Hello, this is your pastor hepas nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu neno la msalaba kwao wanaopotea ni upuuzi bali kwetu sisi tunaookolewa ni nguvu ya mungu kwa kuwa imeandikwa nitaiharibu hekima yao wenye hekima na akili zao wenye akili nitazikataa anasema basi kwa sababu ya kwangimeanza neno basi ya kwaimeanza n kwa sababu sawa kwa sababu neno la msalaba kwao wanaopotea ni upuuzi Kwa kuna watu wanaopotea na wakisikia habari za msalaba wa yesu kwao ni upuuzi ni kitu cha kupuuzwa upuuzi sio tusi upuuzi manayake ni kitu kinachopuuzwa yani umepuuza sawa anasema bali kwetu sisi amen, amen. sema kwetu sisi, kwe tu sisi. tunaokolewa Tunao na hapa hajasema tulio ameweka tunaookolewa ni nini ni nguvu ya mungu. ya mungu mstari wa 17 kuna mahali ameanza mpaka amefika hapo anazungumza anasema hivi mimi mungu paulo huyu huyu ni mtume paulo na hii nirinta captn araka wake wa kwanza kwa kanisa la wa wakorinto sura ya kwanza kwa, bado kwenye introduction ya barua baruath anawaambia hivi maana kristo akunituma ili nibatize bali ni hubiri habari njema maanaake nini kuna watu walikuwa wanamsema by this time kwenye hilo kanisa na kwenye huo mji wanamsema kama huyu angekuwa mtumishi wa mungu angebatiza kama kinapet anavyobatiza huyu anajifanya tu t nahubiri injirikwahiyo jamani sio mimi wakwanza kusemwa anasema mimi hakunituma kubatiza manaake nini kwenye hii kazi ya injiri kuna melewa kuna nwaliotumwa kufanya hiki kuna iiwengine tumetumwa kuwafanya watu kuwa vitu vya maana kwenye taifanjii moja yesu ni uleule mmoja ule roho ni uleule mmoja lakini kila mmoja amempa karama ya kwake anasema mimi hakunituma ili kubatiza Then anasema tfanya nini kubiri habari njema wala si kwa hekima ya maneno msalaba wa kristo usije ukabatilika kwa sababu neno la msalaba kwa hawo wanaopotea ni upuuzi bali kwetu sisi tunaookolewa ni nguvu ya mungu i really want this first day ya kongamano letu ni kutengenezea msingi ambao utakufanya msalaba wa yesu many of us tuko kwenye ukristo many of us unamwamini mungu tumekulia kwenye makanisa proba inawezekana wewe ujawahi kuwa mkristo labda ni mislam au ni mtu wa dini nyingine na umekuja leo kwenye kongamano kwa mara ya kwanza au natofuatilia kwa njia ya mtandao i unawezekana unauona msalabu makanisana kwenye makaburi anhe yuo unsthephatii hes kwenye hii easter season we one another what is the power on the cross so that we may be benefited nikwambie kitu pekee unachokijua ndio kinaweza you t ekee kwa hiyo kuvaa cheni yenye kimsalaba haifani wewe kupata nguvu lozari, nguvu msalaba, wewe kupata nguvu nguvu nguvu ya ya mungu kuvaa msalaba wewe ya mungu kuvaa hereni za kimsalaba haikufan wewe kupata nguvu ya mungu yaani nguvu ya mungu haiko kwenye umbile la msalaba nguvu ya mungu i kwenye understanding of the cross when you understand the power the power that has been done or the thing that has been happenin kilichokuwa kinatokea kwenye msalaba ule uelewa ndio unatengeneza nguvu now paulo anasema mimi mungu hakunituma kubiri, ha, ha, hakunituma kubatiza bali amenituma kuhubiri habari njema nao hilo neno tu peke yake amenituma mungu kuhubiri nini habari njema amenituma kufanya nini kuhubiri halo nini? amenituma kufanya nini kuubiri nini Habari njema. habari njema so huyu baba anasema mungu amenituma mimi kuhubiri habari njema manake kama nikikuta watu na habari mbaya mungu amenituma kuwaubiria kuwaubiria kuwahubiria kuwatangazia kuwaambia habari njema kuwaelezea habari njema nao habari njema kuizungumza sio ishu ila ishu iko kwenye nikimaliza kukuhubiria hii habari njema utaiona yaani kwa mfano nikikuambia hivi kuna uwezekano wwe kuwa mzima kama ni mgonjwa tulipokuwa dodoma kwenye kongamano ngapi angapi litufuatilia nikiwa niko mahabauni nikiwa naubiri nimimubiri katikati ya kuhubiri uh, uh, um, nilipokuwa na maliza jumaa mosi yakawa yanakuja maneno ya mungu ndani yangu ikawainakuja neno la ufunuo ikawanakuja neno la maarifa ka uj neno la hekima ikwanakuja neno la unabii ndani yangu nikaanza kusema kus az uz ambaye kaka yake yuko hospitalini si aikuwayukohospitalini lakini mimi nilisema kulingana na vile mtakatifu alivyokuwa amenipa ufunuo ndani yangu nikasema kuna mtu yuko hapa ambaye recently kaka yake ametoka kufanyiwa operation ya kichwa walikuwa ni opl so obviously you cannot just say from nowhere abari ya operation ya kichwa an then nikawasema sio tu aliwahi kufanyiwa hii ni recently. recently katikati ya wale waliokuwepo mle ndani mmoja wao akanyosha mkono anuf alikuwa ni oeofthesh wa kule dodoma idono thead sijawahi kumwona maisha ni mwangu ath akasema sio t amefanyiwa ev now my broh iheeaa kes ni jumaapili na mtafurahi na kaka yenu nyumbani bythis ti ninamwambia jumaapili saa 4nimemhubiria habari njema lakiniuhubiri habari hakuna ishu kama hakuna nguvu ya kufanya ile habari njema ikawa ni kwenye maisha ya mtu Amen. mtu yuko kwenye gereza unamwambia kuna uwezekanowawewe kutokaaisi wene i kusikia wamba kuna uwezekano wa kutoka It is when hiyo ni habari njema kwamba naweza kufanya nini nakupa tumaini sa so, nakupa tumaini raha ya habari njema hayishi kwenye kupokea tumaini ni pale ambapo baada ya kusikia yes. kile ulichoambiwa kinaanza kuonekana kwenye maisha yako bwana apewe yakowaaasifiweaapewesifamele nachokisemaso yes. anaposema hivi mungu alinituma mimi kuhubiri habari njema god sent me to preach the good news na yesu mwenyewe anasema hivi roa bwana yu juu yangu kwa maana amenituma kubiri. of course okuhubiri ni kuongea kuhubiri ni kusema kuubiri ni kuo kuhubiri ni kueleza kuhubiri ni kutamka kuubiri ni, ku, ni, ku, ni kutoa sauti ya matamko na kuwaambia watu kitu ambacho nacho unahubiri lakini kinachonisumbua kinacho mimi what was the watheei ya roha mungu kukaa juu ya yesu ili yaubiri kama kuubiri kila mtu anaweza kama kuubii kila mtu anaongea kwa nini ilimbidi yesu Roa juu yake yes naongea cha luka sura ya pale anasema rakaejuu yakenaongeye u pl yangu kwa maana amenituma habari njema kwa ubiria, kwa, kwa hiyo to, speak, but I have come to speak with yeah. sababu najisikia supernatural being. kuna iko ndani kkuwaubiria maskiiabai njemaniy bbinasema yes. hivi mungu hapo mwanzo wakati na nchi nchi ilikuwa tena utupu na giza limekaa u oiya aiaungu akaja akatua juu the uu na kilichofanya ma, mavitu yafanyike haikuwa, haikuwa tu sauti ya mungu bali ilikuwa ni sauti ya mungu plus the Holy ukisoma yes. kiswahili anasema wa mungu akatulia juu ya yes. maji the spirit kigereth mungu atusaidiealiyetafsiri kasema mungu mungualifa nini juu ya uso wa maji lakini kilichoandikwa kwenye kizungu spirit moved upon the water manak he was moving to do what the lord has saide yes. he was moving there was the power on the face of water by that time dunia ilikuwa haina mchanga haina miti haina majani but there was a certain spirit there was a spirit from the father ambaye alikuwa juu juya now ho youro you ho youro aliingia juu ya watu ambao walikuwa ni wa kawaida and nhe hitan them to something mungu alikuja juu ya daudi ambaye alikuwa ni wa kawaida kabisa alipoingia ndani yake he him into another thing akamgeuza gafla akawa na nguvu ya ajabu daudi kabla ajawa na ajawana mtakatifu alikuwa ajulikani lakini daudi baada ya mtakatifu mbele yake kusema siku moja When the spirit comes upon you Ha, haina maana mungu haya twende sasa ikulu what god will do baada ya baadaya kupokea nguvu yake the yakeimungu yes. anakuja ndani yako kwa roho wake na upako wake na nguvu zake nisikilize wewemaida anakuja na nguvu zake na roho wake na upako wake akishakuja kwako baada ya hapo kinachofuata god will set opportunities upon kinachofuatau beo yu ndo ili asema hivi waandaa meza mbele ya watesi wangu haandai meza mbele ya marafiki zako meza haiandaliwi mbele ya mashosti inaandaliwa mbele ya watesi ili ili hususe watesi waendelee kula so mbele ya watesi ukiona wana, kuna watesi na kuna meza hata kususa endelea The is, kila mahali palipo na meza pana mtesi kila palipo na meza pana watesi waandaa meza listen sehemu ile ile ambayo daudi alikuwa anaenda na anasikia ndani yake msukumo wa kusema i must destroy huyu gliat anayetua taifa la bwana ndo hapo hapo kaka kakaake alikuwepo anawamiunakuja tunakujamekuaimakiree meanwatmwambie mungu meza mbele ya mashosti aandai meza mbele ya washikaji aandai meza mbele ya wana anaandaa meza mbele ya nani sasa wee nuna <laughs> mi siwezi kuendelea na hii kazi acha nafikiri itashuka kazi ambayo kila aliyekuzunguka rafiki yako hiidiito yu hii ni ekima ya kiungu imekuja kwako wandaa meza mbele yangua ihe mezamama haandaliwika marafikibuah kazi amadui wengi waanda meza mbele yangu machoni a oh, watesi wa. kazi yao ni kukutonatonauunnanmbiofaumwamfano kukutona, mimi <laughs> meza imeandaliwa mbele yangu haleluya baada tu ya meza yakuandaliwa fa wiki inayofuata watesi Ha, hapo hapo ni kwa kweli navoona hapa sitaweza bwana naomba majukumu hayo umpe mtu mwingine hakuna <laughs> uzuri wa watesi wanaangalia tu hawali they will talk against you they will speak against you they will, put, they will scandalize your life they will say anything but they will not eat where to te That's the part. When mungu wenyewemnguamewaruuwaongei tu iokama so <laughs> mnafaham uruhusikulawaktinaongeakamni so, mwongeaj k ioaaiakowanaokula awaongei wame kwenye kulamoindee <laughs> yeah. wa, wa belaendekugeanngea <laughs> Wa hmm? the... uoaeao That's it. That's it. That's the wisdom of life. When people are talking just know they're not eating. Eating pursuing life, success is not for the talkers. Ay ay ay ay ay. Ay ay ay ay. status. nimechenda kuvumilia andika hivi sheria ya kwanza ya meza huruhusiwi kuongea wakati unakula si ndio uruhusiwi kuongea wakati wa kula kwao ukiona mtu anaongea sana ujue Hai. hana muda so as we keep on a waandaa meza mbele yangu machoni pawatesi watesi, watesi wana macho tu ya kuona na kusema u lakini kula hawa mimi wananisema hawawezimum yani, wanaisema sana watu wa mungu huyo mtumishi mweneuaumwabia wananisema sana Mnionasema sana mwenyewe nasema sanawenyee nasemasana jamani wananisema sana wananisema sana Man, unisema, ni kunisema sana sabi, endelea, kunisema sana id waandaa meza mbele yangu machoni paa watesi wangu siubmpkafikiao aiini hivi watu wa mungu nguvu ya mungu inapokuja mungu anachokifanya ana opportunities ziko hapo fursa ziko hapo lakini zinamtaka mtu ambaye sababu ya mungu kupa nguvu yake sababu ya mungu kupa rawake, sababu ya ya mungu mungu roho mamlaka yake uwezo wake ni ili siku fursa zitakapowekwa mezani usiwe mdhaifu kwenye kwenye kuzichukua so one of the ambayo ambayo tuko nayo ambayo sana kwenye istahi, wengi watoto wa mungu makubwa so mungu mambo makuu lakini wengi wetu tulionayo kubwa We are not prepared. We are not prepared aii wngit Not ready. The gospel of the cross mainly speaks of the readiness. Preparation, preparation, preparation, preparation, preparation. How prepared are you to take that opportunity? How prepared are you? How prepared are you? Do you have your own sacred trainings? kufikia, kimungu. god will give you you power i assure giyopoweiassure youhi mungu ataris yes. na neema yake yakeatakusuprise na nguvu yake but how prepared are you hakuna isu kuwa na manguvu mengi ya mungu and then you are not prepared. How prepared are at eo Pla i assure you platforms will be there ila kinachofanya watu wasidum kwenye platforms preparation they were not prepared they were not prepared enough maybe they were prepared kwa ajili ya event moja and they were never prepared for lifetime And then paul is, is coming here na kutuambia uh, kwamba mimi sikuambiwa nibatiza lakini mimi nilipewa kitu inaitwa habari njema na nikakwambia huwezi kuihubiri habari njema kama unarmtakatifu binaema yes, hie anasema roa bwana yu juu yangu kwa maana amenituma kufanya nini kuahubiria maskini habari njema na nikawambia habari njema ni hivo hivo habari njema njeaeenaita maanayake kama hauna yes. ka like Na leo kwa nini good news is very hard to be na wea... okay. rafiki yake tawaeleokwaindiomanikikuearafieni wako wakowap marafiki ni waone okay, okay, niwaone ambia Fura. furaha nikuomba na marafiki yeah. amen marafikibibiemamsilewe yeah. e, kwa mvinyo furaha nikuomba na marafiki marafikibaraziana <laughs> if i tell you something bad about your friend friensimetokoo hmm? kwenyebad naanza kuambia hey. <laughs> <laughs> umjui humjui humjui humjui alafu nazugnafaham kila mtu na madhaifuanao ya kwangu lakini yule unajua unavyokuja <laughs> una namna fulani hivi ili mbea aoifi kuwa mbea lazima ajisfi kwamba si kwamba anasema kwa sababu huyu ni mbaya sana A-a, hata mi na ubaya wangu lakini huyu ta wote ni wanadamu anadam atujakamilika lakini huyu hatakaawtatujakamilika tunamsemanini wa huyuo ko anakupanga anakupanga anakupanga anakupanga rafiki yako naye kwenye ibada ameingia mbagala kwa aziziali Umaona? ulipofika ukaanza mabaya sasa anakuanakuanakuanayao toeeemlmigia mta kiuimkumabayaieingiuoasubuhi ikuoesabaimbaliaoauuhk kama ulizawea kumsalimia kwa kumhag, there is a way uta onyesha mkono za leo mzima barikiwe sana maneno yako stori zako zinapungua haleluya flaubwaa asifiwe habari mbaya zinaaminika kwa haraka sana kuliko habari njema ndiyo maana habari njema zinatakiwa kuhubiriwa kwa nini zinatakiwa kuhubiriwa kule kuhubiri kuna mfanya anayehubiriwa aone aone aone aone yaani mungu akija kwako kukuletea ujumbe hakuubirii ili uandike uandikets peke yake anakuhubiria ili uone picha god does not speak for you to youtoh god speaks for you to see mungu aongee ili wewe usikie mungu anaongea ili wewe uone imani ni kuwa na hakika ya mambo yanayotarajiwa laavi ni bayana neno bayana manaake waziwazi kuonekana waziwazi na anasemaje imani huja au imani chanzo chake ni kusikia kwa hiyo unasikia kitu ili uone bayana you you cannot receive what you have not uo you cannot receive what you have not seen you must see first you must see first so from the message preached to you kutoka kwenye maneno nayotamkiwa what do you see what do you see what do you see what do you see what do you see from the gospel to you kutoka kwenye injiri nahubiriwa kwako you you you je unajiona ukitembea je unajiona ukiwa mzima je unajiona ukite, ukiendelea je unajiona hivyo maana nasema, vyo, mtu mtuoto kwenye macho hapauna injiri inahubiriwa kwa moyo mtu uamini hata kupata haki na kwa kinywa ukili hata kupata uokovu rmemb injiri ni ya kuaminiwa sio ya kueleweka so you don't have to kuelewekasoyouooheyouhaveto gospel thes na nakubvsasa manayake nini huwezi kuamini kama ujaona ubayana kama ujaona uwazi wa kitu kitukwa iki mungu, I see Amen. I see watu wa mungu? Kwa neno kwa alichokisemaa no hiliosikiamungu anamwambia yeremia wa, waona nini yeremia na sea naona ufite wa mlozi mungu na mlozimungu aamhvi naliangalia neno langu ili nipate kulitimiza naliangalia sio, si, sio nalisikia narudia tena watu wa mungu okay. nawauliza mungu anaongea ana na sisi ili tufanye nini kama kuna machipochoic a tusikie b tuone kwahiyo mungu anaongea na sisi ili tufanye nini Ona. tuone yn yani, mungu akiwa anaongea anataka wewe uone ona ona ona ona ndio uonendomaaahi kila aliye mnyonge aseme aseme nina nguvu sasa kusema nina nguvu wakati bado ni dhaifu unasema nina nguvu Manake, you have, to see. You have to see the Kitu kingine ambacho nataka ukifahamu nataukifaham niwambiaarusha kidogo lakini tawambia na nyinyi hapa naongea nyinyiapanaongenawatuwrushaa kitu kingine ambacho nataka ambachotaa ukijue ni hivi mungu anapokuja kuongea na wewe weenaomunu anapokuja, na... anapokuja kuongea na wewe haongei na wewe of your past mungu akiongea na wewe. He speaks to you kwao hivi unajua nimekuvumiia for the first time god is appearing to the very det man ekila emadara anaitwa sauli anatokea kwake kristo mwenyewe anampiga na mwanga mkali machoni anaangushwa chini huyu jamaa aliandika kitabu cha wakorinto alipoangushwa chini alafu jevi, anamuita sauli sauli mbona waniudhi mbona waniudhi alafu sauli anauliza ni nani wewe bwana sauli anasea hiviyesu e, hivi mimi ni yesu unayeniudhi alafu baada ya hapo navi sasabwana nifanyeje yesu anamwambia hivi sasa nakutuma na na oh, yes. hajaanza umemuua yuda umemuua stefano na kuona tu nakuona tu yani na, naona umeua wa kwanza nimenyamaza umeua wa pili mwaka juzi ukazini no that's not the God we yes. akija kwangu anaongea kesho yangu Amen. Hey, bibi anasema anayataja mambo ambayo hayapo yes. kana kwamba amekwisha kuwako yes. leo yuko hapa akisema Amen. unainuka mwaka huu kwa jina la yesu pasakaiinabadilisha maisha yako Amen. anazungumza na wewe anasema wewe ni mzima haongelei ugonjwa wakija kwako wanaongelea uzima wako Amen. kuna mateso ya msalaba alafu kuna matokeo ya msalaba yes. sisi siyo mateso ya msalaba sisi ni matokeo ya msalaba Amen. uponyaji ni matokeo ya msalaba yes. kuinuliwa ni matokeo ya msalaba yes furaha ni matokeo ya msalabaye i'm here to declare to you Amen. i'm here to declare to you Amen. the results of the cross Amen ulikuwa haponateekao akuambia hivituambia hikuna mtu alichukuaga mateso yako Amen. ili kukupa w maisha yasio na mateso yaliyo na uhuruwa jina aeesu imeamiumechukua mateso yangu you have to see in your imagination you have to see jesus coming to a ike like me and say i know yu have weaknesses i know you have issues na kwa sababu ya isue zako haukuwa unastahili kuchukua kile na kile na kile kumiliki position ile na ile na ile lakini ndiyo maana nilikuja ili wawe na uzima i give them another life that uzimahni wape uzima ambao hawakuwa nao niwape maisha ambao hawakuwa nayo naokea uie hiiuna mtuninapona anakua mzima yes. kuna mtuinaondoka anakua mzima una mtu pumu inaondoka anakua mzima sababu right right right hayo yote ni matokeo ya msalaba yes dont stop at the cross. Cross, the cross. Uh, you yameto jsus ann hr na waubiri wengi wa wakipentekoste na wachungaji wengi ambao wanaunajua wakati mwingine tunae waugani tunasema kwa sababu wim ik like tu, tukobda nar sanalioii ni nyema bila anaje injili alafu unacheka masaya yote mnafarai masaya yote walitegemea zitakuwa hapa alafu tuanze Hizo sessions muambie muen mnawaambia hizo sessions za kulia na kuhuzunika tunakoa nganazo lakini kuna nyakati ambapo we come to the place of realization that pain is not of us anymore yes that somebody took away our failures yes na hii watu wa Mungu niwaambie hauhitaji kwanza umekamahii aseme... ni mamiliu kila aliye aseme je anasema akiwa ameshapata nuvuao i haifu kama umekua ukiangaika sana kwenye amihiwatu anasema mauti na uzima viko katika uweza wa ulimi anasema naye wale wa upendao watakula matunda yake ndio maana wokovo haujakamilika kama hatujakiri must you must confess. so hatujakili start confessing no kwenye eneo la umaskini I'm, I'm, im glorious I own a house in Dubai. I own a house in Paris. We normally go Paris to rest and take it to do business. And normally around January we go in South Africa. Mwingina najua hapo watazaje. Unawaambia tu watu mambo ya duniani, kwa jamani kwa mbinguni sasa hizi. Suala mbinguni wanashajuwa kwamba lipo. Hallelujah. Amen. Unajua hapa iza mbinguni aliyetuambia ni Stefano. M- mi- mi- mi- ufunuo wa akasema akainguni kuna barabara za zazabu wakija watu wengine kuambiaabari za mbinguni mnawakataliah hizi za yoana zimeishia hapo hapo acheni wengine waji na vitu ambavyo akuvielezaw yeah. ngeoki okay, jinayakowambia <laughs> mmeanza hivi nanigombanishaga na watu nimesemaje hapa nimesemaji haiwezekani kwamba yohana aliona vitu vyote nimevumilia sana Hallelujah. Hallelujah. Sasa unajua kwa nini ni ngumu kuwaamini ku, ku, watu wakia na maono kutoka mbinguni aaunahisi amaa <laughs> tukikwambia hivi krist aaaret alikuja duniani na yesu uzuri wake unajua yesu aliokuja duniani hakueleza hata siku moja watu mbinguni kuna barabara za kuna Haja sema. Haja sema. yesu alieleza hivi a kila aniaminie mimi ijapokuwa akafa anaishi yesu yes. akawaambia watu wewe ni mgonjwa unaweza kuwa mzima yeah. yesu anawaambia watu mtoto wako amekufa mama usilie anaweza kuwa mzima yes. hi was talking to them things viatwez kuprov nguvu ya mungu kwa kuelezea madvenchaya mbinguni the nl wa tunaweza kupruvu nguvu ya mungu is to elp yu by this p msou matatizo yenu ya kawaida yes. katika jina la yesu nguvu ya mungu ikalipaydaya mtoto wako ikaleta hela kwenye biashara yako nguvu ya mungu ivute wateja kwenye duka lako nguvu ya mungu ikufungulie milango Amen. Ai, ikuandalie meza mbele yako Amen. machoni yakomachoniaatesi Yes. wanaosema tavuka wakasegee gafla ametokea yes. upande wa pili anasema kwa msaada wa bwanaunaruka yes. ukutakuta ulizokuekea kwa nguvu ya bwana ukazruknasema ukaziruke ni kupiganabtnkuonyesha yani ama levo yako ya mbali sana Amen. Are too simple. anasema hivi yoyote aniaminie mimi kwa jina langu atatoa pepo pepo haziko mbinguni pepo ziko hapa duniani tukiwa yes. tunaishi hivi maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka yaani iko hivi dada angu wewe hapo ulipo unajiona mwenyewe softi mtulivu una ugomvi na mtu lakini nakwambia hivi kuna watu wanaitwa jeshi la pepo wabaya wa baya All of it with you. Now, the gospel habari njema ya ufalme habari njema ya msalaba ili nakuambia kuna kitu inaitwa nguvu ya mungu nguvu ya mungu kwa hiyo yoyote anayeku jeshi la pepo yesu kwa jina langu watatoaeajsemhikwa jinalanguwatatatakwatwateekw jinalangu watatoae ombewwagonwatwainyifaha oositai mpa madaktaiwauyumbiwabawanwumi that one is a demonic disease there you need the name of jesus kwa mamlaka ya jina la yesu mateso coathere are other times you are making a lot of money alafu unazitengeneza nyingi lakin you don't keep them asipo that one does not need an auditing there are other areas of finance you need to say kwa mamlaka ya jina la yesu kila kinachokula fedha kwenye maisha yangu kwenye biashara yangu in the name of jesus na ndio maana mungu akatupa mfumo wa kuzuia vitu vinavyokula fedha fedhauaeluya sema neno la msalaba, neno la msalaba. kwa wanaopotea wanao ni, ni upuuzi so wakikusikia wewe unaamini katika msalaba wa kristo Unaona wewe mpumbavu wewe una hiyo wasting your time you are just a crazy guy Yaani huko kanisani mnakaa tu mnakaa mnakaa tu jamani hatukai tu we are learning here Sema neno la msalaba Neno la msalaba Neno la msalaba Neno la msalaba Neno la msalaba Neno la msalaba Neno la msalaba that the message of the cross Now pakaza kaisi jawelezea hiyo the message of of the cross ni ipi Lakini nakuelezea tu kwanza yes wali maanisha nini aliposema basi kwa sababu neno la msalaba kwa hao wanaopotea ni upuzi bali kwetu sisi sisiana anatu sisi na wao wao ambao wajaamini neno la msalaba kwao ni upuz i uuz okay. yani, usijisikie vibaya wakitutukana ni upuzi ila kwetu sisi ndio nguvu ya mungu nguvu ya, ya mungu sio kwao kwetu sisi kama ambavyo waganga wao wakiwapa dawa ina nguvu kwao sio kwenyu nyinyiwao so, wana wana nguvu za giza na sisi tuna nguvu ya mungu yes. sasa anasema hivi ni nguvu ya mungu ni nguvu ya mungu ni nguvu ya mungu ya kufanyia biashara yes. ni nguvu ya mungu ya kusaidia kupata utajiri ni nguvu ya mungu ya kuponyea wagonjwa ni nguvu ya mungu ya kufanikiwa hiyo nguvu ya mungu yote iko kwenye I just can't wait. I just can't wait. I remember last year, May 29th, after a long time, after a long time, and she was in severe bitterness last year last year <laughs> and then the the God that I serve at a but this time I'm pretty every kind of abuse from the husband and the husband family just because I was kuza lot of tortures. so she came crying nilikuwa ni last year yearma tulikuwa tuko kule uh, benjamin mkapa and then that day alivyokuja nikaambiagodwill give you mtoto Don't worry. kama mtakumbuka vizuri kesho yake tukasema tutakuwa na kungamana la wanawa When we to be here. Then, you just iatuonaneat o y ninamnaganapata wakati nimemwambia aje nikaingia kwenye maoiliemnuwaihi i saw the verdict giving against her. nikaona imetolewa kinyume na yeye and then aanikaona ukumi umetolewa kinyuma nayeyenamuuliza yesukristo waethi nikasikia sauti yangujtu tumekaa pale nyuma mtu anakumbuka unamt anakumbukaanya maandalizi hapadada mmoja pale nyua l kwenye maandalizi kaambia hivi sasa naomba mnisogezee viti kama vitatu hivi nikaweka kiti cha kwanza hapa kiti cha pili hapa nikasema hivi kwenye maisha htan mpaka ziwi, msim, mpe, ibilisi, kwenu, msimpe bsi nafasi maana yake anayo nafasi lanyinyi kwenu msimpebua amesema tusimpe leo mi nataka nimpe So, so aameshatekove kwenye maisha yako muda mrefu hauna mtoto so nikasema hivi shetani kiti chako ni hiki hapa alafu nikasema hiki ni kiti cha muheshimiwa mungu juj alafu nikasema hiki ni kiti cha kristo na mimi nitasimama upande wa kristo nikasema hivi kwanza abs smestaoayafai hakua namwamini mungu jaokoka naezekana likuwa nmsichana muuni tu aafanya vituso shetani una uhalali wa kuweka da ya huyu mtu kupata mtoto It's okay. Na nikawa na imagination. Imagination. These are the kthaetheis that I do on on eh? na, na, yeah, na, na. Sisi. Hmm. Nikasa, but do you know when, you are, when you are attending court session ukiwa na smart lawyers idoonmseaekubalianaheyaeeiukiwa nae onyrsidewinee upande wapili hovyohovyo no atayakubali kwanza maneno ya amb o pandewaa waba siku ambapo mteja wangu walikuwa, na kubali, azambaaigewenono ah, ah. ah, e, anganiende <laughs> huyu shahidi hana uhalali tena wa kuendelea kukaa wenye kie kizimbakuta shaidi manei hana kumbukumbuna wakati unaotakiwa kutoa shahidi mahakamani unatakiwa uwe na kumbukumbu sawasawaunachokisema na kuelezeaitakavokuwa tutahakikisha makosa sawa sawa tulifanya tunakubaliana inawezekana kabisa unachakutushtakia mbele za baba maana mshtaki wetu yes. mshtaki wetu Kwe, wakati mwingine vitu vinavyokutokea kwenye maisha yako si kwamba shetani anakupiga nonomungu mwenyewe oh, oh, oh. kama umeshtakiwa nayetoa kesianayetoa hukumu anayetoa hukumu sio mshtaki anayetoa hukumu ni jaji nakumbuka jaji tunayekaa chini yake hana upendeleo manaake htannaye atamsikilza ayubu yes. mungu alikuja akaanza kuhusu kaanza uhusumbhuyu jamaa ujawai kumnyanganya vitu ametajirika kutoka udogo wake amekuwa tajiri mnyanganye kila alichonacho tuone. mungu ameingizwa kwenye kizimba bia mungu kesi hii ya ayubu na kimakosa naukumukaosa yote aliyonayo yako mbele yako niulize aaunu lwatu wangu wanangamizwa kwa kukosa maarifaoihoufany ii tunafungwai kwasababu hatuna maarifa a hiyo ameisema kwenye kitabu cha oeua sawa so, amesema hivyo huku akiwajaji makuhani ma- ma- ma anasema kwa kuwa nyinyi mmeyakataa maarifa kwa hiyo watu wangu hawana maarifa ya kutosha so manaake kila kuhani iianasema imempasa kuhani kujaza maarifa kinywani mwake ili watu wajifunze sheria ya mungu kutoka kwenye kinywa chake savi tusimame yoan anasema hivi ili tuwe na ujasiri hukuni naozungumzapo si wakati wa panapanda hata hapa duniani when we, when your case, umeenda kufanya kufanyamahali mkowatu wawili mko, wa mko wenye ubalozi wa china chinawotetaiubaloziwachina au marekani au india au kwenye duka fulani au enye kazi flaninda flani ameenda mpagani pale na umeenda nawewe pale ni watu wa munguarn zinaendelea kila siku wewe unauza kipochi chabl na dada yako mwingine au shoga yako mwingine naye anauza kipochi hicho hicho cha chabl na mteja ameviona vyote viwili nani ana uhalali wa kununuliwa kutoka kwake kwakefaanatolewa changamoto ya mteja wewe changamoto ya mshtakiwa wewe unajifungaga mwenyewe mwenyewemi ah, siwezi kufanikiwa bwana <laughs> biashara <inaindaji>, <laughs> so na, mungu, hata kumsikiliza auhitajiatakumsikiliza wake hata maombi ya mchungaji wake utaki kuyasikia uachana na maombi ya mchungaji wake hizo baraka hata maomiamajiwakeioamwaata sikiliza maneno ya kinwa chake mwenyewe mwenyewemeshuaianin so, tunapoambiana hivihio iooi unashinda50 yani unaingia kwenye court, ukiwa na ushindi wa asilimia hamini n m not aliabout thetoa hiyo ni jumaa lakini hapa niko ukwambia hivi neno la msalaba linakuwa upuuzi kwa wengine wana uhalali wakulipuza kwa sababu kwao sio nguvu wao wana so nyingine ya nguvu mpaka biblia tuandikia sisi kwamba kwetu sisi hili neno la msalaba ndiyo nguvu ya mungu na uokovu manake tukubaliane tukisema hivi kwamba the theu o v cristia istheoso uci n do they understand what cross did to them o them wanaelewa msalabaewafania How many of them wanaelewa msalaba wa yesu ulikuwa na impact gani kwenye maisha yao how many of them wanaelewa hasa hasaawanajuaipofika to... msalabai alifazaika sana <tosan> akasema so only thing we know about msalaba ni hapo yesu ili akasimaso tunaondoka tuna tunalamasabanini <laughs> lakini nani amewahi kufikiri what the cross o why did jesus ha to go through why? kwa nini kwa saabuem ikihubiriwa kwako then you will see then a man of god is supposed to come to explain the cross to you msalaba wa yesu kwako mpaka uone uponyaji wako ndani mpaka uone ndoa yako yakomlednpaka uone kazi yako mlendni anasema maana kristo kunituma ili nibatize bali ni habari njema wala si kwa hekima ya maneno anaposema wala si kwa hekima ya maneno manawake ninavyozungumza na ninyi not here to convince you with enticing word yaani eh, yyanamanhhii siyo hekima anasema nikiwaongelesha tu hekima msalaba wa yesu utabatilika hapa siongei hekima hapa nazungumza the the power of the living god What God can do with his sio sio tu iotheiiot mianooheimaeie anazuumzia anazunumzia akiliwaba maneno haya anauumaaaiinamiahi behind the words mzee anasikiliza anaona anaona anaona anaona anahudumiwa anahudumiwa kijana anasikiliza anasikiliza anasikiliza mwanaume mwanamke it's not about the smartness. I'm the the smartness dumbest human being you can never think but i am the most spiritual spirit anaonaanahumiwawaamkea Yes. so iam not speking out of the wisdom m speking out of the spirit siongei kutoka kwenye hekima you see it should be the powe enekeo iwe nguvu ndo inayotuletea matokeo sio ujanja ngapi anasema hivi injili ya habari njema barjealiwaubiria si kwa hekima ya maneno maana uh, uh, msalaba wa kristo usije ukabatilika kingerezaasema hivi lest, uh, uh, no, lest the cross of christ should be made of none ofnoe -no kubatilika manake yani, msalaba wa yesu unakuwa hauna ec hekima nyingi ikitumika msalaba wa yesu unakuwa nn unakuwa hauna effect kwenye maisha yetu when use a lot of intelligence when we think wethinko much when, we, we, when we read so many books when we want to see a lot of possibility environment when we want to do a lot of schthesao but we will know the cross has effect kuanzia mwanzo mpaka ufunuo tunaonyeshwa kitu kimoja mfike mahali muukute ukuta na huwo ukuta umejengwa ukuta mkubwa na mnatakiwa kuingia kwenye hiyo nchi mungu awaambie zungukeni mkiwa menyamaza kimya siku sita na siku ya saba pigeni kelele alafu gafla mnaona ukuta unadondoka mkiulizwa kilichodondosha ukuta ni nini ni kule kuzunguka hapana ni kule nikue kimya hapana kuna magogo mlitumia hapana F- e, quantum physics mlitumia nini hapana e, e, tulichotumia nini power came above from high and destroy the maanayake nini ujumbe huo unaniambia mimi wa kizazi cha sasa kwamba there is power that break walls kwa hiyo ukuta huu na uona kwenye ndoa yangu kwenye biashara yangu kwenye maisha yangu kwenye kazi zangu ukuta huu baina yangu na amani yangu unaweza tu kuondoshwa sina ekima. sina hekima not with the the therapy of si the hekima si watu wa mungu najua hapo umekaa naahivit naionaje hiyo nguvu jamani nguvu haionekani ilae zake ndo zinaonekana so you don't have to ani watumishi wa mungu anazungumza kutengenezaza moyo wako inawezekanakatika ulimwenguanaziona nguu iauja anaema nuuo naaa kuna vitu vingine ukivileta kwenye dunia ya kawaida watu anakua wakuelekee okay. nguvu ya mungu jamaa zake za, kanisa ndio wameingia munguakakea zakeajuido ameingiawalivyowabaya wakatuonyesha zile nguvu kwamba mtu akinyosha akinyoesha viumeme vinatoka jamaa labda aye na ameangalia mv za like nigeria sana anasubiri aone vile vmshale vya umee watu wa mungu haionekani kwa macho ila anaonekana kwa kazi zakesotulionayo yes. ni hii kwasababu hatuioni kwa macho you cannot even see your own spirit oi a macho is not there but thut ii echuuyamnu ienakaii kauta not It is out of iibeivi katika kuamini kwetu ndipo tunaona anasema iwe kwako sawa sawa nauivisema neno la msalaba kwangu mimi ni nguvuim justeinthis groun for you today so that tomoro i kan go with you dep into the emessage of thecos you you have not wewe there are are things we are going through mungu aliniambia what done on the cross you should never afraid of anything or never afraid of anything anyone alafu nikasikia be humans bibi anazungumza iaiiuojamunuiiamia oha hesaikasiiasautinaniambiaeeeilinazungumza hivi ni kama majani ambao wakikatwa kesho wakikatwakenakauk jombajuanausikuogopi we ni mtu mungu akiamua kua yako sa ukai umeondoka usiku dakikai naunamwambia nuiubhnu <laughs> mbona na awe ni marafiki wa siku nyingi sema kwa jina la yesu Arginalize. kwa sababu ya msalaba Yeah sitaogopa chochotea Sita kwa sababu ya msalaba Saba sitaogopa chochote Sita sema yesu uliteswa kwa ajili yangu na kataa kuteseka kwa, kwa cina la, la yesu sema ile nguvu ya msalaba ikomeshe mateso ikomeshe mateso kwenye maisha yangu yangua cina yesu so yu injili ya msalaba inaubiriwa then you start meditating the cross what has been done on the cross kwa nini kristo aliteswa mtu wa mungu alivuliwa nguo achana na ile muvi ya yesu wamemvisha kitambaa jesus was naked naked on the cross the man who is naked on the cross ambaye alikuwa anasifiwa hi was walking being praised by men people are singing about him wamama wakati anaingia yerusalemu aliweka nguo zao he was walking on the, don on the donkey And bibi anazungumza nasema walikuwa wakimba hosana mbarikiwa ajai kwa jina la bwana leo hii very week tumemwona watu wakitaka kumkamata wanashindwa wakati mwingine kwa nguvu zake anaponya wagonjwa this man was so scary. kuna wakati alimwambia herode mwambieni yule mbweha niko mjini hapa na nii ni siku ya tatu na ifanya chochote unashangaa siku hiyo very e wanambusu katepeta kumkamata wanafunzi wake wanawaza maybe jesus uswill dosomethi hreotoon thecosanawambia wanafunzi wake the kesheni mwombe pamoja nami jesus nausa the moment of nevhe aoowkaaategemea you you. <laughs> watukuombwaig <laughs> <laughs> <wakini> <laughs> uvi jamani hamkuweza kukesha nami hata moja lisalimojahatalisari mojaambiamwana sii tumezoea ena sisi ni bata leo hii unatepeta kizembe hivi hawamwelewi lakini yee nani yake anajua yesu hausurubiwa twsabu anatupenda sana mm -mm. sanaa sababu ya utukufu uliokuwa mbele yake crosses of a manae atunuayesuanaambihvi mtu yoyote anifuatae mimi na ajikane alahv ajitwike msalaba wake so kuna msalaba wa yesu na msalaba wako every cross, behind every cross cross behind there is glory Amen. sisi tunaikimbia misalaba na msalaba uh, msalaba sio mwepesi Jesus Christ of nazareth wakati wa kujaribiwa kwake anapotakiwa kuchukua msalaba alisema baba ikiwezekana kikombe hiki kiniepuke kama wewe unavyolia. when you refuse to endure that moment of fear that na unatafuta njia mbadala za kusovu changamoto yako unatafuta danga unatafuta shosti unatafuta nani so so because the cross is the cross is too much much to bear. So you have to thecosicnheoo your value unaukimbia msalaba take take that that cross yes. my sister p cross onatufundisha kuto kupita cross yesu aliambiwa na shetani right in the first day unautaka ulimwengu i can give it in one day ni sujudiyetu wako watu tunao leo hi, amba hii ambao ni vijana wenzetu wamemsujudia shetani ili wapate umaarufu ili wafanikiwe kwenye biashara ili wafanikiwe kwenye kazi watu wa mungu ile senario ya yesu kubeba msalaba na akaenda nao mpaka chini akaja mwanadamu wa kawaida anaitwa simoni mkerene kaja naye kambebea kamfikisha mpaka golgota maanayake nini yesu anatuonyesha msalaba huu niliyoubeba mimi na nyinyi mna sehemu ya kuubeba simalizi peke yangu simalizi peke yangu siendi msalabani peke yangu as i carry my cross you kwa nini msalaba unaonekana hauna nguvu kwa nini kunaonekana hakuna nguvu ya msalaba bus tumeondoa the, the poer the value tumeondoa thamani ya nguvu ya mungu na kutafuta mibadala ya kibinadamu we use too much sense. Too much sense. we use use too too too much sense. We are too much much much sense sense are wn wae nibe yani wi tins in, a very, in a very human way tunawaza tunafikiri when we wewit and pray and ask god for his power god is taking time anacelewa anacelewa brother cross will take time cross will take time you are not jumping to the cross no you are caring and walking anasemaivi ujitwikemsalaba wako unifuate we walk we don't jump we wk so it will take time for you to get that glory it will take time for you to get that position it will take time for you to have peace it will take time go and pray and ask for the power tuondokani naya maisha ya ujana ya kutaka kila kitu chip ya kutaka kila kitu kiwe chepesi chepesi let us karry the cross hapo ndipo kuna nguvu ya mungu Amen la msalaba kwa enela msalabakwa a unaopotea wanakmbia ivachouuzi unachelewa najiona livo mzuri unachelewa una dubai na yes, unachenaendaanakijngeu nami nataka kwenda dubai yesu kuendaaeunakambiaa sio subiri beba msalaba beba msalaba kaduka kako kadogo beba msalaba Wait for the power. Wait for the power. wait for the power. allow the power. not po allo thepo notpoppppw kuna watumishi wa mungu ambao habari zao ziko kila mahali hata kwenye youtube wanashuhudia wanasema nilipoona kanisa linachelewa kukua nikaamua kwenda kwa mashitani kuchukua nguvu ili nipate nguvu ya watu kunipenda ya watu leo hii wanasemahiv kuna mganga ametoka kindumbwindu anakupa dawa ya mapenzi wy you want to rush toshthins upendwe harakaraka getthes kyoua cross Amen. and eceive power yes. kwa hawa wanaopotea ni upuzi we have been prchi the gospel of jesus doin nno jesus doin nnthere is jesus doing nonow and there is a the cross to bear iam not here to lie to you my brothers and sisters mimi siwezi kuwadanganya mi nakuwa na nyinyi siwezi kuwaubiria leo hii kwa sababu natafuta ni, maisha niwahubiria injiri ya uongo uongo no i ave a dream to, to gipi manaake natakiwa kukua na nyinyi ko nikianza kuwahubiria uongo saa sahizi mapema hivi nye mtanichoka baadae mtakimbia mtnami muuni tu cross fast tuemaaipaapa shortcuts are always long cuts. Yeah. your life, part time. Your life part time. you nyumba ya ya dola dola stay there stay there itakuja nyumaya the cross oh. ukifanikiwa kubeba msalaba hivi kwa sababu ya msalaba uliowaii i feel ike um, im talking like a, like a mother to you like a father to you you cross carry your cross youocoo cooampraykarry oh, that cross funga oh, hizo tatu acha kujurumia funga omba karry that cross wait kama kuna time ya wait, wait just wait you won't unakimbizana na nani just wait. just wait wait unaweza kukaa nyumba ya, F- ya F- efu h sasahivi kaa ilaami kuamini makubwa sio sioyapate hapo hapo daudi anaambiwa utakuwa mfalme alikuwa siku hiyo hiyo he had the cross to bear kuanzia mwanzo paka ufunuo tunaonyeshwa wanadamu waliomwamini mungu na bado alibeba misalaba adam anaambiwa na mungu utapata uzao aliupata siku hiyo hiyo nnakuja kuzaafilisuraya pili kwanzia mtariwatania hiyo hiyo ndani ye dy Right nasisema iweni nania hiyo hiyo ndani yenu hiyo nia ilikuwa ndani ya nani yaistyesu kwa hiyo kiingereza min manaake mtizamo hewe mnavyoona mambo ee mnavyokubaliana na mambo mnavyo... anake nini yesu alianza maisha kwa kulabat lakini hakuja duniani kulabata mungu saa ilipofika akamwambia baba ukuja duniani kutembea juu ya maji yeah. <laughs> na nguvu mtakatifu alikuwa mm, kuwashika askari akafanya petro majiuua gnwwwaauskate mtu skio i nakiri baba yangu anipe mimi undi la malaika elf, waje upande wangu This is my hour. hii ni saa yangu unakumbukatiama h hautakufakaambiarudi hey! nyuma yangu shetani yeah. <laughs> Jesus is kumsaidia msalaba wakeukininyang'anya mi msalaba wangu umeninyanganya glori yangu yeah. mtu akikunyanganya hiyo kiholela kiholela bila w kufanyia kazi bila bilaw kupata mchakato p anakunyanganya kesho yako dont like favors go the cross. Yes. I know you tell you, my hecyhiki kizazi chetu kina kinasi na shida na ndio maana mambo ni mengi yanatokea mengi wewe weweai masela wenzetu yani mwana kabisa kwa sababu tu kula vizuri yuko tayari aitwa mwanamke nini ii mtu kaukimbia msalaba ambalamba mio <tip> you want anamamafanikio yapatikanayo kwa harakahayadumninyi ndo makuawamama wa, wa kesho mabinti zenu mtawaeleza niniutawambiana hmm? mshukuru mungu niotoka chuo hukumne notoka chuo kunakaka unaonekana una bonge la duka Give us the story. Give us the the is is not found in wakati arusha nikija leo nonekananabongeladukaioieiheeeewakatinatokaarushaiua nikijadntachamkabadaakwakwelituongee ki lets bear wavivu wote wa kubeba gharama wanaamini wakiwaona watu wamefanikiwa they think we have been favored they think we are using corners we dont tell you what we go through yesu hakuwaonyesha public kule mlimani getsemane alikuwa naliaji hi was alone moment ambayo no friend was there no thereou iv unajua msalaba wa yesu hakubebewa na wanafunzi wake alichukuliwa tu mtu mwingine kabisa anaitwa simon mkereneh nev hi hakuwa wanafunziwa kinaetro time you think mbona marafiki wameniacha oy oh yeah. fo to deal with you will have to av toe a Who give you, power, who you mungu anapoamua kudili na wewe atakuondolea watu wanaokupaga hela kiraisi kirahisi aabu anataka ufike levo ya kumwamini yeye kama yeyeya yes. kumwamini yeye kama yeyeyakumwainmungu naikumbuke kazi yangu Amen. kama mungu hata nikumbuka kwa mema yeyotekufanyaam i cannot lie to you there is good news paulo anaita habari njema what njemaiyesu wnamwambiakuhusuanamwambia hiv anamwambia hivi anamwambia yesu hivi mimi huyu jamaa anamjua kwsabaada ya paulo kuanguka kutoka kwenye uh, farasi wake akawa kipofu haoni haoni wakati ahoni, yesu akamwambia akamwambia mtu mmoja anaitwa nenda, nenda amewaua watu eskia habari zake siendi kama alikuwa alikuwa no, no, no. alikuwa yesu mgomo tunamkomesha kwa, kwa Hanania, <laughs> Hanania ni, ni, ni, ni, ni disciple of jesus ambaye anakaa kwenye mji unaitwa damasus kwa hiyo ojamaa liwa ni kama watchman of the city kwa hiyo paulo ameingia kwenye mji yote ameua wapendwa kwenye mji huu wa damascus amekutana na mwanaume anaitwa anania amepiga amepiga wall spiritual wall amepiga spiritual wall spiritual spiritual amepiga ya amepigaya iharun na mi nasema hivi watu wote wanaofuatia maisha yetu wapigwe pofuwapofolewe macho Amen the man was a watchman of the city who was praying to the extent the city was wa surruned byigh k kwamba baulosaui alipokuwa ki, I mean, alipokuwa akiingia aa mwanga mkali ukampiga aaliutegahuo mwangaesu anambembeleza yes, anani mfungue machoiko this esu aza kumoiawa mimi nitamwonyesha yote atakayopaswa kuteseka kwa ajili yangu sio siokulabkuteseka maana yake nini umetoka kwenye uuaji umeingia kwenye ufalme wa mungu bata hazianzi kwanza huku kwanza kuna msalaba kabla ya utukufu we all want something good but wer never ready to bear the cross kep that cross my sister take that pain tk that pain endure and pray father give me power to go through this b mungu akawatuma malaika wakamtia nguvu na ni kitu haizidi siku tatu akafaa akazikwa siku ya tatu akafuka so there is atime of rsurrection but for now ndadada uh -uh. manake, the manakedee acha watu you know, when wakuchekeeyd manake uonekana duniani umezikwa potea mjini acha watu wasikuone kwenye viunga vyao just mutumishi, mutumishi mimi. hata nikinwabi mimungu aniu mbndani ya pombe na uzinifu hakuna ufahamuanasema kwa sababu ya pombe na uzinifu wameondolewa ufahamu akili napungua Zina na napombe ina uwaakili yanamtummojaut maneno makali punguza maneno makali mtu wa mungu naichuchumilia taji ta mbona niwapoteze nyinyi lakini sipoteze taji tai potea uone lanajua maisha anavyoendaaiiiithereicos uto theiteop that we av is that the future is so promisin yes. anasema that hope dosnot disappoint yes. tumaini haitaish tumainihaiatukatishatamaa Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. mungu naitarajia nguvu yako kipindi hiki kipindi iki nachopitaitoilie bwana najua nina flani wakumwomba lakini najua nachokitaka nikimwomba hela najua mungu kuliko kuliko, kuliko. anasema hivi kuliko nimkose mungu nitendeje uouu nimko mungu neno ni mkose mungu sio nimkose ni nini i i want to be with you god I go the manae the future that i have nikiangalia yangu is so bright kwamba nikiwa sana mungu wanantungua sayote so ikanot mes out here and seaedayo goia idaao m vea ae moeiakatiyusufu anaendageeani liuw naalinzuri alikuwa ni boss. Na i fanya mambo Jose. Jose, anasema no nifanyeje ni mkose mungu jamani alipotoka pale kwenye kushinda aliingia ikulu no aliingia gerezani Cross to bear. Yes. The aliyetakiwa kumtaja kwafara hakutani nae kwa aaia anakutana naye pitia hilo gereainamt wako undniou ndno uo ndnashikajiusufuaa na story story zamabia, we, boya kabisa <laughs> ungejilia vitu vyako ukala na bi mkubwa no, no, no, no, no. what, is now. what do you ukalanabimkubwaukii wafilipi wafilipi sura ya pili. Wafilipi sura ya ya mstari nasikia aaiiaskia iweni na nia hiyo hiyo ndani yenu ambayo ilikuwamo pia ndani ya kristo yesu iweni yesuiaia hiyo ndani yenu ambayo ilikuwamo ndani yakte ambaye yeye mwanzo alikuwa yu namna ya mungu si? anayo namna ya mungu eh? naye hakuona kule kuwa sawa na mungu kuwa ni kitu cha kushikamana kushikamananahakuona kuwa sawa na mungu ni kim ana namna ya mungu He could kill them, He could them. You know that ambayo wat wanakusemane mzee mmoja uh, you know, the aamwelea Dr. Alpha. Alinita, brother, I want to ask you. You're listening to a lot of people with challenges. You're listening to a lot of problems of people, marital problems, issues. You are taking a lot in your heart. And people are speaking bad about you. Things are spoken a lot about you. How are you, my brother? How are you? Are you really doing well? Are you okay emotionally afya yako akili iko sawa are you really well <laughs> you myght think he said something to laugh but heis a scientist brother asking for a brother are you well are you doing well i understand there is so much pain in your heart are you doing well jannikanabalizia mzee mmoja watmbo hataaatujui <laughs> dunia iache kama ilivyo hawajawahi kuniona kwanza yani, wengine wamenizidi umri watu katoto yani, ka watu ynhawajuiat anayemsodoa analingana na mdogo wake wa mwisho wanasema wanasema you you you know hivi the the value is to silence you know you have every evidence to prove that you are right but the cross to bear. gereza lako ndo lina mtu wa kukutaja kwa farao gereza akutaja wako Imagine, yani kiti cha farao kimeunganishwa na gereza kwayo ili nikipata kiti farao lazima niingiegerezaniykimbiommeza haiandaliwi mbele ya marafiki inaandaliwa mbele ya watesi amepakwa mafuta daudi ili awe mfalme etnadhania baada ya kupakwa mafuta hapohapo tatangaza ukimaliza kumuua goliat wadada wataimba sauli ameua maelfu daudi ameua makumi elfu sauli auigoliati ulimpiga lakini sauli ni masii wa bwana anakutafuta akuwe anakutafuta akutesi alafu umemkuta amelala you have to kill him. Your are you have to friends telling adui yako yu me aduyake mimi ni nani ninyoshe mkono juu ya wa bwana unajua kabisa unajubisajamanaatafuta maisha yangu si na waonaga watu this guy nimewahi kuambiwa amemwambia mtu fulani about my issue alafu anaambia ast naomba unisaidie lakitatu <laughs> unasikia sauti huku ndani nakuambia s nachukua simu tigo pesa unatuma kamwamala Wangu, kuja, angalia, asme, haya mambo yako ya kujifanya wewe unahuruma kuliko yesu yatakuponza namwambia mke wangu mungu anatuuliza maswali kuachia kachiahapa nguvu ya kuua na kuinua nikumbushe mimi wifi yako aliyekusababisha ukaachana na mpenzi wako kama bado yuko hai saa hiyo hiyo kwa mamlaka ya jina la yesu kwa, upa, kwa upaka ulioko juu yangu Fire! Fire! sema kwa sauti yako nimewambia ntawahubiria habari ya msalaba ambayo amjawahi kusikia basi kwa sababu neno la msalaba kwa hao wanaopotea ni upuuzi ni upuuzi aambia we yusufu ni mpuuzi lakini baada ya muda upuuzi wa yusufu ulimpeleka ikulu There is glory. Let them speak against you. Let them talk. Don't answer back. Stay cool. After some time. You know, you know, you know, mung. Let's keep working. I told my people. I know a lot of things that people are saying, but. you canot speak wakati unakula only those who are not atin are eniled to spea kn mtu anaongea sana hujua yuko kwenye meza mezani hatuongei mezani tunakula tuseaheoso betrd togethr kwa kumalizia wafilipi wa pili suraa afilisuraya pili yes. mstari wa sita naomba tusomat kwasauti mstari wa sita halafu niingie kukuombea maombi maalum sana ambaye yeye mwanzo alikuwa yu namna ya mungu naye akuona kule kuwa sawa na mungu kuwa ni kitu cha kushikamana nacho mm. bali alijifanya kuwa hana utukufu ala... alijifanya sema alijifanya lakini anaju kabisa naweza naweza nikapata hela pale na pale, na pale pale sina zile najifanya najifany inajifanya sababu najua zile ni za kunilemaza alijifanya hana utukufu akatwa namna ya mtumwaakata namna ya mtumwa akawa na mfano wa mwanadam tena alipoonekana anaumbo kama mwanadam alipoonekana anaumbo kama mwanadamu alijinyenyekeza akawa m si. ana utukufu anayo namna ya mungu lakini akaonekana na umbo la wanadamu and then akakubali kwa kuwa nadamu, na umbo la wanadamu nanyenyekea ndani yake anajua kabisa I'm I'm strong cool. akanyenyekea kabisaakanyenyekea aliponenyekeaamtii hata, hata mauti, Naam. mauti See? The cross. akawa mautiak hata mauti sio tu mauti ni mauti maalum inaitwa mauti yamalafu anasemajewa hiyo tena ubaada ya mauti ya msalaba kwa hiyo mungu akafanyeje alimwadhimisha mno neno kuadhimisha manayake kumheshimu so uh -huh. akamirimia jina lile lipitalo kila jina. So every after cross, there is a name nasema hivi ahvakamkirimia jina lile Rifanyalo nini, kila jina. Ah, nini? Kila jina. kwa lifaoiawaio lipitalo majin yoteanake kuna jina la yesu Ahafu kuna majina mengine hapa haya majina mengine hapa yanafataa e la ni highly, highly, La highly La ni, La ni... <laughs> you get the point now. Kwa jina lipitalo majina yote kulingana na ya majinayoteealikeo menginekihi b The level of your Amen. jina twende jialipitalo kila jina Lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe kila goti lipigwe na vitu vya mbinguni Aha. na vya duniani Aha. na vya chini ya nchi na kila ulimi ukiri ya kuwa yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu baba soma kitabu cha okitauckmi okay. 3 sura ya rakarakaauiia kusomamstari tusimameai mstai wa wala mtu asiyechukua msalaba wake akanifuata anistailimtu asiyechukua msalaba wake akanifuata hanistahiliwala ha? mtu asiyechukua msalaba wake akanifuata hanistahili yesu anamwambia kunifuata mimi siemamakaa mt, <laughs> ab We, siku nikitaka ushauri wako nitakufuata gbeba msalaba wako yesu amesema beba msalaba mwenzako na usisaidie mtu amesema kila mtu afanyeje ansema asiyechukua msalaba wake na kunifuata manayake nini tunauchukua msalaba tunamfuata sio hivi nikamwambia ikawambiand kamwambiaeu kaa autafana amesema unachukua msalaba na unaendelea nini? With your pains. With your debts. kodi haijalipwa na unajua kabisa nikimpigia kansui kunsusu ananiau nata usehiv bab ki iesu anikimpigiabmkubwa tua shangazi yanguaraiwyesu anazungumza mstariwa39anaema mwenye kuiona nafsi yake neno mwenye kuiona manake mwenye kutafuta kuitunza mwenye kuiona kuinikaumia hey, hey, nikiaibika je hey, watu watasemaje hey, watanicheka hey, ha, mwanangu hapa ta, hapa nikope kwa watanichekamwanangutaumbukapikoena nitaumbuka ndio utaumbuka yeye mwenye kuiona nafsi yake anafanya nini nini atafanya nini Ataipoteza. atafanya nini? the more you seek to protect niniataf soul watu wa kukubali watu wakupende wakupendeamjaskia nyinyi wanamziki wa marekani wanasemawazi kabisa kwenye intevie zao we havesold our soul to thedevl wameziuza nafsi zao wy thete nane mnafahamu yesu alipopitia msalaba alipata nini ame alipata ji lipitalo majinam manakede can giveam and agiv themeof ithesomtitha we do we want a comfortable life listen mungu mwenyewe anatamani mkono wake ndo ukupe nguvu yake ndo ikupe piga magoti mama omba omba my my sister pray father my brother, ask god fast uliza nguvu yake uliza msaada yakeliza mungu nitetee kwenye ili najua naweza nikampigia jon ni akatoa tamko vitu lakini mungu nataka niuone mkono wako wanakuja wasikaza. unajua haya mambo sio mungu mungu sio mwanangu ongea ongea ongea na na na watu watu na watu najua na watu. <tos> <tos> maisha kila i kikutegemea mungmungu mwananguungeanawungamishwaanuunumwenee kwenye mataizo magumu saa hizi Anasema, Bwana, asoka, rudi so, kila siku na hivi anaema ana uwezo wa kumwambia huyu mjinga nie milioni kumi na fast mzigo umeama adumuyo inakaa kwa kitambo tu inakaa kwa kitambo tusiipoteze nafsi yako kwa kutafuta kuilinda usiipoteze heshima yako akutafuta kuilinda usitafute umaarufu mpaka ukaupoteza umaarufu iin mnafahamu hakuna televishen walaredio iliyotangazatangazo la uwepo wetu hapa leo lakini sisi hapa tumekuja gil jiwe laini litaangusha goliati mkubwa yuonatakiwana jiwe laini tujiwe mikate mitano kwa yesu inalisha watu ela nenda na hiyo mikate mitano ni kweli hiyo hela haitoshi nenda nayo kwake my dear. nenda nayo kwake yesu nimekuja nina na laki mbili tu hii biashara walioanza wengine walianza na milioni tano milioni sasa i i have only 200, what I do yeye mungu atakupa hekimaatakupa njiapita njia pitia hapa pitia hapa. pitia hapa hapa don't have to have a lot to win oaaooonajua nimekuubiria leo ujumbe mgumu hata mi najua, najua. ino some of you kitoka hapa lada mliaidiwa fetha ino i know. Please, please to me ie to me as your brothe m talking o lafu tuone kama huyu mungu wangu nemtumikia atakuahibisha anasema wote wanaomwamini mungu hawatatayarikahawataibiknma hose wh belive in in nipigie saa nn najua anaisubiria simu yake wakati sa nn ikifika si amesema umpigie simu wey nenda kaseme alo mbinguni <laughs> nenda kaseme mungu mungu mungu umesema amelaaniwa myul amelaaniwa mtu yule na kumfanya mwanadamu kuwa kinga yake na moyoni mwake amemwacha bwana lakini amebarikiwa mtu yule amtegemeae bwana na amemfanya mungu kinga yake anasema mtu huyo janilu, mai, maisha yake anasema atakuwa ni kama mti uliopandwa kandokando ya mtu ambao jani lake haitakauk mane kmjani linakauka lainianakuakikishia katika uukam jailako takuwaafikiri yeah. wasabauiongee lugha ya kawaida na kawaidnadada zangudadazangu po wow. wanafikirakukosa hela vipodozi vitaisha utachakaa wanashangaa mwanangu kweli huchukui hela kutoka kwao tena alafu unang'aa kuliko kulikonang'aa kwanza oh, yes. My brothers, wanafikiri kwa sababu labda wameondoka maishanimwetu wanafikiri tutachoka wanashangaa mungu anatufungulia njia moja yes. na njia ni mdogo mdogo lakini kuna mahali tunakwenda hey, ma yuko mungu mbinguni wa pokea msaada wa mungu kwenye maisha yako yakoinasema kwa msaada wa bwana yes. tunaruka ukuta sio kwa msaada wa mtu kwa msaada wa bwana yes. kwa msaada wa bwana wa nitatenda wanitatenda nitaruka ukuta nitalifuatia jeshi. jeshi na kulipiga, na kulipiga kwa msaada wa bwanaeye aionaye afsi yake ataiangamiza na yeye anayeiangamiza nafsi yake kwa ajili yangu anasea afaya i anasema atafanya, ni? Ata atafanya niniataiona haya maneno aliyotuambia mungu ni halisi sana halisi sana He can the of our life He can Amen. i speak in the name of jesus Amen. mungu anageuza maisha yako leo hii Amen. baba nimenena maneno yako kwao yes. ni magumu ni mambo yanayohitaji imani kubwa tusaidie tunapoona mashaka tusaidie tunapoona mashaka etro wakati wa maimbi alipoona mashaka ulinyosha mkono wake ukamsaidia mungu ananiambia niwaambia watu wa mungu yeye amesema kwenye neno lake anasema je wakumbushe waulize si mimi niliyesema kwamba jaribu halikuwapata nyinyi isipokuwa ni kawaida pamoja na hilo jaribu nitafanya mlango wa kutokea ili msije mkazidiwa mkachoka mkajaribiwa kupita mwezavyo o amesema kwenye hilo jaribu hata kuacha ujaribio kupita uwezavyo amepima kiwango chako cha stamina hawezi hawezi stamina stamina yako yako nasema nasema pokea pokea pokea pokea neema neema neema ya ya ya kushinda pokeya. Pokeya ya kushinda pokeya. Pokeya ya kushinda weuuhujaribuiauyweuuhjauya uhnokea neemaya kushindana kuombea kwa mungu mlango kafunguke kwa ajili yako Amen mungu kkuunguia mlango mwema Amen. baraka wemaarakaya mngu ikkae juu yak uio ya kuiona nguvu ya mungu yes. hatuwezi kuiona nguvu ya mungu tukiw tuowene majaributueviind yes. vigumuukaione nguvu ya mungu mungu mungu mungu tukiwa tukiwa nguvu nguvu nguvu nguvu ya majaribu, tukua tukua nguvu ya ya ya ya tuko tuko vipindi vigumu ukaione kwa jina yesu maisha maisha yako nguvu ya Amen. Nguvu ya mungu Amen. Maisha yako bwana ikakutetee kama unaamini itakutendea mngu waiesuoeyauoesy uaai nunututndaw inaitarajia nguvu yako yakonautarajia msaada wako kwa jina la yesuuko yesu. msaadakwenye msaada. msaada. oh. kitabu chazaburia 2 anasema hivi bwana akujibu siku ya yadhiki jina la mungu wa yakobo likuinue alafu hivi akupelekee msaada kutoka patakatifu pake kumbe patakatifu pa mungu pana shirika la msaada yes. wa watoto wake yes. nasema msaada utokao patakatifu ukufikie Amen. Oh, msaada utokao patakatifu kabla hiyo kodi haijaisha yes. msaada utokao kwa bwana ukufikie kabla hiyo kesi haijaendelea sana yes. msaada ukufikie sema eh, bwana hey, ukanisaidie kwa msaada wako, wako. daudi anasema bwana atanisaidia na mwanadamu atanitenda nini nitainua macho yangu nitizame milima msaada wangu utatoka wapi msaada wangu katika bwana aliyezifanya mbingu na nchi I will bear the cross. Come I will go through the thing. Come Doors will open. Come I will call no mortal man. I will call no mortal man. God will you show your mercy. you show me you help utanyonyesha msaada wako nimerudi kwako nisamehe nilipowategemea wanadamu na wewe ukaniacha nimerudi kwako toba mbele za bwana sema toba mbele za bwana omba mbele za bwana nomba mbele za bwana nimerudi kwako nilipouona msaada wangu nilipouona msalaba wangu. Nilipo wangu ni mgumu nikatafuta watu kunisaidia kubeba ndio maana nimeikosa heshima yangu ndio maana nimeikosa heshima yangu nipe ujasiri nipeujasirie bwana malaika walimtia nguvu yesu malaika wako wanitie nguvu kuubeba huu msalaba ni mzito wakati mwingine unaumiza wakati mwingine naogopa hofu iko ndani yangu nashindwa how will i i do it sioni njia but d yu kno mai tumorro but, but d yu kno mi tumorro you kerebosatalaba know ripodabayata dalama katos limatorabaya kerebosata leonimerudiuako ukanisaidie nimekuja kwako kuanza upya viko vitu vigumu sana vinaendelea kwenye maisha yangu kuna maagano na watu nimeingia kuna mikataba na watu nimeingia kuna mahusiano nimeanza si kwa sababu tunapendana ila ni kwa sababu tu kuna msaada napata mungu nisaidie nisaidie sijui hata natokaja hapo nisaidie nisaidie nisaidie nisaidie nisaidie, nisaidie. nisaidie. nisaidie. naogopa naogopa neno lako linasema daudi anasema nalimwita bwana akanijibu akaniponya na hofu zangu zote niponye na hofu zangu yanayonifanya kuogopa niponye kwayoe bwana niponye kwayoe bwana niponye kwayoe bwana niondolee hofu inayonifanya kuogopa kukutumaini wewe niondolee hofu my broha pray my broth talk to god just talk to him fah fah unayopitia wewe hata mii niiwahi kupitia hauko peke yako hauko peke yako hauko peke yako hata mimi ninazo hofu zangu natamani ningeongea na watu lakini nafungwa kinywa nasema mungu utanisaidia tu mungu utanisaidia tu watu hawajui tunapitia nini kwao wanatusema bila kutujua hawajui watu going through tunaangaika tunatafuta nguvu huku na huku tunaangaika tunatafuta msaada huku na huku lakini yuko mungu anasema nawasubiria siku mkija ntawasaidia leo tumekujaleo tumekuja tumekuja tumekuja hatuna mwingine bwana by Holy spirit waza watu kama kina daniel shadrak meshak na abednego vijana wenzetu wako nchi ya ugeni hawana baba kule hawana mama the court case is isdone they are dumd to be bebd in the of fire hakuna mama anayesema falme wa wanangu wananchi wenzao hawajagoma kuwasaidia wamebaki peke yao wanasema hata mungu asipotuokoa hatutaisujudia sanamu my and sisters, we stand firm in hatutaisuuiasaam tumewategemea wanadamu sana tumewageuza kuwa miungu watu na wenyewe wanajitutumua tunawaogopa mno tunawaza tukiachana nao itakuaje tukiwaacha itakuaje kwa sababu yao dhambini nabaki kwenye maovu kiasiwamba parapande ikia tunaachwa saauya kuogopa utakosa chakula saau ya kuogopa utakosa kodi ya nyumba kama mungu utashindwa kunitunza na nione oh imyothisibe my, This will be my style from oyeiemyamyos kwenye kila msalaba kuna utukufu sema baba kwa jina la yesu ninaomba unisamee kila wakati nilipomtegemea mwanadamu nilipotafuta njia zangu za kupata vitu na watu ninaomba unisamehe nimerudi kama mtoto wako nimerudi kama mtoto wako Father, show up tokezea kwenye ishu zangu patakatifu pako uko msaada umesema utatuletea msaada kutoka patakatifu pako na uita huo msaadaoa right kwa maombi haya nauita huo msaada naandika ujumbe huu upate mbingu ipate barua yangu ya kuomba msaada nisaidiwe pale ofisini nisaidiwe kwenye biashara nisaidiwe mtaji nisaidiwe mlango wa kufanikiwa nisaidiwe namna ya kukuza biashara yangu nisaidiwe kodi kwako natoa kila kitu wee umesema angalieni ndege waangani hawapandi wala hawavuni lakini bwana unawalisha mimi ni zaidi ya ndege kipo chakula changu hey. kipo chakula changu sema baba kipo sema wakati wa njaa ulimlisha eliya kwa, kwa kunguru e baba kama ni kunguru amebeba chakula changu mwelekeze nilipo mwelekeze nilipo eliya hakuwinda kunguru alikaa ulipomwelekeza ulipomwambia aende kwenye kijito baba alienda na mimi leo hii nipo kwenye kijito changu cha maombi niletee kunguru wangu neno lako linasema ulimwambia eliya kwenye kijito umemwagiza kunguru mungu nimekaa mahali ambapo ukuagiza msaada nimeenda njia ambayo ukuagizia msaada sasa narudia ile njia yenye msaada wangu yenye msaada wangu yenye msaada wangu sema leo hiye bwana leo hiye bwana kabla ya masaa ishirina nne kuisha nione ishara nione ishara niaona ishara ya kwamba umenisikia ya kwamba umenisikia niletee msaada kwenye hii ishu yangu niletee msaada hii ishu yangu niletee msaada hii ishu yangu niletee msaada nile niletee msaada usiotoka kwa mtu yoyote inayemjua ambaye niliwahi kumtafuta nyanyua watu hata nisiowajua lete hata kunguru nione msaada nione msaada nione msaada nimerudi Ni Ni kwako nione msaada wako ninaweka agano ninaweka nadhiri ya kuitegemea nguvu yako mazima ikija kije kisipokuja kisije najua hautaniacha wewe umesema kwa ahadi yako uko pamoja name uko pamoja nami sema ye bwana wakati yusufu anapelekwa gerezani sio kwamba ulikuwa haupo neno lako linasema ulikuwa pamoja naye mungu, mungu. nipekushinda nipe niondolee hofu niondole woga niondolee hofu. Niondole hofu. Niondole hofu nipe ujasiri wa imani kukuamini na kukutegemea wewe mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana