Hello, this is your pastor tony kapolan nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia linasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu akaniambia sio watu wote wanaosafa kwenye maisha wanasafa kwa sababu kuna mapepo au mapepo yamewazuia some of the pple kwenye maisha they safe because of the words spoken to them or spoken against them maneno yaliyonenwa kinyume nao yanawafanya watu hawa kuteseka kwenye maisha yao kwa hiyo wanatembea chini ya anga Well, anga ni kama tmos unatembea kwenye tmosfe au mazingira yaliyojaa maneno negative kwenye maisha yako kwa hiyo mwaka kwa mwaka unajaribu kujinasua mahali fulani huwezi unajaribu kupiga hatua fulani huwezi na haya maneno tatizo la maneno ni hili mgeuki nakwambia tatizo la maneno ni hili maneno ni roho kwa hiyo hayafi yanahama kizazi hata kizazi mpaka yanyanyuliwe maneno mengine yenye nguvu kuliko hayo then maneno yanachokifanya yanapigana na maneno mengine kuyashusha chini ili maneno mengine yapate nguvu ya kufanya kazi maneno yanapimwa kwenye mizani ya roho When you are about to take another level of life. Viumbe vya rohoni huangalia kwenye maisha yako ni nini kwako to give you support or to push against. This is the reason kwenye maisha you need to hustle so much to get a blessing. baraka jana nilikuambia sio neno ubarikiwe Mm-mm. baraka ni positive spiritual word to a baraka ni neno la kiroho chanya linalozungumzwa kwenye maisha ya mtu narudia tena sio neno la kawaida nimesema neno la kiroho manake inazungumzwa na mtu mwenye mamlaka ya rohoni kwenye maisha yako anaweza akawa mzazi mzazi ni mtu mwenye mamlaka ya rohoni for you ana mamlaka aliyopewa na mungu anaweza kakunenea wewe maneno naye akafanya kazi kwenye maisha yako mtu wa pili mtumishi wa mungu anaweza kunenea wewe maneno naye akafanya kazi kwenye maisha yako mtu wa tatu ni mtu yoyote mwingine mwenye nguvu rohoni kuliko wewe anawezaeneamaenoafaa sasa kwenye mtu yoyote mwingine anaweza akawa mganga wak mtu yoyote mwingine anaweza akawa mchawi mtu yoyote mwingine anaweza akawa mshirikina as long as anayo nguvu kuliko wewe This is the reason why siku tatu au mbili zilizopita tuliomba mungu atuongezee nguvu rohoni nguvu rohoni pale atuzungumziitu kwamba tukikutana na majini na mapepo even tufeye maneno yakinenwa kwenye ulimwengu wa roho kinyume na wewe na mtu mwingine kama ana nguvu rohoni kuliko wewe ayo maneno naweza kuyauea na mtu mwenye nguvu kuliko wewe wee ana shut down maisha yako kama unamwangalia biblia inasema yesu aliwahisema maneno yafuatayo tokuonyesha anatoka wapi aliwahi sema ni vigum sana mtu kuingia ndani ya nyumba ya mtu mwenye nguvu na kutawala nyumba yake isipokuwa kwanza amemfunga huyo mtu mwenye nguvu ndio ataweza kutawala vitu vyake tunaingia kwenye street kufanya biashara tunaingia kwenye business world tunafanya biashara umewakuta watu kwenye soko biblia inasema ni ngumu wewe kuteka wateja wake kuteka masoko yake kuteka vitu vya mtu mwenye nguvu isipokuwa kwanza umemfunga yeye mwenye nguvu ndipo uteke vitu vyake kwa hiyo kinachofanya wateja wamfuate hwe jamaa sio bidhaa nzuri ni nguvu aliyonayo ni sai ya mtu maneno yanakaa kwenye si yako personality ni soul ni nafsi kwa hiyo ukitamkiwa baraka baraka ikai kwenye nywele inakaa kwenye ile kitu ya ndani ambayo oa watu wanaifuata hiyo ukitamkiwa laana laana ikai kwenye nywele aikai kwenye miguu kwenye mikono inakaa kwenye ule mtu wa ndani anaitwa mtu wa ndani anaitwa mtu wa ndani ndo huyo biblia iliyosema hivi mungu aliposema na tumfanye mtu mtu mtu jumaapili nimejifunza kutoka kwa mtumishi wa mungu anasema neno mtu aliyelitamka neno mtu wa kwanza mtu wa kwanza aliyesema neno mtu sio english sio gograh sio biology sio isaac nwton sio alberten aliyesema neno mtu wa kwanza aliyeleta msamiati wa neno mtu wa kwanza ni nani mungu so god knows well the definition of ko mungu na anajua mtu ni nani mtu sio huyu na tumfanye mtu kwa mfano wetu na kwa sura yetu akatawale na umesikia neno natumfanye mtu kwa nini jibu jibu jibu amesema tumfanye mtu kwa nini, kwa, mfano wetu. Kwa, nini? Kwa, mfano wetu. kwa nini kwa nini mungu ni nani mungu sio mtu mungu ni nani kwao akisema na tumfanye mtu kwa mfano wetu manayake mungu anatengeneza nini o atengenezi miguu hatengenezi kiumbe chenye mu miku... hiki anatengeneza mtu wa mfano wake na yeye ni nani yeye ni roho kwao anatengeneza kiumbe kingine ambacho ni roho kwa mfano wake hivi unajua wewe malaika na wewe wewe una nguvu na una zenye nguvu kuliko za malaika do you know that kwa ksabbu malaika hajaumbwa kwa mfano wa mungu only human beings Hai w ukisikia mtu ameona malaika basi unatetemeso <muchos> maneno yote ya baraka au ya laana hayafuati miguu wala mikono yanamfuata yule mtu yule mtu chakula chake sio ugali sio mandazi yule mtu chakula chake ni knowledge deposited in him ufahamu ulioingizwa ndani yake ndiyo maana mungu aliposema msile matunda haya siku mkila mtakufa god was not talking about the physical man he was talking about the spiritual man na matunda waliokula paleeahi walikula matunda ya ujuzi wa mema na mabaya manake nini kuna iliingia mle ndani ikam yule mtu ikamfanya asiweze to to the levels, to the levels ku ambazo mungu alitarajiahok kwa hiyo kuna taarifa kabisa hazipaswi kuwa deposited kuwauyo mtu huyo mtu atakiwe kuingiziwa kirusi chochote kwa hiyo ujuzi wa mema na mabaya manayake ni injectn ya infomethn ambazo yule mtu hakupaswa kuwa nazo kabisa god alimwwekea yule mtu software ambayo inaweza tu kudnod na kupata infomhn ambazo ni chanya tu mema mema mema mema mema, mema. biblia zimaivi kila jambo au kila au kila kutoa kuliko kwema kwatoka kwa baba wa mianga ambaye kwake hakuna kivuli cha kugeuka geuka kw mungu alikuwa amewatengenezea wanadamu amewadiainia wanadamu ndani yao kupt na kupokea taarifa za mambo mema tu lakini they thees kwenye mti wa ujuzi kumbuka hauitwi mti wa maparachichi unaitwa mti wa ujuzi kwao unazaa matunda gani matunda yaliyozaa ule mti ni nolee kwao wale watu hawakwenda wa kula maepo walienda kula maarifa walienda kula tarifa, walienda kula kula taarifa walienda kind of information ambayo iliwafanya wafanye kazi chini ya ya hofu hofu ikaingia ikaingia ndani ndani yao yao kwa hiyo walikuwa wali wanaweza wanaweza kukaa kukaa na na na tembo haya simba wanakaa uchi waogopi lakini sasa hivi baada maarifa maarifa mengine ndani yao. Kwa iyo, kumbe tunayokula yanaweza yakatufanya na boldness waina mouwau tukudiytukogouan oua i a suonaniaau uefa su ene mambo makubwaka in la yesu jina yes. yes. kila ki ilioingiandani yangu la, yesu. la yesu. na ya itoweke kwa, kwa inaa So, ina of agriculture wana, wana yao inaitwa nutrition na kwenye nutrition moto wao ile ya nutrition pale wanasema you are what you eat wewe ni kile unachokula angalia akthen ya kwanza ya adam na mke wake baada ya kula tunda <laughs> mtakatifu oh, ni tundamtakatifu i yeah. i need the whole month with you guys yeah. <laughs> nimesema I need only if when I'm given because information is so hivi unajua ku ku unlearn ni kazi kuliko yaani kutoa tango ya kwamba wewe unaweza kufanya biashara kijiji chochote na ukawa ukawaiioe ni kazi kuliko kufanya hivi kwambiavkambwaga hivi, we, we, we, we, we unaweza unasikia raha lakini hujiamini ila we uwezi, unajisikia vibaya halafu unaamini e, unaskia b euwzysaau so much dpoid as yule mtu wa ndani ndio bank ya taarifa Now, we are all functioning according to the inside man paulo anamwita mtu wa ndani the the inner man the inner man that one, that one ndio mwenye lijengo one ndio mwenye biashara lakooili unaweza ukaliekea twende kilioni unaweza male yani with with sio mtu the really you is inside Now, huyo andani, na huyo wa ndani anaendeshwa na kile anachokula ndio maana mungu akamuonya akamwambia usile matunda ya mti huu siku ukila unakufa Mnaake the man We'll die kufa kua kuzungumza habari ya maiti utakuwa maiti utakufa Manake, mtu kufa, chote, mtu alie kupa, alie kufa, mtu aliyekufa aliyekufa aliyekufa chochote biashara kutembea kupiga you you like a dead man you cannot perform anything. You will perform anything tumekuwa tumekuwa tukifanya tukifanya kazi chini ya kiwango tukifanya mambo yetu chini ya kiwango i pray in the name of jesus Amen. may mtu wako andani kuanzialeo hii atiwe nguvusehem nyingi aul anamzungumzia mtuandani anasema eeumfanya mtu andani mungu anamwambia anamwambiayoshua kitabu hiki cha torati kisiondoke kamwe kinywani mwako kinywa ni tofauti na mdomo kinywa ni cha mtu wa ndani mdomo ni kwa ajili ya kutafunia na kula kinwsio so mdomo kitabu hiki cha torati kisiondoke kamwe kinywani mwako alafu u ya tafakari maneno yake You wewe umewahi ku, kuji, kujifuatilia kuji, kuji, kuji wewe mwenyewe kwamba kuna wakati huwa mdomo wako auongei lakini ndani naongea aliyemletea muujiza yule mama aliyekuwa natokwa nadamu miaka kumi na miwili sio yesu mtu wake wa ndani alisema ndani ndani alisema nitakwenda nitashika pindo la vazi na msiba wangu utakoma kumbe kumbe kumbetulia skiza kumbe kumbe msiba wangu wa nje unaweza ukatibiwa na mtu wangu wa ndani yes. hai naona kansa ya mtu ikiondoka naona vidonda vya mtu vikikauka naona maini ya mtu yakikaa sawa naona damu ya mtu ikisafiswa haleluya nani anasema nitakwenda nitashika pindo la vazi lake nami nikishika msiba wangu utakoma hakuongea na yesu hakupiga stori na petro hakumwambia petro amtaftie nafasi hakumwambia yuda amtengenezee mipango hakutoa rushwa sehemu yoyote kumbuka ameteseka kwenye mikono ya matabibu wengi watu walidili na hii kitu ya nje kumbe ni kitu ya ndani ndo inamuujiza maya mayakapayata umepeleka shule hii kitu ya nje ila kitu ya ndani ndo ina kazi yako yes. ujalewa nachokisema digri imesomwa hi na hii kitu ya nje yes. ila mtu wa ndani ndo ana kazi yako yes. mtu wa ndani ndo ana ajira yako Amen. It is the moment it is the year ya kuanza kutumia mtu wako wa ndani ni wakati na mwaka wa kutumia mtu wako wa ndani ukiwa umekaa chumbani kwako peke yako yes. peke yako chumbani kwako unasema natoka uko chumbani launaema natoka naingia sinza nachukua wateja wote uko chumbani yes. naomba naomba viti vitatu nilifanya mfano huu kule arusha niurudie tena hapa mwaka mpya nikasema mtu wa ndani mtu wa rohoni hahitaji kufika mahali kikao uh-huh. mtu mtu ndani alivyo hahitaji kuongea kuongea na na aliyeko ofisini ili apate tenda biashara a oyote alyof aae tendayaasaataunruswaa aina yoyote shuru, angalia anachokifanya wakati nyinyi mnajiandaa kesho kumuintv yeye yeah, anapanga vitu chumbani kwake anasema sijui si, si. niwashangaze kitu yes. Do you know am alivyoumbwa na mungu alivyokuja duniani hakumpa jina neno a manake mt nenoev anake alietolewakwa mwanaumew haona majina kwahio wewe jina lako wewe sio hilo jina wewe ni yule mtu wa ndani ndio maana bibi nasema hivi aonavyo mtu kbaysba aonavyo mtu ndani yake vile ndivyo alivyo wangapi mmeona mavitu makubwa lakini huku njamko hivyo manake mungu ajaribu kuambia hivi picha yako halisi niile gari yaani gari yako alisi ni ile yes. nyumba yako halisi ndani yes. watoto wako halisi ni wale unaowaonaa yangu ya ndani ionekane nje sasa sema natoa vitu vyangu vya ndani vionekane nje sasa you are kwa cina la yesunachokisema euyandio maana jana nikawapa ule mfano ambao nilisikia kwa mtumishi wa mungu kwamba prince rin anahitaji kufaulu mtihani ili aitwe prin yeye ni vile alivyozaliwa uprinsi wake utokana na shule aliyofaulu picha huko ndani unaona kitu gani na ndio maana sio kila bilionea kwenye nchi hii amesoma shule zote hapana mapichapicha yake ya ndani mtu amestrive paka akayatoa mapicha yake ya nje yes ninyang'anyeni kila kitu niachieni tu mtu wangu wa ndani mtu wangu wa ndani akiwa hai naweza kuzalisha kiwanda jangwani yes. naweza kuzalisha maji jangwani Amen. naweza kuzalisha muujiza wwote saa yoyote yes. aleluya mungu akujalie neema yes. mwaka huu elfuit katika jina la yesu yale yal y o nasema yale mapichapicha yako yatokee sasa Amen. kesho kwenye keso mtu wa ndani ndani ndani aende mtu mtu wa wa anaenda kabla ndaniasubi andmwadainandamt wadanialwnautnazimuimtu wandaniwalewatu anaofanyayoga those are divine principles ambazo wao wameziiba kwa saabu nikambia hivi shetani kabla ya kuwepo duniani watu wa mungu alikuwa mbinguni alikuwa mbinguni kwa anajua vitu vinavyofanyika anajua kwa ukiona anafanya watu wa madini ma, ma, ma asio mabudu mungu maanake hujua ni kwamba they they from heaven and it it in their It's just about principle it works to anyone anh iliwambia kurusha ndege ahitaji uwe mzungu we have a lot of nacuses pilot kuna wa wapilot kibao tu ambao ni wachaga you don't have to be mzungu to take the flight high just get instruction in you Hello? Amen. Hello? Amen. Hello? enda iko hapo au kazi iko pale kesha umeambiwa na interview. kabla ujaingia ofisini unapanga viti nyumbani kwako pa, pa, pa. Mtu andani, na watu hii natoka naenda mpaka kwenye hiyo benki nikifika kwenye panel ene uliekaa mkono wa wa mkono kulia mbele utakeka nyuma wasta si, majina yenu siyahitaji sana lakini nafsi zenu ninazo hapa ingine etnwe kyyteeeotitutkoliulzimeliweza wewe swala lako halitakuwa juu yangu kwanza na kushurutisha utauliz swaimbao liko u ya uwezowangu nayapanga maswai sahahimungu akusubiria aone samaki ndo akawaita samaki aliangalia maji alafu akasema maji nayajawe viumbe vya vi kila aina viendavyo vilitokeavkutokeapana vi maswai kabla ujaenda yes. unaingia dukani kwako usisubirie hiyo unaingia dukani kwako usubiria ukiingia asubuhi uanze kupigia wateja simu ukiwa dukani unaanza kuwataja unawaita kwa majina kwa mfano anikupe mfano mdogo mdogoyote twaau haya jon onn kama kuna jon umundani simama juu jon au ubini wa jon haya um, ana kama wee ni uh-huh. ana simama juu umeona dicho kifanya nyinyi minambia kma mtakujabadani kw manake unaweza ukakaa dukani kwako ukasema jeni unakuja ana unakuja amina unakuja ninakuita amina njo anjo <laughs> unaanza zile alfabeti zote majina yetu nayo yajua ukionanakusumbua ukio taftamaintunayoyajua mina nakuita njoo ei njo mwajuma noo wote mnakuja nata afs n And stand, bila wao kunipa taarifa wakunipa ni mih tumia mtu wako wa ndani kufanya kazi na macho haya acha kutumia sana ili bosi mtu wa ndai mtu wa ndani kwahiyo sasa ah. oaeonaamaneno biblia inasema mungu alipowaumba wale watu alipowaumba alichokifanya biblia inasema kwenye kitabu cha mwanzo sura ya, ya kwanza kuanzia mstari wa ishirna sita pale akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu na kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini ndege wa angani na kila chenye kutambaa kitambaache juu ya uso wa nchi mimi ya kwangu siyo hiyo sana ab hivi alipowaumba alipomaliza eti anasema akawabarikia akasema by that time eva alikuwa hajaumbwa by that time hakuwa ameumba mavumbi kwa hiyo kinachobarikiwa sio ya mavumbi hii ni vumbi tu mtu wa mungu kilichobarikiwa ni hicho uko ndani mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu mm-hmm. wa sura yetu mm-hmm. wakatawale samaki wa baharini na mm-hmm. ndege wa ngani na wanyama na nchi yote pia na ndege wa ngani na wanyama na nchi yote pia piana kila chenye kutambaa kitambacho juu ya nchi mungu akaumba mtu kwa mfano wake mfano wa mungu alimuumba mwanamume na mwanamke there kwa mfano wa mungu aliwaumba mwanamke na mwanamume aliwaumba lakini we all know alitokea mtu mmoja lakini kwenye ulimwengu mwingine wameumbwa yes. wote wawili tayari waoeakuumbwa sura ya pili pilibendb swali ni hili wengi mnadhania mnaaniaaenda makanisani kwa kupokea tu baraka acheni ushetani baraka hatupokei tupate hela Look there. Kama watu wanatuona tunapokuja makanisani tunakuja ili tunakujailiubarikiwe jiulize swala lako m alikuwa anataka kwenda kununua nini ah, baraka ni ili tupate hela hapa adam alikuwa anataka kununua nini was, was for him kila kitu kimeumbwa kwa ajili yake ananunua nini kuonyesha pia baraka ya chakula ona alishamwambia matunda yote bustanini unaweza yoteabutanawea ukalao kula chakula kupata mshahara sio baraka more than the money that you get in, your, in your, bank. Now, what is a that your spirit to dominate information that your spirit to dominate taarifa zinazotia nguvu roho yako kutawala hiyo ndio maana ya baraka information that your spirit to dominate anywhere anyhow ndio maana unaona wana wa israel wamebarikiwa wanayo baraka ya baba yao wako jangwani pale lakini dunia nzima inatetemeka na kuogopa ni kataifa kadogo Do you know ukubwa <laughs> kilomita za mraba za nchi ya israel na za the theknt ambayo katibu wao amini, waziri wao mkuu benjamin netanyahu akiwa anatoa speech marahisi wote duniani they must be sababu yetu sisi mungu abau li taifa kwenye uaieae nyingine aliyebarikiwa anatisha bila silaha yoyote anatisha wana wa israeli hawakuwa na bunduki mkuki wala mshale na walipiga misri waliipiga misri wa misri waliwaachia kwa iari yao wenyewe wakiwa wao wana jeshi la mitutu wao wana vyura tu na watu wa kasareni vyura tu aliyebarikiwa akiwa na chura, chura chake itamletea matokeo yeah. <laughs> aliyebarikiwa akiwa na balale senene wanamletea matokeo yeah. <coughs> afrikae mwambie mungu mtie mwenye mchungaji safari yake ni ndefu sana mpaka afike <coughs> asija akafika baba wa watu wamechoka Bro yangu to Amen. yesu apewe sifa sifamelewanachokisema watu wa mungu munguleanachokisema kama mtu wa ndani anakuwa energized ili atawale mana yake nini huyu mtu wa ndani leo hii hacha kujilaumu kwamba hujasoma hacha kujiona kwamba hauwezi hacha kujiona kwamba mimi sina watu wa kunisaidia your spirit is so wakunisaidia liloho lako lina baa bwana asifiwe mmeelewa nachokisema watu wa mungu sema kwa jina la yesu, yesu. Bro roho yangu leo hii hi. imevishwa. imevishwa maneno imevishwamaneno kutawala. kutawala ndiyo yanaitwa nini baraka ndiyo maana umewahi kujiuliza swali biblia inasema hivi isaka alikuwa ni mtu tajiri sana alikuwa na mali nyingi but wakati isaka anakaribia kufa anakaribia kuondoka hakuandika urithi wa watoto wake kwamba yakobo utachukua ngombe zilizoko chunya alafu esau utachuka ngobe biblia inasema alimuita mtoto wake mkubwa akamwambia san We don't write a will in this family. We impart blessing in the spirit. Yes. Amen. When we give money in church. We only give to provoke their spirit. To words in our spirit yes. tunatoa tu ili kuziprovoke roho zao zifurahi ili ziachilie maneno yatakayoingia ndani ya roho zetu alafu baada ya hapo unashangaa milango inafunguka si kwa sababu umepiga simu nyingi si kwa sababu na nyingi ila roho yako imeshakuwa conditioned kwa namna ambayo inavuta vitu sasa vinaanza kuja vitu vinavutwa kuja upande wako kuna mtu analewa nachokisema sema kwa jina, la yesu. kwa jina la yesu kila maneno yaliyonenwa ndani ya, ya roho yangu yakatengeneza ya anga ya la maafa anga la majanga kwa jina la yesu maneno hayo leo hii yanaondolewa yana uwezo wake yanafutwa yana yana yana yana yana kwa hiyo kwenye maisha yako mungu akakujalia mjuba wa kukufunulia siri hii your yeah. your mama and your papa can mess up all your life just by words in your spirit man soma unavyojua mama yako akisema hivi umenitokana mimi umenidhalilisha mimi tuone kama utafanikiwa una kama digrikamane you go nowhere why because your spirit imefungwa mtu wako wa ndani ndo ukazuiliwa sio mashule mashule umesoma lakini utoboi i know people in my life professors of university wamesoma vya kutosha the greatest thing they could do ni kuwa nab thehaveende up maisha yao hawana hata mrithi why beause theel isryin oa Stories that we, sometimes they are even bad to talk about. I know a man who had billions and millions, a lot of houses everywhere. Very famous guy. But one thing. Alikosa Baraka Mama He was ver man naalikuwa namuona mamake kama ndokiauzibe amambo yake thema did naedid eethi that he had watoto aliowazaa ni wengi sana lakini amekosa mrithi hata wakitu hiki hayupo hayupo watoto wanauana kwa sababu ya mali ya baba yao A curse in a family by a kibibi kiko huko mwangmbauhuko hakina shule hata hi, hakikuwa na mtaji hata wa milioni mbili hata wala kitatu kiko kijijini kinachota maji mtoto alikuwa na kni kiachta at sema contenti. content sema tena contenti ndugu contenti. this is is just a container. it is the the that make the valuable ematenanduguaniana mnaona watu wanasoma shule lakini watoboi nimetafuta kazi sana sanamtu wako wanani hajaekewa paswo flani fulani ndio maanakuhakikishia mwaka tatu, will be the best year of your life tunamtumikia mungu wa rehema yes. hata kama kuna makosa yaliyoprovok watu kukutamkia mabaya leo yanaondokea hapana ni kuwazishe kama maneno mabaya yanayomtendea mtu mwema au mzazi au mtu mwenye nguvu rohoni yana uwezo yakaprovok laana na ikaingia kwa mtu wangu wa ndani what if i do good kama tunaamini kwamba ukimwambia mama yako maneno mabaya au ukimfanyia vitu vibaya atakutamkia laa kwa hiyo tunapoambia toa sadaka mf- mfadhili mtumishi wa mungu mfadhili kazi ya mungu mfadhili mama yako mfadhili baba yako hatukupangi hatu in a real sense tunakwambia huu mzigo una tabia y ku vitu vyema vitokee aliwai kusema mtumishi wa mungu mmoja i the man alisema araka ni jeshi kubwa sana lisiyoonekana kwa macho ambayo lina uwezo wa kupigana na kwa upande wako wakati wee umenyamaza baraka ni jeshi peke yake wewe ukiwa umetulia zako namna hii umeweka miguu namna hii watu wanaangaika na wewe wewe uwapigi wala ujigusi kuna duka lako liko sinza ki nawagonga elenachokisema wakiwa wanasubiri utaanguka ki wanasikia umefungua na mabasi kuna mtu mwaka huu vitu vinamuhitikia kitu natamani tungekuwa na siku mbili za kuidadavua vizuri yani moja iwe ni shule tupu alafu ya pili iwe ni maombi lakini tutafanyaje sasa siku ndo zimeisha sema kwa jina la yesu, jina la yesu. mtu wangu wa ndani atakuwa mwepesi ili kupaa kila tunapofundisha bibilia haijaandikiwa akili yako biblia imeandikiwa kwa ajili ya mtu wa ndani kwa wenye you uridi wa bible don't read as if you are reading from chunya read as if you are reading from asifdi roee thea usisahau alisema moyoni mwake nitakwenda nitashika pindo la vazi na msiba wangu utakoma kumbuka biblia anasema hivi alipoteza mali zake zote kwa wengi o u walipa dawa walimshika walimbaka naye wakusk wtwaifanya natu wanewote waligusa mtu wanje vidonge ni mtu wanje auti n- n- mafuta Paka ni mafuta haya aya aztivyote y- ni mtu wanje angalia alipoenda kushika pindo aa yesu awajasema nguo imenishuka alisema alisemahivi nguvu yes. zinaonekana kwa macho kwahiyo maanake ni nafsi na nafsi roho na rohokwahiyo yes. wewe mnamwona ameshika pindo la vazi kumbe dada aametega roho yake yakendio so. wow. maana yesu na yeye aliachilia chandani anawaambia wanafunzi wake na on... kuna mtu amenigusa maana nguvu zangu zimenitoka petro anamwambia ona watu wanaokugusa ni wengi wananigusa nje hawajagusa mtu wangu wa ndani hawajagusa yule mtu wa ndani aliyebeba mzigo wenyewe huyu yes. wa nje akuwa na mzigo wowote mtu wa ndani ndo alikuwa na miujiza ya watu mtu wa ndani ndo alikuwa na baraka za watu haleluya anasema kuna mtu amenigusa msikiliza yakobo akiwa anaongea na hesau anamwambia hivi nenda ukanitengenezee mimi chakula kitamu niliwaambia jana baraka zote duniani they are upon baraka zote zinafanyiwa kazi hamna baraka ya bahati you you see a great man you should know one way heh amefanya kitu kilichoifanya roho yake iwe na nguvu upon awambia hata watu wanatoa makafara wanatoa wanatoamakafaaanatoakafara ili kuz roho zao wanaondolewa utu wanaondolewa wanadamu ili wabaki na ujitu wa ndaniauna yote ameelewa ndani kitu kilichobeba uponyaji wa vidonda vyako vya tumbo ni mtu wako wa ndani yes kwa hiyo nkwanzia leo hii leo siku ya nane unapoingia kwenye ibada hizi zakiskia tu niko mjini usij hap n nmthyo ndo tukisema hivi pokea kuinuka unapoitikia amina unaitikia kutokea huku alafu unashangaa kutokea kule nitengenezee chakula kitamu roho yangu ile alafu ifanyaje tangulini roho ikala nyama nyama tangulini roho ikala it is written, kwenye nyamakwenye roho yangu ile ifurahi kinachokula ni mdomo na tumbo but the man knew what he was speaking about alijua nataka usababishe kitu kitakacho roho yangu iwe na raha kwenye ukoo wetu atuandikaji urithi kwenye ukoo wetu kuna vitu tunavihifadhi rohoni hai hawa jamani noma ndio mwana walikuwa wanamnyanganya isaka visima wanamnyanganya well wakati jamaa anayakatosha anafi... yes. haleluya unamnyang'anya huyu jamaa kisima huku nje kumbe huku ndani jamaa ana namna yake ya kufanya visima vitoe maji naomba nikuambie leo hii unajua ni kwa nini walikuwa isaka visima kila kichimba kwa sababu kila wakimnyanganya kisima lichomnyanganya kinakauka kilichokua kinafanya kisima kitoe maji sio chememchini sio mwamba ni kitu cha ndani alichoritibaba isaka akafukua visima vya baba yake manye I'm oh, yes. I feel Amen. Amen. sema bwana yesu, yesu. amshe roho yangu kupokea, yang kupokea. chochote kilichoilaza roho yangu maneno yoyote, yoyote. yoyote. yaliyoua mtu wangu wa ndani yaliyofanya nisione yanayofanya nisifanikiwe. Nisifanikiwe. Nisifanikiwe. nisifanikiwe baba naomba rehema naomba rehema maneno hayo yafutwe kwa a Yes. Jina la yesu. mungu anamwambia abraham njo nenda mpaka nchi ntakayokuambia halafu kwa kubariki ntakubariki maana yake nini o fohiya nje hii mungu alikuwa anamwongelesha mtu wake wa ndani ana huyo mtu wa ndani huyo atoke aende ndiyo kwenye enye abema hivi alitoka akaenda mji ambao sio unaonekana kwa macho ambao mwenye kuijenga misingi yake ni mungu alitarajia yasiyoweza kutarajiwa kukuonyesha jamaa alikuwa noma kiasi gani alikuwa na uhakika na ahadi yake aliyoiona ndani kuliko nje akaamua sijengi popote naweka mahema na kwa infomshen yako abraham ndo mtu wa kwanza kuiona mbingu kwa sababu anasema hivi alitarajia yasiyoweza kutarajiwa aliuona mji ambao mwenye kuijenga misingi yake ni nani ni mji gani huo ili akuonyesha na uhakika na yerusalemu kuliko mjihuu unaonekana kwa macho hivi kwa sababu hiyo alikaa kwenye mahema yeye na watoto wake kwa nini alijiambia hivi mji huu sio wangu alisema hivi alijenga mahema ili asafiri kupapata mahali pale ambapo patakuwa urithi wake ndiyo maana kila mtu akifa safari hii kila mtu akifa akienda mbinguni haendi mbinguni anaenda kwenye mji wa ibrahim unamkumbuka lazaro alipokufa alienda wapi kifuani kwa baba ibrahim so on the itiaahtunaitwa no hivi wote tuliomwamini mungu tunaotarajia kwenda mbinguni tunaitwa watoto wa ibrahim ambao ni warithi wa ile ahadi ipi ipio tunatarajia mji usionekana kwa macho uo mji mtu wa kwanza kuumiliki ni the rammanke alimfanyisha kazi mtu wake wa ndani mpaka ikakaa alafu naziamini mpaka ilo duka linakaanasema macho yako ya ndani yasio kipofu I say, keep Amen. na kama ulikuwa uoni kitu chochote nakuombea baraka leo hii oh, yes. mhai umekuja hapa yes. mungu na akubariki Amen. afanye macho yako kuona sizungumzi mikono hii nazungumzia mikono ya mtu wa ndani kwa jina la yesu Amen. tanzania ikaye mkononi mwako Amen. kwa jina la yesu Amen. nasema afrika mashariki ikae mkononi mwako Amen. Kwa la yesu Amen. wale mnaoagiza bidhaa na kuagiza vitu china yes. kwa jina la yesu njia ya china mkononi mkononi mwako mwako njia ya uturuki ikae mwako. Amen. watu waambiane na kusema barabara bara hii ni Amen. Ni Pokea kwa jina la yesu. Amen. maana sasa wapagani watuelewi wachungaji wanavyosema chi ikamonni aia uturukik mononi mnatamkiwa tu vitu iaaniomaaasasawaaiwatuelewiwachunaiwetwanaehivokeaaakaata they cannot understand our style eaosayetufanya yeah. kazi na manenomdawe ah, unakwaza kinomanachokisemaaakama yani. umefungwa kifungo cha maneno kwa sababu wametempa na mt wan- hiyo mnaona sasa yaani mtumishi mimi na ugomvi na mama angu na ugomvi na baba angu kwaovituaviendikabisa yani, yani, as unakutana na n za maana unakutana na watu wa maana bu kuna shangazi wa kididimomeyonyana babayko iwa toboi soma unavyosoma ladaabda ikachuaoiia nanii ani ameelewa ani asema yesu nakushukuru huyu baba alizaliwaga yeah. ashukuruwe mungu aliyetuleta kwenye nyakati hizi Amen. kizazi changu nakijua sana ni kizazi kikorofi ila sisi mungu ametupa nehema hatutakwama watakapokwama wengine Amen sema kwa sauti yako yote sitakwama watakapokwama sita sema kwa sauti yako yote sitakwama walipokwama ndugu, sita walipo ndugu zangu sema sitakwama walipokwama wengine, sita walipo wengine. mimi natoka kwa, kwa jina la yesu sema mimi nitasaidiwa na bwana mungu atanisaidia atani na hata sasa amenisaidia aenataka tukimaliza ile ijumaa unaimba kalekawimbo hata sasa wewe nieenamnakataa ni, eh? eh? ni jumaapilinam basi anikupe kwa fehahiyo kwanza jumaapili utakapoimbo ule wimbo sasa Ata sasa wewe ni nieeneza tulipopiga wewe ni niyeeneza hata sasa wewe niyeveneza eeneza eene kwa makubwa ni wewe kwa madogo ni wewe sik aujanjaa nimefika unaimba uimbo ukiwa kabisa hivi cha bibi kimengolewa cha shangazi kimengolewa cha mjomba kimengolewa sasa nimebaki mwenyewe ili niweze kupaa Amen. 2023. Yes. mungu atakufanya upae bila mang'amung'amu sema Amen. Kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu lolote lililonenwa kinyume na mimi ndani na ya mtu wangu wa ndani ndani ya, ya roho yangu ya linalonikwamisha Linalo leo hiye bwana kwa damu yako ya hamani ya kwa damu yako ya rehema ya alifutwa kwa jina la yesu sit down i finish and then we start praying yes. hallelujah so no now there are three ways to provoke the inner man to function now umelewa kazi sadaka ni nini yani sadaka ki ukweli is to make the man of god happy or god happy so that they may help our inner man anasema aliwatoa wengine kuwa manabii aliwatoa wengine kuwa mitume aliwatoa wengine kuwa wachungaji aliwatoa wengine kuwa waalimu ili waujenge mwiliwaambazo mungu ameziwekamwanke okay. wa, moja ulikutana na tukio lako tu pole wako watu ambao wameatoa maisha yao kwa yesu mazima wameagana na mambo yote ya ulimwengu uu yes. kumwangalia mungu peke yake Amen. ili wafanyike baraka kwa kizazi chaoacan yes. Mi ujue mijan ujuesoaionaomibabu mijan ko mambo yote ambayo majanki wanayatamani nami nayatamanibktegomtegog bahati yako babangu akiro naniangalia <laughs> mzee aonajua baadetapigassleulitausema <laughs> mzee wana, wakati mwingine huwa wanakwaza amina watu wa mungu mnaelewa nnachokisemanaelewa yes. nnachokisema umeelewa kwamba baraka ni kwa ajili ya roho laana pia ni kwaajili ya roho ya dani kwaiyo unapoambiwa hivi wewe hautafanikiwa tuone kama utafanikiwa hawajaongea na huu mwili wa nje na ndio maana ni rais kusema hivi nitafanikiwa hivyo hivo unaweza ukajibu vibaya kwa sababu you think they they are are just talking about outside no they are actually malfunctioning the whole system of your life narudia tena esau na yakobo wanalelewa na baba ambaye ni tajiri na katikati ya ule utajiri yani leo leo mungu amekuletea majibu ya kutoka kwenye maisha yako yeah! wakati wanalelewa na baba yule tajiri baba yao pamoja na utajiri alionao anaagiza chakula lafu hicho chakula eti ili roho furah uema ili ni kubariki so ni roho zetu ndio oe biblia inasema esau akaenda kutafuta mawindo wakati a aaenda kutafuta indo mama yake esau, to me here, I'm about to mama yake esau alisikia aliposikia akaenda kumwambia is about to bless your Baka mama na msta manawake ujue baraka sio kitu cha kupuuza why should the mother... and remember can I, can I, can i go motherebaba alikuwa ni kipofu haoni so a father who is the blind with heical physical withil Should never make you despise him. physically, but his spirit has authority to bless you. Please listen to me, people. Mama akawa kipofu haoni. she's just blind. I can do anything, but the spirit. Spirit. mtumishi kama baba yako yee ni mganga hapo mtumishi haleluya unafanyejemgeokii yeah. akwambia kama baba yako ni mganga unafanyeje akujibu yeye yeah, so mimi mi sinajibu siu ufanyeje ka hewani ning'inia e, isaka alikuwa ni kipofu all right Let me remind you of a story. Do you story kipofuna mnamkumbuka yes. alikunywa pombe alipokunywa pombe akalala usingizi uchi wa mnyama akaja mtoto wake mdogo akiwa amelala mtoto oo anamcekamewalifanyaam kubwa ana and kimeba way kumkatalia baba yako kitu kuna njia nyepesi na ya busara ya kusema hapana kwenye jambo ambalo wanakulazimisha ambalo kwa utashi wako na hofu yako ya mungu ona kabisa hili sio sawa a and tusa hata sisi tuna wazazi ambao ni wabishi sio peke yako mama anaitwa akiwa hataki jambo lake ni there is a wise and polite way ya ukiona huna cha kusema ndugu mama anakutafuta chakusemaamanakutafutamtafuwmama ni, samani kidogo na nikob kidogona kwa sababu kwa wakati huo huna jibu la kufanya nini na mungu wa mbinguni atakupa neema ya namna ya kuponyoka na huo uganga wake anaotaka kukurithisha lakini sio we kwenda e nataka kulipa mima uchawe yako chana mini bana ee. ee. ngeokkamwambie okay, mm. awmbfanyatu wanasifiwe nnakuombea neema kwa mungu Amen. hata nyakati ambapo hauna majibu ya kutoa yes. mungu akupe ekima ya nini cha kusemawatuwa munushii really, yani, vita ya maneno ilisom inataji miezi, miezi mazito there is a polite and wise way to deal with old people unaweza ukaa huko kwenye ae ya kuwasaidia wazee yakuwa na wazee maneno yanayokutamkia yote yanakuwa stored kwenye mtu wako wa ndani sio huku nje s hata hivi unajua kutamkiwa baraka sio kwamba unaiona hapo hapo jumapili inakuwa stod kwenye mtu wa ndani asyomoe ii wee ile familia ya mchungaji amcungai walika aoo nilikuwa nana chunga kanisa morogoro and i left my church for three weeks just to lay down aside my father making sure he has everything he wants at a time uh, i mede sure i was available for him i'm not saying this to boast or to say anything no, no, no i'm just giving you unapowaona watu wamekaa mahali usidhanie ni huju jamaa ana namna flani hv anafaya na mnafani, watu chini wakwambie yani mimi kunitoa hapa kunidondosha chini b nianguke bu inabidi kwanza ufufue maiti uongee nayo uiambie kwamba mshushe alafu ndo ntashuka aumiasaumbika mungu alimpa yoshuad akamwambia kitabu hiki cha musa yatafakari maneno yake mchana na usiku nikuulize swali unatafakaria masikio kinacho tafakari ni nini So, what I do daily, I only meditate what my pastor told me. He told me nothing in this earth can take me down. So, that's my meditation every single day. Now, when he died, I promised the old man to bless him. Now he's gone. What I will do? I will make sure. Enewa Lozozi, come into your chair, kifika na se. This is the president. Ndamu rogoro man. Wana liposi kio. Bishop Zefaniarioba. Classy. I spent money on the area. Ndimitua kifika na se. This is an Arabo man has slept here. Every coin that I had, I spent it there. I made sure things are operated in order. When all things were done, I handed over the graveyard the Muslim mother. Then the mother, the wife of the man of God, said, I've never seen something like this. I've never seen a son loyal to the father like this. Now, this is a blessing. I recorded it. I have it. I walk with it daily. I move with it. I, I hear it daily. I meditate upon it. We provoke blessings. We need physical and spiritual blessing. Now, asazi, when people na watumisho mungu wamu, na juabisa they bless my life. Wanau tuchuki ya kwenye majeshi, wanau tunenea mabaya Ni wengi. kuliko wanau tunenea So when you get someone who speaks good things in your life, make sure they are spoken every time, constantly, constantly. sadaka sio mtumishi sadaka sio harambee sadaka sio mchango wa kumchangia mtumishi afanikiwe kwenye maisha you are to your spirit nimekufundisha kitu nimekuambia hivi kwenye mwanzo moj na 8 mungu anawabariki kina adam ili wanunue magari nijibu kulikuwa na magari kipindi kile kulikuwa na magari kipindi kile hakukuwa na magari but mungu anawaambia angalia baraka waliopewa mungu anawabarikia anawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitisha walikuwa naendeea kununua magari ni roho zao zilikuwa zinakuwa ili kuweza kup kitabu cha hesabu ishirini na mbili alafu twende nyumbani tukale mahindi ya kuchemsha amtakatifu hesabu sura ya ishirini mbili karibu hesa ni sura ya sita sura hesabu esa2kisha wana wa israeli wakasafiri wakapanga mpaka nchi tambarale ya moabu mgambo ya pili ya yordani katika yeriko na balaki sema balaki, balaki. na balaki mwana wa sipori akaona mambo yote huyu balaki akaona sikiliza anachokisema tunasoma wote twende wote wote soma kila mwenye kubiblia akusome kubibia kwake na balaki mwana wa sipori mstari wa pili akaona mambo yote ambayo israeli wamewatendea wamori mstari wa tatu moabu akawaogopa sema moabu akawaogopa nao hawa ni wana wa israeli wanasafiri bila bunduki bila mkuki bila mshale hapa wako njiani wanaenda nchi yao ya hadi And they have to cross some nchi moja yapo waliopita inaitwa nchi ya waamori walipita pale waamori wakajichanganya wakajifanya wanawazuia kipigo walichokipata waamori hawaji kusahau maisha yao yote kwa sababu wakati wanaiza wanapigana nao hawakupigana nao tu biinsema hivi mawe yalitoka mbinguni yakiwapiga wanajeshi wa waamori hivyo ndivyo mungu alivyo kwa mtu aliyebarikiwa anaweza akanyanyua mvua ikapiga adui yako aana mtu aliyebarikiwa kaa naye mbali usicheze na watoto watotoanasemaje mm, weka mbali na watoto <laughs> dioaabacana na mtu aliyebarikiwa <laughs> na nikuambie kitu mtu aliyelaaniwa is vulnerable. hana wigo hana uzio hana neema <laughs> baraka ni uzio baraka ndani yake kuna ulindi hiyo hesabu sura ya sita anasema mungu akubarikie na kukulinda so in the blessing there is protection lakini mtu aliyelaaniwa manayake ulinzi wake umeondolewa Mwaijuliza swali vichaa wote duniani au nchini awagongwe na magari lakini hawajawahi kulala sehemu zuri so tekseu sure uko hai unakula na upati kipindu pindu hauugui utapata chakula sawa lakini utakula jalalani mama anamwambia mtoto wake mtotowake wewe unanitokana mimi kwa sababu ya vyela ulivyo navyo mwanangu k utakula, utakula sana lakini dina yako nimekupigia simu naniambia mii una dina na wenzako utaki kunisikiliza dina ae o ana sautiya dni wale wote vichaa mnaoona wanaongea they are talking with the words that are inside them unaskia amijaiba io atc nsthem h mtu anatoka huko aliko alikuwa amesoma ni msomi mzuri yuko na anaongea vichao kiingereza super english correct english correct with inside, but eating on the pit. responding to the words in the spirit fanye mchezo na baraka my sister if you have access of a blessing take it with war yakobo na esau ugomvi wao haukuwa mali za baba ilikuwa ni maneno ya baba kwenye roho zao ila angalia sisi tunavowatukana watukana unaotakiwa kutubariki are to bless us We spite on them usiyoyajua ya mtu yanyamazie kimya pita kushoto enda hey, narudia tena usio ya ya mtu pita nenda sik nahokisemaasiia nachokisema nasikia nacho kisema, kisema? kisema? ugomvi wa esau na yakobo ni baba alichosema sio kingine chochote alichosema baba yao inaomba mnikubalie kesho tuendelee na hii shule ombi la kesho tutalisogezat jumaa tatupastsasa mii mama yangu baba angu amefariki how do i get to tofi my life ndio maana tuna wakati kama huo ndio maana yako maombi kama haya yes. anasema alikuja kukitafuta kile kilichopotea kazi ya yesu ni kutusaidia ndio maana yesu alikufa alikufa ili afiksi hayo ya hao waliokufa yes. damu ya yesu haikuishia tu hewani ilishuka na kaburini pia kama tunaomba rehema jioni hii ya leo hiyo rehema itaenda fikiri damu ya yesu inaweza w kutuplidia mbele za mungu inaweza kunegosieti ku, ku na mungu mpaka tukakubaliwa mbinguni ishindo kunegosieti na mama aliyeko kuzima au aliyeko chini ya kaburi anasema hivi damu ya yesu inanena mema kuliko damu ya abili abili anawakilisha watu wote waliokufa wakazikwa kwa sababu damu ya abili haikuwa inanena angani ilikuwa inanena kwenye ardhi kwahiyo kama kuna mtu yoyote alikunenea maneno na yuko kaburini iko damu iliyomwagika kwenye ardhi itakayokufutia maneno hayo Amen. nasema hivi mwaka huu kwa jina la yesu yes. unasafiri safari ya maisha isiyo na mang'amungamu utafika salama Amen. na kuona ukifanikiwa 2 na kuona ukiendelea sana Amen. naona ukitoboa 2 kwa jina la yesu Amen. bwana kuondolea ugumu wa maisha Amen. kwa jina la yesu Amen. baraka yako ukaione kwa jina la yesu Amen. hata kama akuwepo akukubariki yes. hata kama hauna baba wala mama akubariki mungu yes. ameninyanyua kwa saa hii ili kuachilia baraka kwenye maisha yako roho yako ibarikiwe Amen. nasema na ubarikiwe Amen. ubarikiwe Amen. kwa jina la yesu Amen. kama ulikuwa unaenda kwa kusuasua njia yes. yako iwe nyepesi kama ulikuwa naugua kila mwaka yes. pokea uzima Amen kwa jina la yesu Amen. kama walisema usizae yes. kwa jina la yesu yes. pokea uwezo wa kuzaa na kubariki kwa jina la yesu Amen. anasema nitengeneze mimi chakulakta rohoyangu kubariki after my spiritual father died i told my wife siwezi kuwa salama kwenye uso wangu kama sina mzee akunitamkia tunaye mama yetu wa kiro, and every day le mama anatamkia maneno ya baraka And there is a point you need a fatherly blessing now god what do i do mungu akaniambia make sure you fight all you can but tafuta mwalimu wa kasega alipokuatamkia That's the picture you saw on social media. I prayed and prayed to get access. It's not easy to get that man. But I prayed to God. Father, give me grace. Give me grace to get access. Amen. Baba you kwa upendo come son. Let me pray for you. the man wa mungu ilikuwa ni wiki iliyopitamliilizopital kabl ijaingia kwenye mkeshawaka mpyakemwakampya ni jumaamosi kabisa sikutangaza tangazo la kwamba itoku na maumbdesamda mrefuukpsam umaa I cannot cross the year without a man to bless me. I thank God for my spiritual mother, and she blesses me every time. Every time I follow her for blessing. Every time, God bless the fanya to kill kubwa. mama, please speak a word. Speak a word. This year, God told me you are going to go far next year, 2023, but you need a man. Now I prayed God show me show me show me find my servant Christopher Makasege. he will bless you I went with my wife mama we took whatever God blessed us with and the man of God speak the blessing trust me what to make me fall down you'll have to put down a lot of is worked upon in the spirit there are a lot of we do usiingie kwenye biashara ambayo hainaarakaumayakeine enye kaiamyoata kama mewmtu amekuahidi omo amekwambia tutakupatia omo ukimaliza kusikiafiai wa mungu ambaye roho yake ina maneno ya watu mdomoni mtu ile oayakwao oho yako abraham tu alipoambiwa na mungu hivi nchi hii ulalayo nimekupa akasema anauliza abrakasema nitajwajnitajwaje aanauliza anauliza nitajiwaje mungu anawambia hvi niletee ndama niletee ngombe nte nilete anatoa sadaka ili ahakikishiwe na mungu sasa mungu anaanza kumpa mchakato uzao wako utaenda utumwani miaka miakaian baada ya hiyo miaka nitawarudisha hapa mian awasha nawambiwa tu hivi nchih unayolala nimekupaaliuliza chakwetu young etusiyouppe tumepuuza sana kanuni za kiroho tunadhania know a lot technology. Technology does not remove ancestors kirohotunahania not take away ancestostenolojaondo iwazetenolojaondo imizimu alafu uone wenzako wanavoingiza na kodi zao za kiroho mbele ya machoo wa yako nakupiga nnakachii u umebaki instagram yaani kila nikiposti siku hizi wateja waji kununua wamekukausha teknolo mark this down don teknolo not take away ancestors they have their influence tunao mababa ambao hawa wana nafasi kwenye ulimwengu waroho kwenye moyo wa mungu tafutakwenye maisha yako kama huwezi kuwafikia hao tafuta ambao mungu amekupa access nao hapa so that they can speak a word. Do think watu wa mungu watu wameja wa the work unafikiri ni media nafikiri hapaatuwmunguwatwamejapaanafikiri ninafikiri nie no. It's not the hand of man. This is the hand of the Almighty God. Tunangariwa estibongo bongo Tanzania nzima na East Africa. Do you think nimkona hantu? Never. Zema notolo kwenye mkuu wa Kisikio zimwanda ameenda. Hama mumeimbaji apa. We just sing na watu mungo aliyo jitoria kumiyo bure kabisa. Kwenye udumaya tuta naga budgeti yo. Unless mungo mto this time we want to be different. But look what God is doing. Never. There is a blessing working in our spirit, in our inner man, to dominate. Yeah. Remember, what is a blessing? The spiritual information that enables our spirit to dominate. mungu anajua kabisa adam atasumbuliwa tu na watu huku duniani so what do i do i bless him adam alibarikiwa wakati ana vita yoyote kilichomfanya ke chofanaondolesedena hesabuisina b sabusb inazungumza habari za mtu wa moabu ambaye huyu ndugu alikuwa anaitwa balaki aliwaogopa wana wa israeli aliposikia wanakuja naomba niwaambie alo naomba niseme ili neno moja tu alafu nitamke baraka uende nyumbani leo hatutaomba leo utatamkiwa hatuta kitu taenda nyumbani taku kuombmunarafi anasema moabu akawaogopa hao watu sana kwa kuwa walikuwa ni wengi moabu akafadhaika kwa sababu ya wana wa moabu akawaambia nani <laughs> anajua katikati kuna vikongwe kuna watoto naweza nikawapiga na zangu aliongea naakawapigab sasa jeshi hili la watu litaramba vitu vyote vinavyotuzunguka kama vile ng'ombe arambavyo majani sasa mtu wa mungu Kule nje watu wa mungu. kama amina kubwa sana ukonja thank you. naomba niwaambie jambo hiki ndicho kinachotokea unapoajiriwa kwenye ofisi mpya na watu wanaona una nafasi zao wee umeingia pale na makabrasha yako ya na high heels zako yadgr nazako naingia pale na kiingereza chako jamani halo unanukia unyunyi wa hela si umepata kazi uliyemkuta kazini anaenda kuongea na nani anaenda kuongea na nani naomba no, nitumia mnmabaye kuna mwehe ukaingia ofisini pale na ana nafasi yangu babu tunafanyeje babu anasema unataka tufanye nini babu huyu mtu akikuhrumia mpake tu mav asipendwe na mtu yoyote ndol p wewe ulipopata kazi ulikwenda kanisani ukasema hivi mwana mwanasw <laughs> hebu nikale naombenekaeka wimbo anajibu maombi jamani mungu amejibu maombi nimepata kazi ndio maana niliwaambia limbuko limbuko lako shara wako wa kwanza wa mwezi au wa kwanza unapopata kazi kaziwatumishi wa, wa, wa mungu wote wana baraka zao wanazozificha ndani so, Any man of God I have, ability, I have audacity to tell you, He cannot take you places where he, can, he has never gone. I can only take you places where I, I have been shown. Musa, Bariza. you can never take people in places where you don't know. Every deliverance must have destination. nafanyiwa de no, na so exactly a mamboyakufanyiwaa kuokokakubaoo wenye kiti kilekilensio mwaka huu kwa jina la yesuumeamua kuambatana na mungunilipoandaa kongamano hili mungu aliniambia nimeweka baraka ya watu hawa ndani yako go and bless them Amen. I'm here to tell you in the name of Jesus. Yes. Tanzania of tanzania my yes. shall vijana be we wenzangu nimewabebea baraka Amen. pokea baraka yako kwa jina layesu utapita walikoshindwa kupita wazee wetu Amen. nasema tutapita walikoshindwa kupita wazee wetu Amen. kwa jina la yesu namshukuru mungu na inaheshimu kila mzee na mtu mzima aliyeko humu ndani yes. lakini angalia robo tatu ya watu walioko humu ndani we are all 50 kushuka chini 50 kushuka chini this oeo somethithereis anothe via o ioutioand weae the poneothereviva sisi ndio waanilishi wa hiyo rvaiv sisi ndio mababa wa kizazi chetu nasi tunasema kwa ujasiri wote Amen. kwa jina la yesu kristo kwenye biashara tutatawala Amen. kwenye siasa tutatawala yes. kwenye uongozi tutatawala yes. mahali popote tulipolaaniwa yes. laana zinatuachia Amen. pokea baraka kwa jina la yesu Amen. pokea kuinuka kwa jina la yesu pokea kufunguliwa kwa jina la yesu yeye anayetamani kutawala kwenye media yes. pokea kutawala kwa jina ia a Yes. tmmwene ukiweka wee mkono wako kafungukenasema ukiweka wee mkono wako ukafunguke usisahau maneno haya asiongei na masikio yako naongea yes. na, na mtu wako wa ndani mtu wako wa ndani apokee uwezo Amen. avute vilivyo vyema Amen kama kuna watu wanatakiwa wakusaidie yes. wacha roho yako iwavute saa hizi Amen. waje upande wako kwa jina la yesu Amen. kama kuna fedha unauhitaji yes. wacha roho yako ivute saa sahahi roho yako ikavute vilivyovyema roho yako ikavute vilivyo vyema kwa jina la yesu Amen mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 762153539 lakini pia unaweza ukatuchut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana