Hello, this is your pastor tony kapolan nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la mungu tena siku ya leo biblia linasema neno la mungu ni taa ya miguu yetu nao linatumulikia kila mahali tunapokwenda maneno haya yatafungua macho yako inawezekana kuna gizo ulikuwa anakutana nao kwenye maisha yako lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo karibu Minute, leo It mean he's he's like, you, you thank god nainile tazungumza anzia mstariwaihi t je wamwona mtu mwenye bidii katika kazi zake huyo atasimama mbele ya wafalme hatasimama mbele ya watu wasio nache je wamwona mtu mwenye bidii katika kazi zake huyo atasimama mbele ya wafalme hata simama mbele ya watu wasionachea mtariwa kwanza heri kuchagua jina jema kuliko mali nyingi na neema kuliko fedha na dhahabu heri kuchagua jina jema kuliko mali nyingi na neema kuliko fedha na dhahabu pili tajiri na maskini hukutana pamoja bwana ndiye aliyewaumba wote wawili mm mwenye busara huyaona mabaya na kujificha bali wajinga huendelea mbele wakaumia sema wakaumiasemabari wajinga. wajinga sema wajinga hufanya niniedela bl wakauma ila mwenye busara huyaona mabaya na kujificha so mwenye busara na mjinga wote waliyaona mabaya okay, let's read again watmwenye mm. busara uyaona mabaya na kujificha mm-hmm. bai wajinga huendelea mbele wakaumia bali wajinga huendelea mbele wakaumia maanayake nini they were the they were told na wenyewe waliona ila they chose to move forward waliamua okay. kuendelea mbele unajua hapo mwenye busara aliziona alafu alipoziona hi akajificha lakini mjinga na yeye aliona ila aliendelea mbele unajua kuna zile alamu zinakwambia kabisa kwa stahili hiya maisha wewe mwezi wa saba ufiki nahiyo hela Amen. Amen. mstari unaofuata sababu ya unyenyekevu ambao ni kumcha bwana mm. ni utajiri na heshima nayo ni uzima miba na mitego huwa katika njia ya mshupavu yeye mm. mshupavushupavu e ambaye hasikilamwaziimnadiwaaynikaoa anasema miba na mtego vinafanya nini vinafanyaiivinaka katika njia ya mshupavu kwenye njia ya pavu na mitego vinakaa kwenye njia ya mshupavu mtu fulani ambaye hataki kuonywa hataki kuelekezwa hataki kuelimishwa miiba na miktego inakaa kwenye nini njia kwenye njia yake ya mshupavu mstari wa nsit mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa hata mzee njia yenyewe ni mstari wa saba tajiri umtawala maskini soma kwa sauti kubwa mgeukie jiani yaonamsomeako kapengeekaimsomeenmeemeunaongeahuku namwagalia usoni kidogo nna ikiwa tajiri aliyeokoka mas- uh, kiwa maskini ameokoka na tajiri ajaokoka hali ikoje ikojeme tajiri ni tajiri tu Tawaliwa. awe na yesu asiye na yesu Tawaliwa. tatizo la hela hela haina damu ya mwanakondohayoma mtumishiwa kila ulipokopa ulipo ulipo ulipo ulijipeleka mwenyewe kwenye kutumikishwa pasta tutafanyeje hapo <laughs> mbele ekutumikiswatafanyejetakwabiakant ndo menyamaza me ndo mmekasirika kukopa, ya, yani no, unajua kukopaunajua andiko kama hilo kwamba punguza makali hainao kwmbapunuami Of the loudness of the vese the ves is too loud is very shouting haeluyaedoit agaikamstar babasema kwa sauti tajiri humtawala maskini mstari wa kumi tatu mtu mvivu husema simba yuko nje soma tena kwa sauti hapo ya ndugu yangu mu mvvu husemasima yuo ne uh-huh. taaa katika njiau nianasemaje mu mvivuusema sima yuone uh-huh. aaa katia nia mstriwa kumi na sita eye awaoneae maskini ili kuongeza mapato naye ampae tajiri kupata hasara achana ah, kita na kitabu cha tatu mbona haraka <laughs> polepole isina sita usiwe mmoja wao wawekao rehan ishirina sita usiwe mmoja wao wawekao rehani usisahau sisahauna nakupitisha hizo mistari makusudi jamani hiyo mistari ni ya muhimu kuna watu wengine hapo wenginep mtumishi niombee nina deni haya deni gani tasikia hivi dada yangu alikwenda kukopa mimi nikaenda nikamdhamini nilipomdhamini mtumishi hajarudisha nampigia smu sangepe unajua yesu anarudi tena tenan unajua siku ya mwisho una parapanda ng pa najua wamba kuna moto siku ya mwisho na Hayo yote mnayajua ila hamjui kwamba ukiweka rean kwmb tb waname kawamba this o ha e bthe huyu ni Jehovah. Imagine, Jehovah na ma jehova anakwambam <laughs> mungu ndo ameonya amesea hivi kuwa makini unapotaka kudhamini mtu rudia tena mtuo hivi, hivi kila kimstari kimstariichokwambiarudia ukikariris ojawaliwaaaausiwe mmoja wao wawekao rehani wa kwa watu. Usiwe wao wawekao rehani unajua kuweka rehaniakueka tv yangu ii hapa v yangu i apa nikopeshe laki mbili tu bibiia inaonyasemahivi usiwe mmoja yule mtu ambaye alikufa ali, ali, ali, ali aema ak- hivi aliyemkopesha alikuja kuchukua watoto hana ujasiri wa kuchukua watoto kama the man alifika awakashn In case my children are there. Imagine the level of poverty. And to tell you the worst of the matter is the man had a pastor who is a prophet. Elisha. Elisha was a father, or the spiritual father, or rather, he was the pastor, I would say, though. He was the prophet of the guy. ndo hito mnachosikia watu wana ya lebo makanisa ya kilokole kama ni makanisa fulani hivi ya watu ambao wapumbavu wamejazana mle di ikitusikia wachungaji tunahubiri kuhusu dunia imekwisha dun mekshmeksh bu mambo afaniko na utajiri tar bbnemai mmojawao kaeai mnaweza mkashindiliana umu ndani tuna manuvuashusharpashaka si, kumbe dada akitoka hapa anaenda kuweka rehani vyatu usiwe mmoja wao wekaa vitu hapi au waliwaamkwadeni za wat za watu, watu sio za kwao za watu mbele za mungu bila hiana yoyote kama kuzamini, mtu kuzamini mkono juu ayashusha shushawangapi mliowazamini watu wamekuja kulipa kwa, kwa, kwa mafanikio kabisa walimaliza wangapi wameyeya na mzigo <laughs> mwisho mm. wa siku anayelipa anayelipahuo mzigo nani so you now know you are covering the budget that was not there in your budget ino mpowatu wa munguiver Very karibu sasa sasa nikushambulie bwana kaibuka sasa unisikilize kwa sababu mungu anataka kukuponya leo in a freestyle. amen sema bwana yesu mimi niko tayari sema na mimi kwa staili yangu kwa namna ambayo nitaweza kukuelewa And by grace of god tutaikisha uh, mwishoni unajifunza una kitu fulani uh, and please kama kama wewe ni uh, medical doctor na kama ee ni nurse kama wewe ni nurse kama ni na ni medical doctor yni uko kwenye field tunaomba baada ya ibada utatuwazima dakika zako chache tu tuna kikao na wewe kuna vitu tunataka tuongee kwa ajili ya kutusaidia tunakuelekea kwenye uh, good news conference siku ile ya ya mwisho wa mwezi bwana asifie sana kwa sababu tutakuwa na tutakuwa na sesn ya uponyaji wa kila aina so kama una ndugu zako ambao unajua kabisa ni wagonjwa one thing i know uh, uh, about angel mungu amempa neema ya uponyaji so You will, you will call any friend, any sister, brother, mother, father, they will have a special registration to register. Dr. Rati Buao had to be Hamna King Leo, by the way. I'm not King Leo. But I'm going to session to Iliamba, Wangapuna Farm, and I'm going to be a millionaire's academy. Kwa biashara, maalumu, ambao they want to learn some stuff concerning business. And from him, they would get uh, directions about uh, uh, business and, and stuff. So, here, mm-hmm. as for us, our conference will be 100% free. Uh, by the grace of God, we have paid, uh, we will cover every cost. The budget goes over. Uh, 175 million so far like in we we are trusting god to cover all the the budget without having any debt bana siwe so we welcome you kama kuna mtu mbye anatamani kusimama na sisi kwenye maandalizia conference here. please tutaona after the service au tutaona kesho kwa kwa fedha yako kwa sadaka yako na mungu atakubariki bwana hatuwezi kupitisha it is not our style. Eh, najua, wengine eiwaasangauemzuazugumachochote li sio staili yetu na ninyi mmefahamu miaka ya yangu yote ya utumishi sio staili yangu kupitisha karatasi za mchango au kutengeneza vikundi vya kuchangishana kwamba yoyote ambaye moyoni mwake anasikia kufanya kitu kwa ajili ya conference afanya kwa sababu ninamwamini mungu nimefundisha sana kuhusu umuhimu wa kufanya kazi ya mungu kwa fedha kiasi kwamba ninatamani usitoe sadaka kwa sababu tumeomba mchango ila utoe sadaka kwa sababu you the word the that is by utoaji unaoambatana na neno ndio utoaji wenye matokeo na ndio maana unaona wakristo wengi hasa kwenye makanisa ay ya yeah, uh, churches wengi wana manunguniko na malalamiko kwa sabu gani they were doin it ut ofsfutaa kuonekana na watumishi i di i bythe fanya neno yaniwe oh, kiwa unatoa sadaka yakotoa sababu neno limesema hivyo eewa watu wa mungu ko usitoe kwa sababu ua th give because the word ordered you to give to the missions aasiw this is my dream watu wa mungu yani ina ndoto ya jab sana i wante to reach a, yani, kufika riachkufika 25 tue hatuna mahali pa kuwaweka wanadamu kubili njiri yani i have this crazy dream I wanna, yani i believe it is possible for people to love god To be born again a ajapata tu mtu sahii wa kuwaubiria kitu sahihi basi hihoiiim inonoi o it is in my heart kukusanya watu maelf na maelf waje wafu tuseme hivi yesu so isiishie tu kwamba wewe umepokea injiri iwe na wewe ni sababu ya kufikisha injiri kwa watu wengine we tunahubiriana mafanikio tunahubiriana kuwa na fedha mtu pekee ambaye anaweza kufanya jambo kubwa kwa fedha yake ni yule ambaye ana chances ana nafasi kubwa ya kuwa na fedha ya kutosha na mtu wa namna hiyo anaweza kuaomplish jambo kubwa kwenye ufalme kuliko mtu ambaye so, hana fedha tu, sis, sisi tukafundishana ana kufanya jambo lolote wakati wwote sayote tukiamua kwa mfano dicemba tarehe tisa ysee they think hii tunaofanya leaders club ndo tumemaliza an uh, people believe that after this conference we will ollapse people will not believe in jesus wat om ou hear nsation that people are speaking and you wonder, how could a christian think of another christian this way is terrible out there isreaiei really really but god is good god is good when they undermine you you go unde an so tukimaliza liaders hapo tunajikusanya tena alleluya t 9 disemba uwanja wa uhuru kinanuka na <laughs> That's all we want. So tukiondoka duniani tusiwe na jambo yaani watu waliokusanyika kwenye msiba waseme hivi kwa kweli marehemu ameishi haya <laughs> mambo ameishay hey, jamani, jamani, jamani. Oh. ndio alikuwa ameanza kuisha ah, ah, ah, ah, ah. to the fullest. work t o to the so please if you are a medical personnel please you remain behind Nafikiri kesho next thursday to another team to but i invite you people what to conference we will appreciate we will honor god for you we will pray for you we have a lot of things that need to be done. A lot. A lot need to be done. We wanna do in a world class manner. Yeah. In a world class manner. We don't wanna mean me fanya mungu jambo daif. And this is just the beginning. We are going, we are going somewhere. Yeah. i i was talking to to my team Gambia, by next year I to have ultra modern io mikawambiabex kwanii asiwe munyi kwa nini asiwe mungu oaio langu mii mungu hajaniita mi kutokea shamba kwo siwezi kuzuga ni kwamba vitu, vitu, vitu, vitu vizuri sivijui vizui wakati mwingine unaangalia unaangalia unaangalia conference ya bt awards e wale ambao eeshakuangalia unaicheki stage pale hamna yesu anatajwa it is very stage anakuja kuperform s hey, kama mianane ivi sund unaisikia ina unawaza hivi hayo mambo hayausiana safari ya mbinguni but when are we going to do it if it is not now when tuwamba watoto wet naetpigaza maana tukisema tunaingia mji flani tunausomba yani, m awambijamani hey, eo tunadondoshea mzigo dodoma najuatunachokifanya wauani inakua imekuama ime una shirikaadege kunaba wote tuko pale yesu ni bwana tunaukusanya mji ule wote kwa kwji just show off our jesus what dream do you have for god my dear sister my dear brothe what dream do you have for himwhat dam do youhave for him when you look at yourself what whatpa do you see sisi ni mwili wa kristo wakristoasto tony ameshika mike okay, what do you ameshikamiat We all have something to do in the body of Christ. Don't just enjoy the word. Be part of this thing. Be part of this thing. Be part of this thing. Come on, be part of it. Be part of the work of God. Come and ask for the budget. Come and ask for the budget. nataka kujua kuna vitu gani navaianthin a p fo theaw awalav sikumoja bshara zanaa As a screens peke screen peke over 18 million. Because we're going to have LED screen, bigger ones. No, no, no. You guys, come there. <laughs> yeah. <laughs> come there, dai aliemasitamfanyia mungu jambo lisoni garimuiill never do to gibette no do it if i do somethig that you know, you know, when, when somethig aries your ame onit youat akiitahata kama ujatangaza kama itis i my dream i want us to, to, to have great digital platform than any other man of god in town sio, sio sifa uh -uh, it's just a dream in a, in a man of god okay for that matter it's just a dream in a young boy i'm just a dreamer to, you, you decide what to dream okamana tabaua na mashamba haleluya huku huku kwenye injili huku huku wako watumishi wa mungu ambao ndoto yao ni kuwa na viwanda ni kuwa na mashamba ni kujenga manyumba We dreams but as for me andaka watotowetukwasioin I I kama sisi tu sasa hivi wangapi wetu wana nafasi ya kukaa chini kuangalia kabiali Netflix. so kama tunaweza kuangaliaoea na uy ambao niee we wana have our own thi like Netflix. ambayo oyhiyo imesheheni neno la mungu ni kamayou can watch all the stuffs in there kma vinavyochagua unachagua yako umesafiri umeenda mahali netflix tv sio so kila mtu kwenyet io kil nanli know how to reach out o kwa namna ambayo the gospel can really he kwenye maisha yako hata wee kwenye kazi zako run run amen zakobiitabu cha bakuki hivi nitasimama ili nione mungu atakayoniambia na mungu akamwambiaji iandike njozi hii alafu iweke wazi put it plain iweke wazi yaani jozi yako iwe wazi alafu la ili yeye anayeisoma apate kuisoma kama anakunywa maji a awezi kuisoma kwa urahisi omana i eno apate kuisoma kama maji your vision should be so open. Ya, somo la leo don't just wish for your way o If wishes were horses, even beggars would ride. Wishes won't change you anything. Don't just wish Haya, Pastor, yes, at least you have a prayer point. Oh, yeah. Because not everything in the Bible, Elifanyika, io the, the ol thi that youdotheomimi ni mungu nitizamae neno nipate kulitimiza manaake i kama hii ndoto inalo neno la mungu god will i it so kwenye maisha yako mtu mwenye ndoto jamanindonaubiri hivo kwenye maisha yako mtu mwenye ndoto m sue youi and ohave you the or taii to yourremembastek i told you faith Comes by hearing and hearing and by the word nikawambia hakuna faith kama hakuna neno so there must be the word that, uh, that facilitate the faith lazima neno liwepo ambalo linazalisha imani nimekataa kuachwa nyuma nimekataa kuwa mdogo nimekataa ni maamuzi tayafa ni maamuzi hitaji kuota ndoto nimeota ni ndoto nilikuwa napanda ngazi nyingi katika roho haleluya unaanza kuwatisha watu nilipoota ile ndoto nikaona nikafika kule juu mpaka mbali mbwembwe tu it has to be in you kwaninayasema haya kwa sabu i know some of you you have been talked down a lot some of you watu wamewambia mwezi chochote some of you watu wamewatukana some of you watu wamewadharau some of you watu wamewandemine guys narudia tena if they undermine you do what, start do what? be doat mtu wa mungu be big hivi big Be big you have a lot of things to do watu wa mungu yesu wetu atahubiriwa kwa wepesi sana tukiwa na mafanikio mafanikiohivi unajua una nafasi kubwa sana ya kuwakovisi watu kuja kwa yesu if i mtu labda kambiaingizizaada umetingwa ofisini unampigia simu mleta last thursday simuuliyemletanuuliz unakuja, unakuja ibadani leo kumbia, dada aa haupo ningechukua ninge tulia dereva wangu anakuja wa unaonaje unaonaje una kihaisi maalum cha watu wa mtaani wamtaani kwakosvo kwanini watu wengine aataka kuja ibadani si kwa sababu wampendi yesu probably wengine challenge yao ni kwamba tunawaza sa usafiri wa kurudi itakuwaje najua minakabonyokwa mbali aya amen juzi haynakaa bagamoyosa vinatoka bagamoyo kila alhamis mi namwomba mungu hii huduma yetu isiyo ya watu wa mbea tuwe watu wa kufanya matukio It feels good, Yani, it feels good yani, tunakutana uturuki kuchukua mzigonawote tunakutanaga mkuyunikuonakaimu really kamshirika wako mbaefanya kazi sanamwaka huu so aami sijao sitakuwepo nitafuatilia online sio unapigiwa simu mshirika wako amekamatwa huku nini <laughs> majembe <auction> majembehatar <mati>, <laughs> mungu atatusaidia leo nimewambia nitawapa tiki ya kutusaidia kunyanyuka nimemuona mungu akiniinua mimi sikuwa hivi bosheni tu but god god god in heaven saw my dream and he picked me from the dust ah achaban this god is real my friend is real yes. mtu moya anbi a ye hkuulizwaga na ndugu yangu kabisa wadamu ndugu yangu auutumiguzagiza ya, kweli wewe hujue mie baba yangu mkinga ko lolote laweza kutokea ko akaanza kuhoji kuhojiangu eh? niambia ukweli nikaambia bro ningekuwa na uchawi wa kuwapa watu obviously wale washirika wote wa ni washirika wangu katika roho mungu ameniamini nao kwa hiyo kama mungu ameniamini nao wone unalipa fungu la kumi hapa si sindio sinataka wa... niwe tajiri silazima niwape dawa mkafanikiwe mlete fungu la kumi kubwa hesabu ya kawaida tu inasema hivo If Am I, am I yeah. lakini ili kukuonyesha kwamba gradual process na kila mtu anakata shea yake kulingana na uwezo wake wa kuamini tunalipokea neno atekee nyanyuka nalo amenyanyuka nalo ndio mwana humu ndani mnaona kuna shuhuda za kazi nyingi shughuda za breakthrough ya finance nyingi kuliko za uponyaji Why? It's, mtu mwenye capital power ya nchi He runs the country leo hii nilikuwa niliwahi kusema hapa hu mzozo kwa mfano unaoendelea hizi nchini si kama umeisha au bado unaendelea mzozo wa wa bandari hivi umeisha bado unaendelea ah, bunge siameshapitisha so mswada mzozo umeisha kwa, kwa lugha nyingine natuambia kwamba wach wacha waseme now you, you think what is the part of the church nafasi ya kanisa kwenye kushauri ni makosa sisi kusimama sina kushika maik na kuuponda au kukubali eh? do we have answers on it, really okay watumishi wa mungu wangapi wamepitia ule mswada wote mswadawatuwakaso wangapi wanaelewa faida na madhara ya bandari yetu kuwa mikononi mwa mtu mwingine wangapi wanajua kwamba hii itatupa faida au hii itatupa hasara many of us really know that mwingine hmm? kama namuona ii chakula changu tnye matatizo <laughs> hey, bandari yeah. Yeah, yeah. chamsingi mwanangu ya shule <laughs> amepataya um. hatujui hata kuomba unajua kwa nini in a real sense we don't really know details kuombaunajua check our dreams jiangaliani umo ndani ya mioyo yenu do you know why are dying very early these days nafahamu kuna kufa mungu kuchukua na kuna wanaojiua hmm? unafikiri kwa nini saa hizi solution pekee watu walizonazo wakipitia vipindi vigumu I want to <laughs> lamba makofi I'm to it's, it's, I'm to the, the only solution ya maisha watu wameona nisumeambia ki, ukifika uko mbinguni wee utapata share kwenye dp world kwamba utaishi People have no dreams ianasema pasipo maono watu wanafanya nini pasipo maono watu wanafanya nini wanashindwa kujizuia anasema hivi pasipo maono watu wanaangamia vision niiwai waambia hapa watu wa mungu na nanarudia tena na milele we pray when sisaau yanabeba uzito yanakuwa na hata imani naongezeka na, so, waikusile Una, maombi tunaofundishwaga tukiwa mpaka usikie mzigo umeishamigwenyewe unaoauo ah, mzigo huo unao? <laughs> moyoni wangapi mpaka usikie mzigo wangapi tuna mzigo na niwaambie kitu watu wa mungu leo ni nimewambia ni watu wa mungu eh? kwa hamna mpangilio wai wetulia tu hapo, hapo nikupe dawa na niwaambie kitu inakuwa ina tisha kwa sababu kiukweli ukweli hatu yaani hata tukiomba <laughs> hapa in action form yaani hivi zamtunapuyanga <laughs> hey, kwenye maombi unapuyanga mungu nisaidie Jofa, mene, mungu mungu nisaidie niponye mungu iekatikati <laughs> oh, ya maombi unakumbuka ada ada hey, ehovaadaya mtoto hadaya mtoto mwanaya mtoto mwanaila munmungu jj ni nisamee mungu nisame nimekasirikawanakuwa ni kamaklokoli wanaonekanakinuma yni akitokea hivi unasema hey, mtumishi ndo huyo sasa <laughs> tumishi anaingia mpisheni aeuya nini kavurugwa kavurugwa ametoka kumtafuta bwana aeluya mapito amekuwa makubwa mungu atosha aeua no vision no vision no plans we don't really know hivyo mimi nikifika wapi nitajua nimefika au ndio yale ya mchungaji kwamba ukifika utakuwa umefika ukifika utajua hito abraham anamwambia nenda mpaka nchi ntakayokuambia halafu huko nitakubarikiio so kumsikia joshua anasema every time uzao wa ibrahim uliporudi misri every time from the days of abraham every time israel waliporudi misri ilikuwa ka sababu ya nja from abraham from their father abraham anashuka misri kwa mara ya kwanza na misrii si tunasema ni duniani si sindio misri ni kwenye dunia kwenye maisha ya uovu every time uzao wa ibrahim unarudi misri kwa sababu ya njaa na kama hatuna divin ways za mungu kututoa kwenye povety adu this pnawakusanya nakuja kwa yesu wengi and after some time wanarudi tena huko i know sisters ambao wamemwamini mungu wameamua kwanza kukimbizana na mungu and an thenif got on the way kama huyu mtu hana mns hamna namna ya kumsaidia kimungu. trust me aratibu alimwambiuwe kaka ni ache nimeamua ku nimeamua kumfuata yesu nimeamua kumfuata yesu idada a... naimba kumfatmoete eh, sita kitena si rudi sita <laughs> kwenye kuvua samaki sita rudi mimi sita rudi amesema msalaba mbee dunia dunia nyuma msalababeebba nyuma mtu amekazana wauni mjini wanamsikilizia mwezi wa kwanza amekaza wauni wanaambiana aona mwendo mrefu hawo masilawake anamtuliza mshikaji tulia si tunawajua walokole tunawajua hapo kuna mtu amekaa hapo okuna kaumba anasema mwanoni mwake mungu anatuponya kwa jina la yes. Amen. atatupa namna sisi tutatoka tu listen to me my sister detemiin your heart numbe oe iw'll never go back number tw god i'll sit down with you show me your ways yes. anzeni kwa kwamini kwamba there is a possibility huku kwa mungu nikapata ways to break through my life yes. For those ways jesus is the way there is a revelation towards your life kuna ufunua kusaidia kupanikiwa kifethe have you sat down with god to ask him give me divine way for finance have you evero bibi anasema siku moja yakobo aligombana na malaika usiku wa manane malaik akamwona kaamshika bilnasema hivi akamngangania malaika akamwambia hiviasubuhi imefika naomba niruhsu niende yakob kaambia hiv auondoki mpaka umenibariki alipomwambia auondoki malaika akamuuliza unaitwa nani you see? You see? You see? So an angel was living without blessing the boy, but the boy persisted and said, "No, you don't leave without blessing." So even Konya zetu, angels might be here, And every time we are living and we are leaving, an angel is moving. kunde Kunavitu, vinatutakasisi Takasisi, Kukoma, Nakusema. you you don't live until you my o ti youiowatu kibawameea kwenye familia za kitajiri lakini tunawapeleka mjini huko at youtwatu wa mungu niwaambie ukishaji wa maisha ni mapambano hasa huyu mungu hautames naye hautafanya mzaa naye nataka ifike levo sisi tujue the only option tulionayo ni kumwomba mungu nisipoomba mimi kwenye hii ya tenda sipati kwenye hii biashara napigwa kwenye haya maisha napigwa napigwaeu ni mungu kuwa upande wangu uombe uombe kweli uombe kweli utafute mungu kweli masoko yako watu wa mungu acha kwenda kwa namna hii ya dunia masoko yako kwanza Get skills Be equipped in the spirit fahamu spiritual spiritual ways to finance spiritual ways to kwanzao jua sijue zijue, zijue. Mari Pakapu Itaji to Mungu, you have one, know what to do. Mari Pataka poitaji menu mungu. you know, you have the word, know what to do. Mari Prakapuitaji prayer, you have the prayer, know what to do. Mari Prakapu itaji sadaka, you have money, know what to do. Mari Panaka Anything that God has as a principle to success. Make sure you learn. what amungu. Fanya kwamakusudi. Search. Search knowledge to finance. Search knowledge to wealth. to be great divinely. kwa makusudi wala usizuge usizuge determine to be great oahe il of you moth mbiaacha kuzuga <laughs> wabautaki ukubwa natucheleweshawambiawatuwatatuionenohat hivi yaani taifa, taifa kama taifa na kama huduatungeua tukoa bahali sanasi nimewambia hapa jamani i msijemkaza nimewambia palekaaatudondoshe dunu fulaivni inayo yani, ramani tayari kitu fulanikkati ya mji wakaa Sia vitu flani kingi watakatifu wanasema bsaa hey! kuina moja asubuhi kataakakoni yes. kama hii hey. biashara mbona ah. kama kariaarokoo wameenda kuomba tunaswaga uchawi wote kwa mamlaka Just. kila uchawi unaofanywa kwenye ili eneo anen wachai wao wenyewe wanaanza kuona motoenye vitu kamahihivi ni vitu vitakavyotokea an hapo keinawambia mbele za mungu na mungu ni shaidi mungu ni shahidi malaika ni mashaidi ardhi na mbingu ni mashaidi kama alitatokea dunia ijaumbwalabda yesu arudi kesho na hata kama mpango kesho lazima kamanampangoarukehlaima alifanyefat kabla ajaja maana nikifika minguniauuliaulishindwae kufanya hilo shuha kitu pale e! E free for paleana kuingia saa sito, utasikia situtasikia tukatakule mdawotemda wote, mda wote unasikia tu worship songs tunapigwa wapo umeingia tu kondarabasha kila mtu yake, na engo yake hamna kuulizana maswali hiyo ni saa saba saa mchana nan mchanapo sijuu kimekukuta kitu huku masaki washa fasta washafastkariako hilo ilosio kanisa netwa dungusho la waombaji <laughs> <Hey, Dubuwa. laughs> <Ai, ai. sighs> we waombajiwe do that we can do that, we can do that. We put a prayer a prayer prayer weputaeen for hivi eveyoeumeonahivinavyoingia umjui mwenzako hapo dini gani umjui huyo ni muislam umju huyu matilda ni kwamba alikuwaga sist akaacha he kutoka kwa mze paroko umjuhyu kama ametokea kwa mze kibaro mametokea kwa maksai ujui watu wameingiaat mah geh a with oice wllohe hizi dini hazina akupeekahidii ni utaratibu tu wa iserikali kuhakikisha vitu vinaenda kwa utaratibu sio mbaya dini hazina ubaya wote wotekau tusipeka dini utaratibu taratibu kwakeli iamara ni muhimthemuiomjingakwapaaadamu <laughs> <laughs> aasa vilivyoa ndoto zinakusaidia kukwambia hivi umelala weweba asinziaufufue katia liyelaa fanasemamkayo <laughs> usinziae ufufuke katika wafu na kristo atakuangaza pwanaotokea <laughs> <chapter> mabuunje <number> <laughs> <laughs> wa Efeso, sura suya5 naomba tusome wote kwa sauti sautianalia mm. amka, amka ewe usinziari. sasa ameanza hivyo usema now you need na kulikuwa kuna kitu gani mpaka kikamfanya aseme hivyotunai yes. yote yaliyokemewaiswa uh-huh. na nuru, uh-huh. maana kila kila kilichodhirika nii kila kilichodhirika ni nini, kila kilicho ni nini? kwa hiyo nataka nikufafanulie kitu fulani hapo si kwamba vitu havipo si kwamba ukuu haupo si kwamba nyumba yako haipo si kwamba maisha ya mazuri hayapo si kwamba fedha hamna ila viko kwenye giza so the Kiasquamba hatuoni fursa, hatuoni wateja, hatuoni vitu, hatuoni feather. So I want you to start believing from tonight kumbe biasharayang wipo, kumbe wateja wang wapo, kumbe kaziang wipo, kumbe no wayang wipo, kumbe atya wipo. So what is happening? There is no light. there is no light there is no light if light is there then i will see my things so <laughs> si kwamba tunatafuta actually sio kwamba tunapambana kuvipata no hatupambani kuvipata we just need light and when the light comes we seenow yes. oh, i no kumbe ninavyosema hivi we, we have to build a, a very big ae cente Kat katikati ya karyakoeoum se si kwamba haipo ipo ila there is a leve of darkness tunayo kias kwamba we cannot actualize it now you know the house you are dreaming for fac kwamba umeweza kuidream mana yake ipo yes. because you have seen it there is a way youare ine eyes ih've seen it you are ine person ihave seen it ile anasema hivi anayataja mambo ambayo hayapo kana kwamba amekwisha kuwapo yapo ndio maana ameyataja kwa sababu yasingekuwepo angeyaonea wapi angejuaje kwamba yappogo hivyo so when you hear god says kwenye kitabu cha genesis enesi chaptnumb ukimsikia mungu anasema hivi nchi naitoe majani sio kama majani ndo anatokea kwa mara ya kwanza yalikuwepo but he had to remove a certain blockage ili nchi ionekane yes. ndiyo maana kabla ya kitu chochote kutokea he started by saying let ethe be light ndio maana hivi yeye aliyeita nuru ing'ae kutoka gizani sasa ameng'aa mioyoni mwetu n noba nijue mnaelewa nacho kiubiri a ndooiewavurugamnacho kiubiri im traying to show you kwamba kumbuka nawafundisha kuhusu isoe so tha you a staha im trin to, to brin it to youmy brothe the dream you are having is god showing youposibility of happening hee hiyo ndo tunayoiona ni mapicha picha, picha. In a of fact, tukilala actually, tunachosema tumeota ni picha tumeziona ak ya kwamba zile picha zipo maana yake hicho kitu kiko ila hakijawaunaita ndio maana rohoni rohoni hatuiti kuona tunaita kufunuliwa kufunuliwa kwa sababu gani sababugani vimefunikwaa he is, something, there is something that thattaed then we need light ndio maana hata sisi tunaitwa nii nurya ulimwengu k anake nini sisi tunatakiwa tufanye vitu viwe happening sisi tunahapenisha vitu it is time ya ku, ku, kuvihapanisha a ni wakati wa kuvihapnisha What happened? You I have happened. I am the happening because we are the light. We are the light of the world. at the light of the world, dunia, in a certain level of darkness. Devil strive in using darkness. I really wanna. kule nje watu wa mungu mnanisikia mnaelewa watu wa mungu hakuna okay. angalia mifano yote yesu aliyoitoa kuhusu ufalme wa mungu chukulia mfano ule wa mwanamke ambaye alipoteza shiringi yake ina sema hivi aliwasha taa akaanza kufagia mpaka akaiona kwayo kiukweli ukweli, ukweli na anaposema ufalme wa mungu atuzungumzii kwenda mbinguni kwa baba kukaa kule na kuimba na kuimba na kula matunda kula maparachichi mwingine siui maparachichimwngine mwngine akiwezamunaa taulsimwanakondoo h na, na anavyopenda na vile vipaja vipajanajua vile vikuku vya sherehe vina mambo yake kuna nini wale watu, nini watu wa vya vile. Yeah. yani kuna mtu kashahama when he speaks about the kingdom of god anaponena kuhusu ufalme wa mungu anazungumzia yale ambayo nguvu ya mungu inaweza kuyafanya mana yake ni ufalme wa mungu kuja duniani heaven on earth the possibilities of god mambo ambayo mungu anaweza kuyafanya kwa nguvu zake na uwezo wake the heavens coming down now the lems are wolking now things can be done now you can pick up the gold naoemaufalmwa mungu mefaana mwanamke mmoja aliyepoteza shilingi yake And then, akaanza kuitafuta kuitafutaanake nini anatafuta kitu cha nguvu yake kitu cha ndoto yake mahali pa utukufu wake mahali pa uwezo wakema kara yake mahali pa mafanikio yake mahali pa yeye kuweza mahali pa ushindi wake Now angalia hajasema kwamba alienda kukopa nyingine hajasema alienda kuwazima What the Bible says, aliwasha taa akaanza kufagia 5tawa vivyo hivyo utau a furabngui wa wenye dhambi mmoja atuguye kuliko eh. kwa ajili ya wenye haki tsii eh. kenda ambao hawana haja ya kutugus yes, au kuna mwanamke gani mwenye shilingi kumi akipotewa na moja asiyewasha taa na kufagia nyumba eh. na kutafuta kwa bidii hata aione anawasha taa kwanza alafu anafanyeje na tafuta kwa bidii anaitafuta kwa bidii haanzi kutafuta anaanza kwa kuwasha taa This is the reason why we are coming back to the word of God. We are shining our hearts. unaondoa magizagiza yote kwa ksababukati uiko duniani huko tulikuwa na makunjekunje sana watu wameturoga mno tumevamiavamia vya watu tumelala na watu aovyo tumefanya vitu vingi vituviinachokifanya inaingiza light inaingizai ikiingia ndani ile neno unapoingia unaanza kujitafuta unautafuta uwezo wako unaitauta nguvu yako yako unatafuta unatafuta maono yako unaitautayako that him the more the light comes the more you expandthe more you are growing the more you see things clearly now yes. wengine inawezekana baada ya kuja ibadani hapa baada ya kuja keye ministr mlikuwa mmeanza ka kusema hivi mimi ntakuwa nauza umeenda umeenda umeenda as days goes on unaendelea um, nuenasaiunaendelea kujitafutaisnot my plae or but i see myself being in clothing myse beinith lieunaanza mdogo mdogo unaanza kuuza vimtumba mdogo mdogo baadaye thexmsainunaweza ukaanza na kitu kingine kabisa kabisat katika siku za uchanga wako katika mungu unaweza ukawa na papasapapasa yuaotueas sure. sure. yoae oito the unavokuja kwenye neno la mungu tunavyokushona hapa unavyokumulikahi neno lako bwana ni tazo heeihei theoetheeiremb i bive the wasomi wote mnajua ya kwamba macho sio hizi tukizima ndani hatuoni ilaglori tunazo so what really brings us to see sio glory kinachotufanya sisi kuona niini light the amount of light so you'll see as far as youar light not you see, oh, oh, I, uh, I know the word says as far as your eyes can see i have given it to you but i have my revelation as far as you have the light you will see so we see to the level of our light revealed to us tunaona kulingana na kiwango cha nuru iliyofunuliwa kwetu nuru ni nini basio koyo huku kubiblia ndiyo nuru hapana the revealed word of truth the revealed word of truth koyo pastoton anapo crack revelation anapozipambanua zile eveltion anapofunuafunua maandiko as the word is cracking before us The light is emited the light is emitted now well see the emission of the light the radians are going out they are coming into our eyes our inner eyes now we see possibility of, of owning that industry now we see possibility of aunikiani mekaa pale the man of god as he was preaching akiwa na anaonyesha akiwa anazungumza nazungumza hei the light anapo achilia ile nuru slowli but sual naliona duka naanza kuliona nauona wale wateja before kabla sijaja i saw all darkness njia hakuna sioni osibility but after the wor being prached now i seeposibility see yeah. of me owni my own thin wakuwa sisi oh, yes. tutakuwa wakubwa kuliko baba zetu na mama zetu zetusii tumemjua yesu mapema hatujafika sawa lakini tumemjua yesu kuna mali tumeanzia nasema hivi kuna mali tumeanzia sema kwa jina, la yesu. kwa jina la yesu sisi ni kizazi bora kuliko cha wazazi wetu bora. say it with confidence sema kwa jina la yesu, jina la yesu. watu wa mungu naomba niwaambie leo hii tusipojitamkia hayo wazee wamekesha na kuzungumza sana ubaya wa kizazi chetu unasikia watu wazima wakisema yaani kizazi chenu sijui hw wiwiu sana yes. tutafanya kai ama viha the will see us being great and bigger yes. haelu we will own amount of money that they never catch yes. oh, some of us tokomundani you will own banks my dear brother Amen. we will own our own inustr yes. weill have our on ya packin there yes. who said we cannot make it we have the light of god we have the light and we have the light so as we are cracking si kuona kwangu sio kwamba tsasa na, na, nasubiria muujiza nasubiria muujizaaubia vitu flai vyaotam trying to say as the word is ipche unaanza kuona okay? Then whatever that I'm going through is lesser than a lion. If God can make a man survive in the midst of lion, I can survive in the midst of this depth, and I'll pay one after the other yes. and I'll cross over. Yes. If there are men in the Bible, who entered in the fire and they survived in there what is this thing apo rimembe kabla ujaubiriwa hiyo ulikuwa uikomesha kuishay mimi imekuisha oh. mungu tu unichukue sasa And then unakuja ibadani mkuyuni unamsikianakuambia wanadamu wenzetu vijana kama sisiala moto ehova akawatoa wazimaukwaphuyomungu adiuwhuo munguaha possibility By trusting in the Lord. By believing in God. God of Shadrach, Meshach and Abednego. You will see me through. You will see me through. You will help me. god god of my father, he will help me god of my me abraham isaac and jacob omy a taaaodamrak to me kama mwanamke wa alikula na, na yes. i see me and my child yes. oh, baba yake ametutelekeza yes. lakini niwone mkono wako ile tumaini naolipata baada ya maubiri baada ya mafundisho thats what we call hiyo sana mafundishowoniile kwambamwanzoni nilikuwa naona sioni njia naona kama nakufa kumbe mungu anaweza kufanya ile neno kumbe mungu anaweza kufaya wamekupiga huko wamekukaia tamaa jana umekuja mkuhamis wamekujaza neno wameiaanasemaili awhateihdo you when youare going throgh thisno dot kutwisha ngumi ya kwanzatulia pambanojaisha mwaang kuna sababu ya yaatim kwenye kila game ili kila kilaoch apate muda wa kuipanga timu yake mwanangu mwananguhicho lichokipitia niti ndotuakupangaoae oa oiothem ho you be great are are you you win that game <laughs> show them who you are. god is on arei onyoui aotatutkw kshaziyo kuttamiwutiw Hey, ondoka uangazemana yes. nuru yako imekuja hey, na utukufu wa bwana umekuzukia hey, aua quamabado yes. you are still young my brother you are still young my sisterye 3t more years are coming t0 more years are comingamn it is not time for you to dieys come alna going back big and better big and better this is the reason i pray like all i have is that day i don't joke with my spirituality no no no i don't i don't i fuel myself every time i f- every chance i get i pray like i'm all alone kura mashanda ribosoko because i know all my sexes depend on is this prayer Mr. Ndumba. sina aumba kwa wakinicheka kwamba naomba kwa nguvu re siasasaafanyje w wezangu wanasema hayo wanakucheka unakuja wana kanisani wakati kwenye viuno vyao unahania shanga ile dawamjini hapa sio kila aliyefunga kukafunga shanga nyingine, dawa nyingine dawanauliamezijuaje mi mjini nyingine dawa mtu anaendesha bodaboda tu anatumia irizi weo una duka la nguo lina mataataa lina waka una mchungaji una sadaka huna fungu la kumi huna maomi mjini utakaa wewe watu anakupa siku nane tu hiyo ya saba yenyewe ukitoboa yesu anaweza kaza mwananguaaaa ishi mjini kwa akili then kaza acha uzembe wa kijinga jinga mambo ya kusuiuko rehani unaoweka vitu reani achahacha uoga mnaogopa mno acha uoga kila anayekudai katiba ya jamhuri ya hivi Mekapo, ofu mekaaoofu ofu watanipeleka polisi polisi wewe polisi polisi ni jengo la raia polisi nipelekeni mwheshimiwa ocd mimi sio mwizi muulize huyu kama nimemwibia ana mdai anilipi ocid ni kakabe napambana napambana nikipata nitampa Tuna kama ni mtoto wa kike unalia pale mbele ya nijiuze nijiuze, nijiuze. nijiuze. CD, mimi nijiuze d mimi nimeokoka ntamlipa ni maisha tu yameniendea vibaya ntamlipa hela yake alafu namgeukia ambia ndugu yangu mpaka mwezi wa saba hela yako yote nimelipa hata mi sipendi kudaiwa mchungaji wangu wakikuuliza mchungaji wako nani nni aambiaaskaombak hapa mpigieni wakijichanganya wakinipigia tu naambia zidi katika watu nao wajua, wana hela ni huyo dada vitu tu tuavijamwendea hakufungi mtu mda iwa wafungwi naogopa nini fanya kazi zako lipa hela ya watu naishi maisha ya ofu wasiwasi asa so makusudi ende kope <laughs> kasema mdaiwa afung <laughs> nikopesheni utakuwa mtumwa bibi anasema akopae ni mkudaiwa kuna kera wengine mnakopa hela za misi, mnaenda kwenye msiba ndugu ndugu acha sifa oh, msibani wanione na mimi nina sare ya msiba acha sifa atukopi kopi ili twende msibani wewe wewe marehemu anazikwa tu akikosekana wa kumzika jiji lipo acha ujinga wewe nakuonya mimi marehemu kamaliza muda wake cheka nakwambia nakwambiaani wazima lakinane adakwa kwenda mwanza <laughs> sema ndugu zangu mama yangu nampenda dada yangu nampenda wengine mnakopa mnaenda kuzika bibi bibi, bibi, bibi washangazi <laughs> nini wasiponiona unajua mimi ndo, mimi ndo mipango wa ukoo <laughs> waonnjudopampagou oh. kwenye ukoo wenu mjifunze kuwapa watu wanye maana <laughs> <laughs> <laughs> mchungaji naomba wniembee unajua miitan livoenda msibani yaani ndugu zangu wamenitenga hawanijali kabisa <laughs> walikutengaje yaani kwenye vikao vya msiba walikuwa waniiti wa walipewa kitengo gani jikoni kusimamia mapishi kwa nini walikupea hicho kitengo wanajua hauna mchango wanajua na watu wako fea sana especially uchagani kule watu wako very fair tu mi nina asili ya uchaga wako very wakoe wakishakuona wee una story nyingi nyingisimame Wata chakula watakuitasaa ya kuombea manka maakek njo <laughs> nafika pale ombea chakula alafu mjomba anayekupendaka kukukera eh? <laughs> mungu katika jina la yesu yesuutakpoenda kula chakula iki mungnaomba kibariki ka kko kidoginamaana mimi mchango wangu kwenye huu msiba ni maombi tu mungu atakuinua nasema mungu nasemamungu mungu akupe akili akili isio ya kawaida yes. mungu akupe njia sema njia, njia. sema mipenyo mipenyo hey, hey. Hey. pate mingo yes. amina mipenyoamingahuko mtaani auta chachamacho jatatiwaur amen sasa mwanamke ambaye anatafuta shilingi yake anawasha taa anatafutaombi tafuta kwa sababu kila atafutaye anaona tafuta light is here amen so unaiwashaje nuru kwenye njia zanu ithe light, light by taking the wo into the mate ma <laughs> there is a situation labda iko hapo mbele ambao elewi njia yake unaanza kuomba kule kuomba ndio ndo ku on light unafyatua maandiko kitabu hiki cha torati kisifanyeje kwa hiyo kikae wapi eh? maana ake niusiritoe neno mdomoni kwanza ah, kama amesema hivi akingoja okay, ningekuwa niko mtaani ningefundishia maji ningejaza maji mdomoni nigefanya <gasps> najaza mdomoni natembea hatua zao kama yanavyoruka kulia kushoto mashariki magariieh Hey, right. tuachane na hiyo kwanza <laughs> mjini mjini bro mimi sifeli sifeli sisi tuna njia nyingi dada siku nyingine unavua viatu kutokea boko usiku chukua mashosti zako hawa karamandoshakarabaya katoka peku mpaka peku. gari yako hamna okay atakee kuuliza akuulizi mtu kila utakapo kanyaga eu yeah, ut ni kukanyaga tu <laughs> umekaabl unatafuta mtu akukopesha unasema benki ainipi benki ainipi mikopo miko. mabenki kibao yako barabarani huku matm Ma kibao yamo umo barabarani chagua benki yako moja okay. unajua mtu akiingia kwenye mashine ya kutolea fedha harusii kubugudhiwa a private unakaa pale mlinzi anakuuliza dada kuna nini bro una shida gani kaka kadi yangu kadi yangu kadiyangu ngoya tena ya njaribu tena kaka unataka kuniibia <laughs> na uzuri kuna kikamera pale kinaona <laughs> amjakutana na watu waliopinda hiyo chuo mwaka wa pili hiyo hali halitif kali vitu vimekaza hivi mambo hayaendi kuna loniveshmazimbaaannea yakuchomeka kakadi alafu gafnaa a aiao <laughs> tutasema na mti mtu tasikia utasema na vitu vitu vitatuitikia fika pale katika jina la yesukrist sikiliza inaruhusiwa kuto kuamini yesu alisema tweka mpaka kilindini yaani yani we tafuta maandiko yanayofanania yanaofanania yako yakotit hakikisha tunayo nini yaani ukiwa na andik utachukua kijiti utakikata utatumbukiza kitaelea did alikata kijiti isha alikata kijiti kikavu alikikata na chuma alikata kijiti akutupa nachukwa sababu chuma kilikuwa ni kizito ni chuma cha shoka sawa nilipouliza swali kwanii alikata kijiti nikachukuliwa na biblia mpaka kitabu cha mwanzo kitu pekee kilichoeleaga ni safina safina na mawe safina safkjengwa na chuma safina jenga na mbao Ko elisha alipokuwa nakata kijiti alikuwa na chuma hii hii ni mbao. Hii ni mbao lipokuana katakiiasimbao saftla hicho chumakitalalimba vitu wa naumba wateja hapa kwa jina la yesu naumbanaumba aa uiaana haleluya sema wakunitoa kwenye hi changamoto kwa kwa mungu utamwinua wee ulisema utailetea watu kutoka mashariki magharibi kaskazini. kaskazini kusini, kusini. kusini. mungu niletee watu. Watu. watu watu kwa ajili yangu ulisema utawatoa kabila, kabila za watu kwa ajili yangu yaani mungu anasema tawatoa kabila za watu kwa ajili yako w wow, unakaa mjini hapo kuna makabila mia mbili na ngapi sijui watanzania huko kabila mia moja ishirini na tatu zote kila mji uliopo wako wanyakusa wako wa haya wako wachaga wako wabena wako wasandawe huu umekaa una watu na amesema nitatoa kabila za watu He? mungu kwenye kila kabila kabilanipawatu kumi unajichagulia tu leo mungu nataka wamasai tu bwana jina wa like kwenye jinaa wale kwenye interview kule sio majini wala sio malaika ni watu na aa watu wana makabila ukifika pale wakijichanganya wakikupa nafasi ya yourself wambia, my name is John uh -huh. <laughs> And, uh, i am unawambiamikcha inaruhusiwa kwenye interview kuwambia hivi you tell me your tribe sasa unajua tatizo lako ukiingia kwenye ukingia unawaona wale ma nikama uye ndo una agi ndo unaona kama mwalimu wako wachua aliyekushika kwenye lile somo lawanzamwaka wa kwanza umsahau yule ukishajua na mchaga na mbena na mhehe namuha lafu <laughs> nina mgogo mmoja kwenye invy kmacmgogog m... <laughs> ukikuta kuna msukuma huyu mtani <laughs> sukuma ni mtani wa kila mtu hapa hapahapa jicho lako lisiangalie mtu yoyote kaziye macho mtu <laughs> kabila za watu kwa ajili ya mungu ulisema utatoa kabila za watu leo umetoa msukuma kwa ajili yanu nitapitia kwako watu ni njia gates watu wanaweza wakawa malango ya kukuzuia na watu wanaweza wakawa malango ya kupita Soli, watu wote kwenye walikukataa mtu mtunakualisia ila kuna mama mmoja alikuwa moja aliuna kupambania hizi ndugu yako tumeamua tukuchukue tu wewe amna he, kabila za watu nasema hautakuwa maskini kwa jina la yesu sema e bwana hey umetoa kabila za watu kwa ajili yangu amshawachaga kwa ajili yangu yanguamshawapare kwa ajili yangu amshawasukuma kwa ajili yangu amshawahaya kwa ajili yangu amsha kabila za watu kwa jina la yesu watafanya kwa ajili yangu watatoka kwa ajili yangu wameachiliwa watoke kwa ajili yangu kwa jina la yesu kuna wachaga wamekaatu pale wanasubilia wewe hupitia unaona hiki lichokwambia anao unaanza kuona kumbe ndoto yangu inawezekana kumbe ndoto yangu nikimixi, hi, hi, ta, ta. ni kihikiunajua inia fulani si, si, <laughs> si ah. na ni ya iehnnwaiuinachojua niyaee zilipochanganywa baada ya kuchanganywa then zika light zikaithen right? you shl no eiht ni another another revelation with another revelation with and then you get to see possibility of your dream coming true. then dea cointhebiamwona mtu mwenye bidii katika kazi yake anazungumza sio sio kusema smartly working anazungumapaiopshu organizing things kusanya nguvu zako akili zako up all together, your up all fi, huyo mtu atasimama mbele ya mfalme hatasimama mbele ya mtu asiye pengine asiyeamaipenginehiv mtu yoyote mwenye bidii atasimama mbele ya mtu mwenye cheo hatasimama mbele ya mtu asiye na cheo atasimama mbele, mbele ya wafalme asa niwaulize swali niwauliza swali siku moja binyaka mingi liopita morogoro niwauliza na leo humu ndani bila unafiki bila kunisifia au au kunipotezea yani nipe mai zangu za ukweli unavoniona mwanangu mi nina bidii sina bidii aya nijibu hapa nimesimama mbele ya nani wamuona mtu mwenye nini atasimama mbele ya niamiabdi nzn amesema wamuona mtu mwenye nini ya atasimama mbele ya watu gani mungu mwenyewe so mbeleyawagniw analipima kundi kulingana na aina ya mchungaji stukani nimemaanisha wamuona mtu mwenye nini amesema atasimama wa mbele ya ya watu gani wala atasimamaambelea wat nalafu kwa maneno haya mi na bdii sina kwa hiyo nimesimama mbele ya nani hapa na mbele ya watu wenye ninimaubiri yes. yaya kuacha kwenye lev hiyohiyo maubiri ya aina hii yatakupeleka kwenye cheo kwa jina la yesu ninalo tamko la kiroho leo hii kwa jina la yesu yes. baada ya ibada hii kuna yes. watu wamtamaliza huu bila cheo Yeba biashara yako inainuka kazi yako inainuka karia yako inainuka jina lako analiona pokea kuinuliwa kwa jina la yesu ka. kabila za watu ziachiliwa kwa ajili yako nasema kabila za watu ziachiliwa kwa ajili yako Hey! <laughs> mungu aliniambia jana usiku janausikuu naomba anasema hivi mimi nikisema neno mungu aliniambia nikitamka mimi neno sitamki ili watu walisikia na waitikia amina natamka kwa ajili ya kuimv dunia yes. when god speaks the world move yes. aliponena bibi anasema aliambia maji yakusanyike mahali pamoja yes. maji alitembea yakutembeamunu ya powerful people are coming on your way in the name of jesus Yeba. we are pulling people on your side in jesus name tunawatengenezea njia kukutia kwa jina yesu yesu ndiye njia yes. watu wame kuiona k hey njia ya kwako hey watu wema waanze kuiona njia ya hey kwako waliozuliwa kwa muda mrefu waanze kuiona njia kwa jina la yesu tunawondolea vikwazo hey sema nawaondolea vikwazo. Vikwazo. vikwazo sema watu wangu walioagizwa kunisaidia. kunisaidia watu wangu wema, tundangu wema. Tundangu wema. njia naitengeneza kwa ajili yao waanze kunifuata sasa kunifuata wateja wangu waijie njia yangu kwa jina la yesuaj ajina la snatengeleza njia kwa ajili yaokabila za watu zimeachiliwaajina lai halai ya mungu ni sehemu ya kumi kwaio kamaa wako watu milioni sab manakewatulakisb naweza nikaamua mungu nipe kutoka kwenye watu wako lakisaba yes. tuko milioni 6 yes. manake milioni sit na lakitatu nchi hii ni mali ya mungu kihalali kabisa ka kutoka kwenye watu wako milioni sit na lakitatu0 Amen. Sema, I to anasema hivyo nuru yenu naiangaze mbele za watu watuema naiangaze mbele za watu anasema wayaone matendo yenu mema Haa, kumbe kazi zetu wakati mwingine hazionekani kwa sababu nuru yetu haijang'aa Oh, sio kwamba watu hawakuoni wa sio kwamba weo ni mvivu sio kwamba hauna bidii sio kwamba not yoarenoene yuast nevto you that theeisihi haoith i unaanza kusema kwa jina la yesu lulu yangu naiangazie kazi yangu naiangazie biashara yangu biashara yangu naimulikwe sasa watu aanze kuiona kwa jina la yesu kazi yangu naiangaziwe sasa kwa cina la yesu iangaziwe sasa Yes. this nacho saying hivyo nuru yenu naiangaze mbele za watu then wayaone matendo yenu mema then wamtukuze baba yenu aliye mingun kwahiyo watu akiwa awaoni kazi zako nuru yako ye yes. nafi, ah, Pastor, ni, ya, ni pale ofisini anaonekana mama tu onenmasmpaa t makotbinasema mimi ni nuru ya ulimwengu kwa jina la yesuio upon my I shine upon my let my light shine upon my my let light this iiohs biashara hii inaangaziwa kuna, mungu naomba niangazie nuru yako kuna nuru ya mungu na nuru yako wewe sisi tuna kaakumomba mungu nuru yake waktitaa tua uru yetishatupaujawai we kuailia u yako we b na sano cokusema every woman, anyway we will deal with it tomorrow oh, yes. but, but i tell you huh? there is a creative power in every woman imagine bringing jesus god didn't need a man hitai yani, kujua neka lua aena wata mambo ya ujazaemoyo wake yani, mambo ya yamejaa moyoni mwako ila huna lugha ya kuyatoa kwa unaanza tu soso popoi matotokokoya paaaaaa aa upangilie m aluga ioogoai ioega ti hasemi na watu anasema na mungu only god is to understand even you onguo totae sekiton hegetstheoauanh seanei Yeah, go, go and deal with the boy. <laughs> you the you light light there is an amount of light in you that depends on your business biashara yako kuna kiwango cha nuru iko ndani yako nasema yakoemahivi hivyo nuru yenu sio ya mungu yenu si tumekaza bwana mulika nuru yako nuru itakayoangaza vitu vyako sio ya bwanani akwako wewe anasema hivyo nuru yenu naiyangaze nuru yenu sio ya ya nani yanani emani yesu mzuri maisha si magumu kivyo vitu vinaweza vikawa tafu lakini mwanangu nao nuru wepiga lipuka tukaya tukayabaruzukatata odian iealipeleka kushowewe ndiwe mchungaji wangu sitapungukiwa yes. ku ku yes. Sita na kitu mm. wateja nao ni kitu kwa jina yes. la yesu hawatapungua dukani kwanhawatapungua dukani kwangu, duka kwangu. kwa jina la yesu sitapungukiwa wateja yes. sitapungukiwaa kwains hiyo hiyo sio unaanza oh, sitapungukiwa na kitu unaanza unaanza kuomba kamba ndio waa iyni yani, unaopoteza eti madai yako nini unatafuta kavesi kengine weeshikakamoja kwanza utasikia kenge wanaoketi chini ya uvuli wake mwenyezi watakaa katika mbawa za mungu mwenyezi wabwana mbawa zako zimenibeba katika jina jinaz from your wings i fly in the name of jesus light you jsus it youliht nasikichokisema and then waefeso anasemaje amka ewo usinziae alafhivi ufufuke katika wafu hi na kristo atakuangaza so remembe this kristo ristohamwangazi mtu aliyelala aliyekufa hi has to weke you up then resurrect you then give you liht yes. now i told you si kwamba vitu havipo viko nyinyi ni mashahidi ile genesis god give me, me, me rae to finish this namaliza watu wa mungu namalzawatwamunuei chapt nb sura ya kwanza ile mstari wa kwanza wapili tatu mpaka mstari wa ishiri sit anazungumza the creation of the world and thema okay? na wakati mungu anaumba itsuest kwamba it is asdhough vitu vilikuwa viko nyuma nyumaa and then god was justake of thehe was omanding things to live the way ndioemahivi maji yakusanyike mari pamoja pakavu paonekane kwa hiyo pakavu palikuwa pamefichwai sio kamba pakpaliumbwa kwiyo pakpakumbwa ipalikuepo ila palifichwa na s hivi nchi naitoe mpaka nasema hivi naitoe manake nchi ilikuwa imeficha au li imefunika majani anaiamuru nchi itoe majani majaniliokua imewashikilia manake i darisalama ina wateja badae ya kusema hivi siwaone wateja wateahi darsalama naitoe giza la mjihuu litafunika watu wengine yes. sio watu wa nyumba hii. Amen. sio watu wa huduma hii sisituliomtafuta mungu mahali hapa kwa jina la yesussalamitatoa vitu kwa ajili yetusanaitoekwa jina is to have a bigger vision and then when you have a bigger vision don't worry about feeding the vision don't worry about uh, fulfilling the vision just have a bigger vision and then there is a Watu toy to kufan vision there is a naitoe. toy people to come and support this vision there is a toy you. you deal with your city now niamini mimi giza la daa siyo giza la mwampomo huko augeli mwanamze aulisa ni ktumbii kwa hiyo wote sisi uwezo wetu wa kufanikiwa unategemea na kiwango cha nuru iliyofunuka watu wa mungu naomba nirudie tena kwa mara ya mwisho si kwamba vitu haviko I don't know if aziush zilikotunaweza tukaziwasha teangalia mfano huu tunapowasha na vitu vyako vinawak jamani amepaona mtomeshehuku uh, sasa tatizo huku nataka hizi hizi tunafanyeje goja afanya huyu mtwya amdi mpeni fursa mpe fursa fursa ukae hapo hapo karibu sasa mtumishi ii ikisema washa una washanwasha uh, kwanzawasha kwanzawashakwanza itoe hii simu unaiona mnaiona kama naiona sijakwambia oaouoaioiu kwa hiyo je simu haipo au ipo unaiona kwa hiyo si kwamba wateja hawapo ila tu hauwaoni yes. si kwamba kazi haipo ila tu hauioni yes. si kwamba ndoa haipo ila tu yaioni yes. sasa nikaja mkuyuni nipokuja mkuyuni past akahubiri neno yes. na neno la bwana ni miguu yangu alafu akasema nikaanza sharabakato libaba gafla tazikaanza kuwaka shatabaawashata shata, karabada libada yes. d you s it or not unaiona uioni Ayona mana yake yes. yes. yes. ile kazi uliyoipata hapa mkuyuni sio kwamba ilikuwa io imetokea no ilikuwepo ila kiwango cha nuru hapa yes. kuzalisha nuru nyingine kwa siku nyingine ten Hey, amen say let there be light let there be light krsema kwa jina la yesu fuck kukawe na nuu kwa jina la yesuawwateja wakaonekane kwa jina la yesu bwana uisema neno na vitu vikaonekana kwa jina la yesu kukawe na, kukawe na wateja, wa wateja, wa wateja wa wa kukawe na fursa lana. kukawe na fedha kwa jina la yesu kwa jina la yesu neno lako linasema nuru inang'akizani na walakiza likuiweza kwa china la yesu mimi ni nuru ya uyimwengu kwanzia leo i kwa china aesikitokea mahali nuru ya mungu inaonekana kwa china la yesu mimi ni wazo la mungu ii i neno la munguimumbwa mbegu isaribk ci staaashar yanut nimezaa hiyo biashara, biashara kwa neno kwa la jina la yesu vya kwangu vimeumbwa kwa, la kwa la jina la yesu kwa la yesu. jina la yesu yesuluru yangu iangaze angazeru yangu azuru yangu angaze sema nang'aa kwa jina la yesu yesunaona vitu vyema sema na naona na wateja wanakuja vyemawateja wanakujaesa inaku naiona na kazi kai naiona kazi, na kazi, na na kazi kwa jina wedi. la yesu naona na kufanikiwa Waza. Waza. Na na na na kwa jina Waza. la yesu naona kuongezeka naona kuweza kwa jina la yesu sema naona uwezekano naona uwezekano naona ndoto yangu ikiwa halisi naiona na ndoto yangu ikiwa halisi naona nikiwa mkubwa naona nikijenga nyumba yangu mwenyewe naona nikifanikiwa nna nikshi misha mtaktivsema nawez nawezraataya kl lm mungu akubariki ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya mungu na jua yamekujenga yamekuinua unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya youtube na mitandao yetu mingine ya kijamii lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki ni kwa 7621559 lakini pia unaweza ukatuchut kwa namba hizo hizo kwa njia ya whatsapp na mungu atakubariki sana