inataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agiza alikuwa wanakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibund wenye kitabu chabisuil ya wanzl alau kusomee mstari wa nwa Let's go quickly because we have a long way to go. To some water, more Jambilly tough. Mm hmm. neno lililosikiwa halikuwafaa kwa sababu gani kwa sababu neno afa sabaun iwe sabau o o jiambie hivi kwanzia akisema kisipotimia ni mimi, mimi. nafanyatu mazoezi yangu ya imani sumakikaaawa teakisema kitatokea kisipotokea tatizo ni mimi sio mungu i ukishawekaa namna hiyo kwenyeufahuao hautakuwa na nap nyingine yoyote isipokuwa kuamini kile mungu alicho lakini ukianza kukubaliana na zile sera za wahubiri mbalimbali ambao kwa sababu ya kushindwa kufanya baadhi ya assignment wanasema hivi mungu ajibu maombi yote yotemungu anajibuoteeahadi zake na nilikwambia neno la mungu linageuka kuwa ahadi maelekezo linageuka kuwa amri anasema ahadi zake ni ndio ni ndio kwa mungu hakuna akisema mtakua kichwa nasiomkia amesema hivyo kwa yoyote anayekaa mbarari anayekaa chunya anayekaa dodoma anayekaa swaswa anayekaa nkungu anayekaa kariako ni kichwa nasiomkia yoyote yule yes. ndio maana hata nchi ambazo ni za maskini sana ni nchi ambazo zina uh, iliyo kithiri bado kuna kunabado kuna Why? mungu anatuonyesha wa wakati na bahati uliwapatawoteiweneowahindach watu wanamilikichi hii kuna watu wanamiliki <laughs> migodi yao wenyewe Nchi Nchihihi. kuna watu wanalisha nc z ch kuna watu wanatengenezach zinaliwa nchi nzima ni mwanadamu mwenzako kama ni mwanaume ema mi i mwanaumewanaumeotma mi ni mwanaume alafu kama umekaa na mwanaume karibu hata ama ni mwanaume mwenzakogeukie anayetengeneza hizomwanaume mwenzetu Hallelujah. nchi Hii hi wa mama mpo nchi hihii hi. kuna mwanamke mwenzako anaiongoza nchi nchi Hii hi. yule mama aliyekaa pale ikulu ni mwanamke mwenzio y umekaasi yes, wanawake ina nyanyaso sanana kuna mwanamke mwenzako akishuka kwenye gari wanaume wanafanya wanafanyav we umekaatunanyenyaswa sana nchi hii wakati umefika kwa jina la yesu wacha neno la bwana likupeleke palipokusudiwa sema na kataa kuwa wa kawaida sema e bwana nipeleke kwenye hatima yangu na neno lako nchihi mtuwamnu nchi hi mtu kuna majmeti wako wanamiliki viwanda <laughs> nchi hi kuna mameti wako wanamiliki TV. wanamiliki redio nchi hii Weu, kuma, unasema ukonasema kwa kweli tumepita mapito magumu sanch <laughs> na wamekulia mitaa h tuliyokulia sisi eieeiwah muu wako mmeshindwa kushirikina yaani wewe na mungu mmeshindwa kushiriki ushirikina mpaka mkatoa muujiza no saa imefika kwa jina la yesu wacha neno la mungu lionekane nguvu yake acheni kuogopa uchawi haceni kuogopa ushirikina wao wakija na nduma si tunakuja na neno la bwana mambo yote yatapita lakini neno litasimama hata nazi nazi imeumbwa kwa neno nasikia nachosema yes. wakitumia maji ya uchawi yameumbwa kwa neno so hakuna kitu chochote kinachoweza kuwa kina nguvu kuliko neno neno limezalisha vyote aliyetangulia kufika mjini ndo mkubwa yes. nisikilize ni kuambia wakituma paka neno limekuja kabla ya ak wakituma njiwa neno limekuja kablaya njiwa yeah. wakituma ucawo limekuja kabla ya uchawi wakienda kwa mganga neno limekuja kabla ya uganda yes. nikoapokusema kwa jina ya yesuchochote yes wenye maisha yako yes. tunakipindua jioni hii leo Amen. sema napindua kwa jina la yesu jina. kila uchawi wao, wao. wao. ninaukanyaga kwa jina ya yesu na uharibiwe kwa jina la yesu, jina. Jina yesu. Kwa jina. Kwa jina. sema ninalo neno la bwana na kwa hilo nitafanikiwa. nitafanikiwa kama unaamini sema mina kubwa liamineno la mungu na ukimaliza kuliaiieno la munguamini maombi yako usiyapuuze maombi yako na usiyapuuze maombi ya mchungaji wakoaub yes. ukiombewa huku makanisani ombewekakaa w auna mchawi auna mganga sisi ndio tuliobaki mjini waganga wako tunavaa mji ushachafukwa wao <laughs> waganga wow, wao wow, wanaweza kaa wanavaa ngozi na kaniki a mi siwezi kuvaa kaniki ili mtishe mi nagonga jins kama kawaida na nguvu inaonekana simchanganya yani nivae kaniki kanikilipaa ionekani kkiaao <laughs> mwambie mungu katubakishia huyu huyuyu utafanyeje ndio ndohivo ata menyee ila nachojua tunalo neno la kutusaidia nasema kwa jina la yesu kristo hatutakwama nasema hatutakwama sema kwa jina la yesu mungu usiruhusu akanicheka mara ya pilisema kwa jina la yesu bwana usiruhusu wakanicheka tena. tena safari hii waione nguvu ya neno lakotlionanenola mungu kazini huu usizungumzi mfungo nazungumzia neno ukifunga safarihifunga na neno ukiomba omba na neno sindendetao wana mainisisitnamaaika biashara yangu hii mwaka wangu hu wa kwanza biashara yangu hii mwezi wangu u wa kwanza faida yangu ya kwanza au mshaara wangu huu wa kwanza ni limbuko saawaa hey, nimetimiza neno ao haleluya giokiiabia mjini usikae kinyonge anasema tuogope tusije tukaikosa ile ahadi ahadi ya mungu itatimia kwako bibli anasema ameikuza ahadi yake ahadi yake kuliko nini jina kwa hiyo kuna vitu ukivikemea kwa jina ais avitokei okay. unabisha na kwa vimekaa pale pale aoa waa mtumishi wako wa ukwata anakwambiam kwajinayes masaba Unansa, kwa <laughs> <vreka> <laughs> sema kwa jina a yesu maa ya moja kwa jina yeaaya pili kwa jieaaatatu aiaan es lna nguvu nasema amelikuza ahad yake ulko ina lak b nasema kuhusu wana wa saba waskewa kwenye kitabu cha matendo ya mitume anasema wale watoto wasikewa walikemea pepo kwa jina la yesu anasema kwa jina la yesu kristo ambaye paulo pepo akasema namhubrksmah tunamjua <laughs> na yesu mnayemtaja sisi tumekaa naye huko juu tunamfahamu nyinyi ni akina nani us pamoja na kwamba pa ametaja jina la yesu alipigwa na pepo mpaka wakakauchi lakini nikuambia kitu kimoja yesu mwenyewe mwenye jina lake alipokutana na nyoka alipokutana na shetani hakusema hivo kwa jina langu toka m-m-m imeandikwa imeandikwa imeandikwa yes. wale madogo madogoangesema hivi kama neno linavyosema unajua usitaka kujikuta sana w ni fundi kwenye maombi Mm-mm. we weka tu maandiko mtu wa mungu kwa sababu ukitaka kusimama kwa haki yako we unajijua njia ulizopitakwa mamlaka yaeumungu mungu, hey, oya nyamaza but when we neno lako linasema mungu akuangalii tena wewe analiangalia nlaaaliangalia neno lakea min moji noj yoyote uh-huh. asijakanguka kwa mpanuo huo akai mana neno la bungu li h tna na nu tna na ukali kuli upanaao wote uata tachoma hata gawanaaaungwa na mauta yaliyoo ni yatatamwaz a makusudia karibu kai so siku hizi mbili zote zilizopita mpaka jana nimekuonyesha jinsi ambavyo neno la mungu lina nguvu na kicho cha somo kinasema nguvu ya mungu ndani ya neno I'm just trying to to help you to see what the word of god can do in our life oimi ninachokifanya hapa nakupa alafu wewe sasa kazi yako ni kutafuta vipande vya neno unavyovikumbuka hata ambacho umekisoma fomt umekikumbuka tumia hicho hicho kina nguvu yake gokambia neno la mungu alijawailala njaa lazima liwe na kitu inachotimizae so biblia inatuweka wazi inatuambia hivi neno la mungu li hai tena lina nguvu narudia tena kwa wale ambao hamkuwepo siku mbili zilizopita nilisema siku ya jana nikasema neno la mungu tunaliona likitimia kwenye maisha yetu kwa namna, kuna namna nyingine mungu neno lake likiletwa kwetu kwa sauti yake lakini namna nyingine ambayo mungu neno lake ni mandiko, kwa njia ya maandiko ambayo ameyaleta na mungu anachokisema kinageuka kuwa agizo kinageuka kuwa amri kinageuka kuwa maelekezo instruction maelekezoeuya na mungu akisema viumbe vinaijua sauti yake changamoto yetu sisi ni moja tu kwamba mungu akiwa anasema sisi tuna sauti yake lakini viumbe vinatii sauti yake ake sababu vinajua sauti ya mungu au neno la mungu sio neno la mungu sioisaan o ss tod mungu akiongea hasemi ili tujadiliane yani mungu akutamkia neno hakupi neno hiyi ukajadiliane na mkeo mungu alimwambia abraham mchukue isaka mpeleke paka mlima mulia ukamtoe sadaka Akumambia abraham mwambiaenda kaongea na mke wako akkubalia mumlete ha? Ha? kamlete isaka, mlimani. An order. Now, abraham, next mlimaninaabrahamf yako inategemea sana imani yako kwa mungu juu ya hicho alichokisema kwamba him naem natuambia kwenye kitabu cha warumi sura ya nne anatueleza anatuambia abraham kwenye ule mchakato wa kumpeleka isaka kuchinjwa alimwamini mungu yeye awezaye wafu sababu so umpelekawaualiunamchukia no ni mtoto wake alikuwa nampenda kilichomfanya ampeleke in god kwamba huyu mungu aliyeniambia nimpeleke aliweza kuuisha mwili wangu na mke wangu ambao ulishashindwa kuzaa ulishazeeka akatuiha akatufufua kama ameweza kutufufua hata nikimchinja huyu jehova ana uwezo wa kunipa mwingine tena alipofika sf n siku ya kwanza inaenda wameanza safari asubiemawaliamka alfina mapema wameamka asubuhi abram na mwanaye wanaenda siku ya kwanza jioni nafika I walipumzika mahali walipumzikanasemeshiadot kasamwambia ndicho ambacho wengine hapa mnataka mpokee neno jingine wakati mungu alishawapaga nakuja nawasikia watu wanazungumza wanadiskas wapendwa kwenye vikundi vyao unulioongea gopa sana watu anamna hiyo wana, <laughs> wana maneno ya mungu mengi lakini awajai kutimiza hata moja aoawasawa baadhi ya watu hapa biashara zenu zinakwama vitu haviendi mambo ayaendi nasema mungu ametuacha kitabu cha malaki sura ya tatu kwanzia mstari wa sita anasema nirudieni ii nami nitawarudia nini nozo hivi mungu ameniacha au mi naona kaa niko mbali na mungu siku hizi kurudi kwa mungu sio kurudi kanisani mungu ana namna yake wa kumrudia anasema nirudieni mimi nami nitawarudia nini ka sababuokababa zenu mmeyaacha maagizo umbe tunapoyaacha maagizo mungu naye anaondoko so, kuondoka kwa mungu siokua mlei kuodok ka mungu siokua mzinifu tu uondoka kwa mungu siokua muongo kuondoka kwa mungu ni tunapoyaacha maagizo hata maagizo ya kawaida yayyhusiani na zinaa hayahusiani na ulevi hayahusiani na vitu vingine ni maagizo ya kawaida tu lakini anaweza kumwondoa mungu kwenye maisha yako. imagine hapa kwenye malaki sura ya tatu mungu anabatw na watu watu ambao wameishi maisha yao mwanzoni walikuwa najiona wanafanikiwa wanaendelea mbele kwenye kazi ao vitu vinaenda kwenye biashara vitu vinaenda suddenly, suddenly wanaanza kuona vitu haviendi sawasawa kazi haziendi sawasawa ofisini wanachukiwa there is no more av please listen to me very careful biblia inasema hivi mungu akawaambia nyinyi mnalalamika mnalalamika vitu haviendi mambo hayaendi na wachawi kwenye mji ile malakiatatukuanzia mstari ya kwanza anasema mimi nitakaribia nitashuka nitakuwa shaidi mwaminifu mbele ya wachawi na wa malaki nini? Wachawi mungu akawapelekea neno akawambia mmeacha maagizo yangu ndio maana mi nimewacha nirudieni mimi nami nitawarudia nini bibia nasema pale pale wakauliza turudi kwa namna gani maana kanisani tunaenda unapotwambia turudi turudije kuomba tunaomba turudi turudije so us ithemin tetink kwenda kanisani ndo kwenda kwa mungu listen litom you canbe aeooco but you are never in heaven <laughs> ongera kwa kuja kwenye ibada lakini kuja kwenye ibada sio kuja kwa mungu a condition god ndio bwana awajua walio wake he knows them by name inawezekana wakenaweekanaudni <laughs> wambia hapo sasa sasawaweekanani tumejazana umu watu wengi bwana anasema hapa wakwngu kumi na mbili tuyesu oh katikati ya walio wako nanbi <laughs> bwana wajua walio wake haya tukianza kuulizana wee ni wa bwana naanz mwenzan mm, wenyewe ui t fikiri mtu anakomaanaa bwana umesema kwenye neno lako bwana ukiwa upande wetu ni nanial Ukuwapi. swali ni hili mungu ihiimunuamwoni no, no, no, no. the ip i spirit ambapo a alikuwa akikaa gui alikuwa akikaa mate yamgui wachawwamgui but mungu akiangalia tha hi oo the ameacha maagizo alimwambia usile matunda v ti wa o beiiwhat as said nikwambie changamoto ya da aikwamba i hakuamini mungu alichokisema He doubted the Lord. alimwekea mashaka mungu wa israeli mungu anamuuliza uko wapi uko wapi sikia anachosema nimesikia sauti yako imagine sauti ya mungu inayopoanikaogopa nikajificha aa uch maana yake ni sio kuonekana tu viungo vyako vyote vya ndani maana yake hiejinasejile sasa mungu anakuletea neno lake anakwambia wewe ni mtu mkuu kwa sababu ujayashika maagizo ya kwanza unajiona siwezi kwa mungu anachosema siwezi Why? ya kukufanya uwe vile mungu anavyosema ewe imekwaja so unajiona utoshi unasema niko uch sijiwezi nikohiko uch unajificha za uongozi zinatokea unajificha unafikiri kwa nini leo hii wengi wanaogopa kuingia kwenye sisani mtu wa namna ganiana ulinzi sema hivi not mein esus name kabla ujaniua mimi kwa uchawmungu alilitoa neno lake liwe rusie not us hisent his word and the word was crucified neno ndo lina kazi ya kuteseka sio mimi neno ndo litapambana na wachawsio neno lotapambana na kutafuta wateja sio mimi nendo liotapambana na kutafuta fursama neno neno linatumika tmtuma kilichogawanya bahari ya sham sio mopa ya wana wairael awakuchima mifereji ya kupunguza maji kilichogawanya bahariya s How much kangoganlinolamunu naniwambie muda wowote ambao unasema unamgoja bwana na neno lake umgoje kweli unamgoja bwana aafu ao wakati huo huo unamgoja napianwa mtu yule amtegemeae mwanadamu na kumfanya mwanadamu kuwa kinga yake na moyoni mwake amemwacha bwana naniwambie hapa watu wote ambao kwenye maisha yenu kila wakati mnageuka mnakamata nafasi za mungu kwenye mioyo ya watu mnawahamiishia watu usijali usijali nyumbani sjusijalinyumbainaea kweli tunaamini mungu atatusaidia lakini kiukweli ukweli, ukweli wanakakaa wanakaa dodoma sio mungu kiivo anaa tunamwamini mungu atatusd walipokuwa jangwani walitegemea maji yatoke kwa mungu na mungu akatengenezayawao kutmaj neamb ninyi wanamuuliza mungu tukurudie kwa namna gani anasema je rudme mwanadam atamibia mu so wao wanafikiri warudi kwakurudi kanisani mungu anaambianinyi ah, ah, ah. mliniacha kwa namna nyingine mnaniibia mimi anasema ninyi mnaniibia zaka na dhabiu kwa sababu hiyo mmelaaniwa kwa lana naonekana unafanya biashara kiasi gani aunapokea fursakiasigani ofisini nyinyi mnajua kuna watu ambao wanapokea fursa za kila namna kila safari ya maanaofiii wanaendawao aikirudi wenye nyumba zaoa wakaka wanakuja pawanafikia karibiana maai Find out, mungu kakuachia wapi wapinaenda naye vizuri Find out, chunguza mi na mungu tumehatana wapinafanya kazi ulio wewe kwenye biashara yako wana maendeleo kuliko wao Cash. Cash is all over your mungu anasema melaniwa so asa melaniwaanai iiudieniuudikwa namna aiiwaaimhjianawai kwa kweli ninamshukuru mungu sana kwa ajili ya familia ya bwana kandwindwi kandwindwi na mke wake wamekuwa ni watu wanaojitoa sana kwenye hili kanisa mungu anasema hivi wewe mchungaji na kaddb za mungu kwenye maisha yako zipo umekimbizana nao zipo umeziachammndo mnazikumbukaumbu vizurimbuka vizuri kwa sababu hapo ndipo mungu alipokuachia mungu yuko ndani ya maelekezo yake sema hayo maneno mungu yuko ndani ya maelekezo yake sema. Mm, mungu hayuko mbinguni yuko ndani ya kile alicho kisema asa h umekipata alicho kisema umempata yeye mungu yuko ndani ya maelekezo yake akiwaambia simama nenda pale manayake nini siko hapa tena nita, utanikuta pale fikiri malaika anawambia wale wa mama walioenda kaburini hayupo hapa amefufuka ametangulia galilaya wao anabakaaahaanasi wow, tulimweka hapahapaayabaieua mungu anamwambia abraham nenda kamtoe mwanao isaka kwenye mlima He even the mountain aina ya mlima mlima gani aende so manake nini mungu ayuko tena mtaani mungu mungukashatangulia mimani ametanguliai taa kujua mungu ametangulia mlimani abraham amefika na mtoto paka ue uawaa adamot analiza a aanamfunga mtoto wake anananyua wa ah, ah, ha, na kisu juu nataa kuabiimuumoto ondoo u a uu mungu alikuwa pale siku nyingi sana kuna watu mko hapa mungu anawasubiria sehemu aliyowambia atamkuta kuna watu mliambiwa mfungue biashara swaswa hamjaenda mpaka leo unang'ang'ana uko mkuungu umeng'ang'ana hapo hapo umengang'ana hapo hapo unasema bwana nakwamini uko kila mahaliyuko ah, kila mahali yuko pale aliposema atakuwepo oh, you know he is God. yuko alikosema atakuweko ambia mungu yupo aliposema atakuwepo aliposema mtamkuta ndio mtamkuta hapo ambapo akusema hayupo usijitie moyo mtumishi wa mungu mbona daudi alisema nikiweka kuzimu kitenda changu wewe upo ndiko aliandikiwa yesu a ku akifa uamungu alimfufua katikawafu ana mfufuaji kama aashuaulshu u kumfufua yesu baada ya apo akaondoka mbia usiende mungu ambako hayupo watu wa mungu o te hakuna kitu kigumu kwenye maisha kama hicho mungu yuko na wana waral tunakubaliana alikaa katikati yao sindio yes. haya mungu amesema wa watoke nchi ya miswi waende mpaka kule ataka kuwaambiart right? yes. alafu usemehiv sina uhakika uko mbele wanakwenda mi nabaki nabaki nabaki safari inaanza wako jangwani ni mimi mungu alishaondoka misri hayupo yuko huko yuko Uyuko jangwani na kuli jangwani kuna ukame lakini kwa sababu mungu yupo na neno lake watu wanakunywa maji kama kawaida God is there. mungu akiwepo hata katikati ya jangwa jangwa linageuka kuwa bustani ya bwana lakini mungu akiwa hayupo kwenye bonde lenye rutuba linageuka kuwa kame nikukumbushe wapi ligeuka kuwa kame biblia inasema hivi mungu alimwambia siku moja abraham na wafanyakazi wao rt kwa sababu ya utajiri wao mwingi sana akamwambia bbnasemaakamwambia schowafanya matairi ni maisha uwepo wa mungu ndani y masanno alkaania akienda sodoma atafanikiwa no, unafanikiwa kwa sababu atafanikiwaafanikwas of the akaamua kwenda kule kazania kinachowafanikishaga ni ujuzi wa ufugaji nv kilichomfanikisha abrahmhethe jamaa na akachagua bonde la sodoma ambalo likuwa linapendeza wakati ule bonde la sodoma likuwa linapendeza kama bustani ya mungu full of gr majani yako vizuri bonde linapendeza na by that time sodoma alikuwa ni nchi tajiri sana vaklalikua unafanyika kuleuakasema huh? kashuka kwenye bonde lenye faida alafu mungu kamwacha huku na mjomba ake na baba mdogo wake be, be careful where you want to go je umeiona fursa au mungu Mind you, sio kila penye fursa pana mungu sikia hili na usikia vizuri sio kila penye fursa pana mungu nakupa tena mfano mwingine biblia inasema hivi siku moja kulikuwa na ukame kwenye nchi ya gerari isaka kwa kuwa alimuona baba yake ibrahim alisafiri kwenda misri nawaona na watu wote wanashuka kwenda misri maana ndio chakula kiinapatikana huko bibli isaka akasikia neno bwana bwana akamwambia usishuke wanakoenda wengine wana usiende kaa hapo nitakubariki itakubarikihapoue tu akapanda katika nchi ile akavuna vipimo mia nchi nzima kuna ukame ila shamba la isaka peke yake las pekeyake majani anau mahindi yanakuwa mpunga unakuwa unamuuliza isaka ni nini anakuambia hivi nimekaa hapa sio kwa sababu nina mbegu za kupanda sio kwa sababu hali ya hewa nzuri nimekalishwa na neno la bwana yes. nikuulize swali jioni hii ya leo hapo ulipokaa hiyo biashara unayofanya hiyo ndoo ulioingia hayo mahusiano uliyopo jeni kwa sababu neno limekukalisha au fursa mtu hataishi kwa fursa tu bali kwa kila neno litokalwa kinywani mwa bwana you have the word? naomba niwaambie jioni hii ya leo tena mungu analitimiza neno mungu atimizi maono anatimiza neno maono ni ya kwako maono natimiza wewe analitimiza neno analitimiza analitimizabisahivi hulituma neno lituma neno na akilituma anawaponya And then the, the mungu alimuuliza yeremia unaona nini akamwambia naona ufiti wa mlozi kwenye jeremaya chapt namb akamwambia hivi naliangalia neno langu ili ipate kulitimiza ilienda kwenye biashara ya mama mmoja leo asubuhi nikamwambia ule mtumishi wa mungu iua nazindua kitu chake flanmahali fn mungu mungualiniambia wewe ndo takuja kuombeahapa ua sijafungua hii biashara kwa sababu wee ndoka uja na aliniambia hivyo way back, tangu mwezi wa tatu. You can imagine, mtu amesimamisha biashara yake tangu mwezi wa tatu anamsubirianakuja mwezi wa tano nikaambia hivi mungu haangalii ohen ili yakuletea wateja mungu analiangalia neno ili apate kulitimiza the is wewe mtoto wa mungu una neno lipi kwenye maisha yako ambalo mungu atalitimiza thiaa ni neno lipi ambalo kwenye hiyo biashara mungu akii atalitimiza mungu atimiz karanga zuuzwau so karangamunu atimizi mahindi kuuzwa no anaangalia neno gani anaangalia neno gani this is why mungu alitupaga maandiko ambayo ni base instruction mfano mimi nafanya biashara na inajua kabisa natakiwa kutoa sehemu ya kumiok ninapotoa sehemu ya kumi okay. ni andiko gani mungu anatimiza nitamkemea yeye alaye asijakala mazao ya kazi yenu manayake nini kila napofanya biashara biashara za wengine zinaweza zikaliwa zikaaribiwa ya kwangu yes. mungu analiangalia neno ili apate kulitimiza kwahiyo mungu hana andiko linalosema hivi utauza nguo zitafanikiwa sana n hamna andiko ila kuna andiko linalosema hivi nitakubariki mpaka utakosa sehemu ya kuweka gala zako zitajaa ajulise ni tumi nachokisema muulize jirani yako ni neno gani mungu anatimiza kwenye maisha yako ni neno gani kwenye hiyo biashara ni neno gani mungu anatimiza ni neno gani moja nilikuwa nasoma kutoka kt hiyu anasema hivi cha kwanza cha malimbuko yako utakutoa wanyumbani mwa bwana alafu anasema hivi naye bwana atakupelekea malaika atangulie mbele yako akupeleke mpaka mahali alipokuandalia kwa sababu tu ya malimbuko mungu ananipeleka mahali aliponiandalia kwahiyo kuna mahali pa kwangu mimi ambapo sio mimi nimehaswo kupapata ila mungu ameniandalia pale ntakuta mke nataka pale ntakuta ndoa nayotaka pale ntakuta biashara nataka pale ntakuta wateja naowataa ntakupeleka mpaka mahali nilipokuandalia na in case, hiyo mahali niliyokuandalia itakuwa na waeris itakuwa na waribib na emahivi mungu anasema hivi mimi nitawafukuza malimbuko ni nini ni faida yetu ya kwanza ni mshahara wangu wa kwanza sasa mshaara wako wakwanzaalikula mamame ia napaliliamimi ninachotakiwa kuwa nacho maanamsaidia mimi lakini hana shukranindowkwana uamini macho yako malimbuko alimamamkwe malimbuko peleka sehemu ya baraka yako wingine mnaona kazi sana kuwapelekea watumishi wa mungu sadaka zenu lakini mkitingwa natupigia simu uuni huo unajua malimbuko yako peleka kwa watoto yatima aya siku ukiumwa naomba wakubeba wakupeleka watotoyatima wakakuombea usikuonbda aiiitiiithebibi tunatoka kutoka kila mtu naafanye kazi ili awe na chaziada cha kumsaidia muhitaji thatwhatauaidso when weare givin chari wegive from the excess. you nee givehat youdo have naona sasa wegie lazima waandike propoza za uongo wapate msaada kutoka marekani wao wenyee kwanza ili waendeshe shirika lao la msaada wapate msadwmarekani le shirika ile la misaada kule wanajua wamesaidia watoto wenye ulemavu wewe umepata adayasomeshwow ambayo watu wanatajirika nayo yanaishiwa kuwanyunga wao sababu wale kule wanaochangisha hizo fedha wanajua inenshn yao hii tunapeleka kusaidia watoto wasiojiweza watoto yatima nasomesha watoto wako su no leta watakuwa yatima na niangalia liivohivo hela iliyogiziwa unafikiri kwa nini kuna tuliyoandika kwa matumizi ya pilipili ikanunue pilipili usemevya tulivoona pilipili zimetosha tukaamua tununue na maji ya kunya n no, no, watakufunga ndugu watumishi wa mungu mnaontizama kwa njia ya mtandao huku ndani watu wamepikwa na baridi kali hali ni tete navyowambia maisha yetu yamekuwa ya janja janja nyingi we don't have the word neno aliko hatuna neno kua tunaishi ujanja ujanja mungu sio muni mungu sio ujanja ujanja he a mkamate kwenye neno lake go with steps live your life time. unashindana na imeandikwa kwenye biblia mtakaa kwenye nyumba ambazo mjazijenga nyinyi mtamiliki maeneo ambayo amjayanunua nyinyi wana wa israel wanaingia kwenye nchi ya yaadi mungu anawapa ardhi anawapa nyumba ambazo wakujenga waoo nitamtanguliza malaika mbele yako akupeleka paka sehemu niliyokuandalia na hapo bibi anasema hivi nitamfukuza mbele yako mperizi nitamfukuza nitawatumia mavu wataondoka so kumbe kuna ofisi ambazo mungu inabidi afukuze mtu ili situmiliki kumbuka wana wa israeli ile eneo alikuwa la kwao naomba niwaambie hivi watu wote waliomwamini mungu hawakaagi sehemu ambazo ni za kwao mungu anafukuzaga wa watu alandtunahukyo mepi n ndio maana ukiacha kukaa kwenye maagizo yake unashangaa vita inainuka na hujuu imetokea wapi In the first place, hiyo kazi haikua ya kwako ndio maana hautakiu kuwa mnyimi la kwamba unakul na watoto wako tiwatneh ot wa hi. anakutana na htannapandishampa enye kilelakoes faha zt He owned it. so leo hii sisi kumiliki vitu tujue kwamba mungu amepiga amenyaganya ametumilikishasisi amepiga amenyang'anya ametumilikisha sisi, sisi. imajin wakati mungu anamtoa abraham bibli a sema anamwambia aende mpaka nchi atakayomwambia anatembea abraham akiwa njiani kwa sababu ya utii wa kila alichoambiwa na mungu mungu anamwambia mahali hapo unapotembea nimekupa wewe na uzao wako nimekupa imajin anamwambia ni mahali nimekupa wakati watu wengine wanakaa kwenye hiyo nchiba na vsasa usifanye haraka hautamiliki sasahivi nitaurudisha uzao wako apa baaamanasadaangu hia oaba aatawatotowang waa kumiliki so nyinyi mnahaiaaaaiua nasikia turaha kujenga madhababu na kutoa sadaka no the man was sinin aotac when god is telling you somethi ysin by givinai tunaitaaioa beoreev some of us tulibadilisha viwango vyote vya uchumi uchumivy baada ya kumwambia mungu bdayakumwambia wife alikuwa anafanya shughuli yake fulani ikaamba ukiwa hapa chini ts unapata faida ya shilingi la kisaba unataka kuingia kwenye faida ya milioni anza kuitolea fungu la kumi milioni Tell God, umesema nikipokea baraka nitoe sehemu ya kumi sasa mi nasema milioni nishaipokea napokea nini lakisaba okea afungulakumi la lono hakuna kitu mbingu najwa ulioela yesu anasema watu hawa wananiabudu mimi kwa midomo tu lakini mioyo yao iko mbali na mpak nasikia anasema hivyo manake anajua mioyo ya watu iko mbali naye na unajuaje oyo wa mtu uko mbali nayh hazina zao zilipo ndipo obuduwatoto wenu oe ln a ukisikia ya mtoto unawazmunuatanisubiri kwanzaunula kui linisubiri wanz kanamt kubwaghyn m yyote anae utukufu wake anapiga anapigdoaana vitoto vinakufa havach kuumwa vitoto vinakua viinga shuni haviendelei wako umemlisha mtoto wako chakula cha mungu siku ambayo efa alimlisha mume wake chakula ambacho ameambiwa sile wakatolewa kwenye busani imaji watu wangapi mnawatoa watoto wenu kwenye nafasi zao wazazi wana mamilioni ya fedha wanapeleka watoto botswana kusoma wanapeleka watoto uh, uh, uganda wanapeleka watoto London, india kusoma anm huko huko akiwa india mungu anasema nitakuonyesha sho mtoto umempeleka yuko katulivu mtoto anarudi sasa suari iko huko chini yo mamayo unajiuliza maswali mungu wangu nimepeleka milioni zaidi ya themanini bwana asipo mji wako watu awajasomeshwa na baba zao uganda ila ni mawaziri wa jamhuri ya muungano wa tanzania yes. waulize maswali vizuri watakuambia mama yetu alikuwa anatuombea mama yao pale kijijini akija muinjlisti mama yake ndo yuko mstari wa mbele anafuta na viti wanaweka na sadaka anampelekea kamkate misskamkate kam wanampelekeakanini mda huo wewe mtoto wako london anaenda kusoma Dubai. Dubai, what? mungu anakuambia ntakuonyesha sho anasema youm bym but youa isnot there wengine mko hapa bebi zenu wanachukua hela yenu kuliko hata ya mungu yaani sehemu ya kumi ya mungu anakula jon kapwipimbayea Yani pasta kama una mtu ambaye mmepanga kuoana asa biashara yako umepata faida lakini yule mtu sasa ndo mpenzi wako yani ukiamua kutoa fungu la kumi baadaye <gulia> mungu anakwambia weka mungu nakambia nitakuonyesha show mi nayajua e mambo kuliko wewe umewaye kuona wale mabraha ambao wanasomesha katoto yudom anakasomesha naema mwaka wa kwanza mwaka wa pili mwaka watatu mwaka wa nne <laughs> kamemaliz shule aiachuli <laughs> Kame kama kkab <laughs> hey! anaanza nimesomesha amekula hela yangu <laughs> mefurukwa mungu anakuambia mi muuni kuliko wewe mjini niko siku nyingi sana <laughs> akwambia mjini mungu yuko siku nyingi sana mungu anawajua wauni wote mjini kakanao ngumu sana kumwibia anasema nirudieni mimi nami nitawarudia nini nanyi mwasema tumekurudia kwa namna gani anasema mmeniibia ninyi meibia so mnapoanza kurudisha anazowadae anasema sasa tumerudi kwa, nini kwa sababu anasema kwa nini anazungumzia mnirudie kwa sababu mungu anaposema kunirudia sio miili anazungumzia mioyo na anajua moyo wa mtu ulipo ndipo hazina zake zilipo so he checks where our are by checking our incomes tunapelekaga so wapi fedha tunazozipata euztana guzo wapo inaitwa zakat kutoa zaka ukienda nchi ya saudi arabia dubai pale kuna sheria ya kulipa kodi tra yao ambayo tra n yani, kwetu ni tra alafu nakuwao ni nyingine taasisi yao ya kulipa kodi ina kitengo kingine cha kukusanya zaka utatuambia wewe tuiweke kwenye gani is a law of the country every business must pay tithe the law of the country not the law of the individual the country you wonder why they are building whatever they are building hawana shamba wale hawalimi wale kama vindeke vya ngani mwanangu hawapandi wala hawavuni lakini bwana whatever they are worshiping Whatever they are worshipping. anacho kiabudu kinawaweka mjinikat waliandaa mashindano ya world cup they right? they they had ability, they had ability and they had aneaudaity ya kusema hivi marufuku kuingia shoga kuingiashogauundani marufuku, marufuku pombe kupita marufuku wakapiga marufuku zao woa iliamishwa mane at whatmo ado kama unaichukia ela kuhubiriwa kanisani uijui nguvu ya fedha you dokno what mocado moe can change lonsens at Powerful nations wazee wa haki za binadamu walifyata mkia hawakuongea kitu kwa waarabu walinyamaza kimya huku kwetu sasa unajua tuangalie tu unajua <laughs> maskini mbaya sema nakataa umaskini kwa la yesu anza kujadili unajua najua ushoga ni kitu fulani tu kitu fulani bavu kuna miji ya mtu akanyaga walichoma moto choma moto wa staki ata kusikia mara ya pili no discussion uko ndoko lutu alikokimbilia akiachana na abrahm akijua anakimbilia sehemu yenye nini yenye baraka he left the blessed man he went in the blessed place so to say alijua lile eneo ni zuri kumbe kwa wale msio fahamu kilichokuwa kinafanya lile eneo liwe na nguvu sodoma iwe tajiri sodoma na gomora ilikuwa tajiri kwa sababu ya ushirikina ambao uchawi wake ndio ulikuwa implicate unaomoeul homoseual mambo ya ushoga haya na ndoa za jinsia moja sio swala la mapenzi na homo ne-e-e. is completely omoa ni biashara za watu hizi ili baa yake iweze kufanya kazi analishoga liko pale analilisha ili shughuli yake iweze kufanya kazi kuna lishoga liko mwandani na hivi iko kila mahali mahalia they empower themselves now imagine how much people they can sacrifice kuharibu kijana wa mtu kumtoa kafara kafara ya kuondoa utu wako wa wanaume alafu wewe sasa unaanzisha biashara inayofanana naye halafu namwamini bwana kutendea muujiza haaoa unatiwa mona mtumishi wa mungu wachtuvunje kidogouna roho yakuziuead f aonyeshanna kitabu cha matendo mitume. ya mitumeamaishaambiaa anatupa maisha matendo a mitume sura ishirini msari wa thelathina soma kwa haraka alafu tuende jumbani tukale pilipili pili hoho Aha basi sasa anatuweka wapi katika mikono ya mungu alafu anatuweka kwa neno la nini la neema maya. yake neno lina uwezo wa kufanya nini amesema mbalo wahiyo neno lina kazi hizi mbili anasema kwanza linatujenga kwa hiyo neno la mungu linaweza likaanza na mimi fot likanijenga mdogo mdogo mpaka nikafika kwenye level of lakini namba t anasema hivi linaweza kutupa sisi urithi kwahiyo kumbe ndani ya neno kuna urithi umeandikwa humo ndani kwahiyo sisi watu wa mungu no mblo inaweakutwab n yote yaliyoandikwa mbayo tumeona kina ra amefanya mungu ttm ah, mnguanaweza kufungua baharimunaweakuwka oh, jangwani That is our We are it up. tunaona matokeoa neno lina uwezo wa kutupa sisi urithi isaka mungu anampa urithi wa kuvuna mahali ambapo wengine hawaoni lakini neno lilimshikia mazao ambayo wengine walikuwa hayaoni mungu anamwambia hivi hapo mahali kaa panda dii anasema akapanda akavuna vipimo mia na bwana akambariki nasema mtu yule akawa mkuu akazidi kukua sana anasema mpakawafistwak dunia natakiwa watutamani sisi watamani tunayoyafanya sisi sio sisi tuwatamani wao kinachofanya sisi hatuwezi, hatuwezi bibia hivi maisha yetu yanatakiwa kutamaniwa na wamataifa haya wamataifa wayatamani maisha yetu kwa sababu gani The way we live kuna mwanaume mwenzake yuko mjini hapa tanzania hii ni son wa timu ana uwezo wa kuwapa wanaume wenzake milioni 63, 63, When you know that, you sit with your God well. Then you know, wealth is not about just hard working. It's not a hard working. It's God's in the spirit. God's in the spirit. baba zetu sisikwenye bibilia ambao tumeandikiwa habari wameishi kwa baraka walipewa tu maneno yakawatoa isaka anabariki mtoto wake yakobo anamwambia hivi mu mungu, mungu naakupe manono ya mbingu na manono ya nchi wana wako wakutumikie ndugu wabawa mama yako wakutumikie wa wa wa anafika kwa mjomba wake kule miaka ishirini anafanya kazi kwa kupata mke baada ya hapo bili anasema hivi malaika akamtokea akamwambia mimi ni mungu wa baba yako niliyekutokea betheli betheli ni wapi mahali ambapo wakati yakobo na safiri alimwambia mungu huko nakoenda ukinifanikisha ukanipa chakula nile ukanipa na... nitakutolea sehemu ya kumi soo malaika anarudi anasema hivi hatujaona mwamala wako anamuuliza malaika sofa na kama mlikuwa mjui kazi ya yakobo nikupe kupe sasa ufunuo amefanya kazi miaka saba ya kwanza kaoa mshahara wake wote kautumia kwenye ndoa imajini mtu anafanya kazi miaka saba amebarikiwa kafanya kazi miaka saba kwa sababu akuwa anatoa fungu la kumi mungu kampa chakula kampa mali kafanya kazi miaka saba n thea kulipa ahai sikaoa kauziwa mbuzi kwenye unia mke mwenyee aliyeoo kapigwachakaafikiri kama ana asanment ya mungu amepewa wa watu wangapi wamekwama kwenye maisha kwa sababu wasababu sindo hayaya tunaoyaona mtaani bro anatakiwa afanye vitu vingi kwenye maisha yake anakimbizana tu na mwahijn yani, unalia na mapenzitgoin unakuja kushtuka kifote iki hapo hey! kabia endelea kusema hivyo hivyo mapenzi yanalani dunia yanarani nini nakibihana nabe tu mwanangu miaka kumi na nne kikiri kikili k kkiwenzako anajengadunkja nyeupe ulikuwa uko k watafuta watoto wa kikristo ambao mungu amewafanikisha hata vibiashara kidogo vinaonekana find out kwenye makanisa yao hamna sehemu zao za kumi hamna so ouno know, as theae groin uno you know very wel awa madogo wanaishia papa ndio maana unaangalia list ya watu waliofanikiwa kwenye nchi hii kumkuta os on kaswiswi iae ai mungu, mungu atakavonipa uhai nitawaona watu ambao nimewaubiria wakiwa mabilionea kwenye nchihi ni hambi biowa kwanza mwanamke akatokea dodoma ukawa ni wewe awakwanza mwanaume anayemwamini mungu akatokea dodoma ukawa ni wewe ni god is able to do. Is able to to do do abundantly above all that we dhambioa abovlthat weaas kanuni umekaa hapo mwenyewe unaamini kila kitu ni kukemea na kuvunja kukemea na kuvunja sio kila kitu mavunjo kanuni vitu vingi mnazovunja na kukemea ulitakiwa tu ulipie fungu la kumi ulitakiwa zaka basi shughuli imeishia umekoma navunjae bwana roho ya yachumaulete amna roho ya chumaulete chuma toa fungu la kumi anasema mimi mungu nitamkemea yeye alae mpaka amekula unakemea roho ya chumaulete mpaka amekula kapata wapi nafasi mlongo kaupata wapi the garden was intact walewajamaa walikuwa na kunywa bila kutoil kunywa walipokengeuka nje ya maagizo aliyewafukuza ni mungu mwenyewe wakatolewa ya bustani for god to be fair ili jina lake lisitukanwe kachinja mnyama kawavika nguo anakuja habili kwa mara ya kwanza baada ya kutoka bustanini kilichofanya wamrudie mungu kwa mara ya kwanza kwanza wazao wa kwanzawanzamehem zilizonona harufu yake ikasikika hawakumsikia mungu tangu alipotoka bustanini mpaka siku habiri anatoa sadaka ndo mungu anasikika tena Umekapo, you take for katikati yako hakuna takeekua mwenye kuharibu mimba wala takeekuwa tasa sisi yun, tunasema uaseahivi baba umesema hakuna haribu mimba wala kuwa tasa mungu linavunja roya kuharibu mimba anzia pale juu limbuko imeanzia kwenye limbuko kila limbuko lilokula lilishika uzao wako mahali fulani othe ui tena mungu analiangalia yako, lo neno lake aat dii anaiangaia iobiashaa anaiangaia iofamilia yako anaangalia io ndoa kunaoneno lolote abibutizaiai uuafaau unatia uuma mnatiauuunaeka kasingo ka hivi ili munguuonunuafanyi mungu hivo biaema analiangalia neno lake apate kulitimiza ninaomba kwa jina la yesu kristo anazareti kuanzia jioni hii ya leo bwana akija kwako alikute neno lake umeliamini akute neno la kutimiza sema e hey, bwana, hey, bwana. ni jaribu mimi na neno lakomngu akija kwenye biashar yko anatmz akija kwenyekaziyak natmz sawa watoto wengine wa wote wato, uharibifu umeshuka juu yao mungu kwa watoto wake anaona anaona nini neno linaurithi lina urithi kwa hilo neno waseu ou childrn wa an Sura wa a makwakua tumezaliwamara ya wa 23. Come on. Kwa kuwa tumezaliwa mara ya pili pilisi kwa mbegu iharibikayo bai si kwa, kwa ile isiyoharibika huyu kijana anaomba na mungu anamwambia nimekupa kazi pale na yuko mwingine ambaye yuko hapa ni mzoefu hapa kila wakati mungu alipokuambia kitu amekuzaa ufanania hicho alichokwambia yes. kila wakati alipokwambia kitu amekuzaa kufanania hicho alichofanya nini ko ukianza kutembea kwenda pale mungu alipokwambia si wewe unayeenda ni lile neno ndo linakupeleka kwa hiyo wewe si wewe utakayefika hapa ni neno ndo litafika hapa kwahiyo unasiz kuwa wewe unaacha kuwa wewe from the moment when god naacha kua maana mungu akimwambia bikira utazaa b an nwkati u mnakimwambia tasa anaachakuwa okay. anaweza akabaki kualaini tunachojuahivanaza saau gani lo yake namna yake inabadilika kufanania kile mungu alicho anaacha kuwa yeye tuliyemzoea anakuwa kile mungu alichokisemaomungu so, anamwambia huyu nimekupa nafasi ya kazi pale so the anapoliamini lile mungu alilolisema anapoanza kwenda kufuatia kile mungu alichokisema akifika hapa si yeye aliyefika ilile neno ndo limefika so kila wakati atakapokuwa anapata upinzani wowoteya kwamba mungu amekwambia kitu haimanishi kutokana upinzani upo akikutana huo upinzani akiliitia jina la bwana mungu akija mungu akija anaangalia amemwambia nini hii ndiyo sababu kwa nini wana wengi wa mungu wakiomba hawaoni matokeo kwa sababu mkimuita mungu siku akija anaangalia alikuambiaga nini ni neno gani unalo ambalo yeye yeah, akija atalitimiza kwa sababu akija asipolikuta neno asipolikutnhata kama utaomba mungu atume malaika bibi anasema hivi enyi malaika mlio odar kitabu cha, cha, cha zaburi mimoj anasema enyi malaika mlio odae mlitendeao kazi neno la bwana malaika wenyewe akija kwenye maisha yako hawaji kukuokoa kwa sababu w unaitwa mwasusu kipilipili malaika akija kukuokoa kwenye maisha yako anakuja kuangalia kile mungu alichokisema then thenne wa according to the e oya mmeelewa watu wa mungu mmeelewa mwache kuamini uongo na kuaminishwa vitu ambavyo havipo ndio maana miujiza mingine tunayotamkiwa haidumu god god is god of principles So when he comes in the life of this young man siku akimuomba when God comes here he looks in his heart Dine neno gani nalo litimiza huna neno la thank you so go for the word seek the word anasema mmezaliwa kwa mbegu isiyo haribika yani neno la Mungu kwa from today kila Mungu atakachonitamkia nikianza kwenda ofisini si mimi linayekwenda ni lile neno linaenda yes. nani ameelewa hapo okay. wana waisrael waliambiwa na mungu waende nchi ambayo mungu amewapia kwenye ile nchi kulikuwa kuna watu kulikuwa kuna mataifa mengine wamekaa kwenye ile nchi na wao ni taifa ambalo halijui vita wamewakuta watu wengine kule kilichokuwa kinaenda sio wao ni lile neno ndo lilienda mungu ilibidi apigane na wale watu aliwafukuza waperizi aliwafukuza wayebusi akawaweka wao kilichofanya wale watu washinde vita si kwamba alikuwa ni very no. kitabu hiki cha torati kisiondokwe kama kiunywani mwako yatafakari maneno yake mchana na usiku usikufsiasema dipo utakapofanya njia yako kufanikiwa sana nawe utastawi sana nini unajua kutoka kwenye kitabu cha mungu umesema kila tutakapoweka mguu ueu a ni nani huyu atakee kushindanananeno lako wanataka kuniandikia barua yakunifuuza aunu ma sina kaziyigindaindaan nalo neno lako kwahio unamwacha bosi wako apambani nanenola bwana apambanina wew wow, upitananaye asubuhi unamsalimia kaaida yo unaamisha o inakuwa ni vita ya adui yako na neno sio wewe sio vita na wewe si aleyo hesabu haiutena vita yako na wao inakuwa ni vita ya neno na wao we umekaa pembeni ndoiyoiema hi ambayo mungu ataitumia kuingiza kazini kwenye vita yako kumbuka neno la mungu ni upanga wa roho ukata kuili kwenye vita zote za rohoni hata kwenye maombi kwa tunapambana vita za zrusheandomeshinda vita, hey, hey. <laughs> vita ya kiroho Yani mwingine nginenajua vita ya oh, uh, sio ya kiroo, bro. Ni ya sauti. Hivi. Vita ya na anafika mbele ya pepo kiroo nikuomba pepo lenyewe likimwangalia lima? Full of the word. neno la mungu ni taa manake kwenye kila giza la maisha yangu he unafika mahali huko dailema kwanio siseme baba katika jina la yesu kristo nakataa kuwa dailema neno lako ni taa kwa jina la yesu nalije neno nalije neno gaflbv unasikia kuna neno linashuka hapa mungu naazikumbuke sadaka zako zote azitakabali abiuzako zote akuletee aku msaada kutoka sayuni unasikia mungu umesema utatuletea msaada kutoka sayuni kwa jina la yesu napokea msaada kutoka sayu napokea msaada kutoka sayuni unajua sayuni wanashirika lao la misaada la kuwasaidia watoto wa mungu tunausai na tunazoai anasema akuletee msaada kutoka patakatifu pake kopatakatifu pana msaada umekaa pale kwa ajili ya watoto wa mungu swali nihii watotowamungu anajuaaauomwmuu kwa, kwa jina la yesu neno lake likawe hai kwenye maisha yako Amen sema kwa jina la yesu nimezaliwa kwa mbegu isiyoharibika yani neno la mungu eneo lolote la maisha yangu ninaoona uharibifu ninaukemea kwa jina la yesu kuanzia leo hii neno la mungu likaumbe kwa upya likaumbe kwa upya mazingira ya maisha yangu mazingira ya kazi yangu sema e bwana ngia kwa sauti yako yote sema bwana yesu imelisikia neno lako leo hii imelisikia neno lako leo hii wewe uliangaliae neno lako ili upate kulitimiza macho yako na yaone neno lako nililoliamini kwenye maisha yangu kwa jina, kwa, jina kwa jina la yesu ukatimize ukatimize, ukatimize, ukatimize. sawa sawa na neno lako kwa jina la yesu linakutamkia neno la mungu sahi Amen. hili ndilo neno la bwana kwako Amen. neno lako linasema mungu anasema mahali popote mtakapokwenda alimwambia yoshua hakuna mtu atakayesimama mbele yako kukuzuia and it was so. we have seen with our eyes joshua hakuna jeshi la watu lililoweza kumzuia asimiriki nchi ya hilo neno ni urithi wetu limeandikwa kama wio limeandikwa kama urithi limeachwa humo kama urithi ili siku tukilirikabu siku tukilitaja tukiliita bibi inasema tumezungukwa na wingu kubwa la mashahidi namna hii ili yoshua aseme mungu uliniambia hakuna mtu atekee simama mbele yangu na kweli yakuwepo na huyu naye ameamini ulichoniambia mimi kikatokee kwake ninakutamkia kwa jina la yesu yoyote aliyesimama mbele yako aondolewe yoyote anayezuia njia yako na naaondolewe nasema na aondolewe kwa jina la yesu yeye yeah, amesema kwenye neno lake ntamtumikia bwana mungu wenu naye atabariki chakula chenu na atabariki maji yenu kama maji tu yanabarikiwa manake hayo maji ana kitu cha kufanya mpaka anabarikiwa naomba niwaambie leo kitu ambacho nilikuwa namwambia kijana wangu leo asubuhi unapodili na mungu na neno lake ukiona watu wanakusumbua sana nunawaogopa sanatamka kwa jinala yesumungu aliyesemaananli waangani na anga likaitika likajawa ndege mimi nasema anga nalijae jina lako Amen. watu wasiokujua wakakujue anga nalijawe biashara yako Amen. kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu Amen. maji ya mji hu yes. maji ya mji huu yapambanie yes. ya upande wako Amen mumja i ye i i uisyigane twale adui zao walik nasubiria usikuufike ii wampigey wanapiganaapigan wanasema jioni naingia saa ngapi jioni aind masaa naenda ila jua alizame mungu kashika jua mtoto wake anapigana waliwapiga kwenye jua kwa sababu wao wamezoea jangwa hawa wenzao wanasubiria jioni ifike yes. labda watapata nguvu adui zao walipigwa kwa sababu jua lilikubali kusimama upande wao linatamka yes. kwa jina la yesu Amen. maji ya dodoma yatapigana upande wako Amen. watu watakuwa wakinywa maji ya mji huu wataoga maji ya mji huu watawaza jina lako Amen. Oh my God. I don't know who I'm to, lakini kuna wakati mungu aliwambia wana waral alisema hivi hakuwambia wao hakuwambia kuhusu fedha yao alisema hivi wingi wa bahari wingi wa bahari utakujia tafsiri yake nini mungu ana uwezo wa kuchafua bahari nyingine zote kila watu akitaka wa mizigo kwenye nchi nyingine kila watu akitaka wa kupeleka mizigo kwenye nchi nyingine biblia inasema mungu akasema wingi wa bahari manaake sehemu nyingine zote bahari ilichafuka lakini njia ya bahari pekee iendao say iendayo kwa wana waral ilikuwa ni shwae kwahiyo ili tufanye biashara mizigo yetu ifike salama watu wote mtaichkulia bandari ya yamanaake nini watu wengine wote wenye bahari zao mizigo yao ilipitishiwa pale kwaujue mizigo ikipitishiwa pale hata kama wakuagiza wao watatozatoz Hey, watakuwa na hela yao manaake nchi ilijengwa kwa mizigo ambayo sio nchi hiyo wingi wa bahari utakujia maana nini mungu akiang, akiamuru maji akiamuru ardhi akiamuru nchi ifanye kazi kwa ajili yako yakoo mungu ni mwaminifu sana kusababisha hata watu wakivuta hewa namna hii wanavuta jina lako God can put your name hata wakikuchukia watakuona kwenye status za mawifizao ninatamka kwa jina la yesu Amen. hali ya hewa ya mji huu ikakuitikie nazungumza na maji ya dodoma yes. yakasimame upande wako watu wakia aaga watu wakiwa wanaoga, yes. wanaoga. Yes. watalisikia na jina lako Amen. Yani, yani tumetafuta sana ofisini tunaomba huo mzigoakwataupepo yes. wa mzigu utafanya kazi kwa ajili yangu upepo wa nchi hii utafanya kazi kwa ajili yangu maji ya nchi hii kazi kwa ajili yangu ardhi ya nchi hii itafanya kazi kwa ajili yangu sema kwa jina, kwa jina la yesu hakuna wakusimama mbeleyangu mbele hakuna takusimama mbele yangu kwa jina la yesuamn yesu. nyanyua mikono yako juu ni la mungu aliwaambia wana wa israeli akamwambia aruni nawanaye hivi ndivyo mtakavyobarikia wana wa israel mtawaambia wa wa Mta bwana mungu akubarikia na kukulinda ilikuwa ni agizo la kohani na mimi saa hii nalitimiza neno hata kama imani yako haiko sawa ama mbele za watu wake na awatamkie maneno haya namni kwa kuwa nimekuja dodoma na mmenipokea neno la mungu linasema atakewapokea nini amenipokea mimi linatamka kwa jina la yesu yesu aende na wewe faida ya yesu kwenda na wewe ni hii biblia inasema petro alivua samaki usiku kucha akaonekana tu amefanya kazi ya kuchosha kwa sababu alikuwa anavua peke yake but time came. The man, Jesus, got into the st alienda kuvua na yesu ninasema hivi umempokea mtumishi wa mungu umempokea yeye linatamka kwa jina la yesu yesu aende na wewe utakapopoenda na yesu kwenye biashara yake na wateja walionekana samaki walionekana linatamka yes. kwa jina la yesu Aima. ukavione ambavyo umeviangaikia kwa muda mrefu Aima. nasema ulichokitafuta kwa muda mrefu ukakione ulichokitafuta kwa muda mrefu ukakione Aima. kwa jina la yesu Aima. yesu aende na wewe Aima. yesu aende na wewe Aima. kwenye hiyo biashara aende na wewe Aima. kwenye hiyo kazi aende na wewe Aima. kwenye hayo mahusiano aende na wewe Aima. kwenye hiyo ndoa aende na wewe Aima kwa jina la yesu mlichoangaika kukipata kwa muda mrefu yes. mlichofanya kazi ya kutoka kwa muda mrefu yes. namjapata ninatama tamko saahii yes. ninatoa tamko saahii yesubiashara yako Amen. aweke kazi kwenye barua yako Amen. kwa jina la yesu Amen. kama unaamini sema amina kubwa yeye akasema yoyote atakayempokea nabii kwa sababu ni nabii ataipata thawabu kila mtumishi wa mungu anayo hawabu yake kila mtumishi wa mungu anayo sababu yake nami pia ni mtumishi wa bwana nimeibeba thawabu yangu ya ninatamka kwa jina la yes ninatamka kwa jina la yes ninatamka kwa jina la yes ninatamka kwa, kwa jina la yesu kila lililojema likufuate nasema kila lililojema likufuate watu wakakuitikie mlango wote utakaogonga ukakuitikie barua yoyote atakayoandika ikaja na jibu njema kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu ninawaondoa walao kwenye biashara yako ninawaondoa walao kwenye kazi yako hautafilisika kwa jina la yesu hautakwama kwa jina la yesu wewe ambao mwili wako na ugonjwa yes. pokea uzima kwa jina la yesu pokea ukaione afya njema ukaione afya njema kwa jina la yesu alilituma neno nalo likawaponya kwa jina la yesu neno laponaji likaj juu yako neno lauponyaji likaje juu yako pokea uzima wa mwili wako no laonaji likjjuu yko kwa jina la yesueno la uponaji likaj juu yako kwa jina la yesu eno lauponyaji likaj juu yako juu ya watoto wako bwana asipoulinda mchi yes. wa ulindao anafanya kazi bure yes. ninakutamkia kwa jina la yesu kuanzia leo hii yes. yesu unayetoka naye hapa yes. akalinde biashara yako akalinde ndoa yako akalinde kazi yako Amen. pokea baraka ya bwana kwa jina la yesu Amen. bwana mungu akubarikie na kukulinda ukabarikiwa unapoingia na unapotoka bwana mungu akuangazie nuru za uso wake akakufadhili ukafadhiliwe na bwana nasema ukafadhiliwa na bwana mali popote unapohitaji msaada wa bwana yes. ukauone msaada wake ukauone msaada wake ukauone msaada wake mkono wa bwana mwema yes. ukakutetee ukakutetee natoa tamko sahii kwa jina ya yes. yesu kuna watu jumaatatu unayokuja ndio yes. kazi yenu inakuja biashara yenu inakuja wateja wako wanakuja pia nasema mungu ataleta wanawako kutokea mbali Karika jina la wa yesu wateja wako watokee mbali mkono wako ukawalete mkono wake bwana ukawalete Amen. kwa jina la yesu hautakwama unapoingia yes. hautakwama unapotoka kila mlango utakaukaribia yes. ukakufungukie ukakufungukie aliyeangusha uka kutaa yes. aliyeangusha kutajaeriko yes akaangushe kuta zilizopo mbele yako Amen. nasema akaangushe kuta za mbele yako Amen. kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu akaangushe kuta mbele yako Amen. kwa jina la yesu Amen. kwa jina la yesu Amen. pokea baraka ya mungu bwana mungu akubarikia na kukulinda bwana mungu akuangazie nuru za uso wake akukufadhili bwana mungu akuinulie wa uso wake Amen. Akupe amani ukaione amani kwenye nyumba yako Amen. amani kwenye kazi yako Amen. lolote lilokuwa linakuondolea amani yes. ikiwa mimi ni mtumishi wa mungu yes. katika jina la yesu Amen. 48 hours, yes. hilo linalokuondolea amani likaondolewe ikiwa mimi ni mtumishi wa mungu yes. lolote linalokuondolea amani yes. katika jina la yesuhilo linalokuondoleama ndymasaa8kndoleikaondolewewaiikaondolewe yes. yes. kwa jinaesu yes. yes. kama ni mtu akaondolewekwa jinasu yes. kama ni kitu kikaondolewe kwa jina aesu kama ni watu wakaondolewe kwa jinaa yesu mungu aoni asara kuzitoa kabila za watu kwa ajili yako yes. alimwambia wa, ya, yakobo nimezitoa kabila za watu. Kwa yako nimezitoa kabila za watu nimezitoa kabila za watu ninasema kwa jina la yesu Amen. kuna wanyausa wametolewa kwa ajili yako Amen. kuna wabena wametolewa kwa ajili yako Amen. kuna wachaga wametolewa kwa ajili yako ninaziita kabila za watu zikakuitikie nasma zkakutki nasema zikakuitikie zika labda ujaelewa hesabu hii nimeitoa wapi bbl nasema kwa damu yake yesu kristo hufunua sura ya tao b anasema alimnunulia mungu watu kutoka kwenye kila kabila kuna watu wamenunuliwa na mungu kwa damu ya yesu kristo nazareti leo hii kabila za watu watuka oh, nasema kwa jina la yesu kristo tunaipeleka damu ya yesu kwenye kila kabila la nchi hii Amen. sema tunaipeleka damu ya, yesu. Tuna damu ya yesu sema napeleka damu ya yesu, damu ya yesu. kwenye kila chimbuko la kabila, chimbuko la, kabila la, nchi la nchi hii kwa damu ya yesu, yesu. yesu. tunadai watu huko wa kununua kutoka kwetujaelewa kwetu. hey, wateja wako wewe wako kwenye kabila fulani yes na kuna damu inaitwa damu ya yesu damu ya mwana kondoo ambayo kwa hiyo huwa inaendaga kununua makabila yes. saa hii kwa damu ya yesu ya tunaenda huko kwenye chimbuko la makabila kwa damu ya yesu tunanunua vichwa vya watu tunanunua makabila ya watu tunanunua watu wa hilo kabila kununua kwenye maduka yetu kuja kwenye kazi zetu kufuatana na sifu sema kwa damu ya yesu sema napeleka damu ya yesu kwenye kila mkoa kwenye kila mkoa wa nchi hii kwa damu ya yesu kwenye kila kabila tunatoa watu wa wakututumikia kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu watatoka watu kwenye kila kabila watatuhudumia kwa damu ya yesu, yesu. tunaita watu, tuna watu kwenye kila kabila wa kututenda mema. mema kwa damu ya yesu, yesu. tunaita watu. Tuna watu kwenye ile ofisi tunayotaka tuna tuna mema tunayotaka fursa tunapeleka damu ya yesu watu wa kila kabila kama yupo mchaga pale kama yupo mkinga pale mkinga kama yupo mnyakusa, mnyakusa pale mnyakusa kama yupo mzanaki pale kabila lolote kwa damu ya yesu wakitukataa kwa vyoo vyao kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu watatukubali kwa makabila yao tunawanunua kwa damu ya yesu, yesu. yesu. tunawanunua kwa, kwa damu ya yesu sema e bwana wengine wakienda na rushwa sisi tunaenda na damu yako tunaenda na damu yako kwa damu ya yesu tunapokea kibali tunapokea kibali tunapokea kibali kwenye kila kabila la nchi hii kwa damu ya yesu leo hiye bwana kutokea hapa dodoma kwenye makao makuu ya nchi hii kwa damu ya yesu tunatawalia kutokea hapa kwa damu ya yesu tunatawalia kutokea hapa hakuna mlango wa kabila lolote wa nchi hii utatuzuia kwa jina la yesu kwa jina la yesu ikaandikwa mlango wa haruni na useme azili za bwani za milele sema ee bwana kwenye kila kabila uko mlango tunaenda na damu ya yesu damu kutokea hapa dodoma kwa damu ya yesu tunaenda kwenye kila kabila tunatoa Tuna watu huko Tuna wa kututumikia watu watatoka huko na fedha yao. yao na mali yao kwa damu ya yesu tunakataa kuwa masikini mbele yao tunakataa kutumikishwa tunakataa kwa watumwa tunakataa kwa watumwa kwenye nchi yetu wenyewe kwa damu ya yesu leo hii tunaenda na damu ya yesu kwenye kila kabila, kwenye kila kabila. sema e bwana ukisikia maombi haya uliangalie neno lako upate kuhitimiza je si wewe hivyo, si wewe ulimnunulia mungu kwa damu yako watu wa kila kabila sema bwana yesu ulipoenda kwa wabena na damu yako uliwapata watu huko ulipoenda kwa wachaga na damu yako uliwapata watu ulipoenda kwa wagogo na damu yako uliwapata watu. Uli Uli watu. Uli watu. Uli watu. Uli watu e bwana na mimi leo hii naenda kwenye kila kabila la nchi hii natoa watu huko wa kwangu mimi watakaokuwa wateja wangu mimi watakaokuwa watu wangu mimi nisikie ukiomba kwa maneno yako sasa kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu wengine wakienda na damu za wanyama tunaenda na damu ya yesu wengine wakitoa kafara za wanyama tunapeleka damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu kwa damu ya yesu hatutakataliwa kwa damu ya yesu mbele ya, yesu. ya yesu. makabila za watu hatutakataliwa mbele ya kabila za watu hatutakataliwa tunapokea tunapokeakbai tunanunua watu huko kwa damu ya yesu watu wa kwetu wa kwa damu ya yesu watu wa kwetu wa mema kwa damu ya yesu watu wa kwetu wakutufanyia vya kwetu kwa damu ya yesu raoshat raokoto arosaroani neno ni neno ndio linasema kwa damu yako yes. ulimnunulia mungu yes. watu wa kila kabila yes. so mungu tu ili apate watu apate watu wa kabila fulani ilihitajika damu ya yesu alafu wewe wanataka watu wa kabila fulani waja wanunue kwako mtaji mkuama kwada ya kwa damu ya yesu tunaenda kwenye chimbuko la kila kabila tunapeleka damu ya yesu damu ya yesu ikatuchukulie watu wakwetu tuna kamataatu akwa damu ya yesu tunainyanganya miungu ya makabila watu kwa damu ya yesu yatunanyanganya kwa damu ya yesu walioenda kwa kauganaaioend tunawapindua Tuna Tuna kwa damu ya yesu wao wameweka kafara, kafara kafara za watu kafara za, kafara kafara za kafara wanyama kafara za leo hii tunaweka kafara ya damu ya yesu tunaweka damu ya yes tunaweka damu ya yesu tunanyananynayananytuna nyang'anya mioyo ya watu iauk upand wtijaukiwa upande wetu kwa jina ya yesu tukipeleka tenda zetu kwenye ofisi zao wa damu ya yesu kwa damu ya, ya, ya yesu watu wa hilo kabila kama ni mkurugenzi atatuitikia kama ni meneja atatuitikia atatutikia. Atatutikia. kama ni, ni, ni rahisi wa kampuni hilo wa nchi hiyo atatuitikia. Atatuitikia. atatuitikia kwa damu ya, ya yesu sema e bwana kila kabila kila kabila. watu kila bosi kila mwanadamu anayo asili yake analo kabila lake anayo jamaa yake namiloohiye na na bwana na kwa damu ya yesu kwa, ya yesu. kwa, kwa ajili ya biashara yangu ya inachukua watu inanunua watu wa damu ya yesu wakununua kwenye kazi yangu kwenye biashara yangu kwenye mambo yanguwa damu ya yesu sitakosa watsitakosa watu a damu yayes sitakosawatamu a kwa damu ya yesu watakuja wao na akili zao na mali yao fedha yao na utumishi wao na kazi zao kwa damu ya yesu na vipawa vyao kau kwa damu ya yesu watatoka watu na kabila za watu watanitumikia watu na kabila za watu watanitumikia u ya yesu kwadamu ya yesu inaitw lango unanifungukiakwa damu ya yesu oraboshataao kila kilichonenwa kwenye uwepo wakokikatokea wenye mashemaaa wakati mwingine, mwingine. tutakapokutana tena. tena na mtu huyu wa munguutakuwa na ushuhuda wangum unaamini sema mina mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa s7621559 lakini pia unaweza ukatuut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana