Hello, this is your pastor aoinataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu arusha na itakuwa na naa kama hivi huko mbeleni Koyo, you get a chance, ukisikia yuko mahali kumin mbii uohakofahamu ya kuwa watu wote wa kwenye bibilia ambao wamechukua robo tatu ya bibilia vitabuvilivyoandika kuhusu wao watu wote hao walikuwa ni wanadamu wa kawaida wanaofanya shughuli za kawaida hawakuwa wachungaji you you need need to to know and you need to understand japokuwa kuna wakati mungu alimwadress wa abraham kama nabii lakini abraham wakuwahi kubeba taito ya nabii he was never called abraham yet mungu alimwambia farao huyu ni nabii kwa hiyo fahamu hivi every time when a kristian yuko kwenye teritori ya adui yake he is turned from a amea christian into a prophet ujaelewa mungu alipochukua mke wa abraham anaitwa sara farao I mean, uh, alipochukua mke wa abraham anaitwa sara mungu akamwambia fara alimwambia hili farao na akamwambia abimeleki mfalme wa ghrari alimwambia umekufa wewe kwa sababu ya huyo mwanamke maana mwanamke huyo ni wa mtu ambaye ni nabii manaake nini every time when god is addressing a stranger to the kingdom anapomwadresi mtu mwingine kuhusu ufalme kuhusu watoto wake hatuyaadresi sisi kama raia mbele za wamataifa mungu akitupima sisi na wamataifa we have the rank of ofprohets and na kazi yaprohet ni so we are normal people we are very individuals tumeokoka tu tunampenda mungu tunaendelea ni wakristo tu wa kawaida lakini e tumekaa na mpaaniumeaa paani pembeni you are to be a mere guy into a nini whatever you are going to say atalisikia watu wote ambao kwenye biblia nataka nikwambie tena walikuwa ni watu wa kawaida ni mtu wa kawaida kabisa ni wanadamu wa kawaida kabisaaah isaka alikuwa ni mfanyabiashara tu wa kawaida ni mkulima i ni mfanyabiashara wa mazao wa kawaida yakobo alikuwa ni mfugaji they they were were never pastors i insist they were mere men. daniel hakwenda okay, huku tunamuita nabii Danieli. lakini wakati anaingia kwenye nyumba ya nebukadnezar hakuingia kama nabii aliingia tu kama kijana wa kiebrania. just a boy janki tu ameenda utumwani ni sawasawa tu jank ameenda kutafuta maisha rmemba narudia tena every time when a tim human being aliyempokea kristo anayeamini katika mungu wa israeli anaposogea mbele za mamlaka nyingine za giza haiti tena mtu naitwa a prophet. whatever that is going to say it will come to pass so there is an advantage laid into the life of a christian na ofchristiaaakmeknaabednego wanaingia kule utumwani hawakuingia kama manabii au makuani waliingia kama watu wa kawaida nasema hivi ili ufahamu kwamba kwenye ofisi umeingia tu kama john jokisusuli lakini umeokoka that ulipoingia kwenye ilo ofisi, you ceased to be a man you are a in that o ofisiwaio ukiwa ni nabii unayeonewa kwenye ofisi yako ni nabii uliyefunga mdomo wewe kwenye ile hiloofisi unaweza ukasema okay. ukisoma kitabu cha wafalme wa I wa ni pili inazungumza habari za eliya i think ni wafalme wa pili sura ya saba if I'm not mistaken anasema akatokea mtu anaitwa eliya mtishbi kutoka katikati azah, alikuwa ni mgeni wa wageni wa gileadi yaani wa gileadi <laughs> walikuwa na mgeni wao alafu na wao wakawa wageni kwenye nchi ya watu alafu yule mgeni wao alikuwa anaitwa alikuwanaitwsababu ya uhuni mlioufanya kwenye hii nchi like atukfanya kweye nchi mnamuudhi mungu kwa sababu hiyo mvua haitanyesha <laughs> ni so, mvua itanyesha kinywa mvua haitanyesha isipokuwa kwa neno langu the man was was not a first He was just a mgeni wa wageni wa gileadi ni mtishi bitu yaani unaamua kwamba sikiliza umenitukana umenisema vibaya umenitishia nisikiliza nikwambie ikifika saa kumi jioni ukifika saa kumi jioni na viungo vyako vyote salama mimi sio mtoto wa mungu That power lies in you kyo so, kuja kusema ivi ntmshnm there is a way i feel this you're not doing to me right because you're not doing to me right if you'll make it where you are going me come back and cut my head the audacity of faith sio uchungu sio asira no you show them that they have touched the wrong thing sasa hapa kukufundisha kwamba kwenye system za watu ili tuweze kusurvive we will require divine boldness kinachotufanya watoto wa mungu wengi hatutoboi na mungu tunaye ni kwamba tunakuwa tuna mungu tuna maombi tuna upako lakini we don't have daring daring daring daring daring to speak, daring to to to to speak make moves daring to step daring even to jaribu, to test, to try narudia tena totttwalioandikwa hum kwenye bibilia akina daudi were never thewere neverthe were just men who loved god ili kukuonyesha kwamba walikuwa ni wnadamu wa kawaida hawakuwa malaika walikuwa na vimeo vyao walikuwa na mznu t walikuwa na maishu yao ya ajabu ajabu aadamu wakimuuzi nayenanuna kamajana na niwambia kununa ni mapepo mambo ya kununanuna mwangalie usoni mwambie mambo ya kununanuna ni mapepo mashetani hayo na hizo ndo tabia mnawalisisha watoto vitoto ve vinakuwa vina ovyo tu roho ya kuzimu hiyo shindwa kwa shiga la yesu Happy women day kama wa yesu mdomo okay mambo ya kususasusa ni mapepo mapepowt mungu kwamba wote tunawasoma kwenye bibilia walikuwa ni wanadamu wa kawaida wa kawaida kawaidaia sababu mungu haoni haya kutuandikia zao maisha zaoishyo akufcw sabau wangekuwa ni viumbe wa ajabu tungeona perfection kwanzia. wanaanza mpaka kuna wakati wakati hata wao imani zao kuna wakati zilitepeta na mungu mungu utapata mtoto usipate mke wake anamwambia utamsubiri tungeonakanziawanaanza wakati kuna mtoto anatembea tembea hapa kamata weka mimba nizalieni mtoto baada ya muda mungu anamwambia hapana mtoto anayemzungumza anatakiwa kutoa wenye tumbo la mke wako haleluya haleluya euyaaeluya mbko ishu sio tu mbegu ishu ni aina ya tumbo kuna matumbo mengine yayazai tu vitoto yanazaa wafalme mungu anamwambia sara wafalme watatoka tumboni mwako wafalme na kama ulikuwa hujuii kila mahali sara akienda kila sara akienda wafalme ndio ndo anamtamani ameshuk fara anamchukua why because kwenye ulimwengu wa roho wanaosoma nyota za watu kumbuka wale wafalma walikuwa wamwabudu mungu walikuwa wanawabudu miungu yao walikuwa wna waganga wao walikuwa na wanawjimu wao walikuwa na wasomanyota wao walikuwa na wazee wao wa visomo wanawasomea wanawambia huyo dada aliyeingia kwenye mji ya kuzaa wafalme wafalme wale wa sio kwamba walikuwa, masingo, walikuwa na wake zao sara wafm io wambawalikuaasinwaliua nawezaoio wama aliailimaa twalikuawaemstkwenye wamemstadi kwenye nyota kwenye ulimwengu mwingine wakasema hatuhitaji hatuhitajie yake tunahitaji tumbo lake Why? kwa sababu hili tumbo lake limeandikiwa ya kuzaa wafalme this is the reason tu kila limeandikiwayauzafta study o unajua ni ha, ni hali ya ajabu unaeza ukajiuliza swali ukasema hivi sara ana miaka 7 na ana miaka 8 na sio kwamba is a pri lady no, no, ni bibi ni bibi how could kings ina maana wale making wanatamaa tu no it was not about last ya mwili hawakuwa wanamtaka tu kwa ajili ya ngono kumbuka walikuwa ni wafalme so wanatafuta kwenye ulimwengu wa nyota zao kwenye ulimwengu wa roho na napozungumza ulimwengu wa roho sizungumzi tu ulimwengu wa malaika napozungumza ulimwenguwaro manawake ni be h ulimwengu ambao wa kuzimu wakiangalia wanasema hivi una watoto sawa lakini huna mfalme wake wa daudi wote walikuwa ni wake lakini akukuwa na mfalme mpaka alipo lala na bathsheba. bathsheba mke wa uria ndo alikuwa na the next king na huku daudi ana watoto wake wengine hishi so tu mke br hatuoi tu una kama hauna mganga kana mungu vizuri vizurianaweza kunizalishia uzaondio maanaunaonawaee wa zamaniwaaukwao wanatoagawatuganihawaui wa mji wakishajua wa una kitu watu wanaanza kukuinda. wanaanza waaandrafiki yako tu anaweza kupleka kwa mgangawayakmwenzako anapoenda kwa mganga a na mganga mgangaanawambia katikati ya marafiki zako kuna rafiki yako mmoja ana kitu chao hicho kitu kao kila mlokole nawaambia hiv kafanye majaribio kama bwana ambaye anapenda majaribio utajua kila mlokole ana uzao wa wote mungu ni nyota t waiyo unapoenda kwa mganga kama yo ni mlokole alafu umetingwa na maisha unaenda unaendakwa gangana shetani anachokifanya anaweka ugumu wa maisha kwenye maisha yetu sio ili tukose hela helaso ili mambo yo magumu Ha-ha. anachotafuta We give up on god tumkatie mungu tamaa alafu tuamini miungu migeni tukiamini miungu ya kigeni kinachofuata tunaenda tukijipeleka kule will will happen they will draw from our account sio kwamba wanatuongezea wananyonya mzigo wanaukaa nao halafu wanawauzia watu wao wanaowaamini we unatoka pale hali yako inakuwa mbaya kuliko ile ya kwanza so tunamuona sara mwanamke tu wa kawaida ni mbibhi lakini ana anadestii kumbuka anayasema haya kwamba utazaa taza mtotoutazamtoto ni jehova ni mungu aliyeumba mbingu na nchi kwahiyo sara anatembea akiwa ana mtoto tayari kwenye ulimwengu wa rohon wao huku duniani ni tasa lakini laini mungu anasema una mtoto, mtoto kwa hiyo wazee wa kusoma nyota awasomi mwilini waliposoma rohoni walipochungulia kwenye makabrasha yao ya rohoni wakaona huyu dada enye tumbo lake kuna watoto na huyo mtoto ni mfalme so alipoingia tu kwenye nchi ya misri waganga wa farao wafara wanamshituue ndo mwanamke mwenye tumbo lakuzaliafa wafalme wa zamani walikuwa na makuani wao pembeni hawazai tu na mtu yoyote ndio unaona unaonawanafalm anaweza wakawa na masuria thelathini ana watoto wa n- they were sensitive to their hhawazipandi kila mali maalin kwa kuwa watu wote hawa ni wa kawaida hii nimeiongea hivi makusudi ili ikuwekee wewe mtizamo ndani ya moyo wako kwamba i idon need to be a apast to practice worship i don't need nionekane wakiroothii uh-uh. inatakiwa iwe ni desturi na mila yangu kumwabudu mungu nafanya hivyo kwa sababu huu ni muimiri wangu wa maisha wanangu wataukuta hivyo ndugu zangu ataukuta hivyo nisikilize ni kuambie. mama yako anaweza akawa very loko sio mjanja kama wewe hana ee kama wewe lakini ile ibada aliyokuwa na kusemesha yale mambo ya ibada ibadaalioonakusemesha a yamekufungulia njia ambazo haikutumika fedha haukutumika mkono wa mtu umepita umefika hapo yes. ibada za wale wa mama ibada za wale wazee sio ujinga ule iliua na wazasikumoja si sku tuko saba baba yetu ametusomesha wa wote na kazi yake mshahara wake like you do it niseme fikiri nyinyi wengine kwenu mmelelewa na ndugu zenu na ndugu zenu mlikuwa mnakaa nyumba ambayo hizi ukirudi tulikuwa mbayosaiukirudluis mama alikuwa anapikaje chakula naelewa wengi Your mama was not stingy like you yale ya maziwa aliyokuwa anampelekea mchungaji wako kwenye sikukuu ya mavuno yalikuwa anarudishaga baraka ambayo mama akipika chakula mnakula wote wotewatoto kumi na mbiliots hamna hata hamnahatala ya chakula ndani namna ninyi mama yenu alikuwa na watoto saba na watoto wa shangazi yako wako pale na bado alikuwa anapeleka anahela ya kupeleka mavuno anapeleka mahindi kanisani kwenye sikukuu ya mavuno na bado atarudi nyumbani mtakula mtakunywa mtakaa vizuri mtaishi vizuri unashangaa yeah. je maisha yamepanda hayajawai kushuka There is a na tabia ya kuomba jioni nyumbani siku hizi uko sikuhizi hukobina watoto wako wakirudi akirudi iuimaia wamechokayyogotoyou eh? don't even pray for your kids. your kids youycilmiaka sba miaka 8 even to say father in the name of jesus we ask that you us Shame. systems mifumo yetu ambayo ni mihimili ya kutubeba inapigwa mchana na usiku ili tuachwe wakishapangua ibada zako helpless, helpless. You are naked Wana za zayoyote siku ambapo adam aliambiwa asile tunda mungu alikuwa namwambia hivi i give you a to stay in the garden nakupa nakupa nakupa shadow of the garden nakupa kwenye bustani kitakacho kufanya This will be your, your This will be your foundation hii itakuwa itakuwa wako wako msingi kula yote, hu, usile Siku kula. Thing, akajiona nini helpless. Helpless. Manake, there is something mungu amesema narudia nilisema nanik wenye ustait uaa iioitk imii waksinwy narudiki kwa mungu too late na ukirudi umechoka mbaya wakati kuna kanuni chache tumalimbukotunatoaji malimbukohatuwezi kutoa ili ni agano jipya hazikuanza agano jipya zilianza agano la kale why do we pray till now those are divine secrets now you need to know fungu la kui alikuanzia na sheria ya musa unapokiita kitu ni agano la kale unaposema neno agano la kale aano la kalenaanzia kwenye sheria za musa sio kwenye vile vitabu vya mwanzo sheria ya musa what god did mua hiyo agano la kale ni, ni, ni mchanganuo tu wa biblia bibli ndomeita hii agano lote la kale lakini kina abraham hawakuwa wanaishi kwenye agano la kale agano la ibrahim ni kitu kingine kabisa kuna magano kwenye bibilia kama saba kuna agano la brahmkwanza kuna agano la nuhu kuna agano ibrahim kuna agano la daudi kuna agano la musa kuna agano la yesu krist covenant of abraham ambalo ndo mungu wake sisi amekuwa mungu wetu the god we are orshiping now is an adopted god we have adopted him sisi tulikuwa tuna abudu kinamarafyale kina mangi meri kina mangi sina wa kwenye milima then injili ikaubiliwa kwetu then we believed tulipoamini adopted the god of abraham then this god of abraham he has his sijajua siku labda nikutana na machifu wa kichaga watanieleza kwa nini huwa wanaudiki kule kila lakini then are adhering it disembaaakisi kwamba wasipoenda watu anafanya ukupigia seeu na yangu umekosana na wazee wewe kasafisha yinyota. kuna miji maji maji na kuzichanganya hizi imani ni kuleta the conflicts na kila maali unapoona kuna stagnation ni mchanganyiko wa faith stagnation ni dilemma tu hajulikani mungu nani nyingine mmebaki anastahilikupelekaht e inua kiwango chako cha ibada ibada ibada ibada inua kiwango chako cha sadaka sadaka ni ni sehemu sehemu tu tu ya sio yote bani shem tuya aiobayotishem maisha yako yanapimwa na kazi zako za kila siku ndio maana ukisoma wa marehemu ukisomawasifuwamarehemuueev alala akaamka marehemu alisoma kazi zake aliposoma akaamia akaenda chuo alipotoka chuo akaajiriwa Manake, we measure the life of a person kwa kila anachokizalisha kwenye uso wa nchi kwayo tunapozungumzia sadaka ni out of out of your life niwo kila unapotoa sadaka you give the of your life to god ndio maana kila unapohonga you give the of your life to a man or to a man unapopeleka unapoonga unaopelekelab kila unapopeleka hela kwa mganga au unaopelekahelakwamganga au, auadaumangrudia you tena the greatest tricky, ambao shetani anaitumia kuwaweza watoto wa mungu ni kuwaondolea okay, read there. kuwaondolea egemeo na tegemeo la maisha yao ili lwose pa kusimama nitakupeleka mahari pamoja alafu nikuruhusu uende ukale mbauda <laughs> hivi mbauda ni chakula nenda kitabu cha hesabu and then tutaenda kwenye kitabu cha isaya kile tuenda hesabu sura ya ishiina mbili hesabu sura a ishri na wa kwanza <clears throat> hwana waisrael wakasafiri na kupanga katika nchi tambarare za moabu ngambo ya pili yayordanbtafheaitwsauiwaawakaona puto... uh-huh. uh-huh. mambo yote ambayoisrael wamewatendea wami mji wake ulikuwa unaitwa iu Yes. mji wao ulikuwa uko mlimani and then they hear news na wanaona miji mingine ambavyo wana wa israel waliingia wakaipiga kumbuka they are on the journey from egypt to their promise, land the right? wako njiani anasafiri kutoka misri kwenda nchi yao ya yahadi movie hii inakuadisia mtu wa mungu mungueluyaso mm -hmm. wakati wako njiani balaki mwana wa sipori ni mfalme wa moabu then anasikia ea mtu anasafiri kutoka uh, icuniu ambayo itakua ni, ni nzuri um, okay. tutumie hii wanatoka egypt sawa anhe the ae comin down tanzania ndoian sawa wanapita hapa kuna morocco kuna somalia eea kenya sasa anaiona jinsi ambavyo moroko imepigwa na na, na na taifa la israel ambao walikuwa misrie yes. ni yani taifa linalofuata jamaa anaona wenzake alivyogongwa na awa jamaa and then kuna kitu ana kicheki le neno akaona le neno akaona hazungumzi kwa macho kwa sababu na tv kwamba aliona mabomu ya ukrein yalivyokuwa yanadondokea urusi au mabomu ya urusi yalivyokuwa yalivkua nadondokea kwahio akaona so kama anasema akaona he saw it in another way na unajuaje kwamba aliona kwa stahili nyingine unajua kwa sababu ya kilichosukuma kwenda kufanya Watch here. anasema akaona jinsi ambavyo israeli wamewafanya mataifa ya sipori yai moabu akawaogopa watu wao sana moabu akawaogopa akawaogopa rmemb ni taifa zima lina wanajeshi na wale wanaokuja ni vibibi vizee watoto wanatembea hawana gala hawana silaha hawana mtu ila wameona ameona jamaa jinsi ambavyo hawa watu amewapiga sasa angalia alichokitaka sema kwa sauti tena Beledi. sema mfumo uliovamiwaambia ulio linda mifumo yako. yako ya ibada zako kwa mungu mungualafu jua namna ya kupenya kwenye mifumo yao mstari wa nne moabu akawaambia wazee wa waa sasa jeshi hili la watu litalamba vitu vyote vinavyotuzunguka kama vile ng'ombe arambavyo majani ya mashamba nabaraki mwana mm. Na wa siporialikuwa mfalume wa moabu zamani zile basi akatuma wajumbe kwa kwabalam mwana wa beori hata ethori ulio kando ya mto mpaka mm. nchi ya watu wa wana wa... wa wanawakewenda no, uh-huh. kumuita akisema tazama kuna watu waliotoka waliotoka misri misri kuna watu waliotokaa wanaufunika usowa uh-huh. tena wanakaa kunikabili wanakaa kunikabili uh, kituo kinachofuata ni nyumbani kwangu awee kuona zile situation ambayo unaona unasikia dada yako mkubwa kazi ime Nting, hana kazi imeitika hana umesikia yani kina kitu fulani kinatembea kwenye ukoo au ofisini pale kuna kama ka meitikae do umebaki peke yako unaunaotsaoowae wali ee umebaki una hang mahali upo twende stari wa utund ah. basi njoo wewe na kusii unilaanie watu hawa si it is, the war. It is the move anaombaje watu walaaniwe anasema ninaomba unilaanie mimi watu hawa eh maana wana nguvu kunishinda mimi wana nguvu kunishinda mimi so this guy measured their strength hakuwa na mwabudu jehova so lazima ali miungu yake na miungu yake ikamwambia mwana g amekupigjamaiwtwniariw mfumo hasa niambie hivyo watu wa mungu kuna mtu ambaye unaingia ofisini au watu ambao umewakuta kwenye game. Let's say wewe ni MC, right? kuna watu kwenye eauta kwenyeha na hzipe zenu zaogoaaaabawa nyinyi wakati mnaendesha maisha yenu kwa ukawaida wao wanawapima we unaweza ukawa huko very fairly una roho nzuri umeingia ofisini pale umemkuta mama ndunduli kwenye masijara unaona hana shida na wanaambiwa hivi that one that is ni aliwahi kuwa tanzania wanaanza watu kueleza sifa zao unaelewa ilo wakurugenzi wanapigana simu bwana nakuletea kichwa mi nakuletea kichwa hapo henwatu wanasikia bana kinachokuja ni kichwa alafu watu wana utawala wao paleklivyoamia wa tu arusha kufanya kazi ya arusha kakaa wiki ya kwanza wiki ya pili dada kafa piliwanakusmia kazi unaona bwana ruhusa zako maomba nyingi sana kamaliza mambo yako ndio utarudi nafusini baada ya muda tunakusimamisha kazi baada ya muda mshaaro umesimamishwa baada ya muda mtumishi mtumishi <laughs> yani. kwa sababu ulipoingia kwenye imaya za watu uliwakuta wamejipanga ila wewe ulienda pale kimehemko jamani mwanasiwe namshukuru mungu mungu amenisaidia nimepata kazi saizi pale ni meneja watu anakuangalia <coughs> sawa okay. mapema wanafanya tu hivi nipe mkono wako dada leo mzima za kwako aya imeisha hiyo sikuambia usisalimia watutena ni kutoa sikuambia usiende nakwambia hivi jipange Be strong Kaa fiti kaikaa fiti kiasi kwamba wakikuest wanashangaa kimewalipukia yoyote atakayetumia ushirikina kukufanyia chochote kwa jina la yesu shiriki yake imgeukie mwenyewe imgeukieye mwenyeweeoayakwamba tumesom digri yetu ya kwanza tukaenda uh, uh, houston texas kuchikua digri yetu ya pili mwanangu uchawi wa kwimba hauamini katika texas unakalishwa chini na texas yako nasikia sikia anachokisema ndio yes. maana mnaona nafasi za maana biashara za maana madili ya maana wameshika watu hata shule za kawaida hawana about the the strength strength of the inner, inner man. mtu wa ndani kuna somo nimefundisha liko nimefundishalikowenyenaitwa mtu wa ndani to the inner man jamaa nasema hivi njo unilaanie watu hawa maana wana nguvu kuliko mimi kwahiyo njia pekee ya kupiga nguvu za mwenye nguvu ni kumlaani yes. now hawa bro walaaniki walijaribu kuwa laani wamepija laana ya kwanza imekataa mara saba kulaani waliobarikiwa kumlaani wa hi lete sadaka ya ngombe saba yanianayetaka kulaani anaagizwa wenyewe hawana nataaantadalaniwa wenyewenaktianaenda kkujama naenda kuwalani anayekuloga hey, we anaweza akawa shoga kabisa e mambo jamani jeni hmm. za siku kumbe ana kukuku akukuksothat anakuthe skwhoeverwaat you in the name of jesus yes. weill tur them into the siulale usingizi usio na mangamngam yaona kwenye ndoto god is trying to show you you oueootiooiiuamaakuimbiduibiaaokeiwbueanaliaiiooiiiiyoueotaomiiith oi esualiambiwakehoyaeohe from the dream nikwambie kitu ayubu kabla ajapukutwa mali zake zote from the dream alioneshwa imeandika kee kitabu ayubu anasema niliota ndoto katika usiku wa manane mungu aliongea na mimi nikaona nyoka akameza hapo ndo lipotokea kwenye ndoto kwanza na hiki ndicho kilicho pro na kunipush kuandika vile vitabu pale kila kina package yake you need to read that. It will help viwili vyandotosaikawambia hivi usiende tu kulala kwa sababu umejisikia kulala umetoka kuangalia limvi lako huko lina majungajunga unaenda unalala when you are asleep it is only your soul that is active uliiyachaje kabla ujalala information ulizojaza nafsi yako jana jaanikakwambia exposures determine growth you your soul father in the name of jesus nakwenda kulala mungu nafsi yangu naiwe safi mbele zako ili kusikia kutoka kwako natamka usiku huu nitasikia tu kutoka kwako nitaona tu ya kwako kwa jina leis tunaziba kila mwanya wa shetani kupita kupitia ndoto umeangalia mahoro mahoromv anapata pakupita kumbuka imani chanzo chake ni kusikia kama kusikia tu tunaingiziwa imani haya kuona no kuona imani inapigwa imani inaingia kwa kusikia inaondoka kwa kuona maana kuonanio eahatuenendi kwa kuona bali kuonabaitunaenenda kwa imani kwa manake, when we areie weo't seeen wehat we see then thats where faith begins Amen. imani inaanza si aeinaanzaiu Uo imani uounauoninaanza si tokaoumaskii unapouona unauona alafu unasema hivi i am rich. thats umaskinilaunaema hiviaii inaingia kwa kusikia inaondoka kwa kuona bibi nasema hii, petro anaambiwa na yesu yuko kwenye boti anasema bwana kama ni wewe niite nije bwana bwanamambia hivi ni mimi njo anaruka anatoka kwenye boti anaanza kutembea juu ya maji jamani alitembea alitembeakutembeabiblnasema alipogeuza macho akauona upepo na mawmbichun unaoyaona ongeza zaidi kusikia kuliko kuona uliyoyasikia ndo ukoma nayo kuliko unaoyan unayoongea ni ulioyasikia au uliyoyaona yaani hapa tumekwisha ulichosikia nimesikia nayaweza mambo yote ila nachoona nimekwisha narudia tena ukisahau yote uondoke na hili imani huja kwa huondoka kwa Uona siku unapouona muujiza uhitaji imani tena ya kuaminia ule muujiza so faith ended when sight begins unaangalia akaunti yako ndo inaondoa imani lakini ukija kwenye bibiliah unachosikizishwa unayeweza mambo yote katika yeye ya, ya nguvu alafu akwambii akwambii kwa kutumia hakwambi, hakwambi. Anabambi, katika nguvu sisi mungu wetu faith ili atupe ushindi kwenye mifumo ya dunia hii kumbuka wao wanaangalia ili wafanikiwe sisi sisi tukiangalia hatufanikiwi ila tukisikia ndio tunafanikiwa walipoiona bahari walisimama aliposikia akawambia waendelee mbele alichosikia kiliwapa kuendelea walichokiona kiliwapa kusimama haeluyahaleluyasema sema nakataa kuondolewa kwenye, nakata kwenye ramani ya mchezo sema tena nakataa kuondolewa kwenye, nakata kwenye ramani ya mchezo kwa jina la yesu, kwa jina la yesu na kitu nimesikia ndani ya moyo wanu na kimeijengamanna kimeijenga yoyote anayeaminikwa ujasiri yeye amesema kwake yeye Kwa yanawezekanayt Kwa ya Yeyote Yeyote nimeamin ni wakikuuliza umeaminiwmbie nimesikia umesikia nini anaweza umesikia nini anafunguaga milango umesikia nini anafanya njia pasipo na njia umesikia nini anawainywa wanyonge anawakitisha na wakuu umesikia niniyn yani, unakomana ulichokisikia o ukijiaambia usiseme unachokiona semaulichosikia siuandike hiyo sasa kama unapakuandikandika umwandikie nanii faranayeaone usiseme unachokiona sema ulicho na nikasikia moyoni mwangu nikasikia mooni mwangu sema hivyo ulivyosikia hivyo ulivyosikia yani nilisikia kabisa kwamba huu ugonjwa sitakufa sema ulichosikia ila l moyoni unasikia hivi unapona alafu machoni unaona uvimbe una... unaongezeka umesikia utapata mimba kwa uwezo uwezoa takatifunachokiona iibikira ata kama funika alafu zinafanya manuva ambayo sisi macho yetu haioni yes. anasema nilaania watu hawa maana wana nguvu kuliko mimi ukiri, una nguvu wapinzani wako wanazijua kwahiyo unavyoona watu wanakukasirikia unavyoona watu anakuchukia bila sababukuna hey! yani, yani... <laughs> watu mi wakiona tu picha yanguanasikia ku... Do you know when you hate person, you of fall wako yuko eiv inayokwambiuwajakutafut kwenye imuuiwatakutafutawatakwambia miomtumishiwakimaliza ukwambia unawambia sio mtumishi ila mi nimemsikiliza kufa kua nua lia tesekawhat alikuwepoaliubiri nini yani, there is a way when you are hating someone kuna namna tu addicted to follow t <laughs> Kiko, kwenye simu yako yeah, ili kitu ukione yani, bana yani, gundua, is kuchukia watu unajikuta you are automatic ukwenyeiuyako ioguika ambao mmepigana vibuti <laughs> anyway, uendele na <laughs> unawaza moyoni mwako eh, wamejenga wamejenga awatakaa hiyo nyumba unaambiwa wanakaa sa mwaka wannehuu hmm. nyumba yenyewe imeanza kuiona kuionausiju <laughs> <laughs> yani, chuki ni ugonjwa na kushauri punguza idadi ya watu nao wachukia chukia vitu vifuatavyo umaskini maradhi naelewa eh? mm. au niseh chukia vitu vifuatavyo chukia vile ambavyo hauna ya kutosha nyumbani kwako mm, kasirika vitu vya msingi msinginakasirka mm. nasikiliza <laughs> mtumishi moabu akasema watu wao wana nguvu kuliko mimitunazungumzaso Mimi. so right? yes. tunaangalia namna ambavyo tunaweza ku za dunia hii tukala pamoja nao kwenye meza zao bila wao kutuwadhuru wala kututoa kwenye viti vyao na wakati huo ho wasitutoe sisi naomba leo hii hivi uzao wote wa ibrahim hauko mahali unapostahili kwako put it this way abraham alitolewa kwao he is not kwaio heisnoi kwa hiyo uzao wote wa ibrahim haumiliki mahali ambapo kihalali ni kwao kwa hiyo mungu ili atumilikishe sisik okay wangapi wanaamini duniani hapa sio kwetu sisi ni wapitaji haleluya wala wapitaji wa dunia hii am wale wakaazi wa dunia hii tutawaacha parapanda ikilia lakini sisi tunaoenda jamani tufungiane mikono hewanihaelua rabo raboshandarabahaya Amen. siku moja bwana wetu atakua kutuchukua yes. na mwaliko mkubwa wa malaika yes. parapanda italia malaikaaatutasubiri oh, kuota mambawa bnasema yes. kufumba na kufumuandonaondoknayakuiwaiumtumisindo <laughs> <But as you. laughs> naanyai euya <laughs> ni vizuri kukumbushana haya kwamba sisi hapa sio wakazi maana wengine unangang'ania hicho kiwanja unagombana na mtu kuhusu hiyo nyumba kama utaishi milele na nikupe taarifa vitu vingine mnavyoving'ang'ania mkifa tu watu wenu anaviuza nenda polepole pole. wala usiteseke kula kiasi ambacho unaweza kula amina amina, amina. amina. amina. usija ukatoa roho yako bure kwa vitu ambavyo tutaviacha ila wakati tunaviacha hakikisha umevimiliki <laughs> maana mambo ya kusema tuna viacha alafu unaviacha saa hizi auviachi saa hizi unaviacha parapana ikilia ukikuta sahii ukikutayumba n nuweo wkuuu ukiondoka uvacheahtuema wahiawwanawemiltenenet baba wako alitakiwa wawo ana uwezo wa kuwajengea nyii nyumba akawaachia nyii nyumba zenu alafu akasema mali hizi za kwangu nazokaa nazo nyumbani kwangu ni za wajukuu wanguakili za kuwaza kuwa na arav kamoja unaishia obas menyee unajiona una gariyni una maisha umenunua karenji pale kafodietulia ujaishi bado vitu vya wajukuu ujavitengeneza pambana mtu wa munguaeluya yes. mtoto wako sio atafute kazi mm -hmm. investment anatakiwa kuya babakeiwe ni haeluya jamani nafundisha yes. hii nchi ni ya kwao dunia hii ni ya kwao sisi hapa ni wapitaji ni wageni tasa sisi ni wageni kwenye nchi hii kwa hiyo chochote unachomiliki kama mtoto wa mungu kwanza kabisa unatakiwa kusema hapo ulipo asane asante mungu kwa sababu kiuhalali kabisa you are not the looks at us as strangers walimwengu wanatuangalia sisi kama mastrenge kwahiyo tukikituona tuna tunamiliki chochote tunamili, tunamili wanatuona hatuna uhalali wanajiona wao ndio wana uhalali wakukaa kwenye hizo ofisi wakula hizo tenda wakuisha hayo maisha wakukaa kwenye hizo nyumba wakujenga kwenye hivyo viwanja kwa hiyo wanaenda kwa miungu yao kupambana na sisi kuhakikisha hatukai ndio maana yusufu anaingia kwenye nchi ya kigeni anakaa kwenye kiti danieli shedrek meshek nabednego wanaingia kwenye nchi ya gigeni wengine wote waebrania walioingia babiloni wengine wote walikuwa ni wa kawaida ni watumwa wa kawaida lakini hawa waliochagua kujitofautisha yes. wakaamua in the system of kuahbabion yes. wakaanza kuonekana nuru yao ikaangaza ndio maana nasema hivyo nuru yenu naiangaze mbele za watu walimwengu alapo sema nhuru yenu naiangaze mbele za watu manaake nyinyi sio watu yes. Ah, okay. It is in the Bible. Let your light so shine among men you houru yenunaianaziihoieaeaaeoiihaiwabadada angunojionawaktie you do better in the time of trials trils egos <sighs> okay. every big wal lipapa likubwa hwezi kulikuta kwenye maji mepesi mepesi in the tough stoms the storming waters then you find the well wow. and adive wow. we shine in the darkness comprehended hivi anasema nuru yenu naye yangaze mbele za watu wayaone matendo yenu mema wamtukuze baba yenu aliya migoni then kwenye yohana moja anasema hivihvi enasema ndani ya lle neno ndimo ulimo kuwama uzima na uzima ni nuru ya watu ayournayo nuru na, na nuru yangaagizani yes. na wala giza halikuiweza kuiweza yes. kwahiyo nuru imewekwa maksudu duniani ili ipambani na giza yes. wate waje na giza lao laowate yes. waje na magiza yao yes. na uchawi wao waoi aai enatakauseme ulichokisikia sanatumia so uchawi sanatumia so ushirikina yes. we are shining in front of it Amen. Amen ukisikia mtamkupeleka kwa mganga sasa so, hivi baba anavunja mm, unasema father it is my time to shine amen. i speak when they sending darkness yes. kwa jina la Yesu i send light wakati kupa giza na kupa nuru amen usicheshose na zipinga nguvu za, za giza uzipingi nguvu za giza nasema hivi kwa jina la Yesu kila nguvu ya giza iokao kwenye maisha yangu kwa jina la Yesu na iachilia nuru ya Kristo na iachilia nuru ya Kristo na iachilia jitu ya Kristo ukiingia kwenye biashara yako unapiga kwenye frame pale nuru ya Kristo kwenye enebiashaa kristo kwenyeyanguaisto kwenye yangua isto kwenyeyangu tukipeleka kwenye tenda yoyotewanaotumia ushirikinowatakwataka chii falma mwaba anasema ni watu hawa please listen to this, this is very important this one is very important anasema ni watu hawa maana watu hawa wana nguvu kuliko mimi so the man did his research akawapima akawaona wana nguvu the question is wakati wao wanaonekana wana nguvu je wao walikuwa wanajijua kwamba wana nguvu That's the problem. Wakati sisi mapepo na wanaoenda kwa Sisi we are not even aware. We don't know how big our God is. We don't know how strong our God is. We don't know what we carry. We don't know the Jesus that we carry. This name Jesus. When you mention the Bible say at the mention of that name every knee yes. shall bow. Yes. We have that name. ayesu anasema kwenye kitabu cha yoana kumi anasema hivi kwa mimi jina lako niliwadhiirishia anasema naliwatunza kwa jina lako kwahiyo sio kwamba yesu aliwatunza kwamba alikuwa na liupako nnounasema no, mm. alimkirimia jina lipitalo majina kwa alipewa jina kablaajafanya kazi anatupaga kabla kazi. anatupaga kabla kazi. anatupaga kabla kazi. He gives us have done yes, jina kabla kazi kazi vitu jina kwa hilo jina anasema hivi anasema, anasema niliwalinda niliwalinda hakupotea hata mmoja niliwatunza lako lilo siombi nauagaa wndw waokoe na na yule walinde lile jina jina jina yetu uliye mbinguni the the the next thing lako jina lako jina troubles the devil is the name, is the name. Now, let me tell you something this one should help you jinababa unamsikia mbingunitheex hii lakoatheistheaenoeete osoehithis eholel was not really after god's efte lucifer was after jesus seat au ni seme ivi lucifer was after our seat kumbuka kumbukaanasema hivi alitaka kufanana kuwa kama mungu alitaka afananishwe na mungu ni nani aliyefananishwa na mungu na tumfanye mtu kwa sura yetu na kwa mfano wetu kwa hiyo shetani hatuchukii kwa sababu tumemuudhi shetani anatuchukia kwa sababu tunacho kitu anachokitaka anawishi yeye ndo angekuwa sisi kwa sababu shetani anajua what it means kufanana na mungu ndio maana kwenye bustani ya eden alihakikisha anawafarakanisha hawa watu na mungu kwaiyo kazi ya yashitani mchana na usiku ni kuhakikisha wanadamu na mungu wamefarakanaheiitobeihe is to be like us kama iasubu najua unayaleta haya yote kwa sababu unawivu adakua kama mimi na mtu ambae hana ambacho unachoaiikijmbcharoo kitam <laughs> To, to you deep all what devil want is to be like a human ahumanu sisi tu malaika wafanani na mungu ndio maana it is anana for a man to i god mwanadamu anapomwabudu mungu mungu anahesabu ile kwa ni heshima kwa sababu mwanadamu ni wa kuabudiwa na vingine kwa kwa kwa sababu kumbuka amemuumba mfano mfano sura yake mungu kingine. mungu kingine anaabudiwa sisi ni mfano wake so maana kitu cha kwanza baada ya chakula yesu nacho chakulalichojaribiwa nisujudie nisujudie nitakupa hivi vyote jana hiv yotmahusiano ya nisujudie nitakupa hivi vyote yaani ya kusujudu na hizi mali mai Yani, ndio mali na, mtu namuona kusuudia onipa ambayo shetani anayokutokea anaona yesu moni yesuaksema shetani we mongo a nnachotwewe anasema alasema alimwonyesha milki anazozimilikieye kwaiyo kuna miliki ziko kwenye uso wa nchi ambazo they are owned officially by the devil likewise kuna businesses they are owned by the devil kuna viti viko owned by the devil kuna kingdoms of men ziko owned by the devil they don't believe in jesus they don't believe in god sus theo blieveingo nyoka ni kabisa owns the of that country anazimiliki nakumbuka intention ya yesu alikuja ili afanyiji vekuja ili milki zote ziwe ni milki za mwana kondo maanayake nini hivi nataka nisijudie iwbkohamwambia nakupa nisujudiei nakuphizi Yes, I can be, no, I will give out my blood. Sacrifice. Whenever you want to go into the next level, to get from the realm of darkness, whatever that belongs to darkness, they will require sacrifice. The first sacrifice is your blood. The next sacrifice is your blood. How do I give my blood? I give my blood by sweat. How do I give my sweat? I give my sweat by income, because my man is my sweat. nani ameelewa unapotoa a ema hivi hii ni jasho langu jasho inatoka wakati gani damu ikizunguka so we don givwasababu tunataka kusapoti no oo no. no, plse watu wa mungu niwambie kitu every time we preach ever time we come to the reneof god ev time we give we don give to men hata waliokuwa wanaitolea miungu zamani walikuwa wakifika pale waliawakifikapaleawamkuti mungu amewasubiri hata huyo mungu jini hawasubiri watu ambao unakuta mlima unakuta vinyago and then unaacha pale by faith you me, I help you. watu hawa wana nguvu kuliko mimi then the Bible says hawa watu wanaotakiwa kulaaniwa kwa nini walaaniwe laana ni against baraka maana yake nini baraka isa ci baraka is our strength isan t isanbing kwa hiyo watu wanaotuchukia sisi wanaruhusiwa kutuzuia wanaruhusiwa kuwa na vita na sisi ila sisi hatupigani nao ila baraka ya mungu inageuka jeshi inayopigana na wale watu yes. baraka na laana vyote huja kwa maneno actually what really goes into war ni maneno back of your life this is the reason malaki anawaambia wa watu Remember, juzi niliwaambia jana yeah, watueiiniliwambia kwenye ezra sura sur 6palemar1 anasema watu hawa walifanikiwa kwa kuubiri kwake hagai na kao manake maubiri ya hagai na zakaria yaliwasaidia hawa watu kujenga na kufanikiwa ezra sura ya wa anasema watu hawa walijenga wazee wa israeli walijenga na kufanikiwa kwa msaada wa maubiri ya ezra kayo ilibidi aje mtu awafunulie siri watu wa mungu fungu la kumi kwa mfano sio kitu ambacho abraham alifundishwa na mungu sio kitu ambacho eti uh, alikisoma kwenye sheria ilikuja ni kama ufunuo wa roho mtakatifu ulikuja juu yake alipomwona melkizedek the bible says by faith akatoa sehemu ya kumi limbuko haikuanza na abraham ilianza na habiri bibinaima ivikwai mani habiri alitoa sadaka iliyo bora ka unapoita sadaka iliyo bora ni ipi sadaka iliyo bora haipimwi kwa amunt inayopimwa kwa ainait heiot theant not he the iiihi unaposema bora o a about he nti bora tak about i limbuko najuanini kuna wakati mwingine tunapokea hela nyingi kuliko kuliko tunazotafuta au kuzitoa god does not need all of that nafahamu wako watu mnapeleka hela nyingi na misaada mingi kwa watoto yatima wako watu mnatoa mbegu makanisani mnao watumishi Listen to msaada wa mtumishi sio limbuko msaada wa mtumishi sio la kumi zile pembeni mbili ni sadaka za kiagano Not the quantity hata ukileta milioni mia msaada kwa mtumishi huyu alafu limbuko lako litakiwa milioni mia yako aina ishu Quality. Quality. limbuko linaitwa cha kwanza cha kwanza cha kwanza kutoka ishiri na tatu mstari wa 9 anasema cha kwanza cha malimbuko yako utakileta nyumbani mwa mungu wako prifa iyu ninayo mahitaji yangu but uaeiibutuare myprri habiri anaingia bandani anatoa wazaliwa wa kwanza w wanyama na sehemu zilizonao na kwaliti alafu anasemahivkwaiman so hediwasabauia ni sheria hu He had faith. Okay. hizi vitu vinafanya kitu gani limbuko inafanya kitu gani Fungu la fungulaku linafanya kitu gani malaki tau sura ya kwanza anasema nyinyi malaki mstari wa iaansab anasema nyinyi nyinyi mmelaaniwa kwa laana ninyi mmelaaniwaaa ninitalote anirudieni nami ntarudia nani mwasema tukurudie kwa namna gani anasema je mwanadamu iunilijua mungu nilijua mungu ataanza kuwaelekeza rudini hivi hakusema rudini hivi alianza kueleza kilichowaweka mbali kilichoweka mbaliomaombi mpaka ule ujumbe walikuwa walikua ibadani walikuwa naua kanisani waliu nafanya maana kutenda matendo mema kuvaa vizuri kuwasalimia watu uvaa vizurikuwasalimiaatu akuiga magotkhiyo haimtishi mungu kinachomtisha mungu je umetakaswa na damu ya mwana kondoo kondooisu ni damu damuwmimi sizini siongei unko, mtumishi. baba mimi sijawahi kuzini maisha yangu yote hata kutamani sitamani mimi nimepigwa ganzi ya kiroho Do you story ambayo inamzungumzia kijana ambaye alikwenda kwa yesu kumuuliza mwalimu mwema nifanye nini nipate right? wa yesu J, umezi amri. Jesus, Jesus is A- wambia, um, yesu umezishika amri gani akataja kurithi ufalmewa monguniknwmumeishk kasemahivi usiibe usiuwe usizini usiseme uongo maanake kuna amri nne ambazo ndo zimebebahiziieubaby nmyjamaa amaahv hizi zote nimezishika tangu utoto wangus no okay? so w na umsikii es kumbuka yesu anaonarooni anaona mwilini anaona mwili p yesu anaona nyumbani alivyokuwa na nati wazazi ao walikuwa na wajibu vibaya yesu angemjihvi dogo we mongoeeo dogo ni kweli alikuwa alikuwa alikuwa haibi alikuwa hazini alikuwa uongo yesu uko vizuri ila neno moja. Ah, amri kumina, neno? Eh. Mwanangu, semavi, nuruni alikuasemuongomwae bwana hv mimi, mimi nanyoosha maisha yangu Mdokje, nyorosha unanyoosha sasa sasamii sitaki kuongea uongo jamani jamanimii sitaki kuzini jamani yesu anasema wewe hata ukifanya zote anakwambia hivi umepungukiwa bado neno moja sikia alichopungukiwa sasa anamwambia chukua mali zako nenda <laughs> halafu uwape naomba nndakauzeuw hakumwambia kachukue mali zako wape maskini a process alimwambia nenda kauze Neno kauze nini? You have ile wealth mali uzonazo, wealth. Nenda kauze, get profit kauzekuze mwanalmaliulizonazpiapwataji palipo na waitaji, kawape moyo ukafadhaika yesu akasema nauitajimoyo wae palipo na hazina ya mtu ndipo moyo wake ulipo kwahiyo amri umeshika ila moyo wako hauko na mungu kwaiyo tunao watu kibao kwenye uso wa nchi ambao amri kumi za mungu wamezishika ila mioyo yao iko mbali yesu, yesu anasema ndoyesunamsianasemahivi watu hawa wananiabudu mimi kwa midomo tu lakini mioyo yao iko mbali nami how do I know moyo wangu uko kwa yesu au uko mbali nami amesemawazi hazina ya mtu ilipo ndipo moyo do you want to your unataka kujua moyo wako uko wapi angalia yako wapi nani umewekeza kwake sana then you know thats where my heart is Hello? Amen. Until when our is not attached with the the wealth of the earth yokumbe, kwa hiyo kumbe sanawyokumbe unachotakiwa kusaka we kwenye maisha yako bwana mdogo kusaka kwenye maisha yako always listen to me this one, this one will take you to another level what you need to look for in your life is a blessing huyu alichosema isabsirmemhuyu jamaichosema if i get them to be cast i beat them not if i make them no to go to school so they can go to school but if they are cursed, they will attain nothing with their school but they may not go to school and they are blessed kwa nini nasema unatakiwa wewe ubarikiwe pl niskilize sio biashara yako ibarikiwe wewe, wewe. individual indvi weweyni hu moyo unatakiwa ubebe baraka wewe ndo ubebe baraka wee kwanini kwa sababu wayahudi wote wote kila wakienda mahali hata kama nyinyi mnapaona nimbalimba kwinsusu hakuna maisha hakuna ishu wayahudi wataileta dunia hapo watageuza ilo eneo dunanasema jangwa analigeuza kuwa bonde la baraka wajamaa wana uwezo wa kugeuza jangwa kuwa bonde la baraka not jangwa lina baraka nununuwkilichobeba baraka sio nguo sio biashara ni mtu mtu, mtu mtu mtu baraka ya mtu baraka ya mwenye haki humkalia kichwani haikai kwenye nguo you, you wewe ukipokea baraka hata wakikutupa kiswilimba yua kiswlimba kuwa the world is coming mbkarau oh, yes. karatu pale karatu pale ni eneo ambalo dar but do you siosam know, kama ulikuwa ujui you kwamba know, karatu hela inayopishana pale ni zaidi ya hela ya ilala yaani mkoa dar es salaam na ile exchange rate ya yado zinazoingia karatu pale Too much money. Why? pale much ngorongoro iko palem watu pale ametega vihoteli vyao vidogo vidogo vid vitenti vimekaa pale in id yu no wilaya ya pili nchi hii kwa kulipa kodi inayoongoza kulipa kodi haiko da haiko arusha iko mufindi mfindi here ya kwanza ni kinondoni ya pili mufindi is has the blessing no anasema mtabarikiwa mjini halafu mtabarikiwa vijijini aliyebarikiwa sio kijiji aliyebarikiwa sio mjini aliyebarikiwa ni mtu nilaanie watu hawa watutu watu. ndo analniwaatu nanabarikiwa mradi uleule wengiewatu ameferii F- sitafuti chochote nyinyi kanisani mtaamua kununulia maji ya kunywa i don't care. All i all that man who stand there aseme hivi mungu akubariki Amen. Done. miaka kumi na nne yakobo anaenda kwalabani baba mkwe Mwak- miaka saba ya kwanza anafanya kazi anapata hela ya mahari tu tuanao mwaka wa pili anapata el maari nakeapili wa mwaka wa tatu malaika wa betheli wai mungu wa baba yako uliyemwekea nadhiri betheli uliyemwambia hivi ukinibariki ukinipa chakula ukinipa mke nitakutolea sehemu ya nimekuja nimeona labani yote nimefanya nimegundua umeibiwa umeidiwa mshahara wako mara kumi Sasa, Nena kageuza mshahara jamaa nasemausiku wa manane malaika akaniambia tazama ona mabeberu yanakuja yakobo mchana anaenda namwambia labahivi naomba nibadilishe mshahara nibadilishe mshahara anzia leo zitapokeahela mi naomba niondoke nimegundua mungu amenibariki mimi sio kwa sababu nafuga vizuri sio kwa sababu mabeberu yangu yana mbegu nzurinsamungu amenibariki mimi kwa sababu yako it is you. Is the whoaithebinilicho nacho ndicho nikupacho e biashara yangu nilicho nacho ndicho nihaya unalaanathas what yoaebriino ethats whaoe briinitoaiae mume asiyotoafungulak anasema hivi kwenye kitabu cha malaakitatu anasema hivi mimi mungu mkitoa fungu la kumi mimi mungu nitamkemea yeye alaye watu wa mungu alaye hachagui chakula arae hali biashara tu arae hali kazi anaweza kula hata watoto mnashangaa kwenye hiyo nyumba kila mkipata mimba mimba zinatoka kila mkipata kuna mmekula mmekula limbuko fungu la mimbazatottagunduunamali meku limbukoekuunub you will find out kwamba there is a way we have tempered with what belongs to god0u nimewambia hivi hata ukiamua kuacha kutoa sadaka nyingine zote maela yote aliyobaki ule but make sure covenant givings Remember, young man tunamtumikia mungu wa ibrahim find out what ibrahim did. He had alikuwa na melkizedeki alikuwa na kuani wake na walikuwa naye once time alikuwa nakutananaye bab yote aliyokuwa nayo sehemu ya kumibu jamanat limbuko sio sheria limbuko ni heshima ni heshima na ni utumishi na anasema anasema mimi nami nitabariki chakula chenu alafu ukitaka kujua limbuko lote lina mahusiano na tumbo la uzazi mkishabariki tanitumikia mimitabarki caua centmbo t husiano na mwenye kuharibu mimba hiyo no! hiyo no! chini kwa nyinyi mnaanza kukiri hakutakuwa kuaribu mmbaaannanu mte imeanzia mstari wa tia amesema cha cha kwanza malimbuko yenu mtakileta alafu chakwanza nitawatumia malaika wenzako nao kwenye em wana majini Inverted system wao wana majini wanatuingizia viumbe vingine ambavyo si atuvyelewi mnasangany kama mmevurugwa vitu avyendi skiliza mun skiliza wa mungu, mungu. anayeshindana na wewe kuhusu ndoa yako yakosanatolea ya mfano anayeshindana na wewe dada mwanaisha yeye ana majini yake akikutupia dude moja moja tu inakutosha kabisa kulala nawewe usiku na nalo usiku linageuka kuwa mwili mmoja na nawewe kwaio mume wako kila siku akikuona anamuona mwanaume mwenzie an ukimwona mwanaume wako unamuona kama mwanamke mwenzako Ma, you feel kubishana yani mwenzakobishn haishii kula mazao ya ardhi alae anakula na watoto alae anakula kazi nafanya biashara lakini hela yangu sioni dukani lainihla yanguikiaa kaiaaee mnitwakuta wwldukni kwakowta rahabu mshahara wake wote wa ukahaba alijenga nyumba akakaa pale siku alipowaona wana wa israeli wana wa Israel kwenye biblia kuna mahali mungu anamwambia musa nitawafanya nyinyi kuwa ufalme wa makuhani yani wana wa Israel wote wa maaniao kila mahudi alipokuwa akitokea so rahabu alipowaona wapelelezi wa misri akasema hivi nimefanya kazi ya ukahaba muda mrefu this thisrahabu ni kaaba and she is sensitive enough to know that these guys are taking this a na ni kuonyesha ukahaba wa rahabu ulivyokuwa noma haukuwa tu ukahaba alikuwa anajipatia nguvu ya kutawala nchi kwenye kiuno cha lule dada Anasema ivi apwanamwambia anasema hivi? hivi wanaume wote wa nchi hii kuanzia mdogo paka mkubwa wafalme wote waliposikia habari za ujio wenu mioyo yao iliayuka, wakageuka kuwa oh, like wakati anasema hivi paulna kuna m- kijakazi mmoja alikuwa akiwafuata siku zote nyuma bibi anasema hivi alikuwa akiwapa bwana zake faida kwa sababu ya kuagua kwake kwa mafanya, a, a, a, a, a. any man in town who needed wealth he would go to sleep with lady to to with lady get the star to prosper and then paulo anaingia mjini anasema kwa jina yesu pepo hey, pepo likuachiepepo ilipoondokadh wakajua biashara zetu zimekufa njo unaharibu biashara za watu wanafanya kusema vi huyu anaharibu kazi zetu wakamfunga na do you think weill just iat because they have mersy on us na watawaachia watawachia tu viti no you must find the way of your god to get into that throne mungu wako ana njia ya kuketisha kwenye hicho kiti yes. ana njia imeandikwa wenye kitabu cha kutoka pale anasema hivi mimi mungu nitawapeleka mahali nilipowandhaliasur yes. uanzi mstaw9 ya kwanza ya malimbuko ya nchi yako utayaleta na kuyatia ndani ya nyumba ya bwana mungu wako Aha. simtokose mwanambuzi katika maziwa ya mama yake mm-hmm. tazama mimi namtuma malaika aende mbele yakowo kila unao Anasema, na mtuma malaika aende mbele yako ili afanyeje ili yakulinde ya njiani na kukupeleka mpaka mahali upek mpmhaiili yakulinde njiani mi bana sina adui unilindie nini mungu awambia hv unao maadui ambao e huwajui kuna maadui ambao mi nawaonae uwaoni unzinayawinda maisha yako ambazo uzijui anasema e uzijuinemmalaiktt Amen. anasema ili akupeleke mahali nlipofanya ninie eh? jitunze mbele yake mwisikize sauti yake wala msimtie kasirani maana hata wasamee makosa yenu mstari wa ishirii tatu kwa kuwa malaika wangu atatangulia mbele yako mm-hmm. nakufikisha kwenye mwamori mm-hmm. na okay, sikiliza skilizau mzigo wa mwisho uende ukale mbauda Haya, ona hii anasema malaika, malaika wangu atakufikisha kumbuka mwamori ni mtu yes. mwamori ni taifa kwaio wanaenda kwenye nchi ambayo sio unachokitafuta mwingine amekalia kitu yakwaoho unachokitafutkinachokitau enem wngine kuona watu wanaopenda neno la mungu kama hokikk na sisi tuchimbe migodi yetu yes, nasema mwaka huu aliyekuonea ameonewauondoke hey, oh, na huyu malaika leo anasema hivi nitakupeleka mpaka alipo mwamorinamnakumbuka sio kwetu hapa yes. kuna watu wenye mji wao ndo wamekaa Ko ili sisi tupate nafasi kwao lazima tupate malaika wa kutungolea ao watu yes. hatuongoi sisi kwa sababu wana kuliko sisi wanaijua siasa kuliko sisi wana elimu kuliko sisi sisi hatuna mifumo kama wao w yes. mwaka huu mwanangu mwaka huu ama za au, ama zao za malaika wa bwana kwa hiyo malaika akifika akimkuta susuli kisusuli amekaa mali ambapo napata mani malaika anamwambia oya malaika anamshikia mjegejo sema mjegejo anamwambia oya unaondoka uondoki una ata naondoka naondoka mnasikia watu wanaachia ntenda wenyewe mnasikia watu wanakufata skuhizi mii biashara sifanyi tena naona sina naye biashara mzigo unaachwa yeah. watu anasema mimi skuhizi sijiskiiki anaachaanaacha yeah. sio kwa sababu umewaomba yeah. sio kwa sababu umewauliza malaika akafanya yeah. mambo yake hey nasema malaika akutangulie kwenye njia yako hey malaika akutangulie kwenye njia yako Amen. utaniuliza pasta. nipe ya malaika alipotokea alipotokea stori ya yakobo yakobo yakobo yakobo na na labani labani yakobo miaka yote Until the angel malaika malaika akamwambia badilisha mshahara mshahara hivi sasa usinipe tena. sasa usinipe tena tugawane mimi nataka watakuwa na milia milia. watakuwa rangi moja ni wnguwtnrangioa Why? kwa sababu jamaa ameona kwenye ulimwengu wa roho kaonyeshwa maono na malaika wa bwana yes. maono yalikuwaje bibanasema hivi malaika alimwambia tizama mabeberu wanashuka kutoka juu mabeberu wanashuka kutoka juu wanawapanda mbuzi a mabeberu kutoka mbinguni wanawapanda mbuzi me wa kidunia kutoka mbinguni kumbuka kumbuka aliyesema nchi itoe wanyama ni mungu Kwa mungu wako wapi yes. wakati amefika misri farao hakupigwa na eb waauiwengine kaisa na mkuki mungu alisema kesho naleta wadui wengine kabisa hatutumii mkuki hatutumi fimbo Kafla, viura wanamkera mtu mpaka kuja yes. wiki ya kwanza ya pili wiki wiaau <laughs> Inverted system na sisi tumegundua staili yao tutawatumia oh, yes. chawa watawashwa watawaswa mpakanaijua hey, stori ya dada mmoja alinifuata akaniambia baba kuna mtu anachukua cha kwangu nikaambia tulia unatakaje tunampiga kwa staili gani nnazo pigo nyingi nikaambia huyu namtumia chawa It is there in the mungu anamwambia musa munguanamwambiaahiv mwambie farao kesho naleta chawa unahakikisha farao kesho wanakuja <laughs> anajikuna... wa kitu h imekuwa kituimekua na sisi kwenye biblia tuna chawa na sisi tuna vyura yes. sisi tuna yes. nyoka huku mtu anauwa nyoka nyumbani kwake mchana na usiku aafu namuulizaofisiiasbuhiongee tu sisi i marafikiabkwbdskao nenda kamwambie wambie kesho nyumbani kwako chini ya uvungu utakuta nyoka ukimwona huyo nyoka hayupo mimi mimi sijazaliwa na mwanamke mwanamkeaoendakamwambinikutuma niwaambie ukweli hatukumtuma nyoka hatukuweka nyoka si nyumbani kwake ila yule dada alipochungulia chini aliona nyoka ndio maana waganga wote kabla ya kukuloga anakwambia nakwambia we ukiamka kesho mi sio mtu piga sim moja tu nasikia sana unavyofuatiliafuatilia mambo yangu nisikilize nasikia unasafiri ukifika mi niitwe mbwa mtu yuko njiani masaa yote yesu <laughs> maana ya neno nilaanie watu hawa leleo nilaanie maana yake nini waondolee utaji waondolee ulinzi wao waondolee kinachowatia confidence waingizie hofu wakiogopa tu yes. wpiga kwenye soka kuna wachezaji ambao ni masta kwanini mast wanapewaga pnati za muhimu wanapewa at za muhimu kwa sababu ya yaloj ya kipa kipa anajua ronaldo akose anajuaa <laughs> malai ameenda bymalaika ameenda mbele yako Amen. mifumo yao watafunga pande zote yes. lakini wako malaika wasiozuiliwa na ukuawazuiliwi na ukuta nasema yes. hawazuiliwi oh, na ukuta Amen ni mifumo ya ya kimwili sisi tunaivamia na kimwili, yes. sisi tunaivamia na na viumbe viumbe vya rohoni tena wanapeleka wanapeleka kutafuta matangazo wanapekutauta matanazo unasema kwa jina la yesu malaika ingia mbauda ingia sanawari ingia njiro ingia maji ya chai ingia mpaka huku majengo katika jina la yesu pande zote nne za arusha kwa jina la yesu malaika malaika wa bwana ai nimemtoa wapi uh-huh. nyinyi mnaita malaika ambao hamna amna stok yako haina malaika unazwevi, mungu, malaika, mungu, azama, yupi, yupi, yupi. Ah, mungu sema, ipi wapi ilitakiwa iwe imeandikwa kwenye biblianyinyi so, malaika mlitendeao kazi neno la bwanamaaiwanakuja kuangalia neno gani limetendwa kwenye maisha yako amna. That's why wakristo wote wakifikia tu eneo fulani la utajiri ndoa zinaanza kuwa na shida kwa nini they dont give givet so they have no protection so shetani anajua pa kupiga nikianza kuwaletea masumbufu kwenye ndoa they they they lose lose concentration when they lose, concentration, they lose money so hatutoiti kwa sababu kanisa linahitaji msaada we give ut kasikia mtu hapa leo nauliza kasikia mtu hapa leo ahwaynbaa waahwenye aehiawenye ehae hikwainaailamalaika wakoma bwanayesu ninaombaba oote nilioenda kiumana maagizoya neno lako sasa ee neno lako, lako nimelisikia na agana na wewe bwanakuwa mwaminifu kwa neno lako. lako ili kwamba bwana uvamie mifumo ya giza, ya giza na mifumo ya nuru mifumo ya sema kwa jina la yesu malaika wako waingie kazinikwa jina la yesu ujaii kwa jina la yesu mahali popote waliponiwashia yesu tokea zima mioto yao waipo niwashia matatizo yesu tokea. yesu tokea zuia matatizo yao sema kwa jina la yesu wewe ulimwambia ibrahim utakuwa ngao na kigao chake sema e bwana tokea kama ngao kwenye njia ya maisha yangu wakirusha mikuki yao wakirusha mishae yao igonge ngao yako kwa jina la yesu na kataa kupigwa na kataa kuzuiliwa kwa jina la yesu ameendamalaika mbel ynkwa jina la yesu ameenda malaika mbele yangu kila ukuta unavunjwa ameenda malaika mbele yangu kila bahari inagawanyika kila kikwazo kinatawanyikaajia la vinatawanyika kwa jina a yesu vikwazo vinatawanyikai inafunguka kwajina ajina a yesutamka kwa maneno yako sasakay matondeka ba baderizigidaba rakotola na bazidigi na manto rigabatelakasatalamkbganala hey, dolala hatutaku hatutakuwa wanyonge layesuuwt kwa china la yesu yuka malaika wa bwana ametangulia mbele yetu kwa china a yesu ni biashara maana kipeleka kwa watoto anatuoongoza fatima ya yesu hatutaziliwa toto poshoko rekotokoba lipo kondoya shakatokoza bara kipoya kerozokoto shaka shakatata shakora ripatokos karaka kesha yato rikapata taros karapata ya tandara kafika kwa ये बादो बाया तबारो बाया ता ये काबातो या काबातो या चला रखा पति रखा तो या लेकर दे रखो पछताया बालिदा गया दा या खांची की गोटे का बाया निकलो जा ये देखे लाख चला दिखे ना खांसे लगो ऐसी की लाखों दो बाया कटी ना दो याँ तीजा नी माँ नी का शंदो कुपार नी का बाल नी का तोया माँ के ना By this blessing. Yes. When you read there, say V huyu malaika huumalaikamimi mungu nitakuwa adui wa adui zako yes. hey. na hawa wanaokuonea nitawaonea yes. may god god rise to become the enemy of your enemies Amen. Na anasema when god arise his nitawaoneaaanasmaisio tu kama mtawanyioama mnavotawanyia pale niskataring kama ya mbaruti baruti ikikaa kwenye mwamba wale wachimbaji wanaelewa inapasua kila kipande pali pake yoyote atakaye kaa kukufunika namna hii yes dab yote hiyo funiko namna hii yes tanzania yote yefuniko namna hii yes. rubi yefuniko namna hii ukichomeka baruti mwamba uliyofuniko nalipuka vipande vipande yes nasema hivi utageuka kuwa baruti yao amen aliyekufunika usionekane yes. acha chanika vipande vipande amen No, no. sizungumzi hivi kwa, kama tu najisikia kuropoka zzunazungumza na ufahamu ulioelewa yes. nazungumza na moyo uliosikia mafundisho yes. May you anayeshika baraka ynayeshika chakwako baraka yako kazi yako vitu vikalipuke kumkataa baraka ya kristo iwe juu yako baraka ya mungu nayemtumikia iwe juu yako sasa ubarikiwe sasa umesikia neno la mungu umesikia neno la mungu sasa ukabarikiwe ukaione baraka mungu akubariki hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana