Hello, this is your pastor ykapoa nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibusema kwa sauti anga la maneno angala. sema mahali popote, mahali popote. ambapo anga limechafuka ndege haiwezi kukimbia kwa utulivu na usalama kutakuwa na mishikemishike mishike ya maisha ila anga likitulia safari inakuwa njema kwa sababu hiyo kila mahali ambapo anga langu limekuwa jioni hiya leo kwa neema ya mungu I will fix, I will correct every mistake, mistake. unajua uzuri wa mungu ametupa sisi neema ya kufi makosana siw ametupa neema mwanampotevu alipoondoka nyumbani kwao hakuna malaika aliyemtokea bibia anasema alifikiri sana moyoni mwake mtu wa ndani <laughs> nataka niseme kwa ujasiri mtu wandani anaweza kukurudishia chochote ulichowai kupoteza narudia tena mtu wandani anaweza, yes. anaweza kukurudishia chochote ulichowahi kupotezaska yes. okay, vizuri mtu wandani anaweza kukurudishia chochote ulichowai kupotezambia mtuwandani ana yes. ya ya misha yako yes kumbuka ni wapi ulipoanguka kumbuka hatukumbuki na ubongo htu pekeake na mahali pengine laima hivi mimi mungu nitakurejeshea miaka iliyoliwa na nzige na madumadu na parare mahali popote kwenye maisha yako sema bwana yesu yarejeshe maisha yangu yaliyoia mahali popote nilipopotezewa muda au nilipopoteza muda mwaka huu kwa jina la yesu nirejeshe e bwana nirejeshe e bwana kwa jina la yesu so jana wakati nazungumza kuhusu la maneno nikaenda ndani nikazungumza kuhusu nikakwambia kwamba mungu anamuumba adamu kwa mara ya kwanza anamweka bustanini na baada ya kumweka bustanini biblia nasema mungu akambariki halo jana okay. nikakueleza sababu ya baraka ni nini eh? amani kila mtu ajua uliferi hesabu sababu ya baraka ni nini so the blessing ninisot a blessing or the blessing of the lord enables us to rule do you know kwenye kitabu cha uh, uh, mithali i believe ni niehpn10 anasema hivi baraka ya mungu hutajirisha ujasikia mm. mm. ungesikia Mgokosha, akili yako yoyote ambaye anaclaim kwamba amebarikiwa na mungu munguubaraka be ya mungu hutajirisha amekutamkia nini hata kama anakwambia hivi nenda ufanikiwe au nenda uh, ukatawale he that blessing to make you rich sema baraka ya mungu hutajirisha utajiri utajiri anaozungumzwa pale so utajiri tu wa fedha hata utajiri wa afya hata utajiri wa amani yes. hata utajiri wa watu yes. kuna watu kwenye maisha hawana fedha ila wana za maana na anakula kwa hizo kwahizozake kwaio watu wengine wanaweza wakabarikiwa fedha na mungu lakini wengine wanaweza wakabarikiwa watu na kuna watu hao wamebarikiwa watu wenye upako nakana yani, mtu wa kumpigia simu ambaye faster kimeo chake kinakaushwa na mwingine ana fedha Lakini hanamtu akumombe ya sa ya majangayaki. money is not everything. I repeat again. na millions of money in their account. Lakini wako ocean shenrodi ba. They are rotting, cancers na atafuna na account is majiela. Beyond human calculation. I serve with the mungus na gopecha san. afya ni baraka ambayo mungu akikujalia nayo useme asante vizuri vizuri unatembea vizuri, hauna dosari yoyote kwenye mwili tulia hapo ulipo kwa sauti asante bwana yesu. Asante bwana yesu. Siku nyingine moyo mu t uaaote e ini take take your time. Take your time time nenda aoitaortime eda enatu aumwimbili a magonjwa critica nenda mle pte tu utatoka pale moyo wako unasema hivi aema ivi yesuuta yesu iedae <laughs> wakoa kimbilia your heart is ismbed because of the things that you have seen Sa hizi unaweza k no, ukajiona mwenyewe unajikuta ujaona watu ambao macho yao yanaoza mtu ulimi huko nje hauwezi kuingia ndani yeah. anatembea hivi mdomo blessing anasema baraka ya mungu utajirisha alafu anasema hivi wala haichangamani na majuto when god blesses you ukitaka kujua hiki ni kitu nimebarikiwa na mungu akina majuto ndani yake kikiwa tu na majuto shoga yangu hakukupa mungu hakukupa mungu chochote kinachokupelekea kujuta mungu hakukupa lijipa mwenyewe okay, mm. yani, kwa kwa, najuta, najuta akutoka <laughs> kwa bwana kwa sababu bwana hivi baraka yake haiatmbia kwa ujasiriwetu kwa maneno hayo mwaka hapa maana leo naikusanya baraka ya mungu na naikusanya baraka ya mungu. Now, kama baraka ya mungu utajirisha maana yake laana ya mungu inafaninafukarishaufukara huko hapo nawajua watu mimi morogoro kama wawili hivi ambao ni vijana ambao baba zao walikuwa ni matajiri sana na walikuwa wanamiliki magari hizi costa And then after some time they dishonored their parents kijana wa kiume mmoja alimdisn baba wake ke akamambia hiv hautamiliki gari hata utaishia magari hatajautaishia kuwaondwynaakaanza kuwaonda kawakonda wa magari baba yake ndo tajiri na wana ym manyumba mengi morogoro ni konda sali iko huku mchafu waogithe father is very rich maisha lipo kwenda akaanza kuingia kwenye banki sasahivi anatembea barabarani the is very And he's dead barabaraniliye mlaanikfa the st kosta za baba wake wamegawana watu wengine I mean, they are the road yeah, yuko anatembea anaongea peke yake La, laana ina kus wewe kuwa mnyama jana nilikwambia hivi mungu alipoongea na wanyama akasema hivi zaeni mkaongezeke mkaijaze dunia alafu akanyamaza lakini aliyepewa kutawala mazingira yake ni nani mwanadamu amepewa utawala manaake ana uwezo wa kumnaj mazingira yaliyopo mbele yake ana maamuzi nayo unajua ukipewa utawala manaake una maamuzi na mazingira yaliyopo en ukipoteza nguvu ya maamuzi kwenye mazingira unayoishi manayake wewe ndo mtumwa utatoka saa ambapo mazingira yanataka utoke aliyebarikiwa anao uhuru ndani yake ndio maana anasema hivi neno la mungu limekuja kutuacha huru na kumbuka nimezungumza tangu siku ya kwanza nafanya flashbacks ili tuweze kumaliza nimezungumza tangu siku ya kwanza wakati naanza kuzungumza kuhusu anga la maneno kwamba baraka hizi zinazozungumzwa zinaingia ndani kwa mtu wa ndani hatuzungumzi na huyi figa ya na mtu wake wa ndani mtu wa ndani ana na jana nikakuongezea kitu nikakuambiahivi baraka ni amri unaamrishwa kuwa kitu fulani hata ambacho akili yako na elimu yako haiwezi ku lakini kwa sababu ya baraka ya ndani unakuwa kile kilichosemwa anga la maneno sasa kama umetamkiwa maneno yasiyofaa hata kama akili yako inaweza kuzalisha vitu vikubwa kiasi gani yale maneno yanakushusha mpaka m- akutahiiyo dio sababu kwa nini watu wanaonekana wamesoma sana wanaonekana wanafanya kazi kwa bidii sasa ziko laana ambazo zinatupwa na watu na ziko baraka ambazo zinatupwa na watu kwenye maisha ya watu na ziko laana ambazo zinatupwa na mungu na ziko baraka ambazo zinatupwa na mungu kwenye maisha ya watu mungu mungu unatokaje na za watu unatokaje unaziactivate vipi watuu unazi lets go kwenye kitabu cha turudi kwenye kitabu cha mwanzo tena and then we'll go kwenye kitabu cha hesabu ambapo tuliishia jana mwanzo sura ya kwanza nataka nikustabishia kitu leo kuambia kwamba mungu anafanya vitu vyake kwa maneno mikono ya mungu ni maneno maneno yake sema mikono ya mungu ni maeno tena mikono ya mungu ni maneno yake kwa maneno yake utakula kwa maneno yake utasafiri kwenda mbali kwa maneno yake unaweza ukakatishwa maisha yako mikono ya mungu ni maneno kwa nini kwa sababu maneno ndo yanaingizwa ndani ya mfumo wa maisha ya mtu sawa sasa nitakupa tafsiri za kibaolojia ambazo zitakusaidia kuelewa kitu cha rohoni ningekuwa na muda ningekufundisha jinsi ambavyo sound ambavyovinafanya kazi kwenye maji lakini mungu kwa mara ya kwanza kwenye uso wa nchi aliongea na maji akasema maji na yakusanyike mahali pamoja ili paonekane maji alikusanyika ya yakukusanyika wanzouaya kwanawane yeah. mstariwa st mungu akasema liwe anga katikati ya majinkymanktiktiya majikinerea maji. yeah. biblia nyingine imeandikamanayake maji yalikuwa yamejaa um aunna maji ambaye amejaa mpaka ju maialioj pau ia paka maona haya maji maji ya ulimwengu mzima yalikuwa ni kama haya kutoka kwenye ardhi mpaka juu kwenye mawingu yamejaa maji mmeelewa ndipo mungu akasema naliweanga katikati ya maji god divided ite ko aliposema naliwe anga katikati ya maji akatengeneza space between upper at and lower t so by the command of the lord kwa maneno ya mungu space ikatengenezwa there was waste from down to up then ikatokea katikati kukawa na windi natembea the spirit was there maji yakawa yako juu na chini ndio maana anasema kwenye kitabu cha mwanzo mmoja pale anasema hivi anasema hapo mwanzo mungu aliumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa na utupu na giza lilikuwa limetanda juu ya uso wa vilindi vilindi vya maji giza juu ya maji Juya, uso, wa bilindi. Bilindi giza all over the eili ikapiga ndani ya maji all right? And then, mungu akasema let there be space kuwepo na, na anga katikati ya maji then majimaji akagawanyikaunn nmrlwait anasema, anasema liyatenge li maji, maji na maji Una, chaptnb ao twa mungu mwone yule amekaa pale nsemasa iyo keki tunakulasangapi hacayo mambo neno kwanza anasema liatenge maji mnasoma watwa mungu ebu tusome tusome wote soma mm-hmm. Uh-huh. Oh uh-huh. s akayatenga maji ya juu na akafanyaje na yale maji chini ya anga kwao tukawa na maji mbili kwa hiyo mvua aitoki mbinguni kwa mungu kama ulivyokuwa naambiwa zamani kwamba mvua inakuja wakati mungu anaangusha pipa Eni kwenye akili yako wewe unawaza kwamba kule mbinguni kunakwaga na pipa fulani hivi linahifadhi maji alafu ndio ndo bwanamungu anafanya lile pipa linateleza maji wow! maji yanamwagika kuna maji yanaen hise iaa umeiona bahari ilivyo there is yanahenga hapo juu ndio maana sa hivi akayatenga maji ya juu na maji ya chini that one itself is what ni ni yeye tu peke yake kwa neno lake anayashikilia maji yasidondoke masaa yote yanadondoka siku akitaka yeye eti watu wakimwomba mungu tunaomba mvua ndo anayeachilia yanashuka siema kwa neno lake atanishika sitadondoka sema mungu yashikae maji kwenye anga utanishika na sitadondoka awaas sema watasubiri sana, sana. watakuwa ni kama jangwa linalosubiri mvua Amen. anatushika na hatuwezi kudondoka by his word, by his, word. By his word so anasema lile yes. anga liagawe maji ya juu na maji ya chini aethere yes. twende tena mungu akaliita lile anga nini mbingu ikawa jioni ikawa asubuhi mstari wa tit maji maialiyo chini ya mbingu yakusanyike mahali pamoja god is not talking to toeopl there heis to what anaongea na nini hapo mungu aongei na mtu anaongea na nini anaongea na nini do i i have medical doctors in here if I have doctors, raise up your hand. All doctors, please, honorably can ninii waheshimiwa madaktari wenzangu naomba tusimame wapigie makofi madaktari wa jamhuri ya mungano wa tanzania weka makofi watu hawa wanafanya kazi kubwa sana now doctors you agree with me kwamba5 ya mwili wa mwanadamu ni maji right si sindio na kitu cha kwanza ambacho mwanadamu akiingia odini amezidiwa kabla hujampa dawa yoyote unachompa cha kwanza nini si Why? Why explain, hmm. hmm. i ya maji nawekwa pale sindio dot iy kwanini naanzaga na maji kwanza maji ni muhimu katika mwilo a mwanadamu a anapofika cha kwanza zaanza na maji kwa sababu maji anakwenda kusaidia kwenye damu esad shughuli zote zinazoendelea ndani ya mwili wa mwanadamu zinasukumwa na maji injini yako tu ya gari bila maji nanoka unajua hilo unajua55 ya mwili wako ni maji hiyo 75 ni ile t lakini80 kwa sababu vingine ni manyamanyama haya na na vitu vingine so tsi to he ilihii5 zibaki mas nyama na vitu vingine sawa so, dam tu ya mwanadamu na yenyewe ni nini kwa hiyo kama maji haya mungu aliongea nayo na yakaitika uwe na uhakika shangazi yako akiongea na hayo maji Yanaitika. so you beoei75 u i kiasi kwamba maji yakipungua ndani ya mwili wako you are functionless mwili wako awezi hata kumuvu w manaake wewe ni asilimia 75 ya maji manaake ni kwamba hata ukiweka in ukiwekae that means you are almost all water kwaiyo wewe ni maji and look there anasema mungu akasema maji ya maji ya maji ya so water can keep memory na hiyo ni scientifically proven water has memory cd maji yana yana inteligency yanaweza ku keep memory Two things that are very hard to stop: wind and water. because in every place where there is wind there is a spirit and in every place where there is water there is intelligence. So we, we, ni Sabina Tano Maji. so when I talk to you, I'm talking to the water. So water is responding within you. it is the water within you you you that makes do do whatever you want to do. sasa hayo maji yako yanazungumzishwa nini Now, let me take you level. fikiri hivi kwenye maisha yako kila mtu anapokwenda hospitalini hata kama anaumwa kichwa sana hawachukui kuipima wanachoma sindano wanatoa damu wanasoma taarifa ambayo maji itatoa <laughs> ndo daktari atafanya nayo kazi so kinachokusumbua niini kweli unasikia maumivu ya kichwa lakini wota inaleta taarifa huyu ishu sio kichwa kuna kitu kwenye mgongo kimepata shida taarifa wameitwa wapi kinachokusumbua yo oh, nini mae kusikia kuna kitu kinaitwa full blood kinaitwaakusikia yes. manake the blood can tell all the movies <laughs> zinazoendelea ndani ya mwili wa i mtuhiyo oh, yeah. ndiyo maana ya damu ya yesu inanena mema kuliko damu ya abili kwahiyo damu ya abili kuna picha inazitoa kuna kisasi inazungumza damu ya abili ni faili ni faili linalosimama kwenye ulimwengu wa roho linasema hivi huyu mtu hastahili kuvuka hapa ni kweli amesoma ni kweli amefanikiwa lakini kwenye damu yake kuna kesi inayomdai huyu mtu aligombana na mama yake sauti ya mama yake inasikia kwenye damu yake ikilalamika kwamba ametukanwa na mama yake anasema asivuke kwa hiyo the moment of your yuhr damu inatoa faili lake so tunapozungumzia anga la maneno em anga lilitokana na maji anga limetokea katikati ya maji kwaiyo maneno yanaweza akazungumzishwa ndani ya maji mpaka yakaleta matokeo mungu aliiambia maji okay read there mungu akati anaongea na maji anasema mm-hmm. mm-hmm. maji aliyoko chini ya mbingu na yakusanyike mahali nayakusanyike ili pakavu paonekane kwa hiyo maji yalikuwa yameficha pakavu kwa maji yana pakavu huh? maji yana nini ila yamepashikilia mungu akayambia maji mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. na pamoja nayakusanyika alipamoja liaonekanatja eaunaona mungu aliposeparate alipoyasukuma maji kwa maneno yake kumbuka mungu akusema jamani malaika shuka na mopa kusanya maji yote peleaada nsema hivi na mimi nasema kwa jina la yesu maji yoyote yanayekuzuia yes. nikisema maji hapa nazungumzia yule mwanadamu ambaye ana maji asilimia sabi na tano kwahiyo maji yoyote yanayoitwa amina au sufiani au bububu au kakaka au kamwimwi mtu yoyote ambaye ana maji asilimia sabii na tano alafu yanakuzuia usipate kazi yako na yakusanyike mahali pamoja ili sesi yako ionekane amen nasema wapishe kwa jina la yesu Amen. sema yapishe kwa jina la yesu kwa jina ili pangu paonekane. ili pangu. ili paonekane nafasi yangu ionekane esuakavu anuaoneafas yanu onekanerakyangu oneanea ina aesuvakaonekanaalioonekanaaavumii Uh-huh. mungu, mungu anaongea na nini na maji. mungu anaongea na nini hapo anasema maji yajawe nini yajawe kwa wingi na nini ninikitu kiendacho chenye uhai mimi nimeumbwa kwa sura na mfano wa nani kwahiyo mimi naweza nikaja kwako nikasema maji nayajawe kwa wingi na seli zenye uhai ahio mtu akiambia hivi seri zako za damu zimepungua CD4 zimepungua you don't rush crime. maji na ya jawe kwa wingi na seri zenye uhai zinazofanya kazi ya kulinda mwili yes. maji na ya jawe kwa wingi tunafanya kazi sana watu wa mungu na shule kuliko kufanya kazi na mtu wetu wa ndani ni wakati umefika mtumie yule mtu aliyeumbwa kwa sura na mfano wa mungu aingie kazini sasa Amen. yule ambaye ameumbwa kwa sura na mfano wa mungu ah. wewe unaitwa nani jina lako mtu wa mungu wee ni nani eh, i nani unasikia wao uko anasema ni eh? eh? daktari Kwayo, kuna kelvin ambaye ni daktari na kuna aliyeumbwa kwa sura na mfano wa mungu anaamua yeye anamtumia nani saa ngapi kwahiyo ukikomaa kumtumia kelvin ambaye ni lawyer ukkoma kumtumia kelvin ambaye ni niukkoma kumtumia kelvin ambaye ni daktari mtu wa ndani anakuwa hana kazi ya kufanya lakini saa imefika fu tumia wote wawili mwanangu mahali ambapo loya anazuiliwa aliyeumbwa kwa sura na mfano wa mungu yes. ana uwezo wa kupangua vitu na vikatokea hapa siongei kama tony mchungaji hapa naongea kama toni aliyeumbwa kwa sura na mfano wa mungu pisha amen amen, amen. amen akavambia vunataka ufahamu sasa kwamba maji yako no yanakuletea matatizo na na kitu taarifaba oni kirusu umetumbukiziwa kwa ndani ambacho kinafanya kazi against you. na asa unaingia kwenye biashara viavnd unaingia kwenye kazi vit avnd waiyo tusipobadilisha memory tusipoa mzigo tukaingiza data nyingine utakua na zile zile nana ata zilezile if doctor, if sayansi inaweza kuchukua taarifa kutoka kwenye maji unasikia maumivu wapi unasikia no problem nenda maabara Unafika maabara daktari amecholachola majogoloooooesna asomaaeka mkono <laughs> usiogopesw watu wamechomoa mzigo wa wanaopeleka kwenye vimashine vimashine ambavyo haviongei vinawaeleza wewe una nini nani alafu vimashine vikishatoa majibu vinampelekea daktari alafu daktari sasa anakwambia kwa mdomo unaumwa malaria ukitoka pale unaingia ma sio kwa sababu umeota ndoto au nabii amekwambia au umemsikia malaika Mm-mm. daktari ambaye si ajabu limkuta anavutaigara aubaiana unaambijamani mledhi bibaya amekuandikia anaa hana upako, upako? kakuandikia madawa ambayo ni yale ya madawa yana ambazo zinaweza zikakuua unaamini kabisa alichokisema ndo chenyewe unatoa hela yako ya kwako mfukoni kwa taarifa ambazo amezichukua kwenye vimajimaji unalipia hela unachukua dawa halafu wewe ambaye unajifanya unalinda sana afya yako ni msafi unaangalia kabisa unanawa una, una kabla ya kula unahakikisha hauli vitu vitakavyokuletea matatizo umeandikiwa vitu na daktari ambaye hana upako kunywa vidonge visipotibu unarudi kwa daktari anakwambia ivi ngoja tukubadilishie dawa na akili zako timamu bila kuhoji kwa nini mli wala ufaili kesi yoyote kwamba daktari unimdanganyi unaandikiwa dawa nyingine unakubali unakunywa tena alafu hapo unaambiwa ivi mungu anasema umebarikiwa unapoingia jehova anakwambia majimaji yako yamebarikiwa huamini eh, kuna <laughs> <laughs> yaani ambaye huaminidaktari okay. wale ambao mnatibiwa na marafiki zenu mnawajua liosomanaochu unauhiilikuwa lirevi bado liuni inakuandikia pale ha besti hapa mwanangu inabidi kuna dawa fulani nazijua hzi shingapi sabina na unavyoipenda afya yakoyo ntatoa iasia mivu kweli elfu sabi na tano unatoa kwa kuandikiwa maandishi na mtu ambae unajua kabisa huyu jamani mlevi hana nini hajajazwa roho haneni kwa lugha amaumi mungu hajasoma bibilia ndo akauandikia <laughs> na kuonyesha nguvu ya hayo maji huko ndani hayo maji ndo anaokufanya unatoa helaunatibiwa ko manake ikan wok with my spirit nikakaa nikasema katika jina la yesu taarifa yoyote iliyoko ndani ya damu yangu iliyoko ndani ya maji anayotembea kwenye mwli wangu inayonirudisha nyuma kwa jina la yesu ninaifuta ninaifuta ninaifuta ninaweka ndani yangu taarifa njema maji yangu yaliyoko nani damu yangu itanena mema itanena kibali nitapita mahali na damu yangu itasema mchukue mtu huyu mkubali mtu huyu damu yangu nikiingia mahali haita ni haitanifarakanisha na watu nikiingia dar es darisalama nikiingia mbeya nikienda dubai kufanya kazi nikienda kenya damu yangu itapatana nao yes. damu yangu ndani yangu itawaonyesha iko namna ninawafaa kwa wakati wanaohitaji niskai sahahiiiskasanaapostanda mungu anasema na mtu wa ndani anamwambia na tumfanye mtu kwa mfano wetu na kwa sura yetu alafu akafanya nini akatawale samaki wa baharini ndege wa angani na kila chenye kutambaa kinachotambaa juu ya uso wa nchi hiyo ni mwanzo moja ishirasitihia saba ishirinanane mungu anawabariki anawaambia zaen mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitisha kuitiisha mnakumbukasemiya jana alafu anasemaje mkatawalesb so mkatawale mgeuki okay, ambia baraka mpe tafsiri ya baraka baraabaraa i ni, ni taarifa chanya ya kiroho inayozungumzwa ndani ya mtu wa ndani ndani ya maisha ya mtu ili kufanya nini ili kumwezesha kutawala so by the blessing we rule laana na yenyewe ni taarifa inayokaa ndani ya mtu wa ndani ili kukuwezesha kutawaliwa Now, let me forget all ni niialichokiachia jana ni kuonyeshe baraka ina umuhimu gani kwenye maisha yako na anga la maneno lililojaa laana lina tabu gani kwenye maisha yako kama ulikuwa husikilizi hapa sikiliza ndiopana kimeo chako hesabu sura ya i mbii jana nilikuonyesha hesabu sura ya sita mungu anatoa oda hawa watu wabarikiwe mnakumbuka, yes. mnakumbuka kama nakumbuka semanakumbuka mchungaji mnakumbuka hawa watu waliambiwa wabarikiwe na mungu Do you yes. so angalau la maneno lilikuwa limejaza baraka hawa watu wameambiwa wabarikiwe walindwe waangaziwe nuru ya uso wa mungu na kufadhiliwa o kila wakienda mahali angalao linatamka hivi mfadhili huyu huyu huymfadhili huyu mfahili huyu kwa hiyo wale wote wanaomzunguka huyu mtu wanasukumwa ndani yao kumfadhili huyu mtu the tusomea tea hesabu sura ya hesabu iko karibu na kitabu cha okolosai Alleluia. twende haraka haraka kidogo thank akisoma tunasoma wote nataka uone aliyoandikwa uone mwanangu maisha yako enye hicho kitabu nena na haruni na wanawe mm. waambie mm. hivi ndivyo mtakavyobarikia wana wae tawambiaakbarkijana nilikwambia mungu anambariki adam mara ya kwanza kwa sababu gani anambariki ya nini je Ad, Ad, adam alikuwa taiwa kununua chochote kwao manake geokia nakuambia maneno mema ni muhimu na tatizo linalokukuta una watu wengi wanaokutamkia mabaya kuliko mema wa ukipata naokutamkia mema wasikilie hata kujikuta hey. maana oh, mungu anakujalia nakupa watu mema. Malahimu, malahimu. Oh, watu mema mara mara mara mabaya juu yako ni ni jana na nitawaonyesha hizi unaingia tu anakujalianakuawaa najuawatu anaonenamabayaju yk aapeaasca aajia Bro, nani yani. sio lazima mkosee mtu lkutamkia vibayawatu wengine aikuona ho uko mahali unafanikiwa vizuri uko na bebi wako kinawauma au unafanya biashara yako mwanangu una ili wala lile jamaa watu mtu lakini jamaa lakinau yeye unajua kuna watu ambao hawaamini watu wepesi tunaweza kumiliki vitu vikubwa ko kukonda kwetu kuna wakwaza aweje mwembamba huyu hivi afu wafanikiwe o wengine sisi niili tu hii ya kuzaliwa ko mtu anakuangalia anasema hivi huyu anavyofanya hii biashara hapa anafanikiwa anajikuta yeye nani tayari yani shamhiei sojambia hivi mtu anayeweza kukubariki wewe ni mtu ambaye ana nguvu rohoni kuliko wewe ndio maana tuliomba maombi atukaima hivi mungu tuongezee nguvu wapi rohoni so that our spirit can have mtu wetu anani awe na nguvu ya kutosha ah soma sura ya alafu nikupeleke lhiwana mm-hmm. akubarikie na ukulinda yep. bwana akuangazie nuru za uso wake na kukufadhili mm-hmm. bwana akuinulie uso wake na kukupa amani ndivyo watakavyoweka jina langu juu ya wana wa israeli waakubarikie nakufanya nini Kulinda. alafu afanyeje akuangazie nuru za uso wake na amani. Ko, kwenye uso wa mungu kuna nuru ambazo akikuangazia watu wanakufadhili utohii yes. haihitaji umpigie simu mtu when god his hi upon you his i ikikuangalia na nuru yake kukuangazia biblia nasema hivi unafadhiliwahaiike you una them like you teyu eyubra ndio hii niliyoambia kuna saa ya kutumia veti vyako na kuna saa ya kutumia uso wa mungu uliokuangazia yes. na unafadhiliwa bure hii kitu atasimama mtu hapa anayefadhiliwa na mungu na atasimama na mtu hapa mwenye oi na kuambia mwenye oiih anaachwa mwenye fadhiliwa na mungu anapita unabaki unasema hivi mungu jamani M- mii mbona nastahili na, na, na, na, na kuchukua watu wanakwambia ah, ah, tuna sababu zetu kwa nini tumemchukua huyu hawakwambii wanakwambiau tuna sababu zetu zipi sababu zetu unatulazimisha sema bwana unifadhili mimi <tipi> sema kwa sauti yako yote bwana unifadhili mimi <tipi> mwaka elfubinaishiatatu bwana ukanifadhili niangazie nuru za uso wako ukanifadhili nikishuka chini unifadhili nikipanda juu nifadhili nikienda kulia unifadhili nikienda kushoto unifadhili nikienda mashariki unifadhili nikienda magharibi unifadhili nikienda, nikienda kaskazini unifadhili nikienda kusini unifadhili sema mungu nifadhili mimi mtu aliyefadhiliwa na bwana akiingia mahali things are working not because he qualified you may not be qualified believe me kwenye biblia watu wote waliotusua hawakuwa wanastahili kuwa pale hawakuwa wanastahili qualification lakini kuna ufadhili wa mungu ulikuwa juu yao yes nasema kuna ufadhili wa mungu ulikuwa juu yao Amen. nasema kuna ufadhili wa mungu ulikuwa juu yao Amen. mungu anaweza akaleta tukio tu kwenye mji ili tulikutoe wewe peke yako yes. n- n- hili ni neno la mtu hapa nasema hivi mungu anaweza akaleta tukio ofisini yes. anaweza akaleta tukio kwenye mji yes. ili kufadhili tu wewe peke yako kufadhiliwa na wana nasema pokea kufadhiliwa na bwana bwanaunaenitizama kule nyumbani pokea kufadhiliwa na bwana nasema unaenisikia kwa sauti yako pokea kufadhiliwa na Amen. This is what some of us working with sio kwamba tunajua khivyo alafu sio kwamba maisha yetu yalikuwa yalikuwakiv tuetka tumenyosha mwanangu atujanyoosha kiiva inatajirisha hai changamani na majuto fikiri itahachaji kutajirisha kama mungu anakusema hivi mungu akubarikie na kukulinda mungu nuru za uso wake na kukufadhi unahitaji mahali sema mkono wa munguutanifadhili sema uso wake utanifadhili anayefadhiliwa na bwana nimsikia akisema amina Amen haamajini hawa watu hiyo kitu imetamkwa ndani ya damu zao ndani ya mtu wao wa ndani wahiyo anaenda mahalia nye mnabkjamaa eh, na zari huyu sio zali mwanangu watu wamenenewa maneno na ndo tuko hapa leo siku hii ya kumi tukimnenea mtu fulani maneno yes. mi ndo nakupika hapa na wewe asi wako sumbawanga nami nakupika hapa jijini lafu uganga huu naoma katikati ya jiji aeluya <laughs> i was talking tu mysans wakati nakuja nikawa hivi do you know watu wote wanaenda kwa waganga wa kienyeji what they do waganga wanaua kwanza senses zao if i get you to, to kill killi senses umetoboa nikifanikiwa zako umefanikiwa so mganda atakwambia hivi nenda njia panda chukua ndoo ya maji kaoge you know what I do? I kill your senses kwa nini kwanini senses zako so that imaym kwa sababu kinachofanya mtu wako wa ndani asifanye kazi ni senses zako zinahisi sensi zinaona sensi zinakwambia hivi biashara hii ni ngumu haiwezekani sensi inakwambia hivi ukiumia je sensi zinakwambia hivi hapa uwezi umesikia taarifa ya habari inavyosema zile zilizosoma kindagati mnazikumbuka nozi n aizi zingine zile ndio zinasababisha utoboi all men on earth are limited to their five senses there is what we call spiritual sense hiyo hiyondio dsinment wengine wote wanasema hii haiwezekani wewe peke ako wnaseaais hiyo ndio ambayo kina yusufu wa kwenye biblia they with it anasema hivi ndugu zangu ataninamia hajaona kwa namna, yanji, kwa namna yanji, ya nje n mb kkwkua ana ufahamu wa ndani anamwambia kahyo ina maana wewe Tut, utatutawala sisi na ndugu zako na mama yako na mimi baba ake akamwambia usiseme hayo maneno halafu akayaweka moyoni kanyamaz baada ya muda yusufu anakimbizana analiona zari kwa mke wa potifa anaepa Wah. anaingia jera nasikia anaingia jela akijua kabisa hii ni kesi ya kusingiziwa anaona zaidi ya jamali, kwa anaona zaidi ya ya gereza gereza ukitaka kujua alikuwa siku alipopata nafasi dada usilale <laughs> siku alipopata nafasi ya yakumhudumia mtu anayefanya kazi ikulu akamwambia hivi ukifika kwa mfalme unihitaje maanake nini anajiona nje akiwa ndani kwa kwa nini sababu i kwanini uniitajeunitekwasababu hayo ni maneno ya mtu mwenye imani hayo ni maneno ya mtu anaishika kesho hayo ni maneno ya mtu ambaye ameiona kesho kabla amejaiona ana yuko gerezani ingekuwa ni wewe ulivyo na rohondogo ulivyo na moyo mwepesi nimekwisha not, umayani, nimekwisha maisha yangu iona oyo meeiimekkminkhatu hapa mungu akitaka nitoe haya asiponitoa asiponitoahayaayusuf no! aikuwa hivo yuko gereani lakini anajiona akiwa auliuta Imagine, yuko gerezani lakini anajiona yuko uhuyo mtu atumia akili ya kawaida hatumii machoatumii macho yako mwaka yajione ukiwaione wakati bado nahaswahapa chinimacho hey, hey. ya, ya, yako yamwoneione yes. wakati unajiona hapa chinie na kwenye Biblia watu uoesa weebtaliotumi m amekuja samueli nabii anampaka mafuta daudi anamwambia bwana amekuchagua wake ni so mafuta weuanampaka mafutanhv bwana amekuchagua wewe kuwa masii masi wake utatawala wewe kwenye nchi hii daudi anakaa chini anatamkiwa maneno na nasamueli yale mafuta yakuisha tu kudondoka hapa he was with the inner man binasema hivi roho wa mungu akaja kwa nguvu tangu siku ile manayake nini hatuzungumzii tu maneno kama maneno yanayoingia kwenye sauti sensi ya masikio no was was a spiritual act kulikuwa na tukio la rohoni linaendelea ndio maana alipomaliza kutamkiwa maneno r akaja ju. mtu anayeambiwa hivi wewe huwezi kufanikiwa kufanya chochote mwa kuwa na wababa waai ambao kiujitahidi vipi nakwambia wewe utoboihii faulu utafaulu wewe bwana mtoto anayetamkiwa maneno ya na namna hiyo maneno yoyote yanayotamkwa kwenye maisha ya mtu yanatengeneza environment ya roho hiyo kukaa alifanya s profes mmoja wa chuo cha m university marekani mudi bible college alichukua mti mmoja akawa anautamkia mema na kuupa vitu vyote vizuri na mti mwingine akawa anaupa zile nesesiti zake maji mbolea kama za umti huyu mwingine lakini anautamkia mabaya afte days mtu uliokuwa anatamkiwa mema ukawa umestawi na kupendeza ule mtu uliokuwa anatamkiwa mabaya pamoja na na kwamba ulikuwa unapewa maji mbolea na kila kitu kama mwingine every time tunapokutamkia maneno to me kabla ya roho kwenda mahali popote maneno hutangulia kwanza kwa hiyo roho hufuata maneno ukisikia roho ya mauti imemvaa mtu kabla ya roho ya mauti kwenda alianza kwanza kutamka au kutamkiwau nasikia aoasia nahokiema mnasikia nacho kisema wanaanzaga kwanza kutamka mauti au kutamkiwa mauti daudi anatamkiwa abari yeye kuwa kiongozi wa nchi sio kwamba zile yani nihivi kwenye bibilia sio kwamba zile, zile, zile events, zimepangwa kwa kwaa au zimepangwa kimuvimuvi ili zilete sense no that's what happened baada ya kutamkiwa maneno ndio ishu ya goliati inatokea ishu ya goliati ilipotokea wengine wote ambao hawana yale maneno wamekaa pembeni but anakuja mtu akiwa na maneno ya kwamba yeye ndiyo mfalme so he has to appear as the deliverer of the nation a little boy not qualified for the war hakuwa listed katikati ya jeshi but the thes anga la maneno linamtaka so the environment is set for him anawaambia huyu mfilisti asiyetailiwa mimi nipeni na mshusha chini cha kwanza goliati na daudi walipokutana hawakupigana ngumi hawakurushiana mawe walirushiana maneno goliati anaanza je mimi ni mbwa mpaka uanigia na fimbo daudi akaambia ivisoyo na bulldog huwezi kumkimbiza na mbwa mbwa koko ndio nakimbiza na mbwa kwao goliati hakuwa tu mbwa ila alikuwa mbwa koko the boy was just had a stick kila kitu kingine cha kumuulia goliati alikukuta kwenye uwanja wa vita mungu akuangazie nuru ya uso wake na nakukufahii some of us everything else mwaka huu tutakikuta eneo la tukio akiwa anaenda akaja kuniona ofsini kanaambia sa mgo na i ibeliv mungu atanifungulia atanifunguliannalang na nikaambia hivi you have abv right nakutamkia kwa jina la yesu everything you need for you to pas the name of jesus akaenda kufanya iliyoko anaondoka na gari gari kwenda kwenda mbea ili kuchukua gari kuunga endakufanyakua njiani kompyuta yake a ambayo angeweza kufanyia intv yake na kuonyesha mambo ya za fundi siwezi niache niachenayo labda uja uchukue kesho jioni hii siwezi ambia basi niazime kompyuta yako zinafanania mambo yake yachuoni akasema Let me try to check on them. usiku saa akawa anapitia zile ameacha kupitia yake kupitia kwenye makabrashayake yake ambayo iko kwa fundi melaps akiwa anapitia ale makabrasha asubuhi anaenda hmm? kwenye intvy na kule ilikuwa hivi maswali yanatumwa yana dakika tano kama sio kumi kabla ya ajaingia ili kuepusha wizi so yuko nje anaendelea kupitia zile slides. anaingia maswali yaliyotokea mbele aelezee ni exactly kwa w lichokifanya alichukuaya kwana akawekhakubadilisha kwa sal- chochotemungu akuangazie nuru za uso wake na kukufadhiliyakufaiwn yakufaiwa mungu ndani uaiamukufahi iu it so awa wameshatamkiwa baraka imizi usosso wa si kitabu cha hesauwana waewakasafir umbukwamebarikiwawmebakiwama wanasafirwakiwa na barakauomww sfl arak nasema usiende njia ya biashara yako bila baraka Amen. ndiyo maana mapema tarehe kumi na moja mwezi wa kwanza tunakushindilia mabaraka ya mungu Amen. mwaka huu utapita wasikopitaga wengine yes. ulikoshindwa kupita miaka yote kisha wana wa israel wakasafiri na kupanga katika nchi tambarare za moabu ngambo ya pili ya yordan karibu nai na mwana wa sipori akaona mambo yote ambayo israeli wamewatendea waamori moabu akawaogopa hao watu sana kwa kuwa walikuwa wengi moabu akafadhaika kwa sababu ya wana wa israeli israelmoau akawaambia waz akawaambia wazee sema tena akawaambia wazee sasa hii ni kushukia hapa chini ili unielewe vizuri amewaona wanakuja sema amewaona hawajafika bado eh? tetesi zinaenea kwenye lile eneo la biashara au kazini anakuja anakuja mtu Anajiriwa mtu mtu mwingine mama mmoja nafasi yako kuna kuichukua mnachosikia ndo michezo inayochezwa serikalini inayochezwa kwenye vyama inayochezwa kwenye mifumo gtunasikia fulani katenguliwa fulani kawekwa Flani, katenguliwa watu wanacheza na kete naambiwa bwana tumedodosa na kupeleleza fulani anakuja kuchukua kiti chako nani fulani wakati wewe sasa ushatonywa umeambia hivi weendo unachukua kile kiti na kazi ya kupiga ziiani jiandaeni mtanisirikiza dodoma eh? tanisirikiza dodoma eh? yule mwenye kiti chake anachosema anawawahi wazee kuna mtu nimeambiwa anachukua kiti changu ukiaidiwa nafasi iwe ni kazini iwe ni serikalini plase yakumbuke maneno haya usiasahau maisha yako mwaka huu ukiaidiwa na nafasi na mtu yoyote au ukasikia rumors about your elevation find a seed and find a man of god to speak something to establish hicho kitu kitimia wako watu nawajua walioaidiwa mema na wakati faili inafunguliwa yakasomwa mabaya hamani alienda kwenye sherehe ester aliyoiandaa akijua anaenda kupandishwa cheo alipofika mezani Esta akasema mfalme huyu kutuua amani akaambia b hmtupunda uleandaa wakutembelea hakikisha unaandaa o ya ea kutembea hakikisha anatandikiwa kanga na anambiwa na kitanzi alicho kiandaa amani kwaa mwaka huu don be too too don't don't be too smart t u ob ts do b zile yuno know, yuno know, mwaka huu punguza and be spiritual nil things in you life maanisha mambo kwenye maisha yako tokua nasikiagastorin yani mtumishi mimi kila wakiniaidi kitu sipati kila niaidi sipati that will be the the story for the rest of of your your life life find a a man of god to speak a blessing in your life. kumbuka hawa watu mungu akuwabariki wa yeyee for eop mungu alimnyanyua haruni tena mungu anamwambia musa Mwambie haruni Manakile baraka wala anamwambiamusa musa You know, manake you know, haruni na miriam walifanya kosa sawa la kumsema musa unajua lakini haruni alipewa vazi alishonewa vazi la maelekezo ya mungu na musa na akutakiwa kulivua maisha yake yote anaoga akimaliza kuogaanaliva kuna utaratibu wa kulifua mungu alikuwa ameandaa siku wanamzingua musa musa akuwepo la mungu alisikia ungu anmbanamwambia musa chukua miriam na arun wapeleke emani na kikao. God is for hivi, musa musa elewi anzatu mungu ametwambia wale bro sister mungu ametambia tuai anatuita hemani zile mambo za kuzania unamjua sana mtumishi hizi twende wanafika pale harun na musa wenyewe wamediskasi mambo yao wameshamsema mtu washamnanga washampiga vipapai wanajua wamemaliza mungu anawambia hivi kama atakuwepo nabii katikati yenu nitaongea naye kwa ndoto na maono sio kwa musa mtumishi wangu i ms woeta prophet musa hakuwa nabii alikuwa mtumishi wake anasema nitaongea naye kama mtu anavyoongea na rafiki yake but for you you talk to b fo tak t bss talk to him nin ili andiko mke wangu kwa mara ya kwanza nilikuwa kuliona andilinisomeaga mkewangu kwaaraya kwnzaklinniliongea kitu alafu nikamuudhi alafu akasema hivi unajua kuna andiko linasema je hamkuogopa kumsema mtumishi wangu hamkuogopa anaambia hivi hili andiko mimi isema ni kwa sababu ya hili andiko nilishuka mtu wa mungu nilinyenyekea nikapiga magotieabe you know. <laughs> biblia inasema hivi je yeah, hamkuogopa kuongea nonsense against my servant mungu aseme hivi kwa kwanini hamkuogopa mm, ma that you are to. And then this is what aekwanzia leo hii miriam utakaa nje actually god wanted to kill them musa akasema kaemanamb m adidino hata kama wamenisema aijaniuma wachana nao ndugu zangu mugumaonno no, no, no. arui na, na miriam walifanya kosa moja akamchukua miriam akawekwa na nje ya kambi akapigwa nauomabaraka ya mungu haina majuto god already gave him power to bless He curse himself ndio maana adam na mke wake hawakulaaniwa hata baada ya mungu eh? hata baada ya mungu kukasirika mungu asira yake yote iliishia kwenye ardhi hivi kwa sababu yako wewe ardhi imelaaniwa hajamwambia umelaaniwa kwa sababu nishakubariki ni munu mweyewe atuoikuino ndio maana baraka tunaitafuta kwa nguvu kwa udi na uvumba t ndio maana esau na yakobo labani alishindwa kumloga yakobo libii aitumie baraka yaken e mt nashindwa umejaribu kumngoa kwenye kiti ya ngoki kwanini nikawekwa na wazee moabu anawambia wazee angalia richo, waze. Please, everybody, read there. kama weamanifuatilia kwa njia mtandao endelea kama usiache sadaka mtandaoeshondok malizia hapo nikupe kitu cha kukusaidia kujenga nyumba ambayo utakuwa na Twende. Twende. Twende wote soma kwa sauti yako yote amewambia Ame kina nani mgeokia jirani akambie ndugu yangu na wazee wewe una mzee mjini hapa kukutoa unaye kama auna mwanangu mi najitolea kuwa mzee wako kama unaye kwamaanaye mpaka akutoe kama auna aa mi najisadaka ladaresslam na neema sana hii kitu huweziamini haijafanyikia sehemu yeyote imefanyikiadaresslam yeah. uh-huh. moabu akawaambia wazee wa midiani uh-huh. sasa jeshi hili la watu litaramba vitu vyote uh-huh. kama vile ngombe arambavyo majani ya mashamba uh-huh. baraki mwana wa spori alikuwa mfalme wa moabu zamani zile basi akatuma wajumbe kwa balamu mwana wa balaki anatuma wajumbe kwa nani twende mwana wa wabeori hata etroli ulio kando ya mto mpaka nchi ya wana wa watu wake kwenda kumuita akisema Now this guy has gold in stock huyu jamaa ana benki kuu yake kwa saabu ni nchii ana walinzi wake wa nchi ana usalama wa taifa wake ndio waliomletea taarifa kwamba watu wanakuja huyu jamaa ana jeshi lake la ulinzi huyu jamaa ana silaha za kila namna an yet hpl wamletee mtu mwenye nguvu rohoni rmemb a blessing is spoken by a man with ama withaipower ili kuuwezesha roho yako na mtu wako wa ndani kutawala mazingira utakayokutana nayo baraka ni kitu kinachotamkwa na mtu mwenye nguvu rohoni ili kuiwezesha roho yako kuyatawala mazingira yako baraka ni kitu kinachotamkwa na mtu mwenye nguvu rohoni ili kutamka juu ya roho yako ili kuiwezesha roho yako kutawala mazingira yako baam pamoja na kwamba ana jeshi anatuma aletewe mtu anaitwa basi akatuma wajumbe kwa balamu mwana wa beori hata petoli ulio ya mto mpaka nchi ya watu wa wanawake kwenda kumwita akisema tazama kuna watu waliotosasa sasa, kilichonisumbua wa mimi moyo kule nje tuko pamoja kilichonisumbua mimi moyo angalia maelezo aliyompa balamu yanatisha sikiliza anasemelea akisema Ehe kuna watu wametoka chuo kikuu wanakuja kuchukua kazi zetu kuna binti tumemwona amefungua duka amekuja kuchukua wateja wangu Same Vitu vile vile vtu vilevile sisi soko langu amelichukua amelichukuam hawajaingia bado kwenye nchi They look at you. wanakuona unakuja wanakuona as a rising star. You are they see you as a a rising rising star star you they see sio wajinga mnavyotuona sisi tunaomba tunatoa sadaka tunaotafuta wazee watutamkie maneno unahisi tunataka tu pale kufanya kupata sifa sio sifa na sisi ndo ulozi wetu na sisi tunajikoki ukijichanganya tunakuchanganya mwaka huu usikubali kwenda bila baraka hawa jamaa kabla hawajaanza safari kuna mali mungu aliwekea mgomo musa akasema hivi haondoki mtu know the of the blessing musa akasema hivi kama huendi pamoja na sisi how dare you starting a of life wengine mnachukuana kimahusiano na mwanaume mnaenda mnaanzisha maisha mwaka wa kwanza mwaka wa pili nisikilizeni watu wa mungu jambo very nipane, chini morogoro niliwahi kuwafundisha siku moja nikawaambia kwa nini tunafungia ndoa makanisani wakati tuna uwezo wa kuvipata vyeti bomani kwa mkuu wa mkoa mkuu wa wilaya anaweza kukupa cheti cha ndoa wao atufungii kanisani ili tupate cheti no hisu sio cheti We are going to kwa sababu makanisani huwa tunatamkiwa baraka sasa barakasast je ndoa zote za makanisani zinadumu hapana ni kweli kabisa nakubalia kwa sababu je huyo anayewabariki mwenyewe ana ufahamu wa hiki mnacho kwa sababu o kwa ajili ya ndoa yenu sitakiwi kuwaona tu ni kama mnatakiwa fanya rakaraka mfunge ndoa mwaipatino mnakuja kanisani ili mpokee baraka ya kwanza ndoa ili mfanikiwe angaliya ndoa ya kwanza kabisa kwenye bibilia mungu hakuwapa hela hakuwapa mchango aliwaambia hivi zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitisha wale watu hata walipofukuzwa na mungu bustanini hawakuachana adam na mke wake walishikamana na ndoa yao na wakatoka nje ya bustani wamezaa na watoto they never mume watotoaliwa na mke wake kwenye maneno and yet he never why watu wanaingia kanisani kitu wakamati, kulabia, kitu Ivi, vitu manenoanaingiakanianianawazwenekitweeesv kwa yupo ibadani kama livazi tu mtu wa ndani hayupo so to them chc ni pro ni ratiba ya sherehe to them kanisani sio sehemu ya kwenda kuchukua baraka ya ndoa yao tuwaulize waliofunga ndoahumu ndani umemb ps alihubiri ujumbegani so ile siku yenu ya kwanza kabisa mliotakiwa kuanza maisha you don't mungu aliwasemesha nini munualiwasemesha siku ya kwanza kabisa mungu alichowasemesha walipokutana pamoja mke na mume aliwaambia mambo naye amerekodiwa amerekodiwa kwa nini amerekodiwa? I every siku ya Rusi yangu aeeowaiimerekodiwasikuyarusiyangu mchunajiwangu aioongeaiiingia ibadan na niliingia ibada na sadaka yangu bahasha ya sadaka imejaa hela sadaka yangu ya kwanza ambayo natoa na mwanamke wangu nimeandika noti zotemy0aoiheas kwamba sherehe fanyie tufanye kesho yake because pastor yakewambia Sirius, it's not a story tmii ubaawatu walilia kanisani vitu vyote vilifanyikia kanisani vikaishia hapo it's a true story hapoikomorogoro all that you c this is my special day myidaast aliumwaga moyo wake wote alibariki baraka zake zote spoke in in my wedding siku ya harusi yangu mimi mapepo yalilipuka na yakafunguliwa ai mimi siku yarusi yangu iubii kwa wageni walik <laughs> watu alimpa wa yesu maisha in my myi day wewe siku ya harusi yako wat du membe mashoga zako waliovaa anii vimini na mipasuo wat d membe ise tulikula aumembii inavyokaa kwenye akili zetu alafu tunaziona ndoa zetu leo etu tunahukwana mwanamke na mwanaume tunaanzisha maisha maishaana mausiano maka mama mmayako analia umeondoka umeenda kukaa kwa mwanaume mama yako anaumiababthtundi makanisanisiu yrto fmymy uoe kwa ndoa ya kanisani na uchague mtu wa kuacilia baraka exactly tunaenda kufanya nini kanisani kanisanimtumishi ah, sasa mimi hataki unahitaji gani nyingine unahitajiaganinyingine dasa moyo wangu umempenda nenda na moyo wako aea moyo ni mdanganyifu na una ugonjwa wa kufisha neno kufisha maanaake kuua endelea kuusikiliza moyo wako kipo seyni mambo ya, ya kanisani hapendi kabisa hapendi kabisa nonsense You're crazy melowa penzi kiasi hicho desperate uko desperate sana karibu ingia nafikiri tunakula makeki huku njo we ukiangalia kwenye mvi ukaona watu na blues anachezabasi huko kwenye kito chako kunakaa madude dude yani vitunyutunyu vinapita huko kila saa guze, and bumps. Yeni, I can't on my day unaingia kwenye ndoa vitoto ndoavo tumbo limefunga Why? you lack nakumbuka wakati niko msichana tumbo langu limefungambukwakati iko msichanatumbo langulikuwa mimba mimbatan nimeingia kwenye ndoa nayewaaaso a kwenye huduma yetutaa kuja kufungia ndoa kwenye huduma yetu maubiri ya ndoa principle if ni mimi nataka like principle yani, jua kabisa aston ataubiri lisari moja na nusu nusukwayo kama mna haraka zenu don of a blessing na nnikwambia sasa mimi nilivyo noma irimembe every message i priached rmembe every sermon prached so when i look at him i know exactly what i spoke tu him few days baada ya ndoa yake aifuata things tet but tumekuja na sadak yetu meshikatu sadak aemeshika tu sadaka hivi ajaniambiachochote mtu aliyekuwa na struggle, na kodi na hela aliyoileta kodi ilikuwa itoshei kwenye chumba kimoja right yuko hapa mke wake yuko pale nje na mama mchungaji aeluya sema baraka inafanya kazi sema the blessing works mashetani wasitushinde watoto wa mungu wa kizazi hiki nasema wasitushinde tunayo baraka inafanya kazi juu yetu wanaoenda kwa waganga usiwaogope A is a Amen. sema kwa baraka ya mungu kichwani kwangu kwangunitawafyekelea mbali, mbali. watapambana namyawatashinda kapige kelele huko kapige kelele kaanze kudai ndoa yenye barakaio so uaweaunawekwa tu ndani, ndani. taachwa barabarani naatumhhatufuati veti vya ndoa kaniannae tbomaolotana mtu mungu amemweka mle ndani wakutubarka a meishi sawa miaka mitano miaka minne and explain to the man of god sa hatujaja hapa kwa ajili ya kutafuta sherehe we want you to speak a blessing on our marriage nazaa vitoto chini alana vitoto havijabarikiwa vinawasumbua vinageuka mizigo yenu ya kuwa baraka yenu kwa hiyo kanisani for fashion motive behind nyinyi kwenda kanisani ndio inikwendkaiao utaiona kwenyematokeo yatatuambia ne natafuta baraka na mungu atanibariki be very smart. i told my pastor, Sir, i have my ihave myseiferi i will want you to speak all that you have in your heart concerning marriage sina haraka nimwambia baba sina haraka yaani siku ya harusi yangu mzee sina haraka mwagika na mzee alimwagika matokeo mnayoyaona leo hii ni matokeo yaliyonenwa maombi ya baraka aboui hii kitu inaitwa baraka inafanya kazi mi naona matokeo yake si haya inafanya kazi maino y oted to me ala sio swala la kujisifiai kama vile ambavo najua mi ni gisa, yani mwanaume aju mwana. pi you need to wa wa wangapi maisha eaaanza saa tisa utamaliza saa kumi na moja utaenda nyumbani kula pilipili nikuulize swali weo unijibu leo wakati moabu anatafuta wazee alikuwa najuamekaa na na so, you know kwenye hiyo ndoa mwenee najiamini nimemshika anasemauwakati tuko chuo amekutana naye wapi yake mmoja kwisha for a iatazijis isikirize baraka navyosema bwanamungu akubarikie nakufaya nini pli nakufanya nini nakufanya nini so ndoa yangu inalindwa kazi yangu italindwa watoto wangu watalindwa so ndani ya baraka ya kiyahudi kuna ulinzi pia ili ni kuonyeshe moabu alikuwa noma kwenye, kwenye jamaa aliwachungulia kwenye kioo chake cha kiganga kwa sababu jamaa akuwa mtumishi wa mungu hakuwa upande wa mungu angalia alichungulia akajua awa jamaa kinachowapa nguvu kinaitwa baraka sikiliza alichokisema nini imagine unifane ninianachokiomba baau afaneiino wewe na uufae <laughs> sio unipigie okay. Read it all. Read the whole <laughs> i wana wana wana nini wana nini sio silaha so he felt the power kuna nguvu watu perkuna yu... out when they they the power it felt you you when you pass they can tell this has power anasema watu hawa wana nguvu kuliko kulikolabda swala la kuwapiga tuwachie sisiilaswala la kuwashinda nguvu tunakuachia ona you know you may say ameenda kukodi jeshi hajaenda kukodi jeshi amekodi mtu wa kumlaania watu ili wakishalaaniwa aweze o mapigano hayaanzi mpaka kwanza wameondolewa baraka ukiona umepigwa sehemu yoyote jiulize marabili kilichokuwa kinakufunikaga miezi mitatu ihave to finish it twpweli wapigwe waniepigwa kwenye bas usiangeia kutafta mkopo kwanzatafacha mkopo alngiza anye s lelaniwaadsawaeotaem hawakai na mimi theris somi You up Fix it and will work. anasema nilaanie watu hawa eh? maana wana nguvu kuliko mimi kwao dawa ya mtu mwenye nguvu ni kumlaani nilaanie watu hawa maana wana nguvu kunishinda mimi labda nitawaweza tupate kuwapiga kwahiyo baraka ina rijus hawa watu kwenye kuwa omo ili waingie sasa sawa ulingoni kupigana endelea niwafukuze watoke katika nchi yangu chi <laughs> ni wafukuze watoke katika, katika mwanaume wangu mwanamke wangu katika eneo langu la biashara niwafukuze watoke kwenye kiti changu Kwa mtu mtunimtoa kwenye kiti changu kabla ya kutumia vieti kwanza uvuli wake mahali pengine yoshua anawaambia wana wa israeli twendeni tukawapiga wale watu kwa sababu uvuli wao umeondolewa wana wa israeli walipoingia kwenye nchi ya ahadi kupigana na watu, watu wa nchi ya yeriko biblia inasema hivi rahabu anasema tuliposikia habari zenu kwamba mnakuja wanaume wa mji huu mioyo yao ikayeyuka na uvuli wao ukaondolewa mana ake nii o kikiondolewa hicho wanapigika kiahis sema bwana yesu. yesu chochote kilichokuwa juu yangu, kili yangu. kinachonizuia nisipigwe. Kina nisipigwe na kikaondolewa kika ninaomba rehemaeo nirejeshee ulinzi wako nirejeshee baraka ya ulinzi ningekuonyesha hawa wa jamaa baalamu anatoka aende kuwalaani cha kwanza baalamu anazuriwa na malaika <laughs> yaani kabla hajatoka malaika anaambia we yd malaika mwenye upanga anasimama anamzuia baadaye balamu anajieleza kwa malaika kwamba nishakula hela ya watu nafanyeje malaika naabia nenda lakini fanya ntakavyo kuelekeza malaika namrusi kufika pale biblia nasema hivi uh. mwanzoni balamu alikataa mara ya pili balamu akatuma wazee wa heshima zaidi balaki baaakatuma wazee wenye heshima zaidi kumshawishi na wakapeleka na hela helanenda uh, okay. mstari wa kumi na tano balaki akatuma wakuu mara ya pili wengi zaidi wenye cheo na wakubwa kuliko wale wa kwanza wakamfikiria balamu wakamwambia balaki mwana wa sipori anasema na kusi. neno lolote lisikuzuie usinijie maana ntakufanyizia heshima jamaa mahidi ukinibariki nakupahela takupa heshima anasema takufanyizia heshima alafu Na neno nyambia, nasikia mganga mganga nifanyie utakachotaka nakupa Wewe sasa tukitutakachotaka nakupewe sskambiweeadunajua ya maisha yalivyo ya mambo yangu mchungaji ningekuja nayo thinking kwamba baraka ni niupot ya maisha ya mchungaji Ka nayo we are already blessed we don't wait for your offering to live maybe you didn't know we already have life in the matter i fact we had life before you tulikuwa ba- na maisha kabla hujaanza kutoa tuliuna yako baraka hainunuliki ila sadaka tunazotoa ni sign of honoring What we are to receive ni ishara ya kuheshimu tunachotaka kukipokea mstari wa na... ah. kesho tutaendelea You huyu jamaa baadaye anaanza kumwambia balamu hivi pandisha mlimani alafu lete ng'ombe saba balamu anatoa ng'ombe saba wewe hata ng'ombe mmoja ujawai kutoa na inakusumbua ukiambia upeleke hata mbuzi mbuzi ni efamsini ngombe ndo milioni moja na laki mbili jamaa anapeleka ngombe saba alipeleka ngombe saba mara ya kwanza analaani jamaa kila akifungua mdomo alaani mwishoni hiki anasema hivi hawa watu kuwa laani ni kazi nisije nikakufirisi hela zako bule kitu ambacho ndio kinazungumzwa kwenye kitabu cha ufunuo sura ya pili kitu kinaitwa fundisho la neno fundisho la labm inazungumzwa kwenye kitabu cha revelation balamu anamfundisha baraki cha kufanya kwamba tumeshindwa kumlaani huyu jamaa unachoweza kufanya ni hiki tengeneza pati alafu lete wasichana wazuri wa kutoka taifa la moabu alafu tengeneza ibada ya muungu wako alafu waalike kama wageni wakubalieni wapite kwenye nchi yenu unajua wanasema wazungu if you can't fight them, ko akampa trk akamwambia dont fight them they heab but you can do a certain triki jamaa anampa shule balaki ba, ba, ba, anamwambia tumejaribu kuwalaani hao watu umetoa kafara zako lakini azipiti do this tengeneza ibada ya mungu wako halafu waalikeni waje wale chakula cha mungu wako ukishawalisha ruhusu watoto wako wazuri wa kike walale na wanaume zao na vijana wako wazuri wa kiume walale na binti zao kwa hiyo ikafanyika oparehen ya kutafuta watoto warembo wote wa nchi wakatafuta na vijana wa kiume mashababi wote wa nchi alafu ikatengenezwa pati na ibada kwa mungu wa moab vyakula vikagaiwa sherehe inaendelea umealikwa kwenye sherehe za watu za dini zao tumbo hilo <laughs> you think you are very good friend of them you like them very well kumbe wenzako wako kwenye ibadabibl they are worshiing they are god they are doing worship walipomaliza ibada wakaweka pilao vikawekwa vinywaji watoto wa kiyahudi wakalewa walipolewa wanaona vitoto vinavutia namna hii wakawachukua wakalala nao azinia na mwanamke ni mwili mmoja naye tayari wamewateka kirahisi bila kuwapiga bibiia anasema walipigwa waisraeli mapigo ambao wajawai kupigwa maisha yao yote msosi sherehe za najiona wewe una hamu hamsanni wewe huwezi kutawala mwili wako my friend my ren my friend my frien see you tomorrow nmsikiliza mtumishi wa mungu mmoja alisema jumapili akasema hivi ardhi hii tunayoiona au bustani ya eden sio ardhi ya kwanza mwanadamu aliyopewa mungu alichukua mavumbi ya ya udongo akampa kutawalahkuamvumba udongoya kwanzaataiwa utaala w is your first lend you rule rule it first then you rule outside whatever that makes your flesh flekile ambacho mwili wako una nacho sio ngono peke yake inawezekana ni sigara inawezekana ni mpombe inawezekana ni bangi it eats your your blessing anything that your flesh is tothat for we nikikuona kesho we umekua. so moabu anaambiwa anapewa mchoro na balamu anaambiwa awa wameshabarikiwa create an event wazee wa outing you know, we are, we are going for kua laniwaee aaiovhaya kasliu Yeah, there, there is a certain outing my friends have in the community. Pastor, we are not. We are not that drinking. We are not. We don't drink. It. We are just. We are just taking a wine. Just a little wine. <laughs> Read your Bible. He sabu shinaano. Uwasavyo waliandaliwa wine likuempo. Wakandaliwa na nyama. Sina majiwa miguia. yaani leo sikuombei wala huombi taratibu uweke sadaka yako nenda nyumbani nyanyua sadaka yako juuan natamani mwaka huu kufanikiwa kufanikiwatimaiafrieoufatha dyou think we can yes. a we do thi yes. an we do this this year yes. try it. try it this year any friend that you know that takes you into places that are wrong cut that relationship yes. cu it kan i tel you something there is a place in the bible inasema ivi yesu alienda kijijini kwao nazaret alipofika kule hivi hakufanya miujiza mikubwa kwa sababu hawakumwamini tafsiri yake nini the we surround with they can limit our supernatural power to do great things watu tunaojizungushia wanaweza kuzima nguvu yetu ya ndani isifanye mambo makubwa skiiza mwanamemaa miamiiakuongea na mtu mavi, kama ngeshera na mtu yoyoteaaioathei hat oa eethi that yonow you in iont sa th that you know. Keep some for mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatu kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana