Hello, this is your pastor Tony Kapola. Nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la Mungu tena siku ya leo. Biblia inasema neno la Mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda. Maneno haya yatafungua macho yako. Inawezekana kuna giza ulikuwa unakutana nayo kwenye maisha yako, lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo. Karibu. Bali Hamani akaenda mbio nyumbani kwake, mwenye msiba na kichwa chake kimefunikwa. Basi Hamani akawasimulia Zereshi mkewe na rafiki zake wote, kila neno lililompata. Kisha watu wake wenye hekima na Zereshi mkewe wakamwambia, Ikiwa huyu Modekai ambaye umeanza kuanguka mbele yake ni wa uzao wa Wayahudi, wewe hutamweza, bali kuanguka utaanguka mbele yake. Rudia tena kwa ushauri. Ikiwa, Ikiwa huyu Mordekai ambaye umeanza kuanguka mbele yake, aha, ni wa uzao wa Wayahudi wewe hutamweza bali kuanguka, utaanguka mbele yake. Hata walipokuwa katika kusema naye, wasimamizi wa nyumba wa mfalme walifika, wakawahimiza kumleta Hamani katika karamu ile aliyoiandaa Esta. Haleluya. Kwahiyo konvoi kutoka Ikulu ikafika mpaka nyumbani kwa Amani, asema mzee, unakumbuka ulikuwa na mwaliko jana? Again, till this time Esther ajaongea, till this time mfalme hana shida na Amani. Mapichapicha yote anayoyaona Hamani ni matokeo ya maombi ya watu yes. Kuna maombi tutafanya siku ya leo Amen. I want to assure you. Yatazama picha picha. Amen. Ikiwa hawa watu ulioanza kuwatendea ubaya ni uzao wa Wayahudi anasema hawa huwezi kuwashinda. Kiingereza anasema you cannot stand against, you cannot stand against him. Anything that is standing against us according to this scripture it cannot stand. Amen. Whatever has sworn to stand against you Mfalme akamwambia Esta tena siku ya pili pale penye, pale pale penye karamu ya divai. Malkia Esta, dua yako ni nini? Mungu na aiondoe kamba ya kutunyongea kabla itatunyonga, Amen. Mungu na aufuate mti wa mtu aliyoutega ili anyongwe yeye kwenye huo mti Amen. kidude kile kile kilichotengenezwa na. Yes. Okay. Lakini mtu yoyote anayefanya unafiki nyuma ya pazia anakula na wewe, anakunywa na wewe, kumbe nyuma yake kuna kitu anakifanya. Haleluya. Haleluya. Yeah. Yeah. I hope you understand what I'm leading you. Yeah. We don't normally kind of read, I mean, uh, we don't normally lead this kind of prayer. We do them once in lifetime. Maombi kama haya yatakulazimu kwanza Uombe rehema isiyekawa. Kuna mtu huku ndani unaishi naye kichina, because whatever we are going to pray here, is going to work. I warn you earlier, because today is one of the days that tunamuomba Mungu kwa kweli ayafanye maombi yetu kufanya kazi. Amen, atupe matokeo ya maombi yetu. Amen, kitu chochote ambacho ni threat ya familia zetu, threat ya ndoa zetu, threat ya biashara zetu threat ya kazi zetu this night in the name of Jesus to see the next day Amen. any threat to our life may God deal with them perpendicularly Amen. and may God take us from any threat yes. from any danger yes. in the name of Jesus. Amen. Naomba nikwambia mpaka dakika hii Mordekai yuko salama, lakini bado ester ajamaliza dua yake kwa hiyo fakti ya kwamba Modekai anaonekana yuko salama haimaanishi Mungu ataiacha threti baki pale. Threti zina tabia ya kujirudia. Adui usiyemwondoa ana tabia ya kufufuka tena. So in the name of Jesus tonight we are praying, yes. Mungu na ashughulike nacho mazima I want to live. I want to maisha yaliyo ma ma ma ma mapumziko katika katika jina la Yesu, iondoe vita mbele yangu, iondoe aibu mbele yangu, iondoe threat mbele yangu, chochote kinacho threat kesho yangu katika jina la Yesu, chochote kinachoipa hofu kesho kinacho yangu ambacho kinanifanya sina na amani kinanifanya siwezi kulala kinanifanya nina mawazo Baba katika jina la Yesu wewe, la. Mungu wewe Mungu liye mwaminifu ninayejua unaweza Una kurejesha vilivyoibiwa Una unaweza kunyosha mkono wako kunyosha mkono. na ukafanya madhara katika jina la Yesu nimesimama mbele ya kiti chako cha rehema. Ma. Kichako, na advantage ya kukujua naya kukujua neno lako inasema tukujue wewe ili tuwe na amani ndipo mema na e nami e Bwana, nimesimama mbele ya kichako cha rehema ta ikiwa, ta re kwa namna yoyote, ikiwa kwa namna yoyote, kwa sababu naelewa ghadhabu inayotoka kwenye kichako, katika jina la Yesu naita rehema, naitaja damu yako kwa thamani, kwa thamani damu yako, dam yako, iliyoyatakasa maisha yangu damu yako, dam yako, iliyonitenga na, na mabaya. Kwa sababu hiyo nimeokoka, nime Baba, katika jina la Yesu, yoyote asiyeamini katika damu yako, katika uokovu wako, naye ameinuka na kuamini nguvu yake, kuamini fedha yake, kuamini kipawa chake kuamini mdomo wake kuamini mikono yake kuamini mwili wake kuamini resources zake, ili kunitenda mabaya, ili kunyanyuka kama hofu yangu, ili kunyanyuka kama threat yangu ya siku za kesho. Baba katika jina la Yesu, neno lako linasema hautamwacha mpenzi wako auone uharibifu. Katika jina la Yesu na kataa kuona uharibifu. Baba neno lako limetuonyesha kabla ya Kuyo kuona uharibifu Khabrava, kuhona, Mungu linyanyua uokovu Mungu ukanyanyua msaada Mungu Baba, katika jina la Yesu tizama walivyojipanga, tizama matisho yao, tizama kiburi chao, chochote kinachowapa kiburi, cho kina kiburi, chote, chote, kina Baba, katika jina la Yesu leo hii kwa mkono wako wenye nguvu, malaika mwenye upanga na apite kwenye risosi zao apite kwenye mifumo yao apite kwenye ujasiri wao apite kwenye kiburi chao kinacho hapa kiburi apite kwenye kinacho hapa nguvu, katika jina la Yesu, kwa mkono wa malaika wako wakapige nguvu zao, wakapige viburi vyao, wakapige nguvu yao, wakapige midomo yao, wakapige uhai wao, katika jina la Yesu. Usiiache rei yangu kuishi katika jina la Yesu. Ulikuja kunipa wokovu, ulikuja kunipa amani, ulikuja kunipa pumziko. Chochote kwenye haya maisha kisicho mapumziko kata, E Bwana, katika jina la Yesu. Mahali pale pale alipoandaa ili kuyaua maisha yangu, ingiza kichwa chake hapo, katika jina la Yesu. Aibu aliyoiandaa ingiza majina yao hapo, ingiza, ingiza maisha yao hapo mbali, oye Bwana ukasimame kama wokovu kama wokovu kama wokovu, kama, kama, kama msaada kwa watoto wako, kwa, watoto wako. kwa damu yako ulituokoa Baba, katika jina la Yesu tunayatoa majina yetu kwenye lisi atakao walipiwa, kwenye lisi aliyopangiwa kwenye lisi waliopangwa no. Kuharibiwa kwenye lisi ya waliopangwa kuaibika, kwenye lisi ya waliopangwa kuuawa, katika jina la Yesu. ulifanya wokovu kwa Esta, ulifanya wokovu kwa Mordekai, katika jina la Yesu. ulifanya wokovu kwa Wayahudi, mimi nami ni uzao wa Wayahudi, katika jina la Yesu. ninaita msaada wako, ninaita wokovu wako, naita msaada wako, naita wokovu na wako. usiiache aibu ikaje juu ya jina yangu usiache aibu ikaja juu ya nyumba yangu, usiache aibu ikaja juu ya nyumba yangu, usiache aibu ikaja juu ya biashara yangu, katika jina la Yesu Kristo. Maombi yoyote yanayofanywa, mkakati wowote unaofanywa, yoyote aliagizwa kuyatafuta maisha yangu, katika jina la Yesu, Baba tuma wavizi, viziao vizia yeye anaye nivizia katika jina la Yesu, kabla hajanipata mtego wake, kabla hujaninasa katika jina la Yesu, waanguke kwenye mitego waliotega wao wenyewe katika jina la Yesu. Tuma nguvu yes, yako tuma, tuma silaha zako tuma, sila, tuma jiwe lako tuma, tuma, piga shingo tuna zao, tunavunja shingo zao, tunavunja kazi zao, tunavunja maisha yao katika jina la Yesu. Wakose relevance kwenye uso wa nchi, wakose relevance katika jina la Yesu. Kimyo yoyote wanayotumia, njia yoyote wanayotumia ili kuyawinda maisha yetu katika jina la Yesu. Baba, usiwache usi wakapata sauti, waka sauti kuliko sauti yako, usiwache wakapata heshima kuliko heshima yako katika jina la Yesu. Mahali popote walipoaminiwa po, tunaondoa imani tunaondoa imani kwao, tunaondoa imani, tuna imani kwao, tunaondoa nguvu kwao, nguvu walionayo katika jina la Yesu. Shirikino wanaotumia roho mbaya iliyoko nyuma inayowasukuma kufanya ubaya kwa jina Yesu, ya jina Yesu Kristo tunaipiga roho hiyo mbaya tunaiondolea nguvu yake katika jina la Yesu. Enyi mawakala wa kuzimu katika jina la Yesu, msimamao na kufanya hila kinyume na watoto wa Mungu katika jina la Yesu tunapiga roho zao sahi, tunapiga roho zao sahi, tunaagiza kutoka mbinguni pingu za kwako katika jina la Yesu, pingu zako kutoka, kutoka mbinguni Wako usiwe mbali Mando, na mtesi atutesae katika jina la Yesu. Kata maisha yao fupisha maisha yao katika jina la Yesu. Magonjwa yasiyo na majina yapatikane ya maji kwenye vifua vyao yapatikane kwenye mioyo yao yapatikane kwenye miili ya ya yao yapatikane kwenye maisha yao katika jina la Yesu. Je, Baba yeye aliyeitwa kutusumbua, aliyepewa wito wa kutusumbua, aliyepewa fedha ili atusumbue, aliagizwa kutusumbua ulioandikwa meseji iliyoandikwa email iliyotumwa ujumbe uliotumwa, ili tusumbuliwe katika Kari jina ya Yesu, kokote waliko, vikao vyao wanavyofanya kwa namna ya siri, kula wanakopanga mipango yao katika jina ya Yesu. Baba, ninakuomba ingia kwenye vikao vyao, ingia kwenye viti vyao katika jina la Yesu Kristo, katika jina ya Yesu Kristo, usiwaache wakatimiza matakwa yao. E Bwana, e Bwana, wengi utafuta namna, kwa sababu wao wanakuja na fedha zao, wanakuja na magari yao, wanakuja na farasi zao, lakini e Bwana, sisi tumekuja na jina lako, sisi tumekuja na jina lako. Ndio maana tumekuja kukuomba. Tutasema kama Daudi, heri tuangukie mbele zako, ni bora tuangukie mbele zako, tumekuja kuanguka mbele zako, tumekuja kuomba mbele zako, maana wewe ndio msaada Mana wetu sada. Wewe ndiyo namna yetu ya kutoka yetu. Wewe ndio namna yetu ya kusaidika yetu, wewe ndio namna yetu ya kusaidika, yetu ya kusaidika. Kati Kati kutika kutika jina Kati katika jina la Yesu wengine kutika. Tumekula nao wengine, wengine tumekunywa nao. Nao wengine wamekula chakula chetu, wengine wamekunywa maji yetu. E Bwana, wameinuka kinyume na sisi ili kutufanyia ubaya, lakini e Bwana, macho yako sio kipofu hata yasione, mkono wako sio mfupi hata usiweze kushika, katika jina la Yesu katika jina ya Yesu, kila mbinu anayotumia, kila njia anayotumia, fuata kwa nyuma, skata njia zao, fuata kwa nyuma, skata njia zao, vuta miguu yao katika jina ya Yesu. Mahali popote walikokuwa wanapata kasi, vuta miguu yao, vuta miguu yao, vuta miguu yao, vuta miguu yao, vuta miguu yao. Baba, tutaomba kama esa, ukatujalie sisi, dua yetu na iwe maisha yetu dua yetu, na iwe heshima yetu, dua yetu iwe, etu, na iwe kani, kanisa lako kanisa lako libaki na heshima yake katika jina la Yesu. Yatende matendo makuu, jina lako likatukuzwe katikati ya watoto wako. Yatende matendo makuu kwenye maisha yetu, mbele za macho yetu, katika jina la Yesu, ili jina lako likatukuke mbele za macho yako, eh Bwana. Hata lini watu watadharau jina lako? Hata lini watu watadharau kazi, kazi yako? Hata lini watu watadharau nguvu yako katika jina la Yesu. Saiye Bwana, elekeza vidole vyako kwenye macho ya watesi wako, pofua macho yao, pofua macho yao, pofua macho yao, pofua macho yao. e Bwana, elekeza mkono wako, elekeza mkono wako kwenye ngozi za watesi wako katika jina la Yesu, sipigwe na ukoma, sipigwe na ukoma sipigwe na ukoma, sipigwe na ukoma, sipigwe na ukoma, sipigwe na ukoma, sipigwe na ukoma, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. E Bwana, elekeza hasira yako kwenye nyumba za watesi wako, katika jina la Yesu, kwenye nyumba za watesi wetu. Ulimtokea Paulo, katika jina la Yesu, ukamwambia, mimi Yesu naye niudhi, lakini Yesu, Paulo hakuwahi kutukana Paulo akuwahi kukusema, ila alikuwa akilitesa kanisa lako. E Bwana, hata sasa wako watutesao kwa sababu ya imani yetu, wako watubezao kwa sababu ya imani yetu. Tizama mabezo yao, tizama mateso yao, tizama vicheko vyao. Usiwaache e Bwana bila mwanga utokao kwako. Washushe kwenye farasi zao katika jina la... washushe kwenye farasi zao katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, washushe kwenye farasi zao, washushe, washushe kwenye farasi zao. Bwana, ardhi hii tunayoitembea, kabla mwaka hujaisha, ifungue kinywa chake na kuimeza miili yao, na kuimeza miili yao, na kuimeza miili yao, waliponyanyuka watu kinyume na Musa mtumishi wako wewe, Bwana, kwa kinywa cha Musa mtumishi wako, ili kuthibitisha kwamba ulimwita Baba, ulifunua ardhi na kumeza watesi wake. Katika jina ya Yesu kuthibitishe kwa mara nyingine ya kwamba walio watoto wako In the name of Jesus. Fungua ardhi na ukimeze ardhi na. Ardhi, sikia neno la Bwana, usimwache mtesi wa mtoto wa Mungu akatembea kwa raha juu yako. Ardhi tunakutamka, kutamka katika jina la Yesu jina. Sawa sawa na Bwana alivyosema, alivyo kwa Kaini, ardhi imelaaniwa. Sawa sawa Bwana alivyosema kwa Adamu, ardhi imelaaniwa kwa sababu yake, katika jina la Yesu ulimwambia atakuwa ni mtu asiye na kikao katika jina la Yesu, waondolee utulivu, e Bwana, wanapotaka kukaa, kupumzika, waondolee utulivu, Bwana wanyanganye usingizi. Usingizi pumziko linatoka kwako, wanapumzika hawa wakiwa wamepata kwa nani? Afya inatoka kwako, wana afya njema hawa, ikiwa imetoka kwa nani? e Bwana, katika jina la Yesu tunakusihi, Mungu wetu uinyanyue neema yako juu yetu, uinyanyue neema yako juu yetu na upanga kusudiwa na adui zetu, uwageukie wao, uwageukie wao, uwageukie wao, uwageukie wao. Ardhi wanayotembea ikawakatae, ikawakatae. Ikiwa wanaenda mashariki wakiamini watapata chakula mashariki, naigeuke kusini, gafa wakashangae. Akili zinawaambia wanaenda mashariki, lakini destination iwe kusini, katika jina la Yesu. Ikiwa wanaenda kusini wakiamini wanapata matokeo, katika jina ardhi ukatae, na igeuke kinyume nao. Kusini yao kusini yao iwe mashariki yao, katika jina la Yesu. Katika jina la si si si Yesu, waliosimama kwa lugha yao moja ili kutufanyia ubaya, katika jina la Yesu, na iwe kwao sawasawa na roho iliyoangukia Babeli, roho iliyoanguka Babeli, kuchafua lugha, kuchafua lugha zao Yesu, chafua lugha zao, chafua lugha zao, kambi yao isisimame kwa pamoja, chafua lugha zao, kambi yao isisimame kwa pamoja, chafua lugha zao, kambi yao isisimame kwa pamoja, katika jina la Yesu, chafua lugha zao, kambi yao isisimame kwa pamoja, katika jina la Yesu. Wakati wa Yesu Kristo alipokuwa akitembea duniani hakukuwa na mwenye uwezo wa kumkamata kabla ya wakati wake, wa kumshika kabla ya wakati wake, alijitoa yeye mwenyewe. Baba, tuna, tuna kataa kukamatwa tusipotakiwa kukamatwa. Tunakataa kuonewa tusipotakiwa kuonewa. Tunakataa kuteseka walipokusudia Kute tuteseke katika jina ya Yesu. Fuatilia mashauri yao ya siri na mipango yao ya siri katika jina ya Yesu. Wanaotaka kujichukulia umaarufu kupitia nafasi zetu kupitia majina yetu yetu, Bwana angusha angusha kambi zao, angusha kambi zao, angusha minara yao katika jina la Yesu. kati baraka to nema sote li badia paloto kodi satiga tiga tiga repatuga sika tida rematile basukete The church shall prevail. Kila adui wa kanisa la Mungu, kila adui wa neno la Bwana, you see, naposema adui wa neno la Bwana, Mungu anaweza akakupa wewe neno akwambia, you shall be promoted Alafu ofisini anainuka mtu ambaye hataki kukuona ukiinuka. Ninaposema adui wa kanisa, adui wa neno la Bwana, whatever that is spoken on the altar, alafu akinyanyuka mtu huko anaenda against hicho ambacho mungu amesema. Thats what we are dealing with here. I hope you understand what we are dealing with. I hope you understand what I was in when god says you shall be blessed whoever that is going to, is going against that, anayehakikisha wewe haubarikiwi, anayehakikisha upige hatua. Mfano, Mungu anakwambia hivi, kwa mkono wa nguvu, kwa neema ya Mungu utawaona wateja wakija dukani kwako, and then somebody is working against that. Ndo huyo mtu tunashughulika naye, sio? Umeelewa? when god is saying it is your time to be promoted, alafu ofisini ananyuka mtu ambaye hataki kukuona ukipiga hatua yote, yani kila unapotaka kuonekana kwa namna fulani, mtoto wa Mungu unapita. Mungu tumemkimbilia. Biblia inasema tumekukimbilia wewe Bwana, yes. Maana yake huko nje kuna aibu yes. tungeweza kukimbilia vingine lakini vingetufanya tuishie kwenye nini, aibu. Bwana tumekukimbilia wewe, ili tusiaibike yeah. Na tumeona kwenye neno lako kila waliokukimbilia wewe hawakuaibika. Kwa sababu hiyo, kwa jina la Yesu, yes. Tunakataa, tunakataa kuaibika. Sema Bwana tumekukimbilia wewe, tumeanzisha hizi kazi tunafanya, tunafanya hayo tunayofanya kukimbilia tungekuwa na njia nyingine za kutufanya tukae salama, tungezi chukua, lakini hatuna fedha, hatuna, hatuna dhahabu, tulicho nacho hatuna dhahabu. nacho ndio tulicho nacho ndicho nacho, hatuna fedha, hatuna, hatuna, magari. hatuna magari wala farasi ila farasi. tulichonacho ni jina tulicho nacho lako e Bwana. Tunakataa kuaibika, tumeikimbilia, tuna jina lako, tusiaibike. Hatutaaibika kwenye njia ya kazi yetu, hatutaaibika. Hatuta kwenye biashara tunayofanya, hatutaaibika kwenye mahusiano tulio nayo, hatutaaibika kwenye kazi hii tunayofanya, katika jina la Yesu. Tunajua e Bwana, tukiaibika sisi, jina lako limeaibika, kazi yako imeaibika. Hauko tayari wewe kushea utukufu wako na yeyote Bwana. Yo kama kama kama kama kama kama ajuae yote. Kama yote kama mwenye nguvu zote, kama mwenye uwezo wote amekalia kiti chako. Hakuna aliyewahi kukaa kwenye kiti chako atakaa salama. Wapige na chango kwenye matumbo yao, wapige na chango kwenye matumbo yao, wapige na kansa kwenye matumbo yao, wapigwe na kansa kwenye ngozi zao, wapigwe na maisha magumu kwenye maisha yao itithibitisha kwenye uso wa nchi ya kwamba wewe ndio Mungu peke yako, you are all knowing yoyote aliye mtu ashindanaye nawe, ashindanaye na cheo chako, katika jina la Yesu shusha vivuli vyao. Shusha vivuli vyao, shusha nguvu zao, itume aibu kwenye nyumba zao. At this time, Hamani alikuwa na mashabiki wake, tena anaitwa Hamani adui wa Wayahudi, Hamani adui wa Wayahudi, moyo wake umetaka kumwona Myahudi akiaibika, yoyote aliye adui yako kwa sababu ya imani yako yes. I decree and declare from this altar. Amen. May God wa wanyama kutoka kwenye neno la Mungu, kutoka kwa Mungu alitoka pepo ambaye alimwambia Mungu anaweza kumshawishi Ahabu ili aende vitani akauawe. Katika jina la Yesu Amen. Kama atatoka roho au atatoka pepo yes. Mungu na asiache threti yako kusurvive May the threat be scattered. Amen. Whoever stands as all knowing. Unajua, kuna wale watu ambao wanaishi kwenye nchi kama wanajua kila kitu, yaani vyanzo vyao vya taarifa ni vya uhakika kuliko mtu yoyote hapo ofisini. Hawezi kumwacha mtu akisema yeye, kwa mkuu au kwa bosi kaaminiwa, na mtu anafukuzwa kazi katika jina la Yesu. Amen. Wasione siku nyingine ya amani. Amen. I don't know if I'm, I'm communicating with some people here. I don't know if this prayer are benefit for somebody here. Amen. In the name of Jesus Christ of Nazareth. Yes. They cannot sit in the seat of God. Amen. In the name of Jesus, may god prove once. Yes. For another time na yasikie maombi yetu kwa jina la Yesu. May he show up with a force of wrath. May God destroy every enemy of his word. Chapter number 7. Kuanzia yes. Mstari wa kwanza. Ester sura 7 kuanzia mstari wa kwanza basi mfalme na Hamani walikuja kula karamu pamoja na malkia Esther. We are reading all together. Yes. Esther chapter number... Seven. Seven. Basi mfalme na Hamani walikuja kula karamu pamoja na malkia Esther. mm -hmm. Mfalme akamwambia Esther tena siku ya pili pale pale penye karamu ya divai, <clears throat> Malkia Esther, dua yako ni nini? nawe utapewa, na haja yako ni nini? hata nusu ya ufalume utafanyiziwa. Ndipo malikia Esta alipojibu akasema, mfalume, ikiwa nimepata kibali machoni pako na mfalume akiona vema, nipewe maisha yangu kuwa dua yangu na watu wangu kuwa haja yangu, maana tumeuzwa mimi na watu wangu ili tuharibiwe na kuuawa na kuangamia. Kama tungaliuzwa kuwa watumwa na wajakazi ningalinyamaza ila hata hivyo msiba wetu haulinganishwi na asira, na asara ya mfalme. Ndipo mfalme Asuero aliponena, akamwambia malkia Esther, ni nani huyu tena yuko wapi ambaye moyoni mwake alithubutu kufanya hivi? Esther akasema, ni mtesi tena ni adui, ndiye huyu Hamani mtu mbaya kabisa. Mara Hamani akaingiwa na hofu mbele ya mfalme na malkia. Mfalme akaondoka katika adhabu yake kutoka kwenye karamu ya divai, akaingia bustani ya ngome. Hamani naye akasimama ili ajitakie maisha yake kwa malkia Esther. amemtaja Hamani kama mtesi wake. Yes. Mfalme aliuliza ni nani huyo? Yes. Esther akasema Hamani. I believe you a that makes you not to have peace. Do you? Yes. <laughs> Because there is a time a king will ask, ni nani? Unafahamu <laughs> wale wa mama ambao, mama zetu wamekuwa kwenye ndoa ambazo, kuna aina fulani ya shangazi zetu, mawifi zao. Kila mama akimuaza, hana raha. Unaye mtu pale ofisini Dina, ambaye kila ukiwaza huyu mtu kuna namna yani, yani, he love, au she like she likes arasi yani, utafanya vyote unavyofanya kama unavyotakiwa kufanya, but atafanya tu kitu sida. Mmeelewa ninachokifundisha? Mmeelewa ninachokisema? Rest should finally come to your house. And you should finally go to your office and come back with a full smile. Inatakiwa mioyoni mwetu na vichwani mwetu tumwaze Mungu peke yake kwenye akili zetu tumwaze, tuwaze tu kumpendeza yeye, lakini sio eh. Niwaulize swali hizi siku tatu hapa eh. Wayahudi walikuwa nawaza kingine chochote tangu ile waraka umeandikwa? Wayahudi walikuwa nawaza kingine chochote? Hapana, uwe na uhakika They postponed everything. The only thing they did was pray against one man. Sasa ibada zinatakiwa ziendelee, prayer point zinatakiwa zibadilike. Mtu yoyote aliyegeuka prayer point ya maisha yako, Finally, that person should rest in peace. Nipo sasa, Biblia inasema hivi, hakuna amani kwa wabaya mtu ambaye ni kizuizi cha kuinuka kwako. You know kabisa, my name ilipelekwa kule juu ili niongezeke but this man said no. This guy said no. For his own reasons. Wako waliokuwa wanataka vitu kutoka kwetu, hatukuwa na hivyo vitu vya kuwapa. Wako waliosema kabisa tutamkomesha. Kuna wale ambao wako kwenye maisha yako and because ya nafasi uliyowahi kuwapa, na ile nafasi imegeuka sasa mwiba kwenye maisha yako mwenyewe. Tonight in the name of Jesus the king is asking who is that person? Ni nani huyo mtu? Let's keep reading, mstari wa tano: Ndipo mfalume Asuero alipoona ya kwamba malkia Esther aliponena akamwambia malkia Esther, ni nani huyu tena, yuko wapi ambaye moyoni mwake alithubutu kufanya hivi? Esther akasema ni mtesi tena ni adui ndiye huyu Hamani, mtu mbaya kabisa. Mara Hamani akaingiwa na hofu mbele ya mfalme na malkia. Mfalme akaondoka katika. Kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu hofu ikatande kwenye nyumba zao, likainuke la kuwapa hofu. Na tunaposema likainuke la kuwapa hofu, anaweza akarudi mtoto wake nyumbani ghafla amepooza upande mmoja, mtoto wake, sio yeye, mtoto wake, au kinaweza kikatokea kitu kwenye maisha yake huyo mtu alafu kikampa hofu maisha yake yote. Namba moja, likawepo la kuwapa hofu. Mstari wa saba. Mm. Mfalme akaondoka katika ghadhabu yake kutoka kwenye karamu ya divai, akaingia bustani ya ngome. Hamani naye akasimama ili ajitakie maisha yake kwa malkia Esta, kwa kuwa aliona ya kwamba amekusudiwa ma, madhara na mfalme. Yoyote aliyekukusudia mabaya Mungu aliyegeuza meza hii Hamani. Biblia inasema hivi akaanguka kwa malkia Este. Jana na juzi, kama mtakumbuka, Hamani alikuwa ni mtu mwenye raha sana. Raha yao naigeuke kwao msiba, igeuke kwao msiba. Mungu akatusikizisha maombi haya Mungu akayasikie maombi haya na kutujibu yeah, ili sisi wenyewe mioyo yetu ijawe hofu juu ya Mungu tunayemwomba. Amen. In the name of Jesus. Amen. Nasema hivi njia zao zigeuke ziwe ni njia za misiba. Amen. Na Mungu asiwaache bila wao kujua walimtenda mabaya mtumishi wa Mungu walimtenda mabaya mtoto wa Mungu, ikae kwenye kumbukumbu zao, wakarudi na kurehemu na kuomba rehema, na wakirudi kuomba rehema wasamehe. La hawajarudi viburi vyao vigeuke tanzi yao. Amen. So I'm going slowly so that you may understand what we are dealing with tonight yes. na this one is mainly for matured people. Mstari wa saba: mfalme akaondoka katika ghadhabu yake kutoka kwenye karamu ya divai, hmm, kaingia bustani ya ngome. Hamani naye akasimama ili ajitakie maisha yake kwa Malkia Esther kwa kuwa aliona ya kwamba amekusudiwa madhara na mfalme. Kisha mfalme akarudi kutoka katika bustani ya ngome hata mahali pa karamu ya divai ikawa Hamani amejitupa chini penye kitanda alipokuwapo Esta. Mfalme akasema namna gani? Je, atamfanyia malkia jeuri hata machoni pangu nyumbani mwangu? So Amani alikuwa natubu akamwangukia Malkia Esta kwenye kitanda chake Mfalme akapasiva wrongly. Yani, yeye kaenda kuomba rehema, ila mfalme ikaenda kwake tofauti. Yoyote anayekupeleka mahali kukushtaki yes, kwa ubaya yes, ikasikiwe tofauti Hema. Ndo Biblia inasema hivi yoyote atakaye kuhukumu atahesabiwa kuwa ulimi wake umekosea yes. Nikiwa nimekaa kwenye kiti hiki cha hukumu. Leo hii. Mstari wa nane. Kisha mfalme akarudi kutoka katika bustani ya ngome hata mahali pa karamu ya divai ikawa Hamani amejitupa chini penye kitanda alipokuwapo Esta. Mfalume akasema, namna gani? Je, atamfanyia malikia jeuri hata machoni pangu nyumbani mwangu? Na neno lilipotoka kinywani mwa mfalme, wakamfunika huso Hamani. Wakamfanya nini? Wakamfunika huso. Nakumbuka huyu jamaa, he premeditated his death. You remember yesterday, last chapter, yes. previous chapter chapte, yes. aliposikia Modekai ameinuliwa, yes. asema arudi nyumbani kwake akiwa amefunika nini, uso wake akiwa na msiba. It is the same thing that is happening here. People start projecting their own death. Amen. ili sasa upewe signal kwamba kuna kitu kimeanza kutokea. Wataanza kuropoka wao wenyewe, wataanza kuongea wao wenyewe Amen wataanza kusema wao wenyewe Amen. Then in the end, bibi anasema hivi. What happened? anasema akafunikwa uso yes. Then, ndipo aliposema Habona, msimamizi wa nyumba mmojawapo wa wale waliohudhuria mbele ya mfalme, Tazama basi mti wa mikono hamsini urefu wake, Hamani aliyomwekea tayari Mordekai, ambaye alinena vema kwa ajili ya mfalme upo umesimamishwa nyumbani kwa amani, na wakati amani anaandaa, hakujua kama Habona anatizama anatizama. This is what will happen. Mshtaki wako ameshtakiwa. Amen. Sema mshtaki wangu ameshtakiwa. Mshtaki wangu ameshtakiwa. Umesikia? Yes. Nimesemaje? Mshtaki wangu ameshtakiwa. It's going to be as simple as this. This is how it's going to be simple. mahali popote kibao kimegeuka, naye ameshtakiwa. mti wa hukumu aliyokuwekea, yes. Na yeye mti huo umemuhusu. Amen. Habona anasemaje? Ndipo aliposema, Habona, msimamizi wa nyumba mmojawapo wa wale waliohudhuria mbele ya mfalme, mm -hmm. Tazama basi, mti wa mikono hamsini wa urefu wake, hamani aliyomwekea tayari Modekai, ambaye alinena vema kwa ajili ya mfalme upo umesimamishwa nyumbani kwa amani. Mfalume akasema mtundikeni juu yake. Basi mfalume alisemaje? Mtundikeni juu yake. Kwenye ile kesi ya kufukuzwa wewe, mfalme amesemaje? Kufukuzwa yeye. yeah, yeah. Kwenye ile aibu iliyokuwa ikukuta, mfalme amesemaje? Aibike. yeah, yeah. so what does the king say here again against a man? Anasema hivi, mtundikeni yeye, aha juu uh -huh. yake basi wakamtundika Hamani juu ya mti aliyomwekea tayari Mordekai. Ghadhabu ya mfalume ikatulia. There will be no rest before the king, before the authority mpaka wamemmaliza mtesi wako. Amen hey, and this is the story for the next chapter. let's go. yes. Sura ya nane siku ile mfalme asuero alimpa malikia ester nyumba yake hamani ah, ujaelewa this man had estate not just a house he had the whole estate mind you he was a rich man the same night king asuerus gave to the queen esther the estate that belonged to haman and then siku ile mfalume Asuelo alimpa malikia Esta nyumba yake Hamani, yule adui wa Wayahudi. Modekai naye akahudhuria mbele ya mfalume, kwa maana Esta alikuwa amedhihirisha alivyomhusu. Basi mfalume akaivua pete yake aliyompokonya Hamani akampa hmm, Modekai. Ah, alichomiliki mtesi yes, kimekurudia wewe. Amen. The service of today was mainly for the people ambao wanapambana maofisini na makazini na kwenye familia na kwenye maisha and then someone is raising against them. There is hope from the word of God, kwamba mtesi wetu tutakalia kiti chake Amen. Sasa tunaendelea baada ya nini? Wako amenyoshwa amejanyoshwa, tunaendelea kuomba nini? Esteti yake umepewa, ujapewa; eneo lake umepewa, ujapewa; biashara yake umepewa, ujapewa. Naomba nikuulize swali, tunaendelea kuomba nini, umepewa, umepewa, umepewa, ni tunaendelea kuomba nini? Nyanyua sadaka yako juu, mpe Mungu maombi ya shukrani yes. Nani, nikuombe jambo moja, maanisha Yani maanisha kama siku ile ambayo tayari umesikia hizo habari, Mungu amekupa habari tayari. Mungu ninakushukuru kwa kuwa kicheko kimenijia, aliyekuwa tishio langu, aliyekuwa hofu yangu, ameshughulikiwa ameshughulikiwa Mungu umeshughulika kwa namna yako. Wewe ni waajabu, umenishangaza kwa mara nyingine tena, ya kwamba Mungu unaweza kunitetea kwa namna hii, unaweza kuniondolea aibu kwa namna hii, unaweza kuniondolea mtesi wangu kwa namna hii, unaweza kuniondolea threti yangu kwa namna hii. Mungu ninakushukuru kwa kuwa unaweza kuondoa machozi yangu kwa namna hii, hivi ndivyo ambavyo umeyafuta mateso yangu. Zaburi ya 68 inasema Mungu siku kwa siku unanichukulia mzigo wangu, uimidiwe wewe Bwana ambaye siku kwa siku unanichukulia mzigo wangu, wewe ndiwe wokovu wangu. Mungu kwangu mimi ni Mungu wa kuokoa. Mungu kwangu mimi, wewe ni Mungu wa kuokoa, njia za kutoka mautini zina wewe, Yehova Bwana. Hakukuwa yoyote, na namna yoyote Esta na Mordekai na taifa la Wayahudi wangepona kwenye mkono wa amani, kwa fedha aliyotoa kwa influensi aliyokuwa nayo, lakini hakika limethibitika neno lako ya kwamba njia za kutoka mautini zina Yehova Bwana. Kwa mara nyingine tena, njia za kutoka kwenye mauti iliyoandaliwa juu yangu zina wewe, Mungu toka mbele yao kwenye mauti waliyoniandalia. Wametaka nife kihuduma, nife kibiashara, nife kimaisha, nife kireputation, nife kikazi, ki ki, lakini mungu mbele ya macho yao, sawasawa na zaburi ya sitini na nane inasema, njia za kutoka mautini zina wewe, Yehova. Uimitie wewe, Mungu ambaye siku kwa siku unanichukulia mzigo wangu. kile kilichoandaliwa kuwa mzigo umekichukua. Kilichoandaliwa kiwe mzigo wangu umekichukua. Kilichoandaliwa kiwe aibu yangu umeichukua. Neno lako nasema, kwa kupigwa kwako sisi tumepona. Umechukua masikitiko yangu, umeichukua aibu yangu. Ulienda Yesu msalabani ukiwa uchi wa mnyama ili mimi nisivuliwe nguo mbele za watu, ili mimi nisiwe uchi mbele za watu. Ninaikataa aibu, kwa kuwa aibu lishachukuliwa. Sitaingia kwenye aibu, sitaingia kwenye aibu kwa namna yoyo yote ile. Watu wametarajia biashara yangu itakufa, hii nipate aibu. Wametarajia ndoa yangu itakufa, hii nipate aibu. Wametarajia huduma yangu itakufa, hii nipate aibu. Baba, aibu waliokusudia waingie wao msalaba, walioniandalia wasurubiwe wao, kitanzo lichoniandalia wakatundikwa wao, katika jina la Yesu, kwa majina yao, kwa majina yao, kwa majina yao, kwa majina yao. Na leo Mungu, au nitakuletea list ya majina yao, katika jina la Yesu, mmoja baada ya mwingine, Bwana tundika kwenye miti yao, tundika kwenye miti yao kila makapaya katalabaya kila no uimidiwe Mungu ambaye hautakiacha kitanzi cha mtesi kikatwe, badala yake mtasi kitanzi alichokiandaa atatundikwa ye mwenyewe, katika jina la Yesu Kristo wa Nazareti aliye hai. Uimidiwe we Bwana ambaye unachochukulia mzigo wetu, kilichokuwa kiwe mzigo, ambacho naangaika nacho, ambacho niangaike nacho, Mungu umenichukulia. Umenichukulia, umenichukulia, umenichukulia, umenichukulia, umeniondolea masaa ya machozi ya usiku, umeniondolea machozi ya kulia peke yangu umeniondolea machozi na manunguniko ya peke yangu, umeniondolea maumivu ya moyo nisiyoweza kumwendelezea mtu yoyote, umeniondolea aibu ya maisha iliyokuwa inipate, katika jina la Yesu. Asante ee Bwana kwa kuwa umenichukulia mzigo wangu. Asante ee Bwana, ninakushukuru kwa kuwa njia ya kutoka mautini ina wewe Bwana, njia ya kutoka mautini ina wewe Bwana, njia ya kutoka mautini ina wewe Bwana. sitaiona mauti sitaiona mauti, sitaiona mauti. Njia ya kutoka kwenye mauti ya biashara yangu ina wewe Bwana. Sitaiona mauti, sitaiona mauti, sitaiona mauti njia ya kutoka kwenye mauti ina wewe Bwana, walikokusudia tufe, watashangaa uya surviving, watashangaa uya growing, watashangaa uya excelling, watashangaa uya prospering. Nasi ye Bwana, tutakaa kwenye nyumba zao, tutakaa kwenye heshima zao, tutakaa kwenye viti vyao, katika jina la Yesu. sabirabalaba yatabalapatia ya sanaz Usifanye maombi fanya shukrani, fanya shukrani, fanya shukrani, fanya shukrani, shukrani, shukrani, shukrani, shukrani. Sitamuona akiwa na kicheko siku nyingine, sitamuona akiwa na mapumziko siku nyingine. Asante. Mungu akubariki. Hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya Mungu. Najua yamekujenga, yamekuinua. Unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya YouTube na mitandao yetu mingine ya kijamii. Lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka, najua maneno hayo yamekubariki, ni kwa 0762153539. Lakini pia unaweza ukatu reach out kwa namba hizo hizo kwa njia ya WhatsApp na Mungu atakubariki sana.