Hello, this is your pastor y kapoainataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia inasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna agizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu nhivi ndivyo tunavyokwenda tunavyokwendakuziumba the kwa upya au upyahta zetuahata <laughs> kama ulikuwa umeshapoteza maono yako umejichanganya njiani unaenda kulia hukushoto again Oh yes. You will know exactly. God will reveal it to you openly. Amen. I will teach you the codes. I will give you codes. You know what I'm saying. Me now, even if you give me the jimbo to be the mbunga, I won't. Why? Because I know what I'm born to do. You know when you know when you, what you are born to do, you don't even worry about what others are doing. You are... Walking in your lane, and you are doing your own life, and you are doing your own things. You know, you enjoy your life. You know, my life is beautiful, not because I have billions. Of course, that one I have, but I, because I know what I'm born to do. How can I joy? What a tragedy! A 34 year old young guy or young lady don't know what you on earth you are here for. I'm telling you, anybody will marry you. even a crazy guy but when you are born ukijua umezaliwa kufanya nini when everybody is rushing to weddings you know according to the visions i have mm -mm, wait kuna maombi yani, utayaondoa when you know what you are born to do this is the reason why watu kwenye tunawonawatukwenyeii ambao mungu amewatenga kwa kazi yake na kwa makusudi yake alipowatenga you don't see them akitafuta wachungaji wa kuaombea asposeto enjo the word t enjoy christianity to enjoy life in god tunatakiwa tu tufurahie maisha katika mungu sio kanisani tunakuja kwa ajili ya sres mieziauno tulmaazitandikaaauus weawakwanzawaanasuayatankukamtumishi wa mungu ukayafuraha maisha yako maraka wa kwanza waionana sura ya tano na thimu ya maombi yetu wiki hii nzima inaitwa chochote ambacho mungu alitaka ukae humo tutakivuta mpaka kitatokea yes. tutaiita ile kazi ya hatuma yako mpaka itatokea tutaiumbailn yani mwezi huu siku hizi sita tunaumba aina ile ya afya mungu aliyokuagizia tangu wasili. we will it. Amen. Not a pastor mi asilimiarakawa kwanza sura na suraya yes. kama bado unatafuta iko karibu na kitabu cha chayu kweli kitabu na yuda nataka kusema nasikia yesu wa galilaya akuanamtendayeuaayametenda maku myoniunaseusipoahanautaanataka hapo kuhubirinataka kuomba Wacha tulusu, watu wa mungu wahudumiwe araka wa kwa kwanza wa yohana sura ya tano kama umeipata tunaanzia mstari wa kwanza tutaruka mistari lakini tuanze mstari wa kwanza kwa faida ya watu ambao wajawai kusoma bibilia maisha yao yote kila mtu aaminie kwamba yesu ni kristo amezaliwa na mungu na kila mtu ampendaye mwenye kuzaa ampenda hata yeye aliyezaliwa na yeye kila mtu aaminie ya kuwa yesu ni kristo ame zaiwa na mungu waraka wa kwanza wa yohana sura ya tano ameanza hivyo kila mtu aliyezaliwa aliyeamini ya kwamba yesu ni kristo lle neno kristo maanayake ni mwanadamu aliye na roho ya mungu ndio maana neno kristo kristo maana yake nikristo man. maanayake he aliyetengwa na roho wa mungu kwa kazi ya mungu so anasema kila mtu anayeamini kwamba yesu yule yesu kipindi hicho huu ni waraka ulioandikwa kwa watu ambao walikuwa wamemuona yesu akikuwa mtaani ni mwana wa mariamu so you cannot tell them kwamba yesu ni mwana wa mungu amechanganyika na mungu wakati wamemuona theus Yes. so john is writing to them guys kama mtafanikiwa kuamini ya kwamba yule yesu aliyesuruhiwa msalabani au yule yesu mliyemuona mtaani ya kwamba ni kristo yaani christ maanayake ni roho rma huyo mtu akiamini tu na yeye anapata neema na nafasi ya kuitwa aliyezaliwa na munguahnamstari yes. uh, mm -hmm. wa pili, pili eto katika, katika hili, hili twajua kwamba twawapenda watoto wa mungu mm. tumpendapo mungu na kuzishika amri zake mm-hmm. kwa maana huku ndiko mpenda mungu kwamba tuzishike amri zake wala amri zake sizit kwa hiyo kumpenda mungu sio hivi yesu nakupenda yes, uh-uh. amesema huku ndiko kumpenda mungu kwamba tuzishike amri zake na anasema amri zake wala sio nzito twende kwa sauti yoteaulimwengu ndani yake kuna madeni sema kuna madeni kila aliyezaliwa na kristo huushinda ulimwengu na madeni akiwemodamaotteamaoo kila kilichozaliwa na kristo kinaushinda ndani ya ulimwengu kuna kansa kila aliyezaliwa na kristo anaushinda na kansa yake yes. kila aliyezaliwa na mungu anaushinda ulimwenguni kuna madeni kwahiyo kila aliyezaliwa na mungu huushinda na nini sema kwa jina, la yesu. kwa jina la yesu nimekuja mjini kushinda tu mwambie jina jinyako nimekuja kushinda tu, nimekuja kushinda Now, tu. kama uamini tafadhali usiseme sema tu kama unaamini nimekuja mjini kushinda tu nyinyi wote hapa jamani naomba nijue kama kuna mzaramo humu ndani kwa hiyo nyinyi wote hapa mjini ni wageni dar es daressalam kuanzia mkuu wa mkoa mpaka sisi wote ni wageni haleluya kwa sababu hiyo hatujaja mjini kumbwela yes. tumeikuja mjini kushinda hey duniani hapa ulimwenguni hapa hatujazaliwa iliyo tuwa watumwa n no, no, no, no, no. nilipozaliwa wakati sijamjua mungu wakati sk sija... okay. nilipozaliwa na mama yangu ulimwengu unaweza kunishinda lakini nilipoamua kuokoka na kuzaliwa mara ya pili from that moment ninaushinda ulimwengu ulimwengu yes. sema kwa china la yesu usinduniiaushindauliwenumwa ah, maana kila kitu kilichozaliwa na munguhninhuu mm -hmm. ndio kusin kuushind ienna mm. huu ndio kushind kuushindwa uliwenguy hiyo imani yetu kwaiyo kinachotusaidia kuushinda ulimwengu ni nini Iman yetu. sio imani imani yetu ziko imani nyingi ila ya kwenu nii ni ipi kuna imani ya kibudha <laughs> kuna imani ya, ya, ya dini nyingine eh? ya kwenu nyinyi ni ipi namwamini mungu baba mwenye nzi yote mm-hmm. namwamini mwanawake bwana aliyechukuliwa mimba na kuzaliwa zamani za nani alafu walio hai hiyo yote ni mchakato wa bibilia na yote hiyo inajumuisha imani yetu sisi tunamwamini yesu aliyezaliwa na bikira hmm? yes. aliyekufa kwanza aliyesulubiwa alafu akafa alafu akashuka kafa ukawachwa mjini akashuka kuzimu alafu akaa nii siku ya ngapi hiyo ni yaani imani yetu sisi watoto wa mungu haiko tu kwenye krismas ni mjumuisho wa kuzaliwa kwa yesu namna alivyozaliwa itizawa faith kwo sisi tunaamini watu wasiojua mume wanaweza wakazaa imani yetu inatuambia hivyo kwamba alikuwepo bikira ambaye hajui mume yoyote kwa neno akapata mtoto akazaa ko sisi tunaamini neno linaweza likaumba kitu Yes. ndio imani yetu na kwa sababu hiyo tunashinda ulimwengu kwa nini kwa imani ya namna hii kwamba hata kama kitu akionekani eneo ambalo alijawahi kufanyika biashara eneo bikira hmm. mimi naweza nikawa na mbegu ya neno nikaanza yes. biashara na ikaitika hey sema amina kwa jina ya yesu hey umeelewa hiyo hesabu yes. umeelewa hiyo hesabu hesabundahaliyekaak turujie tena kwa maana kila kitu kilichozaliwa na mungu mungukuushinda uh -huh. ulimwengu uh -huh. na huku ndiko kushinda kuushindaka ulimwengu nini hiyo imani yetu Please mark the yetuyetu ni la maana sana ilo neno hapo sio kila imani inashinda ulimwengu imani yetu sisi yes. inaushinda nini ulimwengu sijui kuhusu za wengine ila ya kwetu sisi so you have to sum up you have to sum up ma- maeneo yote kwenye biblia yaliyozionyesha imani zetu kwa, kwanzia mwanzo mpaka ufunuo tunaona expressions of faith. Of our faith. mwanzo mpaka ufunuo kina abraham kina nuhu kina nani wote walikua natuonyesha aliua naexes imani yetu inafananaji sisi kwa neno alichokisema mungu ndo kinatupa kufanya matukio imani yetu imani yetu ikoje tunaishi kwa neno sasa mtu hata kwa mkate tu bali kwa kila neno litokalokinywaniwa bwana ndo inatupa maisha so if ihav to create my destin ni hivi my siste ikambie kitu v if youspend all your life alafu maisha yako yakapukutika yakapotea ndani ya hizi siku sita itel you in theameo eus yes. everthin that youosiatoyoi ianikidogo tunazungumza tuko kwenye kongamano la maombitunaliitaambalosafari hiiinaiuinaema kanao tenakongamano la namna hii mwezi wa sita com- conference ambalo tutakuwa na hu nyingine lakini ya recreating destinies of course next year hatutaweza kutosha tutakuwa maybe uwanja wa uhuru au auuaangalia kule ambako mungu atatupeleka <laughs> <laughs> kwa maneno hayo mimi na nyinyi tumenunua kete ya kuwepo mwakanikuwepo yeah. kwenye kongamano la mwezi wa sita Now, kwa kuwa tunasema we creating destinies mtumishi wa mungu aliyetumwa na mungu mbele yetu anapaswa atusaidie kutupanga in a position ambayo itatusaidia sasa kufika hapo mahali pa kuumba tell you kwa nini tunasemaga maneno yanaumba alafu siyoyote anayoumbani nasemagai tajindeamaskini maisha ni fumbo lakini aliyefumbua mafumbo hana fumbo na mafumbo yote kwenye maisha tunayafumbua kutokana na neno la mungu the Bible is so clear mungubibli nasema hivi roho wa mungu anatusaidia kuyatambua hata mafumbo ya mungu so kwenye maisha yako mafumbo ambayo ni ya mungu mwenyewe ni ya mungu mwenyewe kuna watu wengine hamna majibu ya hapo mlipofika leo aina ya mtoto uliyezaa hauna majibu nayo ni mafumbo ya mungu the only way to crack the od of, of god it by the spirit it is by the spirit it is by the spirit kuna aina ya maisha tunaishi wengine au tumejikuta kwenye mazingira ambayo we cannot even explain mafumbo ya mungu mafumbo ya mungu so kwenye kitabu cha wakorintobve anasema huyu roo anachunguza mambo yote hata mafumbo ya mungua sa ya pili wa kwanza suraya wa sura, pili, pili mstaria lakini kama ilivyoandikwa mm-hmm. mambo ambayo jicho halikuyaona kuna mambo ambayo macho yako hayajawahi kuona nayo umekuwa ukiyatamani na kuyatarajia Aha. wala sikio halikuyasikia hujawahi kusikia wewe mambo fulani fulani yes. mm-hmm. wala hayakuingia katika moyo wa mwanadamu mm-hmm. mambo ambayo mungu aliwaandalia wa so, kuna mambo ambayo mungu amewaandalia wampendao remember, remember john first wampendaona jo an anapotuambia anasema hivi yeye azishikae amri ndo anayempenda ko wale waliompenda kuna aina ya maisha ambayo mungu ameshawaandalia so we we don't struggle to attain life rather we discover life ko ndani ya mungu kwa kuwa tunampenda tunachokifanya tunavumbua kwa mungu hatutegelezi kitu kipya kwa mungu tunavumbua na kic cha kwanza cha kuvumbua kwa mungu usiangaike kuvumbua kazi yako jivumbue wewe kwanza yes. ukijipata utapata vyote siuandike hiyo nataka kuandika nii ssa andika hiyohivyo ndo vitu vya kuandika ukijipata utapata vyote ukijitafuta ukajipata utavipata vyote unavyovitafuta because of all things so you need to discover yourself so the first thing to discover in your life is to know you get busy to know god and know you sometimes you need a coach coach anesa coach coach is a judge bwana bana sasa nikizungumza mambo ya mpira haimaanishi wananchi mkasirike sikilizeni tu mahubiri bwana sikirizenitumaubiri sana <laughs> haleluya tunamwamini mungu kwa ajili yenu lolote linaweza likatokea uka uharabuni kwani mungu nini hawezi bwana haleluya sisi kama raia wazalendo tunamwamini mungu pamoja na na nyinyi haleluya tuendelee na bibilia so kocha so anaweza akawachukua wachezaji wote akawatumbukiza uwanjani and then is a new coach amepewa uh, tim kwa mara ya kwanza anawaangalia wanavocheza siku ya kwanza kwenye mazoezi siku ya pili siku ya tatu and then anakuja with his plan anasema no, no, no, no, no. will not play that number, number. withhianasemanoaha kwenye ile namba ambayo koch very best unapata matokeo makubwa mazuri ndio maana haijalishi wewe ni genius kiasi gani ni bora kiasi gani to life have some people whom you hear jifunze kwenye maisha yako kuwa na mtu au watu ambao wana in life i have mine Doesn't matter how much you are gifted kama na mtu unayemsikia unayemtii kwenye maisha yako you you you won't won't go go far far because sometimes you, you know ili vizuri inategemea sana waliokaa huku chini kwenye isondegeiaikwasababuyeyeweni bora katikakuaaortomeo no man can do it all mungu tu tumwenyewe alisema si vyema mtuo pekeyake ntamfanyia hata kama umeamua kwamba uwe uwe lazima na bishop somebody to you you you it will help you to discover you a smart guy will help discover a have uelazima business We'll Have a mentor in the spiritual things, we'll have a mentor in marital things. If you are lucky to have all in one, you're good to go. So, when you want to do it all alone, you are pushing it all alone. your testimony what you call testimony, is amwenyewe unaona bongi lamuujiza jehova kugaia renji wakati mwenzako anawapa wengine zawadi yan niko mjini hapa so mjinihapa kiwapanga mkikaa kwenye zile namba mlizotakiwa then you, the more you are doing exercise, you yourself, and tethemoaedoid anasema hivi yako mambo ambayo mungu amewaandalia wale wampendaoem tunasemad theeii tei tuna tuna tuna tunamsaidia huyu mtu sasa sasabibnasema mambo ambayo macha wajawahi kuona wala masikio awajawai kusikia mungu amewaandalia wale wampendao but why is she or he struggling so prayer like this we call them wampendaoihoeike prayer maombi ya kiufunuo you pray not because you have burden or you have problems but you pray yani no, ni maombi ambayo hauombi kwa sababu na matatizo no you are praying because there is a message inayokuwa droped down in your heart you are praying according to the revelation given ili huweze kujikuta kule mungu anakokusudia so kazi ya mtumishi wa mungu is to align you so that you may pray according to the revelation given but because because ajibu wa wasabunamatatizowaeiei mnanielewa zangu hapa wazee watuwa munu mnanielewandugu zanguhaawa waaiwmaielewwatuwamungutatusaidia sana kwenye siutazilizobakiiitukijaana mda mchachewakuongealauena siku nyingi za kuombaoiaoo if a man of god comes and give you giv au sio tu mtumishi wa mungu hata w ukiona sio maneno la mungu and then you see something kwa ksau uh, uh, uh, neno la mungu ni coded word ni maneno yyaliyoko ndani ya ya ndani password so you need uh, unahitaji roho wa mungu akusaidie kulifunua neno ndio maana kuna roho inaitwa roho ya ufunuo paul aliwahi kuomba akiwaombea watu wa efeso kwenye waefeso sura ya kwanza mstari wa 17b aliwahi kusema akasema hivi mungu wa baba yetu bwana wetu yesu kristo awape nyinyi roho y hekima na ya ufunuo katika kumjua yeye kwa hiyo kumbe kuna roho inaitwa roho ya hekima na roho ya ufunuo hiyo roho ya ufunuo na ya hekima inakusaidia kumjua mungu na tunapozungumza habari za kumjua mungu sio kumjua mungu kamba anavaaga suruari au anavaaga magauni haa. kumjua mungu manayake nini kumjua mungu anataka nini kwangu kwa sasa So, tunapozungumza habari za kumjua mungu sio kujua ivi mungu mzungu au mwarabutunapozungumza no. habari za kumjua mungu manaake h tunayajua mapenzi yake Sini, kama tunavyosema hivi hiviwe ah, umjuu yule hiyo apendaji umju yulemi ndonamjua hii hapa huwa hapendi mwanaake nini huyu mwingine anayekuelezea habari za yule ni kwamba amemjua kwa mba hiki na hiki huwa hapendi so tunapozungumza habari za kumjua mungu tunamjua kwamba nini anataka nini ataki anataka tukaaje anataka tuendeje anataka tuishije hivi mungu kwangu mimi toni kapola anataka niweje ili anifurahie so lazima niwo na lugha ambayo anaitaka yeye nio na maneno anayotaka yeye so ili mungu anisikie natakiwa kuongea maneno gani sitamani kukaa mbele za mungu siku sita na payuka payuka tu natakiwa niweje natakiwa ni weje Then the Bible says, anasema hivi mambo ambayo mungu macho ajawai kuona masikio ajawai kusikia ndio mambo ambayo mungu amefanya nini amewaandalia wale mpendao lafuanasema hivi naye ametufunulia sisi hapo tayari tumechotokwa kwenye waefeso tumerudi wa wakorinto naye ametufunulia sisi Kwanini? kwa nini kwa roho mtakatifu maana roho uchunguza yote hata mafumbo ya mungu anasema ametufunulia sisi kwa roho mtakatifu maana roho uchunguza yote hata mafumbo ya mungu so nitakupa nataka u- ujot down hivi vitu hapa cha kwanza roho wa mungu anatufunulia mafumbo yes. andika hiyo andika hiyo itatusaidia mbele nataka nikupeleke pole pole ili mungu akusaidie katika siku hizi sita utoke na kitu roa mungu anatusaidia kufumbua mafumbo kwa hiyo ukipata jambo ambalo ni fumbo kwenye maisha yako useme hivi hey, mungwe hey, yaani aya yani, mambo ni mafumbo jamani mafumbo Kwe, mauti ni mafumbo mungu mungu anatufunulia anatufunulia he he he shows shows shows us us our our days ways he shows us what to do mnaomba kwa, kwa, li kwa dakika moja weka kila kituchua mikono yako naombawapige makofa i enjoy i give them the they mafumbo so kazi yetu sisi si, kama watoto wa mungu sasa ni kuyafumbua mafumbo ya mungu kuyafumbua mafumbo ya mungu in our life naaifas so when we, umekuja duniani umelikuta ili ilidungusu likubwa umewakuta akina mwangindu huku ndani akina sururu akina mwaka pusika yani umewakuta watu wa ajabu ambao ukikaanao vibaya tu wamekupiga mwenyewe katoto ka watu umetoka nyumbani kwenu umesoma kifungilo ukasoma msalatu huwajui kina mwaka pakasuku ukaingia ud kina mwaka pakasuku wako hapo amekusubiria lililokukuta huamini mpaka leo kwamba nilijua tumepanga mipango mwaka paka suku unanifanya hivi mwaka paka suku haonekani hajulikani alipo <laughs> amekuacha hapo na katoto kamoja unamwimbia bwana kwenye kile kitabu cha tumsifu mungu naimbamaburena <laughs> sambaaloijipewa ndipo walipo kwa kwak sasa umebaki na uchungu wanaume hawa wote mbwa awe ah, koma sio wote mwaka paka suku peke yake tuache wengine sisi wala sio mbwa wengine sisi ni malaika wa bwana hey, mna kazi ya umekaa na wenzako acha ah, wanaume wanaume hey wanaume ni ha. including mahi yh au mwamba amepigwa kitu na tukio <laughs> amekutana na kina mwansusu mwalini <laughs> kamsomesha kamaliza chuo mwansusumiakuchulia kama kaka watoto <laughs> watoto wa wa kike kike ni nyoka nyoka waidangana nashitani wa mtuwa munguadan shtani nie kumbush yote inatokanana are blinded tunaendeshwa na mioyo na isia we are not led by the spirit bisema ha ongoza naroa bwana hao ndio wana wa mungu tunaendeshwa na isia when something is good we hook up around kumbe ndani yake hatujui kwamba kina shimo liko mbele sema kwa jina la yesu e, bwana fumbua mafumbo e, fumbua kwenye maisha yangu na nnikuambie ndani ya hizi siku sita katika jina la yesu yes. hata kama ulianzisha mahusiano yes. na mungu anajua kuna shimo mbele yes. hata kushtua fasta Kwa na hasara tena kwenye maisha yako hakutakuwa na huzuni tena kwenye maisha yako Amen. maana bwana atayaweka yote wazi yes. naye atakuonyesha njia ya kupita sema kwa jina la yesu nipeleke, yes. e nipeleke e bwana kwenye njia yako unayokusudia nipite na kutembea kwenye, kwenye njia, njia yangu kwa sababu ya isia, isia. niendeshe kwa roho nipeleke kwa roho wako unaweza sijua umuhimu wa maombi aina hii ukaona kama ni vitu ambavyo vimekaa kiroho havionekani kama vinaleta hela mtwwa mungu sio kila maombi mombe mungu naomba mb mungu nipela kitatu mungu kazi no and say god lead me with your spirit yes. nisaidie kwa roho yes. na mungu mimi siwezi kumsikia roho vizuri kama wanavyosikiaga watumishi wengine bwana ongea nami kwa lugha nitakayoelewa kama ni kwa ndoto sema nami kama ni kwa maono sema nami yes. kama ni ka kutumia watu sema nami yes. but spirit must be there namhakuna kitu kibaya duniani kama kamakupoteza mda Very bad myrothmysistiooeutakua oh, yes. nawambia watoto wako atakuliza mama ili kuakuam itliilianwa tulipita mabonde na milima tukafika salama niko hapa kuambia kwa jina la yesu hautaanzisha biashara yes. itakayokufirisi mambo yako yote yotewatu wengine walianza wakiwa na viwanja vyao na nyumba zao mpaka wali walipokopa aina fulani ya mkopo tupaa ikawafirisi kila kitu But they were all well off wengine ni partnership in business somebody came an convie joined alipoingiza ye kapito yake to that will not be your testimony i, I don'kno if i'm making sense in this, in this teaching of today now you know the importance of prayer maombi yana kusaidia to align your life together uyapange maisha yako you now recreate your destiny oh, yes. thati I know i need a job but idon' needa job ambayo nitapataka ajali uko na kuvunja miguu yangu yote nono father give me what you see is best for meheluyaheuy sema bwana yesu, Bona yesu. Kwenye, maisha haya. kwenye maisha haya nipe kile kilicho cha kwangu ulichoniandikia na kuniandalia letu kuniandaliawanimandaoaetu amtandaoniaekeyak wanafunzi wa yesu kabla hawajaenda kokoteapt right ithe bgini ya kitabu cha matendo ya mitume mwanzoni unamuuliza yesu je huu ndio wakati ambao utaipatia israeli ufalme yesu anawambia si kazi yenu kujua majira au nyakati ambayo baba ameyaweka katika uwezo wake bali nyinyi ntapokea nguvu akishakuja juu yenu ro mtakatifuna nanyi mtakuwa mashahidi wangu katika yerusalemu samaria uyahudi mpaka maisho ya nchi so the spirit will guide you where where to to to start how to move where to go ukifika mahali ujui pa kwenda usimpigie sim shangazi usimpigie sim Tony. Kneel down on your bed and say rowa mungu nipe maarifa nielekeze nipe njia do be o uh, enoogial to think spirituality is isay mtakatifu ialisiso we kannot mhape wihoumhai theiisof thehosiritsotshat ae ve kwenye maumbi ministr ya kwanza ni minisyaro mtakatifu kazi na huduma za zaromtakatifu kwenye maisha ya mwamini mtu yoyote aliye mwamini mungu kama anaweza kumsaidia hudumayamtakatifu kama ujafundishwa hayo Lazima wofaam kwamba kuna mtoto na itwa rompa katifu kwenye maisha yetu. Kazi ya kwenye kuto chunguzi mafumbo, kuto mafumbo. Things that we cannot solve by ourselves, Holy Spirit can help us, can show us, can lead us. Do you know we were not supposed to apply any job? To kiwa tu the Spirit was supposed to tell us where are we going to work. The thing you were too busy with the fashion. Serious. mtakatifu this, this the way ask him ask him unafikiri ni kwa nini daudi aliomba akaomba kwenye hiyo hiyo wazaburi anasema usi roho mtakatifu wako anafanya toba anasema hivi kama utaninyanganya vitu vyote please leave for me the spirit niachilie roho wako kwa sababu kwa huyo ndio macho without the spirit I'm blind i'm blind anybody can fool me anybody can speak things that are not there anyone can... anaweza kunitapeli holy spirit tell me hata ukiona roho yangu na moyo wangu unakuwa nzito kuitika sababisha lolote litokee basi nisiende hata kwenye hicho kikao ninasema kwa jina la yesu hatutakuwa na ajari kwenye maisha yetu hatutakuwa na ajari za magari yes. ajali za barabarani yes. wala ajali za kwenye biashara Amen. kwa jina la yesu I wouldn't. Wakata miyakasaba kumi. And he's filing up for divorce. Imagine how much time has been lost. And they were all Christians. Right at the courtship. baba. Holy Spirit tell us, reveal to me. I was with the son and brother Leo. A meeting planned, a Very strategic meeting for of business of great businessmen in this nation. They were asking me some questions pertaining religiosity. One of them I can be a pastor. I want you to tell me nyoka. What does it mean? nyoka ina a Lakin, depends, kwa, una, una, una, umeota kwakwa kwa sababu unapoota vitu vingi unaviangalia unaangalia ulivyokwenda kulala unaangalia kwa sababu sio kila unachokiona kwenye ndoto ndivyo kilivyo yusufu aliona ngombe ngombe alimaanisha miaka baadaye akaona masuke masuke anamaanisha miaka na sio kila mtu akiota ng'ombe manake ni miaka So, inaiyou The first sign. A, ish, nakupa tu isharasaaskuzungumzi si, si, si, si, si, nyoka wakosababu musa pia aliambiwa anyanywe nyoka wa shaba alikuwa ni uponyaji wa wana wanawaieasio kila nyoka shetani shetanimwa kujiuliza kwa nini alama za hospitali au WHO, zina kamsaabaalafu kina nyoka nyokama kujiulizao They took it from the Bible wakati Musa aliponyanyua nyoka wa shaba iri wana wa Israel gigongwa na nyoka wakimtazama nyoka watapona so the inventor of the logo took the snake so that to show kwamba everybody who look upon this organization will be healed sasa umkute mtumishi anafundisha phineas utaambia ni ishara nyoka the creator of the logo he took it from the bible aumeota <laughs> so, nyoka nawezekana nyokawako namaanisa unapata uponyaji minajuaje lakini pia yokawako anaea kamaanisha mwanangu natoka ndani ya bustani kuna mtu anakupangaaw noa anaonekana kwenye uso wa nchi alimdanganya mtu mpaka akatoka njeau eii aisyoe aoneumuaieuna uchaiae kumbe kuna mahali unaendelea kulogwa daily daily daily daily kwa tu kwa tu sit down back kulogwada naishaya kuadisia tnh kudisiatuidtoye an saifah roa mungusom nilipokuwa nikimwelezia yule brother akasema pastor nakumbuka because that day niliota nyoka mwekundu na huyo nyoka mwekundu mwenyewe ambaye nilimwota nimekuja kumuuliza rafiki yangu ambaye ni muhindi tunafanya naye biashara nikamuuliza hivi kwenye vitabu vyenu nyoka kwasabsema nilikosa raha siku nzima nyoka manaake nini akamwonyesha kwenye vitabu vyao kama nyoka ni fita au uongo sasa akamwambia uliota nyoka wa gani akamwambia nyoka mwekundu akasema kuna mtu ametoka kuongea na mzee jana usiku kuhusu kama, kama f atakweo kwenye hiyo biashara So, kuna mtu alikuwa naai iahaim ike that lakini angiweza ukachumaie kasemakwa jina la yesukist anapokuwa akiombarmunguanaambiav kun una mtuokaulanake manae uchai nake kitu fulanie wkwambias cha kuvunjaunaeza kavunnavunavunja umbyoa wauponyajirohu mtakatifu anatufumbulia mafumbo ya nani ya munguuk uko hapo kama kama kama kunyosha mkono nyoka mwenyewe ila even when you dream of iomi mwenyeweaaiia nini mungu anajaribu kuonyesha najaibu kufumbulia kama, something is, is running after you na yonot aweya unaona tu ni kvitu vitu tu anatufunulia mafumbo ya mungu mungu akubariki hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia na ya sadaka najua maneno hayo yamekubariki ni kwa 762153539 lakini pia unaweza ukatuut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana