Hello, this is your pastor y nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibuelu leo ni siku yetu ya tano kwa hali ya kawaida tungekuwa tunaombea mwezi mei kama nilivyosema siku ya tatu nikasema we'll mixing all together, kwa sababu baadhi ya maombi mengine yatu tuombe kila mwezi bwanasfwe ya jana nilitoa ya siku ya leo nnabaki ileile mchungaji leo <laughs> <laughs> sana soma andiko d jana kitabu cha luka sura ya pili mstaru wa arobaini luka sura ya pili mstari wa arobaini kabanaakenaona na watuwajisikia kaa haya kaa mtumishi luka sura ya pili mstari Yes. akawaambia yes. akawambiaakaongezeka nguvu. Aka nguvu angalia priorities angalia vitu vilivyopangwa hajasema akakuwa alafu akawa amejaa hekima no alisema akakuwa akaongezeka nguvu yes. amen. Amen. amen akakuwa alafu akaongezeka nguvu alaf henm amejaa hekima then, coma, ame kima, then coma, anasema na neema ya mungu ilikuwa juu yake One, aliongezeka nguvu then the rest followed ththee wisdom hekima itaonekana kulingana na levo ya nguvu aliyonayo mtu ndani biblia inasema hekima ina nguvu kuliko silaha za vita The wisdom is very powerful. lakini akasema muubiri kulikuweko na mji mmoja ulioingia vitani na wakati ule mji umeingia vitani akatokea maskini mwenye hekima akatoa hekima yake na hekima yake ikaisaidia ikausaidia ule mji kushinda vita vitab anasema lakini hakutambulikana kwa sababu hekima ya maskini so the guy helped the city to win war aliusaidia mji kushinda vita lakini hakuonekana hakutambuliwa You know yes. ubiri sura ya tisa mstariwa kumi na nne nakupa mistari mingi mingi kidogo leo alafu tuingie kuomba mapema kabisa yes. ili leo tubimbilike vizuri mbele za bwana alafu saa moja kamili chap kifika uendo kapike ftari Aha. palikuwa na mji mdogo na watu ndani yake walikuwa wachache wachacheakaja mfalme mkuu juu yake, yake. yake. See, this guy is ambazo ni yakeu unaweza ukawa lakini lakinihekima ya kuwin maisha hauna Does not give you to the wisdom gioooi hekima ya maisha ni nyingine kabisa na watu wanaweza wasiwa wakiroho kabisa lakini na hekima ya maishakm zio tau ekima ziko tatu au hekima zinapatikana katika mazingira au maeneo matatu kuna hekima inaitwa hekima ya dunia hii alafu kuna hekima inaitwa hekima itokayo juu alafu kuna hekima inaitwa hekima ya shetani au hekima ya ibilisi hekima ya ibilisi ndo huo uganga uchawi wanaweza kupaa na wanapaa yaani sio fiction sio movie wanapaa kweli amen wanauwezo wa kuingia kwenye nyumba ya mtu wakapitiliza wakalalanaye wakalalanaye wanaweza wakapindua magari ukiangalia kwenye movies mbalimbali mashirika ya kijasusi ya serikali mbalimbali mbali za nchi za watu wanaweza wakatengeneza tukio kwa ajili ya kiongozi fulani wasiyemtaka na tukio likaonekana kabisa ni ajali lakini ni tukio lililotengenezwa na watu wenye akili sio uchawi huo sio uchawiakili kabisa za kawaida lakini sasa kuna hekima ya mashetani ambayo inaweza kutengeneza tukio la ajali kabisa na wote mkaamini ni ajali lakini kuna mwamba amechukua damu ya mtu hekima hekima ya ibilisi ekima ya, ya pili inaitwa hekima ya dunia hii hekima ya dunia hii tunaipata kwenye shule magorofa makubwa yanajengwa dubai kule kuna majengo yamejengwa ndani ya bahari ya dunia hii alafu bahariaya duni i hekima itokayo juu inaongeza mikate mitano na samaki wawili mbele ya macho yenu wisdom mkiwapegangaliaanakwambia akavue samaki mmoja ndani yake ukifungua kinywa kuna fedha wisdom. wisdom alikuwa nayo solomon kwa hiyo he made wealth wafalme wa mbalimbali walitoka nchi mbalimbali kuja kuisikia hekima yake hii tutaiomba siku ya jumapili need wisdom yes. mahali ambapo kuna uchawi mahali ambapo kuna watu wenye akili sana unatokea kama danieli danieliianasema hivi wakati nebukadnezar amepose challenge katikati ya wasaidizi wake ambao ni wachawi lile neno wachawi manayake ni kwamba hata leo hii viongozi wa nchi wanao watu kwenye maisha yao ambao wanatumia ushirikina wako kwenye maofisi yao na kiongozi akipose challenge na inawezekana kwenye hiyo ofisi wapo washirikina wapo walokole na wapo wasomi challenge akipose challenge mwenye hekima yake ambayo ina kasi ya haraka kuleta majibu nd anapata promotion kwayo inatakiwa itokee mahali ambapo kuna challenge kwenye uso wa nchi na raisi au waziri au mkuu wa idara fulani amepos challenge kwa watu wake aliyeingia kazini kwa uganga aliyeingia kazini kwa akili nyingi na aliyeingia kazini kwa mkono wa bwana umeziona hizo hekima meziona hekima yeah. aliyeajiriwa kwa sababu ana hekima ya mungu divine wisdom imemfanya ajiriwe upako umetembea akaingia kwa muujiza alafu kuna aliyeenda kwa mganga akaajiriwa usikatae wapo wapo mepata kazi kwa sababu ya ushirikina kaingia alafu kuna walioingia kwa sababu wamesoma sana duniani siku zote wako hawo watuaina tatu na wanaofanya biashara kwa sababu wame wamesoma darasani mzumbe wamekamata diri zao za zawamepana makampuni yanaenda na kuna ambao wanafanya biashara na wanatoboa sababu ni washirikina kinoma na kuna ambao wanafanya biashara kwa sababu wana wisdom wana upako ambao wakiingia kokote wanatoboa viko vitu vitatu kwenye uso wa nchi hivyo divine wisdom wisdom wisdom and worldly wisdom. yote hayo tunamp nayo so, sasa ukiona wewe ma, ma, masala mpaka kama mimi shule hatukutoboa sana maanake uh, hatuna hekima ya dunia hii imetupita kushoto bwana asifiwe unakubaliana na nini na matokeo kwamba mimi kwa kweli shule bwana yesu asifiwe uwnawangaliaga umu katikati yetu wako maklasmeti wangu wengine walikuwa vipanga nami nilipoona kwamba ukipanga hautaniweza nami sitauweza nikapiga magoti mbele za bwana nikasema bwana mimi ni nani usiniache mtumishi wako <laughs> mana siwe so when you lack world som ya darasani umebakiwa na option ngapi devilish wisdom ambayo bibi anasema hivi <laughs> hekima ya shetani yenyewe inakupelekea kwenye mauti ndo hiyo yesu anasema itakufaa nini kupata ulimwengu wote na kupata hasara ya nafsi yako in the end your soul must pay kwa sababu hekima yoyote ile ina gharama ya nafsi ya kila hekima anafanyiwa kazi ana hekim anayokua br isipokuwa iiya mungu yesu alikuja akaifanya kazi alafu sisi tumeipokea bure bii na sema hivi yesu kristo alifanyika kuwa hekima ya mungu kwetu kwahiyo anayempokea kristo anakuwa katika hao waliopokea hekima ya mungu maonahiya yesu ambavyo ni mtelezo hizi nyingine zote zina garama ya kulipia meelewa watu wa mungu yes. nakupanga hapa mwanangu ili uwe na akili mjini mwaka huu mjini hautakiw ya kuferi yani hautakiw kuferi kabisa autakiw kufukuzwa kodi autakiw kudaiwa mwakahuu autakiw kuaibika yani mwaka huu natakiwa utoboe kwa namna yoyote ilemaana leo nimekuja mapema kabisa nando tunaelekea n hivyo mwanangu kesho tunaanza saa tisa jumapili tunaanza saa tia ukimaliza tu ibada jumapili jumaapili ambia ukimaliza tu ibada fs na kwa sababu tumefunga au mjafunga Oy. oya ujafunga asababu tumefunga kama una watoto au una bebi napita naye tu maali watoto naknakula na no, no, no. kujaza matirio ya kuanzia maisha jumatatu alaf tuone kama tunamaliza wiki ijayo aul I I few, eh? so hizi hekima tatu ziko kazini masaa ih4 zinafanya kazi hata kama unajifanya uzioni uzitambui sh so, be kwamba ziko zik iko hekima inaitwa hekima ya dunia hii ambayo wajamaa wamesoma balaa huwezi kuwaepuka wako mjini na niko hekima naitwa hekima ya kishetani watu wanatumia ndumba vibaya mno ofisini ni kawaida sana kukuta unga ungaunga mtumishi um, wa mungu mmoja alikuwa nadc anaambia kuna baba mmoja alipewa, alipewa ofisi ya kuwa direkta wa idara moja kubwa sana dunia hii I mean, uh, uh, tanzania hii taasisi kubwa sana kwenye hizi PSSF, OSI, PPF, OSI, NSSF, one of it anasema alimkuta aliitwa na aliyerithi kiti anamwambia hivi niliadisiwa na masekretari wa hii ofisi kwamba humu ndani niliyempokea mimi alileta maiti iliingie humu ndani kwanza nhapahapa mjini ili akae kwenye kiti na yoyote aliyekuwa na ompiti naye anafanana na maiti wake alikuja kanua kasema yoyote aeta shindanoyuondoeet anasema mimi nimepewa kukaimu tu ofisi yeye yuko mahali faj <laughs> nikaambia hapo hakuna akili hapo world wisdom hapoinakaa pembeni hapo tunaingia na wisdom kwa sababu wao wamekuja na devilish wisdom you can only outrun unaweza tu kuishinda hekima ya mashetani kwa hekima ya mungu yes. munguwasu hekima ya mungu yesu anaangalia mtu kipofu anaangalia matope anatema mate ya e kule na wenye, watu wanaoga anaambiwa na kaoge chakatachaktchakata napaka o ekma amashetanilwenetwoniia ii ni kitendo cha kiganga kafika stendi ya msamvu pale pakutokea magari dada kapaki haria ya yake kali kashuka dada dira lake dada mweupe anapendeza Ka, watu najua dada dada kapaki nini kajichanganya kavua dira iwa mnyama kachukua maji kopo la kwanza anaoga anaongea kopo la pili anaoga anaongea ile, ile kopo la tatu kopo la nne makopo yake saba kamaliza la, la mwisho kajibwagadoo nzimau alivyomaliza kachukua dira kava kaingia, yuko mjini mpaka leo lake, na duka lake linatema vibaya mnolizakwnu matajiri nikaambia hvtufanyjsifamatairitkbnekafa za kuoga mnaziwezaewepesimoyo stendi kuna ya kwako ambayo ni ya kimungu hekima yetu ya mungu ina dmand ziko dmand ambazo mungu wetu anazitaka Can we go those miles? Can we? tunaweza kwenda sisi mali hizo na mungu ili tuwezi kupata matokeo anayopata washirikina mambo yote mmeshinda tunawezadmbot <laughs> meshnd So, nilikuwa nazungumza hapa kwamba hekima ya maskini n so ziko hekima hizo tatu eukadneza mfalme anaota ndoto ambayo anasahau K- story, kwenye kitabu like, enye kitabuchahmojt anaota ndoto nebukadneza mfalme alafu anaisahau baada ya kuisahau ndoto anaenda kwenye panel yake ya watu waliowachagua kumbuka wakati kina daniel wameingia kwenye nchi ya utumwa biblia nasema walipoingia kwenye ile nchi ya utumwa akatumwa mtu mmoja anaitwa ashpenaz mkuu wa matoashi ni kama katibu wa ikulu akaambiwa achagua vijana ambao wametoka chuo kikuu cha nchi hiyo tuliyowatoa utumwa alafu muwachukue muwafundishe elimu ya wakaldayo vijana wenye akili kwa hiyo kina danieli walikuwa na akili za kawaida sawa anasema wenye moyo wa uungwana wanaotoka kwenye ukoa wa kiungwana manaake familia ambazo ni za watu walio mambo safi kwenye nchi yao walete ili tuweze kuwafanya wasimame kwenye nyumba ya mfalme watakaofaulu manake wanachukua first class. sawa hpnazi akachagua akachagua, akachagua akawachanganya na vijana wa kikaldayo wakaingia wote kwenye jumba la kifalme waliua mara km bora ya wenzao wakaingia kwenye jumba la lakifalme na no, mfalme ana challenge ameota ndoto ambayo haikumbuki yani ndoto kaota yeye mkishampatia na tafsiri yake mfalme mtu wa kwanza aliyemwita kumwita mlokoleakawaita waganga kwenye biblia kila wakati mfalme alipopata changamoto hakuita kwanza makuhanya hakuita kwanzawatu wa mungu aliita wagangaene kia wanini watumishi wa mungu tunatakiwa tukomae na utakatifu na kutembea kwenye nja zilizonyoka ni kwa sababu sio so <tipulikian> kwa sababu tu tuende mbingunihishi sio pandapandawanaangalia viongozi wanaangalia kwenye madudedude wanakutana wana na nnyeni zake that is not your challenge, a challenge to us. Men of God. Na mtuombe, mungu Amen. Kwa wakati mwingine ukisikia watumishi wa mungu anaingia kwenye mambo magumu wala sio kwa sababu wao ni wauni au kwa sababu ni wao a -a. wakati mwingine kwa waon sababuh nchi kipigwa tuna watu ambao wanaikima kimungu walipaswa kukupa majibu alafu alafutunakuekea mzigo wakutokwwawhwa wa wa wa mm, z hata ah, ukijifanya v naweza kuomba mwenyewe nitaomba kaombe kuna vimeo mungu amewapa watu neema kwenye uso wa nci ima aliwatoa wengine kuwa mitume wengine kuwa wachungaji wengine kuwa manabii wengine kuwa waalimu ili waweze kulifaidia kanisa kwa hiyo kama sisi tumeamua kumwamini yesu kuwa bwana mkozi wa maisha yetu wanaotakiwa kutusaidia akoti mtu mungu ni wale aliyowatoa sasa ao waliowatoa sisi ni ngumu kuwaamini kwa, kwa sababu tunajua ishu zao tumewazoea tunaona maisha yao tunaona ni wakawaida ttumesoma nao wenginewu tulisotuasaidia na majibu liba mtiani changamotowile neema ya mungu aliyoiweka ndani yao haiwezi haiwezi kutufaidia hai ni shida kwa kwa sababu mungu mungu mungu mpate kwa waku, mungu, Lakina, mpate kutakufanya kiimani kiimani utaonekana mlokole lakini lakini lazima manabii wake kufanikiwa maana ili uwe uwe na mtumishi wa yeye atakuwa mt bwana nab na kukulinda bwana akuinuliua uso wake na kukufadhili bwana uso wake na kukupa amani if a na usio kwa sababu mimi ni mruteri basi kila mchungaji wa kiuteri ni mchungaji wangukakwambia ya umezaliwa kwenye dini ya kiruteri naweza ni mchungaji wa mama za yulehabaa in every generation kwenye kila kizazi mungu anawanyanyulia watu mtu anawanyanyulia watu kuhani some bibilia ni kanuni hii biblia hii inatuonyesha of life. Do you ntakuonyeshaya leoleo sio kesho keso takuonyesha blessing kwa nini tunatakiwa tubarikiwe kwa sababu baraka inanasa rohoni waefeso sura ya kwanza mstari wa tatu anasema hivi atukuzwe mungu aliyetubariki sisi kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ko manayake kama ulimwengu wetu wa roho hauko fortified kama ulimwengu wetu wa roho hauna p kama ulimwengu wangu wa roho hauna nguvu na kinachotia nguvu kwenye ulimwengu wa roho ni baraka ya mungu kwenye maisha yangu Kwa the blessing of god in my my life it is what fortify my spiritual kh kama ulimwengu wangu wa waroho ni mwepesi maana yake kuna mapambano siwezi kupambana kumbuka nimekwambia kuna hekima za aina tatu mwenzako amesoma kuliko wewe mshirikina kuliko wewe wewe unasema umemwamini mungu lakini ukipimwa kwenye viwango vya rohoni unapo kwa hiyo manaake mapambano mengi watoto wa mungu tumeferi kwa sababu hekima ya dunia hii hatuna hekima ya mashetani tunaogopa kwenda kuzimu hatujaamua kwenda kwa waganga kuaganga tumeachana nayo huyo mungu mwenyewe tunamwamini kwa kuote, ote, testi. Yee, yee. Imo, imo. kwa yeye yeye au au imo haimo tumekaa hapa katikati katikati na mungu mungu anasema aliyekaa anamtapika hiyo maana unaona watoto wa mungu. wanapata kazi ua wanafukuzwa mwezi unaofuata nayni kwenye maeneo ya ajira tuna suffocate. kwenye maeneo ya vyeo vya heshima ynitunapata kazi kukaa kwenye biashara kubwa za maana maananw ukihasabu kwenye kanisa leno wapendwa wenye waliookoka hasa na usafi wa moyo wenye kutoa mafungu ya kumi kwa, kwa, kwa, kwa usafi wasio na maisha maishaya konakona alafu ana maduka na utajiri na vitu vya Umnaes, uyo uyo mchungaji anamtegemea mas yes, kwamba sasa mchungaji anamfanya huyo mtu ajione kwa sababu yeye ni shoga yake mchungaji rafiki yake mchungaji anamkopeshaga hela mchungaji anamsaidia hela mchungaji kwa hiyo hata akikosea mchungaji naishia kumwambianajua mungu anajua sisi ni wabavu ah, naenda na hela yako koo anashindwa kukemea kwa sababu anajua sasa mama katutu ambaye ndo amenyoosha maisha hali yake ya kiuchumi ni ngumu mama katutu kwake nitataka maombi alafu kwa bwana o ntataka hela ko hali ya kiroho ya nchi inazidi kupaya kwa sababu wenye hela hawana mungu na wenye mungu hawana hela ila tawaambia jambo siku moja mungu akaniambia mwaka 2 ni mwaka wa roho kwa sababu i am bringing new wave of the spirit in the city ambayo uchumi wa kanisa la mungu utapanda juu na hakuna wakati wwote ambao mungu amelinua kanisa lake kama sio wakati wa mtikisiko wa kiuchui yani mungu anaitaga fukuto kwenye dunia ili akileta giza kwenye dunia watoto wake sasa wanafungua vibubu vyao vya nuru yes. kwa hiyo wanatoboa namna hii katikati yetu mungu atanyanyua atananyua atatupa hekima kwa hiyo kina daniel wako kwenye nchi ya babiloni mfalme anaita waganga mfalme anaita wenye elimu umeona pale aliwaita wenye elimu akawaita na wasomanyota ili waweze kumpa majibu bibia anasema hivi hakuna aliyeweza kumpa majibu mfalme unajua ndio maana juzi nilikwambia hivi mungu ni lazima atupe macho ya kuonea gizani kwa sababu kuna magiza mengine hayajasababishwa na shetani kuna magiza mengine ni d namba za mungu ameyapiga pini waganga hawaoni wachawi hawaoni washirikina hawahoni. Yes. Akupa mfano. musa ameenda misri akatupa nyoka. akatupa nyoka nyoka simbo ikawa waganga wakafanya wa nini wakajibu wakatupa m tup imbo kaok ganawfarawakafaya wewe ndio musa fikiri kama kamawe ndio musa amekutuma jehova anayekwambia ntaokoa msri <laughs> kwa mkono wenye nguvu jehova amekusemesha mwenyewe umekuja na mbwembe pale mungu amenambia nikitupa vimbo nakuwa nyoka basi nawee nachua vimbo ako unatupa alafu gafla unaona wadanamambia musa hiyo unaona wana na wenyewe wanachomoa mizigo yao shwa wanatupa chini pa unajua unachosema kwisha habari yangu nilijua hivi anaweza kufanya mungu peke yake vile eh? vitu ambavyo nahania anaweza kufanya mungu peke yake unashangaa mtu aliyechanjwa na mganga naye kapiga tuki watu wa mungu lazima tujue ukweli ya kwamba yako mambo ambayo mungu anayapandishaga viwango kiasi kwamba wenye uchawi uchawia p yes. kuna ambazo hawawezi wao kutoboa kuna fedha ambazo milioni milioni hizi milioni miamoja miamoja kuna mizigo ambayo mungu analeta giza kwenye uso wa nchi halafu mwenye majibu anabaki nayo mmoja tu mlokole hapo ndo unauona a utukufu wamungu kwenye kanisa unadhirika tukufu wa munu susematukufu wamungu sio mimi kuja apa nakusemaisimama juu nafanya watunkushckmam hivi nchi yetu ime imejaa unajua nchi yetu imekaa kila kitu iivvwigwamaukio shik kiatu chake mamatwatwatwa akaenda kwenye lile kanisa wakamshikisha kiatu siku ya kwanza hi, upako kwanzaaun wene mandaziyoulazima ilete matokeo yanaonekana kwa macho nakuombea kwa mungu baada ya maombi haya yes. tukazalishe matokeo mtaani huko kodi yes. zilipwe sio tukimbie ra ah, ah, wakati wengine wote wanalalamika kodi sisi tunazalisha matokeo kiasi kwamba tra wenyewe wakitafuta kosa pa kukamatia yes. hawaoni kwa sababu wanaona majibu kila kona Amen. May God your mind. Amen. nasema mungu akuongezee nguvu Amen. musa akatupa fimbo yake kazema hiyo nimewaacha mpige tapig ilipokuja kwenye kuto, kufanya maji yageuke kuwa damu waligeuza hola kwa maanake ikaanza kupanda viwango nasema hivi mwaka huu yes. tutapiga sho ambazo yes. watakuja na uchawi wao yes. tutawakalisha chini watakuja na madigirii yao watakaa chini unajua kama umesoma kuna waliosoma kuliko wewe takiwa ufike mahali kwenye paneli ya watu waliosoma mnachakata jambo labda rais ameagiza kupata majibu juu ya jambo fulani la kiuchumi alafu amewatafuta wataalamu wa uchumi kutoka ud kutoka su kutoka mzumbe amewaleta mahali pamoja mlete majibu madaktari na maprofesa mnawaza mnawaza mnawaza mnawaza wote wanakosa kidogo nyinyi mkiwa mnaenda lunch niachieni haya makabrasha niombe nayo ah! yeah. haleluya tutakuwa na ujasiri wa kumwonyesha mungu wetu peupe yes. lakini hizi tunaona haya kulitaja jina la yesu katikati ya watu tunaona kama kuitwa mlokole ni nicri tunaona kama kumjua mungu au kuonekana umeokoka ni kama jambo fulani la aibu ah! sio mwaka huu kwa jina la yesu Amen mungu atakupa neema ya kupiga sho na kila mtu atajua yes. mungu yuko ndani ya huyu dada mungu yuko ndani ya huyu baba sema sionei haya injili maana ni uweza wa mungu, uweza wa mungu. uletao majibuuletao majibu. Matokeo. matokeo uletao okovu, uletao okovu. Amen. sione haya wewe ni kwenye ofisina unataka kuanza kikao tashangaa mageti ambayo mungu anakufungulia kwasaabu hakufungulii tena kwa ajili yako anakufungulia ilijina lake lijulikane nawamataifamunu atatukalisha mwaka huuo sio tu tu watoto watoto wetu wapate ugali mm, ili jina lake lijulikane na mataifa nani yes. nani anataka mungu yes. nani anataka mungu mungu amkalishe kwa kwa kwa ajili yake? Sema, hey, buana. Hey, buana. Hey, buana. Kwa ajili kwa ajili yake yake sema bwana wangu naweza kuutafuta za kawaida sana zinapatikana hata kama wamesoma otwatotwtwapat uail jn ake ijuikane tnatn u w yuwtw aeattibbz wid inaatikn lakini kuna ngoma mwanangu lazima tupike tuvuke za hao tuvuke viwango vya hao ndio maana mii iliache hizi abarizatoaili ubarikiwa upatehela hizo kuna watu waendi kwa mganga yani aendi kwa mganga wala aendi kwa shetani na, na chafu viwango ambavyo unabonyeza d ambazo washirikinawenyewe na wapi nakumbuka wale ambao nasomaga vivilia nakumbuka stori petro alienda ali mahali kwenye mji akapiga matukio kulikuwa na mtu moja anaitwa simeoni mchawi petro kapiga matukio kapiga mpaka mchawi akasema hey, bro mhkasemaniuzie ifike wakati watu wanaotumia uchawi maofisini waseme tupelekeni kwa mchungaji wenu yes. sema e bwana utuinue. E utuinue zionyeshe nguvu zako hiyo ndio maana ya kuongezeka nguvu yaani mwaka huu uwape showo zisizo za kawaida kwenye ule mtaa ulikoweka duka lako waone watu nasema tunakulogaka kila siku sosti mwaka huu umeenda wapi unawambia kulikuwa na siku kumi na mbili za maombi niliwanyoosha yes. simoni mchawi anauliza naambia petro hii ya kwenu ipi niuzie petro akamwambia kwanzia leo nanikakwambia wewe kipawa cha mungu kinauzwa naikakwambia nguvu za roo mtakatifu zinauzwa na, na uwe kipofu jamaa pale pale yakwenu wanaume hao waliokuwa na nguvu za rohoni maisha ya kawaida walikuwa wanajibu maisha ya kawaida yesu anamwambia petro umevua samaki usiku kucha usipate mimi nina kitu kinaitwa nguvu za rohoni zinavuta mpaka samaki ukitega tu neti yako kwenye kirindi ninachokuelekeza unavuta mzigo nguvu za rohoni mama ndo zinaleta wateja kwenye dukakonguvu za rohoni umekaa kwenye duka lako pale kwenye kiti taratibu kitu kitu kiko huku ndani hiyo ni zaidi ya <laughs> electromagnetic power you you are pulling people, you are are are pulling pulling pulling customers eecoageieaeu oefrom eve nyni ukiwepo o kunaiouwa sema niongeze nguvu nguvu iongeze nuksababu tuko kwenye ulimwengu ambao yani unataka utaki kuna watu sasahivi wameshabadilika sio wanadam ni majini watu wamekuakwenye uckskwamba unapishana naohinaskizunzun fikir wewe ndo musa umetupa fimbo imegeuka imekuwa nyoka mwanadamu mwenzako ambaye hajaomba hajapanda mlimani hajaona kijiti kikiwaka wala kiteketei hujawahi kukuta naywambia tulia hiyo tulia sha wa nyokahi ushirikine upo usisubiri wakulaze nje ndo uamini aeua <laughs> saa imefika wachawi wakimbie mitaa kwa sababu ya electromagnetic spiritual ulio nayo oh, yes. ni kama lioa linatembea mtaa unakuwa salama sio kwa sababu wanaomba walokole mia mtaa uko salama kwa sababu kuna kibinti kimepanga kimepangakwenye ule mtaa yes. kimejaa rotakatifu isivyo kawaida Amen. wachawi wanatafuta mpakupanga niliwaambia watu kule morogoro mkisketu, watu niaambia statwanakma nub w nsbkla uapiinaena kian na nalbilia likubwa na unalimwimbia ni bwana nalimwmbia bwanalako labl unakimbia mtaa kwasabbu na mashetani nasema safarihii watakukimbia wewe Amen. kwa nini tunapata mateso ya namna hiyo nguvu zetu za rohoni ni nyepesi siku hii ya leo tunaomba kuongezeka nguvu yes. Amen. rohoni kuongezeka nguvu rohoni mwaka huu nisiende kizembe mwaka huu nisiende mki wa mwepesi yaani leo ni kama unalogeka yaani kama unajiro, unajirogesha kama unajizindika yani, vl amesema mkiomba lolote kwa jina langunajuunajua maana lolote alafu wee leo umechagua kuomba nini nii nguvu za rohoni paka akiwepo kwenye mji hahitaji kumwambia panya toka kwa jina la yesu Mm-mm panya wananusa arufu ya paka they know what is threat to them animals they know what is a threat to them siku moja tukatumekazknlia paka kama sauti ya mtoto ivini anini huyu ni paka au ni ushirikina kwa sababu zile paka ukiisikia zinapia nji ya lako au kwenye mtaa wako zinapiga zile kelele sometimes wanafanya profes they are rofesyin through anima so which people ae proesyin throughanimals mashule ni mengi wakati mwingine muda wa kufundisha nakuwa mchache na mke wangu akaniambia i have followed the trend ilaapaka wakilia something will happen in this house aithar tutazinguana au mtoto atapata shida au kutakuwa na tatizo kwenye nyumbakasma e nguvu k kwa kama nakudanganya mke wangu kamanakudanganya jamaa anadanganya ataanadanganyanamwenyemambo menginekama linadanganyaga risk my marriage haleluya mkiwachana mwachana kwacont oamlaa aiaaeumadi nakamata makoo yenu kwa jina la yesu ikachukua mdoli wamtoto nikasema mdoli huyu ndo kamaiaaba nikaana kusikia wa, wa, wa, wa, wa asubuhi tumeamka nje kijana wangu uko palenyumbninata barakatmapaka matatuaeku wale mnaopataka hizo changamoto za mapaka kulia nje ninakutuma kafana hikiimejua kuhusu nyinyi wa mamlaka ya jina a esu ninachoma makoo yenu huu nabii mnaotoa warudie nyinyi na watoto wenu katika jina la yesu ninawafyatua hapo mlipo radi ya mbinguni wachape hapo na kwambia g wanzaasmcha awezi kuja kama sisi wakati mwingine paulaliombea vitambaa vikaenda vikaponya wagonjwa watu wengine mnaombea maji yanaponya watu wow, wao hivi wanatumknnwvvnsiumtumishianu kuna mende wengi chukua mende mmoja tu mmoja tu shika wewe na wenzako wote kwa jina la yesu Koma. za rohoni zinakupa nguvu zinakupa mamlaka juu ya viumbe yes. zinakupa mamlaka juu ya vitu zinakupa mamlaka juu ya hewa zinakupa mamlaka juu ya mazingira zinakupa mamlaka juu ya mtaa zinakupa mamlaka juu ya mji imajini mtu nakusanya nguvu zako za rooni leo alafu unapata nguvu za rooni juu ya mtaa wa sinza halafu ndo unafanya biashara huo mtaa unasema mungu auzi mtu paka nimeuza watakuja pale watu na formula zao za, za business administration kutoka chuo kikuu cha naniii watakuja watu na uganga wao naushirikina ola alafu wanaona tu vitu vinamiminika kwako baba mmoja alikuwa na hoteli yake alafu na wateja nikawambia hivi kesho asubuk wmek kwenye hoteli yako kesho hela zitakuja kwa wingi na ishara ya kwamba hela zinakuja nyuki nk ztaku wmfundisha sasa nn la mungua namna ya kuchen basaaamu ainga tunatafuta mtu tunikiwa hey! <laughs> sijamaliza kuongea naye nyuki wamejaa kwenye hoteli nikamwambia mungu bwana yesu wewe ndo uliumba nyuki watu wanatafuta hasari kila mahali nikazema mungu wale wanaotafuta hasari kila mahali na wanaitafuta hasari kwa nguvu zote na iwe ni kama watu wanaotafuta mahali pa kupumzika kwa huyu jamaa wataiona hii hoteli ni tam kama asalisasanaaa i befoe ou o a So, unaelewa nikiamua kuwa you know ni bwana yesu uyu, lewa, hapo. Gafla, kila Mwingine, hapa ana nyumba yake ambayo ajaitembelea siku nyingi kila akienda nakuta watu wamekunya amekuna watu wamekojoa mle ndani mwanake nini ushirikina ule nafikiri ni nani anataka kukaa hirikina la uleafkirineneo lako kila ukiliangalia kinyaa watu na ila kiliangalia alineechea akl akija kwenye kiwanja chake akione ni so utapigwa utanyang'anywa vilivyo vyakwako vi utaviuza vi kwa, kwa bei ya kutupa utaachilia v hivi nilikuwa na wakati nauza aioga akukuloga dada nguvu yako nyepesi bibiia inasema ukizimia siku ya tabu ujue nguvu zako ni chachi manawa ndo unaanza taree api noi siku kwanza ya sita ya mwaka huu na ni siku yako ya tano ya maombi kusanya nguvu mapema Amen baba siku ya tabu ikitokea inikute nimejaa nguvu neno lako nasema ukizimia siku ya tabu ujue nguvu zako ni chache nakatakuzimia nakataa kuzimia siku ya tabu kwa hiyo mchungaji anayo siku yake ya tabu mtume anayo siku yake ya tabu kila ndoa inayo siku yake ya tabu kila familia inayo siku yake ya tabu wakizimia ujue nguvu zao ni chache sasa wafanyeje walitakiwa wahudhurie maombi siku ya tano ili waombe mungu awaongezee nguvu i want you know you to know what we are doing here mungu amesema akiombwa ataitika akiitwa ataitika na atatuonyesha mambo makubwa na magumu na atuonyeshe mtu akijaa nguvu anafananaje bwana nifanye ampo yako Amen. nijaze nguvu zako Amen. kila mkono wangu wa kushoto na mkono wangu wa kuume yes. kwenye miguu kwenye moyo kwenye akili nijaze nguvu zako yes. nisipigwe na uchawi Amen. nisipigwe na ushirikina Amen. nijaze nguvu zako nebukadneza alivyowaita kina daniel akawaita waganga na wachawi akawaelezea akawambia nimeota ndoto lakini sijui ndoto hii tafsiri yake ni nini biblia yangu inasema nebkadnezar wale watu hawakumpa majibu wakasema kitu hiki alichokiota mfalme hakuna mtu yoyote aliwahi kuuliza mwaka huyu anatakiwa atokee matukio kwenye hii nchi watoto wa mungu wasolve matatizo ikulu na wizara mbalimbali mbali, ziseme hivi si nyinyi mnaongozwaga na roho tuwambieni roho mtakatifu anasemaje juu ya hili oh, yes. siku moja nilwahi kumwambia nilikuwa zi ni kanisani nikasema ni vizuri serikali yetu viongozi kuita watumishi wa mungu anapo labda zindua miradi au wanaposaini mikataba ni hekima ni vizuri sana lakini kinachoniumaga mimi ni kwamba tunaenda naingia pale kama watumishi wa mungu kwenye mradi ambao au mkataba unaosainiwa ambao nyinyi wachungaji hamjawahi kuusoma o mnabariki kitu ambacho hamjawahi kukiona kwa hiyo hata kama ni mkataba ambao una madhara ya kiroho watu wa mungu sizungumzi kimwili kuna mikataba tunaingia ambayo ina madhara ya kiroho kwa taifa kwenye biblia imo. imo wako viongozi wako wafalme waliingia mikataba na nchi za watu ikaleta madhara kwa taifa madhara ya kiroho wala sio ya kimwili Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. wako wapi watu ambao wataaminiwa na ikulu ikulu iombe tunaomba mkaombe We about to strike this deal hatuna namna lazima serikali ingie mkataba na nchi hii kwa sababu tunahitaji fedha ya kufanya kitu fulani sio mbaya lakini tuulizieni kwa mungu kesho ya uu mkataba inafananaje sijui kwa sababu shetani ajawa shetani hajawahi kuwa na mema na mtu yoyote hata tanzania hajawai kuipenda ningeweza kushauri pia kwamba labda watafute waganga wwasomee lakini hatuna uhakika kama watatupa majibu yanayotusaidia ya ya kesho zetu manake wao ni kuchinja na kua na kuharibu mungu peke yake ndo anasema nayajua mawazo nayowawazia ninyi yes. si mawazo mabaya yes. ni mawazo ya kuwapa nyinyi tumaini je mkataba huu tunaosaini no kama taifa unalo tumaini la kesho kwa nchi yetu sasa huwezi kuwalaumu viongozi kwa sababu gani kwa sababu wao wanafanya kwa utashi wao wanafanywa kwa mazingira walionayo hawawezi kuran tu mmoja akasema hivi wewe tuna familia yako mkitaka kuendesha biashara mnakopa mikopo se taifa la watu stia moja milionituna madini tutachimbia vidole vidoleu tushajikuta hapa lazima utafute majibu kwa mungu kwamba kutokea hapa sasa tunafanyeje kulaumiana na toboi mungu viotoboimungu kwa hiyo kila mtu kwenye wizara yake wewe ni waziri, wewe ni ni katibu mkuu yaani kwa namna yoyote umepata ikulu umefanikiwa au uko usalama wa taifa au uko uo mahaiaumshauri rahis kila mtu kwa nafasi yake omba nipe mungu mimi siku nikiulizwa a na mkuu wangu na kiongozi wangu niwe na majibu yata kwa tumaini yatakaoletatumaina tai viongozi awanaga majibu yote wanawategemea hao walio na kuwaweka karibu yao ili wawashauri na wawasaidie kazi sasa hawa wanategemea mungu gani ndo inategemea sasa mchungaji wao walifundishwa nini makanisani kwao ndo inategemea sasa kama tutaendeetu kuwaita kwenye harambee ili watuchangie hela au tutawapa hekima ya mungu ili wasaidie ua en tunaengathelatininoanaona watoto wamungu watoto wa mungu kwenye viti vya heshima hawadumu hawakai hawakai maana kuna saa inafika wenye giza lao wenye ushirikina wao wanakuja kwa kazi isiyo ya kawaida wanajiuliza wanangata meno kakaaje yule pale kakaje pale kwa wanabaki watu wenye majina ya kikristo tu ila kristo hayuko nania naongea haya kwa moyo wa uchungu zana waliomba mungu mungu tusaidie tunapoingia unisaidie mungu nipate madaraka nipate nafasi unisaidie walipofika pale wakamwacha mungu akaanza kuaburiwa mungu mingie kwa nini kwasababu ya presha walipandishwa vyao wakati hawana nguvu za rohoni kwa hiyo presha imekuwa kubwa pale kwa sababu kile kitu kina dimandi huo umejikoki hasa kwa hiyo kila wakilala mashambulizi hawatulii hawana usingizi stress si za kawaida ajali kila kukicha ret za kila namna hawatulii pale hawana amani kwenye vile viti ko hata wao wakati mwingine wanafanya maamuzi ambayo mioyo yao sio kwamba inapenda kufanya wamewekwa wahali ambapo ni pagumu na hawana stamia za rooni so a tunanyanyua watu ambao tunawaombea waende kukalia viti vya heshima wakati kwanza hatujawajenga rohoni so ware exposing them kwenye igeve ofability na pale juu wako watu pale wanapanda huku wametoa kafara za damu za watu ni washirikina vibaya mno kwahiyo wanawarushia watu meshalekila namna unaweza usinilewe kwa sababu ujaw viti vikubwa waulize watu wanaokaa kwenye viti vya heshima watakwambia maruerue wanayoyaona mandoto mabaya wanayoyaota wanaota kila siku wanakimbizwa mnaoona mchana amevaa sut lakini usiku wanakimbizwa na vikuki story hawalali nguvu za rohon ni chache kwa hiyo wanakuwa na isiyo pres isioa wanafika mahali sasa wanabao anashauriwa na rafiki yake bro hapo atakuua hapo mi namganga mahali anacheki cheki da mchungaji wangud kanisani kwetu mchungaji mi najua nikimpa hela tu ananyamaza kwa anaenda anachukua mzigo mungu akigeni anamuingiza ndani Imeachana. watu wa mungu yes. mungu ni mungu mwenye wivu na yeye anasikia uchungu kupoteza watu kila siku saa imefikaa anyanyue kutoka kwetu yes. kizazi cha watu waliojaa nguvu yake ndio maana kitu cha kwanza kabisa yesu alipoondoka alipopaa kitu cha kwanza alichowambia wanafunzi wake Don't go out msitoke mpaka atakapokuja juu yenu ro mtakatifu kwa nini kwa sababu aliwaambia mtapokea nguvu akija juu yenu kwaiyo kitu cha kwanza ambacho walipokea mitume sio hela sio mtaji nguvu ya yar mtakatifu yes. unaendaje mwaka 23 hauna nguvu ya takatifu you unaingia kari kariaco watu wamechinja kafara za kila namna Where will utoboe kwa nguvu ya nani pale taisia kusema tu mtumishi niombee biashara iko sawa baba katika jina yesu one yesumtumishi niombee taoyesu akuwaombea wake yesu aliwambia wanafunzi wake wao wenyewe wapokee nguvu wao sio wapokee nguvu kwa niaba yao no wao wenyewe wapokee nguvu we nguvuf maataki ya kila aina sio watu wote wanasikia raha kutuona hapa tulipo so if we a I pray leo mungu kama kuna kitu atatupa au akitunyima vyote tulivyoomba nguvu iastunyime nguvuyaro takatifu unajua maneno ya mwisho ya marehemu ni ya muhimu sana kuliko maneno yake y ya maisha yake yote yesu dakika za mwisho kabla hajaondoka maombi yake ya yayoana sura ya saba pale ni ya muhimu sana anasema ninaomba kumina sita pale kumina, sita kumina sita maombi yake ya mwishomwisho mwisho. anawambia wanafunzi wakeai wake wamishonwambia wake itamuomba baba awape ninyi msaidizi ro mtakatifuasemataombastm momb nmakatf ainih mtapokea nguvu akishakuja juu yenu roho roho mtakatifu wa bwana maombi yako ya siku ya leo ukiwa umeonyesha mikono juu liya naye nijaze mimi nguvu zako kwanini tunahitaji nguvu f efeso sura ya st yes. mstari wa ki hatimaye mzidi kuwa hodari katika bwana na uweza wa nguvu hatimaye mzidi kuwa odari katika bwana na katika uweza wanini? wa wanini za nguvu zake uweza wa nguvu zake, zake. sikumoa likuwa nimekaa na baba yangu mzee mwakasege akawa nalitofautishia tofauti ya hilo neno nguvu na uweza anasema kuna tofauti mkubwa kabisa ya mtu mwenye nguvu bila uweza nguvu ni ni static ninak ni lakini uweza ina process ia anasema hatimaye ndugu zangu mzidi kuwa udari katika bwana na katika uweza the movement of the power uweza wa nguvu zake kwaio nguvu zake zikija zisiishie tu kwa kaa zianze kufanya kazi Amen. zilete matokeo zilete matokeo alafu anasemavaeni hey, silaha zote za mungu mpate kuweza kuzishinda eh? kuzipingakwahiyo hila, hila za shetani ziko mjini shetani ana hila juu ya familia yako juu ya watoto wako juu ya biashara yako anasema mpate kuweza kuzipinga kuzipinga mwanaake zipo na manaake kuzipinga mwanaake zimefyatuka okay tunapinga shauri kwa sababu aliyepeleka shauri ndo ametangulia mahakamani si kwa hiyo tunapinga k manaake kwenye ulimwengu wa roho yako mashauri ya kipepo ambayo yameshasema huyo avuki hapa kwahiyo bila uwezo wa nguvu zake bila kuvaa silaha hatuwezi kupinga hayo mashauri tutabaki taza mtumishi anii tangu mwaka jana nafanya biashara ilelev kila nikifata laki mbili haizidi kujajawi kuzidi laki mbili maisha yangu ni mzunguko hayo hayo kuna hila imekuwekea mbomu lakini tunapoomba uwezo wa nguvu zake uwezo wa nguvu zake unatusaidia kupinga shauri ililowekwa kinyume na sisi Yes. kwenye ulimwengu wa roho sema kwa jina, kwa jina la yesu kila shauri la kipepo kila, kila hila iliyowekwa kinyume na mimi kinyume na mwaka huu wa elfubil ishit inaipinga kwa jina la kwa sauti yako yote naipinga kwa jina la yesu kwa jina sema nakuja na rohoni leo hii hi. kama, kama kiumbe cha rohoni kwa uwezo wa roho mtakatifu na neema ya mungu juu yangu kwa jina la yesu naweka na pingamizi sema naweka pingamizi, pingamizi. pingamizi. sitazuiliwa Sita kila shauri lililowekwa kinyume na mimi ili ni sivuke kuingia sehemu za heshima kuingia sehemu za mamlaka kuvuka hali yangu ya kiuchumi kufanikiwa kifedhashauri lolote la hila kinyume na mimi kwa jina la yesu nalipinga now you you cannot block them if you are powerless only nyou canotbohe iyoae shetani alewi lugha nyingine yoyote isipokuwa lugha ya power na shetani akiona nguvu anaijua anapisha hivyo viti vya heshimu mwaka huu yes na nsisi tutavikalia walimchukua yusufu akiwa ana nguvu hila zikatengenezwa kumbuka ana ahadi sema anayo ahadi, anayo ahadi. the guy was promised by god through a dream anayo profesi yake ya kwamba ndugu zake watamwinamia baba na mama yake watamwinamia ya kwamba atakuwa mtu mkuu lakini angalia alikuaishia jela Tuali. akiwa yuko jela, still hope and dreams and dreams spiritual inaotwa ikulu dotoinaotwa ikuluaema cha kwanza farao aliwaita watu gani wagana akawaita wenye elimu anawapa ndoto aliyoota hawana majibu mtu mmoja akasema nimekumbuka falme alipo nikasirikia nilipokuwa kule gerezani kuna mtu mmoja anayo power. nasema hivi kwa maombi haya maklasmeti wetu watatukumbuka Amen. watu waliowai kufanya na kazi na sisi mahali tukawatendea vitu vyema watatukumbuka Amen. nasema hivi tutakumbukwaaeluya yusufu akiwa yuko gerezani ikulu inamwita farao anamwambia nasikia una uweza wa kutafsiri ndoto yusufu anasema mungu atampa farao tafsiri ah, ya ndoto yake jamaa alijua aliyesimama mbele ya farao sio yusufu mungu yuko sinza anafanya biashara ona iasamnuyuosaanafanya mambo yakeouaeto aeea in your iewewe yes. mwenyewe yu no withi onaherettngienamunguwhen yoe ii theoiiashoaediba unaingia kwenye inteve huku moyoniake aemahivi god has come to giveyou anesee me when i wak in here i kno exacy god has come to give you athats yeah. exactly how you should do in your business yeah. unafungua fremu yako asubui unasema mungu kafungua fremu yake yeah lewanachokisemaunaingia unatembea mliaanakaa ndani yako isiishie tu kwamba anakaa kwenye maandiko sio anakaa ndani yako kikristokristoanakaa ah, ndani yako na kazi zake zinaonekana Amen nasema anakaa ndani yako na kazi zake zinaoekana nasema anakaa ndani yako na kazi zake zinaonekana anakaa ndani yako atatumia mikono yako anakaa ndani yako ataitumia akili yako anakaa ndani yako atautumia mdomo wako anaka ndani yako atatumia miguu yako sema e bwana e hapa, hapa unayo platform ya kufanya mambo yako, ya kufanya mambo yako. fanya biashara na mimi fanya na watu wajuengu naye anaijua biashara haleluya sionekana walokole ndio marofa kwenye biashara tuuzi chochote hatueleweki watu wajue oh yes. wenye mungu nao wanauza Amen. na vinauzika Amen. watu wajue yes. wanafunguaga biashara yes. wakianza na biashara yaani akiingia huyu mtaa huu biblia anasema hivi wakati wana wa israeli wanasafiri mfalme wa moabu akapewa habari akaambiwa wana wakipita kwenye nchi yako wanaramba kila kitu kama ngombe anavyokula majani na ndo inatakiwa hivyo hivyo kwenye maisha yetu yes. wakisikia tumeingia mtaani kwao kufanya biashara waseme huyu jamaa anakusanyaga wateja wote kama mtu mwenye amina kubwa sema ndivyo kwangu. kwangu maana naongezeka nguvu nguvun nikiingia mtaa siingii peke yangu peke yangu sema naingia na upako wa upakwarnaingia na nguvu zake yeye amesema mtakeni bwana na nguvu zake. Zake. Zake. zake sema bwana sikutaki wewe tu si na tu. Kutaka, wewe kutaka wewe na nguvu zako nguvu za kuuza kwenye biashara nguvu za kufanya kazi nguvu za kuleta majibu guvu za kulea watoto watotoh namtaka yeye na nguvu zake yes. na kutaka wewe na nguvu zako Amen. baba nakutaka wewe na nguvu zako ndiyo maombi yetu jioni hii ya leo na kutaka wewe na nguvu zako Amen. Yes. na kutaka wewe na nguvu zako nikiingia ofisini kwangu yes. waseme kuna kitu cha tofauti kimeingia yes. wanaotumia ushirikina ofisini yes. wao wenyewe waanze kupisha njia yes. nasema kwa jina la yesu Amen. leo hii mungu atufungulie kibubu chake cha nguvu zake Amen. atufungulie benki yake ya yes. nguvu zake we are drin omhpowe bank yes tunatoa leo hii kutoka kwenye benki yake ya nguvusema bwana tujaze nguvu zakowaka huu tuende na nguvu twende na upako wako twende na neema yako twende na nguvu zako tuingie kwenye mitaa yetu Geo, kwenye na nguvu zakoufanye biashara zetuna guvu tufanye huduma na nguvu zako kwa jina la yesueuy yusufu anamwambia farao mungu leo hii atakuonyesha ndoto yako halafu yusufu anaanza kumwambia ndoto ya farao ni moja uliota masoke saba, saba. na ng'ombe saba walionona na waliokonda hiyo ni miaka saba ya shibe inatangulia ya njaa inakuja basi farao na atafute mtuoo farao sina njaa kivo amchezoni <laughs> na mtu mwenye nguvu hana pre hana papara na hana mbambamba mba. yeah, yeah, yeah. naambia mi nimeshatoa majibu nimeshatoa majibueeo hel ilatunakupa mwheshimiwa utafute mtu mwenye akili ili aweze kuhifadhi chakula miaka isaba yusuf anasema krnasema wewe ngojangoja tumpate wapi nata, mwaka huu atauliza yes. kwenye ukoo wetu yes. tumpate wapi yes kwenye mtaa yes. tumpate wapi yes. sema bwana yangu yanuusiniache bila nguvu yes. tumpate wapi mtu kama huyo huyu faanawangalia ndugu zake anawangalia wachawi anawangalia kumbuka, kumbuka waliitwa wachawi pale waliitwa wenye hekima anawaangalia wachawiya ni jibu nyinyi tumpate wapi mtu mwenye nguvu kama huyu ambaye roho wa mungu anakaa kumbe farao anamjua roho wa mungu anamjua anamjua roho wa mungu wanamjua ila hawajawahi kumwona mtu mwenye naye You now? Yes. sasa wanatafuta mtu mwenyeroo wa mungu atekee wapa majibu ile ofisi yes. ina neema yes. a sabau nafanya kazi mlndaninasema tanzania ina yes. kwa sababu watu wenye nguvu za mungu wako humo ndaniusiit amba mungu nipe kibali kama cha usu yusuf hakupewa kibali cha upendeleo yusufu hakupendelewa yusufu solved a problem and he was ata kofiiauk nimepoteza kibali kabisa wanakutengenezea hapa mafundisho ya sasa nkukomba kutoka kwenye roho roho ya kukataliwa ya kukataliwa dawa yake kuwa na majibu tufanye hivi wewe ndo mgombea wa chama cha mapinduzi ndo mgombea wa uraisi wa chama cha mapinduzi elfu halafu watu awa ila imekupitisha ni wewe tu hata wasiokupenda utasikia wakisema tunamshukuru mungu sana kwa ajili ya mama <laughs> There is a way when you have ma, ma, mapenzi anatembea na majibu mabraha zangu niwambiaazikudangaaonakupenda jinsi l mm, mm, mm, mm, mm. amua kwamba wewe mapenzi yake utayanunua so utayanunuaawamia Oh, mimi, mimi, mimi. <tos> <tos> mimi nawajua watu ambao hawanipendi mimi ila hela yangu anaipenda kwaio kuna watu hawakupendi wewe ila ukileta majibu wataachukua majibu yako na yesu alivyomjanja anasema walikuja kwa walio wake na walio wake bali mpokea, bring and be loved oh, yes. ah. semina ya bwana ni kongamano la maombi maombiwachatuombea kitabu cha ya kwanza niliwaacha katikati mnainnamb etualo iku ewu o kaammst mwili sho umbke kwenye maombi wanan tunatoboa mwaka huumwaahuu huu, tunaenda vizuriwamwaka yani huu, huu tunapita nasema mwaka huu tuna usagasagaaa mstahea na mstariwa thea ndo wamwisho nando na majibuabaaa mbatizaji alizozaliwa na nzabet mama yake basi luka sura ya linasema nhamtoto uh-huh. akakua akfanya uh-huh. akaongezeka nguvu rohoni mtoto akafanya nini akaongezeka nguvu aka wapi waiwapi kwa sababu hiyo akawa na uwezo wa kukaa wapi wakikutupa jangwani watu watakufuata huyu ni wana mbatizaji watu walimfuata jangwani awakumfuata nguvu rohoni kakaa jangwani na watu wamemfuata sembuse weo huko kariako sembusa weo uko bamaga sembusa weo uko sinza tegeta hapo wanakuneng'enesha mwanangu wanakuning'iniza namna hii unahema o umekuwa mwepesi sana mwambie jioi leo. leo ongea nayomijamekuninginiza sana mwanangu joi leo johata wanafunzi wakowalikuwaamejifungia kwenye chumba kama hiki tekilikuwagorofanikama yasema ukaja uvumi wa upepo ukawajalia nyumba yote gafla wakaanza kunena lugha nyingine walipokuwa wakiongea watu waliokuwa wanaskiza hivi mbona wanaongea lugha yetu manayake nini wale watu walewatuwaliku wanaongea langu jinayofanana na watu walioko nje manake kama kuna watu ni wakuu kule nje wanasema huyu anaongea lugha yetu ya ukuu kwa hiyo tunamfuata yes. kama wlikua naongea lugha ya wafanyabiashara wafanyabiashareanasema huyu anaongea lugha unaelewa unaelewanachokisema matajiri wa watu wanaanza kusema huyu anaongea lugha yetunasikia nachosema meelewamami yaleomeelewa maombi yaleo mtoto akaongezeka nguvu wapi Rohone. akakaa wapi Majangwane. sasa angalia unabii wa baba yake angalia baba yake anaeleza mtoto huyu yake libi. nenda mstari wa sabi n na... tanzie sabinano nharaarakaasema uh-huh. kwa utakatifu na kwa haki mbele zake siku zetu zote nawe mtoto utaitwa ab wae ianaanza kutaja jina la mtotoataitwannabii wake aliye uu uh-huh. wa maana utatangulia mbele anatakiwa kutangulia mbele za n wa za uso wa bwana sema kwanzia leo hii kwa jina la yesu kwa nitatangulia la yesu. mbele za uso wa bwana sasa bradha nakuomba simamatmbtmbsimamapo chukulia mfano huu ndio uso wa bwana halafu huyu ndio mtoto huyo ametangulia mbele za uso wa nani nnda ne aania kimwona mtaani anakuja eka umi kuna jo la bwananamwangaliam yes. ndo utatbwam ki, talaui yes. kinachomfata nyuma yake yes. okay, wene, kimbize huyu bwana anazuia kwao huyu anaendelea na safari anadhania yuko salama kumbe hakuwa salama bwana amezuia vingi sana ndicho oh, yes. kitakachotokea mwaka huu hey, tunatembea mbele za uso wa bwana hey, atatuzuia na ttuzuiaa hatar sema kwa jina la yesu, jina la yesu. kila kinachonivizia kinacho mwaka huu hu kimeviziwasema Kime Kime watapigwa wote wanaoniwekea mitego watategewa mitego wanaonivizia bwana atawavizia maana natembea mbele za uso, na uso wake sema nitatembea mbele za uso wake mbeleza mbeleza nitafanya huduma mbele za uso wake nitafanya biashara mbele za uso nitafanya kaz zangu mbele za uso wake kwa jina la yesu sitaharibikiwa sitaaribika sitapata madhara maana jicho lake linanitizama kwa jina la yesu yeye ananitizama nikilala ananiona nikiamka ananiona nikienda mashariki ananiona nikienda magharibi ananiona nikienda kaskazini ananiona nikienda kusini ananiona natembea mbele ya uso wake kwa jina la yesu Dina lá é isso! Aleluia! Amen. anakukingia na hatari zote mwaka mwakahu anakukingia na hatari zote mwaka huu nasema na nawewe kule nje anakukingia na hatari zote mwaka hu nasema nawo anitizama kwa njia ya mtandao na kwa nji anakukingia na hatari zote mwaka huu na hu. na hu. kwa jina la yesu jicho lake litakutizama unatembea mbele za uso wake yeye anakutengenezea njia Amen. kwa jina la yesu Amen. <laughs> na mtoto no. utaitwa nabii wake eh. aliye juu eh. kwa maana utatangulia mbelzunatangulia mbele za uso wa bwana Kumtengeneze kumtengenezea njia zake maanake nini mungu akitaka kuingia kwenye familia yenu we ndio njia yote kwa hiyo watu wa ukoo wako wote wataangalia mafanikio yako yes. wataangalia unavyotoboa yes. watasema tupeleke kwa udo uyo yesumimi yes. ndio njia ya mungu kwenye nchi yangu Amen. mimi ndio njia ya mungu kwenye familia yangu Amen. sema mimi ndio njia ya mungu kwenye familia yangu ynndio njia ya mungu kwenye familia yangu kwenye jamii yangu kwa jina la yesu nani alisema kizazi hiki akitakuwa na mungu nani amesema vijana wa kizazi hiki wameharibikiwa sisi vijana wa umo ndani ndiyo yes. njia ya mungu kuingia kwenye kizazi chetu nasema kwa sababu yetu sisi mungu anaingia kwenye kizazi chetu vijana wa nchi hii watampenda mungu kwa sababu yetu Amen. nasema vijana wa nchi hii yes. watampenda mungu kwa sababu yetu Amen. tutafanikiwa kifedha tutafanikiwa kisiasa Amen. tutafanikiwa kielimu Amen. tutafanikiwa kibiashara Amen. maana bwana ametutanguliza mbele yake Amen. tunamtengenezea mungu njia yes. tunamtengenezea mungu njia yes. unajua tukiwa waovu sisi watumishi mimi nikifanya jambo baya la kuwahuzunisha watu mimi nimeblok mungu kuingia kwa watu lakini mimi nikifanya matendo mema yanayofurahisha mungu na yanayofurahisha nchi yangu manake watu wengi wanampenda mungu kupitia mimi manake mimi ndo njia ya mungu kwenye nchi yangu nami nasema sisi tulioko mundani tutakuwa ndiyo njia ya mungu kwenye makabila yetu tutakuwa ni njia ya mungu dar es daresalama tutakuwa ni njia ya mungu tanzania sema mungu sisi ni njia yako tufanye tukutengenezee njia njiatupe upako wako tukutengenezee njia tupite kwa sababu tumepita Amen. Amen. mungu oficially tunakuhakikishia mwaka huu utaingia tanzania kirahisi sana Amen kwa sababu yetu sisi Amen. sema kwa jina la, la yesu mungu atapita kirahisi nchi hii kwa sababu yetu sisi, sisi. wasiomjua yeye. Wasio yeye wataangalia maisha yetu wingine anasema hivi ah, mbona unataja sana mambo mafani ya mafanikio biblia imesema hivyo nuru yenu naiangaze mbele za watu wayaone matendo yenu na matendo tunayofanya ni sisi ni nini biashara matendo tunaofanya sisii tuna ndoa matendo nafanyani malezi hivyo wayaone matendo yetu mema wamtukuze baba yetu aliye mbinguni wacha nuru yetu ikaangaze yes. nasema nuru yetu ikaangaze bwana na hatujaze nguvu zake Amen. sema kwa jina la yesu yesunijaze nguvu zako bwana kwa ili mimi, bwanaikwa mimipite kuingia katika juu kwa miguu yako sema kwa jina la yesu kwa jina la yes kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa jina la yesu nijaze nguvu zako nijaze roho wako anipe nguvu roho wako anipe nguvu roho wako anipe nguvu neno lako linasema vita vyetu sisi si juu ya damu na nyama nyamabali ni juu ya falme na mamlaka katika ulimwengu waroho sema e bwana usiombe kinyonge mtu wa mungu sema e bwana E bwana e nikiwa mnyonge, mnyonge. Rohoni. rohoni uko rohonisema rohoni. Uko, rohoni. uko rohoni ziko falme ziko, falme. ziko mamlaka ziko jeshi la pepo abaya zinazozuia watu wasifanikiwe watu wasiendelee watu wasiishi maisha kwa china la yesu nijaze nguvu zako nijaze upako, upako. waroho wako, Waro wako. Waro wako. neno lako nasema linasema mtakatifu roho oomtakatifu <X3> Farrowa. ni msaidizi wetu ni msaidizi wetu nisaidie bwana kwa roho wako unijaze nguvu unijaze nguvu nijaze nguvu niongezeke nguvu za rohoni ili nifanyike njia ya wewe kupita kwenye taifa langu nifanyike njia kwenye ule mtaa mtaanaofanya biashara kazi zangu zilete matokeo wanamtaka mungu wangu kwa jina la yesu niongeze <conduction> nguvu zako kwa <Hampusani> jina la yesu roho wako kwa jina la yesu nijaze roho wako sema nimesoma na ninajua nitume waliomba wakasema e hey bwana bwana uangalie mateso wanayopata watu wako uangalie matukano yao matisho yao tumebezwa sana tumechekwa sana bwana walipoomba neno lako linasema neno lako linasema alikuja roho akawajaza wakajaa roho wakatoka kaenda <z> kotekotewakotenda matendo makuu mitume wako walisema nyose mkono wakounyoshe mkono wako ukatende maajabu kwenye maisha yetu mwaka uwe bwana kwa jina la yesunyosha mkono wako ukatujaze nguvu za biashara nyosha mkono wako ukatujaze nguvu za majibu nyosha mkono wako ukatujaze nguvu tubaki tuna nguvu mbele ya wachawi tubaki tuna nguvu kwenye kila mashindano tubaki tuna nguvu kwa cina la <laid> yesu tujaze nguvu zako zakotujaze nguvu zako kwa cina ya yesu wewe umesema tukutake wewe na nguvu zako tunataka nguvu zako tunataka nguvu zako tunataka zako kwa jina la yesu orabayaka So arobotleromonkanuaiuaba anaitwa mungu mwenye e anaitwa mungu mwenye nguvu anazo nguvu nyingi sana tumechoka kwenda kinyonge tumechoka kwenda kinyonge anaitwa mwenye nguvu tunapokea nguvu napokea nguvu napokea nguvu guvu za kwenda nazo mwaka huu pokea nguvu nguvu za kufanya biashara napokea nguvu nguvu za loho wako karomosoto nguvu za kufanya huduma huduma iliyo safi huduma yenye nguvu zako nguvu zako nguvu zako uvu zako nguvu uvu zauvu zako guvu zaoguvu zak guvu zako upako wako upako wako Yes, ¡Pacoaco! ako, upako boya! fill me with your power, Lord, Mind your business, mind your business, concentrate, concentrate, satapoltapatolatlipotola sa nabaoprotko sepotola mande lipagondo salabia repa dosandalahaetosokona mayatuvuzakezipo ndicho yesu alicotwahili tutapokea nguvu akija juu yetu ronga kifu yule mtoto aliongezk nguvu nguroiongezeke nguvu rohoi uchawiusinishinde ushirikina usinishinde mapepo ya sinishinde iongezeke nguv rooniongezeke nguvu rohoni yule mtoto aliongezeka nguvu rohoni atakaa jangwani kokoto atakakonuweka kokote nifanikiwe kwa kwa ootentacacoenga nifanichiue facinalaesfacinala iesu tuoereken gupurovoni corapaia taca qnjumatatumu omba mwachi rokoshetidia la kaka rabondo zakaria la jila la kaka ruba kila mtu aombe ushangaikike na mtu akoyata omba zera za baroga kurata yeka to omba dianda ya yesu baroda iomba edudira atukondome fuomba Diga raka omba rekoto koyada raka ikadia dakika zetu michache omba rekoto koyode usinyamaze kifo patara rigo tototo roprengi ngabate aili jo power lo yo feel you with your power shallara raka increase your power in my life feel you with your power eoar katika a katikauweza wa nguvu zakoisiende mtupu kwenye hayo mashindano kwenye ofisi yangu ¡No te no, no, Rekáya, nakota, rekó, nakota, reza, rekato, erekotok, rekó, oujazo na nguvu zaeaisisa usiende kiyongemwaka uu usiede kinyonge aueweye coue wenyemaisha wasikutoke kwenye biashara wasikuzidi nguvu sema kwa jina la yesu na kataa kutolewa kwenye m na kataa kutolewa sokoni nkta kutolewa kazini na kutolewa kwenye ku gem kwa jina ya yesu bwana nijaze nguvu zako niongezeke nguvriongezeke nguvu roon niongezeke nguvu rohoni niende n niende na nguvu ee, Ni zako ya ya no yako linasema wale wamgojeo bwana watapata nguvu mpya hapa mbele kukungoja wewe kwa kufunga na maombi niongezeke nguvu nipate nguvu mpya nipae kama taa wao wakikimbia mimi nipae wao wakitembea mimi la yesu kwa china la yesu mabawa kutoka kwako na yakae juu yangu niongezeke nguvuniongezeke nguvu nakataa kwenda kinyonge kin nakataa kwenda kinyonge nakataa kwenda kinyonge nakataa kuwamwepesanakataakuwa kin kin kin mwepesa nakataa, nakataa, nakataa, nakataa, nakataa, nakataa kutolewa kwenye mchezo nakataa kutolewa kwenye ndoa yangu nakataa kutolewa kwenye kazi yangu nakataa kuharibiwa watoto wangu nakataa kuharibiwa mambo yangu wachawi wakwetu hawataniweza wachawi wa mtaa huu niweza napokea upako napokea mbuu zapo kajina yesu iomba kama kichaa raka kosaka al レトロなんだ。 I'm not sure you No el rico! el vamos <muchas> ya no It was a little bit of a I am a boy. I I am. I am. I Oh, <laughs> Si hayo, digo, abó, si hayo, te leo, gira roto, pega la sala, roto, si hayo, regresado, digo, abó, te cambio, te limpiado, tinta, si hayo, ahora, ahora, si hayo, hablando, si hayo, roto, roto, si hayo, no soy con, roto, roto, si hayo يا فريق I think Thank <laughs> you. I don't you know. I ¡Es un <laughs> yeah. ri, Leo, Leo Rio, Leo. nimepokea nguvu zako nimepokea nguvu zako. Zako. Zako. <imppu> zako>, <imppu> zako>, <imppu> zako kama neno lako linavyosema wakungojao wewe Wakumbo Wakumbo watapata nguvu mpya watapaa juu kwa mbawa kwa mba. kama tai kwa jina la yesu, yesu. yesu. ninatangaza mwaka yesuninatangazanimepokea nguvu za mungu nimepokea mpya kabisa mns u mpya kabisa na kwa sababu hiyo ninapaa nina kwa mbawa zangu kama tai kila nitakachogusa kwa hicho ninapaa paana paa kibiashara na paa kiuchumina paa kiroho napaa na kila kitu kwa jina la yesu mambo yangu hayatasuasua tena sitaenda kwa kusuasua Sita ana nimejaa nguvu zakena zitaonekana kazi zakekwa jina la yesushangilie bwana kwa makofi a aliyepokea nguvu namshangilie bwana piga kelele paka kule nje mshangilie wana eye ametupa nguvu nasema aliyepokea nguvu piga kelele mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno haya yamekubariki ni kwa s762153539 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana