Hello, this is your pastor Tony Kapola. Nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la Mungu tena siku ya leo. Biblia inasema neno la Mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda. Maneno haya yatafungua macho yako. Inawezekana kuna giza ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako, lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo. Karibu. Mwambie Mungu asante kwa jioni ya leo. Asante, leo Mungu tena umetuleta katika uwepo wako. Leo ni siku yetu maalum ambayo Baba tunasema na wewe kama ambavyo umeaweka maisha yetu katika mikono yako, na hii ndiyo staili ambayo Mungu inatusaidia tuendelee kukaa katika mikono yako. Maombi ambayo tunakuomba kila Jumamosi, tumeona miujiza ikitokea. Baba, tunakushukuru kwa sababu kila wakati tulipokuita ulituitikia kila wakati tulipolitaja jina lako tuliupata wokovu. Kila wakati tulipokuita tuliuona msaada. Pale tulipokuita tukihitaji uponyaji, Bwana ulitupa uponyaji. Pale ambapo tulikuita utuondolee mizigo, mizigo iliondoka. Pale tulipokuita, e Bwana, mambo yakae sawa, yalikaa sawa pale tulipokuita aibu iondoke katika kanisa letu, aibu iondoke katika maisha yetu, aibu iondoke katika kazi zetu Baba, aibu iliondoka. Leo hii tunakushukuru sana Mungu wetu, wewe ambaye unatukusanya kila wakati kwa makusudi yako, wewe ambaye unatukusanya kila wakati kwa mapenzi yako, wewe ambaye unatukusanya kila wakati kwa neema yako, wewe ambaye Jehova, auchoki maombi yetu wewe kila tunapokuita unatuitikia. Iwe ni usiku unaitika, iwe ni mchana unaitika, iwe ni asubuhi unaitika. Kwako wewe Bwana hakuna weekend. Unapokuja swala la sisi watoto wako, unatutendea hata kama zile siku za mapumziko katika maisha ya kawaida, ila kwako Bwana wewe, unaingia kazini na kututetea. Ndio maana neno lako linasema wewe Mungu unajishughulisha sana na mambo yetu. Leo tena mfalme, tumekuja kulitukuza jina lako leo tena mfalme, tumekuja kulisifu jina lako. Lakini pia Bwana Yesu, tumekuja kukutwika tena fadhaa zetu, kama vile ambavyo neno lako linasema, nitwikeni fadhaa zenu zote, maana mimi najishughulisha sana na mambo yenu. Baba, katika jina la Yesu Kristo, tumekuja kwako tukiwa tunatumaini na tukiwa tuna uhakika, wewe ndio msaada wetu, wewe ndio tumaini letu, wewe ndio pumziko la maisha yetu, katika jina la Yesu Kristo, mwana wa Mungu Hai. Leo hii watoto wako tutakapokuwa tukipaza sauti zetu, maombi yetu yapate kibali mbele ya kiti chako cha enzi, maombi yetu yafike juu maombi yetu yasiwe ni maombi yaliyo kelele mbele zako, bali maombi yetu yakawe ni manukato. E Bwana, tunaomba rehema, tunaomba toba kwa damu ya Yesu Kristo Baba. Na huu ndio ujasiri tulionao, tunapaingia patakatifu pako kwa damu ya Yesu Kristo, katika jina la Yesu Kristo. Kama ni imani natakiwa tuingie mbele zako, tunaikusanya imani. Kama ni utakatifu ambao unatakiwa tuingie nao mbele zako, tunaikusanya utakatifu katika jina la Yesu Kristo, mwana Mungu hai. Baba, katika maombi haya kila mmoja aliyekuja na mzigo tunatabiri atatoka akiwa hana mzigo. Kila aliyekuja hana majibu tunatabiri anatoka na majibu. Kila aliyekuja akiwa na shida baba, tunatabiri tunatoa unabii katika jina la Yesu Kristo, tunatoa unabii kupitia maombi haya, leo ni mwisho wa mateso, kupitia maombi haya, leo ni mwisho wa madeni kupitia maombi haya leo ni mwisho wa shida. Kupitia maombi haya leo ni mwisho wa aibu, ni mwisho wa kudhalaulika katika jina la Yesu Kristo, mwana Mungu le hai. Tuko mbele zako, watoto wako. Tumekuja kwa lengo moja tu kusema na wewe, tumekuja kwa lengo moja tu kuliita jina lako, na neno lako linasema kila atakayeliita jina la Bwana ataokoka. Leo hii tunapokuwa tunaliita jina lako, Baba, tunaupokea wokovu tunapokuwa tunaliita jina lako tunaopokea wokovu katika jina la Yesu Kristo. Wokovu huu utaingia kwenye maisha yetu, wokovu huu utaingia kwenye kanisa letu, wokovu huu utaingia kwenye kazi zetu, wokovu huu utaingia kwa watoto wetu, wokovu huu utaingia katikati yetu, na tutauona wokovu wako, e Bwana katika jina la Yesu Kristo, leo ndio siku ya kuokolewa, leo ndio siku ya kujaa wokovu, leo ndio siku ya kupata wokovu katika jina la Yesu Kristo. Leo ni mwisho wa mateso, tunatangaza kwa jina la Yesu, kila kilichokuwa kinatesa maisha yetu leo ni mwisho, magonjwa yalikuwa yanatesa maisha yetu leo ni mwisho, magonjwa, mambo yalikuwa yanatesa biashara zetu leo ni mwisho, mambo yanayotesa ndoa zetu leo ni mwisho, mambo yanayotesa maisha yetu tunatangaza kwa mamlaka ya jina la Yesu Kristo, kama vile ambavyo Yesu Kristo aliposema pale msalabani, imekwisha. Baba, katika jina la Yesu Kristo, na sisi tunatangaza katika jina lako, tunatangaza katika madhabahu yako, mateso yamekwisha magonjwa yamekwisha, umaskini umekwisha, aibu imekwisha, kukataliwa kumekwisha, katika jina la Yesu Kristo, katika jina la Yesu Kristo. Bwana Yesu, leo hii tunapopaza sauti zetu maombi yetu yapate kibali mbele zako, asiyopata mmoja, e Bwana, atakaye kuomba jioni ya leo alafu akawa hana imani, aliye hana imani, Baba tusaidie kutokuamini kwetu, kama yule mwanaume alivyoomba kwa sababu ya mtoto wake akasema mbele zako, ikiwezekana ukiweza basi umponye. Lakini Mungu, neno lako anasema ukamuuliza uka nikiweza, Baba, katika jina la Yesu Kristo. Na neno lako anasema ukamwambia yote yanawezekana kwake yeye anayeamini, na neno lako linatuonyesha yule mwanaume akasema, Baba, nisaidie kutokuamini kwangu. Na sisi e Bwana, leo hii, kabla hatujaanza kuleta maombi yetu mbele zako, haya ndiyo maombi yetu e Bwana, tusaidie kutokuamini kwetu, tusaidie tuweze kuamini, tupe kipawa cha kuamini, tupe roho ya imani, tuyaamini yale uliyotuambia, lakini pia tuyaamini yale tunayoyasema kwako, lakini pia katika ufahamu wetu tuamini, Mungu unasikia yale tunayokuomba, tuamini Baba, tunapokea yale tunayokuomba, tuamini yanafika kwako Baba, katika jina la Yesu Kristo. Tunakataa kuwa kama wale wanaoomba kwa kujaribu. Sisi maombi yetu sio ya kujaribu, Baba. Tumekuja usiku wa leo, tumekuja kumaanisha. Ni kweli tunataka kuwa wakuu, ni kweli tunataka kuwa huru, ni kweli tunataka kuwa wazima, ni kweli tunataka kuwa watu wenye heshima, ni kweli tunataka kuwa bora katika jina la Yesu. sote teta hapo hapo zote teta nzoso rozoso kotombe jata rada bagade itozali grate jata, jata rada bagade rakopokoteti. Muonyeshe Mungu kwamba ni kweli umekuja kumwomba siku ya leo. Omba ukiwa unamaanisha, lakini pia omba ukiwa na imani mbele za Mungu. Omba ukiwa unamaanisha. Katika jina la Yesu Kristo, kama unaweza kumwomba Mungu ukiwa umesimama simama kwa miguu yako, paza sauti yako. Kama unaweza kunena kwa lugha, nena kwa lugha. Leo ni siku yetu ya kumwomba Mungu na tunao muda mfupi sana wa kumwomba Mungu na neno lake nasema, imetupasa kumwomba Mungu siku zote bila kukata tamaa. Acha kushangaa watu, haitakusaidia kuwepo kwenye uwepo wa Mungu namna hii alafu kashindwa kueleza mambo yako. Neno lake nasema, njoo tusemezane, nikumbushe, nieleze, niele nikumbushe, sema ili kusudi niweze kukupa haki yako leo. Tunapoomba ni siku ya kupokea haki zetu leo, tunapoomba ni siku ya kupokea haki zetu, haki za kuwa wakuu, haki za kuwa na maisha yetu, haki za kuwa na uzima, haki za kuwa na, na kazi zetu, haki za kuwa na vipawa vyetu. Leo ni siku yetu ya kupokea haki. Neno lake nasema, nieleze mambo yako, ili uweze kupata haki yako ni wale tu waliokuja na mambo yao. Baba, haya niliyokuja nayo sitaki kuyasema kwa watu, bali nataka kuyasema kwako. Haya niliyokuja nayo ndiyo mambo yaliyojaa kwenye moyo wangu. Haya ndiyo mambo ninayotamani nguvu yako ingie kazini. Haya ndiyo mambo ninayotamani yabadilike kwenye maisha yangu. Haya ndiyo mambo ninatamani yatokee kwenye maisha yangu. Haya ndiyo mambo ninatamani niyaone kabla mwaka huo ujaisha. Haya ndiyo mambo ambayo ninatamani yatokee kwangu kama ushuhuda, yatokee kwangu kama maajabu, yatokee kwangu kama ishara ya upendo wako kwenye maisha yangu, Baba, katika jina la Yesu Kristo tusaidie leo hii, watoto wako tunapopaza sauti zetu tuombe sawa sawa na mapenzi yako, tuombe sawa sawa na mapenzi yako, na wala tusiombe sawa sawa na mapenzi yetu, lakini kama neno lako linavyosema eleza mambo yako Baba, yale ndekao yaeleze jioni ya leo yafike kwako, yale ndekao yaeleze jioni ya leo ya kufurahishe, yaweke amani, ili wewe uweze kunitembea leo hii, na iwe kama vile Solomon alivyoomba maombi yake usiku ule. Baba neno lako nasema yema maombi uka na kwa kuwa uliyafurahia ukamjibu, na zaidi ya vile alivyokuomba. Na sisi leo hii Baba, tunakuomba maombi yetu yapate kibali kama maombi ya Solomoni, maombi yetu yapate kibali kama maombi ya wana wa Israel. Maombi yetu yapate kibali kama maombi ya Yesu Kristo. Maombi yetu yapate kibali kama maombi ya Wayahudi Mordekai pamoja na Esther. Baba tasisi tuwe mmoja wawe waliopokea majibu ya maombi yao Baba katika jina, tunaziandaa roho zetu, tunaziandaa roho zetu, hatutaishia kuomba ila ye Bwana, tunauhakika tutapokea pia. Umetupa roho ya maombi, tunapokea na roho ya kupokea. Umetupa kipawa cha kuomba, tunapokea na kipawa cha ya kuyapokea yale tunayokuomba katika jina la Yesu. Sitakuwa mwombaji tu ninayomba ila nisiyepokea nimekataa, nimekataa, katika jina la Yesu Kristo, yale ntakayo yasema baba, niaone yakiumbika kwenye maisha yangu. Hiyo kazi ntakayo yasema, nione yakiumbika kwenye maisha yangu. Nitakayosema nione ikiumbika kwenye maisha yangu. Hao watoto nitakasema nione wakiumbika kwenye maisha yangu. Baba wa utajiri nitakausema nione ukiumbika katika jina. Tumeanza ao ametu kibali cha kumwomba. Usikubali kutoka na tatizo lako Usikubali kutoka na shida yako, usikubali kutoka na changamoto yako, usikubali kutoka tena na uonevu wa adui, usikubali kutoka tena na gilti, usikubali kutoka tena na vishawishi vibaya, usikubali kutoka tena na uogonjwa, usikubali kutoka tena ukiwa uelewi, usikubali kutoka ukiwa na iyo aibu, katika jina la Yesu Kristo. Na kataa leo hii kutoka kwenye uwepo wako nikiwa na mzigo mzigo kwenye moyo wangu, na kataa leo hii kutoka Katika jina la Yesu Kristo, katika jina la Yesu Kristo, paza Mungu sauti yako, omba ukiwa umemanisha. Baba, usiponisaidia wewe, hakuna atakayenisaidia. Usiponisikia wewe, hakuna atakayenisikia. Usiponisikiliza wewe, hakuna atakayenisikiliza. Paza sauti yako ili maisha yako yasiwe ya kawaida. Paza sauti yako ili usiteseke kama wanapoteseka wengine. Paza sauti yako ili usilalamike wanapolalamika wengine. Paza sauti yako ili usishindwe wewe wanapoishia wengine. Paza sauti yako ili usikwame walipokwamia wengine. Paza sauti yako ili maisha yako yawe ya tofauti. Baba, katika jina la Yesu, katika chumba cha ja maombi tunapokea utofauti. Tumeona e Bwana, watu waliingia kwenye chumba cha ja maombi maisha yao yakawa ya tofauti, na sisi leo hii katika madhabahu ya maombi tunabadilisha maisha yetu, tunabadilisha uchumi wetu, tunabadilisha fikra zetu, tunabadilisha mambo yetu, ukipato chetu Tunakibadilisha Baba katika jina la Yesu. Tunakataa kuwa wavivu, tunakataa kuwa wavivu, tunakataa kuwa wazembe, tunakataa kuwa wajinga, tunakataa kuwa dhaifu, bali ewe Bwana macho ya kuona yale uliyoyaweka kwenye maisha yetu katika ulimwengu wa roho, tupe macho ya kuona, tufunulie Bwana, ili watoto wako tuwe na bidii katika mambo yako, tuwe na bidii katika mambo yako. hiyo nyumba, maombi yako yanaleta hicho kitu cha ndoto yako Baba, katika jina la Yesu, kile ninachokitaka kama ndoto yangu. Kwa kuwa leo hii nimepata nafasi ya kukuomba kitu hicho, Bwana, kisiishie kwa ndoto tu, kisiishie kwa ndoto tu. Maisha hayo, maisha ya ndoto yangu yasiyo ndoto tu, Baba, leo hii kwenye chumba cha maombi, yatokeze hayo, yatokeze mwana hiyo ni ishara na mwamini, unavyomwita mwana, anakuja na nguvu zake, anakuja na uwezo wake, anakuja na badiliko lake, anakupa msaada wa rohoni, anakupa msaada wa maisha yako. Maombi yako yanakufanya kuwa imara kutokea ndani. Maombi yako yanakufanya kuwa ya ya tajiri kutokea ndani. Maombi yako yanatengeneza ma ya ya ujasiri kutokea ndani. Baba, ujasiri wetu haupo kwenye fedha tulizonazo. Ujasiri wetu huwa tunaupatia kwenye chumba cha maombi, kwenye madhabahu ya maombi. Ushindi wetu huatupati nje, ila ushindi wetu tunaupatia Ushindi wa madhabau yako uingie kwenye maisha yangu, huo ushindi wa madhabau yako uingia kwenye vita zangu. Kila vita iliyoko kwenye maisha yangu nina shinda, kila vita iliyoko kwangu ninaishinda. Vita ya uchumi ninaishinda, vita ya afya nina ishinda, vita ya ajira ninaishinda, vita ya biashara ninaishinda, vita zozote za kiroho na za kimwili. Ushindi wangu upo rohoni, Baba. Leo hii ni vike ushii nivike vazi la heshima babaganika jines hata kama kwenye maisha yangu nina dilema leo Bwana Yesu, ninaipokea njia iliyonyoka. Leo hii nina ninaipokea njia iliyonyoka. nina mwambie Mungu yale ambayo unatamani tamani ayatende kwenye maisha yako. Mwambie Mungu yale ambayo unatamani yabadilike kupitia ibada hii kupitia Jumamosi hii kupitia maombi haya, maombi yako yanaumba maombi yako yanaumba, maombi yako yanaumba, kama vile mavyo mtumishi wake akasema, hakuna dustbin ya maombi. Maombi yako yanatengeneza kitu kikubwa. Kuna kitu kinazaliwa kwenye maisha yako, kuna kazi inazaliwa kwenye maisha yako, kuna heshima inazaliwa kwenye maisha yako, kuna maisha mapya haraparepakabaratabalia barazatabalabada bele hey. zoko tolipa barasote madakuza onekana kwenye mawazo yetu kwenye maneno yetu kwenye fikra zetu. Leo Bwana Yesu tunauvua wa kawaida. Baba tumeona tumeona wale walioenda kwenye maombi Baba katika jina la Yesu walipotoka walipata vitu kwa njia isiyo ya kawaida Baba katika jina la Yesu tunaambiwa hana alidumu katika maombi. Alipodumu katika maombi, kitu alichokitafuta kwa muda mrefu kwa njia ya kawaida akakipata kwa maajabu. Baba, kwa jina la Yesu, na mimi leo hii katika muda huu ninapokuomba, ni kazi ambayo nimeitafuta kwa muda mrefu na niipate kimaajabu. ndo niliyoitafuta kwa muda mrefu na niipate kimaajabu, heshima niliyoitafuta kwa muda mrefu na niipate kimaajabu kata retoida Sema kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu! Kama umeketi simama kwa miguu yako, paza sauti yako sana, sema kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu. Neno lako linatuambia, neno lako linatuambia, Elia naye alikuwa ni mwanadamu, Elia naye alikuwa ni mwanadamu mwenye asili ya kawaida, mwenye asili ya kawaida kama sisi, kama sisi, lakini aliomba, lakini aliomba kwa bidii, kwa bidii mvua isinyeshe, mvua isinyeshe na haikunyesha, na haikunyesha. Maneno yako yanatuambia Maneno yako yanatuambia Elia yeye hakutaka kuiona mvua ikinyesha. Kile ambacho alitaka asikione aliomba ili kisionekane. Aliomba ili kisionekane. Baba na mimi leo hii kwa roho ile ile ilio ndani ya Elia, roho ile ile ile ile iliyofanya roho ile ile. Roho ile. Roho ile ile. kazi wakati ule upako ule ule uliyefanya kazi kwa Elia Baba, baba katika jina la Yesu kwa upako huo huo mimi sio kwamba mvua isinyeshe, isinyeshe kuna kitu sitaki kukiona, kukiona kwenye maisha yangu, kwenye maisha yangu, hicho huwa kinatokea, kinatokea bila mimi kutaka bila mimi kupenda, bila mimi kupenda. Baba, baba katika jina la Yesu. Kama yeye alisema mvua isinyeshe. Na haikunyesha na, hai na mimi nasema madeni yasije na ya ya ya ya hayatakuja Magombo, magonjwa yasije na hayatakuja. Dharau isije na haitakuja na aibu isije na haitakuja. Baba, baba hasara kwenye biashara yangu, yangu. Ninaikataa katika jina la Yesu kwa neno lile lile, kwa neno lile lile, kwa ufunuo ule ule, kwa ufunuo ule ule aliyokuwa nao Elia juu ya natural, juu ya natural calamities, calamities, akazuia, akazuia, na vikazuilika, na vikazuilika baba kifo, baba kifo ni asili ya kawaida. Leo hii Bwana Yesu katika chumba, chumba cha maombi tunazuia vifo kama alizuia mvua. Sisi tunazuia vifo, tunazuia hasara, tunazuia magonjwa, tunazuia aibu, tunazuia upofu, tunazuia hila, tunazuia kufukuzwa, tunazuia kushushwa baba, katika jina Yesu. Hata kama ni majira yamepangwa, katika ulimwengu wa Roho tuna uwezo wa kuzuia kwenye chumba cha maombi tunaizuia hiyo ajali, tunaizuia hiyo mauti, tunazuia huko kushuka katika jina la Yesu. Hicho kibali, hicho kibali kinachotakiwa kitatujia Baba. Tunazuia roho yoyote ya kukataliwa, roho yoyote ya vikwazo Baba, kwa jina la Yesu tunazuia, tunazuia. Alisema mvua isinyeshe na ikunyesha. Hakuna hasara kwenye biashara kwa uzao wangu, hakuna hasara kwenye elimu yangu, katika jina la Yesu. Haya Bwana, ndiyo ninayoyazuia yasitokee kamwe kwenye maisha yangu. Pazia Mungu, sauti yako yakatae hayo, yakatae hayo magonjwa. Sitakuwa na ndoa, ikatae hiyo baada ya muda ndoa itapotea. Sitakuwa na vitu baada ya muda vitu vinapotea. Sitapandishwa baada ya muda ninashushwa nimekataa. Kama vile ambavyo Elia alikataa mvua isinyeshe na haikunyesha. Weka para tosh. Na sisi tunakataa. Magonjwa yatakaa kwenye mili yetu. Hasara zitakaa kwenye maisha yetu. Ujinga utakaa kwenye maisha yetu maisha yetu. Ushirikina hautakaa kwenye maisha yetu, tunayakataa. E, tunaya makaburi yote yaliyochimbwa kwa ajili ya kazi zetu tunayakata. Alizuia mvua, alipoomba kwa bidii, alipoomba kwa juhudi. Na wewe omba kwa juhudi, zuia hayo magonjwa omba kwa juhudi zuia huo umaskini. Umaskini sitauona tena kwenye maisha yangu. Umaskini niliouona kwa wazazi wangu, kwa babu zangu, katika ukoo wangu, mimi nimezuia katika chumba cha maombi. Ninazuia kama vile ambavyo Elia alizuia mvua katika chumba cha maombi, mvua ambayo ni lazima inyeshe katika majira yake. Baba, katika jina na sisi katika ukoo wetu kuna majira ya kufa, kuna majira yamewekwa ili watu waachike katika ndoa zao, kuna majira yamewekwa ili watu wasizae na wakizaa watoto wao wawe na shida. Baba, mimi naweka zuio katika ulimwengu wa roho, kama vile ambavyo Elio aliweka zuio katika ulimwengu wa roho, mvua yenye isinyeshe na haikunyesha. Nami naweka zuio kwenye ulimwengu wa roho. Vyakwangwa vitaharibiwa, vyakwangwa vitaharibika, vyakwangwa vitakuwa na mateso. Sitapata kwa jasho, sitakula kwa jasho, sitakula kwa kuangaika, sitapata kwa rushwa chochote ninachokitaka. Baba, tumeona ndugu zetu walijenga kwa rushwa. Sisi tunaweka zuio, tunaweka zuio katika jina la Yesu kama vile mavyo Eliya aliweka zuio katika ulimwengu wa roho, mvua isinyeshe, na haikunyesha. Nami naweka zuio, sitapata hasara, sitashindwa hii kazi, sitaacha sita kuipata, ninaipata katika jina la Yesu. bebe korotomo bele zeke atilisi ekatana bala kasanga na marakata epata zika bele kosokota rikozata rakapata mitozi shakati mikatata rakapaba utumia muda huu vizuri. Paza sauti yako. hayo nao yakataa, ninakwambia hautayaona tena. hiyo asarona ikataa, hautaiona tena rejection unaoizuia hautaiona tena, Baba, katika jina la Yesu. Ule uchawi tunaozuia hatutauona tena katika jina la Yesu. Hiyo divosi unaoizuia hautaiona tena. Hiyo mauti unaoizuia hautaiona tena. Hizo ndoto mbaya unazo zizuia hautaziona tena. Hiyo barua mbaya inayoandikwa kwa jina lako ili ushushe cheo ili uhamishwe upelekwe sehemu mbaya, hautaiona tena. Zuia kama vile ambavyo kwenye chumba cha maombi Elia alizuia mvua isinyeshe, na haikunyesha. Na wewe, hicho unachokizuia hakitakujia, hautakiona kikitimia kwenye maisha yako. Zuia hayo magonjwa, zuia hayo madeni, zuia hiyo hasara, zuia huo upotevu, huo upotevu wa fedha, zuia huo upotevu wa muda, zuia huo upotevu wa muda, zuia upotevu wa nguvu zako, zuia. ado mu, e la Mungu inachoonyesha kuna mwanadamu alikuwa kama sisi na akazuia mvua na mvua haikunyesha. Na sisi tunaweza kuyazuia matatizo, na matatizo yasije. Tunaweza kuizuia hali mbaya kwenye maisha yetu, na hiyo hali mbaya isije. Tunaweza kuzuia hasara, hiyo hasara isije. Tunaweza kuzuia mabaya yasije kwa watoto wetu. Baba, leo hii, kwa upako ule ule aliokuwa nao Elia, alizuia mvua isinyeshe na haikunyesha. Tunazuia magonjwa kwa watoto wetu, tunazuia mauti kwa watoto wetu, tunazuia mauti kwenye biashara zetu, kwenye kazi zetu, kwenye vipawa vyetu, kwenye ndoa zetu. Ndoa zetu hazitakufa, mipango yetu, mipango yetu haitakufa, vipawa vyetu, vipawa vyetu havitakufa, huduma zetu, huduma zetu hazitakufa. Baba, kanisa hili, huduma hii haitakufa. Tunaweka zuio katika ulimwengu wa Roho Tunaweka zuio la umaskini. Tunaweka zuio la ufukara. Tunaweka zuio la aibu. Tunaweka zuio la magonjwa. Tunaweka zuio ka zapakeakt linaweka zwio la kuendelea kukaa kwenye nyumba za kupanga, linaweka zwio la kuendelea kukaa kwenye hiyo mitaa, linaweka zwio la kuendelea kupanda hizo daradara, linaweka zwio la kutoka epakaa kotapara likaaa rituata repaata at anena ekolugo asemi na watu, bali anasema na Mungu, mambo ya siri ya ugaza moyo wake. Weka weka zuio kwenye ulimwengu wa roho. Weka zuio la matusi. Watu watatukana huduma yetu, tunaweka tuna weka zuio. Watu watatukana kazi zetu, tunaweka tunaweka zuio. Watu watatukana elimu zetu, watu Sema kwa jina pa, kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu. Leo hii ye Bwana hi e ninaweka zuio. Ni kwenye ndoto zangu ninaweka zuio la ndoto mbaya, la Baba katika jina la Yesu. Ndoto mbaya yote maisha yangu naweka zuio zuio ile Bwana liwe kama wigo ulioweka kwa Ayubu, Baba, katika jina la Yesu. Kwa maneno haya, ndivyo ninavyotengeneza ni wigo wa maisha yangu yangu, ndivyo ninavyotengeneza ni wigo wa akili yangu, ndivyo ninavyotengeneza wigo wa tabia yangu, ndivyo ninavyotengeneza wigo wa maisha yangu, natengeneza wigo wa ndoa yangu, natengeneza wigo watoto wangu, kazi yangu haitavamiwa, vya kwangu havitavamiwa. Ushirikina, ushirikina hautanivamia uchawi, uchawi, uchawi hautavamia chochote inachokifanya kwenye maisha yangu, na kitengenezea wigo. Watu ulionipa kama baraka Baba, katika jina la Yesu, nawatengenezea wigo, naweka zuio kwenye ulimwengu wa roho, hawataondolewa kwenye maisha hawataondolewa kwenye maendeleo yangu, hawataondolewa kwenye kazi yangu, watu uliowaweka kama msaada, watu uliowaweka kama majibu, watu uliowaweka maisha ya Ayubu. Bwana Yesu, kila uvamizi uvamizi uva wa kipepo uva ki uva unaovamia ba ba baba, katika jina la Yesu, wigo ulipondolewa kwenye maisha ya Ayubu, vya kwake vilivamiwa, vya kwake vilivamiwa, akabaki hana kitu, kitu. Baba katika jina katika jina kwa kwa leo hii nimepata nafasi ya kukuomba kila kukuomba kila uvamizi kila uvamizi hiyo barua inayoandikwa ili kunitoa kuni kwenye nafasi hii, naweka zuio baba, kwa jina la Yesu. huyo aliyetumwa ili kuniharibia maisha yangu, yangu. naweka zuio na baba, kwa jina la Yesu. huyo aliyewekwa ili kunifanyia ubaya kuni kwenye maisha yangu, naweka na zuio na kuna watu wamewekwa ili kunichongea kwa watu wa baraka yangu, naweka zuio. Katika jina la Yesu iwe wigo, wigo ulioweka kwa, kwa maisha ya Ayubu Baba, ninauomba uomba wigo huu kwenye huduma hii, tunauomba wigo huu kwa mtumishi wako, tunauomba wigo huu kwa familia hii na kwenye nyumba zetu na kwenye zetu. Na kwenye, na kwenye maisha zetu, maisha yetu katika jina la Yesu. Mwambie Mungu akupe ulinzi, mwambie Mungu akupe wigo. Watu niliowawekea zuio, niliowawekea zuio, wasikaribie kamwe, wasikaribie kamwe, kwenye maisha yangu, kwenye maisha yangu, hawatatokea, hawatatokea. Sema baba, nimesema baba, nimesema, kuna maneno, kuna maneno sitaki yasikike, sitaki yasikike, yakitajwa kwa jina langu, yakitajwa kwa jina langu, leo nimewawekea zuio, leo nimewekea zuio, hayatatokea zuio. Kuna maneno, kuna maneno hatutaki, hatutaki yasikike, yasikike juu ya huduma hii, juu ya huduma hii. Tumeweka zuio. Kama vile ambavyo Eliya, Kama vile ambavyo Eliya, Aliweka zuio. Aliweka zuio. Mvua isinyeshe. Mvua isinyeshe. Na haikunyesha. Na haikunyesha. Baba, maneno yote ya kipuuzi. Baba, maneno yote ya kipuuzi. Maneno yote ya kejeli. Maneno yote ya kejeli. Maneno yote ya kijinga. Maneno yote ya kijinga. Ya kufedhesha. Ya kufedhesha. Tumeweka zuio. Tumeweka zuio. Hayatasikika kwa Kuna tabia tumeziwekea zuio. Tumeziwekea zuio. Watu wa nyumba hii. Watu wa nyumba hii. Hizo sio tabia zetu. Hizo sio tabia zetu. Uasherati sio tabia zetu. Uasherati sio tabia zetu. Uzinzi sio tabia zetu. Uzinzi sio tabia zetu. Wizi sio tabia zetu. Wizi sio tabia zetu. Uongo sio tabia zetu. Uongo sio tabia zetu. Umbea sio tabia zetu. Umbea sio tabia zetu. Vitina sio tabia zetu. Vitina sio tabia zetu. Sema nimeweka zuio. Nimeweka zuio kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu. Sema katika jina la Yesu. Katika jina la Yesu. Chochote nilichoweka zuio. Chochote nilichoweka zuio. Kama vile ambavyo Elia. Kama vile ambavyo Elia. Aliweka zuio. Aliweka zuio. Asione mvua. Asione mvua. Na hakuiona. Na hakuiona. Baba katika jina la Yesu. Baba katika jina la Yesu. Na mimi nimeweka zuio. Na mimi nimeweka zuio. Kwenye ile tabia. Kwenye ile tabia. Tabia mbaya. Tabia mbaya. Nimeweka zuio. Nimeweka zuio. Kwenye ile addiction. Kwenye ile addiction. Sitaiona tena. Sitaiona tena. Kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu. Sema Baba. Baba. Nimeweka zuio. Nimeweka zuio juu ya hii hofu. Juu ya hii hofu inanikwamisha. Inanikwamisha hii hofu Leo nimeweka zuio. Leo nimeweka zuio. Sitaiona tena. Sitaiona tena. Kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu, neno lako linasema. Neno lako linasema. Elia. Elia. Aliweka zuio. Aliweka zuio. Kwa njia ya maombi. Kwa njia ya maombi. Na kile alichokizuia. Na kile alichokizuia. Hakukiona. Hakukiona. Na yeye, na sisi e Bwana. Na sisi e Bwana. Tumeweka zuio. Tumeweka zuio. Kwa njia ya maombi. Kwa njia ya maombi. Kile ambacho hatukitaki. Kile ambacho hatukitaki. Hatutakiona tena. Hatutakiona tena. Kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu. Yuko njiani, weka kwanza zuio. Bwana asiwe sana. Weka kwanza nini? Zuia hapo panapovuja. Sema leo hii, leo hii. Kila palipokuwa panavuja. Kila palipokuwa panavuja. Imefanyika nafasi. Imefanyika nafasi, ibilisi anapata upenyo, ibilisi anapata upenyo. Anapita kwenye maisha yangu. Anapita kwenye maisha yangu, baba katika jina la Yesu. Baba katika jina la Yesu. Kupitia maombi haya. Kupitia maombi haya. Nimeiondoa nafasi. Nimeiondoa nafasi. Nimemnyima nafasi. Nimemnyima nafasi. Huyo mwovu. Huyo mwovu. Sitamuona tena. Sitamuona tena. Sema sitamuona kwenye ndoa yangu. Sitamuona kwenye ndoa yangu. Sitamuona kwenye watoto wangu. Sitamuona kwenye watoto wangu. Sitamuona kwenye kazi zangu. Sitamuona kwenye kazi zangu. Kwenye maisha yangu. Kwenye maisha yangu. Kwenye mawazo yangu. Kwenye mawazo yangu. Sitamuona tena. Sitamuona tena. Baba, katika jina la Yesu. Baba, katika jina la Yesu. Kama vile ambavyo. Kama vile ambavyo. Shetani akupata nafasi. Shetani akupata nafasi. Kwa sababu ya wigo. Kwa sababu ya wigo. Uliokuwa unamzuia. Uliokuwa unamzuia. Kwenye maisha ya Ayubu. Kwenye maisha ya Ayubu. Baba na kwangu. Baba na kwangu leo hii, leo hii, nimewekewa wigo, sitayaona magonjwa, nimewekewa wigo, sitauona umaskini. Ninatoa unabii kwa sababu ya huu wigo, ninatoa unabii. Ninatoa unabii. Ninatoa unabii. Sitaona upungufu, sitaona upungufu, Sita upu kuonewa, sitayaona Sita Sita magonjwa, sitaona hofu, sitaonewa tena, jina la Yesu, katika jina la Yesu, toa unabii sasa kwa maneno yako, toa unabii kwa maneno yako, weka ishara na ajabu, maisha yangu yajae ishara na ajabu, maisha yangu yajae maajabu yako, maisha yangu yajae shuhuda e zako, maisha yangu yajae pumziko lako kama vile ambavyo watumishi wako wametuambia tupo katika pumziko, Baba, katika jina la Yesu v limeumbika kwenye maisha yangu, hilo pumziko limeumbika katika jina la Yesu Kristo, hilo pumziko limeumbika kwangu, katika jina la Yesu, ninaliona pumziko kwenye maisha yangu, kwenye ujana wangu, ninaliona pumziko kwenye utumishi wangu, ninaliona. Masumbuko yametolewa kwenye maisha yangu, mangaiko yamefutwa kwenye maisha yangu, mateso yamefutwa kwenye maisha yangu, manyanyaso yamefutwa kwenye maisha yangu, shida zote zimefutwa kwenye maisha yangu. au ni binti na unatarajia siku moja kuja kuwa na watoto, weka zuio la watoto wako kufia tumboni, weka zuio Ka la watoto wako kufia hospitali, weka zuio Ka la kuzaa vyenye upofu la kuzaa visivyo kamili, weka zuio Ka Kwa jina la Yesu. Paza sauti yako sana. Sema kwa jina la Yesu. Mimi niko ndani ya Yesu. Mimi niko ndani ya Yesu. Hakuna ugonjwa utavuka kwa Yesu. Hakuna ugonjwa utavuka kwa Yesu. Unifikie mimi. Unifikie mimi. Hakuna aibu. Hakuna aibu. Aibu zote ziliishia kwa Yesu. Aibu zote ziliishia kwa Yesu. Sema nakataa aibu. Nakataa aibu. Aibu ya umaskini naikataa. Aibu ya umaskini naikataa. Aibu ya magonjwa naikataa. Aibu ya magonjwa naikataa. Aibu ya madeni naikataa. Aibu ya madeni naikataa. Aibu ya kukataliwa ninaikataa. Aibu ya kukataliwa ninaikataa. Aibu ya kuachwa na watu wema ninaikataa. Aibu ya kuachwa na watu wema ninaikataa. Aibu ya kupotelewa na vitu ninaikataa. Aibu ya kupotelewa na vitu ninaikataa. Kama ambavyo mtumishi wako ametuambia. Kama ambavyo mtumishi wako ametuambia. Yesu Kristo pale msalabani. Yesu Kristo pale msalabani. Aibu zote ziliishia pale. Aibu zote ziliishia kwake. Baba katika jina la Yesu. Baba katika jina la Yesu. Chochote ambacho nikikiangalia mimi. Chochote ambacho nikikiangalia mimi. Kinanitia aibu. Kinanitia aibu. Kinanifanya nione haya. Kinanifanya nione haya. Leo hii e, Bwana. Leo hii e, Bwana. Niko ndani ya Yesu. Niko ndani ya Yesu. Napokea ufahamu huu. Napokea ufahamu huu. Mimi sina aibu. Mimi sina aibu. Chochote kinacholeta aibu. Chochote kinacholeta aibu. Sio mimi. Sio mimi. Mwenye kuaibika na aibu hiyo. Mwenye kuaibika na aibu hiyo. Baba katika jina la Yesu. Baba katika jina la Yesu. Neno lako linasema. Neno lako linasema. Wakamwelekea Bwana macho yao, wakamwelekea Bwana macho yao. Wakatiwa nuru, wakatiwa nuru. Na wala nyuso zao, na wala nyuso zao hazikuona haya, hazikuona haya. Leo hii e Bwana, leo hii e Bwana, e Bwana, tunapokuangalia Yesu, tunapokuangalia Yesu, wewe uliye tumaini la wito huu, wewe uliye tumaini la wito huu. Macho yetu yanatiwa nuru. Macho yetu yanatiwa nuru. Macho yetu yanatiwa nuru. Macho yetu yanatiwa nuru. Macho yetu yanatiwa nuru. Nyuso zetu hatutainamisha Tuta sema katika jina la Yesu. Haitatokea siku mimi pamoja na mtumishi wako, mimi pamoja na ndugu zako tumeinamisha nyuso zetu kwa sababu ya aibu. Sema katika jina la Yesu, hakuna aibu ya kuninamisha uso. Katika jina la Yesu. Katika jina la Yesu. Sema e Bwana. E Bwana. Asante kwa kuwa umetupa mtumishi wako. Asante kwa kuwa umetupa mtumishi wako. Ambaye umempaka mafuta kwa ajili yetu. Ambaye umempaka mafuta kwa ajili yetu. Lakini pia umemuinua kwa ajili ya nchi yetu. Lakini pia umemuinua kwa ajili ya nchi yetu. Leo hii e Bwana. Leo hii e Bwana. Sisi kama kanisa. Sisi kama kanisa. Kama vile ambavyo Wayahudi. Kama vile ambavyo Wayahudi. Walijikusanya wakaomba kwa ajili ya Esther. Walijikusanya wakaomba kwa ajili ya Esther. Ili Esther apate kibali kwa mfalme. Ili Esther apate kibali kwa mfalme. Wao wasiuawe. Wao wasiuawe. Sema, Baba, kwa jina la Yesu. Baba, kwa jina la Yesu. Kama ulifanya kwa hao. Kama ulifanya kwa hao. Na neno lako linasema. Na neno lako linasema. Wewe, Mungu, ni wewe yule. Wewe, Mungu, ni wewe yule. Jana, Jana, leo, leo na hata milele, na hata milele. Kama wao uliwajibu, kama wao uliwajibu na hawakuuawa, na hawakuuawa baba, na kwetu sisi utatujibu baba, na kwetu sisi utatujibu. Mtumishi wako utampa kibali, mtumishi wako utampa kibali katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Ungeoke jirani yako mwambie, sisi huwa tunaongea na Mungu, huwa hatuongei na watu kwa sababu maneno tuliyo nayo ya kuongea na watu ni machache sana, ila maneno ya kuongea na Mungu tuliyo nayo ni mengi. Sema mimi huwa naongea na Mungu, na muda huu ninaongea na Mungu kwa ajili ya mtumishi wake, na Mungu atasikia. Haleluya. Kwa nini nimekuambia wewe maneno yako ni machache kuongea na watu kwa sababu? Kwa nini Mungu alitupa kipawa cha kunena kwa lugha? Na ukisoma kwenye maandiko wa Korinto wa kwanza sura ya kumi na nne, neno la Mungu linasema anenaye kwa lugha asemi na watu bali anasema na Mungu mambo hujazao moyo wake. kwa hiyo Mungu alipotupa sisi kipawa cha kunena kwa lugha ni ili tusiongee na watu. Ametupa lugha ili tuweze kuongea naye. Unakumbuka wakoloni walipokuja hapa, watu walikuwa wanaongea lugha zao, lakini ilibidi wafundishwe english ili kuzidi wao, kwa maslahi ya nini? Ya wakoloni. Kwa hiyo Mungu pia na sisi ametupa lugha yake ili tuseme na yeye sana, kuliko kusema na watu. Sema, mimi tasema na Mungu sana, kuliko kusema na watu. Haleluya. Amina. Haleluya. Amina. Wana wa Israeli kipindi cha Esther, Esther akasema, naomba mniombee mimi; mimi nitaomba lakini pia na nyinyi naomba mniombee kwa sababu mimi nikienda nikifanikiwa kule sio kwa ajili yangu ila ni kwa ajili yenu. Kwa hiyo unapokuwa unamwombea mtumishi wa Mungu sio kwa ajili yake ni kwa ajili yako. Sema, ninapoomba kwa ajili ya mtumishi wa Mungu sio kwa ajili yake, bali ni kwa ajili ya yangu mimi na wewe. Haleluya, haleluya. Na nalipoomba kweli, Mungu akasikia, ilikuwa wauawe, hawakuuawa wa. Mlango ulifunguliwa kinyume cha utaratibu. Sema katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, maombi yetu yanaondoa utaratibu, maombi yetu yanaondoa utaratibu. Sema Baba, tunaomba kwa ajili ya mtumishi wako, Baba, tunaomba kwa ajili ya mtumishi wako, na kila neno lilo liweka kwake, na kila neno lilo liweka kwake, na upako ulioweka ndani yake, na upako ulioweka ndani yake, na ile kazi uliyoiweka kwa ajili yake, na ile kazi uliyoiweka kwa ajili yake maalum, kwa ajili ya taifa hili, maalum kwa ajili ya taifa hili, Baba, katika jina la Yesu, Baba, katika jina la Yesu. Kama kanisa liliomba, kama kanisa liliomba kwa ajili ya Petro, Petro na wakafanikiwa, wakafanikiwa, baba, baba na sisi tunaomba kwa ajili ya mtumishi, mtumishi wako na tunafanikiwa tuna baba, katika jina la Yesu. Baba katika jina la Yesu. Kila hila ya shetani, shetani, iliyopangwa kwa siri, siri, tunaivuruga tuna sisi tunavuruga kuanzia sisi rohoni, rohoni, tunatengua tunatengua mitego yote ya kishirikina, ya kishirikina, ya ibilisi ya Baba, katika jina la Yesu, yote ya kimtandao, mitego yote ya ibilisi, Baba, katika jina la Yesu. Tunaomba e Bwana kwa ajili ya mtumishi wako, nguvu zako zisipungue ndani yake, zisipungue ndani yake katika jina la Yesu, iongeze neema yako katika maisha yake, iongeze neema yako kwenye huduma yake, iongeze neema yako Baba, katika jina la Yesu. kupitia mtumishi wako wengi wakaponywe, kupitia mtumishi wako wengi wakafanikiwe, kupitia mtumishi wako wengi wakafunguliwe, kupitia mtumishi wako wengi wakarejeshwe katika neema yako, katika ufalme wako. Pazie Mungu sauti yako sasa kwa maneno yako kama unaweza kunena kwa lugha, nena kwa lugha. Chungaji akilindwa umelindwa wewe, maana neno lake nasema, ibilisi atampiga mchungaji na kondoo atatawanyika. Umoja wa kondoo ni nguvu ya mchungaji, umoja wa kondoo ni ulinzi wa mchungaji. Baba katika jina la Yesu mtumishi wako atunzwe. Baba katika jina la Yesu mtumishi wako apate heshima. Baba katika jina la Yesu mtumishi wako asikilizwe katika nchi hii, asikilizwe na vijana, asikilizwe na mabinti, asikilizwe na wazee, wenye elimu, wasio na elimu, wenye fedha na wasio na fedha. Baba katika jina la Yesu, mtumishi wako, e Bwana, taifa hili limsikilize kwa jina la Yesu. Katika jina la Yesu, pale ambapo sauti yake haijafika ya, tunafungua mawimbi, tunaongeza mawimbi, mawimbi ya sauti yake tunaongeza mawimbi, mawimbi ya mtandao wake, tunaongeza mawimbi, tunaondoa mipaka, tunaondoa vikwazo, baba katika jina la Yesu Kristo. Katika jina la Yesu Kristo, chochote kinachoinuka kama maumivu kwenye kazi hii tunapambana nacho, tunakinyamazisha kimya, tunakinyamazisha kimya. Chochote kinacholeta maumivu kwenye moyo wa mtumishi wako e, Bwana, tunakinyamazisha kimya, tunakataa kuhudumiwa katika maumivu tunakataa kupokea katika uchungu, katika jina la Yesu Kristo, roho yoyote ya uchungu pando lolote zataros repokoso Sema kwa, kwa, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, neno lako linatuonyesha ni, ni usikivu aliokuwa nao Musa ndio uliowatoa wana wa Israeli, watoa wana wa Israeli kutoka kwenye utumwa. kutoka kwenye utumwa, Musa alikuwa anakusikiliza wewe Mungu. wewe Mungu, maelekezo yako, maelekezo yako ndio yaliwatoa. Baba, katika jina, Baba katika jina la Yesu. Jalie na mimi mtumishi wako, wako. Anapokusikiliza juu yangu, yangu mimi kutoka kwenye utumwa. Baba, mjalie uwezo huo wa kuyasikia maelekezo yako, ili ya mimi niwe salama salama, mimi salama, na watoto wangu, wangu mimi na kazi zangu katika jina la Yesu. Eh Bwana Yesu, hatutatawanyika eh Bwana Yesu, tumishi wako amelindwa, tumishi wako ametunzwa katika jina la Yesu. E Bwana, E Bwana. Sauti ya mtumishi wako, watu wataiheshimu, watu wataisikiliza katika jina la Yesu. Aibu yoyote, Aibu yoyote juu ya mtumishi wako tunaifuta ukurasa wote. Wote, Wa aibu tunaufuta tunaondoa, tuna tuna historia tuna historia yoyote, ya kudhalaulika historia yoyote, yoyote, ya kupuuzwa. Tunaifuta. Tunaifuta. Kila unabii kila unabii uliowekwa uliowekwa uh, kinyume na maendeleo kinyume na maendeleo ya mtumishi wako ya mtumishi wako Baba, kwa jina la Yesu, Baba, kwa jina la Yesu, unabii huo unabii huo, tunatabiri kinyume tunatabiri kinyume na unabii huo na unabii huo, katika jina la Yesu katika jina la Yesu, Baba, katika jina la Yesu. Walisema hatutavuka walisema hatutavuka, Baba, tunavuka Baba, tunavuka. Walisema hata endelea walisema hata endelea, Baba anaendelea Baba anaendelea. Walisema hata songa walisema hata songa, Baba anasonga Baba anasonga, katika jina la Yesu katika jina la Yesu. Hata zile vita, vita ambazo ni vita za siri mtumishi wako, wako, anapambana nazo ana wala hamwambii yoyote, Baba, katika vita hizo mpe ushindi. Katika jina la, katika jina la Yesu. Vita yoyote, vita yoyote ambayo ni asiri, asiri, anapambana nayo ana usiku, na usiku na mchana, katika vita hiyo Baba mpe ushindi. Baba tunaomba kwa ajili ya mtumishi wako. Maana mafanikio ya mtumishi wako. Maana mafanikio yetu. Ni mafanikio yetu kuvuka kwa mtumishi wako. Wako ni kuvuka kwetu ni kuvuka kwetu. Yeye akipasua miamba. Sisi tunapita. Sisi tunapita. Wana wa Israeli Wana wa Israeli. Bila kuwepo na Musa, Musa. Wasingevuka kwenye bahari. Wasingevuka kwenye bahari. Lakini uwepo wa Musa. Musa walivuka kwenye bahari. Baba kwa jina la Yesu. Baba kwa jina la Yesu. Kwa uwepo wa mtumishi wako, wako. Atagawanya bahari zangu. Mimi ninavuka. Atagawanya bahari za afya yangu, yangu. Mimi nitavuka. Atasema neno tu Ata na mimi nitafanikiwa, nitafanikiwa. Atasema neno, atasema neno tu, milango itafunguka. Atasema neno tu, adui zangu wote watakoswa kwenye, kwenye bahari. Baba katika jina, Baba katika jina Ata la Yesu, atasema neno tu, hazina ya adui zangu itakuja kwenye maisha, maisha, katika jina la Yesu. kwa sababu wana wa Israeli hawakuitwa wote. Aliitwa mtu mmoja ambaye alikuwa ni Musa. Na Musa aliyekuwa anaitwa alikuwa na kigugumizi, lakini kigugumizi kile hakikuwafanya wana wa Israeli wasitoke kwenye utumwa. Na sisi mtumishi wa Mungu ameitwa chake ni wembamba. <laughs> Wembamba wake mimi natoka kwenye utumwa. Sema katika jina la Yesu. Katika jina la Yesu. Kile ambacho umempa mtumishi wako, mtumishi wako. Cha kunitoa kwenye utumwa. Cha kunitoa kwenye utumwa. Baba, ninatoka. Baba, ninatoka kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu. Neno la Mungu linasema katika Malaki sura ya pili Mstari wa saba, kwa maana yapasa midomo ya kuhani ihifadhi maarifa, tena yawapasa watu kuitafuta sheria kinywani mwake, kwa kuwa yeye ni mjumbe wa Bwana wa majeshi. Sasa neno kama hili sisi watoto wa Mungu tunachotakiwa kila wakati, e Bwana, mtumishi wako atakapokuja mbele yangu, msaidie midomo yake iwe imehifadhi maarifa. Maana kuna sheria mimi ninaitafuta, kuna sheria naitafuta ya mimi kuwa tajiri, kuna sheria mimi naitafuta ya kuwa na afya mwaka mzima, kuna sheria mimi ninaitafuta ili ndoa yangu iwe na amani, kuna sheria ambayo ninaitafuta nisiwe na uzao au uzazi wenye changamoto. Sema nimekataa, nimekataa. Kwa hiyo na inawapasa tena, yawapasa watu kuitafuta sheria kinywani mwake. Kwa hiyo, kumbe chochote ambacho nakitaka, niifahamu sheria yake ni ipi. Sitaki kwenda sehemu nyingine, natakuwa niikute kwa mtumishi wake, na nitawaambia kitu Mtumishi wa Mungu ni kama hazina. Kwa hiyo kile unachoweka kwenye ulimwengu wa roho wa mtumishi wa Mungu, utakapokuja kukitaka utakipata. Ni sawa sawa, hauwezi kwenda kutafuta hela benki kama hujawahi kuweka kule. Hauwezi kwenda kutafuta mkopo benki na hauna account pale, au hujawahi kuweka hela pale Hauwezi kwa hiyo hauwezi kuja kuitafuta sheria ya Mungu kama hujawahi kuiweka. Sasa tunaiwekaje? Tunaiweka kwa maombi. Mimi wengine wakiwa wanasikia mtumishi wa Mungu anafurahisha, mimi nisikie sheria yako. Wengine wakiwa wanamsikia mtumishi wa Mungu anafanya mizaha, mimi nisikie sheria yako Midomo yake ihifadhi maarifa. Biblia inasema watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa. Kwa hiyo maana yake nini? Watu wanaangamizwa kwa sababu hawana watumishi wa kuwapa maarifa. Sema mimi ninaye mtumishi wako, mimi ninaye mtumishi wako. Ninaona kama vile mmerizika sana eh, rizika Sema mimi ninaye mtumishi wako, mimi ninaye mtumishi wako, ndio kile. Jirani yako mwambie, hapa ndipo tunapotengeneza maisha yako hapa hapa, ndipo tunapotengeneza maisha yako. Yani, hapa, u, yani, hapa ni sasa kama vile ukiwa na ile iPad eh, unajitengenezea ka playlist. Kwa hiyo na sisi hapa tunatengeneza playlist ya maisha yetu hapa si tuna seti tu mfumo mimi nataka kila akija wangu. Yaani hata kama akiwa ananisalimia, anani, anani akiwa anafanya yani lile neno kwangu ligeuke kwa maarifa. Lile yani iwe ni kitu fulani. Yani every moment I encounter the man of God, nipate kitu. Shota, pastor, <laughs> <Amu nasaidia nini? laughs> yeah. Alafu inasaidia nini sasa? Eh, yeah, fasta nakupatia. Ah, ibada ya leo ilikuwa moto, ilikuwa moto. Alafu nini? Yani, nataka hata kama ananisalimia nipate maarifa, hata kama ananisalimia niipate sheria ya Mungu. Sasa hapa unatengeneza kitu ambacho utakuwa unakipata, una kila ukija kwenye uwepo wa Mungu, au unatengeneza maneno yako, kwa sababu kila mtu ana maisha yake, kila mtu anatakiwa awe na sheria yake kila mtu ana njia yake, mgeokijelanakmwambia njia yako sio njia, njia, njia yangu. Kwa hiyo hapa unapofanya, maanake ni kama vile unakuja kujirejista kwenye hazina ya hekima na maarifa ya Mungu, ili kila wakati mtumishi wa Mungu atakapokuwa anakutana na wewe kwa njia ya neno, unapokuwa unasikiliza kwa njia ya redio, unapokuwa unasikiliza kwa njia ya mtandao, upate kitu. kuna wengine hapa tunataka kwenda kusoma, lakini hatujui, hatuelewi. Mungu, nataka sasa, nimejua kumbe kuna sehemu nikiomba maombi haya, alafu nikaenda kusikia pale, ninapata sheria na ninapata maarifa na ninavuka. Alafu sasa anasema imewapasa watu kuitafuta sheria ya Bwana kinywani mwake, kwa kuwa yeye ni mjumbe wa Bwana. Kwa hiyo maana yake, tunavyoomba hapa, maombi yetu yanaenda moja kwa moja mbele za Mungu. Alafu Mungu anampa ujumbe, mwanangu huyu, mwambie hivi, sema hivi, huyu ataelewa, sema hivi, muujiza huyu atapata, sema hivi, haka kataolewa, huyu ataoa, sema hivi, huyu atapata ujasiri wa kwenda kujenga kwenye kile kiwanja alichokiacha miaka kumi na tano Kwa hiyo amba tunachokifanya na hii sio tu isiishie tu hapa, hii siishie tu hapa. Ukiwa pia na wewe kwa wakati wako, omba kwa ajili ya mtumishi wa Mungu, kwa sababu nitakwambia kitu. Mtumishi wa Mungu ndio mpanzi aliyebeba mbegu, na mbegu hii imewekwa ndani ya moyo wake, maanake mbegu iliyohifadhiwa vizuri, ikipandwa ndio inaweza ikazaa vizuri. Asa kama mtumishi wa Mungu hajari, sisi kama watoto wa Mungu hatujamweka vizuri mtumishi wa Mungu katika ulimwengu wa roho, mbegu inaweza ikabunguliwa na kuja inapandwa neno alioti. Sema nimekataa, nimekataa, yeah, haitakuwa hivyo katika maisha yetu. Sema haitakuwa hivyo katika maisha yetu. Haitakuwa hivyo katika maisha yetu. Kwa hiyo tunachomuomba Mungu sasa hivi, Mungu, tunaomba Midomo ya mtumishi wako ihifadhi maarifa, kwa sababu Biblia inasema wanajuhudi sana katika Mungu <laughs> lakini lakini sio katika maarifa. Na maarifa, Biblia inatuambia maarifa tutayapata kutoka kwenye midomo ya nani? Ya mtumishi wa Mungu, au midomo ya kuhani gkejilanaokumwambia mbona hutaki kujibu? Haleluya! Sema baba kwa jina la Yesu. Baba kwa jina la Yesu. Paza sauti yako sana. Sema baba kwa jina la Yesu. Baba kwa jina la Yesu. Sisi Bwana tumepata njia. Sisi Bwana tumepata njia ya kuyapokea maarifa yako. Ya kuyapokea maarifa yako na kuyapata maarifa yako. Na kuyapata maarifa yako. Ni kutoka kwenye midomo ya kuhani wako. Ni kutoka kwenye midomo ya kuhani wako. Na hapo ndipo tunapoipata sheria ya Bwana. Na hapo ndipo tunapoipata sheria ya Bwana. Kwa sababu yeye ni mjumbe wa Bwana. Kwa sababu yeye ni mjumbe wa Bwana. Baba katika jina la Yesu. Baba katika jina la Yesu. Nisaidie mimi mtoto wako. Nisaidie mimi mtoto wako. Maneno ya mtumishi wako. Maneno ya mtumishi wako, yanapokuja ya kwangu yanapokuja ya kwangu, yasiwe ya kawaida yasiwe ya kawaida, katika jina la Yesu katika jina la Yesu katika jina la Yesu, Yesu. Wengine yakiwa yanawafurahisha wengine yakiwa yanawafurahisha, kwangu mimi iwe ni sheria yako kwangu mimi iwe ni sheria yako, kwangu mimi yawe ni uponyaji mm kwangu mimi yawe ni ya uponyaji katika jina la Yesu. Katika jina la Yesu kwangu mimi yawe ni maelekezo kwangu mimi yawe ni maelekezo baba kinywa cha mtumishi wako baba kinywa cha mtumishi wako kibebe maneno ya kunifanya kuwa tajiri kibebe maneno ya kunifanya kuwa tajiri kibebe maneno ya kunifanya kuwa mzima kibebe maneno ya kunifanya kuwa mzima kibebe maneno ya kunifanya kuwa huru kibebe maneno ya kunifanya kuwa huru Baba, Baba, katika jina la Yesu. Na haya ndiyo ambayo nitaanza kuyasikia, na haya ndio nitakayoanza kuyasikia, kutoka kwa mtumishi wako kuanzia leo hii kwa hii katika jina la Yesu, la Yesu, la Yesu, la Yesu, la Yesu nitakalosikia kutoka kwa mtumishi wako lisiwe la kunihukumu, lisiwe la kunihukumu, bali liwe la kunipa msamaha la kunisafisha. liwe la kunisafisha liwe la kunitakasa. Liwe la kunitakasa. Tunaomba kwa ajili ya mtumishi wako, wako. Endelea kumpa neema, endelea kumpa neema. Endelea kumpa ushindi. Endelea kumheshimisha. Endelea kumheshimisha. Endelea kumpa nguvu. Endelea kumpa nguvu. Endelea kumpa mafunuo. Endelea kumpa mafunuo. Na tuione baraka. Na tuione baraka, kutoka kwako, kutoka kwako, kupitia yeye katika taifa hili. Kupitia yeye katika taifa hili. Sisi wa nyumba hii sisi wa nyumba hii hatutakuwa wadogo, hatutakuwa wadogo, hatutakuwa wanyonge, hatutakuwa wanyonge, hatutakuwa maskini, hatutakuwa maskini, hatutakufa, hatutakufa, hatutaaibika, hatutaaibika, katika jina la katika jina la Yesu. Baba tunakushukuru leo, watoto wako, umetupa nafasi hii ya kukuomba mbele zako katika madhabahu hii na katika chumba hiki cha maombi. e Eh, Bwana vile vya kuvizuia tumevizuia, na yale tuliyotaka yatokee, Baba, yamekwisha tokea. Asante kwa kuwa leo hii umetupa roho ya kuomba, lakini pia umetupa na roho ya kupokea yale tunayoyaomba. Wengi wanaomba, lakini hawajui kupokea walioyaomba. Sisi Bwana Yesu, umetupa neema ya kujua namna ya kupokea kile tunachokiomba. Katutunze sasa katika neema yako, katutunze sasa sisi pamoja na mtumishi wako Unapomwinua mtumishi wako, unatuinua na sisi. Unapombariki mtumishi wako, unatubariki na sisi. Unapomheshimisha mtumishi wako, unatuheshimisha na sisi. Mtumishi wako anaposhinda vita zake, na sisi Bwana tunashinda vita zetu. Katikati yetu hakuna aliye dhaifu. Katikati yetu hakuna ambaye ataishia jela. Katikati yetu hakuna mtuhumiwa. Katikati yetu hakuna wa kulalamika. Katikati yetu hakuna mgonjwa. Hakuna atakayekufa kabla ya wakati Amen. Baba, katika jina la Yesu, asante kwa sababu umetupa mtumishi wako anayetupenda sisi watoto wako, na kila wakati tunapokea chakula cha kweli kutoka kwako kupitia yeye. E Bwana Baba, ghala lake lisipungukiwe, roho yake isipungukiwe mafunuo. Baba, maneno haya yanapotufaa sisi yatawafaa na ndugu zetu. Maneno haya yanapotufaa sisi yatawafaa na watoto tunaowazaa katika jina la Yesu Kristo, mwana Mungu aliye hai, biashara zetu zitaishi kwa maneno yake, maisha yetu yatafanikiwa kwa maneno yake, milima tutavuka, katika jina la Yesu. Na kile ambacho atakiamuru mtumishi wako king'oke kwenye maisha yetu kitang'oka kwa jina la Yesu. Kile ambacho atakipiga marufuku mtumishi wako kisitokee hakitatokea. Yale yatakayoyatamka juu yetu, e eh, Bwana, yatatimia Hatasema baraka alafu zikaishia tu kuwa zinasikika lakini hazipo katika maisha yetu. Mtumishi wako akisema tuhame mitaa, tunahama. Mtumishi wako akisema tuwe na magari, tunakuwa nayo. Mtumishi wako akisema tuwe na nyumba zetu, tunakuwa nazo. Mtumishi wako akisema tuwe na biashara zetu, tunazikamata Baba, katika jina la Yesu Kristo, yale yote ambayo utayaweka kwenye kinywa cha mtumishi wako hayatageuka kuwa mizaha bali yatageuka kuwa muujiza. Maneno ya mtumishi wako yakageuke kuwa miujiza na shuhuda, Baba, katika jina la Yesu Kristo. Tumeona mtumishi wako has struggle, tunakataa ku struggle. Mtumishi wako amesema sisi hatuta struggle, tunakataa ku struggle. Hatuta struggle kusomesha watoto wetu shule nzuri, hatuta struggle kujenga nyumba zetu nzuri Hatuta struggle kufanya biashara zetu, hatuta struggle kupata vyeo katika kazi zetu, hatuta struggle katika afya. Wengine watadhoofika, sisi tunaendelea kuwa hodari katika jina la Yesu. Leo hii, Bwana Yesu, tumeiona neema yako katika jina la Yesu. Haleluya, sema amina yenye kishindo cha Roho Mtakatifu. Kama umepata nafasi ya kumwomba Mungu leo hii, nisikie amina kubwa. Amina yako iwe na kishindo cha Roho Mtakatifu Haleluya. Unajua Ezekieli alipotabiri likatokea tetemeko, na mshindo mkuu na ngurumo. Amina yako unapotamka amina yako ya nguvu, linatokea tetemeko, mshindo mkuu na ngurumo. Nisikie amina! Yes, haleluya! kioke jelanaa kumwambia hongera kwa kuomba. Hakika wewe, kumbe ni mtakatifu wa Bwana. Mtabiri jilana kumwambia kile ulichokiomba, ulicho utakiona ndio kimekuwa maisha yako, utakishika mkononi. Hiyo nyumba uliyoiomba utalala ndani yake. Hiyo biashara uliyoiomba itakupeleka Paris, itakupeleka Monaco, itakupeleka China, itakupeleka United States of America. Sema hicho ulichokiomba kitakutoa Old York takupeleka nioyhaleluya. kwa ngapi? mnayo amani tena leo? Baba, tunakushukuru leo hii, watoto wako umetujalia, tumepata nafasi ya kusema na wewe, tumelitia jina lako, tumekuomba, na wakati tunakuja, hatukuja mikono mitupu Baba kwa sababu leo hii kupitia ibada hii, kwa kuwa tumepata cha kutoa, Mungu hatutakosa cha kupokea katika jina la Yesu Kristo. Na tunatoa tukiwa tuna amani na furaha kukutolea wewe. E Bwana, bariki maisha yetu, baraka ile ambayo ipo kwa mtumishi wako, kama neno lako linavyosema, tazama ilivyo vema na kupendeza, ndugu wakae pamoja kwa umoja, ni kama mafuta yashukavyo kutoka ndevuni kwa Aruni mpaka katika upindo wa vazi lake. Ndipo mahali ambapo Bwana ameiamuru baraka, Baba, katika jina la Yesu. Palipo na upako pana baraka, ule upako unaofanya kazi kwa mtumishi wako aliye juu. Baba, upako huo ushuke na kwetu sisi, ile mafanikio aliyo nayo yaingie na kwenye maisha yetu, katika jina la Yesu Kristo. Baraka ya madhabahu ikakae katika maisha yetu. Baraka aliyoibeba mtumishi wako ikakae kwenye vichwa vyetu. Ulinzi wako unaotokana na baraka inayotoka kwako kupitia mtumishi wako ikaingia kwenye maisha yetu Amen. Baba, kile kibali ambacho mtumishi wako alichonacho kikakae kwenye maisha yetu, neema ya mafanikio na utajiri, katika jina la Yesu tunaipokea Amen. Baba, sadaka hii ikafanyike kuwa kama token na kama attachment ya kuziweka roho zetu katika madhabahu yako, na tunapokuwa tumeondoka, roho zetu ziendelee kuhudumiwa na wewe katika jina la Yesu Kristo. Hata huko tunakoenda, utulinde, ututunze, amani yako itangulie mbele yetu, baraka zako zitu overtake, tuzikute zimefika nyumbani kabla yetu. Sisi huko tunakoenda, katika jina la Yesu, tunakutana na habari njema. Asante Bwana, kwa sababu hongera ni kwa ajili yetu, katika jina la Yesu Kristo. Haleluya. Sema amina. Nataka niwaambie kitu kimoja. Unapopata nafasi usikae. Unapopata nafasi ya kumuomba Mungu, omba. Kwa sababu unapokuwa wewe hauombi, jirani yako yuko hapa anaomba. Kwa hiyo kile anachokifukuza jirani yako Usidhani kinaenda nje moja kwa moja. Kinaangalia wapi, nina, wapi ninaweza nikatulia. Kwa hiyo zuio la kansa analozuia jirani yako linaangalia nipite wapi. Alafu sasa watu wengine ni vijana Sasa mimi simwonea huruma yeye, namwonea huruma my sister atakayeolewa na yeye. Ata tuamke bwana, asiwe sana tuamke, alafu tutengeneze interest na kuongea na Mungu na kumwomba Mungu, kwa sababu mtumishi wa Mungu huu utaratibu hajaweka tu, huu utaratibu una matokeo, tukifanya kwa kumaanisha wale ambao tulianza nao wakati tunaanza na mtumishi wa Mungu ratiba hii ya Jumamosi, nina imani kila mmoja wetu anayo shuhuda yake. Hii kazi hii ina matokeo, maombi haya yana matokeo. Kwa hiyo tengeneza shauku. Hata kama ulikuwa huwezi kuomba, ulikuwa hujui kuomba, yaani mwambie Mungu, nikienda kwenye ile ibada najua sijui kuomba, nisaidie na mimi nipate moto ule ule wa maombi Inatokea kwako, hakuna tu ambaye alianza ala baba mm? Unajizoesha bwana sie sana mm. Alikuwa mwingine anakuja tu anapiga tu mm. takuwa na shida sana akiona. <laughs> <laughs> pale nakataa madeni <laughs> anadaiwa huyu <laughs> anakuwaje mtumishi afu nadaiwa sidaiwi lakini nini, tunaweka zuio yeah, kwa sababu mabaya kila siku, yaani, yaani sisi ni project ya shetani, kila siku anakuja anajaribu. Sema katika jina la Yesu. <laughs> Alafu shetani, unajua hayuko serious wewe, anajaribu ukifanya tu hivi, anaingia shetani. Hayuko serious kabisa, siku zote shetani huwa anakuja, anajaribu, anakutekenya ukicheka sema nakataa kucheka na shetani katika jina la Yesu. Kwa hiyo tunapokuwa kwenye maombi, vile vitu kweli vinatokea. Sasa wewe uliye mzembe, mwenzako anakataa divorce, alibaka ya bagaya tena laba. Ah, bwana Mungu akubarikie na kukulinda, bwana Mungu akuangazie nuru za uso wake na kukufadhili. Wema wa Mungu ukaonekane katika maisha yako. Sema kama neno la Mungu linavyosema, nami nitauona wema wa Bwana katika nchi ya walio hai, katika jina la Yesu Kristo. Wema wa Mungu hautakoma katika maisha yangu. Baraka ya mtumishi wako ambaye, mchungaji wa nyumba hii, kupitia ibada hii, nimeipokea. Asante Bwana Yesu, kwa kuwa kesho nitarudi na ushindi. Mungu akubariki. Ongera kwa kusikiliza maneno hayo ya Mungu na jua yamekujenga, yamekuinua. Unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya YouTube na mitandao yetu mingine ya kijamii. Lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka na jua maneno hayo yamekubariki, ni kwa 0762153539 lakini pia unaweza ukatu reach out kwa namba hizo hizo kwa njia ya WhatsApp na Mungu atakubariki sana.