Hello, this is your pastor nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa wanakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo kaributuktako wa kwanza waebrania sura ya nne mstari wa kwanza ninaomba wote wenye pumzi tusome <coughs> batusome vizuri mstari wa saba tuanze aweka tena siku fulani tuende aweka tena siku fulani. akisema katika daudi baada ya muda mwingi namna hii leo kama kamanenda mm-hmm. mstariwa 12 na hilo ndio neno la mungu karibu kaaeua kama nanisikia vizuri tena sema amina kubwa usiwe mvivu wa kusema neno amina kanisani amina sio neno amina maana yake iwe hivyo kw ukiambiwa ubarikiwe U... neno amina sio kibwagizo as nataka nikuletee neno la mungu ambalo lita leo nitatengeneza msingi ambao utakusaidia kuomba na kesho kama hautajali kama hausumbuliwi na, na njaa za mara kwa mara baada ya ujumbe huwa leo kesho na kuagiza mimi kwa roho mtakatifu funga inawezekana haikuwa kwenye ratiba yako au kwenye mpango wako kesho fanya nini alafu tukija jioni nitakupa ka kitu ka kuomba kutokana na hiki ambacho nitakieleza leo somo ambalo nataka kufundisha hapa dodoma na kwa neema ya mungu najua siku hizi tatu zitatutosha kabisa nasema nguvu ya mungu ndani ya neno nguvu ya mungu ndani ya neno nguvu ya mungu ndani ya neno nguvu ya mungu ndani ya neno nguvu ya mungu ndani ya neno aeuya And show me a nu m o munusema nguvu ya mungu ndani ya neno la, la mungu siku moja bibilia ilikuwa nazungumza kitabu cha yohana sura ya kwanza tutarudi kwenye kitabu cha ibrania laini iiliuwa nazungumza kenye kitabu cha yohana sura ile ya kwanza biblia inasema hapo mwanzo kulikuwako na neno na yeneno alikuwako kwa mungu na neno alikuwa mungu na vyote vilifanyika kwa huyo neno sema vyote sema vyote sema vyote sema na promohen yangu ikiwemo na ndoa yangu ikiwemo na kazi yangu ikiwemo na biashara yangu ikiwemo anasema vyote vilifanyika kwa huyo neno na hajasema vyote vilifanyika kwa hilo neno anasema vyote vilifanyika kwa huyo neno so yohana anatusaidia kum- kuli neno la mungu linatolewa kwenye kuwa kitu linakuwa mtu sema neno la mungu anasema vyote vilifanyika kwa huyo huyonot hilo kwa huyo neno na wala pasipo yeye ajasema wala pasipo hilo amesema wala pasipo yeye hakikufanyika chochote kilichofanyika so in other words every time you saw god sio kwamba sauti ilitoka Somebody came out narudia kila wakati mungu alipoongea sio kwamba ilito, alitoa sauti kilichotoka ni mtu alitoka ili kwenda kuyatimiza yale mungu aliyoyasema ndio maana it is impossible mungu kusema kitu alafu kisitokee kwa sababu kila mungu akisema anazungumza kitu na shahidi ni lile neno mwenyewe yaani mungu hahitaji mashahidi ili kushikwa kama litatokea au alitatokea neno lenyewe linageuka kuwa shahidi wa mungu kwamba mungu umesema natakiwa kufanyika hiki au natakiwa kufanya hiki siku moja yesu kristo atnatokea kwenye uso wa nchi biblia inasema hivi yesu akasema katika kitabu imeandikwa kuhusu mimi na yesu ndiye neno alafu yee menyewe anasema hivi katika kitabu imeandikwa kuhusu mimi so neno mwenyewe anasimama mbele za mungu kusema wewe umesema umewahi kuona yule mtu ambaye anafuata taratibu za ofisi mpaka anakwazana na bosi wake yani bosi wake anamwambia hivi ii kalisingeabab taratibu za ofisi uliniagiza nifanye yani, mtu unampa maelekezo mpaka anapitilizapakaa hiviyani wee mwenyewe uliyempa maelekezo unamwambia hivi a, hiyo ungefanya hivihiyo mmm umenielekeza hivi Ndivyo neno alivyo akitumwa au likiachiliwa kutoka kinywani mwa mungu kwa nini nimeanzia hapo nimeanzia hapo kukusaidia kitu kidogo kwa nini watu wengi wanapata shida tunapomwabudu yesu au tunapomtaja yesu badala ya kumtaja mungu peke yake alafu tukaishia hapo hapo wengine wanasema ilipaswa tu kumtaja mungu ikawa inatosha kwa nini yesu? yesu yesu ni neno bibiia anasema neno lilifanyika mwili likakaa kwetu kwenye hiyo yohana sura ya kwanza neno lilifanyika mwili likakaa kwetu bi asema hivi nasi tukauona utukufu wake sasa kwa kwanini tunamtaja tuna, tuna, tuna, tuna yesu baadala ya kusema kwa jina la mungu vitu vitokee tunamtaja yesu kwa sababu yesu ni signte ya mungu mungu hatuwezi kumuona ial hauwezi kuwepo hapa sial lakini kama rahis wa nchi au kiongozi wa nchi au katibu amekupa barua ya uhamisho alafu metokea kwenye ofisi fulani ambayo katibu amekuamisha bila signce yake katibu hahitaji kuja kumwambia yule bosi mwingine kwamba mpokee huyu mtu yule bosi mwingine anayetakiwa kupokea wewe anatakiwa tukuiona barua yenye sige ya katibuhao Amen. so jesus christ is the signature of god sahihi ya mtu ni neno la mtu kwamba haya maneno yote yaliyoongewa hapo mimi nimeafik na mimi naweza kushikwa kama shahidi wa kusema mimi ndio nimeruhusu hili na signature ya mtu ni mtu mwenyewe you cannot separate one person with his signature huwezi kumtofautisha mtu na sahihi yake ndio maana mahali pengine uhitaji kwenda wewe benki wenye sinwa checkbook ukamwagiza mtu aende kuchukua fedha ya kwako wewe afisa wa benki asipoona ya signcre yako wawezi kutoa ile fedha japokuwa haukwenda haleluya sema nguvu ya mungu ndani ya neno sema tena nguvu ya mungu ndani ya neno sematna nguvu ya mungu ndani ya neno sema tena nguvu ya mungu ndani ya neno sasa nataka kukuambia kitu gani nataka kukuambia hivi kila neno linaloachiliwa na mungu neno la mungu kwanza kabisa ni vizuri kufahamu tunalipata kutoka sehemu kubwa tatu kwanza lililoandikwa pili linalotamkwa na mungu mwenyewe unaweza kulisikia ao tatu neno linalokaa kinywani mwa mtumishi wa mungu juu yako linakuwa neno la mungu lakini limekuwa kwa mtumishi wa mungu kuja kwako lingine ni neno la mungu ambalo umelisoma humu ndani ukapataukalipata neno la mungu na lingine ni hiloambalo namsikia mungu wewe mwenyewe akisema nawewe o nikikwambia hapa neno la mungu nguvu ya mungu iliyoko ndani ya neno la mungu nikikwambia tu hivyo alafu ukaka, ukakaa hapo unajiuliza swali nalipata wapi ilo neno za rakarakataka kusmlify kadrina mungu atakavyonisaidia ili hata mtu wa kawaida kabisa ambaye ni fo thefist tim anaingia kwenye kusanyiko la watu wa mungu aelewe neno la mungu unaweza sehemu tatu sehemu ya kwanza kwenye bibilia sehemu ya pili unaweza ukamsikia mungu wewe mwenyewe akisema na wewe au anaweza kusema waziwazi au anaweza akasema na moyo wako ndani yako mungu akakusemesha sehemu ya tatu ni neno la mungu linalotamkwa kinywani mwa mtumishi wa mungu neno la mungu ambalo tumelizoea sana ni yale maneno ambayo yanatamkwa kutoka kwenye kinywa cha mtumishi wa mungu na whatever the case nalakini taa kuonyesha kwamba ndani ya hilo neno la mungu ndani ya hilo neno la mungu ambalo eidh utalipata kwa kutamkwa au kwa kulisoma au kwa kusikia ndani yako hi nno hilo neno, neno lina nguvu ndani yake kwa nini lina nguvu lina nguvu ili kuweza kutokea yani ulichoambiwa ulichoambiwa chenyewe ndo kina nguvu ya kufanyika sio wewe una nguvu ya kutimiza neno watu wengi ambao tunapokeaga maneno ya mungu no neno lenyewe lina nguvu yenyewe ya kutimiza hicho ilichokisema ngeuki okay, jiranyao wambie sio wewe unayetimiza neno mwambia tena sio wewe unaetimiza neno neno lenyewe lina nguvu ya kutimizika nataka tuku hapo kwanza uelewe chochote ambacho mungu amewahi kukwambia eidha iwe kwa kutamkiwa na mtumishi wa mungu au mungu kusema na wewe au kuliona neno humu ndani hivi wao ili ni neno langu hilo neno liloliona hilo neno lililoingia ndani ya moyo wako ukaliamini leo hii nimekuja kukwambia lina nguvu na hiyo nguvu inayozungumza sio nguvu tu ya misuri Aa, nazungumzia nguvu ya kutimia kwenye hicho kilichotamkwa yes. sema kwa sauti yako yote sema neno lenyewe lina nguvu yes. ya kutimizika yes. so, chochote kilichotamkwa kwako na mungu chenyewe hicho kilichotamkwa kina uwezo wa kuwa bila msaada wako yes. <laughs> kina uwezo wa nini bila msaada wako kitu pekee ambacho tunakiomba kwako wewe siku hii ya kwanza ambayo tunaanza kongamano hili ninachokiomba ondoa mashaka kuwa kama udongo kuwa kama hewa kuwa kama maji hayana hisia yale kwa hiyo mungu alipoongea maji hayahitaji kuogopa Kusema hivi hivi huwa ito, okay. hivi itatokea nakuaje maji hihitatokeaitokeehivi iotokenakuaje sense kinachofanyaga neno la mungu lisitimie kwenye maisha yetu sisi tunayo common sense we have reasoning reasoning so when god start start start bargaining we start reasoning. We start the environment tunayootunaangalia mazingira tunayapimwa mazingira tunaliangalia mungu tunaliangalioungulolisema tuanatunaangalia lakini kilichofanya kitabu cha mwanzo sura ya kwanza yote aliyoyasema mungu yatokee akipaa ni kwa sababu udongo hauna hisia maji hayana hisia hewa haina hisia mungu aliposema hewa ikapokea kama ilivyo ikazalisha maji alipozungumzishwa maji akapokea kama mungu alivyosema ikazalisha yes. udongo ulipotamkiwa udongo akapokea kama mungu alivyosema ukafyatua kitu na wewe jioni hii leo utakachotamkiwa pokea kama kilivyofyatua yes. hiyo ndiyo dibeti kubwa niliyokuwa nayo wakati naanza kujifunza maneno ya mungu na ndio maana my faith ndio maana huduma yangu karibia yote imewekezwa umo kwenye neno la mungu kwa sababu watu wengi wanapata shida kuyafundisha maneno na kuyatamka maneno ya mungu kwa imani kwa sababu mioyoni mwao wanaona kama yaliyotamkwa kwenye kitabu cha mwanzo sura ya kwanza ni kama fiction hivi ni kama mv hivi no no watu wa mungu mungu aliposema kitu kikawa kwa sababu lile neno lililotamkwa lenyewe kama lenyewe lina nguvu sema lina nguvu sema lina nguvu na nguvu, nguvu inayozungumzwa hapo watu wa mungu nguvu inayotamkwa hapo sio nguvu y ya... tena sio nguvu ya kuinua au kushusha kitu au ya misuli ni nguu nguvu inazungumzwa ya... pae Is... i neno linakwambia hivi hiki kilichotamkwa na mungu neno lenyewe li lilotamkwa linasema hivi hiki kilichotamkwa na mungu yaani mimi neno hiki kilichotamkwa hakuna ukuta wa kunizuia hakuna upepo wa kunizuia hakuna mtu wa kunizuia hakuna dhoruba ya kunizuia hakuna kitu kinachoweza kukaa mbele ya neno isitimi kwa nini nafundisha hiki nachokifundisha ili siku ya kesho na jumaamosi nitakapokuwa nikitamka ujue <laughs> mialikimetoka imekuwa sio mjinga huyu mtu anayekuja anasema hivi mtu hataishi kwa mkate tu bali kwa kila neno litokalo kinwani mwa bwanamaanake ni anakwambia hivi tk the reawa theatheoa tthhukua kila kitu kingine sabau htainakakuetea vitishoanaea kaaowo m nimshiikin amwaini munguanuupamboesoe chukueni hayo lakini kuna kitu ambacho kinafyatua kuna kitu kinachozalisha kinachozalishaeu yes. watu wa mungu mnaelewa nachosema mnaelewa nachosema ndio maana watu waliona neno la mungu hawapasi kukata tamaa hawapasi kuwa na wasiwasi wa aina yoyote hawapasi kuwa na hofu ya aina yoyote wakati wowote kwa sababu wanajua ili neno lililotamkwa kwetuanoh a th wamekunyanganya nyumba wamekunyanganya ndoa wamekunyanganya afya wamekunyanganya kazi All i iusanohath hajasema mtu hataishi kwa fedha hataishi hata kwa anasema mtu hataishi kwa mkate tu bali kwa kila neno kwa kila neno litokalo kinywani mwa bwana manake neno linalotoka kinywani mwa bwana lina uwezo wa kumpa mtu mtulif kitabu cha sura ya kwanza anasema ndani ya io neno mioulio uzimao so, eno kma neno lenyewe inauzianake ii ukiitmukiz ndani ya mait at aitiektausio iya aitupaa ua aauaikua ameku yub amuksiku ne wanamwambia wana yesu rafiki yako hawezi yeye umpendae hawezi juma anzema, siku ilipofika e umpndae kwenda upiiiam nyumbani kwa rafiki yake wanamwambia hivi amekufa na leo alipokufa so like ni siku ya nne eu anawambia dada zake naeauwamuia iwam i n uu u tw o uo ufuuo na ui kma o manake uuuo hupo mimi ndini huo ufufuo na uzima kama nio uu uo kama nipo uzima hupouysema kama yuouzima uokama yupo ufufuo hupo oh, kwa maelezo haya jioni hii yaleo yoyote aliye na yesu kama kuna chakwako chochote kimekufa nakiwe hai tena Amen nasema na kiwe hai tena, Amen. Na kiwe hai tena. Amen. sema kama yupo uzima upo sema na inajua yupo uzima upo ndani yangu uzima kwenye mikono yangu uzima kwenye miguu yangu uzima kwenye mifupa yangu aleluya inategemea sana unanani huko ndani <laughs> sisi wengine tunaye yes aka ufufuo na uzima so imagineadotor is giving me youarehiv positive and you have few days to die unaambia dotr thank you sir and then yogo and access another life that is within you yes. unauliza swali uko ndani au hauko ndani anakwambia niko pamoja nani siku zote Amen. niko pamoja nani siku zote yes. semakwa jina la yesufmt yesu. kuna kizazi kwenye uso wanchi nwkizai kisichokufa kuna watu wengine wanakufa na wengine wanalala wanaolala wanaaga wanasema i nasema hivi humu ndani hili ndilo neno la nasema humu ndani yes. hakuna atakeekufa gafla Amen. Oh, watoto wetu hawatalia na misiba ya gafla yes. familia yetu haitalia misiba ya gfla nakutamkia kwa jina la yesuhakutakuwa na msia wa a kwakutakuwa na kifo cha fla kwako kwa jina la yesu kristo sema ninalo neno la mungu Uko uzima. uko uzima na uo uzima, uzima. ni nuru ya watuaeluya watu. imajin wao wanakuja na nguvu za giza aliye na neno mloge unavyoweza tumia nguvu za giza unazoweza neno la mungu liko pale mungu akikwambia hiki kiwanja ni cha kwako umesikia neno ni cha kwako hata kama watu wanatumia dawa za kila namna wanaweka ushirikina wa kila namna here to tell you, kiza lao haliwezi kufunika nguvu ya neno hapo mwanzo biinasema nchi ilikuwa ukiwa ilikuwa ni giza tena utupu bibi nasema hivi mungu akasema amesema nini neno lake bibnasema hivi aliposema aliposema na iwe nuru bibi nasema ikawa nuru mali pengine nasema hivi yeye aliyeita nuru ing'ae kutoka gizani ameng'aa mioyoni mwetu na mari pengine anasema hivi ndani ya lle neno ndimo limokuwamo uzima na uo uzima ndo ulikuwa nuru ya watu nayo nuru yang'aa gizani na wala giza alik Yes. Hallelujah. Amen. Hallelujah. Amen. so usomyo kwenye wakati wowote siku hii ya leo nakupa utangulizi huu wakati wowote kwenye maisha yako usihakikishiwe sana na uwepo wa washikaji kwenye jambo lako au mashosti kwenye jambo lako ila hakikishiwa na uwepo wa neno la mungu kwa sababu akisema yeye alichokisema kina nguvu ya chochote alichokisema alichokisema kinajisimamia chenyewe ndipo sasa biblia anasema sura ya nne mstari wa kumi na mbili anasema neno la mungu Lihai tena lina nguvu nabawnasema lile neno li lih sasa nimeanza kwa kukwambia hivitu nguvu ya kufanya miujiza ah, ah, nguvu yani kwamba lile neno lenyewe lina nguvu ya kutokezesha hicho kilichotamka humo ndani ya hilo nenokambia okay, maneno neno sio sauti neno sio sauti kwa sababu neno linaweza likaja kwa njia ya maandishi hebu tusikie neno la ndugu fulani a jamani fulani ajaja lakini ametupa neno lake watu wanasoma ujumbe wa fulani neno lakewatuwa mungu malewa nachokisema sema neno la mungu lina nguvu taka uone vitu vitatu hapa amevizungumza kwa harakahraka kwenye ibrania sura ya kumi na mbili alafu tuingie kwenye kuomba kupeka kitu fulani ka siku ya leo alafu kesho, kesho kwa garama yoyote ile fungasuraya nne mstariwakumi na bilisnachosema maana neno la mungu li hnaamoja amesemanenola mungu lih tena lina nguvu tena lina ukali kuliko upanga wao wote ukatao kuili tena la choma hata kuzigawanya nafsi na roho na viungo na mafuta yaliyomo ndani yake tena lije pesi kuyatambua makusudi ya moyo stari wa 1untatu wala hakuna kiumbe chochote kisichokuwa wazi mbele zake lakini vitu vyote vitupu na kufunuliwa machoni pake yeye aliye na mambo yetu Kwa mwenye mambo yetu nani mwenye kazi yako nani mwenye biashara yako nani anasema vi wazi mbele zake yeye aliye na mambo yetu mtu wa mungu najua umesema ni mungu lakini unaanzanasema hivi vitu vyote viwazi wazi ameanza pale juu neno lina uwezo wa kuchunguza hata makusudi ya moyo alafu asema viumbe vyote viko wazi mbele zake alafu chini amemalizia nasema hivi vitu vyote viko wazi mbele zake yeye aliye na mambo yetu kwa mtu aliye na mambo yetu ni neno neno ndo lina mambo yako ile biashara unaotafuta kwa mjomba ile tunayotafuta kwa shangazi mamkubwa aliyeko marekani akutumia shang- uh, nii kamtaji Hana. andika hiyi usisahau tawambia watoto wako mwambia ako neno aliairishi mambo yake neno aliairishi mambo yake au niseme neno aliairishi makusudi yake mmeelewa ilichokisema neno la mungu haliairishi nini mungu akitamka kitabu cha isaya sura h anasema neno la mungu likimtoka kinywani mwake haud hali halirudi mwanawake huko duniani hata kama limetumwa kwa dad naitwa nani nani b unaitwa nani? Nani? neno linaezikana limetumwa kwa ajili ya r na r hajawa environment ya kulipokea haimaanishi mungu hivi aaa ajapokea neno kwa hiyo neno njo no, no, no, no. No, no, no, no. god is such a rich god to the extent akisema getrdceive 15 million that thatyouhave been looking for akisema hivyo even if getrd hakuwa tayari au hana imani ya kutosha ku omodate hilo neno neno alimrudii mungu litafanya vitu viwili eidha litatafuta mtu mwingine ambaye atakuwa yuko tayari kupokea litazalisha imasema hivi mungu hafanyi jambo lolote isipokuwa amewajulisha watu manaake chochote nachokiona duniani kimetokea mungu alikizungumza inawezekana amekizungumza kule bahii na huku mjini amja akisikia ila kasema, kasema? alishasema tukifika mbinguni wale ambao mtaingia haleluya <laughs> hey, bro paraanda wale ambao mtafanya nini tukifika mbinguni tutashangaa kwamba yote matukio aliyotokea kwenye maisha yetu yote god spoke prior. mungu aliongea kabla na atatushangaza atatuambia hivi nilikuambia Asa, mungu liniambia ngapi anakuonyesha na alafu utasema hivi eh. Asa, yeah. afo, afo, un wengine mtasiki kwa notoegitasikikma mwazo unwengie mtazungumzishwa kisaniun wengie taambiwa na maraiaii ngu anaongemwah oztmaotikati yaamarafi zangutunaonge somb he might speak a word katikati ya ujinga tunaoongea anaweza akaongea do i detect god mungu anaongea saa ngapi wakati gani hasemi jamani ndi naongea saa hizi but he is speaking he is speaking are we sensitive enough to hear when he speaks next you are looking for i the great pastor, I the great dpethe epsteeitoetheinemaivi yeye aliye na mambo yetu all things that youare looking in the life zimefungwa ndani ya neno anasema vyote vilifanyika vyote vyote vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo ye vyote when i heard that i nyew my next move haiko kwa mtu haina mtu haina mtu my next achievement haiko kwenye mikono ya mtu ithei It iget the word about my tomorro about my job about my ues nikilipata neno kuhusu biashara yangu kuhusu kazi yangu kuhusu pale nilipoaply tenda ite outheeioeamaana lile neno lenyewe narudia tena tenaiav nguvu kinyume na washirikina wote mjini nguvu kinyume na mizimu yote mjini nguvu kinyume na watu wote wanaonichukia nguvu kinyume na watu wotewanaopambanana mimib suraya n pale anzia mstariwa wanzuy buya anasema basi ikiwa ikaliko ahadi ya kuingia katika raha yake na tuogope mmoja wetu asija akaonekana ameikosa ni ampion wa kusema neno usiogope kwa mara ya kwanza paulo anasema hivi tuogope heb ambapo anasema ogopeni mali pengine po usiogope niko pamoja nausiogosiogope naeahvtuogope mmoja wetu asija akaingia kwa hiyo kumbe mungu anapoongea ni kama anakuwa ametengeneza a a a certain certain certain life somewhere a certain world somewhere world environment somewhere alafu anachokifanya kwa neno lake kwa ahadi yake us into lile neno linatuingiza kwenye laife nyingine yaani there is a life... yani okay. ni mfano wa eden mungu alisema maneno kwenye bustani ya eden na akamwambia adam as long as long you will not eat that fruit msipokula lile tunda s ndio, ndio neno pekee ambalo adam aliambiwa na mungu the only by I munguhbthe mean by, by ya mungu na adam ni adam, na namna hiyo nanamna pekee ambayo mungu alitoa kwenye kinywa chake direct inwa adam ambayo yuko alimwambia matunda yote ya unaweza yatanunaweza isipokuwa tunda hili la mti hu siku kila utakufa Do you know? hata wakati mungu anampelekea adam wanyama ili aone hata wahitaji hakuongea nayo isemungu akafanya katika, katika, katika mavumbi ya ardhi wanyama alafu akampitishia adam ili aone never spoke. god never spoke to adam kwamba huyu ndiye tembo sema tembo tembo dam huyu ndiye simba sema simba na nndio maana hata kwenye swala la mke mungu akumwambia adamu huyu ndiye mkeo mkeoda mm -mm, yee menewe alisema huyu ni mifupa sasa kuna mjamaa mmoja amekaa mahali maalinasubiri bwaa nisemeshenamgoja <laughs> <"Nasubiri buwana> bwaanisemeshe <laughs> <"Namgoja buwana> nisemeshe. <laughs> yakwamba huyu ndie <laughs> ambayo kuna mwanaume anasema hivi mungu akamwambia sara akamwambia josefu mchukue efaania awe mke wako amna hata ile ishu ya mariamu na yusufu mungu alimwambia yusufu usimwache mariamu mkeo mana nini mi nimewakuta mko pamoja wawili <laughs> Come outside, ukiamua kuchukua kakichaga huko mbele bwana adam anakuja kakichagkakikusumbuahuko mungu ni huyu mwanamke ulienipa kama mungu aseme hivi nilikwambia ulinisikia adam kwenye bustani kweye ustaiwsau kwa ukweli adam angeipeleka ile kesi mahakamani aliferi fikiri unaenda mahakamani hivi mweshimiwa jaj yote niliyoyatenda kwenye bustani siyoko salamu nini mungu aliniletea mwanamke ambaye simwelewumungu tuna, nawe tunakupa nafasi ya kuongea mungu karibu mungu anasimama mweshimiwa akimu kama utaniruhusu naomba nimuulize da maswali yafuatayo mweshimia akimaivi unao uhuru kikatiba wa kuuliza maswali swali langu la kwanza adam a nili, nilikwambia huyu ni mkeo mkemimi uliniletea nilikuwa nimelala ulikuwa nimelala ulikua meluli umelala, umelala. kw ukiamka t kkuta mwanamke ni mkeo wako milijuamkuki <laughs> jiraniyakoae huyohuyo <laughs> God is very smart. anajua atakupa kembamba utakasei kataanza kunenepa kakinenepa utaanza kusema oh, mungu ulinipa mwembamba kwanza mii mungu alinipa mkewangu alikuwa mwembamba we mnene sikujuy huyo huyo nenda naye ni saiz yako mkeukiwambie kama mambo yanafukuta huko ndani nehema ya mungu yakutosha Alleluia. Amen. Alleluia. Amen. Alleluia. Amen. so okay, it's good to laugh in the presence of god okay? <laughs> the only thing iliyotaka ukuonyesha hapo ni kwamba mungu hakuna mahali popote alipompa adam instruction yoyote isipokuwa ya how to live in the garden namna ya kuishi katika raha oh kumbe kila mungu anapoongea anapotupa ahadi lengo lake atupe raha oho ko kumbe kuwa na raha duniani sio matatizo kumbe kuwa na raha sio dhambi ultimate ya ahadi ya mungu ni kutupa sisi raha lile neno raha kiingereza what he has spoken neno lolote la mungu linalokupelekea kwake kila neno la mungu lina resti ndani mungu akikupa n yoyote inapumzikwa huko ndani ina raha ninasema kwa jina la yesu Amen. biashara ile itakayokupa raha naija upande wako kwa jina la yesu Amen. kazi ile itakayokupa raha idondokea kwako kwa jina la yesu Amen yale maisha yatakayokupa raha yaje upande wako kwa jina la yesu so ni vile hatujui tu what, what is there ni nini ambacho neno la mungu linac the ultimate goal kila wakati mungu anapozungumza he want to usher us in the rest anataka tuingize kwenye raha kwenye pumziko lake yaani ni hiv kwa kifupi mungu anataka sana raha yako kuliko unavyoitakaambiamungu anaitaka raha yako kuliko unavyoitaka so mungu anasema kwa kuwa ikaliko ile ahadi na tuogope mmoja wetu asijiakaonekana aka, amekosa maana ni kweli sisi nasi tumehubiriwa habari njema vile vile kama hao lakini neno lile stari wa pili pale neno lile lililosikiwa halikuwafaa hao kwa hiyo mungu anaweza akazungumza and then ona mungu anavosema hivi hili neno alijamfaa huyu kumbe anaposema neno alijakufaa hamaanishi kwamba umesema hivi i nufan vi ambao an ambia kitu mbho nataka leo usiku ukipata nafasi ya kuamka kwenye maombi au kama unaombaga usiku au hata ksbu kiwa naanza kuomba nata uanze kushughulikanacho mungu nisaidie moyo wangu uwe kama udongo uwe kama maji ulipotamka kwenye maji maji haya maswali muliambia maji nayatoe viumbe vya baharini maji yaliuliza unajua mungu alisema hivi maji nayatoe viumbe viendavyo katika maji kila kiumbe kwa jinsi yake maji haya hivi mungu to, to, tokea wapi ngoja kwanzatafadhali ta, uliona lini sisi tuna viumbe ni sawa sawa nawee hivi leo utakomamekaa mbele na naatoe milionea ndani yake anaanza anaanzamungu hey, na hii elimu yenyewe ni ii umelipokea neno alafu umelichakata ukajiangalia ukajipima badala ya kurespond na kusema hivi yes kuona ulichokisema ndicho kitakachokuwa umeniambia mimi ni millions kwa jina la yesu kila sielewi kilichoendelea layesu kil itakakoendisielewi kiichoendelea nachokielewani kilaulichokisema umesemamiinashinda ngoja tuangalie kwa haraka kwa dakika hizi chache zilizosalia tuangalie kwa haraka mungu alisemaga nini wapi nimekwambia hivi kila aliposema neno kila alipoitoa ahadi alikuwa ana lengo la kuwafanya watu waingie katika raha kwahiyo speaks anatuingiza kwenye chumba kinaitwa raha sema raha unapopishana na neno napishana na raha ngeukie ndani yako mwambie hivii humu ndani kuna raha jamani mi nina raha kwa sababu ninalo neno kila neno nalotamkiwa lina papas ya kukuleta kwenye raha nikuonyesha mwanzo mwanzo mwanzo Yes. wanzo surayakwanza aunesh hapo mwanzo mungu aliziumba mbingo na nchi nahiyo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza ilikuwa limetanda juu ya uso wa vilindi vya maji na roho ya mungu ikawa imetulia juu ya uso wa maji mstari wa tatu mungu akasema sema mungu akasema, mungu akasema. Mungu akasema. We all know. aliposema ilisema neno lake sindio yes. umbuka una i liko hapo sawa yes. kuna uso wa maji uko hapo sawa yes. na kuna ukiwa huko hapo mungu anasema akasemaje iwe nuru, iwe nuru. nuru. No iwe nuru hali ya hewa ikachukua lile neno ikaanza kujadiliana hivi nuru hapa inatokea upande gani hivi mungu yuko kweli nuru mi natoa nuruili ah, giza halioni ila kwa kweli mungu hapana <laughs> tumezoea sana kudanganywa yani unaambiwa tu iwe nuru alafu unatoa nuru Hiu, hayo ndo yanayotokea mitaani sisi ni tofauti na dini nyingine ni tofauti na imani nyingine sisi tumejengwa katika hili neno sisi huku kwetu tunapokea vitu kwa kutamkiwa au kwa kutamka wengine wanaweza wukawa na njia zao nyingine za kupokea lakini sssisi huku twasubiri mungu aseme akisema tunakimbia nacho kama kawaida yes. na leo atasema Amen. na jioni hii kabla hujaenda nyumbani atasema Amen. nasema atasema i siwezi kufundisha nguvu iliyoko ndani anna mungu kama sina maneno ya mungu ambayo nimepewa kwa ajili yako tu mungu akasema iwe nuru ikawa sasa tunaruka nenda mstari wa tisa mungu akasema maji yaliyo chini ya mbingu nayakusanyike mahali pamoja ili pakavu paonekane ikawa hivyo mungu akapaita pale pakavu nchi na makusanyiko ya maji akayaita bahari maji hayajasema hivi mungu mungu subiri kwanza unavyotuona sisi unatuambia tukusanyike hivyo sisi tuna miguu they are very casual illustrations no examples ujiulize swali kwa nini maji ayakujadili mungu akisema neno lake linageuka vitu vitatu cha kwanza agizo agizo sio ombi agizo anatoa mkubwa mwenye mamlaka agizo la kutendewa kazi agizo ni action plan plan not discussion plan. action namba mbili mungu akiongea neno lake linageuka ahadi na ahadi hii inatamkwa na mtu ambaye ni mwaminifu ambaye yeye akisema kitu ndani yake bii anasema hivi hamna uongo hajui kudanganya moja ya vitu ambavyo mungu hawezi hawezi kudanganya bi nasema yeye si mwanadamu hata aseme uongo cha tatu neno lake linageuka amri amri anaamuru anaamrisha is a when god speaks, is a amri zinatumika jeshini muulize mwanajeshi yote atakwambia kamanda akisema mguu pande Usiseme kamanda kuna msumali akisema lala chini useme unalala una kwa nini unalala kwa nini jeshini anafundishwa nidhamu ya kuti amri ya makamanda wao k sababu naeza mkaenda vitanikamanda akasemalalkaeaa unaasiiisaiimepitaksabu una satafika jeshini afnde anaona risasi kabla yako akisemalalchinimanake kaionaweunaanzadunajua aya mazingira mm-hmm. Out. So when god speaks, he give an order. mazingira yanamwelewa mungu kuliko akili zetu changamoto alionayo wanadamu mungu aliwaumba kwa sura na mfano wake so they can have to argue with god. na mungu ive ai kwa kuwa una agu naye ana kimya kwa sababu anajua amekupa wewe pawa ya kuagu hawezi ku, ku, kugeuza alichoweka ndani yako saaifike mtu wa mungu umwambie mungu mimi ni kama viumbe vya kawaida tu unaposema kitu naitikia kama ambavyo kenge angeitikia mungu alipomwambia nuhu nenda kaita wanyama waingiza wawili wawili nuhu aliposema wewe na wewe ndani ya safina wanyama wakusema we nuhu wee ni nani utuambie nano no, no, no. kenge alifuatana na mke wake wakaingia mnasikia nachokisema nasikia nachokisema yes. na mungu alipoongea na ardhi ardhi aikumwambia mungu wee ulitupanda liniuliwaeka lini mbegu huku nonono mungu alisema ardhi naitoe majani majani alitokea ya yakutokea kumbuka daudi anasema mimi ni udongo tu kila unaposema mimi ni udongo unamwambia hivi chochote utakachokipanda wewe chochote utakachokipanda wewe kwa neno lako kitakuwa na kuondokea haleluya leo hii kwa jina la yesu kristo baraka nazionekane kwenye maisha yako kuendelea na kuonekana kwenye maisha yako Amen. kama yuko mtu hapa vitu vyake vimesimama hili ndio neno la bwana yes. vianze kwenda kuanzia kesho asubuhi kuanzia usikuhu anze kuziona na barua Amen. vitu vianze ku kwa ajili yako Amen. kwa jina la yesu havitatokea kwa sababu tmejitaidi no hili neno tulilolisema lenyewe lina nguvu yes. litavitu vianze kwenda kwa ajili yako Amen haleluya hakukuwa na malaika yoyote aliyeshuka na mopa kuanza kuyavuta maji na kuyakusanya hakukuwa na malaika yoyote aliyechimba mifereji na kuanza kuyakusanya maji akusanyike baharini mungu alipotoa tamko maji aliitika kuanzia jioni hii ya leo mungu hata kama mimi moyo wangu wanguh hata kama mimi moyo wangu utakuwa na nadout lakini asilimia sabini ya mwanadamu ni maji maji yaliyoko ndani yangu nayaitikie neno lako Amen. hata kama moyo wangu utakuwa na mashaka hata kama akili yangu itakuwa na mashaka maji ya moyo wangu yanisukume maji ya mwili wangu yanisukume jioniya leo naongea na maji ndani ya mwili wakonajua akili yako inaweza ikapata mashaka yes. lakini maji ndani yako hayapati mashaka Amen wewe ugongo wako usiponielewa maji hatanielewa ninaongea na hayo maji yakusukumia kwenye utajiri yakusukumia kwenye amani yakusukumia kwenye kufanikiwa Amen. ukigeuka kwenda njia isiyofaa yes. maji ndani yako yaseme hapana ni huku aleluya So anapokuja kuongea na wewe haji kuongea tu na ubongo He there are days ubongo wako utakataa nayo yasema mwambie mungu wakati ubongo wangu unakataa maji yangu nayaitike maji yaliyoko huku ndani na yaitike nyumbani kwako chukua kichupa cha maji wee mwenyewe yasemeshe unajua wakati mwingine daktari anakuambia hivi una uvimbe tumboni una unajijua unavyoogopa unatakiwa useh daktari amesema natakiwa na, na kila ukikaa ukibonyeza namna h unasikia kila ukijiombeauaona avkaks yaa ubongo maji anajua tmoja ikiamriwa naitk kama mungu alisema maji yakusanyike na maji hayakuweka kikao yalikusanyika na mpaka leo hii maji yanatoka kule juu iringa yanakusanyikia bahari ya hindi mpaka leo hii mpaka leo hi maji yanaitikia ya ya ya amri ile ile ya siku ya kwanza mungu alipoongea unaangalia maji kwa mamlaka ya jina la yesu uzima na ukae umu ndani naweka nguvu ya mungu humu ndani ya kuharibu chochote kitakachokaa huku ndani huku ndani wamesema kuna uvimbe katika jina la yesu maji sikia nenda kasambaratishe uo uvimbe instruct the water. Instruct the talk to the water. put eo yes. put... oh, hee kwani mii nimekuambia ni maji ya upako wechukua tu lidasani lako likilimanjaro lihili wata yoyote unayoiona wekusanya ukiona hayoyote huna chukua ya kwenye ndoo yako haya hayapo suburia ya mvua tlk to the wate telwate what you wanted to be done katika jina la yesu kristo as idrink this wate every virus is ding insidethpakachakch wakati wao wanakuona wee unakunywa maji wewe unasemasklichokisemaunajiona wewe huna imani ya kwenda kuombea ofisi yenu mpaka wakupe ile tenda au umeitwa kwenye intvye eh? umeitwa kwenye invye una, una ujasiri wa kufanya kama yoshua kila utakapo nimekupa una, unaona aibu chukua maji au chukua mchanga au chukua vumi chukua hata makaratasi seba makaratasi hayana ubongo hayana moyo wa kuogopa moyo wa mtu ndio una mashaka ubongo wa mtu ndio una mashaka ndio maana wakati mwingine tukiwekewa neno la mungu akili zetu zinauma zinawaza safari hii safarihii nakupa mbinu mwanangu yes. nakupa mbinu mtu wa mungu yes. ongea na vikopo mwanadamu anashinda aliwaambia instruction moja tu they never followed na ile nal inti walioie ikawatoa ndani ya bustani kila wakati tunatolewa kwenye raha kwa sababu tunaamini neno la mungu kwa kitambo na baada ya muda tunaloa tunaacha kuliamini tunatolewa kwenye bustani zetu lakini angalia mpaka leo hii maji yako vile vile yana viumbe vyake mpaka leo hii miti ardhi mpaka leo hii ardhi inatoa mimea kwa nini ardhi the word neno liliingia ndani ya ardhi mpaka leo hii ardhi inatoa neno lilichosema wanadamu ndi watu pekee walikosa kusikiliza mungu alichokisema nani yamelewa inachofundisho leo sema neno la mungu lina nguvu yake ya kutimiza hicho kilichosemwa watu wa mungu hatumsaidii mungu kutimiza neno nononono hatumsaidii alichokisema chenyewe kina uwezo wa kutimilika anasema natuogope tuogope tusi tukashindwa kuingia katika raha yake kwa sababu aav lile neno alilohubiriwa alikuwafaa wao kwa sababu alikuchanganyika na imani imani manayake nini nikuwa na hakika na mambo yanayotarajiwa na hicho kilichotamkwa nikuwa na hakika na mambo yatarajiwayo ni bayana ya mambo yasiyoonekana as, as mungu amesema kuna kitu watu hapa kabla sijakuletea neno na jipya najua kuna watu mko mundani mungu aliwahi kuwambia maneno aliwahi kuwambia maneno wengine mliambiwa kwa ndoto wengine mliambiwa kwa maono wengine mlisemeshwa na watumishi wa mungu wengine mlitamkiwa baraka wengine mliambiwa vitu naomba niwaambie chochote mungu alichokuambia kazi yangu nimekuja hapa dodoma kufanya jambo moja to activate any word that was given. Amen. Amen. Let us- huyoan aliyelala naamke sasa Amen. ilo neno lilolipuza na kulisaau siku nyingi naliamke likatimie sasa Amen. kwa jina la yesu kristo kama unaamini sema amina sema naliona neno likitimia maisha ni mwangu we the word kwa sababu wakati mwingine maneno yanaotamka kwetu ni makubwa kuliko uwezo wetu wa kawaida makubwa kuliko akili zetu za kawaida mungu aongei akikupima mungu akupimi kwanza mungu amelipima neno lake hajakupima wewe amelipima neno ili nasema limejaribiwa mara saba lina uwezo wa kufanya chochote lilichotumwa mungu akiongea akutaki wa, wa ufanye nataka neno lulifanye oltseeo uteseke neno lako linasema wewe ndiwe mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu kwa sababu hiyo bwana sawasawa na neno lako nakataa kupungukiwa napokwenda kwenye ule mji sina fedha ya kutosha sawa lakini sitapungukiwa kwa jina la yesukinachos yes. sio mimi the word will ndicho alichokifanya yesu kristo wanazaret yeye haitwi neno anaitwa neno a the o tatiz najitesa wewe wee ndo unapambana tokaonekana enunda mwanangu yniunakomaa watu wakusifu kwamba jamaa anakomaa ndio maana wako walokole ambao wanakasirika wakiwaona walokole wenzia wanakula raha jamani raha imeandikwa umuaeluyaynmai biblia hihi wengine wakiubiri lazima wakunjwa sura unachua mungu amesema alafu biblia hihi wengine wanafanya hivi unaweka mkono mfkonihivi the mtu wa mungu niko hapa kutia moyo kwa jina la yesu neno lolote ambalo mungu amewahi kunenakwako Yes. hilo neno kwanza li hai yes. mana yake hakuna neno oh my god hakuna neno lilowai hakuna neno lilowai kupotea hakuna mgeukiakwambia neno lote loai kutamkiwa hakuna lilowai kupotea ni wewe tu presha yako ndio ndonazanio no limeondoka linasema kama mvua ishukavyo kutoka mbinguni kwenda kwenye ardhi ndivyo lilivyo neno lake halitarudi bure litatimiza litatimiza litatimiza mapenzi yake halitamrudia yeye litatimiza In case litarudi na anasema hivi okay. anasema halitarudi bure In case likirudi halirudi bule linarudi na taarifa tumemaliza kazi sema halitarudi bure lazima litimize kile ambacho neno limesema sema neno la mungu lina nguvu lililotamkwa maishani mwangu nililolisikia mwenyewe nililowahi kulisoma vilevile vilivyosemwa lina nguvu ya kuvitokezesha niwauliza watu wa mungu nani alikuwepo baharini kufanya samaki watokeee nikumalizia kitabu cha mwanzo pale alafu uende nyumbani ukale pilipili hooaeu bwana sfiwe ambia neno la mungu ni tamameoenola mungu iamepigishwaujapewa nenonenda mstari wa ishii tusome wote kwa sauti ya ushindi One, two, three, go. Mungu mungu akasema maji afanye nini hivo hapa mungu alikua naongea nanani d you know, hakuwa anaongea hata maji alisema tu kowewe kama unaitwa maji you know ao majinayajawe kwa wingi so sai that wasiv r so yoyote anayeitwa maji anatakiwa itikie kwasabu mungu akusema hivi maji maji maji aitike nipo nipoaya maji na kutuma hakusemahivo hakusema hivo, hakusema hivo. alikujaahivi maji nayajawe kwa wingi ni sawasawa nija hapa nakusema hivi tanzania naijawe na amani yaani mungu asema hivi tanzania naijawe na amani hilo neno marekani awezi kusema hivieuyai tanzania ndio itatikiwa itikie nini amina na tujawe na amani mungu anaweza kaja kwa huyu akamwambia hivi ninakuambia hakuna mtu atekee kufa kwenye familia yenu kabla ya kutimiza umri wake ameambiwa huyu ila huyu atajisikia mwenyewe atakavyotaka lakini yoyote aliyelisikia anaweza kasema hivi hili la kwangu ndio mwana bibilia nasema hivi kila neno linapotamkwa kila neno linapotamkwa biblia nasema hivi iblisi huja na kuliiba lile neno a, kumbe shetani mwenyewe anaijua ya neno kiasi kwamba shetani mwenyewe anasubilia neno la mlokole mmoja aliye mzembe amwibie a Oh, uaambiaatauata <laughs> htan mwenyewe anakwa nenoeahumoja mungu alitokea kwenye katikati yausanyio a watu wake aiotokeaatiati a kusanyiola watu wake aubu na famili yake akaenda kwenyeada naye na akajihudhurisha katikati yao Swali ni hili, atamwambia amwambii wewe mwenyewe unajua vitu vyote vinafanyika kwa neno nasubiraenowkwaabu so naikiaaanyaa huyu mimi kma imeshin kumfanyiaafai alipohudhuria mungu akamwambia hivi je umemwona mtumishi wangu ayubu ni mmoja anayemcha mungu ni mwelekevu shetani akasema nimemwona lakini nitakwambia kitu huyo ayubu iwakucha wewe bure anasema umemzungushia wigo pande zote ibe ungeenda nyumbani kwa ayubu poba usingeikuta fen hii ya mawe usingeikuta kwa sababu anasema hivi mali yake umeiongeza watoto wake umewalinda akamwambia seema neno ondoa wigo alipomwambia hivi Ni nipe ruhusa umwoni mungu akituma malaika jamani malaika enei mkavunjevunje ile fens ya ayubu no mungu akamwambia shetani yote uyaonayo yako mbele yako kwahiyo wigo anauzungumza ilikuwa ni neno kwa ayubu alitamkiwa neno kwamba ko kwa shetani akifika kwa ayubu analikuta neno ambayo limekaa kama wigo jioni leo kwa jina la yesu Amen. likae neno kwenye maisha yako kama wigo Amen. nasema mashetani hayata cross kuingia kwenye familia yako Amen. hayata cross kuingia kwenye ndoa yako ayta kuingia kwenye biashara yako Amen. sema ninalo neno kama wigo si umeona hapo ilo neno alikutegemea iwewe sasa uene pale nyumbani nimetamkiwa na mtumishi kwamba nitengeneze wgsijautua atengenezegmsema hiv ninalo neno kama wgo manake as you are walking, you know. neno la mungu kama g imeizunu haangalii sura yako analiangalia neno mungu mwenyewe tu anasema anaseahaliangalia neno langu yako sema kwa jina la yesu kuanzia leo hii neno la mungu nalichukue nafasi kwenye moyo wangu kwenye biashara yangu kwenye kazi yangu sema ninakataa kwenda nje ya neno kuishi pungufu ya neno sema kwa jina la yesu alichosema mungu ndicho nitakachoishi kwa jina la yesu sitaishi pungufu ya neno kuanzia leo hii nitaishi kwenye sndad ya neno kwa jina la yesu neno linasema mimi ni kichwa nasiyomkia sitakaa chini ya hapo kwa jina la yesu neno linasema nitakuwa juu tu na wala siyo chini kwa jina la yesu sitakuwa chini ya hapo kwa jina la yesu nakataa kuishi pungufu ya neno nakataa kuishi pungufu ya neno kwa jina la yesu nakamilishwa na neno lake nakamilishwa na neno lake kwa jina la yesu chochote ambacho neno limesema ndivyo nilivyo kwa jina la yesu neno linasema mimi ni mshindi ndani yake yeye ninashinda na zaidi ya kushinda kwa sababu hiyo kwanzia jioni hiya leo najikusanyia ushindi kila upande najikusanyia ushindi kila upande ninao ushindi kila upande kwa jina la yesu Naka ta kushindwa katika jina la yesu neno linasema ninacho kibali yeye ameniridhia kwa jina la yesu kwa sababu hiyo nakataa kupuzwa nakataa kupuzwa maneno yatapuuzwa ya ajenda yangu haitapuuzwa katika jina la yesu neno linasema tumenunuliwa kwa damu ya thamani tumenunuliwa kwa thamani kwa sababu hiyo mimi ni wa thamani sema nimeona kwenye neno siwezi siwezik nikaikosa Ni thamai kwa jina la yesu jina. thamani yangu ionekane kwenye vitu vyangu thamani ionekane kwenye kazi yangu thamaniionekane nikusiki ukiomba kwa maneno yako sasa kwa jina la yesu kristo niisikie sauti yako ukisema lilete neno la mungu alive kwenye maisha yako ilete neno la mungu ai kwenye maisha yako kwenye biashara yako kwenye kazi yako rbshand s tumishwa mungu kwa jina la elia mungu akamwambia elia elia alisema lisikiza tu adaka chache alafu tunaomba tuna, tuna, tuna, tuna, tunakwenda nyumbaniothe nakupa neno la ku naloi alitamka kwa neno lake yeye akasema mvua haitanyesha neno la kwake sio la mungu la kwake alisema hivi mvua haitanyesha kwenye mji huu isipokuwa kwa neno langu imagine a human i can have that audacity anaweza akawa na ujasiri wa namna wa kusema hivi isipokuwa kwa neno langu nhe akamaliza aliposema vile he couldn't manage himself biblia anasema mungu akamwambia eliya umesababisha matatizo ambayo yanakugarimu na wewe kwa sababu hiyo nenda mpaka kwenye kijito cha koresi nimemwamuru kunguru akulishe pale aliyeleta mvua ni elia aliyesababisha ukame kutokea ni eliya kwa neno lake lakini angalia mungu anavyomjali to the extent akamwambia hivi elia wewe mwenyewe ulisema mvua isinyeshe utajua mwenyewe utakapokula no god said nenda kwenye kijito fulani kwenye kile kijito nimemwamuru kunguru aje yakulishe pale naomba mnijibu mimi jioni hiya leo elia alifanya nini kunguru kuja pale kwamba alimtegeshea kunguru vitu The word can work by neno linaenda huko linatafuta kunguru huko linamtafutia elia nyama linamtafutia elia mkate linaenda mpaka kwenye okasheni ya eliya alipokaa elaija kazi yake ni kukaa tu mungu alipomwambia akae jioni hi yaleo kwa jina la yesu Amen. kama kuna kunguru anatakiwa atafutwa akuletee nachotafuta yes. na apatikane kwa jina la yesu linatamka kama masiwa bwana kwa jina la yesu yes ninatamka kwa neno la bwana jioni hii ya yaleo chochote unachokitafuta kwenye maisha yako wanyanyuliwe wanyama wakuletee kulete unyanyuliwa upepo ukuletee kunguru wa kuletee viumbe visivyoonekana kwa macho vikuletee kama ni malaika atatumwa alete hiyo kitu Amen kama ni wateja waletwe kwa jina ayes kama ni watu waletwe kwa jina la yesu, Amen. Kwa jina la yesu. Amen. pokea kwa jina la yesu nimemwamuru kunguru akulishe mungu anasema nimemwamuru kunguru unafikiri kwa nini ya kumwamuru mtu alimwamuru kunguru uno kunguru hawezie kum ninasema hivi kwa jina la yesu Amen. kuna watu naowatafuta waje kwenye biashara yako yes. niliwahimwambia dada mmoja nikamwambia hivi hata kama itabidi kutuma mjusi tutatuma maana iisema hivi wako mijusi wako tandabui kwenye nyumba ya mfalme mijusi wako hadi kwenye nyumba ya mfalme mana yake nini kama huwezi hauna mtu wakukutaja kwa mfalme hauna mtu wa kwa rais sisi tunaongeaga na mijusi yes aujaelewa nnacho kisema kwenye biblia neno linasema hivi alichukua viumbe kimoja na kingine nuu anaongea na kenge ingia panya ingia tembo ingia na wakamsikia mijusi wa ikulu yes. hao mijusi wanafanya kazi gani atapita mtendaji mmoja wa ikulu atamwangalia mjusi anakumbuka jina lako ialikuwa amesaulika kwenye utawala wa mfalme nebukadnezar mfalmebelshaza amesaulika baada ya kusaulika mda mrefu amepuuzwa amewekwa huko mbali haelewei kwenye utawala wa beshaz <laughs> daniel amepuuzwa huko siku moja jamaa akapatikana mungu alikopatikana akawa kwenye uwepo wa mungu anaomba bili bianasema kule kule kule ikulu kikatokea kiganja hakutokea mtu kiganja kimeandika menemene tekei na pereshi wametafutwa waganga wa kusofu tatizo wameshindikana le neno kila mai ulipoona kwenye biblia wametafuta waganga manawake nini kwenye kila utawala wala usikatae sio ugomvi tangu kwenye bibilia wapo kwenye kila utawala kuna waganga wanaosofugi matatizo ya nchi watuishiwas taizo n atamwambia farao yes. Amen. Leo hii kwa jina jina la yesu ekima kudondoke Amen. nasema nguvu k okoookooon t usisubiri kuavitu yani sisi umesaurika na nani Push power. Push power. Push power. kutatokea kimeo ambacho bodi nzima watakaa kabinet nzima watakaa yote itakaa jamani pale ili ku kimeo hiki mpelekeni fulani na walikuwa wamekusahau ninatamk kwa jin la yesinatamka kwa jina la yesu yes. hata kama kiganja kama mkono kitatakiwa kitokee yes. nakitokee jioni hii yaleo nasema hili ineno la bwana kwa ajili ya mtu yes. nakitokee jioni hii yaleonasema nakitokee jionihii yaleo kama unaamini sema amina kwa jina la yesu nenda kwenye kijito nimemwamuru kunguru elia akaenda siku ya kwanza kunguru anamletea nyama n anamltaah t kkkauakutamia kwa jina aeu ukapatikane pale ambapo mungu ameweka muujiza wako kecuuukun njaa miaka mitatu kwenye nchikunatutchaku labda niende huku mungu ataweka chakula labda niende niendenooo no, no, no. endanenda nenda, nenda, nenda. ninafungua masikio yako ya rohoni ukski uatakiwa wukasikie unakotakiwa kwenda. Unako kwenda hata kama moyo wako utadut maji ndani ya mwli wako ya kupush Hey, kuna watu mtakuwa na shuhuda zifuatazo a kuanzia jumatatu mtakua na shuhuda zifuatazo kwamba hata mimi sikujua nilienda kufanya nini lakini ndoponipokutananaye lizeni maswali watu wa mungu fikiri wewe sauti leo ikuambia hivi nenda mpaka o ukifika pale kwenye ileaudbut apale o nimemwagiza kunguru au panya akuwekee barua yako pale yaainment unajua unaju naaaavp nakula makaratasi. Panya, panya. It was so easy for mungu foreliaeia kusemaiv kungurumungu hey, kunguru namjua halafu kunguru, kunguru, na kunguru mwenyee nyama na mkate kunguru he he he never had time to think. He never had had had time time time to to to think but he only had time to respond responsi yake kwenye neno ikamwingiza kwenye raha ikamwingiza kwenye raha ninatamka kwa jina la yesu kristo kuna watu asubuhi ya kesho asubuhi yes. ya kesho yes. mnaingia ofisini mchini, apa, chini hapa cini kwenye karatasi mnaokota barua zenu za kazi god may speak mungu anaweza akaongea kitu ambacho iimunu aongeianaongea mani anaambiwa neenda kunguru atakulisha ujiulizeswali elia ata kuaakunuru theaakuna jamaa huyo huyo elia kijito kilipokauka mungu akamwambia sasa nataka wewe muujiza huu wa wewe kula bure usiishie kwako tu na kutuma nenda mpaka serepta maana nimemwamuru mwanamke mjane akulishe mtu hataishi kwa sababu amepata kazi mtu anaishi kwa neno elia akula kwa sababu opnit ilikuwepo elia nikuwa nakula by instruction. By instruction anafika kwenye mji wa srepta ameingia kwenye mji wa ept tu ile amefika tu biblia anasema akamwona mwanamke mungu akumwambia huyo mwanamke atakuwa eh, amevaa amevaa nyekundu nyeusi nimeambiwa nitakuta mjane elia hajui kama huyo mama ni mjane mjane hajui kafika kafikapa kamuuliza mama vipi e, na, eh, bwana wangu kuanza naokotteneneuhaaunammet mama una mume kuna mungu amenipa nasema kwa jina la yesu aelegeo ungu amenipaae i weweeouoo kuanzia asubui ya kesho Amen. vitu vitalipuka kwenye maisha yako kama opcon barua ulizokua zisubiri utaziona zinakuja kwako tenda ulizokua na subiri utaziona zinakuja kwako fursa zta kufungukia kwa jina la yesu neno la mungu so la mtu tunaingia kwenye raha kwa sababu tumeliamini elia alilolisema eliya akamwambia mama kama mungu aishivyo anamwambia kwa, kwa sababu ilia, ana imani sana no, no, no. kwenye mama mama mungu aishivyo haitapungua unga angejaribu kumuuliza elia anawamiw okay unga umebaki konzi moja mama anapiga hesabu mtoto mimi eliya hata tukila hii konzi moja bado tutakufa tu kama stori ya wakoma tukienda tutakufa tusipoenda tutakufa akampa elia elia anakula amemaliza kula anaambia mama unaniangalia nini nenda kapike baba ilikuwa konzi ya mwisha mama nenda kapike mama anaenda kwenye ka ana cheki namna hii wa wow, mzigo humo swali ni hili nani alienda mashineni saa ngapi kukoboa unga ukaingia mle ndani sa nani kaleta siku ya kwanza siku ya pili bibi anasema hivi ile njaa ilikaa kami miaka mitatu na namba ya watu waliokufa tamiaataua hesau tu za kwaida kwasisi wachmi tunajua mwanake lij nhi nzma a neno la mungu moja tu lina uwezo wa kukufanya multimillionaire i i back in the days I was struggling in finances then nikawa namwambia mungu teach me ways of finances k nikawa niliamua siku hiyo kusoma bibilia humo nitafute hela tu yaani maandiko yanaohusiana na hela tu niliamua mwaka mzima nisome chochote asomesi zambi si ndoa s aya niusu natafuta hela hizi je mungu nisema, nini lisemanini kuusu helab biblia nasema hivi leteni zaka kamili galani mwa bwana ili kiwemo chakula katika nyumba ya bwana muone kama sitawafungulia madirisha ya mbinguni nasema a That's all i have to do ask my wife i dont se i dont buy i prch i go home i give my life is goodchangamoto <laughs> <laughs> hey, yetu sisiniiko palepale leezaka kwamwilizakanishigapi In here. na tatizo la u la mungu wakati mwingine ni e kiasi kwamba unaweza ukali fikiri wewe mungu akuambia leo hii nenda mpaka chamwino lafu nimemwandaa kunguru pale atakusemesha naanza kuwazahasamungu hmm. kama tumefika mai bwana sawa mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatu kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana