Hello, this is your pastor tony ipastony nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu karibualeluya wangapi wanauamini msaada wa mungu juu ya watoto wetu kama unauamini msawada wa mungu juu ya watoto wetu sema amina kubwa haleluya <mulia> kila mwendee mungu ni lazima amini ya kwamba yupo na ya kwamba hwapa thawabu wale wamtafutao sisi leo tumeamini ya kwamba yupo na tumemfuata kwa hiyo tunaamini ya kwamba yupo na ya kwamba huwapa thawabu thawabu tunayoitaka kwake leo hii atusaidie kwenye malezi ya watoto wetu atusaidie kutuangalizia watoto wetu awafuatilie watoto wetu haleluya sio awafanye tu wafaulu mitiani tutaomba kwa ajili ya watoto wetu lakini pia tutaomba kwa ajili ya watoto wa tanzania wote angalau mungu atusazie kizazi kilichopywa Anaweza, mungu anaweza anaweza kutusaidia kutupa taifa na uovu wa aina yoyoteunakipindiwana waalikuwa na safiri kutoka nchi moja kwenda nchi nyingine akawambia msijichanganye na taifa lolote and they could it. waliweza uovu wakuingia kwenye taifala kilipokuja ma kikaja kizazi ambacho hakikumjua mungu aliyewatoa misri baada ya joshua joshua pamoja na kwamba alitembea kwenye hatua za musa successfully lakini joshua couldnt finish successfully kwa nini kwa sababu he never a hnevsau Never had a so liishianayos wakaja waamuzi na waamuzi na wenyewe walikuja baada ya taifa na unaona kipindi cha joshua na waamuzi taifa la mungu liliingia kwenye keos isiyo ya kawaida wakalia wakamwomba mungu awapemt wa mungu akawanyanyulia wa waamuzi na mwamuzi huyo akifa nayeye anywi sue wanaingia tena chaka naingia utumwani tena every generation kwenye kila familia wanapokosa spirica poto watumishi wa mungu au mzazi wa kiroho au mzazi wa mwili lakini mwenye akes na mungu anageuka spiritual poto ya nyumba yake yeye ndiyo tundu ambalo watoto wake wata ae mungu ya. kwa njia yaosw haleluya tusio na mafanikio tu ya kifedha alafu tukakama kwenye malezi mni kuombe mtu wa mungu leo nawezekana ekuja na sadaka yako tua kawaida ya ibada but if you can find a offering for your y nimetumia neno if you can, its not a must. We are investing a lot kwenye mashule yao but we dont invest a lot in yaowaoi thesiittenee desturi za kuinvest pia rohoni kwa ajili yao kwa maombi na kwa sadaka zetu anayesu asifiwe sanaa hiyo itatusaidia nanamwomba mungu kabisa baada ya siku ya leo kila aliyekuja humu ndani na mtoto wake na anayetutizama kwa njia ya mtandao wa njia ya televishon uone tangible changes huone mabadiliko ya uhalisia na kwa wale ambao hamna watoto bado mungu akikupa wa watoto uzae watoto ambao sio mzigo mzigoeuya so anawezanawezaufa unawezakuttenda yali makubwa unawe sema bwana yesu anaweza anaweza kabisa tusiwe na mashaka eo kuna ndugu mmoja amenionyesha kurasa ya kitabu cha shule ambacho kinaelezea families kwamba kuna different kind of family kuna famili ya baba na mama kitabu cha shule cha shule kuna single mother alafu kuna kitabu cha daddy and daddy an mam and mommy and children generation mungu atawaepusha wetu usipoweza kufika mungu atafika kwa ajili yao mungu atafika kwa ajili yao kabisa mungu atafika kwa ajili yao tutakuwa salama moyoni mwako weka nia leo ya kukamata sio kizazi hiki tu nachokiona na kizazi baada ya kizazi aleluya mungu awabariki kwaaank kua biblia yako sasa karibu ukaya kidogo ni kuonyesha mazingira mawili matatu ambayo tutapita nayo leo tutaomba toba kwanza kwa ajili ya watoto wetu kwa nini tutaomba toba kwa wale ambao tayari tumekwisha kuzaa watoto kila mzazi anawajibika kusikia habari za mtoto anayemzaa nikuulize swali ulipochukua mimba mama ulijua unazaanini huyo mtoto uliyemzaa ulijua amezaliwa kwa sababu gani so wakati wengine watoto wanaingia kwenye vifungo vigumu kwa sababu wazazi hawana taarifa za kesho zao naomba niseme ni hili kumwamini mungu hakutufanyi sisi kuwa eem kutoka kwenye majukumu yetu ya kawaida hakututoi kwenye majukumu yetu mfano mfano mdogo tu kumwamini mungu hakutufanyi tusifanye kazi kwa sabu mungu alipomwweka adam bustanini alitoa na instruction ailime bustani na kuitunza amen Amen. kwa hiyo nilikuwa namsikia juzi mtumishi wa mungu mmoja akasema kuilima bustani na kuitunza kulikuwepo hata kabla ya dhambi kw dhambi haijafanya tulime k kulima kupo tu kufanya kazi kupo tu ko dhambi ujia wa dhambi asigeuze mafundisho kwamba unajua tunafanya kazi kwa sababu ya uaa kazi ilikuwepwa hata kabla ya dhabi mbinguni kwenyewe kazi zipo yesu anasema hivi baba yangu anatenda kazi hata sasa manaake mbinguni kwenyewe kuna kazi zinaendelea amen. amen lakini dhambi inatutoa kwenye kuinjoi tunachokifanya kwa sababu tunafanya peke yetu mungu hayupo katikati yetu kwa hiyo tunafanya kazi kwa ugumu mkubwa nahaso ndo hapo nasikia tutakula kwa nini kwa jao maanaake damu zimeminyana ya ya zimeminyanabbwana asipoijenga nyumba Bwana waijengao wanafanya kazi bure maana yake nini bwana kuijenga nyumba hakume mjenzi kujenga bwana anajenga na mjenzi naye anajenga lakini mjenzi akijenga peke yake bila bwana anajenga bure Halo? Amen. sema bwana anajenga na mjenzi, na mjenzi anajenga fakti ya bwana yu, kwamba yupo anajenga haimfanyi mwenye kujenga asijenge kwa hiyo mimi ninayejenga swali muhimu la kujiuliza najenga na nani bwana asipojenga nyumba waijengao wanafanya kazi bure bwana asipolea anayelea anafanya kazi bure bwana asiposomesha anayesomesha anafanya kazi bure bwana asipotunza nyumba anayetunza anafanya kazi aa so ni jukumu la mjenzi kumualika bwana kwenye ujenzi wa nyumba yake kwa sababu bwana hawezi kukufosi wewe kuchukua ujenzi wa nyumba wewe umualike yeye mungu jen jenga pamoja na mimi inapojenga jeng pamoja na m menipa mtoto huyu mungu naomba lea pamoja na mimi ninapolea nipe kumlea pamoja na wewe mungu ukinipa mimi watoto unipe mtoto ambaye mimi nawee mariam alipewa mtoto na mungu kama ambavyo wote tunaona mungu ametubariki na watoto mariammama ake yesu naye alipewa mtoto hivohi alipopewa mtoto bwana asiiwe alipopewa mtoto bibiia nasema hivi yule mtoto watu walioenda kumuona yule mtoto waliyomtembelea yule mtoto mungu alikuwa na nani alikuwa nachuja nani akamuone nani asimuone nani akutane naye nani asikutane naye biblia inasema siku moja mamajusi kutoka mashariki ya mbali walikuwa nakwenda kumuona mtoto walipofika njiani wakaingia kwenye nyumba ambayo siyo kwenye nyumba ya herod mimba sio ugonjwa uongo wa mama e, mimba ni baraka eh. ah. bwana haleluya Kwa mama kwasikanamamasami natuzingua najifanya mimba ndio ndo mimbaani ndoivona wako wengine atakuzingua habari hujiwakoumamajusi yes. wakawa wanaenda kumtembelea nyota iliyokuwa inaongoza mamajusi ikatua kwenye nyumba ya Now, theologians mbalimbali wanasema sababu za ile nyota kaa kwenye nyumba ya yaherodi kwanza kwa sababu ndani ya nyumba ya herodi pia kulikuwa na k inawezekana walihaijaki ile nyota wakaipeleka sehemu isiko faa komamajusi wakajichanganya kwa sababu pia swala la kujiuliza kwanini nyota isimame kwenye nyumba, nyumba Herode, bila sinile, ya herodajusi walipoingia kwenye nyumbaherod no. bilarod akaitisha vitabu vya manabii wanasema nyota, nyota is a, star of a king anajiuliza mi ndo mfalme how comes nyota nyingine inaonekana wakati bado mi natawala kwa sababu nyota za namna ile zinatokea baada ya mfalme mmoja kuondoka kuondokawenye familia za kifalme wanavochagua wafalme so herod anasema nononono humu no, ndani hamna kichanga nao nitafute manabii na watu wa elimu waandishi waniambie taarifa inasemaji wajamaa wakaja wakafungua vitabu vyao wakasema akasema kwamba tarehe kama hizi kutatokea nyota kama hiyo kitu, kitu kweli kwenye mji huu kuna mfalme kazaliwa mahali ila aa mabwana watuambie yu kwa yo mtoto alikuwa hajajulikana bado yuko wapi bi nasema alipotoka le mama jyusi, wakaona kuifuata ndee akawaambia mnakoenda mkifika mnishtue na mimi niende nikamuone ukienda kijinga kijinga na wewe ni mamajusi utasema hivi mfalme anataka kumtembelea mtoto wako mtoto uliyekuja kumtembelea sisi kwahiyo wewe ni mariam sasa mamake na wewe ni yusufu baba yake mmepokea wageni kwanza wageni hao wamekuja na vitu vifuatavyo uvumba na manemane mane, na dhahabu na fedha meelewa sema uvumba sema manemane mane mane mane sio hela mane mane ile ni, ni aina fulani ya miti ambayo inatengeneza fyu sawa k mane mane ni kama marashi ni mafuta maalum ya pafyum sawa But it was expensive, kama sasahivi tungesema gani addicts, kama mimi twende vitu kama guchiv unaelewa itacmamane <laughs> anyway, so wameleta vitu vya thamani Do you know kwa mfano zile erfum za zipo ambazo zina kava ya gold kabisa kabisal kfukamae ukienda kwenye fashion world investment sio zote zinafanyika kwa mtu kuvaa auu wakati mwingine zile, zile na vile vitu vingine vinachukuliwa au vinanunuliwa as vinakaa ndani kamawafano magari kama lamboii um, magari kama ayanunuliwi ili utembelee uende nayo shambani au uende nayo ofisinikiona watu wenye, eh, wenye fedha wananunua mavitu kama hayo ya arama jama kama kujenga nyumba ya kifahari siokljenganyumbaya faara kakuunuareni wakati maisha yako yanaishia kwenye nani hiiaeua so tuendelee sasaso <laughs> wakaleta vile vitu vya thamani amn mlendani wakaweka na fedha na dhahabu vipande vya dhahabu yesu alivipokea akiwa mtoto sasa e ndo baba mtu na mama mtu man achana zile zile bebishawa zenu wanawaletea vinguo <coughs> au arubaini ya mtoto unaletewadishian So, nani beseni ubesen gabuz keukij akambia siku nikikualika nikikwambia kimeitika ole wako uje na libeseni haleluya <laughs> nyinyi ambao tayari mlishawahi mkaletewa mabeseni mwaminini mungu mshukuruni mungu kwa kila jambo haleluya sana. Amen. Na hapa watoto wako tu. sasa wooo waosautafanbesaniuwakatiwayake uttae wewe ni baba nando mama wa yesu mnaona watu wamekuja wanaatwflwatuwaaniskilize kwa, so, kwa makini Najua tuko na watoto wadogo wasaidieni watoto lakini pia jitaidi uskili kwa sababu nahitaianauskaki nachokisma ili uju namnayauwombea mtotowakomatokeo yamaombi a they know exactly what happened wakati niko primary school mama yangu mimi nilikuwa namuona kabisa walikuwa nakuja wainjilisti mbalimbali nilikuambia ni kkt dioses ya kaskazini mashariki kule lushoto a naishi lushoto sisi bt my faththesol na mama yangu ni clark twa mahakama sa so, alikuwa ana uwezo wa kupokea wageni kwaya hii ya kijitonyama winilisti walogocanga kadogo kabisa, kabisa miaka saba tisa kumi na ngapi amamaalika so nasikia raha kwa fadhiliwaanaweza kwa wakaja kwaya nzima wakija mama anawapikia chakula thha fu na amimi nilikuwa mtoto niko pale nyumbani na nawanaisha mikono wote awa wakijitaawejisi wanaoimba hivi tu labda ndo anajifanya wamsawa lakini wote <laughs> nimewanaisha mikono sahivi tu ndo wananiona mi somtei retu lakini mungu mwema wao, wa wamekula nyumbani kwetu nimwanaisha mii mikonoariwamekula wsaunabaki nyumbani dada zanguttuko sabazanted wdoo vitu vidogo vidogo tunavyovifanya kwa mungu na kazi yake vina kitu vinafanya kwa kama mzazi usiishie tu kutaka kuona matokeo mazuri ya mtoto there are things we do for them hiyo baraka inaweza isikujie wewe direct unaweza kasema mtumishi nimetoa sadaka yangu lakini sijaona nikipata gari jipya sikiliza other things are seved in the account of our children kama mnavyowekaga akiba za watoto kwenye ulimwengu waro pia zipo akiba kwa ajili ya watoto Amen. wakati watu wengine watoto wao na kuzama watoto wako watahifadhiwa na bwana maana mungu ataikumbuka sadaka ya mama yao Amen. mungu ataikumbuka sadaka ya baba yao Amen. I day, one day, alikuja iniist mmoja naitwa ni, ni mzee kwa sasa mtu mzimasana anaitwa mzee zakiel lekashu kama umewe kumsikia alikuja lushoto by then ilikuwa ni999 alipokuja siku hiyo mama akamwomba mchungaji kwamba mwinjilisti huyo afike nyumbani pia I exactly that day ile picha ainitoki mpaka leo if it9999 998 alipokuja nyumbani wakampokea wazee ndugu zangu hawapo walihadisiwa tu alipompokea mama akaandaa chakula wakala walipokula wainjilisti wale mama akafungasha na sadaka yake nzuri akampatia ya mtumishi wa mungu alipompa mtumishi wa mungu akamwambia mama akapola umenipa chakula nimekula asijahalikwa na mtu yoyote kwenye hu mj tn domekua ukinialika siku zote na nanafkiri ule ndo mwaka wake wa mwisho kwenda h kaa chakula alipomaliza alipo kula mama akaingia ndani na baba wakatoa wkatoa hivi ukitutendea mema sana kila tukija, tukija, tukija no that, well. that time mama na baba wanapewa taarifa za shule za kwangu mimi, kwanini nijifiche kwenye pahia la uchungaji ngumi mkononi jichanganye nimekupa nawaza mimi ningekuwa navuta bangi an yani byamniikuwa sivuti bangi lakini kaanbddarasalasabalomalizadarasaa saba mm ilibidi wazazi wanipelekea kunipeleka mbea swila kwa, nini? kwa sabu, mama anasema yani ili tatizo kipindi hicho dada zangu na kaka zangu u ma h kwasababu nawezekana namtoto naen lakini niko hapa nazungumza na tanzania na tanzania inaitikia amina kwa yesu Amen. mungu anaweza kutugeuzia watoto wetu Amen. mungu anaweza kuwashika watoto wetu aleluya sema amina kwa ajili ya uzao wako wataishia sehemu salama unaozungumza mbele yako ni ushuhuda unaoishi wa mwanamke mwingine Amen. ni ushuhuda unaoishi wa mwanaume mwingine ni mzazi wa mtu amelea mtoto huyu saa hizi amezungumza hapa mbele yako naomba nikuakikishie hutawaona watoto wako akipotea Amen. mungu atakuhifadhia watoto wako so, baada ya kupewa sadaka akasema katika jina la yesu kwenye hii nyumba atatoka mtumishi wa mungu mkubwa sana nchi. my are there that day i nchiye it very well nikuulize swali nitaimba kama watu wa sntatic wanavyoimba sio kwamba nimekwisha fika au nimekwisha kamilika la bali nina kaza mwendo ili ni lile sijafika lakini we unajua mungu ameniinua yeah. yale maneno ya mtumishi wa mungu wakati anazungumza mama anajua labda kakangu kakangu inayemfuata mimi anaitwa very cool anaitwadg An guy yyani jamaa ana moyo kama heyo jamaa kama akashushwa kutoka mbinguni very guy nakumbuka tulikuwa nakugombanaga wakati mwingine nampiga mimi alafu ananiacha naniangalia tue He has the heart of the father main tunao watoto sisi tumezaa watoto ambao wao wanamwita anko ukiwauliza watoto wetu holiday unapenda kuspendi wapi sio nyumbani kwetu <laughs> naaniende kwano anexelentmabe mama akajua labda ndo atakua mchungaji na macho ya mzee na moyo wa mzee uko pale mimi kipindi hicho ni mwanangu mwanangum mungu akamwambia mama yangu huyo huyo ambaye ni mainaz. he niana siwe nataka nikuonyeshe maneno ambayo yananenwa kwa watoto wetu wakiwa wadogo yana nguvu ya kuwabeba mpaka wakiwa watu wazima yanaweza yakawapa destin kabisa kabisa kabisa maombi maombi haya haya leo unaweza unaweza ya mtoto wako kabisa. Yes. hapa leo hii, raisi hapa wa daktari daktari jaji mkuu kutoka kwa nyumba yako sijajua anaongea lakini nasema kuna kitu kikubwa kinatengenezwa yes. kwenye jina la yesu kristo bingwa taifa kit hapa kwenye maombi haya kwenye maombi haya hapa ndo unatengeneza kimzizi cha kumlinda mtoto wako mpaka atakapofika milele mtumishi yes. wa mungu akatabiri akasema mtoto huyu kwanza alisema tu humu ndani atatokea mtoto ambaye ni mtumishi wa mungu mkubwa kakua umetulisha sisi watumishi wa mungu mii nakwambia mama atatoka ah, mtumishi wa mungu mkubwa waaamini yani kaisa yani, wa yani, wa yani, mama yangu so, alijuaingineh wa <laughs> so, biblia nasema wakati wanaenda mamajusi kwa mariamu na yusufu wanamwambia tumatoka kwa mfalme mfalme naye aanda kuja kumuona mtoto umeona kwa haraka haraka si utasema zali ndio hili rahisi anakuja kumwangalia mtoto wangu unaanda majirani kabisa jamani njoni muone Are you what I'm athari za kutoongozwa na roho juu ya malezi ya watoto wetu mungu nisaidie wasiende shule wasiyotakiwa kwenda shule yote unayojua mbeleni watajifunza ushoga niondolee iondoe kwenye listi zangu noliondoe kwenyezangu nweahvi natamani mtoto wangu asome asoeume kuna mtego umewekwa ambao hujui mungu atuepushie ewohuishie nasema nasema mungu Amen. Nasema mungu atuepushie mbali wanae aau si natafuta ada kuliko utafuta mungu anataka nini yusufu na mariam wasikie tuongee tu ukweli kwa hali ya sasa usikie uambiwe mama samia auja utembelea dada umejifungua naweza ukahisi kwamba unapata herode anataka kumuona mtoto bibli inasema usiku wa manane wakiwa wamelala ndio maana nimewaambia hiki kitabu cha kuutawala ulimwengu wako wa ndoto na kitabu cha ndoto nazoota na, na uhalisia wake soma kwa sababu unaweza ukaota vitu kuhusu watoto wako na hujui yani, john anachezea matope leo nimenaendesha gari la mchanga your kwa sababu kuna mambo ambayo watoto wako hawawezi yomend wasaidini watoto please. watoto wako hawawezi ku wewe mzazi ndio unaweza wewe ndo unaweza kutafsiri mapito yao wewe ndo unaweza kuelewa huyu saivi anayonieleza huyu hili lina maana hii watu wa mungu mnaelewa nnachokisema usiku wa manane wanakuja malaika wanaongea na mama jusi wanamwambia hivi msiirudie njia umekaa hapo mama jeni umelala ukaota unamuona jeni shuleni analia ah, itakuwa tu labda ni ndoto unamwona jeni mahali labda shule anapitia changamoto fulani sababu mwenye shule ata kuaribu bra ya shule yake atakwambia jeni uko vizuri mama usiogope tutamwangalia tutamwangaliamtoto wako anaathirika nawezekana hawana pepo kabisa lakini watoto wengine wanaathiriwa kiskolojia wanaingiziwa inferiority i wanaingiziwa, ho, wanaingiziwa wanaingiziwa woga ndio maana tukasema leo tunaomba kila pando asilolipanda baba lingolewe inawezekana mtoto wako ameshaingiziwa hofu anaogopa kila anachofanya kwa sababu kuna mwalimu anamfokeaga kila wakati kwayo amemwingizia fia hawezi kujaribu mambo mapya hawezi kufanya mambo makubwa ai kwa, kwa sababu aina ya shule ina aina ya mwalimu kama tu huku tunawaombeaga watu wanalipuka mapepo hatujui wanafanya kazi gani fikiri au tunaowaombea wanalipuka mapepo ndio waalimu nasema aombea analipuka mapepo muuza nguo sawa kalipua mapepo anafanya kazi benki sawa fikiri analipuka mapepo na ni mwanafunzi wa mtoto wako tunawapeleka watoto kwenye shule ambazo taniulizaa kwani wewe shule zote ulizosoma ni safi mtu wa mungu neema yangu sio neema ya mwanam tuko hapa tulipo kwa sababu ya neema ya mungu swali so, ni hili je hii neema itakaana kwa watoto wetu pia ndio maana tunaomba ili hi, hizo neema zihame na kwa watoto wetu pia nawapeleka watoto shule na mkuu wa shule amezindika shule yake na kafara aliyotoa kila mwaka mtoto mmoja adondoke chin nashangaa kila mwaka kila mwaka mnasikia hilo shule kuna katoto kaliugua gafla kamekufa kwa hiyo mtoto wako anakufa kwa sababu tu wame, amekuwa s kwenye shule ambayo wamewekaga mkataba na kuzima ni biashara shule si ni biashara haya yes. mnapeleka watoto shule wana haso mpaka f wanafika mwishoni matokeo yamefutwa siku nikawa nawaza nikazema hivi serikali <clears throat> unajua kuwambia watoto tumewafutia mtiani pekeatu ni kuwaumiza kisaikolojia tushughulikie na huyo aliyeiba mtiani mpaka watoto wakaletewa watoto wakutoka wakaendaekta tukaye chini tuzungumze na wenye shule watueleze faini hii tugawane na watoto wapewe mtihani mwingine hayo ni mawazo yangu tu binafsi kama raia wa jamhuri ya muungano wa tanzania simatokeo e, ametoka si, si wameonekana si, wa wameiba mtiani e, wapewe mtihani mwingine mwezi unaofuata mwaka huo huo wasirudie sindio yes. ila mwenye shule aseme amen mwenye shule awajibike kwa sababu huyu mtoto anakosa hajanyanyuka kwenda mtananashirikianaga na wazazi wow, akahoja uliwaonaojene kwenye, kwenye ile shule kuna askari wanaendaga hawa ua aaidamak liwauliza ama mtiani ulipitapitaje askari mliwauliza. mbona mnaulizia chini sana aliyeutoa baraza mlifanya kwamba kuna mtu ametoa majibu lakini zote hizi ni spirits weziamini ni roo zinaitwa roho za kukaribia na kufikadu mmoj walfutwag umbutokem Fomfo wote wa tanzania wa mwaka ule walisiz manaake kama ni taifa lilipitia kwenye moment ya nchi nzima wote tuliwekewa bariya nchi nzima fikiri awa watu kama walikuwa anatakiwa wapige hatua fulani ya maisha au wakutane labda na wenzi wao wa kuwaoavioni wakiingia mwaka wa kwanza huo mwaka Kwa teari, mtu vya kuchekesha vya kawaida lakini mi ni mchumba angu niliyemuoa ambaye ni mke wangu mkewangu saii nimekutana naye wakati nimeenda kusoma kusoma of agriculture nasoma mzumbe fikiri sasa ningebadilishiwa sure nikaenda imenda kusomir igebadiiiwkaend uh, uh, mwaangu naoadud flani hla kwa sababu a mazingirayanayou haa kusema bwana a akaniambia nenda mbea ukifika mbea usuka chini mpaka kela kela ukifika ukifika ingia kidogo kushoto busale utamkuta mpenzi wako amekaa wa mazingira. mazingira tunasema bwana ametunyanyulia pakifikngtmatokeo loa mi nakuhakikishia mbele za mungu watafute watu wote wa ulo mwaka watafute wote kuna mahali tu walihaso au wana haso mpaka leo kwenye maisha na wote ni awa wamezaliwa a mwaka ea kwanzia sabiti tafuteni ndugu zenuwte walizaliwa sabt mkii e s sababu mziki wa hawa watu ulianza tangu kipindi kile kati kuna vita ya, ya wamezaliwa mwaka wa vita ko maisha yao ni vita kuanzia wanaanza mpaka saa hizi ioi ambayo i eoe kama wataiondoahao them efdwatu wafuatilienitu tagundua kila kitu kwenye maisha yao ni vita ndoa vita kazi vita biashara vittoetthe yani it takes a lot of prayer. kama we niwa sab osha mkono juu alafu alauema mchungaji nakuelewaonkni vitu ambavyo kamawaaiata destiny za watoto zawatoto mbele ya macho yetu mtoto wetu utaingia kwenye vifungo vigumu tutaishia kuwalaumu yani huyu apndi azi sio apendi kazi yani huyu siu ananini kila kazi anaofanyanfa sio hivo ninamwomba mungu leo hii tuweke misingi ya kudumu kwa ajili ya watoto wetu na sisi nasi ni watoto wa watu yes. tutarekebisha vilivyokosewa ynihelewa nacho kisema watu wa mungu ndio ukie jikwambia hali yako ikoje muulize we ni wa sabina ngapi aleluya <laughs> so yusufu na mariam kwa haraka haraka wangeweza kusema wacha herode aje atutembelee jamani ni heshima kutembelewa na mfalme lakini kumbe herode ana ajenda ya kutaka kumuua mtoto niwambie kitu yes. niwaambie kitu herode ajenda yake hakuwaambia hata wasaidizi wake it was an angel ni malaika ndo anawaambia mamajusi herode anataka kumuua mtoto simpitishe huku msimrudishe kwa hiyo mamajusi hawajui wasaidizi wa herode hawajui hero ajaesposi ajenda ya yake amesema jamani mkitoka na mimi niite nikamsalimie mtoto ndani ana ajenda ya kumuua mletee mtoto wako najua t takusaidianajua yani daresslam kuna mambo mengi mlete t huku tutamlea naongea na mtu hapa yes. niongee na wazazi mungu akikujalia neema ya kulea watoto wako mwenyewe mtu wa mungu twamungul ni mambo ya kupeleka kwa shangazi kwa mjomba kwa dada kwa kaka mm. na wewe kama ni kitoto cha kike hujazaa bado punguza kiherehere punguza kiherehere ulezi sio za mlimanisit wejipeleke <muchas> yakukute wanza kusema <gore> hiv dada sisa so unaona nanii mwanao huku ana njaa mwanao na nani <laughs> kierere mabinti wote ambao mjazaa watoto bado nyweshe mikono juu kama umemwona yuko karibu nayo mwambie punguza kiherehere Na, naomba umwambie punguza kiherehere ulezi kihereere uleziso za mlimanisite ulezi ni high calling. ni high calling nini uta, uta, utazaa watu wanaitwa majaza dunia unawajua majaza dunia mgegamba mi sitazaa jaza <laughs> wanaitwa majaza dunia wapo tu wao za waozaa nasema nasemazsema nitaanajua kuna kabinti nakaonakanasinzia kabisa nilipo <laughs> hey, hey. eukie jina yako mungu akujalie uzae sio uzae dunia za duniaaeluya haleluya <laughs> so it's so dangerous kuendesha maisha bila kuwa na spiritual involvement ya kwenye maisha yetu we must be sensitive enough kujua huko anakuenda mtoto hali ikoje Fine. hatuna macho basi ya rohoni ya kuona kila kitu lakini tunayo maombi ya kuomba tunaweza kuingia ulimwengu wa roho tunaweza kufika shule ni kwao tukiwa tuko dar es darsslam tunafika katika jina la yesu Amen. kila mtego uliowekwa pembe yes. yoyote eneo lolote wanaloenda kula chakula yes. maeneo ya kulala kwa jina la yesu tunayatakasa kwa jina la yesu Amen. kwa sababu tu mtoto wangu anaingia pale yes. katika jina la yesu eneo ile linazungukwa na nguvu za mungu Amen. kwa jina la yesu mwaka mwakana mtoto wangu mtotowangukwanzia anaanza oak yes. hakutatokea mauti yayotehakutatokea ugonjwa wowote katika jina ayesu ee na mungu anaheshimu sana mzazi anayeshika kizazi kinachokuja wa jina lakmungu oh, yes. anaheshimu sana mzazi anayekikamata kizazi kinachokuja kwa utukufu wa jina lake oh, yes. a sababu shetani anawinda hao mungu naye anawawindashetani atapewa na wazazi mungu naye atapewa na wazazi Amen. To me, sisi ndo tumewazaa hao nasema sisi ndo tumewazaa kwa sababu hiyo kama ambavyo sisi ndo tunaamua watavaa nini sisi ndi tunaamua wataishiishije tunakataa laana kuwafuata tunakataa mabaya kuwafuata tunakataa wao kuvaa aibu sema kwa jina la yesu la- tunakataa ca- t- t- t- tu nahi... watoto wetu <totototenuoloisoisoiso fertilizer> hawatafanywa <fatu> na mabaya <łatanfato> na <nabaya> hawatafatwa Hawata na mabaya hawatavikwa <toteno> aibu sema kama unamaanisha katika jina la yesu hawatafatwa <vikoa> na mabaya <toteno> <toteno> hawatavikwa na aibu sema makosa tulioyakosea sisi wazazi wao wow. watoto wetu hawatakosea sema kwa jina la yesu wanangu hawatakosea nilipokosea hawataingia shimo nililoingia sema kwa jina la yesu nawatengenezea nji nawatengenezea njia kwa jina la yesu watoto wangu watapita njia salama hawatakuwa na majuto yangu kwa jina la yesu Yes. Amen. wakati yaangalie maisha yakooayyanaihiwnuaisioei ma ie oea wewe na mtoowaokakaooaa biliwewe ni kosa la mama akolakinimotowkomwonioo wewe ni kosa la babako lakini mwanao mwanao ni kosa lako wewe wewesema nimeizalia tanzania tukio, nimeizalia, tanzania, tukio la kuwafurahishatukio la kuapa tanzania majibu sema nimeizalia tanzania tanzania tanzania majibu majibu sema sema nimeizalia nimeizalia majibu na nimemzalia mungu mlango wa kupita kwenye kizazi cha watoto wangu kwa china la yesu nimemzalia mungu Mungu ya kuingia kwenye kizazi cha watoto wanguu wangu. maanayke tanzania itafaidika na mwanangu na ufalme wa mungu itafaidikana yes. watu wa mungu munishi aliwahi kuimba fanya makosa hilo ni kirudi ya kosa nikosa, kubwa meelewa ukifanya makosa linaitwa kosa ukirudia kosa ni kosa ko aeluya anasewa mtego wa simba usizanie ni wapaka ukifanya mchezo unadaruriwa sema kwa jina la yesukwa jina la yesu watoto wangu wanao usalama leo mungu nimekuita nimekuja na ajenda moja tu uzao wangu uwe salama mbele zako uzao wangu uwe salama mbele zako nipe kicheko cha kesho nipe kicheko cha kesho nipe pumziko la kesho kwa uzao wangu sema nakataa kwa jina la yesu sitazika watoto sema watoto. kwa sauti sitazika watoto sitazika watoto. Sita watoto watoto wangu watanizika kwa heshima sitazika watoto kwa jina la yesu na ikataa mauti ya watoto wangu sema naikataa kwa jina la yesu kila kilichowekwa kiwauwe sema mungu uliyemlinda yesu ulituma na malaika yesu akaepushwa na kifo tuma tena malaika waepushe watoto wangu na mauti kwa, na kwa jina la yesu waepushe watoto wangu na mabaya kwa jina la yesu yesuwaepushe watoto wangu na mabaya sema nakataa mauti wenye nyumb ynuk uti wenyenyub ynuktaa yangu nakataa mauti kwenye nyumba yangu nakataa magonjwa kwenye nyumba yangu kwa jina la yesu magonjwa ya kutia umaskiniyagon wamenishindwa mimi wanataka mimi. kuchukua watoto wangu no, kuchu wanawatia magonjwa ili ilwanifirisi mimi kwa jina la, la... nawekea wigo We neno lako linasema, lako linasema. ayubu alilindwa yeye na haye. watoto wake wakeayubu alilindwa yeye na haye. watoto wake wakeulimwekea wigo wigo kwenye afya yake kwenye mali yake yakekwenye biasha na ukaweka wigo kwa watoto wake sema e bwana yesu leo hii bwana ninadai wigo kwa watoto wangu tawnovwa wa watawaona kwa jina la yes waovwa watawaona kwa jina la yesu wa uzao wangu autaaribikiwa kwa jina la yesu, wa yesu. nizaliniko hai kwa jina la yesu, yesu. nikawaona watoto wangu wakiwa bora watau watakuwa bora watakuwa bora kwenye kizazi chao watakuwa bora kwa jina la yesu na wakamatia fursa za heshima kwenye kizazi chao na wakamatia nafasi za heshima kwenye kizazi chao kwa jina ya yesu mama aliyemaanisha naombe sasa baba aliyemaanisha na ombe sasa acha kuombak hata kuomba kwa mapoi kwa jinaya yesu nawakamatia fursa wenzetu wengine wanazo fursa serikalini wenzetu wengine wanazo nafasi za uongozi wamewwekea nafasi wa na wa wa na wa watoto wao sisi tunawakamatia kwenye ulimwengu wa kwa jinaya yesu nawakamatia watoto wangu nafasi za kwanza shuleni wataongoza akamatia kama wazazi wao tunawakamatia watoto wangu watakuwa vichwa na siomikia kwa jina la yesu na wanangu nafasi za heshima kotorapa yakataa leborokoto nimuone mama aliyeris akiomba nimuone baba aliyeiris akiomba kwo maana uzao wako hakuna tekee kuombea watoto wako kama sio wewe mwenyewe hakuna tekeombea watoto wako kama sio wewe mwenyewe azile mungu sauti ansee anasikia rkosokohchi chi sma kwa la la yesu yesu sema kwa herode alipotaka china mtoto aipotaka kumuua mtoto. mtoto na mamlaka yake na silaha zake na, na, sila na, sila na en yake na, na, utawala na, utawala na utawala wake alishindwa, alishindwa. alishindwa. maana wewe mungu, mungu. uliingilia kati Uli e e bwana e e falme na mamlaka za dunia hii, hii. zinazoeneza uovu zinazoeneza Zina ushoga zinazoeneza dhambi zinazoeneza madawa ya kulevya hawatashinda watoto wangu kamata watoto wangu na watenga kwa jina la yesu na wapaka mafuta roho mtakatifu wapakwe mafuta watengwe watengwe uliyemtenga daudi akiwa mtoto mdogo tenga na mwanangu tenga mtoto wangu tenga mtoto wangu, wangu. mfatilie bwana mfatilie bwana wewe ulimtenga yeremia ulimtakasa yeremia kabla ya kuumbwa akiwa tumori mwa mama yake ulimtenga e bwana sema bwana yesu tenga watoto wangu tenga watoto wangu wapake mafuta wapake upako wajaze nguvu yako rapokota kaya ripo sakabamtoto wako waone unavyomombea usinyamaze kimyairaao ni niwapate wapi wanawake wanaojua kuomboleza maana mauti imeingia madirishani ikiwatafuta watoto wetu mama paa sauti yako dada yangu omba usinyamaze kimya weka mbali usistaduu unaweza ukawa na fedha lakini watoto wako wakakutia kila mmoja simama juu simama juendelea y kuomba kila mtu asimame juu simama juu ombe simama juuombe simama juu wombe simama juu wombe simama juu ombesimama juu ombe nachokuomba kivivu huo ni uzao wakosakarabaya sa likopotosa lero posokoto hawata pato na mabaya hawata na babaya unawatabiria kama mama yao kama baba yao nawatamkia mabaya yatawapata wao wala tauni aitakaberibia kwenye hema yangu Rekabaya. watoto wangu watatengwa watakuwa salama Rekabaya. malaika watawalinda watawafatilia rebosotokoya libosondo sakaradios sitakutumikia wewe alafu nipate aibu ya watoto kwa cina la yesu watoto wangu hawatachekwa hawatachekwa hawatachekwa watageuka heshima ya taifa watageuka sifa ya taifa watoto wetu hawatachekwa watageuka heshima ya taifa Rp-o kwa jina e la yesu sikiya maombi ma yetu ye pwana ukatujibu tunaweka akiba ya maombi haya kwa watoto wetu ukawafuatilie ukawafuatiliaye pwana ukawafuatilie ye pwana Uka ulitupa ahadi watoto wetu watafundishwa na wewe ukawafuatilieye pwana kwa jina la yesu koribosa tokopa linda maroso tokorya kila mwenye mbegu za uzazi aombe kila mwenye mayai tumboni aombe kila mwenye watoto aombe watoto wako asiwe mzigo watoto watotowako asiwe sema kwa cina la yesu sema kwa jina la yesusema kwa jina la yesu e bwana nafanya toba mahali popote nilipowasumbua wazazi wangu ninaomba msamaha mbele zako wewe nafanya toba mahali popote, popote. nilipowatamkia nilipo wa nilipo wa wa wa wazazi wangu maneno ya kiburi nafanya toba, toba. toba. mahali popote nilipowakwaza wazazi wangu nao wakanitamkia siku na mimi nikizaa nitakiona cha moto e bwana kwako kuna msamaha nimekukimbilia wewe bwana ili nisiaibike nimekukimbilia wewe bwana ili nisiaibike unisamee dhambi yangu kwa jina yesu maneno yoyote yaliyokaa kwenye ulimwengu wa roho yaliyotamkwa na wazazi wangu ili yawakute watoto wangu Futa. Futa. kwa damu ya, damu ya yesu damu ya rehema damu ya, rehema. Damu ya msamaha Saha. kwa hiyo, hiyo. tunaondolewa dhambi. Tuna dhambi kwa damu ya yesu tunaondolewa dhambi kwa damu ya yesu tunafutiwa makosa yafute makos. makosa yangu niliyoakosea wazazi wangu yafute e bwana naomba toba mahali popote nilipoudhi mama yangu niipoudhi baba yangu nikamuumiza na sababu hiyo na kwa, kwa, kwa, kwa sababu hiyo kosa lile lile, lile, lile. limetegeshwa ili niumie nalo, ni nalo. E, bwana e, nifutie dhambi hiyo ndiyo maana nimekujua nime maana wewe umesema mjue sana mungu ili uwe na amani ndipo mema yanakujilia bwana nimekujua nime wewe Bw ili niupate msaada kwako kuna msaada kwako kuna rehema kwa jina la yesu kwako kuna msamaa wa dhambi ili wewe uogopwe unatusamee dzambi kwa sababu zako mwenyewe kwa, kwa cina la, la, la yesu kwa jina la yesu nisiumia alivyoumia mama yangu nisiumia alivyoumia baba yangu kwa jina la yesu kwa jina la, la, la yesu shimo nililoingia wanangu asiingie mateso niliyopitia wanangu asiyapite aibu niliyoivaa wanangu asiivae eia niliyokuwa nayo wanangu wasiwe nayo nilishindwa mimi wao wasishindwe niliferi mimi wao wasiferi kwa jina la yesu na watoa kwenye njia ile ile niliyopita mimi kwa jina la yesu nawatoa bwana wapitishe njia yako wapitishe njia yako wapitishe njia yako yesu wewe ndiwe njia na kweli na uzima kwa cina la yesu wapitisha watoto wangu kwenye njia yako wapitisha watoto wangu kwenye njia yako bwana wapitisha wanangu kwenye njia yako wafuasi wa neno lako walifuate neno lako waliamini neno lako wakuamini wewe katika utoto wao wakuamini wewe wewe peke yako wakuogope wewe wewe peke yako wajaze roho wako wakokwa Yesu. Kwa wajazero wako, wako. kwa jina ya wa yesu la wavike nguvu zako kwa cina ya yesu uliyemtenga daudi tenga watoto wangu wa uliyemfanya daudi awe <laughs> wapekee tenga watoto wangu kwa ina kwa jina ya yesu nakataa makosa niliyoyafanya wanangu awatafanya nakata makosa niliyoyafanya ananguawatafanya nilienda kwa akili <ascabe. mufflers> waende kwa roho kwa china ya yesu niliongozwa na isia nikakosea wa wasaidie ni waongozwe na roho kamata faamu zao kamata akili zao kamata faamu zao koribakaca rebababa sotomaya baba rapabba ribabababa rotob zu eta madote arrotopaido sayabaia direko patropaiia erokata bada pareiiko shakane rizo bat akarre kokoyoko ya antoto hunda mizango yo bada no lagarago batakete eta egia agodarada gona pideko mana kotete elai kokorarepa yanatandadi arioa anya raina aaala a wkwa china la yesu kama yako mema kwenye taifa hili wanangu watengewe kwa china la yesu zikitokea nafasi miakati zao jinala yesu nawakamatia nafasawakamatia nafasi kwa jina la yesu kama ni bungeni nawashikia viti kama ni kwenye urahisi nawakamatia nafasi sehemu za heshima nawakamatia nafasi jiajina a kwa jina a yesu sema e bwana bwana bwana sababuyaaa maneno yake, yake. na sadaka yake, yake. yake na nadhiri yake samueli akaishia kuwa kuhani wako kuwa mtumishi wako, mtumis wako. namiee bwana e kwa sababu ya maombi yangu fuatilia watoto wa wangu fuatilia watoto wangu kwa jina la yesu fuatilia watoto wangu na watoto baada yao kwa jina la yesu fuatilia watoto wangu na watoto baada yao na kamata kizazi changu kwa jina la yesu kwa jina ya yesu itajulikana hiki ndicho kizazi chawa mchao bwana kwa jina ya yesu kwa jina yesu wasifuate miungu mingine kwa jina ya yesu wasiende kwa mashetani wasifuate ushirikina kwa jina ya yesu watenge na marafiki wabaya kwa jina ya yesu watenge na marafiki wabaya sema naweka ufarakano naweka ufarakano naweka ufarakano kati yao na watu waovu kwa jina la yesu neno lako linasema kwenye ile sala uliowafundisha wanafunzi wako usitutie majaribuni bali uokoe na yule mwovu nami naomba ee bwana kwa jina la yesu usiwatie watoto wangu kwenye majaribu kwa jina la yesu uwaepusha watoto wangu na majaribu usiwatie majaribuni Wow, waokoe na yule movu kwa china ya yesu rafiki muovu rafiki muovu akiwatafuta kwa china ya yesu wakakatae wape ujasiri wa kukataa wape ujasiri wa kukataa uhusiano mbaya wape wape ujasiri wa kukataa marafiki wabaya hata kama wana fedha hata kama wana vitu vyema wape wape kuridhika na ninachowapa wape kupenda wape kufanya kazi yako ya wape kuridhika na ninachoweza kuwapa ku kwa jina la yesu waondolee wa aonolaondolee wa tamaa kwenye njia ya maisha yao wappesiwa mais wapewepesi wa maisha kwa jina la yesu shule yao iwe yepesi masomo yao akili zao ziwe epes ao zyefauo nseba <laughs> ɔfiina wa yesu ko rapa ya taa na poso tele koropɔto taa ya rapo. ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La ¡La Zigaro, agoaasa wako hawataombewa na mtu mwingine kama unavyoweza kuomba wewe hawataombewa na mtu mwingine kama unavyoweza kuomba wewe watoto wako wataombewa na wewe hawataombewa na mtu mwingine usiombe kivivu ndugu yangu ya usiseme kwa sababu ni wadogo huwezi kuwaombea kana mtu wa mungu kazaa na mtu wa mungu huo ni uzao wa tumbo lako haujazaa kwa hatari umeweka tumboni miezi tisa usiruhusu kuzimu ikachukua usiruhusu ushoga ukachukua usiruhusu wahuni wakachukua kwa jina la yesu raposokotoe leko toko paya ribosoi ramonda rabaya Nishaarora baba, baraka za kidakoda, kosha katawa, ringara te ndaada, reko pandea, baraka za kidakoda. Nikosema kwa jina la Yesu. Jina la Yesu. Sema kwa jina la Yesu. Bila mshale, bila mshale. Nimechoka watu wa Mungu sema kwa jina la yesu jina jina kila mshale, mshale. unaorushwa Una kinyume nao huo unatoka, Uwe unatoka. Wanao kwa wanaosoma nao wanao kwa waalimu au kwa ndugu zangu au kwa watu wabaya kwa, kwa jina la yesu na uzima mshale huo kwa imani yangu mimi niliye mzazi wao, wao. naweka ukuta sema naowekea ukuta. ukuta kwa jina la yesu naowekea na ukuta BHAZI kwa jina, kwa jina la yesu hawatapigwa Hawata watoto wangu hawatapigwa hawatatupiwa mishale hawatatupiwa majini hawatatupiwa mapepo kwa jina la yesu yoyote anayewaangalia kwa jicho la kuwazuru kwa jina la yesu, jina yesu. Kwa jina kwa jina kwa yesu. Jina apigwe yeye kabla hajawapiga yoyote anayewaangalia kwa jicho la kuwaharibu aaribiwe yeye kabla hajawaharibu kwa a yesu kwa jina ya yesu. Yesu. Yesu. yesu sema e bwana abraham, abraham. aliposikia mtoto alipo wake lutulutu lutu. lutu. amekamatwa alifanya Ame vita Alipa. kwenda kumwokoa nami nasema kwa jina ya yesu leo hii mahali popote wanangu alipokamatwa alipo napiga upanga kwa jina ya yesu, yesu. yesu. neno linasema upanga wa roho. wa roho ni neno la mungu liko kinywani mwangu kwa neno la bwana kwenye kinywa changu nachomoa upanga napiga kila anayepiga aliyeteka watoto wangu achia aliyeshika zao achia kinachoshika fahamu zake achia kwa jina yea ia kwa jina ya yesu imeandikwa uzao wetu utakuwa kichwa na kinachozuia watoto wangu wasiwe kichwa na piga na watenga nacho na watenga nacho kwa jina ya yesu kama kiko kwenye damu na watenga nacho kama wanakutana nacho ndotoni na watenga nacho kama kiko shuleni kwao na watenga nacho kwa jina ya yesu na piga kinachowafuatilia kwa jina ya yesu zabakolobos rebošaka karabosataka riabosoko sakatolalepos telekosotaladiš rapakatošale arakotoyo <ORATICAL> baya <í> karon kakurakataya ko nsinga kateisa erakotakuyata ko nsonda baradei sere ekotoyo tukurakataya rekotokoya nda rakotokiya chikarakadiya serekotoyo bodo kutalakataya kata ematoreri kata singalo sakata sheba rekotoyoteyebo siya siya ndara kota rakira eretokoya na karon kokura naye. bkyaaipange hatma ya watoto wako ipange hatima yao wakopange sema unavyotaka wawe maeb Sahi. kama ulivyotuahidi utagusa vinywa vyetu saa bwana kwa upako, wako. Kwa, upako. Kwa mkono wako kwa mkono wako ambao ni roho, ambao ni roho. gusa kinywa changukama ulivyogusa kinywa cha yeremia ulipomgusa yeremia ukamwambia Uka nimekuweka wewe. Nime wewe uwe juu ya mataifa. mataifa kwa wewe, kwa kwa wewe. utabomoa nitabomoa sema kwa jina la yesu sakinywa changu sasa kwa jina sa la yesu gusa kinywa changu. changu ukipe mamlaka ukipe mamlaka, mamlaka. mamlaka. nitakachobomoa Nitakacho kibomoke, kibomoke. nitakachojenga Nitakacho kikajengeke Kika kwa jina la yesu ulimwambia yeremia umemuweka juu ya mataifa na juu ya falme ili kung'oa na kubomoa na na kuharibu kuangamiza na kupanda neno na lako, lako nasema vita vyetu sisi si juu ya damu na nyama bali ni juu, juu, juu ya falme na mamlaka na, na jeshi la pepo habay katika ulimwengu wa roho sema bwana yesu, bwana yesu. chochote, chochote. chochote. kinachofuatiliaga watoto wa kitanzania kwa jina la, yesu. la yesu. yesu falme na mamlaka, na mamlaka. inayowinda watoto wa kitanzania jeshi la pepo abaya Winda watoto, watoto. mashuleni inalowafuatilia katikati ya mabweni yao Mbwena. kwa jina la yesu leo hii. leo hii katika ulimwengu waroo napanda juu Na ya mataifa, mataifa. ninapaa Nina paka shuleni kwao kwa jina, kwa jina la yesu napiga Na kila, kila pepo kila jini kila, kila uchafu kwajina a yea jina a yes kwa jina la yesu, kwa jina la yesu. Kwa jina la yes kwa jina ya yesu kwa yesu kwa, china kwa, china kwa, china kwa yesu kwa yesu ninaangamiza kila falme ya giza ki kinyume nao naiteketee naiteketee naiteketee kwa upanga kinywani mwangu kwa jina ya yesu kila mataifa wanaonyanyuka kuwazuia wasifanikiwe ngoa kila mbegu yao mbegu yoyote ya kipepo iliyopandwa nani yao nikiwa najua jua au nikiwa sijui nangoa leo hii na ng'oa leo hii na ng'oa leo hii hi. chochote kwenye damu yao kiwe ni cha ukoo wa kwangu kwa kwa kwa mimi au wa mwenzi wangu kwa jina la yesu nangoa kwa jina la yesu wewe umesema chochote amba. Mbacho, hakupanda baba, baba. kitangolewa Kita leo hii na ng'oa kile ambacho aukupanda wewe na king'oa aukupanda wewe na ng'oa kilichoko kwenye damu zao ambacho aukupanda wewe na ngoa kilichoko kwenye ukoo wetu ambacho kinawafuata haukupanda wewe na ng'oa kwajikwa jina Kwa la yesu kilichoko kwenye ukoo wa baba yao wa mama yao kwa china ya yesu ambacho ukupanda ng'oa kwa china yesu kwa china ya yesu kazi kwako ngoa sasa ng'oa sasa wewo unavijua kiburi na ngoa majivuno na ngoa korobosha kak You got it, and they go, and they go, Hey, Hey! got hey. <m thankedyle> Allah kanesha ¡Tranquilo para la I tell you what タカタカタカタカタカタカタ 주위에 에노타바 가고다마가치나차주나요 Alleluia. ongera mtu wa mungu ongera umeomba nasema ongera umeomba aeluya ataka tuende kwenyen yeremia anaandika anasema baada ya mkono wa bwana kumgusa mungu anamwambia angalia nimekuweka juu ya mataifa ili kung'oa na kubomoa sema kubomoa tunabomoa jengo sema chochote kilichojengwa ndani ya watoto wangu ambacho sio cha kimungu kimungunabomoa sema nabomoa na mama inakaa wangape wanaamini laana ya baba inakaa wangapi wanaamini baraka ya mama inakaa wangapi wanaamini baraka ya baba inakaa kwa sababu hii hatma ya mtoto wako imefungwa mdomoni mwako sisubiri wao watu wazima wakuudhialani oh, yes. sisubiri uzae ndo uombe hukuhuku tumboni tumesoma kwenye yeremia alitengewa tumboni tumboni sema kwa jina la yes. yesu hamna atekee kuombea mtoto wako kama ulivyoomba wewe wanasema uchungu wa mwana mzazi sema kwa jina la ma kwa jina la yesu, yesu. yesu. kilichojengwa chochote kilichojengwa chochote. Kili chochote. Kili chochote. Kili chochote. Kili chochote nikiwa niko hai nikiwa. Nikiwa niko au nikiwa nimelala kwa jina la yesu nabomoa kwa jina in akila msingi wa ubaya kila msingi wa uovu uliojengwa maishani mwao ili shetani apate kujenga, apate kujenga. kitu chake juu yake. yake kwa jina la yesu nabomoa neno la Na mungu linasema mimi ni nyundo mimi ni kwa nimi atapondaponda mataifa Ata ponda, ponda. sema naponda kila jengo la kipepo lililojengwa ili kuharibu maisha yake ili kuharibu maisha ya maishawa wangu pasua kila ukuta uliojengwa kinyume nao na upasuke sasaauasuk asanaupasuke sasa naupasuke sasa walioweka ukuta ili wasivuke om ili wasivuke ili wasimalize chuo napasua kuta hizo uthizo na pasua kuta hizo kwa jina ya yesu hawataishia njiani hawatakwama Hawata hawatakwama wanangu watafanikiwa wanangu watafanikiwa kwa jina ya yesu watastaw saa watastawi sana sema watastawi sana watastawi sana shule yao itafanikiwa wakifanya biashara watafanikiwa wakisoma shule watafanikiwa kila ukuta unaozuiaga watoto wa watu napasua na pasua na pasua kuta zilizonizuia mimi asitawazuia wao na pasua napasua na, na watenga watoto wangu na mahusiano mabaya hawatalia kwenye mahusiano yao hawatalia kwenye ndoa zao hawatalia kwenye maisha yao atalia. kwa jina la yesu atalia. baba yao nililia Atali. mama yao nililia lakini wao hawatalia Atali. kwa jina la yesu na watenga wanangu Atali. na maovu ya dunia na, na uchungu wa dunia yoyote muovu atakayewaumiza na watenga nao uhusiano wowote ulio mbaya hautafanya kazihautafanya kazikwa jina ya yesu. Yesu. yesu na bomoa kila kuta zilizojengwa kuwafungia wao wasipige hatua sema kwa jina ya yesu. yesu ninaaribu leo hii chochote kilichowekwa kili cho kwenye maisha yao, yao. yao. ili kiwaharibu wao, wao. cha sasa na cha baadaye sema nayatanguliza na maneno haya Ma mbele yao, yao. yao. watakutana nayo kwa jina ya yesu hawatazuiliwa sema mama hawatazuiliwa kwa jina ya yesu na pasua kuta mbele yao Tangouli Ambelea. Hallelujah. mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana