Hello, this is your pastor tony kapolan inataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna giza ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu He, he, itua, ana yeye alisema akiitwa ana niite nami nitakuitikia alafu nami, ni, nami nitakuonyesha kwaiyo haitwi alafu anakuja kibubu sema mungu akija aji kibubububu hey. anakuja na mapichapicha huu mwaka kwa jina ya yesu Amen. tutaona mapichapicha yake Amen. sema bwana nionyeshe shoo zako tuone mambo ambayo macho yajawai kuona masikio yajawai kusikia mambo ambayo amewaandalia wale wampendao haleluya niite nami nitakuetikea nami nitakuonyesha mambo makubwa na magumu usioyajuamanake usio ambao ujawahi kuyajua yani atakuonyesha mambo ambayo ujawahi kuyajua so, nataka tum zetu leo ni siku yetu ya pili ya maombi siku ya kwanza ya jana tumeanza kuomba natukaombea mwezi wa januari sasa uh, pamoja na kwamba tumesema miezi kumi na mbili Tutokuwa, sikumoja kwa mwezi, mwezi moja pamoja kwa na kwamba nimesema hivyo watu wa mungu Kuna vitu vingine usl mna kwamba leo siku ya pili atawa tuombee mwezi february lakini tukikiona cha leo ni kitamu tutakihitaji mwezi wa tatu wezi wanne ktajmwezi watano what we prayed for month february tukakipeleka na mwezi wa tatu wa nne wa tano ktunvyoendeleetumetumia ufunuamnndo atakiwa ifuate vile vile ifu ifu, ifu. Lakini, ufunuo, ni progressive. is progressive amen amenamin amen. so yetu ni kwamba mungu akiitwa anaitika na akiitika tunachotaka kwenye maombi haya nione ni ni mwezi wa pili kitu aya kikitokea na jana nikakuambia biblia anasema mungu huliangalia neno lake ili apate kulitimiza kwa hiyo mipango yetu ipo mambo ambayo tunatamani kuyafanya mwaka huu yapo visions ambazo tunazo mwaka huu zipo lakini katika hayo yote mungu hatimizi hayo anatimiza neno lake katika hayo kwenye hii mipango yangu niliyonayo mungu amesema nini kwa hiyo tunapokusanyika kama hivi inatusaidia kujua hivyo mungu anasema nini juu ya mambo yangu mahali pengine anasema hivi niulize mambo ya watu wangu niulize mimi nini juu ya watu wangu solomon alipewa uongozi na mungu alipewa kiti by grace kwa sababu kiti cha ufalme solomon alirithi kutoka kwa baba ake si kwamba alikuwa anastahili kukipata ukisoma biblia yako katika watoto wa daudi mn mnfawmbmwaangu oneshe kua wanammanampendwa pekee wa mama, yangu. Mtoto wa mama. Of the kwa ya mama yake solomon anachukua kiti ni kitihiini ya siku nyingine tukifanya women conference yetu ya kwanza ntakueleza namna ya kuchukua viti vya ukuu kwa watoto wako daudi anamwapia bathsheba mama ake solomon kwa sababu alimchukua kutoka kwa uria then anamwapia anamwambia mtoto atakaotoka tumoni kwako huyo ndo atakuwa mfalme lakini a watoto wengine kwenye familia ya daudi ambao kiti Absalom, walikuwa wanastahili kukalia kitu cha ufalme kinaa na ndio walipoona wanachelewa liua najaribu kum, kum- baba yao kwasababu kitu cha ufalme anakalia mtoto wa kwanza lakini pia by, by strength solomon hakuwa anastahili kabisa hakuwa mtu wa vita hakuwai kupigana vita hakuwa mtu wa jeshini watoto wa daudi ambao walikuwa alikuwa hawakuchukuliwa kwa hiyo kumbe mungu kwenye maisha yetu anaweza kutukalisha kwenye viti tusivyostahili kukaa kabisab hatustahili yes. bkaria hatustahili vyeti vyetu havifananii hivyo mwonekano wetu haufananii hivyo lakini bwana mwenye neema anaweza kutukalisha baada ya kukalishwa kwenye kiti solomon hajui nini cha kufanya sasa ametokea amekalishwa kwenye kiti ambacho kwa namna ya kawaida hawezi kukistahimili biblia inasema solomon akawa mjanja bnaemahivi akachukua sadaka the first day alipokalishwa kiti akachukua sadaka akaona the only way ambayo mimi naweza nikapata ae na mungu is by giving na ndio maana nimesema mwezi huu wa kwanza mwezi huu wa kwanza dont doi kwanza huu ndio mwezi wa kuomba na kutoa makafara its the month to pray and to give yousacrifice kafara ni tofauti na sadaka ya kawaida issomei that yougo beyond nomo sasa sio siku ya kufundisha kuhusu sadaka leo ygo beyonomntil youfl kwamba umefanya zile sadaka ambazo unatoa mpaka mwili wako unasikia mm-hmm. Eh uh, kuna kitu kimetoka. Wana sana. Uh, probably wengine hamjawai kufika hizo but some of us to be here to be here uh, trust me. A lot of things are done behind the scene. We pray, we give, we pray, we give, we sacrifice some things in our life. We sacrifice some relationships, some friends just to be where we are. u i sehemu ambayo nio washikai ako wengi utawaacaegimaya yatawastimhusianuuna kupeeka flani na munuanasemanamshikai huyo kutoboa For you, for you to go there god will demand you to cut t someti na mungu akiona hutaki kuachana na baadhi ya watu anawatoa kwa nguvu ah, muulize lut na mke wake walishikamana na sodoma kiasi kwamba malaika anawambia guys the city is about to tobun tokeni humu ndani na mke wake bado ndani they loved the sodoma biblia nasema hivi malaika akaingia akawashika mkono akawatoa kwa nguvu wakiwa wanaenda mkewalwalikuwa <laughs> na, na investment zao walikuwa na uwekezaji wao so there are you have a i them laimunanakwambiahivoth like the yg nakotaka kwenda kuta baadhi ya watu utemane nao mwaka huu atakuganga moyo mbeleni mbelenindege <laughs> can... zote kabla ujapaa mizigo inapimwa because there is a certain, certain level of weight kuna kiwango cha uzito na aina ya ndege unayotumia hakitabeba haleluya bwana yesu asifiwe Amen. bwana yesu apewe sifa kwao tunapoweka hizi grounds lazima uelewe tunapoomba na kutoa sadaka zetu kesho kuanzia kesho na kuendelea ntazungumza pia kuhusu malimbuko sadaka zetu za mwanzo wa mwaka au mwanzo wa mwezi kila unapoingia mwaka mpya au kila unapofungua kitu kipya ni muhimu kutenga mapato yako ya mwanzo au mavuno yako ya mwanzo ya kwanza kabisa yanakuwa ni mali ya mungu mavuno yale au malimbuko yale kazi yake kubwa ni show of faith ni ishara ya ibada marimbuko ni ishara ya ibada kwamba si nguvu zangu zilizofanya haya bali ni nguvu zako bwana japokuwa sikukuona kwa macho lakini nimetambua ni wewe kwa hiyo malimbuko ni show of faith malimbuko ni mapato yetu ya mwanzo kwa wale ambao mnafungaga hesabu mwisho wa mwezi malimbuko ni ile profiti yako ya mwanzo wa mwezi kwa wale ambao mnapokea mishahara yamwisho wa mwezi malimbuko ni mwisho mwishoi ni ule mshahara wako wa kwanza unaopata mwisho wa mwezi kwa wale ambao mna sign contract mapema mnafanya l zenu kubwa mwanzoni kabisa malimbuko ni ile fa- pato lako la kwanza la mwaka huo sasa kwa kwa, kwa namna ya muda ndivyo staili yetu tunavyofanya sisi kwa namna yetu lakini pia malimbuko ni kile kipato chako kipya cha levo mpya melewa nacho kipato chako kipya cha levo mpya ya maisha mfano ulikuwa unafanya kazi kama just a banker, bank, bank au bank aubnktel uko tu pale kwenye dirisha unafanya na mshahara wako wa kawaida then mungu akakupa neema mwaka l ukapanda cheo ukawa meneja wa benk salary inabadilika sindio Koyo, ile kile kiasi cha cha kwanza kilichoongezeka ni limbuko meelewa umeanzisha pt mpya dukani kwako the first profit Give it to god he sababu ile tunasema hivi chachu ndogo huchachusha donge zima wako watu wanawekawanasema hivi hayo ni mambo ya agano la kale mungu amebadilika amri ya usizini imeandikwa agano jip agano la kale tunaitumia atuitumi kwa nini kwenye sadaka tunaweka agano jip na agano la kale fa kama ili ni agano jip basi tuzini tukiolela mwanzo kwenye kitabu cha mwanzo mungu anasema tunaandikiwa pale mwanzo sura ya nne watoto wa adam wanaenda kutoa sadaka zao kwa mara ya kwanza kwa mara ya kwanza na hawakuwa wamefundishwa na mtu yoyote na kama hatujaonyeshwa mahari popote baba yao wakiwafundisha tafsiri yake ni kwamba hawa watoto wa adam walifundishwa na baba yao there is god kuna mungu yuko mbinguni na baada ya kuwafundisha watoto wake watoto wa adamu hawakuwa wanataka chochote na mimi hapa sijawambia utoe limbuko ili upate gari utoe limbuko ili upate biashara na nakwambia hivi limbuko is a sign of worship ni ibada na hakuna ibada kwa mungu kama hakuna imani bibia anasema kila mwendee mungu lazima aamini ya kwamba yupo na ya kwamba wapa thawabu wale wamtafutao nasema hivi kwa sababu sisi hivi tunamtafuta mungu tunamtafuta mungu kwa maombi so lazima ujue siekawa tumemwomba mungu alafu kanuni nyingine zimepuzwa so huu ni mchanganyiko maalum enakuletea biriani ya neno la mungu munguhii ni biia la, la na ujue na yake ai kwa kwahiyo mwanzo wa mwezi huu tunapoanza mapato yetu vipato vyetu vya kwanza and remember, hatutoi kapito, tunatoa profit amen. amen amen kwa wale ambao mliokopa mikopo tayari mungu atawapa neema nehema yakojua yeah. <laughs> ya cha kufanya so kutoka kwenye lile tendo la imani giyu wat tod mungu atakupa hufunue ufanye nini kwa sehemu yako ya wakati huo asifiwe meelewa watu wa wamungu nachokifundisha mnelewa so anaposema watoto wa adamu walienda kutoa sadaka zao mbele za mungu walipoenda kutoa sadaka zao ukisoma bibilia yako anasema hivi habili akaleta wazao wa kwanza wa wanyama alafu kaini akapeleka tu mazao hajasema mazao ya kwanza au yapili e alipeekamazao aini abi emtaao ma- ma- wa kwanza wawaama na sehemu zilizonona so theo e went ii an he wen ae aniao oi o biehvina sehem zilizonona Hello? stori hiyo ya mwanzo sura ya nne unakuja kuona yake kwenye oamstariwa b kmi na moja mstari wa nne anza kusoma pale palekwa imani habili alimtolea mungu e hili ni agano jipya sasa na imechukuliwa ya sura ya nne imechukuliwa kutoka kwenye mwanzo sura ya kwanza siviwe imevutwa imeletwa mpaka huku wabrania sura ya nne anasema kwa imani kwa hiyo hawakutoa kwa sababu ilikuwa ni agano jipya au lakali walitoa by faith hawakutoa kwa sababu ni sheria walitoa kwa sababu ni imani so its an act of faith to imaniso First fruit. kwa imani habili alimtolea mungu nini dhabiu iliyo bora kuliko uh-huh. kaini Kuli kwa hiyo alishuhudiwa kuwa ana haki kwa hiyo limbuko linatupa haki ya kupokea mapato mengine anayofuata so mtu yoyote anee anaondoa imani itakayompa haki ya kupokea kumbuka tumehesabiwa haki kwa njia ya imani so haki ya wewe kupata sehemu yoyote tunayoiomba itapatikana kwa imani na imani bila matendo imekufa kwa hiyo mdimbuko ni kuonyesha kitendo cha imani kwa sababu ndio mwezi unaanza ntaishije miezi inayofuata hela yangu wengine ndo mnapata kazi kwa mara ya kwanza naishije na, na but nasema hivi mungu wewe ndio umenipa umenipa kwa kuwa umenipa, kwa wewe utanipa siku zote lakini pia nikikupa mshahara wangu wa kwanza ndio ukipokea mshahara kwa niaba yangu kiti ofisini kuanzia wakwand nikimpa mungu mshahara wangu imi ikima mnu hesabu za my nakupa wewe faida yangu ya kwanza nikiamini kwanzanikiamini kwahiyo kama uliuza elfu tatu ndo uliuza efu tatu kama uliuza milioni ni wewe uliuza milioni kwahiyo nakupa nikiamini kabisa wewe ndo utaendelea kukaa hapa dukani huwezi huwezi kuibiwa kuibiwa nasema kuibiwa bwana yesu dukanweziuebu mmeelewa hiyo sama ya limbuko nitaitafutia siku yake nitaifundisha kwa upana zaidi lakini lakininataka nikuonyeshe kwa sababu leo tunachokiomba ni kuyataja mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekwisha kuapo ukifanya hivyo maanayake hiyo ni tendo la imani is an act of faith kwao tunazungumza yote haya kwa imani na tunapofanya hivyo we are provoking the spirit of faith tunainyanyua roho ya imani iingie kazini mungu alinipa ufunuo akasema mwaka huu unaitwa mwaka wa roho ambao watu wenye kuongozwa na roho peke yao wata sasa mtu mwenye kuongozwa na roho maana yake maanayake hivi mtu anayeongozwa na roho haenendi kwa namna ya mliza sahv ao waongozwa na roho hao ndio wana wa mungu wana wa mungu uchumi wao na mfumo wao wa kuishi au fanani na wana wa duniani wana wa duniani wameandikiwa na imf wameambiwa hivi hali ya kiuchumi mwaka huu ni ngumu wakati wa misri wanateseka na maji jadamu, wana, wana maji safi. Wakati wa wa israeli walikuwa maji wakati misri wanateseka na mvua ya mawe wana wa wa ya maisha yao yalikuwa kama kawaida wakati wa misri wanateseka na giza wana wa upande wao waliokuwa wanakaa kulikuwa na nuru isiyo ya kawaida yes. haleluya sema mimi ni mwana wa mungu mfumo wangu wa kuishi ni watofauti We are led by the anasema tunaongozwa kwa roho na kuongozwa huukwa tunaongozwa na roho ya imani mungu wetu aliongea na vitu vikawa na sisi tunaongea na vitu vitakuwa bwana yesu asifiwe naelewa watu wa mungu nachokileta kwako yes. so, anasema kwa imani habili alimtolea mungu sadaka iliyo bora kuliko kaini inaitwa sadaka bora kwanii ni sadaka inayoambatana na imani ubora wa ile sadaka haukutokana na wingi wa sadaka ubora wa ile sadaka ulitokana na imani iliyoambatana na ile sadaka kwa sababu kila mwendeai mungu lazima amini ya kwamba yupo na ya kwamba mungu huyo thawabu wale wanaomtafuta sasa sadaka za namna hiyo yatima yatima kwenye vituo vya watoto charity charity is is not not a sacrifice. Charity is a sacrifice of of love not show of faith ni vituovyawatotoytiaioiiupendo katika matendo sio imani katika matendo Naniyelewa? Naniyelewa? so when we are going to help orphans and widows ni kitu ambacho mungu anapendasabu tunaonyesha ishara ya upendo lakini act of faith when we are praying and asking god kuna mahali wewe ukimwombaga mungu au kuna mtumishi wa mungu au kuna eneo ambalo ukimuitaga mungu anakuitikia na ukimtakaga mungu kwenye kimeo chako chochote unamfuataga hapo hapo hapo peleka hiyo sadaka yako nasiki nacho kuna mahali wee huo unamsikiaga mungu yaani kuna mahali ukikaa unasema pale mungu anaongea pale mungu nakutanaga naye the peleka sadaka yako ya fungula kumi peleka sadaka yako ya limbuko mengine out of your excess nenda kawape watu msaada we give charity out of our excess mungu anatobariki akishatobariki tunakuwa na vitu vya paulo anasema tuwe na ziada ya kuwasaidia wahitaji kwa hiyo wahitaji wanasaidiwa kutoka kwenye ziada na ndio maana faundhen zote duniani haya ma aya yote duniani ya kusaidia watu yaayana ya waasibu wanini kwa sababu they have to work within o kwa sababu ni shirika la kugawa misaada basi tunakomba hela tunakombaelayote no. Kwa nini shirika la kugawa misaada kwa nini? Gates la misaada zao ni shirika la kugawa na kusaidia nchi za afrika na nchi za shirika la watu matajiri why they just nhi makiimatasaa sy sarifi by bybde naenda by faith nini umekiona na nini unatarajia abraham ana mtoto mmoja tu anaitwa isaka isaka mungu huyo isakauuaitahuyo mwingine anawasema hivi mbona alipofika kule juu akumchinja mungu ndo alimzuia alia kwa sababu mungualishuo hakumzuia wakati wanapanda mlima hakumzuia wakati anapanga kuni hakumzuia wakati amelala alimzuia wakati anashusha kisu Manaki the boy was ah mungu apokei sadaka kwenye baasha mungu anapokea sadaka kutokea moyoni mungu aipokei sadaka kwenye kwenye bashinaoka enye mungu anaipokea sadaka kwanza moyoni oyon maana anania na safira kwenye kitabu cha matendo ya wa mitume walipanga moyoni kumtolea mungu kiwanja chao wakiuza wakiuza sadaka sadaka yao Iko mitume, iyo, iyo wakiuza, ya jicho, sadaka yao hiyo kwenye kitabu ya ya ya mitume sehemu sehemu kiwanja hicho kwa bwana wakafanikiwa wakauza walipouza wakakata ile hela wakaificha nyumbani wakaenda nayo kitita kingine mbele za bwana wao wakihania kwa sababu wamebeba bando kitita wanadhania kwa sababu wamebeba mzigo wa kutosha mtumishi atachekacheka hey, hey, hey. nyinyi vijana mmebarikiwa haleluya mm-hmm. mtumishi wao walikuwa anaitwa petro mtume alivyowaona na kitita chao cha hela petro akasema hivi kwa nini mmekusudia kumdanganya roo mtakatifu maini unampelekea mtumishi wa mungu sadaka ya kumsaidia kuendesha maombi anakuambia wewe umemdanganyaa mtakatifu hachana sisi huku <laughs> sio kila sadaka ya kupokea hii nionye ni kwa watumishi wenzangu sio kila sadaka ya kupokea anaichungulia ile sadaka kabisa watu kumbuka hawakuwa wametoa tayari ila kaona moyo amefanya hesabu tena petro anamwambia hivi je hiki kiwanja kilipokuwa kwenye mikono yenu hamkuwa na maamuzi nacho simngeweza tu kufanya biashara zenu nyingine lakini kutokea moyoni mwenu mlikusudia kumpa mungu kwa nini mmemwibia kabla hajajibu kujitolea maelezo Mpa, chini kafo siku hizi mnaweza kutukana kabisa na tukifundisha sadaka tukwambia mtoto wako tukifundisa kuu aa zama k tukubali wachungaji basi turudi nyinyi sasa mbona kama zamani iwacbtumetuudikwuinwote tujikague wote neno la mungu ni upanga ukatao kuwili ukimkata muumini na, na mchungaji pia freshi umetukata sisi wachungaji unarudi unarudiasauko kwenu aaa kuona matendo makuu ya bwana bwaam wengi wakisomaga ile stori ya elia kumbuka leo tunataka kuomba kuhusu kutaja mambo ambayo yapo kana kwamba amekuisha hiyo maana yake ni roho ya nini ya imani so I must build your faith first. na imani chanzo chake ni kufanya nini k nataka ukisimama kwanza kuzungumza unazungumza na watu, watu, watu wengine leo hii mtajikuta mnanena madude ya kutisha ya kuogopesha usiogope akili yako nakuwa imeshapotea unanena imani Amen. mungu katikati ya giza alinena iwe nuru ilitokeaikutokea mungu katikati ya maji mengi akasema maji agawanyike mali pamoja pakaonekanepaitokeaakutokea pa mungu akaiangalia ardhi akasema nchi naitoe majnitokok Amen. wakati wa eliya mtihani aliyowapa manabii wa bahari ulikuwa niveri triki ingekuwa ni kuloga na kufanya vituko viwili vitatu angetoboa manabii wa bahari wangetoboa wa. lakini aliwapeleka kwenye mahali ambapo mungu hachelewi kuitwa akawambia tutengenezeni madhababu mbili mungu atakayejibu kwa moto huyo ndio mungu memba elia ana referensi zake mbili tatu kwamba mungu alishawai kushukaga sodoma akashusha moto nausa mungu wangu mimi anashushaga kanyamaza nalo jibu lkuwa anafanya pale akibahatisha he he checked the reference. He had the reference had history kama sisi ambavyo tukiomba hatuombi o atuombi o ya matendo yake yes. hatuombi kutokea kwenyea ha. tukikuombanawategeshea We so mtego wenia akijua kabisa kabisakwangu mimi anajibugi kwa moto, kumona, kwa moto moja. ila elia na sodoma na gomora motomakioa maramojaanakumbukisasodomana omoamoto ulisukaama alafu akamuweka kwenye maji aliengea ksafina kaea ye maj ksaauatonou ka t ot wengine wote wote akakumbuka wakati, na mungu nuhu, kwa kwa wakati kuwawa, nuhu na kwa nini wengine kuuawa nyumba yake walipona Mama musa akasema imeisha akajenga kisafina akaweka matukio yale yale akachukua miti ile ile akachukua lami akaipaka ile safina akamweka ndani alafu akamtumbukiza kwenye maji jamani musa alikufa mungu abadiliki. majira naweza kubadilika lakini siyo hapa kumwambia mama mmoja ambaye ametafuta mtoto kwa miaka mingi alimjibu hana atakujibu na wewe nasema alimjiu ana by that time eliya anaweka huo mtihani kuna ukame wa miaa mnapukame wa miaka mingapi mitatu na nusu yaani hata ile ye mitatu yenyewe imeshapitiliza ni mitatu na nusu watu wanakufa na njaa hali ni ngumu ya kiuchumi eliya akasema akasema mungu hapa kwa moto atatupa majibu nyinyi manabii wa wakaanza waka, kata, kata, wakaanza wakacheza kematumitni waka, munu wakafanyeje atkee waka, jbut aaannababah wkaanawaakatkta waanzawaaea wap owafaneefanwamdaaa kalaastue wajamaa wanamshtua oya mungu tunaumbuka huku mjini hola wanaita wanaita wanaita wanaita hamna kinachotokea akasema sasa imefika zamu narudia tena kumbuka kulikuwa na ukame wa miaka mingapi wengi sasa wanadhania kwamba bwana ukati jibu kama ulivymjibu elia elia akujibiwa kwasababu omba lia akumaliza hata maombi yake alianza bwana naijulikane leo kama wewe ni mungu kabla hajamaliza moto umekuja kwa kwa sababu sababu aliomba maombi mazuri uh-uh. Elia alijibiwa alitoa wengi wanadhania sadaka sadaka aliyoitoa ni ng'ombe akujibiwakwasababu ng'ombe by that time kulikuwa na ukame wa miaka mitatu kwa hiyo wakati ule ilikuwa ni nini maji na nae akachukua maia manapi kumi na mbiliakwaaatautaaa kitu ambacho kulikuwa ni e endo alikuwa na kimwagaotkm sadaka, By that time, sadaka There is a time mungu yako akili umezaliwa nyumba ya akiliako kwaau mezaliwa nye nyuma ykmaskiayann mungu anapewa kitu ambacho ni kwa wakati huo wakati wa elia kitu kilichokuwa kilichokua kilikuwa ni nini maji elia alichukua mapipa unaona trick unaonaaliyowapiga wenzie kwa sababu kama ni ngombe manabii manabii kama ni madhabau, manabiwa, wali, walikuwa nayo sasa kwako aabfiwak unaakwenye biashara if they give the same sacrifice yu give mungu wetu anawivu Elia ni kama aliwambia tu mungu waw wametoa kwa mungu wao ng'ombe ngombe na na wa wamejenga lakini mimi kwako sikupi tu tu maji na na maji kile kitendo cha kuweka kwa sababu walikubaliana wajenge mbona ya eliya ufunuo mwingine unauficha unaubania unaweka aauaenge maabaamajiafunuo unatembea unaufca haleluya mwaka huu unatoboa kwa jina la yesu mwaka huu unasagwasagwa mbele yako kwa jina la yesu milango itafunguliwa usiyoitarajia fursa utaziona usizotarajia tanzania itasema heri ulizaliwa kwenye nchi yake haleluya yes. nasikia raha kwa sababu nawatengeneza wananchi wa nchi yangu walio bora bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe Amen. so be smart wakati wa njaa ya toa maji wakati wa njaa ya chakula toa chakula wakati wa njaa ya hela hapo sasa hapo sasa ndio pana maombi ndio pana kujitia moyo ndio pana utasikia nasubiri na, na, na mungu anisemeshe subiitatakusemesha wakati o nasubiri akusemeshe wenzako alishaenda mbali bwana asifiwe bwana asifiwe bwana asifiwe sema bwana yesu nimekuja na imani yangu hii niliyo nayo mahali popote ninapopelea bwana. kwa imani niongezee imani yangu niongezee imani yangu so moja ya kitu ambacho tunakiomba kwa mwezi huu wa pili na kwa siku hii ya pili tunaomba roho ya imani na roho ya imani inaonekana kwa manifestation zake na hii ndio manifestation ya roho ya imani bi nasema kwa kuwa sisi nasi tunayo roho ile ile ya imani tuna amini na kwa sababu hiyo tunanena roho ya imani na roho roho ya imani inaonekana kwa manifesteshen zake kila roho ina manifesteshen zake roho ya ujasiri inaonekana kwa ujasiri roho ya uongo inaonekana kwa wewe kuongea uongo roho ya uzinzi inaonekana kwa wewe kuzini lakini roho ya imani inaonekana kwa kuyataja mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekwisha kuapo 4oli mtumishiwa mungu anauliza umeelewa kuhusu limbukoo limbuko sio msaada kwa kanisa siku yoyote kwenye maisha yako usija ukafikiri kwamba sadaka ni sapoti ya kanisa no. It's a ni ibada yako swali hapa nikasema wangapi mnawajua nliwaikuwauliz saikem hwangapi unamjua kwa makafara yake kmayu wananimshirikina sana watu kwa nyimbo kwamba mimi, mimi We know them by what vile sacrifices natoawtuafarhynyimbmaf we know which god they worship kuona sisi nasi tutajulikana kwa vile tunavyofanya kwa mungu wetu how systematic consistent are we mwaka huu mungu akayabariki maisha yako sana akuongezee imani ya kufanya naye kazi Amen. sema bwana yesu yes. kama kuna mradi wako wowote kwenye uso wa nchi mimi niachie kwa nini tunatoa sadaka kwenye huduma kwenye kazi ya mungu kama hii au kwenye makanisa yetu kwa sababu pale ndipo mungu anapatikana kwa namna ya neno lake watu wanahudumiwa na mungu kupitia mtumishi wake si tunaamini mungu anatuhudumia kupitia mtumishi wake kahiyo hatumpi mtumishi direct, mtumishi anakuwa tu ni kama sehemu ya sisi kupo, ku, ku, ni, ni kama tuya sisi kukutana na mungu m justad op togd m not the gd mimi sio yesu mimi sio mungu ila mimi ni tu ambayo mungu anatumia kukutana na watu wake Amen. So, kama ni, kama utai, kama na utataka maombi haupandi mbinguni hauruki juu mungu mungu mkono sasa uh-uh. unamtafuta mtumishi Manake, when you want to give god ndio hiyo jana. Uh-uh. You find the same man that your life. punguza nyingi take it and aurukishimonontushdota ninia yaani hapo stimbwamba unajia katika roho nilitizama nikalala mungu akanionyesha uh-uh. <laughs> bro Hallelujah. amen akanionyeshahi <laughs> okay, bekwambiahsikiiza <laughs> kwa kuwa tuna roho ile ile ya imani waliokuwa nayo baba zetu waliokuwa nayo kina musa waliokua nayo kina abraham anasema nalifanyeje kama ilivyoandikwa naliamini kwa sababu hiyo nalinena then sisi nasi wangapi wangapi wanaamini wanaamini mungu mungu yupo katikati yetu mungu anaweza mambo yote kwa kuwa unaamini unasema nini i ninachokiamini kinanipa cha kusema yes. naamini mungu ana nguvu sana kwa sababu hiyo nasema mlango ule unanifungukia kwa jina la yesu yes. maana huyo mungu mwenye nguvu nyingi niko nayaye melea unachokisema yes. kile unachokiamini kikupe cha kusema usisietukusema hivi mi namwamini mungu mundu anajua yuko hapa uoeh mi? anuawaiukiamini eh, eh. unasema imani yainyamazi kiya imai inaonea mai inaongea kwamba safari hii biashara yangu aitakufa ukiuliza kwanininasema itakufa kwa sababu naamini yeye anayegawa roho inayouisha yes. Kin- unachokiamini kinatakiwa kikupe kusema ne kijirani yako mambia ukimaliza kuamini sema mwambie tena mwambie tena anasema kwa sababu tunayoroho hile ile ya imani mungu alimwambia abraham huna mtoto mimi nitakubadilishia jina nitakuita abraham manayake baba wa wa mataifa mengi yani sio baba wa mtoto baba mtoto mmoja mengi abraham aliamini na alipoamini pale pale akaenda rita akabadilisha na veti vya kuzaliwa jina lake ilibadilikia palppale ah, mungu hati zangu nyingi zimeandikwa ah, right right lake zimeandikwabab kila walipokuwa namwita abramalta baba wa mataifa baba wa mataifa zamani alikuwa anaitwa baba Kwa tuto, engini, abraham, baba wa walikuwa nyumbani kwake abraham mataifa mengi unaita anaitika naama. alisema vile aliitwa vile majina yake alibadilika vile mpaka akawa kile mungu alichokisema haleluya watu wa mungu haleluya sema leo bwana nimekuja kuyataja mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekwisha kuwako sema kwa jina la yesu inauona mwaka huu Aa. sema semanauona mwaka huu ulivyomwepesi mbele yangu sema ninayo roho ya imani ndani yangu sitaingiwa na hofu wakati wowotekwanii tunatumka roho ya imani kwa sababu ziko nyakati mwaka huu katikati hapo uanasema mwenye haki wangu ataishi kwa mwenye haki wangu ataishi kwa hajasema ataishi kwa mshahara ataishikwa hajasema ataishi kwaataishi kwa hiyo kuna wakati unaweza unawezokapata dili za biashara za mamilioni ya fedha alafu ukiangalia kapito yako haitoshi kama ya imani huwezi kusign contract huwezi kuchukua hatua za kufanya ma, ma, uh, and everything watu wa mungu wakati mwingine tunapigwa gepu za maisha na watu wengine kwa sababu wamefuata kanuni za mungu wetu hizi hizi hayuko katika kristo hayuko ndani ya kristo sio mkristo kama wewe lakini amezifuata kanuni za mungu na nikwambie kitu law of gravitation inafanya kazi kwa mwarabu inafanya kazi kwa mhindi inafanya kazi kwa msandawe inafanya kazi kwa mchaga aliyeko kibororoni yote ni law of gravitation ukiruka utashuka whatever that goes high, goes high down is law of of gravitation sawa sawa law of faith iko hivyo hivyo inafanya kazi kwa mwarabu inafanya kazi kwa mhindi inafanya kazi kwa msandawe kai kwamsandawenaelewa nachokism yako uh -huh, uh -huh. migmwun <laughs> <laughs> so a body remains still until there is an external force applied to it iyo body ita a remain still warabuni ita remain still uchinani ita remain still israeli ita remain still uchagani principle of motion is principle of motion Law of ni law of ya kwanza marekani iko hivo hivo uingereza iko hivo hivo tanga <laughs> so laws of faith are the same ukimkuta mpagani anaiaplay ikamwitikia sio kwa sababu yesu yuko ndani yake na ndomana anasema hivi sio wote wanaosema bwana bwana wataafalmuwa mungu kwahiyo swala la matokeo hapa duniani jarishi huyu mtu ameonena kwa luga amejaa mtakatifu au la swala la matokeo ya hapa duniani ni i maana tunachanganyikiwa alokole, ni kama tunaona wapagani wanafanikiwa kuliko sisi Wana mafanikio ya mtu kwamba kwamba mbinguni swala kwa una mungu wenda, unaenda oolei k tuaaaaafaiama ni tatizo mungu mwenyewe amesema kwenye bibilia jamani mfanye kazi kwa bidii ili kishafanya kazi kwa bidii mpate wahitaji kazi ya mungu hii na uhitaji mpate unaona kila siku umekuta vyombo ujiuliza na vile ukikaa yani hakutarakla leo mike mikilikuwa inasumbua mwingine kwenye insta hivi kwa nini msiruke na kwenye TV, ITV, bbc Mwiletaila. ukiambiwa bbculileta helaukiambiwa unaona wanaomba sadaka unaona mungu alitujalia kwa neema yake mkesho mwaka mpya tv uliukaaa aeluya huo ndo ukweli ambao wapendwa wapendi kuambiwa na tatizo langu mimi hata siku moja nimeapa mbele za mungu kiapo ilichokula <laughs> sema kwa jina la yesu naipokea roho ya imani sasa faida ya roho ya imani ma ni hii my brother, faida ya roho ya imani ni hii roho inakufanya una roho unafanya kitu kinyume na matakwa yako ya akili unakuwa kama umekua eelewa yani, watu wanakwambia kuna kiwanja kinauzwa milioni mia mbili alafu kwenye akaunti yako na milioni milionitano roho ya imani ina mafesyani ina inakusukuma unaelewa roho ya imani yao nipeleke nikakione roho ya imani naeza kuambia angalia pita huku unaambia hiki kiwanja nachukua unayataja mambo ambayo hayapo yeah. kana kwamba amekwisha kuwapo mwenye haki wangu hata kama ni mwaka 2 ataishi nini mtu wa mungu ataishi kwa nini mtu wa mungu mwaka huu hauhitaji mtaji mwingine mwaka huu hauhitaji mkopo mwingine imani imani zaidi, zaidi. roho ya kama hii tulionayo hiitulionass tunaandaa viti vitiwee hatujui nani atakujanani hatakuja atakuja. lakini umekujaujaja hii ni rohoya nini nawewe nenda kandee dukawe watakuja tu nasema watakuja tu nasema watakuja tu sema nawwajeaeluya tunatoka imani hata imani Only those with the wale tu wa roho ya imani wanaweza kuwapa watu wengine wa imani wenginemanii yes. ukumbi likubwat <laughs> kulijaza watu wote mpaka kule nje na ni dar darsslam hii ujue yeah. na sina tv ujue ukualaujueoanachokisema tangazo la maombi haya kwenye instagram tumetangaza siku moja tu Look here. This is faith. This is faith niko hapa kukwambia kwa jina ya yesu Amen. kaanzishe ile biashara kafungue lile duka kule unakotaka kwenda kufanya kitu naenda kafanye Amen hauendi kwa uwezo wako yes. anasema si kwa uweza yes. wala kwa nguvu yes. bali kwa roho wangu asema bwana yes. na roho hiyo ni roho ya imani yes. nasema na roho hiyo ni roho ya imani yes. sema kwa jina la yesu yes. napokea roho ya imani yes. na kwa kuwa nimeipokea yes. na kwa kuwa naamini ninasema yes. nilichoamini yes. sema nayoweza mambo yote yes. katika yeye yeyeanitie nguvu sema imani chanzo cha nikusikia na mimi nimesikia imeandikwa nayaweza mambo yote katika yeanitae nguvu kwa sababu hiyo nami nasema nayaweza mambo yote ile biashara naiweza ile kazi naiweza ile ndoa naiweza yale maisha nayoweza ile kazi naiweza haleluya You need spirit of faith is kila mwendeae mungu lazima awe na imani ni lazima amini ya kwamba yupo na ya kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao iko thawabu kwenye maombi ya siku leo na thawabu hiyo ni kuyataja mambo ambayo hayapo kana kwamba amekwisha kuwapa simama ciu kwa miguu yakowarumianatoambia alimwambia yeye Thank you, Jesus. Oh, wa mungu usiyo, nyumbani nitaangalia kwa t munu usikabayumbani tangalia kwanjia yaaaya yeah, mamitandao wakati mngine anazinua mt wa munu iaamii amitandasiiia miamojuanauem yaani usijali eneo hata tukifika siku ya saba watu wameongezekatuatafuta ukumbi wingine tutaenda hukoun itajua kuna mfanyabiashar alioooitajuuna mn akaooaaaa asaitajuamawako utaju let's go there mstari wa anzia pa, pale yes. kwa hiyo ilitoka katika imani iwe kwa njia ya neema ili kwamba ile ahadi iwe imara kwa wazao wote si kwa wale wa watorati tu ila na kwa wale wa imani yaibraim aliye baba yetu sisi zote kama ilivyoandikwa nimekuweka kuwa baba wa mataifa mengi mbele zake yeye aliye mu Wako. Ya yale wako, mbako mbako. sikia nataka usikia hivyo vitu viwili hapa alimwita baba wa mataifa mengi yeye aliyemwamini yaani mungu mwenye kuwawisha wafu mwenye kuwawisha wafu now n wauisha wafu na kuyataja mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekuisha kuwapo yani mtu ambaye tayari tunamuita marehemu mungu anasema yupo kumbuka lazaro wakati amekufa yesu anasema amelala maneno ya mtu wa mani hayafanani iliyopo maneno ya mt a mani naongeaailiyopo mtu wa imani anaona hasara amani faida naiona faida god just give me wisdom faidas m mipetueikine hapa faida ipo hapa faida naiona jamani glory to god kuna mtu anatoboa mwaka huu mkeukikwambia kwanavyoona paka dakika hii vitu vimeitika anauisha wafu hey! sema kwa jina la yesu kila kilichokufa kwenye maisha yangu mimi niliyeamini ya nimemwamini yeyea e, anayewisha wafu ninaamuru viwishwe sasa viamke sasa vya kwangu vilivyokufa kila kipawa changu kilichokufa chenye kuniletea faida na kiamke sasa nakiwe hai tena kwa jina la yesu ninauisha kilichokufa biashara yangu iliyokufa na iamke sasa kazi yangu iliyokufa watu wangu aliokufa koneksheni zangu zilizokufa vyakwangu vilivyokufa viamke sasa na naviuisha sasa mahusiano yangu na nayauisha sasa kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu, yesu. viwiswe sasa vilivyokufa kwenye maisha yangu viuiswe sasa e bwana neno lako linasema neno lako linasema tumepokea roho ya imani tunaamini na kwa sababu hiyo tunasema sema leo nimejua roho ya imani nataka niseme inanitaka niseme nami nasema nayaweza mambo yote katika eya nitiae nguvu nimesikia neno lako na kwa hiyo nimeamini kwa jina la yesu naiweza ile biashara mipango niliyoiweka naiweza nitaitimiza kwa jina la yesu kuwe na fedha kusiwe na fedha umesema kwa neno lako mwenye haki wako ataishi kwa imani ataishi kwa imani hakuna mahali umeandika ataishi kwa fedha hakuna mali umeandika ataishi kwa mkopo hakuna mali umeandika ataishi kwa msaada bwana umesema tutaishi kwa imani na imani yetu inasema tukiamini tuseme tunachokiamini nami nasema kwa jina la yesu nalipa madeni yote kwa jina la yesu biashara yangu inafanyika kwa jina la yesu kazi yangu inaenda kwa jina la yesu vitu vyangu vinasonga kwa jina ya yesu mambo yangu yanasonga kwa jina ya yesu sitakwamiswa sitakwamishwa kwa jina la yesu kwa jina ya yesu na yataja mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekwisha kuwapo sema kwa jina ya yesu na waona wateja wanamiminika kwenye biashara yangu na waona wateja wanakuja kwenye kazi yangu nawaona promotion inakuja kwenye barua yangu barua inaandikwa kwa jina langu naiona on naiona afya kwa watoto wangu nayataja mambo ambayo hayapo nataja na mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekwisha kuwapo sema afya kwa watoto wangu imejaa tele nyumbani kwangu kuna amani nayataja mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekwisha kuwapo sema natamka kwa jina la yesu kumekuwa na amani kwenye nyumba yangu kumekuwa na faida kwenye biashara yangu kumekuwa na maendeleo kwenye maisha yangu sioni hasara sioni hasara sioni hasara sioni hasara sioni hasara kwa jina la yesu kwa jina la yesu neno lako linasema wanaokungoja wewe watapata nguvu mpya e bwana nimeacha kazi zangu nimeacha biashara zangu nimewahi hapa kukungoja wewe kusema na wewe napokea nguvu mpya napokea nguvu mpya neno lako linasema tutapata nguvu mpya tutapakwa mbawa kama tai kwa jina ya yesu wanapozimia wengine na kataa mimi sitazimia mimi sitazimia kwa jina ya yesu sitazimia kwa jina ya yesu mbawa zinakuja kwenye mwili wangu kwenye biashara yangu kwenye kazi yangu kwenye jina langu mbawa kama tai mbawa kama tai kwa jina la yesu na paa juu kwenye biashara na paa juu kwenye karia na paa juu kwenye biashara na paa juu kwenye karia yangu kwa jina la yesu ninaondoa kila kikwazo kila kikwazo kinaondolewa kila kikwazo kinaondolewa, kila kikwazo. kinaondolewa kila kikwazo kinaondolewa kila kikwazo kinaondolewa nina kamata mwezi wa pili ni kwa ajili yangu na kamata mwezi wa tatu ni kwa ajili yangu na kamata mwezi wa nne ni kwa ajili yangu na kamata mwezi wa tano ni kwa ajili yangu nina utawala nao na kamata mwezi wa sita kwa ajili yangu na kamata mwezi wa saba kwa ajili yangu na mwezi wa nane kwa ajili yangu na mwezi wa tisa kwa ajili yangu na mwezi wa kumi kwa ajili yangu mwezi wa kumi na moja na kwa ajili yangu mwezi wa kumi na mbili za kutosha ninazo shuhuda za kutosha kwa jina la yesu kila ninakopita napata faida kila ninakoenda napata faida nakataa kataa sara wamesema wao kutakuwa na ugumu lakini na kataa hakutakuwa na ugumu kwangu, kwangu. ninayeroo ndani yangu anarahisisha mambo bayata, kate, paza sauti yako useme sema unachokiamini paza sauti yako usinyamaze kimya usinongone m bratha usinongone msist imani nataka utoe sauti amirako unaweza kunena kwa luga kam unwekama unaweza. unaweza nena kwa luga kama uwezi toa matamko ya manioa matamko ya maoa matamko ya imani, toa ya imani. Toa ya imani. Shana, regosh taramaga keroshaeotaramagayebotat ratosokoto mwenye imani hata nyamazakimya mwenye imani asinyamazi kimyauwuwtauiiwa kkunyumbau u nyumbaiunyaziomy kule nyumbani w wao y kw wa eye anakusipa ku yumbiaoy kw waimneno ykwawaeu anakutoa kwenye mateso hayo anakutoa kwenye uchununusinyamazeusinyamazejiachi mbele za bwana usiwangalie watu wengine tiachie piga kelele zako sema mbele zake yaite mambo yataje mambo yataje mambo yataje mambo yaite mambo serokoyabala retoshagaraba retosokodabaya lerosh garabaya kata nchi imewekwa mkononi mwangu kwa jina la yesu kwa jina la yesu We are expanding. We are expanding. We are taking over. We are taking over. We are winning souls. We are exploring the church. In the name of Jesus, we are getting stronger. We are getting stronger. Everybody pray. Everybody pray. Everybody pray. wenye imani waseme imani zao wenye imani kwa mungu waseme imani zao na huona mkono wako ukinisaidia bahari ya shamu inagawanyika milima inaondoka katika jina la yesu moto unazimwa simba wanafungwa vinywa vyake sarasha kata tatoa La tataya, ripata, lero Leprateja le prateja, liproto sokopa, libra your voice. ikatoshata rapatakat ioshoto orotokto lekayasotasem kwa jisema kwa jina la yesu na yataja mambo ambayo yapo kana kwamba yamekwisha kuwapo kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu naitaja faida ambayo haipo ha. kana kwamba imeisha kuwapo sema kwa jina la yesu naiona faida kwenye biashara yangu hakuna nitakachowekeza nitapata hasara kila nitakachowekeza mwaka huu naiona faida sema nayataja mambo ambayo hayapo kana kwamba amekwisha kuwapo sema kwa jina la yesu sema kwa jina ya yesu naona faida naona wateja kwenye biashara yangu sema naiona naona kuinuliwa naona kuinuliwa naona kufanikiwa sema na kuitaba lile andiko ayatajaye mambo ambayo hayapo nkwamba yamekwisha kuwapo kiingereza limeandikwa hivi he et ehi he calls the things that are not as though they are he calls them he calls oh hajasema iamed or ioed anasema he called, he, called the th he that calleth things that are not as thouh they are he calls them. He calls them. He calls them we are calling that promotion we are calling that health we are calling that breakthrou we are calling that we weare calling that marriage we are calling that peace Amen. sema kwa cina a yesu naita hiyo ndoa naita amani naita furaha naita uzima kwenye mwili wangu na wa watu wangu sema naita naita naita afya njoo furaha njoo faida njoo wateja njoo kwa jina a yesu sema naita na vije sasa vilivyo vilivyovyema na vije kwangu kwa jina a yesu biblia inasema biblia inasema huh. mungu akamchukua ezekiel akamwonyesha bonde Ja mifupa mikavu bonde lilojaa mifupa mikavu biashara iliyojaa ukavu akaunti iliyokuwa kavu ndoa iliyo na ukavu no akamwita kwenye bonde akamuuliza je mifupa hii inaweza kuishi inaitwa mifupa mikavu hakukuwa hata na umande umande biblia nasema ezekiel akamwambia bwana we wa wewe wajua mungu akawambia nakuagiza wewe itabirie mifupa hiyo halabaya hate memba ilikuwa ni mikavu akamwambia itabirie mifupa hiyo iambie mifupa sikia neno la bwana mifupa mikavu haina masikio haina ngozi anaiambia sikia neno la bwana bwanaok okay. duka langu sikia neno la bwana biashara yeah. yangu sikia neno la bwana sema sikia neno la bwana sema tanzania sikia neno la bwana utanifanyia faida utanifanyia faida sema kwa jina la yesu kwenye nchi hii sitatengeneza hasara kwa jina la es anamwambia tabiria mifupa mifupa sikia neno la bwana bwana wa majeshi asema hivi. anasema zenasemav nilipokuwa ni kitabiri lien angaria kinachotokea tunapoomba hapa anasema nilipokuwa ni kitabiri mfupa mmoja ukaanza kusogeleana na mfupa mwingine tunapoomba saahii shilingi moja itasogeleana na shilingi nyingine Ha-ha mguu mmoja utasogeea mguu mwingine sema na tabiri kwa jina la yesu biashara yangu inakusanya wateja inakusanya wateja inakusanya faida kwa jina la yesu na tabiri kwa jina la yesu barua za mema naziandikwena ziandikwe tenda mpya na ziandikwe kwa jina la yesu kwa jina la yesu sema popote mwaka huu nitakapopeleka barua yangu ntakapopeleka profaili yangu takapopeleka kampani yangu takapopeleka biashara yangu nafunguliwa mlango nafunguliwa mlango sema na tabiri mlango ulio mbele yangu kwa jina la yesu hakuna wa kunipinga mlango ulio wazi mbele yangu kwa jina la yesu hakuna wa kunipinga sema tanzania sikia neno bwana utanitendea mema wakiona ugumu wengine nitaiona faida ndani yako taiona faida ndani yako na na ikataa ikataa sara kwa jina la yesu kuna amani kwangu kuna amani kwangu kwa watoto wangu kwa mwenzi wangu kwenye maisha yangu kwa jina la yesu iko afya tele iko afya tele kwenye kazi yangu kwenye mwili wangu kwa jina la yesu sema naita yaliyo mema yanijie naita wema na fadhili zake vikanijie sasa kwa jina la yesu kwa jina la yesu kwa jina la yesu ninayataja mambo ambayo hayapo kana kwamba yamekwisha kuwapo kwa jina la yesu iwepo kazi yenye faida iwepo pomon uwepo mlango wa mema kwa jina la yesu naita mlango na ufunguke na ufunguke kwa jina la yesu mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu najua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 76215539 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia whatsapp na mungu atakubariki sana