Hello, this is your pastor tony psy nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu Part kwa neema ya mungu atatusaidia kumanuva majira yetu kwa kutumia maneno maneno ambayo tumeongelewa au tunaongea siku hii ya leo nataka nikuonyeshe kwa neema ya mungu kwamba maneno yanaweza kukuingiza kwenye majira usiyoyataka na maneno yanaweza kukutoa ni tofauti na maombi hii ni tofauti na prayer. hii ni tofauti na baraka ulioipokea jana hii ni tofauti na medtan hii haiko ndani ya uwezo wako wakounafosiwa unaf- kuingia mahali fulani ambapo sipo kuna tags in the spirit zimewekwa kuna mambo kuna ii zimeshatamkwamnakuta mnaingia kwenye maisha ambayo hamkuyakusudia Amen kitabu cha mwanzo sura ya pili mwanzo sura ya pili mwanzo sura ya pili kuanzia mstari wa kumi na nane mwanzo sura ya pili kuanzia mstari wa kumi na nane mwanzo sura ya pili kuanzia mstari wa kumi na nane ninaomba kabla ujaanza kusoma ambie jirani yako yoyote uliyempa nafasi kwenye maisha yako. yako kubwa kuliko wewe, wewe. ana nafasi ya kukuweka popote anapotaka yeye ko kama unao marafiki kwenye maisha yako ambao umewapa nafasi kubwa kuliko wewe marafiki zako wana nafasi ya kukuweka wewe wanapotaka wao chapn tusome watu kwa sauti kila mnyama ya na kila mdege wa mgani akavuletea pan ili aoga atawetake kila kiumbera jina alikokiita lioakilaapa nomborudia mstari wanamungu kutoka katika arba kila mnyama ya na kila mdege la ngani akavuletea apa ili tni aliyetwa majina nnaniam akawapa majina yao kila mnyama wakufugaandegewanaaa so oadam yeye alifanya kazi ya kuwapa majina alipowapa majina ii nasema alipowapa majina hakuonekana alipowapa majina hakuonekana kwahio unaweza uakifanya kitu alafu kikaonekana so unakiita alafu kishakiita kinakuwa kama ulivyokiita halafu kinaonekana i want you to see here inasemahivi alipowapa majina and then anasema hakuonekana yeye aliyefanya aliyefanana naye so intention ya mungu aliumba wanyama kwa sababu mstari wa 1unnne unaanza anasema hivi mungu akasema si vema mtu huyo awe peke yake nitamfanyia msaidizi wa kufanana naye then the next ves i expected mimi i expected the next vese huyo aliyeisema statement hapa juu atafanya kazi ya kutafuta namna sasa ya kuanza mchakato wa kumtafuta huyo nani msaidizi so i believe with my little theological knowledge kwamba vyovyote vile hapa mungu akaanza kutafanya mchakato kwa sababu mistari ya china tuonyeshe kwamba hakuonekana aliyefanana naye so obviously aliumba wanyama ili wamsaidie yes. Are we there? tuko hapo aliumba wanyama wafanye nini wamsaidie karibuka And uh, if we have extra chairs out there, this is a space we can utilize it. Director, you can uh, work on that. If you have extra chair out there, there is a space here. You can put some chairs here. Muana son. Amen. Hallelujah. Amen. verse 18 ya genesis chapte nbe t isd ni kama mstari fulani hivi ambao una majaribu ndani yake biblia anasema mungu akasema si vema mtu huyu awe peke yake nitamfanyia msaidizi wa kufanana naye sasa my interest leo siyo hapo my interest ni kuanzia hapo mungu aliposema kwamba huyu mtu si vema awe peke yake nitamfanyia msaidizi wa kufanana naye and then mungu akaanza takaanzasema akachukua mavumbi ya ardhi akaumba wanyama na moja ya vitu ambavyo nataka ufahamu ni kwamba adam naye ni matokeo ya mavumbi ya ardhi wote tunafahamu kwamba bibi ana mungu akachukua mavumbi ya ardhi akayapulizia pumzi alipopuliza pumzi bibia anasema mwanadamu akawa nafsi iliyo haya so god took thes again alipochukua mavumbi he kwamba kwa mavumbi haya probably naweza nikatoa kr kingine naweza nikatoa kiumbe kingine ambacho kikawa bora kikamsaidia haleluya dabwaaeuynao kwa kawaida tu nijuavyo mimi nilidhania mungu ndoa atahalalisha na kumfos adam kwamba kenge atakusaidia sijuu kana yapenda makenge <laughs> aya panyabuku atakusaidia lakini mungu alipoumba akaacha visogee mbele ya adam alapo alivyoviacha visogee mbele ya adamu yeye mungu akaamua yeye adam afanye kazi ya kuviita viumbe and then the Bible says, kila alichokiita hmm? kila alichokiita adamu ndivyo kilivyokoakwa sababu uwezo huu adamu mwenyewe hakujua kama anao kwamba nikiita kitu kinakuwa kama do you know many lilivyoita kunakuwa na uwezo ndani ya maisha yetu alafu are not alafuo wamba kumbe mi naweza hivi ukitaka kujua naweza kukimbia gani subiri subirifis at okay. <laughs> atokee mimi na dada zangu watatu dada wangu mkubwa zamani kabla hajamjua sana yesu alikuwa naogopa sana mende yani ukimletea mende ni bora umletee sijui hata nyoka sio mende mende mende peke yake mnaweza mkagombana yani anaweza asiingie ndani siku nzima mende watumishi wa mungu kumwombea na kumfanyia deliverance kutokuogopa utkuogopa den it was a serious case you think am lying ujueninaongea hivi dada mwenyewe yuko murani warazie a mende kila alichokiita adam ndivyo kilivyokuwa ukisema hivi fulani anatisha namwogopa sana ndivyo atakavyo fulani hanitishi na simuogopi kamwe ndivyo atakavyo ngekii namwambia unaamua wewe <laughs> hey, hey, naogopa panya mimi ndivyo atakavyo you can imagine mungu amemaliza kuumba mchakato wa kuumba adam ameumba mungu mungu akachukua mavumbi tena ya ardhi akaumba creatures wengine akaumba viumbe wengine alipomaliza kuwaumba viumbe wengine biblia inasema hivi akawaexpose kwa adam akawaleta kwa adam alipowaleta kwa adam ndstand adam na hawa viumbe wametoka sehemu moja na adam na hawa viumbe adam ni mkubwa kuliko hawa viumbe ha, has some sort of power ambayo hata probably alikuwa ajui yeeoba juu ya viumbe lakini mungu akavileta vile viumbe mbele ya adam ili aone actually sio aliwaleta wale viumbe ili mungu akumwambia adam ebu aite nisiki utawahitaje aliwaleta ili aone ataishije nao aone atawahitaje it was inside adam ilikuwa kwenye maamuzi ya adam kuamua yeye nini ni nania nimeanzia mbali sana ili kukusaidia kwamba adam ni mwanadamu adam ni mtu adam anaweza kuwa mama yako a anaweza kuwa baba yako alafu kapewa mtoto ili mungu aone jinsi atakavyomuita adamu unaweza kuwa wewe mama wewe baba mungu amekuletea kiumbe ili aone utakavyokiita na utakavyokiita ndivyo kitakavyo kuwa waza sasa maneno ambayo amekuwa akikuita mama yako tangu ukiwa mdogo shangazi aliyekulea mama wako mdogo aliyekulea mjomba aliyekulea baba aliyekulea naomba uwawaze waalimu ambao wazazi wetu walituespose kwao kama alikuwa na uwezo wa kukufanya wewe daktari niambie kitu gani kingine anaweza kufanyaa 14 years of now he's a professional doctor hilo jina la dokta hajapewa na jehova kaenda kasoma urusi karudi kaenda kasoma mwimbili kaseciaize kwenye public health wanadamu wa kawaida wakamkomfaa you are now a doctor and the whole nation believe now tibeien johnson kapola is a doctor title given by men and people isadi him ujue kwamba dada zake waliwahi kumfinya akiwa mdogo lakini saa hizi wakiumwa wanamwambia tunywe dawa gani mama yake mzazi anategemea atatoa mwanangu atatoa wazo la ninywe nini au nikae wapi niwe dokt im talkin about my brother Now, if men can present you duniani ukaitwa hivyo nazungumzia ukawaida tu yani hapa sijazungumzia kiroho kawaida tu they call you a lawyer And they trust you. you when I to law I a certain I was a certain Bangi. I was a plumber. I was a plumber. I a lawyer. Because to a plumber. a certain professor, a certain professor, a plumber. the a a a Me. those men they have no power they have no holy spirit wanaelimu tu ambayo serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania imewaamini kwamba wakikuita wao wewe ni nie sisi tumekuamini wakikukataa wao watu kisa, ni mini, ndoto nitakuwa loya hawajui fikiri mchungaji wako nakabia hivi ninaona katika roho katikandb ninaona ukiwa mwanasheria profesa wako akisema ujafaulu hu mtianianasubiriujue ana uwezo <laughs> wa kusema kusehivisema bwana yesu leo hii natubu dhambi ana uwezo wa kufikisha mbinguni wapi kwa neno lake watu wa mungu misikilize and then anakuambia hivi ninakutamkia kwa jina la yesu wewe ni mwanasheria kuanzia leo alafu profesa ambaye anakunywa pombe na mbinguni haendi anasema wesoa mwna sheria ameshika mtihani huu simnamjua mwamba mmoja pale losul kwa wale ambao tumesoma sheria mzumbe yuko mmoja uye ukichomoka somo lake umetoboa simtaje jina asiu ini kila chuo yuko yukogo mmoja tu mmoja <tis> tu mmoja tu huyo mnaambaga wanafunzi afe hafi nani mkorofi mwonezimundani amna takionewa bwana mwanasakigoma huyo akisema hivi hakuna na maono uliyoona na unabii wa mchungaji wako vinasubiri mpaka just because he has been given a chance amepewa nguvu amepewa heshima amepewa nafasi kwa sababu hiyo ana uwezo wa kukuita chochote na alichokuita unakuwayesu kristo wa nazareti kabla sijasemaheu tumpigie esu maonasema tumpigie yesu makof aya ni makofi yako bwana umetisha sana sikiliza yesu kristo wa nazareti kitu alichokifanya ni kikum sana amefanya ningekuwa mtaya amefanya kitendo cha kinyama ametisha sana kwa sababu ya kazi ya msalaba yesu kristo sasa anatusaidia sisi wote ambao tutachagua kumwamini kuwa bwana mekozi wa maisha yetu anatukarisha kwenye viti anasema hivi tumeketishwa pamoja naye mahali pa juu sana ko mwanayake kuna mahali pengine pa juu ila siyo juu sana aliyeketi juu yu juu ya yote kwa hiyo kama kuna mtu ameketi juu yako ana nguvu kuliko wewe nazungumzia positions nazungumzia positions nazungumzia positions nazungumzia skiliza spiritual world is about positioning ranks ranks nazungumziaskilianam katolewa kwenye vumbi but rank anafanana na mungu ulimwengu war unaundhahe rule, rule aliye na rnk anaamuru anaweza akawa ni edge ee than you ila umemkuta jeshini ana nyota tatu na wewe ni mkubwa jamani ulikuwa kiranja wake wakati uko form ila sasa hivi mko jeshini na yeye ni kapten wa jeshi umeingia wewe ni kuruta akisema hivi attention Shua. akipita jambo afande It's about rank. Age. Ulimwengu about ulimwenguaroiaou yoyote aliyeaminiwa na mungu akapewa position kwenye maisha yako he has a rank to command you unajua sio tukommandi wether to command you to be where he or she want you to be this is the reason we needed men of god or women orwomeo Who command blessing naniwambia hivi baraka haziombwi baraka zinaamriwa zinaamriwawakusoma ile zaburia iaoja thelathiau nsematizama jinsil wa wale wote ambao mnafanyaga maombi siku za skukuu kule babu eshabuyenu awasome iloandik tizama jinsi, siku ilo jinsi livyovema na kupendeza ndugu akae pamoja kwa umoja alafu umojaa mafuta ya shukayo kichwani mpaka kwenye ndevu za haruni alafu anasema hivi ni kama umande ushukayo kutoka kwenye mlima sayuni mpaka kwenye bondi hermon mahali ambapo mungu ameamuru hajasema ameagiza hajasema ameomba ameamuru so the blessing is a commandment. The blessing is a commandment. So is a commandment baraka ni amri na laana ni amri you you may not feel like being it but it but pushes you to be ndio maana mahali pote watu alipobarikiwa hawajaambiwa hivi ninakuombea kila mahali mtu alipobarikiwa alikuwa kama anaamrishwa mfano yakoo wakati anabarikiwa na baba yake aliambiwa hivi harufu yako ni kama harufu ya shamba bwana mungu naakupe manono ya mbigu wa mama yako uh, ukautawale ndugu zako wakawe chini yako ni amri yaani hata kamaalikuwa ajiskii kuwa tawala ndugu zake tayari maishani mwake iko amri inamwambia rule over your brothers hasafikiri mwingine amepewa amri hivi esau kaka yake alipokuja anamwambia hivi babake ina maana baba ulikuwa na baraka moja tu ina maana una baraka mmoja yes na huo mbaraka mmoja ameshachukua ndugu yako so baba you anamwambia hivi i i can give you wisdom I, I love that wisdom love babaanawambia anamwambia esau hekima ya namna ya kutoka kwenye kongwa la ndugu yake ili astawaliwe anamwambia hivi i give you wisdom kwa upanga wako utakula manaake nini You'll have to to eat as for your brother broh na isaka akuficha akamwambia hivi nimembariki mbaraka wote na hakika atakutawala you are told of you na hizo ni story unazopewa za mdogo wako ambaye amechukua baraka ambayo ilikuwa ni kwako na kwenda ulikuwa umeenda kutafuta nyama ili na nyumbani, ukuja, na nyumbani na ulipofika naye simauliataakf fika numbanifakamchukia yakobo alisoma story ya kain na abel <laughs> kwamba unaweza ukawa umebarikiwa na ukafa yakobo akayeya chanja sana ule jamaa sasa mimi kuna vitu wanawaza kwenye biblia sinawaga majibu mpaka leo nikifika mbinguni na maswali yangu fulani fulani lazima nimuulize mungu nimealisti mahali kabisa langu la kwanza ilikuaji abili alikufa wakati umempa kibai aliwai kuni jibu lakini nataka ku natakasio yani, so, okay, swala so, ambalo nataka jibu yanalalamikaa yani, umechinja nyama wazaliwa wako wa kwanza harufu imeenda mbinguni halafu mungu amemaliza anasema hivi bwana akamtakabali abili na sadaka yake lakini kaini hakumtakabali kwa nini kwa sababu moshi na harufu nzuri ilipanda mbele za bwana athen baadaye vvanasema hivi mungu akamwita kai kamuita habili waende mpaka oh, i pray for you nahaya ni maombi kwa kweli kwa kweli yes. I think we will have a a special place and a special day to pray i think we should do that tomorrow to pra about your company yupasizungumzi Ka, kampuni kmpan nazungumzia marafiki imagine a person is taking you in a place and you are not aware wanakuchukua wanakupeleka kwenye uwanda kumbe jamaa naenda kumpiga jiwe ili afyi hakumwita hivi njoo njo, njo, njo. uh -uh. it was a casual day a friendly talk of brothers wenzetu chini wanaenda walipofika huko biblia inasema akamuua ndugu yake imagine killing your brother just like that and the question you asking yourself swali unaojiuliza mwenyewe ni hili abili alishindwaje kujua swali lingine mungu alikuwa wapya asimshtue wakiwa wako njiani sasa unamwelewa yesu aliposema ikiwezekana aliposemahivi ikiwezekanandiokinawambie pray over everything, everything. snakes are, are everywhere even in the garden of god andika garde utakuja kuambia watoto wako pray over everything snakes are everywhere even in the garden of god imagine eva anaongea na nyoka and she didn't know the outcome of the conversation Ivo unafahamu nyoka akuwa nje ya bustani alikuwa ndani ya bustani na bustani aliyetengeneza nani mnafahamu baada ya kutolewa bustanini nasema mungu akaweka makerubi na maserafi Mine, akaweka upanga na maserafi wa kulinda kulindaawajamaa eh? walikuwa wapi wasilinde kabla nyoka o sinelelngablamungu ajaendelea na nyinyi ofisini kwake nitakuwa na kikao kirefu sana krefun <laughs> sana talking about ranks and positioning majira yetu yanaamuliwa na nafasi tulizonazo tulipowekwa kwenye ulimwengu wa roho inaamua sana hali yetu ya fanyeni zenu all ladies who alafu mwilimuwameshind Glory of men. Very rare. You will find them have settled homes. Wakwesa wivi. Why? Because they failed the principle. It's very hard principle. No one to polo waza ya shinda bakimi Baki mi kama mimi. Mdayaweza. Mwami ni mungu. kykaambie alituahidi leo tutafuta maneno tulionenewa ila huku anakoelekea kuna jambo ananitafuta huyu baba <laughs> nasema hivi mwaka huu yesu amekukusudia kukuponya so when you miss communicating When you miscommunicating this position, at a time come to kitu, umepigwa. Now you should know, kwamba he ni covering. Sawa, the one who covers you protects you. ndio maana ukapewa angalizo kichwa cha mume ni krista so if the man doesnot know how to cover his home the home is, a, is in nilisema hapo walioolewa wanyoshe mikono walikuwa wachache sana obvious na waliooa oh, hum ndani wako wachache sana this is my advice to you single people haushindani na mtu you don't get the right thing wait huyu jomba anayewaambia haya huu mwaka wa kumi na moja nasonga ukaa na mtu mmoja miaka ishirini watu wa mungu you really need to choose right so easy kusema na minananii tunaendana mnaendana maumbo ukishajifungua maumbo yameshabadilika mwendano wenu unaanza kupata mi, mishtuka ya moyo ngie ukia jirani yako muulize umoa kama ni mwanamke mulizo meolewa mbona amuulizani alafu mwambie nakushauri na tuliza kichwa. kichwa na hii wala sio tatizo la hisia tatizo la hapa maana mashimo unayaona ila unazuga uyaona uendelea kukanyaga siri themanini miamoja ukija kufika up zote hakuna unaanza kutembea hivi ueleweki mungu akampitishia adam ili aone jinsi atakavyo right. biblia inasema hivi kila alichokiita ndivyo kilivyo yoyote aliyepewa nafasi kwenye maisha yetu anachokiita ndivyo kitakavyo sofu mmewekwa chini ya uangalizi wa waalimu wazazi vile anavyokuita ndo unaona uko kwenye szon hiyo hiyo unaweza ukarecall some of you you can even recall my youa mymoth told me unajua unajua kuna maneno mengine watu wamezungumziwa wametamkiwa na wanadamu narudia tena nakwambia adam pale leo nimemtumia kama mwanadamu kila alichokiita kilichokuwa chini yake ndivyo kilivyokuwa kuna vitu vingine umevifanya miaka ya zamani mama yako akasema visubiri uzae mwanangu nawe utazaa we nawee mwanamke tazaa wengine mmekuwa mabesti wa baba zenu kiasi kwamba baba yako anaweza kufanya ukamdharau mama yako wa kukuzaa mama yako anakuambia mwanangu utaolewa nikop na yale aliyo ya hayawezi kutokea saa hii kwasabau wo yale maneno yameo a ya wengine mmedharau we, watoto wa mama zenu ambao ni dugu zenu dada zenu au kaka zenu ambao mmezaliwa nao huyu na ni, ni mwanangu na awe utazaa so wakati sahizi huko kwenye ndoa ujapata mtoto hata mmoja I, i, hayo maneno huwezi kuyaona fek yake nao it is waiting on the iin heubi nasema wakati na bahati vinawapata wote. wote ulinenewa nini kwa wakati huo wengine mnaambiwa hivi subiri mwanangu na wee utapata kazi hii nafasi niliyoko na we utapata sikumoja alikuwa anaongea rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania mama samia sulu hasan akasema hivi zamani wakati ninafanya kazi on anasema zamani inafanya mwanangu alikuwa analalamika kwamba nasafiri sana nsfsasav nayee amekuwa mama na yeye ana nafasi ya majukumu maneno yale yale aliyokuwa nantamkia mimi watoto wake wanalalamikia hizi bibi nalewajukuu zangu hizi iiianaiina naokuutsaianaouut mwanaume fulani na naumemwacha kwa sababu suddenly appetite ya mapenzi imeisha kwao ukaona tu nitue ili mzigo kaka sasa analia umezaa mtoto wa kiume wewe siniache siku moja mwanao anayeataliaei you the man is your son unaniuliza pasta inawezekanaje na sijazaa naye yeye kan i tell you inawezekana sana because once upon a time you gave that man your body he did whatever i wanted with you on the bed kama ulimpa mamlaka kwenye kitanda cha kufanya na wewe chochote trust me whatever he says works. onkno theangeoethats wyyoare just pain around unakaatukackacewaaiontheesikiliza wewenisikilize hukuijifanya hapo umekaa kamasiaida na we unajua unayoasema ukiwa kitandani yule mtu hakuoi hana mpango wa kukuoa ni one time show mnalopoka maneno yote mimi skuachi wewa milele hey, hey, hey. ndio maana hizi umeolewa unasuka stuka tu ngoa maneno maovu sizoni yako isiharibike umekaa hapo nasema mtumishi ni ndoa wa yangu aidumu unakumbuka ulichoongea na uh, wa sumani kule nyuma unakumbuka viapo ulivyovapo kwenye vitanda kila kitanda ni kila kitanda ni eneo la kuumbia kwa sababu ya tunatengeneza watoto unafikiri ni kitugani kingine tunatengeneza tukiwakitandani nashangaa ndoa zidumu hizi kila watu akioana wa zinavunjika kila wakioana zinavunjika ilawakiana zinavunjika ameingia kwenye ndoa huyo na amisi juma jeni jofuwote wameingia hum ndani anaviswa etepale kaingia na wote hao pale Kwa yuko ndani ya ndoa mwanaume wako anadhania anagombana na mwanaisha kumbe anachogombana nacho mle ndani hamisi Jamesi, kalungu yeye mwasumondo kimpwampwa wotoakomle wa ndani anapambana cannot be easy thats why arguments never ends in aume neveensiioiyouare fighting battles that are beyond you need to be open bee ee nakiombea kizazi changu mungu atusaidie kila kazinie na mtu ni mwili mmoja naye haya jiulize mpaka saizi natembea na shehena wakina nani wengine mna basi humo aeluya wenye mabasi tujuane nilibasi yani basi kidoichembamba ila ni basi zimamz umbo lako la kawaida lakini hata kuamka asubuhi shughuli nini umetwishwa humo kuna kimpompo mwasomonda mwa kipolilo mwasaje mwa ngandumba wote wako humo yani kuamka tu asubuhi yenyewe tatizo unaamka na mwasomondo <laughs> kimpompo <laughs> ambazo ni kama hatujafundishwa hatujaambiwaso My people are perishing because of lack of noledge kwa sababu ya kuto kufahamu watu wangu wanaangamizwa marriages are broken every day maae aebroe everyday meaunawaanda watu walipendana sana kimpompo <laughs> vitoto vyako vinakua vinakua mama wa mtu analia huko memwacha kijana wangu wakati amesha na mahali utazaa watoto wa kike utajua uchungu ukoje binvu ukojehakp umezaha unakua international unajua maisha yanaenda umesahau maneno ya mama yake kimpompo ulimuumizaga kule nyuma mama yake akasema wewe mwanangu mpaka antaka kunywa su kwa sababu yako dada if you are not sure don't try go slow with these things called relationships so haya maneno sasahivi sasahivi wakati bado janki maisha yanaenda una kazi ya kuruka tu disco <laughs> unasikia raha you are going outyouare <laughs> going out and in things are better now you are beautiful sexy body sexi lady unacheza muziki unaenjoy maisha life is moving those words of that woman mama yule kijana they are waiting on the season when you stepping in the season seasontiedod aeinvokedw maneno anaingia kazini sasa you think you are fighting the man you see now unafikiri ni mapambano ya kawaida ya ndoa kumbe you are fighting those words mwanamke unayepambana naye actually sio hawala anayechukua mme wako mama fulani huko aliwai kutamkia maneno I'm not you manenoo I'm actually healing your life. Oh, listen to me, my brothers and sisters. God sent me to you to heal your life. Amen. Some of you, <laughs> I, wanted, I was warned this way back with my father in the Lord. some of of you, you are in position of power. ni viongozi mahali fulani mna madaraka wengine ni waalimu wa vyuo vikuu ni maprofesa wengine ni viongozi kwenye taasisi mbalimbali watu wanakuja na haki zao kabisa wanatakiwa wapate kazi mnawashurutisha mfanye nao ngono kwanza binti yule analalamika anasema nimekosa kazi kwa sababu kulala sababuimekatakulala ay na mtoto wa kike siku ambapo hauko kwenye hiyo nafasi mtoto wako atatafuta kazi bi inasema hivi mungu aiakiwi unachopanda ndicho utakachovuna na binti wa watu kwasababu tuameleta matokeo amefanya mtiani vizuri kwa sababu tuendona kalamu yakuandika nazuia max za mtoto wa watu the same story it will land down into your house be careful how you treat people ukiwa kwenye madaraka be hata kama sio watoto wako wajukuu wako wajukuuwako mungu anapotupa maneno kama hayahuu you know? ni mungu kutupenda kwa sababu makosa mengine tumeyafanya kabisa kihalali lakini mungu anatuambia na hivia kuna kosa fulani lilifanya maka fulani litakugarimu lita kesho na kuletea pastatoni atakuklia hiki kimeo ili mbele upite salama Amen. sema kwa cina la yesu, yesu. hakutakuwa na red light mbele yangu sema sitasimamishwa sita mezaa watoto wa kike wengine mmezaa watoto wa kiume be b kaefu youeaao the rank ulimpa huyu mtu nafasi a erenk kila anachokiita ndivyo kitakavyokuwa I'm not saying Leohi because I'm Mesha Chana or Baby Pastor Mefundicha number. I'm saying, I'm saying, clean your house. I'm saying this. Clean your house. This is what the Bible says, my sister. Bible says maybe kalo. ni nyumba ya nn ni nyumba ya Now watch what god what god god is is is saying saying <laughs> yesu akaingia e akawakuta watu wanafanya biashara akasema nyumba ya baba babayanu itaitwa nyumba ya sala lakini ninyi mmelifanya kuwa pango la wanyang'anyi oeboaiisi naomba niruhusu kesho somo hili hili niendelee nalo kesho <laughs> alafu nitawafundisha namna ya kuomba tukiwa tumeketi kwenye viti vyetu vya mamlaka kristo kristobi alituketisha kuketishwa manayake it is your judgment st a sit that you sit to rule so tomorrow i will teach you how we sit and rule our life this is the reason some of us we did a lot of mistakes but but our life keep on moving because god trained trained us us kwamba kwamba sio he how to come and override mistakes so so huko nyuma that we can the better nyumba yangu imeandikwa kuwa nyumba ya sala ila nyinyi kuwa pango la now megeua ni nini hekalu hekalu kumbe hekalu watna akafanya trade so my sister letme tell you something peple can come in your life huko nani you have vitu ambavyo mungu amekumba navyo you have blessings you have positions una kismati chako nitumie lugha ya kawaida ili uweze kuelewa una visimati vyako una bahati zako una baraka zako you, you, you, you have them now a person that comes in that house yeye ndo anajua anataka nini kwako kila akija so you think you are just with a lady or asiin with a a man but in a real aman butisnmwenzako hii or she is targeting the star The blessings, the things. So he trades with you. Some of you, you sleep with men because of money. You sleep with women because of money. So it is not a problem to them to give you a million dollar money. But what they are taking is bigger than that. So. yesu akasema hivi Be smart guys imeandikwa nyumba itakuwa ni nyumba ya sala bali nii imefanya kuwa pango pango ango angoangsemapangowatu wa mungu mapangoni mnajua kuna nini kuna vinyesi watu wanaingia wanaingia kwenye mapango wanakunya wanajisaidia watu anaingi wenye mpango wanaku wanajisaidiawatu anaingi enye pnwanakowtnaini enyepawanafaya ujambazeaay kwenye, kwenye mapango wanatupa uchafu majalala so every time you don't pray you are turning yourself to be something ambayo mapanya yatakaa matandabui yatakaa uchafu wa kila aina so my brothers and sisters najua mmesimama wengine huko nje but it matter as long as long you you get a chance to pray every time pray you you clean up your house. Amen. You clean up up your your house house pango lina giza lakini wa unajua kuna mapango ambayo watu wamejengea hoteli ndani yake it it put light in in add value in it. people come and pay money to stay yakemaanayakeipango ili ili ambayo jana na juzi ilikuwa ni uchafu inaweza ikageuzwa kuwa kivutio cha watalii continue tomorrow because i know mingine mnawaza hapo mna sare za kusimamia harusi sema ninakataa kuwa pango la <laughs> wenye <Lawanya, nanya. laughs> my brothers and sisters no matter how bioui you think you are, please do your best every time you hear us we are in town allow this to be your best place to be because here you come and release every mistake of your life na tutumie dakika hisi ku our seasons hatutaishia kwenye kesho zilizo mbaya watu wa mungu nikisema haya kipengele tunachoingia saa hizi ni cha muhimu kuliko hata maubiri yenyewe matter the mistakes we did, did. Ni did. nitawaongoza leo sala maalum ya kukusaidia kuchomoka hapo ulipoingia kwa sababu kuna maneno yako mbele yanakusubiria yanasubiria tu mtoto wako akue ya yule uliyemuumiza uliyemumiza ya yule dada uliyemuumiza watoto wako wakike wataumizwa vile vile ulimtia binti wa watu mimba ukamtelekeza na umezaa mtoto wa kike hizi kwenye ndoa yako they are waiting for you, you will get a family one day na shetani ataruhusu kabisa mtoto wako wa kike awe so dear to you you know fathers with their daughters eh atahakikisha mtoto wako ana kuganda moyo thaswhn akifikia eja yule binti yuleyule uliyemumizasomeof yule yule us tuko hapa ni matokeo ya maumivu ambayo baba zetu wamewasababishia watu we are kwenye on na wengine mnazijua story kabisa kuna mama mlikuwa nashi naye au kuna mama ambayo baba halafu aliua huko nae alafu akamterekezaga aka, aka hukokastori unako alafu alafunajikuta kwenye ei ileile i aka wanaume wanaugeuza moyo wako b umetoka kwa kimpompo amekupokea mwandambo kakuweka hapa kachezea kachezea kaceekceea kachezea basi kampatia mwakipulilo mwakipulilo kachukua nae t hivi yanga ameshatangaza bingwa nauliza sio kaa nashangilialafu mmefungwa huko ngapi nne mbili wananchi kimaliza kushangilia turudi kwa <laughs> unashangaa wame haya, saa izi, saa hizi hizi saahizi uko kwa nani lakini vyovyote vie kwaoyote ambaye uliepo n yani, moyo wako unakwambia kabisa Deep down in moyo wako unakwambia kabisa kwamba hapa na penyewe <laughs> you are with a man you know this man is aithfu he loves you but d downi thereis aoice telling youyou canot sta with this o unafan kuadiiarafikizako mi anaanzaga wananipenda baada ya miezi miwii inaachwahiyo kitu lei tuaia w itunaiondoa kwa jina la yesue thioi iaeo itit hochote chema utakachokutana nacho bwana wa mbinguni yes. atahakikisha unadumu nacho safarih kwa jina la yesumungu ni mwaminifu ameruhusu akupe mtumishi wake ambaye za ujana anajua ya ujanani so that together, tutafanikiwa sana sanasii tumeichagua hi njia ya kumwamini mungu tumeichagua hii njia waache wengine wayatumie maisha yao na pride za kila namna wakiziamini sana sura zao na miili yao na fedha zao sisi tutahitaja jina la bwana kwa muda mrefu sana nimeutumia mwili wangu kama pango la wanyang'anyi ziko neema ziko bahati ziko baraka zilipandwa ndani yangu tangu kuzaliwa kwangu lakini hapo katikati ebwana kwa sababu ya maisha yangu yasiyofaa wanyang'anyi walichukua mungu ni mungu usiyefirisika wewe ni mungu usiyeishiwa chochote cha kwangu kilichopotea kilicho nimekuja kwako liye mfinyanzi wangu niumbe tena, tena Fix my ye oh oh nijenge tena nitengeneze tena niwe kitu chema cha kufaa kwa jina la yesu mahali popote e bwana nilipohuzunisha moyo wako kwa sababu ya tabia zangu kwa sababu ya maisha yangu ninaomba toba ebwana ninaomba rehema ninatamka kugeuka Leo, na, kuwacha na kuwacha uovu katika jina la yesu yes. chochote nilichokuwa ni nilicho kinachopunguza thamani yangu, yangu. ulioipanda ndani yangu. Ulio yangu kwa jina la yesu yes. leo hiye bwana ninakikataa kwa jina la yes ninakikataa kwa jina la yesu sikilize mtu wa mungu inawezekana mwingine nasemat you donno what ie to naomba niwambie haianzi kwa kuacha inaanza kwa kusema iouyourse tuongee tutuseme tu naacha naacha naacha nacha tio day id Sema kwa, jina la yesu. kwa jina la yesu kila neno lisilofaa lisilofa. ambalo mahali popote, popote. limetamkwa kinyume na mimilikisubiria majira fulaniili atimiekwa atimie. jina la yesu aamaneno hayo nayafutwa damu ya shmtakatifu alikuwa anaoyesha maneno kutoa wenye kitaucha bibia anasema mungu alimwambia habakuki iandike njozi hii maana njozi hii si ya sasa ni ya wakati ulioamriwa kwa hiyo habakuki kuna maneno aliambiwa lakini sio ya kutimia saa hizi those words were to be fulfilled in a certain time manaake kuna maneno uliwahi kutamkiwa maishani mwako ambayo hayo maneno inawezekana yameatesa maisha yako au yameandaliwa kuyatesa maisha yako yameandikwa kwenye vibao yameandikwa kwenye makaratasi yameandikwa kwenye mitu, wengine mliandikiwa kwenye waganga wa kienyeji yes. kila neno lililo ovu yes. ambalo limeandikwa kinyume na kiyumenawe kwenye maisha yako yes. katika jina la yesu kama kama kama liko liko liko kwenye mawe, liko kwenye kwenye kibao tunakipasua mawe tunapasua karatasi kaia tuna jinaaesukamalio wenyeibatuueeoene 对 maneno yoyote yaliyotajwa kwenye viungu vya waganga yes. maneno yoyote yaliyotajwa kwenye makaratasi yao yes. yameandikwa kiarabu yes. au yameandikwa kiswahili yes. au kiingereza yameandikwa yes. mahali ili yatimie ya yes. kukute wewe ya kuletea majira mabaya makaratasi yayo tunayachana hey, ma. tunayachana ninayachana hiyo nazi iliyoandikwa hayo maneno yes. ili pasuliwe ya maneno mabaya yakukute yes. kwa jina la yesu kristo kwa damu ya yesu tunayafuta yafuta adamu yasuinayafuta saahi kwa damu ya yesu, damu ya yesu. sema kila neno lililoandikwa kinyume na mimi lililotamkwa kinyume na mimi kwa, na mimi. kwa, na mimi. kwa, na kwa damu ya yesusiku yesu. sikiima a amu a damu yakila machoziyaayaliyodondoka kinyumena m kwa damu yas wewe ni mwenye rehema ni mwenye rehema limekukimbilia wewe bwana ili lisiahibike milele kwa haki yako e bwana e uniokoetega Uni Uni sikio lako, si lako. Uni okoe. Uni okoe. uwe kwangu mwamba mwamba wa makazi yangu makazi. kwa jina la yesu, yesu. machozi yoyote yanayolia kwa, kwa ajili yangu kwa damu ya yesu Damia a asauti ya damu ya yesu ikasikike kwenye ulimwengu wa ikasikike kwenye ulimwengu akuliko sauti ya machozi haysauti ya yesu, yesu aliyolia ali msalabani Salabani. ikawe na, na thamani kuliko sauti ya mtu anayeliawa ajili Kwa ya laana yanguwa damu ya yesunajipatanisha lohadamuya najipatanisha leo hii na damu ya yesu ya msalaba msalabakila msalaba. sauti ya uovu, uovu. inayoongea kwenye ulimwengu wa roho ili mabaya yanipate ya leo hii kwa jina la yesusema yesu. waliotegesha maneno yao kwenye ulimwengu wa roho ili yanikute yabadilisha hali zangu wanaosema sitafanikiwa sita. kwa sababu nimeachana nao wanaosema sitaendelea kwa sababu niliwaacha kwa, nili kwa, nili kwa damu ya yesu, yesu. nafuta maneno yao nanyanyuka juu yake yakenayaondolea uwezo wa kutimia hayatatimia hayatatimia nayafutanayafutanayafutanayafuta kwa damu ya yesu na yafuta walioyasema na yafuta loloto waliwaongea lisitokee kwangu oh, mema yatatokea mema yatatokea afu nafuta na kila laana naifuta kila maneno yasiyofaa nafutapaka yeah. yeah. kule nje sema kwa jina la yesu, yesu. mahali popote kwenye maisha yanyalipotangulizwa manenomahalioote kwenye maisha yangu yalipotangulizwa maneno, Yali maneno, maneno mabaya ili yanikute leo hii kwa jina la yesu na yafuta sema e bwana nimejua thamani ya maneno. maneno inaweza kubadilisha majira ya watu majira kwa jina la yesu. la yesu kwa jina la yesu, la yesu. sema najua maneno yana nguvu ya yanaweza kutangulia kesho. kutangulia kesho kabla kesho haijafika leo hii kwa jina la yesuna nayatanguliza maneno, maneno kwenye kesho yangu ya ya mabaya yaliyotamkwa hayatatokeahayatatokea nafuta kila walichosema walicho kibaya kinikute lolote waliloongea juu ya watoto wangu, wangu. nangoa kwa jina yesu kwa jina. kila pando, pando. walilolipanda kila neno walilopanda kwenye shamba la maisha la watoto wangu, wangu. ninangoa ina kwaji inangoa kwa jina la yesu jina. maana wewo ulisema. ulisema kila pando asilolipanda baba litangolewa lita lita chochote kibaya. kibaya ambacho walikipanda wao, wali wao. kinang'oka Kina Kina sahi kwa jina la yesu ninang'oa lana ninang'oa mikosi ninang'oa chuki chukinanoa kuchukiwa nangoa kukataliwa nang'oa umasikini walisema sitafanikiwa kwa sababu wameondoka kwenye maisha yangu ninang'oa kwa jina la yesu nami natamka saa hii kwa jina la yesu yeah. napanda kufanikiwa napanda kuendelea napanda na yeah. kufanikiwa napanda kupenya kwa jina la yesu kwa jina la, la, la yesu kwa jina la yesu waliposema tuone kama atakuwa mkuu kwa china ya yesu na panda leo hii ukuu kwenye maisha yangu maneno yoyote yaliongewa na waalimu wangu wazazi wangu mama zangu wadogo baba zangu wadogo mama zangu wakubwa baba zangu wakubwa kubwa yoyote niliyeingia naye kwenye mahusiano yoyote akatamka neno linaloniletea mateso au la kuniletea mateso kwa china la yesu kwa chinayesumlethu kwa china la yesu saahiye bwana nang'oa pando hilo nang'oa maneno yao kwa china a yeskwa china la yesu upi na kwacina yesu ninaŋo kwacina yesu usinyamaze kimia kwacina yesu kilaneno lisilo fa kwacina yesu raposakata raposaraba karobosaka raposokoto karapataya Raka Rato shaka. Raka Rosa kifungo chochoteo chochote. maneno yana nguvu yanaweza kutangulia kwenye kesho ya mtu maneno yana nguvu yanaweza kutangulia kwenye maisha yamtu naye akamletea madhara sema kifungo chochote chochotecha maneno walichonifunga nacho leo hii nakijia kwa jina la kwa jina la yesu nakifungua kifungo chochote nakunuakifuno chochotecha walichoongea juu yangu nakifungua yanguna kifunguana kivunja kajina las mnyororo yes. wowote walionifunga nao kae Walio nao humo ndani wa maneno manenona vunja wkwa cina la yesu yes. yes. yes. matukio yoyote, yoyote. yoyote. yaliyopangwa <laughs> kwenye, kwenye maisha kwa maneno a Ma yafuta la yafuta leo hiisema na panga upya ni na siku za ushindi ushindiina siku za baraka achoz kesho yangunaondoa maumivu ma kwenye kesho yangu naondoa aibu kwenye kesho, kesho yangunaondoa ya. kwa, kwa, kwa, kwa, kwa jina a yesu jina. Kwa nina kesho bora ina kesho bora umbaumba nina kesho bora kwa kwa kwa kwa nina kesho bora, bora. bora. bora. bora. wanangu watakuwa salama familia yangu itakuwa salama nina kazi iliyo njema kwa jina a yesu nina ndoa iliyo njema kwa jina ya yesu maisha yaliyoborasema na kata, kata. maneno yao, yao. waliosema kwenye maisha yangu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu Hands kwa damu ya yesu, kwa damu ya yesu. <ând sulky> yao. <oldown anima> chuki yao juu yangu iwarudie wao wenyewe kwa jina kaina n ka jina kwa jina e. kwa jina a yesu ninapindua ninavunja lolote walilojenga ili nipate nina aribu leo hiikwa jina ya yesu snack. kwa jina ya yesu ninatamka leo hiinina kesho iiyobonanina kesho iliyobona sema sizoni zangu zimebarikiwa hakuna ukame hakuna machozi hakuna kulia hakuna kuchoka hakuna kukataliwa hakuna hasara sema e bwana inajua wako watu nilitumia fedha yao nilitumia mali yao na kwa hiyo mali wakapata uhalali wa kunitamkia lolote sema e bwana yesu kristo damu yako imelipa deni langu ikalipe deni langu mali popote panapoapa uhalali kwa sababu ya pesa yao kwa kwa pesa ya mali ya yao, yao. yao. niliyoitumia kwa damu ya yesu no, yes. natoka kwenye kifungo chao no, yes. hey, natoka kwenye kifungo chao kwa no, no, yes. jina no, yes. la yesu kwa no, no, yes. jina no, yes. la yesu sitateswa na mali yao na pesa yao na maisha yao chochote no, nilichokula no, no leo hii kwenye ulimwengu wa roho ninatapika ninatapika waroho ninatapikinatapika inakitemaninakitoa kwa jina ya yesu pesa yao haitageuka kifungo changu haitageuka utumwa wangu kwa china yayesukwa china yes kwa china yesuankwachinayayesu kwa china ya yesu eo hii kifungo chaowalichotumia chao, fedha kwa jinaya yesujinayesua jinaayesu kwa jina jins kila mtegowa maneno uliowekwa kwenye maisha yangui yesu Ma sema mana tangaza majira yaliyobora yaliyonenwa juu yangu na mtumishi wako natangaza tangaza, na tangaza. tangaza. yanatimia no na na na tangaz. ya yanatimianaziona ya ya ya na siku za ushindi naziona siku, siku za baraka naiona siku, na siku ya amani kwa yes. jina la yesu semaamina mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza out kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana