Hello, this is your pastor tony psny kapolainataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu nataka uende mstari wa nne yeremia hapo hapo endamtarw mungu linasema uh-huh. neno la bwana lilinijia kusema kabla sija kuumba katika tumbo nalikujua na kabla hujatoka tumboni nalikutakasa nimekuweka kuwa nabii wa mataifa uh-huh. ndipo niliposema ah, bwana mungu tazama siwezi kusema maana mimi ni mtoto napenda hii anasema hivi kabla sija kuumba, kabla kabla nalifanya nini hujatokea mwaka mwaka huu yaani mungu ndani ya nalikujua kwa huu mwaka mungu anaujua na maishu yako ya mwaka huu mungu anayajua mali pengine aiatazama anayajua mawazo nayowawazia nini si mawazo mabaya ni mawazo ya amani ku hapa ninyi tumaini siku zenu za mwisho so pl- tunapoomba tunataka zile pla za mungu juu ya maisha yetu mwaka huu zitimie kwa sababu mpango wa mungu hauzuiriki Yes. mipango yetu naweza ikazuilika lakini mpango wa mungu juu yetu hauwezi kuzuilika na mipango yake ameshasema ni mema kutupa sisi tumaini k uwe na uhakika mwaka huu iwe isiwe tutaishia weye aliyomemanasema tutaishia kwenye aliyo mema, Amen. Kwenye mema. Amen. miaka yote hujawahi kuanza kwa hii stailihnaona mwaka huu unavyoanza yes. mwaka huu unaanza kwa staili nyingine kabisa asababu yo lazima upate matokeo mengine kabisa nakutamkia kwa jina la yesu yep. mwaka huu utaona matokeo mengine kabisaaeluya anasema nalikujua halafu nikakuweka kuwa nabii sawa yes. yeremia akasema mimi ni mdogo mstari wa saba akawambia hiv mimi ni mdogo usisee miini m maana utakwenda kwa kila mtu nitakaye kutuma kwake nawe utasema kila neno nitakaa kuamuru usiogope kwa maana mimi niko pamoja nawe asema bwana kitu kikubwa ambacho mungu huwa anapenda kuhakikishia watu wake ni uwepo wake kwenye maisha yao kila mahali ambapo mtoto wa mungu alionekana anaogopa juu ya jambo fulani mungu alimwambia usiogope mimi niko pamoja nawe mwakahuu haijalishi mpango ulionao ni mkubwa wakiasigani na nakwambia hivi kwakuwa tunaomba mipango yako midogo midogoyotechananayo <laughs> oaaeineataonwaoa Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. Hmm. anasema usiogope mimi niko pamoja sema ninauhakika yuko pamoja na, mimi. na napoanza mimi. safari ya mwaka huu ya mwaka. nina uhakika yuko, yuko pamoja na mimi anasema nina, niko pamoja nawe ni kuokoe ko yuko pamoja na ili akae tu hapo ashangae yuko pamoja na mimi ili afanye nini aniokoe Ani N- yeremaha yetu sasa ya kwanzaehaa anza mstari wa kwanza tena neno la bwana likanijia llikamjia lika, yeremia mara ya pili hapo alipokuwa akali amefungwa katika uwanda wa walinzi kusema bwana alitendaye jambo hili bwana aliumbaye ili alithibitishe bwana ndio jina lake asema hivi niite nami nitakuitikia nami nitakuonyesha mambo Anasema, ni nami nitakuitikia nikikuitikia nafanyeje nitakuonyesha mambo ni nami nitafanya nini ni nafanyeje sema ananionyesha niwai kusema mahali fulani ni hapa mahaliflanibivni hapahapa mungu ukimwita anakuonyesha sho si, hajasema niite nami nitakuitikia halafu nikiitika ntaongea na wewe ukimwita akiitika tu kinachofuata maonyesho Exhibition. mwaka huu tarehe mbili mwezi wa kwanza nkwanza mwaka bado ni mbichi mwaka bado mwepesi kabisa hata wakukuloga mwaka huu ajaanza kukuloga yeye akasema niite alafu nikuonyeshe sho tena sho eaa niite nami nitakuitikia alafu nitakuonyesha mambo manini mambo, mambo vyepesi vyevezi mwaka huu tunamwita yes. tarehe mbili hapa atakachokifanya ni kikuwa ni kikubwa kwenye hiyo biashara atakachofanya ni jambo kubwa sema mwaka huu sitegemei mambo madogo maana nimeanza kwa kumwita Na... s analiangalia eneno lake apate kulii? baba katika jina la yesu mesema nikuite ukikuita taonyesha mambo makubwa yes. na yangu yangu nionyeshe mambo masomo watu wakiangalia hawana namaatwakiangalia aaa mau you must be contented ili uwe na content za kupeleka kwenye mbingu yenye u o watuwote tuko awa wenzetu wengine awajui kuomba azima tuwasadieuebe tuwa hatoke kinyonge, kinyonge. mwambia ukimuita mungu hatokee kinyonge me kus, kusoma lendena nasivi tazama kona kalekavidovo wewe ni bwana mungu wa wote wenim alavazevi je kunanen gumulolote ihi usilo liweza nataka nijue bwana kama mwaka huu kuna jambo uliwezi wewe ni mungu future, uliyoko ulioko kwahiyo isembayamwakahusfbaya mwanu ishafika kwenye njia yangu ya mwaka huu hakuna jambo gumu yes. Maali vi, mimi ni uioliwezani ee mungu anaitwa mungu mwenye ukisoma habari za yesu wakati nazariwa isaya anatabiri anasema hivi jina lake ataitwa mshauri wa ajabu alafu alaav mungu mwenye yaani sio mungu tu ila ni mungu mwenye ngoja sio mungu tu ni mungu mwenye anaitwa mungu mwenye nini Izo nini nguvu Kiena, show. Weka matukio mjini yani mtu mwenye yes. anaitwa jina lake mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu baba wa milele neno baba wa milele manake. milele na na milele liopita. milele milele inayokuja na iliyopita yes. Ye no mkononi mwake inayokuana milel iiyoitamileuomile aluyaaleluya maombi yetu ya siku ya kwanza point yako ya kwanza ni hii. Kwa na mungu, kwa yako. Point yako ni hii. mungu linasema, hapo mwanzo mwanzo kitabu nchi ilikuwa ukiwa tena utupu, tena utupu na giza lilikuwa liko juu ya uso wa vilindi vya maji giza, giza linaonyesha kwamba hatuoni hakionekani kitu bado hakipo kitu emptiness. kuna ukiwa ukiwa emptiness. hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi nayo nchi ukiwa. ilikuwa ukiwa alafu tena utupu hivi unajua mwaka huu elfumbii na ishiina tatu leo ndo siku y leo ndio siku ya uospkao mwaka ni mtupu sana hamna kitu chochote bado hamna kw chochote anachopanga kukufanyia mtu lami zote tunazopita barabarani leo kwa kunjo kuna watu miaka iliyopita walijtengeneza so let us path kwa maombi yetu ya siku ya leo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza ilikuwa juu ya uso wa vilindi vya maji mstari unaofuataroho ya mungu, mungu ikatulia juu ya uso wa maji Aha. mungu, mungu akafanya nini mungu akafanya nini kulikuwa na ukiwa na utupu lakini mungu akafanya nini haituambii bibilia kwamba mungu alienda mahali popote akachukua chochote ila mungu alifanya nini mungu alifanya nini vikatokea na wewe leo tutasema l tutasemana vit vitatokeanchi ilikuwa utupu ilikuwa ukiwa right in the first day god never called hakumpigia simu yoyote alisema hakwenda benki yoyote alisema kwanza hakumtafuta mtu yoyote alisema kwanza mungu akasema akasemaje mungu iwe nuru iwe kulikuwa na vitu vingapi vitatu kulikuwa na vitu vingapi kulikuwa na giza. kulikuwa kulikuwa na na giza ukiwa kulikuwa na utupu tena ukiangalia alivyovipanga amepang lakini unaona mungu anapokuja kusema haanzi ukiwa. haanzi ukiwa utupu anaanza nini giza anasema iwe iwenru maanayake ukiwa na utupu vinatokana na ya ttvonsiku oh, yes. hii ya kwanza tunaomba katika jina la yesu aesuzuliwe ootisifichwe chochote, Amen. Nisifichwe chochote. Amen. kwenye mwanga wa njia yangu yes. roho wa mungu upo kwenye maisha yangu na huu kwetu ni mwaka wa rohohuu yes. ni mwaka wa nini roho tayari yupo kwa sababu hiyo kuwepo na nuru sema kwa jina la yesuuu ya kwanza nubsife anuario januari hapa no. nianze kuona vinavyotakiwa kuonekana My eyes see. kipofu sio kipofu kwa sababu hana gloli za macho kiof ni kipofukwa sababu mwanga haupo kwenye macho yake as anacho kisemamadaktari wote wanajuawatu waliosoawanajua We don't, we only ndio mana unaona tukizima td tukizima taumu ndani au kukiwa na giza sio kwamba gololi zinakuwa zimeondoka gololi za maci tunazo lakini kwa nini hatuoni kwa sababu ya giza kwo inawezekana kuna vitu hauvioni sio kwa sababu hauna resources unawezekana unazo lakini umekuwa huoni sema kwa jina la yesu kwa jina la yesu kila giza ililoko mwaka, mwaka huu ninatamka kwa jina la yesu iwepo nuru n bwana umesema, umesema? umesema? tukikuita tuki unaitika una na unatuonyesha una mambo, mambo makubwa na magumu tusiyo ya juamabwana bwana tukikuita unatuitikia na unatuonyesha bwana kutuitikia hauishii kutuitikia unatuonyesha, unatuonyesha. unatuonyesha. unatuonyesha. Mambo, makubwa. mambo makubwa na magumu, na magumu. Tusio yajua. Tusio yajua. kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu mwezi uwa, kwa uwa, uwa ninakuita bwana <laughs> Nina <kuita buana. laughs> karibu, karibu kwenye maisha yangu njoo yesu ye- kwenye kazi zangu njoo bwana na uwepo wako na nguvu zako kwenye t- mambo yangu ya ukanionyeshe ukanionyeshe Uka mambo makubwa na magumu ni siyo ya jua kwa jina i a jina la yesu kwa jina la yesu kinachonizuia kuona mambo makubwa iwe ni hofu iwe ni woga kwa jina la yesu leo hii kiza lolote linalonizuia kuona kuonakiza lolote naonizuia kuona toweka yangu yanoweka mbele yangu na iwe nuru na iwe nuru kwenye njia yangu mweziu wa kwanzaaiwumweziu wa kwanza na iwe nuru niliyokusudiwa niliyokusudiwa aiousudwakwa jina la yesu nguvu za giza hazitaficha vilivyo vyangu kyangu aitafihwa wateja wangu awatafichwasema giza alitafichagiza alitaficha kilicho cha kwangu kwa jina la yesui alitaficha kilicho cha kwangu lih kiicho cha kwanguwa jina la yesu gi alitaficha kilicho cha kwangu kwa jina la yesu ia alitaficha sema e bwana kwenye mwanzo tuliona giza lilificha vitu ambavyo mungu aliviumba giza lilificha maji yalifichwa mimea ilifichwa lakini bwana ukasema na iwe nuru, na nuru. uliposema iwe nuru maji yakaonekana uliposema iwe nuru ardhi ikaonekana uliposema iwe nuru vitu vikaonekana nami nasema kwa jina jina la la yesu kwa jina la yesu Iwe nuru. Iwe nuru. Makefine Makefine. iwe nuru iwe nuru januari hii hi. kinachofichaga wateja wa biashara yangu kinachofichaga fursa. fursa watu wa, giza. Watu wa giza. sema watu wa, giza. Watu wa giza. sema nguvu za, za giza sema falme na giza. giza sema wakuu wa, wa giza wana tabia ya kuficha, kuficha. na kuwapa wakwao Ku ni maelekezo haya waefeso s anasema vita vyetu sisi si, si, si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka juu ya jeshi la pepo a baya katika ulimwengu wa roho alafu anasema hivi katika ile listi ya wote anaowataja pale anasema juu ya falme juu ya wakuu wa giza hili ko kuna wakuu wanaitwa wakuu wa giza wenyewe kazi yao ni kutumia giza kuficha cha kwako ili wanatumia giza mashetano wanafanya hivi na waganga wa kienyeji wanatumia giza wanaficha cha kwako dada so that you may worship them ili uende kwao unyenyekee watumia giza kufichua vyakwako kuonyesha au wanatumia giza kuficha vyakwako na kumpa wakwaoanachokisema vigiza litafunika kabila la watu giza litafunika nini isaya anasema kwenye kitabu isaya s pale anasema giza litafunika kabila la watu lakini wewe bwana atatokezesha nuru ya kuangaza kwako Manake, before anything beforeanythiapen kuweko na nuru kwa sababu giza linatabia ya kufunika vya watu giza linatabia ya kufunika makabila giztabiakuna giza limeachiriwa kwa ajili ya wanyakyusa tu mwaka huu kuna giza linaachiriwa kwa ajili ya wachaga tu anasema giza linafunika kabila za watu maana yake ni giza lolote la kwenye ukoo wangu giza lolote la watanzania giza lolote la maisha yangu halitanifunika kwa kwajinam kwa jina la yesu la yesu. La yesu. kila giza, giza. linalokaa Lina sema kila giza linalokaa eneo linalofanya kila giza linalokaa Lina Lina Lina kwenye ukoo wetu. Uko wetu kila giza lililotegwa mwaka kwa mwaka ili tu tupate kushindwa kwa jina la, la yesu mwaka uwe bwana nimesikia neno lako nawe umesema unaliangalia hilo ili upate kulitimiza neno lako linasema uliumba mbingu nanchi. na nchi na wakati unaumba cha kwanza ulichosema ulisema iwe nuru uliposema iwe nuru vilivyofichwa vilionekana sema, Uli sema, sema Vili kwa jina la yesu kwa jina la yesu kila neema iliyofichwa miaka yote iliyofichwa na giza vipawa vyangu vilivyofichwa yangu iliofichwa na gizana tamka lelo hi iw u kwa cina iza la makabilaitaifunikacin swe nuu kwenye kazi yanguiwe nulu janari hiw uu januari hii iw ulu kwa china la yesu a atiw nuru kwan w ka ninasn ya mwaka huu nitayaona nita kwa, kwa jina ya yesu sema na ukamata mwakalfuishi naikamata januari yangu ninautawala nayonutawaa nayoinautawala nayo naikamata inautawala nayo kwanzia jumaa tatu paka jumaa paka jumaa mosi paka jumaa pili kwa jina ya yesu kila jumatatu ya januari na iwenuru kila jumaa a ajina la yesu kwa jina la yesu, yesu. yesu. yesu. sitashindwa sitakwama Sita Sita sema natamka. natamka natamka sawa sawa na neno lako iwe nuru iwe nuru kwenye dunia yangu kwenye dunia iwe nuru kwenye biashara, yangu. Kwenye, biashara kwenye yangu kwenye kazi yangu kwenye mipango yangu, yangu. E, bwana e, bwa. wengi, wengi. wamepanga vingi lakini bwana si wote wotewanaotima wanaoona sema e bwana nipe kuon nipe kuona njia ya mafanikio yangu nipe kuona wapi niende wapi nipite nini nifanye kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu niongoz niongoze kwa, ni kwa roho wako. Ni wako na kuit na kuita e bwana unionyesheo makubwa na magumu ni siyo ya jua kwa jina la yesu kwa jina la yesa jina la e kwa jia jina wa jinala yesu yakiwa magumu kwao hayatakuwa magumu kwangu yakiwa yawezekani kwao yatawezekana kwangu maana mimi nina we inawmimi nina wewe na wewe ni n mnu Ote, oyi, je kuna neno lolote, lolote. usiloliweza bwana unaweza mambo yote unaweza mambo yote unaweza mambo yote kwa jina la yesu kwa kuwa huko ndani yangu januari yangu nimeiweza januari yangu nimeiweza neno lako linasema nayaweza mambo yote katika yeya nitiae nguvu kwa jina la yesu naiweza januari hii naweza changamoto zake naweza pres zake naweza mateso yake kwa jina la yesu naiweza hali Na yangu naweza biashara Na Na yangu naiweza kazi yangu naiweza afya yangu naweza mambo yangu kwa jina la yesu sitashindwa lolote kwa jina la yesunaywea abo yotnayaweza mambo yote kila juma tatu nayaweza mambo yote kila jumaa nne nayaweza mambo yote kila juma, Na juma tano nayaweza mambo, Na mambo yote kila alhamisi nayaweza mambo yote kila ijumaa nayaweza mambo yote kila jumaa mosi nayaweza mambo yote kila jumapili jumaa pilikwa la yesu iwenuru iwe nuru bwana kilichofichwa miaka yote kilichofichwa miaka yote cha kunipa faida kwa jina la yesu safarihi kikaonekane na kiita kikaonekane nakiita kikaonekane kwa jinala jina yesu let let let let be be be be be light light sitapotea sitachanganyikiwa sitaingia chaka sitapotoshwa kwa china la yesu let be light e bwana na iwe nuru mbele yangu bwana kwa sababu ya giza watu wabaya wanaweza wakajificha wakanishawishi mabaya wafunue bwana kwa nuru yako, yako. nifunulie bwana nifunulie bwana nani ni nani, nani ni. yupi ni, yupi. Yupi, ni kwenye yupi kwenye maisha yangu, yangu. nisiungane na watu wasiofaa kwa kutokujua nisiungane na watu wasiofaa a jina yesuasara ya mahusiano na kataa sara biashara na kataa sara ya kazi na sara ya kila namna kwa jina la yesu kuweko na nuru kwenye njia yangu rabbamesema niite hajasema uitiwe na mtu mwitewe mwenyewe eligadoshatakati letoraba ya sata rekoto lakidash lerobosokoto sema kwa cina la yesu n la neno lako linasema ndani yake neno ndimo ulimwe kuwamo uzima Famose. na uo uzima ni nuru ya watu nayo nuru inang'aa gizani na wala giza halikuiweza sema kwa china yesu yesugiza lolote giza loloteiza lolote iza lolote linalotengenezwa mwaka huu kwa china ya yesu nuru yangu inang'aa nuru yangu inang'aa inangaaeanaaa izni sema naaz nwalagiza halitaniweza sema neno linasema neno nasema. Neno nasema. mimi ni nuru ya ulimwengu bwana w uesmabwana wewo umesema, umesema. umesema. umesema. unaliangalia neno lako ili upate kulitimiza, kulitimiza. umeniita mimi Ume ni nuru umesema mimi, Ume Ume mimi, mimi ni nuru ya ulimwengu naitimie kwangu naitimie kwangu kwamba mimi ni nuru na kwa kuwa nuru inangaagizani na walaizaalikuiw sema kwa jina la yesu hakuna uchawi utakaoniweza hakuna hakuna giza utakaloniweza kwa jina la yesu nuru inangaa gizani na walagiza alikuiweza kwa jina la yesu i- naliweza gizalwnaliweza giza wakinitupia giza. uchawi nauwnauweza uchawi wao unageuka makapi kwa jina ya yesu kwa sema na lako na neno lako linasema wnalituma nenowewo nalituma, Weo nalituma neno. neno sema kumbe bwana neno linatumwa na neno linaumba nami na leo hii nalituma na neno. neno kila jumaa juma juma ya mwaka huu, huu. kutakuwa na mema nalituma na neno kila jumaa nne juma juma ya, ya mwaka huu neno, neno la mema nalituma neno kila jumaa tano ya mwaka huu kutakuwa na mema nalituma neno kila alhamisi ya mwaka huu kutakuwa na mema nalituma neno kila ijumaa ya mwaka huu kutakuwa na mema nalituma neno kila jumamosi ya mwaka huu kutakuwa na memanalituma neno kila jumapili ya mwaka huu kutakuwa na mema kwa jina yesu skankwa sm Jina yesu siku zinaumbwa na kwa sababu hiyo naumba siku za afya hey, naumba siku za afya kwa familia yangu kwa watoto wangu kwa kazi yangu kwa mwili wangu kwa jina la yesu sema naondoa siku za magonjwa hazipo kwenye mwezi huu hazipo kwenye mwezi unaofuata sema naondoa siku za magonjwa hazipo mwaka huu aondoasu aaao mwa ndoa amabayazio mwaka huaakamtomungukwa inaa esnaziondoa siku za, Hazipo Hazipo za mabayamungu mabaya. Hazipo Hazipo mabaya. mabaya. akaumbarnasemaikawa siku ya kwanza it is, it was after he ndio siku ikaitwa siku haiitwi siku kama hakuna kilichoumbwa anasema akaumba hiki ikawa siku ya kwanza akaumba hiki ikawa siku ya pili after he created then the day was blessed. kwa hiyo siku iko kwenye uumbaji kilichoumbwa ndi siku iko hapo sema kwa jina la yesu kwa jina la yesu naumba siku za mema sema manaumba siku za mema sema naumba siku za mema memanaziumba siku za mema memama kma kiw kinaumbakama kinywa kinaumba mwaka hu naumba siku za mema kwa jina la yesu Laley, siku za mabaya zimeondolewa mbele yangu siku zisizofaa zimeondolewa zisizo mbele yangu, yangu. yangu. sema naumba na mema naumba mema. Na mema. Na mema kwa jina la yesu kwa jina, kwa jina, kwa jina, kwa jina la yesu nayanyoosha mapito <Manuel>.. ma yangu nayanyoosha mapito yangu neno la bwana ni ta migu migu ya miguu yangu inamulikia kila nakopita kwa jina la yesu kwa neno la bwana sitaingia gizani Sita kwa neno la bwana sitaingia hasara sitafanya mradi utakaonletea hasara sitaanzisha jambo itakaonletea hasara ko raba ya taya kadesh rabakatosaraya pazi ya bwana sauti yako hatuna muda mrefu bebasautio efukelbastep Liga Panda Saparenda Payosh Talage Rapata Leporos Rapata Katos Liko Romo Sata Parata Katoka Parada Satara Payata Liga Pandemos sakreboiwe nurunuru inang'akizani naalakiza likuiwetasarokadi robanomasata akuna takeombea mambo yako kama wee mwenyeweb बंदा बरो जेनिक राजदेव रिंग राजदेव तेरे कहना जेलेंगरी कांगड़ा जरिया जेनिक जाओ कोटो तापडे कदुरा एका कोटो तापड़ा एका गजा तापड़ा दी आठा तालेका दीरा शलेदा महादीरा कारा दबलीरा शलोंदा बागेतीना नांडो केरा गजा बरो नांडो यह कांगड़ा जारा बादोसे राको पारा कुदेश जारा बादोसे ल Rekata, ribando zagadisha, regronda, regronda, gadota, rekado, shini nabra asati Maria, torega balagida, atazina zidaba, shini nene gadhi, ande mahati atalane mahadi, hude, atatarada, shini kadada, rakopareti, zala pata, shleta ba, rakata shala and the Barricate, and the La Yesu. sema kwa jina, la yesu. kwa jina la yesu kama ambavyo nuru inanaa gzni nawala giza alikuiweza ndivyo ambavyo mimi kama nuru, nuru nang'aa gizani, gizani nawala giza litaniweza sema giza litaniweza giza alitaniweza sema nuru inangaa gizani nawala giza litaniweza giza la magonjwa alitaniweza giza la mateso litaniweza sema ninao mwaka bora Jana. januari yangu imekuwa bora kwa jina la yesu sema na tabiri januari iliyo njema kila jumatatu wema na nafadhili zake zinanifuata nikiingia jumanne wema na fadhili zake zinanifuata wema ni mema wema anazaa mema fadhili ni kufadhiliwa na bwana mahali ambapo siwezi kujifadhili mwenyewe ninakutamkia kwa jin la yesu yes. nakutamkia kwa jina la yesu Amen. na hii ndiyo baraka yangu kwako wakati wao wanawaganga wao wanawatamkia vitu yes. na wewe unamchungaji mungu anakutamkia kitu ninakutamkia kwa jina la yesu Amen. kila ukiingia jumaa tatu wema na fadil zake znaufuat manafadhili zake znakufuata kila ukiingia jumaa nne yes. ema na fadhili zake zina kiingia jumaa yes. wema na fadhili zake na kufuata iingiaalhamis yes. wemana fadhili zake zinakufuata kiingia yes. we zina jumaa yes. wema na fadhili zake zinakufuata kiingia jumaa mosi wemanafadhili zake zinakufuata kila jumaa pili yes. wema na fadhili zake zinakufuata asubuhi zitakufuata mchana zitakufuata jioni zitakufuata mko hapa baadhi yenu yes. kabla mwaka ujasogea sana yes. tatimiza ndoto zenaz a nota iaauna watu ma ekewafis kablamwezi huujaisha kuna watu mnatimzn atimzennasema natiizan wa jina ayesu kila tenda yes. utakayonayo mwaka huuaymam yes. ntakuombea kila siku mpaka damu yako ikubali mpaka damu yako isikie Amen. kazi yoyote utakayo mwaka hu bwana amekupa kwa jina la yesu Amen. kama mchungaji yes. kama kiumbe cha rohoni yes. na kukamatia kazi za mwaka hu kwa jina la yesu Amen. na kukamatia fursa za mwaka hu kwa jina la yesu Amen. na kukamatia bahati za mwaka hu yes. kwa jina la a na kukamatia fursa yes. kwa jina la yesu Amen fursa hzitatokea mahali alafu usikie tu zilitokea au kuambiwa e-e, zitaanza na wewe kwanza Amen nasema na nawewe kwanza nasema zitaanza na wewe kwanza kwaina kwa la yesu Amen. kama kuna fursa yoyote yes. kila yes. ijumaa yes. yes. oyotso yes kuna fursa yeyote yes. kila jumaa pili yes. tumeikamata kwa china a yesu nakutamkia yes. yes. kwa hii china esuanai yes. hi, eswao alisema atatoa watu na kabila za watu kwa ajili yako anatoa kabila za watu o kuna myakusa mahaliaakandka mahali, mahali, mahali, natamani upat fursa flanali enfsna makabila mungu amesema atatoa kabila za watu hajasema yes. kabila za manyani za watu kwenye ile ofisi kuna watu ao kwenye kabila lile tuna amuru ilo neno likaingie kazini Amen yeye mm-hmm. aliangaliae neno lake ili alitimize yes. akalitimize neno hil wa akatimize neno hili kwako Amen. akatimize neno hili kwako, Amen. kwako. Amen. kila ukuta unaosimama kwenye januari za watu yes. umeangushwa kwa jina la yesu umeangushwa kwa jina la yesu Amen. sema ninayo nuru mwanzo wa mwaka. mwaka kwa hiyo najua cha kufanyanajua pa, najua pa This ya januari ya siku ya kwanza inakusaidia hata kuona baraka iko juu yanguma yako juu sema ushindi naona uu yanguuasnufawnndanuariimekuwayepeskwa jina la esuli well well well well kukusikilza tu hakupia mejibu kukusikilza tu lakiblanusu <laughs> ila mchungaji unataka aondoke na wajibu alafu kule ulipewa dawa na daktari na daktari haoni aibu metumia dawa jana alafu unamfuata tena leo nawambia daktari zile dawa zijatibu nakwambia tuwachane na hizo tuandike hizi hujawai kumwambia daktari we muongo daktari anaweza kukubadilishia dawa hapo hapo hapo hapo apoana akuandikia nyingine leo anakuandikia nyingine no, no, no, nakandika so, kubwa kwenye mabega so, ya watumishi wa ya ukituma yako munguaa message zote nasoma i have special time to read my messages some of them ninazijibu them i pray, i move. Kwa sababu, i pray want someofthemprato be, be my family uwe na nafasi na ukaribu waa kama utatuma sadaka yako kwenye namba yetu ya mpesa na maybe the special offering you need something you yourite na tuandikie na ujumbe kabisa mtumishi wa mungu na mimi ni mzigo. So i fulaniakutumiaduandika ni leo haleluya haleluya point yetu ya siku ya kesho inatoka hapa imesaliwa na dakika moja mekua, tu sasa kesho nimekuahidi tuwai ii tuweze kuwai kutoka pia sindio sindio mgeukiambia funga duka mapema kaombe ni siku kumi na mbili tu utapata hasara watu wanafunga amaduka mwezi mzima mungu ayatajai mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekuisha Prepoint yetu ya kesho kuyataja mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekisha kwakoit n sura ya ya maombi yetu ya siku ya kwanza kwenye kitabu cha mwanzo sawa Haya, siku ya pili tunatoa kwenye kitabu cha warumi sura ya Ambao ni kesho sasa mstari srya nn kwa hiyo ilitoka katika imani iwe kwa njia ya neema ili kwamba ile ahadi iwe imara kwa wazao wote si kwa wale watorati tu ila na kwa wale wa imani ya ibrahim aliye baba yetu sisi sote kama ilivyoandikwa nimekuweka kuwa baba wa mataifa mengi mbele zake yeye aliyemwamini yaani mungu mwenye kuwauisha wafu ayatajae yale yasiyokuwako kana kwamba yamekuwako mungu wetu anauisha wafu anayataja mambo ambayo hayapo kana kwamba amekwisha kuwapo jambo lolote ambalo bado halipo kwenye maisha yako kesho hatuliombi tunalitaja ka jioni ntakuelekeza tunavyotembea nav mchana kaipitia hiyo srip tena meditate tafakari ziangalie vision zako angalia mipango yako ya mwaka bwana mambo ambayo hayapo elfuba ista alimwambia utakuwa baba wa mataifa mengi wakati mwili wake umekufa ni mzee anamwambia wewe ni baba wa mataifa mengi anamwita abraham neno abraham anaake baba wa mataifa me nawezekana wewe hapo lipo huna chochote natakw kutabalo alipo kana kwamba nina afya njema sana mwaka huu ambalo alipo kana kwamba mmeelewa madeni yangu yamelipwa ambalo alipo kana kwamba kazi zinafanyika ambalo alipo kana kwamba mimi nina kazi nzuri hata kama hauna bado kana kwamba kesho mmeelewa mpe yesu makofi mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa s7621559 lakini pia unaweza ukaturich out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana