Hello, this is your pastor tony nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao inatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa wanakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo Waya story kidogo za karibukueidogo zams yn tautimoo zitakujengawaktinau kwenye maisha haya haya ya utumishi haya mi nimefunga ndoa ago katinakuwa kwenye utumishi mi nimetoka tu chuo nimekaa mwaka mmoja tu mtaani nikaoa sababu nikua najijua na huduma alafu nikizingua nitazingua kila mtu anajipimia kwa kamba yake kitoso ver well kwamba hapa ili nisafiri salama with focus marriage haitusaidii kushinda uzinzi ndoa inatusaidia unsnd maaweza ukaushinda atakablaujadazitusaidii kushinda uzinzi In the of fact, wengine mmeanza kuchiti na kuwa na auni baada kuolewa n baada ya, ya kua iyo ndoa zitusaidii kushinda uzinzi pona uzinzi kwanza ndou ndoolewa na juzi niliwapa tiba hapa njia mojawapo ya kushinda tamaa za maisha yako unaweza kaisi ni njia ambazo sizo no, forgive, Learn to forgive our our wives and our husbands because of the a na sio lazima, lazima awe wamekukoseaaus wako hata ishu za ofisini ov anga hasira ina tabia biinaeai hasira ya mwanadamu haitendi haki ya mungu kao manake kuna mahali tu hasira yako itakupeleka ambako ab enye pombe takueleka kwenye sigara mwingine namna hii asiakiwaka namnaak pige a mbili tauaeio mtu asiye na moyoni mwake hawezi kupata urahisi wa kusaidiwa na mungu kwa unaukosa msaada wa mungu sio kwa sababu ndio maana auombi hivi nasemahivi yani mtumishi mi nimeomba nimefunga na ukifunga ndio kama kitu kinawaka namna hii muulize yesu atakwambia shetani alimjaribu alimjaribu siku siku gani baada ya siku za kufunga kwa siku hivi, siku rubaini, hii na uzinzi the more you fast, the more moto tumfungo, kitu kinapita mbele yako uamini macho yao kwamba nimefunga yes. Unasikia kanayiba, yesu nasikia kayeuahapo umetoka kwenye mfungo jamani unajua hapo unajuamnaanaongea omtumishi wewe unajua wenzangu namiminaelewa iziwa memaliza tu mfungo namna hii uamini macho yako uliyesema utawasiliana naye ndo huyu anapiga una kazi ya kujiuliza maambii nipokee nisipokee nipokee Nisipoke. hata hivyo nimefunga na faya napokea <laughs> anauliza uko wapi ana nataka nini uko wapi mama mbona una hasira asira anaanza kupanga Dogo, mdogo mdogo moniko nyumbani Unaishu gani afla ajums umelowa mwanangu wamekudaka ukimaliza sasa kupiga sho unatoka unaanza kusema hivi mungu mi nilifunga lakini kinacholeta balaa kwenye maisha yetu kiko mbali kabisa forgiveness ma nyingine za zamani hamjaziachiria zinafungua mlango wa pepo kuingia kwahiyo kuliko kukimbizana kushinda uzinzi deal with the uzinzishughulikia moyo kwanza Pona Forgive, let it po nanazima tuweke kando kila mzigo na kila zambi ituzingayo kwa upesi vitu viwili mzigo na dhambi ituzingayo kwa upesi angalia zimefuatana haajasema tuweke kando kila dhambi amesema tuweke kando kila mzigo kwanza alafu na kila dhambi kwao unaanza kuwa mzigo unabebwa mzigo wa lawama mzigo wa asira vile vingine sio dhambi ni asira b mizigo life mapapara ya maisha ni mizigo hiyo vile ndo vinapelekea kitu kinaitwa dhambi inayotuzinga kwa upesi. Trace your trace your ya maanguko yako you will notice every moment upesiymaanguko yakonyuma yake kuna kitu kilisukumaelw nacho kisemaauatbmtaun so forgiveness juzi nilisema samehe kingine nilichosema nini give learn to give uchoyo unyimi una shida to give Be a liberal have a liberal heart easy to give kwa nini imesema gi hii stori ya zakayo hii ukiisoma storiya zakayo anasema hivi yesu alipoingia nyumbani kwake the next thing bila maubiri zaanasema hivi mimi nitatoa nusu ya mali yangu nitawapa masikini alafu nita, yoyote niliyemnyanganya chochote nitamrudishia mara nne msikiliz yhoihokisema zaka akiwa ajakiri sara ya toba yesu anamwambia hivi leo hii uokovu umeingia nyumbani kwako so giving is the sign of accepting salvation so wokovu unaingia kwenye nyumba ya zakayo sio baada ya yesi kuingia uokovu naingia kwenye nyumba ya zakayo baada ya zakayo kugivu narudia tena kutoa sio msaada kwa kanisa ev v unasikia mwoyoni mwako nasikia nitoe kitu fulani aaliambiwaje okay. na nu baada ya kuonyesha yuko tayari kumtoa isaka mungu hivi sasa nimejua unanipenda so giving shows the sign how much you love god unanindi watu wenye akili za kimaskini nd wanawaza kila saa kwamba giving ni kuibiwa anawamini yani hapo amekaa b anatoa hela amehonga mwanamke bia lakini anakuona we unaetoa sadakkanisani Hakatilofa ni yeye mwanamke aktaniee analiamwanamke mbaye wanachukua ushikaji melewanachokisema mgeukijia naakwambia hela ni yangu <laughs> nimepambana mimi kuipata <laughs> nikinunua maji ya kunywa <laughs> ni ya kwangu <laughs> nikinunua pelemende ni ya kwangu nikitoa sadaka ni ya kwangu hera nitafute mimi kukuuma ikuume wewe yatakushinda yatakushindabwana sifi wakati tunakuwa lushoto kuna mama yetu mmoja ambaye alikuwa na rafiki yake mkubwa sana mama yangu anaitwa mamasengenge mamasengenge siku moja alikua amevala <laughs> nguo yake akatokea mtu mmoja mama ake onai akatokea mtu mmoja akamwambia mama sengenge iinnn mamasengenge akamgeukia ule mama akamwambia aka vyatu nivae mimi kukubana wewe yatakushinda tangu siku ile sijawahi kusahau tena kumbe vitu vikiwa vya kwangu wewe vikikuuma ni mambeza semamb yanaitwa mambeza yeah, mambeza ni umbea kisamba anaitwa manini Mambea. mambeza kushughulikia yasiyo kuhusu a yasio kuhusu yaskusumbue ya hapa naongea sio huyo so naongea na yule ambaye anapenda aumn namba moja nimesema e oh, uko la v labda uko mahali uko ba uko sehemu umekasirika kwasababuaktv namba t Give. mpe mungu sehemu ya maisha yako sehemu ya mali zako vile mungu alivyokubariki navyo learn to share with him and with the around andwi hepeoplearoundyou nmb nilisema nini break byu shusha kiburi vunja moyo wako shusha kiburi most of kiburim watu wengi tulioondoka kwenye nyumba tulizoondoka ukiacha wale ambao walipitia abuse mbalimbali mbali. wengi wameondoka kwa sababu ya kiburi namchezea mimi iv aenona nani tamwonyesha tayari inakupelekea kwenye kutenda ishu ya kijinga kabisa break your heart let go the pride be humble. siyo ulofa kuwa mnyenyekevu sio ufa unapata kubwa ukiwa mnyenyekevu uliowa alafu unyenyekevu na tabia ya kuchora yn yani ukiwa mnyenyekevu una uwezo wa kuchora watu hivi kwa kuanzia vitakusaidiathen channe ko nyinyi mnageuza mnaanza kufunga unafunga baada ya kufunga kufunganazidi kuendegezeka juu shetani was spiritual kuwepo kwenye uwepo wa mungu akuondoirr ni maamuzi ya kuuvunja moyo alikuwa kwenye uwepo wa mungu mbinguni na akasema nitakipandia kiti na leo nitakuombea hayo mtu mmuoyote a kupandia kiti chako kabla hajafika wazo lake tu mungu apige anasema uliwaza moyoni mwako uliwaza moyoni mwako kukipandia kit cha munguema kwenye kitabu cha ufunuo tena anasema tn anammaikj Bani, na wale kule nje nnasema yoyote anayewaza kukushusha chini yes. kwa jina la yesu kristo yes. ashuke yeye kabla ujashuka kinachompa nguvu ya kutaka kukushusha kiondolewe kwenye maisha yake Amen. kama ni bosi ofisini amekusudia mwaka huu aumalizi kazi kwenye hiyo ofisi ataondoka yeye kwanzana aaondoa nasema ataondoka yeye kwanza. Ata ee kwanza kwa jina la yesu Amen. Sema kwa jina la yesu, kwa jina la yesu, yesu. kila anayewaza kunishusha chini atashuka yeye aliyechimba Ata kaburi tutamzika yeye, yeye kwanza kwa jina la yesuwatu yesu. no wengin n anyway. nilisemaga <laughs> sitakuja wazungumzia ka ndomahita wote ni kama chakula hey. kie, kila heita wako yeah. ni chakula kilicho chacha ulichokitupa jaralani na wajione hivyo kuanzia leolwakiiwawakikuwaailwakiniwaawaisemeshe ndaniya tuna mambo mengi sana ya kutimiza mwaka huu na kampuni la kufungua Stay una kiwanja cha kununua una nyumba ya kujengamtu asikutoe kwenye relinasema yes. mtu asikutoe kwenye relina mambo mengi sanakufanya mwaka huu sitaruhusu mtu anitoe kwenye reli vunja moyo wako shusha kiburi Then cha mwisho fasting na hapa ndipo pana tangazo langu sasa la tatu tulikuwa tunasoma habari za zakayo somaso wa... zakayo anatafuta kumuona yesu sawa yes. zakay anatafuta kumuona yesu biblia anasema anza mstari wa watatu huyo alikuwa akitafuta kumwona ni mtu wa namna gani asiweze mm-hmm. kwa sababu ya umati wa watu maana ni mfupi wa wakimo mon a nisikilize huu aky alikuwa anatafuta kumwona yesu tunaenda makanisani tunatafuta kumwona yesu tunaenda kwa watumishi tunatafuta kumwona yesu tunaenda kwa marafiki tunatafuta kumwona yesu tunaenda kwenye huduma mbalimbali tunatafuta kumwona yesu nao para adventure. labda anasema alishindwa kumuona asiweze kumwona kwa sababu ya umati wa watu halafu ni wa kimo. kwa sababu alikuwa ni mfupi wa kimo lile neno mfupi wa kimo tafsiri yakiufunuo ni hii mfupi wa kimo unaonyesha udhaifu zakayo za kayo aliyonao inawezekana tumeingia kwenye makanisa au makundi ya watu wanaojiona au wanaonekana wakiroho kiasi kwamba wameangalia maisha yetu wakatuona sisi ni wafupi wa kimo na sisi katikati yao tunajiona wafupi wa kimo kwa wanafanya kwa sababu ya udhaifu tunaoona na kuchek kwenye maisha yetu tunajikuta hatuwezi kumuona yesu sbp so most of you mnashindwa kutafuta nyumba za ibada mnashindwa kutulia kwa kumtafuta mungu kwa sababu wengi wenu mlifika mahali mkajilinganisha na watu mliowakuta maeneo hayo alafu wakawaambia wewe huwezi kuwa kama sisi sio lazima waseme kwa maneno yao unaweza ukawaangalia tu na wengine hii mliisaidia kwenye maisha ya maisha yangu ya maishayangu stoyamaishyan liktnabuk nisaidia mi wakati tunakuwa mimi na mke wangu na tunaingia kwenye utumishi so most of wakawa wanatuambia vile ambavyo ni ngumu kuwa mtumishi wa mungu kijana nawasababu mimi nilioa nikiwa mdogo sana si sinimekuambiaina miaka kumi ya ndoa Koyo kulikuwa na presa za kila aina za, uja, za ujanani za utotoni zaka ndio mana ukisikia nakwambia kwambia hivikuwa ujue mi ni mhanga kuna ajali nyingi sana kama ujakua Koka katika ajari nyingi zilizokuwa zinatokea kwenye early days of our siku za mwanzoni za ndoa yetu miaka ya mwanzoni kabisa yd katikati ya mbigilimbigili nyingi za maisha za ujana za, u, za utoto na vitu vingi nikajikuta watu ambao wameshuhudia makosa niliyoyafanya wananifanya na lose confidence ya kumtafuta mungu na kumtumikia you know, you can only be confident when Laini wako watu ambao wao wanajiamini na wanaamini wanakujua so they they take away your confidence. They remove your confidence confidence remove in a real sense si kwamba umefanya tukio hivo like you know, you eh? like, desire ministry You feel like to entertain everyone to make everyone feel omfortable siku hizi ndo yn yani. yani wewe nikimaliza kuhubili huyo zamani ukuona tamani kila mtu umfanye afeel ok sometimes your wife anaweza akawa na kutaka andthen you think the ministry is much important than your wife so ndani hakuna utulivu right na kwa sababu mtoto wawatu namnyima furaha hawezi kupa we furaha back so you feel like kuna namna unapungukiwa kitu so una, you tempted to seek help outside there si na na watoto na onge na watu wazima tu so il unawanza kwamba unatafuta labda a relief outside kumbe unaongeza matatizo juu ya matatizo shimo unajichimbia ambalo kuja kutoka humo ndani you my jicho la pili huku nje kote you can get funds. wakimaliza kukutumia ukapukutika kila kitu ukapata majanga watakuchukua kina amida palai watakubeba watakurudisha kwa mke wako mpa mtoto wa watu sasa uliyemliza miaka yote uliyemumiza miaka yote ndio anaanza kuganga vidonda na michubuko Keep what to you. Keep your own. so kwa sababu ya watu waliokuwa wanajiona wenyewe sasa wanaamini kwamba you win right so wana story wengine unaelewa wanakuondolea ya kumuvu takuonyesha yesu alichokifanya akaja yesu nikaanza kutafuta namna yangu ya kumtafuta kumtafutamu ambayo ilinisaidia mpaka kipande isaidia aaaaue kane miangukapo mimi nitasimama hapo chini wanadamu hawakupendi kilivyo kukuonea so god bora huendelee kusimama mtafute mungu kwake kuna msaada wa kweli kwake kuna amani ya kweli kwake kuna utukufu wa kweli kwake kuna kukata kiukweli yes pombe haijawahi kuisha kiu yake haijawahi kuisha ngono haijawahi kuisha kiu yake haijawahi kuisha yuko mmoja ni mkata kiu yesu kristo alimwambia yule mwanamke aliyekuwa kwenye kisima akamwambia maji ninayokupa mimi hautaona kiu tena Amen. sema yesu nipe mimi hayo maji mwaka mwakahuu nisione kiu tena, nisione kiu tena kaakiuya pombe ina kiu ya zinaa inakata kata ki ya kila namnasema yesu mkatakata kiu zangumbayasema kata kila kiu mbaya, mbaya. mbaya. mbaya. nataka useme hivi hata kama unajua jana ulikunywa waini au pombe sema kata kiu yangu mbaya kata wewe peke yako ndo una msaada wa kunisaidia kata kiu yangu mbaya chochote ambacho unajua kabisa sio cha kimungu mungu ametuonyesha humu vitakavyoweza kutusaidia uusaidia alivyosema tusiguse hata kama sasahivi huoni madhara yakemungu anaakili kuliko wewe mungu kesho yako amefika Ko kama amesema usiguse kitu fulani usiguse kilevi to me. sio mjinga sio mjinga anaijua anaijua kesho ya walevi wote mungu alafu aaieshoywotisovwwnz hata kipindi cha baba ya na pombe gali pia ndo sijonendo nakunwapombeai hatushindani chochote mungu alichosema usiguse usifanye au fanya hivi fanya hivi so mjinga be ntumeandikiwa kurusu mafungu ya kumi Be to obey. wakati mwingine ule utii wa wafungu la kumi na bibia inasemaji mungu wapinga wenye kiburi lakini uwapa wanyenyekevu nini nehema ko wakati wao unaiona ile ni hela na unataka baraka mungu aoni hela mungu anaona anaona of the heart. mungu utii malimbuko haya mapato yetu ya mwanzo wa mwaka mapato yetu ya mwanzo wa biashara mungu anachokiona anakiona kwanza utii kwa kwa mungu kwa mungu swala la mti wa bustani ya eden mungu hakuona kwamba ametenda dhambi mungu la adam bustaa udambi yao ya kwenye bustani haikuwa zina zambi yao ya kwenye bustani ilikuwa ziaa hali ya kukosa utii mungu amesema msile sikiliza zinaweza zikawepo njia zote za kujustify unachokifanya eeamchungaji una w ujui mi napitia vitu vigumu sana kwenyedoa yangunakuwa inawezekana na una kila sababu ya yakuli wakot ni ya sabyunaweza me. so, tukwa na fursa zote hmm? nafasi zote za kufanya mambo yasiyofaa unaweza ukawa una uhuru wa kila namna hamna anaye kuchungaabustaninimungualimwacha wf we swala wewe la kuacha pombe wakati hamna anaye kuchunga ya kuacha zinaa wakati hamna anaye kuchunga sio swala la kredit kwa mama au kwa baba mungu anakuwa proud of anaku maana ndiomanamungu alimwacha bustani wakati mwingine tunapoacha kutoa malimbuko tunapoacha kutoa masadaka yetu tunapoacha kumtumikia mungu tunapoacha kumfanyia mungu ibada tunapoacha kuomba tunapoacha ku, kuishi maisha ya utakatifu tunachokifanya watu wa mungu ule wakati tunamuonyesha bustani kila tendo unaolifanya la ambalo mungu amesema usifanye linapunguza s yako ndani ya bustani linapunguza ya maisha yako ambayo mugu meuandaiakufa kifo cha kuzikwa ili alikufa kifo chaalimbapo liua na kila itu Yes. so usichukulie hii kama Baden, anajua wewe ni mfupi wa kimo so kwa sababu ya ufupi wa kimo warefu wanatuzuia tusimtafute mungu kwo unaona baadhi ya watu naona kamaswana ndio maana mi unaona kama, ah! Sei, maisha yangu mi nayatoaga sadaka mkitaka kunisema nisemeni mkitaka kuniandika magazetini andkni imewambia hapa nishae kuzingua unahitaji azingua nakuambia hivi kwa uwazi ili ujue wako watu walipita mapito iliopita lakini mungu amewabadilisha unatokahapo nasema unatoka hapona kutia moyo unatoka hapo nasema unatoka hapo sema kwa sauti yako yote natoka hapa, natoka hapa. so hu mwaka ukiroho au kuwasionimekwambia unaweza ukatupia mitupio yako safi unavutia unapendeza and very spiritual In business, in career, and very kwa sababu watu watutunawaona sisi wana maklabu makubwa wana majengo wamejenga wana mahoteli wanamiliki pamoja na kwamba wanaonekana nje ni kama tu vijana ambao ni meni, lakini ni habari nje wamekula kuona ilizi mablazamni lakininiwawgwaitokea w wee sasa unazugwa na ile stl yao ya nje kw ukiona ni vidadadu basi a hivi na mimi ntachikia kama ile na mimi prada unaweza ukapigwa kipapai ndani ya prada kuvaa vitaona akuzui kipapaisoa y huu mwaka wa mwaka wa ni mwakawangu warohotarohosha mbayaa mbaya. ukiikuta barabaranijioninafanya mazoei uknaongea usisemeshe yani, ukiwa unapiga lako jioni l umetoka a n katika jina la yesu bwana yesu utanitetea ile njia utanifungulia sio uku nasikizaachana na hizo habaligeukiambirohohawambiehoyarohosha mwaka huu wasikutoe kwenye reliwatuwa mungu mwaka huu uonekane kwamba waliozoea mwaka mwaka kwa mwaka. Yes. kila akiendi yes. sema kinawarudia watakavyotupa mwlioug a sema vitawarudia wow. wao wow. sema kwa sauti yako yote vitawarudia wow. wao You are a walk in the unatembea n yako tafuta kmbo ka kao akuabudu mdogomdogokion nyumba ya kuabudu inakuzingua tafuta inakuzinguauhokmaoosha mwanangu zakay alipoona watu wanamzuia wanamsema kwa wake wanamfanya simu simuae yesu ndio maana nikasema wengine mnaweza kawa mnatamani kum yesu na mnazuiliwa kwa sababu ya dini za watu mnazuiwa kwa sababu ya sheria za dini sheria za ibada nimeitolea kua mwkpandamkuyua tmkuyu sio yesum ou mkuyu panda mkuyu ukimaliza kupanda sizipaemayesu alipokua apittaua pithaamta kila wiki kila mwezi yes hakikisha kila tukitokea mjini kwenye mkuyu mwanangu watu wakkutafuta kila lhamis nawambia uko wapi kwenye mkuyu wambia nitakuwa mkuyuni namsubiria yesu apite yesu alipopita akasemaje akamwona amepanda juu ya mkuyu Imagine, wakati watu wengine walikuwa wanamzuia asimuone yesu yesu akamwona yeye mimi niko hapa kukwambia hivi chochote kilichokuwa kinakuzuia usimwone yesu yesu atakuona wewe Amen. sema yesu utaniona mimi hichi kilichokuwa kinanizuia akitanizuia utaniona mimi mwaka huu yesu akakuone Amen nasema akakuone kwenye kila kusanyiko ambalo tunahubiri habari za yesu umeenda pale kumtafuta mungu hiwo amekuja mwalimu wakasege mjini huwo umeenda ibadani kwenu umeamua kumtafuta yesu yesu akakuone kwenye uo nasema yesu akakuone kwenye uo nasema yesu akakuone kwenye ako eey akakuone kwenye uo mkuyu Amen. Nasema, yesu, safarihii utaenda na yesu nyumbani kwako Amen. kwenye duka lako Amen. kwenye biashara yako Amen. kwenye kazi yako sema naenda na yesu na kila jumaa tatu juma yangu naingia naye juma, juma, juma nne na yangu naingia naye jumaa jura... tano yangu naingia naye alhamisi yangu naingia naye ijumaa yangu naingia naye jumamosi yangu naingia naye jumaa yangu naingia naye sema kuanzia mwezi wa kwanza mpaka disemba Sema. kila mwezi na na yesu sema utakakoniona mtaani niko pamoja naye haleluya yesu akamuona luk alipomuona nini katokea akamwambia Aka zakayo shuka upesi, upesi. usining'inie kwenye dini shuka huo ni mkuyu tu umekuwepa kama okhen ya yesu kukutana na wewe ndio maana sisi hatutangazi dini hapa wala hatufungui kanisa huu ni mkuyu tu umetega metega apa mkuyu siku kumi na nne mkuyu kimaliza shuka shasuka nenda naye daydayenda nayeme uoba majach liwa ia usiondoke na ondoka na yesu mwenyewe o usiondoke na ondoka na yesu mwenyewe sema nakataa kuondoka na stori yesu nataka kuondoka na wewe yesu nataka kuondoka, na yes, kuondoka, na yes, kuondoka na wewe zakayo pamoja na udhaifu wake pamoja na ufupi wake alikuwa mfupi wa kimo hakuweza kufikia viwango vya wengine lakini yesu ulimwona sema yesu pamoja na kwamba siwezi kufikia viwango vya wengine wanaojiona wa kiroho kuliko mimi yesu unionestakay unione. ndio iliyonitoa kweye vimenion siwezi kuwa kama kapwipwi siwezi kuwa kama jumanne siwezi kuwa kama nani asababu nilikuwa nawaona watu ambao wanajiona wana za kiroho wanatisha kute wanadiss jambo nahivi mi biblia naijua <laughs> au ukuta wanaelezea kimeo chako upewe stor siku moja wakamtumia meseji mke wangu wakamletea stori nyingi mkewangu anasema nikawaza nikawaza nikawaza nikawaza nilipomaliza kuwaza nikakumbuka wale watu waliokuwa wanamwambia elisha je unajua wako anatwaliwa leo hii elisha alijipuja najua unazingua kinoma <laughs> kwa staili hii ndoto ndotolizo nazo za huduma zitatokea nikaambia iamwor on progress en amok okay, yoalso lom olike thsio ia tangu mwakajana mwaka juzi elfumbili na kumi natisa 2019 I made a decision to have fun in Jesus remember I started the ministry 2015 four years later I made a decision and this is the results you see every time you make a serious decision eciio jesus naongea na hapa na wenzangu wote ambao mungu amewapa witu hambi yesu anasemee lakini aambi uwezi kuzikimbia ni sawasawa uzini ukapata mimbaaees akwmbia re nimekusamee kadude yakosamee ukiwa mfupi wa kima ukiuona mkuyu tandia kwenye mkuyu atakukuta hapa yes. huu mwaka huu umekuwa mkuyu wako Amen. na kwa sababu hiyo ninakuhakikishia yesu atakuonaotm so aliyemwona aliyemuona ninani ni zakayo aliyekuwa natafuta kumwonaauesuamemn mwenzie mwenzie aeona mwenziesio mimi nimemwona manaake zako zimewekwa pembeni umeamua tu kukaa kwenye mkuyu yaani yako ni kukaa kwenye nini Kuyo. kuhusu biashara yako kaa kwenye mkuyu kuhusu ndoa yako mtu wa mungu usikimbia hiyo ndoa kaa kwenye mkuyu yes. kuhusu watoto wako kaa kwenye mkuyu yes. baada ya hapo kwa wako watu hapa miaka kumi ijayo miaka ishirini ijayo this is the song you sing ukiwaangalia watoto wako wanamaliza chuo with degree of na unaimba nita mwimbia bwaa kwa kuwa, yeye, sema huu ndio unabii kwangu, kwangu. nitaiangalia ndoa yangu nitasema Nita yesu amenionawenzako Nita ameniona. anakufuata na kuambia mwenzetu nini kinatokea unawambia ni na mwindi ya bwana kwakuwaahuu ndo utakuwa maisha yako kwa jina la yesu Amen. sema ameniona, ameniona. yatakuwa maisha yako ayo sema nitawangalia watoto wangu anzai nitayangalia maisha yangu nitasema yesu ameniona nitaiangalia ndoa yangu tasema yesu amenionawatu wa, wa mungu hata mimi sasahivi nikijiangalia mi mwenyewe najipenda yani I like me, I have nothing to worry about. When you know you have nothing to worry about, you know? Hey, what a life! What a life! You have nothing to worry about. Your wife is out there helping in the work happily. akiwa naraa ukitoka nakuambia mwanangu umetisha ah, nakufurahia jana mke wangu amenitumia sadaka apo ambia mwanangu, mwanangu uwewe ni noma leo nimeomba kichizi umenibariki na hii baraka siachi hivi hivi kanichapa mwamala sio sio yale mambo utaniuowe mwanaume saizi nayeangalia ya maisha yangu s si. naeangalia ya maisha yangu nasema yesu ameniona naeangalia ya huduma yangu nasema yesu ameniona ndio maana kauli sisi ndio wale tunasaidwa na bwana sisi ndio wale tunaosaidiwa na bwana sisi ndio wale na kuhakikishia mwaka ni zamu yesu aliyenisaidia hatakusaidia kama amenisaidia mimi nisiefaa yes. ambaye bado watu wengine wbado wa wananicheka yes. naangalia maisha yangu nasema ameniona yes. amenionaamenio Cause I am mature, I'm no longer slave to fear, cause I am mature, I'm no longer slave to fear, cause I am. what a moment when you know in your life you have nothing to worry about. You have nothing to have no osasina ugomvi na kiongozi yote wa serikali sina ugomvi na serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania sina ugomvi na mama samia kwanza mama awatu ananipenda ana shida na mimi E, igp ananipenda mkuu wa majeshi ananipenda yaani baba yangu na mama mamaangu ananipenda mama mkwe wangu asubuhi wa yaleo nimetoka kuongea naye ananiambia baba nakupenda yaani raha mungu amenijalia wa waumini na watu anaowahudumia wa wanaonipenda ninao masela na marafiki na mabratha wanaoheshimu wito wangu nikiwaita wanakuja they like m wanaona kama mwana sana huyu nitake nini tena jipulakichwa kichwa njikune nilichobaki nacho mimi nikuakikisha tu sasa nawatumikia watu wa mungu wamwone mungu kama mimi nilivyomuona langu mwanangu mdogo mwanangu, tumia tumia tumia nguvu nguvu nyingi jina lake sana sana nangu uanoo an eneogomdogontuma akili nna tumia maombi There are you help. vitu vingine tunavyopambana navyo kwenye tabia zetu ni vitu vya kiukoo hata ukiulizwa nasemahivi mimi kama mimistakkituna kaa kwenye mkuyu atakuona atakuona alimwonazak ajamwona leo hii ni zamu yako atakuonaaomba kablasijaingia kwenye maombi haya tn ataa you leo leo unione na mimisalisarahi mimi. paka kule nyumbani mpaka kule nyumbani unayotizama kwa njia ya kwa njia ya ST bongo hata kama uko ba hata kama uko sehemu yoyote pray this prayer yoyotenaezekana uko saluni awezekana uko mahali popote pale ulipo i pray for you sema bwana yesu yes. leo hii, hii. nimesikia habari zako Ni ulimuona zakayo, zakayo. aliyekuwa na udhaifu wa kila namna kuanzia kimo chake kuanzia kimo chake hakuweza kukuona kwenye biashara zake hakuwa nakuona kwenye, kwenye maisha yake hakuwa na kuona kwenye vitu wanavyovifanya hakuwa na kuona maana kimo chake kilimzuia sema kili bwana yesu inawezekana kwenye maisha yangu kwenye maisha. viko vitu vinanizuia, ziko vitu vinanizuia. navijua na ziko tabia zinanizuia iko dhambi inanizuia sikuoni, sikuoni. imekuwa refu kuliko mimi imekuwa ndefu kuliko mimi nashindwa kukuona sikuoni kwenye kazi zangu sikuoni kwenye biashara yangu nyoshe dukunako juu vizuri sikuoni kwenye biashara zangu. zangu sikuoni kwenye maisha yangu. Sikuoni kwenye, yangu sikuoni kwenye ndoa yangu sikuoni kwenye afya yangu bwana yesu leo hii nimekaa kwenye mkuyu huu niko kwenye mkuyu huu mtumishi wako amepanda mkuyu hapa nami nimepanda unione yesu uliyemwona zakayo unione na mimi uliyemwona zakayo unione na mimi unitoe kwenye changamoto yangu zakayo aliyekuwa mfupi sasa anakuona wewe wakaseme ya kuwa yeye aliyekuwa muhuni sasa yuko na yesu yeye aliyekuwa malaya sasa yuko na yesu yeye aliyekuwa mlevi sasa yuko na yesu yeye aliyekuwa mfungwa sasa yuko na yesu bwana yesu unione mimi kama ulivyomuona zakayo kwa jina la yesu na kupokea yesu ndani ya moyo wangu kuanzia leo kwa imani uende na mimi kwenye biashara zangu kwenye kazi yangu kwenye maisha, maisha yangu nipe nafasi ndani yako nami nakupa na nafasi ndani yangu. Na yangu nipe uzima wako nipe uzima wako, nipe uzima wako. Nipe uzima wako. Nipe uzima wako. fanya makao ndani yangu nipe wewe mkai. na baba mkaye nimefungua mlango, mlango. ili wewe uingie neno lako na nasema unabisha hodi nasema mtu yoyote fungua unaingia unakaa naye mimi kwa kuwepo kwangu hapa kwa kufuatilia maombi haya bwana yesu nimekufungulia mlango mwaka huu ijulikane yesu yuko na mimi watu waone na kusema kama walivyoona wakati wa zakayo hukumwita zakayo kificho haukujificha ilionekana waziwazi sema kwa sauti ya ujasiri kila mtu aliona kila mtu aliona ulipomshusha zakayo. zakayo kwenye mkuyu na watu wakasema, wakasema. ameingia kwa, kwa mtu mwenye dhambi yesu ingia ndani yangu ingawa naonekana sifai kwao lakini ingia ndani yangu, ingia ndani yangu. Ingia ndani yangu. Na wezekana, naonekana sifai kwa kwao wao kwa lakini kwako nafaa kwa zakayo hakufaa kwa watu wengine lakini kwako alifaa sema kwa ujasiri kwako alifaa kwa kwako alifaa kwa sababu iyoye bwana kwa jina la yesu naliita jina lako lifunuliwe ndani ya moyo wangu kazi zako zifunuliwe kwenye maisha yangu kwa jina la yesu kuanzia leo hii tangu siku nilipozaliwa naikomboa Na siku yangu nilipozaliwa mahala popote, popote. waliponena chochote waliposema Walipo lolote juu Walipo ya maisha yangu, yangu. naijulikane leo hii Na kilichozaliwa kwa, kilicho kwa mwili ni mwili Wilimin. na kilichozaliwa kwa, kilicho kwa roho ni roho, ni roho. leo iye bwana na tamka ya kuwa nimezaliwa kwa roho kwa jina la, jina la yesu kwa sababu ya injili kwa sababu ya, kwa sababu ya neno lako nililolisikia nililoliamini maana wewe umesema mtu yoyote asiyeamini hawezi kuzaliwa mara ya pili bwana nimeamini nizaliwe mara ya pili nilizaliwa kwenye hali ya dhambi kwenye hali ya kushindwa kwenye hali ya kutokuweza sasa e bwana nizaye mara ya pili nizaliwe mara ya pili nizaliwe mara ya pili, pili. si kwa damu si kwa mapenzi ya damu wala ya e watu, watu. bali kwa mapenzi yako nitokee unavyotaka una nitokee unavyotaka una nifanye yesu unavyotaka una nipeleke unakotaka unako unako niinue viwango vyako nisogeze Ni hatua zako nijalie roho wako nijalie nguvu zako Ni ijulikane ya kuwa yesu yuko na mtu huyu kwa jina la yesu kila ntakakoenda kwa jina la yesu ijulikane yesu umeingia na mimi kwenye biashara zangu fanya na mimi kwenye masomo yangu nenda na mimi kwenye kazi yangu nenda, nenda na mimi kwa jina la yesu jina lako likaye juu yangu jina lako la liniinue la kwenye biashara zangu nenda na mimi nitendee mema kwa jina la yesu nione baraka yako kwa jina la yesu anasema yesu alipoingia nyumbani kwa zakayotede pamoja9uka 9esu alipofika mahali pale akatazama juu akaiangalianmtawa akasema zakayo shuka upesi <laughs> kwa kua leo imenipasa kushinda nyumbani mwako mimi niliyokuwa siwezi kumwona yesu kwa sababu to inawezekana kwenye maisha yako kuna makosa ulioyakosea kuna mambo uliyoyafanya yanakufanya unajisikia aibu una confidence Like esu akanambia nataka kuingia nyumbani mwako nyumba ya mtu sio jengo Bibi nasema sisi ni nyumba o so aiposemanataka kuingia esu akaingia ndani ya nyumba ya zakayo yes. liyuwtwntmbe wenye maisha yako ujawai kumwona esuwamekuombea yes. lakii ujawai kumwon miaka yote ujawahi kumwona memtafuta yes. mungu mpaka unaanza kuona kama ni uongo niko hapa kukutia moyo Amen. mwaka elfubi aishirtatu yes. utamuona yesu Amen. yeye mwenyewe amekusudia kukuona Hallelujah. nasema hivi watu wa mungu natafuta natautawatu atakaiamini njili hii waibebe ndani ya mio yao nasema mwaka huu yeye ndio anakuonauna watu mmetafuta kazi muda mrefu yeye Amen. my god kuna watu mmetafuta kuona biashara zikifanyika kwa muda mrefu yeye amekuona biasharazikifanyika wamda refue amekuonaauta afy a mda fu anakuonaatakuone kwenye afya yako Amen akakuone kwenye kazi yako Amen. kama unaamini sema amina kubwa Amen. Paka kule nyumbani nyumbania kule nje mama kubwam amenino wenye taw langu la manasema yesu akamwambia imenipasa kuingia nyumbani kwako inasema zakayo akafanyeje akafanya haraka akashuka. akashuka akamkaribisha kwa furahaznzraka mwanangu aay akamkaribisha furah akulia ilt zimeondoka kimo chake akiusu tena yes. pombe nilizokuwa nakunywa kunywa zinaishu tena uuni liokuwa nafanya aunaishu tena This time I have joy, that's why in Moambia and I why could you feel I feel me I feel me I feel you man. this time. huu, you will feel yourself. Yeah you'll be so blessed with you. Some of us, we get into trouble because we do We hate the mistakes we have done. We hate the mistakes we have done. We even hate ourselves. Forgive yourself. Forgive yourself and love you. Feel you, feel you, feel you now. Don't You cannot love other people if you don't love yourself. ndoa nyingi hazikae leo hii kwa sababu watu hawajipendi biblia imeandika kanuni inasema hivi mpende jirani yako kama unavyojipenda km ujampenda bewanzndeukwatuna ubaili wa kujinunulia vitu vizuri Bro, upa, yani, mtu akwambia ni viti vya mwiliiawamiamwili hey, mwili, huu yesu anakaa ndaninaii najisikiae uko minuniuondani yaanongekuamekaa ndaniyanunsku yani, ndaniyan ya yuko vizuri yaani kasoma na akili ya na... yani kwanza tu kajipanga yuko vizuri alafu e ndo yesu una you... ah, yes, <laughs> sasa unakaa ndani yake esu e unajua sasa so unatokea kaa umekimbizwa yani ah, ah, ah. sio mwaka huu mwaka huu mungu akujalie hela jenga nyumba nzuri yes. ka ndani yake yes kula chakula kizuri yes. vaa vizuri yes. furahie mungu kwenye maisha yako ndio maana wazungu walikuja afrika waafrika na uchawi wao wote hawakuwaloga walishia kulogana wao wenyewe kuna mwonekano ukitokea aulogeki kwani kuna mchawe ambaye apendi mtoto wake awe rahisi mbona enjoy your progress jipende usikae baa kwanzia sibuhi mpaka jioniaios jipenze tunze hizo maini huko ndani tunze hizo figo unajua wakati mwingine unaweza ukachukulia poa ya mambo lakini usija ukawa unafika mahali unaanza kujielewa unataka kuanza kuwa kuasiria sasa na biashara na kazi unaambiwa figo zimeferi ndio umejenga nyumba nini pombe no mapema saa hizi mapema kabisa mapema Take of your health Kia afya yako mapema wamekuumiza tu kidogo sijui nanani mtoto kwa kuumiza basi ndio umenuna uli uungei moyo unakuuma the, cause of the, cancer, of the is oh, mtumisha, mtumishi ana kanse ya ziwa mtumishi ana asesi ya nini bitterness. angalia wazee wetu wana wanaaras Uvy tu ukichunguza sana problem Until wanakuwa kama they lose it. Do you know when your brain does not well unaweza ukajikojolea kizee wazee sanawanakua maowewazee wakokula wanafanyiaoperaona vibofu themin iitoo punguza matukio kwenye maisha yako hii mioyo kushtuka shtuka na vimeo love yourself take care of your health stay vifichaitakualove to the things that matters nyosha mwanangu focus unatapanya sana hela zako no maana ikitulia stay build your life build your life love your health jipende0 unakuja kukutana na maklasmeti wako wasekondari wa chuo unaona hata ibu kusogea mbele yao nini umekongoruka nini ndoa hi unaona e kabla ujaolewa ikuwa unavuta kinoma kabaujaulkaba ujaoabro um, uja ulikwabongila hnsom ulipoa kila saa ndita yani <laughs> sisemeshe kwaiyo aani yaani maisha hayanatesti tena oya take kae of yourself du good to you take a break of every other thing and focus on jesus amua mwaka huu kufanya hali yako ya roon ikusaidia kuona kesho njema si ema akamkaribisha kwa furaha si unamkaribisha yesu kama adhabu jamani kila alhamis utakua tuko apo kwa ajili ya maumbi naju ilo tumefuna o mwaka huu yani alhamis zangu zote am sndo mkuyu mwanangu kila alamisi na kutegea mkuyu mlinya mtawap wetokea yesu atakuona armisi ijayo mi niko mjini hapa njo tuombe funga usisema hivi mefunga zie ku zinatosha wewe vimovyako vimekaa miaka zaidi ya thelashini hivyo fatiia fuatilia vitu vya maisha yako fuatilia haya maumbi tuliyoombafuatiia mwezi kwa mwezi kumbuka nimekwambia ufunuo nasema ee a cha funuishirin mbili mwezi kwa mwezi kuna matunda anatakiwa kuzaliwa so fuatilia vitu ulivyoviomba tutaviomba tena nmwakutuntokmaka hu tunatokamw nmakau tunatoka yeah. mwaka jumaapili unarudi kwenye kigango kama kawaidapara namalisanana araamisi mapema mkuyuni nkiamia jumaapili kama kawaida kigangoni Ala amisi mkuyuniata kama wee ni utusipatebenataka endinae msikitini ijumaa nendaila laamisiuk wala usishangae aa usipate mdogo mdogo sio lazima wafanye mi ah, ah, ah, ah, ah, ah, ah, ah. pole pole wakianza kuona matokeo lazima watauliza wataulizabest kuna nini kinaendelea yes. unawambia nn kngin nina ka kitu kengine yes. kanaitwa yesu wa nazaretuy yes amwingine ashaanza utaka tulia wewe atuendi hivyo injiri ikuhubiriwa hivyo zamanikia hey, mt to- hey, hey, hey, toka hukondio ah, ah, ah, ah. maana yesu alikuwa wanafunzi wake anaitwa wanafunzi wa siri walikuwa watokee kwenye makusanyiko wa ah, ah. mdogo mdogo jioni jionialhamisi wamekaa wanapiga wanapiga wanapigarwanapiga <laughs> alafu uone cha, cha ajabu aliposurubiwa yesu alipokufa msalabani aliyemshusha msalabani sio mitume wal naogezanae kila siku mwamba mmoja ambae li namfataga mdogodogo sfsusmb jamaa kaenda kumpeleka yesu kwenye kaburi lake la thamani naambia wee yesu mwanangu umenitoa kinoma minakuhifadhi kampeleka yesu kwenye kaburi la maana fanya ibada zako na mungu kimya kimya kila alhamisi hakikisha una washikaji wanne watano unawavuta k sio lazima njoakaes kama kuhubiri uwezi wee walete tumu wee wasogeze mkuyuni yesu atawaona pata picha aliye upanda ule mkuyu pale sababu yake mbele za mungu sul imeokoka kwa sababu yako mwaka huu wakati wengine wanatoa kafara za kuchinja watu wawetoa kafara ya kuleta nafsi hii kwa yesu havefo ws i themonthso ev week you have afrien hayogointo hepet mpaka kampani yako yote mnashinda nayo kwenyepreeso unakuwa naamnginei mmganga atakuja kumwambia una rafiki yako ana nyota mchukuendomaana god ngeokanaambia kampani yako izungukwe na watu wanaompenda mungu ni kitabu cha waorintobev anasema hivi mazungumzo mabaya huharibu tabia njema kiingereza anasema hivi ina tabia ya kusababisha watu warudi nyuma your well Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. hiki ndicho tulichokifanya mwezi huu tumeweka msingi ambao hamna wa kuvunja nasema siku hizi tulizoomba tumeweka msingi ambao hamna wakuivunja sema hakuna mtu atakievunja nlichokiombamaliziabwanazakay mm. alsikia Ata sasa. sasa watu nani nani Kaya. wamesikia sikuhizi unakuja kwenye maombi wameshaanza kunununika huko na vinawauma niwaambie ukweli tegemetegemea Te kuambiwa i wakambiwambia mii donampelekea manaake ujenzi manaake ni huru eblm thamani yangu mi siohelasinulikwa vipande vya fedha iamwrblo of the emb bl of the son of god alafu niambie free, free, free nini? Free what? mizigo nakaganayo yesu tu yeah. kile hawezi kuona kichwa kama hiki yaani wewe sasa yaani ynwee ni kichwa eh. we kichwasisi hatuna pres ya maisha we can wait. Eh, we can wait magari nyumba vya kawaidahivo kawaida mtu yoyote alyosoma shule anaweza kajenga nyumba tuhitaji kuuza nafsi zetu tujenge no? yes, so, <laughs> yani, mengi ningekua kua mimbaji agesuatumshwamunguhikwnusin unapiga hatua za maishameanza kugkilamchawi anatabia kumshuk mcakwmbima ujue anakauchawi ndani yake ambako amekuloga nako kamekataambi <laughs> sio kizembe, so kizembe kiivyo shetani hatuchukui kizembe kiivyo Amen. watu tunafanya kazi Amen. na mwaka huu mwanangu piga kazikama yes. no nilivyowambia tuna mambo mengi sana mwaka huu ndio mwaka ambao na kiwanja mbaoaana kiwanjawa ujenge hata kama ni ya vyumba viwili na e, ni na dont mwanangu geto e, nakuja naselmwnau a kt ambcho kinataw kwa jina akooanaitwawa jinaaoioakwakomamaakoomekuomehwegiamitakuaw ongeza hati ya nyumba mwanangu ongeza kadi ya gari hapo ndani ndanialeluya sema nitaongeza dokment zenye majina yangu dok- kama unayoimani sema amina sema yesu nifanyie hivyo yes, ongeza dokumenti zenye majina yako ukiona tayari unayo uwe na nyingine mbeya uwe na nyingine dodoma uwe na nyingine morogoro uwe na nyingine mwanza kataa kutharauliwa mwaka huu yes. weka heshima mjini na uko na yesu safarihii amna kunagaa macho wek mtumishi mimi sina kazi ndomana tunaomba kabla mwezihu ujaisha mungu atakuweka kia kazi mkononi oh yes mi naamini miujiza bana mi namwamini mungu na tumesema yesu anatuona hapa utawaona wateja kwenye biashara yako yes. wako watu mtafanya kulazimishia jamani wateja inatosha tunataka kwenda kulala kama ukai sehemu hatarishi na hazikupii wogawoga kaa dukani mpaka saa tatu saa nne una haraka ya kwenda nyumbani labda kama unabibi, una bebi na anakusubiri kama wee ni singo komaa dukani mpaka mteja paka, paka unaona watu wote wamefunga wee ndonafunga kasoloa lhamisi tu unawaiee <laughs> arhamisi ni niniee yeah. na haya ni makusanyiko yetu ya maombi tunafunga asubuhi jioni tuko hapar ko kwenye daari yako andika e y hi bi anasema mitumo walikuwa na kitu kinaitwa saa la maombi mda wa kusari unaitwa mda wa ninil nachokisema tunapiga kazi jumatatu mpaka jumatano saa kumi na nusu jioni tunaenda kufungua kwa maombi haeluya zakayo yesu alipoingia ndani mwake hiki ndicho kilichotokea hatwatu walipoona walinuunik wote watu wakanungunikawakism ameingiauka a mtu mwenye am na mimi nashangaa watu wanaumia wakimwona mwenye dhambi anamtafuta mungu na watu wanamnaii wanaoumia ni watu wanaojifanyaga wenyewakiroho mwaka huu waumie sana hakikisha unawakomesha mpaka wanalia wanalia naakomesha mpakawanalawanalawanamaliza nanyamazawanaungana na wewe. How do you feel bad mtu hmm? anawaleta watu kwa yesu yniunakwazikabanasema wakanungunika wakasemaje Ingia kwa mtu na uzuri hawajasema ameingia nyumbani tu ameingia kukaa sema yesu amekuja kwangu kukaa ame kuka. uh-huh. zaka akasimama akamwambia bwana angalie hicho kinachofuataapo yesu akumsemesha yesu alimsemesha zaidi ya kumwambia hivi nimekuona shuka Twende, nataka kuingia nyumbani kwako Look at what zakias did angalia uh-huh. zakayo anali lichokifanya uh-huh. nusu ya mali yangu nawapa maskini, ya na maskini. hakuhubiliwa injiri hakuambiwa lolote ya uwepo wa yesu ndani ya mtu moyo usionaa you feel contented. you contented just want to youusta god n uaaka kumtumikia mungu kwa mali zako kuwa na mahela mengi and be frustrated haina ishu kuliko kuwa na yesu and then you feel good hapa tumekaa hapa kwenye nyumba hii kwenye ukumbi huu kwa siku kumi na nne leo tulipofika siku ya kumi na mbili mwenye ukumbikasema hata sisi tunaitaka hiyo baraka tunaomba na sisi tutoe sadaka ya ukumbi huu ukumbi huu sisi walitushushia mpaka milioni mbili na nusu kwa wakasema hiyo miliioni mbili na nusu hiyo sisi ndo tunatoa sadakaso thiso a sadaka ya watu feel good serving god with ithm feel proud of it. Feel proud of it nasikia vyombo vya habari tuko huko kwenye mitandao ya kijamii tuko huko t see how you an do it to mkesue injini inahubiriwa hii midude hii mitaa mnini yote ni hela watu wa mungu anaofanya kazi na sisi to themto tothis owi kuubiriwo kuhusu ela huyoya yesu kuingia ndani ya mtuaishukvyo msiuani nyinyi kwenye familia yenu kwa sababu ya viwanja Si kwa sababuya magarinaukata maskini wenye maishayanmafedhaitaitesa mii ndontaitumikisha angalia yesu alichokisemaaizizakamaneno yake nasemausuya mali yangu ntawaamaskini ikiwa nimemnyanganya mtu kitu kwa hilakurudishia yes. mara n watu wanamna hiyo hawaoni shida kusema nisamehe hawaoni shida mso i did what i di u wa i hemn mwaka huu neno liwe karibu sana na moyonimak tooto sema tsamani kwa wapenzi wenu sema tsamani kwa baba ako mama ako kwa marafiki watu ambao una au jiraniwakoambiamanumekatika mdomolakini nyinyi mnapelekana mpaka mahakamani ngumi unajua kabisa hapa kabisa mimi takwatusememsamani meisha ngumi mavituko maana mnakufa mapema kwenye ukoo nakufa mkiwa na umri mdogo kwa sababu mioyoni mwenu mmefungulia mlango wa mashetani kupita kitu chochote uchungu wowote unaohifadhi ndani unafungulia mlango wa mizimu na mashetani kufanya kazi hicho ndo kiti cha shetani kwenye maisha yako. Let it go. Let it go. Kama kuna mtu unajua umemkwaza umemuumiza tunapotoka leo hii tuma mese- usipige asijaa kurushia maneno yasiyofaa tuma meseji juzi nili kukwaza ninaomba unisamee like that akijibu haya asipojibu haya umefanya responsibility yako mwachie yeye kitunutu kiendelee kumtafuna kumtafuna kumtafuna mpaka afya osu akamwambia lo okovu umefika nyumbani humu kwa sababu huyu naye ni mwana wabrahm hakusema hivi zakayo sema bwana yesu Mm-mm. vitendo vya zakayo vilionyesha wokovu umefika so our to god tunaweza tusio waubiri kama pastatoni tunaweza tusionekane kwamba sisi wakiroo but ile ability of giving out giving out ofna ema uokovu umefika s oif utoaji unaweza kuleta baraka ya uokovu kwenye maishahuyo hapozaka zakayo watu wawili ambao mimi nawajua walipokea uokovu kabla ya msalaba zakayo na yule mwanamke aliyekuwa kahaba akamlilia yesu kwenye miguu yake yesu akamwambia mwanamke imani yako imekuokoa imagine these guys they receive salvation before the i ila waliokuwa wanajiona wenyewe yesu katupa kule ndio maana bibia anasema wazimakahaba watawatangulia kwa nini kwa sababu kahaba akirpent ameripenti achana na hawa walioko makanisani ambao wanajifanya v unajua kusoka dhambi unajua kutambwa masikio dhambi unajua yni wale wanakuaga wana vitu vyao ambavyo mioyoni mwao vinawatesa ila wanatafuta kurusha mizigo kwa wengine ili kusingizia mateso anayowapata ni ya wale mama mchungaji katoboa zake ereni hapa kapendeza kapendezaitmama mchungaji katoboa ya matundu matano anaokoka ha? kweli haya haya hajaokoka wesi ndio yesu unayepima haya hajaokoka yesu hajaokoka yesu ndo anajua uokovu umeingia ndani ya nana, nani na ndaniya ani imajini kule nje wanasema ameingia kwenye nyumba ya mtu mwenye dhambi huku ndani yesu anasema mt mweye ambhuku ndni es anasem ooiniya umyakoo meingiamaishani ya yes. wangu mtu yoyote asinitaabishe tamba tamba tamba kidogo mtu yoyote asinitaabishe asiashmana mwiini mwangu chapa chapa za yesu chapa za yesu nahereni nimevaa nimezibeba chapa za yesu na kupendeza napendezaaeufurahie no yesu wewe furahie yesu maisha yeye kwanza yashachosha haya furahe esutao asklasa naskiza sana wazee wakmajaribio wale wenyewe awana uhakika na wokovu wao panapanda kili na weyee watajificha wana dhambi zao zasiri walizozificha ndani mfurahie yesumshikajwanba mfuraie es yesu. yesu. wakati wetuwa maombi mesaliwana dakika kumi na tano tutaomba hizo hizo na mungu atatusaidia ila hizi kumi na tano ni za <coughs> nasikia rawe yesu mzuri wana oki nakambia yesu mtm hivyo najiona simu Yani ume, umeanza mwezi wakati wakatiakat anania hivi vitunausiwaginalakinia nimeingia mbele za mungu na nimeandikae oi kwenye bilia ya mtu mmoja anaitwa este alizuiliwa kuingia mbele za mume wake mfalme siku theathini nataka unisikilize kwa makini sana ni muhimu tunachoingia kufanya hizi siku thelathini ambazo ester alizuiliwa wakati yeye amezuiliwa a ya, ya kumwona mfalme mtu mmoja anapata akes ya mfalme anaitwa hamani yanapitishwa maazimio na mfalme anasaimu the este amezuiliwa imagine mtu anayetakiwa awadfendi mbele za mfalme kazuiliwa asiingie siku thelathini ndani ya hizo siku thelathini kuna mchakato unaendelea waamri zimepitishwa kwamba wayahudi wote wauawe neno siku theathini manaake ni mwezi nataka tutengeneze utengeneze kwenye maisha yetu ya kubadilisha maazimio ya kila mwezi yanayofanywa iwe ni wachawi iwe ni waganga iwe ni azimio lolote liyo limefanya watu dini serikali kinyume na maisha yako we must have a ya kupangua maazimio yasiyofaa kinyume na sisi kwenye maisha yetu Esta, hana habari yeye yeah, anaona tu ni ishu ya mapenzi ya kindoa nimezuiliwa kumbe the king wakati amezuiliwa the signature has been signed mtu mmoja anaitwa the history say hamani walikuwa wanaabudu miungu mingine kwa hiyo watu wameloga wamemnyima wamemnyimaestea biblia inasema ikatoka amri wayahudi wote wauwawe na gte zimepita mfalme mesani na kauli ya mfalme ni sheria haipindishwi modikae ambayo yuko mtaani t chapta nomangabe an ndi mweiwa sa min blwafmwezi wa ngapi na huu ni mwezi wa ngapiwetuendeleetu tutaelewa baadayean <laughs> ndiw wa kumi na mbili wa mfalme mfalumew wakapiga puri yan kura mbele yake haman u uh-huh mwezi kwa mwezi li hayo maneno wakapiga nini Ura. kwa muda gani siku kwa siku, siku, kwa siku. Mwezi. na nini umeelewai umeombea miezi yetu kwahiyo kila mwezi we must have a and pray. hata kama unaona uwezi kufika hapa ukiwa nyumbani kwako Have a to pray. kwa maneno haya mwaka huu mwaka hu mbona kitaeleweka kila mwisho wa mwezi kila mnanisikia mnanisikia kila mwisho wa mwezi wa mwaka huu utakuwa na siku hizi za mfungo umeelewa kwamba unajenga nauliza umeona mambo ya kiatu alafu mkakati wa kufanya upokee mwakahu najenga nauliaunmwanaojenna umeenda hayo makanisa umewekewa mikono ukaanguka ukasema ukanukkmhy mwezi kwa mwezi kwa miezi mingapi kwa miezi mingapi kura zinapigwa waiyo nyinyi mkiwa mmelala mnasema hivi tumeshafanya maombi mwezi wa kwanza inatosha wenzenedee upiga kura kila mwezi wo nasisi kila mez tutapiga uufana maamuz ama tunafanya maamuzi kwa jina yesu mwezi huu unaoingia ukiweza kupiga tatu kavo fresh ukiweza kupiga tatu unakula misaa kumi na mbili re ukiona uwezi hizo pia o naona asubu tahufunuteunafntunrai tunafanya kura manaake kumbe kuna kampeni zinaendeleaga kwenye ulimwengu wa roho mwezi kwa mwezi amesema ameems anasema kwamba wapo watu wanatabiri mwezi kwa mwezi look for me that verse. anasema mwezi kwa mwezi kina, na kila mtu anatabiri mwezi kwa mwezi waganga wagangawa kienyejinelalamdh ulishambiwa na mchungaji mlifunga kanisani kwenu mwezi mmoja mwezi wa kwanza mnamshukuru bwana mlimaliza funweza kufunamwishowa mwezimwanangu kama ambavyo bunge linatengeneza miswada na sheria sheria zilitengenezwa ndani ya siku wakati yesta sheria. Sheria, bunge, yake, wakati sheria sheria ndani ya bunge la nchi yake kalala na imewekwa kwenye ulimwengu wa wow, wow. Kwa, kwa mtu sku kukatisha uhai wake sasa s sheria zinazowekwa kwenye ulimwengu war mwezi kwa mwezi zakuza mafanikio yetua Za kuzuia mapato yetu za zakuzuia ndoa zetu zisiendelee za kuzuia maisha yetu haelua mmeelewa wapendo wangu meelewa nachokisema eelewa yes. nachokisema wagosha yes. nabam eelewa menielewa mwezi kwa mwezi eh anini uganga, wa uganga na ninio wa kuna watu mjini wana uganga na watu wana nini mungu anamtumia ana kutabiri kukomesha uchawi angalia uchawi huu alijitabisha nao tangu muda gani kwaio wewe unajiona kijana hapo robo tatu ya ndani wote ni vijanajina ijnnaa uliojitabishana tanu jana wako mjini, kwa wingi wa mashauri yako Basi na wasimame hao wajuwao faraki wazitizamao, wazitizamao nyota watabirio, kila watabirio kwa mda ganikwahiyo kila mwezi kuna wauni mjini wanatabiri mabaya juu ya watu nilikuonyesha jana akinapelatia mwana wa benaya na mwana wa azuri umekaa pale mwenyewe uko saluni wanakutengeneza nywele unainjoi maisha kumbe kuna wadau wanasema huyu mjinga ndoayake hikatizi mwezi ujao mwaka huu tumewashika pabay kwahiyo tunapoingia mwisho wa mwezi wowote hata kama umesafiri umeenda dubai funga kwasabu najua mtu sana mwaka utu. hata kama umeenda uturuki kuchukua mzigo funga funga dada yangu funga kaka yangu funga funga pipo naluliatena watu wasiokutakia mema ni wengi lutamfungo so we we siku thelathini ambazo alizuiliwa alipokuja kujua kwamba kuna amri imetengenezwa zile siku thelathini mjomba wake akamwambia anaitwa modikae na mi ndio mjomba akamwambia modikae usidhanie wewe utapona nje ya amri hii hii amri iliyotoka itakuhusu wewe na nyumba ya baba yako lakini mungu atautokea israel msaada kwa njia nyingine akamwambiaa akamwambia akamwambia mzee ninaomba fungeni siku tatu na mimi nitafunga siku ngapi mimi na wajakazi wangu wote kwa hiyo maombi ya siku tatu wakati wowote niliwahi kuaambiaga hapa miaka iliyopita na miezi iliyopita hasa kwenye kongamano la wanawake nilisema hivi maombi ya hizi siku tatu mara nyingi yanafanyaga matukio makubwa unaweza kugeuza amri wao kumbe kuna uwezekano tunasema hivi barabara za nchi hii watu manake tunatengeneza sheria wene ulimwengu waoho n yani sisi ni muimiri nje ya mhimiri ya jamhuri ya muungano wa tanzania yaani kila mtu anayekaa barazani pa mungu kuomba ndio maana unakumbuka kipindi cha danieli anamwambia mfalme nebukadneza anasema amri hii na agizo hili limetolewa na walinzi kwahiyo kila mwezi kaa lindo linda watotowako linda watoto wako, wako. kila mwezi kaa lindo ndoa yako kila mwezi kaa lindo biashara yakosemehiv asa yesu alikufa kwa ajili gani wenye yesu. They had time to fast and pray. mitume wenyewe wa yesumbe wsweza kumza aua tutajitokwa jiiyane niliwafundisha kwenye hizi siku kumi mbili anasema ombeni msije mkaingia majaribuni ko napoomba mimi mwisho wa mwezi maanayake majaribu ya mwezi ujao nayasukuma mbali nani ameelewa maelezo hayo tunakutana utanan ten ala kwa ajili ya mwezi unaombea lini tena Eh? siku ngapi ka takuwa tukipiga alamisi ijumaa jumaamosijumapiinenajumapili ah, ah, narudikanisani sawa sikimbi kanisa lako ijumaa amini alamisi kwasaabu ndio inakutana kila alamisi sindio? kwa kwaoa alaamisi inaingizwa umwo nani alamisi ijumaa jumaa mosi juma, mos. juma pili unaenda wapi kwa kigango kwa paroko naenda kuripoti tulia ina maelezo yake mwaka hu mwaka huu mwaka huu ni kuvuna na kupanda ni kupasua vya kupasua kitaeleweka tu hapo katikati nitakupata tangazo jingine Ia kwa sasahivi tushike hayo twende nayo lakiina baba wenzangu mmenielewa mewaona wamama anavotaka kujpendelea tumewastukauankenye maisha nini, nini, mwaka. Mwaka huu, sahani moja ema kwa jina la mahali popote walipoyashika maisha yangu kwa sababu, kwa sababu, kwa sababu sasa. <laughs> <laughs> ya maneno unaetofatilia pale nyumbani wakatiwako a tmsnwkuombamhimutulipoanza maombi nimepata kazi na tulipoingia wiki yapili nikapata aliniambia hapa jana kama miliona, pabu, shone, kuna mtu alikuja akanikumbatia kwa exactly what we are doing wa aei tunaingia kwenye maombi ya kuombea siku zetu za kuzaliwa na kuombea watoto wetu uko na ya mtoto wako tayari uko na ka kake mes <laughs> unawatengenezea watoto wako flight plan kwa haya maombi nayoomba ndo atapaa nayo awtaenda nje ya haya yes. Amen. kama we anatizama kwa njia ya mtandao na kwa njia ya televishn i don't know if we we are still live on, uh, TV. Are we still live there TV. All right. I don't know when they are cut off, lakini kama unatizama kwa njia ya sure unapata nafasi ya kutoa sadaka yako kwa namba ambazo ziko hapo kwenye scri unayohitizama utatoa sadaka yako amno sure kama tutakuwa live bado wakati tunaendelea na maombi haya So make sure you give your offering and you send us your name. Tutumie jinalako na wale unawapenda tuombe kwa jiliya. All right? Na mema. All right. Wa kumina We are still live on Estibongo. We are still live on our social medias. I want everybody to get this prayer. It's very important for us and our nation. Maombia ni muhimu sana kwa na kwa waibrania kmina moja mstari mstari wa kumi na nne no, no, o no. twende mstari wa nta mstari wa kumi na tatu bnkumi na moja mstariwa kumina tatu watu wa mungu wangapi mmebarikiwa na ibada hizi tulizokuwa nazo hapa hakikisha leo hata kama ujaomba siku zote hakikisha leo unafunga kwa kuelewa haleluya wabania wa kumi na moja mstari wa kumi na tatu tusome wote awa wote wakafa katika imani wasijazipokea zile ahadi bali wakaziona tokea mbali imesoma mstari, mstari wa ngapi kumi na tatu nenda mstari wa ishiri na tatu we nawe aliofanya niniakafanya nini akafanya nini alifichwaje alifichwaje kwahio watu hufichwa kulingana na imani walizonazo wazazi wakati ule fikiri sasa mama yako ana imani ya miti kwa hiyo anakuficha nay kwasababu ulikabiziwa seemu so sizofaa wa naona wewe ambavyo nasema hivi mungu nakukabidhi watoto wangu a ulipozaliwa babu yo umeingia kwa yesu na umeamua kumwamini yesu au ufuatani na mambo ya mizimu tena lakini vile vit livokabiiwa kwavyo vi vinakutesa leo hii hiianacho kisema anasema kwa imani musa alipozaliwa akafanya ninic miezi mitatu a waawake sb walin wamb i mtoto mago kwahiyo hata wazazi hawakufanya kwa sababu tu walifanya kwa sababu ni mashetani no inawezekana wazazi wako walikuficha kwa uganga wa kienyeji kwania njema wao walikuwa wanapenda mtoto wao so wakakuweka kwenye mi, mi, miti shamba wakakuweka kwa waganga e inakuletea shida leo sema kwa jina la yesu nakuja mbele zako e bwana mimi uliyeniokoa nisikie sema mimi kwa damu yako. Kwa, yako kwa jina la yesu, kwa jina la yesu sikuwepo nyakati, nyakati nazaliwa lakini e bwana e ikiwa, ikiwa kwa namna yoyote iko imani isiyo faa kuna imani inaitwa imani ya wanikolai ni imani mbovu kabisa kuna fundisho linaitwa fundisho la baalamu nasema hivi kwa sababu ya wale waubiri wa injili ya neema saa hizi na wewe ni mchungaji wake alafu anasema umeishwataniisan ukisoma bibilia yako kwenye kitabu cha hesabu tunamuona balamu na kwenye kitabu cha ufunuo tunamuona tunamwona tunamuona baamu tuna akimfundisha balaki namna ya kufanya kwa wana wa israeli lile fundisho halikuf anaweza kawa amekufa lakini fundisho alilokufundisha bibi bibliwakati anakubeba halijafaa leo nasikia anachokisema yes. bm amekufa mwa, kule kwenye kitabu cha hesabu lakini fundisho lake lipo kwenye kanisa anasema kwa malaika wa kanisa kanisani kanisa gani nimesahau ni pergamo kanisa la laerg sio msikiti sio hekalo la mabudha A-a. analiita kanisa kanisa ni nini ni mwili ambayo yesu ameufia na bado hawa watu wanateseka na fundisho sio la kale sio lagano jipya fundisho la agano la kale nawasaidia tena waubiri wa neema kwamba mambo haya ni mambo ya agano la kale ukishaingia kwa yesu vyote vimeisha kanisa liloko pergamo ni kanisa kanisa ni mwili wa kristo yes. lakini lina fundisho la kigeni fundisho hilo linaitwa fundisho la balam fundisho la balam alikuwa agano jipya fundisho la b likuwa agano la kale kwahiyo kuokoka na kusema hivi if there is a wrong teaching inserted in in your your blood in the day of your birth, trust me uko kanisani na bado watu ni wazinzi uko kanisani na bado watu ni walevi siniambie sijui mi mwenyewe niwahi kuwa kanisani nimeokoka na bado ni kazini so i, I watu wanateswa na vitu ambavyo wao kanisani ni wazee wa wazeewa kanisa nani walevi kama kawaida wachungaji wanawapenda nawaheshimu ila ni walevi kufa mafundisho yamechomekwa huku ndani mpaka upitie hizi then prosesi samvas uhuru wetu umekuja kuchukua baadaye ndio vana zevi mwana wa adamu akiwaweka huru mtakuwa huru kweli kweli kwahiyo kunakuwa huru na kunakuwa huru kweli kweli kwa sijakwtu mekuwa huru ila ujawa huru kweli kweli huu ni wakati wakuwa huru kweli kweli Amen nasemahuu ni wakati wa kuwa huru kwelikweli sema fundisho lolote lililowekwa kwenye maisha yangu kwenye siku nazaliwa kwa jina la yesu kwa damu ya yesu, yesu. yesu. nalifutike sema e bwana leo hii hi. hi. ninarudi mpaka siku niliyozaliwa kwa damu ya, yesu. damu ya yesu ambayo haina majira ambayo haina uzee ambayo haijapungua uze. uze. nguvu. nguvu sema paka damu ya yesu aliyekufa miaka elfu0 ilopita inanena mema, mema. bado ni fresh, Barony fresh haijachacha haijaganda haijaharibika sema hiyo damu, damu. iliikusanya na miaka yangu sema kwa damu ya yesu narudi mpaka kwenye ile tarehe maneno yoyote yaliyonenwa kinyume na maisha yangu yaliyonenwa juu ya maisha yangu yananiletea madhara leo hii kwa damu ya yesu yanafutwa na yainuke damu ya yesu anze kunena mema kama bibi alisema nitakuwa kama yeye kama babu alisema nitakuwa kama yeye yeye alikuwa na mitala na mimi nateseka na mitala bibi aliolewa ndoa ya nyumba mbili na mimi nateseka na ndoa yangu sema e bwana leo kwa jina la yesu leo kwa jina la yesu damu ya yesu inene mema inene amani pasipo amani inene uzima pasipo uzima mali popote kwenye maisha yangu yalipo neno magonjwa kama ya bibi kama ya babu yalipo nena magonjwa ya wazazi Fundi -solo i sololote. La ukoo, wangu, la ukoo wangu fundisho lolote la ukoo wangu, wangu. linalofanya lina kila mwanaume wa ukoo kila mwanamke wa ukoo huu kila anapitia vitu fulani kwa damu ya yesu na kataa na damu ya yesu inenayo mema nasimama nayo leo hii yeye amesema umetununua kwa damu, yake, kwa damu yake kutoka kwenye kila kabila sema kwa damu ya yesu malaika wanaimba wanasema ulimnunulia mungu watu wa kila kabila watu wa kila lugha watu wa kila jamaa watu wa kila ukoo watu wa kila taifa leo hii leo hii kwa damu ya yesu ilinunua sema na kiri nilinunuliwa kwa damu ya yesu damu ya yesu. yesu naisimame, naisimame. kama risiti ya ushahidi kama risiti ya ushahidi kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kama viko vitu, vitu. vinatesa kabila langu na ninatesa mimi. mimi vinanitesa mimi kwa sababu tu nimezaliwa huko kwa, nime nime kwa damu ya yesu, yesu. nimenunuliwa nimetolewa huko sema ninajua, ninajua najua, najua. sheria ya manunuzi sema naijua sheria ya manunuzi sema naijua sheria ya manunuzi kitu kikitolewa fedha kitu kikilipiwa gharama hakibaki dukani sema leo hii natoka. Natoka. natoka kwenye mateso ya kabila lao la ukoo wao la familia yao wanachopitia wao watu wa kabila letu natoka kwa jinaa yes adamu ya ykwa damu ya yesu kwa damu ya yesu yes. yes. yes. sitakufa vifo vyao sitakufa vifo vyao teseka mate mateso yao sitaibika na aibu zao kwa damu ya yesu nakitoa kitovu changu nakitoa kitovu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu magonjwa yao sio magonjwa yangu mateso yao sio mateso yangu ao sioyangu kukwama kwao sio kukwama kukwa kukwa. kukwa kwangu kukwa. kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu natoa maisha yangu natoa jina langu huko natoa jina langu huko kwa damu ya yesu kwa damu ya yesuusishangae yes. yes. wenginekinywa yani you so kina nena kinywa kinaumba tamka na maneno yako sema kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu, yesu. yesu. mahali popote. popote kwenye maisha yangu kwenye ukoo wangu kwenye, kwenye familia yangu yaliponenwa ya maneno saa ya kuzaliwa kwangu sikuwa na uwezo wa kuongea sikuwa na, na utashi wa kusema sikuwa na uwezo wa kujitetea lakini nimekuwa mtu mzima neno linasema musa alipokuwa mtu mzima alikataa kuitwa sa alipokuwa mtu mzima alikataa kuitwa mwana wa binti farao nami nasema nimekuwa mtu mzima nilipokuwa mtoto niliongea kama mtoto niliteseka kama mtoto lakini sasa nimekuwa mtu mzima kwa damu ya yaa damu ya yesu kwa damu ya yesu na yatoa maisha yanguko naitoa afya yangu haitakamatwa kwenye mito Shika watu wakwetu kwenye miti inayoshika watu wakwetu kwenye milima inayoshika watu wakwetu kwenye mabonde inayoshika watu wakwetu wa natoa kazi yangu huko natoa bahati zangu natoa kisimati changu natoa baraka yangu nayatoa maisha yangu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu, kwa damu ya yesu. maangaiko kwangu hayatakuepo tena nakataa ajali zao nakataa mateso yao, yao. na kata kitovu na kata kitovu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu katakata karaba ya, kwa ya, kwa ya kata, kata. kato kwa damu ya yesu kata kwa damu ya yesu kata kwa damu ya yesu kata kwa damu ya yesu katakwa damu ya yesu kata tumenunuliwa kwa damu ya thamani tumenunuliwa kwa damu ya thamani tumenunuliwa kwa damu ya thamani tunakataa kuwa watumwa tumetolewa kwenye kila kabila tumetoka sshulikia maisha yako mpaka kule nje usinyamaze kimia weka ustaarabu pembeni pembenishulikia maisha yako sema kwa damu ya yesua sema, sema niwe kama babu babunakta waliposema wale wale kama bibi, niwe kama bibi na kataa waliposema atakuwa kama kaka yake atakuwa kama mjomba wake atakuwa kama shangazi yake kwa, kwa damu ya yesu natoa maisha yangu huko kwa damu ya yesu, yesu. naitoa nafsi yangu naitoa nafsi yangu sema maneno yoyote yaliyonenwa wakati sisikii wakati sina ufahamu Mito-fong kwa damu ya yesu maneno hayo maneno hayo yatoweke yatoweke yatoweke yaaribiwe yaaribiwe yaharibiwe hayana uwezo juu yangu hayatatawala maisha yangu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kuanzia mwaka huu naanza mwanzo mpya wenye mafanikio naanza mwanzo mpya wenye maendeleo naanza mwanzo mpya wenye kuongezeka mwanzo mpya wenye afya njema mwanzo mpya wenye amani mwanzo mpya wenye furaha kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu yeye alisema tumenunuliwa kwa damu yake yeye alisema umemnunulia mungu amesema kwenye neno lake malaika wanaimba umestahili wewe umestahili wewe uliyemnunulia mungu watu wa kila kabila sema haiwezekani kuwanunua watu kwenye kabila kama walikuwa hawajatekwa kwa sababu hiyo damu ya yesu ni medium. ni medium of exchange sema damu ya yesu ni kama fedha sema leo hii naenda na damu ya yesu naenda na damu ya yesu paka kijijini kwetu paka kwenye ukoo wetu sema naenda nayo kwa mtu wangu ndani na mtu wangu wa ndani naenda naye mpaka nilikozaliwa kwenye hospitali ile maneno yoyote yaliyonenwa kwenye hospitali hii kwamba watoto wanaozaliwa kwenye hospitali hii wawe wa aina fulani iliyo mbaya natoa maisha yangu najitoa huko najitoa huko najitoa huko hukoha mali popote ee yaliposhikiliwa t- maisha yangu mali popote yaliposhikiliwa maisha yangu naenda leo hii na damu ya yesu siri imefunuliwa siri imefunuliwa neno linasema damu ya yesu imenunua watu wa kila kabila wa kila lugha wa kila jamaa na jamaa yangu ikiwemo so ukoo wangu, uko wangu ukiwemo na langu kabila langu ikiwemo sema naiachia damu, damu ya yesu kwenye ukoo wangu, kwenye uko wangu. wangu. Damu, ya damu ya yesu kwa ukombozi wangu uko nakomboa kwa damu ya yesu, ukombozi. Na damu ya, yesu. ya ukombozi natoa maisha yangu huko yalikosikiliwa natoa sadly, natoa kwenye hilo kabila natoa maali popote waliposema wanawake wa ukoo huu matumbo yao yazae vitu fulani visivyofaa kwa damu ya yesu natoa langu la huko tumbo la mwenzi wangu nalitoa kwa dauywa damuya es kwa damu ya yesu, yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. tukizaa watoto watakuwa wema tukizaa watoto hatutazalia uko hatutazalia familia tunmzali mn tunamzalia mungu matunda tunamzalia mungu matunda watoto wetu watakuwa wafalme na makuhani ndivyo nenona ulimnunulia mungu. mungu watu wa kila kabila watu wa kila lugha watu wa kila jamaa, jamaa. ukawafanya Uka kuwa wafalme na makuhani, na, makuhani na makuhani kwa damu ya yesu ufalme wangu Ufale. uonekane sasa Ufale Ufale ufalme falme ufalme ni utawala kwa sababu hiyo mahali popote napoishi kama mtumwa nakataa Nakata. Nakata. nafanya, nafanya, hey, nafanya mapinduzi nafanya mapinduzi nafanya mapinduzi da y kwa damu ya yesu ntoa wene Na natoka kwenye utumwa sitakuwa mtumwa wa magonjwa haya sitakuwa mtumwa hiv sitakuwa mtumwa wa dabesi ya sitakuwa mtumwa wa pumuya ukoo mtumwa mtuma kansa sitakuwa mtumwa kwa, kwa, tukum, wa magonjwa ya uko kwa damu ya yesu natoka toka na afya yangu natoka na watoto wangu na kazi yangu na utajiri wangu kwa damu ya yesu chochote alichoniandikia bwana nachukua nachukua kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu neno linasema ulimnunulia mungu watu kutoka kila kabila utoka kila lughaktoka kila, kila jamaa kutoka kila, kila taifa ksema chochote. chochote cha taifa hili walichosema Chola. wakoloni juu ya taifa letu, letu. kwamba kwa hatutaendelea walichosema wazee wa zamani juu ya taifa, taifa letu watoto wa tanzania. wa tanzania kwa damu ya yesu sema katikati ya tanzania nitaishi kamasio So so katikati ya tanzania. ya tanzania nitakuwa na baraka ambayo watanzania wengine hawana katikati ya tanzania. tanzania nitakuwa na mafanikio ambayo watanzania wengine hawana kwa damu ya yesu kinachowakwamisha mtoto wa tanzania kwa damu ya yesu akitanikwamisha akitanikwamisha mimi. Akita mimi. Akita mimi kwa damu ya yesu natoa nafsi yangu naitoa roho yangu naitoa damu yangu kwa damu ya yesu kwa damu ya, <ingia kwenye> ya yesu kwa damu ya yesu leo hii naingia kwenye soko soko la ulimwengu waroho kwa damu ya yesu popot mahali popote, Maari popote. Maari popote. Maari popote. Maari popote inaposhikiliwa hatima yangu kihalali kihalali inawezekana watu walinitoa wa kama kafara watu walinitoa walimtoa wa wali baba yangu, yangu walimtoa mama yangu waliwatoa wali� wali wali watoto watoa watoa wa ukoo wetu wakasema wasiwe chochote leo hii naingia sokoni soko la ulimwengu wa roho na damu ya yesu na watoa watoto wa mama yangu na watoa watu wakwetu watoe huko kwa damu yayesukwa amu y ysuaaaaaau ya a amu ya yesu kwa damu ya yesu usifanye kinyonge usifanye kwa mapozi un tok ys sinyamaze usinyamaze usinyamaze unayo damu ya yesu kita baada rai kutoka yaliata kita baada roko toka yaliata chapa roko toka chupa rajida patakoko roko ya zangalika ya gaya rohi mbaya dek rai kutoka sakida rako rano ya damu ya yesu imemwagwa kwa ajili yako rai kutoka yaliata kwa damu ya yesu yesu kwa damu ya yesuna watoto wangu mahali popote wanaposhikiliwa kwa sababu ya ukoo huu kwa sababu ya familia hii kwa damu ya yesu wanatoka wanatokanatokoowanatoka watoto wangu hawataferi kama kaka zangu kama dada zangu watoto wangu hawatakwama kama shangazi zangu watoto wangu hawatakwama kama baba zangu wadogo kama baba zangu wakubwa watoto wangu hawatakwama kwa. kwa damu ya yesu na watoa na watoa na watoa adamuya yesu mabayaayayatawapatayaasaidia watoto wako, wako. wako. wako. wewe ndio baba ya wewe ndio mama yao hawana msaada mwingine wasikwame ulipokwamawasaidia watoto wakowasaidia watoto wako Kocha, ene bosa niya la, de roco para la vida yadanga madia etadalamaye kobarenagize atadelakina etoridagabada oawana ufahamuulionao weweasaidia watoto wako ma Ezabo yeah. Fernando Obradé, yadia, yeah. yada, yeah. Everybody pray Everybody pray. Everybody pray. Everybody pray. <laughs> yes. we are yes. kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu, yesu. yesu. yesu. yesu. yesu. nasimama nayo na kama, kama mama zangu kama baba zangu walivyosimama mbele ya miungu yao wakasema waliosema na mimi leo hii nasimama mbele ya mungu wangu aliye mungu wa miungu na damu ya yesu bwana mimi na watoto wangu mimi na watoto wangu tutakutumikia wewe. Tuta wewe kama ambavyo musa, musa. alivyokuwa mtu mzima, Alivyo mzima. akakataa Akakata. asiitwe Asi mwana wa binti farao, Mwabinti farao. Nami, leo nami leo hii kwa damu ya yesu, yesu. Natamka. natamka matamko haya, matamko haya. watoto wangu watakataa Watakata. Watakata. wasiitwe watu wa dunia hii watakataa wasiitwe makaaba wasiite mashoga, Wasi mashoga. watakataa wasiite wasagaji watakataa wasiite maskini watakawatakataa neno linasema wazazi wa musa, wa musa. hawakuiogopa Hawa amri ya fara sema na mimi, mimi. siogopi wanachoamua wazungu Wana siogopi wanachosema siogopi sgoi ninawaficha watoto wangu sema nawaficha nawafich nawaficha na na na sema musa alifichwa akawa salama amri ya farao haikumwathiri na mimi nawaficha watoto wangu watakuwa salama amri za mafarao amri za watawala wa dunia hii hazitawaathiri kwa damu ya yesu wamefichwa kwa damu ya yesu wamefichwa bwana bwana ipige ipige mito yao <I> <inaudible> ya makafara igeuke damu igeuke damu neno linasema kwa fimbo ya musa, musa. aliyapiga maji. Ali maji ya mto mtonaili yakageuka damu hayakuwa mekundu ila yalikuwa damu e bwana geuza geuza vichaka vya uovu vigeuke damu geuza miti ya uovu igeuke damu tangaza mauti tangaza mauti tangaza mauti sema e bwana Ta mauti. tangaza mauti e bwana, e bwana. E bwana. tangaza Ta mauti kwa kila anayeshika asiyeta anayekataa kuachilia yoyote anayekataa kuachilia e bwana kwenye kichaka chake kwenye mti wake kwenye, kwenye mlima wake kwenye pango lake kwenye mto wake kwenye bahari yake na afe kwa damu ya yesu Hmm, yes. watoto wangu wawe salama wawe damu yangu, yangu. Iwe, salama. iwe salama maisha yangu, maisha yangu. Iwe, salama. iwe salama sema naandika naandika naandika na na maneno haya kwenye ulimwengu wa roho watoto wangu watakutana nayo umasikini hautakuwa kwao laana haitakuwa kwao watu wakiwaona watawapenda watawapendawatawa chochote watakachofanya kilichochema akitafanikiwa waepushwee bwana na marafiki wasiofaa wa waepushe wae na mahusiano yasiyofaa kwa jina la yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu na ukataa utumwa juu yao bwana ulisema na ibrahim ukamwambia uzao wako Uza utaenda utumwani ulimwambia baba wakateseka watoto na mimi leo hii umeniambia kwa kinywa cha mtumishi wako, wako. pastton kapola watoto wangu <manyan> hawatakwenda njia <manyan> ya utumwa <manyan> hawataingia utumwa <manyan> <Nakata> <giliya. manyan> na kataa kwa ajili yao naweka mgomo <manyan> naweka pingamizi <manyan> la damu ya yesu naweka pingamizi la damu ya yesu wanangu hawatauwawa wakiwa wadogo nawaficha nawaficha imani yangu nawaficha na kwa damu ya yesu na waficha watoto wangu watoto wangu hawatakuwa watuma watoto wangu desperate watoto wangu hawatasumbuliwa hawatasumbuliwa watoto wangu hawatasumbuliwa na tamaa ninacho wataridhika ninachowapa wataridhika na ninachowapa kwa damu ya yesu wasishawishiwe na utamaa wasisamishiwe na tamaa na watenga watu wabaya wakae mbali zao wakae mbali nao wakae mbali nao kwa damu ya yesu waomba watoto wako sasa omba kwa waoowaoaomba kwa watoto wako sasa ukisikia cha kuandika andikaud wakawuaniwauan n e, naandika mema kwa ajili yaonaandika baraka kwa ajili yao e naandika ukuu kwa ajili yaowasi s si awashikia vitivya hshia na wakamatia viti vya heshima hawatakuwa vituko hawatakuwa vituko watanipa raha kama mzazi wao nawashikia viti vya heshima kwa cina la yesu ka kwa damu ya yesu nawashikia viti vya heshima kwa damu ya yesu, yesu. yesu. awataniaibisha watanipa raha kwenye shule yao kwenye makuzi yao kwenye masomo yao kwenye maendeleo yao kwenye kazi zao naweka bidii na, bidi. na kujituma ndani naweka kupenda kazi naweka kupenda, na kupenda kujituma kwa damu ya yesu nawashikia wenzi waliowema nawashikia wenzi waliowema nawashikia wenzi waliowema vijana waliowema mabinti waliowema ndio watakaa karibu na watoto wangu natenga naweka mpaka wa kudumu mpaka wa kudumu kati ya, kati ya waovu na watoto wangu hawatawaona hawatawaona sema damu ya yesu, yesu. imewanunua na wao pia, pia. imewafanya Ime kuwa wafalme, kwa wafalme, kwa wafalme na, makuhani na makuhani kwa mungu wetu, wetu. haleluya haleluya kama unayoamini huyoyaomba piga kelele kwa yesu oh yeah. ufunuo sura ya tano imeandika inasema kisha malaika wakaimba wakasema umestahili wewe yohana aliona kitabu kilichofungwa cha hatima njema za watu raboshanda yohana akaona kwenye ufunuo kitabu chenye hatima za watu kimefungwa na hakuna anayeweza kufungua kila ukijaribu kupata kazi haipatikani kila kijaribu kulewa watoto vinaumwa tu stress everywhere yohana akaona hakuna mf- mtu wa kufungua kitabu malaika akamwambia yohana usilie maana amestahili yeye kukifungua kitabu yeye aliyewanunua wanunua wati leo hii vitabu vya hatima njema vinafunguliwa kumbe kwenye ulimwengu wa roho kuna vitabu vinaandikwa babu zetu walisababisha vitabu vikafungwa vikaandikwa vya kwao vyotaka wao leo hii tumepata ake kwenye ulimwengu wa roho kuvifungua vitabu vya hatima zetu sema vitabu na viwe wazi sema kitabu cha hatima yangu iliyo njema kiwe wazi nitembee tembee humo nione cha kufanya sema basi nione cha kufanya nitembee humo yesu anasema so, hivi ndani ya kitabu vimeandikwa kuhusu mimi zaburi amesema nawebrani amesema ndani ya kitabu kiingereza the of the of book it kingere kuna kitabu kina hatima yako you are to be here at what time wen lakini kwa sababu ya michezo ya wazee na michezo ya watu waovu umechelewa sana kwenye hatima yako ninakupa spidi kwa damu ya yesu speed. sema e bwana nirejeshe kasi nirejeshee kasi ya kuifikia hatima yangu sema kuanzia leo sitachelewa nitakuwepo ninapotakiwa kuwepo napo, wakati natakiwa kuwepo kusiko faa sitaenda sema kucheleweshwa, sema kucheleweshwa. sio sehemu yangu sio watoto wangu ndio maana mnapeleka watoto shule bila nyinyi kujua vitoto havielewi vinarudia darasawamerudia tu kwa sababu waelewi wenzake aliyoanza nao wameshasogea so ou haitakuwa hivyo na kwa watoto wako malaika wakaimba wakasema yuko mmoja amestahili kufungua muhuri za vita maana yeye ndo aliwanunua watu kwa damu yake anawanunuaje kwa nini awanunue kama sio lazima kuwanunua usipotoshwe na watu wanaubiri njiri nyepesi wanakwambia imeisha imeisha no ukimaliza kuipata damu ya yesu msalabani unaitumia kwa maombi <coughs> wana wa israeli wangesherekea tu kuchinjwa kwa kondoo ingekuwa haina isho ilibidi wachukue damu wao sio mungu wao wapake wao so after the death of jesus baada ya damu kumwagika msalabani haibaki msalabani yu t o wanazungumza watu injiri nyepesi wanasema iti damu ya yesu inatosha ilipomwagika hey, my broth ikimaliza kumwagika inachukuliwa mdomoni kwa imani ndio maana imebaki kwenye kiti cha enzi cha baba haijabaki pale for o ili maombi ya yatakatifu yanapopanda damu inaingia kazini nami nasema kwa damu ya yesu Amen. tumeenda mpaka ulikozaliwa umetolewa huko yesu amekutoa kwa damu yake Amen. sema kwa damu ya yesu nimetoka sema sante yesu Amen. kwa damu yako imajini tusingekuwa na damu ya yesu tuingetesekea pale walipotakiwa ktutesekea mi nakwambia kwa damu ya yesu chochote alichokifanya mzungu kwa maafrika sisi tunavuka juu yake chano na kitu kinaitwa mwanzo chanzo cha kitu ni kitu cha kujali sana h unajua kwanini dola ina nguvu sana dunianiea baada ya vita ya pili ya dunia wakati wazungu anatafuta namna ya british empire and european world hawana fedha akanyanyuka marekani mmoja na mzungu mmoja na mwingereza mmoja wakakaa kikao wa miaka hiyo wakawaita viongozitene vikao vyao vilikuwa nafanyika sehemu mbili mchana kinafanyika kwenye conference ecen usiku vinafanyikab laesa awanzana hizi dinartawa zenyewe ziwep lakini wakaja watu wenye akili testem ya kwamba tutawapa hela tutawakopesha lakini hatuwezi kuwakopesha kwa, kwa shiling wala kwauro tutawakopesha kwadola so dollar To the nawakasema tutatengeneza world bank sio kwa ajili ya duniaii imeipaopoepu ina nguvu ulio real ya, ya, ya saudi arabia na nguvu kuliko dola lakini why do make a lot of nois beee why kwa nini iko kila mahali Because there was one meeting discussed kama kunatokea mkopo wote utahesabiwa kwa dola kutengenezwa za kutosha zinatengenezwa kulingana na uhitaji uliopo duniani ao kikao kinaweza kikafanyika kwenye kuzaliwa kwako ukaendelea kuproduce miaka yako yote one meeting gave power. wale wazee wamekufa like mpaka lehiiameia thworanapomba ya maombi am not aful enough to know how the blood of jesus is ndio mana nawambia watu wa mungu tufuatilie mwaka huu mwezi kwa mwezi mwezi kwa mwezi mpaka uone matokeo ufunuo ishina mbili kuna matunda yanatakiwa kuzaliwa kila kwaio ukiona mwezihu mepita ujazaa matunda kuna kitu imebiaila mwezi kuna matunda yaaakiw mpaka tuone matokeo yesu anastahili sifa na heshima kwa stahili hii una sababu ya kumwambia yesu wewe ni bwana sema yesu asante umestahili peke yako sema kwa sauti umestahili peke yako wewe uliyetununua kwa damu yako asante bwana yesu kwa maombi haya sante kwa siku hizi kumi na nne sante kwa maombi ya siku ya leo mimi na watoto wangu kwa damu yako umetutoa sema nimetoka mpe yesu kelele za shangwe mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana