Hello, this is your pastor ykapoainataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu siku moja nilikuwa nasoma biblia nikaona kitabu cha mwanzo mungu anazungumza habari za sodoma na gomora says malaika walikuwa wanaenda kwenye mji wa sodoma alafu biblia nasema mungu akiwa yuko njiani akaamua kupita njia ambayo inapita iko e, katikati ya mialoni ya mamre mtaa ambao abraham alikuwa anakaa wakati anapita akamkuta abraham amekaa nje kwenye miti yake aliyoipanda rich So, likuwa mekaa zake nje anapunga upepo wakati anapunga upepo arhm akawaona watu watatu abraham akumuona mungu aliwaona wawatu sema watu wow. aliwaona watu watatu wanakuja uelekeowa nyumbani kwake lakini nikana kwamba alikuwa awapiti kama wanapita sehemu nyingine bia, akawakimilia alafu akawashurutisha waingie nyumbani kwake walipoingia nyumbani kwake abra wakasema nawaomba angalau najua mna safari ndefu ila mpumzike hapa muoshe miguu yenu niwatengenezee chakula eh, ukisoma the recap of the of same story kwenye kitabu cha wahebrania biblia anasema hivi msiache kuwafadhili wageni maana wengine waliwafadhili malaika pasipo kujua so wakati abraham anawahudumia hakujua kama anawahudumia malaika alikuwa anawahudumia tu wanadamu wa kawaida kumbe he was ministering to to angels this is to say htothis itosa yes. hmm. malaika wanaweza wakawa watu au malaika wanaweza wakakopa miili ya watu wakavaa au malaika wanaweza wakavaa miili ya watu alafu wakaingia nayi wa in thebb biblia inasema hivi siku moja wana wa mungu wakawaona mabinti wa wana wa wanadamu walivyokuwa wanapendeza na wazuri biblia nasema, they were so beautiful to the extent wana wa mungu mbinguni ambao ha ya biblia zinasema waliwaona wale walikuwa wali ni malaika wakawaona wana wa wanadamu duniani wanapendeza na kuvutia alafua wakashuka wana wa mungu wakawaka <laughs> no, no, no. ni tamaawanawakataido anasema walipowaona wana wa wanadamu vitu vikali fulani vinavutia bi inasema hivi wakawaka tamaa walipowaka tamaa wakashuka bib nasema wakalala nao walipolala nao is what the bible says wakazaliwa watu ambao walikuwa beyond humans. walikuwa ni maanaki walikuwa ni majitu makubwa ambao walikuwa ni kama wana wa anaki anakia wale wana wa wanadamu listen to me walienda mbali zaidi wale wana wa mungu walienda mbali zaidi hawakuishia tu kulala na wanawnadamu walilala na wanyama pia This is the unasikiaga to zinatokea huko watu wamejifungua wamejifungua kukusonakuletea picha mbili za kuonyesha wamb malaika hawa walikuja kwa abraham hawakuja na mabawa kwa sababu angekuja na mabawa the were, were be strange beings ambao hata yeye angewaogopa in a real sense, kwa wale ambao wamepata neema ya kuwaona malaika haeluya <laughs> mnacheka nini yani nikisema hivyo mnacheka nii kunigombanisha <laughs> waliopata neema ya kufanya nini ya kuona malaika na vyumbe mbalimbali huwezi kiuhalisia hebii anasema hivyo wakati malaika nawatokea wanafunzi wa yesu they were broken wakashuka wakainamisha sura zao malaika malaikaakiwa wakiingia waki kila mahali wanaingia na neno usiogope usiogope maanake nini Presence ya yule malaika iliwafanya wale watu wakawa frightened. wakawa frightened kwa sababu ni viumbe vya kutisha ni majitu makubwa lakini hapa abraham anawaona wanakuja hawaoni malaika anawaona watu aliwaona watu watatu kama aliwaona watu watatu it implies wale watu hawakuwa na mabawa wala hawakuwa viume vya kutisha so they reduce themsel in the of a human naweka utangulizi huu ili kusaidie bele watakapokuja watumishi wa mungu watakuelekeza kili get it we are fighting war beyond olo is beyond psychology watu wameshageuzwa mioyo you are not dealing with scientific nature is beyond what tayari corrupted now this ni kama Another set of beings inaingia naomba niwaambie mimi hakuna kwa sisi ambayo tuko too much kwenye and, and exposure of the globalization hakuna mvi inayoaktiwa ambayo watu hawajaimajin na hakuna imagination ambayo haiwezi real mwanaake nini hakuna kitu ambacho mwanadamu atakiimajini haki ambacho hakijawahi kutokea au hakiwezi kutokea kwa vyote ambavyo mwanadamu anavimain hata mnapoona wale aliens, zile mvi za au watu wakutwenda sayari nyingine thea the the zilewalizonazo zinakuambia kwamba watu wameweza kuvuka kufikiri hivyo huwezi kufikiri katika kitu ambacho hakipo kwamba hakitatokea au hakijawahi kutokea hakunagahatuwezi yani, hatuwezi kufikiri kutoka kwenye tunafikiri, kuto, tunafikiri kutoka kwenye kwenyendogo ndogo ndogo ambazo tuna uwezo wa kuziokota kuzi, okota, kuzi kwenye mawazo yetu zamani ilikuwa ukimwambia mtu chombo kikubwa chenye watu ndani kinaweza kupaa ilikuwa ni impossible. lakini wakaja watu wakaimagine imagine, and imagine, and imagine until they gave us a wakaieemaanayake possible ila kwa kipindi cha muda fulani impossible believe me ni kama kizazi kipya kingine kinakuja ambacho uh, sasa hivi sasahivi mnasikia mnasikianazisikia zile maanaake ni kama tunatengenezewa another tunatengeneziwaanoh On now that is beyond science nthai eyon takuonyeshanema siku za mwisho watu watukuna watu wanaitwa watungao wovu kwenye timotheoamezungumzanema watungao ovu neno ile le watungaoovu mwanaake the of evil kumbe evil can be invented yani watu wanaweza ca imagine mtu aliye aliyeo teknoloji ile ya ya kutengenezea bomu ni teknoloji ambayo mtu alivumbua manyuklia haya just to create more power of electricity lakini watu wakaanza kuwaza wakawaza what else whatlseule can do nisikilize tu takusaidia so tuko kwenye kizazi ambacho we are fighting the invisible war alafu sasa sisi challenge tulionayo ni kwamba we want to fight it mungu alipoona wana wa wanadamu wameshuka I mean, wana wa mungu wameshuka wakalala na wana wa wanadamu baadaye ikatokea nchi inaitwa sodoma na niwaambie ukweli sodoma na gomora haikuwa nchi ya kimaskini it was very wealthy country bib anasema kwenye kitabu kile cha mwanzo mtoto wa kaka yake ibrahim anaitwa lutu aliamia kule kwa sababu bibia anasema aliona bonde la sodoma linapendeza it it was a country it was country full of every opportunity kwa hiyo haikuwa ni nchi ya hovyo very attractive maanake wale watu walikuwa na naeeience kwa nini kwa sababu uzao wao ni mixture hao watu ni mixcure ya mbinguni na duniani yani they have a certain kind of mind of human and of godliness wana uwezo na ndo hao watu waliowafundisha wanadamu uchawi na ushirikina waliwafundisha wanadamu kupaa How the, the, the teknoloji ya kupaa bila ndege it came from them muda wangu ni mchache hapa lakini could, tomorrow lakinimogo deep on this so ni kama hao watu hawakuishia tu kulala nao sasa ni bibi wa sau mungu aliwakataa wa hawakurudi awakurutina juu ko akawa ni wazazi wa watoto hapa duniani so they shared with them what they know wakawa ni malaika walioasi wanaokaa katikati ya katikatiyaawa so, wanakuja na ujuzi hawa wanakuja na akili Remember, bibi karama za mungu hazina majuto mungu akimpa mtu kitwmnyanganyi shangaziyako ukimwana ndonakunyanganya shetani akunyanganywa uwezo wake shetani anasubua rahia mpaka leo kwa sababu akunyanganywa uwezo wake ila mungu anachokifanya ana, ana bora kuliko yakoo aliyekupa yan ukimzingua mungu sio amba atakunyanganya kipawa chako anakuacha nacho alafu nakunyanyulia mtu mwingine ambae ni bora kuliko wewe ukonayeakunyanyase tu moyo <laughs> ndo <laughs> mungu alivyo ha, nilijifunza mii mwaishani mwangu kuwa mnyenyekevu yaani mungu akitaka kukukera hakunyang'anya alichokupa anakunyanyulia mtu warika lako umri wako mwonekano wako alafu anampa kibora kidogo tu, anamsogeza kidogo tu liko. Kono, aaa, kiko, mungu anakunyoosha mgeukinambia epuka manyoosho ya mungu nyenyekea mungu ana namna ya kunyosha watu yani <coughs> anahakikisha hakuzidi sana unakuwa kama taa kumfikia vile kiwa ukifika alipo uyo kaondoka unaaza anatumia akili gani huyu jamaa asa so hata shtani ya kunyang'anywa ila mungu alihakikisha kwamba kila teknolojia shtani anayoiweka anawawekea watoto wake uwezo wa kutoka katikati yake hapa so this is what happened baada ya i hiyo i kutokea kati ya wana wa mungu na wana wa wanadamu vinazaliwa viumbe vya ajabu and you can remember biblia pia natuambia mbinguni hakuna kuoa wala kuolewa you so in other language ni kama shetani anataka kum, yani kum- kuvamia mchakato wa mungu kwamba kutakuwa na maisha baadaye anataka kumzunguka yani kumzunguka but hivoanataka kumzungukakumzunguka a yani, kum- you know? kilichotokea kwenye kitabu cha mwanzo cha wana wamungu aaaananadamuozaliwa wa wa wa wa si kwa mapenzi ya mtu wala kw mapenzi ya mwili baii wa mapenzi yake mungu manae hapa tu, hapa nilipo mimi pastaton hapa nilipo nina umungu hapa hapa nina uanadamu and thats how jesus was so devo did his stuff akaingiza mbegu yake alafu hiyo mbegu yake ikaanza kupapauate ev so we are fighting in our generation Something which is spiritual and we are trying it to fight scientifically. Niamini ni mimi. Tutatengeneza warsha, tutatfanya michakatu ya kila namna, tutapigya kilere, tutafanya. nini. But if we will not inquire divine help, kama tutatafuta msaada wakiungu kupenya. mbele ya macho yetu tutaona watoto wetu wanaaingia kwenye matatizo this is the reason why biblia nasema hivi mwenye haki wangu ataishi kwa imani imani ni nini bibilia anasema imani ni ngao anasema tukitwaa ngao ya imani ambayo kwa hiyo tunaweza kuizima mishale yote ya yule mwovu maana yake nini mishare ya mwovu ipo unataka hautaki na kama you are not enough kama haujajenga ngao ya imani ya kutosha mshale utakuhiti na utashangaa mbele ya macho yako giambia mishale ipo hata kama ujisikii kupigabiana nayo ipo tu yaani huitafuti huitafuti yn yani kuna majanga yanakukuta kwenye maisha yako unajiuliza nimemkosea mungu unajiuizanimemkosea munguhujamkosea shitani ya kutaki tutuishimiinatoa fungulakumi mimi mtumishi natoa limbuko juzi tu nimetoka kupeleka kwenye sadaka ya mavuno mtumishi mungu mii namwabudu vizuri nimekuwa mwaminifu nimejitunza ndonashanga mtu amejitunza amekuwa mwaminifu mbele za mungu kabinti ka watu kamemtumikia mungu katika uaminifu wake anakuja kuolewa na tungunya la ajabu mpaka unasema yesu hizo nmjaskia hivi mpaka mtu mtaaambas mungu anieleze nimemkosea nini wapi listen to me people it is not about how we make ourselfe better it is about the principles in the word kuna namna ya kwenda na mungu na namna mojawapo is to build our faith watu wa mungu kizazi hiki cha mwisho huko tunakoelekea neno mungu aliyeumba dunia anasema hivi miaka hiyo maarifa yataongezeka you cant compete with it watoto wetu hizi darasa la tatu anaweza kuchukua simu yako a, a, alikuona, mfundisha paswod yako a, alikuona tu bahatimbaya anakana simu yako anacheza wa wa wa akafungua anajua google darasa la tatu warshagani tazuia hiyo kama si mkono wako mkono wako ningekuwa aliyeiweza sodoma na gomora sio mtu mungu alishuka na aliposhuka wakati anaelezwa yanayotokea sodoma na gomora bibia anasema hivi <laughs> unajua unajua ushawai kuelezewa kitu halafu wee mwenyewe unasema hivi ngoja msimchanganyi <laughs> Mna, mnakajua karika mstari ambako mungu alikuwa anaenda sodoma mnakajua alichomwambia abraham biblia nasemahii wakati abraham amemwita na kukumbusha tena abraham hakumuona mungu hakuwaona malaika abraham alichokiona aliwaona watu watatu lakini bibi na sema hivi mungu alikuweko katikati yao na wale walikuwa ni malaika so god was in that was jesus old testament with two angels na wenyewe wakiwa mwili ya kibinadamu wanatembea maana nini kumbe kuna wanaweza wakakaa katikati ya wanadamu wakiwa wamevaa mili ya kibinadamu na majini pia yanaweza kakaa nawambia mimi this is the generation we are going tumekaa nao kwenye ndege kwenye daradalanana nmnadhania mmekaa na abiria mwenzenu kumbe mmekaa na kitu kingineanawapokea no? na anawambia naweni miguu wananawajeova anaeketikwenye kitcaahv mungu meketi tunajua ameketi umbe yuko duniani ananawaiguuanawetengewa nyama anakula. fikiri wewe kwa akili yako ni viumbe vingapi tunakutana navyo vi barabarani ambavyo azania ni watu kumbe sio watu subiri tuombe hapa utashangaa tuliingia na watu vizuri tu tuamjaona yeah, nyini makanisani tumeingia na watu vizuri badani yeah, unashangaa mtu anatembea kama nyoka amjawaiona ini nikuwa naangaliaga kwa osa kule nikasema mungu wangu unakuta dada mkalialafu unaona achina unaona vitu vinapita pale like unawaza unasema hivi wewe ndio kijana wa watu umemwamini mungu kwa ajili ya mke ukaenda ukasema dada nakupenda we, we. Know, nakupenda wewenaanakupendap unapiga una na kagoti paane, will you marry me <laughs> ndani kuna limekaa kuna likitu limekaa unasema mtumishi wa mungu tangu nimeoa wa mungu tangu nimeoa silali kitu kimepachikwa you don't know, dreams that are dreaming you think they are just mledaniha dreams Ask, okay. yusufu bibia anasema hivi yusuf baba what the hisiwathe a wakati herode anatafuta kumuua yesu yusufu akiwa amelala ndotoni zim, malaika wakamtokea wakamwambia umwondoe um, mtoto maana herode anaitafuta roho ya mtoto amuue na imain malaika anatokea ndotoni analeta et sa endo suf So, ah, mke wangu nimeota ndoto alafu imeisahaumtoto anakufa <laughs> mtoto, mtoto so you may a dream kumbe it kills all your destiny umeota sijui umeacha na gari ilikuwa ah, niabudi ile shabibi imeniacha kumbe, it was another interpretation ulikuwa naletiwa kitu nimekwambia hivi malaika walikuwa wamevaa miili ya binadamu nani ya juae ilikuwa ni kiti chako cha uwaziri cha ubunge cha ukatibu mkuu kimevaa basi la shabibi kimeenda Continue. <laughs> you remember. <laughs> what am I trying to say? Now I'm shenduguzangu. Let us come to a place of spirituality. Let's treat everything spiritual. I Jazoei kuambaliiv. Jani mwashuki wakuchini. Tazoei anini? <laughs> nikiwa mbali sana mtadeka nashukia hapaa hapa mtumishi mnanielewa watu wa mungu wangapi mnaniona kama unioni mwamini mungu ni mimi <laughs> sio mtu mwingine ni mimi mimi mwambie ako ni yeye mnanielewa watu wa mungu I'm bringing you to the place of ofspiritaity let us treat evethi spiril ili napofika saa ya kuomba achamapozi ujui ni gani utakautana nalo kwenye maisha yako seure your utre ri right nole your way ri right no wewe umekaa mbele ya farao unaenda wewe ndio musa you are going to negotiate for the o of yur people unaenda unamwambia farao mungu amenituma nije niwatoe watu wake akasema ni hiae shida nimeona maajabu kule jangwani ni Musa fimbo. Fimbo nyoka. Ligeuka, ni ya mungu e anwimn aa mwana hicho siomonyeshwa na mungu simonyeshwa na mungu anakuja mwanadamu mwenzako hmm? anatoa yee fimbo unajua kwa rakaraka unajiulizaje kama hawa na wenyewe wametoa fimbo zimegeuka kuwa nyoka halafu mimi hii advencha yangu nilijua mungu ndio akanipa yo na, nini ki... na ndo filmo, tayari ndo na nini na watu wa mungu hayo ukisoma kwenye mowatu wamunuyo naa kisoma enye iamoaufikrsha mwenzao nawambia hv imeenda kwamgangamshukuru munu umepata kazi walioenda kwa waganga apata zi hey, chakushangaa hicho si <laughs> ku tunajenga na majumba tunafanya na hiki so you need to know kuna levo ya imani isiponyanyuka tunatolewa kwenye ramani mbele ya macho yetu yaani kuna inaendelea kwenye uso wa nchi bila kujua And i prayed wakati naomba tukiwa tunaandaa hili kongamano mungu akaniambia ninyanyulieni madhabau katikati ya nchi alafu mimi hao kwa, kwa niaba ya hao watakao kuwepo nitasikia ntasikia watu wa mungu hatuombikwa sababu tumajisikia tukuomba hatu hatuomiwa sababu sinakristo to to confront demonic yes. we need power to confront demonic yesu akuwa mjinga aliposema hivi <laughs> msitoke yerusalemu mpaka mtakapojazwa roh mtakatifu tunasiu hizikunena kwa luga ni lazima Uh, unaweza ukanina lakini ukiona hauwezi siana nayoanaahiv ha! yes, ishara hizi zitafuatana na ha waaminio maana yake i kuna levo ya maombi inafika kiingereza akiendi kiswahili hakiendi kinachoenda hapo ni kato shakato retomanayake unaamisha viwangoasn watu wa mungu mapepo yatatukoma wanaoamini wa uchawi watatukoma Amen. hili ni tangazo kwa jina la yesu yes. o, si kwa nguvu wala kwa uweza bali yes. kwa roho wangu asema bwana tumekataa kuinamishwa vichwa Amen. tumekataa kuondolewa kwenye nafasi zetu Amen. tumekataa kupigwa na uchawi Amen katika jina la yesu tunanyanyua ngao ya imani zetu yes. mishale yao tunaimeza yes. bivy anasema kwa hiyo ngao ya imani ntaizima mishale ya yule movu mishale kuja inaweza ikaja yes. lakini imani itakayokuwa ndani yetu inazima mishale yao sema tunazima mishale yaosema yao. walete mishale, yote. Walete mishale yote. ila kwa jina la yesutunaizimaoanke so, mishaleipoeinat There is like you. Trust me, kuna mtu mwinginenafanya kazi iui netu wingine naliofanikwahuyu mtu katupiwa pepo na pepo ina amekaajahapa amekaa kmaa Are at you unajiona mwenyewe kodi ya, nyuna, kodi ya nyumba inakusumbua mwenyewe unajiona na matatizo wakati kuna mtu miavi huyu matatizo hayamtoshi tutampa mengine alijimbia bahati bukuku akasema dunia aina huruma na shetani alivyomjanja anatotoa kwenye sisi ni watu wa mungu tuacheni kwenda kama watu wa duniani sisi ni watu wa mungu this is, the, this is my message to you christians of tanzania Amen. na watumishi wa mungu wenzangu sisi ni watumishi wa mungu twendeni kwa tabia ya mungu amesema msifuatishe namna ya duniahi sisi tuna namna yetu sisi vita tupigani za kuzozana sisi tunapigania chemba kama hivi tunajifungia kama hapa mmabeyo alafu tunainama namna hii korabashata liba ya kataa huko kinahitika yes. sema kitaitika kwa jina la yesukitaitik kwa jina la ye tukitokea mtaani tunawazuga unagonga kajinzi unapita namna hii wanaona huyu ah, mwana tuana ishu <laughs> ukitokea kitaa unawazuga kama haunaishu kama ft vile an yani kama braameni wakukute mabeoei saa sita usiku repotoko shanda ripakatoya kwa jina la yesu milango achia milango funguka kwa jina la yesu e okiakambia wazuge We are in war. Yes. We are in war. Yes. We are in war. Don't show all your your weapons. That's my style. I look very soft on outside. Wait until I hold the mic. <laughs> then you will know. The man kila killed him to Nikito say, "Hey, the away waufananii e, hatufananiai <laughs> hatufananiagi hatufaania maana kuna vitu zaidi ya vitu vya kawaida vinatuvaa vinatuvaahaeluya yes. ndio maana mungu wetu akutuacha tuingie mtaani bila roho mtakatifu aitake na sisi tuwe na dude letu huku ndani wao wakiwa na majini sisi tuna rohowa bwana yes. wao wakiwa na mashetani sisi tunao malaika let us not walk like man, man. tukatae kwenda kama wanadamu wa kawaida usiku wa leo mtake roho mtakatifu mtake mungu zitake nguvu zake taka namna yake taka ajifunue kwako taka kuondoka na uwepo wake katishe na wewe katishe kwanii si siio tunaogopa wachawi tu na si wafike mali watuogope waseme kuna mlokole yuko pale hatuwezi kwenda yes. anawaona malaika wanakuja abraham <laughs> alipowaona akawambia naombeni mwingie mle jehovah yupo ndani ananawa miguu jamani mungu alinahawa <laughs> na nyama <laughs> I, i love god he has a very sense of humor hum hi kan lso I thank God it was meat. so you know ukinalika nyumani kwako mambo ya pembeni <laughs> <laughs> ni you know. is yamchichaweka pembeninailiainyamachamwamunau alipokwa kila uona juwapokeatkatikati eh? yakuav um, kwapisaram imagine mna mwanadamu mwenzenu hey, yuko wapi sara mkeo hey, yuko ndani so. mwakani majira kama haya. you have that ability ability ya kueu majira ya mwakani huko mwaka elfu mbili na ishirini tatu una uwezo wa kuelezea mwaka elfu mbili na ishii na nne ishii tano ishirina sita ihiri na saba ishiina nane wewe ndio napanga nani anakaa wapi ishirini na tatu nani anakaa wapi ishiri na nne nane anakaa wapi ishirina tano nane anakaa wapi 26. you si decide tonight imunu awe wa upande wako muupandewako mungukiwa upande wako, Mungu wa wako. Mungu wa wako unaweza ukanazingua ila akiwa upande wako kakutetea yeah. wenginenaukataiaekataei wa yeah. <laughs> ila mwenye nyinyi uko upande wangu yeah. bwana akiwa upande wangu biblia inauliza ni nani manake hayupo inamtafuta ni n ni nani, nani aliye juu yetu unaanza wee kwanza wengine ndo nafuata nasema ili ineno la mtu hapa unaanza wee kwanza wengine ndo anafuata sema yuko upande, wangu. yuko upande wangu sema mungu yuko upande wangu, mungu yuko upande wangu watu watua mungu mnaelewa the theasisikuwepo hapa mnaanza kuelewa asikuwepo hapa fighting invisible battles tuna fight na mavitu ambayo hayaonekani kilichokuwa kinaifanya sodoma iwe ni wealthy country ea coun itwhaa <laughs> napendaakuwambia watu mimi ushoga ni zaidi ya ishu ya ya It's beyond that beyon thata ni kafara kafara za watu so you think yu are fighting ishu ya kipsykolojia kumbe itis watu ameset wa perimita za ulimwengu wa warop nyinyi mnaishia tu kufanya mijadala the gone beyond mioo ya watu meshageuzwa mungu uahunum munu anaenda tukiwea mikono naat o i kaaidhhushaondoka duniani siku yingiwatu anatumia wa, wa, wanakuuliza mungu umemwona ah, sikuona niliona kitu kikubwa <laughs> hey, mambo ya mungu magumu thats how it is mtu kabisa ni kijana wakinawambiawewe ni mwanaumea hapana ni, ni hali ya kawaida it's, beyond. It's, beyond. its a spiritual hi sio bangi ile kwamba tuutameka mtu soba hausi atapona no you fight it with a spirituality mungu ndo alipambanana mungu imagine watu wanaingia kwenye hizo rituals alafu akishafanya hiyo kitu anaenda jumboni kwako ugombania uchaguzi tafuta umefanya sarifi gani mungu cheche, mungu tete ni mungu nitetemungu nie mwenzako ameenda beyond mtu ameweka mtoto wake zezeta ndani kama tujajipanga mapema kama tujamtafuta mungu mapema saa hizi it saahizi namjamanjamani the ofa sio sisi wa kwanza ambao leo kwenye kizazi chetu ndio tunalazimishwa na mifumo ya nchi nyingine kufanya mambo tuio yatakanamdgwaliambiwa na mfalme kuna mzigo nmzigouna mali ekde anasema hivi watu ana sheria inatungwa e, ni sheria ya nchi ya ibada you think sheria ya nchi ya ibada tafsiri yake they are your spiritual life directly nii kwa sababu anajua wen alisema hivi danieli tumetafuta na tumemkosa ila namna moja tu tukimfarakanisha na mungu wake tumetoboa fikiri mtu anaingia kwenye nchi ni mgeni kawakuta wandewa kwenye ile nchi kawakuta washirikina na wachawi kwenye ile nchi alafu anamwambia hivi amepasua ulimwengu waroo kiasi kwamba biblia inaandika na sea hivi mfalme akamweka danieli kuwa mkuu juu ya wachawi ah. Ah! unajua mwanadamu mwenzetu ukisema okay. mwanadamu wenzetu unaweza ukaonekana umejumuisha sana wanaume mpo mwanangu danieli alikuwa mwanaume mwenzetu anaambiwa danieli simba wale utakufa danieli kubali tu kubali danieli anasema simba nipelekeni human bei anakaa na simba the whole night anaamka asubuhi mfalmeanaulizadanieli upo ea uishi milele mweshimiwa <laughs> mungu naanyanyua kizazi cha kina danieli wengine Amen. katika jina la yesu tumwamini yeye katikati ya simba tumwamini yeye katikati ya moto ndio maana nasema wenye haki wataishi kwa imani kwa sababu kuna saa inakuja zitatungwa sheria moto huko mbele youll have to de- de- de- denounce your God. una imani umepigwa siku nyingi je yeah, niwaulize swali mnijibu watu wa mungu na na daniel v tunaingia barabarani tunaandamana tunapinga saa hey. <laughs> na virungu mnapigwa mfalme anatangaza hivi kama hakuna mtu atekee nipa tafsiri ya hii ndoto na nyonga wote nimewaweka humu ndani mnakula posho ya mfalme mnakaa kizembe tumu mnanepeana tumu mna kazi ya kulala ovyoovyo ovyo tu naota ndoto amna majibu ai mfalme kaota ndoto <laughs> ndoto aliyoiota yeye mwenyewe kaisaau <laughs> chapili umkumbushe ndoto akubali aseme hivi ndio hiyo alafu ukimaliza kumkumbusha umwambia hivi tafsiri yake ni hii <laughs> alafu sasa wakati huo unayafanya hayo yote kuna se ya upanga shingoni daniel na wenzake wanne bibi inaandika walikua ni vijana kama sisi vijana wakieaniabiblnaemahivi wakawambiii amri sisi hatukuisikia What an audacity of faith. Give us four days, only four. We are coming back with answers. Imagine when the office, your boss, and stress, your topic majibu high level. Don't worry. Howakwenda Google they went back in prayer. Look at us. We Google everything we google everything don't have time to pray we think prayer is a wastage of time we google everything we don't have time to say let me ask god Sijui ju ya pakama kuna wazazi wenyemda akurizevi mungu mwanangu ninani namle ya ju mungu mnyanyulie mwanangu marafiki wa aina hii watu hawabadilishwi na mtandao watu wanabadilishwa na aina ya marafiki walionao wengi hapa ni wahanga wa mazingira biba azimahatua za mwenye haki zinaongozwa na bwana ana uwezo wa kuzuia kuzuiauu hata hatauwache mguu wako usogezwe ana uwezo wa kuzuia umguu umguu usiende kwenye sisi ni vijana mungu tusaidie tusiangukie kwenye mikono ya watu wasiofaa tusiingie kwenye mikono ya matapeli order our steps further, order our steps kama hatuna huo mda like kwanza hani anachokifanya anafanya ma skas inakua ss kwayo kwa kila mtu uko anatafuta helakaataivinda kwenye mkesha hana mda hana md ana mda, mda ukob usiku ni mdawake wakupumzika tukaombe hana md mhana mda hataomba kama hataomba ataongoahatua aknghata zake kila neno itakalodondoka kwenye madhabau hiiusisemahiangekuepo hey, hapa hilikuwa yakwake hwengine hamjazaa watoto bado hamjui hata kama mtazao au mtazaa dunia sasa inakwambia hivi utajuaje kama utazaa kaniisijaribishe kama kuna chochote kinazuiaga uzazi kwenye familia yetu nakipiga leomkumbuke mumba wako siku za ujana wako kabla hazijaja siku najuawengi anaana hizo ni siku za uzee sio siku za uzee hata ukiwa kwenye ndoa kuna stress inaweza ikaja kunankkhdw ila kuna saa utafika usipopokea simu utaulizwa kuna siku utafika wengine mko masingo, masingo wote nyosha mikono juu kama wwo jawoa wala kuolewa nyosha wewe robo tatu tafsiri yake nini kuna saa hawa watu mnaowona wamenyosha mikono hapa wataomba ruhusa za kwenda kwenye mkesha wa maombi wataambiwa hivi koma nisisikie osijui nyinyi kwenye huduma wenzangu lakini miminao watu kwenye huduma ambao walikuwa walikuanaja enye kuomba waooleulika <laughs> wapi kuomba wakatiaoleau maisha yangu weneupandewo hatuombi hayo tukiingia kwenye ndoa nii mnasubiri mwolewe hivi mtumishi namleta baba jofu mbele mbelezazaahizi <laughs> hey, hey, hey. hey. hey. yani zahizi vikichanganya hujui uombe baba jofu hujui umwombee jofu mwenyewe hujui umwombee mwalimu wake wa shule uombe akili yakemnu <laughs> aaunamlta babamkambiamamaangu baba <laughs> anauma jehova mkumbuke mama baba kule kazini biannaomba yani una, kitu yani si yani ma- ua anaweka maarage maindi mtama dagaa changanya soya yes, siju nini vikikorogwa hivi vikiwekwa mezani <coughs> unakula <coughs> ndo maombi mengi hapa ona unaomba maombi ya u mgonjwa tu angalau afika hospitalini daktari atajua mwenyewe atakachofanya huko <coughs> baba namekuja <coughs> nakuomba mungu, mungu nikumbuke na ndo hawa wanafika maalisahana chakuomba unamuona mko kwenye kutaniko wa maombi mnaomba mwenz nafanya tu oh, oh, we. we omba we oh. manake anawaza naanza nali la bosi la baba jofu naona babajofu aponnaonaaloole kama wamechangayikiwa hata nywele kaoge yako this is kuchaa weenazaii Let's do this watu wa mungu atakuja hapa mbele atasema ajenda za maombi yetu ya kwanza sikiliza kwa makini open up your heart lafu wakati wa kuomba ukifika do it like isthe onl thin you have to do yesu akasema nyinyi msalipo salinihivi manaake kuna wanaosali kumbuka waasemaivi tufundishe kusali kama yohana mwanaake wanakompea wamemuona yona na wanafunzi wake wakiomba anamuona e yesu anaomba na anapata matokeo ila wao yesu wajawai kuwambiambfwombk tufundishe akasema hivi nyinyi sio salini hivi wayoaa baba yetu uliy jina lako litakaswe litakaswneno jina lako litakaswe neno takaswa manaake kutenga kutakasa sio kusema tu nisafishe kusakasa manaake ni kutenga kukitenga kitu kwa kazi maalum k naposema jina lako litakaswe manaake jina lako libaki peke yake libaki peke yake lenye nguvu kwenye maisha yangu libaki ni jina lako peke yake jina lako litukuzwe litakaswe avazima ufalume wako u itis it only when the kingdom of god is here thats when we an fight another kingdom na niwambie kitu hii sala sio sisi pekee tunaomba hata watu wa mashetani na kuzimu wanaita ufalme wa giza lao ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama dai utupe siku kwa siku riziki yetu nini riziki yangu mi siichukuli kwenye mkono wa mtu naichukulia kwenye mkono wa mungu aujanielewa nasema riziki yako we uichukuli kwenye mkono wa mtu kwa sababu mwenye namalizia kusema hivi iliwai mwambia mtu mmoja sababu kwanini tunatoa fungu la kumi na sadaka ni kwa sababu donge nono huchachusha donge zima unapotoa moja ya kumi tisini iliyobaki au tisa iliyobaki inatakaswa na ile moja iliyotoka tafsiri yake nini tunapokea fedha zetu wakati mwingine kwenye mikono inayovuja damu kwao ukiingiza kwenye elimu ya mtoto wako fedha ya mtu anayevujisha damu maana yake nini ile spirit italia mpaka kwenye nyumba ya mtoto wako wakoso tunapotoa mafungu yetu ya kumi tunapotoa zile zaka zaka ndo ilo ilofungu la kumi unapotoa sehemu ya kumi ya mapato yako yakomanaake nini unamwambia mungu na kuja kwako ili fedha hii ionekane imetokea kwako unachukua mshahara kutoka kwa mwindi kwa mwarabu kutoka kwa mnyaturu fulani hivi kutoka kwa mkinga mmoja kutoka kwa mnyakusa mmoja ambaye katoa kafara zake huko amekuwekea ela mkononi mnakumbuka wakati daniel dna mesha wameenda babiloni kuna kitu kimoja walikataa kula kkataa wktkuaulaoutakula mtama na maji lile neno posho ya mfalme posho sho ni malipo kuna malipo waliyakataa kuyakataa walikuwa no, no, no, no. eh, wa sadaka nyinyi mnafikiri Danieli, tu vitabu kumbe niaiiwenaoa itaum wa tusipokubali sisi u viumbe vya dunia nyingine vije kutusaidia ikutusaidia hata kama sisi tunajifanya tutaki kumwalika mungu kwenye ishu zetu wenzetu wasiotegemea mungu wataalika majini mbele ya macho yetu watatushinda kwenye kompetishen za tenda za biashara za kazi za maisha tukiwa tunaangalia namna hii na, na tunajiuliza maswali wamepitaje wanatumia viumbe vingine na hao viumbe na sisi tunao mnamkumbuka elisha alisema walioko upande wetu ni wengi ha? wangapi wao mnaenda nao kwenye intv zen walioko upande wetu ni wengi kuliko walioko upande wao av ask thaa to go with you kwenye intev kwenye ompetithon yoyote kwenye challenge yoyote walioko upande wetu ni wengi nimekuja kukwambia mtu wa mungu usiku huwa leo ufanye kuoa kwako fanya kama ndio sharti la mganga kakwambia ukae hapo uwe macho usilale kwa sababu wewe ukijifanya mstaarabu na unauhurumia mwili wako a unajua hata hivi anajisikia kuchoka asubuhi na nafulani hivi na <laughs> mwenzako huyo mwenye mii naye yuko kwa mganga kaambiwa inama hivi endauwanda <laughs> uvumilivu wa wale wajinga ni wavumilivu mtu kaambiwa simamia mguu mmoja hivi kasimama nao mpaka saa tisa asubuhi woo umekaa umejifunika kamtandio uko hapo unajipemberezea mwenyewe al <laughs> kuna kasauti kanakwambia hivi unajua wewe ni mwanadamu mwili wako unasikia baridi sasa hivi unajua kwa hali ya kawaida ungekuwa umelala sasa hivi sasahivi na nasemahv mm-hmm. <laughs> funga tu macho kidogo utasikiliza pointi inayofuata unajipemberezea nilikuwa nawaambia dade zangu hawo nikaambia vimoja sababu inaonifanya mi niombe usiku huwa leo inawezekanaje mungu kwa mbwembwe nyingi sana anampaka mafuta sauli alafu anasema hivi samweli nabii anasema hivi mfalme wa israeli umewekwa mkorani mwako mungu amekuchagua wewe kuwa mfalme alafu few years huyo huyo mungu anasema hivi nimemkataa a moja ya kitu kilichonileta usiku huu ni kupiga magoti mbele za mungu kumwambia hvi mungu ninakuomba isije katokea siku maishani mwangu ukasema nimekukataa kwa sababu akikukataa mungu hata watu wakukubali vipi hauna isho inawezekanaje wakati huu jamaa yuko kijana mungu alimkubali sana lakini kadri siku zizokuwa zinaenda mungu anamkataa na sio tu kumkataa mungu anasemahivyaani mungu anateua kiongozi mwingine wakati wo uko madarakani What is that? sema kwa jina la yesu, yesu. E, bwana e, maishani mwangu uovu hautashinda sema mkono wa adui hautashinda kwa upanga wa roho ambao ni neno lako kwa jina la yesu kila mkono wa uovu ulioinuka kinyume na mimi na ukatwe kwa jina la yesu na ukatwe kwa jina la la yesu na ukatwe kwa jina yesu na ukatwe kwa jina la yesu, na ukatwe kwa jina la yesu sema mahali popote iliponyanyuka Ilipo mishale kinyume, kinyume na mimi kwa ngao ya imani sema kwa imani hii ya kuwepo tu hapa ya kwa jina la yesu kila mshale wa wablisi kwenye kesho yangu, yangu. unazimwa kwa jina la yesu ninauzima kwa jina la yesu ninauzima kwa jina la yes ninauzima kwa jina la yesu neno lako linasema usitutie majaribuni bali utuokoe na yule mwovu sema e bwana mbele yangu sijui kesho yangu siioni lakini kama uko uovu uniokoe mbali nao kwa jina la yesu uniokoe mbali nao niepushie njia ya uovu niepushie balaa niepushie mabaya imeandikwa kwenye neno yako mabaya yatanipata mimi wala tauni haitakaribia kwenye hema yangu sema kwa jina la yesu sawasawa na neno lako nakataa mabaya nakataa mabaya kwenye njia yangu nakataa kataa mabaya kwajina la yes kwa jina la yesu nakataa mabaya kwa jina la ye kwa jina la yesu kwa jina la yesu, yesu. yesu. yesu. uniokoe na yule mwovu majaribuni e bwana jaribu lolote liko mbele yangu kwa jina la yesu uniepushe mbali na neno lako linasema yesu aliwaambia wanafunzi wake ombeni msije mkaingia majaribuni sema kwa jina la yesu naomba leo hii ili nisiingie majaribuni kesho mahali popote nilipotegewa mtego kwa jina la yesu wimidio bwana usiyetutoa sisi kuwa mawindo ya adui zetu kwa jina la yesu ninakataa sitageuka kafara yao ninakataa sitageuka aibu ninakataa kwa jina la yesu kwa jina la yesu kiti changu akitaibiwa sehemu yangu akitanyanganywa kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu sema e bwana walinyanyuka watu nyakati na nyakati watoto wao ili kuwaondoa watoto wako kwenye nafasi uliowakusudia lakini wewe bwana ulikuwa mwaminifu kwao ulilinda nafasi za watoto wako sema kwa jina la yesu waliponyanyuka kinyume na danieli e bwana wewe ulikuwa mwaminifu sana ulilinda nafasi yake ulilinda maisha yake ulilinda uhai wake kwa jina la yesu nimekuja leo hii bwana mimi nami ni kijana kama danieli mimi nami ni kijana kama kinashadrak ijenge imani yangu e bwana kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu, yesu. ulimwambia petro ulimwambia petro nimeiombea imani yako isitindike sema kwa jina la yesu wakati wowote e bwana imani yangu haitayumba imani yangu haitayumba kwa jina la yesu moyo wangu umekuelekea wewe moyo wangu umekuelekea wewe sema leo iye bwana na uleta moyo wangu kwako uchunguze moyo wangu uchunguze njia zangu uone kama iko njia iletayo majuto uniepushe nayo bwana ukaniongoze kwenye njia iliyo na uzima angalia machaguzi yangu Look at my ukanihepushia e bwana njia ya majuto chunguza njia yangu uone kama iko njia iletayo majuto chunguza mapito yangu uone kama iko njia iletayo majuto kama ni njia ya mahusiano itakayonlea majuto kesho e bwana nitoe hapo kama ni njia ya kazi itakaoniletea majuto kesho e, bwana unitoe hapo kama ni njia ya urafiki itakaoniletea majuto hapo e, bwana unitoe hapo kama ni mkataba wa biashara utakaoniletea majuto kesho e bwana unitoe hapo nyanyulie sasa mungu sauti yako uombe kotarashataosk kwa jina la yesu sijui kuomba kama ipasavyo lakini mungu unajua kusikia sauti ya ayeye aombae kwa jina la yesu e bwana uniepushie njia iletayo majuto uniepushie njia iletayo majuto kwa jina la yesu aesuieushi njia ietayo majuto kwa jina la yesu uniepushie njia nietayo majuto kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la, la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu, yesu. uongoze mguu wangu e bwana neno lako linasema unaongoza mapito ya watoto wako kwa jina la yesu unepushia njia iletayo majuto na kataa kulia kesho na kataa kulia kesho nalia leo mbele zako so nalia leo mbele zako ili nisilie kesho kwa jina la yesu uniepushie bwana uniepushie bwana njia Unie ya majuto njia ya machozi uniepushie bwana Qua tina <speaking in> Jesu, kori boshata, Rebo kata, lero mandora bosha, ribatola, kerebosha, redobosata, la paranda, ribataka, sharapato, Sarapakata, rapato, repe rapala, Ratora kara, redoboshara. mnyanywa sauti yako mnyanyulie mungu sauti yako usinyamaze kimya usinyamaze kimya tunalia leo tusilie kesho tunalia mbele zake leo tusilie kesho tunapiga kelele leo tusipige kesho Payala Pugama, and Talaka my sister, my brother, umaini lanu iwtumaini langu ni wewe nimekukimbilia wewe wan nisaiike milelenimekukimbilia wewe bwana nisiaibike milele kwa haki yako bwana uniokoye tega sikio lako uniokoye uwe kwangu mwamba wa makazi yangu reboshatara rekota yamakadabada rakateta yakoma yakinama yendileidokabalagiaia etukula namalakuzalangane efielagavalakutena yandekakadea usiwangalie wengine hatuko kwenye tamasha tuko kwenye maombi hatuko kwenye tamasha tuko kwenye maombi hatuko kwenye tamasha tuko kwenye maombibwanaesu tanzania istukatae bwana yesu tanzania istukatae tanzania istukatae watu wake wasitukatae kwa jina la yesu tutengeneze nafasi kwenye taifa letu tuseme kama isaka umetufanyia nafasi nasi tunazidi katika nchi kwa jina la yesu nchi yetu kwa jina la yesu watoto wetu wasikataliwe kwenye nchi hi kwa jina la yesu nchi yetu yetutk tukiongea tusikike andaa nafasi nafasi zetu tukamatie na kwenye kesho tumakamatie nafasi kwenye mioo ya watu wa nchi yetu kwa jina ya yesu e bwana nchi yetu istukatae watu wetu wasitukatae kwa jina wa ya yesu kwa jina ya yesu kwa china y yesu kwa china y yesu vilivyowapinga baba zetu visitupinge sisi e bwana vilivyowazuia mama zetu visituzuie sisi e bwana vilivyowakataa wazazi wetu visitukatae sisi e bwana kwa china y yesu utuokoe na yule movu utuokoe na yule mwovu aliyenyosha mkono wake kuidhuru tanzania kwa china y yesu ukaisaidie nchi yangu kwa china y yesu ukatusaidie na uzao wetu kwa kwaci yesu msaada wetu katika bwana aliyezifanya mbingu na nchi yeye asiyeacha mguu wetu kasogezwa rapakatosha rapakatoshagaa lermosha kabaria takato yekakapaa Rima kai rimakato yakai amanda barakayabo yebaparabosha eribosatai rapakata usinyamaze kimya hata kama ueleo unachokisema wewe fungua kinywa tu useme fungua kinywa tu useme chochote kinachokuja sema roho yako inaomba roho yako inaomba usizuie roho yako usizuie roho yako roho yako inaomba isaidie roho yako kuomba usinyamaze kimya usizuiliwe na jirani usizuiliwe na mtu karaboshatata kirapakatateta lẹgbẹ̀bọkọtọ̀ ta ya paris arò zidane gẹgẹ́bọ̀. ọtọ́ palamaduguta re baduguse hekata yakapata re patuje ata kọparakatiti atopalama yẹ kọ tẹlaya tọrọmashiaka tẹlakibaba ropa delakuse entana taradabatele ontopi lakaya ọkapa yalaki ọbalinẹgẹda radiasiba. eralakapaya lakandikava yonduvayamando telambanagalaba lingada kalamakide ondu kuzeka yangukapa yapanikojemal sema kwa jina la sema kwa jina la yesu sema uovu wowote wa kuzimu ulioingia kwa siri ndani ya wanadamu ili sema kwa jina la yesu sisi na uzao wetu tuna kataa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa ngao ya imani kila mshale uidhuru tanzania uhuru maisha yetu kwa china la yesu tunazuia mishale hiyo tunaizima mishale hiyo kwa jina la yesu tunazima mishale hiyo kwa jina la yesu tunazima mishale hiyo kwa china la yesu sema wewe bwana ndiyo ngao yetu na kigao chetu wewe ndio upinde wetu wewe ndiwe mshale wetu upanga wetu upanga kwa china wae. la yesu kwa upanga wa neno lako. Lako. Lako. Lako. lako kila nyoka aliyeandaliwa kumeza, kumeza mali za maisha yetu Zabaishe. kumeza watoto wetu kumeza, kumeza, kumeza ndoa zetu kumeza, kumeza, kumeza vijana wa kiume wa taifa hili kumeza watoto wa kike wa taifa hili kwa upanga wa roho kwa china la yesu tunawaachilia upanga huo tunakat upanga huo tunazungusha upanga huo kwa jina la yesu Pagina. wewe umesema utakuwa ukuta wa moto kutuzingira pande, pande zote na uo utukufu ndani yake na zingira watoto wetu kwa moto wako kwa moto. zingira kazi zetu kwa moto wako zingira, zetu. zingira tabia zetu kwa moto, kwa moto wako. wako zingira maisha yetu kwa, kwa moto wako wewe ni ukuta wa moto wewe ni ukuta wa moto kutuzingira pande zote kwa, kwa jina la yesu shetani asiingie kwenye mipaka ya nyumba zetu kwa jina la yesu fuatilia watoto wetu fuatilia kazi zetu fuatilia biashara zetu kwa jina la yesu kwa jina la yesu sema e bwana e bwana sisi ni watu wa rohoni na maneno ni kitu cha rohoni ro wewe mungu ni roho rohowewe mungu ni roho kwako kwa hakuna jana kwako kwa hakuna, kwa kwa hakuna, kwa kwa hakuna kesho kesho kwako kwa iko mkononi mwako, mwako. Unayo, kesho. unayo kesho sema kwa jina yesu. Kwa la yesu tunakamata kesho zetu, zetu. tunautawala nazo, nazo. hatutanyanganywa hatma Hatuta zetu ndoto zetu hazitafukiwa ndoto zetu hazitafukiwa sema kila shimo kila shimo lililofukia lilofukia majina yetu watoto wetu sema kila jeneza lilo la majina yetu pasukasuka asuka sema wewe bwana unafufua wafukokota walikotuzika sema roho ileile iliyomfufua kristo inaamsha kazi zetuinaamsha majina yetu inaamsha kazi zetu walikotuzika <showcase wano stories> wakasema tutaonekana tena wano tuta kwa jina y yesu wakashangae tumeamka wakashangae tumeonekana sema kwa jina y yesu. yesu kwa roa bwana afufuae tunaamsha majina yetu tunaamsha roho zetu tunaamsha kazi zetu tuna tuna kwa jina y tuna tuna yesu tunapasua majeneza yao makaburi yao pasuka pasuka uk mahali popote walipochukua nguo zetu au majina yetu au karatasi zetu au kazi zetu au nyayo zetu au chochote kinachotuusu ili kutupoteza na kuzika hatma zetu leo hii kwa jina la yesu leo iko jina la yesu katika ulimwengu wa roho tunazifuatiuatunazifuatia tunazifu tunazifu tunazifu tunazifu tunazifu tunazifu kokote walikozika walikozikaatunafukua hatima zetu hati tunafukua majina yetu tunafukua kazi zetu kwa ina laykwa jina la yesu hatutakuwa maskini kwenye nchi hii yenye utajiri mwingisema kwajin kwa jina la yesu tunakata sehemu yetu kwenye nchi hii tunakata utajiri wake kuwa sehemu yetu tunakataa kunyanganywa tunakataa kuibiwa tunakataa kuto kwa jina la lakwa jina la yesu sema e bwana inua majina yetu kwenye sehemu za heshima wanakojadiliwa watup jina yetuwanakojadiliwa watu. watu peleka majina yetu, peleka majina yetu. Peleka majina. sema leo hii hi. yoyote, yoyote. anayekaa kishirikina, Aneka kishirikina. Kwenye, nafasi yoyote. kwenye nafasi yoyote ambao ni ya hatima yetu sema leo hii hi. wewe ambaye uliwanyanganya Uli waamori waperizi wa wagirigashi wa wa nchi wenyewe kwa sababu wao kwa sababu wa walitumia uchawi na ushirikina bali wewe bwana kwa mkono wako wenye nguvu uliwapa watoto wako, wako. sema wani wani. Leo, hii. leo hii kazi yoyote tenda yoyote inayoshikiliwa, inayoshikiliwa. na mtu yoyote kishirikina. kishirikina tunanyang'anya Tuna nyang'anya kwa jina la yesu, yesu. tunapiga tunateka Tuna mateka tunateka mateka walioshika mioyo ya watu Tuna ktna wawalioshika kura za watu wa kichawi, kichawi, kichawi, kichawi, kichawi, kichawi, kichawi, tuna wanyanayawaliokaiavituna wanyangaya kwa msaada war kwa upanga wa bwana ajina la yesa jina la yesa jina laesukesho zetu zina manaaawa jina las tunatia nuru nuru nuru giza kila kila tunatamka giza alioekauwe na mwanga mwanga na sema tukaonekane tkonkonekantukaonekane sisi na uzao wetu kwa jina la kwa jina la yeaina la yewajina la yesu tuna kataakuishi kwa hofu kwenye nchi hiia neno lako linasemabwana bwana ndiye saidiae mwanadamu atanitenda nini sema lai. kwa jina ya yesu chochote walichokifanya kwa mkono wa anadamu tunakipindua tunakipindua kwenye madhabau hii kutokea kwenye makao makuu ya taifa letu kwa jina ya yesu sema tunafuta andiko lolote la kiroho waliloliandika ili kuleta madhara. madhara kwenye nchi yetuafuta azimio Azi lolote la kipepo tunalifuta tunalifutakwa Tuna jina la yesu neno lako linasema vita vyetu sisi si juu ya damu na nyama, si, nyama. bali ni juu ya falme na mamlaka juu ya jeshi la pepo abaya katika ulimwengu wa roho sema leo hii falme na mamlaka za kiiza zinazokaa kwenye nchi hii kuanzia ikulu paka kwa watendajikata kwa cina a yesuunafyeka falme hizo kwa ufalme wa mungu wetu sema kwa dmu ykwa damu ya yesu tunatamka damu ya yesu mahali popote walipo mwaga damu ili wapate nguvu ya kushinda mahali popote walipomwaga mwaga damu ili wapate mamlaka tunamwaga mwaga damu ya yesu tunaachilia damu ya yesu tunatamka damu ya yes tunatamka damu ya yesusema kwa damu ya yesu kiti chochote kinachokaliwa kwa sababu ya yes. kafara dam ya damu sema yes. tunatamka kwa damu ya ys kipasuke kipasuke kipasukena anayekalia adondoke kwa jina la yesu kwa jina la yesu kila mlango wa uchumi wa taifa hili unaoshikwa na wachawi na wunaotumia sema leo hii wewe bwana ulisema wa wa uta-tawala. Uta-tawala. utatawala malango ya zake kwa, kwa jina la yesu leo hii hi. tunayaendea ya malango Tuna malango ya adui zetu malango ya adui zetu wanaotumia uchawi wanaotumia miungu mingine ili kutawala lango la uchumi kwa jina la yesu ili kutawala lango la siasa kwa jina la yesu ili kutawala lango la kikuhani kwa jina la yes ili kutawala lango la kifalme kwa jina la yesu kwa upanga wa bwana ambao ni neno la bwana tunapiga walinzi wa malango hayo tunawapigain tunatikisa misingi ya kila alichokisimamisha kinachoapa nuvnachoapa nguvuianguianuha kwa cina la yesu mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa s7621559 lakini pia unaweza ukatuu kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana