Hello, this is your pastor tony psy nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibuzaburiya i nn mstari wa kwanza tutakuwa tukiruka naomba tusome wote kwa pamoja kwa sauti zetu zote na ntaka uone mungu hajafanywa kuwa mkuu amejifanya yeye kuwa mkuu There is in him ability to great amejifanya yeye kuwa mkuu yeye kama ameweza kujifanya kuwa mkuu manaake ana uwezo wa kumfanya mtu yoyote mwingine kuwa mkuu e nafsi yangu umwimidi bwana wewe bwana mungu wangu umejifanya mkulu sana mm mm as maji yalikuwa yamesimama juu ya milima so huyu mtu anazungumza hazungumzi tu kama mwimbaji anazungumza anazungumza kwa ufunuo na unapozungumza kitu kwa ufunuo mwanawake umeona katika maono you have seen it kwa roho roa mungu umeonyeshwa anasema maji yalikuwa yamesimama kwenye milima na yakaanza kukimbia kwa kutembea kwako na kwa sauti yako yakafanya nini anasema kwa sauti ya radi yako yakaenda zake kasi alafu mpakamahali mm-hmm. yatengenee meweka mpaka yasiupite wala yasirudi kuifunikiza nchi upeleka mm-hmm. chenechene katika mabonde zapita kati ya milima zamnywesha kila mnyama wakondee undamwitu uzimau kando kando hukaa ndege wa angani kati ya matabu hutoa sauti zako huinywesha milima toka bufa zake nchi imeshiba mazao ya kaza yameesha majani kwa makundi na moroka kwa matumizi ya mwanadamu ili atoe chakula katika nchi alivae anufaisha mtu ewake aunganze uswaja kwa mafuta na mkate umgumbishe mtuewae mitu ya bwanda nashi niereze ya kanoni ene limo ndege wafanyaa nituvyao akorongo nasombali a lima nirefu nilika aliokumguzo wa wetu na magenge kutungiliwa akalibamsaishi mo wanasimba huguma kutaka magigo ili kutafuta chakula chao ua chumoza anakwenda zao na kujingaza mpangoni mwa mwanadamu atoka kwenda zake kazini na kwenye utupishi wake mpaka juu miamoja nanne mstariwa ishirin na nne soa sautiyakootpfuymatendo ya mungu siyo machache ni nini matendo ya mungu siyo machache yako mangapinasemaj kwa hekima umevifanya vyote pia so everything we see it is the result of gods wisdom kwa hekima yake mbingu imeshikiliwa mawingo yadondoki chini na anasema misingi ya nguzo inazoshikilia mbingu iko baharini so pamoja na kwamba hatuzioni ila unaambiwa nguzo hazija zimeshikiliwa nauzmawingo hayajaeng yameshikiliwa na nguzo ila nguzo zake hazinekaniawauawanikitugai kieisikiia aeisikiaa sema tena hekima ya mungu kwa sauti yako sema hekima ya mungu And then, what my munguakamstari ka in anasema hivi e bwana jinsi yalivyo mengi matendo yako na kwa hekima umevifanya vyote pia na dunia imeja nini Anisa. Eh? Anisa. dunia imeja nini alafu alafue ni mtoto wa nani? alafu dunia imejaa nini alafu unaela meelewa bwana dunia imejaa mali za nani na mungu mtoto wake ni nani alafu dunia imejaa mali za nani ngio ukie jiraniyaokawambia nimejua siwezi kuwa maskini sinao kama vitu vyote vimewekwa kwa hekima maanake tunahitaji hekima tena to benefit na hizo mali alizoziweka mungu naomba rudiohu mstari tena masikio yako yasikie bwana nasoma ya na mstari wa bwanasoma saburiya 4 mstriwa tuende e buwana, m-hmm. haya mstari wa ishiri na saba au wote wanakugoja wewe wape chafa chafu wakatiwake wewe wape ataakiokota wewe wakudua mkono wake bao asumana mstari wa ishirina tisa nao umeona kule mia moja nanne anasemaje matendo yako ni mengi sana sawa alafu huko anasema hivi wajulisheni watu sasa huwezi kuwajulisha watu matendo ya mungu ambao hujawahi kuyaona wewakuwajulisha watu matendo ya mungu ambayo wee umefanya nini tena o hapa zungumzi tu kuyaona ulioya kabla mwezi hu aujaishautaya matendo ya mungusema nitaamatendo ya munguili mungu. iat cha kuwajulisha watu Ili stari unaofuata ndo naotakaalafu this is what will give you strength kuzikumbuka ajabu zake na kuzitafakari hukumu zake ni yani unakaa mahali unawaza ivi mungu alipigaje sho kule misri unatafakari what we come to do here on sunday tunachokifanya tunaposoma bibilia tunazitafakari ajabu zake na kuzitafakari hukumu zake things judgments alizozifanya kwenye uso wa nchi ukianza kutafakari aliyoyafanya kwenye uso wa nchi through the word, kuna stori za yale aliyoyafanya hukumu alizozipitisha mambo aliyoyafanya vitu endo alivyovifanya matendo yake vile unavyoyatafakari kuna kitu kinaingia ndani ya moyo wako hofu inaondoka uoga unaondoka and then now you have that daring ability unawaza kama mungu ameweza kufanya 4 what else do to me kwayo kumbe kule kutafakari na kuyawaza matendo yake why should we tha- do that ya utafakariji wetu wa matendo yake na kazi zake ndo unafyonza una, una uh, uh, i kama ni kama un, ni kama nisni iliyojaa maji alafu inafyonza nguvu zake yni tunafyonza nguvu za mungu kwa ile mmenti yetu sisi ya kutafakari sasa nitakueleza kwa nini nimekuambia haya na nimekusomesha haya so that you may know how karibuka na tumeanza kusoma zaburi ya miamoja na nne ni kaa na kupitisha uone kile mungu alichokisema na mstari wa ishirini na mstari wa nne zaburi ya miamoj na nne anasema bwana jinsi alivyo mengi matendo yako na kwa hekima umevifanya vyote pia kuanzia mstari wa kwanza mpaka mstari wa ishii na tatu anaeleza yale mungu aliyoyafanya kwa hekima yake kwa hekima anasema kwanza mungu umejifanya kuwa mkuu sana umejivika heshima na adhama umejivika nuru kama vazi umezitanda mbingu kama pazia na ukaziwekea nguzo za orofa zake majini huyafanya mawingu kuwa gari lake na kwenda juu ya mbawa ya upepo huwafanya malaika zake kuwa pepo na watumishi wake kuwa miali ya moto uliiweka juu ya nchi ya misingi yake isitikisike uliifunika kama viindi explaining yale mungu aliyoyatenda alafu anasema hivi vyote hivi umevifanya nais hapo nasisitiza hapo anasema vyote hivi vimevifanya kwaekiakwa hekima, hek, kwa hekima umevifanya vyote na dunia imejaa mali yako manaake nini uwepo wa hekima uwepo wa hekima unatengeneza ability au niseme the the spirit of wisdom is the spirit of of of of wisdom wisdom creativity roho ya hekima ni roho ya uumbaji roho ya hekima ni roho ya uumbaji kwa uwepo wa hekima una uwezo wa kuumba majira mapya ya maisha yako kwa uwepo wa hekima unaweza kuvileta ambavyo havipo vikawepo kwa uwepo wa hekima when the wisdom is there hekima siyo neno la busara busara ekima. Ekima ni tofauti na hekima hekima ni roho unaweza ukawa na busara lakini una hekima the the spirit spirit of of wisdom is the spirit of creativity hekima ina uwezo wa kutokezesha ambacho hakipo kuongea kwa busara kwa utaratibu sio hekima hekima ni roho na kwa uwepo wa hekima una uwezo wa kuona wengine wasichokiona the bible says jesus christ amefanywa na mungu mungu amemfanya yesu kuwa hekima kuwa hekima jesus christ was made a wisdom biblia hivi tukisema lolote kwa jina la yesu linatokea amen amen, amen. amen. now remember, biblia nasema nataka nikurudishe leo kwenye kwenyeh 5ya system nikurudishe from the beginning kwenye creativity kwa nini nasema we need creativity kwa sababu mifumo ya nchi watu walioikalia wamekaa nayo mda mrefu wameimenaji muda mrefu kiasi kwamba watoto wa mungu ili waje na kushinda tena kwenye uso wa nchi they will need power power beyond the normal kwa sababu hawawezi kukupa wewe fursa ambazo ni za kwao hawawezi kukupa wewe nafasi ambazo ni za kwao ya kuingia kwenye mifumo yao na kutawala otherwise uumbe cha kwako lahsi hivyo utakuwa kwenye uso wa nchi una mungu mkubwa na utabaki kuwa watumishi wa wengine maisha yako yote kama sisi watoto wa mungu tuta kwenye dunia hii tusikae kama watumwa solomon anasema hivi naliona jambo la ajabu kwenye naemahiiliona nimewaona wafalme wa wanatembea kwa miguu alafu watumwa wamepanda fa tunawaita watu ambao hawajaokoka nimepata wajaokokaa namna ya nje wanaonekana wana maisha bora kuliko wale ambaowanawaini changamoto iko hapa wao na baba yao ambaye ni ibilisi wanafanya vitu hivi wanafanya outside inside yani wao wanaanza kwa nje kuingia ndani na sisi tunaanza ya ndani kutoka nje wao wanaanza amani ipatikanayo na mali nthen ndo wanaitafuta amani ya ndani alafu sisi tunaanza na amani ya ndani ndipo tunatafuta mali za nje narudia wao wanaanza na vinavyoonekana alafu ndo vinakuja visivyoonekana alafu sisi tunatakiwa tuanze na visivyoonekana ili kutoa vinavyoonekana kwahiyo sisi kinachotufanya tufanikiwe sio ya nje sio kinachotokewa nje sio kazi tunavyofanya sio fedha tulio nayo kinachotufanya sisitufanikiwa utokekatikausoa nchi huu natakiwa kwanza tuwe bora ndani ili kutokana na ubora wa ndani tutoe vya nje wao ubora wa nje unatakiwa uwape amani yao ndio maana they kill to have money thinking when we get money we will have peace sisi we need to have peace so that we can get money ila wao wapate feha ili wawe na amani sisi tupate amani ili tuwe na fedha yes. we must understand how to approach things kwenye mfumo wa kimungu ndio maana mungu anaanza kwanza kubadilisha ndani yetu no anakuja kushughulika na mambo ya nje anaanza na badiliko la ndani ufalume wake anauingiza ndani alafu then mambo yote ya nje yanakuwa ni ya mafanikio ya ndani hatuwanzi kufanikiwa nje kwanza ndio tuponye ndani wengi mnaotafuta kufanikiwa eti nipate hela kwanza ndio niwe na amani haiko hivo kimungu haiko hivyo mfumo wa mungu hautaki hivyo mfumo wa mungu unataka hivi unapata amani kwanza then ile amani yako inakupa ae kuona kwa sababu ili ufanikiwe kimungu u lazima uwe na macho ya ndani macho ya ndani yatakayokuonyesha watu wa nje wasivyoona yaani ili watu wa duniani wapende ulivyo navyo waone utofauti ulio nao washangae kwa nini wewe una hela alafu una raha na wao wanahela alafu hawana raha wakufuate unawambia mimi nilianza kwanza kutibu moyo then hen ukienda kwenye bibilia kwenye upande huu wa ufalme wa mungu tunaambiwa hivi linda sana moyo wako kuliko chochote ukiindacho maana huko ndiko zitokako chemichemi za uzima wa biashara uzima wa ndoa uzima wa kazi uzima wowote unaowautafuta wa wo chochote cha kwako unaanzia ndani so wanasema linda sana huku duniani unaambiwa linda abiria chunga mzigo wako linda fedha yako linda mali zako linda vitu vyako so we put protection in our things wakati in the kingdom of god we put protection in w ou yes. huku sisi hatulindi hela tunalinda moyo huku mimi unaweza ukanifirisi kila kitu u htusubiriuwea huku unautengeneza ubilionea ndani and then unaanza kurfeti nje so watoto wa mungu asipofundishwa haya wataanza kukimbizana na vitu wasivyotakiwa kukimbizana navyo to know what we nimetoka kwamba kama cha kukimbizana nacho hata imetok kwambiakwambbw Ritlen. yani unatakiwa ugeuze ibada za kanisa hili kuwa shule shule ya kufundisha kila siku maisha nasikia watu wa mungu nasikia nachokisemawatuwamungusnachokisema na usipojua cha kukimbizana nacho cakkimbiana nachou ukimbiwauspojua vipaumbele vyako so system ya leo na kutaka nikuonyeshe kwamba ili sisi tuweze kuinese za dunia hii na kuzitawala kwa sababu rule. Rule. rule kwa nini system kwa sababu kinachotawala dunia hii ni systems watu wa mungu ibilisi sio mtu ibilisi iblisi siyob Ibilisi ni ndio biblia hivi yule mpinga kristo amekwisha kuja k mpinga kristanaweza gumzwa kwenye bibilia ya kwamba atakuja kuachiliwa miaka ya baadaye wengi unaania ni ni shetani fulani litatokezea na nyoka au litatokezea na limkia itakua kutawala dunia no mpinga kristo is a system unaposikia kitu kinaitwa is a system neno kinaitwaneno maanayake mpinga kristo yaani anayepinga itanaepinga ya kristo anaepinga mambo ya kristo sasa so, so, huleso mtu ile ni spirit is a system is a system that is working on earth kupinga presence of christ or the reality of christ yes. we are not anticrist we are for or christ alafu kuna kitu kinaitwa antia kai unaposikia abari za mpinga kristo na biblia anasema amekwisha kuachiliwa manayake nini yule kazi yake ni kuhakikisha anasstem za kristo kwenye mioyo ya watu ili watu waache kumwamini mungu mungumemba bibia anasema kwa moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa mtu anakiri hata kupata uokovu so kwa nini pasto umetuonyesha zaburi nimewaonyesha kwanza mfahamu watu wa mungu kwamba it is in our god huo uwezo uko ndani ya mungu wetu wa kuumba kila kitu ameumba kila kitu alafu na sahivi dunia imejaa mali zake ko kama dunia imejaa mali zake likia namuuliza mke wangu leo wa asubuhi kama mungu amejaza dunia mali zake na utajiri wake kwa nini watoto wake ni maskini mungu ana mfumo wake ana staili yake ya kutusaidia sasa hatuwezi kumtaka mungu na nguvu zake ya na tana, mungu na nguvu zake uvuatuwei kumtaka mungu na nguvu zake, za no. zake. zake. alau tukatumia mifumo ya kumtaka y his procedure. okay utaratibu wa dunia tu wa kawaida sawa benki ya crdb na benki ya ya nmb major banks za nchi yetu hii zina utaratibu wake kuna namna kuna kitu kinaitwa uh, the style of company kuna namna unavyo, unavyo bank statement ya crdb ni tofauti na namna access bank ya y utakavyoya ni mifumo ya kibenki zote lakini wanavyoenenda mambo yao kuna slogan tofauti kuna namna ya kwenda tofauti Now, the, the thing is hatuwezi kwenda kutaka kutoka kwa mungu vitu wamfumo wa dunia hii na shetani anatuchanganya anatuchanganya iuwa wa tunabaki tumechanganyikiwa watotowa mugu tunabaki tumechanganyikiwa unajua ukichanganyikiwa niliwambia hiv ukichanganyikiwa haupotezi ukichanganyikiwa unaiz kubwa la wana wa mungu sio kuotezavitutaizo kubwa la wana wamungu iuw walioanza kukamatakamata wamesimama kwa nini kwa sababu kuna mifumo ya kidunia imeingia ndani yao ina ina tunahitaji ina neno la <laughs> lakini natafuta kiswahili ieolaiineeita ni kama ina uh, um, ni kama tu, neno hili nikama ni kama ina, over, ina, ni kama ina mal, yani inatakiwa ifanye kazi yani niikama inatakiwa ifanye kazi hivi umewahi kuona, kuona uh, kifaa uh, cha umeme baadala ya kupeleka umeme mbele ikarudisha no? inaunguza nanii mashine sindio ndio maana tunakuwa na Machines, indiyo? Indiyo, zile zile nini kwa najikuta ikitokea shoti mbele umeme unarudi auendelei aupiti pale ulipotokiwa kupita unarudi inakuat soa kwenye uso wa nchi sasahivi kwa watoto wa mungu ni oas kwa sababu kuna kitu tumekingizaumeingiza maji kwenye umeme so, prr, shoti huna mwanangu umeungua so what devil does shetani anachokifanya anahakikisha ana malfunction system za maisha yako na anakuonyesha kwa kadri uwezavyo kwamba you cannot survive without his help niwaambie watu wa mungu majaribu yote ya wanadamu yakoweyeale majaribu kristo yaani yesu alikuja kutuonyesha mode of life kwamba kila mmoja wetu kuna mahali And this is the area jaribu la kwanza chakula jaribu la pili ibada na ibada iko ikoa chakula niwaambie kitu chakula chakula kila aliyeumbwa na mungu atakula atakula hata somali ambako kuna njaa wako watu wanakula mungu ana mfumo wa kumpa chakula nani anakupa chakula maana siku niliwambia hivi nafikiri niliongea arusha nikasema hivi biblia inasema hivi yesu alifunga siku arbain alafu akaona njaa alipoona njaa hivi akaja ibilisi akamjaribu akamwambia kama wee ni mwana wa mungu geuza mawe haya kuwa mkati naomba nikwambie yesu hakuacha kugeuza kwa sababu mfungo mfungo mfungo mfungo mfungo mfungo alipomaliza kufunga akaona nja. Koyo, kula ana hakutokea katikati katikati ya ya alisubiri umeisha na kuguaahu ushaisha unatakiwa ule sasa ili ule kwa kuwa wewe ni mwana wa mungu kama wewe ni mwana wa mungu geuza jiwe hili kuwa mkatiisu sio chakula, Issue ni nani chakula? The ways that you i ninanikata chakulahat yoe fo youchl njia zinazokupa chakula cha watoto wako wakozinaweza zikatuonyesha kabisa Who gave you the food? mzee dunia imejaa mali za mungu nikisema dunia imejaa malia mungu manake nyumba zote za waarabu na waindi ni mali ya mungu matofali yote na mchanga nyumba zote za waswaeli wenzako mali za mungu yaani dunia imejaa mali za halafu na wewe ni motowkeni mritiema mtu mwenye hekima huwachia wana urithi, urithi wa mali zake mungu alipokuwa na mali zake akaziacha duniani akawaachia watoto wake kwanini awanwv ili mali za zije hivi kusema vi. pia munguzijttuuekusemhivpiahtan ana mali zake duniani na mi nakukubalia anazo ndio maana unaona kwenye jaribu la pili la yesu anamchukua yesu anamwambia hivi nisujudie nisujudie nisujudie Nisu iuudealafu ni nifanyeje nitakupa zote mlza duniamza dunianenommwanaake mil za dunia za za dunia neno milk wealth. Milk za dunia neno wealth akamwonyesha mil na falme mwanaake akamwonyesha ukuu akamwonyesha fahari za dunia hii akamwambia just do one thing nisujudie unajua kusujudi ni ni kuinama kuinama sio nitafanya utakachosema nitakwenda anachotafuta na utii unachakula unachakula mbele, una mbele. kutii mtakula mema etaoi aja sema mtafanya kazi alafu mtapata yaani kila utii wa mungu utakao utii unamema yani, life is not hard. ni namna tu maana tioaahivi ya tafakarini tafakarini njia zake tafakarini tafakarini tafakariimanake badala ya kuonekana unaangaika una, una asa una kwenye maandiko Hi, na upate sasa mtumishi wa kupitisha pole, pole kwenye maandiko uone uone uone tunaangaika sana tunakimbia kimbia sana tunakimbia kimbia mno tukizania kukimbiakimbia kwetu ndo kutatupa maisha no hiyo ni kazi ya mkosaji mkosaji ndo anapewa taabu ili ili kukusanya na kututa apate kumpa mungu taabuliuusanisijapewa taabu ii tuatee utafakari eenye kitabuchauu tutafakari. Tutafakari. anawambia tafakarini njia zenu mmepanda kingi mkavuna kidogo mnakula lakini amshibi mungu anawambia tafakarinimmekimbia ibada mmekimbia kusujudu na kusujudu watu wa mungu sio kuinama uematunasu ile ni of the flesh kusujudu ni bo kuinama watu wa mungu ili tuweze kus za dunia hii kias kwamba watu wa ulimwengu watuangalia na kusema hapana wamepata wapi hawa wamepita wametoboaje wame hawa lazima watu wajiulize maswali kwa sababu hatutumii mifumo yao ila tunafanikiwa kuliko wao Amen. I've had the privilege, by grace of God, to sit with people, influential people, great leaders of nations, back East Africa, back Kenya. I've got the privilege. That can you see in them? There is something, there is something in them that you need to know. You, you, you. The communication of the gospel should be beyond material wealth. ujumbe wa injini unapaswa kuwa zaidi ya mali za kawaida sasa sisi tunaangaika kwa sababu tumekuja kwatukiwa atu, hatuna hela ndiomana lazima wachungaji watuhubirie kuhusu mafanikio lakiniungeua atuiwtunahela tayari ungeshangaa ujumbe ambao unatakiwa kupati mwingine kabisabibnasema eh, njini ni uweza wa mungu uleta uokovu anaitanjiimanaake habari njema The good news It's the power of god not the ability ootheiii uh, nguvu nguvu yenye kuweza ability na disability hakuna, hakuna, hakuna in power. Yani hakuna kinyume cha power. pale powerless yani power, haina kinyume you either ei it or dont have it. amen, amen. amen. amen. injili ni uwezo wa mungu uleta wokovu kwa kila aminie sio kwa kila alielewa kway injili haieleweki njili naaminika njiri haiko pale ilikusaidia uwelewe yaani kuna vitu ambavyo tunapoingia kwenye kusujudu it's not about understanding kwamba hivi inavyofanya hivi kihesabu imekaaje haileti majibu haileti majibu yaani eti tukwambie hivi kwamba wapeni watu vitu nanyi mtapewa kipimo cha kujaa cha kusukwasuk ah, tukitoa ndo tuna minus lakini njiri inakwambia you you have to to believe not to understand because when you understand, it uiooe it it it it doesn't work mathematically, it doesn't work mathematically kwamba when when we give, it is when we give is receive how does iowamba weweni saazawa nikikwambia hivi mama yako na baba yako wamekukwaza wamekuumiza wanakufanyia za kila namna alafu alaunjii inakwambia hivi wahehimu baba yako na mama yako kwa kawaida it's no reasonable it is not easy pains in my heart i am so nimeumizwaat nimeumia sanahalafu nimekwambia hivi kila utii unamema nimekwambia kusujudu ni zaidi ni zaidi ya kuinama na kuimba kuimbawatu mungu malonachokiem na kuambia tukiamua kukaa chini tokatafakari kumbuka yoshua anaachiwa kazi na mungu wakati mchungaji wake ameondoka kwayo yoshua akuwa na mtu wa kumwombea ili afanikiwe uongozi wake kwao usiseme hivi mimi nasubiria pasta aje aniombee hapana aliambiwa cha kufanya na mungu Anambi, mungu alimwambia chukua maneno ya mchungaji wako ya tafakari mchana na usiku ndipo utakapofanya njia yako kufanikiwa nawe utastawi sana rimemba anatakiwa afanikiwe kushinda mataifa wengine anatakiwa ashinde wapagani wenye miungu mingine anatakiwa ashinde wa moabu anatakiwa ashinde waamareki anatakiwa ashinde wagirigashi anatakiwa ashinde wapagani kwenye nchi zao ili achukue nchi yao It is the same same system tunafanya kazi na wapagani sisi tunafanya biashara katikati ya wapagani wanauza tunavyouza wanaishi tunavyo have to take their customers wanaitunatakiwa tuchukue wateja wao tuchukue tu kazi zao tunataiwa tuchukue nafasi zao za heshima how can we do it tafakari ttaa atubii na wajanja sana wale wa jamaa wajanja mno wanatusomesha yakwao wanatufundisha yakwao ili kutoa mkazo kwenye yakwetu arushajunikasema hivi kati siku zinavozkwenda wapagani wanatuonyesha jinsi ambavyo mungu hana thamani hamna mambo ya ukristo hamna mambo ya kuomba kuomba ni kupoteza muda wanakuonyesha wachungaji wote ni matapeli wanakuonyesha ni wauni twao so ted they destroy your faith wanaipiga mioyo yenu wao wanaenda kutoa kafara lakini sisi tukitoa sadaka wanasema hivi tunaibiwa but when you deep, deep down utagundua kuna mtu anatoa mtoto wake kafara haoni kama anaibiwa ila sisi tukitoa sadaka zetu kanisani tunaambiwa hivi tunaibiwa tunaibiwamnapigwa napigwa na wachungaji mnapigwa na kanisa ningekuwa nimeweka kiingilio pale nawabuekuna watu na, wanaitwa watu watubaki na wengine wanaitu, wanaitwa tu hapa tanzania ni wachekeshaji wanaandaga makonset yao vijana wale wanasimama mbele pale mlangoni nakuwa mjalipia ili mkavae nini kwio tuseme kiingilio kila wanatuibia <laughs> ni vijana wa kitanzania wanali- wanafanya kazi na makampuni yao yanalipa kodi Usema wanaiba wanaib nawazakii mwangu siaoza na kiingilio wanakuchekesha no, tu lakini hawauponyi lakiniawauponyi moyokwsaabu wakimaliza have to go lakini like here we can can can teach you we can make you we we make laugh and at the same time we can heal katchyo wmake youaathee wekinachoendeleakweye so, tunawaondolea mdogo mdogo wapagani wanaondolea mdogo mdogo imani juu ya ibada zenu imani juu ya mungu wenu imani juu ya matakwa ya mungu wenu kwayo yanaondolewa yana uzita na nimewaambia if you don't have priorities in life you will never become priority kama hauna vipaumbele kwenye maisha yako kamwe hautakuja kuwa sio mjinga aliposema hivi utafuteni kwanza ufalme wa mungu na wengi wanapenda kujifanya wanatheolojia wanataka kuirekebisha hiyo kauli aliyesemayoaneno ni yesu aneno ma but i can need to dig down from within you to pata wo falmamu na nga na mtaub na nga na mtaub so strategically we want to invade systems safari ya wana wa wasel ni kama safari yetu ya uokovu kuna mahali tunakwenda nikasema omana watu wa mungu yu know unapokuja katika kristo baada ya kuokoka hautumia kwenda mbinguni so, to somanake lazima tuwe na maono kwenye maisha lazimatuwe na maono kwenye maisha things that we are for. things that for maishana maono yetu ya kwanza yasiwe kujenga nyumba maono yetu ya kwanza yasiwe kuwa na biashara kubwa mm, maono yetu ya kwanza yawe To god kumtukuza mungu sasa munguaao kumtukuza mungu sasa kwenye nini kwenye ujenzi wa nyumba i will will do a certain business until will see the kingdom of god vision yanguithe ufalme wa mungu umetukuka A, to here? Amen. so anatuonyesha kwenye zaburi ile anatuonyesha yale ambayo mungu ameyafanya yale mungu anaweza kuyafanya yale ambayo ametokana na mkono wake na uwezo wake kitendawi tulichonacho ni kwamba kwa nini watoto wake tuna struggle kwa sababu hatujakaa kwenye position yetu kwenye position yetu bustanini jina mb jamboai ahtani eest wawo waumekaa bustaniia ene ho bustani kwa sababu tu yakufuata nayokwambia unakula bure kazi yako ni kuitengeneza bustani na nkuitunza sio kuhaso kutunza kume tutunze mali za mungu alafu but look at what we are going through now we are hustling, sweating sweating to to get eating ztuzalishie matundotwagoing yani kuna kitu kuna kitu kwenye hiyo hiyoiyonayo ya maisha umekapoteza my job today kazi yangu leo nikurudisha kwenye mstari ili upate force divine force divine to get into the hear hear me and hear me and well baada ya ibada ya leo nenda kasujudu kusujudu sio kuinama kusujudu ni kufuata alicosema anamchukua adam anamwambia alipewa sharti moja tu matunda yote ya bustani unaweza kula kasoro matunda ya mti huu rmemba ishu siyo chakula ishu i nani yamekileta shetani akiwa soe ya amani yako napenda ile napendailebibia nasema hivi nia ya mwili ni mauti bali nia ya roho ni uzima na amani kenyemaji kwo shetani akikuletea chakula hata kama amekuja kukusaidia msaada wa njaa nia yake nini nii atakupa ule ili ufe iliue bali nia ya roho ni uzima na amani roho anaweza kuambia funga anakosesha chakula i kaaida anatokiwa ufe kwa ukosa chakula si jiwe hili hapa geuza mawe haya kuwa mkate nina na njaa njaa ya siku arobaini sawa kwa sababu tu chanzo cha chakula hakisomeki sil so naendelea kufunga naendelea kufunga naendelea kufunga I'm natakiwa kufa kwa sababu nina njaa then anasemaje nia ya roho ni uzima na amani so the more i let themoe iletgo themoe inavyohachana na ile kuifid njaa yangu ya shetani aliyoileta kuna njaa ambazo analeta shetani kuna kiu anazozileta shetani kiu ya pombe kiu ya sigara vile inavyofunga sigara navyo fast pombe navyo fast nyoi navyo fast ni kama nateseka ni kama naumia lakini nia yake ni uzima yes. na amani Amen. lakini vile navyo nasikia kiu ya pombe nasikia. mungu anajua ka unakunywa kwa, kwa sababu mungu anajua and then you know kabisa hii kiwi. hii kiu kiu aliyeileta unamjua and then unakula utashiba utakuwa satisfied lakini nia ni mauti so unashiba ili ufe unanenepeshwa ili uliwe vizuri namsaidia mtu hapa asubuhi ya leo azima kuna mtu anasaidika asubuhi ya leo mii nimekusudia mtu wa mungu kjengauwe mkristo mwenye mafanikio but we will walk in his ways mafanikioihanaema njia zangu si njia zenu alafu my ways zenum aanaema njia zangu ziko juu manake when you walk in the ways ways of god you the high ways. <laughs> okay. Okay. my ways are kwa aetaiia ma nitaishia kuwa borasema anayesubiri niaribikiwe atasubiri sana Ata sema sema sema tena tena kwa sauti yako yote bora bora eh? eh? so, ile kusujudu kuabudu kuabudu narudia sio nyimbo ouaaionyimbo hiyo kuinama manaake ni ishara ya utii kuinama ni heshima nao heshima ni ipi mungu anauliza heshima yangu iko wapi wapi mungu anauliza heshima yangu iko wapianake kuna mavitu nimewaambia mfanye do kwa sababu hiyo amwoni matokeo mliopaswa kuyaona japokuwa dunia imejaa mali zangu mnayo a kuyapata ni mali zangu mimi ndio maana anaujasiri wa kuambia mtafuteni kwanza mungu sapao, na mengine yote mtazidishiwa mengine yote mtazidishiwa yanazidishwa yapo nakwambia yapo ila nitayazidisha adam anaambiwa na mungu bustanini matunda yote ya bustani lakini matunda ya mti hu, usile. Yale matunda watu wa mungu wengi wanauliza yalikuwa ni matunda gani Nishawai kujibu you know, yale matunda swaid pale hayakuwa shida ni matunda ndio maana mungu alipokuja kuuliza anasema je anapomuuliza adam uko wapi anamwambia nimejificha nilisikia sauti yako bustanini inakuja nikajificha mungu akamwambia you know god was not alimwambia tu hivi je okay. anamwambia nimesikia sauti yako inakuja bustanini nikajificha na sababu ya mimi kujificha ni kwamba niko uchi o sio kama nimejificha niko uchi na mwogopa mke wangu au wata wengine wataniona niko uchi mbele zako so i feel shame so nimejificha mungu akamwuliza ni nani aliyekwambia uko uchi kwahiyo swala la sisi kuwa uchi alitokana na tulivyoona inatokana ichoambiwa so it is information that tuns at or make us feel we are aree let's go back theemwanzo sta kumwacha mchu njiani leo nimewambia uu mwezi nikifundisha taua asante yesu mwanzo wanzia msara wa kwanza yes sir. basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wa witu mm. aliyowafanya bwana mungu akimwambia mm. mwanamke yeah. hivi ndivyo alivyosema mungu sile matunda ya miti yote ya bustani mwanamke akamwambia nyoka matunda ya miti ya bustani taweza kula lakini matunda ya mti ulio katikati ya bustani mungu amesema amesemam kusikia ile... lmoy kusikia ileambayo ku Kua na maisha mazuri alafu naisikia dunia asav na hey, mlooleganimevaniamue yeah. hey, mlo hey, yani kuja hapa imepiga zanguufanya kama hatutakiwi sisi kuwa naambo ndio maana alianza hivi eti mungu amesema msile matunda yote jamani mungu alisema hivo eh? yaani anawaweka kwenye position ambayo unaanza kujihukumu anatuweka kwenye position ambayo nyoka watu wa mungu sio kiumbe ni mfumo is system every word, snake dragon neno nyoka au joka au ibilisi kwenye bibilia sio mungu amesema msile matunda yote mungu Eti mungu amesema amesema nyumba ytmeem miendeshe magarimeema minyumba nuriaab t nawenyewa na majumba it is like when we have something good ni kama kwao hatakiwi kuwa na hicho kitu you know why because they want us to feel inferior so that to dominate na mifumo yao msikieheva anaanza kufunguka kufungukanema mm -mm, matunda yote ya bustanini taweza tukau isipokuwa mti mtihu konsepti haikuwa kutokula konsepti haikuwa tunda konsepti ilikuwa alichotuambia ambia ambia maneno maneno konsepti sio kile kitunda tunda sio ishu ishu ni aliyesema ishu ni kilichosemwa ishu ni usemi au ni seme ishu ni neno as long as iko ndani ya bibilia kama unatakiwa kumiliki dhahabu miliki mpaka mwisho as long as iko ndani alichosema go ahead and be the the best Amen. so what the devil does alichosemaoana yan kuna vitu ambavyo mungu ajaongea tusifanye ila watu wakituona tunavifanya wanakuwa shocked I don't know if you're it. mungu ana vitu vyake ambavyo ndo wanatuona tumeingia kwenye strange world ambayo ambayo wao tu wanatakiwa tunatakwa walimwengu watu wa dunia hii watu na mifumo yao mi niseme kwa jina la yesu niliwaambia watu wa arusha nikasema hivi tutakaa vitu wanavyovikalia tutakula vyakula wanavyokula yes. na wakichangaa wakijiuliza maswali hatujapitia mifumo yao tumepitia mifumo yetu yes. Imagine. wewe ni mganga huko kwenye ikulu ya farao wewe ni mtaalamu wa nyota huko kwenye ikulu ya farao wewe ni mtaalamu wa elimu na mambo ya ndoto huko kwenye ikulu ya farao alafu farao anaota ndoto hamna majibu wote bu hamna majibu eni ananyanyuka kijana mdogo wa Kiebrania. yuko gerezani yukoreaana kesi ya kubaka alafu alafu anaingia ikulu anaambia farao anamwambia alaaminawami nasikia unaweza kutafsiri ndoto nadevi, atampa farao tafsiri ya ndoto zake hii haijatokea mzumbe hii haijatokea haijatokea mumbei aijatokeaii aijatokeahii i waaanampa faaatama ahisi majib ya chi There is what degree can provide. There is what UD can provide. There is what Mzumbe can provide. There is what Suwa can provide. And there is what Jehovah can provide. Yes. Boongelilele. mbalo wengine wanaingia kwa mifumo ya giza wanashangaa umekaa bungeni wakikuuliza nani alikupigia kura hapo umepitapitaje bwaa atampafamajibuio ana yaikaiia elimu ya munguaeliu ya mungu tuk kweye hio itya heikwa elimu ya mungu, yes. mungu tukae kwenye hivyo vyao vya heshima wa walioipokea injili ya mapokeo tanzania U, na afrika wanakuonyesha kama hizi hizi za heshima za kiuongozi za mabiashara za mafanikio ni kama wanaokaaga hapo wanatumia tu nguvu za giza no bibilia iko wazi the Bible is so clear kwamba mbele ya farao katikati ya washauri wa farao wapo waganga haikatai minakubali kwenye siasa wako wanaotumia ushirikina lakini tukubali pia mungu anaweza kuingiza wakwake katuwaone wanasiasa wote washirikina sio wote wako walioingia kule kwa kuwekewa mikono a watumishi wa mungu o his sam ni mawaziri sam ni wabunge sam ni wakuu wa mikoa sam ni wakuu wa wilaya mimi ni mchungaji kwao nawajua i know their ways i theifll upon them i teach them ni naoen nao za kuwafundisha their sons and my daughters wa kwenye system ya nchi hii huyo sio kila aliyekaa kule mshirikina ila ni jukumu letu watumishi wa mungu hawa watu wanapokuja kanisani kuwafundisha kutokusujudia milki za kishetani kwa sababu kwenye vile viti watakuwa threatened. kwa sababu watu ambao wame, wamenyanganywa hivyo viti wanapowaangalia wanajiuliza maswali anatumia nguvu gani anatumia kitu gani kwaio watawajaribu watawatumia pepo watawatumia uchawi watawatumia nguvu za giza ili kuwapiga mkitikiswa mkiwa na imani ambayo haijajengwa hamwezi kukaa hapo watawapeleka tu kwa miungu yao wakiwapeleka wa miungu yao mmesujudia mkisujudia wamepata pakowagonga but that buthatient ule uwezo wa kuwa eent na ubishi katika munguk okay. lev1 oftryo shadrak meshaki na abednego na daniel wanakataa posho ya mfalme wanakula mtama na maji and then walipofika mbele ya nebukadnezar mfalme I feel so by God to this today. hapa najua wananyanyuka wakuu kwa nchi hiianajua wengine mnanitizamakatika jina la yesu unanyanyuka kuwa mkuu kwenye nchi hii anawakalisha bibiima hivi walipojaribiwa kwenye mitihani yao wakaonekana kuwa mara kumi bora zaidi ya wengine wamefaulu jaribu la kwanza wakaingia kwenye sstm ya kibabiloni gafla mfalme anaota ndoto mungu akitaka kukunyanyua lazima alete tatizo kwenye mfumo wa kigeni kwenye mfumo wa kishetani lazima kuwe na tatizo ambalo wenye majibu yake yaani kuna matatizo mkiyaona kwa mfano ukiona nchi ina njaa manake mungu anatafuta mlokole mwenye shamba yeah. isaka alitajirikaje ukame kuna ukame mashamba ya wengine yote yamekauka alafu shamba la isaka peke yake alauwanashangshambalapeenasema akawa mtu mkuu akawa tajiri Unafiki alikuwa tajiri kwa sabo, alikuwa no, alikuwa no nolno mahindi alikuwa aliunauza mchele anaiuzia serikali chakula Just the man chakulampaka wafalme waile nchi wakamwambia hivi tuandike mkataba jamaa anaingia mkataba na serikali kwamba sitaipindua nchi What kind of is that? una utajiri kiasi kwamba nchi inaomba yaani umeona kwamba mlokole anatakiwa aende kwenye madini ya merelani tanzanit alafu atoke na jiwe moja ambalo hakuna nchi na uwezo wa kununua isipokuwa tu unaingia mkataba na nchi kwamba uao <laughs> dunia imejaa mali za nani kwa kaiyo anaweza akakata kipande cha jio cha tanzanit akamkabidhi mtoto wake mungu ana shida mungu ana njaa ila anaipima mioyo anatafuta mtu alikomaa ampe Wewe, we hautaniacha niacha hautanisahau auta ni sahau ndio mwana naseme hivi mkisha kula na kushiba mtamkumbuka bwana mungu wenu msije mkasema ni nguvu zenu zimewapa msije mkasema ni akili zenu zimewapa unajua nilienda kusoma stanford university marekani ndio maana unaona uwezo wangu wa kuli anasema hivi nataka nataka kunyanyua mtu atakeesema si digiri yangu imeniweka hapa yes. si elimu yangu imeniweka hapa yes. uko mungu mbinguni Amen. mwenye njia zake za ajabu Amen. bwana naakuinue kwa jina y yesu Amen. sema bwana yesu. yesu kama unatafuta wakuinua niinue Una mimi bwana ziko nyakati nayeangalia maisha yangu ya nyuma na ya sasa mpaka nasema kama huku ndiko mungu alikokuwa ananipeleka naelewa kwa nini nilipitia mapito iliyopita na hapa ndio kwanza hata miaka arobaini sina na sina mpango wa kurudi nyuma mahuku ndiko mungu alikokuwa ananipeleka najiambia hivyo naelewa naelewa kwanini mungu aliruhusu baadhi ya watu kwenye maisha yangu wanitukane naelewa kwanini mungu aliruhusu baadhi ya watu kwenye maisha yangu waondoke naelewa naelewa kwanini mungu alinipitisha alikonipitisha ili kunyenyekeza moyo wangu kwa sababu kama huku ndiko anakonipeleka na picha yeah. nazoziona ndiko nako afraid even to say some thigs tote you sisi ni tutakuwa waswahili wa kwanza jana mungu ame fungua mlango na amenipa maelekezo fulani usiku ii atamke wangu ajainaiskiliiapa mpanga nikinyamaza baadae kiabaadaebaimwambia lakini nashindwa kujizuia <laughs> you, you, you know those things ambazo ambazoy yani, unasubii kumpa surprise. i received an invitation dubaha to be the first swahili pasto to gospel na kuwahubiria waswahili swahili speaking world yani wa kenya wa kongo wa burundi watanzania walioko dubai wawe na mtu wa kuwahudumia We'll yeah. wa wan hata kama wapo liotanguia ya kwetu lazima itaku inaonekana nd ya kwanza kwasababu ndio nzuria tarajia mimi saa yoyotesisi yeah. yes. ndo tutakuwa wakwanza kuwa na redio ya kiswahili nchi za kiarabu yenye kuhubiri njia <coughs> nawaza kila siku kama huku ndiko mungu alikokuwa ananipeleka nanipeleka yoyote anayenitukana aendelee kwa sababu itanisaidia kuninyenyekeza itanisaidia kufanya nini kutambua kumbe na mimi ni mtu na wao kumbe wanaonitukana na wenyewe ni watumishi wa mungu wamewekwa na mungu ili kunikumbusha Tony, watu okay. wote wote wa mtu utu na akiona na, na uwezo wa kutukana manake anajiamini anakuweza unajua kabisa mahali gani ukimpiga hasimami tena lakini mungu anakwambia hivi acha nyamaza kwa nini mungu anampa yule uletnafasi ya kuufunuaanadamuwako So that one us a dunia yote haijanijua kwa sababu nilikuwa na ishida imenijua kutokea kwenye kijiji cha kasanga morogoro tanzanian right live live star times kwa kingamuzi cha star times channel ya ST bongo the whole East africa is watching na dunia nzima inatizama kutumia ya star times i am not in dar yaioiarissaa right now niko morogoro kasanga whoeve brought me there yoyote aliyenifikisha pale hana mbawa za kibinadamu ana mbawa za mungu ana uwezo wa kumnyakua mwewe kutoka kwenye kijiji cha kasanga ananyanyua kifaranga alafu anaenda kukidondoshea dubai narudia tena hii si hela ya mtu si mimi kuingiza hela mfukoni na kutoa na kulipa no, no, no. Now, when you try to fight with me mieeweiameziweka nguzo za kushikilia juu hawezi kutuachia kabisa a jina la yesu aliyenishika huku juu hata nidondosha tangu mwaka moja mpaka leo mwakalfua iu hakuna winghata moja lilodondoka mbing zijadondoka na hakuna aliyeona mtu umenyanyuka mpaka kule juu kuna nguzo z zimeanzia. zimeanzia kwenye maji zimeanzia baharini zimeshikilia mawingo nguzo za gorofa zabur isema nguzo za goro. yani gorofa yni lile ghorofa pale juu mbinguni kuna nguzo zake na ziko huko kwenye maji ziwa victoria bahari ya indi ndo zimeshikilia haya ukienda kuzitafuta utaziona hatunyanyuki na vinavyoonekana kuna visivyoonekana vinanyanywaga watu Amen. mungu nipe mimi nguzo zako ninyanyue na hizo nguzo niweke juu na watu wakose majibu kakaaje pale juu nini kinamshikilia pale juu oh, wataekua watapekua kamwe hawatakuja kuona yes. maana mungu wetu ni roho yes. na vyote anavyoachilia vinaonekana kwa roho peke yake I have been preaching this gospel since I started. Back 2012. Now I am God is able. He is able. I have been preaching only ability of God. Not my degrees. I have two professional degrees. I have never preached them. I have never spoken them. never in my life lif kuja hapa kuzungumza kuhusu digri ya sheria i miimepa kuzuuma kuhusueakuzungumadiya maendeleo ya all here i njia za maisha yangu nikisema siko hapa kuidharau elimu elimu inatupa es lakini elimu haiwezi kutuweka hiki hii inapotuweka hii kuna mahali inatuweka wakati nikiwa chuo kikuu yoshua sura ya kwanza mungu anamwambia hivi kitabu hiki cha torati kisiondoke kamwa kinywani mwako yatafakari maneno yake mchana na usiku brah mchao ulikuwepo wakati nasoma chuo Please, kitabu hiki kimenitoa kimenitoaki i'snot abouteducation itis about what the book can dool youdo priniples fungula kumi limbuko washim baba yako na mama yako usiuwe usiibe usizini usiseme uongo they will place you then. na above all aanakwambia mwamini yesu kristo kuwabwaamk maisha yako <laughs> jana nilikuwa inamonyesha mke wangu nilikuwa nasoma bibilia alafu f nikapiga kelele chumbani akasema vipi kuna kunalivi nikaambia metals nimeona madini Sa, eh, eh. Akubu, <laughs> Nikambia, Can i show you akasema yes madinimakubwaktokikaambia k akasemakam anasema kila anayemkiri yesu kuwa ni mwana wa mungu anasema mungu ndani ndani yake god that everybody fears mungu no, yangu no, no, no, no. things will start fearing me devils will start fearing me People start fearing me yes. mungu lazima aonekane hawajamuona bado bado ndio maana hawakuogowajaona bawanakuona webanakunwawaan kumwona kila ia wa yesu ni mwana wa mungu mungu anakaa ndani yake ah? unataka nini tena halafu azeivi dunia yote imejaa mali zake huyo ambaye dunia yote imejaa mali zake yuko huku ndani cannot can m can can hakuna cha kunitoa kwenye mstari hakuna, hakuna. Yani, yeah. i chakunioteaukikuniotet Anazini kuvaa tu. Their life is ukikimbizana na kitu kisichoonekana unakimbizana na upepo anasema amewafanya amewafanyamaraika um, wake kuwa pepo na watumishi wake mialimotomt We in their system na nia ya mungu ni kuambie kwenye kizazi chetu hiki nia ya mungu ni kuambie atunyanywe sisi atupe sisi ladha na thamani ili watoto wa dunia hii wapagane wa dunia hii wasiomwamini mungu waanze kutamani uzuri wa yesu yesuulika jamaba noa anamwambia mke wangu wewe ukipata nafasi ya kupendeza pendeza hii watoto wa kike wa dunia hii waseme hivi mbona dada anavutia anaeleni sabaskioni mbona dada akapendeza lakini kakosa nini na bado ana yesu ndani you youlk very smart and have a lot of money and drive a nice car and yet jesus is the lord mungu awafanikishe Amen. nasema mungu akawafanikishe akawafanikishenaseawafungulie milango sio tena kwa ajili yako t w utu wake jia la yesu kkuine kwenye iashara zakokkue kweye kazi zako akuunue milano isio ya kawaia ktka ji la yesu akupone ugonwa wako katka jia la esu inla yesakuweke mkono a y akuwekee mkono wa neema yake Amen. akupe msaada wa hekima yake Amen. kwa jina la yesu yesu anaambiwa nisujudie nitakupa milki zote hiki kamanake kila kusujudu kuna nini kuna milki kila kusujudu kuna so you need to know. anasema hivi kusujudu ni ibada kusujudu ni nini kusujudu ni nini kusujudu ni nini k zile ibada tunazozifanya za kumfuata na ibada siokuja kanisani ibada ni utii kwa mungu kile unachokitii mungu alichokisema ibada niliwaambia juzi mwili hufanya kazi siku zote ili kushindana na roho ko roho ina cha kwake ina kipawa inataka kukupa nimekuambia kina yusufu wenzetu alifanikiwa kwenye nchi za watu ambao wanategemea ushirikina na wakafanikiwa katikati kati yao narudia tena sikatai mimi kama kuna vijana warika langu wanaotumia uchawi ili kufanikiwa lakini na sisi tutatumia mungu ili kukaa kwenye viti vya heshimuhaeluya aimsubikumsubi dauiwalimsubiakumsubisaasema hatakamthata kula mtu hata mpaka amekuja ndivo takavyotokea kwa jina ayesu sema paka tumetokea kwa jina la yesu Pajina. nafasi yangu haitachukuliwa na mtu mwingine sema kwa ujzi nafasi yangu aitaliw na mtu mwingine sema semae bwana nishikie nafasi yangu emshikia daudi nafasi yake hata wakati baba yake anakataa siwe yeye bwana ulimshikia nafasi ulimshikia nafasi sema kwa jina la yesu nishikie kiti changu bwana kwenye sehemu za heshima nishikie kiti changu bwana kwa jina la yesu paka nitakapofika wanisubirie e bwana mpaka nitakapofika kama kuna jambo unaona aliko sawa nirekebishe e bwana nafasi yangu ichukuliwa na mtu mwingine paka nitakapokaa sawa kwa i a kwa jina la yesu kama natakiwa bwana nisaidie kukua, e kukua. Mwingine. Paka sawa. kwa jina la yesu kristo kwa kwa jina la yesu. Kwa jina la yesu. Jina la yesu la yesu nakataa nakataaeye nganywa cha kwangu na kuchukuliwa cha kwangu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu majina ya yesu gereza la yusufu sema gereza la yusufu alikumnyang'anya nafasi yake mungu lihakikisha wanamsubiri sema e bwana hali yangu niliyo nayo sasa isiondoe Isi nafasi uliyoniandalia isiondoe heshima ulioniandalia isiondoe hali Isi yangu uliyoniandalia naikamata kesho yangu kwa jina la yesu na ikamata nafasi yangu kwa jina la yesu neno lako linasema neno lako linasema malaika wako atatupeleka mpaka pale ulipotwandalia kwa jina la yesu pale ulipotwandalia pasiondolewe bwana asichukuliwe na mwingine kwa jina la yesu kwa upakaar mtakatifu tushikie nafasi yetu sema mafuta yakatae kuwaikyakataye kumwagika ya mpaka ntakapotokea kwa, kwa jina la yesu kwa jina la yesu sema ndoto ikatae kuleta tafsiri mpaka ntakapotokea kwa jina la yesu wanyime tafsiri ye wanaotegemea uchawi wanyime tafsiri ye kwa jina la iyo fulusa e buana korapatakabaya rotokosota rapatakata pakakule nyumbani everybody pre satorakatasa rakatokoba rantokosoko yeketokata rapatosakataka hivyo ndivyo tunavyoshika mifumo yao mungu akatae kuwapa tafsiri mpaka tutakapotokea akatae kuwapa majibu mpaka tutakapotokea sisi ndio tuwe jibu lao kwa cina la yesu waiachilie heshima kwa lazima waachilie uwaziri mkuu kwa lazima waachilie heshima kwa lazima Wa tiri ufal me kola zima sato <laughs> rakaba ya kata taradi makata taya rika Pasete la <laughs> gida mangu doga Yetela gada sao zatana Allah radish la gida gada ya ya tajaba riko cholana man gado ya kapa deka pasoto. Sao Zatana Liprotosh, Lazonante, Kutaladaga, Yakes, Salomone, Shalaba sema kwa yesu. jina yesu. E, la yesu e bwana ongea kwa uchungu sema kwa jina la yesu ongea kwa kumaanisha sema kwa jina la yesu nafasi yangu e bwana asikaye mtu mwingine asishike mtu mwingine mpaka ntakapokua paka ntakapofika kwa jina la yesu roho bwana nitunzie cha kwangu kwa jina la yesu nitunzie cha huku ukinisaidia kukua huku ukinisaidia kuona kwa, huku ukinisaidia kujua kwa jina la yesu kwa jina la yesu sema nimeona kwenye neno lako walimsubiri daudi mpaka akafika mafuta yake hayakumwagiwa mtu mwingine hakumwagiwa mtu mwingine sema e bwana ulichoniandalia asichukue mtu mwingine kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu uliwakatilia mbali watu waliokaa ya... uliwafukuza uliwatumia mavu ili watoto wako wakae wa wako kwa, kwa, kwa, kwa, jina kwa jina la yesu e bwana waondoe kwenye nchi, kwa kwa kwa kwa kwa nchi yetu waendowe kwenye nafasi yangu waondoe kwenye kiti changu kwa jina la yesu aa waliokaa kwenye kitu cha kusikilizwa kwa jina ya yesu kwa jina akwa jina la yesu watumiewatumie mavu kwa jina a yesuono hapo malaika wako e bwana akaniongoze kusema, kusema kutembea kwenda kula ulikoniandalia kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwajina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu chakwangu akitachukuliwa chakwangu akitachukuliwa nakamata kwa jina la yesu kiti changu kimekamatwa katika jina la yesu roho wa bwana amekishika kwa jina la yesu nafasi yangu ya heshima imekamatwa imeshikwa na roho wa bwana kwa jina la yesu walimsubiria yusufu aliyekuwa gerezani mungu ulificha ndoto ulificha tafsiri ya ndoto ulificha tafsiri ya ndoto ili wachawi wasiione waganga wasione sema e bwana wanyime waganga kuona kiti changu wanyime wachawi kuona nafasi yangu kuona fursa yangu kwa jina la yesu kwa jina la yesu nafasi ya heshima wanayokaa ulioandalia kwa jina ya yesu na inyanganywa kwa wachawi nainyananywa kwa waganga wa jiysutachukua sema nimeona kwenye neno lako lakog pamoja na danieli nilwai ndoto ya nebukadneza uliwaficha wengine uliwaficha wengine ukawafunulia wao sema kwa jina ya yesu wafiche bwana wanaotumia uchawi wafiche bwana wanaotumia nguvu ya fedha wafiche bwana maana weo umesema yale mambo uliowaficha watu wazima na wenye hekima umewafunulia watoto wachangaumewafunulia watotow kwa cina la yesu, yesu. e bwana hey, tupelekolipotudalitupelekolipotuandalia tu kwa cina la yesu koria pa katosha robodia sakato teripototo rekosopoto katoya kato rapakatoto rio vokoto nyamandola payosa liga dalla facuteli ligavade yeka satana makute na katola maanisha maombi yako minute minute minute likopalakotola badina kishonika barokotola there is a place for you my brother there is a place for you my sister watu wasiende kwa waganga kuchukua kiti chako wasiende kwa waganga kuchukua wateja wako wasiende kwa waganga kuchukua chakwako anaweza mungu wetu kutushikia anaweza mungu wetu Kutusikia setora Baya telolola bara palola Takatoshi palola katiza teloko tota repolo kotia talopa palote letopolo lo satarapaya in the name of Jesus teloborokoto in the name of Jesus taka doshe Yaka kapata lapa, reko gala, lika katsalanga da, yekete laga daga, ya yeko wewe awesema mtu akinutumikia baba yangu atamweshimu iko hapi heshima yetu we bwana ukatuheshimu mbele ya wafalme ukatuheshimu mbele ya watu ukatuheshimu mbele ya ao wenye ushawishi ukatuheshimu mbele yaokueshiu Uka mbele yao vijulikane ya ya ya na kaandani yetu ikajulikane na kaa ndani ya mndu vijulikane na kaandani yetu Lola, etile Ripolo, shala bola, eretela pos tala tosha tila kata perodo opoti taladeda tila kapa reptolo tala talapaya unapomba unawapangua unapomba unapenya unapomba unapita telekoto rapa repotokoto wanaachia nchi yetu wanaachia nafasi yetu wanachia nchi yangu ya ahadi nchi yangu ya ahadi wanaiacia nfasi yangu y aa uloda a bartat iba zasuza talakazuyanbok E te nana masse tu, calato, calato, calato, e sentite le, che le gada basse tu, taligadi, atalate, e tu tu la tata, e tu lo dono Ma santé. Ma santé Maçon yako utengeneze nafasioootunachagu ni yauztunachagua njia ya uzimatunachagua njia, uzima. njia, uzima. njia ya kufanikiwa ulisema ukitutumikia tukikutumikia utatueshimu wanadanieli alipoomba siku nne ulimpa tafsiri ya ndoto ya mfalme tupe bwana mafunuo mafunuo yenye tafsiri tupe biashara zenye kutafsiri shida za watu tupe idia tupe mafunuo ya neno lako yenye kutafsiri shida zao yenye kutafsiri pazo zao tupe bwana idia zenye kujibu maswali yao zenye kufumbua mafumbo yao tupe biashara zenye kufumbua mafumbo yao tupe maneno na hekima zenye kufumbua mafumbo ya marais mafumbo ya viongozi wa nchi korabatakaya rekopakataya lesotoko paya tupe hekima yenye kufumbua mafumbo ya viongozi wa nchi tupe hekima kama kanisa tupe hekima kama watumishi wako yenye kufumbua mafumbo ya viongozi wa nchi yenye kufungua mafumbo ya watu wenye wa ushawishi kwenye nchi hii yenye kufungua mafumbo ya watoto wa nchi hii rotobokoko yaba reto soko payaka elobosha tarabaya lepatoshara lika tokotoladi talakatilakato letoladi ya parata telokotokotopala yekunimbaratatea eleporutu kuniata eleporotokotini talapayakata wisdomisdomsomisomisomiisomtacha Wisdom. wahedatacha wa ritacha waoultacha brain waarttacha waitacha waoul wape watoto wetu wape watoto wetu mafunuo ya kufungua mafumbo ya viongozi wa nchi wape watoto wetu mufunuo tekotokopakata sheorakate lakat rekotoya rekotokoto danieli alipata nafasi kwenye milki za wafalme sio kwa sababu alikuwa mzuri wa siasa ila alikuwa na ufunuo wa roya ubora kwa roho wako wee bwana ukampa mafunuo ya tafsiri ya ndoto za wafalme tupe uwezo tupe roho mwenye kufumbua mafumbo neno lako linasema roho wa bwana anayefumbua mafumbo hata mafumbo ya mungu tufunulie mafumbo ya viongozi wa nchi hii tupe ufunuo wenye mafumbo ya watu wa nchi hii tupe ufunuo wenye mafumbo ya vijana wa nchi hii tupe ufunuo wenye mafumbo ya wazee wa nchi hii matajiri wa nchi hii wakiwa na mafumbo yao tupe ufunuo wa kujibu mafumbo yao katoshakata tupe kuaminiwa na wao tupe kutafutwa na wao tupe kutakwa na wao kashk gay torogobobobosata rekotootoaue wafungue macho wayaone majibu yako ndani yetu wafungue macho waone solusheni zao ndani yetu tereborabashata shatakaraba tutu wasiwaamini waganga tereboroboshata wanyime wachawi majibu wanyime waganga majibu kia upofu uchawi wao kia upofu kamera zao kia upofu vioo vyao tunapasua kwa jina a yesu natia giza uchawi wao ninautia giza uchawi wao natia giza uganga wao wakose majibu wakose majibu ya kuapa wakose majibu ya kuapa wakutane na sisi he bwana toria batola rebolokuta aro karosi <tipulia> usinyamaze usiombe kivivu anakupa kwa kadi ya uombavyo anakupa kwa kadi a unavyomwomba erooat tukiandika vitabu yawe ni majibu ya maisha yao tukiandika viwe ni majibu ya maisha yao tukinyanyua biashara zue ni majibu ya maisha ya watu tukianzisha biashara yakawe ni majibu ya watu tupe tupeaidia ambazo ni majibu ya watu vohabsema kwa cina la yesu kwa china la yesu leo hiiongea kama mtu naetafuta kitu sema kwa china la yesu leo hii kila ekima ya mungu, mungu. naipokea ndani yangu rohowa ekima na akae ndani yangu Aka yang sema kwa yeye, kwa yeye atoe majibu, atoe majibu. kwa watu wa nchi hii sema kwa jina ya yesu wao waendao kwa waganga tunapiga giza tunatia giza. Tuna giza. Tuna giza mashauri yao tunatia giza. Giza. Tuna giza mashauri yao tunayapotosha mashauri yao kiwa ushauri wa mganga wanaoupata waingize chaka waingize kuharibikiwa waone ni hasara sema kwa jina la yesu tunapokea hekima hekima ya kutupa mawazo ya kutupa aidia ambazo ni majibu kwa nchi yetu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu, jina la yesu. weka ndani yetu we bwana roho wa majibu roho wa hekima roho wa ubora hatupe kuwaonyesha wengine majibu ya maswali yao majibu ya mafumbo yao sema kwa jina yes. ya yesu biashara yangu e bwana ikawe ni majibu ya maswali ya watu kwa jina ya yesu kazi yangu e bwana ikawe ni majibu ya maswali yao kipawa changu yes. e bwana ikawe ni majibu ya maswali yao ya ya. kwa jina ya yesu na kataa na kataa kuishi kama mtumwa na kataa wenda kama mjinga na kataa kuharibikiwa nakataa kataa kunyanganywa cha kwangu sema nakataa kuibiwa nafasi yangu kwa jina a yesu kwa jina ya yesu narejesha chochote cha kwangu kilichopotea kilichoibiwa kwa uwezo wa yesu kristu yeye awezaye kukitafuta ilichopotea sema kwa jina ya yesu nikitokea niwe ni majibu ya watu kwa jina a yesu kwa jina ya yesu wafunulie watu we bwana ya kwamba majibu yao ninayo mimi kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu sema kazini kwangu nikawe jibu kwa rahisi wangu nikawe jibu kwa serikali yangu ni jibu kwa nchi yangu ni jibu kwa kwaafria ni kawe jibu kwa afria ni jibu kwa ulimwengu unikawe jibu kwa jina la yesu sema ye bwana uliniweka duniani ili kuweka mchango siyo kuwa mzigo na kataa kuwa mzigo kwenye uso wa nchi na kataa kuwa mzigo kwa mwenzi wangu nipe kuwa jibu kwenye taifa langu nipe kuwa jibu kwenye nchi yangu kwa jina la yesu nipe kuwa jibu kwenye ulimwengu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu. Yesu. Yesu. yesu niwe majibu yanayotembea niwe majibu yanayotembea nikisafiri kwenda kokote nipekuwa jibu lao kwa jina la yesu Hallelujah. watakuacha tu wee sio jiu lakini kama wewe ni jibu hata kama unapapungufu kiasi gani hawana isipokuwa kukuvumilia mume atakuacha tu kama wewe sio jibu lakini kama wewe ni jibu hata awaone wadadagani utabaki pale maana wewe ni jibu mke atakuacha kama wewe sio jibu lakini kama wewe ni jibu na ya maisha yake hata awaone vijana wa aina gani utabaki pale nasema kwa jina la yesu leo hiipokea roho ya mungu ya kuwajibu kwenye dunia yesu anasema roho wa bwana yu juu yangu roho wa bwana au juu yetu ili kutufanya tunene kwa lugha msikie yesu anachosema roho wa bwana yu juu yangu kwa maana amenituma roho wa bwana na akutume Amen. A- kuna wanaotafuta kazi na kuna waliotumwa kwenda kufanya kazi mahali yes. ma kuona wewe mtu wa usalama wa taifa au system aliyetumwa kwenda kufanya kazi tigo ili kuchunguza kitu fulani hatafuti kazi mifumo itarekebishwa mpaka atapata nafasi pale unaona kwenye palenaona kwenyea watu wanavowekee njia zinavotengenezwa mpaka wapate kazi ili watimize mishn fulani niko hapa kuwaambia watu wa mungu yes. si weo unayetafuta kazi yes. sahizi mweziu sitafute kazi Amen. mwezi huu tumwa rowa bwana uju yangu kwa maana amenituma kuwahubiria masikini habari njema emano n n no, no, no, no, no. alhamis si ijayo dar dares slam pale meleni a mstawa hatuendi da tumetumwa da kuna waliokuja tanzania kuna waliozaliwa tanzania na kuna waliotumwa tanzania akwambia tanzania mi nimetumwa roowa bwana yuu juu yangu kwa maana amenituma kuwahubiriamaskii eamntuma kuwafungua waliofunni majiu io majiuni majibu sio majibu ni majibu, majibu. nauliza hayo ni majibu sio majibu you are not here to waste time farao na binti farao akili zao zinawaambia mmeokota mtoto kumbe mungu kamtuma musa ndani ya nyumba ya ili yafarah ilia baada ya muda musa anadhania ametupwa kwenda midiani Mm-mm. mungu alimtuma musa kumfundisha uchungaji ndio maana miaka arobaini alijifunza uongozi wa kifalme miaka arobaini anajifunza kuchunga kondoo ili musa awe mchungaji na mfalme at the same time ajifunze kuwachunga si, miaka arobaini musa ameishi miaka mia ishirini miaka arobaini ya kwanza aliitumia kwenye nyumba ya fara anajifunza uongozi wa kifalme kuiongoza nchi miaka arobaini anatumia kwa kuhani kwenye nyumba ya kuhani ambako alipata namke anajifunza utumishi miaka arobain anafanya one, alika miaka umeelewa hauko popote ili kupoteza muda narudia tena hauko popote ili kupoteza muda e waisikie hii musa miaka arobaini ya kwanza anatumia kwa farao anajifunza uongozi mahali popote ulipopita mungu alikutuma pale kuchukua uzoefu fulani hata kama palikuwa ni pachungu hata kama palikuwa ni pabaya hata kama sasa hivi panakutesa sasahivi mm, usipate s mungu ameweka shule hapo ameweka shule hapo maana itahitajika mbele yes. miaka arobaini kwa farao anajifunza uongozi wa kifarao uongozi wa serikali za kibinadamu miaka arobaini midiani kwa kuhani tr anajifunza uchungaji utumishi kwa maana yake nini musa alikuwa ni mfalme na At the same time halafu miaka arobaini ya mwisho anaitumia kwenye assignment kwahiyo kila mwaka mmoja aliyohutumia farao uli mwaka mmoja wa kuongoza watu jangwani kila mwaka mmoja aliyohutumia midiani ulisave kuchunga watu mwaka mmoja ndio maana midiani anayopewa na baba mke kuchunga kondoo ajifunze kwenda porini kwa sababu amezoea kuwa mtoto wa mfalme hajui kuchunga manayake nini ili asiwaonee wengine ili asiwatawale wengine kimabavu ajifunze place you in your life kila mahali ulikopita yako kila ulichopita kwenye maisha yako kimblimwombe mungu akujalie roho wake uuuhuii cha kuchukua alafu mwombe mungu kwenye maisha yako aziongoze hatua zako usipoteze kilicho cha kwako nami nakutamkia kama mtumishi wa jehova hautapoteza kilicho cha kwako sema kame autapoteza kilichocho kwako wewe hautaenda tu wewe utatumwa naroa bwana nasemautatumwa na roa wa bwana wao wanadhania wow, musa alikuwa anakwenda tu n no, no, no, no, no. naniwaambie kila unachochukua hata kama umekaa kwa shangazi amekusumbua pale ulikuwa unajifunza kupika kusafisha vyombo kuna ujuzi umeuchukua You went there is a you have to ili mungu akikuinua wa usiwaonea watotoa wa wengine nandio maana watu wanaopitiaga mateso wanaishiaga kwa farao namna ya kurusha mshare kupigana kama mwanawafalm kama amirijeshi mkuu kama anayeandaliwa kuwa wa majeshi anafika midiani kinachomwingiza kwenye nyumba ya yethr ni mabavu aliyojifunza kwa faraa kupiga watu kwa sababu aliwafukuza wale watu waliokuwa wanawaonea mabinti wa yethr pale kwenye kisima cha kuteka maji mt anawapiga anawafukuza kile kile alichokichukua misri kile kile kinamfungulia mlango kwa the systems Haleluja. Haleluja. Amen. Haleluja. Amen. kupitia ndoto ya nebukadnezar kina danieli wanapata kuaminiwa wanapata kuaminiwa muombe mungu badala ya weyo kuhangaika kutafuta hela nimekuambia fuata kanuni zetu fuata kanuni zetu ni kanuni zetu nio zitakazotuingiza kwenye mifumo yao tusiige mifumo yao ndoto ya nebukadnezar alipoota humuoni danieli akienda kwa wachawi kwa waganga kwa sababu walikuwepo walikuwepo danieli na wenzake wanne walienda kuomba tutumie mifumo yetu mungu nifanye jibu nifanye jibu nifanye jibu gi na idia ambayo itamfanya bosi wangu akiona aseme yes, ya kusema kazi no! asemebaadaekuamtumishidiuuekazi Sister, maombi moto, sisi. Moto, yani, sisi maombi yetu mengi ni ya zimamoto tunaz tunazima sana moto sisi zimamoto mno yaani sisi maombi yetu mengi ni ya maombi ya kimkakati mungu nifanye nifanye jibu si farao anasema hivi nimeota sikumbuki ndoto wachawi wanapiga ramli zao hola wati wanafanya vya hola jamaa wakagundua tuna sstem yetu ambayo tukiipata we are invading the ambao tukiipatawajamaa wakaenda kuomba siku nne wanaomba ndio sstem yetu kuna tatizo ofisini kabla ya kupitia makabrasha go and pray oh. wakati ofisi natafuta mtu wa kulobi ili wapate mteja fulani ask god for wisdom kwenye sheria tunasema we read between lines anakuja mteja na kesi yake ambayo maloya wakubwa take the case kabla ya kuanza kupitia makabrasha ya sheria go back and pray hapo wakristo we we we just trust our education. We just trust trust our our education what we got ile ni mifumo yao ni elimu ya wakaldayo nenda kaombe na hiyo mikaratasi mungu hu munajua yako majibu nipitishe nione vifungu ambavyo ni mbele ya akimu tumeshindai mchana kwa if you are anyone kwenye competition aina yoyote mungu akupe hekima kwa jina la yesu mnafika ofisini you you have a certain challenge you don't see some ways kabla ya kukimbilia kwenye kutafuta makabrasha ya mash mfumo wetu unasemaji msijisumbue katika neno lolote bali katika kila neno kwa kusali nakuomba nawaambia hivi na wapagani wanaijua hiyo staili ndio maana wanaidhaofisha siku baada ya siku wanadhoofisha wanatuonyesha maombi ni kupoteza mda wanatuonyesha maombi ni upumbavu wanatuonyesha unapoteza mda huko kanisani huko kwenye ibada utakula ibada they they are are are showing you they are dragging you you dragging away from your style you are in your style aowa utashinda kwa style yako. kwa yako kwastyakoshindi iko yetu ya kushinda na iko yao ya kushinda sisi imeandikwa imetupasa kumwomba mungu siku zote katika kila jambo katika kila jaribu yesu anasemaje ombeni msije mkaingia majaribuni manaake ni kwenye kila jaribu liloko mbele yetu lakini an dunia inatuonyesha jinsi ambavyo kuomba ni kupoteza mda wanapiga kila siku our power, our strength wanaandika kwenye mitandao ya kijamii tunasoma na kwa kwakuwa tunasoma kwenye mitandao ya kijamii tunaona kuomba ni ujinga ni upumbavu ni kupoteza muda kukusanyika kwenye maombi ni kupoteza muda wanawapotezea muda huko kanisani wanawaibia huko kanisani they, they are trying to show you shame iliyoko kwenye kumtafuta mungu so that wewe unapowacha kumtafuta mungu you lafuwao wao wanakoki kwenye uganga wao kwenye uchao wao they stronger and stronger. mtu wa mungu mtafuteni bwana maadamu anapatikana nebukadnezar you know ni mfalme wa nchi anaamini uchawi says aliposema nimeota nimeotandotonasiju tafsiri yake vijana wa kiebrania ammfalme tue si siku nne tukaombe tukaombe kwa mungu wetu maana mungu wetu anafumbua mafumbo hata mafumbo ya mungu walipoomba anakuja hivi danieanakua bwana atampa mfalme mafumbo ya ndoto zake alitoa mafumbo akutoa alitoa majibu a alipotoa majibu nini kilichofuata we we we lobby in in the prayer yes. lobby, lobby in prayer sisi kama kwenye don't that's what gives that, gave daniel na wenzake wanne kwenye nchi ya kigeniwalipata kuea wenginebulizosomavo <laughs> itufanye kudharau elimu ya munguwetumambo yetu, me. Me yetu yanaanikwa nje kwa sababu tunawakimbilia sana wanadamu kwenda kuwaeleza shida zetu lile jambo ungemweleza mungu mungu usio mbea kwa mtu lkufannkaanimaboy tungepata majib mwaka huu katika jina la yesu nafasi zetu hazitachukuliwa nasem nfasi ztu ztcuuliwaf kipawa cha roho mtakatifu kimeficha majibu ya ndoto wakati wachawi wa ikulu ya farao have no jamaa mpaka anakuwa waziri mkuu sio kwa sababu jamaa was good politician sio kwa sababu jamaa alikuwa ni mzuri wa sera ninamwomba mungu wiki hii inayoanza kesho yes katika jina la yesu Amen. kipawa Amen. Pokea kipawa cha pokea okekiho kwa maombi ukiomba pokea majibu yako. mungu akupe mafunuo jibu jibu kwenye jamii yetu Amen. Jibu kwenye nchi hii Amen. kwa jina la yesu yakouu e w jinalaesuk unaaminakubw Nasema sema sema mi na kubwa. Amen. mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa s7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo, hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana