Hello, this is your pastor tony y nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu naolinatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu tumwombe mungu feha inaitwa usituti majaribuni bali utuokoe na yule mwovu hawezi kutufundisha sisi sala ambayo anajua mungu awezi kujibu kama alitufundisha baba yetu uliye mbinguni jina lako litukuzwe ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe duniani kama anavyotimizwa hapa mbinguni utupe leo riziki yetu utusamehe makosa yetu okay kusamee makosa anasemee asemee kwa hiyo tunamwomba mungu kitu ambacho anaweza kukifanya utusamee makosa yetu kama sisinasi tunavyowasamea atukosea alafu anasema hivi usitutie majaribuni kwa hiyo ana uwezo mwaka huu 2 yes. nikapita kuanzia januari yes. paka disemba hata nituya majaribuni Amen. njia unayoijua inajaribu mbele yake niepushe nisiingiep in case ni kijikuta nimeingia anasema hivi hata katika lile jaribu atafanya mlango wa kutokea atafanya mlango wa kutokea nasema atafanya mlango wa kutokea Amen. sasa tusisubiri tuingie ndo tuombe mlango tuitengeneze milango mapema yes. tuitengeneze milango mapema Amen. kuna mtu anaelewa saa nachokisemasahi yes. You are, very okay. you, are very okay. you are not to want ooouooholife lakini unawekwa kwenye kona ambayo huwei kupindua usiseme tatizo lakeule muuni sana mm -mm. haija kufikia wewe hujui pr aliyokuwa nayo wakati ule aiofa tena usihukumu watu kwa sababu ujavaa viatu mungu atujalie neema atujalie mahali ambapo hatuwezi kuchomoka atufanyie mlango wa kutokea Amen. mlango, kutokea. Amen. mlango, kutokea. Amen. mlango kutokea. Amen. Amen. kule nje mnanisikia watu wa mungu akufanyie mungu mlango wa kutokea aeanuootakatifu so, akaniambia angalia maeneo yaliyoitwa maombi tafuta maombi hapo kwa sababu maombi yaliyoandikwa aliyoandiwa enye biae nauonesampaka yesu kwenye isti ya vipengele vya maombi anataja usitutie majaribuni anajua majaribu mstari huyo ni mwana wa mungu anaomba usitutie majaribuni anafundisha usitutie majaribuni mahali pengine kwenye yoana sb anasema hivi baba wale ulionipa nilipokuwa pamoja nao kwa jina lako naliwalinda hiyo manake awa watu walikuwa exposed masaa yote They were walikuwa yotewalikuaanaukuta ila jina lake liliwalindaassa mimi kwako waokoe na yule muovu uwalinde kwa jina lako malayake mwovu yupo a shetani ni kama simba aungurumae yo wanadamu ni kama swala wako wanakula majani yao kumbuka anasema bwana ndiye mchungaji wangu sitafungukiwa na kitu kaikamaiisha majani, majani mabichi hunilaza kwayo tukiwa tumelala liko lisimba linawinda iswaa kinakula majani mabichi kazini kwake kinapata mishahara mizuri ila liko simba linawinda ni kama simba ungurumae akitafuta mtu a mmeza yes. maombi yangu ni haya katika jina la yesu daudi anasema aibidiwe bwana mwamba wangu asiyenitoa kuwa mawindo ya dui zangu yes. anasema hivi vinywa vyao vilivyofunguka walipokuja makano yao yakashikana bila nyama yangu yani ayfanya yaani manaake ni nyama imekuja mdomoni hmm. tumponyoke adui kama mnyama anayeponyoka mdomoni mwa adu adui anafungua kinwa chake anajua hapa nimemweza hapa nimemkamata na maombi nayoyaomba haya mtu wa mungu maombi haya tunayoyaomba hii yaskubebe tu mwaa3 yawe ni msingi wa maisha yako yote watu waseme tumemwinda sana atumpati siri yake ni nini23 januari 5 aliomba maombi fulani yaiyomtowa mazimaoaya mtu wa mungumaombi aya mchungaji maombi muumini jana mtu lakuna mtambaeiwakiroo sana kwamba ye, kumkuta Amna mtu kuliko Amna mtu kuliko mwenyewe sana kuliko yesu sasa yesu alipoonekana wakiroho sana roho takatikaia mimi ndo nakupeleka kwaiyo sa majaribuni upelekwi na mwili upelekwi na macho yesu akupelekwa majaribuni na macho tamaya macho mm. aliyempeleka majaribuni yesu niroho mwenyewe yesu akajiongeza one binasema alimchukua mpaka nyikani ili yajaribiwe wakati huko nyikani yesu alifunga alifunga siuara Amen. Let me show you somthiangalia kitabu kitabu cha, kitabu cha... uka22u2b kuna vitu viili pale nataka tuvichukue tutasoma lukaishina mbili kwanzia mstari wa ishirina saba halaf tutasoma tena lukihin bili mstirobainitsmt b maombi yetu ya siku yaleo yanasemaje eh? eh, kuepushwa na majaribu ya mwaka huu hili ndo ombi la nne mtu mtuyoyote akiuliza mliomba ombigani wabiew libadilika migoamhalekewsomluka ishiinambili kwanzia mstari wa ishina, ishina sabamaana aliye mkubwa ni yupi yeye <laughs> aketie chakulani au yule atumikae maana aliye mkuwakma ilivyoandikwa hapo ndi kwa mfumo wa hzo alama izo alama ni muhim sana anauliza maana aliye mkubwa ni yupi yeye yeah, aketie chakulani au, atumika. yule atumikae yesu anauliza kati ya hawo awili yupi mkubwa anayeketi chakulani au anayetumika yul akt cakuan laki kwa kawaida kwa desturi anayeenda hotelini akikaa kusubiri chakula na anayekuja kuleta chakula kwa hali ya kawaida anayehudumiwa ndo anaonekana mkubwa yesu akasema mm, kwenye ufalme wa mungu ni vice vivesa weit ndio mkubwa kwanza mimi ndo ninayeleta chakula kwahiyo mimi inayewahudumia inayetumika kwenu ndio mkubwa kwa sababu mimi ni mtumishi kwenu lakini anayeketa chakulani ni mtoto endelea nani ndini mliodumu pamoja nami katika majaribu yangu yangu ndinyi pamoja nami katika majaribu nawawekea na ninyi ufalme sasa angalia mtu aliyedumu katika majaribu kudumu kwenye majaribu hajasema mlioshindwa na majaribu ukidumu kwenye jaribu manayake limekuja kakupanhujatupa kitaulo unacheza pale kama... <laughs> <laughs> ngumi ndoije zako ukipiga kama umepiga na ukipigwmaim hamjakata tamaa huku nani kumbuka imekwambia majaribu anakuja kuuchosha moyo so that you give up kubwa ya majaribu ni but jesus is saying you you guys are are still there you are hanging on with me wamekujaribu wamekuletea majaribu ya kila namna but you are still with me kwa sababu hiyo anatajaw awaweea na ifamanaake na kama, kama mtu anafanya biashara ya nguo atakuwa na ufalme kwenye hiyo biasharaa we'll like yes. we'll eh? vile baba yangu mimi alioniweea kula na kunywa mezani pangu pangumanaa baada ya kulishinda jaribu baada ya kutokukata tamaa katikati ya da, majaribu yote aliyokuja ya mbele yako umekaa pale mgemaka pale umekaa pale you you are on the throne of the why because you have overcome umeshinda hujakata tamaa kifua chako kilikuwa kipana mno moyo wako ulikuwa mgumu kama jiwe hamna aliyekutoa kwenye kwenyereli mnanielewa yes. ag mmepotea hivo hivyo mwanangu kaza siogope tutashinda so yesu anasema ya yaweo kushinda jaribu na unipitia utaketishwa anasema kwanza mtawekewa ufalme halafu chapili mtafanyeje mpate, kula na, mpate kula na kunywa mezani pangu katika mezani ufalme, pangu ufalme wangu, katika ufalme wangu. Alafu, na kuketi sema na kuketi hivi sasa tutaanza kushughulikia wiki ijayo viti anasema na kuketi Wapi? katika viti vya enzi, enzi. kumbuka hazungumzii tu mbinguni anazungumzia ufalme wa mungu katika dunia yesu aliruhu duniani hapa alipokuwa kwenye utawala wake aliongoza na akafanikiwa akukamatwa wakati ambao akutakiwa kukamatwa alikamatwa alipotaka yeye kukamatwa hawakuweza kumuua wao wenyewe vinasema vinautoa mwili wangu mwenyewe walipotaka kumkamata alipita katikati yao walipomzika akafufuka unaelewa yes. yua you, you cannot be taken out of the system yake watu wanatafuta namna ya kukungoa na kukutoa mwanangu umekaa hapo kama kijingi kama kisiki cha mpingo bwana yesu asifiwa watumishi wa mungu Amen yesu anazungumzia kuketishwa katika viti vya enzi niwaambie hivi kuna watu karyako wana viti vya enzi mmewakuta kwenye zile biashara hamwezi kuwatoa mkitaka kuwatoa wanawaengesha kwenye majaribu wanawapiga chini wao kuna vitu wamevishinda kwa hiyo wamepata viti vya enzi viti viti nazungumzia viti vya enzi viti vya utawala kwenye maeneo yes. viti vya utawala kwenye k viti vya utawala kwenye familia viti vya enzi ndio vinaamua vinaamuaukaii kiti kwa sababu sura yako ni nzuri unakalia kiti kwa sababu you have been tested and proven naelewa sabauaok mnaelewa achoi yes. mnaelewa sema bwana yesu nishikie kiti, cha enzi. nishikie kiti changu cha enzi hapa watu wa mungu nawaambia vitu ambavyo vitatusaidia kwenye maisha yetu ya kisiasa kwenye maisha yetu ya kiuchumi kwenye maisha yetu ya kibiashara kuna vitu vinaitwa viti, viti vya enzi hivyo akali mtu yoyote kiti cha enzi kitcaanakalia mtu aliyeshindana akashinda anasema kwa kuwa mmedumu pamoja nami katika majaribu na mmefanikiwa kwa sababu hiyo mtaketi katika viti vya enzi viti vya enzi ndio vinaamua kuna watu na kiti hapo kwenye eneo la real estate kuna watu wana viti vya enzi watu wanamiliki mitaa robo tatu ya mitaa wao wanamiliki amejenga nyumba kila kona wanadamu wote wanapanga kwake robo tatu ya hoteli zilizoko dar dares salam anahisa viti vya nzi na kama watoto wa mungu hatutakuwa na maombi ya rae hatutakuwa na kind, kind of strategic prayer tutakuwa ni wa kawaida sana tutaendelea kukaa kwenye mishahara na tutaishia hapo hapo No. mungu anataka watoto wake wamiliki na kutawala yes. The church of god must survive in an area ambayo haias kusurvive mazingira tuliyonayo must be powerful in, in every area of our life lazima tuwe na viti vya enzi kwenye siasa wanyanyuke watoto wa mungu wenye kumwamini mungu waliookoka damu ya yesu imewatakasa na wanakalia viti nasihvyo taendelea kujaza wakristo makanisani waoga ukimwambia vinaenda kagombee jimbo fulani kue hey, kwe kwenye siasa wanauwa wanaua wchizini wanauo wanauo kwanyuasi waue nawaua una mungu ewe Yes. Hivi? In as, much as the church of god is whata tukijitia moyo kwamba tuna mamlaka ya kiroho e ya kiroho lakini kwenye mipaka ya nchi ya tanzania serikali ya jamhuri ya tanzania muunaoanaamalaserikali ikisema kanisa fulani lifungwe Zenu zote so if not have, kama tutakuwa na watu wenye hofu ya mungu kwenye kwisha viti vya enzi watu mlipokuwa wadogo ulipokuwa unasoma kilakala dada angu ulikuwa na ndoto za kuwa waziri kadisiku navozidikwenda unazidi kuamini katika ndoto ya kuuza nguo mungu ni mwema hata katika nguo ntatoka you think ile ndoto ya kuwa waziri au ile ndoto yakuwa mwanasiasa fulan nafikiri aliye kuwekea pale nimjbao alikuwekea undo aliweka iyo ndoto ndani yako you your dream of the that majaribu yalipokua makaliukarudi nyuma ijaribu siasa chuoni usiara tu nilikosa nilikosaubune mi nautoawayaimooyoteiwesahitya kusnd euymgeuki jirani yako wambie kila jaribu takaloshindat inakupa tena kila jaribu takaloshinda kiti kitu takalo takalo anajaribiwa anaambiwa hivi mtoto wako huyo wa nilikuwa uh, anazungumza na mtu nikamwambia unajua nizungumza na mtumishi wa mungu munguwenzangu nikaambia unajua brh siri ya mafanikio ya kifedha kwa watumishi sio sadaka peke yake. Lakini pia siri ya kifedha kwa watumishi sio biashara sioazyetu ni huduma tumeitiwa huduma ukisikia mtumishi anajisifu kwamba anafanya huduma alafu tu kwamba kinachomletea hela ni biashara formula imekataa imekataa can only be rich if my, are rich. Oh yeah. my people, watu wangu ninawachunga na kuwajenga kila siku hawa wanatakiwa wawe oh, na ce mpaka wao waseme hii ya safari hii ni ya alafu anatoa hivo na anasikia raha sio sasahivi mtu anatoa sadak kanisanialabaada a ha inamuuma mm. na mashoga zake na majirani zake nashangazaumeitoaile na gaiwatumishi hawa ni matapeli ukoo mzima unalia ni umaskiia maskini tu kwenye ukoo hiyo a chochotepo we marafiki zako walipoenda kwa waganga wamekwambia walivyovitoa ila sisi kwa sababu ya roho ya umasikini tukitoa labda tukitoa milioni tatu tutamhadisia kila mtu kwenye uko hey, mwenzangu limenda kanisani juzi mchungaji alisema wana siku kumi na mbili za mami basi nilijinyima nikatoa milioni mbili ni stori ya ukoo mzima hiyo ni roho ya umasikini nikamwambia tunachowafundisha watu ndio sisi watumishi tunapaswa kukifanya kama ambavyo tunawaambia toeni mtabarikiwa sisi wachungaji pia tunatakiwa tuwe na mahali tunatoa ili tubarikiwe If you We should never teach you what we dont do yaani mimi mtumishi wa mungu kabisa na upako wa upakoromtakatifu ndani yangu ata kama ujafo jambika mwanau nifungue ba, god nipatehela god oi mimi ba ah, mi nakili kinoma mwanangu si nitaama kwenye madini tu nikachima madini nikamwambia bro wakristo wengi ni wa wamaskini kwa sababu mioyo yao haijajaribiwa tafuteni watu ambao ni matajiri na mnajua ni matajiri kwa nguvu za kishirikina nendeni mkaulize wanatoa vitu gani kule watu watoe kafara za watoto wao no imeshageuzwa huyu ni mtu mwingine ni mnyama akiingia kwenye biashara aingii kama mtu anaingia kama li mnyama agoi mahai kuinvest wewe sasa ambaye hata milioni sadaka unawaza mara una wako biimbiindna mkoowaklakiiweke mali wenyewe unahitaji the heart of boldness ni spiritual you have to i You put money in a place ambayo unajua kabisa inaweza istoke you have to be senseless very senseless very bwana wnaii ngoma inatoa lakini hapa ili itoe milioni weka na unajua kabisa unayo kwenye fixed akunti yako unawaza yote <laughs> why because you have never lose anything. you have have never never anything anything in your life you have never lose anything that's why we cannot be great least, because we etaubwabeuse mioyo yetu niteke mioyo yetu ni teke bado nitekebadolaini sana so we fear investing wefeaena niwambie kituititotha whe kuwekeza umekaa hapo unawaza una kila kinane chako unakiwazia mara sita umekishikilia namna hii hela ndani ya benki aiongezeki watakuja wajuba wajanja kulik wanatumia hela yako hiyo hiyo mm. kulima wameniamia kilimo cha maparachechi hela lakini sasa mtumishi vipi kama isivyopatikana hii ndio tofauti ya wapagani wenye kutumia uchawi na walokole sisi tunawaza sana kule wenzetu wanakuwa trained kuiua mioyo so even when we are told to give in the house of god we are trained by god to kill our hearts so that we can learn a tu... mtu siku kipata oportunity ya milioni kumi na unaona una milioni kumi ndaniamba nimewahi kutoa mimi milioni saba mahali ambapo haijarudi kabisa mkononi mwangu kuiona sijawanta moja kwamoja k- ndo zinanipa guts za kufanya matukio makubwa ambayo na, nafanya si zinakuweka kwenye kiti hapo sijuapo nannaona manjilinji tu unaelewa nachokwambia mgeukie namuelewa mchungaji Na umezoea injili za nniinadea angalia kwenye biblia zetu hizi the Bible. mungu hana watu wajinwajinga wa au watu nawatolia mifano hamna boya hata mmoja hum hamna mzembe mzembe hata mmoja wanaume wako uashok wanawake wako uubar mama mmoja anaitwa debora mwanaume <laughs> akamgomea kwenda kwenye vita vitakaambia kaa hapo ushindi israeli safari utapatikana na mwanamke mama anaingia ues akiwa vitani anasema hivi nyota zilipigana upande waile yake tu ya kudid ya ku kutoka kwenda kupiganaa zake walikuwa walikuanasema hivi tupigane labda tujue asubui itafika hii tukajifiche tupumzike tupate poo unaingizwa kwenye mechi kwenye mechi unaingizwa kwenye ili dakika echii cedaka 5 elwala wenzenu wamepewa ya kucheza dakika ti ndani ya dakika 5 nyinyi mmeingia mkitegemea a tapumzi, tapumzika ngoma inaenda namna hii kiwa ukic kwenye ubao dakika oa nasema bado mnacheza umbe saa inaonyesha ni dakika stnanane ne bado mnaona arobanatano aacho mwingine mingine muda unatabia kutupa a m dakikahko ani mchezo wa mchezo wa yoshua ulafikira ulikuaji anasema jua nalikae upande huu mwezi nauke upandehuu maakek wezkitokezeatu nama u waislamu wa, wa wae kwenye mfungo wa wanajua mwezi utatokezea siku fulani alaunaisikiiaile sikuuuf aniambia nitangaze i nikiuona mwezi sijauona hiyo mfungo unaendelea wajibu watasema hivi bana mi niliuona kwenye simu yangu eleanachokiemaalewa nachokisema hivyo ndo mungu anavyopigania watu wake majaribu yale yale yanaowashinda wengine yes. mungu atatupa mlangowa kutokea Amen. nasema mungu atatupa mlango wa kutokea Amen. maana tumeomba kwenye mwanzo wa mwaka yes. na yeye tukimwomba anatujibu Amen. yeye tukimwomba anatujibusemabwana usitutie majaribubali tuokoe majaribu. na yule mwvwa kuwa ufalme ni wakw na nguvu na, na, na utuufusasa utukufu. na hata mile e, autuokoe na yule mokwenye majaribu ya mwiisitutie majaribuni kwenye majaribu ya ndoa ndaausitutie majaribuni kwenye mambo ya biashara biasharasitute majaribuntupe kila jaribu nalo kuja mbeleyetuacina layes umeelewa o yesu anatuonyesha hapo kwamba majaribu yanatusaidia kutuketisha kwenye vitimarobaini hiyoou alipofika mahali pale aliwambia ombeni kwamba msiingie amefika getsemane hapa alikuwa ni yesu akiwa anzia mstari wa heahii na sitauemud yes. na... mm, yes, basi alipokuwa katika kusema tazama mkutano wa watu na yule aitwaye yuda ambaye ni mmoja wa wale tenashara amewatangulia akamkaribia yesu ili kumbusu yesu akamwambia yuda wamsaliti mwana wa adamu kwa kumbusu na rimemba hapa yesu anasalitiwa lakini tunasema yesu anasalitiwa but in a real sense wote tunajua misheni ya yesu alikuja ili awaokoe wanadamu na dhambi zao na njia ya kuwaokoa wanadamu ni moja tu afe. sawa afesawa the purpose of the son of god to come on earth was for him to die he never came to be celebrated he came to die sawa yes. ili kwa damu yake tupate msamaha wa dhambi ili tuhesabiwe kwa hiyo sharti damu imwagike sharti afe kwa hiyo yesu akuja duniani ili kumponya lazaro yesu akuja duniani ili kumponya bartolomea macho yesu akuja duniani ili kugawa mikate ile mikate ni kuonyesha tu nguvu ya ufalme the epapas ayeyekuja ni msalaba yes. sasa amefika kwenye eneo la papasi yake anatakiwa aukubali nini msalaba mwili unamkatalia naambia oya unapigwa utachomwa misumari kwanza kabisa utavuliwa nguo nao Jesus. Jesus had, had the flesh unajiona data ulivyo mstaarabu unavyojiona wewe ni mstaarabu unavyojiona wewe sio mtu wa mambo mengi ni mtu wa watu unaona eh? watu wanakukubali watu wanakupenda wanakutumia meseji za upendo happy new year apymery cris walikununulia parfyum ya guchi kwenye business, boxing day ukafungua na thedacm wale watu wanaokuheshimu na kukupenda they have to see you naked. Not naked you want heaou And it has to be Imagine, watu ambaye jana wamekuimbia wamekusifia wamesema osana mbarikiwa ajae kwa jina la bwana jiangalie wewe ambavyo unaogopa skendo jiangalie unavyoogopa aibu, aibu ukituma meseji zako zile unawambia hivifuta <laughs> wasija wakaziona mgeukijakambia mtumishi hapo ametunyamazia arapandaitaia waliokoka mgeukiakambia wee utakuwepo unajua <laughs> uzuri wa mungu hajakuletea mchungaji ambaye hajawahi kuwa muuni mungu alihakikisha mwaka huu anakuletea mtumishi wa mungu ambaye wako wote kskuufai wa naosema nimeokolewa kwa damu damu damu damu mwanangu ya ya ya yesu sisi tumetumia damu ya yesu, ya nye pesi, nye pesi. Damu ya yesu sisi tumetumia yani... <laughs> sisi tumetumia tumetumia kutosha wengine zenu umetumia kidogo mzee ndoo kibakuli cha damu nima ya damu ya yeu iniuyakwn naamiou huyu jamani mchafu mno ametuokoa kwa damu yake Amen. nasema ametutakasa kwa damu yake yakeeu ninamjua aliye mwamba aliye niyokoa ni, ni bwana yesu hey. Hey. lakini yesu ni mzuri sana Amen. sasa papas ya mwana wa mungu ilikuwa ni kufa ili damu yake iwape thamani watu kama sisi Yes. ni kuichukua aibu ili aibu zetu za kale zisitusese baada ya kuokoka yes. na niko hapo kuambia aibu yako yoyote ya kale yes. nasema aibu yako yoyote ya kale yes. usiogope kuiesi usiogope kwa sababu yesu ameichukua kwenye msalaba ndio maana alikuwa uchi msalabani yes. ili wanaotutishia kutuanika uchafu wetu wetuambia yes maana uchafu mkubwa uliondolewa kwenye msalaba uchi wangu ulikuwa kwenye msalaba maovu yangu yako kwenye msalaba yes. unamzungumzia toni aliyekufa kristo anaishi ndani yanguaeluya yes. nao jana na juzi walimwimbia hosana mbarikiwa ajae kwa jina ya bwana kule mimi nimkk wa animepatizwa na eh, nimepewa nime kipaimara na askofu stehen munga dyosis ya rushoto eh, kaskazini mashariki kwa yakuu ya kule rushoto mama yangu alikuwa naimba mamoja na ya imbo walikuwa naimba kipindi cha maajilio anaimba namba oh, sana mbarikiwa ajae kwa jina la bwana wakaiketi wenzangu tusikie amina jamani watoto wa marasus asema haleluya sasa imajini unaingia kwenye siti kama dar es darissalam watu wanatandika nguo zao watu wanatandika vitenge wanaimba halafu jiji hilo hilo mwanangu wanakutemea mate wanakuvua nguo unatembea barabarani uchi wa mnyama jana walikuwa na jana uliwalisha watu elfu tano mini hapa tuko kama watu elfu tatu hivi mpaka kule nje huko ndani kama moja mia tano kule nje kuna vit kama elfu moja hivi jamaa alikuwa nakusanya kundi la wanaume peke yake elfu tano unaelewa jumlisha wanawake na watoto na wanasema ki hmm? mahali popote kundi la wanawake ni kubwa kuliko limi kwa watu kama elfu kumi wa, wa, una na tano liuwa nawakusanya kwa mara moja anawachapa injiri sku tatu naka alafu hapo hapo katikati ya hao watu waliomwimbia wa jana na juzi wanamtemea mate anapita uchi mbele yao angalia wewe ambavyo vimeo vyako tu ambavyo ukivikosea unaona aibu kupita mbele za watu unasema watu atandionaje wtu ataionaje yesu aitakiwa kuichukua hiyo aibu sasa akiwa anajua kabisa anayotakiwa kuyapitia mwili wake unamwambia yaani wewe unaenda kuwa kuumbuka yesu katikati katika majaribu magumu kwa yesu unajawa majaribu ya kwanza ya ibilisi alisema tu imeandikwa imeandikwa imeandikwa hili la sasahivi hakuna imeandikwa sababu ni jaribu la kwake mwenyewe yaani mungu ndo anamjaribu utamwambia mungu imeandikwa kwa hiyo papas iko mbele anaona kabisa baada ya ule msalaba nitapewa jina majina yote Amen. lakini ule msalaba una kitu kinaitwa aibu ndio mana anasema aliidharau aibu ya msalaba ili aweze kuidharau aibu ya msalaba apite wake pite wamaafwatundnitukaombe kwa pamoja kaombe pamoja nami nmkeshe pamoja nam ah laiiiha alafu anawapa wanafunzi wake anawapa anasema hivi, ombeni msije mkaingia yes. ni ony anasemahi omb kingi nu yuaibkuaribiwa su ib nawambia wanafunzi wake ii naomba sasa anasema hivi jasho lilimtoka kama matone ya yadmu kijasho kile cha woga jasho ya stress hana hata hatape yakuomba bi asema amekagea lazima alipokuwa akiomba wakaja malaika wakamtia nguvu lleneno wakamtia nguvu maanaake nini they him to go through the temptation malaika wakamtia nguvu kuikubali aibu malaika wakamtia nguvu kumwambia you you go through and you can win lakini mwili nimkata huyo ni yesu mwana wa mungu uko hapo umeokoka na biblia yako kubwa ina vitabu stina umebatizwa umepata kipaimara haleluya unahudhuria mikutano mbalimbali halafu <laughs> unatutishia sisi kwamba majaribu hayawezi kusumbua popo tunakusikilizia unaona wengine pale ujana mwingi aya freshi mwanangu we unauzee mwingi Na mna noma the secret of winning our temptation baba mimi ni mwanadamu nina mwili saa yoyote naweza kujaribiwa usinitie majaribuni kama hii njia itaniletea jaribu mbele nitoe huko malaika waje wanitie nguvu na kuniongoza na kupaswa kupita Amen. maombi haya tunayaanza hapa ukimaliza hapo ukifika nyumbani mwako ukishamaliza kupika na kuogesha watoto na kulisha wabebi na vitu vingine funga mlango chumbani anza tena kuomba mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuchut kwa namba hizo hizo, hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana