Hello, this is your pastor pasny kapola nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa wanakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu Wala ah tunasoma wote wengine hawajawai kusoma bibiliasujue changamoto ya huduma niliyonayo mimi ni kwamba wale watu ambao hawajawai kuendaga kanisani kabisa noanakujaga kanataka tusome wote anza tena huo mstari twenderudi mstari wajuusema kwa sababu mwili hutamani sema, kwa kwa kwa sema kwa tena kwa sababu mwili sema kwa sauti yako yote mpaka mwiliwako wenyewe usikie mwili unaotamani unaotamanihaeuamkwa sababu mwili hutamanitwio ukiona mwili unatamani sababu ya mwili kutamani ni nini Ili. I want you to mark that lakini kwenye kwaya mmekuwa mkiimba basi nasema enendeni kwa roho oh, amtatimiza tamaa za mwili hatujawahi kujua haijawahi kujuzwa kwetu hivi kwa nini huwa tunatamani kwanini huwa wanaume wanatamani wanawake kwa nini huwa miili natamani kufanya ngono kwa nini huwa mweli wangu natamani kunywa pombe kwa nini kwa nini huwa na hata nikisema hivi na kusudia mimi mi wiki hii nakwambia kwambia sinywi pombe mungu mimi hii ndio bia ya mwisho <laughs> alafu ukipita kwa mara mchaka gafu nasikia hivi o e <laughs> Please, basi nasemakwahiyo nasema, kutimiza tamaa za mwili sio kukaa mbali na ba kutimiza tamaa za mwili sio kutokkatiza ba mungu anataka ifike levo kwenye maisha yetu tuna uwezo wa kwenda ba tunakaa na wana tunakaa na washikaji na bia haipiti hata <tinyo> lakini kwa hali ya kawaida kilichofundishwa ni kwamba ukitaka usizoee pombe hakikisha ukatizi maeneo ya ba Mm-mm. basi nasema enendeni kwa roho kamwe hamtatimiza tamaa za mwili mungu anajaribu kutuambia hivi tamaa za mwili is not the the function of the distancing tamaa za mwili hazizidiwi kwa wewe kumbloku mwanaidi kwa gafla, aminata wkmblomwanadi ala gafla am yko nazidi kwdada mjmh sijui ni moja, yani, kwa nini kila nikijaribu nashindwa mjini ninit ndo why this one then you know kno particular men isu kuna kitu kingine kinachofanya kazi ndani ya mili wako ambacho ndio kinakufanya wewe utake unachokitaka kumbuka kapola anafundisha invaded systems <laughs> so there is a system in my life for god to walk. kuna walk mbili hapo kuna work na nazungumzia kutembea alafu na zungu... <laughs> kizungue ili mungu atembee kwenye maisha yangu kuwe na mpembeo kwenye ma ili kuwa na mtembeo kwenye maisha yangu wa mungu nimuone mungu akifanya mambo kwenye maisha yangudoahvbasi nasema enendeni kwa kwenda kwa rohokedakwarohwanayae mungu aniwezeshe kufanya mambo ambayoawanadamu wakiangalia hawana majibuowamba aliuamjana kioa Thing that differentiate jesus from other mere men ni ule uwepo wa roho mtakatifu kwenye maishakwasababu yesu hakuwahi kufanya muujiza wowote kabla ya roho mtakatifu kuja kwa hiyo ile estraodinarity ya yesu aliyotembea nayo duniani ilitokana na the presence ya roho mtakatifu kwenye maisha yake Amen. kwa hiyo hatuwezi sisi kupata kwenye mahali ambapo watu wenye wamekaa hapo maraisi wanaotafuta wakurugenzi wanaotafuta mamneawanaotafuta wanawataka hao kwenye hatuwezi nao kama roa bwana hajatuingilia sisi udambwidambwi wake wa rohoni ambao tukisimama mbele ya watu wanaomata tukianza kuongea tunaonekana mara kumi kuliko wengine so the only nlwa tunaweza kune system zao rmemb jana niliwambia hapa sio kwetumyeuy tena tenay tumwombe bwana katika amani sema bwana uture naomba useme kwa sauti yako yote invaded system, system. naomba everybody awe makini kwenye kunisikiliza na kila mtu mtuyni nikisema makini kila mtu mtuyni makini kuanzia mtu wa wamia mitambo na wewe, yani, you don't allow any devil weweyni yual sikilizenikwa yani, sababu na nyi mtahitaji kupata majibu Yom Ha'ishe'en. 17, I was out invaded system. kwahiyo ili sisi kuvamia ili tuweze kuvamia mifumo ya dunia hii mifumo ya dunia hii na tuchukue viti walivyonavyo wao kwa sababu hii ni, ni, ni gemu ya viti viti wamekalia wao nafasi wamekalia wao maarufu e, wanao wao nguvu ya ushawishi wanayo wao na nikwambie wanafanya kazi usiku na mchana kutuonyesha mungu wetu anaishu wanafanya kazi usiku na mchana kutuonyesha wachungaji wanaotuhubiria nishwao ukisikia kwa waganga wao wanakueleza Wana jinsi jinsi mganga fulani uchawi uchawi ulivyo na nguvu uwezo wa kwenye kubadilisha mambo jinsi ambavyo waganga wanaweza kuiba waoao bonaaini naokwa wacunai munai akitokeawanaokifanya kwa wachungaji mchungaji akitokea, tosika, uyo, uyo. kwa wakristo, wakristo tu kwenye waistna waistwaui nawewewanabebwa wnyeheo watu awttuanasma wanamsema mtu ambaye unajua kabisa Is the one ordained by god to build my spirit so that i may be stronger in the society kwa wanachokifanya so wanawapiga malo watumishi wa mungu wanawapiga malo a watumishi wa mungu wanawashusha thamani wanawavua nguo wanawatukana ili kwenye jamii waonekane hao wanaotakiwa kutulisha sisi roho zetu waonekana hawana weight hawana legitimacy ya kutuambia kitu ndio maana anachokitafuta shetani maisha yake yote aipate skendo ya mtumishi kupigwa kwa mtumishi hafi mtumishi eh, eh, eh. bibia asema nitampiga mchungaji na kondoa atatawanyika wakitawanyika wanaenda wapi hawana mchungaji na kwakuwa hawana mchungaji tayari mbwa mwitu wako tayari kumla bibi anasema hivi daudi anasema hivi bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu anarifaa habari ya yeye kuwa mchungaji unamsikia daudi anasema katika habari za kuchunga kwake kondoo za baba yake anasema hivi nilipokwenda kuchunga kondoo za baba yangu siku moja simba alimfuatia kondoo ili amtafune ili amlarue uchawi ulimfuatia kondoo ili amtafune ili amlarue uganga ulimfuatia kondoo ili amtafune ili amlarue fulani ilimfuata mtoto wangu ilimfuata kondoo wangu ili imtafune imrarue lakini daudi anasema hivi mimi kwa kuwa ni mchungaji niliyeaminiwa na baba niliyeaminiwa na baba anasema niliwaacha wale kondoo wengine nikamfuatia yule simba alafu nikamtoa kondoo kwenye makano ya simba nao imajin kama wale kondoo wasingekuwa na mchungaji simba angekula wa kwanza wakwanza wapili watatu kondoo wote wakaisha na biblia inasema shetani ni kama simba au ngurumae akitafuta mtu ammeze kwenye biashara anatafuta mtu ammeze kwenye ndoa anatafuta ndoa aimeze kwenye kazi anatafuta kazi aimeze kwenye siasa anatafuta mtu wa devil is wo kama sisi ambavyo tuko b kutafuta watu waje kwa yeu shetani na mawakala wake wako biz usiku na mchana kuhakikisha watu wanakuwa na mambo ya mungu wanakuwa na kanisa wanaumizwa na makanisa wana haribiwa na makanisa wanakata tamaa kwenda makanisani ili nini kitokee ili wabaki hawana mchungaji wawe vulnerable tayari shetani kummeza and this is the reason you will find very few born bo billionaires in the nations very very very few very few wanakwaga na hela mpaka kufika evo fulani n kwanini kwa sababu akili zao zinalishwa vitu zinaambiwa mnaibiwa zinaambiwa mnaibiwa theist iihizi hela za kubadilisha mboga kubadilisha vigari tafuta mkristo yoyote e yani roho yake ina uoga wa kuibiwa masaayoyote lakini wanan Wana ila stinji ukija kwenye church wanaambiwa hivi mnaibiwa na wanaowambia mnaibiwa ni washikaji zao wakati washikaji zao wana waganga wao ambao wanatoa kafara huko wana waganga wao ambao hawakwambii hawakwambii mganga wakenni kw ukimwona wajua ni jama ko kila siku sisi, mifumo yetu inakuwa embedded. inavamiwa inapigwa inapigwa na hatupigwi ha, kwenye biashara tunapigwa moyoni bibi anasema linda sana moyo wako kuliko chochote ukilinacho maana huko ndiko zitokako checheni za uzima uzima wa biashara yako unategemea kilichoko ndani ya moyo wako uzima wa ndoa yako ili isife inategemea kilichoko ndani ya moyo wako uzima wa watoto wako kinategemea ndani ya... pray that god to grant you grace today ili mungu kujalie neema ya kujaza uzima wa kutosha yes. wa kukupeleka mwezi wote huu wa watatu mpaka yes. tukija kukutana tena mwezi wa unazo unazosuhuda umeziandika yes. you know so, mpaka unafikia unaambiwa hivi yule pale ni sanamu mfalme amemtengeneza natakiwa ipigwe mbiu alafu mumwabudu niambieni mimi kwa kizazi hiki tulicho nacho sisi kizazi cha show off kizazi cha mbwembwe kizazi cha ulokole wa usta kizazi cha kutafuta zamani nilikuwa navaa suti ili nionekane kutafutaa iliua lakini ionekaneii uhii ikaamua nanyonga tu chochote niingie msingi watu wapokee kutoka you know why because think when we stand here inokee mimi nna maaidia na maakili kiasi kwamba shetani ananitamani kinoma angenipata ningekuwa mtu wake trust me there would be no any famous guy kuliko mimi Amen. we have laid down all for god if it is fame sio kwa mungu huku yesu kristo ndo maarufu peke yake wengine woti watumishi tu wana tu andwe walk daily ko ii unaona we avilable hii unaona we try our best to look simple not because we don't have what it takes to be something ila <laughs> we try our best kukuonyesha wewe usituchukulie zaidi ya vile tulivyo so we try our best to come hmb na wakati mwingine when peple are, speak, are speaking evil about us na maneno machungu na matusi ya kututukana we don't come to reply not because we don't have etia to reply not because we don't have the evidences to reply but tunaacha ili ionekane heri nitukanwe ili sifa zangu isiokoa kubwa kuliko za bwana wanguthis is the reon why youhea sot Anything. we look wv sehemu moja tu ukinigusa siwezi kunyamaza ukimsema mke wangu hapo mungu aji kumtetea mke wako anayemtetea mke wako ni wewe baba hii oh, inawambia wanaume wote mungu haji kuja kumtetea mke wako mbele ya wazazi wako mbele ya wifi zake mbele ya ndugu zake mbele ya wanajamii wanajamii wanapomtukana mke wako usidhanie mwanamke atakuja kutetewa na jehova me put siku moja mtu alikuwa mke wangu alivyoweka matundu yake mwanamke ametoboa yote na wa mungu. Nikambia, we, koma, we. sikio la kwake akitoboa damu inayotoka ya kwake anayesikia maumivu ni yeye aliyenunua hereni ni mimi mume wake nini yaani sikio la kwangu nikitoboa toboa tu kifika mbinguni kuna mwili mpya <laughs> kama umekaana mwanaume yote mwambia hivi mke wako hatetewi na mungu anatetewa na wewe okay tunawatetea wke zetu kwa sababu ni wakamilifu no we cover their weaknesses thats what god does to us je mungu anaturusi sisi tuhubiri kwa sababu ni wakamilifu no hiameshwa ameingia ya kukava madhaifu yetu na akituprezenti mbele za watu tunaonekana kama kina pastato ni wakamilifu sio wakamilifu mwana ni mungu tu amefunika kwa utukufu wake ili nyinyi msione madhaifu yetu ila muuone tu utukufu wake ndicho ambacho mwanaume anapaswa kufanya yes. kwa mke wake Amen. si kwamba mke wangu ni mkamilifu anayo ya kwake ambayo ni siri yangu mimi ila kazi yangu ni kuyafunika kwa sababu pia ukianika madhaifu ya mke wako mtaani huko utakuona w boya uliowaje mke na madhaifunamnahii kwahiyo unapofunika madhaifu yako unaonyesha ya kwamba mke wako ni masaa yote watu najamaa meoa kichwa ila ukonaemani mm, mm, kweli ndicho ambacho mungu anakifanya mbinguni ndicho ambacho mungu anakifanya mbinguni tukitokea mbele zawatu anasemahapa munguanamthaii ndani ya oyawakona munu ana mtu i rehema zake tuemani a huruma za bwana yes. ndiomaana tuanaiihuuma yes. zake i mpya kila siu asubuhiitukiamaana yes. yes. huruma mpya yakutuhurumia kila asubuhina yes. hii sastunao mwanamke usijitoe fahamu unatakiwa <laughs> kunikave acha ujinga so sometimes we allow to be w in the street mioyo yetu inaruhusu hayo hatujitetei unamwona stefano anapigwa mawe na hivi mbingu zinafunguka Ningu zinafunguka anamuona bwana angeweza kusema jehova shusha malaika wako mungu achilia nguvu zako rarua watu wwote atfa wa anasema tu ninamuona bwana ameketi katika cha enzi anaruhusu ampige mawe ii nini kitokea anasema ni heri kuteseka mateso yakrist waliokuwa wanatizama wakristo wachanga wanajiuliza nini maswali wanasema hivi kama kamastefano kapigwa mawe huyo yesu alikuwa wapi kumtetea mimi ninaniendeee it is the game that the devi is doing anapowaona watumishi wa mungu they are suffeing or they are wk in a area wanamagnify udhaifu wa watumishi wa mungu na sisuitu udhaifu wa zinaa a udhaifu nini hata udhaifu wa kukosa fedha mtumishi wa mungu anaweza akahubiri very akaubirive message lakini anatembea kwa miguu sio kwamba yale maneno aliyoongea hayana nguvu ya kubadilisha mawa, ya wa, maisha ya watu yanayo ya nguvu ya kubadilisha maisha ya watu but, but themana anatakiwa aruhusu udhaifu wake uwe wazi alafu bwana wake aonekane isionekane tunawabadilisha watu kwa maneno ya kuwashawishi ila itokee nguvu ya mungu from within you ianze Ia kubadilisha maisha yako mchana na usiku asubuhi mchana usiku asubuhi mchana usiku kuyabadilisha maisha yakoh ninamwomba mungu ninachowachia leo hii yes. hapa arusha yes. nataka nikuachia upakwa waro mtakatifu utakaokusaidia kubadilisha maisha yako Aima katika jina la yesu Amen. isiwe ni kwa sababu umejitaidi kuacha pombe bila yes. washangetu gafla kiu ya pombe imekata hata ukijaribu kuchukua glasi na kataa ni kwa sababu umepewa isiwe ni kwa sababu umeshauriwa sana iweni aau there is power of god yes. that rais sus fromdea that po is ii the bett eso out of you that pow isaii the bet ma out of you tha pow is aiinthe bett out of you Amen. Say the loudest amen. Amen. Whoa. So what the world is doing is showing you the weakness of the church. Is you how God is. Ili sasa utandawazi ukuruhusu kutafuta mbinu nyingine za kufuatana na mungu za kukimizana na mungu ili wewe sasa uone kama kwenda na mungu ni ushamba kwenda na mungu ni kupoteza muda muda unasikia watu makanisani waume zenu marofa ila unapoenda kanisani huko kanisani unaenda hajui kwamba mama ako alikuombea mpaka mudanwuz akakukuta una hali hiyo haih ya saa pendekasahizi yes, umeingia kwenye maisha yake anamdharau mungu anaishusha heshima ya mungu kama wewe hautasimama na kusema no no no my my god is my first priority yes. hakuna mtu atakie kua duniani na kumwambia hivi kumambiahivi wako nani joni unajua mungu ndo una amemweka hapo i novpvyu no, no, no, no. have to prov to, to the world it has our assignment to prove to the world that this god is real yes. this god oks this god is powerful yes. how is hi powrful dunia yes. hiwezi kuelewa language ningine yoyote isipokuwa language ya vitendo bibanasema wadaudi wanatafuta ishara lakini wayunani wao wanataka hekima wayahudi wanataka ishara wayahudi wasiomwamini kristo wanataka ishara alafu ndio maana unasikia sasa yesu anasema ishara hizi ishara hizi zitafuatana na hao hawa wamini manake kila anayeamini lazima awe na some signs ambazo zinaonyesha this girl is a believer this man is a believe yes. this po is a believer yes. watu wakuangalia wanawambia i prayed and i prayed and the lord answered me, lord answered me. not because i have connection in the palace sio kwa sababu nina connection ikulu sio kwa sababu na connection kwenye ile wizara unawaambia i took my time th days of fasting and the lord open up the door yes. invading the system we cannot inved their system huku tunaendelea kuwaruhusu wanazikandi ya sstem zetu wanaikandi ya sstem ya kimungu rimemba we only win in this rth kwenye dunia hii ya mwili kwenye dunia hii iliyoja tamaa kwenye dunia hii ilioja ovu only when we choose to yield To the spirit tunapochagua kuamua kuyaweka maisha yetu chini kwa roho wa bwana na kumruhusu roho mtakatifu ayaongoze maisha yetu hatua za mwenye haki zinaongozwa na bwana u mwenye haki wangu ataishi kwa imani sio kwa digri yake kwa imani manake kuna levo digri inatoa vitu mpaka hapo alafu inaishae digri zikikwama elimu zikikwama watu amekupeleka hospitalini namadaktari ona, wanakwambia hatuone ugonjwa wowote faith comes in yes the only way we can invent the systems of the earth is by applying the godly principles that our god that we worship ametuambia tukisema tunamtaka mungu ndio maana sema hivi mtakeni mungu na nguvu zake na nguvu zake manake shida yake anataka sisi tuliyomwamini tuonyeshe show o ya uwezo wake tuonyeshe show off ya nguvu zake kwenye lile duka wanashangaa gafla ilianza kama kioski and then suddenly another another shop is opening yes. another thing is opening opening somewhere yes. thing suean wabiinaye uai ketu uafundisa niy mcnwettunukw itatu wanaonaadini nyingintu anaishiikn wananwataapundunapundu kwako wanasemarafiki tueleze siria urembo unasemaiko wenye aburia ishirini na tatudiycnanu alisho ya majani mapichi yes. yeye unilaza kando ya maji ya utulivu uniongoza katika njia za haki sio kwa ajili ya njaa zangu kwa ajili ya jina lake yes. unasikia unasikiiv katika njia za haki kwaiyo kumbe tunapochagua kupita njia za haki za uaminifu sio kwa ajili yetu ni kama vile ambavyo unawambia watoto wako mwanangu sintia aibu mwanangu sintia aibu so when we are living the life of holiness maisha ya utakatifu kutembea katika mungu kutembea katika haki not for us for his name sake for his name sake we want his name to be glorifye what waangalia maisha sema these guys are so smart they are so holy they are so straight up and they are wealthie and they are glorious yes. and they are powerful and they have influence yet they are walking in the path of holiness watu wakitafuta kuanzia asubuhi mpaka jioni wanawinda makosa yako yako wapi they don't find anyone na wakikosaga ya present time wanatafuta ya miaka iliyopita and then wanaanza kusema mm, ni siku hizi tunawamekuwa mlokole <laughs> All that yote wanachokifanya hapo brother wanachokifanya they are your ili ukate tamaa na safari yako ya ukovu waambie waambie hata paulo alisema jana yangu ni kama maa vitu ni sawasawa mtu anayetafuta jana yangu ni sawasawa na mtu ambaye anaenda kwenye choo na kutoa kinyesi alafu anakiangalia mtu yoyote anayekusema kwa pasti yako mtu yoyote anayekuelezea kuhusu pasti yako ni mtu anayetafuta vinyesi atafanana navyo i have learned in my life ndio maana au anasema hivi nimehesabu yote yaliyopita maishani mwangu kuwa kama mavi nimehesabu yote asababu ya uzuriiioanza kuona ndani yaristau aznua saaangu nimeliona tumaini ndani yakeaomwenye aki anaanguka mara saba aa the bible says i give you million chances to come back to me as long as parapanda ijalia you still have chance to focus on godto focus on godto focus on god, focus on god. Yes. never allow the world and yor life and your past life to bring you down to suppress you down it is their system it is the system of the world to invede christianity system in our life watukatishe tamaa tukose nguvu ya kuendelea mbele tumewashtukia nasema ivi tumewashtukia miti We don't speak what we see, we speak what we heard. When we see, we see our weaknesses. When we open our life, we see our shortcomings but there is a word inus ime sema unayaweza mambo yote so we speak what we hear not what we see yes i see weaknesses in my life but there is a word i have in me nayaweza naiweza i kito naiweza i can overcome it i can overcome it i can overcome you talk you talk you have to talk you have to talk you have to talk you have to talk shetani anahakikisha anakuonyesha madhaifu yako kiasi kwamba unakosa hata uj kusema hivi naweza Mm-mm. the bible says kila amwaminie mungu ameushinda ulimwengu lile neno ulimwengu hazungumzii dunia lile neno ulimwengu anazungumzia systems of the world anatwambia hivi inside you There is a the power to overcome whatever trap they will put on you. I speak to you in the name of Jesus. Amen. You are overcoming their traps. Amen. Unazishinda mitego zao. Amen. Nasema unaishinda mitego yao. Amen. Sema kwa jina la Yesu. Jina la Yesu. Wailete kimazingara au wailete live live. Sema kwa jina la Yesu. Naishinda mitego yao. Naishinda mitego yao. You have to say that. You have to say that. remember what the bible says mazungumzo mabaya huharibu tabia njema kwa hiyo mazungumzo mema hutengeneza katosh hutengeneza tabia njema so you keep on saying good things about yourself i can overcome this fear. Yes. i can overcome this sin i can overcomeitioamimmvercoming it to pchoo Oh, take yourself out and put Tony in front there unausikia kabisa unataka unavyoongea unavyoongea iausiki kaisauataunavyoongeaunavyoongeaunayoongeamazingiaanatokea mungu anatokezesha mazingira unapata tukio linakuita mahali fulani flani kimea lichoua amekutegea kimepotea yes. unashinda kwa kimepoteaunashinda wa sababu ukiruhusu kila siku kuanguka unachelewa hatima ya mtu haipotei ila hatima ya mtu inacheleweshwa ndio mana sma hivi mkumbuke muumba wako siku za ujana wako kabla hazijaja siku utakazosema sina furaha katika hilo lipi kutafuta biashara kwenye hiyo vision kwenye hayo maono kwenye hizo ndoto kwahiyo kumbe uua mungu wakati tunazo nguvu sio kwa sababu mungu anataka tuimbe mapambio au pasndona kanisani no itis or oei kumbe kumkumbuka kwetu mungu kunatueei kuwa na furaha kuzifuatia biashara zetu yeah. kuifuatia ndoa kufuatia kazi yeah. it is a it is a to abeo Kizazi changu vijana wenzangu tuliamua kumwamini mungu watoto wetu awataribika mikononi mwetu will never find myself in a place to disappoint you you will always look at me and say god has given me a pastor Amen. so because of that commitment we suffer a lot we let go a lot we are young people just like others tunaona kabisa fursa fulsasicombere to hapa tunaweza tukapiga pigaela kabisa We know our friends who are men of God who manipulated the word so that to get things from people, but we wait until the time of God to give us. We, we let go a lot. We have to, to, to let go a lot of pleasure. Just that our fellow Christians, young men, was saying, thank God. Thank God to its it's not easy. It's not pain pain after pain. sometimes you wish to to go somewhere and and have have fun with your wife umeingia tu tu mahali bwana asifiwe so so unaona kabisa hapa hapa siwezi kuingia kwenye swimming swimming pool pool mke wangu hawezi kuvaa bikini yake kuogelea we just have to look at it and live there tu liangalia kwa sababu kacha ya nchi yetu ukionekana tu hivi mtumishi gani anaogelea country, country. kwa hiyo wakati mwingine pamoja na kwamba tunajua kabisa injili imetupa uhuru wa kufanya baadhi ya vitu ila tunasema hivi ili tusiitie injili ukwazo we have to let go. Yes. unajua kabisa i i have right. I have right an ability to own that kind of car. but you know ukinunua tu ukiendesha amekula sadaka za watu imagine so im not allowed to buy nice nice things to have buyto avei iet sakweli limekula sadakaza watuapanalukaluka nafanya kazi hapa natoa jasho hapa wao akitokea mtu huko uo akasemaast ninayo fungua yarenji hapa mungu ameniambia chukua wee uanze kuumia we una mapepo kafanye kazi na ukiona injili nahela sana karibu mimi u... nitajitolea kukufundisha namna ya kupiga helama flani hivy akutoka pori moja huko Rupoka, rupoka tu okay. huyo mungu tunayemubii tunawaaminisha watu atawabariki atawabariki awabariki hawa ataaawabaiki haaalauashindo kulibariki mii naowambia hawasa uotku abaiki ama nania mii esimama naniiua miiokea kuinuka kwa ia aoeakufanikiwa kwaina la esu yeah. okeakuendelea kwa jina la yesu okea kupasua bahari yako kwa jinala yesu vikwazo vyako vianguke kwa jina la yesu sisi nasi tulihubiriwa injili ile ile ile ile tunayowahubiria nini tukaiamini na kwa sababu hiyo tukainena na nyinyi nani iaminini mkimaliza kuamini nena kwenye mifumo ya nchi hii ya dunia hii niamini mimi kipo kizazi kinakuja kipo kizazi kinakuja tamwangukia hahakitamwangukia bahali washtuke washirikina waseme hivi vitu tunakaliaga sisi yes. wamekaaja hapa tutawapiga mchana kweupemchana kweupe sema kwa jina la, yesu. jina la yesu waendao kwa waganga mnaachia viti sema kwa jina la yesu, jina la yesu. kila kiti cha kitu nachokitaka kila kiti cha biashara kila kiti cha heshima kwenye nchi hii kilichoshiko kwenye nyumba za kiganga sema leo ikwa damu ya yesu tunanyang'anya kwenye ulimwengu wa roho tunanyang'anya kwa jina la yesu Life, ni mtu ah, nimeenda me, ni eimeendakuhanajitanua uh, ah! anajisifia nikasema are you still nikaemaehovamkniamiwatwana utuitutnuumi yes. eh. eh. tutku wo oh, wanahela sisi tuna jehova wakati wao wamekaa pale na hela yes. ndani ya nasema i kwa jina la yesu yes. inaanguka yes. kufikia kwenye hela nilionayonapokea kibali hapainulikua <laughs> na imetangawenetaarifa zinasambaa tutakuanamnad kila mnada unaofanywa mungu anatafuta mtoto wake wa kumpa wapi mubiri anasema mtu aliye na haki mungu anampa nini furaha hekima na maarifa lakini mkosaji anampa tabu ili kukusanya na kututa kwa ajili ya wenye haki mtu ambaye mungu amemridhia anampa furaha read there ili uone kila unaposikia kuna mnada nenda hata kamaela yako nenda kakae pale wakati waahaya lakinane moyoni mwako unasema hapa nina milioni tatu tu unaanza kuomba kwa jina la yesu randoshakabaya kwa sababu wanaoenda kwenye minada mimi nahudhuriaga minada mtu wa mungu ni mchunguzifu mimi ni mdadisi mimi ni na nasoma yani awawauni nawastad nawastad nawatd hii nijue na wagongea wapi Where is the point? kwa sababu na wao hata kama sii tunajifanya tauwastadi wao wanatustadi kila kukicha naenda pale kakae umekaa kwenye na mungu kwa jina la yesu kristo kwanza kabla kwenye mnada unawatia watu wote uvivu kwa kwenye mnada mnakuwa wachache mkishakuwa wachache wanapoanza kutangaza mnada unampiga huyu apembeni kipapai unasema kwa jina yesu anasema anasema Hi, hai, hai anasema hii hii hainifai hainifai hainifai hainifai naichukua imefika milioni hela ulionayo unampigahypembenioa unayo nayo unanunua zig ukishanunua ndio jamaa ndo jamannasema hujawaiona wewe maeneo ambayo umeona eneo zuri la kuwekea biashara ya chakula au ya nguo unasema hapa mungu akinijaria nikipata hela nakuja na, na, na kuchukua eneo unakuja kupita baada ya siku tatu nne mtu ameweka kitu kile kile ulichokuwa nakitakao unafikiri hiyo kitu uliona peke yako no waliiona wengi ila wenzako wengine walioona walisema hivi tunatia giza watu hawataona na hata watakaoona tunawatia ukame hawatakuwa na hela ya kuchukua ndo michezo tunaocheza mjini kwa ukiona siku ni watu tuna helanjo fundiche unaenda kwenye auction ya magari namna hii halafu unafika pale unaona magari magarinaelia una garikali unayolitaka ya wow, kusema hivi na, na, na, na, na, na, na, na. Bwana yesu kwenye akaunt nina laki nane tuunafikirivtmwaeotakwa watafutewatumataiwaaambiamatajirikariwtduinihw kitu hicho hicho w unachouza unachonunua kwaelfu hamsini kuna mahali auamia haya mapochi mnayonunua nyinyi elfu sthuelfu stini paka laki mbili chna kule tukio la ajabu kweli kwenda ajabujai What you think is a miracle to you, to somebody else, is the daily life. What you think is a vision to you, to somebody else, it is the present tense. So do what? Learn from them. Learn from them. And go with your system. because you will never win by their system auwei kushia kwa mfumo wao mfumo wao wea, again, kwa kwa kwa sababu sababu mfumo hauna experience hata utakosea tu mama yako yako hajakulea hajakulea hivyo baba utachemsha na so, mungu wako alafu mpate mchungaji wa aina hii akufundishe mafundisho mafundishotakusaidiae wamji wepesi mno yesu wetu ana baraa lake ana uwezo wa kumtokea mtu chumbani kwake na kumminya pumzi kumwambia kabisa kwenye kwenye, mm, kwenye kwenye kwenye ndoto anamwambia kesho ukinyanyuka ukaenda ile biashara umekufa mtu ameamka asubuhi mke wangu natakiwa kwenda interview lakini nilichoota nimeota Ni Ni napata ajali ajali sio unapata kuna akasema kwa la yesu baba tuma wako kuwambiaee amba hujasoma biblia yako kuna maeneo nawaizi alaenda kupigana na watu walioenda kupigana na watu ib sima hivi mungu akatuma mavu mavu mavu sio mavi ni mavu mavu manayake wadudu wanaowasha wadudu wanaosumbua kwa hiyo bibisima hivi <laughs> ile kutoka kutoka yajani baada ya kutoa limbuko mungu akatuma malaika akituma malaika nasema hivi ntakuwa adui waaduienu alafu anasema hivi huko mbeleni watakao watafuta nitatuma mavu ili wakimbie kwenye nchi ko watu awakukimbia kwenye nchi kwa, kwa sababu wanawaizi walitumia upanga mavu walitokea wadudu ambao wanawangattanaata jamaa wanawashwa wana wana wana wanawashwa nchi nzima taifa zima ardhi peupe walipoiacha peupe polepole wajamaa wanaingia hujasoma kwenye biblia yako kuna mahali wana wa walienda kupigana vita wakati wanapigana vita duniani diia hivi mungu akatuma mawe wana fadhania mungu atakuja kukupigania basi unawaza mungu atashuka kama anodi komando tititi na mjegejo he has his atawapiga kwenye ndoto atawapiga ofisini atawapiga kwenye mitaa mpaka watakata tamaa yes. mwaka huu ni mwingine sana sanasema viti vyetu atk bible umeiona soma baba utoka sua t mstaab mm -hmm. bwana akamwambia musa mm -hmm. nioisha mkono wako kuelekea mbinguni ili iwe mvua ya mawe katika nchi yote ya misri wanapigana vita not that that's as he na sio inayoitaka wameingia kwenye nchi ya ahadi rimemba mungu amewaahidi lakini kuna watu wameishika ameishikaili nchi kwayo kila alichokuahidi nacho mungu kuna mtu kakishika kuna mtu kakishika it takes your boldness to fight, to fight invade other system kakishikaiotohasakosa lako wewe unaenda tu kiolela no, no, no. learn your your systems after learning your system find out namna ya zao please read kuao anzia mstari wa kumi yes. bwana naye akawatafanya mbele ya Israel, israeli naye israeli mstaiwag mstari wa kumi anzia juu yake basi yoshua akawafikiria afla kwani alikwea kutoka gilgad kwenda usi anaenda kwenye nchi nyingine kupigana vita ili wa kumbuka joshua alipewa kupiganatiliumbukah na mungu kuwaingiza wana wa kwenye nchi yao ya ahadi Neno ya, nchi ya ahadi ni sawasawa na maono yako ndoto zako unaoiot kila siku vituunavyotamanikumiliki no mungu amekuongoza saa ndoa honot afya unayoitamania akawafikiria usikuaaay akawatapanyaakawatapanya adui za josha akawatapanya mbele ya israeli israeli how did he do it naye yaakawaua uuaji uliomkuu uh -huh. akawafukuza wakimbilie hiyo njia ya kuwaelekea kwenda na uh -huh. kuwapiga hata azeka tena hata hatakufikiria ma uh -huh. kisha ikawa hapo walipokuwa wakikimbia mbele ya israeli hapo walipokuwa katika ndipo bwana akawatupia mawe mawe makubwa kutoka mbinguni. nani alitupa mawe? Wow. yuko kwenye cha enzi yani ah! ah! ah! ah! mtu anaendesha gari ili kwenda kuharibia ndoa yako mahali anashangaa tu j limetokea kwenye yes. Gafla, safari itaendelea nauliza safari itaendelea yoyote anayesafiri kwenda kwa mganga yoyote tunayaita haya mawe mawehayakuwa yes. mawe ya kirobr mawe yalisi unajiuliza hii imetokea wapi kimponga kimoja ambazo tukashangaa tu dereva kaaaisikainiajai gari dereva nainasema kuna kitu niliona kuna nilionaun sio kuna kitu uliona watu wamecheza na za ulimwengu wa roho ndio tunachokifanya hapa nasema hivi safari hii yes. watakula kitu ambacho hawajawahi kula yes yaani wanashindana na mtu ambaye awajawai kushindana naye wamezoea kukuonea miaka yote yes. mapema mwezi wa watatu mungu kakubadilishia mfumo yes. nasema wataiachia ndoa yako wataiachia biashara yako watawaachia watoto wako watauachia moyo wako wataiachia afya yako Amen. pokea kushinda kwa jina la yesu sema okay. bwana atapigana upande wangu wa sema okay. jehova atapigana upande wangu wa okay sema hata kama ni atakama oh i mawatatupiwaakaaaiiaa aliwatupia ah. mawe makubwa wanakimbia makubwaaya kupiganiwa na munguio so, tunapiganiwaa na munuakumba tu, eh? eh. mawe gongamaebosi mmoja anaendesha gari anaenda dodoma ili kuchongea ili wafukuze kazi njiani anasema anaulizwa mlipataje tu yuko kwenye kitanda cha amelala tu yaani yes. tukashangaa kuna jiwe limetokea ni mtoto alikuwa natupa jiwe likatokea kwenye kioo k le ikapigwa tunashinda kuona gari ikapinduka sio mtotoalitokea sio sema tutavamia mifumo yao kwa staili ya, ya mungu wetu sema tunashinda ndio Tuna maana mungu akituandikia ya maandiko anatuandikia kwa ujasiri anasema ndani yangu mimi mnashinda na zaidi ya kushinda maana nawapendaanaema ndani yake yeye tunashinda na zaidi ya kushinda katika yeye aliyetupenda write that down i'm loved too much to fail now pendu sana mimi, the way god loves me i cannot fail i cannot i have a guarantee in my whole life you will never record my failure oh this is my announcement to my all haters who think one day i will fall <laughs> wait and see the lord is good too much god to fail nani yake ytunatoutuut unatkidouy unaatak wenye kitctutaondo ukwa heikila mji takaoingiatutaondoka mjiuo ka heilhtakkontanoah yaani kia napoondoae wa alikuepogi mt haawaalikuepogi mt hapabwaaalikujaga fulani hapa bwana sio hey, limeondoka so be bwanasioalimeodoso na mifumo ya duniani inavyoiondoa biblia ndani ya moyo wako unasikia watu wanaongea unajua kwenye maisha sio maombi maombi tu ah! they are taking the of your life away we saw in our bibles our fathers of faith faithabot nawasomakamansitotatilansiosi ni kia iab there are men who were having mone thanhebibthere a aman edtc therewa aman alled aralaaabkama mchangaf gold too much therewasman in the bible called isaac the bible says alifanikiwa kwenye nchi ya gerari mpaka mfalme wa gerari akamfuata contract ya kwamba utaipindwa nchi Why? You have too much money. una nguvu kuliko sisiaarai broh tunatokanaye ukoo mmojaile damu ya Isaac ya utajiri, inatembea kwenye ukoo wetu kama weto wanalaana za ukoo ukoosisi tuna baraka za ukoo yes. yes mtamu inategemea tu mchungaji mmbiaoko mtauinategemeatmchugajiwako wako twako trust trust me trust me we can win that thing never be afraid there is a big big god in your life very big, very powerful yaani siku siku moja siku moja one of my mentors akaniambia akaniambia hivi toni njaa ya mungu kuwa na watu ni kubwa kuliko ya kwako wewe njaa ya mungu kutufanikisha sisi ni kubwa kuliko sisi tunaonayosisik unayeeawa sisi tunatoboasisi yes. yes. sisi tunafanikiwa Amen. kwenye mifumo yao tutakaa mbele yaoihivi ya waandaa meza <laughs> <Haa! laughs> wandaa meza mbele yangu meza iandaliwi nyumaacha kuangalia nyuma hacha kuangalia pasti yako hacha kuangalia mambo yaliyopita meza inaandaliwaga mbele yes. yes. yes. waandaa meza mbele yangu machoni Our HATERS! Where are you? Come and see what the Lord is about to do! GLORY! Hallelujah! Hallelujah! This is special for my haters, wherever you are. HATERS! You are there to witness the table. waandaa meza mbele yangu machoni pah wanguwatesi unaonekana yakilokole sana weka ya kisasa waandaa meza mbele yangu machoni pa eh, ya ya <laughs> pah wangu alafu wanasema hivi umenipaka mafuta kichwa kwangu na akaunti yangu ya benki <laughs> na biashara yangu na afya yangu watoto wangu akili yanguhaeluya jamani yesu mzuri sio mzuri kazi yetu sisi ni kuwaonyesha wengine uzuri wa yesu ulivyo yes. imajini wewe ndio ungekuwa mungu mbinguni alafu unawaona watoto wako duniani wanalishwa chakula cha namna hii huyo mnjnndo nku a kuna mchungaji duniani anawapa watoto wako mawe namnahii wewe ungekuwa mungu usingembariki mchniwa namna hiyo subiri uone mungu atakachofanya nasema anaponibariki mimi anakubariki na wewe yes anaponiinua mimi anakuinua na wewebwana yes. We atatufuta machozi Amen. atatuondolea uchungu namwona akikuondolea mzigo Amen yeye alisema njoni kwangu nyinyi nyote msumbukao yes. na kulemewa na mizigo yes. nami itawapumzisha hatujaja kwa yesu ilituangaikee yes. tumekuja kupumzika pokea pumziko la maisha yako Pakea pokea pumziko la kazi yako pokea pumziko pu kwenye ndoa yako Pukia. chochote kilichokua ina kufanya usafe yes. pokea pumziko kwa jinayayesu tumekuja kwa yesu ili tuseseke tumekuja ili tuangaike mbona yeye alitoa witu wa akasema joni mtapumzika sama yesu tumekuja, tumekuja. tunakataa kuondoka na maumivu yetu tunakataa kuondoka na mizigo yetu tunakataa kuondoka na uchungu tuliyokuja nayo tunakataa kuondoka na matesu tuliyokuja nayo leo hii tunatua mizigo tunatua madeni yetu tunatua ujinga wetu tunatua gambi zetu tunatua dikheni zetu tunatua mateso yetu ili tupate pumziko lako kwa jina la yesu tunapokea pumziko tunapokea pumziko tunapokea pumziko kwenye ile biashara inayosumbua napokea pumziko kwenye ndoa inayosumbua napokea pumziko kwa jina la yesu glory alafunaeevi nanyi mtapata raha nafsini mwe alafu dunia dunia duniadunia ikituona tunaraha mlokonegani unarahraha hivyo uokovu ni mzigo bwana injili hiyo ni injili ya kipepo ni injili ya uongo yesu amesema hivi nanyi mtapata raha yes. nafsini mwenu yes. nanyi mtapata raha yes. nafsini mwenu eneo lolote la maisha yako lilokuwa linakuondolea furaha yes. pokea leo hii raha pokea raha kwenye hiyo biashara pokea raha kwenye hiyo ndoa nnatabiri kwa jina la yesu Amen. utafika mwisho wa mwezi wa watatu yes. unaiangalia biashara yako yes. inakupa raha yeah. unawaangalia watoto wako yes. wanakupa raha unaangalia ndoa yako yes. inakupa raha ni wakati yeah. wako wakuwa na raha kwa jina la yesu Amen. pokea raha pokea, pokea raha pokea. kwenye hiyo ndoa pokea raha pokea. kwa ao watoto pokea raha pokea. kwenye hiyo kazi pokea raha pokea. Pokea yesu amekuja kumwondoa yeye anayekuondolea rahibiblnayi mtapata rah nsinimwennanyi mtapata raha nafsini mwenu manake nini im specialized in dealing with the things that take your joy awayi yes. i ihad anothe day to anasema nanyi mtapataraa nafsini mwenu maanayake nafsini mwenu i know there are things in your life najua kuna vitu vinaoleteaga shida vina but when you come to jesus he has given that uatan hakuna mume hiyo hakuna mke yeye yeye peke yake yeye peke yake anasema ukija kwangu ntakutua na mizigo tumeoa wa wake lakini kuna mizigo bado tunayo moyoni haijaondoka tumeolewa na waume lakini bado kuna mizigo moyoni haijaondoka only one man akasema njoni kwangu nyinyi nyote msumbukao na wenye kulemewa na mizigo tatizo lako ulienda kwa jofu tatizo lako ulienda kwa toni tatizo lako ulienda kwa amina tatizo lako ulienda kwa watu ukufika kwake bado ukijiona bado nasumbuka na uko kwa yesu hujafika ya kilokole kilokole no, no, no. kanisa la u the day utakapofika kwake rest in kwakeu masumbupu unayokutana nayo hizo oh, za moyo wako ni ishara tosha ya kuonyesha you went to chch but you neve en to us ndio mana watu wanakangangana na madhehebu mimi mluteri mimi mkatoliki mimi mpentekost mii m the wen tochch butthe nev o the da when theo They will have rest in their souls. Yes. some of us we are too much at rest. too much much wakati mke tchenawakati mkian naiav you are too kwamba i i don't get, I don't get understand don't you worry ae tkwamba iotdot abou thisamuuliza imeandikwa be anxious for msijisumbue kwa neno bexios naogopa watanichafua Mm -mm. msijisumbue kwa neno lolote bali katika kila neno kwa kusari na kuomba yes. kwa hiyo shetani anajua hii niwafanya hawa niendelee kuwasumbua nawaondolea hamu ya kuomba nawaondolea thamani ya maombi kwa hiyo rafiki zako kiambia hivi mwenzangu tuna e kule njiro zinaenda kwenye maombi yasa, hey, maombi nayo nayoatakupotezeamuda they know thats the a pa kuondoa masumbufu yako Be smart. Be smart, my yakoo mahari pa kufunga funga maana tumeandikiwa bali katika kila neno kwa kusaaumesikoneno katika kila neno nenomanake useme hivi mtumishi sina uhakika unatafuta watu aakika kama john ndio yeye au sioweota i kama una wachumba wawili na ujui niak usichukue tu maamuzi kwa kuangalialaaaul ningineaoiangaliadow ziko you know. you doubting youkotheyouare something kuna kitu kinasumbua moyo wako wakopraprayit pray. is our ysem it is our style it is our kuomba kuambata masaa manne you don have to pray4 hours you have to pray what you have to do is to pray pasta mi siwezi kuomba kwa sauti what you have to do is to pray kama utaomba kwa fanya, mm, mm, mm. style pray cha msingi haja zenu zijulikane na mungu hahitajiki julikano mwambia hivi mungu mungu asikilizi grama <laughs> mungu asikilizi vitenzi mungu anaisikiliza moyo mungu anasikilizaga moyo nsma vivi anasema hivi mungu anaangalia moyo anasema mimi si mwanadamu siangalii kama mwanadamu waangaliavyo mimi naichunguza mioyo ko hata unaona huko kwenye daladala huwezi kutoa sauti pray with your t Grammar. You know, Jehovah, I'm coming to you in this manner. Lord, in tranquility of my life, is bumping, bumping me. Uh-uh. <laughs> ndio maana nakueleza wazi nakwambia hivi anenaye kwa lugha hasemi na watu anasema na mungu mambo ya ujazayo moyo wake kwa hiyo ukiona grama ya kiswahili nakusumbua ukiona grama ya kiingereza nakusumbua piga ile nyingine bakata ribo kosoto paya eleko tosoya gaa ar sututu pakaya remo shakata rakaka papo ina grama hiyo ina grama hiyo nyinyi hamuelewi ila yeye kaelewa mambo ya ujazayo moyo wangu lendo sharaba Libro likatabaya pasta ibamandliabaypami siwezi hata kunena kwa lugha huhitaji hata kunena kwa staili yangu we ukiweza kupiatu ma chamsingi moyo wako unaongea kama ya yakwako ni karaarrra kara, kara, kara, kara. au rararara ra, ra, ra. kwako kwa staili yako hasikilizi grama haskilizi mawimbi ya sauti oh, haleluya oh, yes. anausikiliza moyo hey, mi ntaweza kweli kuomba kama mtumshitoni hizi nyingine mizuka tu ukinikuta naomba mina hata minaomba sauti sio mpaka nawe uweke mawimbi i oh, bwana yesu tumekuja kwako wa mwaka huu mwanangu zinawavamia tutakula wanapokula na hatari zaidi tutawatoa kwenye vitu walivyokalia inalotangazwa kutokea leo hii kama utatakiwa kuacha kazi kazi unayoenda kuingia nyingine iwe na mshahara mkubwa kuliko ulioiacha lakini nakutangazia kwa jina la yesu umewekewa alama naroho mtakatifu hakuna mwenye uthubutu wakufukuza kaziwakukunyanganya kazi, Amen. Waku kazi. Amen. kwa jina la yesukabaawaja kufuua kazi wataondoka wao kwanzaabla yes. awaja kunyaanya hio ndo watanyaanywa wa kwanzaba awaja kunyananya hiyo biashara watanyananywa wao kwanza yes unaenda kwenye auction. kiwanja kinauzwa kimnada nyumba inauzwa kimnada aifai kitu aifai kitu asema mnunuzi <laughs> usetu baanapofusha macho kama unaweza kupofusha macho unaweza kupofusha na fahamu zao katika jina la yesu kristo mkila wakiiangalia hii gari mungu mii nimeipenda wao waone si hivi ndivyo vitu kwa ndivyotunavyonua natamani wape ushuula lakini mke wangu mkiwangu lionyaisitoe mpaka mwombe place we we in morogoro hmm? we never knew that place was such potential so wakati wa kuangaika kutafuta maeneo ya maisha yetu then we went in a certain place morogoro pale utaana baba mmoja lile eneo aikalipendakama kwenye kamlima fulani ya av halafu huku limezungukwa na maeneo mengine yamekaa wazi sikujua kumbe lile eneo mwezi unaofuata lilikuwa linaingia kwenye mradi wa serikali kupima viwanja kwa mradi wa serikali ili kwamba hilo eneo lipandishwe thamani alafu baadaye viwanja vyake vigiuzwe na serikali na wale wamiliki wa viwanja wauze kwa bei elekezi watakazotaka na yoyote atakeetaka hati kwenye, kwenye hivyo viwanja na hilo eneoilikuwa ni mashamba tu wapate kwa namna ambayo itakuwa ni rahisi kutokana na mradi uliopo sisi bana tuk tuna njaa zetu tu za maisha moyoni mwangu nikasema katika jina la yesu huyu baba naye niuzie li eneo katika jina la yesu na alione eneo lake alina thamani kuliko uhitaji aliyona kwahiyo unaukuza uhitaji wake kuliko thamani ya eneo alafu nakuja kwenyenb ninayamnuru kwa jina la yesu uhitaji wake ulingane na hela ilionayo akasema pasta ni ukinipa milioni thelathinatano tu imekuachia hi eneo siku ya mita right now chukua siku ya mita elfu kuina nne mara bei elekezi ya serikali lb hiyo ni kwa sasa wakati viwanja bado vipo vingi ili thamani3 8ahiyo ni sasa alatmeula god you you you you i will never leave you. You go in places you want to take something This is how we system father in the name yatot fwa kweli kikiwanja mungu nimekipenda sasa e bwana namtia uhitaji ni roho watumikao waliotumwa kufanya kazi na sisi anhe warumi n 2i bvni7b anasema katika mambo yote 8 warumi nane nane? katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendandn ya mungu kufanya kazi na nawewe ni kumpenda tu kumpenda tu yani kwahiyo kumbe kule kujitoa kwetu kwa kazi ya mungu sadaka zetu kuwa kwenye mambo ya mungu iss that wev mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapeleka mbinguni katika kuwapeleka mbinguni katika kuwaponya magonjwa katika kuwapatia mema ka mwanake kwenye uso wa nchi kila nyumba njema mungu anatakiwa wakupatia kila kazi njema lakini niwaambie kitu kinachotokea kwenye uso wa nchi kila siku iendayo shetani na mawakala wake wanaishusha thamani value ya maneno ya mungu mapepo wengine ni wazazi wetu wengine ni waume zetu wengine ni wake zetu ile ke yetu bidii yetu ya kumtafuta mungu inashushwa thamani thamanii huko makanisani meenda kutapiliwa eh? basi mwambihiv ukifanikiwa mimi mwenzangu kushushia mungu namfuata namfat anaye nataka uenda kwenye dini yetu sasa mi nikiendaaani kwenu kuna mzuka siskii mi mshaa makelele Asa, wea, kwa Alafuwe, na kitu ogkisle mtu anaeza akaingia anapigwa kipapai nini nimekusomea andiko la waglatia anasema siku zote mwili hufanya kazi kushindana na roho kwahiyo roho anataka kuachilia hekima mwili unashindana na roho roho hekima Remember, i told you kila kilauatuai tuliyoiona kwenye biblia it was under the influence of, the Spirit of god daudi anampiga goliat je ni kwa sababu daudi alikuwa ni the chapter, right? the nijibu ni alikuwa jibunini thhe tunaonyeshwa daudi anamwagiwa mafuta na nabii samweliro mungu akaja juu yake kwa nguvu then after that boldness ikaingia anhe the hatikaingia he alipoingia kwenye vita anasema hivi huyu huyumfilisti asiyetailiwa atapewa nini atekee mwangushi so what killedoyat kiukweli ukweli, ukweli sio jiwe This, if iitheste thehep the of thesiiothee o the, of God. the is does your man siio so kama kichwa cha mtu chaweza kuwekewa mafuta na nguvu za mungu zikakaa then thenutukubaliane kama kuna hela za kishirikina kubaiani ziko pia fedha zenye nguvu ya mungu ambazo zikiingizwa kwenye mtaji lazima zizawe matunda kuna mstari kwenye biblia roho mtakatifu nikumbushe kuna mstari hivi mungu atabariki mbegu zenu mbegu mbegu zinabarikiwa He will bless your seeds mbegu zinazopandwa eti kwa sababu ya ibada mliyoifanya mungu anabariki mbegu zenu mtakazoenda kuzipanda ili mkizipanda zizaye matundaif wea be zinazopandwa mashambani then tukubaliane we we bless our capital we can, if we have 100, 000, i want to invest this in business then there is a wi wea0iohtheei bthis ili kwenye biashara ilete matokeo zino mbegu zinabarikiwa vikipandwa mashamani zinazaa mungu anamwambia isaka usishuke misri baki kwenye nchi ya yagrari maana nitakubariki bi anasema isaka akapanda katika nchi ile alafu akavuna vipimo vipimoma hakuvuna miyo kwa sababu ardh ilikua na rutuba rutubaem ilikuwa ni wakati wa njaa ilikuwa ni wakati wa njaa k anavuna kwa sababu gani mungu alimwambia according to our bible oubbi nasema hivi the blessing of the lord rich baraka ya mungu hutajirisha sisi hautajirushi na mifumo ya biashara hatutajirushi na janja za watu the blessing of the lord makes rich the question is do you have somebody to bless you na changamoto ya mungu sasa akikwambia nitakubariki haishushi yeye baraka ana reisi mtu ambaye huyo you have to believe that he can bless you sanambarikiesau na baraka inakanabarikonarainaaa anambariki mtoto wake na baraka inaka, inaka. inaka. melkizedek anambariki abraham na baraka the the blessing of the lord makes you rich do inakahthe yo to, to bless you the is be ouhawawatu anaotakiwa kutubariki sisi ndio dunia inawatukana tunabaki yatima wa rohoni hatuna watu wa kutwengea ukigo wa baraka it is written in the book of boncp62 anasema hivi ndivyo mtaka, mungu anamwambia musa mwambie haruni na wanaye hivi ndivyo watakavyowabariki wana wa israeli wakiwaambia624 anasemahivi mungu awabariki na kuwalinda so god will bless when aaron on wibless blessed you. So, nikitaka kukushinda kkushinda wewedada anafanyiji na kufarakanisha na was in there to o i mtu liyekoa mataifa ya watu misri haikuwa na mungu haikuwa na mtu wakuwabariki kwa sababu hiyo hata chawa walitosha kuwateza vyura walitosha kuwatesa ukiwa hauna baraka hata mbu anatosha kukuua mungu amenituma kuja kwako kukuwabariki maisha yako Amen kabla ablasijaondoka arusha hiiumfumomia usinyanganywe mfumo wako wa kuyafanikisha maisha yako dunia isiwapumbaze dunia isikufanye kudharau values zako za kiroho sadaka ni value zetu nizetudi maombi ni aes etu but the world ii tushinde inatuse sisi kuomba inatu sisi kufunga Ina sisi look at our muslims angalia inatua ouelangalia wenzetuwaislamakiwa wanafunga fasting lakini like sisi we have reached in a place where sisi wenyewe makanisani tuna one of the reason why eeea wanaheshimu mtume wao aliyetumwa kwao Tume alikuwa ni mtu mwanadamu wa kawaida wenyewe wanaamini alichukshiwa na mwenyezi mungu kupitia malaika jabri habari za mafunuo ya mungu unanielewa niwaambie kitu kwenye hadithi za mtume yako maeneo yanayoonyesha udhaifu wa mtume na uwanadamu wake but you never find a muslim jaribu waekumtukana naacho kufanya watakufundisha maharage yanaweza kuwa ni chakula pia sio mboga peke yake ukiskia unayofundihnmtume ametufundisha mtume amesema they the the man the of the man. because theres where they get their blessing you thehe he ofthemath thegetheou oc kila za maneno ya mungu sisi sisiyi yani, mungu ametuagiza kitu maandiko matakatifu tuna tusifanye ili ili hapa inategemea na mazingira uliopo ili mm, tunatafuta viandiko andiko, andiko fulani iv ambavyo vinatu vinatu uh, kwenye mazingira yetu And then we say mm -hmm, ili tunaweza tukafanya ili ili hapana a value bible bible let bible be your value It is taken away slowly kwenye mioyo ya watoto wetu It is taken away slowly kwenye nyumba zetu hapa sijui kama kuna watu kwenye, kwenye nyumba zenu mna bibliasiuiee kind of ia ya ya mbegu soma agai sura pili soma tulisoma kitabu cha ezra tukasema anasema wazee wa waenyekumi na nnekumi na iniliwasomea jana ikasema hio walifanikiwa wazee wa kwa sababu ya maubiri aliyoubiri nani nnola mungu linasema mm. agai mbili mstari wa kumina ti yes, je mbegu ingali ghalani naam huo mzabibu wala mtini mm. wala mkomamanga mm. wala zeituni mm. haikuzaa kitu tangu siku hii ya leo nitawabariki ngoja I'm looking at this verse. You need to see this. You need to see this. Thank you, Holy Spirit. Thank you, Jesus. All right. I will see it. I will see it. iye alinifunishagaaamchungaji kama taanaikumbuka sema mbegu iliyobarikiwa sema mbegu iliyobarikiwa nenda kitabu cha wagalatia tumalizie pale nikiona siku nyingine nitawaletea itaatni okay. nikupeleke kutoka kwanza kutoka ishi na tatu ni kuonyeshe mungu anavyotupigania sisi kutoka ishi na tatu kutoka ishii na ngapi o kutoka ngapi quickly and then i bless you ni kuachie baraka ya kukaa nayo hapa arusha usikae kama mkiwa ushinde mapito yako yote yes. mm-hmm. kutoka ishintatu kwanzia msara wa kumiti twende ya kwanza ya malimbuko ya nchi yako utayaleta na kuyatia ndani ya nyumba ya bwana mungu wako usimtokose mwanambuzi katika maziwa ya mama yake tazama mimi namtuma malaika aende mbele yako ili yakulinde njiani na kupeleka mpaka mahali pale nilipokutengenezea mm-hmm. itunzeni mbele yake uisikize sauti yake wala msimtie kasirani maana hata wasamee makozo wenu kwa kuwa jina langu limo ndani yake mm-hmm. lakini ukiisikiza sauti, ya, sauti yake kweli na kuyatenda yote ninenayo mimi ndipo mm-hmm. mimi nitakuwa adui wa adui zako mm-hmm. na mtesi wa hao wapote sawa kwa kuwa malaika wangu atatangulia mbele yako na kukufikisha kwenye mwamori na mhiti na mperisi na mkanani na mhivi na megusi nami nitawakatilia mbali mm-hmm. usiisujudie miungu yao wala kuitumikia mm-hmm. wala usitende mfano wa matendo yao mm-hmm. bali utaiangamiza kabisa na nguzo zao utazivunja vipande vipande nadaka kuuangalia mstariwa ishi natatu kwa kuwa malaika wangu atatangulia mbele yako sema malaika malaik anatangulia mbele yetu mstari wa yetumstariwa ishir e htatangua mbele, yako. mbele so, so you see? sio mimi nayeenda ila kinachotangulia kabla mi sijafika ni nini ni nini watu wanaanza kuniogopa wanaan kuniogo ijai ndiotakavotokea kwenye maisha yesu utisho wake umetangulia mbele umetanguliabel yanuwo kama kuna mashetani mapepo yamekaa huko mbele yatakatakutana nacho yataaakutananacho a miianajumana yake it cha kuati watu yani watuo Ah, yuko basi mwachie mwachie tu tu kaogopea salama yani, mtu na wewe kwenye hiyo tenda hayuko yupo ha, ah, mwachieni tu utisho umetumwa ndivyo itakavyotokea kwako mwezi huu wa kwa jina la yesu Amen. mungu na utisho wake mbele yako Amen. nasema ndo itakaotokea wo weiuwatau aewe mby nami nnitawafadhaisha watu wote mm. nami nitawafanya ha dui zako wote wakuonyesha maungo, ya mm-hmm. nitapeleka... maungo yao yaohilo neno wa kuonyesha maungo yao manake watu watakimbia mpaka watakauchin mm-hmm. nitapeleka mavu mbele yako watakafuuhumesikia wataka, wataka anasema atapeleka nini atapeleka nini mavu itafanya nini nitapeleka mavu mbele yako alafu mavu kazi yake eh, kufanya ya nini alafu nni wamechukua ile biashara wameichukua ulikuwa wapi kutuma mavu kila mhivi aliyekalia nchi yangu ya ahadi yes. mavu yes. watu wanafuuwawanafuwni mtu amekaa kwenye kiwanja hivi anasikia kila saa kila kila ushirikina wa namna hiyo hiyokla akiingia enye le nyubametumamavu ianasaituvinaneeyeea ua vidudu vinyoka vidu, yani hatuliiimekaa hii nyumba unamwotesha ndoto za ajabu yani mungu ninavamia ndoto zake kila siku anaota alafu akilaa sehem tu vizuri ila viuriuaakilala pale tu mijoka gani ganiaani nauza nyumba kwa shingapi ah. e, tanipa shigapi unataja ulionayo ulio nayo unataja ukiyo ndogo aaaabasinashidakanayo alafu ukitaka wewe kuonekana mkati unaambia hapo si unaotaga vitu fulani We win. This is how we win. kwa sababu wale wauni kule uchawi kila siku sisi kitaatuwe salama jifanya watu wa mungu wema you know, you know, you know, wale emawalewanauruma mnauza vitu vyenu vyenudi mnauza viwanja vyenu vyenud mnauza nyumba zenu wamewatia umaskini kwanza wametamka wametamkamoa kwenu the greatest ya mtu sio mtu, na mtu. Battery, mtu ni mtu na maneno kinyume okuwepo fikiri hawajamaa wanaambiwa na adui zao hivi miti hawajui kwamba wenzao wanaokuja wana mavu kila akisogea mavu imetangulia audakisogeaaakisogea alivyosikia a anakuja tayari anaanza kuwashwa anasema nimewatuma nitatuma mavu aende mbele yako awafukuze afukuze umekaa hapo mimi yania namjua alisia kindangi e, ana nini yaani ndo anamsumbua mme wangu ah na mavu nayo mtamu mam anategemea sana mchungaji wako iamama wakilokole wamechoka wanaonewa wanalia kwa bwana bwaayeumuyesu ni ati unikumbuke baba nauamau natuma mavu yani ile akimwona tu oka watu wapagawe huko mekaa hapo najiliisha mwenyewe amna kulia tena hivi yeah. ni mwendo wa mavu tu yeah. mungu aliwambiwa mtawafukuza amesema nini kitawafukuza yeah. eh? yeah. yeah. tatizo lako limbuko ukutoa ndio maana huna nei ya kuomba kwa mungu hiyo mavu haiendi kwa kila mtu ameanzakuia tia pale ntatoa kwanza malimbuko baada ya malimbuko nitatuma malaika baada ya malaika natuma utisho baada ya utisho mavuunajua ukiwa kwenye mji wa kimbi kitaliiokkui mstariumefika kumi na nne mstari wa ishirini na mbili soma kwa sauti yako yote ngoja amesemaje amesemaje yyotengoja amesemajeamesemajealafumstari eh. unaofuata a na mafuta yako na wa kwanza ili upate kujifunza kumcha bwana mafutaya kwa hiyo kumbe fungu la kumbi linatusaidia kujifunza kumcha bwana halafu anasemaje kumcha bwana ni chanzo cha maarifa kwa hiyo we give tithe There is a comes. We win aiyo yes. kumbe tunapoacha kutoa zaka tunaingiziwa ujinga hatujui namna ya through business kukwahiyo zaka inatufundisha kumcha neno kumcha mwanaake kumwogopa kumhofu tunaifundisha mioyo yetu kumcha bwana baada ya kumcha bwana tunakuwa na chanzo cha maarifa maarifa haya ya shule god is you Amen. On how to win in life. Amen. hiyo moja ninaachilia juu yako kwa jina la yesu Amen. baraka ya maarifa ya mungu Amen. hautafanya kazi zako kama mpumbavu Amen hautafanya kazi zako kama mtu usiye na maarifa Amen. anasema watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa yes. wewe utakuwa nayo kama baraka Amen. mungu anasema ametubariki sisi kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho kwa hiyo kila baraka ni spiritual entity, ni spiritual spiritual entity nini na moja ya zawadi ya rohoni ni kitu kinaitwa roho ya maarifa hii roho ya maarifa alikuwa nayo hana ukisoma kwenye zaburi ya hana aliyokuwa anaimba baada ya kumpata samueli akasema hivi mungu wa maarifa ametufikia kwa sababu hiyo yeye aliyekula jaani amekuwa mfalme tasa amezaa watoto sita baada ya mungu wa maarifa kuja so when the spirit of knowledge h gafla kile kile kilichokuwa kinazalisha laki mbili maarifa yalipoongezeka mungu wa maarifa alipokuja rohyaarifalipokujebarakaya maarifamunu akupewa jina layesusema napokea maarifa kutoka juu ju. ya, ya kuongezeka kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. This is marifwa galatia5 mtmstariwa kumi na s basi nasema endendeni kwa roho mm-hmm. wala hamtazitimiza kamwetamaa za mwili kwa sababu mwili hutamani ukishindana na roho mm-hmm. na roho kushindana na mwili kwa hiyo mwili hutamani kushindana na roho watu wa mungu naoma mnisikilize kwahiyokil anasema basi nasema enendeni kwa roho neno enendeni kwa roho lile neno roho pale ndio neno hilo lilotumika hivi maneno ninayowaambia mimi ni roho tena ni uzima ka anaposema anasema enendeni kwa roho in a real sense anasema hivi enendeni kwa neno metupasa kumabudu mungu katika roho na kweli roho inayozungumzwa hapo ni neno sawa anaposema nasema enendeni kwa roho manake nasema enendeni kwa neno Manako, find mana move. move yako iwe na neno lililoishika nasema ndipo amtatimiza tamaa za mwili kwa maana mwili hutamani ili kushindana na roho niliwambia yusufu alikuwa na roho akaweza kuingia kwenye ikulu ya farao bila vigezo vya nchi daniel daamea walikuwa wamejaa roho roho a bwana alikua juu yao unaona daniel anamwambia mfalme anamwambia mfalme mfalmenebukadnezar ya kwamba M ro, mungu atampa mfalme tafsiri ya ndoto yake h roho ya ubora ilikuwa ndani yao kwa walipata nafasi kwenye ikulu ya nchi kwa sababu ya roho ya ubora ilikuwa uboranafanya kazi nayo sisi tuliookoka hatutofautishwi na makaratasi ya digri zetu ni uwepo wa roho wa mungu ya roho ndo itakayo mtaani kwa hiyo anasema hivi mwili utamani ili kushindana na roho kwahiyo kila wakati tunaposikia tamaa ya mwili imeinuka manake kuna kitu cha roho kinazuiliwa umejiwekea nadhiri nitafunga mwezi huu and then unasikia hamu ya kula kuna kitu cha charohoni kinazuiliwa kwayo shetani anakuingizia tamaa ya chakula anakuingizia tamaa ya pombe anakuingizia tamaa ya ngono anakungiza kila tamaa inayokuja kwenye mli wako sio kwa sababu ni muuni sana Mm-mm. kila tamaa ina kazi moja tu kuzuia cha charoho so yu ndiomana unaona kina shagra kmesha kina benego na danieli wakasema sisi sistakula hakula wanachokula wengine takula mtama na maji manaake nini wik the ast of our flesh then we gain the spirit bibiazima walivyopika kwa mfalme wakawa mara kumi bora kwa nini roho ya ubora ilikuja juu yao How? by resisting the theas of the flesh kwahiyo hatuwachi pombe kwa kwasababu tundeatuonega tunatabia kwa nzuri mm -mm. tamaa ya mwili I pombe so that i may gain the heiit nasiki nacho kisema yes. mwili hutamani ameandika hapo mwili huaga unatamani ili kufanya nini kwayo ro anatamani tamani ya kupeleke lakini mwili wako unasema hivi no hivin e pombe kidogo No, pata nani kidogo no, no, no, no. unaju na mimi ni mtu kila ya kwamba mimi ni mtu fikiri yusufu anaikimia ngono ya mke pot, wa potifa n roho anampeleka ikulu manake if he could satisfy his flesh there, amepoteza. mtu yoyote ambaye unamuona anaangaishwa na tamaa yake ya mwili iwe ni kwenye pombe iwe iwe ni kwenye clubbing iwe ni kwenye maisha ya kawaida iwe ni kwenye ngono manake. he has nothing valuable to protect We let go sio kwa ngonoake hioauiiii unasikia kabisa nina hamu ya kunywa nina hamu ya kufanya mapenzi but you stop because there is is something which is much valuable than that pleasure musa alipokuwa mtu mzima alikataa kuitwa mwana wa farao aliona kujilisha anasa za misri si kitu lio kujifurahisha na yuc yakrist yo nimekua kwenye mfalme wale wachewateseke miabae faa u uuweza mwili wako Amen. pokea nguvu ya wakopokea nguvuaro mtakatifukuuweza mwili wako Amen. pokea nguvu ya roho mtakatifu itakayokata takatifu ya kila namna na pokea nguvu ya roho yaromtakatifu katika jina la yesu Amen. pokea nguvu ya roho mtakatifu bwana mungu akubarikia na kukulinda Amen. bwana mungu akuinulia wa uso wake wakeakufadhili bwana mungu akuangazie wa uso wake na kupa a pokea baraka ya mungu kwako jina la mungu yakobo munguayaoblkuu nasema jina la mungu wa yakobo ayakobo jina la mungu wa yakobo likuinue akuletee msaada kutoka pa takatifu pake Amen. pokea msaada kutoka pa takatifu pa mungu okay. pokea kuinuka kwa jina la yesu okay. mungu akujalie neema ukavali ukavalival zako za kikristo ukamvali mungu wako Amen. akupe kupenya kwenye ofisi za watu Amen. akupe kupenya kwenye influence za watu Amen. akupe kupenya wanakopenya wakuu akufungulie milango yako kwa jina la yesu Amen. umebarikiwa arusha hii Amen. umebarikiwa kwenye nchi hii Amen. umebarikiwa kwenye mji huu umebarikiwa kwa jina la yesu chochote unachokifanya kwenye mji huu yes. kuanzia leo hii yes. ardhi ya mji huu imebarikiwa kwa ajili yako Amen utapanda vitu na utavuna Amen. mbegu zako zimebarikiwa Amen. kwa jina la yesu kristo kwa jina la yesu kristo nasema ardhi imebarikiwa kwa ajili yako Amen. katika jina la yesu Amen. hata kama utaingia mahali ambapo wengine hawauzi yes. kwa kuwa unayo baraka ya bwana wewe utauza Amen katika jina la yesu pokea baraka ya kristo pokea baraka ya mungu pokea baraka ya mungu pokea baraka ya mungu kwa jina la yesu Amen. bwana azikumbuke sadaka zako zote akukumbuke na watoto wako aukumbuke na uzao wako mungu akupe raha kila mzigo ulioingia nao umu unautua hapa kwa jina la yesu kristo uondoke na furaha yake Amen. ile ndoa yako ikakupe raha tena Amen. ile kazi yako ikakupe raha tena Amen. maana bwana yuko katikati yako Amen. pokea baraka ya mungu wetu Ampukia. pokea baraka ya mungu wetu Ampukia. sasa nawaweka Yes. katika neno la neema yake ambayo lina uwezo wa kuwapa nyinyi urithi yes. pamoja na hao wanaotakaswa yes. kwa jina la yesu pokea ufunua wa kila unaposoma neno lake kwa jina la yesu mungu akupe maono na ndoto zitakazo kuonyesha what next to do in your mungu akufunulia hekima yake ikuonyeshe nii cha kufanya iupate faida kwa jina la yesu Amen. pokea akili za kimungpokea akili za kiunpokea akili za kiungpokea akili za kiungu May your reasoning be like the reasoning of angels. Amen. In the name of Jesus. Amen. May you receive the speed of the Holy Spirit. Amen. The speed of angels. Amen. The speed of God. Amen. In the name of Jesus. Amen. Amen. mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa s762153539 lakini pia unaweza ukaturich out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana