Hello, this is your pastor Tony Kapola nataka ni nikukaribishe katika kusikiliza neno la Mungu tena siku ya leo. Biblia inasema neno la Mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda. Maneno haya yatafungua macho yako. Inawezekana kuna giza ulikuwa unakutana nayo kwenye maisha yako, lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo. Karibu. Yesu hakuomba mpaka alipokuwa ndani ya mwili, akiwa huko mbinguni haombi malaika waombi Faults. Kuna mahali tu tumepungua. Tunaomba ili Mungu atujazie na ukamilifu wake. So ukamilifu sio Mungu kujaza. Ukamilifu ni yeye kuwepo kwenye maisha yetu. Akiwepo yeye perfection, not because we are perfect, but because God is at the center. So kwa harakaharaka, anaposema follow me as i follow Christ, unaweza ukawa tempted ukazania kwamba alikuwa anafundisha habari Yesu ni mwamba, Yesu ni jiwe. yes, yes, mm -mm -mm. Kwamba ukitaka kumwona Kristo, this is the order. Na sasa twende nikawaonyeshe siri za utumishi, lakini nataka mjua ya kuwa kichwa cha kila mwanamume ni Kristo, na kichwa cha mwanamke ni mwanaume. Kwa hiyo mwanaume anayedai yeye ni kichwa chako, jiulize kwanza, kichwa chake yeye ni nani? Kwa sababu hiyo kauli, hata wapagani saizi wanaitumia, mi ni kichwa cha nyumba, we baba. Hiyo ni ya Wakristo, dada yangu. Ukiolewa na buruzozo ambalo halina Kristo, don't expect to bring this scripture to your man because he don't know Christ. You are only supposed to bow your head to a man who has Christ, so a man should recognize that my crown is Christ Let's talk realities. Ni rahisi sana kuwasema Wakristo. Sasa Wakristo wa siku hizi, yaani mnapumbazwa tu. Hei, tunaenda kanisani mchungaji mpaka nakuibia, wewe hutaki kutuambia mwanaume uliyemfuata amekuibia mara ngapi? People are so quick to point fingers na wengine ni walokole mtumishi wa mungu mmoja people are so careful on what they eat siri hiyo nikaongezeka tumbo siri hiyo mafuta cholesterol they, they are so careful on what they eat but they are not careful on what they kiss and you are expecting that mouth utakuja kusema hivi mimi ni kichwa mimi ni tajiri thats why some relationships are draining even your ability to speak now you are confessing death every time hapa spouses, mahusiano haya yanaweza kakufanya ukaongea vitu vya ajabu. and nuru ya ulimwengu na midomo yetu, kiungo ambacho Mungu alimwambia Abraham, hapo ndipo naweka agano hara anasema wanaume wote wa nyumba yako watatairiwa. Mungu anasema hilo ni agano langu na nyinyi ko Mungu, agano lake na Abraham alikuwa kichwani, alikuwa mguuni, alikuwa kwenye kiuno, lilikuwa kwenye shughuli yenyewe. Now if God Jehova can target that as a covenant, now think of how many gods on earth are targeting the same thing and huyo mtoto wa kike uonekane m, m, wa mjini wa sasa umejaa, sio wewe tu, limdomo lako limuli lako vyote umeviingiza hapo pakacha, and then you wonder why whatever you say people don't accept it You wonder why people are not successful? Msiishie kutusema watumishi. Mtumishi, nimesoma kitabu cha sainoki chote, nimefanya vyote ulivyoniambia nisome haya, naomba no, unipe private life yako pia. Tell me about your private life, don't just stone me, it's so easy. Now mind you, achana na vile vyenye Kristo. Sasa wewe unaenda kwenye ridude ambalo halina Kristo. wow. It's not a joke. If God told Abraham Agano langu na nyinyi, wanaume wote watatahiriwa. Mstari wa tatu. Lakini nataka mjue ya kuwa kichwa cha kila mwanamume ni Kristo. Kwa hiyo mwanaume asiye na Kristo hana nini kichwa? Kwa hiyo sidhania atawaza soba, sidhania kutakuwa na akili humo ndani na kichwa cha mwanamke ni mwanamume, na kichwa cha Kristo ni Mungu. Kila mwanamume asalipo au anapohutubu naye amefunikwa kichwa, yuaibisha kichwa chake alasema, mwanaume anaposali halafu anafunika kichwa anafanya nini? Anaibisha kichwa chake, kichwa chake. Do you remember kichwa cha mwanaume ni nani? Hata nikijifunika kiremba changu sio tatizo. Mwanaume yoyote anayesali alafu Kristo anafichwa, jiulize wee mwenyewe. Wanaume wengi walio na Kristo wanaona haya kumwonyesha And Jesus Christ is my Lord and Savior but many of them they feel shy that's why God anatubariki wachache kwani kwa sababu, the more we show him anataka kutufanya tuwe na heshima unavyoendelea kumficha anasema kaa na aibu yako anasema ukinionea haya mimi mbele za watu na mimi nitakuonea haya wewe mbele za baba kwa hiyo ukiwa unaomba baba anasema eh, sikujui that's why most men maombi yao ni kama haya hayasikiki they don't even find mood for prayers i wanna put my head open it is Jesus who changed my life take Jesus to people and Jesus will take you to places take Jesus to your office and Jesus will take your office to the people take Jesus to your family and Jesus will take you to the family Give Jesus your wife, give Jesus your husband and Jesus will give you back your husband in order. Don't put your Jesus on pocket, put him on the head. Watu wana compromise sana siku izi, wengine ili wapate nafasi serikalini wana compromise ili wapate. Come on we mention him not because you are perfect. Kwa sababu watu wanataka kusema, unamtaja Yesu wakati hujakamilika. Ah, ah, because hujakamilika ndio maana namtaja. Mstari wa tano, bali kila mwanamke asalipo au anapohutubu bila kufunika kichwa yuaibisha, okay, kichwa chake mwanamume. Akifunika kichwa anafanya nini? Anaaibisha kichwa, kichwa. Ana kichwa chake, lakini mwanamke asipokifunika kichwa anaaibisha kichwa chake. Mwanamume anatakiwa afanyeje? Afunue. mwanamke anatakiwa afanyeje? Afunike. manake nini? don't come here in front of people pretending you are praying and you are prayer warrior, alafu you don't know how to handle your husband, kwa sababu kichwa cha mwanamke sio hijabu. Kichwa cha mwanamke ni mwanaume. Kwa hiyo Mungu anasema Kabla hujasali funika kichwa chako, kwa maana unayajua yote ya mme wako. If you are going before him cover him. You must have a man that you honor. You must have one guy that stands as a father figure as a figure of authority. Who is the figure of authority to your life? Maana yake nini? Mungu anasema hivi, siwezi kumruhusu mwanamke yoyote kuja mbele zangu bila authority yake. You cannot command authority if you don't have authority, so that's why many ladies are suffering because you don't want to be under authority. Respect men Respect man, ndio maana Mungu akusikii kwa sababu kichwa chako kiko wazi. Mungu anaona wa takataka hii. Cover your head, talk with respect, hata kama umejisikia vibaya, hata kama umeumizwa you talk with respect and be ready to be corrected when you do wrong Mungu akubariki. Hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya Mungu, najua yamekujenga, yamekuinua. Unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya YouTube na mitandao yetu mingine ya kijamii. Lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka, najua maneno hayo yamekubariki, ni kwa 0762153539 lakini pia unaweza ukatu reach out kwa namba hizo hizo kwa njia ya WhatsApp na Mungu atakubariki sana.