Hello, this is your pastor hlpsy kapolaninataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani hao ndio wana wa ibrahim naandiko kwa vile lilivyoona tangu zamani kwamba mungu atawahesabia haki mataifa kwa imani ilimuhubiri mm-hmm. ibrahim habari njema zamani kusema katika wewe mataifa yote watabarikiwa basi hao walio waimani hubarikiwa pamoja na ibrahimsema hawo waimani hubarikiwa pamoja, Ubarikiwa pamoja. Na ibrahim naomba na urudie hii mistari ni ya muhimu sana tunakoelekea siku hizi tatu please, please, please. mungu akikujalia nehema mgeoambia mungu akikujalia nehema uwepo kesho na jumapili jioni jitahidi kadi unavyoweza mungu akikujalia nini so anasema wa saba tena fahamuni basi ya kuwa wale walio waimani wa nini wa wa watu wa mungu wa hau ndio wa kwa hiyo lazima ametokea mahali akizungumza so ninaomba ukae chini hapa anazungumza habari za hao walio katika imani anasema hao walio wa imani hao ndio wana wa ibrahim sasa i plead to you my brothers and iste to kin your mind your thouts you hrt into iiwhatamsain alafu ukipokeapokea kivyako yani usisuii god is personal. mtu yoyote akikuuliza maswali kuhusu imani yako mwambie mwambieumtaki mungu wangu nawetokaikindknwundaroo ya kurudisha nyumawatmbkendaooyakurudisha yuma mstarsura ya tatu kwanzia mstari wa kwanza anasema hivi enyi wa galatia msio na akili ni nani aliyewaloga ninyi ambao yesu kristo aliwekwa wazi mbele ya macho yenu ya kuwa amesulubiwa nataka kujifunza neno hili kutoka kwangu je mlimpokea roho kwa matendo ya sheria au kwa kusikia kutokana na imani je mmekuwa wajinga namna hii baada ya kuanzia rohoni mnataka kukamilishwa sasa mwilini mmepatikana na mateso makubwa namna hii bure ikiwa ni bure ikiwa ni bure kweli basi mstari wa tano yeye awapae roho na kuwafanyia miujiza kati yenu je anayafanya hayo kwa matendo ya sheria au kwa kusikia kutokana na imani yeye yeah, awaperoo na kufanya miujiza kati yenu ha? yeah. manaake hawa jamaa kuna vitu waliambiwa wafanye ili wapokee kutoka kwa mungu wafanye ili wapokee kutoka kwa mungu kwa hiyo wakaacha kuamini kwamba mungu anaweza kutenda mpaka wafanye malipo fulani mpaka watoe vitu fulani au mpaka wa do and dont vitu fulani ndio mungu afanye kwao sasa paulo anawauliza guys kristo alisulubiwa kwa ajili yenu na ikawekwa wazi mkaubiriwa mkaipokea imani ya kristo kwa kuhubiriwa mlihubiriwa mlihubiriwa tu mkapokea kwamba yesu ameingia ndani yangu na mimi nimemwamini then amenipa roho this is the point mungu anasema wale waongozwao na roho hao ndiyo wana wa mungu yesu aliwaambia wanafunzi wake akasema hivi mimi nawapa ahadi ya kupokea roho wa baba baba atawapa nyinyi kipawa zawadi ya roho mtakatifu kwa hiyo roho mtakatifu ameletwa kwetu kama zawadi roho mtakatifu ni nani is the third isthei of god hawako watatu ila ni mungu hiyohuyo mmoja ila anachomoa kutoka kwenye roho yake anatupa sisi roho wake bila kipimo ningeweza kusema anatupa sisi the portion of his spirit rather natakiwa kusema anatupa sisi roho wake anatupa sisi roho yake ile roho iliyoko ndani yake ndio anatupa sisi anatugawia. anatupa sisi anakaa ndani yetu kinachomfanya mungu kuwa mungu anakiweka ndani yetu kinachomfanya yeye kubaki pale alipo kwenye uwezo ule kwenye mamlaka yale anakitoa ndani yake anakiweka kwetu huyo anaitwa na kazi ya ni kutusaidia ameeleza kitabu cha yohana sura ya kumi na nne amezungumza habari za roho mtakatifu kumi na tano amezungumza kumi na sita amezungumza yohana amezungumza habari za roho mtakatifu anasema hivi nitamwomba baba awape nyinyi msaidizi yaani roho mtakatifu kwa maanayake roho mtakatifu kazi yake ya kwanza is the to help us anatusaidia sasa ukishasema neno roho roho haionekani kwa macho roho inakaa ndani ya au ndani ya mtu kwa hiyo roho kwahiyoroaonekani kwa macho kwaomanake tunaposema roho rmtakatifu ni msaidizi manake, there is a being ambayo inaingia ndani yetu ambayo ni tofauti na human human being being there is a spirit being and tofaut right? naiiii yes. <sighs> tunapokua tunaishi kwenye maisha yetu wote tuliomwamini kristo tulioamua kufuatana na mungu tulioamua kumtafuta mungu position ya your... mungu ametukuta tukiwa baa ametukuta tukiwa kwenye madangulo ametukuta tukiwa mtaani ametukuta tukiwa watoto wa wachungaji wawachungajipopote tukiwa... mungu lakini like the moment laiiunapoanza kumwamini anachokifanya anaweka stamp ya kwamba huyu ni wakwangu bo With the of God. lazima upate siku ya mtakatifu na uanze kuongea naye kufanya nayekaitaweleea siku mbili zijazo tunafanyaeiuetunazioneawaanapozungumzasa habari zaromtakatifuro mtakatifu ndo aliyemfanya yesu kufanya matukio kwenye uso wa nchi yesu alizaliwa kama mtoto wa kiume wa kiumewakawaida tu na anasema malaika alitokea akamwambia hivi yule mama, mama ake yesu akamwambia wewe mama utapata mtoto kwa uwezo wa takatifu atakuja nguvu za mungu zitakuja utapatnliujumbe umepata neemalwaatikiwenzangu wote twnd salam maria bwana yunawe umebarikiwa kuliko wanawake wote na yesu mzao tumbo lako maria mtakatifu mama wa mungu utuombee sisi wakosefu sasa na sasa ya Now the point here is not just to say sayasalamumaria umejaa neema no, no, no. you need to ametokea wapy anapozungumza habari za salamumaria huyu mama kutoka kwenye kitabu cha luka anasema hivi malaika alimtokea mungu akacheki kwenye mtaa kwenye mji akamwona mariamu anafaa kuliko wanawake wengine and then akamweka akasema wewe na kuchagua ndio maana it is not about what mary did it is about the grace kwa hiyo kilichomfanya mariam apokee uwezo wa kumpokea yesu tumwoni kwake sio ubikira naomba kwanza ami hilo sio ubikira ubikira pale upo tu kwa sababu mungu alikuwa anatafuta fresh natafuta kitu ambacho akijatumiwa na mtu mwingine yoyote ili wasije wakasema bwana wana walipita wakaacha mbegu domanakazaliwa endako uelewe asije mtu akakuhukumu kwamba ukiwa una biirauwei uoketaatundw mtumm yatakushindap mgekm haikuwa bikira ndo kigezo e neema neema na mpaka nakuambia neema maanake nakwamba hata yeye pamoja na ubikira wake hakuwa nastahili kupokea kwa sababu ikiwa tu nehema ukishasema oudon getit ouityougetitsaiiooiiaoaaiiaoawaaao kwa sababu unayo neema yes. ile milango itafunguka sio kwa sababu umestahilinema ya milango kufunguka Amen. neema ya kazi kuja mkononi mwako m Is by grace. so paul is trin to break it down kwa wagalatia kwa sababu kuna wauni waliingia kwenye kanisa la wagalatia wakaanza kuwaelezahweekisikiaatu analipisha watu Usioka, kasema, neema usistahili atabiunatakiwa usistaili ukijipekua kuanzia asubuhi mpaka jioni kulia kushoto juu chino zamungu ai kwa nini yesu alifanya hivyo alifanya hivyo kwa sababu he wanted those who were out to feel that they also have part in the portion of god ndio maana nikasema hivi if you don't understand love you haven't understand the bible yes. if there is a way watu wanatendewa vitu vizuri na mungu au watu wanamtaka mungu au watu wanamtafuta mungu, watu mungu of some sort of chuki unachukia unasonya unajisikia vibaya Trust me wewe ni kashetani ambako kamejifunika kana nguo tu ila keewekwewaa not because the world noho ndomana anasemahapa je yeah, mlipata mlichokipata roa mungu ulimpata kwa matendo ya sheria sheriaoiko hivy kazi ya yesu naomba ili ni niwaambie na mlisikie leo kazi ya yesu alichokuja kufanya yesu alikuja kutufungulia kutufunguliaii ya sisi kupata haki ya kumpata roho mtakatifu because it was impossible roho mtakatifu akai na manyaunyau roomtakatifu akai na mavungavunga he is a holy spirit of god remember it is called holy holy there ar spirit and there is the holy so we are sinners we cannot stay with the holy spirit Hello? Hello? so it is the soiiheho inaitwa holi takatifunaitwa roho mtakatifu sisi wazinguaji ila ule inaitwa roho mtakatifu maanayake ni roho takatifu ya mungu so ili ije ipate mahali pa kukaa kwa wanadamu yes. ili kwa damu yake awatakase awasafishe so the hosii In the place of sin hakai hakai kwenye dhambi hakai na wenyeamaka a ni kama tunaimba tu bwana yesu leo hii nimeupokea nimeokea hii siyo ya mastendo ya sheria hatutakiwi kujinyima kujiliza ndo ionekane mungu ametusikia ametusalia na nikwambie for nikwambie alichokifanya yesu kwenye msalaba biblia inasema alichukua dhambi zetu in i thea si kwamba tumesamehewa ile neno ombeni msamaha tunaomba msamaha consciousness ili tujifl kwamba ah, nilikosea nikaomba msamaha mungu but in a real sense hatuombi msamaha ili kusamehewa h mimi nikiadhibiwa kwa niaba yako manaae umeam tufanyeni hesabuehbrnju huyu brath tufanye kazingua saa alafu huyu hapa ndiyo juji huyu ndio mateso anatakiwa amtese kwa sababu ya kuzingua kwake ae hu ane this man anatakiwa kuja kumwadhibu huyu kumatakasema jaman nayeomekaa Okay. this might be uh, uh, wote mnaona kule nje mnaona uh, video zinawaonyesha mnaonazinawaonyeshaimekaa vizuri sana u jamaa amekaa kabisa boy <laughs> na mwana amekaa tu kama zake unaelewa jamaa yani. anatafuta mungu huyu i in his life things are not workin hei evday ndoto mbaya feels like dying attacks za kila namna not not okay hisnot okiinot not hapi mnaweza well. mkamwona iko hapi lakini ndani yake kwa sababu shuhuda wa kwanza wa maisha ya yeah. mtu ni mtu mwenyewe so kabisa hivi hivi the only remedy i kwa sababu anasema imani chanzo chake wedha umesikia iwe kanisani umesikia kwenye kanda ya kwaya umesikia umepita barabarani but there is a way. kuna mahali tu umezungumziwa au umeona tu washikaji wanaendaenda kanisanikwaabaanamavtu yanamwonyesha you, you, you, you have to die then huyu jamaa anachokuja anasema hivi hivioaa ni vijana mzee kuja huko vijaami mzeekuima So, huyujamaakiwa apigwe na huyu maisha yampige mateso yampige mateoyampigeio ngumi kabisa being tormented with life pressure things are happening because kinachomfanya apitia hayo yote ni So the sin hathim sin inampiga inamtesa inamuumiza you understand and then in heaven mungu anampenda anamuonea uruma sme i have to do something for this little man i have to help him i have to save him ana save guys what can we do what can we do what can i do to help this guy and then jesus appears and say father let me go and take his place now huyo nyamaa for him to be served for him to get anything better kuna imekaa hapa huyu kazi yake ni kumzuia asiende upande wa pili wa maisha asiende upande wa pili wa maisha wewe sikiliza mfano wejichekeshe hapo alafu upoteze mfano geki jiakambie sikiliza au niongee kama mwinjirisis Right. aci thenow he has to get into anothe eveof life saa there is aplace kwenye maisha e wearenot ust talki aboutieikit about, anachoofamani ni wapayo nyinyi si kama ulimwengu utoavyo manake there is, the, is kin ofae do hiyo pisi mwanangu naona watu watona maisha magumu ayfai but they are joyful ndio il niliowambia wakati naanza bieav the joy of the lord is our strength furaya bwana ndio nguvu yetu its not about the joy of the money no, no, no, no. its not about the joy of the boy frien and the girl no its the joy of the lord the joy of the odmanae oy the only pro the only nlma nia mungu the oo theodthe jo ofthe lord so when everything t there is not oka is not working this o this joy wat naishangaza hivi how could you be happy na unapitia haya yote unawambia hata mimi sielewi but therei a wathere is a wateometek yes now you know ile furaha kwa haikituwsa imejisikia kuja furaha ile inaletwa na tumaini tunaolipata kwenye kile kristo alichokisema imani chanzo chake ni kusikia kusikia kunaleta nini kunaleta op kunaleta tumaini you will be okay that will be nini kinachokuhakikishia kwamba everything will be okay. its not because there is the money in the eohehe kinachoniakikishia uki wangu ni huyu what i heard and there is the huyuhe hoa kama siamini nilichokisikia so, namwamini mwamini yeye aliyesema la kwamba wambakesho itakua eaitakuakinacho iaishawangu aliyeea aliyesema sana yes. hajawahi kudanganya yes. ali hadi, alitimiza nawaii na sanahajawaikudanayaliowaaaitihowam we cannot invade the system of this earth na wakati mifumo ya dunia hii imetengeneza kila namna ya kudsenilimwambia mtu mmoja hivi alikuja rafiki yangu mmoja roouaia akaniuliza sisi afrika kusini the greatest thing ambayo tunapataga shida kwa watu ni, ni wizi unaweza kaacha gari yako ukaibiwahsijawaikus yani akaniuliza yanawauwakaithe thing ambayo unaiona kwenye nchi yenu ni problem problem tell today the the the is biggest biggest of of of our nation, the biggest problem of our nation is not money. The biggest problem of our nation is not the of our nation, especially to us the kwa niroee thiohi ambao tuna wazao the biggest ist that weaenoithei is the eestweo'o mtu thisntoeanothweoithis akapambana kwenye maisha akatokea wa akatokeaefaitheei Bullying is the the greatest danger unafikiri, unafikiri the biggest challenge we have in our life ni Mi... moja no a watu wanaingia huko kwa sababu ya bullying. that's the greatest demon that torment hey, kichwa hey, ile hey, so, ile so yaha hehatikihwahilomimachodowakukaahivso mwili Bullying it goes straight to the soul, straight to the soul. So it kills you slowly, slowly, hitting you down slowly. So if you don't have what to believe, kamauna chakwamini hasa. nwamba niwambie leo hii my hakuna mwanadamu mwenye uso aliyezaliwa kwa mwanamke mwenye mahali popote pa kupelekaee akisemaakisema yu tmezaa mtoto wako wa kike kafanana na babak shangazi zakewanaanzanyumbaniiyaekakiumekaaethe right, aei so if we don kno how to protect our seds kama tuwezi kuwalinda watoto wetu from the bultohampio your sons Learn to your daughters wook toteyosonsmysonyoemyathtoooteeomeieyoutoemeyou daisnothere butyour my mnw you canmup forme yes. you anbe grat forme you can make yourmm prouda yes. like if youasoi wheniiinbaoyoudon'do I have two girls in my life. I, I sit down with them. Today morning for instance, I had a meeting with them. We, we had family meeting. One is eight and another one is five. But we had a meeting. <laughs> Telling them how special they are to me. Telling them no man will love them better than the way I do. Yes. Telling them how powerful they can impact this world. inthemhow is they aretelin them how, are, how, how, how bette they can be vitu <speaking> ambavyo <in foreign> sisi hatukufanyiwa <language> na ndugu zetu ndio maana wengine wakaingia kwenye ulevi sio kwa sababu wanapenda pombe nooatlest he kwanini weo hii watu wanapambana kutafuta akomodation kwenye mioo ya watu buin so they buy things for friens they wnto be around fries so that frien can ep them watu wanasafepan There is a one man died for us his name is jesus h is ver muh n ver much enou yes. when hi is with you biblinasema hivi yeye mungu aliyempenda na kumridhia mtu njia za mtu zikimfurahisha bwana ahvi atampatanisha hata na adui zake so ibet not get hard kutafuta namna ya kupatana na adui zangu nitafute kumfurahisha so this guy probably is suffering to cross this side anaangaika to cross from this side and then his sins dhambi yake makosa yake yanamnyima haki ya kupita hivi kwa sababu kwenye ulimwengu wa roho we must be found righteous to receive anything kama ni ma kama ni healing we must be found righteous lazima tuonekane tuna haki ulimwengu aroni kama mahakama ni ulimwengu usioonekana kwa macho haya but is is is there there is another world that is not seen. the hayaito kwenye mawingbnea mungu huwanyeshea mvua akiamua kuifunga mawingu mawing simayo mawingu yapo lakini mvua inyeshe yes. naonasahivi nikiifunga mvua kwenye kitabu cha mambo ya nyakati anasema nikifunga mvua isinyeshe kwenye nchi ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watajinyenyekesha na kuomba na kutafuta uso wangu mimi mungu nitasikia kutoka mbinguni na nikisikia nitanyeshea nchi yao mvua he owns the rain. Watu walikula one? Why? God owns the food. Hallelujah. Amen. Kuna kitu leo? Amen. kitu leo? Yes. We will invent the systems of this earth. Hallelujah. But we have to use our style. Nikonaambia siku ya kwanza katika tunaanza kufundisha ile somo la invented system, please I repeat again. Please, please, please if you get time nenda kwenye youtube katlie kuanziasstempar 1 par2 go with the series it will help you na hii sikutatu mungu akunjalie neema don't miss it postpon other things just do one thing these three days today tomorrow and the sunday evening just do one thing for your soul isidea nafsi yako inasuffocate sana help your soul to get something spirito food Amina? amina watu wa mungu mnanielewa so anakosa haki huyu kwa sababu ya maisha anayoishi kwa sababu ya dhambi iliyoko ndani yake na nikwambie dhambi sio vitendo dhambi ni asili ni nic so yesu anapokuja kwenye maisha ya mtu habadilishi vitendo kwanza anabadilisha neca kwanza ndiyo maana baada tu ya kristo there is an ya kwenda kunywa pombe thereisan ya kwenda kufanya zinaa and yet you know kabisa ukianza kufanya au ukienda kufanya there isaway kwa nini kwa wsababu t ya kwanza iliyokona kufanya comfortable ukinywa ukifanya zinaa imeondoka lakini hizi umeingiziwa kitu kingine kingineaawheneve you do it you feel bad youeel you, you haveanothe the Hivi, pasta hvmimi siku nikiacha pombe nitakuja kanisani no, no, no, no. you come first We the nature alafu yesu akiingia ndani yako slowly but yakoanan anakata kiu anakata kiu yes. ya zinaa anakata kiu ya pombe anakata kiu ya ulevi anakata kiu ya wizi anakata kiu ya umbeaaadaa <laughs> umbea yan kuna watu umbea unawawasha umbea mtumishi mm-hmm. kasema yani <laughs> kuna watu nawaona hapa wasipouona umbea wanaumwa wanaumwaimefika saa tis jioni saa kumi hajapata umbea wowote mateso wanaoandika habari za watu mbayo wanapatahelaandeaywatwatuwanau watu umbahyondo nimambiatakujua wa nchi hii na shidaibuni so can... Kwa ev ya mentality wanajua, a poor man has a, a, a style. ya kumfanya feel kwenye umaskini wake yaani mtu maskini akimwona tajiri anasafa anasema hivi kumbe atuteseki peke yetu bwana nayeye anateseka asdog kwamba matesa ya tajiri yamemwingizia ye hela ni tatizo mayshieldy mungu akuekee ngao ya kuzuia na kilalna kila aina yana yes. niwambie sasa mtu anayeongoza kwaduniani nihtanisaabu majaribu yote ya yesu kule jangwani ni kama wewe ni mwana wa mungu manayake nii wana wa mungu wenzako amegeua wutakuwa mwana wa mungu ugeuze juu we unaweza geuza kama we mwana wa mungu kumbe anamjaribu mjaribu bulling zote zinakupelekea kufanya things beyond beyonnorma zinakugeuza moyo wako unakuwa kama mnyama you are redy now to do aystffwy you have been bued by yrant from your yono vebeeb byymohmothfthplehave beenbus umegrow umeona so moyo wa mtu umegeuza umekuwa kama wa no wamnyamaia ni bora umwambie yesu lakini w wow, nanipendalakiniminazingua like, anakuja yeah, kwako kwa kama nilivyo nisaidie basi nisaidie yekahivobishna nayehanye <laughs> unajua unajuaukiwa unaokoka zile uenda una una una imetoka wapi ah, tena uaokoka afu mtoto wa kutembeleamwanangu unavunja unavunjia ndani unavunjia nji nam naenda moja amoja ukifikab katika jia <laughs> nakataa navunja bwana unagonga mivunjo yote mwanangu alafu unaingia rumu nakuta ndo kwanza yani dada hata aelewi oya we umeokoka unampenda mungu ila mtu akikuzingua mwambie sitaki ujinga kuokoka nimeokoka la ushenist na nakaikaaak e, <laughs> na yesu ametuwekea mtego anasema hivi usiponikiri nini mbele za watu na mimi na mbele za baba wow. kwa usiku naenda mbele za mungu baba mungu inamba nikumbuke yesu anasema mungu muni huyu kanionea aibu mbele za washikaji zake kanikataa goki wko nimeokoka yeah. nampenda yesu yeah. anasema mtakuwa wakamilifu ndiomana unaita tuna ukulia okovu a hatukuanza kwa kutembea tulianza kwa kutambaa tulianzawa kutambua th baba zetu wa kiroho mama zetu wa kiroho wanatushikawanaum Walk, walk, walk, walk, walk. This is what I'm doing here. Amen. I'm telling you, walk, walk, yes. walk, walk. Thank you, sir. Yes. I can walk alone now. Amen. I can walk alone now. Amen. I can pray myself now. Amen. I can sing myself now. Amen. I can come to church myself now. Amen. I can pray myself now. Amen. I can just give myself now. Amen. Say yeah! Yeah! kizazi hiki kitampenda mungu kwa sababu yetu make that avow in your life Amen. my friend will love god because of me haleluya i was telling one of my dahter kamwambia hivi in your lifetime wakati natumikia dhambi you med a lot of your friends go to bad life egiwamekwyesuthistimyodoaetobealikemeutsutiosnmgng mwingie bmabalomay aliposikia yesu anapita hakuwaambia watu hoya niitienibbi anasema alipoambiwa yesu anapita akachukua koti lake ye la umaskini la walizomfanyia watu a mateso yesu akaanza akaanzayee mwenyewe I have no better prayer to pray siwezi kuomba kama kama wao walioko karibu na kanisani watu ni wengi nyomi ilikuwa la kutosha k wwkmwalio kiww ot wikuwiwni ikth utoginse if you read your bible from genesis to revelation alafu wa hii biblia tena ili tuone wametolewa moto no ieoi oo aa Loved them. Amen. Because he loves me. He will make it rain for me. Amen. He will make it happen for me. Amen. Hallelujah. Amen. So this man is struggling to cross this side. He not, uh, He doesn't deserve to go this way. And the enemy is. Actually, here kumfanya ajione kwa kwanamna unaona jamaa livoaa <laughs> chechigeli ao chechiboi waskuzingue <laughs> we mpende mungu kwa staili yako aelua so the enemy adui anachokifanya anahakikisha huyu jamaa kwa kuwa hana haki anampekua hana haki anasema kwenu nyinyi mna tabia hii uko wenu umefanya hivi wee hapo ulipo damu za watu zinakulilia umetoa mimba nyingi sana umefanya uzinzi mno wee umekunywa sana pombe umetesa watu wengi sana we umchawi sana huwezi kupita so enemy kazi yake kmwanaliz huyu jamaa na kwa sababu ya makosa yake hawezi ku cross over. and then jesus said iwill go iwill kehise kwyo huyu anamdai huyu kwamba ukilipa deni lako utapita so what god did akaja huyu akamtoa sawa so, <laughs> sasa unaona huyu huyu anamrudisha nyuma yesu akufanya hivyo kuonyesha yesu alivyofanya wengi wanazania tukaa kwa yesu wae itmwanangu nikaa kwa ni yesu nawaza na dili zangu lizo nazo wanangu wote walevi so we think like going to jesus is losing it's not losing people we gain so you see he comes here and he say deal with me let him pass so the man is crossing over and jesus stays here so the man is enjoying life jesus is staying here yesu anasema hivi mimi nalipia mshahara wa dhambi yakemshahara wa dhambi ni mautiu sasa nikulize swali deni likilipwa umesameewa eh? sikusameewaeni lililipwa aliyelipa sio mimi aliyelipa ni yesu sio kwamba huyu jamaa ametusamee deni ila alikuja yesu akalipa deni kwahiyo ninao ujasiri leo hii hiihuyu hmm. jamaa ana tabia ya kugeuka na kuja kuendelea kunidai hautakii kufanikiwa wewe ulikosea huyu sasa kazi ya huyu anatakiwa apate mchungaji mwalimu wa kumfundisha deni lako lililipwa huyu kazi, kazi yangu mimi Tony. ni kumfunulia huyu sasa a deni lake tafuta akiwa na wengine saba yani ile pepo moja liokutoka lilokuachia linatafuta wengine saba wenye nguvu kuliko yeye alafu anatafuta kurudi then wakiwa natafuta kurudi kwa sababu anasema watu wangu nao na wameshakuawakwake watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa so nao kilichobaki baada ya kuokokaathe aambiwe sasa ulipokuwa huku ili upate madili ulikuwa unaloga ili upate madiri, kuna kitu kuna ili upate upate kuna kuna kitu kitu ya maisha madiriuliunaoglipate madiriya nao unapokuja upande huu natakiwa umpate sasa mtu mwenye neno la mungu akuonyeshe upande huu dili tunapigaje iynotyouu mimi na mimi alinilipia deni langu nikaje upande huu mimi akanichagua kwa neema yake sasa kuanza kukupa the of god ili hii haya maarifa ya mungu yaanze kukuonya sasa kukwambia akija adui upande huu kwanza huku tunapigania tukiwa upande wetu hatupigani tukiwa upande ule wa asara upande ule wa dhambi huku tumeoshwa kwa damu deni limelipwa so we look at the enemy, na tunasema uh-uh. tunamfuata adui katika jina laani aliyelipa deni letu letuw unapomwambia adui kwa yesu jilayesu iemi nimelipaniko hapa kusema yoyote aliyemwamini yesu kristoye bwaamokoamaisha yake mali popote wanapokudai kwa yes. jina la yesu Amen. yoyote anayekudai kwamba usiingie revo nyingine ya maisha yes. usiipate amani kwa sababu wanakudai makosa fulani fulani yes. sema kwa jina la yesukila dhambi niliyoifanya imelipiwaanaka nakaa na kataa hukumu za moyoni na kataa kujihukumu watu wa mungu nisikilizeni kwa nini nasema useme nakataa hukumu kwa sababu right now shetani hana chochote cha kukudai ili anachokifanya he gives you of your past. so enemy enemy what the enemy does, kwenye system ili avamie mfumo wako wa maisha aharibu anachokifanya anakuletea hukumu za mambo yako ya zamani anakuonyesha pictures so you need to be filled with the word of god and to tell him im not here here because i i deserve know it tel himm notherebeuiiitumieaikwayo anachoweza kukifanya shetani anakufarakanisha wewe na wewe ili mwenyewe confidence nilizini weweiliee wenyeweueeeisijatwiut nele anachokisema unajua mwaka juzi mwaka juzi nilitoa mimba Tsk. kwa hiyo ni siwezi kuzaa ni siwezi kuolewa when jesus comes in enu anakuambia ivyakale amepita manayake kama tumbo lako liaribika i give you another one yeah! ndio maana asema yote yamepita tazama yamekuwa mapya nisikize niwaambie mtu yoyote yoyoteul anayesikia y umefanikiwa anachoweza kukifanya kukumbusha wakati mko wadogo nakumbuka huyu mdogo wakati ulikuwa si mkowadogonakmbukatmdogo iu kusomami nimeoko kabla ya kuokoka hata baada ya kuokoka wakati nakuwa kwenye okovu ni kuwa muni tu nazingua kwahio wanachokifanya watu saizi wakinona ubiri wasionipenda wasiopenda spidi yangu wananikumbusha mtumishi hmm. utakuwa wewe ulitongoakutongozaakii sai imeokoka mtumishimtumishi uwewewe so nimewambia buin is the problemof our ation so when they see you on high <laughs> namini mimi ngoja niwambie ju iktok nilipostliflan iv sawa well, vijana wangu meonikawambiaoiaprovethats okay. I, i dont do mysel they do ita that oewhen it. we akaja dada mmoja ambaye nisinge boya nisingesema kama i ajui nikaambia unamuona huyu kaandika pale kama mtu vile nikaambia waifu huyu saun kweli nilipiga lakini skula mzigo kama nimekula haja aseme kama nilikula skula mimi na waifu alishajua hiyo story yote Kwa anawajua ana nalist yote ya watu ambao wanamzinguaga so what she did what shiis doing no, no, no, mii you wuwa mungu mungu ametoka tukiwa vijana tunapozidi kukua maisha amiso mzee nilipozingua na pajua to my wanachokifanya wana watu hmm. mnaenda kanisani kwake hamumjui wanachokifaawanwamiwatkaniwaulize swai nyini ndugu zanunwai nyi mnanijuamani miwatuwa mungu sijawaita hapa ili mnijue mimi bi nasema mjue sanatliuwe na amani amesemaji mjue sana mungu iliuwe na amani ndipo mema yatakapo you know you mnataka kumjua mtumishi i upate ninibtumekutana apo eshilako bibilia chukua mzigo kipande nichokupa nenda kafanya maishaujue aya maisha haya aa matumishi ha, aya waai mwangalie basi haya tufanye mtumishoihafai kuwa wewe mtumishi ah, mi sijaitwa nani kaitwasasaa mungu anatuchukulia wanadamu hawa hawa wanadamu hawa hawa ili atuonyeshe ndio maana kwenye biblia huku hakuna stori za malaika no kuna stori za wanadamu hawa hawa tunaonyeshwa madhaifu yao kabisa tunaonyeshwa walioshindwa tunaonyeshwa walio... w lakini bado mungu anatuambia kina daudi wenzenu walifeli lakini walimaliza vizuri rahabu yake keinaanza alikuwa ni kahaba lakini alipomaliza bibi yake yesu mwanamke msamaria alianza kisimani alikuwa na wanaume saba alipomaliza kachukua nchi nzima mji mzima wa samaria kamletea yesu yesu anza kuubiri mimi nakaa pembenipiga kazi mwanaume oh yes wambie peoplekno they ae mistakes peole know whatrealhat them do remin them evey dayte them the better thi they want to hearkno where theailedkipasi kuambii no, miianakwmbi no, theeibee no, ithereis no. abetter life, life inau kila wakati kwa mungu tunajiona watu, watu, watu want yeah, yeah, yeah, yeah. so, want you to the level you are. They don't want me to me what god is ibakuakilawakatiaoena a munajniwauuwawananunakutetatiimitaia akikueleza mkeaniliaiaiiyamakakahivakikueleza akiukumbusha ja yakoliyokuachfumkumbusheyeetak lakini mimi ntakakuishia nimeokoka nitaishia mbinguni kwa baba ila wewe utaishia shetani kwenye moto m yani akikukumbusha mabaya yako na wee mkumbushe kesho yake ilivyo ya motoanaemahwatuwakiulitafajeee people are capitalizing on the of other unajua un kwa nini? They know watu wakikuona umeanikwa ume umekaa barabarani uchi wa um, mnyama ufai out they wamekuhe utasema hiviwatu wakijuaitakujatuakit wanadamu walivyo ndio maana they are not reliable men are not reliable you can't believe friends that really friends of your life they can dich you right before your face baba katika jina la yesu zione nafsi hizi waone watu hawa tumepita kwenye nyakati sisi kwenye maisha yetu lakini kwako kuna msamaha ili wewe uogopwe neno lako linasema ikiwa watu wangu walioitwa kwa jina langu watajinyenyekesha na kuomba na kutafuta uso wangu mimi mungu nitasikia mungu tumepiga magoti kwa niaba ya vijana wote wa tanzania mungu usamee uovu unaoutizama kwenye maisha yetu usamee uovu unaokufanya usitusikie isamee dhambi inayokufanya usituangalie mungu makosa yetu watoto wetu wasiyalipie wasi la yesu kwa sababu ya makosa na dhambi tuliyofanya tusizuiliwe nafasi zenye maana na fursa zenye maana zenye baraka baraka yako yako juu juu yetu yetu sizuiliwe dhambi zetu u bwana baraka yako aedbaray juu yetu yesu ingia ndani yetu wewe uwe furaha yetu wewe uwe oas yetu tuwekee ndani yetu kiu ya kutafuta wewe kiu ya kukimbizana na mambo yako tuwekee kukupenda tuwekee kukupenda ziba masikio yetu kusikia vicheko vya dharau watakavyo watu ziba masikio yetu kusikia o na mungu tupe ujasiri wa kusimamia imani e tupe ujasiri wa kusimamia hiki tulichokiamini tupe ya imani tupe ujasiri wa kukisimamia tulichokiamini katika baraka yako iwe na watu wako baraka yako na watu wakouumaeleke neno la mungu linasema neno la mungu linasema bwana akiwa upande wetu ni nani aliye juu yetu so from tomorrow nitaanza sasa kukuonyesha how can we go kwa nini nimeeleza au nimekufundisha hali niyokufundisha nime watoto wa mungu wengi please listen watoto wa mungu wengi kwenye maisha yetu tumekuwa ni watu wa kuzimamoto unaowashwa na adui ka tukija makanisani we are coming to seek just help lakini mungu ameniambia nataka kunyenywa kizazi ambacho hakitakuja ili kuponywa adui alichokifanya mungu anataka tutengenezwe ili sasa sisi tukaatak kambi za adui yeah! kwa watu wote ambao you see you struggling financially this is your message mungu hataki kukupa makombo kwamba wengine wa wamekit alafu uokote kutoka kwenye makombo what god want is to give us strategy on how to attack in the land of the enemy wako watu kwenye uso wa nchi hii kwa sababu ya ushirikina wao wanasimamisha biashara kwa sababu ya ushirikina wao na biashara zao na mdhambi zao nisikize niwaambie watu wa mungu i will go very deep tomorrow nisikizeniwambie hii mnasikia mambo ya ushoga ndoa za jinsia moja haya yote mnayoyasikia sio kwamba watu wamejisikia kufanya is is a spirit spirit na hii spirit is the highest level of sacrifice na huwa inaanza wanaume wanapotaka kuanza kukimbizana na mambo ya kinyume na maumbili kwa wake zao kwaio wakiakosa ndani wanatafuta mtaani kwa nini kwa sababu it's a spirit of evil to give thempowe it's not just about pleasure no its a sacrifice aboutno iich ni ibada so we have to learn how to decipher. You cannot a demon. pepo halipewi ushauri mnasikia magomvi kwenye ndoa za watu mahusiano hayadumu hakuna utulivu kwenye mahusiano to me mahusianoom u utampeleka kwa kila mwana If there is mwanakolojia iei bibnama ishara hizi zitafuatana na waaminio kwa jina langu watatoa pepo pa pepo ni pepo alishauriwi so many of us we have been canceling vbeee tunaenda na wenzi wetu wamejaa pepo tunapewa ushauri anasema kabisa nimekuelewa mchungaji nimekueleeba nimekuelewa akirudi anarudi pale pale you cannot cancel a kannotem so my job here in dar es salaam is to help you how to if people can sacrifice ther dignity utwao so that they can make it in life believe me believe me we cannot take from those people if we have not learn way to take from them mungu alimwambia abraham kwenye kitabu cha mwanzo sura ya 1uimb uzao wako nitawapa nchi hii lakini siwezi kuwapa leo kwa sababu sababuov haujatimia bado nini waamori walikuwa na uovu ambao wanaufanya lakini uovu ambao unamzuia mungu asimpe abrahm nchi maanake mungu hivi kuna kiwango cha uovu kikifika ndo mi napiga and then kwenye biblia hiyo hiyo chapter can mungu anamwambia abraham uzao wako unaotoka kwenye viuno vyako utatawala malango zako lakini sisi tumekuwa ni watu ambao tunakimbizwa mpaka wenye majumbazetu tunapigwa mapepo wanatupiga watu wanaenda wenye mashitani wanatupiga wanatuloga kila siku saa imefika nawageuiakibawatakimbia miji kwa sababu yetu yetunasema kama mtumishi wa mungu yoyote anayeloga maisha yako ataukimbia mji huu so tunaonekana kama mungu wetu ni mkubwa hajafanya chochote hatujafundishwayesu anasema hivi nwaomba nisikiliza watu wa mungu naomba unisikilize sio kwa sikio la kuhukumiwa nisikilize kwa sikio la kupata majibu anaseahivina watuma nyinyi kama kondoo katikati yani, so you have to win in the middle of mbwa mwitu maanayake kama hatujafundishwa namna ya ku katikati ya mwitu, we can't This is the there is no watoto wa mungu hawafikagi a awafikagi wanaishaia kwenye uchumi fulani tu kuna una maliawatoboi atunaowafundisha mafungu ya kumi malimbuko ndio maana mnapotoa malimbuko ndiomanaah mnapotoamaimbu kwenye kitabu cha kutoka ishitatu pale anasema mnapotoa malimbuko mimi mungu nitamtuma malaika aende mbele yenu why it is so necessary umtume malaika maana yake nini anawambia wenzenu wana majini herabina amalevo unapambana na likito ambalo ulioni unaumwa ukipimwa ugonjwa uonekani watu wamekutupia amekutupia dudnakunyonya damu tu na kunyonya dnon some of you here mmelala mmeamka mmeota na mnaenda kupima mna hiv from the dream Can you imagine you are fighting with something ambayo haipo hamna kidongo itaponya hiyo a spiritual ndio maana biblia inatuonyesha watu kama kinadaniea mfalme akamfanya Daniel kuwa mku wa waganga na wacha kuwa mkuu wa ganga na wacha manake ialiwapiga waganga wanakhneduk m ema kwa jina la yesu wakikatiza mtaani kwangu wanatie hapo, hapo. mshirikina anapata wapi ujasiri wa kuambia kwamba ubutuni wn hatuko sawa na mungu mungu ambaye hatukonaye saaezi ua upande wetu kwenye mapambano keso takuonyesha haya yote kwenye bibilia yako biianasema hiviawenye kitabu cha chaheuhnaehakaiaaamungu akashukile hesabu anamwambia imbiib sadaka ngombe saba na kondoo saba zikanyanyuliwa madhabau saba nisikilize upande wagiza, wa giza wanatoa sarifi ili wanunue laana ya kuwalaania watoto wa mungu wakati amenyanyua madhabau baalam ni mganga waka taarifa yako watu wa wana namna wa, ya kuita nguvu za rohoni na ukiziita zinakuja you, please, be Kwa you don't like that. Kama mungu mungu uaneelimnanaupndele waganga wote te ae git kwenye ulimwengu mwingine ambao ndio huo huo natunaed na wakasimamisha you tomorrow don't miss it do your best aliposimamisha mungu mungu ili awalaani wana wa israeli ni hivi nimewabariki nini wewe kwamba mganga m- yesu ametokezea kwa mganga manke kwa waganga pia mungu anatokeaga watu no anawambiawatu kiunakuua mganga namwambia mteja wakewaee wameniambia ntakuamnaambiaanafiirioapendi kuishiaiaanuafakiendaaaangaatakutanaoauhaujasomawenye biblia saui sauli mfalme wa israeli samweli alipokufa akaona hawezi kuomba mungu hawezi kupata majibu juu ya vita akaenda kwa mchawi anaitwa mchawi wa endo kaenda kwa mganga wa kenyeji anamwambia hivi naomba uniinulie samweli samweli wa bwana amekufa lakini mganga napiga makorokoro mpaka samweli mzimu wake ukaja That is to tell you theae the h na wakasimama mbele za mungu waganga wa kienyeji wana uwezo wa kusimama mbele za mungu na kuclaim right huyu mungu nambariki kama nani na mungu akicheki ya kwenye ulimwenguro hamna mafungu ya kumi hamna limbuko hamna damu ya yesu ndio maana tumeanza leo damu ya yesu e na fungula kumi top kuna maagano naitwa maagano ya milele you dont u them manake agano la yesu linakuja kusoma kwenye hayo magano mengine ya milele hayafutiki hayo kama ni uzao limbuko abraham kumilamlmbuko You have to work on those nyinyi mmelaaniwa niaaawatotoa awapigi na uchawi a niiinabb ishiinatatu na ishiia isbt zote baalamu anajaribu kualanajaribu kuwalanhawalnki nalana ni nini mtu anawmb hvt mali pengine mtu anasma hivi asikie kufa kufa ajione ana kufa People, ni ngumu they sign death huku nakufa nakufa watoto watoto wako wako nani nani akulelea ukifika death, you will watch kuawa euu kule kuzimu yule tajiri alipokufa aliwaona ndugu zake huku duniani akasema naomba baba ibrahim umtume lazaro akawa mbie ndugu zangu wasija wakaanchin was wo ukifika kuzimu sio kwamba utapumzika mateso you be watching watoto wako wakibakwa howa wakifanya vitu vyahovohiso eokujiua ioio atakusaidia anajua wewe una udhaifu fulani anaujua aht kazi yake kubwa ni kutuonyesha kutuonyeshadujakaako vmo rna mungu vizuri kufautakusaidia kufa mbiakikufaioutaa utayaona anayoendelea duniani utayaona utayaonaema hivi tajiri alikuwa anaona ndugu zake anaseahnaomba umtume akawaonya wasija wakajahu like was wanatuona upande huo wa pili wanatu ishiri na mbili ishiri na tatu ishirina nne jamaa anaangaika kuwa lani ishirin na nne mwishoni hesabu shiri nne mwishoni mungu anamwambia hivi wewe awalaanike hawa na ukikomaa kuwa laani na kuua mganga yoyote afuta kukuua atakufa yeye sema amina ujui nawagwa na nani wewe sema, amen. amen nasema kama mtumishi wa jehova yoyote na kukuua, atakufa ooeanaetauakukuuaatakufayyekauriwatakalochimba wataingia wanawaingi wanaingia wao na watoto waohhkala so ya kuanana kusikiamamaiiio sianzishe vitakiroo wakati auna waikaman a upande wako utaanza kulianeaii if you're not sure that god is on your side so thisis how we started kesho sasa we arrange arwweare wining my brothers and sisters itel you weare wiig this year sema kwa sauti yako yotema tenaaia mungu ameikusudiakila kilichowahi kukutoa machozi mwaka huu hicho hicho kitakupa kichweku He has turned my mourning into dances. One condition is sure God is on your side. This is the reason why you should say, Father, please clean up my shit. By the blood of Jesus. And then after that, umetakaswa kwa damu ya yesu dhamb akomny na kwa sababu sisi ni uzao wamuonyesha kwenye wa atia kwakuasiiuzaom kwa sababu ya imani n tunatawala malango yadutu alipoona watu hawalaaniki ufunuo wa yoana kuna kitu kinaitwa fundisho la baalamu balamu aliwafundisha nini fundisho la baau liko kitabu cha ufunuo ningekuwa namna ningewaonyesha hiyo kesho fundisho la liko kwenye kitabu cha ufunuo anasema siku za mwisho watatokea manabii ambao watawafundisha watu fundisho la bm fundisho la labm ni lipi aliwafundisha watu wa moabu akawaambia hawa watu hamwezi kuwalaani maana wamebarikiwa kwa sababu hiyo tengenezeni tengenezenia wakatengeneza sherehe kwa mungu wao walipotengeneza sherehe kwa mungu wao wakaandaa chakula walipoandaa chakula wakawaalika urnaem wajamaa wa kazini na mabinti wa moabu kuzini na mabinti wa mwabu mwanayake nini waliwaalika kwenye chakula na ibada zao hakuna ftari isiyo na dua taki kila ftai baada au kabla ya ina ibada kila chakula kinacholiwa kwa sababu ya ibada ya dini manaake nii a ndio maana hata sisi huku kwa kanisani tuna kitu kinaitwa meza ya bwana na mmewahi kuwaalika marafiki zenu wasio wakristo kuja kushiriki meza ya bwana ila nyinyi mmealikwa kushiriki meza na sisi tunaposhiriki meza ya bwana tunatamkiwa maneno kwamba mkate huu ni damu hii ni The Bible is right there. anasema hivi mkishaleta mafungu yenu ya kumi mtakaa mbele za bana na kula na kunywa ni chakula kinacholiwa sio chakula ni ibada wajamaa wakahakikisha moabu wanawakalisha wale wajamaa wamewapokea kama wageni wao walipowapokea kama wageni wakaanza kudansi nao muziki wakacheza nao walipocheza nao wa, wa, kwenye ibada zetu watoto wa wanakatika hivi kwa wanaume wamekaa wanaangalia mabinti wakiwa wanakatika huku wanakula huku wanakunywa wakawatia pombe walipowatia pombe wanaona watoto wanakatika biblia inasema hivi wajamaa wakawatamani wakalala nao walipolala nao mungu akasema niliwaambia msishiriki na watu wasio wa taifa lenu msishiriki miungu yao ibada zao wala namna walivyo so, wanashangaa gafla ane wapiga saizi sio mwabu mungu wao kwa nini usiisujudie miungu mingine walienda wakala wakainama meza ya bwana mnaishiriki barabarani huko kila mtu so you be There is mtusob watoto wa mungu wmunguwanapigwano maana kuna class of asfnom ya nchi hii haiko kwenye mikono ya kanisa haiko. Haiko, wa mungu hawana na ata watoto wa mungu anaoitwa majina ya kikristo walionao wenyewe wamechoka they have no way to stand and say Jesus is the lord wacha tufanye kazi ya mungu wacha tujenge makanisa makanisawa tumtumikie mungu wacha mikutano they cannot do that eus hem mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 762153539 lakini pia unaweza ukatu kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana