Hello, this is your pastor pasny kapolaninataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu waninyi waovu mnajowa kuwapa watutowaenu viti ulivyovyapo je si sizaridi sana baba yenu aliwa mbinguni atawapa roho mtakatifu ulali umtafutao mtakatif. so the greatest gift go kan is not isnotman zawadi kubwa ambayo mungu anaweza kupa mtu sio nyumba mungu anakupa roho lwake ndani ya roho lwake kuna roho ya hekima kuna roho ya ufahamu kuna roho ya shauri ni roho ya hekima itakupa kujua kwa hekima mungu aliumba mimu na nchi kwa hekima mungu aliumba ulimwengu kwa hekima idea, yes. unafanya kama una majini wakati wao wanaenda kwa magango wakiiji kuchukua majini w umekuuja kwa mungu kuchukua roho wakati wao na ya kuwasaidia kwenye biashara kuvuta weo una roho ya mungu yenye kuvuta wateja mwaka hu jifunze kutembea na viumbe vya rohoni vio kajiria t maraika wanaitwa watu mikaa waliotuma ili kutusaidiapaka zaizimaaiaa malaika alichokusaidia cha aihouaiichadani alipoingizwa kwenye tundu la simba mfalme akuja asubuhi mungu weza kukuweka hai danieli yanaitika kitokia shigoni waliko simba simba ikoko ndani aitupiiena simba aadauenaitikia ili mpate oja watumaini na mwitu wemu na jara nikwambia habari za abrahm biakuhusu abraham anasema hiviarumi surannekuiasit kwa hiyo ilitoka katika imani iwe kwa njia ya neema ili kwamba ile ahadi iwe imara kwa wazao wote si kwa wale wa torati tu uh-huh. na kwa wale wa imani ya ibrahimu aliye baba yetu sisi sote uh-huh. kama ilivyoandikwa nimekuweka kuwa baba wa mataifa mengi mbele mbele zake zake yeye yeye ilivyoandiwa iekue batf nb yaani yataja yale yasiyokuwako ana kwamba naye aliaminiakutarajia yasiyoweza kutarajia yani unakatumahai unatarajia hela kuitarajia maombi ya namna hii anatufanya tufanye za kawaida uone wasichokiona wengine Amen. nasema ndioanatuaauwasichokiona mtu yoyote mwenye uwezo wa kuwa tajiri anapaswa kuona wasichoona wengine wakati wote wanaogopa beyond yeah. into strategic to help mind oi unafanya invasions. ambazo mpaka mabosi wako na you see it naambia bosi stumi gooli mbili ninayo macho yanaitwa macho ya mioyo na ya kwangu mimi yametiwa nuru shetani akitaka kuleta umasikini na shida kwenye uso wa nchi anachofanya bilia zaivi mungu wa dunia hii ametofusha mii akili akili ziko moyoni kama macho ya mioyo yetu hayataona ayataona akili zetu ziko blinded hatuwezi yes. kuchochote kiya hatuwezikufanya biashara zikafanyika aitmshhioma mtumishshmacho yakoyanaaho hii sasa ya yamachu kutiwa nuru hapa sasa ndio chako ni chako unakiona yani kile unachokiona wengine wote wakioni abraham mungu anamwambia hivi wewe ni baba wa mataifa mengi sawa yes. anasema alimwamini yeye mwenye uwezo wa kuuisha wafu manake abraham ala mungu kwanza akaambiwa hivi wewe ni baba mataifa mengi uzao wako ucakuwa kama mchanga ko anaitwa kuona mapicha mnlnachakisema anaanza mungu kumwonyesha mapichapicha the images you see before you own any youonn the kind of life you see in your ht amba mii hapa there is somethin i see about me Am I talking to you? Yes. i Am I talking to you? Amen. Yani, there is the picture you see about yourself. See, illusions is in there. See, your commitment, you're God is trying to communicate with you. I want to come and talk to you. Na imani ya kubeba, nioli picture. Ara fuli ingiza kwenye moyo. Ara fuli vya tu. Negative vya tokea kukuunze. Hallelujah. My God. watu wa mungu I wish ningekuwa na muda ni wa kutosha kuwadadavulia huu mzigo ni vile tu natakiwa kwa bebi wako nyumbani lakininakuambia <laughs> kweli hi kitu hii is very deep. we need prayers of this kind hapa ndipo wapagani wanaoenda kwa waganga walipo tuzidi. wakienda kule wenyewe wanachukua magiza halafu wakija na magiza yao wanakutupia wewe vu unasema hivi unaposema sio kwamba mwili paulo anasema unasea nini unaposea umelogasiokwamba umeloga ulnaea hviniuhaauenaki kwenye nguo nguouhuki kwenye biashara wa pale chini sio biasharauleunawal chiiunaonaayialisuliwaiohushu inapigwa akili watu giza kwenye moyo ailiatuanatuakwenye njia you a uaaaingi macho ya mioyo yenu yatiwe nuruwhyknuru yingine aimb moja ya yes. kazi ya malimbuko ni kufungua macho onesakeshozisadakza malimbu zinakuonyesha wengine wasichokionahzi ni kuonea matatizo ndani napita lakiizauku ndaniitmili jambo haphuymwanli hii unawaza you know rich because of their ideas, the ideas? The ideas? watu ya zao wao sana tutakuombea mafuta maji kama maana unaona my othuawonautuwta maalitengi penye huduma za deliverance na watu wanafunguliwa miili watu wale wale wanarudi pale palepale levo ile, ile uchumi wao haugeuki wa kwa nini kwa sababu uchumi hauhitaji shanda uchumi abuchumianahitaji tshmwanaumeaiachumbani kwake anaona uchumi navoikawda wenye usi wa nchi jamaa anaona kibaba kimoja cha unga kinauzwa kwawa mwisheeni elia anakuta na mwanamke aemwanamke aeet akiangalia knake 진지 믿어. 니다 So much, children, not to so much, I guess I'm the i must pray this prayer mungu idea and jokes ambazo kuona yes Uh, yes, I want you to mean like you. Yesu. Yesu. bwana yesu, yesu. fungua macho yangu neno lako inasmaeno lako linasemaulipokua na vijana wa, e wa e ulichukua mkate, Uli mkate. ukaumega ukawapa Uka Uka wakafunguliwa macho waulichukua Waka mkat Waka Waka wakatambua, wakatambua. Wewe, ni nani. wewe ni nani sema kabla ya hapo, kabla ya hapo. Please, uh, uh, uh, please, uh, I beg you. of me, you uh, are five minutes, please. Yes, right there. Yes, alikuwa a A the Waki is a yes. the yes, a an mgami kwenye u mji kuliua una mt amekufa akauwa mtumishi wa mungu alikufa tumesikia mefufua hatuui kama ni yeye ni kweli amefufualakii tumesiawanamweleea esuaaawawaaibisha umaiwo waksema ma safari yako yak sana kaibuani zinaona barabara oh, yes. kuna watu hapa mlikuwa mnakana kiwanja chenye madini chini na hamjui mungu atawafunulia mafuno mayo what we talk about this except my wife you are one who your there is a place called and i discovered challenge because i was praying and i was desiring this that i supply water to believe i discovered that ya moyo ziko ziko still kwenye leo hii Amen. Nuru. Amen. You see what don't see. Yes. uone Amen. uone Amen. uone marafiki watu watu wa tasnia yako lako malimbuko el onaho kimatakaohukmbuayaleke neshndio mana nakwambia hii mwezi wa kwanza ikusaidie eze49 a3niwambia jana malimbuko sadaka yako ya malimbuko sio msaaba mahali pa kupeleka limbuko imeandikwa humu nani na kitu cha kwanza cha malimbuko yote, tuleo, cha kwanza, cha malimbuko yote. manake mshahara manaake biashara faida yako ya kwanza mshahara wako wa kwanza kitu cha kwanza a malimbuko yote. soma kila, toleo, kila, kitu cha yenu. kila kitu cha matoleo yenu litakuwa la, litakuwa la nani la manake kwenye maisha yako lazima uwe na kuhani ambayo huyo anakupaka chakula unajua wewe kuna mtu ambaye speaks I najisikia kushiba anasema huyo mtu anastahili kupewa hiyo limbuko na kupewa icho chamatoleo we'll mtampa kuhani sehemu ya kwanza ya unga mbichi ili kukalisha nini kwahiyo kumbe limbuko inakalisha baraka kwenye nyumba imagine nyumba isiyotoaga melimbuko inalan huyo baraka inakalishwa abraham alipokutana na melkizedeki alichompa alimpa mkate na divai mkate kazi yake ni kuku, mkate ni nini ni neno la mungu kukupa ufunuo mtu mwenye neno akupaye ufunuo hapa sizungumzii maombi na maombezi hapa the th neno lnalolisikia lina ga maisha yako lina za maisha yako lina kusogeza program is programmed mahiv ab akampa sehemu ya kumi yoyote aliyokuwa nayo yesu anawapa mkate watu wams kitu cha kwanza kinatokea alipopokea ule mkate kitu cha kwanza kinachotokea lipopokea ule mkate biemahivi wakafunguliwa maubiri yoyote yasiyokufungua macho kujua cha kufanya au kujua upite wapi Ispec mtumishi wa mungu ana ya kuhakikisha macho yako yanaona macho ya moyo wako yanaona yanaonaaneno lako bwana ni tasema ta, ta. w tukimaliza kuhubiri na bado huoni huko gizani kuna shida kuna shida lazima k naomaliza sasa nimejua sasa ni ejumarake na i see is i see i was blind but now waibut nakupa nyingine ambacho mama yake ia anaitwa wakiwa wako njiani wamefukuzwa na brahm kutoka nyumbani kwao wanaenda wako jangwani hagar anamkimbia mtoto wake kwa sababu ya ukame wa maji hakuna maji wako jangwani analia hagar mungu anamtokea agal. sauti anamwambia hagar kwa nini anamtokeabanini bwana amesikia sauti ya mtoto mtt mtoto ni mama ni uzao aama so mtoto amesikia sauti lakini hajui cha kufanya hen mungu anamwambia haga kwamba wewe sasa mtoto huyu ambaye umekimbia naye atakuwa mkubwa anaweza kumpa unabii atakuwa mkubwa atazamazaidi kumi na wawili usiogope hata kufa alafu baada ya hapo malaika nahivv vi, akamfungua macho akakiona kisima kikombele yake nali anajuanakuuna macho alau uaho kuna, kuna watu baada ya hapa mashamba yenu ya mkuranga mtayarudia mtafukuafukua mtakuta dhahabu chini siajua ama kuna watu wanaimani hapa asema kuna watu baada ya hapa ntaona maeneo ambayo wee mwenyewe tasika hii inakuza milioni kuu mevijua milioni mia nane macho yako yataona watu wa mungu wayahudi wote na walioandikwa kwenye biblia wote wangekuwa wanafuata prosij za maisha wote wasingetoboa wa wote awakustahili kuna mavituvitu yalitokea hapo mungu alifanya maluva yake wakuona visivyotakiwa kuona waliona wakupitishwa pasipot takiwa kupita walipita hmm. biblia inazungumza kuhusu danieli mfalme nebukadnezar anaota ndoto na watu wengine wote hawajui tafsiri ya ndoto danieli anasema hivi tupe sisi siku nne tukafunge wakaenda wakafunga walipofunga kile ambacho waganga na wachama walishindwa kukiona kn aafu anakuja kwa nebukadnear anamwambia uishi milele mfalme uh, mungu atakupa tafsiri ya ndoto yako okay. mungu alitoa sauti kutoka juu aliyeongea nani kwahuyo mungu pale alikuwa nnani dani naanza kuwambia fotoyotdoto ambayo waganga wenye hekima wachau wameshinda kuichungulia wakaiona danil kaomba mfungo wa siku nne leo ndo kwanza siku ya tatu ya nne ni kesho mfalme kalala kwenye kitanda chake kmbabakaonamfalmekalala wakapata na zliitaayazawaataa kumbe hata promotion maofisini mwetu hazitokei okay? kwa sababu tu tuna majina yanayoanzia na hey, mm -mm nalisaidia taifa langu nasema nalisaidia taifa langu tuwe na macho wabunge wasio na macho tumekwama mawaziri wasio na macho tumekwama viongozi wasio na macho tumekwama sema kwa jina la yesu bwana nipe nuru ya macho machocho ya moyo wangu yakaone macho ya moyo moyo wangu wangu yakaone yakaone yakaone kwa kwa kwa jina jina jina la la la yesu yesu yesu macho macho ya ya konw nuru kwenye macho macho ya moyo wangu y nuru kwenye macho ya moyo wangu la yesu. la yesu macho ya moyo wangu yatiwe kwa jina la yesu nione wasichoona macho ya moyo wangu yatiwe nuru katikati kati ya giza nene bwana nipe kuona na nuru ndani ya macho yangu katikati ya giza la ulimwengu huu bwana katikati ya giza la dunia hii katikati kati ya giza la kiuchumi nipe kuonanipe nulu kwenye macho ya moyo wangu nipe nuru kwenye macho ya moyo wangu <tellan> kwa jina la <tellan> yesu nipe nuru kwenye macho ya moyo wangu kwa jina la yesu nipe nuru kwenye macho ya moyo wangu kwa jina la yesu nipe nuru kwenye macho ya moyo wangu nione wasichoona wengine kwa jina la yesu kwenye i biashara ni kama wote tunafanya kitu kinachofanana bwana ana nipechatofauti peche angu ni pezako ni, ni tofautisa criete <tusurra> dimandolodcriete dimandolod Give me value of life Final nipe uthamani wa maisha kwenye kitu nnachokifanya nipe kuona mwaka u nipe nuru macho mwaka u nipe macho kwenye macho nipe nuru kwenye macho kwa china ya yesu kwa china la yesu nimeona ndugu zangu wakiingia kwenye mahusiano yasiyofaa nimeona dada zangu nimeona kaka zangu wakiingia kwenye mahusiano yasiyofaa bwana hey, nisipofushe macho nisiwe si gizani. <laughs> gizani nipe nuru ya moyo nipe macho ya moyo nipe nuru, nuru. kwenye macho ya moyo wangu hisia zangu zisiwe kubwa kuliko nuru yako kuliko nuru yako kwa china y yesu na kataa kupotezwa na giza na kataa nahisia na kataa kutiwa upofu na njaa na kataa kutiwa upofu na viki ya siku moja kwa jina la yesu e bwana nipe uru ao y nnipe nuru kwenye macho ya wa moyo wangu nikiwa nimelala wakati wa ndoto za usiku nipe kuona iri zilizojificha kwa jina lays fungua macho yangu nuru kwenye moyo wangu kwa kwa jina kwa jina la yesu kwa jina na nipe imani ya kuamini nilichokiona nipe imani ya kuamini nilichokiona neno lako linasema hatuenendi kwa kuona kwa, kwa macho ya nyama bali tunaenenda kwa imani kwa jina la yesu nipe nuru kwenye macho ya ya moyo moyo nuru tweurubwanaini ione tumaini la kilolichoniitia mwaka huu kwa jina la yesu kuna wengine umetuita kwenye eneo la biashara nipe kuona tumaini kwenye mwito ulioniitia uyeniita kwenye huduma kuona tumaini nipe kuona tumaini nione wengine wasichoona kwa jina la yesu kwa jina la yesu wakati wengine wanaona kwenye hii biashara nipe kuona tumaini nipe kuona wasichokiona nipe nuru kwenye moyo nipe nuru kwenye macho macho ya moyo wangu nuru nurue bwana ili nione ili nione ili ili nione nione tumaini la mwito wako jinsi lilivyo na utajiri wa utukufu wako sema utukufu utukufu wako wako mtukufu wako utukufu wako una kila kitu ndani utukufu wako unacho kila kitu ndani kwa utukufu wako watoto wako nguo wato zawazi kuchakaa kwa utukufu wako walikula chakula jangwani kwa utukufu wako walishiba wali wakati wa njaa kwa utukufu wako bahari mbele yao iligawanyika kwa utukufu wako maji alipatikana lipatikana cangwani e bwana, e bwana. E bwana. nipe nuru Ni kwenye, kwenye macho ya moyo wangu, wangu. nione Ni utukufu, utukufu. utukufu. nione utajiri ulioko kwenye utukufu wako nipe ufunuo nipe ufunuo nipe ufunuo kuhusu kazi yangu nipe ufunuo nipe ufunuo wenye kunipa faida wewe umesema ni mungu nifundishae ili nipate faida kwa china y yesu nakaasakataa sakataa sara kwenye maisha yangu nakataa mahusiano ya asara na kataa kuzaa hasara watotoasara aa na anaka uoaa nakaa maisa ya ara abakarabashaabosa Rika gaga Rika gaga Rika gaga Macho ya moyo wangu yatiwe nuru Macho ya moyo wangu yatiwe nuru Katika jina la Yesu Macho ya moyo wangu yatiwe nuru Tu katika jina la Yesu Rika gaga Rika gaga Rika gaga fote ya kuyada Bwana Yesu Rika gaga I'm not going be able to acho ya moyowangu ytoneseulivoviweka mwk nione maji wakati wa ukame sorabaya katar z zakoecho kenyeoyo osoa alt efnyaazkatbaaak ongena mungu waongena munu akongena mungu wako baba yako anakusikibaba yako anakusikia baba yako anakusikia anaku Re Cotosa, Re Bonocia, Re Battaglia, Riposo Cotori, Re Banemoscia, Ripata Catora, Ripata Catora, Ripata Catena, Rotoko Sokota, nakataa kwenda kama kipofuna kataa kutembea gizani sarapokoo De estar allá, de ya, la la la Racacata va el el de la ¡Cabo no! Re cag <speaking in Spanish> <speaking in Spanish> ¡Reco de pila! ¡Reco ¡Por la, la, la vida Mayadier! ¡Sé de los ¡Era, acá, <coughs> baya, de. <Repa>. Yes, <coughs> Era que tía, baya, de. sema asante bwana yesu kwakuwa neno lako linasema sisi ni nuru ya ulimwengu sema e hey bwana nawasnawasha taa kwenye macho ya mioyo yangu macho ya moyo wangu ya nawasha taa kwenye macho ya moyo wangu sema kwa jina la yesu kwa moyo nitaona na kupata picha yanachopaswa kufanya kwa kwa jina jina la yesu, kwa jina la yesu. Kwa moyo nitaona nita na kupata picha, picha. yanachopaswa kufanya, ya kufanya. Kwa jina la, yesu. Kwa jina la yesu mungu ninayemtumikia na naakupe nuru ya macho yako katika jina la yesu Amen. nuru ndani ya macho yako Amen. kwa jina la yakoa jin laesu abraham macho yake alipotiwa ya nuru yes. akawa hai tena yeye ye mzee asiyeweza kufanya chochote yes. akaweza kufanya anatakiwa kufanya yes. nnakutamkia kwa jina ya yesu bwana akupe kuweza bwana akufanye kuwa hai tena bwana akakuinue kwenye o biashara tena Amen. ukaone vya kuona Amen. kwa jina y a yesu tunaukamata mwaka huu kwa yako yak tunaukamata mwezi wa tatu kwa ajili yako Amen. mwezi wa watatu, watatu umeutawala Amen. bwana atakupa macho ya kuona Amen. kila fursa inayokuja yes. kwa jina ya nne kapalia chosoya yes. rama kaniasone yes. elepo sharaba yade ni lakutamkia kwa jina ya yesu utapita wasikopita wengine katika jina ya yesu utaviona wasivyowahi kuviona wengine Amen. kwa jina ya yesu aidia ambazo wengine hawana yes. wewe mungu atakupa kuona Amen. kwa jina ya yesu Amen. macho wa Dawidi, yes. macho ya moyo wa daudi yes. wakati wengine wote yes. wanamuona goliati ni jitu kubwa yes. daudi aliona fursa ya ushindi wake daudi aliona fursa ya maisha yake Amen. kwa jina ya yesu kristo kwenye giza la wengine yes. aaaa akue kuona fuswa iaa unaamin semamina kubwa kila mtoto wa mungu kwenye bibilia alistriv alifanikiwa sana wakati wa viza la wengine goliati kasimama mbele wayahudi wengine wote wamerudi nyumba wanaogopatheatheaavi alipokuja jicho lake linaona kitu kigine jicho lake linaona mtu asiyetairiwa aliyeanguka chini wakati wenzake wanaona jito kubwa na kwa jina la yesu watu wa mungu utajiri ndonapatikanaga hio ndonapatikanaga hivyo wakati wengine wanaona shida na mateso mungu anakupa kuonakuona kitu pekeyako kuona peke watu wmugu atueubomufanatueufa ua may god give you eyes in the name of jesus themeof susinjili hijayo ubiri haiwezi kuendelea kuwa na nguvu kama haina watu wanaoisukuma nyuma yake wenye nguvu ya hela may god raise you as financial helamayioua May God raise you as a conglomerate. Amen. As God may God raise you as a financial tycoon. Amen. In the name of Jesus. Amen. May God raise you as a financial hurricane. In the name of Jesus. Amen. You will see things this year. Amen. Amen. idea. Amen. a mambo. mungu mwenyewe tu ukimwita haji kukutendea chochote anakuja kukuonyesha niite nami nitakuitikia nami sio nitakutendea ntafanya nini kukunyesha. kama huna macho ya kuona utasema mungu ajantendea mungu sa nilishakuonyesha kwa nini anakuonyesha Because the bible says katika mambo yote katika mambo iwe ni marriage iwe ni bsne iwe ni ministry iwe ni karia iwe ni shule katika mambo yes. mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema ili upatiwe mema na mungu wewe lazima ufanye kazi na yei yes. hafanyi kazi peke yake kwa nini nakuita uombe hapa kila siku jioni kwa sababu you must participate kuwchiwote walio mwachia munu mungu akuchikua taote walio mwchia mungu kama aliponaga wote walio mwchia mungu alishia kuumizwa e mwachia mungu ngk wakapiga mungu achiwi mungunafanya kazi nawewe niite nami nitaa alafu nitafanya ninitakuonesha nitakuonyesha sasa wakati wakuonyeshwa mungu apupe basi kuona ndouone sasa mungu anakuonyesha unatonawamajuu una, una sema nitaona safarihichuuasadakayako usiondoke bila kumtolea mungu sadakayako nahani kue sasaiya siku ya kesho nirahiechukua dakika zako chache leo unatizama kwa njia ya mtandao ndkkatikati ya maombi haya zikozinatokea kwenye maisha yk aunapokuja kwenye maombi sadaka hizi tunaziweka madhabauni mahali ambapo maombi yako yanatengenezewa majibu yako yanatengenezewa tumemnyanyulia mungu madhabau mahali hapa kwa siku hizi kumi na mbili bwanasiwe tutatoka hapa tutaenda dodoma tutapiga tena siku kumi na tutatoka hapa tutaenda mwanza tutapiga tena siku kumi na tutatoka hapa tutaenda kuna muvu mungu ametupa mwaka huu ambayo sio ya kawaida kuna uamshi unakuja na uamsho unaokuja si wakuna tu kwa lugha uamshi unaokuja unakuja unaamsha kila kitu ni uamsho waf kwenye cha mitume tu cha hamatamite nasema semawamisri walipeleka mali zako waisrael walienda kwa wamisri kutaka vitu na wa mungu akawapa feha kwenye hii ibada kwenye haya maombi mungu akupe feha ya pekee yako yakov f umesikia ve wat upekee unaprovoke kibali mtu anasema huyu namtaka na huyu kwa sababu huyu ni wa pekee is not grace favor has reasons. uniqueness provokes what fv na huwezi kuwa ui kama macho yako aajaona citofauti tulichokiomba leo mungu akupe kuona citofauti ili watu akukubali ileta bidhaa inayokubalika mjini ata kma tuakupendi wewe eeembnuo Nenu na kila mtu weela ufunua sura ya kwanja oh, yes. na nite ya usi tunapokua kwenye maombi kama natunapokua kwenye mfungo kama hiv au maombi mfululizo kama hivi hata nigekuwa na maombi popote unapokuwa naokua kene maombi unapoomba uaom sure, unapotoka ofisini au unapotoka nyumbani umeshaandaa sadaka ya na umeisemea kituamungu hii ndiyo sadaka yangu napeleka maombi yangu na sadaka zangu akujibiwa maombi peke yake nama sadaka zake na maombi yake is my vyotvi of he nimeomba na nimeweka na sadaka yangusimasa zaburi ya ishirini nasema hivi mungu akujibu wa wakati wa ziki jina la mungu wa ayakobo likuino akupelekee msaada kutoka patakatf pake a hivi hazikumbuke sadaka zako zote manake kama mungu atajibu maombi yako atakumbuka na sadaka zako u wa yohaufunuo wa yohana sura ile ya nn imfunua wa yohana sura ya kwanza mstari wa nne ndio tunatoa maombi yetu ya kesho anasema yohana kwa yale makanisa saba aliyoko tanzania neema na iwe kwenu na nini na amani zitokazo kwake yeye aliyeko atakaye kuwako na atakayekuja kuja na zitoka, zitokazo kwa roho saba walioko mbele ya kiti cha i roho ngapi roho ngapi ziko wapi mbele ya kiti cha enzi kwahiyo mtu yoyote kwenye nji wowote akiwa amekalishwa kwenye kiti chochote kilichomkalisha ni roho fulani it is the the spirit that puts on the throne ni fulaniia u izigwa na roho saba mbele ya kiti cha enzi ni roho saba za mungu ndizo zinazo kiti cha enzi kila kiti kinalindwa na roho yake ningekuwa mtaani ningesema kila kiti kina mzimu wake kiti cha slmon kiliketishwa na roho ya hekima the difference between solomon and other betso andoh is the spirit of wisdom ndo yumfanya akai kwenye kiti mwaka huu mungu atugauye sisi hizi roho saba bibia anasema hivi roho ya mungu pumzi ya mwanadamu ni macho ya mungu ni taa ya mungu mithali anasema pumzi ya mungu ni, pumzi ya mwanadamu ni taa roho pia ni taa kwa roho tunaona vile wengine wasivyoviona kwa roho tunasemeswa tunafunuliwa vingine wengine wasivyofunuliwa ndio maana watu wanaenda kwa waganga kutafuta mizimu au majini majini ni viumbe vya roho sisi huku hatuhitaji kwenda kwenye majini sisi tunamhitaji roho mtakatifu roho mtakatifu ndani yake kuna roho saba kuna roho ya kuna roho ya ufahamu kuna shauri, kuna uweza, kuna roho roho roho ya ya ya ya uweza nguvu maarifa rya kumcha mwana zikikaamahali pake mekalia kiti chako roho zenye kutuketisha kwenye viti vyetu vya heshima mwaka huu kama ni kariacoo kuna mtu ndio ana kiti chawauza nguo kwamba yeye auze yeye kwanza ndio wengine muuzi kama likajanilewa anachozungumza nikizungumzia kiti na maanisha utawala meelewa nacho kisema sinza pale kuna mtu ana kiti chawauza viatu akiuza yeye kwanza na wengine mnauza lakini iko roho ya mungu yenye uwezo wa kutupa sisi nini kiti kila mtu kwenye fildi yake mungu akupe kiti ukalie kiti watu wengine wajifunze kutoka kwako ku. mzigo wa kesho huo unaanza nao asubuhi tunakuja kumalizanao jioni simajka miguu yako nanya sadaka yako juu utaratibu wetu wa kutoa sadaka nafkiri wamewaambia tuko na viongozi wengine wa serikali humo na viongozi wa idara mbalimbali mbali za watu so, please, hakuna haja ya kutumia sh umevumilia muda wote pwakati tunatoa sadaka zetu utakaa chini h tutakuja kutoa kwa mistari ili kuepusha vurugu tusiende bila utaratibuilipi okay? okay? yes. tuweze kutoka kwa utaratibu pale e wasaau pia wenzetu wengi sana wako nje kuliko tulioo mmebarikiwa nyinyi mtakuwa na wateja mpaka wanajaa paka nje kwenye maduka yenu nyanywa sadakako juu <laughs> sema bwanayesu bwana yesu sante kwa kunipendelean wakuipendelea mwaka huu nimeuanza tofauti, tofauti sana ninasikia hivyo ndani yangu, hivyo ndani yangu. Ninapokea, baraka ninapokea baraka yako kwa sababu ya sadaka yangu ipokee ya sadaka yangu, yangu. yangu. ukaitakabali Uka kwa jina la, la yesu ikatende kazi, ikatende kazi unu akubariki na kukunduu kuinuliuso wake nakufaiuukunuliwuaniuo wake nakup amaniinaliwek jina la mungu juu yakomacho ya moyo wako yanuuuknwasivona wenginukntumain mahali ambo wengin hawanatumai hata kama uko kwenyesaamungu ayabariki maisha yako kwa jina la yesu mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu najua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia na ya sadaka najua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo, hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana