Hello, this is your hlopay kapola ninataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agiza ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibuyee uh, 16. Let's go. rudini enye watoto wenye kuwasiasema bwana mimi ni mmewenu uh-huh. nitam mojmjowwja nikishawatwaa mtu mmoja uh-huh. na, uh-huh. na, uh-huh. na, wa ni na jamaa moja nitawaleta mpaka wapi sayuni kumbuka amesema rudini enyi so, wana wenye kuasi so ndio maana anasema kutimiza ndoto zako kimungu kwaiyo kuna wanaotimiza ndoto zao nje ya mungu sasa so, mimi nakuambia wewe ambaye tayari umeokoka hizi habari zinaeleza habari za wana wa israel ambazo hawa walikuwa wameasi mbele za mungu wamemkosea mungu wakawa wako mbali na mungu and then baada ya kuwa mbali na mungu kwa muda mrefu sawa god is reaching out to them mungu anatafuta namna ya kuwafikia it's too early to kuwafikiaunisikilize mungu anatafuta namna ya kuwafikia na kuwarudisha kwake vile vile kama ambavyo sisi tulikuwa mbali na mungu ikaja injiri ikahubiriwa kwetu tukaelezwa kwamba kuna yesu anaokoa watu na kuna mungu mbinguni na ili upatane na mungu wa mbinguni ni lazima umwamini yesu yesu amekuja kuwa mpatanishi wetu na mungu kwa hiyo yesu kazi yake kubwa ni kutupatanisha sisi na mungu sisi ambao tulikuwa mbali sasa tuletwe karibu sisi ambao tulikuwa wakuasi tuliomwasi mungu tuliokengeuka tukaenda mbali naye tuliokuwa tumemkataa mungu kwa sababu za asili za mababu zetu nombanisikilize wa wakufanyika kuwa watoto wa mungu kwa hiyo mungu anao wa watoto na kuwa mtoto wa mungu sio mtoto wa kuzaliwa kwa damu na amesema wazi sio wale waliozaliwa kwa damu au kwa mapenzi ya mwili bali waliozaliwa kwa mapenzi yake mungu na wamezaliwaje petro anatuambia kwenye kitabu cha waraka wa petro anasema sisi tumezaliwa kwa mbegu isiyoharibika yani neno la mungu kwahiyo kule kuzaliwa upya kuna kuitwa kuzaliwa upya sio kwamba tunaingia tumboni mwa mama niodemos anamuuliza yesu anamwambia inawezekanaje mimi niliye mtu mzima kuzaliwa mara ya pili yesu akamwambia kwa wanadamu haiwezekani lakini kwa mungu inawezekana alafu akamwambia hivi ulipoamini kila aliyei amezaliwa mara ya pili kwaiyo manake kuna kule kuzaliwa kwa asili tulikozaliwa kwa wazazi wazazi wetu wakatuzaa then tukazaliwa kwa asili tukawa watoto wa baba yako watoto wa huyo mzee kwa damu kwa asili ambao hao watu walikuwa na ibada zao walikuwa na namna yao ya kuabudu walikuwa na wanachokiamini wao kuwa ndio mungu kama wa kristo then ikaletwa injili kwetu mungu akaona ni vyema awafikia wa mataifa kwa sababu yesu anasema wazi alikuja kwa walio wake na walio wake hawakumpokea bali wote waliompokea sasa ikafunuliwa kwa wote tunasema na tnaibatunaseahvi neema ya mungu imefunuliwa manayake ilikuwa ni kwa ajili ya waisraeli tu ilikuwa ni kwa ajili ya wayerusalemu tu ilikuwa ni kwa ajili ya wasayuni tu lakini sasa mungu akaifungua neema iwafikie wfiiwamataifa kwa kuhubiri kwa injili wamataifa wanaanza kuelezewa alikuagapo mtu anaitwa abraham abraham alikuwa na uzao ule uzao ukaenda ukaenda ukaenda mpaka akazaliwa mtu anaitwa yesu huyo yesu ni mwana wa mungu ambaye kila atakee mwamini anakuwa na yeye kama mwana wa mungu anakuwa na yeye myahudi aliye anakuwa nayee ni mtoto wa mungu mungu alimwambia abraham nataka uzao wako wakou uzao wangu nataka wewe wa kwangu mungu akamwambia akamwambia israel israel yakobo yakobo leo hautaitwa tena utaitwa nata weweuwakwangu mnu manzitttafsae inin mtoto wa mungu First born of God. mwana wa mungu wa kwanza manake nini mungu duniani anampata mtoto wa kwanza katikati k- kati ya wanadamu kwa sababu abraham ukiangalia ya yesu ya, kwa- ya kwenye kitabu cha Matthew, I think. inaeleza mpaka anasema hivi ibrahim uh, akamzaa fulani fulani akazaliwa na fulani fulaniakazaliwa npaka fulani. inafika kwa adam alafu anasema adam baba yake alikuwa ni mungu adamu akuzaliwa na mama adam akuwa na kitovu da akukatwa k- kutoka kwenye tumbo la mama adam baba yake alikuwa ni mungu he was eating from god he was taking food from god adam akuzaliwa adam aliumbwa akawekwa so asili yake ilikuwa ni mungu kwahiyo adam alikuwa ni mtoto wa mungu akaja akamesi akayaacha maagizo ya mungu akaondoka akatoka nje ya bustani ambayo mungu alikuwa amemwekea then mungu akatengeneza mpango mwingine wa kutafuta tena kuwazaa watoto wake kupata watoto wengine duniani then mungu akamtuma yesu yesu anazaliwa tena kwa bikira mariamu ambapo sasa hawi tena na asili ya kibinadamu ili anakuwa na asili ya muujiza wa neno la munguso yesu ni mtoto wa muujiza ambayo neno liliwekwa ndani ya mtu alafu le neno leno lika likaumba mtoto lazima sisi tuanze kukubal ana sisi sio watoto wa mkan ya kibinadamu sisi ni watoto wa muujiza wa mungu ambao na sisi hatujaumbwa kwa sababu tu damu ya mtu damu ya mtu mwingine bali tumeumbwa wanzia sasa tujihesabu hivi ya kwamba sisi ni watoto waliozaliwa kwa neno Amen. alright asili ya yesu ni nini asili yake ni ninini nijibu basi asili yake ni nini asili yake ni nini ndio ni chimbuko lake neno lilikuwa mbegu neno lilikuwa spam iliyoingia ndani ya tumbo la mama yake then akazaliwa mtoto akaumbwa kutoka tumboni akazaliwa akatoka alipotoka yote aliyokuwa anayafanya hakuwa anayafanyao from the blood blood that was the blood of the of wed ko damu iliou anatembea ndani ya yesu ilikuwa ni damu ya neno na ya, damu ya mtu na ndo mungu ndo munguaotaka kwetu ndicho alichokifanya kwetu kwamba sisi ni mekanismu ya vitu viwili damu ya mtu na damu ya neno k matokeo yanayotokea kwetu yanasukumwa na neno na damu mama yako kabila gani mnyarwanda baba yako mchaga kwa hiyo ni damu ya kichaga na damu ya kinyarwanda You mama yako kabila gani mchaga baba no, no. ako ambao wamechanganya damu mama yako kabila gani mnyakyusa baba mhee ile pale uhehe huko ndani unyakyusa huko ndani unyarwanda huko ndani uchaga huko ndani mimi baba yangu ni mkinga mama yangu ni mnyakusa kwahiyo unyakyusa uko ndani ukinga huko unaelewa so they both worke togethersasawa yesu yes. yes, alikuwa ni damu ya mtu na damu ya neno because the word was spoken neno linaloumba vitu mungu akutaka kuumba kitu nje ya mtu alikiingiza ndani ya mtu akamwambia mariam utapata mimba kwa uwezo ao mtakatifu so by the the power of the holy spirit anaingia tumboni alafu anazaliwa mtu ambaye ana ya kimungu na ya kimtu ndivyo tulivyo tulipoamini tuna ya mungu tuna ya mtu kwa sababu yanayotokea kwenye maisha yetu it io0 nguvu zetu za kibinadamu tukiziangalia tunajua kabisa sio akili ya baba hii yes. sio akili ya mama hii yes. sio akili ya shule Amen. uwezo huu uliotokea haya yanayoendelea haya yanayoendelea ni ile asili yangu nyingine inafanya kazi Amen. unaamua wewe nini kina sana unaamua wewe asili ya mama au asili ya baba ndo ina wako watu ambao mama zao wana nguvu they have of kiasi kwamba watoto wanaweza kuongea lugha ya mama zaidi kuliko ya baba Do you know that, Do you know that? Yes. na wako watu ambao baba zao wana nguvu kiasi kwamba <laughs> watoto wanaweza kuongea lugha ya baba sana kuliko lugha ya mama siio sindio kwamba ukipelekwa kwa ukipele wanyarwanda unaongea kinyarwanda nyarwanda zaidiu lakini asili ya baba ako ni uchaga ndivyo ilivyo kwetu wako wanadamu wenzetu ambao ni watoto wa mungu kama sisi wanaweza kuongea zaidi kimbinguni kuliko kiduniani na wako ambao wenzetu wanaongea kiduniani zaidi kuliko kimbinguni japokuwa asili yao ni ya kimbinguso tulipookolewa kristo wakawekwa kwenye maisha yetu tukamwamini kristo tulipomwamini kristo tukaacha kuwa watu tu wa asili ya kibinadamu ndio maana yesu ili azaliwe hakumuhitaji baba alimuhitaji mama we need, uh, uh, uh, one will, that will akaja akabatizwa na jumaa ya pasaka tutakuwa na ubatizo na akabatizwa alipobatizwa alipobatizwa zaidi mzee mchao yesu kristo aliobatizwa mbingu zikafunguka ro mtakatifu akaja juu yake kwa nguvu tangu siku ile alipokua mtakatifu akakontrol akadominate asili ya wanadamu ikamezwa And then yesu anabaki na mwili kama mtu anabaki na akili za kama mtu Ana, kwa kuwa anao mwili anasikia maumivu akijikwa kwakuwa anao mwili anasikia nja kua anao mwili anasikia asira kwakua anao mwili akiumizwa aki anaumizwa lakini kwakua pia anaranautemaju kwa pia anaakiwa ana, katika mwili mikate mitano na samaki wawili haiwatoshi watu lakini kwa kuwa anaroo ana uwezo wa kuiongeza mikate mitano yes. izi asili, zote mbili na samaki wawili ziko hizi zote ziko mbilindniy t yako unachagua wewe unatumia ipi saangapi nambi kwa sababu ya kukosa ufahamu. ufahamu umechelewa sana lakini unaweza ukamua leo hii wmb unaez kamu leo unaweza ukaamua kufanya maamuzi leo hii sema unaweza ukafanya maamuzi leo hii ya kutengeneza speed. Yes. baada ya kuja kwetu injini ilipoubiriwa kwetu tukaamini tulipoamini hapo hapo. Uh, hapo, hapo. hapo hapo hapo hapo tunaamini kama wanadamu alafu apozahivi wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa watoto wa mungu kwao kuwa watoto wa mungu sio swala la kibaolojia kuwa watoto wa mungu ni uwezo k kinachokufanya uwe mtoto wa mungu ni uwezo fulani ko utoto wa mungu actually utoto wa mungu ni uwezo unakuwa na uwezo ule wa mungu ndani yako kwa hiyo hatumjui mtoto wa mungu kwa kuongea tunamjua mtoto wa mungu kwa uwezo anauonyesha kwa sababu mungu asiri yake ni uwezo ana powe anasema hivi he gave them power to become the children of god so being a child of god itis not about what you speak its not about what goes in your blood itis about the ability and power that you manifest semandani yangu uko uwezo sisiki Sisi sauti yako sema ndani yangu uko uwezo sema tena kwa sauti ndani yangu huko uwezo unaonifanya mimi kuwa mtoto wa mungu ndio maana anasema maali pengine anasema hivi kila amwaminie kila aliyeamini o a anasema kila aliyeamini ya kwamba kristo ni mwana wa mungu Huyo mungu anakaa ndani yake kwa nini kwa sababu hiyo mekanism ni ngumu kuiamini hesabu hiyo kwa kawaida dini nyingine likataa kila anayeamini ya kwamba yesu ni mwana wa mungu huyo bibi anasema hivi mungu anakaa ndani yake Hai. Hai hiyo tu peke yake tukiamua kuitafakari hiyo tu tukaamuakukaanayo hapo wiki nzima nzimatue z yani wiki nzima hii hii wiki nzima kwamba mungu anaka yangu. Yani mungu anakaa ndani yani i tui m mngma samaki watokee baharini bila kuweka kachanga yani alisema lake anakaa aliyetamkia miti miti itoe majani E, e, ardhi itoe majani anakaa okay. ambaye aliangusha kuta za eriko anakaa ambaye daudi anasema hivi bahari ilikuona ikapisha njia yani bahari ina namna ya kuona mungu akiwa ndani ya mtu mungu hakuwa anatembea na wana wa israeli namna hii hata wao hawakuwa wanamuona lakini viumbe vilimwona mungu ndani yao yaondov vi? viumbe vina kwa kuugua vinasubiria kufunuliwa kufunuliwa kufunuliwa kwa wana wa mungu yaani kuna viumbe viko mahali vinasubiria wana wa mungu watatokea upande huu lini bahari ilipomuona mungu ndani ya wana wa israeli japokuwa wana wa israeli hawakujua kama mungu yuko ndani yao wenyewe hawakumuona hawakumuona hawaku lakini bia bahari ilimuona inawezekana wewe ukijiangalia kwa sababu umesuka kilioni zako ume, unatembea unaingia ofisini you may not feel kwamba mungu yuko ukodnio lakiniwenye ma, mashetani wenye mapepo bosi wako mwenye majini anamuona aanamwona yes. yes. ndio maana si hishu sana wengine kumwona mungu ndani yako kuliko wewe kujua uwepo wa mungu ndani yako kwa sababu ukijua oh, kuna vitu hizi utaacha ukijuauna vitnaovogopaautaaca yuko ndani yangu na najuawukinona mi na bishara na kitu auukion nagoma yaambo flaniaua kufanya jambo flani I know, mimi siwezi kuferi mungu yuko ndani yangu na najuao kiionawenyeauajaribishasiaribishinomuu si na no, no, no. odniyanu uu odani yangu na aa kwamba mungu yuko ndani yangu nanajua unaiaribu tu kiliyaoualeta vitu atika uhalisia unachokisema kinatokea kama ulivyo kisema yes. Yes, unasema, hao wa imani yote wayasemao wa yatakuwa yao awa waimani yote wayasemayo watakuwa yao kwa nini kanisa letu au dini yetu au staili yetu au ibada zetu ni za kusema sana kwa sababu sisi tumeambiwa hawa waimani haya wanayoyasema yatakuwa yaoiliwaambia hapa siku moja alikuwa ananiambia mzee mchao wako wanafunzi wana ushuhuda wamepata pakaaza hundniatuna kilaunamua wewe kmuaurumikuachi hiowachi lakini mungu yuko ndani yako na unatakiwa ujuesma yes. mungu yuko ndani yangu na nnajuawanafunw chuomohp h mn smmungu yuko ndani yangu nanajussi atufl ondani yanammpa ikae kwenye akili mnu o ndani yangu na najkabn mtweye mndaniykehuyu mungu, mungu jina lake anaitwahivlenes mungu mwenye nguvu sio mungudhafumuile mungu. eh? ah, eneo lina nguvu za giza sana ndani yangu yuko mungudn yan uo mu ndaniyangu yuko mungu, ndani yangu, yuko mungu? watu wakikimbia miji na maeneo kwa sababu ya ushirikina wewe una nani kwa sababu hiyo kwa sababu hiyo wakikwambia hili eneo lina uchawi nenda kanue nyumba hapo yes. kwa saabu nyumba zinauzwa bei rahisi yes. ii nyumba kila nkikaana mashitani ambiaaonawambia hivi unajua sisema nyumba yako na mashetani mi apa nabidi kupunguza bei kwa sababu nia kutafuta babu nini awajaweki vitu sawa kuna nyumba moja forest pale watu walikuwa nakimbi wanasema ina mashitani nyumba ambayo ukipiga yake it to 150 simi tumenunua kwa milioni ina a eaina mashitani ini ombe ukisikia mtu yoyote anaaamika huko mtaani nyumba yake ina majini na mashetani tafadhali mii nipo ni kazi ya mungu kuchukua viwanja vya watu wanaotumia nguvu za giza oh aijaanza jana ajaanza, <laughs> ajaanza mashetani walichukua vitu vyao wakuchukua akuchukua wagirigashi waperizi waebusi ile nchi ilikua ni wanatumia nini? Walikuwa mungu natuma wali? walikuwa na miungu yao waliachia ardhikuachia ya kuna kitu kinaitwa mavu sema mavu sio ma semamavu mavu, sema mavu. mavu wanatumiwaga watu wanaotumia ushirikii na kuishiayyajuo lakini yako ndani yako yaani we unaweza ukaagiza mavu una jamaa yako yote mtaani anatumia uchawi mavu mavuul yu. mungu yuko ndani yako yaani mungu amejist kulingana na umbo langu lilivyo alafu amerihika this this is the mentality. This is the way think. This is the the mentality way way impossibility heaihata nikiwa nataka kuogopa na sema kwa jina, la yesu. kwa jina la yesu mungu yuko ndani yangu habari ya injili kitu ambacho injili imefanya kwetu imetuletea habari za huyu mungu ili kwamba tukimwamini tuamia upande huu alafu sasa tukishaamia upande huu tuna mambo yetu sasa ya kawaida ya kibinadamu ambayo tunataka yatimie sisi tuna kitu kingine ambacho ni exceptional ambacho tunakitumia kutimiza ishu zetu za kawaida yes. kinahitwa nguvu za mungu sema kinahitwa nguvu za mungu na yeremia tatu kumi nanne kumi natano anazungumza habari za watu walioasi ambao wao walikuwa ni kama sisi alafu anasema akawaambia rudini njooni eni wana wenye kuasi kuasi mwanaake unakuwa reb unakuwa mtu ambaye kinyume na utawala uliopo kwa wale watu walikuwa kinyume na utawala wa mungu sasa wamerudi sisi ambao tulikuwa watumwamini mungu bfoe sasa tumerudi Yes. injili ilipoubiriwa kwetu tukaamini tulipoamini tukaamia upande wa kristo kwa imani tulipokuja upande wa kristo kwa imani haimaanishi tumeacha kuuza samaki amen, amen. petro akiwa hana yesu alivua usiku kucha kwa esprien yake kwa bidii yake kwa uwezo wake biblia inasema hivi hakupata kitu so biblia inatueleza hawo walio na yesu waliompata yesu maisha yao ya kawaida yalianza kubadilika biashara kabla ya yesu walivua usiku kucha walifanya kazi ya kuchosha usiku kucha lakini hawakupata yesu yesu walipoingia akasema kwa neno kwa neno lako kwa hiyo mimi kabla ya kuwa na yesu i was struggling lakini hizi nikiwa na yesu kuwa na yesu sio ishu kuwa na yesu kwenye boti sio ishu ila kwa neno lake kwa nini hatuoni matokeo tuna yesu ila neno lake hatuna oh. The first time, yesu alipokaa katikati ya watu hakutumia nguvu zakeetro ndo muujiza wa kwanza tunauona wa livehata la muujiza wa kwanza wa harusi yakana kwenye kitabu cha yohana sura ya pili pale yesu yupo yesu yupo katikati ya watu yes, watuskiliz yes, nisikilize nawaeleza hapo kwanini wa kristo feli kwanini wakristo nakwama kwanini wanatofautiana mpaka wanaisi wengine tunatumia uchawinesu yuko kwenye harusi yana okay? sherehe inaendelea na divai inaisha yesu yuko kimya pesa inaisha yesu yuko kimya kodi imekata yesu yuko kimya luko hakuna yesu yuko kimya wateja hawaji yesu yuko sherehe inaendelea divai imeisha yesu yuko ndani ya sherehe ila yuko aliyemjua kwamba yupo ni mama ake aliyejua nini anaweza kufanya ni mama ake aliyemjua anachoweza kufanya alimfuata kwa hiyo anaweza akawa katikati yetu kanisani ila atakemjua anayechoweza kufanya atamfuata yes. akimfuata ataona matokeo yes. ila anaweza akawa yupo kanisani ibadani kwenu amna matokeo tunao wachungaji wengi sana manabii wengi sana mitume wengi sana Ila ni wangapi wanajua niiyeuanaweza kufanya na atajifunuaatajifunua atajifunua kwa kadri ya uwezo wa ufhakoyupo ila atajifunua kwa kari yaya kina cha ufahamuwakoba yupo kwenye maisha yako ila atajifunua kwa kari ya kina cha ufahamu wako tunaweza tukawa wote tumelelewa na baba wa kiroho mmoja lakini tofauti yangu na mtu mwingine ipo kwenye kina cha cha ufahamu ufahamu juzi wakati naongea daresslam niliwambia hivi ni rahisi sana kulaumu watu na makanisa kwamba nilikuwa naabudu pale hawakunifanyia hiki awakunifanyia hiki ukija kwenye hii huduma ukija kwenye huduma hii nakwambia kweli huwezi kuona matokeo kama hauna ndoto kama hauna utaona tuna kwa sababu maubili yetu ni mazito mzito mno wakati mwingine vitu mwinginevit viginenafundsha avibebeki ila aliyemuona yesu ndo ataona matokeo okay. yes, kwenye sherehe shere you know inawezekana watu wa eh? yes. watu wengine wengine walimuona fikiri mtu wa matokeoehetegie karibu weginel jibu la sherehe umekaa karibu nao alafu mwenye sherehe alimpelekea kadi lakini akujua kwamba jamaa na kitu kingine zaidi ya unaweza ukawa unakuja ibadani umekuja kwa aston kapola yuko anayekuja ilia ampe laki mbili yuko anayekuja liason ampe ushauri lakini yuko anayekuja anayetafuta kitu kingine niwahi kumwonya mke wangu moja aba h ukija ibadani kwa sababu nakuja kwa mmewako umftanu sikuhiyonajua mkia kweyedoa naza mkawa nazile siku za kununiana hata akiwa amenuna atakaa pale na nak nape atasikiliza atandika kwasaabu hana kanisa jingine nkwenda kuabudu kwanini kwa, kwa, kwa sababu hapa haji kumsikiliza mume anaua kusikliza kutoka kwa bwana yes, yeah. so we train our children that way tunawalea watoto wetu hivyo wanangu mimi wana n za kusikiliza ninachofundisha na wale wadogo you, you, you decide wadogoyk sababu nayeye ana wazazi ana familia sio vitu naweza nikasupply mimi ana moment zake za depression ana moment zake za challenge she will need glorious answers ukipoteza kusudi ukipoteza kusudi kusudi la kwa nini huko mahali hatma imepotea zamani ilikuwa na roho ya kichungaji <laughs> nikiwa sikuoni ibadani moyo unauma natafuta yuko wapi huyu baadaye mungu akaniambia hivi aina ya huduma niliyokupa itataka wewe kunyanyua watu walio mashujaa na huwezi kuwa shujaa kama moyoni mwako hujakusudia ni wapi mifano idoo ya kawaida ambayo mmeizoea kwenye biblia alikwenda nabii mmoja anaitwa samueli sema samueli akakutana na, na familia ya mtu mmoja anaitwa yese akamchukua mtoto mdogo wenye nyumba ya yese akampaka mafuta and listen to what samuel said samueli akasema hivi mungu amempaka mtu huyu mafuta kuwa mfalme wa kwa rael hata kama daudi hakuwa na mpango akuwa mfalme from a mnanisikia from that day aait hmm. mnanisikia yes. day mna mna <laughs> daudi kilini mwake ika mimi ni mfalme wa nchi hii japokuwa alikuwa ni mtoto mdogo sindio yes. na mfalme wa nchi nyingine yupo na hauwezi kut- kutawaza wafalme wawili ndani ya nchi moja unamtawazaje mfalme huyu wakati mfalme mwingine bado yuko madarakani na sema ikatokea fursa kwaiyo mambo unayopitia nani ajuae kwamba ndio fursa ya kuangusha goliati wako kwa sababu daudi hakuambiwa hakutokewa kwenye ndoto kwamba daudi daudi kesho utakwenda kupeleka chakula kwa kakaka zako na ukifika pale jiongeze anachojua daudi i have anointing na anointing hii ni ya kuwa mfalme hata wewe ungekuwa daudi kama una akili nyingi kama za kwangu ukishaambiwa utakuwa mfalme the next thing unaanza kujifunza kazi za mfalme ni zipi nafanya kazi gani by that time mfalme alikuwa ni kuongoza vita kwa ajili ya watu wake kushinda mfalme ni kuchunga watu wake mfalme ni kuwalinda watu wake so if you ae david wewe ni daudi na umepakwa mafuta na nabii ambaye unajua kabisa huyu nabii ambaye anaaminika kwenye nchi yetu amenipaka mafuta niwe mfalme kwenye ili taifa the next thing ni kuingia kwenye shule yakifalme ni kwanza kujiprepare kama mfalme and then gafla. baba yako inawezekana akuchukulii wewe hivyo marafiki zako inawezekana wewe hivyo lakini mungu anakuchukuliaje wewe baba wewebanamichukulia kondoo tu baba ananichukulia mimi pundatu, mchunga punda tu mchunga mbuzi tu lakini mungu na mtumishi wake wakiniangalia mimi wananiona mimi bonge la mtu na niwaambie jinsi wanadamu walivyo umaona wee hapo livyo nikisimama nikasema hivi ninakuona wewe ukiwa mfanyabiashara mkubwa sana mfano oh. sasa hivi wewe unafanya biashara ya fedha si sindio okay. lakini pia wewe una ndoto biashara ya fedha sio ndoto yako sipulipoanzia raha yako natamani upumzike ukae alafu ukusanye hiyo ndo ndoto yako sio ndotoyako ya. mi naongea sifanye kingine chochote nafanya nini sasa mimi nikakwambia hivi kama mungu aishivyo mungu ninayemtumikia hiyo ndoto yako haitachukua miaka mitatu ndani ya mwaka huu na mwaka ujao Amin. biashara ya feza utaachana nayo utakuwa ni biashara ya kukusanya ii kukusanya sio ko, kodi za mapato ni kukusanya kodi za nyumba yes. mulize nje ya biashara ya mapato nafanya biashara gani nyingine anasemaji sasa mimi naweza nikamwambia huyu hata wanaokuchukia wanao utanunua nyumba zao anayemchukia anawezekana anaangalia saizi nahaamini kama huyu anaweza kumiliki nyumba siku mojabila ku, ku, kuvunga uko na wasiwasi ukimwangalia huy naonekana namiliki nyumba eh? kwyo nyumba za mtu hazionekani usoni milki za mtu hazionekani husoni lakini mungu na mtumishi wake wanajua ko watu wengine wote wanaweza wakaana kushukulia poa na kudharau lakini what do you about yes. We start from there kwenye kupasuu ndoto zetu tunaanzia hapo kwenye kukimbizana na mandoto yetu tulionayo tunaanzia hapo mungu anaamini nini kuhusu mimi anachoamini mungu sicho anachoamini mama sicanachoamini baba kwayo anachoamini mungu ndo dakiaanacho mungu anaamini nayaweza mambo yotebeeeaamcbayakujenulikua unawaza kununua kuen yeah. Opt. Amen. mwingine anaweza asiamini kama unaweza sasa mawazo ya mwingine juu yako mwachie yeye ila wewe kimbizana na yale mungu anayoyawaza ya kwako yes. It's an easy way to watu wanaosikiliza watu wengi hawafiki mapema mna washauri wengi sana kwenye maisha yenu na kuna watu hata wajaona srago zenu mnawapa nafasi ya kuwashauri you You never, unajua siku ya taabu yako watu hawana chochote cha kushauri lakini siku ukiwa na hela na ukishibahio hela yako ngefanahivyo gefanhivyni mi ningekua wewefanya jambo moja ukiwa unatembea angalia huku angaliau wafanya jambo moja ukiwa unatembea angalia mbele wa angalia huku angalia huku anzeni kwenu eh, eh. ni nani ana uhakika wa kufika salamu eh? aliangalia euknawambia kuna kitu mungu amekwambia kuna kitu mungu amekwambia wambayako mungu hayuko wa nyuma. Wa nyuma mungu yuko mbele, mungu yuko mbele. fuatana mungu mungu yuko mbele. Usichelewe. Usichelewe. Mungu na mungu kwenye alichokwambia usichelewe namna ya kufikia ndoto zangu kimungu anakuja mtumishi wa mungu ananipa neno la mungu anaoliona juu ya maisha yangu alafu akishalisema hilo neno juu ya maisha yangu ni mimi sasa it is up to ehe tok- okay. mazingira ndo haya sasa fursa fursa ndio hiyo changamka mungu Johana, yohana mwanangu changamkia fusndo canamunawaangchangamkia a obe you have the the word of god. The man of god god man has spoken to you umeombewa umetabiriwa umetamkiwa neno baada ya hapo let your eyes be open for the opportunities daudi akaenda kupeleka chakula kule alitumwa na mungu jamani naomba mnijibu daudi alitumwa na mungu kule mungu kule alitumwa na mungu kule kwenye kupeleka chakula mungu baba yake majukumu yake ya kawaida baba yake amemtuma kule lakini alipofikana na kule aivi naona kuna kitu kinafanania lile neno yes. akaanza kuuliza atapewa nini ndo kazi aliyotumwa kule na baba yake afanya nono no, nimetumwa cha baba sawa alafu na cha mungu pia haleluya nimebeba asili ya baba na ya mungu pia yes. atapewa nini mtu atakaeiondolea israeli aibu hii See, as a king. ule ufalme aliyotamkiwa na mtumishi wa mungu unaanza kumtafuta unaanza kumsumbua ndani atbnasema hiv wakamweleza mfalme atampa mtoto wake lakini pia mfalme atamtoa kwenye kulipa kodi israeli kipindi kile mtu alikuwa alipi kodi ni mfalme peke yake falm anaanza kutafuta mtu atakaemkalisha kiti anachoka yusuf ana mungu amemsemesha ndoto yake amemwambia ndugu zako atakuinamia lakini mungu sio aliyempeleka kwa farah so mazingira yoyote uliyopo neno la mungu laweza kujitengenezea nafasi ya kutimiamazingira yoyote niliopo sema kwa sauti mkwa sautiyakomazingira yote niliyopo neno la mungu aweze kujitengeneza nafasi ya kutimia kama unaamini semaamiakubwa ilimazinira hayyo zako kimungu Namba moja. mungu kila alichokwambia kinaweza kutimia mahali popote wakati wote saa so yoyoteso ni kuonyeshe kitum nilichoanza kuwaambia kwamba tunatolewa kibinadamu so wao marafiki zako au ndugu zako wanaofanya wanachofanya au kama kinachofanana na wewe au washindani wako kwenye biashara wao sawa wao wana wana namna yao ya kuzitimiza ndoto zao na sisi watoto wa mungu tuna namna yetu kwaiyo tunapotolewa katikati ya dunia hii hmm? yes. tukishatolewa kwenye uduniani kwenye dhambi tukaamua kumwamini kristo n theei one thing anasema enyi wana wa kwasi rudini wakasi rudinisawjere3 yes wanawakuasidinialau anasemajeasema bwana mana mimi ni mume wenu nita na nitatoa m mj wa mji mmoja wawili wa jamaahawa watu wako nchi nyingine ya mataifa utumwani sawa yes. anawambia nitawarudisha mpaka wapi nitawaleta hata sayuni, nita hata sayuni. Yes. Alafu mkifika sayuni Nami, mkifika sayuni to this, is very mkifika sayuni nikishawaleta nikiwatoa duniani kinachofuata nafanyajitaaa ini wacunaji wapendeaooanwataasa amaarifafahababa nitawajuaje wachungaji, wa nita wachungaji wanaopendeza moyo wako anaeleza watakao walisha amesema watakaowaombea amesema watakaowaombea wachungaji watakaowaombea amesema wachungaji watakaowaombea amesema wachungaji watakaofanya nini watakaowalisha kwa nini kwa maarifa nafahamu kwao Isi? ni pale tu unapokuwa na mchungaji ndipo hutapungukiwa na kitu bwana ndiye halafu ukiona siku umepungukiwa maanake kuna namna malisho, malisho yameondoka i made my decision nilifanya maamuzi ya kula maarifa na ufahamu vya kimungu unaambia watu Let's say, wachungaji wote wako corrupt. hawafai hiyo hapo kwa maanayo narudia tena kuna kufanikiwa kimungu na kuna kufanikiwa kiduniani wote tuko duniani ila sisi ni watoto wanani kwa kuwa ni watoto wa mungu anasema mkishatoka huko anasema the next step do. nitawapa ninyi wachungaji watakao walisha kwa maarifa na naufahamu alafu the next thing kisha itakuwa mtakapoongezeka na kuwa wengi katika nchi hiyo See? from the knowledge and from the understanding you receive vinakupa kuongezeka siku moja likanawambia mtu tunakaaga hivi tunategemea yani au watumishi wa mungu watuletee mifunuo mi fulani hivi strange mikubwa fulanivi yes! amini nachokuambia yesu anaweza akawepo kwenye harusi yakana lakini kama hamjui kama yupo divai itaisha na sherehe inaishia hapo manake sherehe iliendelea kwa ufahamu wa kwamba yesu yuko katikati yetu kuna mtu ameelewa mtameleoekm kuna mtu amelewa hiyo hekima yes. sema sherehe iliendelea baada, baada ya kujua yesu yupo fikiri mama yesu asingejua yani mwenye kufanya sherehe iendelee unakuwa endelee unakuomekana nayepembeni alafu <laughs> hamjui kama huyu jamaa ana uwezo wa sema yesu najua uko ndani yangu sema yesu yuko ndani yangu na najuasma yuko ndani yangu na so today kwa sababu mazingira ya maisha yamewao kiasi kwamba hawaoni uwepo wa mungu akasema hivi bwana hawa wameishiwa divai mama wake yesu anamwambia yesu yesu akasema mama tuna nini mimi nawe na mama mtu akaonyesha kuto kukata tamaa yesu anaonyesha kama saa yake bado Kwayo, kwa hiyo sio kwamba saa ilikuwa imetimia ule muujiza kana ulifanywa nje ya wakati uliokusudiwa ukasema hivi mungu labda sio wakati wake m kunipoya anafanyaga hata kama wakati badonmnfayfanama anafayag ama wakati bado hata kama wakati bado badotnda kwangu nanon sema hivi mama saa yangu bado yule mama akumwangalia tena akawageukia wale watu waliokuwa karibu naye akawaambia hivi lolote lolote atakalofanya nini lolote atakalowambia fanyeni hata akiwaambia okoteni mawe lugha nyingine ni hii tafsiri nyingine ya ilo neno ni hii yule mama anamwambia wakati wake bado lakini i can be expectant imani ni kuwa na hakika ya mambo so the woman anajua yesu hataki ila amemfo kwa kumwonyesha kuna kitu tunakitarajia sii tunatrajia useme so kwenye mapito yangu hapa natarajia kuna kitu mungu atafanya kuna kuna kitu mungu hapa, kuna kitu tu tu mungu mungu atasema atasema hapa hapa najua najua so i i live live with that I live with that there is something yani natemea, natemea nadyo, hapa, there is something natembea natembea ninavyoishi nikiwa god will tasemnn itasemasonatembeaiwambia nawaeleainavyoishinatembea nikiwanaaeikiem E, wazo sio lazima iwe ni idea ida wazo wazonaweza nhata mtu kuna mali panaitwa wazo ukisikia neno hiloelezaukisikiano kama ninikisikmn ndugu anaitwa wazo niambie naitwziambeni nomino neno omino hamna mtu mwenye ndugu naitwa wazo hapa <laughs> mi nakakarafikiangu moja naitwa wazo wazo linakuja kichwani wazo nifanye jambo fulani baada ya wazo kwenye moyo wako kinakuja kitu gani kingine tapata wapi hela ya kutimizia hili si hapo ndio ndoo napokosea mimi sasa mwenzako baada ya wazo nakuja nauliza hili je mungu anaweza kulifanya mi si wazi hela inaweza naweza nawaza hivi mungu anaweza kulifanya baada ya wazo sitafuti hela baada ya wazo naenda kwenye sisina hela sisina hela eh? yes. yes. mi naenda kwenye alafu naanza baba katika jina la yesu ulisema uli sema, ulisema lolote atakalowambia kwa sababu atakalowambia anaweza kulifanya atakalo Aya, petro tumefanya kazi ya kuchosha usiku kucha lakini eh? tumefanya kazi ya kuchosha usiku kucha lakini kwa hela kwa, kwa mtaji unayonipa kwa nini kwa nini tutashusha nyavuo tuende kushusha nyavu kwa sababu tuna nguvu tumekatatamaa tunaenda kushusha yavu sio kwasababu ahetunandakuua I mean, io kwa sababu mazingira yako mazuri tunaenda nyavu kwa sababu gani eh? kwa neno lakehanakuambiahiv nitawapa nyinyi wachungaji watakaowalisha ninyi kwa maarifa you need things to stay nao kuna maneno yafundishwe ndani ya, ya moyo wako yakae yakikaa hayo maneno unayasema hayo maneno unayaomba hayo maneno unayatarajia sisi tulipaswa kutembea kwenye miujiza isiyo ya kawaida naposema miujiza simaanishi tu vyyote kutembea miujiza isiyo ya kawaida mimi nampa mtoto wangu chakula kila siku watoto wangu wanakula chakula cha kwangu mimi kila siku naweka mezani kwao kila siku alafu mtoto anaumwa mini mama ake alikaa tumboni kwangu miezi tisa mtoto wangu hapo unge- wewe ndo naongea sasa alafu anaumwa kwa uhai wa kwangu mini mtoto wangu aliishi aliishindani ndio maana uliungekufa wewe mtoto angefia tumboni ukiwa wee hauli mtoto anazofika tumboni ukiwa wee hauko sawa mtoto anakuwa vibaya tumboni hmm? then anaumwa mwanayake mimi na uwezo wa kumwangalia mwanangu na kumwambia hivi mimi mama yako sijasema kwa jina jinaye mimi mama yako nakupa huzima if i shared my life with you it means I can share life again even now when you iaei ai oeetatio lako mtoto wako akiumwa cha kwanza nachokiwaza namwaza mchungaji kumbe uzima wa mwanao uko ndani yako uzima wa biashara yako uko ndani yako wazo ni la kwako wewe wewe ndo nalitawala ahifundhe <laughs> Amina. nataka uelewe lolote atakalowambia yesu akasemaji yajalizeni mabarasi yesu alichokuwa anatuonyesha hakuwa anatuonyesha kwamba yee ana nguvu za kufanya muujiza noaliuwa anatuonyesha watoto wa mungu wanafanyaga Jesus came to show s the way the way the way way way the the the he came to show us kwamba this is wa ama hiithe wioe ukiwa mtoto wa mungu you can turn water into wine. Daudi. anafika kwenye eneo kaka zake walipo katumwa kupeleka chakula lakini anaona kitu kingine anachoweza kukifanya kiko ndani ya uwezo wangu sema mfilisti huyu asiyetairiwa huyu wwasaabu ndani ya akili yake mungu amemwambia mimi nnao gano la nyinyi na ukiwa na agano ni tofauti na mtu asiye na agano mungu akiwa upande wetu ni nani aliye juu yetu akili yake inajua kumbuka kumbukabnasema hivi rowa mungu alikuwa juu yake kwa nguvu tangu siku ile k anajua mungu uko upande wangu jibu leo hi daudi alipotoka nyumbani alikuwa amejiandaa aalipotoka nyumbanialiku eh? amejiand pialik si kama wewe ambao ambaonatamani kila kitu kituikae kwenye mstari amejiandaa na mstarik mejiandaanin no, no, no. fursa nyingine asubii umejiandaa awezae mambo yote yuko ndani yako yes. Sema na mambo, yote. Na mambo yote wakati wowote wa wa huku tunafundishwa hivi uwe tayari wakati unaofaa na wakati usiofaa fursa zinaweza kuja wakati ambao haufai ha, mi ssahivi wikihii sinahela aambij amekuambiaje kwabbma lolote atakalowambia amesema hivi mtaiambia toa kaskazini isizuie kwa unafanyaje rudi ndani kuna kiwanja kinauzwa mungu na sina hata shimkumi baba katika jina a yesu ninaiamuru mashariki itoe magharibi itoe kwa jina la yesu wewe ulisema utaamsha roho za watu kwa ajili yetu ninaamuru hii kama kware walienda jangwani ninaamuru hii fedha kunijia akili ya mtu anayenisikiliza ambaye ni mtu wa mahesabu mengi atasema hivi mapasta wanawadanganya maisha ni lazima ufanye kazi ili upate fedha fedhaay niambie kazi gani ilifanyika ya kuongeza mikate mitano na samakewawli wakalawatulu ta fedha ssiaitoshi Inandakeo kusolve problem ya watu elfu tano hmm? lakini una mikate mitano yesu, chukua, na inatakiwa watu elfu tano yesu alipochukua alifanyaje sema alibariki alifanyijisea kukaa chini na kuibarikifedhayako isiotsh See? kwenye maakili yetu huku tunaazamavit Ti, kitu flanihtokeijambitokee <laughs> yesu alipochukua mikate mitano na samaki wawili alifanyeje ma umewai kufanya zoezi la kubariki fedha yako isiyotosha nijibu kweli kutokandani ya moo wako umewai kuibariki fedha yako isiyotosha munu mimi kila nikiingia kwenye mtiani naf Kili yangu inaonekana kama ni dogo aitoshi baba leo hii kwa jina la yesu my my head I bless my brain. nitakuwa na akili ya kutosha Amen. kubariki ni the first place nikufanyejebaraka ilipotajwa aliyebariki alifanyeje alisema alisema nini zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi So yes. saa yes. ambao naenda kufanyanayokabiashara kadogo yes. kabla sijaipeleka keye kufanya biashara ninaibariki by that time, by that time, wewe ndo mungu waile helahela yani e ndo mungu naitumikishawee yes. ndo mungu wahela yakoog so hasa hii sio ya kwangu sinipe ntakurudishia iko hivi <laughs> njo ikuelekeza unapoenda kuchukua mzigo dukani wa dukani kwako baba katika jina la yesu I bless my ni ndogo kwa mwonekano lakini kwa jina la yesu aliyebariki mikate mitano na samaki wawili wakatosha watu watulninaibariki fedha hii hi. nitakapoipeleka kwenda kuchukua mzigo itazaliwa zaidi yahiitukiwa na fedha tayari tukiwa na mikopo ya benki tayari tayaitukishakuwa nayo mkononi we think we it all. No, we dont there are out there are yes. out kuna mipepo iko kule ready to make sure you're not going hii hela ikikutana na pepo uchawi wa kwenye biashara utazuia uchawi wengine wote sio mtaji uliyoombewa sio mtaji uliobarikiwa yes. aelewa nachokisema yes. yes hakuna mahali mungu alimbariki mtu wakati ni mkubwa watu wote mungu au wali waliotamkiwa vitu walikuwa ni wadogo kwa mwonekano walikuwa ni wadogo kwa influence walikuwa awanaishu yoyote lakini walipotamkiwa baada tu ya tamkotoekau anyway. za muungu wetu hizi ni neesi sanaaa anumwanzo tangu kitabu cha mwanzo mungu biashara yake ni kuongea tu kuongea tu kuongea tu hata akitaka kupiga mtu anampiga kwa maneno kwanza tat tumefanya kazi ya kuchosha ila kwa neno lako kwahiyo hatuendi kushusha nyavu kwa sababu tuna uzoefu hatushushi nyavu kwa sababu tuna mitaji hatushushinyavu kwa sababu tuna ni wataalamu tunashusha nyavu kwa sababu umesema kwa hiyo kumbe kila nnapoenda kuchukua mzigo yes. kila msimu mpya wa kuchukua mzigo yes. inatakiwa kutafuta neno ndio maana mungu anawaambia wana wa israeli mtakaporudi sayuni nitawapa wachungaji wa kuwafundisha ninyi maneno watakaa watamkia ninyi maneno hata hii unasikia fungu la kumi malimbuko na sadaka tunachokifanya tunachotafuta ni maneno kwa hiyo sasa hivi haiendi hela yes. kufanya kazi ni hela na ina maneno nyuma yake utanyipa nyingine taka hii ukaichanganywa kwenye biashara nhi kaweka kwenye zile zilenazoenda kuchukulia mzigo alafu utarudi na ushuhuda yakunipa tutakuja nayo siku nyingine utanitumia nasikia anacho angalia yafuatayo alafutumalizia hapo anaeahi nitawapa ninyi wachungaji wapendezao moyo wangu kwa nini anawapa wachungaji wameshaingia kwenye nchi hawa walipoingia kwenye nchi nchi ilikuwa ukiwa so for them to build the house for them to build businesses for them to build systems they needed pastors to teach them njia za kimungu to prosperezresoe6 wacwa mungu niwambie kitu tusienende kwa style za duniani i teach very simply today lakini nawaambia kweli if your money was blessed nakufundisha kwa sababu sio mara zote naweza nikapatikana kuibariki fedha yako lakini you, you, you, you have a way okay. Okay. wakati mwingine mimi huwa nawafuataga watumishi wa mungu ambao najua wamenizidi kwa upako wamenizidi kwa neema kazi yangu hii ya utumishi nataka neno la baraka kutoka kwao kuwapata kuwapat ni kazi sana lakini thing that will make them to speak sadaka si kwamba napenda hela no kwa kawaida tu hata tuhata nikikupa hela utasema hivi asante utashukuru utasema mungu akubariki si yes. looking for higher anointing kwa foraoin najua upako walionao ni mkubwa kuliko nilionao mimi so when im going to them sieni kichwa kichwa si for ablesi listen to me one of my greatest secret of my life bleiwhe iknotheeiplwhee theeiblei gombi sna niwambie kitu kubarikiwa ni garama kuliko kulaaniwa la unawea ukaipata popote very veher kutana tuna bibi mmoja msonyi lakini baraka baraka very expensive haziuzwi ila ni gali sanasura ya st mstariwa 14 nao wazee wa wayahudi wakajenga wakafanikiwa kwa msaada wa kuhubiri kwao hagai nabii nazekaria mwana wa ido walijenga wakafanikiwa na kufanikiwa Kwanini? kwa nini ka msaada wa kuhubiri kwao haai nab kwa msaada wa mkopo wa benki sasa niwaulize swali siri ya mafanikio ya awa jamani hipi eh? yni ya yani, ukiulizwa siri ya mafanikio ya wazee wa nipi unajibuje kwa msaada wa eh? walifanikiwa kwa msaada wa maubiliya sura ya kwanza anatueleza aa watu ndi wameingia kwenye nchi chi ambao waliiacha miaka mingi ukiwa ndo wanaanza kujijenga kilichowasaidia kujenga maisha yao ni nini msaada, msaada wa you should be very smart ni maubiri ganiunayasikiliza ni aina gani ya maubiri unayasikiliza yana matokeo mtokeomaubiri unayoyasikiliza matokeo ya mafanikio yako watu wa mungu muache kwenda kanisani kwa emotions kwamuache kwenda kanisani kwa hisia yani hapa kwa sabi, hey, yule pasa mwembamba uh-huh. that one will not change your life wembambaacha kwenda kwenye ibada kwa hisia You know what for. anasema mungu watu wanu wanaangamizwa watu wangu wanaangamizwa maarifa yako ndani ya nani nitawapa ninyi watakaowalisha kwa maarifa na ufahamu watu wangu wanaangamizwa wakukosa kwa hiyo mawili eidha wachungaji hawana maarifa au watu wameakataa maarifa hawa wazee wanajenga na kufanikiwa kwa msaada wa nini wa maubiri ya nani hivi, They by the naeah ko mchungaji akimaliza kuhubiri nini anawatamkia kile ndo kinawapa msaada msaada asikudanganye mtu hata mpagani ana mungu hakuna mtu asiye na mungu hakuna mtu ambae unaona amekaa juu alafu kahania amekaa juu pale anakuzuga na kuambia hivi mi siendi kanisa lolote mi sdi sina mungu mimi amna anayo mizimu na kila mzimu unakuhani hata mizimu na enyee na wakuhani wake kuna msaada unawafanya watu wanaheng uu Hagai sura ya kwanzakama msaada wa maubiri aaa uliwafanikisha watua aliubiri nininaipendaga sanamorogoro morogo ii Step by step. hagai alihubiri nini twendesura ya kwanza kuanziatuangalie sula basi ya kwanza ya hagai twende katika mwaka wa pili wa dario mfalume uh-huh. mwezi wa sita siku ya kwanza ya mwezi neno la bwana lilimjia zerubabeli mwana wa sheatieli liwali wa yuda na yoshua mwana wa yehosadak kuhani mkuu kwa kinywa chake hagai nabii kusema bwana wa majeshi asema hivi ya kwamba watu hawa husema huu sio wakati utupasao kuja huu sio wakati wa kujenga nyumba ya bwana ndipo neno la bwana lilikuja kwa kinywa cha nabii hagai kusema je huu ndio wakati wa ninyi kukaa katika nyumba zenye mapambo ya mbao iwapo nyumba hii Halo. sasa hagai yuko anaongea na watumishi anasema wale watu mungu amewasikia wanasema wakati kujenga nyumba ya bwana yes. anaanza kuhubiri kumbuka walifanikiwa amewasiiwana iwakati kujengayumyabwansanaanza kuhubirikumbuka walifanikiwakwa exactly. asingekuja na huu ujumbe uu jumbejaaa wasingejenga watu wasingefanikiwaaanasemawatuwanasema huu sio naomba unaposoma fanya imagination ya sauti ya sauti mtumishi mtumishi akiwa anaongea mnasema mnasema wakati wakati wa okay? yes. the wa kujenga wa kujenga yasauyamtumhikia aonieininaeaiowakatiwa si kujengaaauenininawatiwa ku na kujenga nyumba ya bwana je huu ndio uundiowakatiwa nini kukaa katika nyumba zenye mapambo iwapo mapambowao inakaa katika hali ya kuharibika so waliporudi kumbuka na ukiwa walichoanza wao walianza kujenga nyumba zao ziwe na mapambo and then they forgot to build the house of anthe theoe hawa watu walikuwa wametoka utumwani nchi ya babiloni yes. iliwasomea hiiiliasomea i hii wiki zilizopita akumbuka wakaingia kwenye nchi yairael ikiwa ukiwa baada ya kutoka kwa sababu ya unabii rmemb na unabii huu nafanana ule yeremia yeremia alisema ivi nitawarudisha nikiwarudisha nitawapa wachungaji akina agai so waliporudi wakawa wakobize, wana build up their life wanajenga nyumba wanajenga mifumo yao an hen mungu akawaambia hivi e huu ndio wakati wa kujenga simply put kwenye maisha learn to invest into your spirituality first invest kwenye hali yako ya kiroho kabla ya hali yako ya kimwili kimwilihagai anaendelea kuubiri hmm. anasema hivi je huu ndio wakati wa nyinyi kujenga right? mpa hapo yes. na kukaa katika nyumba zenye mapambo iwapo nyumba hii inakaa katika hali ya kuharibika basi sasa bwana wa majeshi asema hivi zitafakarini njia zenu aai anawambia mungu anawambia wa zitafakarini njia zenu sasa naomba wote tusome mstari wa sita wameambia wanafanye nini wafanye nini watu wa mbfanyniiwatuwaungusasa sasa sisi hapa tuna hiyo nafasi ya kutafakari angalia kutafakarwamefanyajesababu uh, ni ipi imeanzia pale nyuma je huu ndio wakati wa nyinyi kukaa kwenye nyumba zenye mapambo halafu nyumba ya bwana inakaa katika hali ya kuharibika angalia walichoanza kuambiwa mmepanda mbegu nyingi Remember, ni maubiri huyu jamaa ndio alifanya wafanikiwe angalia hayo maubiri anawaambiaje Me mmepanda mbegu nyingi watu wangapi ambao leo hii wanaweka mitaji ya fedha nyingi kwenye biashara zao na wanavuna kidogo Nakula, lakini mnakula hapana moto, moto mnakul joto amnetne wakati wa baridi wanavaa nguo lakini bado wanatetemeka ila nguo mtu ana lakini anahela, lakini akipendeza stress za maisha yes. anazomauona lakini hana pumziko ndio hapo snaendee nasema ngojarud staisomabasi mbona kama unataka kunani kunayeye <laughs> so, eh. apatae nini anafanyeje ujawahi sikia sto nakwamba mtumishi mimi napata hela kabisa ofisini nalipwa mshahara lakini siuoni kapata mshahara kautia kwenye mfuku gani agai yanaendelea bwana wa majeshi asema hivi zitafakarini njia zenu pandeni milimani mkalete miti mkaijenge nyumba nami nitaifurahia nami nitatukuzwa asema bwana mlitazamia vingi kumbe vikatokea vichache tena mlipovileta nyumbani nikavipeperusha nika ni kwa sababu watu wa mungu haya hayatokei kwenye maisha yetu anasema zitafakaini njia zenu pandeni milimani mkalete miti mkaijenge nyumba nami nitaifurahia nami nitatukuzwa asema bwana mlitazamia mm-hmm. vingi kumbe vikatokea vichache yep tena mlipovileta nyumbani nikavipeperusha hela mmerudi nazo nyumbani kwanza mlipoenda kuwekeza kwenye biashara mlitegemea mtapata vingi mkapata vichache na mlivorudi navyo nyumbaniu aliyevipeperusha ameandikaasema Aliye ni kwa sababu gani asema bwana wa majeshi uh-huh. ni kwa sababu ya nyumba yangu inayokaa hali ya kuharibika wakati ambapo ninyi mnakimbilia kila mtu nyumbani kwake ah. basi kwa ajili yenu mbingu ah. zimezuiliwa zitoe umande ah. nayo nchi imezuiliwa isitoe matunda yake na ngoja ni... hapo mmeamua mkati miti Geography is okay. miti ipo ila nchi imeamuliwa hawa jamaa walikuwa ni wakulima kwa asili na wafugaji nchi imeamuliwa usifanye nini nchi za majangwa hawalimi kwa kutegemea mvua wanalima kwa kutegemea umande wa asubuhi na ndipo lipozaliwa na mungu anasemaje mbingu zimezuiliwa Story. lakini angalia hawa watu wanategemea wafanikio kwa msaada wa nani wa mungu mungu awasaidie wa and then huyu mungu anaetakiwa kuwasaidia nawaambia hivi mimi nimefunga mbingu sasa leo ni kupe hekima hiii jifunz katika mwanzo wa maisha yako na unapoanza kutengeneza mipango ya maisha yako siku zote hii watu wa mungu siwaambii kama hamasa na waambia kama mfumo wa kufanikiwa anapozungumzia nyumba ya bwana anapozungumzia hekalu lake anazungumzia kazi yake anazungumzia ufalme wake mungu alitegemea hawa watu wakifika kwenye nchi ile ambayo inaukiwa kabla ya kujenga nyumba zao wamkumbuke yeye kwanza anachotafuta mungu ni kuwekwa yeye namba moja simpo tu mtu ametokea unaweza kani azima a lf k tna ah, oh, mtu ametokea kwenye maisha yako amekupa hi elfu kmhu amekupahii sawa cha kwanza mungu anachokiwaza kwenye akili yake kabla hujawaza bajeti yako yoyote aniski Na nacho kisema yes. uh, sehemu ya kumi elf k shigap ndo uliopata niwaulize swali ukileta elfu oh, yeah. Nuhuli Nuhuli moja kwa mungu au kwa mtumishi wa mungu itabadilisha maisha yake elfu moja itabadilisha maisha yangu kwa mfano ukinipa mimi elfu moja abishamaisha yangu say unapokea moja tulf kmi tu, tu? ndo mshahara wako sitaki kuzungumza kuhusu milioni elf k tu ndo mshahara wakomungu aliposema hivi mlipofika nyinyi mlikimbilia kwenye nyumba zenu baadala ya kukimbilia so tunapopataga mishahara tunawawaza watoto wetu kwanza tunawaza maisha yetu kwanza mungu anasema mmenisahau mimi niliyewapa hivyo mlivyo navyo That's why, mkirudi navyo nyumbani vinapeperuka hela imeingia ilipoingia tup mtoto anaumwa ni kweli ulipata so shetani anachokifanya ana kupumbaza wee kuona napokea napokea mshahara lakini swali ni hili unafanya kitu gani ndio maana ni kama watoto wa mungu amest tulipopata mishahara yetu unalipo milioni tano ulipofika tu nyumbani ulianza kuaa kusovu vitu vyako ulikimbilia nyumbani instead of kumkumbuka mungu au kuikumbuka nyumba yake sio kwamba kanisani kuna njaa god want yeye aonekane ni aonekani nimimi ndo rit yako namba moja ile ni bada ni ibada manaake hela hii ikirudi nyumbani baada ya kutolewa ile sehemu ya kwanza ya mungu ikienda kule sasa unauona umande mbingu zinafunguka manaake tuna mikate mitano na samaki wawili tukiigawanya sisi huku haiwezi kutosha lakini tukiipeleka mkononi mwa yesu thisis my e i have lerned through life to prioritize god god has been my priority i give you this testimony and igo my fst car ilinua gari yakwnz nasikuweza kuimaliza kulipia ninua kwa mkopo gari yangu ya kwanza nikasikia sauti naniambia itoe hiyo gari so gari yangu ya kwanza niliyo ya kwanza kabisa kwenye maisha yangu nilimpa siku ya harusi yake wakati mke wangu sikurusyake wkati mkewanguajkufungisha ndoaaskia sautilaaumtwakwanzautzawauja na kewangu a garifushdmb gari yangu ya pili ambayo niliua esh mke wangu lliponu ile gari nilipoingia siku ya kwanza ile gari siku ya pili nikaambia mkewangu gari ndakuitoa sadaka ilikuwa ni ilikuwani ya baba wangu wakiroho nikaidrive ile gari mpaka nyumbani kwa bishop kwaoba nikaiacha mungu akaniamba hivi wakati wako bando so wagalatia anasema hivi chochote sema chochote, cho-cho-te. apandacho <laughs> amesema popote apandapo amesema chochote, cho-cho-te. A, apandacho mtu ndicho atakacho anaweza kuvunia mbeya ila ndicho atakacho anaweza kuvunia dubai ila ndio atakacho anaweza kuvunia india ila ndicho atakacho Kufuna. chochote ukipanda kitu kwenye maisha yangu ukitaka kuvunia kwangu wewe ukupanda wee ulikuwa umenikopesha ni kurudishia fadhila ilini kwambia asante ndio hicho unachoona watu wengine wanaenda kwenye makanisa alafu nasema hivi yule mchungaji hata shukrani oh, you came so that i ikan thank you thankyo yoai chochote the man that i gave my first camy I mean, second car my father in the lord is dead amefariki napokea baraka na zawadi za magari sasa hivi mpaka naogopa mpaka nawaza watu wasija wakaona na ila mtu anakuj abiah so wananipa nauza nafanya huduma kama ulikuwa hujuu yale mahela yote ya kufanyia zile hudumanatokawap mkurugenzi ule pale ukimuuliza na mfuko za mikutano tunayoifanya na mfuko wa fedha hazifanani kwa wakatimingine unaweza ukauliza unatoa wapi hela ya, ya ziada na bado siko kwenye wakati wa kusema hivi nimefika bado niko kwenye wakati wa kupanda nimemwazamungu wanz nimemwaza mungu kwanza, kwanza. daudi anatakiwa awe mfalme na ili awe mfalme anahitaji influence katikati ya nchi amepakwa mafuta akiwa kijijini hata ungekuwa mungu lazima ungemtengenezea udogo namna, namna ili taifa limjue lina anatokea daudi anatakiwa ajiongeze ajiongezeeahhjwshalipompiga gia sijui ni sangapi wale wanawake walijifunza jina la daudi sijui waliuliza wanasema hiv wako huku jamani wako vitani iani ila kule njini wanaimba wanaimbasaui ameua maeldaud ame nchi nzima then ufalme unaanza kumtafuta lakini alianza kwanza daudi msikia daudinakusema hivi huundo wakati mnantakio kwa hapa anasema hivi ni nani atakayeiondolea israeli aibu hii anasema hivi huyu ameyatokana majeshi ya mungu wa so, ndani ya moo wake i am going to do the work of god namtafitia mungu heshima namtaftia mungu nina upako namtafitia mungu heshima mnapata mishahara mnawekwa kwenye mifuko iyotobok mnapata mshaara lakini sioni ea sioniateaiko hv mara ya kwanza nilipopata mtualiyenipa milioni kumi ya kwanza maishanimwangu ya kwana kushika milioni kumi hivi ya kwanza ilipoipata tu mkononi mwangu ilioipata ya kwanza mama mb nimevuka kutoka kwenye mamoja nimeingia kwenye makumi m aliniangalia usoiemahaya alioondoka nimtafuta mtumishi wa mungu nikapeleka mzigo kama ulvyo so, onmpakacflpeleka <laughs> si kwamba walinipigia simu anataka hela nilikopeleka si kwamba walikuwa na uhitaji wa hela nilikopeleka si kwamba aliniomba In the of fact ana hela kuliko mimi ila mimi natafuta unyevu nyevu umande anasema hivi tazama ilivyovema na zaburi ya 3 ndugu akaapo kwa umoja ni kama mafuta ya yashukayo ndevuni mwaharuni alafu anasemaje ni kama umande sema ni kama umande ushukao Ehe. katika bonde la hermon mahali ambapo mungu ameamuru kwahiyo baraka zinaamriwa kwenye umande so anaposema hivi nimefunga umande In other words, anasema hivi nimefunga barakanomba nisi wachoshe nimalizie kw kusemahv tofauti yetu sisi na wapagani ni baraka inayokaa juu ya vitu tunavyovifanya basi, basi. Otherwise, wana digri kama tulizo nazo wana mitaji tena mikubwa kuliko ya kwetu kitakachotofautisha sisi na wao ni baraka kwa hiyo tulipohamia kuja upande huu wa kristo he difference that will differentiate our life life and the people's life is the the people's is blessing of the lord eiheendohiyo <makes in> anaita uaddemauandema tenaumandeokijia iakabia wakati wa jangwa je biashara yako ina umande maisha yako yana umande umande niwaulize swali watu wa mungu kipindi cha ukame isaka alipanda na akavuna vipimo mia kilichokuwa kinamwagilia bustani yake nini anasema anakuja nambariki isaka mtoto wake anambia yakobo harufu ya mwanangu ni kama harufu ya shamba alilo alilolibarikimwana nake nini baraka ya mtu yoyote inategemea na exposure aliyo mchungaji anayekubariki wewe atakubariki kulingana na levo yake ya exposure i k bless you beyond my exposure i kannot have a blessing that is beyond my exposure So hmm. niwe na naex inayosema hivi Alright. mungu anaweza kufanya mpaka hapa nimeona anaweza kufanya mpakahapa nimeonanaepahpa mchungaji atakubariki kulingana na levo yako ya level ya yaevo yake yaeyaisaka ni hii shamba lililobarikiwa na bwana anasema hivi. Mungu, akubariki kwa umande wa mbinguni hiyo ni baraka ambayo isaka anampa nani yaobo anasema harufu ya mwanangu ni kama harufu ya shamba alilolibariki bwana ndo alilowahi kuliona shamba lilobarikiwa linafananaje isaka aliwai kuliona nikuambia kitu mwanangu jiwaze wewe sahizi mimi nakuambia kama mchuk naaminanamini mungu akikubariki mungu akubariki t ikumbuke nyumba ya bwana kumbuka mahali unapolisha hamna uchawi maarifa na ufahamu aga anawaambia hiviy mmekimilia nyumbani mmekimilia nyumbani mmekimilia kusovu ishu zenu y nawanda mkipata hela vidonda vya tumba vinainuka ospitalini hela ikiisha via vimeacha uum hela ikipatikana p pa, mkubwa anaumwa sidada flani anaumwa msiba msiba siu mwanza msiba siju wapi ko unasafiri tu msibani msela ikikata na watu wawafhechayumbanikunamtuamepata kazi uiknaniambia ambayo ilikuwa juu yaani mtu alikuwana ofisini anafanya kazi sehemu ambayo hana nafasi na haoni kufanikiwa kwa msaada wa ya wanafunzi wa chuo waliona gpa smamajuu nafunziwetu baraka inatofautisha the blessing of the lord will differentiate us from others neema ya mungu sio harambee hii hii inaweza ikawa ni unga wa mtu hii inaweza ikawa ni bia hii inaweza ikawa ni nguo hii inaweza ikawa ni afya ok hii inaweza ikawa ni chakula hii inaweza ikawa ni ada na huyu yuko hapa moyoni mwake anachokitafuta ni ada ya mtoto wake akiba aliyo nayo, haitoshi au hii inaweza kawa ni et za mtu anaweza kawa moyoni mwake anatafuta mifuko ya smenti t lakini kiwango alicho nacho akitoshi mikate mitanoo so addat hii ni sadaka yangu nataka kuanza ujenzi lakini fedha yangu haitoshi hii ni sadaka yangu ya kuanzia ujenzi baba katika jina la yesu mtu huyu anapoenda kuanza ujenzi nina amuru mashariki ilete kaskazini ilete magharibi l katika jina yesuanaend kinachoenda kufanya kazi kuleta cement. sio hela ni yale maneno yaliyotamkwa juu yake naingia kwenye mitiani kumbuka chochote apandacho ndicho atakacho forget that ndicho atakacho vuna so napanda na hii watu wa mungu narudia tena sio harambe malize hapo tnda nyumbani sunday tukaleb ah, tuko ramadhani naomba tusoma watu wa galatia st wa st mwanafunzi namshirikishe mkufunzi wake katika mema yote msidanganyike mungu hahiakiwi hochoteandachomanamsirikisa mwni enani anayemshirikisha mwingine mema, mwingine mema? Every time mungu anapokupa mema jamani memaahiyo jamanisiaakalwaatia anasema kila mwanafunzi amtafute mkufunzi wake kwamba hii shule hii alinipaga mshirikishe mema Pastor, mungu amenipa share kumshirikisha, share. kumshirikisha share. It is there. every student disciple should share with the master shirikishe teacher everything good katika mema yote mungu yotemunguanayokujalia amekuagiza mshirikishe nani alafu anasemaje msidanganyike. msidanganyike mungu hadhiakiwiad hadhi kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakahouema anazungumzia habari ya kupanda na kuvuna akitokea kwenye mwanafunzi amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote uh-huh. msidanganyike mungu adhiakiwi kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho mm. atakachovuna alafu anaendelea lasemaj maana yeye apandaye kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu apandaye kwa mwili wake so angalia you never na chukua hii im going to toe my life im going to buy my m ong to do my m thi to do my things katika mwili wake my relationship between me and you is apandaye kwa roho You think of of your spiritual ability spirituality things of the spirit apandaye kwa roho atukuze mungu aliyetubariki sisi baraka zote za wapi za rohoni We receive blessing from the spirit apandaye kwa roho atavuna nini atavuna uzima wa milele And then? tena tusichoke katika kutenda mema uh -huh. maana tutavuna kwa wakati wake tusipozimia roho uh -huh kwa hiyo kadri tupatavyo nafasi na, na tuwatendee watu wote mema Aha. na hasa jamaa ya waaminio kama wewe ni mfanya biashara na unatamani ku biashara na unaona una biashara ndogo au mtaji wako ni mdogo nakutamkia mimi kama mtumishi wa mungu kama mtumishi wa mungu ndoto yoyote ulionayo. i speak in the name of jesus by the blessing of heaven that is given unto me i bless your small yousmallmoney fedha yako iliyo ndogo ikabarikiwe ninaibariki kapita yako iliyo ndogo ikabarikiwe ninaiamuru mashariki magharibi kaskazini yes. na kusini itoe fedha na mali kwa ajili yako Amen. watu usiowatarajia wakaweke fedha na mali kwenye mikono yako fedha ikufuate fedha ikufuate Amen. sisi kwenye imani yetu mungu anaongea na vitu na vitu vinamwitikia yes. ninaamuru fedha ikakuitikia Amen ninaamuru ninaaufedha ikakuitikietunamtumikia mungu anayeongea na vitu na vitu vinamuhitikia yes. chochote unachokwenda kufanya kikazae faida kubwakatika jina la yesu Amen. ikakuzalie faida kubwa Amen. usione kukaukiwa Amen. Within today mpaka mwisho wa mwezi wa nne yes. katika jina la yesu yes. kukatokea badiliko la ajabu kwenye biashara yako Amen kwenye kazi yako kuanzia leo hautavuna vilivyo vidogo yes. katika jina la yesu hautapata mapato na kuyaweka kwenye mifuko iliyotubukainaondoa yes. hasara kwenye maisha yako Amen yoyote ambaye yo, yo, anafanya kazi ya kuajiriwa anapata mshaha anapata mshahara lakini hauoni mshahara wake ukifanya chochote mungu warehemanaewarehemu katika jina la yesu watu hawa hawataweka fedha yao kwenye mifuko iliyotoboka vitu vyao havitapeperuka wataiona faida na sio hasara ya kazi yao yes. katika jina la yesu Amen. wape maarifa ya kuongeza kipato chao Amen. wape maarifa ya kuongeza kutoka kwenye mishahara yao Amen. katika jina la yesu hawataweka kwenye mifuko iliyotoboka kila matundu yaliyotobolewa na iblisi kwenye akiba zao kila mdudu anayekula kwenye ghala zao linamkemea kwa jina la yesu Amen. hata kula kuanzia sasa wataweka fedha wataiona afadhi yake wataweka fedha wataiona faida yake utazipa fedha zao maana utawapa maarifa ya kuzaa kutoka kwenye fedha zao Amen. kwa jina la yesuyoyote ambaye kila akipata pesa mtoto anaumwa anapata majanga yani umepata tu fedha hiwe ni kwenye biashara iwe ni kwenye faida iwe ni kwenye ofisi msiba yaani fedha yako wewe siku zote ukiipata tu ina kitu cha kufanya ninatamka kwa jina la yesu ninamzuia yeye anayeharibu kwenye maisha yako kwa jina la yesu roho ya uharibifu haitakula mazao yako kwa jina la yesu Amen. kila utakachokiweka mkononi mwako kitakuzalia imeondoa laana yes. na kuiachilia baraka juu yako Amen. tofauti ya mpagani na mtu aliye mfahamu mungu ni baraka iliyoko juu yake yoyote mwenye deni lolote kama una deni mahali popoteunaweza deni likakaa audaiwi maisha yako naweza unaruhusiwaookin una deni mahali popote kuna mahali unadaiwa nyweshe mkono juu yasikilize maelekezo yasikilizehaya maelekezo yasikilize haya maelekezo pl yasikilize maelekezo biblia inasema alikwenda mwanamke mmoja aliyekuwa anadaiwa na deni lake alilipiki nisikilize mtu wa mungu kuna tofauti kati ya deni na mkopo deni nilil liloshindwa kulipika napambana kulipa lakini uwezi kulimaliza nageuka kuwadenbiblia anasema yule mtu aliyekuwa anadaiwa alimfuata nabii elisha hakwenda kutafuta mkopo mwingine alimfuata mtumishi wa mungu alimfuatamtumishiwa nakwambia maana yake mtumishi wa mungu kinywani mwake analo neno la kukupa maarifa ya kutoka kwenye deni lako why should i go and seek the man of God? wakati najua ili deni nalipika kwa lakoiwakati najuailialipika sasa Yes. ina muru mbingu yes. ifungue milango ya kutosheleza kuweka fedha kwenye mfumo wako wa fedha jina la yekwa jina la yesufedha isiyotoka kwenye mzunguo wakofedha yes. isiyotoka kwenye mzunguko wakofedha isiyotoka kwenye mzunguko wako fedha usioitarajia mungu akupe wa watu yes. utafanya jambo dogo likupe faida kubwamungu akupe isiyoko kwenye mzunguko wako itokee ishu ufanye ikuletee faida Amen. fedha ya kutoshea kulipa deni lako na mungu akupe neema ya kuwa na utoshelevu siku zote usiokufanya ukope Amen. kwa jili la yesu Amen. between now and easter mungu atakuletea mtu atakeekupa kazi isiyotoka kwenye mzunguko wako itakayokuletea fed yakutosha kulipa deni lakoyoyote ambaye anaumwa au ana ndugu anayeumwa unaumwa au na ndugu anayeumwa ahuo ugonjwa kuna namna unawalia fedha au unawapotezea muda sio kila ugonjwa umekuja wa kutulita mauti kuna ugonjwa naitwa ugonjwa usio wa mauti ni ugonjwa unaopoteza muda hiyo ni inayoanza kufundisha baada ya ugonjwa usio wa mautila i ugonjwa na unaokulaugonw nakuondolea utulivu inatamka kwa jina la yesu uzima ushuke kwenye mwili wako mkono wa mungu liyo mwema ukaiponya hiyo afya kwa jina la yesu Amen damu yako ikasafishwe Amen. kwa jina la yesu mwili wako upokee afya Amen. ninaongea na mifupa yako yes. ipokee uzima Amen. neno anasema mungu alimwambia hezekiel aitabirie mifupa nayo mifupa ikaishi kama mifupa inatabiriwa damu pia zinatabiriwa yes. nyama zinatabiriwa inatamka yes. na nyama ya mwili wako ipokee uzima kwa jina la yesu natamka na damu ya li wako yes. ipokee uzima kwa jina la yesu Amen. ya upumuaji wako yako ya chakula isikie neno la bwana kwa jina la bwauum nakemea pepo la magonjwa magonjwasaahi kwa jina la yesu yesunkuchi kwa jina la yesu jiaesu na uamuru mwili wako upokea uzima naugonjwa nakuamuru toka kwenye mwili toka kwenye mwili huo toka kwenye mwili huo kwa jina la yesu zuzima uzima, Amen. uzima. Amen. uzima. Amen. kwa jina la yesusema kwa sauti yako nimekuwa mzima, mzima. afya njema imeumbika ndani yana jina laes la mtu yoyote anayetafuta kazi popote hata kama ni ikulusema kwa jina la esu nimekuja madhabauni pa, Nime madha pa mungu kuchukua kazi yangusema yangu. hapa leo hii hi. naondoka na kazi yangu mtumishi wa mungu akitamka neno, neno. nimechukua kazi yangu, Nime yangu. ninakutamkia saahii kwa jina ya yesumahali hey popote na nanitizama kwa njiaau kwa njia aau popote unapotafuta kazi ninakutamkia kwa jina la yesu mwezi wa nne unapoingia mwisho wa mwezi wa mwezi wa nne una mshahara wako mkononi Amen. mungu akupe kazi ninakupa kazi kwa jina la yesu Amen. malaika wa mungu wakafanye milango kwa ajili yako pokea pokea kazi kazi kwa kwa jina la yesu yakopoeajnokea jna as gkambia huku kwetu huwa tunatamkiwa na vitu vinakuwa kama kuna mtu yoyote ana changamoto ya aina yoyote ninatamka kwa jina la yesu yesu aliyetuliza mawimbi ya bahari ameituliza hiyo changamoto kwa jina la yesu utaikuta shwari kuu sema kutakuwa na shwariuu ku. Na sema hayo maneno sina mpango wa kumwona mtu baada baama kutakuwa na shwai kuu itok akirudi nyumbanikule kwenye changamotoutakua nasaca t na mungu akufungulie madirisha ya mbinguni madirisha ya mbinguni afunguke kwa ajili yako ukaione baraka kwenye maisha yako Amen. kwa jina la yesu yesumn mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuchut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana