kuka kias kwamba wakamsahau mungu mungu akasema nitawapiga mpaka, mpaka, na mpaka satu, e, mungu. tena munguaondolea sauti ya kicheko na sauti ya furaha na sauti ya bwana arusi kule morogoro nikamwambia hivi leo mungu aliposema sauti ya kicheko kumbe. vicheko huwa vinawekwa kwenye familia za watu imajin huu ni ukoo wa mtu unalaaniwa na mungu tutaondoa sauti ya kicheko tutaondoa sauti ya nini ya bwana harusi na sauti ya bibi harusi manake huo ukoo hauoleki huo ukoo hauoi anasema hivi ma... nitaondoa sauti ya mawe ya kusagia na nuru ya mishumaa na nchi hii yote itakuwa ukiwa na kitu cha kushangaza nayo mataifa haya watamtumikia mfalme wa babeli miaka sabini namba The same thing ambayo alikuwa naomba anasema hivi nikafahamu hesabu ya miaka tuliyotakiwa kukaa utumwani kwao jamaa yuko hapa anangangana mbele za mungu ili apate matokeo ya maombi yake ili mungu atutoe hapa hapa tulipokwama tumekwama kwenye hili eneo miaka sabini kumbe kuna mtu aliueea alituwekea ukwamo kwa maneno ya unabii ninarudi kwenye maombi na haya maneno napiga vita ili mungu atuondoleeu ukwazo maneno yoyote ya ukwazo yaliyotambkwa kwenye maisha yetu mungu atuondolee do we we take it out atuondoleee tunahitaji maneno ya unabii mengine ili mungu atusaidie hapa danieli anarudi kwa maneno ambayo mungu alizungumza na mtumishi wake solomon akamwambia mtu yoyote akiwa kwenye taifa lolote kwenye mambo ya nyakati anasema hivi akaligeukia hekalo la yerusalemu na akaomba toba ikiwa nimewachukua na kuwapeleka utumwani miaka mingi ili mteseke kwenye mikono ya wafalme wengine mkiniomba mkiwa huko imeandikwa kwenye kitabu cha mambo ya nyakati mungu akiwa anaongea na, na slomon danieli anarifa anothe profesi ya solomon anamwambia mungu ni kama aseme ulituambia tukitubu tukiwa sehemu yoyote tukiligeukia okay, hekalu mungu utasikia so the guy anapokea confidence ya kuanza kuomba against the profesy of jeremiah by using the profesy of solomon kwa hiyo tuna enkaunta Evil by kwa maneno mengine unabii au maneno yaliyotamkwa juu yetu hayafutwi kwa kusema hivi nafuta huwo unabii nafuta uh -uh, you need another to cover this evil nani ameelewa tutatoka tu nautaoetothiseaniameelewatutatotutatoa t tu so anasema miaka sabini itakapotimia nitawaadhibu na mfalme wa babeli na taifa lile asema bwana kwa sababu ya uovu wao na nchi ya ukaldayo pia nami nitafanya ukiwa milele kwao mungu anasema baada ya miaka sabini nitawarudia huko lakini nitaipiga kwanza babeli i have to ambaye ataipiga babeli kwaiyoyeremia amemaliza asnment yake ya kutabiri And then, here is daniel 7 something years later anaomba anamwambia mungu wea here na tuko hapa kwa sababu according to the prophecy it is documented imeandikwa kwamba kuna mahali tumekosea sasa mungu dhambi ambayo baba zangu hawakuitubia mi natubua ninaomba rehema mungu ninaomba toba tunaomba msamaha kwa kuwa tukuwasikiliza wazee wako hatukuwasikiliza manabii wako hatukuwasikiliza watumishi wako kuna mahali tumekwama tunaomba rehema tunaomba ukatusaidie ili mungu kwa mkono wako wenye nguvu ukatutoe hapa the of daniel na danieli akiwa anaomba hayo maombi ya daniaishia danieli akiwa anaomba maombi haya danieli yanamnyanyua mfalme mwingine kutoka kwenye nchi nyingine ambaye mungu anampa nguvu kuliko nebukadnezar kwa kumbe tukiwa tunaomba tuuntprofe mungu anatunyanyulia kwa mfano labda tushukulie shangazi yetu sisi anatufanyia ubaya au dada yetu anatufanyia ubaya au kuna mtu mtaani hataki nione nimefanikiwa na anakuwa ni mtu wa kutamkia mabaya au kuna maneno ametamkwa mabaya kuhusu mimi au kuna mtumishi aliwahi kutamka evil against me then nikiwa ninaomba nikiwa ninaomba nikiwa nina rofe nyingine nikiwa nina neno jingine nililolisikia maneno ya mungu niloyasikia niliyofundishwa na watumishi wake labda niliambiwa utakosa kipande cha mkate hautapata chakula nikaja siku hio nikafundishwa mpaka nikaamini habari ya bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu kanaingia kwenye maombi nasema bwana ingawa yakuwa niliambiwa nitakosa kitu lakini neno lako leo hii nimeisikia. linasema asemasitapungukiwa na kitu kituami jina la yesu kila hali yesukilaai iliyotamkwa juu yangu inaipiga na neno lako ambalo neno lako linasema itaungukiwa na kitu ninatamka kwa kwa jina jina la la la yesu la yesu Inapita, la yesu biashara kila roho iliyonyanyuka inayonifanya kukosa inatamkasaa ae hoioauaiig i asu aiondoawenyeaisha yanuaie ng maana nimetamkiwa tena ya kwamba kutakuwa na utele kutakuwa na ubikiubiki kwenye maisha yangu kila ukavu unaondoka kwaio unapiga ofe kwa hivo anasema ushindeni ubaya kwa wema kwahiyo ubaya huuondoi ubaya unaushinda na unaushinda kwa wema so look out. maneno mema aliyotamkwa kwako you take them and you fight in the the prayer through the word kwenye matanien mataniaa we utakuja kuolewa na vichaa shindwa so vichaavishindwaso do it jokely, in a funny way in a joke way without knowing knowingrfe imeshatoka one day i was teaching my wife one thing nikamwambia hivi ili neno naeza likawa to some people. very pve wakorinto kuna kitu anaongea anasema hivi ziko sauti nyingi duniani lakini hakuna sauti isiyo na maana Kwa hata mtu akiwa anajifanya anakutania hakuna utani usio na maana unasikia paka zinalia dirishani kwako wow, wow, wow, wow, wow. Why my Why this kwanini awakulia saa nne kwanini wakulia saa tatu kwanini wamelia usiku wa manane na kwa nini nimesikia ziko sauti nyingi duniani lakini kila sauti unayoisikia ina maana unawasikia vy unafanya krr, krr, krr, krr, krr, krr, krr, krr. kila siku nje ya dirisha yakovyu tu hakuna sauti isio navy ni uchawi wa kimisri so hakuna mtu anayeweza kumwataki mtu kama hakuna behind kwaio wengine wanaweza wasije wao kukutamkia kitu lakini wanaweza wakachukua paka wakaiwekea maneno paka haongei kwa kusema paka anaongea kwa kusema nyau kwaiyo nikimwekea maneno paka nikatuma nikamwelekezea mahali ndio maana tunaweza tukamfundisha namna ya kusalimia tunaweza tukaongea naye og wako akikuona anajua ni wewe yule ni, ni wewe anajua That is my boss. anakuja anacheza na wewe akimuona akimwona kuna namna anabweka kuna namna akikuona wewe ambaye ndio mwenye mbwa unampa chakula kuna kamli anakatku madikodiko fundavitu ganiauhamadiod namna ya kuruka ukuta naweza wangu namna ya kulala namna ya kuataka. namna ya kucheza na mimi my ae a thei aingie mtu mwingine talona dude linavokufanya nina vimba kwanza alafu naona kwa nini kwangu mimi acheze na mimi kwa nini kwa yule apambane training imefanyika mpaka mbo akaelewa As, eh, kama tu mtaalamu wa mambwa anaweza tu akamfundisha mbwa vipi mtu aliye na ya kumfanyia mtu ubaya anachukua ndege anachukua paka anachukua wadudu anachukua kitu anaanza kukitrain kuki bible ukisoma kitabu cha mithali kuna mahali solomon alikuwa na hekima kiasi kwamba akaongea kuhusu wadudu akaongea kuhusu mimea akaongea kuusu hivi vyumbe mnavyovyona mungu aliposema maji nayajawe viumbe vya kila aina samaki wakatokea na samaki walipotokea mungu akawaambia samaki zaeni mkaongezeke mkajaze nchi mkaajaze maji na bahari kwa ujumla mungu anawaambia samaki samaki waliitikia au anaweza akaongea na samaki mpaka wakamwitikia mungu aliongea na wanyama wakamwitikia niwaulize swali nu aliwaingizaje tembo na mama tembo kwenye safina He with them. There is a way mungu alimpa ya lugha ya wanyama akaongea tembo aliongea na tembo alipoongea na na kuku aliongea na kuku then these el are skillful ni ranks tu kwenye ulimwengu wa roho ni elimu ya kiroho wanaamua kujifunza wanaipata kichawi then they can talk to a cat and then order a cat to go in a certain house and inoe ane wow, wow, wow, wow nikaambia if you want to hii vitu na fungua tu dirisha hata kama paka anaongeleaseb we ukiwa chumbani kwako fungua dirisha ala unaambia maneno mnayoyasema yanawarudi i awatoto wen yanawarudia nyii na watoto wenu nakuambia mimi mbele za mungu hapo hapo utasikia hw manaj count up by the, I, I, I feel so good i know watu wanahama viwango hapa yeah. usionewe kwenye uso wa nchi usionewe na wahuni kwenye uso wa nchi kila ukifika asubuhi dukani kwako unakuta mikojo unakuta mahi unakuta mikojo unakuta uchafu kila ukifika asubuhi yani jana meondoka viuilakfio mm-hmm, tamkojouangalie kabla ya kuondoa usemeshe usemeshe duka langu alitageuka cho aliyekojoa hapayeye ndo mrefu mle ndani takuta nesi nke nyumba imegeuka kinya. kinya, kwa kinyaa mtu anakupigia maneno tana unachati uko kwenye watu atakushtukia wiwevipilanakachoni ngape mnaanaywafundisha po na, <coughs> na mshukulu mungu nimeanza mapema ili nipate mnda wa kuomba na wewe you just had a nawewe mmeaidiana uh, vitu vingi na huyu jamaa just had nauyu nyamaa mkaaidiana vitu vingi na huyu jamaa and then s vitu went sawa vitu vikaenda kombo mkaona bwana sisi hatuwezan yule mwanamke anakutamkia yuye jamaa anakutamkiaaa bana achana na mimi a na no, nayo mlifikia mahali mkawa mnalalana viia anasema mtu anayezili na mtu ni mwili mmoja naye kwayo tayari ulimpa ya maisha yako He can it. mungu anaposema usilale naye amaanisha mungu akwamba ataki upate utamu wa maisha anakusaidia kwa sababu mahusiano haya ya hivi hayako reliable yakikatika uko mbele huyu jamaa alishaondoka na moyo wako alishaondoka na ya nafsi yako He can speak anything. Anything. Kwa kuna wana leo leoh wameoa kwenye ndoa wameacha mtu miaka mingi iliyopita saahizi maisha ni makavu makame kwa sababu kuna dada analia kule sema mungu mimi huyu ananifanyia hivi Nimejitua maisha yangu yote kwa ajili yake nimesuf evethin nimeafi eveythin af naletea unimi po watu tuonekamatatoboa we mwenyewe najoa unafanya kazi kazisnbk unamda basi una vyela vipo lakini nashanga yuaeorouan about ohi i movinua about oiimovnunaa tha proe ithanothe sasa naipata wapi ndio maana umekuja kumsikiza pastatoni ili na nayeyeyakudondoshefe ya attack that evil kuua kusanyiko hili litaugeuza ulimwengu mungu anatupeleka viwango vingine vya maisha <sighs> wakati danieli anaomba watch what god was doing danieli alipokuwa akiomba mungu ananyanyua mfalme mwingine anaitwa koreshi ezra chapn eza sura ya kwanza anzmstawaanz kwanzia mstari wa kwanza tnde ikawa katika mwaka wa kwanza wakorehi hmm. famea wa tika mwaka wa kwanza wa Kore- koreshi, wa uajemi waa uajemia anaomba kwenye kipindi cha mfalme mfalmedari alipoomba kwenye kipindi cha mfalme mfalmedari mfalmedari akatoka alipotoka ananyanyuka koreshi mwaka wake wa kwanza ili kwamba litimie lililonenwa na nani nanikwa kinywa cha kwa cha nani nanicha eh. eh. bwana anamwamsha roho yake koreshi Koresh. sio kwa sababu koreshi kajisikia kuamka ila kwa sababu kuna unabii umeneno na yeremia alafu kuna maombi yameombwa na danieli Koyoku, plus to arising of the wa hiyo kama nimetamkiwa neno na mtumishi wa mungu alafu nikalipokea leno nikaenda kuomba niamini mimi roho za watu zinaamshwa roho za watu zinaamshwa kuna roho ya mtu yuko dodoma inaamshwa ili kusaini jambo fulani kwa ajili yako Amen kuna roho ya mtu ko kari yes. inaamshwa ili kukuelekea wewe kwenye maisha yakoalioema <laughs> mm-hmm. mm-hmm. uh-huh. kwa kinywa cha, heremia, kwa cha lipate kutimizwa mtaalamu wa siasa koreshi akuwa ni mtaalamu wa mabunduki ila koreshi anaamshwa sio kwa sababu amejisikia kuamka koreshi anaamshwa kwa sababu kuna profesi anatakiwa kuitimiza kuna watu wanatokea goba kuna watu wanatokea msasani kuna watu wanatokea masaki roho zao zinaamshwa zinaambiwa nenda sinza mtaa fulani duka namba fulani pale utakuta unachokitafuta sio kwa sababu nauza vizuri kuliko wengine ila kwa sababu kuna neno la unapili imelipokea tarehe ishirini sita mwezi wa pili mwezi wa tatu naingia roho za watu zinaamshwa sema kwa jina la yesu, yesu. roho za watu zinaamshwa zinaamshwa kunijia umeiona hiyo eh? the o eokao ni kama roho za watu zimelala kuna jamaa anatakiwa asaini barua yako ila kwa sababu hakuna neno hakuna maombi roho yake imelala imeaplai siku nyingi ah! kuna jamaa anatakiwa tu aseme sasa okay. amefaulu ya amefauluya wanza akafaulu na oro interview you know exactly huyu mtu amefaulu kwa nini kwanini kwa nini ammwajiri roho za watu zimelala roho imelala mambo yanaenda tu maisha na roho imelala kwahiyo neno jumlisha maombi kinachotokea kuamka kwa roho za watu niko hapa natamka kwa jina la yesu Amen mwezi huu wa tatu kama kuna mtu yoyote yes. amel kazi popote yes. amewahi kufanya kokote yes. ametenda kokote yes. au ni mwanafunzi na kuna namna nataka mungu amtendee muujiza yes. ninatamka kwa jina la layesusnasema roho za ao watu zinaamshwa zina itikia kama mtu mwenye imani Do i need to lay hand on you now nahitaji kukuekea mkono hapo oh. nahitaji unletee mchanga nyumbani kwako ni ubariki hapo hesabu oh. iko hapo hapowewetu kwa laa zako unajipimia hapo unataka yanani hapounatakapaka ya ukiamua u- ku- u- u- uishie kuamsha ya ya katibu kata inaishia hapo ukiamua uamsha ya mkuu wa mkoa inaishia hapo ukiamua uamsha ya waziri inaishia hapo ukiamua uende mpaka chamwino ukaamsha yabi mkubwa wewe tu kwa raha zako hiyo hapo koreshi ya kwake inaamka bwana anaamsha roho ya koreshi angalia roho ilivyoamshwa jamaa ilichokifanya mfalme wa uajemi mm-hmm. hata akapiga mbiu katika ufalme wake wote akatangaza katika ufalme wake sasa uajemi ilikuwa ni nchi ambayo ni empire ina mataifa mengi ndani yake ni kama britain empire au british empire ambayo ina new zealand ndani yake ina england ndani yake ina ina, ina ina denmark huko ndani yani ina nchi nyingi nyingi ziko huko ndani right yes. ndivyo ilivyokuwa uwajemi kwa hiyo akatangaza mbiu akatoa tamko kumbuka si matakwa yake ila roho imeamishwa kuna watu wanatakiwa walichukue jina lako si kwa sababu wamekuelewa roho zimeamshwa ni huyumnasema si kwa sababu wanataka yes. ila roho zimeamshwa duka lako linakaaja bila wateja kuanzia smpaka jioni roho za watu zimelala leo tutaigawa daresslam vipande vinne tutaamsha ya kaskazinitushaamshy <laughs> tamshaya magharibi tamsha ya mashariki zote zitakutanikia dukani kwakoaliyeelewaanasoma sasa anasema akaiandika pia akaiandika piaorehi uh-huh. mfalume wa wajemi asema hivi uh-huh. wana mungu wa mbinguni hiyo inaitwa taarifa kwa vyombo vya habari amenipa falme zote za dunia ndiyo naye ameniagiza nimjengee nyumba katikaysle <laughs> huyu jamaa sio myaudi ila bwana amemwagiza ajenge nyumba lini saa ngapi wote hatujui ila tunachojua tukimaliza kuomba hapa kuna watu wanaagizwa watu mtu wanaagaho yanu imejsikinn mwk in my life nimeona kwa macho yangu watu wakilipa bili za wazazi wangu sio kwa sababu wazazi wangu walikuwa na fedha ila nilinachojua mama yangu alikuwa anaomba na kule kuomba kunanyanyua watu wanakuja nyumbani asa ah, mtoto wako fulani huyo mi nalipa bili yake mama hakuwa mchungaji alikuwa ni inia mahakama but very shule kwetu sisi tuko saba shule tulizosoma sisi na dada zangu na mshahara wa baba yangu mpaka leo hii ukimuuliza anasema that was thatwamimi dada zangu amesoma juu na kifungilo you can Google the price lakini suddenly wale watu wazile shule they loved them parents kwahiyo wakati wengine wa wanarudishwa ada sijawahi wa kuona dare zangu wakirudishwa ada i know the salary of my father by then was not okay but we lived life hao niliona wazazi wangu maisha yao kwa mungu munguikawambia walikuwa wachungaji wakija kwenye kanisa lao kuhudumu kwenye zile semina za waalimu waneno them na kuwapeleka nyumbani na kuwalipia kula yao wale watumishianaamia msile vyakula vya hotelini njoni nyumbani kwa nyumbani vinapelekwa vakulavinapikwa yumbaniaewawikua wakija kwenye usharika ambao wazazi wangu wpo walikaawali chakula sehemu yoyote wle watu baada ya kula na kunyu, walikuwa wana tu masera tu ila wanampenda mungu hawakuwa nahela kivo ila walikuwa na baraka ya mungu Amen. walikuwa na maneno ya unabi ndani ya maisha yao Amen. tumikie mungu kanafasi anakokupa mtumikie kwa sababu una to come. tumikie mungu ilikuwa nasoma janazee9iliuanasomakwarahazangu nikashangaa anasema hivi kumbe kumbe ile malimbuko anasema itakuwa ya kuhani sehemu ya makuhani unapoulisha utumishi au unapoutunza utumishi sio lazima iwe kwa hela sio lazima iwe kwa chakula just find a way to save the... angalia anachosema mungu muuameniagiza niijenge nyumba ya bwana anything that builds the kingdom has a blessing in it o mungu ajampa koreshi ufalme kwa sababu koreshi amejisikia kuwa mfalme Aha. koreshi ufalme alipewa na mungu by assignment kulikuwa na assignment huku watu wameomba mungu wameombauu akaa mungu akuamsha roho ya danieli danieli aliishia kuomba ila mungu alijua mwenye hela nani koreshi ndo anahela naamsha roho yake hata sovuli tatizo niliwaambia juzi hela ya watu wote wanaomwamini mungu haiko kwenye mifumo yao mungu huwa anateka ananyang'anya anachukua anawaondoa watu ndo anawapa watu wake vitu vya watoto wa mungu mfumo wa mungu kuyatajirisha maisha yetu sio kwa sisi ya kuhasob kwa sababu mungu, mungu anafanya nini humpa sio humtafutisha humpawatu wa mungu wateja tutafuti <laughs> tunapewa anatakiwa mungu anipe wateja sio mimi nitafute wateja Aa-a. napewa maana yake anatakiwa awepo tu mtu mwenye uhitaji mungu anaijua ya watu wote kwenye uso wa nchi hii dare slam iko mkononi mwake anajua kila mtu anayehitaji cho nachokiuza anamjua yuko wapi if we believe in omnipresence then we should know he is everywhere mungu yuko masaki mungu yuko mbagara za kiemu mungu yuko upanga mungu yupo mtoni mtongani mungu yuko mbezi bichi mungu huyo huyo yuko kwa aziziali kuanzia mwanzo wa mji mpaka mwisho wa mji mungu yupo anajua anayekitaka unachokiuza yuko wapi sema mungu nipe munu nipe Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. So, anasema hivi mungu humpa yeye amridhi anampa nini hekima na maarifa na, na, na furaha halafu halafusema mkosaji ko kuna mwamba anaitwa nani mkosaji. mkosaji mkosaji anapewa nini tabu tabu ya nini ili kukusanya na kututa kwa hiyo ndio maana unaona wakosaji karibia wote wanahela mungu aliwapa taabu ya kukusanya na kututa oh. uh. I feel like I lost you there. amewapa taabu wao ndio wakusanye na watute ili nini kitokee apate kumpa huyo ambaye mungu amridhianona <laughs> mungu ana mtu wake amemridhia saa hizi yuko kwenye kongamano anamsikiliza astto alafu kuna mtu huko duniani kampa taabu ya kukusanya na ya kututa akimaliza kukusanya ili ampe yeye ambaye mungu moyo wake umemridhia walioijenga nchi ya israeli na maboma yake sio wayahudi mungu aliacha miaka mia ne nchi ijengwe anamwambia abra nchi baada ya miaka mia nne ntakupa wewe na watoto wako ila sio wanajenga majumba wana maboma, wana vitu ya miaka sahiikwaabau mungu anasema hivi sasa namtuma malaika aende mbele yako ili akupeleke nimekuandalia maali ndipokuandaliaaa sasa akili za shule sasa zinaanza kuambia wewe we, mnadanganywa we, we, ni mtu ajenge ighorof yake alafu uchukue kilaisi aiwezekania mchezo na maisha nini kwa sababu unatumia dr ya operational management. kwa hiyo unafikiri hapo hiyo d ndo inatumika amna amna ndio mana anasema akili zake hazichunguziki anawafikishaje kwenye ile nchi ambayo hawajajenga wao na maana nasema hivi mkishaingia kwenye nyumba ambazo hamjajenga nyinyi na kula chakula ambacho hamkukilima nyinyi mkapata mashamba ambayo amkuyanunua nyinyi msije mkasema ni nguvu zenu ndio ziliwapatia nyinyi tatizo mnataka mfanyi kazi hivi kazi zangu ni ni tabia tabia tabia ya tabia ya mwilini kishetani kwenye lazima useme bwana nimekuja kwako kwa neno lako. neno lako lako linaweza kumpa mtu hfaa ntteye e hohoteangalia unabiwa yeremia unasema hivi nitawatoa kutoka utumwani babiloni miaka sabini baada ya miaka sabini mungu anaamsha roho ya mtu wana wa israeli hawatoki utumwani kwa kugombana na nebukadnezar uwaoni wakiandamana uwaoni wakitupa mawe uwaoni wakishika mtutu wa bunduki mungu anaamshwa kicha hichi kimoja tu kinaitwa koreshi kinatosha kabisa kumaliza mjadala mungu ainyanyue roho ya mtu wa kufanania unachokitaka kwenye hilo ofisi uliyoomba kibali mahali yes. mungu anyanyue roho pale Amen. anyanyue roho ya mtu kwa ajili yako Amen semaye bwana nyanyua roho za watu kwa ajili yangu nyanyua roho zao kwa ajili yangu kwa jina la yesu nyanyua roho zao kwa jina la yesu amsha sho shroo aoarsalama amka na roho yako roho wa ya darssalamaamk amke kujia utajiri wake amkeamke wa kuijiiama tenda memaa jina lasgongeinaambia sitakaa kwenye mji uu kinyonge ongea kwa madaa yote sitakaa mjiuu kizembesitakaa mji mjiuu kinyonge mji mji miji ina roho na roho ya mji inakaa kwenye taifa inakaa kwenye watu nasikia nachokisema yes. miji ina roho na miji inasemeshwa ndio manabii anasema yesu alipoingia yerusalemu aliuangalia yerusalemu akasema yerusalemu yerusalemu hakuwa anaongea na watu alikuwa anaongea na, na mji anasema yerusalemu uwaye manabii wengi wamekuja kwako lakini umewatupa umewapiga lakini anasema ume, pole wewe kwa sababu umekosa kujua saa ya kujia kwako is not talking to people, he was talking was kumbe mji unasikia kumbe darissalam ikisemeshwa inasikia darissalama darissalama yes. roho yako iamke nitende mema dodoma sikia roho yako iamke nitende mema arusha sikia roho yako initende mema mwanza sikia roho yako initende mema nairobi sikia roho yako initende mema ninaamsha leo hii roho za miji kwa jina la yesu zinitende mema roho za miji ziamke ziachilie mali yake kwangu ziachilie fursa zake kwangu kwa jina la yesu ninaamsha roho ya dar darissalamu roho ziamshwe roho ziamshwe za wakuu wa watu waamshwe roho zao waamshwe roho zao kwagiri ya kazi hii waamsho wamshorozaho kwagiriya biashara yangu waamsho wamshorozaho kwa ajili ya maisha yangu waamsha roho zao sema kwa jina ya yesu, yesu e bwana e sawasawa na maneno sawa sawa na ya unabii wa mtumishi wako yesu, leo hii kwa jina a yesueo hii kwa jina a yesu, yesu kama waliniambia sitafanikiwa kokote ntakako kwa jina la yesu leo hii maneno yamekuja tumeona kwenye neno lako uliamsha roho za watu uliamsha roho yaoresh kwa jina a yesu kwa jina la yesu, jina yesu. La yesu. La yesu. ile roho iliamka sawa na maneno ya unabii kwa jina ya yesu na mimi leo hii na tabiri kwa jina a yesu roho za wakuu zazinaamka kunitenda mema kwa jina la yesu sitakosa a yalia osa yaliyo mema sma il nfas kuna roho kwaiuna pale na kunitamka kuna roinaamshwa pale ili kunikubali mimi kwa cina la yesueu kaa kidogo nikuperah eoleo mwezi hu watatu nasema vitu vinaamshwa kwa ajili yakosema nauona mji ukiamka kwa ajiliya naomba nikuulize swalimy mwezi wa tatu umekua mwepezi ujaa mwepezi naraha aina rahawale wa madimbwini nawaona mkiamia huko nawaona mkiamia mazaki nawaona mkiamia sehemu za heshima waliokusema auna kazietoyou kwa jina la yesu yeah, mwezi wa tatu unafunguka na fursa zakeokepokea yeah, fursa zake yeah, pokea fursa zake mwezi wa tatu unaokuja yes. kwa jina la yesu hautapishana na mema yake hautapishana na mema yake Amen. kwa jina la yesu ninabatilisha leo hii yes. kila neno ovu la unabii lililonenwa juu yako yes. kama nabii wa bwana kama mtumishi wa bwana ninageuza leo hii kwa jina ya yesu kila uovu ulionenoa kinyume na wewe yes. ninaugeuza leo hii Amen. nami kwa jina ya yesu naziamsha roho za watu Amen. kukutenda mema Amen. kama kuna roho ziliamshwa yes. ili kukukinga usipite yes. kama kuna roho ziliamshwa yes. ili kukuekea yes. leo hii tunaamsha roho za wakuu tunaamsha roho za watu Amen roho yes. yes. yes. ya nebukadneza iliamshwa yes. ili kuwaingiza utumwani ya yes. koreshi aashwa mm. iuwaoa bkeiashaii kuwaini uui aoeshi iiashwa ii kuwatoautuani yes. o iumakutamkia ka akuamshie pa wako uahioeio roho yake amswe roho ya watu wakukusainia kazi yes. roh ya watu wakukuajiri yawatu yes. ya wakutenda memaaatuakukupa yes. ya wa kibali a yes. wailya wee mwenyewe utashangaa aliyekuwa na kuchukiaga zamani gaflamendo anapitisha barua yako yeye anapitisha jambo lako roho yake imeshiwa roho yake imeshikwa hawafanyi kwa matakwa yao wameshikwa wamebanwa aiaw munu amkumbuke wa watoto wetu na miaka yote aashie aaaa aaasaiwaa aataaishaaeneo mazuri ule shulenimtoto wako alikounuasheh yes. wa ya walimu atakee mjali Amen. kwa jina la yesu Amen. wasitendewe uovshwaa kwa ajili ya watoto wetu hey, za watu wazuri hey, ambao watakuwa marafiki zai hey, watakaawapeleka kwenye mema tunawatenga watoto wetu mbali na roho za uovu tunawatenga watoto wetu na laana tunawatenga watoto wetu yes. na kila baya Amen. kwa jina layksshio yes. za watu wema wamshu kwa ajili ta yaukatoshakrak nryr bdanieli alipokuwa akiombaungwa na amsha roho yakoreh wa chinaesu tunapoomba sahahiiroho za sa watu zinaamswa ili kututendaemasha hzo roowatafukunwa mafaii afaii atafuuuliwa majina yetu ataonekana kazi zetu zitaonekana mema yetu ataonekana hatutatarauliwahatutapuuzwaarak roho zinaamshwa wanaomshauri rais oho zao zinaamshwa kwaajiliyetu wanaosaidiarais roho zao zinaamshwa ili kutenda nchimema aa ysikuoni ukiomb ipase sauti yakosuulikia mambo yako unapombarozla mswa Don't take it light. Don't take it light. get busy my sister? get busy my brother? Karosha kata. shabora. La rehando rehando e kibane per e ketia gaskoa yakita kisha doda rosa bladia mere koita Redosa, relosa barokotoyo chebaranda ya fika torade kayata bi sema kwa cina la yesu kwa ajili ya watoto wanguamsharoaaamsharoza watu wema watakao wajari na kuwapendakwa ajili ya biashara yagu amsharoza watu wenye fedhaamsharoza watu wema watakaoni tenda memakwa ajili ya utumishi amsha roza watu kwenye kila mji kwa jina la yesu e bwana tunaamsha roza watu wa tanzania tunamsha roza watu dodomatunasharoza watu wenye fursatunasha roza watu wenyeowakatuonekwa jina la yesu wao wanataja magari na wao wanataja farasi lakini sisi bwana tunakutaja wewemekuj uliye mi mi ne na mioyo ya wanadamu neno lako linasema mioyo ya wa wafalme mi wa mi wa iko kwenye mkono wa bwana bwana unaieuza unaigeuza kule ukendako wewe kule upendapo wewe igeuze mioyo yafalme igeuze mioyo ya watu wakuu ituelekee sisi itutie korayrky Ciao, ora è patra, la è patra, ora è patra, ora è patra, ora è patra, we are winning, we are winning, we are winning my sister myohethc sthatmario oeo o eo Tarapacato pakato shaka ko ra tanzania sikiya, Va con voi "Rosa God is here, God is here, God is here, recotorodia la voz que se cimara con hoyeke de reforian kuyana a roca murakata ya cimaro rere recotorodia la casa y la casa cheboro kotoyake de reforokoayana solo esta para net che yenoro koto roba kata ya di na Borosaka, Barosakina, Meshapoya, Radosa Garade, Erepotoya, Baros de Pedosa, Riga Sagadoya, Rosa Naragina, Erepotina, Shadora Potom, Ropatora, go higher, go higher, go deep, go deep, go deep, go deeper. take your name somewhere, take your name somewhere, take your business somewhere, welcome your Colonial. biashara zetu weka kwenye mioo yao, mio yao, mio yao kazi zetu weka kwenye mioo yao kazi zetu weka kwenye mioo yao utumishi wetu weka kwenye mioyo yao zetu weka kwenye mioyo yao matina yetu na yawenzi wetu orabaaeo taraa arobooo taraatio aarapata raarabaarisalamasikia unatufungukiaaresalama Una acilia watu wako kwa yetu atila watu wako kwa ajili yetu atia watu wako kwa ajili yetu dodoma atila watu wako kwa ajili yetu mwanza atila watu wako kwaajili yetu tanzania ati watw waooao Marona ya kila Mara kotoyo ne Ereko kororoso Marona ya kila Ereko koradia Marona ya kila Rose na amswa Rose na rapaata talabaaraaaa อย่าเสียเร็วอ e <S ie> ิคาปาอิคาปาอารายโซอิคาโตอย่าคาตาอิคาปาอิคาตาอิคาตาอิคาตาอิคาตาอิคาตาอิคาตาอิคาตาอิคาตาอย่าเสียเร็วอิคาตาอิคาตาอย่าคาปาอย่าเต็มไปอย่าคาตาอย่าคาโตอย่าคาราอย่ากายอย่ากายอย่ากายอย่ากายอย่ากายอย่ากาย Your fire your cut your fire your your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire your fire katika yep. jina la yesu roza watu kwa ajili yako rooza watu wa mchi zinaahakwa ajil zinaamshwa kwa ajili yako na uzao wako kwa la ili wakoainukaakutnd mungu anaamsha mtu mwingine amtendee yeye ubaya ndio yes. maana anasema nitaituma roho anasema nitaijilia babiloni na kulipiza kisasi anayeavizia maisha yako ayafanyia uharibifu mungu anamnyanyulia eunata wanaotuvizia wote watutendee ubaya kwa jina la yes na wenyewe wanaviziwa kwa jina la yesu, la yesu. La yesu. La yesu. Na la yesu. kila mtego uliyotegwa kinyume na wewe unateguliwa na mtego mwingine roho za watu zinaamshwa kwa ajili yako unatoka kwenye utumwa hali yoyote ya utumwa unatoka uko ndani kwa jina la yesu Eme magereza ya utumwa yanapasuka M. yanapasuka kwa ajili yakomimi na wewe mtu wa mungu mwaka huu uu wetu tunatoboauu yes. kwetu roho zinaamshwa yes sroho zinaamshwa zinatuitikia zina zinatuitikia sema kwa jina ayesukila mlango tutakaogonga mwezi wa tatu, tatu. iwe ni kwa, kwa barua kwa mese kwa, kwa, kwa, kwa simu au kwa mikono inaufunui inatufungukia inatufungukia na Inatufungu mimi sikiliza nikuambie kama mtumishi wa bwana ikiwa ulipiga hodi mlango wowote kwa barua yako ya yes. na nena kama maziwa bwanakwa yes. jina la yesu mlango yesumlangoukufunukia kwajimlanukafunukjia alipotaka kuwatoa watoto wake kwenye nchi ya utumwa wa babiloni hakutaka watoto wake waandamane wapambane roho ya bwana ikamjilia koreshi ikaiamsha roho ya koreshi watu wanaamshwa roho zao wanaanza kuja uliyetumagal sikuyamalabarusha oh, yes kwake siku nyingi atakupigia lietumaga kwakesku nyingiatakupikiasim kukwambianilikuwa yes. nimeacha kusomailiingia Ni, kwenye junk mails nikasema nizipitie gafla wanaiona wanaiona yako nizipitiewaaiwanaionayako kwa jina la yesu cha kwako kilichofitwa kipawa chako kikaonekane, kikaonekane. CV yako ikaonekane kazi yako ikaonekane ikaonekanaa zako ambazo hawakuziona paka akuandikia kwa umekuna yes. watu mtaandikiwa yes. kuna wanafunzi mtaandikiwa baruasomo iloambia umefeiwawatakuambia umefaulu Is is wakati mungu anaamsha roho ya koreshi hata wayahudi walikuwa wajui kama mungu anawaamshia mtu tuko hapa kwenye uwanja huu usiku huu wa leo kesho ni jumaatatu kuna roho za watu zinaamshwakuna roo inaashwawenye iunaoinaashwa kwenye ule utawala kuna roho inaamshwa kwa jina la yesusema roho zinaamshwa kwa ajili ni yanguoanikuea nikuonyesheo e iliamshw nkilitokeamnue okay? <laughs> hey, mzuri ba Sio kupenda hakujui sikia ro ilipoamshwa anasema basi era sura ya kwanza mstari wa pili anasema koreshi mfalme wa jemi asema hivi bwana mungu wa mbinguni amenipa falme zote za duniani naye ameniagiza nimjengee mungu nyumba katika yerusalemu ulioko yuda basi kila mtu katika nyinyi wote mlio wake yani mlio wake huyo mungu mlio wa huyo mungu Koreshi mimi sio wa mungu ko mungu atanywa buda fulani hivi huko wow, anasema <laughs> hivi mungu kaamsha tu roho yangu ila mimi sio wakwake nyinyi mliow umewai kuona mtu una, ni mpagani kabisa alafu namiwena mungu huyo munguwako mshikevizuipaimomuguakomsike na vizuri nasema hivi roho za mabuda zinaamshwa Yes. jitu lipagani kabisa ila roho yake imeamshwa ikutendee wemaunamuliza yes. uye kaka kwa namtendeamungu I mean, ameniambia si sikumtafuta ro imeamshwa sure. you see us everywhere not because we chose to be there ni kitu we pay no dime in these medias no cent ni ro ya mtu imeamshwa he covers all the bill no cent come from my pocket this is my testimony ii ikutie moyo wewe Amen. mungu anaweza kukupa kitu cha gharama kwa bure kabisayouohaeto pa o evthiihaveetimoyou do have to pay for everythin you in your lifejustpayattention the only thing you have to pay theattention to the lord yes. To call live Estibongo, to call live Klaus, FM, Klaus TV. No money that is coming out of my pocket. Mungu wa yamtu. Hasa imagine mtu to anayishinda na mimi. mi. Anafanya after access kwa kulipia. It's too hard to compete to this little man. God is with him. nami nasema kwa jina la yesu anayeshindana na wee kuanzia leoanashindana yes. na wee kwa asaa yake yes. anaingia asara yeye yeah, yeah. mungu wa amsheroza watu kwa ajili yako Amen. kwa ajili ya biashara yako amsheroza wa kwa ajili ya watoto uliozaa amsheroza watueu kwa ajili ya huo utumishi ulionao mungu amsheroza watu Amen. what mpahi to you is what i ha i live not gaming here i tell ive ieothis ev nao hapa nyinyi kile mungu alichonipa mimi nilicho nacho ndicho ni kwa jina la yesu roho za watuziamsho kwa ajili yako Amen nasema nilicho nacho ndicho ni kwa jina la yesu roho za watu ziamshwe kwa ajili yako yes. mwezi huu wa tatu alhamisi yetu ya kwanza palemtaw kuna watu mnakuj skuna watu mnakuja na shuhuda zisizoelezeka sma shuhuda, shuhuda sema matendo yasiyoelezeka ya sema na tabiri amenitendea maajabu Ame nisiyoweza kuyaeleza yani unaambiwa elezea umemilikija hiyo nyumba wakati ulikuwa umepanga unaangalia hesabu zako yes. zina kataa yes. konekheni zako yes. zinakataa yes. maisha yako yes. yanakataa huna yes. danga mjini huna bebi mama mjini yes. ukiangalia kulia unahela yes. akaunti zako hazisomi yes. ila mtu anakuambia roho yangu tu imekupenda chukua hii nyumba yes. roho yangu tu imekupenda chukua hicho kiwanja yes. pokea kwa jina la e r pokea kwa jina la yesu sema maajabu yasiyoelezeka aajabu yasiyoelezeka mtu akikwambia huyo pasta wenu anawadanganya mwambie sawa njo chukua bibilia halafu mwambie hivi samani niambie hawa waisraeli kwenye nchi hii ya yahadi waliyoingia walilipia ngapi a mungu aliwaweka e nami mungu ameniweka yes. aliotenda Amen. kwao anatenda kwetu pia yes. mungu ni yeye yule sana yes. leo na hata milele yes. aliwapa wao ardhi aaaliwaa t anatunasisaliamsaroa watu kwa ajiliyo asarohoa watu kwa ajiliyetaoketu ewattutawasikewanawaionaan yes. yes. yes. h izuumzia ehnemahivi bwana alipomwamsha anasema hivi bwanawa mungu wa binguni amenipa falme za dunia naye akaniambia nyumba And then, anaendelea nasema hivi basi kila mtu katika nyinyi nyote ambao mlio watu wake bwana mungu wake eh, bwana mungu wake na awe pamoja naye na akwe mpaka yerusalem yani mahali pa kutumika mahali pa kumtumikia mungu mahali pa ibada zake mahali pa kumwabudu mungu Kwe, you, you, what you need to kwyo mwezi huu wa wa tatu huu tatu Give yourself sacred life. Invest as we are continuing this fasting. Invest in sacrificing yourself before the Lord. Sadaka ya kwanza iwe wewe. Iwe desire zako. Uyukuna hamna mawai ni na mapombe mwezi wa tu kata mwanangu. Ndiyo maana munaona wenzetu akoko kwenye mfungo wa ramadhani. Mlevi umuoni ya kulewa. Why? They sacred themselves. They give themselves sacred life. ni mwezi wao wa sadaka na wa ibada siku hizi 40 ni 3ngapi saa zimesalia st zisizo za msingi chana nazo mambo za slip over coma kumbuka anampa yeye aliyefanya nini aliyemridhia so ni wakati wetu wa maridhiano na mungu mungu airidhie mioyo yetu ili atupe tumetafuta sana sasa ni saa ya kupewa tu anasema hivi kila mtu na naakua yerusalemu akamjengea nyumba mungu wa israeli mstari wa nne anasema hivi na mtu yoyote aliyesalia mahali popote akaapo hali ya ugeni asaidiwe sikilizsasa huo nimta sura ya kwanza kitabu cha ezi. anasema huyo mtu na nayasaidiwe na watu wa mahali pake kwahiyo koreshi ameamsha roho yake alafu naye ana komandi watu msaidieni huyo yes. imajini simu inapigwa kutoka edota kuna sivilitumwa hapo yes. <laughs> ah, <yes! laughs> tuliamo mambo anasema hivi na asaidiwe na watu wamahali pake asaidiwe kwa nini kwa fedha na dhahabu na... sio kwa ushauri Ha-ha. kwa fedha <laughs> yaani manake oreh anaamuru mwenye hela ampe yes. a duniani kuna majini yanayosababisha watu wanatiwazongo wanaenda wanapeleka hela kwenye biashara za watu kwa mungu kuna mungu aamshae roho roho zikiamshwa kuna watu wanatakiwa kuamshwa kukuletea wewe fedha dhahabu na mali hajasema wasaidiwe kwa ushauri amesema wasaidiwa kwa fedha nasema kwa jina la yesu, kwa jina la yesu roho zao zimeamshwa roho zao zimeamshwa na zitatutenda memana zitatutenda mema kwa fedha yaoafeday kwa dhahabu yao ka dhahabu ya sasa unaweza ukaelewa kwamba mkosaji anampa taabu ili kukusanya na kututatuta ili siku nikitokea T. nikitokea mtaa wao yes. waseme tu na mwanangu mina kubali kuna hii nasema mwaka huu Amen. ukikatiza tu yes. na barua yako wanasema hii ndo sivitunaitafuta na kuwekea kibali cha uso wako Amen. pokea kibali mwezi wa tatu utaitwa mwezi wako wa kibali kwa hiyo kwa maneno haya sio kwamba farao kiuweliukweli aliotad mungu alitumbukiza ndoto ndani ya yafarao afu akaipiga waganga wanatafsirioa wachawi hola mungu akaamsha roho ya mtu kuna yusufu kule roho ya mtu ikiamshwa kwa ajili yako utaonekana hata kama uko shionasema yes. wakakuone kwa china lamungu yes. akujalia usifanye kazi ya mkosaji yes. bali ukafanye kazi aliyeridhiwa na bwana watu akajue wa mungu amekuridhia n kkuiun akakurihieakue wewe alomema Speed in, on my feet, blessing on my head, you cannot catch me. Favor on me, speed on my feet, blessing on my hand, you cannot catch me. Amen. mungu aliwambiayeremiawatashindanalakini yes, awatashinda yes. in yes. ninachokifanya hapa nakupa maneno ya unabii wako ili na wewe ikitokea vita mwezi wa tatunasema no my prophet, my man of God said, bwin be bewina ukienda mahakamani yes. wina kukiwa na isu yyote ofsin youll become awina ya, ya kwa jina la yes. kwa jina la yes. neema, neema, neema yes. yes. o nasema yoyote aliye karibu na wewe akusaidiew <laughs> fedha kwa dhahabu na kwa mali aaema na chochote atakachokitaka alafu ufanye hayo kwa iyari yako mwenyewe yes. imeandikwa yni kwa iyari yani yao wenyewe watatupa she za makampuni yaokwa iyari yao wenyewe mungu akubariki hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuu kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana