Hello, this is your pastor Tony Kapolan. Nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la Mungu tena siku ya leo. Biblia inasema neno la Mungu ni taa ya miguu yetu, na linatumulikia kila mahali tunapokwenda. Maneno haya yatafungua macho yako. Inawezekana kuna giza ulikuwa unakutana nayo kwenye maisha yako, lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo. Karibu Marko sura ya kumi na sita kuanzia mstari wa kumi na tano akawaambia, enendeni ulimwenguni mwote mkaihubiri injili kwa kila kiumbe. Aaminiye na kubatizwa ataokoka, asiyeamini atahukumiwa. Na ishara hizi zitafuatana na hao waaminio: kwa jina langu watatoa pepo, watasema kwa lugha mpya, watashika nyoka, hata wakinywa kitu cha kufisha hakitawadhuru kabisa, wataweka mikono yao juu ya wagonjwa, nao watapata afya. Basi Bwana Yesu, baada ya kusema nao, akachukuliwa juu mbinguni akaketi mkono wa kuume wa Mungu, nao wale wakatoka wakahubiri kote kotekote, Bwana akitenda kazi pamoja nao na kulithibitisha lile neno kwa ishara zilizofuatana nalo. Amen. This portion of the scripture is very interesting. Hebu anzia kwa mstari wa 14. Tumekuwa tukianzia mstari wa 15 siku zote. Anzia 14. Baadaye is yeah. Akaonekana na wale kumi na mmoja walipokuwa wakila akawakemea kwa kutokuamini kwao na ugumu wa mioyo yao, kwa kuwa hawakuwasadiki hawakuwa wale waliomwona alipofufuka katika wafu. Mm. Akawaambia, enendeni ulimwenguni mwote, mkaihubiri injili kwa kila kiumbe. Aaminie na kubatizwa ataokoka, asiyeamini atahukumiwa. Neno injili, tafsiri yake ni habari njema. Yes. So Yesu anasema nendeni mkaubiri habari njema kwa kila kiumbe. Neneni mkampe kila kiumbe habari njema. Waambieni watu mambo mema yes. Waambieni watu habari njema yes. Kama kuna habari Yesu alitutuma kuwaambia watu, inatakiwa iwe njema, wala usikompliketi kwamba habari njema ni nini. Hivyo hivyo wewe, utakachoambiwa ambacho ni chema, au habari utakayopewa wewe ambayo ni njema ndio hiyo Yesu ametuma tukuhubirie smetauubi yes. Yesu anasema waambieni watu habari... nani, mkawatangazie watu wa habari njema, mkawahubirie watu wa habari njema. Sasa kumbuka mstari wa kumi na nne anasema aliwakemea kwa kuto kuamini kwao. Yes. Kwa nini? Kwa sababu nataka nikufikirisha mambo yafuatayo. Huyu ni mtu ambaye anaitwa mwokozi wa ulimwengu. Amen. Amen. anaitwa ulimwengu na alikuja kama mwokozi wa ulimwengu. Hmm. na kujua kwake kama mwokozi wa ulimwengu Biblia inasema huyu Yesu walimwona akiponya wagonjwa, na anawaeleza yeye ni mwana wa Mungu na amekuja kuwaokoa. Ukiangalia ile spichi yake ya kwanza, wakati anakuja kwenye uso wa nchi baada ya kujazwa Roho Mtakatifu, anasema mekuja kuwafungua waliofungwa kuwaweka huru waliosetwa kuwafanya vipofu kupata kuona. Mm. So nao the hakuishia tu kuwaelezea watu habari njema. Mnakumbuka Matendo ya Mitume sura ya kumi tulisoma mstari wa 38, mnaokumbuka baada ya kupakwa mafuta Roho Mtakatifu aliposema Roho ya Bwana yu juu yangu, kwa maana amenituma kuhubiria maskini habari njema, kutangaza mwaka wa Bwana uliokubalika. Alieleza vitu vingi alivyokuja kuvifanya pale, yes: kuweka huru waliosetwa, kuweka huru walionewa, kuwafungua waliofungwa. Baada ya hapo, tunamwona Yesu anaingia mtaani. Matendo ya Mitume sura ya 10 mstari wa 38 ana recap the summary ya maisha ya Yesu, anasema jinsi Mungu alivyoepsa pale baba. Tenda Mitume kumi thelathini na nane habari hmm, za Yesu wa Nazaret hmm, jinsi Mungu alivyomtia mafuta kwa Roho Mtakatifu na nguvu, naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponya wote, si, walioonewa. Anasema baada ya kutamka kwamba ametoka mbinguni amepakwa mafuta na Roho Mtakatifu, sasa Biblia anasema hivi, anaenda mtaani akiwa amepakwa mafuta ya Roho takatifu akiwa na nguvu za Mungu yes. Alafu anasema hivi anaenda huko mtaani kutenda kazi njema na kuwaponya wote walioonewa na ibilisi. Na ibilisi. Akiwa kwenye mchakato huo anakamatwa, anasurubiwa, anauawa. Ameponya watu, amewasaidia watu, amewafungua watu, amewaweka huru watu wengi yes. But by this time yuko msalabani na baada ya kuwa msalabani anakufa, anazikwa. Kwa hiyo hata kama kuna mtu alikuwa na expectation ya huyu ndugu, labda ataponya wengine, alafu atanifikia mimi, tumaini napotea. So it is as though as Jesus alivyokufa tumaini la watu likawa limefanya nini, limepotea. Na watu wa kwanza waliopoteza tumaini, wanafunzi wake, kwamba we, we are having this man Everything went well but this time he's gone. Alafu suddenly siku ya tatu and by this time huyu ambaye amefufua tuitegemea akipigwa asife. You, you know, contradiction? They have lost all hope sasa wanapewa taarifa amefufuka na wajamwona mtu mwingine yote akiuao aki, aki, wow, kwa namna ile aliyouao yeye kufufuka wanaanza kupata mashaka, though Yesu aliwaambia, though Yesu aliwapa taarifa kwamba nitafufuka siku ya tatu, lakini unajua, unaweza ukampa mtu taarifa, lakini ikiwa ni nearly to impossible kuiamini ile taarifa, inakuwa kazi kidogo, sindio, watu wa Mungu? Yes, Biblia inasema Yesu Kristo baada ya kufufuka, waliofanikiwa kupokea ujumbe wa malaika, kwa sababu baada ya kufufuka Yesu Yesu hakujieleza yeye kwamba amefufuka, ila mtu wa kwanza kuzungumza ni malaika, anawaambia wanafunzi wake, mnatafuta nini hapa? Kwanini kutafuta aliye hai katikati ya waliokufa? Alipowakuta wanafunzi wake, cha kwanza mstari wa kumi na nne anatuambia kwenye kitabu cha, cha Marko pale kumi na sita, anawakemea ni kama anawambia tma well, kutokuamini kwa mitume kumfanya Yesu asifuke. Yes. kila lichokisema bado kilitimia. Inawezekana hata wewe, kuna mambo amekwambia atakufanyia madhali umemsikia. Yes. hata kama moyo wako bado na wasiwasi kama atafanya au atafanya. Yes. Nasema kwa jina la Yesu utamwona akifanya anathibitishaga maneno yake kwa ishara amen. Nasema utamuona akifanya, amen. Nasema utamuona akifanya, amen. Kwa jina la Yesu utamuona akifanya, amen. Nao anawakemea kwa kuto kuamini kwao, and then baadaye anawambia hivi sasa, simmeniona? Nendeni mkaubiri injili kwa kila kiumbe, kwamba lisilowezekana linawezekana tena Yes. Kwamba mlilowekea doubt sasa ni halisi linaweza kutokea. Yes. Kwamba lililo gumu linaweza likafanyika. Yes. Ambalo watu wanasema haliwezekani linaweza kutokea. Yes. Amen. Na mkilifanya hilo mlifanye kwa jina langu, mkawaambie watu ambalo ni impossible, inaweza kuwa possible. Amen. Wanafunzi wa Yesu hawakupaswa kwenda kuhubiri tu kwamba Yesu Kristo amefufuka. Jamani Yesu amefufuka. Jamani Yesu amefufuka, ujumbe ungeisha Ujumbe mkubwa hapo ni kwamba namba moja, akisema alichokisema kinaweza kutokea. Namba mbili, lisilowezekana kwa wengine, kwa Yesu linawezekana, kwa Yesu linawezekana. Namba tatu, lililo gumu kwake yeye linawezekana. Nao Biblia inasema hata mitume wakati wanahubiri walisema hivi. Petro kwenye Injili yake ya kwanza anasema nyinyi mlimuua, anawaambia mafarisayo yes. anasema nyinyi mlimuua mkuu wa uzima, alafu anasema lakini Mungu alimfufua, lakini Mungu alimfufua. Sasa nyinyi mtakuwa mashahidi Yesu. Kwa wale ambao wamesoma Biblia, Yesu wakati anahubiri akawa anasema hivi Mwana wa Adamu atakufa, lakini siku ya tatu atafufuka. Lile neno Yesu aliambiwa na Baba yake and then akawa analikiri neno aliloambiwa kama ahadi kwamba ukifa, yes. utafufuka. Sijawahi ona mahali ambapo Yesu asema, so, mimi ntakufa afu Mungu atanifufua, mimi ntakufa afu Baba atanifufua. Ila yeah, Jesus personalized the message, personalized the promise of the Father, he made it his own. Akasema hivi, mimi nitakufa lakini siku ya tatu nitafufuka. Maana yake hakusema tu baba atanifufua, alisema kitatokea alichoniambia Mungu kitatokea. Ameniambia nitakufa lakini pia nitafufuka. Akiwa anaubiri Mtume Petro anasema hivi, Mungu akamfufua. Kwa lugha nyingine, mimi nikiwa nakiri kwamba kazi napatikana. Akiwa anaubiri mtu Atasema hivi, Mungu amempa kazi. Yes. Are you getting the concept? Yes. Are you getting the concept? Yes. Yani kwamba nikiwa na ubiri hivi mimi nitaoa au nitaolewa. Jesus was prophesying. He was telling himself kwamba nitakufa lakini siku ya tatu fulani nitafufuka. Halafu katika kusema hayo, katika kusema hayo, bwana asifiwe, katika kusema hayo Mungu anakuja kuyatimiliza aliyoyasema ambayo Petro anakuja kutuambia sasa, Mungu alimfufua. Kwahiyo kumbe, sisi kazi yetu ni kusema, alafu Mungu kazi yake ni kutimiliza tuliyoyasema. Meelewa nachokisema? Sisi kazi yetu ni kufanya nini? Ni kusema, alafu kazi ya Mungu ni kufanyeje? Kutimiliza hayo aliyoyasema. Yusufu anaota ndoto, anasema, anaambia kaka zake ninaona miaka ya mbeleni, ndugu zangu mtaniinamia. Anasema ninaona nyota zikiinama mbele ya jua nyota, nyota na jua na mwezi vimeizunguka nyota moja, alafu zinainamia ile nyota, alafu anasema tunaona masuke yenu yameinama, suke langu limesimama. Yusufu anazungumza ndoto, anaeleza ndoto yake ya mambo yatokeotokea usoni. Halafu siku ile ndoto inapokuja kutimia, anasimama mbele ya mfalme Farao anamwambia Farao hivi, Mungu atampa Farao majibu ya amani. Tafsiri yake ni kwamba mimi niliota nikakiri nilichokiota, lakini kazi ya Mungu ilimenileta kwenye ndoto yangu niliyoiota. Kwa lugha nyingine, ukiacha kusema Mungu hana cha kufanya. Ukiacha kusema Mungu hana cha kufanya. Ukiacha kuongea, Mungu ana cha kufanya. Ukiacha kuomba, Mungu ana cha kufanya. Nilisema jana, wakati watu wanaendelea kubeza, wanaendelea kutukana, wanaendelea kufanya wesema. Amen. Endelea kusema, ndio tunatimiza ndoto hizo. Amen. Ndio tunaenda ndogo ndogo, nafikiri unaelewa ninachosema. Yes. Wengine wakiwa wanadharau maombi. Yes. Usiache kuomba. Amen. Kwa sababu ukiwa unaomba, Mungu anapata cha kufanya. Amen. Mungu anapata cha kufanya. Amen. Kinaweza kisionekane leo, kinaweza kisitimie leo. Lakini Mungu anacho cha kufanya. Ukisema, mwambia jirani yako ukiacha kusema, kusema Mungu hana cha kufanya. kufanya lakini ukisema, ukisema, umempa Mungu cha kufanya. Meelewa hiyo hesabu sasa? Yesu anawambia wanafunzi wake, nendeni sasa mkawaeleze watu, mkahubiria watu ka kila kiumbe. Savi atakaeamini ataokoka, asieamini atahukumiwa atakeeamini ataona uokovu. Kwa sababu tunaposema tunasema, tukiwa kwenye mazingira yaliyo magumu, tunasema tukiwa kwenye mazingira ambayo hatuyapendi, tunasema tukiwa kwenye situation ambayo hatuitaki, tunasema tukiwa tunatamani kitu kitokee, si ndio, watu wa Mungu? yes. kazi ya uokovu ni kutuleta kwenye kile ambacho tumekuwa tukikisema yes. amina amen, amina. amen. Kazi ya wokovu ni kufanya nini? Kutuleta kwenye kile tulichokuwa tunakisema, ni kutuleta kwenye kile ambacho tulikuwa tunakisema, na anatusaidia kwa nguvu zake, anatusaidia kwa neema yake. Bwana Yesu asifiwe sana, haleluya. Watu wa Mungu, vitu havitokei wa kwa kubahatisha. Tunasema alafu vinakuwa, yes. tunasema alafu vinakuwa. tukisema hivi Mungu tulipokuwa mlimani, wale waliokuwa mlimani wanakumbuka, nikasema kabla mwezi wa huu haujaisha, Mungu atawa atatutambulisha kwa watu kwamba anatujua yes. Unajua, kuna vitu ukijisemea ni kazi sana kuaminika, lakini Mungu akikutambulisha kwamba namjua huyu, mi namjua kuna mahali wewe huwezi kufika kutambulishwa, lakini Mungu anaweza kukutambulisha hey, ko usiache kusema, siache kusema, Mungu nitambulishe. Yes. Mungu lipeleke jina langu kwenye ile ofisi, nataka niingie pale. Yes. Mapitii juzi, anatufundisha anasema hivi, usiache kumwambia Mungu niletee watu wa maana. Hakuna raha duniani kama kusema hivi, katika jina la Yesu na taifa lote liko hapo M, kila mtu atatimiza ndoto yake kwa saa yake. Kila mtu atatimiza ndoto yake kwa saa yake. Usiache kusema, Usiache kusema ni watu mepewa jina lake yee, yeah. akasema ombeni lolote kwa jina langu, kwa jina langu baba atafanya. Hii ya Yesu hii anaisema kama ishara, anasema hivi, nendeni mkahubiri injili kwa kila kiumbe, kaombeni habari njema kawambieni habari njema, ndoto zenu zinaweza zikatimia. kawambieni habari njema yes. Ndoto mnazoota sio ngumu sio ngumu. Mapito nayopitia hayo yana mlango yes. wa kutokea wa kawambie watu habari wa njema. Atakayeamini ataona matokeo ya hiyo habari. kawambieni watu habari njema, hakuna zi, linaloshindikana hakuna li, linaloshindikana. Kawaambieni watu habari njema kwamba waliokufa wanaweza kufufuka. Yes. Kawaambieni watu habari njema, wagonjwa wanaweza kupona. Amen. Kawaambieni watu habari njema kwamba milango migumu inaweza kufunguka. Amen. Amini. Amen. Anasema ukiamini, usidharau maombi yako. Ee, aliyesema hivi Om, ombeni lolote kwa Baba kwa jina langu, yeye atafanya. Lakini anafanya ombeni lolote kwa jina langu, naye atafanya. Neneni, mkahubiri Injili kwa kila kiumbe Atakayeamini na kubatizwa huyo ataokoka, asiyeamini amekwisha kuhukumiwa. Alafu anasema mkiwa mnahubiri, watakaoamini anasema ishara hizi zitafuatana nao. Anaanza kutaja pale, kwa jina langu watatoa pepo, kwa lugha nyingine. Kama kuna mapepo yatakuwa yakiwazuia msitimize ndoto zangu, kwa jina langu, yes. na msitimize ndoto zenu, hao walioamini, kama kunakuwa na ukinzani, kuna wowote wa nguvu za giza, kwa jina langu watatoa pepo. Una uwezo wa kufukuza pepo lolote lilokaa kwenye njia yako, anasema. Kwa jina langu watasema kwa lugha nyingine, yes. Maana yake watakuwa na uwezo wa kusema yasiyowezekana kusemwa, sema yasiyosemwako kwenye ukoo wako. sema kwa jina la Yesu nasema. Kwa jina la Yesu nasema lugha nyingine lugha nyingine ambayo mama yangu hakuwahi kuisema. Ambayo mama yangu hakuwahi kuisema. Baba yangu hakuwahi kuisema. Baba yangu hakuwahi kuisema. Ndugu zangu hakuwahi kuisema. Ndugu zangu hakuwahi kuisema. Nasema lugha nyingine. Nasema lugha nyingine. Nitakaa sehemu za maana na watu wa maana. Nitaingia kwenye nyumba za maana kwa watu wa maana. Nitajenga vitu vya maana kwenye nchi na vitaonekana. Nitafanya kazi ya maana na itaonekana. Ninajenga, nitajenga, ninafanikiwa, ninafanikiwa, nina afya nzuri nina afya njema, nina amani ya moyo, nina amani ya moyo, nina ushindi wa maisha, nina ushindi wa maisha. Ninasema nina ambayo ndugu zangu hawakwahi kusema, ndugu hawakwahi sitaiona, iona hasara vya kwangu vitanyang'anywa, sita, sita, asara. sita, asara. sita asara. kwangu vita asara vya kwangu pukutika, kwangu vita pukutika. nasema ambayo ndugu zangu hawakwahi kusema. Haya, sema sasa, sema ya kwako. Unajua kabisa hii lugha, nyumbani kwetu hatunaga, nyumbani kwetu hatuna lugha ya watu waliojenga hatuna lugha ya watu waliofanikiwa, hatuna lugha. Wengine wote wazee walijenga wakiwa watu wazima sana. Nasema lugha ya tofauti, nasema lugha ya tofauti. shatariba katore barakat dj kete lide barata latazati barono masokiti Yesu anasema watakao amini, mtakao recruit kwenye imani, mtakao pata kwenye imani, hawa watakao amini, hawa kuna ishara zitafuatana nao. Have you noticed? Hata ishara zenyewe zina depend jina kwa jina langu watatoa pepo, yes. kwa jina langu watasema kwa lugha mpya, watasema kwa lugha mpya, yes. anasema kwa jina langu watashika nyoka, watashika nyoka. hivi ni vitu vya ajabu hivi, yes. nyoka anayeogopewa, wewe wanashika, yes. wanayoyaogopa wengine. hivi ni lugha za mfano, yes. Nimekwambia hivi, Biblia imeandikwa in a poetic language. Hii ni lugha ya mfano na ni lugha ya kinabii. Nyoka ni anasumu, anaogopeka, lakini anasema utashika. Wanavyo viogopa wengine, we utashika, amen. Wasikopita wengine, we utapita, amen. Wasichoweza wengine, wewe utaweza, amen. Walikozuiliwa wengine, wewe utapita, amen. Sikia mtu wa Mungu, Yesu yes, anasema hapa kama lugha ya picha na lugha ya mfano, anasema kwa jina langu hawa watasema kwa lugha mpya yes, watashika nyoka. Hata wakinywa hata wakinywa kitu cha kufisha, inkesi imetokea umekunywa kitu, ume kitu kisichoeleweka yes. Sasa unaweza ukanywa kwa kutumia kinywaji, unaweza ukawekewa kwa kutumia sindano yes. Unaweza ukala kama chakula inawezekana dawa alikupa ambayo sio, amekupa dawa nyingine. Unaweza ukakutana na kitu kikaingia ndani ya mwili wako yes. Anasema hivi, hakitakudhuru. Hey, sema kwa kwa jina la Yesu, Yesu kwa jina la, kwa kuwa nimeamini, nimeamini kwa kuwa ni kwa jina lake, kwa jina lake. Yanayo wadhuru wengine yanayo, mimi wengine, hata nidhuru. Anasema hata wakinywa maneno yanamsemeshwa kwenye maisha yako yana wadhuru wengine. Yes. Ila wewe kwa kuwa umeamini, amen. Hata wakikutumia vitu vya kukufisha Yes. I like this one. Anasema hata wakinywa vya kufisha, wanakuona una raisi namna hiyo, wanatafuta kukufisha. Yes. Anasema huo ukuufisha kwao wakuta kudhuru kabisa. Amen. We We have advantage in his name. We have advantage advantage in in his his name. name. Amesema kwa jina lake tukifanya hivi inatokea. Amini jina lake. Usiweke akili zako kichwani. Amini jina lake. Amesema tukiyafanya haya kwa jina lake vinatokea. Sema mtu wa Mungu, omba mtu wa Mungu. Amesema tukisema kwa jina lake vinatokea. Kubali hicho alichokisema. Likubali neno lake, likubali, liamini neno lake. Usione ametudanganya, usione ametupa ahadi ya uongo. Kubali neno lake, alafu sema, sema makubwa, usiseme madogo. Amesema tukisema inakuwa. Unasemaje madogo sasa? Sema makubwa, sema makubwa. Milango mikuu inanifungukia, nafasi za heshima zinakuja kwangu, neema inanielekea katika jina la Yesu. Naiona fedha ile nayoitafuta imetokea. Naona afya kwenye mwili wangu, naona na afya kwa watoto wangu, naona kesho iliyo njema, ninasema kwa jina la Yesu. Kama yeye Yesu amesema tukisema inakuwa, kwa nini unasema vitu vidogo? Mwamini, mwamini, sema makubwa, weka ujasiri wako kwake, weka ujasiri wako kwake. Jijilipue, jilipue mbele zake, satoribakatayikpeke likazalita. Usiongee kama unaomba mtu Usiongee kama unaongea na mtu, usiongee kama unatumia uwezo wako. Usipime maombi yako kana kwamba unatumia uwezo wako, unatumia uwezo wake, unatumia uwezo wake. Usiongee kwa mashaka kana kwamba unatumia uwezo wake, unatumia uwezo wake yeye. Yeah, yeah. Usiongee kana kwamba unatumia jina la mtu, unaongea kwa kutumia jina lake. Weka ujasiri. Petro mbona alisema? Alisema kwa jina la Yesu simama, uende Ongea kwa ujasiri, ongea kwa ujasiri na usidhania itatokea mwakani. Weka uhakika inatokea leo. Anaweza kufanya saa hii, anaweza kufanya saa hii, anaweza kufanya saa hii. Huo uponyaji unaouomba anakupa saa hii, uzima unaotaka anakupa saa hii, afya unayotaka anakupa saa hii. Wellbeing inakuja kwako kwa saa hii katika jina la Yesu. Katika jina la Yesu tunakuwa wazima saa hii, tunakuwa na afya saa hii, tunakuwa na baraka saa hii, tunakuwa na tunachokitafuta saa hii, tunapokea saa hii, saa hii, saa hii, saa hii kwa jina lake. Hatuombi jina la mtu mwingine, ni jina lake yeye. Yeah, amesema tukimwambia Baba kwa jina lake lolote, anatupa. Usiongee kana kwamba unaongea na mtu, usijipimie madogo, usijipime kwa udogo. Usiombe kana kwamba unatumia nguvu yako. Hebu leo ondoa hiyo limitation, ondoa hiyo limitation. Hatutumii nguvu zako ili hilo jambo litokee. Mtu wa Mungu, sio nguvu yako, ni nguvu yake. Sema sasa, weka ujasiri kidogo, ongeza imani hapo, sema kwa uhakika, sema kwa ujasiri. Usiombe Mungu kana kwamba unamuomba mtu, usiombe Mungu kana kwamba utatumia nguvu zako anasema sio nguvu zetu, alisema. Kwa hiyo kiwete alipopona, alisema haikuwa nguvu zetu wala utaua wetu, ila ni imani katika jina lake. Jana nilisema ni imani katika jina lake. Haya, wenye imani waseme sasa, wenye imani katika jina lake. Ni kweli, inawezekana hujawahi kuona, wewe kama wewe, uwezo wa jina lake, lakini umeona kwenye neno lake kama umeamini, sema kwa ujasiri, sema kwa ujasiri, sema kwa ujasiri, sema kwa ujasiri, ili ikifika Jumaatatu ile barua iwe imefika, iwe iwe imefika, ile kazi iwe imefika. Si uwezo wetu waa nguvu zetu zinazoyafanya haya kata. Leo nataka nikubadilishie moyo, nataka nikubadilishie ufahamu Amen. na ninachokifanya kwako, yes. nakifanya na kwa hawa. nataka nikubadilishie moyo, yes. nataka nikubadilishie ufahamu, so nitaongea na yeye, lakini nikiwa naongea na wewe, ni ujumbe wetu wote. Amen. Kuna kitu ntaka leo tukione. yes, sir. Mungu atusaidie na hii ndio iwe tutengeneze kama benchmark mpya ya maisha yetu. Amen. Yani, ninapoomba kuanzia leo, yes. Sipaswi kufikiri yes. hata kidogo yes. kwamba ninalolisema linatokea kwa sababu ya uwezo wangu. Amen. uta hesitate yes. na unaharibu imani. Amen. hata ukija unifuate mimi nikuombee kitu yes. usifikiri hata kidogo kwamba ni uwezo wa pasta. Ukija kwangu useme tu hivi, labda kwa sababu anahusiana sana na Mungu, bado ni hivyo hivyo, uwezo wa Mungu. Amen. uwezo wa Mungu yes yanataka kwenye moyo wako na kwenye ufahamu wako yes, uone uwezo wa Mungu zaidi yes. kwamba uko uwezo wa Mungu unaopatikana katika jina lake Amen. kwa sababu namba moja amesema, tulisoma jana vitu vingi yes. tutumie muda mwingi hapo. Kesho tuna ibada ndefu. Leo nataka tutumie muda mwingi kuomba. Si ni sawa wapendwa wangu? Si ni sawa eh? Leo tusitumie muda mwingi kufundishana. Kesho tutafundishana masaa zaidi ya manne kwa laha zetu. Ila leo ngoja tuombe watu wa Mungu. Amen. Anasema hivi, nanyi na mimi mnaelewa, najizuia vingi hapa. Nafikiri mnajua. Ndio maana nimeamua kunyoosha moja kwa moja kwenye maombi. Maana nikiongea nitaongea mengi. Tuendelee na ibada. Elewa hivi. Yes, tumemba jana tulichokisema yes. Tulisema hivi, maandiko mengi na moja mm. Yohana kumi na sita anasema mkimwomba Baba lolote kwa jina langu yes. So, yes, Baba kwa, yes. Baba kwa yes. Na kukumbusha. Na kukumbusha. Alikuja duniani akapakwa mafuta Akaenda kotokota akazitenda kazi njema sindio? yes. kwa kuwa Mungu alikuwa pamoja naye yes. and then suddenly akafa. so, probably kulikuwa kuna watu ambao mtaani wanasema hivi tuitegemea angekuja ametendea wengine mema, mbona amekufa mapema? yes, lazima sasa ka, nendeni mkawambie watu ile grace imekuwa extended yes, haiko tena kwa Yesu peke yake mm. anasema na nyinyi bebeni mkende kwa uhubiri kila kiumbe Mkawaelezi nilio mali pengine kwenye Mathayo nafikiri. Anazungumza, mkawaambia wanafunzi yote mlioamuru. Kawafanyeni mataifa kuwa wanafunzi wangu. Yes. Mkiwafanya mataifa kuwa wanafunzi wangu, mkiwabatiza kwa jina la Baba na Mwana na Roho Mtakatifu. Alafu anasema hivi, mkiwafundisha kuyashika yote niliyoamuru mimi. Yes. Tazama niko pamoja nanyi siku zote hata ukamilifu wa dahari. Amezungumza hivi kwenye Luka na kwenye Mathayo. Anasema mkiwaamuru yote kuyashika yote niliyowafundisha. Na mojawapo aliyo ya aliyowafundisha ni hili, mkamwombe Baba kwa jina langu. Hey. Sawa. Yes. Sawa. Yes. Sasa nasema hivi, nendeni mkaubiri injili kwa kila kiumbe. Injili manake ni habari njema, habari yes. njema ni nini? Ulichopoteza kimepatikana. Hey, ambacho hauna unaweza kukipata. Hey, kilichopotea kimepatikana. yes. giza laweza kuwashwa taa, nuru ikawaka. hey mnaelewa? Yes. tunazungumza habari njema hapa, aliyekufa ndugu yako anaweza kufufuka, lililopotea liaweza kupatikana tena. yes. Glory be to God. Hallelujah. Nasema Glory be to God. Hallelujah. habari njema inawezekana. yes. habari njema ni kuyawezekana yasiyowezekana ya yes. Anaweza kuyafanya yasiyowezekana mm. So, nataka ufahamu hiki baba, kuanzia leo, kuanzia leo, yes, leo. Yes. Kwanza hauombi kwa mtu. Amen. Tunamwomba Baba yes. yes. Na kuomba sio kusema Baba, Baba nipe Baba mm. Nipe pale, maombi imetumika tu kama lugha yes, lakini maombi tuite hivi, ni kutafsiri maombi lakini kumbe maombi manake communication communication of the spirit not must be the father it can be with the spiritual beings yes. it can be with things yes. do you know even you say water come out when you say land respond yes. when you say air respond yes. it is prayer but you're not talking to God yes. hello amen hello Are we together? Yes. So yanaitwa maombi lakini in a real sense we don't beg God. Mm. It's a communication of the spirit. ndakofahmu Yes. hivyo so as we are talking so, even anything you ask the Father, Yes. in my name whatever Yes. you are going to do in my name a God will give you. Yes. whatever you are going to say in my name God is going to give you. Yes. God is going to give you. Yes. Yes. God God, God. is is going to to to give you. you you you you Amen. Now listen, you can doubt only if If think think you are begging talking this Guys, huyu ni Mungu tunayemzungumza hapa. Amen. Biblia tumepewa kwa makusudi ili tuone anayeweza kuyafanya huyo Mungu. Aliyowahi kuyafanya. So that we can study his history. So that we can Track record za Mungu wetu, track his record, my friend. Yes. Kama kuna jambo lote aliwahi kutaka kufanya mahali likakataliwa. mm -hmm. Track his record and find out what this God can do. Yes. Now, kwa kusoma Biblia we can track his record. Yes. That he has never failed, he has never been stopped, he has never hajawahi kuzuiliwa mahali popote na yeyote. He has never even shows up. But he sent his son. And his son took over his the body of flesh. Yes. Mahali pengine anakutana tu na mama mjane anaenda kuzika mwanaye. This God in Jesus Christ akiwa ndani ya Yesu Kristo katika mwili, anakutana na mama mjane, mama mjane hata hayakuomba Biblia sasa hivi, yeye akamwonea huruma. He just felt compassion. Alimwonia turuma akasema, hivi, kijana amka. Akamchukua mtoto akampatia. Ndio maana sema maandalio ya moyo ni ya mwanadamu, sisi ndo tunajiandaa. Yes. Maandalio ni ya mwanadamu. Maandalizi ni ya mwanadamu. Preparation ni za kwetu. Kwa sababu sisi lazima tujipange tujiandae. Aliokutanan na mtoto wa mama mjane <laughs> alimuinua yeah. Anashtukizwa mara ngapi? Yesu ameshtukizwa kwenye ajenda za watu Kiki, na nakwambia mshtukize yeah. Mshtukize, mshtukize <messizu> <messizu> <Yes. messizu> hey, yako ah, so na wako mshtukize, mshtukize na ishu sasa. Ukiwashtukiza umemshtukiza, sijajiandaa hiyo hela sina. But <messizu> Jehovah! Yes. Jehovah! Inawezekana. Hey, umehamia Dar es Salaam hivi karibuni, umetoka zako Mbeya, Tukuyu, Nairobi, umehamia Dar es Salaam hivi karibuni. Yes. Alafu ulivyohamia Dar es Salaam, labda ndugu zako akasema, hivi umekuja kwa ghafla, hatujajiandaa. Yes. nikupe taarifa. Yes. Umekuja Dar es Salaam ghafla, sawa tumekubali. yes. Usimuulize mwanadamu kuhusu bili yake yes. mwambie Jehova, niko daa hey, nionyeshe madocho yako wapi, niko daa hey, nionyeshe nishikane na nani, niko daa hey, nitaje kwao, nitaje kwao, hey hawanijui bwana, nitaje kwao. yes. sema Baba, nitaje kwao, ungeniambia yes. Ungeniambia mapema hili ningelishughulikia, ungeniambia mapema, ungeniambia. Sio hivyo kwa Jehova yes. Nasema sio hivyo kwa Jehova yes. Nasema sio hivyo kwa Jehova yes. Yeye hatuhitaji hey, kumwambia mapema, hatuhitaji kute... Kwake hakuna kuwahi wala kuchelewa. Sema simwombi mtu, Jehova, si na, na kuomba wewe. Hauna limitation, wakati wowote haushtukizwaji, wewe umejiandaa wakati wowote kunitendea lilo jema. Napokea leo hii watu wema kwenye maisha yao vitu vyema kwenye maisha yangu, afya njema, njema kwenye mwili wangu, akili njema, hekima itokayo kwako, ufahamu utokao kwako, napokea leo hii. Akili safi napokea leo hii na kuaminiwa na, na, na, na watu wa mji huu, katika jina la Yesu unanipa kuaminiwa, unanipa kuaminiwa, unanipa kusikilizwa, unanipa kupendeka, kupendeka, unanipa kibali katikati ya watu kati wa mji huu kwa jina la Yesu nitakalo kwako ni mioyo yote ya watu ni ya kwako. Kwa hiyo e Bwana, nina ujasiri wa kusema, kusema. Ka katika jina ya Yesu katika jina ya Yesu, ule mlango nifungukie katika jina ya Kati Yesu, wale watu wanijie, wakaisikie sauti yangu. Hawatapuuza biashara yangu, hawatapuuza ninachofanya. Nakataa kwa jina ya Yesu, cha kwangu akitapuuzwa nakataa kwa jina ya Yesu. Kazi yangu haitapuuzwa, nakataa kwa jina ya Yesu, napokea napokea heshima, napokea heshima, mlango heshima unanifungukia kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, Yesu. Napiga hatua iliyo bora bora kuliko jana, kwa mkono wako unanishika unanipeleka hatua hadi hatua, maana wewe umesema kwa neno lako, hatua za mwenye haki zinaongozwa na wewe Bwana, zinaongozwa na wewe Bwana, wewe njia yako ni juu tu na wala sio chini wewe umesema hatima yangu, hatima ni kuketishwa pamoja pa pa mahali pa juu sana. Kwa sababu hiyo, ukiniongoza wewe naishia Uki uko, kuwa juu sana wala sio chini, katika jina la Yesu, naelekea naelekea kuwa juu sana naelekea kuwa juu sana na wala sio chini, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, napiga hatua za kimaendeleo, napiga hatua kwenye afya yangu kwa juu sana katika jina ya Yesu. Kila upinzani wowote ule uo wa kipepo au wa watu katika jina ya Yesu, katika jina ya Yesu, kila pepo linalosimama kila pepo linalotumia watu katika jina ya Yesu, maana ninajua Ayubu alipokaa mbele ya shetani, shetani alipopewa nafasi ya kuharibu vitu vyake, walikuja watu wanaitwa Waseba katika jina ya Yesu. Jehova yoyote anayetumiwa na mashetani kuyazuia maisha yangu kuzuia kazi yangu kuzuia maisha yangu kuzuia biashara yangu kuchafua nachokifanya kwa jina ya Yesu nalipiga hilo pepo hilo pepo ninatoa hilo pepo kwa jina ya Yesu, toka kwenye njia yangu, toka kwenye njia yangu, toka kwenye maisha yangu, toka kwenye chakula changu, toka kwenye kazi yangu, toka kwenye biashara yangu, toka kwenye mambo yangu. Bam, kwenye yafanya kwa jina ya Yesu, kila mshore wa kipepo kila, kila mkono wa kipepo kila, kipepo, kila influence ya kipepo yoyote ile inayokaa kwenye kazi yangu, kwenye biashara yangu, katikati ya watu wangu inayozengea vitu vyangu, katika jina ya Yesu, upinzani wowote kwenye njia yangu, toka kwa jina ya Yesu, toka kwa jina ya Yesu leo hii kwa jina ya Yesu, ninaufuatia upinzani huo kwa jina ya Yesu. Yeah, yeah, yes, lolote, tukisema lolote kwa jina la Yesu. Yesu Baba utatupa pe, nipe maisha yasiyozuiliwa maisha na mapepo, nipe njia isiyozuiliwa na mapepo, na mapepo. Na mapepo. Alizamo, alizamo, inatamka kwa jina la Yesu, pepo lolote lililokaa kwenye njia yangu toka, kwa jina la Yesu, pepo lolote lililokaa kwa watu nao wahitaji ninaowataka wakae kwenye maisha yangu, kwa watu naowaita wanijie, ikiwa yuko pepo yoyote azuiae kwa jina ya Yesu, namkemea yeye azuiae. Toka kwa jina ya Yesu, toka kwa jina ya Yesu. Achia wa wa wa watu wangu, achia vitu vyangu, achia kazi yangu, achia fedha yangu, achia biashara yangu kwa jina ya Yesu, achia nafasi yangu, achia hatumwambie mtu tunamwambia mwenye uwezo wote, mwenye mamlaka zote, mwenye nguvu zote. Sema kwa ujasiri, ongea kwa diksha kabisa, usione mashaka. Ongea kwa nambas kabisa. Kama ni milioni themanini itaje kama ilivyo mtoto. Kama ni bilioni thelathini sema kama zilivyo hototy Katra kttbis oo badilisha moyo, ondoa hizo hofu ndani ya moyo, ondoa hizo vizuizi ndani ya moyo, badilisha moyo, toa kujua kama atakaposema yule kiwete ila aliweka ujasiri. Weka ujasiri uja kwenye maombi yako, weka ujasiri kwenye jina lake. Jina lake anasema ni imani katika jina lake, imani katika jina lake imemwinua mtu huyu. Aha, imani katika jina lake inaileta hiyo biashara, inaileta hiyo tenda, inawaleta hao watu, inaleta hizo kazi. Sikia, imani katika jina lake. Weka imani, alafu fyatua. Weka imani, fyatua. Hautumii bili yako, hautumii fedha yako, acha uoga, usitumia akili zako mwenyewe, tumia imani kwenye jina lake. Okay, let's go. Lato, lililokusudiwa kuwa baya linageuka kuwa jema, linageuka kuwa jema, linageuka kuwa jema. Mshale wa adui unageuka kuwa jema, mtego wake unageuka kuwa jema, neno la shetani linageuka kuwa jema, jambo la shetani linageuka kuwa jema kasata Mungu wa mageuzi ameingia katikati yetu, anageuza historia zetu kuwa njema, nyaraka zetu zinaandikwa, kurasa za maisha yetu zinaandikwa kwa upya, kitabu chetu kwenye taifa hili kinasomeka kwa upya. Ibaraaks, tunapomba saa hii tunaandika. Tunaandika historia kwenye ulimwengu Roho. Andika kabla wajakuandikia jiandikie wasifu wako kabla wajakuandikia jiandikie kabla ujaondoka. Eee, itasema nilikuwa mwema. itasema nilijenga hiki na hiki. nilifanya jambo hili. niliinua watu wa kwangu. nililiboresha taifa langu. hatarabaka toria sateri rabateketeri kakaaria marotokopere hata kama ulikuwa ni mtu uliyejaa mashaka ndani ya moyo wako, unajua. Yes. Kuna kitu kinaenda kutokea. Wema. Nasema kuna kitu kinaenda kutokea kutokea. Unao ujasiri wa kwamba Bwana amefanya jambo? Yes. Somebody shout a big hallelujah. Hallelujah. So this is the principle. Amen. Take any, any. Take out, any faith upon yourself. Yes me who will make this happen. In the name of Jesus, blindly, I trust in your name I believe in your name. I'm asking you for this In the name of Jesus, this one is going to happen. In the name of Jesus, I have sure. Na stahili kupata? No. Na uwezo wa kupata? No. Na hela ya kunipa? No na watu nao wajua wakunifanya nitokea hapo. Sina fedha wala dhahabu nilicho nacho mtu wa yes. Mungu hatuna kingine yes. yes. Huyo yes. Mtu anayetakiwa kunitafuta atanitafuta ata hiyo, ata biashara itafanyika. In the name of Jesus, hao watu watajua nilipo All the information outside yes. that tells you you you. you you you. can do it. it. yes. Yes. Yes, Yes. Yes. Close it. Amen. Amen. Amen. Amen. Rip off yourself. Refuse Refuse. Refuse to to recognize recognize anything anything about about you. yes, sir. Even when you know you are perfect. Imemuinua mtu mtu huyu. Imani kwenye jina lake kuinua mtu wewe. Amen. Amen. Inue biashara yako inue kazi yako. Amen. Saa inakuja na saa ndio hii. Yes, walitajao jina la Bwana wataonekana peupe. Biashara yako itatofautishwa, kazi yako itatofautishwa, hata kama umeanza biashara leo. Jehova No, kama mwenzako haelewi ninachokisema utamwelezea ukitoka kwenye ibada. Nasema si akili si ujuzi. Si enyi watu wa Galilaya, kwa nini mnatuangalia kana kwamba ni nguvu zetu, ni utauwa wetu vilivyoyafanya haya? Anasema ni imani katika jina lake, kwa jina lake tulisema, katika jina ya Yesu, sisi ni watu wakuu. Wamuona mtu mwenye bidii atasimama mbele ya watu yes. In the name of Jesus. Bwana na kutambulisha kwenye mji aseme na mjua. Mwema. Bwana naambie ardhi hii na mjua huyu. Mwema. Bwana na uambie mji huu na mjua huyu. Mwema. Bwana naiambie nchi hii, huyu namjua, biashara yake nunueni. Huyu namjua, kazi yake chukueni. Huyu namjua, mpeni kazi. Amen. Huyu namjua, mwinueni Stay stay there, stay there. Yes. Because it's It's It's not about about about whatever is happening. The the the the power in the name. Hey, it's about the power in in the name. name. Hey, Amen. Amen. Ndio maana alipofufuka akawaambia kawahubirieni watu injili. Yes. Waambie nilikufa lakini nikafufuka. Yes. Katikati ya kufa kwako kumbuka kuna kufufuka pia. Hey, Amen. Uwezo wa kufufuka yeye pia anao. Uwezo wa kufufua pia anao. Amen. Katika kupoteza kwako kumbuka. Yes. Uwezo wa kupata pia anao. Now, katika kwako ku kumbuka. Yes. uwezo wa kufungua milango pia. Now, I speak in in the the the name name of of of Jesus Jesus see new doors opening for you you receive receive good people people in your side, may flock follow you. Receive the best customers of here. nusu ya mwaka iliyosalia watu watashuhudia mwezi kwa mwezi, siku siku kwa siku, wiki kwa wiki nyuma yako haitaishiwa shuhuda, biashara yako haitaishiwa shuhuda. Itafika jioni ni kama unafunga bila kuuza, anaingia mteja mmoja tu. Yes, anaingia mteja mmoja tu aaalaka soto Jehova anahitaji siku thelathini kubadilisha stori ya maisha yako yes. Watu wanaweza akasema wanavyoweza kusema yes. Watu wanaweza akatafuta kuchafua wanavyotafuta kuchafua Jehova yes. anahitaji dakika tano tu tano tu Jehova anahitaji dakika tano tu kubadilisha upepo wote yes. Pokea neema kwa jina la Yesu. Yes, Yes. Yes. Yes. Unaoliomba utapewa wewe. Yes. Ko tukukasie tamaa mapema kabla ujapewa. Yes. Tukukasie tamaa ukivumilia kidogo tu, mwanangu, umetoboa kabisa. Huyu Yesu unayemfuata huyu anafanyaga maajabu Anatendaga miujiza huyu. Mjinga akiendelea kidogo tu hapa, akatuacha. Mtu wa Mungu, kaza, kaza, kaza. Yes. Kaza, kaza, kaza. Yes. Amen. Kaza, kaza. Amen, na wewe kweli, endelea kidogo, mwanangu, washangaze. Amen, kana Yesu wako, pasua anga. Amen, kana Yesu wako, vunja viunzi. Amen, kana Yesu wako, pasua kuta. Amen, kana Yesu wako, nenda wasikotaka uende. Amen, Imani katika jina lake Yes. Nasema imani katika jina lake Yes. Shika tora baya kata. Shika jina lake hapo kata. Ni kama asiki ni kama haelewi ni kama umwoni, kumbe he's cooking something, kumbe he's cooking something yes. Atapiga dude moja hilo, dude moja hilo linasimamisha nchi yote yote, wasija wakasema Abraham. Yes. Anasema nimemtajirisha Abrahamu, hivi ndivyo utapata vitani, mfalme wa Sodoma chukua nimemwinulia Mungu wangu mikono, yeah. usija ukasema umemtajirisha Abraham. Jamaa ameenda kupigana vita, kashinda mataifa manne, kachukua silaha kachukua spoil zote madhahabu manini, alafu kafika nayo kwa mfalme wa nchi, hey. <laughs> Mungu anamwambia, mimi ni sehemu yako Abraham, mimi ni sehemu yako, mimi ni fungu lako. Unaelewa maana wewe Mungu kuwa fungu lako? Sio wewe ni fungu lake, yeye ni fungu lako, manake ni kama unamiliki Mungu anaemiliki dunia manake A man, I know a king in this country. ne mna mfalme lakini mi namjua mfalme Samuel anasema hivi, mimi ni nabii na sijapewa taarifa, anambia ndio nimekuja kukupa taarifa. Mfalme yuko huko Bethlehem. Wewe unahangaika na mtu huko Rama, huko unahangaika na mtu huko Hebroni. Nenda Bethlehem, huko kuna mwamba nimemweka huko. Anaenda Bethlehem pale nyumbani mwa Yese, anambia Yese alete watoto wako wote hapa nione. Anamwona kijana wa kwanza anakuja sasa. Ah, mashallah Yumkini, Bwana amejitwalia mfalme. Mungu anaambia tulia, mwenyewe yupo hapa. Yes. Mungu anaweza kuchukua dude lilozingua? Yes. Lidude dude fulani lisilo na shape. Yes. Lisiloeleweka, yani li formless. Alafu mdogo mdogo anaanza kulitengeneza, analipeleka mkuyuni anaanza kulitengeneza Watu wakija kucheki Disemba 2025, yes. Wanaangaliana usoni, ni huyu tunamjua, ndio wewe wewe, yes, ndio mbona. Ah, ni huyu huyu ah. Yes. Napenda vile ambavyo Bibia anazungumza kuhusu dunia, yes. Anasema it was shapeless Formless and, and void god is being handled it anachukua hii and then he said number one too much darkness here let there be light mdogo yeah. mdogo god has no hurry anaanza kuipanga dunia bila pressure and he just used six days watu wa mungu siku sita tu ziliitosha kutengeneza milima ya Himalaya, kuhakikisha mbuga ya Serengeti imekaa mahali pake, kuhakikisha eh, New York imewekwa pale, Dubai imekaa pale Mungu, only six days. Ili dunia lote. Nothing upon ourselves. Hatuwezi yes, kuchukua utukufu hata kidogo hatuwezi, yes, kuchukua utukufu hata kidogo yes. maana siri tunaijua si lolote wala si chochote tulichofanya, bali yes, imani yetu katika jina lake yes, imani yetu katika jina lake. Anasema imani tuliyoiweka katika jina lake yes, imemfanya mtu huyu kuwa hai yes, yule alikuwa mgonjwa anahitaji msaada huo, lakini yes, imani katika jina lake yes, imemfanya mtu huyu kuwa tajiri. Imani katika jina lake yes. Fanya mtu huyu kuuza biashara yeah, yake ikapata wateja yeah, imani katika jina lake yes. Imempa mtu huyu uwezo wa kujenga yes. Imani katika jina lake yeah, imebadilisha karakta ya mtu huyu yes. Waliokuwa wamemkataa, sasa amekuwa kijana anayeeleweka binti yes. Anayeeleweka mtu yes. Akutumainiwa mtu yes. Akuwekewa tumaini yes. Watu wanategemea, akitokea yeye ana seti mambo yanakaa sawa, if you know what I mean. Akitokea yeye Yes. Akiongea neno moja tu. Yes. Hali ya hewa hapa itakaa sawa. Yes. Haleluya! In the name of Jesus, rise and walk. Walk. Yes. I speak in the name of Jesus, rise and prosper. Rise and take over. Rise and move forward. Rise and be healed. Walizania umepotea. Yes. Naomba niwape taarifa ni kweli umepotea. Yes. Maana kukukamata tena wewe. Yes. Ha ha. Kukukamata tena wewe ndo wa sahau. Ndo wa sahau. Mwambie nyanyako, mwambie family members wako. Yes. Najua wanasema umepotea. Kuja hapa Mkuyuni mwambia, naomba nikupe taarifa, ni kweli umepotea. Umepotea, hata mi nawaonea huruma, umepoteza mtu wa maana sana. maana sana, maana kukukamata tena wewe, kukukamata kwenye levo zao, so kwenye redio Yes. We will never go back to their level. Bwana Mungu akubariki na kukulinda. Bwana Mungu akuangazie nuru ya uso wake, akufadhili. Amen. Bwana Mungu akuinulie uso wake, akupe amani, ukauona utukufu kwenye maisha yako Amen. Mungu akupitisha, apite na wewe Amen. Kwenye pito lolote unalopita, apite na wewe Amen. Akikuhakikishia mbele kuna meza Amen. Meza haujiandalii meza, anaandaa yeye Amen. Machoni pa watesi wako, watesi wako watatizama ukiwa unaheshimiwa <laughs> watesi wako watatizama right the, right in front of of their eyes Amen. And I'm, I'm, I'm pleased to say they they will will not be around They'll be just be watching somewhere but God will make sure saa ana kuinua na kukutukuza all your enemies are watching Amen. Receive beyond reasonable doubt Leo pokea simu zote. Sasa wajinga, alo alo. Eh, ukijua ni mjinga kata alo alo. Leo fungua meseji zote, hata kama za wapuuzi, we fungua tu, inacho kila ulichokitafuta mda mrefu. You are walking out protected. Amen. You are walking in joyful. Amen. Hii furaha Mungu aliyoianzisha ndani yako isikatike, isikatike. Akupe wewe na mpenzi wako muwe na raha isiyokatika. Akupe wewe na watoto wako, muwe na raha isiyoisha. Mungu akubariki. Ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya Mungu, najua yamekujenga, yamekuinua. Unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya YouTube na mitandao yetu mingine ya kijamii. Lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka, najua maneno hayo yamekubariki, ni kwa 0762153539. Lakini pia unaweza ukaturich out kwa namba hizo hizo kwa njia ya WhatsApp na Mungu atakubariki sana.