Hello, this is your pastor tony kapola nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa wanakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu we had na waaoofa aaeedi thiaskigdodoayawawan we started to connect xania and of you everywhere we were ministering to secondary schools we had plans with friends we had plans and then life started everybody was here and there i thank god everyone for his contribution in my life but i realized they were never to stay yeah. you know what the jesus i started vision with when I was born again and I was still having lovers, they promised a lot of things. I promised them a lot of things. But can I tell you something? They're not there. They're not there. I started a church back 2015. We had visions. We had plans with a lot of people. I had people close to my heart. I trusted them. I gave them positions. I trusted them that will help me. Never even proving and bearing. You know, when you start, you grow in the process of growth as you keep on growing towards the vision you wonder people cannot handle you anymore cannot bear you anymore cannot bear you anymore marriage for instance is a process of growth when you love one another and then you start to grow together Can you n wenyewaman o wenyewa th pale ndo unaona kwamba mioyo ya wanadamu ni mepesi ndio mana jaribu kubwa la yesu ilikuwa ni kukubali kufa kwa sababu ya dhambi sio kwa sababu ya ubora anasema hivi ni jambo la kawaida mtu akifa kwa sababu ya mtu mwemani jambo la kawaidasan lakini mtu akifa kwa ajiliya mtu mwenye makosaamkjlh jamani mwhema sana ioheaachnnahambyakukubali kwamba wenzangu anatumia majimtaji na kumpenda jinsi alivyo hatuwezima sasa tungekuwa tunamuona kwenye maovu yakemoyawanadam haiwezi kuambaukubalianana miitaa sio tkubalianana maisha yetu ya ovyo. And the man was ready to die. ni jambo la kawaida mtu kufa kwa ajili ya rafiki yake na kwa ajili ya mtu mwema lakini mtu kufa kwa ajili ya mtu movu that isabnoma and thats what exactly sus did when we don't understand this message of salvtion kwaresma haina maana pasaka haina maana you ned to understand that message of you need to undstand thamsofoodtonts ni waajabu kweli na ilibidi awe ageuke kuwa roho ili sasa asiwe tu anatembea na sisi fizikali aingie ndani ya mioyo yetu ili katika down zetu yuko pale kutuinua katika hai zetu yuko pale kutusikilia tussuke chini haleluya sema katika chini zangu katika anguko langu awepo pale kuniinua na katika kuinuka kwangu awepo pale kunisika That's why he never left. Since the day one you him he never left, he never left. and sisters sschnawezekanauko hapa ujawahi kusikia habari za yesu hujawahi kuelewa mambo ya ujwai kuelewamambonapenda tktika makusanyiko yawapendwa ukielewa tu yni yesu sio maandiko yesu sio mafundisho mengi yesu ni ufunuo when he reveals himself to you he beame so clear cl youaj so clear hutaishi okovu kwa woga ich youveothee love me to death atanisaidia At hapa atokeiabau uombeatkeaksababu a ufahamu wetu na imani yetu kwet aaietttn naye will show up in him so you walk with your faith fixed to him not to your yost not to your sister to your faith fixed to him anasema tukimwangalia yeye yetu tukimwangalia yeye aliye mwanzirishi wa hiki tunachokiamini hiki tunachokembezana nacho tunamwangalia yeye yee yupoje hajawahi mwache mtu pembeni hajawahi mpaka yuda akiwa anaelezea kwenye yohana kumi na saba anasema hivi baba wote angalia the of the of man kwenye yohana ulionipaangaliah kwenyeyoak baba wote ulionipa wote ulionipa <laughs> nimewatunza na madhaifu yao nimewatunza na makorokocho yao petro aliwahi kunizingua lakini lakiniiko he, naye naye mpaka leoanatoa ripotiyoaa1yeu anatoa ripoti ya kazi yake mbele za mungu ulinyipa watu kunbwale watu ki n mbi yesu wakujichaguli alienda mlimani akaomba andgodtldhimkishuka chini mchukue mchukue mchukue mchukue fulani fulani fulani fulani sasa yesu anatoa ikapu yake ya mwisho samai ya kazi yake anasema father all them that you give me still here anasema hivi isipokuwa yule mwana wa uovu ambaye wee mwenyewe kwa kusudi lako kwa sababu ya unabii uliotoka ilikuwa ni lazima afanya alilolifanya maanake ni kusinge na uyo unabii hata kama yuda na wizi wakemungu yes, nikakutunzia wow. anamwambia mungu nina uwezo wa kukutunzia hata yuda anajua jamaa ni mwizi anajua jamaa naibaga anajua jamaa natamaa ya fedhau alikaa na yuda mpaka dakika ya mwisho yaliyeondoka kwenda yesu kujinyongasimwenyewe alikufa kifo cha mapenzi kwa ni yazabi, I have. kumbuka umbukayenawambia hivi rafiki unamsaliti mwanawa damaai hivi nilijua tu nakujuas <laughs> mesoma maandiko yuda najua tu najua fanya ulichotaka my friend yani kama amwambia hivi mwana usikubali kuangukia uo, unajua kila mwanadamu last week. kila mwanadamu ziko nyingi za kutimiza not this one not this one my friend you are my friend don't fulfill this wrong prophecy told last week there are wrong prophecies and there are right prophecies and you do you are my friend you are my closest person you give your bag of money to the closest person that you know nami nakwambia salamu ya yuda na yesu ni they mkoni magusuwo anawambia wao jamaa wamefanana sana wanafunzi na mwalimu wote wamefanana na mwana petro namuuliza naamb hvi wee umefanana naye sana ikamaama ika nayeataktembea yako ngeafhsaa ambusu y dalanzakumsamia tr akamsamia yakobo akamsalimia yoanaialipofika kwa mwamba t wanafuni wen wa aaa a wawakati watu wamekuja wengine wanaona kaalabda wamekuja kukusikiza mubiri tena ya siku zote hawajaa kumkamata leo kwsahaa ana fresh za kwako ta wakapeana tano wote alipofika kwa master. kumbuka muona akushtuka ila masa mbukalishawapasamtakee mwonanambusu ndoldmskuongeaalnongonezasknsk kwa Rafiki. Rafiki. Na Yesu yake. 17, baba wote ulionipa wa jina lako lilonipa kwaio watu wa mungu niko hapa kuambiaatiepanasema ya hivi wote ulionipa kwa lile jina ulilonipa nimewatunza nimewatunza kwa jina kwahiyo kumbe watu wa mungu kumbe there is a there. kumbe hatutunzwi na uwepo wake a tunatunzwa na lile jina alilotupa jina lenyew So kinachofanya ile nguvu itokee ni ilealiyo oh niko kusema kwa jina la yesu hakuna yoyote katikati yetu atakaaribikiwa na ubayasema jina, jina la yesu itanitunza sema bwana yesu uliwatunza wanafunzi wako kwa ili jina ulitunza maisha yao kwa hili jina sema kwa jina la yesu na mimi leo natunzwa kwa hili jina sitaharibikiwa kwa hili jina sema kwa jina la a i l esu biashara yangu itaan kwa jina la yesu maisha yangu hayataangamia kwa jina la yesu kazi yangu haitaangamia kwa jina la yesu maisha yangu hayataangamia napokea kutunzwa na hili jina sema leo nimejua kwa ufunuo ya kwamba yesu uliwatunza wanafunzi wako sio kwa wewe kuwepo katikati yao bali kwa ile jina ulilopewa na baba nami saa hii kwa jina la yesu wewe umesema hakuna jina jingine tulilopewa wanadamu litupasalo kutuokoa isipokuwa jina la yesu nami leo hii kwa jina la yesu napokea kutunzwa napokea kuhifadhiwa biashara yangu inahifadhiwa watoto wangu wanahifadhiwa ndoa yangu inahifadhiwa maisha yangu yanahifadhiwa utumishi wangu nahifadhiwa kazi yangu inahifadhiwa biashara yangu inahifadhiwa napokea kutunzwa kwa jinay yesu napokea kutunzwa kwa jina y yesu maisha yangu yanatunzwa kwa jina y yesu kesho yangu imetunzwa fyucha yangu imetunzwa kwa jina y yesu korabakatayabaragdoksha talamashakata sema kwa jina la, la yesu sema kwa jina la yesu sema kwa jina la, la, la yesu leo nimejua ni ya kwamba uliwatunza kwa wanafunzi wako wanafunzi wake baba aliyokupa pamoja na vishawishi vyote pamoja na majaribu yote bado uliwatunza bwana nitunzwe kwa jina lako nitunzwe na lako. nitunzwe na na lako lako lako nakataa nakataa nakataa nakataa kuchoka Nakata kuchakaa Nakata kupoteza yangu. kupoteza nguvu yangu. kupoteza heshima heshima yangu yangu nguvu langu nafasi ulionipa napokea kutunzwa sema kwenye ile ofisi utanitunza wakati wengine wa wanafukuzwa kazi lako kwenye ile ndoa utanitunza wakati wengine wa achana ili utanitunza kwenye maisha yangu utanitunza kwa jina la yesu watoto wangu wat wa i lau napanda jina lako ndani yao watoto wangu na na jina jina jina jina lako lako lako wanatunzwa neema kwenye iko juu yao pia kwa kwa la yesu jina la yesu utawatunza kwenye utoto wao utawatunza kwenye wao. uta wao utawatunza kwenye miaka yao mikubwa utawatunza kwenye utuhuzima wao naikamata miaka yao ya mbele nalituma jina lako nalitanguliza jina lako liwatangulie neno lako linasema yule malaika aliyewatunza wana wa israeli jina lako lilikuwa ndani yake kitabu cha kutoka ishiri na tatu kinasema watakapotoa malimbuko utaachilia malaika wako ambaye jina lako linakaa ndani yake nawe ukawatunza kwa lile jina lilokuwa linakaa ndani ya malaika ulikuwa ujaifunua kwao ulikuwa ujalifunua kwao walikuwa walijui bado liliwatunza e bwana watoto wangu mwenzi wangu ndugu zangu wanaweza wakawa wakujui lakini jina lako liwatunze bwana jina lako liwatunze nyanyua sauti yako mweite yesu tuma jina lake tumia jina la yesu tumia jina la yesu jina la yesu ni yetue The name of Jesus is our advantage. Kato Shakara, Utumishi, kwa jina la yesu tanzania inatunzwa kwa jina la yesu nchi yetu haitapotea mikononi mwetu watu wetu hawatapotea mikononi mwetu hatutaona anguko lao hatutaona kuharibika kwao kwa jina la yesu tumetunzwa kwa jina lako yesu tumetunzwa wishe za watu zilizo mbaya juu yetu sinaaribiwa na jina lako jina lako limetutunza unabii wao mbaya wanaotutolea kwamba tuaribikiwe kwamba tuangamie kwa jina la yesu cina lako limetutunza tunapokea kunwtunapokea kutunzwa. Kutunzwa. Tuna kutunzwa shego rabayakatanimekupa ufunuo usinyamaz kimya tumia ufunuo huo usikaridi tutaanzaje tumia kilichopo kwa sasa kwa jina la yesu kristo yeye akasema jina lile ulilonipa kwa hilo jina nimewatunza77 anza mstari wa kwanza maneno hayo aliyasema yesu akainua macho yake kuelekea mbinguni nao kabla uja, sana sanau huyu yesu huyu yesu <laughs> huyu yesu huyu huyu tunayemzungumzia hapa jina ili ya kupewa na baba wala mama alikuja malaika kwa mama yake akamwambia hivi umepata neema utapata mtoto wa kiume na jina lake huyu mtoto utamwita so aliyeleta jina yesu sio, dictionary. sio Google. It's the name hasa lile jina alikuwa tu jina mbinguni majina sio majina mbinguni majina ni vyeo mbinguni majina sio noun mbinguni majina ni rank nirnndio maana ukisoma kwenye wafilipi anasema alimkirimia afilipinaeahii alimkirimia jina lipitalo kwa nini nini lipite spelling spelling tunazungumzia no lipitalo the the name which is very highest the highest kwaninilipitetunazungumziatalmanayake no, a lipitalo majina yote ili kwamba kwa hilo jina litajwapo vitu vya mbinguni vya duniani na vitu vya kuzimi vitu vilivyopo sasa na vinavyokuja kwa hili jina vinazima kila linapotajwa every so, so, kiingereza hasemi Every time we speak as ma- at the mention, whether you mention on the letters, whether you mention by writings, at the mention, at the, at the mention of that name, at the mention of that name, every knee should bow. this name, haishi You remember in the Bible, we once read it here. kwenye baraka ya kuhani biblia inasema hivi kwenye kitabu cha hesabu sura ile ya sita mstari wa kuanzia ihannkuanzia ishii na mbili anasema mungu akamwambia haruni akamwambia musa kwa haruni akamwambia haruni kwa musa kwamba hivi ndivyo walawi na uzao wa haruni utakavyowabarikia wana wa israeli mkiwaambia bwana mungu akubarikie na kukulinda bwanamungu akuinui kwanzia ishina nne pale bwana mungu akuinulia wa wa uso wake na bwana mungu akuangazia nuru ya uso wake na kukupa amani alafu anasema hivi hivi ndivyo mtakavyoliweka jina langu la kwa hiyo zamani jina lilikuwepo lipo mbinguni lakini alijawa bado halijafunuliwa bado spelling za hili jina ilikuwa lijafunuliwa bado ila wanasema hivi ulikuwa ukimbariki mtu umeliweka lile jina oh kumbe jina ya yesu another interpretation unaposema hivi kwa jina la ayesu manayake umebarikiwa umelindwamanwa weaa wenyehesabusuraya s wa mstariwai anasema hivi ili mwabarikie mkiwambia bwana mungu akubarikie na kukulinda ile baraka anayoitoa makuhani kila unaposimama dhabauni wanasema bwana mungu akubarikie na kukulinda bwana mungu akuangazie nuru ya uso wake na kukufadhili bwana mungu akuinulia uso wake na kukupa amani anasema you that blessing that's how my name will go. Kwa hiyo kumbe by that time hawakupewa access ya hawa kusema hivi, kwa jina la Yesu mlango funguka. Kwa jina la Yesu tunapokea baraka. Zamani hawakuwa wanapewa na hilo jina. Walikuwa hawajapewa. Wonyo waliambiwa hivi, kuhani atamke baraka. Kuhani akimaliza kutangaza baraka, then I God will put my name over them. Anasema nitaweka jina langu juu yao. Nitaweka jina langu juu yao. Kwa maana yake the name stays over us. Inakajietu liweje? Mbeleni vinasa hivi, ah ah ah, Balaam ya lilokuu yao aageaakwealiyekuwa amekaa kwenye mlango mzuri alikuwa kiwete kwa sababu ya laanaya baba yake um, uh, mtme anakuja anamwangaliaawm But in to the cupacho. We have been given that name. And I'm gonna say, Mama Wende. The man never gave money. The man never gave coin. The man never gave gold. The man gave Jesus. So Jesus is an asset in my pocket. Oh yes. I can access any door. wakati wao wanaonga la kutoa hela ishout sussus asusaaevi owad katika jina lako ule mlango unafunguka haufunguki kwa sababu nina hela kwa sababu wametaka hela mle ndani wametaka hongo mle ndani kumbe wakati tunahubiriwa anasema hivi mliamini ili jinamituiai jiamaakesio tu kumwamini mungukuliamini hili maana inahitajika kuamini kuamini sio kuelewa is is to in the name that there is some sort of kuelewakuamii wat anafanyaawa inalaesukila kilichogoma kwendamwezi hu wa, wa. In tatukwa ina la esunakind biblia inasema sanduku la agano la bwana lilikaa katika mji wa obed edom mgiti lilipokaa pale lilikaa miezi mitatu nasema ndani ya miezi mitatu obed edom bedomgiti alibarikiwa kuliko ambavyo ni kawaida mpaka mfalme akaona wivu maihe iiheun henniheikstba umemsaka mungu zile siku kumi na nne za mwezi wa kwanza tumemsaka mungu kila alhamisi ya mwezi wa pili huu ni mwezi wa tatu lazima yes. kitu cha baraka kilipuke kiliukenatamka kwa jina la yesu Amen. nasema lazima kitu cha baraka kilipuke Amen. niliwaambia alhamisi liopita niliwaambia siku ya jumapili na jumamosi nikawaambia unabii una tabia ya kuamsha watu ninachokwambia hiki kinaamsha kitu huko yes. nasema lazima ishara ya baraka ionekane yes sema kwa aasimekaa nailsanuu a ietaaraataatawkw t a siku ya piliya mwezi watatuutami mtusw ntaai ki itaisuacii arakaweitaisitukianliaunuo itakaoathii waoto wakowatotowakonakumbia yes. wa wa wakoitaathiri yes. ndoa wa yakoaymazagazaga ya na manyunganyungaautayaonatenaitaiitaaiiofsi yes. yako. kwako ianiwachochoteutkaoingi yes. yes. kwenye mweiu watatuweiwattatu yes. Kwa jina la yesu Amen. utaenda mahali usikokujua watakupa Amen. jina lako tatajwa mahaliusikojulikana watakuawatakua yes. watakupa feha imeandikwa kwenye bibilia usikiharibu maana kina baraka ndani yakemaana ake kilicho na baraka hakiharibiwi watatafuta kuliaribu jina lako yes. kuiaribu kazi yako yes. kuaribu jina la kampuni yakoniko yes. apaama kwani wa bwana kwenye maisha yakoaaaiindbaraka itailinda, baraka itailinda. na baraka hii siri yake tumeijua yes. inakaa ndani ya jina la yesu Amen. O, kwenye juu ya jina lako yes. ile list ya watu walioitwa juu ya jina lako jina la yesu hey ike jina la yesu hey kwenye hiyo competition yes. juu ya jina lako likae jina la yesu yesu hey jina la sema juu ya jina langu ikae jina la yesu sitakataliwa hey sema juna juna juna juna juna juna juna yesu bahari iligeuka kuwa t kumzamisha ndio kilimbeba. kilimbeba sema kile kile kilichotakiwa kumzamisha ndicho kilimbeba. Kilimbeba. yesu akatembea juu ya maji, maji. bahari iliyotakiwa kumzamisha ndio hiyo hiyo ilimbeba sema kwa jina, kwa jina la yesu yule yule anayetakiwa kuniharibia yule yule ataliinua jina langu atalipeleka sehemu za heshima yule yule anayeandika barua nisushwe cheonifukuzwe kazisema uyohuyo atatumiwaatniinuakm unaaminisema a kuwkama unaamini kwenye ilinasema ama kubwa We have a lot of weapons. tu. Uelekezwe tu. And I'm in for that task. I tell, I tell you again as I told you last week, we will grow together. We will grow together. As my level of knowing God increase, your level will increase too. Oh yes. As my level of greatness increase, your level increase too. Yes. If I am favored, you will be favored too. Yes. If people speak about my name, yes. they will speak about your name. Amen. If people are praying for me, they will pray for you. Amen. I cannot give what I don't have. Petro alisema what I have, such I give unto thee. Sinadawa, Sinamafuta, Sinamaji. I have the name. I say again I have the name. I say again I have the name. I say again I have the name. Amen. And this name is the name of Jesus. Yes. I was reading some testimonies here. niliposema saa asubuhimwezihuu watatu kwa ina la yesuokerakmut mungu akutende tukio mwezi hu yes. tukio la baraka yes. litakaloshtua kila anayekujua yes. na wasiokujua washtuke wageuke yes. or that mwezi hu watatu Yes. awala yes. msishtuke mkisikia baadhi yetu humu ndani yes. rais kawaita ikuluwala oh, yes. msishtuke mkisikia baadhi yetu hmu ndani yes. wameinuliwa levo zingine za vyeoyesu yes, amewafungua milango yao yes wala wasishtuke wakiskia mume wako aliyeondoka yes. amekurudia tenawalawasistuke yes. wakiskia wee usieaasas yes. una mimba yakowalawasishtuk hey, wakiskia wee amba ujawai kushika uja yes. kitu kimevimba namna hiiokeaenda hey, hey, Na yes. wawatuwtmmwambie mzigo huwaleo unaliuka Thank you, Jesus. Oh, yeah. You got it. You got it. You got it, over there. Oh, yeah. you got it over there. You got it over there. You got it over there. You got it over there. Yeah. May this name lift you. Yes. Oh, oh, zaburi ya ishirini anasema jina la mungu wa yakobo likuinue yes. zaburiya ishirini anasema jina la mungu wa mungayakobo likuinue yes. jina la mungu wa mungayakobo likuinue yes. na hakuna jina jingine yes. isipokuwa jina la yesu ia likkuinina ili kakuinue hatujaamini habari za upepo yes. yesu liyemfuata sio mbaibai huyu yes. yesu ni halisi yes aliwahi kutembea duniani yes. akafa akafufuka yes. wanahistoria wanakubaliana nayo yes. akapaa wanakubaliana nayo yes. kama kuna mwanadamu alikufa akafufuka na wanakubali na akapaa wanakubali ha. wakubali pia kwamba kwa jina lake yes. yote anawezekana hey wakubali pia yes. kwa jina lake tunainuliwamamnumoio mshambinategemea tmchiwaooiomiitegeintegee tmchujiwako nchi yangu tanzania sikia yes. kizazi chetu sikia yes. kwa jina la yesu yesu yes atatutunza yesu atatuhifadhi wanaoucheka mwendo wetu wa uokovu yes. wanadhania tunajaribisha yes. wanadhania tunatafuta tu vitu huku nonono yes. hatujaja no, no, tu kwa sababu ya waume hatujaja yes. kutafuta wake yes. tumemwamini huyu yesu Amen. na hatatuaiistaasatatuaibisha hata hata hawezi kutuaibisha Amen. hawezi kutuacha yes. ametupaa hadi yes atakuwa pamoja yes. pokea na sisipokea uwepo wake biashara yako ikafili uwepo wake ndoa yako ikafili uwepo wake kazi yako ikafili uwepo wake Amen. maisha yako yakafil uwepo wakenimezoea ah, watu akisema pokea magari pokea nyumba eskekutangi k mtuihiwawa ndani ya jina la yesu ambalo nimeliamini na kwa kuwa nimeamini neno linasema imani ni, Iman ni kuwa na hakika na mambo yanayotarajiwa ni bayana ya mambo yasiyoonekana sema nimeliamini hili jina kwa sababu hiyo kuna mazagazaga nimeyatarajia yanayoletwa na hili jina sema chochote kinacholeta jina la yesu nakipokea Na ninakutamkia kwa jina la yesu biashara yes. yako ikaai aiyo jina uipokee leo hii likaiponye afya yako ikaione kazi yako ikapoe ndoa yako ikapone maisha yako yakouadouo yes, yesuwa baba zetu bado ni haisiyesu yes. aliyeinua viwete bado ni halisiatainua yes. biashara zetu viwetatainua yes. ndoa zetu zinazochechemeaatainuaafyaetu yes. zinaochechemeaokea yes. yes. kuinuliwajina litakuinue kwa jina la yesu sio tu kiumbe anasema jina lake utamwita yesu anasema maana yake anayewaokoa wanadamu na dhambi zao nilikwambia dhambi sio tu dhambi unazoziwaza damimanawakeudhaifu kupungua maana tusipotoshea atakeewaokoa wanadamu na kupungua kwao maeneo ambayo tunaonekana wapungufu the name of Jesus watu wanaweza wakawa na sababu kwa nini wakuchague wewe yes. But when you have the name of Jesus, sababu zao mioyoni mwao wanasema hata mi sijui wanini lakini alichagua <coughs> <coughs> <coughs> wanakupigia kura huku amenuna awakupenda lakini kuna kitu kinawaambia ndio huyu, Ndiyo huyu. Ndiyo huyu daudi anasema hivi unanijia kwa panga na fumo bali mimi nakujia kwa nini sio mshale sio na kujia kwa maombiwaoosauna maanasema hivimwanaake ukiwa nyumbani kwako I put on Jesus. Oh yes. And you are going into business with the Jesus on you. I put on Jesus. Yes. That is the best prayer ever. I put on Jesus. I'm in cloth with Jesus. Oh, yes. As I'm telling you, in the matter of fact, right now, Jesus is in the little shirt. ukielewa hiki anachoweza kukifanya yeye kwa jia kwa hili jinatumekuwa tukiogopa sana kwenye kizazi chetu kwa sababu hatujafunuliwa nguvuliyon hatujaelezwa kwa hata tukiwa tunaomba kwa jina la yesu in a ilihkwa jinaayesu i tunasemakwa sabbu tumekariri hatujawahi kuchimba kugundua ufunuo ulioko nyuma ya hili jina nimekwambia kitabu cha hesabu anasema hivi kwa jina lako lilonipaewad I'm giving you the tool to win your vision and dreams. You have a dream, and as my assignment as a man of God, Mungu is to give you what it takes to conquer that dream. I tell you, Mini we will go back. Twenty, twenty-three December. go forward. go what? To some of us, it is already over. To December, if you will wonder. You have exceeded the plans. With Amen. It doesn't take a year for God to surprise people. Yes. miezi mitatu tuna inamtosha, inamtosha kabisa yes. kukwamisha t ya maisha yako yakokamisha hiyo ofisi kuhamisha huo ugonjwa watu waliania wanajua wnanihawajui bado huu mwaka si wapi story na wapa ambavyo bibilia imeaishiotheioous is what m doin here nawaambia watu wa mungu lile jina lile jina lile jina wayahudi walikuwa nalo lakini aakulijua linaitwaje lakini ilikuwa linafanya kazi katikati yao the only thing that god will give givyu hakuna kitu kingine mungu kikubwa kingineu hakuna so you just fight to the name ndio maana unasikia watu wakialikwa kwenye maeneo fulani kama watumishi wa mungu tamuukitaakuttaa mungu lakini yesu why they hide the the the name name name they know in in this thethe tetheiithethi oei theane kukasirka ujawai kujiuliza kwa nini maeneo maeneoukitaja mungu inatosha hapo umealikwa kwenye interview za watu uzungumze mwambia mtu mmoja ukiniita kwenye intvy yako huwe na uhakika nitageuza studio kuwa i i have nothing to offer. I, guys, I have nothing nothing to to offer offer guys imagine the man peter kaacha maboti yake kaacha samaki was a a a man not just a fisherman a who does the business of fishing oauniyale you know matajiri yanayopanda maboti yao kule meikana ya bichi za, za zanzibar yako kwenye yach yanaenda na ile ndoana ya yakuzunusha namna hiiwaevavukta jesus does not make you a less of a less rather nahkadaaanaakweyeumeonahuwaayeuosiangaieea Ambe una uwezo nauwezaaku milango ya watu ikiwa imefungwa e na kusema hivi kesho saa n utapokea nainaingiaihat niko hapakusema hivinaesu uko mbingunia Yes, dogo ni mnyama yes. umenitengenezea uwanja wa kupiga katikati ya watuathimtu anaitwasimama juu kama kunatue ndaninje kunati john o naita joni <laughs> kitaja kiingereza kinlish naweza haya joni we joni nje kuna joni Hey, kuna n yani, usangapi jina langu natoa mfano kelvin, kelvin. kelvin. haya Peter. haya yesu si hayupo Physical. na ndio maana hajasimama kwaiyo hatuwezi kutaja jina yesu akaja jonmwanga payo <laughs> karibu ni mkayowatuwa mungu I to show you, every time tunaposema yesu hatokei juma anatokea yeyetunaposemaesunilipoita joni alisimama akusimama nikiita yesu, yesu anatokeaatokeimtwamungu okay dmmii nd nikuna mahali kuwepo na njia alafu njia imeziba alafu kuna mahali hakuna ni nataja jina lake njia itatokea hahitajiki kuchongwa nyingine yeye mwenyewe ndio hiyo njia oh, yes. when, you know, when you don't know what to do ukiwa hujui nini cha kufanya ukiwa umekosa njia never even ask mungu njia, N -n -n. Jesus. The, that moment when your chest is too heavy, things are piled up in your heart mambo yako mengi moyoni mwako hofu imetanda Una no mengi ya neno mengiyniakiakwenye maisha yako huhitai kumfundishacakufanyaeito ou See, wakati yesu anaenda na petro naetranasema hivi tumevua samaki usiku kucha hatujapata kitu then uh, emhivi tumefanya kazi ya kuchosha usiku kucha hatujapata kitu lakini kwa neno lako wewe yesu. Kwa neno lako, wewe yesu yesu kwa kwa kwa neno neno neno lako lako lako not o we have experience not because we know fish ziko ila go there because of what you said Who said? Yes. nani aliyesema yes. nani aliyesema yes. nani aliyesema yes. yes. so kwa jina lake tunaingia sokoni yes. kwa jina lake tunaingia baharini tena yes. bahari ile ile ambayo jana na juzi tulikosa hawakubadilisha bahari yes. petro na yohana awakubadilisha bahari yes. biashara ile ile ya viatu uliyoingia asara mwaka jana mwaka juzi. hiyo, hiyo safari hii ndani yake yuko yesu Amen. nasema yuko yesu uokovu aujapungua nguvu bana hatujauelewa tu mgekwambia uokovu ni mtamu sana inategemea tu <laughs> chungaji wako nani okovu sio mzigo mzigoueluya ningekuwa inki ueuwanarudi kwenye bahari ile ile ileilemgeukrudi kwenye soko lile lile tena kazi ofisi ile lilelilaifisilil siuna okay. eyao si una dres yao. Si yao mimi na kutuma na sikutumi kwa sababu jina langu naitwa aonapola na kutuma kwa jina anasema yoyote mfanyayo kwa neno au kwa tendo i want you here. anasema yoyote mfanyayo kwa neno au kwa tendo fanyeni yote kwa jina la yesu sasa maybe you didn't get this tunafanya kazi zetu kwa vitendo right tunaenda ofisini kwa vitendo right hiyo ni tumefanya kwa tendo lakini kuna vitu ambavyo hatufanyi kwa tendo tunafanya kwa neno ndio maana paulo aasemavi yoyote mfanyayo kwa neno au kwa tendo kwa hiyo kuna vitu vimetokea probably kuna ist ya majina imekuwa ya ye, watu wakwenda kwenye interview. and then huwezi kwenda kwa tendo lakini unaweza kufanya kwa neno kwayo yote mfanyayo kwa neno kwao kumbe naweza kuifanya ile kwa neno kumbe naweza kuuza kwa neno na kuuza kwa tendo huh? oatuisomee usioioa nginesioisoamiatumishi wa sikuhizi ynianapibamtariwa naomba wote tusome kwa sauti ya urafiki mo 2itua ia mfaya Puaneno, au na kila mfanyalo kwa hiyo yanafanyikaga mambo na kila mfanyalo S- Staro, <laughs> ah, wakolo sai. Wakolo sai wa wakorosai tauuna ameenda kwenye zabuinatafutaaati iko pale moja, unajua katika kitabu cha Samsung, yes? kitabu cha samson tena hii biblia hivi hata ya makabao yenyewe aiko hivo sabna kila mfanyalo kwa neno au kwa tendo fanyeni yote katika nini jina la bwana yesu, yesu. mkimshukuru mungu baba kwa mungu tunakushukuru kwa ajili ya yesuwaa ah. yesu mungu tumekua kushukuru kwa sisi kwana yesu lolote mfanyalo kwa neno au kwa tendo, tendo. fanyni ote kwa nini nikawambia sa sau anzib hivi ndivyo aruni atakavyowabarikia wana wasrael mtawabarikia mkiwambia hesau sa anaanza ile baraka anasema bwana mungu, na Alava, anasema, bwana mungu uso bwanaunu ubr alafu nasema bwana mungu akuinulia uso wake akuangazia uso wake na kukupa amani alafu anasema amaniuamahiv hiv ndoaya ijnwahiyo jina la mungu linawekwa linawekwa sema huwa neno kuweka neno kuweka ukisoma tafsiri za kigiriki ndani hatmiitafsiri ya neno kuweka la pale ni This is how you will deposit deposit so the name of Jesus can be deposited as an asset kwenye maisha ya Sema katikati ya asset nyingi ulizonazo Katikati ya asset nyingi It is your asset kwa sababu ukiikosa asset they can attack you and take everything You can save the bills of hospital in the name of Jesus. Name of Jesus can make the way where there is no way. In the, in the matter of fact, you can make. No. Can be. Kuna. He makes the way where there is no way. And then and as maybe, I am the way. manake nini njia ya kufanikiwa sio nitakutengenezea njia no mimi ndo hiyo njia By me, you can have the way. kwa wewe yesu ninayo njia njia ya kuufikia ukuu njia ya kuifikia nchi nzima njia ya kuingia kwenye mioyo ya watu yule mtu amenifungia wa moyo wake lakini kwa wewe yesu na namasaya kuingia I have access na moyo wake napokea access ya moyo wake yako I can have access to that guy. I can have access to that man. I can have access to that office. But by you, Jesus, do you a miracle? We believe there is a wonders, wonders working power in the name of Jesus. There is wonders, wonders, wonders working power in the name. Hallelujah. Hallelujah. Amen. this name can euyhili jina anasema hivi mtaliweka hivi ndivyo mtakavyoliweka jina juu yao nao zaburi anasema hivi bahari ilipokuona ilikimbia ilipisha umew kusoma andiko milima ilipokuona ilitetemeka lakini waliokuwa wanakuja kwenye bahari sio mungu aaliyekuwa anakuja kwenye bahari ni myahudi ni taifa la israel linakuja baharini lilipofika kwenye bahari bahari haikuwaona wao bahari ilimwona jina liko juu yao jina liko juu yao na alikuishia tu kwao liliama mpaka kwa watoto wao lilienda kwa vizazi vyao inafika wakati wa nebukadnezar the days of daniel the bila sadrak meshak na abednego wanatumbukizwa kwenye tanu la moto walikuwa watatu waliwashika mikono watu watatu wakawaingiza they know they had the e oh, e yes. walikuwa na lile jina lililokua juu yao walipoingia ndani jina likaacha kuwa jina ikatokea kama bimu Oh my god Amen. kuna watu tunapohitaja jina la yesu kwenye ofisi yes. nasema hivi hili jina la yesu tunaposema jina la yesu litokee kwenye ule ubalozi jina la yesu litokee kwenye ile wizara hatupeleki sauti ninachowaambia watu wa mungu ninaomba mungu akusaidie kuamini leo ninachokuambia ketakacha kwenda kutokea The jesus suti yes. yes. ni kama mwakilishi kutoka kwenye ikulu ya mama yes. amekuja na kimemo kina kabisa ya mkuu fulani yes. anamwambia msaini msainiahyumtufai mtu ukimuuliza ulisaini kwa minajili ya nani anasema kilikuja kimemo hiki hapa na mtu alikuwa amevaa suti alijitambulisha majina yake ah, sema nimesahau jina lake lakini aliletea jina akaniambia nisahau alikuja jina alikuja kimeoawtauataawaai maajau maajabuatauataai mavanvanmaajabu maajabu, maajabu. Yes. Yani, maajabu, maajabu. hea pia kama ndani ya moto alitokea uwe na uhakika naweza nikawa tawa saa hizi alafu anatokea shuleni kwa mtoto wangu anaweza akatokea kwa sura ya mwalimu wake anasema hiv watoto wenu watafundishwa na bwana so jesus can appear in the the face of the of ua i theeo thechofmy t n hro inatokea when decide now to commit whenn totheil baba katika jina la jinaayesu nawaweka wangu ya uangalizi wako jina lako liwatunze jina lako liwalinde wanasafiri na nasl na shetani amekaa mbele anataka kupindua ananda kupinduasfla anaona kuna katoto kamoja akichungulia anamuona yesu oh, yes. narudia tena nilipotaja stella jeni alinyanyuka Kwa tunaposema yesu atatokea anataokea yes. atatokea nani, yes. atatokea nani? Yes. Atatokea nani? Yes. sema yesu tokea Yes, kwenye ile biashara tokea kwenye ile, biashara, toke. kwenye ile, isu, tokea. Kwenye ile ishu tokea na wewe ukitokea unatuokoa unatuokoa na Una Una Una Una Una Una upungufu wetu upungu upungu na udhaifu wetu unatujaza tulipopungua sema yesu tokea, yes, tokea. ukatukamilishe ndani ya mioyo ya watu, Nani ya mioyo ya watu. mali popote watu wanapotuona tumepwaya jesus akatuwekea uzito yesu muongeza kilo wakati majina yetu yamepungua uzito kwenye mioyo ya watu ndio maana alikuwa na uwezo wa kumwambia abraham manayake nini sio ishu ya wewe kutafuta mtu akukuba naweza kulichukua jina lako and put it in the heart of wakati watu wengine wanajaribu kumunu jina lako kwenye moyo wa mtu oh yes. watu wewe. watu tukupigia kura barua wenyeoowatukiwauliza kwanini mimi? Kujua maswali ya wachumba wa unanipenda nawauliza watusali kwanini mliona minafaa wanakwambia hata sisi hatujui unasikia watu ni wapagani kabiaa hv ilatu mungu alituongozana yes. ninimungu anaweza kuwaongozaema oh, yeah. mioyo ya wafalme iko mikononi mwa bwana anaigeuza kule anakotaka o nake kama mioyoya wafalme iko mkononi mwa bwanaaw mioyo, mioyo ya raia wao iko kwa nani Wabuana nioya watu wa dareslam iko mkononi mwanani ka anaweza kumgeuza mtu kutoka tegeta akamleta mpaka kari yakoo dukani kwako sraigt bila kupita sehemu yeyote akaacha helan usiomb kwasusiombe kwasam auna maneno ndio kazi ya mwezi huun ukiandika kwenye kwako unaweka miherufi mikubwa na tu aaitakaokuwa na mshtukoaataofanyawatuwageue shingoaunu ina uwezo wa kutuokoaniomatukiiamini oh, yes. hii jiatukiiaitukiia hmm umewahi kusikia mtu anaambiwa hivi nenda wizara fulani mwambie fulani amekutuma mwambie fulani mwambie nimetoka kwa fulani mwambie nimetoka kwa fulani watu ana majina yao mjini yes. mwambie nimetoka kwa fulani we unajua kuna watu leo hii ni viongozi wa nchi sio kwa sababu the uh-uh. a You only need the name backing you up. Se Nalo jina Yesu backup. Nalo jina Yesu up. My invisible backup. Na ni sikota kio kupena with this name. Yes. You know when I appear, when I appear, it is not me appearing. It's the name. What the devil sees. Shetana tana kiona nikitokea. kitokea. Si me anaona the name. afuakiona them anasemahiv the kila kwa wafalme ukienda kupewa kitu kwa mfalme mfalmeuwehivimanake niioheinasemahikwa ili jina the name piitknow the name of jesus and they will bend their knee upon this name ninasema kwa jinalayensakanse inapiga goti lakea hiv inapiga goti lake mauti na pigagoti lake ya leo, jina la yesu e anasema unanijia mimi kwa panga na fumo lakini mimi nakujia kwa jina la bwana sio kwa jiwe nonoo no, sio kwa jiwe jiwe ni peni tu ya kuandikia mtihani yakuandikia ah. sivi, sivi ni jiwe tu lakini kinachompatia mtu kaziinatamka oh, yes. kwa jina la yesue Yes. mahali palipofungwa mlango na mlango umekosekana yesu yes, atatokea yeye kama mlango kuna watu watashangaa umeingiaje hapo yes. unajua watu wakiwa nashangaa umeingiaje tafsiri yake nini tulifunga milango yote we umeingiaje kuna watu wamewafungia hapa shangazi zenu wamewafungia dada zenu wamewafungia kibibi kimekufungia kuna mganga kakufungia mahali nasema waliokushikilia namna hii wamekuwekea fundo la asira na uchungu utawalipukia mkononi mwao mkononi mwaoawaipukia mononi waokama vile ulivyompa mamlaka juu ya wote wenye mwili uh -huh. ili kwamba wote uliompa awape uzima wa milele zima wamilele uh ndio hwauima wa milele ndio sio kupumua sio mbinguni uzima wa milele ni na uzima wa milele ndio huu uzima uzima wa milele real sense naoealiompokea aliwapa uzimawa to them aliwafunulia mungu ni nani then kumbe ukimwelewa mungu umeupata uzima wa milele yes. ukimwelewa mungu na kazi zake na jina lake umeupata uzima wa milele ndio huu Aha. wakujue wewe mungu wapekee wakweli na yesuna yesu kristo yesu uliyemtuma mimi nimemtukuza duniani Aha. ali nimeimaliza kazi ile ulionipa niifanye na sasa baba unitukuze mimi pamoja nawe katika utukufu ule niliokuwa nao pamoja nawe kabla ya ulimwengu kwako jina lak ni ni nini, nini? jina lakomsanasema anasema nini kilichokuwa wahiyo kilichomtoa kinapoya kaburini sio mwili wa yesu yaani sio yesu kwenda pale Uh-uh. eu aliyevaa jina jina jina jina jina jina maana yake yesu bila lile hana ni hivi nilipokuwa ulimwenguni lako neno ili ili kazi nguvu ikoje lina nini nani anasema anaee bilale jia hanaishuoeahiliokuaulimwenguni ialako iwaihihiaiwaehi iaaeaii wale hikaa katika ulimwengu walikuwa wako ukanipa mimi na neno lako wamelishika uh-huh. sasa wamejua yakuwa yote ulionipa yatoka kwako uh-huh. kwa kuwa maneno ulionipa nimewapa wao nao wakayapokea wakajua hakika yako yakuwa nalitoka kwako uh-huh. wakasadiki ya kwamba wewe ndiwe uliyenituma uh-huh. mimi nawaombea hao siuombee uh-huh. ulimwengu uh-huh. bali hao ulionipa kwa, kuna watu fulani ndo wanaombewa na yesu mgeukie nawakambia okay, hata maombi yako yakikataa kwenda kuna maombi alishatangulia kwa ajili yako aliyaomba yesu mwenyewe sasa bibi yako anaweza aneakuwwowaobwaliokouliwenniew aanke kutokuwa ndani ya yesu kunaunaata i tulioko ndani yake aeaameshatuombeatuingie uh -huh. si uh -huh. kumanaemawaamii simo tena ulimwenguni wai lakini hawa wamo ulimwenguni lakini hawa wamo ulimwenguni humu wana bili za luku humu wana bili za maji humu wana mawifi wana kiziba mzibe humu wana matukio ya kila aina humu wana makunyakunya mengi yanawasumbua humu duniani mimi sipo nimeondoka ila nilipokuwepo angaliak okay. aza hivi sipo ulimwenguni lakini hawa wako limwenguni nami naja kwako baba mtakatifu kwa jina lako ulilonipa ufanyeje mtu akitaka kuwaibia mtu akitaka kuwatoa kwenye ndoa zao ufanyeje mtu ah, akitaka kuwanyanganya kazi zao ufanyejemtu akitaka kuwanyanganya watoto wao ufanyeje mtu akitaka kuwaribia mambo yao ufanyeje hawa. sema ninalo jina la yesu, Nalo jina la yesu ni ulinzi wangu, tosha. wangu tosha. sema kazi yangu uliniwanguiyanu iwanuiedwaa langu limelindwa Do you know the figure you are dealing with? Uh-huh. You are dealing with the Jesus boy. Oh boy. Hallelujah. Amen. God, no bad to pay to protect my name. Because my name is protected by the name of Jesus. He has my name. He got me. He got me. Jesus got me. In this thing, you know? You know what I'm saying? dio maana maanawatu anasubiria tunadondoka saa ngapi sarangapi saa ngapi tunakufa kwa jina lako uwalinde walinde haama yes. tumelindwatembeauko kwenye e mweuukakaa hmm. hmm. hmm. ah. <laughs> wataata sana vidolewatakamia sana lakini liko jinalinatulindapokea yes. ulinzi wa jina la yesukwenye biashara yako ukalindwekwenye kazi yako ukalindwekwa jina la yesuwatu hawataweka jinalako kwenye trash. Ah anasema kwa jina lako mm-hmm. walindeaala mimi simo tena ulimwenguni lakini hawa wamo limwenguni humo ndani humo kuna watu ni wachawinj anajua, anajua ulimwengu una shuruba una noma zake zakeambia ulimwengu naoa zake alituwekea akiba hii ni kama urithi eh? ambayo mtoto akiwa anakuwa baba amefanya kazi katotokako akajui kama umefungua akaunti ya watoto you eh? toto akaunti umeweka hela umeweka hela umeweka una kanjanja mwanangu napambana kwelikweli kadogo kanasoma tu umeweka hela mpaka anakuja kukua labda wengine mmenunua za benki kuu cool. umemnunulia mtoto wako zinazidi kupanda zinazidi kupanda value. katoto kanamaliza shule chuo kikukana miaka ishirini e utakufa lakini inawezekana huko uingereza katika shughuli za biasharadogo ansom There is a treasury bond under your name. Fixed. You can go and download. No, no, no. We are downloading the protection. I, yeah, <laughs> I, I, I love my job. <laughs> ah! We are downloading from the treasure. zilizofichwa tangu zamani imajini hii ni dpositi ya maombi kumbuka vibiasa hivi roho ndiyo itiayo uzima mwili aufai kitu so us was not si h kama mtu hi wassi h asi asi ko manake hi ile neno tia manakeit roho ndiyo inatia uzima avaa maneno ni waambiayo mimi ni roho na uzima kwa manake maneno ya mungu ndiyo uzima wenyewe wenyewee ti wes we, speak, we oh my God. mungu haongei mungu ana akisema maji nayatoe mungu hashauri maji with water. He is actually fish in the water ko nikisema the explosive blessing sio kwamba ndio mungu anajiandaa kufanya mm -mm. ameiweka explosion lwalihmaji nayajawe viumbenazugumzia kitabu cha mwanzopmaji nayajwe viumbe vya vi kila aina mungu pale akua naongea hakua nayafundisha maji hakua nayaelekeza ka sio kwamba najaribu kukushauri omnajaribu kumkomvisi mwajiri nachokifanyauwamiguuyakowakua so leoni alaisiyetu ya kwanza ya mwezi watatu Quad la like yes. Amen. kuna ulinzi wa akiba yes. ambao tuna ud kwenye ulimwengu wa roh ukalindwei ukalindwe mwezihu kwa jina la yesu biashara zako zikalindwe kazi yako ikalindwe maisha yako yakalindwe kwa jina la yesu anayekutafuta kwa ubaya mlipuko wa ibaraka ukatokee ukamlipue yeye pia Amen. Amen. Amen. kwa jina la yesu Amen. Kwa jina la yesu. Amen. Kwa mamlaka ya jina la yesu jia laesuba n nama ibaicha kibali cha kiun juu yako anasemaroho ndioitiayo uzimaalafu anasema roho, ndio uzima. maneno maneno maneno niambiay ndio hiyo roho inayotia uzima ni roho na uzima kwahiyo maneno yana roho inayoweka kitu hauna kazi pokea kazi kwa jina la yesu hauna amani tunaweka amani kwenye maisha yako pokea amani kwa jina la yesu yesu ndiye njia kweli na uzima mahali popote ambapo huoni njia e katokee hponasema yesu akatokee hapo akatokee kwako kama njia a jina la sukatokee kwangu e anaa ama nja kama kweli na kama uzima wa jina la esuaoea lna jina eaokea kulindwa npokea kuinukao n jina la mungu wayakobo liniinueema wa wa li na mimi leo hiikwa hii. jina la yesunapokea kuinukanapokea kuinukamstariwa2 kwenye kitabu chayoukiwa amesimama anasema nilipokuwa pamoja nao mimi naliwalinda kwa jina lako kwahiyo kumbe hata yesu hakuwa anawalinda wanafunzi wake Kuambia, ah, uh, uh. That name had a way to put the disciples away from danger hakuna mwanafunzi wa yesu hata mmoja aliyeugua hakuna aliyelazwa hakuna because the name was there niko hapa natamka kwa jina la yesu mwezi huu hakuna magonjwa yes. na aliwaambia hivi wote mlioacha yote kwa jina langu kwa wajli yangu kwa ajili yangu mtapata maramia duniani na kisha uzima wa milele ninatamka kwa jina la yesu yesuumemwamini mungu yes. kwa sadaka zako yes. kwa malimbuko yako yes. kwa zaka ninakutamkia kwa jina la a umemwamini mungu kwa muda wako yes. ninakutamkia kwa jina la yesu Amen. Kwa wako, yes. kwa jina la kristo kwa jina la yesu kristo hakuna Amen. hakuna Amen. hakuna hasara hasara kwako kwako esu isanawakunaa kwa jina la yesu tunaweka tunaweka faida Amen. Tunawekeza faida tunawekeza sfafa kwa maneno ya mungu malaika alikuja kwa bikira asiye mji wa mume ambaye mlango wake wa uzazi haujafunguliwa alikuja kwa mwanamke ambaye hamjui mwanaume kwa maneno akamwambia utapata mimba malaika aliweka mimba ndani kwa neno ndio maana anasema sisi tumezaliwa si kwa damu wala kwa mapenzi ya mwili bali kwa neno la mungu mbegu isiyoharibika haribika nyinyi mmezaliwa kwa mbegu isiyoharibika yaani neno la mungu kwa hiyo neno la mungu lina uwezo wa kuingiza kitu kwenye kazi ya mtu kwenye kwenye yes. kwenye yes. kwenye biashara biashara biashara ya ya mtu niko hapa nakutamkia kwa kwa kwa jina jina jina jina jina jina jina jina la la la la la yesu yesu yesu yesu yesu maneno mungu juu yako yako yako kazi kama watu hilo hilo hilo zako adui anaye kutafuta shaoautaa ia asu eno ayayanguiweka jia wana wa yne walikuwa na hilo waiio jia juu yao yes. na hilo jina liliwafungulia yes. bahari wakapita pasipo na njia na kutamkia na wo ukapita pasipo Amen. Pokea na njiaoa sindi ei huokea ushindi, ushindi wenye karia yako anasema ndani yake yeye kristo yes. tunashinda na zaidi ya kushindapokea kushinda kwa jina la yesu, pokea. Pokea kwa jina la yesu. Pokea. ninatamka kwa ajili yako yes. ukazalishe miujiza isiyo ya kawaida kwa ili jina la yesuoe yes baraka ya mlipuko Napokea. baraka ya baraka aflabaraka ili jina likakuzalie muujiza akasema what i have, yes. such i such give to you akamwambia in the name of jesus rise and walk baadaye hey, watu anamuuliza ni kwa nguvu gani ni kwa jina la nani mmeyafanya haya petro akasema ni kwa jina la yule yesu mliyemsurubisho kwa kwa kwa jina Ayesu, yep. yako Amen. Yako Amen. Yako Amen. Kwa jina Ayesu, yes. kwa jina lako, Amen. Kwa jina la la la yesu yesu yesu biashara biashara yako yako yako ikatembee ikatembee nami nasema lako ialo muda mrefu yes. sasa likafufuke li kazi yako ikafufuke. Amen. yako yako ikafufuke ndoa mahusiano kwa jina Amen. yesu alisimama nje youhsi lazaro hakumwita kwa sababu tu alikuwa ni yesu hakumuita kwa sababu alikuwa ni mwili anasema kwa jina lako ni yes. kumbe yesu wakati anamfufua lazaro lazaro alikuwa alikuwa anadhihirisha anadhihirisha jina jina la yesu. Yes. Lazaro, jina la yesu yesu wakati wakati anamponya yule mama mwenye miaka kumi na miwili aliyekuwa nauga gonwaad alikuwa anadhirisha jina la yesu yes. leo hii kwa jina la yesu hey chochote cha kwako kilichokufa yes. kikauona udhirishi wa jina la yesu hey vyakwako vifufuke Amen. jina lako lifufuke Amen. kazi yako ifufuke mari ulikosauliwa yes. wakalikumbuke jina lako tena mari walipokupuuza yes. wakalikumbuke jina lako tena Amen. kwa jina la yesu Amen. ikaweko jina la yesu yes. kwenye v yako Amen. likaweko jina la yesu juu yes. ya jina lako Amen. jina la yesu likawasukume watu yes. kuachilia vya kuacia kwa kwaii la hii ninaamsha yes. roho za watu kwa watu kwa ajili ajili yako wema roho zao wa ywatuao o kwaykoaismaone ishni ai mtafunuliwa nikipiga od namna hii sifungui mimi anafungua aliyeko ndani kuna watu wako ndani na hawataki kukufungulia mlango kuna watu wako kwenye lile kampuni hawataki kukufungulia mlango kuna watu wako ndani ya moyo wa huyo mtu wako hataki kukufungulia mlango ninatamka kwa jina la yesu yeye alisema bisheni yes. nanyi mtafunguliwa sio mtaulizwa maswali sio mtakuwa negotiated sio mtajadiliwa disheni the moment you knock whether you knock by letter you knock by email you knock by aone whatever knock that yol use yes. may the door open in the name of jesus esusmlango ukafunguke kwa cina la yesu mimi naongea kama mtumishi wa bwana yes. siongei kwa sababu mama yangu ni mwanamke yes. siongei kwa sababu baba yangu ni mwanaume yes. naongea kama mtumishi wa bwana naongea kama aliyetumwa na bwana nami nasema yesu aliyenituma yes. akadhihirisha jina lake anasema mitume aliyowatuma marko 1s anasema wakaenda kote kotekote na yeye yesu akitenda kazi pamoja nao kwa ishara na ajabu kila mahali lilipotoja jina lake yeye alikuwepo akitenda kwa ishara na ajabu ukauone mgoso wake ukauepien uwepo wake Amen nimemwomba mungu kutokea sasa na mpaka tutakapokutana tena yes. kwa jina la yesu kristo yes. akadhirisha kwamba alikuwepo katikati yetu Amen. kwamba wakati tunahubiriana alikuwepo Amen. kwamba tulipomhubiri alikuwepo Amen. kwamba ni yeye kweli aliyekufa akafufuka yes kahirike kwako mwezi huu wa tatu. Amen. kila utakapoingia kwenye maombi kwa jina la yesu yes. pokea majibu ya maombi yako. Pokea majibu ya maombi yako majibu ya ninakuombea kama mchungaji wako kuanzia leo hii maombi yote mwezi huu yes. kila utakaposema yesu yes. akatokea akatokea akafanye njia Amen. Aka tokea, akawe njia iiaomtutakomb mwei akawe atokea akafane nioa ntoaae mlangaeru woa cmw ukatunzwe na bwana ukatunzwe kwa bwana ukatunzwe na jina lake ukalindwa na jina lake ninaongea kama mchungaji wako yes. ninabariki uzao wa tumbo lako kwa jina la yesu kristo tunawakamata watoto wetu kwa hili jina yes. jina hili ilikawakamate hatusubiri wawe watu wazima yes. tunawakamata sahahi hata wakiwa wako tumboni yes. tunawakamata sahahii kwa jina la yesu tunaingiza jina la yesu ndani yaon ywatamwamini huyu yesutunawatamkia watoto wetu watawaini huewatampenda hueatamfuathuwatamshika huu esu tunawatanulia kabla wajafika wa jia aesu tuipochelewa sisi wo ataoewaiaaoassiataohe sioatashaniiawa i kutokea wewe kwenda mbele yes. no mbelenasea no mama yako atakuangalia na kusema binti yes. yangu umefaulu mimi nilishindwa kukulea yes. ila mwanangu watoto wako umeweza yes. umewezanasababa zetu watatuangalia yes. nakusema kijana wangu umeweza yes. watoto wangu lakini wewe umeweza ibless your children i bless your children ibless your children, Amen. I bless your children. Amen. watoto wake wakakuletea habari njema Amen wakakuletea habari njema utakapowapokea kwenye sta ya mwaka huu yes. wakarudi na habari njema Amen. hakuna habari mbaya kwakohakuna habari mbaya kwa watoto wako Amen. hakuna habari mbaya kwenye ndoa yako Amen. hakuna habari mbaya kwenye kazi yako habari njema kutoka kwenye kila upande chochote kinacholetaga habari kwako ninakiamuru kipokea habari njemakammonakuletea habaiokehabari nemakamainakuleteaga habariokea habari njema kwa jina la yesu Amen. Shout explosive blessing. Explosive blessing nenda na na jina jina nawa asubuhi ya kesho jua unakwenda mbele jina jina jina limetangulia daudi alisema nakuja kwa kwa kwa kwa kwa hatuendi hatuendi hatuendi sababu sababu sababu sababu tuna tuna tuna tuna cv tunaenda mbel imetanuaisma ak nmuho nenda na hilo jinajina likakupe ushindi hilinasema yes. likaue usilikakupe ushindi li kwa jina la yesushangilie yesu kwa sauti yako mungu akubariki hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 762153539 lakini pia unaweza ukatuut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana