Shalom mpendwa wa Bwana, this is Mama PT na leo na kukaribisha tena kulisikiliza neno la Mungu. Biblia inasema maneno yangu ni roho na uzima. Neno hili lina uwezo wa kufufua tumaini na kuleta faraja moyoni. Huenda upo kwenye dhoruba au mawingu mazito, lakini kuna neno la Mungu lililo hai linaloweza kutuliza mawimbi na kukuletea amani. Leo karibu, na leo ni siku nyingine mpya, siku nyingine nzuri, mwanzo kabisa wa wiki ambao yinginezurwnsw nina ia sana moyoni mwangu tuanze wiki hii kwa ushindi. Amen. Hallelujah. Amen. Na, na, na ushindi unapatikana wapi? Unajua sisi ni zaidi ya washindi maandiko, yanasema we are more than conquerors. Sisi ni washindi, kwa hiyo moyoni mwangu nasikia kabisa kwamba wiki hii itakuwa ni wiki ya ushindi katika jina la Yesu yeah. Lakini ushindi kama ambavyo ninawaambia kila siku, ushindi unakuja baada ya mapambano. Kwa hiyo tukisema ni wiki ya kushinda kwa lugha nyingine ambayo sijaisema, inamaanisha ni wiki ya kupambana. Lakini sisi vita vyetu, kama ambavyo tunajua, vita vyetu sisi si juu ya damu na nyama kabisa, sisi vita vyetu vyote ni vita vya rohoni. Tuchukue wakati huu, ndugu yangu, tuliitia jina la Bwana. Nani ajuaye Jumatatu ina nini? Jumanne ina nini? Jumatano ina nini? Alhamisi ina nini? Wiki hii ina nini? Hakuna mtu ajuae, lakini tuki na tukiweka wiki hii kwenye maombi na tukamwambia Mungu tushinde pamoja na wewe, twende pamoja na wewe, tukilala tulale pamoja na wewe, tukiamka tuamke pamoja na wewe, tukienda kazini tuende na wewe, uwepo wako uende pamoja na sisi, basi utashangaa tunashinda na zaidi ya kushinda. Bwana Yesu, tunakushukuru tena erebozira masanda kundara masota erebozira mashonda la mahate manderebozira masuka erebosanda la mahande erebo sina rama shota kenderebo zira masete mande raba sota hara mashete kende rebo zira masoda kana raba zira masete kana raba sota lente rebo zira mande kende rebo zira masende kere mushata lente rebo zira mande. Bwana Yesu, tuna kushukuru tunasema asante kama mtu mmoja mmoja, tunasema asante lakini kama kundi, Bwana Yesu tunasema asante kwa ajili ya siku hii nzuri ambayo umetupa tena, kuweza kuishi kuweza kuiona kuweza kuwa nayo. Wiki nyingine hii nzuri kabisa, kuweza kuishi kuweza kuiona kuweza kuwa nayo, Baba, katika jina la Yesu tunakushukuru, tunakushukuru. henere bozira masote nanto rabazira mande anara basota harama shote henere bozira mando. Hatuchukuli kwa upesi, hatuchukuli kwa upesi, hatuchukuli kwa upesi, hatuchukuli kwa upesi, neema hii ambayo umetupa kuamka saa tisa. Si kila mtu anaweza, si kila mtu anaweza, si kila mtu anaweza si hey. Tunakushukuru hata kwa ajili ya nguvu ambayo umetupa kutoka kwenye vitanda vyetu na kusema hapana, lazima tuamke, lazima saa tisa tuwe macho, lazima saa tisa tuombe. Bwana Yesu, tunakushukuru, tunahesabu hiyo ni neema tumetupa, lantora andara bazere monda endere bozira masete lantora bazira mande Anderebo sandara masaka, Baba asante, Baba asante, Baba asante, Baba asante kwa ajili ya wiki nyingine, Baba asante kwa ajili ya ile wiki nyingine tunayoianza, Baba asante kwa ajili ya wiki hii ambayo tumeianza, Baba asante, asante Baba, asante Baba, asante Baba, kwa mema mengi uliyoyaandaa kwa ajili ya tunayopokea kwa shukrani, anderebo andaraba sete, mande rabasoka andarabase Kwa jina la Yesu faida nyingine, kwa jina la Yesu wateja wengine, kwa jina la Yesu nafasi nyingine, kwa jina la Yesu opportunities nyingine, kwa jina la Yesu upliftments nyingine, kwa jina la Yesu. Hey, tunakushukuru Baba, tunakushukuru Baba, tunakushukuru Baba, tunasema asante, tunasema asante, tunasema asante kwa ajili ya siku hii ya leo, kwa ajili ya hiyo wiki njema ya ushindi ambayo umetupa kwa nayo neno litokalo kwenye kinywa cha Bwana Yesu, tuko tayari. Hey, erebo shanda man erebo sata, kulipokea neno lako kwa ajili ya wiki hii katika jina la Yesu kwa ajili ya vyamwilini. Baba tunakushukuru, tunasema asante hivyo umetupa, tunasema asante vyakula umetupa, tunasema asante maji umetupa, tunasema asante usafiri umetupa, tunasema asante ada na karo za watoto wetu umetupa, tunasema asante. Bwana Yesu tume saa tisa hii Bwana, kwa kila neno linalotoka ni kwenye kinywa chako, ndio hiyo tunaitazamia wiki hii katika jina la Yesu. rebo sandaramasata rebo ziramande, ni wiki la ushindi, ni wiki la ushindi, ni wiki la ushindi kwa jina la Yesu. Tunaumba ushindi, tunaumba ushindi, tunaumba ushindi. Tunaumba ushindi. Tunaumba ushindi kwenye wiki hii. rebo sa kanda rabasoka kanda rabazata, hatutashindwa, hatutashindwa hatutashindwa hatutashindwa, here bozira mande hatuta... sitatikisika, afya yangu haitatikisika, kazi zangu hazitatikisika, uchumi wangu hautatikisika kwa jina la Yesu. Maana wa mtumaini yao Bwana ni kama mlima Sayuni, ni kama mlima Sayuni, ni kama mlima Sayuni, ni kama mlima Sayuni. Nakata kutikisika, nakata kutikiswa kwa jina la Yesu oh. Haleluya, ndugu zangu, hili ni wiki la ushindi Amen. Maana yake ni wiki la kupambana. huwezi yeah, kupata ushindi ukiwa umekaa nyumbani, huwezi yeah, kupata ushindi ukiwa umepumzika. Tumejifunza habari za imani, maandiko anasema, kila amwendeaye Mungu ni lazima aamini, sio hiari. kila amuendeaye tunachokifanya usiku huu tunamwendea, ya kwamba Mungu leo ni Jumatatu, very, very, a very, very fresh week katika jina la Yesu nisaidie, kushinda bila msaada wako siwezi, bila nguvu zako siwezi. Mungu usipokwenda pamoja na mimi, sitaweza. Ndicho tunachokifanya usiku wa leo. Ndugu yangu, popote pale ulipo, omba pamoja na sisi, wala usisimame tu, wala usituangalie tu, omba pamoja na sisi. Hili ni wiki la ushindi, usikae bila kushinda. Ukikaa bila kushinda, utakata tamaa. Vita kila mtu anapigana za kwake. Mwambie Mungu wiki hii ni kweli wiki hii nishinde kweli wasije wakanicheka. Ndugu zangu, maadui zetu wameamka sasa hivi. Yes. Wanaangalia amka na mama pitii kama sisi mdau wanatuangalia. Yes. Na wanatujua. Usifikiri watu hawakujui, watu wanakujua. Haleluya, watu wanakujua. Amen. Wanajua kama unaamka saa tisa wanajua <laughs> wanajua kama unamsikiliza Mama Piti wanajua, wasije wakakucheka wakakukatisha tamaa. Haleluya, mwambie Mungu nisaidie, nisaidie, wasije wakasema hivi yule anayeamkaga saa tisa usiku na Mama Piti anadaiwa Kataa madeni wiki hii na hata kama unadaiwa, mwambie Mungu, nipe wazo, nipe divine idea, nifanyie msaada kutoka patakatifu pako, nifanyie njia mahali popote pasipokuwa na njia, lakini wiki hii liwe la mwisho, nisidaiwe tena. Nipe tu kama wazo, hata kama la kuuza viwembe, nipe tu hata kama mtaji mahali. Mungu nisaidie, atokee tu mtu anisaidie, atokee tu mtu, unlock my potentials, nipate kazi hata ndogo tu niweze kulipa ili deni wasije wakasema yule mwamka saa tisa anadaiwa. Ndugu zangu, ende arabasota kenderebosata, katika jina la Yesu, wiki la ushindi hili, sitadaiwa, sitadaiwa, sitadaiwa, sitadaiwa, sitadaiwa, sitadaiwa, sitadaiwa, sitadaiwa kwa jina la Yesu. Baba nifanyie msaada, Baba nifanyie msaada, Baba nifanyie msaada, nishikie aibu hii, nibebee aibu hii, nimechoka. Kwa jina la Yesu madeni Yes. wiki ya ushindi yes, ukiwa na madeni katika jina la Yesu, Mungu akufanyie msaada. Amen. kutoka patakatifu pake Amen. uwe unadaiwa ada yes. uwe unadaiwa kodi Amen. ulikopa wigi la watu Amen. kuna hela muda mrefu Amen. yoyote anayekudai wiki hii yes, Mungu akufanyie msaada. ombi letu kwa, la kwanza kabisa, Mungu tufanyie msaada yes. wote ambao tunadaiwa ndugu zangu, madeni yanaleta aibu, madeni yanapunguza ujasiri. Huwezi ukajiita wewe ni mtu wa imani na una madeni, watu watakucheka, wanasema huyo Mungu unayeamka saa tisa yupi? Wafalme wa Pili sura ya nne mstari wa kwanza. Fungua pamoja na mimi kitabu cha Wafalme wa Pili sura ya nne mstari wa kwanza. Basi mwanamke mmoja miongoni mwa wake za wana wa manabii alimlilia Elisha akasema, mtumishi wako mume wangu amekufa, nawe unajua ya kuwa mtumishi wako alikuwa mcha Bwana. Mm, sikiliza <laughs> stori inaumiza roho. Elisha, nabii, alikuwa na <laughs> na vijana wake kadha wa kadha wanaomsaidia. Mmojawapo akafariki akamwacha huyu mwanamke mjane, anasema hivi, mtumishi wako mume wangu yaani mume wangu alikuwa ni mtumishi wako, anamwambia Elisha, amekufa nawe unajua ya kuwa mtumishi wako alikuwa mcha Bwana, na aliyemwia amekuja ili ajitwalie wana wangu wawili kuwa watumwa. Nawaambia ndugu zangu, kila siku watu hawakuogopi kama unavyofikiria. Punguza ma confidence. Imagine mume wake amefariki akiwa anadaiwa yule mdaiwa hata kumwonea huruma mjane, aseme angalau huyu ni mjane, basi ni muache au ni msamehe. Maandiko anasema hivi akawa ana mdai na mama hana cha kumlipa, tudherevu alicho nacho nyumbani ni watoto wake. Yule jamaa akasema hivi, usiponilipa deni la mumeo. Kumbuka sio deni lake, ni deni la mume wake. Wengine tunadaiwa, lakini do you know, sio madeni yetu, tuliwawekea wengine dhamana Mkopesheni huyu, mimi namfahamu, atalipa. Hajalipa deni, dheni mpaka leo linakusumbua. Kwa hatuwezi kusema hili ni wiki la ushindi, halafu yani Roho Mtakatifu anapambana ana na mimi rohoni mwangu. Hatuwezi kusema ni wiki la ushindi tunaingia na madeni. Madeni yanapunguza confidence, madeni yanapunguza ujasiri. Tena ni, niweke vizuri zaidi, madeni yanapunguza ari ya kuomba, yanakufanya uwe mnyonge, yanakufanya uombee uvunguni, yanakufanya usimtangaze Mungu wako kwa raha, kwa uhuru. Unashindwa hata kumpelekea mdeni wako habari za injili Yesu Kristo. Kwa nini? Kwa sababu anakudai. Maandiko anasema msidaiwe, msiwiwe na mtu yoyote kitu chochote, isipokuwa upendo. Maanake Mungu mwenyewe hataki tudaiwe chochote isipokuwa okay. Labda mtu aseme fulani hanipendi, ila sio fedha okay. Nasoma kitabu cha Wafalme wa pili sura ya nne mstari wa kwanza, naye aliyemuia amekuja ili ajitwalie wana wangu wawili kuwa watumwa. Lazima tukubaliane ili deni lilikuwa ni kubwa yes. mm haikuwa elfu moja haikuwa elfu mbili, haikuwa laki, haikuwa milioni, kiwango cha kutaka wana. Alafu nikwambie wana, kibiblia sio watoto wa kike, ni watoto wa kiume. Ukiona Biblia imeandika wana, hujue ni gentlemen. Kwa hiyo hilo deni la kusababisha vijana wawili wakubwa wachukuliwe kuwa watumwa, maana yake ndugu yangu, deni lilikuwa kubwa. Elisha akamwambia nikufanyie nini? Niambie, una kitu gani nyumbani? Akasema, mimi mjakazi wako sina kitu nyumbani, ila chupa ya mafuta. Akasema, nenda ukatake vyombo huko nje kwa jirani zako wote, vyombo vitupu, wala usitake vichache. He, ndugu zangu, tunaomba nini? Tunaomba Mungu. Hii ni wiki yetu ya ushindi. Amen, tufutie madeni yetu. Amen, tuinulie watu watakaotusaidia, hata kama kutusaidia mawazo tu. Amen. Msaada sio lazima fedha, hata mawazo tu. Huyu mama alikuwa nyumbani, haleluya! Huyu mama alikuwa nyumbani na kichupa cha mafuta ila alikuwa ajue akifanyie nini. Yeah. Bwana Yesu, tufanyie msaada, labda nadaiwa, lakini ndani na pea za viatu zimekaa hazina kazi, nipe tu hata wazo, wapi nikauza vitu ambavyo sivitumii, nilipe madeni ya siwezi kuingia wiki la washindi, nadaiwa. Baba, katika jina la Yesu, naomba kwa ajili ya Divine idia, Divine idia, wazo la kimungu, wazo la kimungu, wazo la kimungu, nisiingie wiki ya ushindi na madeni katika jina la Yesu, ukanifanyie msaada wako Supernatural help Supernatural help Supernatural help Supernatural help nguvu Supernatural help, Supernatural help, ya Mungu isiyokuwa ya kawaida, akili ya Mungu isiyokuwa ya kawaida, katika jina la Yesu katika jina la Yesu, baba ukanipo kama wazo tu kama idea tu kama wazo tu kama wazo tu, baba hela namna ya kutoka kwenye Bosata antara bosata lendele bosata kandaraba zota arabazira masete. Baba, neno lako limetuambia tusiwiwe na mtu kitu chochote, kitu chochote, kitu chochote. Yani asiwepe mtu yoyote anayetudai kitu chochote isipokuwa upendo. Baba nisaidie, sitaki kuwa mshindi mwenye madeni, sitaki kuwa mshindi nayedaiwa, sitaki kuwa mshindi mwenye wasiwasi, sitaki kuwa mshindi mwenye hofu. Nisaidie, imani hii imani hii imani hii niliyojifunza siku zote hizi inisaidie kuamini ya kwamba una uwezo wa kunitoa kwenye madeni wa kunitoa kwenye madeni wa kunitoa kwenye madeni. makarabazira mande enderebozira masota andarabazira masete antorabazere mona kandarabazere mosata enderebozira masete arabazira masota andarabazere mona haleluya. Ndugu zangu, yes. tunaomba nini yes? Moja, ambia Mungu nisaidie. mm -hmm. Mimi ni mshindi amen. sitaki kuwa mshindi mwenye madeni amen. sitaki kuwa mshindi ambaye sina ujasiri. Bwana Yesu nisaidie. Tumejifunza habari za imani, tukaambiana mimi pamoja na nyie ya kwamba imani inakuja kwa kusikia yes. lakini sio kusikia kitu chochote yes. imani inakuja kwa kusikia neno la Kristo yes. hili hapa Ambie Mungu nisaidie kuamini, kama mama mjane ana uwezo wa kupata divine idea. Nabii akumpa hela, nabii akumlipia, nabii akumwambia mlete huyo mdeni wako niongee naye eh? Hapana, nabii alimwambia hivi, una nini nyumbani? Alimpa divine idea, wazo la Kimungu. Mwamini Mungu, mwamini Mungu, mwamini Mungu. Tunapofanya maombi haya mwambie Mungu, Mungu, Mungu nisaidie, nisaidie mpaka asubuhi nitakapokuwa naenda kazini, asubuhi nitakapokuwa naenda kwenye biashara zangu nisaidieje, kama wazo tu, niuze kitu gani, nifanye kitu gani niweze kulipa madeni Tuli, uh, tulipokuwa ibadani kanisani kwetu pale kwa pitii Millennium Tower. Jana baba akamsimamisha mtu mmoja, akasema huyu dada alikuwa ana madeni, akanifuata. Ana madeni, analia nasema, baba nina madeni, mambo yangu hayaendi. Baba akamuuliza una nini? Akasema nina gari, akauze gari lako. Ha, mtumishi wa Mungu anasema dada akaenda akauza gari lake. Akalipa madeni yake. Jamani, see and behold Dada ana gari nyingine, ana biashara imematipo, imekuwa ime mara mbili, na anaendelea vizuri sana. Ni ngumu kuwa mshindi mwenye madeni. Kwa hiyo ombi letu la kwanza, Mungu nisaidie, sitaki kwenda wiki hili la washindi nikiwa na madeni Amen. Maandiko yanasema msiwiwe na mtu kitu chochote, isipokuwa upendo. Maanake Mungu mwenyewe hapendi madeni. Kama Mungu mshindi hapendi madeni, usiyapende madeni, yakatae madeni. Sema nakataa kudaiwa kwa jina la Yesu. Mungu nitengenezee ni njia ya kutoka kwenye madeni haya. Ukiwa una madeni una ujasiri. Prayer point ya pili, Mungu nipe ujasiri wa kutendea kazi maneno ambayo mtumishi wako anafundisha yes. Mambo mengine wakati mwingine tunapofundishana hapa, they are too simple to be true, yani unaona mepesi sana. Ombie Mungu nisaidie, nipe utii. Maandiko yanasema kutii ni bora kuliko dhabihu Yaani ukiwa na sadaka na ukatakiwa kutii, ni bora utii, ile sadaka baki nayo. Ambie Mungu nipe ujasiri, nipe ujasiri. Eti kuna mama, mama mwenzangu tena, yeye alikuwa mjane, we hata sio mjane, alikuwa mjane, anapitia changamoto, akaenda kumwambia nabii. Hakuwaza taasisi yoyote ya mikopo, hakumwaza jirani, kiasi kwamba huyu ndo anaambiwa hivi, usikope tena This time nenda kazime usiazime tena hela kazime vyombo vitendea kazi mwambie Mungu nipe ujasiri wa kutendea kazi wazo lolote utakalonipa hata ukiniambia niuze ubuyu nipe ujasiri wakuwa sista duu na brathamini anayeuza ubuyu mradi nitoke kwenye madeni yaye. Baba, katika jina la Yesu nakataa kuwa mwombaji mwenye madeni, nakataa kuamka saa tisa hii kila siku, maadui zangu wananiangalia moshanda tanda rabasata. Ninakuamini Mungu, ninakuamini Mungu, ninakuamini Mungu, utanisaidia tu, utanisaidia tu, utanisaidia tu mande enderebosa kandarabazata. Ninakataa kila nina mapigo ya siri yaliyopangwa kwa ajili yangu, niingia kwenye madeni wiki hii, katika jina la Yesu. Katika jina la Yesu, sitapata uhitaji wowote utakao nipelekea kwenye kukopa wiki hii, katika jina la Yesu. kandaraba zote Lente rebo zira mande ende rebo sata. Haleluya, haleluya, haleluya! Ndugu zangu, tunaomba prayer point ya tatu, tunamwambia Mungu, tusaidie tusiingie kwenye shida au uhitaji wowote wiki hii tukakopa, nisije nikapata emergency yoyote, nisije nikapata changamoto yoyote ikanipelekea kwenye kukopa. Ndugu zangu, mambo haya yanakwenda mawili mawili, eh? Vitu vibaya vinatembea you know, kama twin sisters, twin brothers. Ukiona mahali kuna madeni, kuna umaskini hapo. Haleluya! Kwa hiyo tukikataa madeni wiki hii, unajua tunachokifanya, tunaukataa umaskini. Kwa hiyo unamwambia Mungu, nisaidie wiki hii na yakataa mapigo yote ya siri, na yakataa mapigo yote ya wazi yaliyoandaliwa kwa ajili yangu kuniingiza kwenye madeni. Sio kila anayekopa anapenda kukopa yeah. wengi tunakopa kwa sababu ya emergencies. Mungu nisaidie, wiki hii sina dharura. Haleluya! wiki hii sina dharura, sina sababu yoyote ya kukopa Amen. Mungu nisaidie, wiki hii sina sababu yoyote ya kukopa, isiwepo sababu yoyote ya ya halali ya kunifanya nikagonge mlango wa mtu nimwambie niazime, nitakurudishia mwisho wa mwezi. Umekaribia kataa madeni kwa jina la Yesu, mwambie Mungu, nipe kuridhika. Utauwa na kuridhika ni kwa ajili ya faida njema, maandiko anasema, nipe kuridhika na vitu nilivyo navyo nipe kuishi maisha yangu kwa muda huu nikizitazamia baraka nyingi na kubwa ambazo umeziandaa mbele yangu bila kuingia kwenye madeni. Madeni ndugu zangu yanaenda na aibu, madeni ndugu zangu yanaenda na fedhea. Tunakataa aibu wiki hii, tunakataa aibu wiki hii. Baba, katika jina la Yesu, sitaaibika wiki hii, sitaaibika wiki hii, sitaaibika wiki hii. Hawatasema yule mlokole amekuja kunikopa tena, kwa jina la Yesu hawatasema yule a Hey, amka na mama pitii kila siku saa tisa, anaomba amekuja kunikopa. Ay, katika jina la Yesu! Ay, katika jina la Yesu, nakataa kukopa, nakataa kukopa, nakataa kukopa, nakataa kukopa. Sitaingia kwenye emergency yoyote wiki hii itakaonipelekea kwenye kukopa mando raba zota wende rebozita manto raba sata tende rebozira mande mando raba sota Arabazira masete arabazira rabazerodarabasaa lente rebozira rebo masota. Sitakuwa na dharura yoyote wiki hii itakayonipelekea rabazota, erebozira mane oka rabazota kwa sala zote na maombi, tukiomba kila wakati katika roho, tukikesha kwa jambo hilo masete, aibu kwa jina la Yesu sitaibika, wiki sitaibika, alafu nimebeba aibu sitakuwa na Yesu naikataa aibu wiki hii wiki hii, na kataa fedha wiki na naukataa umasikini kwa jina la Yesu. Haleluya, haleluya yes. Ombi ombi letu jingine yes. Sisi ni washindi Amen. Sisi ni washindi wiki hii wiki, yes. Wiki hii ni ya kushinda tu, kila tutakachokishika wiki hii hata kwa utani yes, kinafanikiwa By the way, yes. Mtu akikuuliza wiki hii, Ndugu yangu unaendeleaje? Unamwambia, mimi ndio hayo maendeleo yenyewe. Akikuza, ndugu yangu unaendeleaje? Unamwambia, ninashinda na zaidi ya kushinda. Ndugu yangu unaendeleaje? Mwambie, mimi ndio hayo mafanikio yenyewe. Ndugu yangu unaendeleaje? Mwambie, naendelea mbele kule Kristo alipo, naelekea mbele. Akikuza, unaendeleaje? Mwambie, naendelea vizuri zaidi ya jana, katika jina la Yesu. Ombi letu lingine tunaomba kwa ajili ya afya zetu, wiki la washindi yes. Mshindi aingie hospitali katika jina la Yesu, mshindi aingie hospitali Amen. Unauambia mwili wako, yes. Mwambie mwili wako U... unaambia mwili wangu wewe ni hekalu la Roho Mtakatifu, humu ndani tunambeba Roho Mtakatifu Amen. Tafadhali tusimbebe Roho Mtakatifu kumpeleka hospitali Amen. Amen. Kata kuumwa wiki hii! Kataa kuumwa wiki hii! Kataa kuumwa wiki hii! Kata hii, jiambie, katika jina la Yesu, sitaugua wiki hii, sitaugua wiki hii, sitaugua wiki hii, sitaugua wiki hii. Katika jina la Yesu ninaukateza mwili wangu, ninaukateza mwili wangu kuugua ugonjwa wa aina yoyote. Bakteria na virusi, kaa mbali na mwili wangu, katika jina la Yesu. Ndugu yangu, mwili huu ni hekalu la Roho Mtakatifu. Yani, inawezekanaje homa inakaa umoumo, Roho Mtakatifu atakaa wapi? Figo alichuju umoumo, Roho Mtakatifu atakaa wapi? Kataa kama unavyoukataa umaskini, mwambie mwili wangu, wewe ninakukataza, huwa unakierere sana. Sasa wiki hii Usiingie hospitali, usiingie hospitali kwa jina la Yesu. Amen. Kwa jina la Yesu, waambie mwili wangu, usiingie hospitali, usiumwe Wikiwi, katika jina la Yesu, kila magonjwa yanyelezi, kila magonjwa akutupiwa, kila magonjwa kunenewa, kila roho za ushirikina kwa jina la sitaugua kwa jina la Yesu sitaugua kwa jina la Yesu. hakarabazele andarabazete nanto rabazele lendele bosa mande rabasata lendele bosi kendele bosata lendele bosira mande andarabazata lendele bosira masete. Andarabazira masete nanto rabazira mande sitaugua, sitaugua, sitaugua, sitaugua katika jina la Yesu. Ninakukataza oh, wangu Kuugua wiki hii kwa jina la Yesu. Figo zangu ziko sawa, bandama yangu iko sawa, kifua changu kiko sawa kwa jina la Yesu Kristo. Kichwa changu kiko sawa kwa jina la Yesu. Aleluya, aleluya, aleluya! Ndugu zangu, huwezi kushinda kama unaumwa, huwezi kushinda kama unaumwa, huwezi kushinda kama unaumwa. Mpenzi, naomba ufanikiwe katika mambo yako yote na kuwa na afya yako kama vile roho yako inavyofanikiwa. Roho inafanikiwa sambamba na mafanikio ya roho yako na, na mafanikio ya afya yako. Waraka wa tatu wa Yohana 1:2 anasema, mpenzi wangu Gayo, naomba ufanikiwe na kuombea na mi nakuombea ndugu yangu ufanikiwe, Amen. Ufanikiwe, Amen. Ufanikiwe, Amen. Tusiwe waombaji, tusiwe na mafanikio, tutakuwa frustrated, yeah. hmm? Tutamuacha Yesu, tutamwacha Yesu. Tufanikiwe katika mambo yote, Amen. Waraka watatu wa Yohana, waraka watatu wa Yohana Sura ya kwanza mstari wa pili. Waraka wa tatu wa Yohana sura ya kwanza mstari wa pili, maandiko yanasema, mpenzi. Alikuwa anazungumza habari ab za mpenzi wako mpenzi wake Gayo hapo juu, anasema, mpenzi, naomba ufanikiwe katika mambo yako yote. Wiki la ushindi li ndugu zangu, Amen. Tunafanikiwa katika mambo yote Amen. Sio mawili, yes. Siyo matatu, yes. Mambo yote kwa maana ya yote Amen. Fanikiwa katika mambo yote na kuwa na afya yako yes. Kama vile roho yako ifanikiwavyo. Kwa hiyo mafanikio yapo kwenye mambo yote Amen. Halafu yanakwenda kwenye afya yes. Afya haijaachwa hapo, haijawa ignored. Anasema afya hii iendane sambamba kama vile roho yako inavyofanikiwa. Kwa hiyo roho inafanikiwa na afya pia, mwambie Mungu, sitaki kuugua wiki hii, sitaki kuugua kabisa. Amen. Na Baba, katika jina la Yesu naomba kwa ajili ya ndugu zangu, yoyote ambaye ni mgonjwa Jumatatu ya leo, katika jina la Yesu pokea uponyaji okay. Yoyote ambaye anaumwa yes. unaumwa kifua yes. kifua kinauma yes. unatembela kifua kizito Amen. unakoa kikozi kisichopona yes. Mungu akufanyie msaada kutoka patakatifu pake, katika jina la Yesu. Amen. Pokea uponyaji ndugu oh, zangu wale ndugu zangu wale ambao wanaambiwa figo alichuji. Baba, unayaweza mambo yote. yes. Wewe ni Mungu, kwako hakuna mipaka yes. Katika jina yes. la Yesu. Hatukujua Hezekia anaumwa ugonjwa gani, lakini maandiko mm anasema hivi -hmm. Alipogeukia ukutani, akaomba, ukamponya. Labda alikuwa anaumwa figo, hatujui. Labda ilikuwa ni bandama, hatujui. Labda ilikuwa ni kansa, hatujui, lakini maandiko anasema hivi o yes. yes. yes. yes. mambo, hey, mambo yote, mafanikio ni kwenye mambo yote mm -hmm. Mungu ana uwezo wa kuponya ugonjwa wowote mm -hmm. kwa chochote ambacho kinakuuma yes. kwa chochote ambacho Kwako ni mzigo, kila ukilala ukilala ukiamka unasema, lakini nina HIV ukilala. Baba akuponye, katika jina Amen, la Yesu. wiki la imani, imani ni kuwa na hakika na mambo unayoyatarajia. Achana na mambo mengine, achana na mawazo mengine, wewe jiambie tu mimi nimepona, jiambie tu, wewe jiambie tu. Mungu kitu gani anashindwa kufanya? Anayaweza mambo yote, including kukuponya, katika jina la Yesu. Pokea uponyaji, pokea uponyaji. pokea uponyaji, pokea uponyaji, kama tu tumbo lako linauma yes. Pokea uponyaji okay. Wamekwambia una uvimbe, mambo yako sawa kule tumboni, mara utumbo mdogo yes. na utumbo mkubwa yes, kuna namna vipeleki vizuri yes. Pokea uponyaji kwa jina la Yesu na, okay. Una kifua, unaathma, una athma unashindwa yes, kupumua vizuri, pokea uponyaji kwa jina la Yesu na, okay. Mungu akuponye kwa jina la Yesu Amen. Ndugu zangu, yes, leo niwape ushuhuda. do you know yes. Mimi maisha yangu yote yes, nilikuwa na umwathma. Siku nakutana na Piti nilikuwa mgonjwa, na ndio maana ukiniona mimi kama ume, umezoea kuniona mali popote, siwezagi vipochi vipochi vidogo. Tangia nipo binti mdogo nilikuwa na biba pochi kubwa, kwa sababu mule ndani mule nilikuwa na sindano za athma na jichoma mwenyewe. Ndio maana when it comes to divine health, na nakuwa kitu kingine kabisa Naamini kwenye uponyaji wa kimungu kabisa. Amen. Pitia amenikuta mimi, kwenye pochi yangu kuna inhaler, kila baada ya dakika mbili feni, nisingeweza isi, nisingeweza kila mali, hali ilikuwa inakuwa mbaya kila wakati. Ndugu zangu, divine health, mimi nimepona. Amen. Wala uwezi kuona na sio leo, I think 50. Hata kabla tujafunga ndoo, nilishapona kwa kuhudhuria ibada na maombi tu, nikasahau ni saa ngapi. Wow. Nimeacha kubeba inhela. Amen. Yes, ndugu zangu, nilikuwa mimi muda wote navaa miwani toka niko fom fo mpaka namaliza chuo kikuu digri ya pili mpaka naenda kazini, mimi navaa miwani. Ukiniuliza nini sasa, sioni mbali, sioni karibu. Ushaikuona usha ni miwani yangu, nikikuonesha lenzi nzito namna hii, sioni mbali, hata nikiwa mbali pia, mara sioni karibu, ushai ushaikuona huo mchanganyiko Color blindness, ukiniuliza hii ni kala gani sijui. Saizi sikumbuki mara ya mwisho nimevaa miwani. Ukiniona mahali nimevaa miwani naigiza. Usistadi unapambana na, usista, na umri, ila sio miwani ya macho mm. Sijawahi kwenda mahali popote nikapewa dawa, sijui nikaambiwa nini, lakini sasa hivi nina mgudulia wangu huu, nasoma Bibilia usiku wa manane, saa moja asubuhi, sina miwani, jambo ambalo lilikuwa haliwezekana. Ndio maana hakuna mtu ambaye anaamini afya ya kiungu kama mimi naamini, na nikwambie yaani sijui ni saa ngapi nimepona nachojua mimi ilikuwa ni maombi ni kusoma neno kuingia ibadani maombi kusoma neno kuingia ibadani nikaanza mara miwani sioni mara nimeisao mara mtoto kajaribisha imevunjika mara nini mpaka sahizi ukiniona nimevaa miwani naigiza usistadi unapambana unajua wakati mwingine swaga ntakuja leo umetoka marekani kumbe vingunguto umenielewa kwao ukiona nimevaa miwani ujue naigiza ila sio kwamba sioni Amen kuwa mshindi, mwana maombi saa tisa hii, mara macho hayaoni vizuri, eh, utakuja kuacha kumwona mai wako, kwani? E, inakuwaje mtu anakuapua m -m mai wa mtu mwingine aoni vizuri? Kwa anakuwa namwona yule kama wa kwake. Ndio maana Yakobo alipomaliza kufanya tukio la kutisha usiku, alivyoamka wa asubuhi akaambia, unajua ila wewe wewe sio yule ninompenda, wewe ni Lea. Bebi wangu Raheli yuko wapi? Ilikuwaje ukalala na mwanamke ambaye macho hayaoni vizuri? Mungu amponye katika jina la Yesu, kila ndugu yetu yoyote ambaye macho yake yana shida katika jina la Yesu, macho yako yakae sawa Amen. macho yako yakae sawa Amen. macho yako yakae sawa kichwa chako kikae sawa Amen. kila wakati unakipanda uso, kichwa kinauma, kichwa kinauma, huna sababu ya msingi, wakipima, wakiangalia waone ugonjwa wote, Mungu akufanyie msaada Amen. sio kutoka hospitali, sio kutoka dispensa, sio kutoka kliniki, akufanyie msaada kutoka patakati kuhusu pake namna ile ile ambayo Mungu alimponya Ezekia, namna ile ile ambayo Mungu alimponya Ezekia kwa maombi tu, kwa maombi tu. Kwa muda wako soma Isaya sura thelathini na nane utamkuta ndugu yetu Ezekia pale, alikuwa anaumwa ugonjwa wake, ulio mgonjwa ambao ulikuwa certified, ugonjwa huu unakuwa, maandiko yanasema akageukia ukutani akaomba. Hakwenda kwa gaino, hakwenda hospitali, hakufa, aliomba ndugu yangu. Kwani nazungumza mambo haya? Kwa sababu tupo kwenye wiki la imani. Amen. Imani bila matendo imekufa. huwezi kumwendea Mungu pasipo imani kila amwendeae Mungu ni lazima, sio hiari, ni lazima amini. Imani ni nini? Imani ni kuwa na uhakika mm -hmm. na mambo yatarajiwayo. Amini huo uvimbe haupo tena mm -hmm. Amini hicho kifua kitauma tena mm -hmm. Amini hilo goita halipo tena mm -hmm. Amini macho yako yamekaa vizuri mm -hmm. Amini kifua chako kimekaa vizuri mm -hmm. Amini maisha yako yote hautatumia inhalers kwa jina la Yesu mm -hmm. Amini mgongo wako unanyoka mm -hmm. Amini pingili za mgongo wako zinakaa sawa mm -hmm. katika jina la maisha wiki la washindi hili Yes! wiki la washindi hili Yes! usiwe wa mshindi ambaye umepindana mgongo hivi. Amen! uwe mshindi ambaye una uwezo wa kunyooka katika jina la Yesu. Wengine ni watoto wadogo. Yes! miaka 29 miaka 30 miaka 22 unashindwa kusimama, mgongo unauma, wanakwambia tunaona kama kuna namna pingili zako hazijakaa sawa. Katika jina la Yesu, mgongo wako ukae sawa. Amen! shingo yako inyooke, kuwe kuna alignment inayoeleweka kwenye mgongo wako, katika jina popote mbavu zako zinapobana muscles, kila saa mi, mi, eh, muscles zinauma unashindwa kuwa comfortable. Baba akuponye kwa jina la Yesu, baba akuponye kwa jina la Yesu. Usijue ni saa ngapi umepona, usijue ni saa ngapi umepona. ila useme tu kuna namna, kuna namna tu, kuna namna tu katikati kati ya kuomba, kuna namna tu katikati kati ya ibada, kuna namna tu. Nikaona miwani yangu sioni, lakini nikaweza kusoma katika jina la Yesu. Uponyaji ukuji ukujie uponyaji ukujie, uponyaji ukujie katika jina la Yesu. Miguu inayokuuma hiyo, miguu inayokuuma ukikaa tu kidogo, imejaa maji, ukisafiri safari ndogo tu miguu imeshavimba vimba, katika jina la Yesu, miguu yako ikae sawa, miguu yako ikae sawa, miguu yako ikae sawa, sawa. wiki ile washini, ndugu yangu usiugue, usiumwe katika jina la Yesu. Ndugu zangu wenye sukari, katika jina la Yesu nacheza na kipimo hiko, katika jina la Yesu kinasoma sawa Kini Kina soma sawa, Kina soma sawa, Kina soma sawa. Sukari yako iko nomo kwa jina la Yesu, sukari iko nomo katika jina la Yesu. Ndugu zangu tulio na pressure. Pressure ya kupanda, pressure ya kushuka katika jina la Yesu, Jumatatu hii ni mwisho. Amini tu ndugu yangu. Wewe amini tu, usiwe na mawazo mengi, itawezekana. Je, wezekanaje? Ukiona kuna mchakato, ukiona kuna logics, ukiona kuna dawa, Mungu hayupo hapo. Mungu sio wa kueleweka. Mungu ni wakuaminika. Maandiko anasema, kwa moyo, kwa moyo mtu uamini. Wewe amini tu, mradi una moyo. Kwa moyo mtu uamini hata kupata haki, na kwa kinywa anakiri hata kupata wokovu. Kwa moyo unaamini unapata haki ya kuwa mzima. Wewe amini tu, wewe amini tu, utakuwa na haki ya kuwa mzima. Mgongo huo unanyoka, unakaa sawa kwa jina la Yesu. Miguu hiyo inanyoka, inakaa sawa kwa jina la Yesu. Presha hiyo inakuwa nomo kwa jina la Yesu. Presha hiyo inakuwa nomo kwa la Yesu. Liko kisukari ndugu yangu, utakisikia tu, utakisikia kwenye bomba tu, utasema, ila zamani nilikuwaga na kisukari. Kama ambavyo nakwambia, ndugu zangu, zamani nilikuwa nina inhela kila nikitembea ninayo ninayo ninayo, lakini kwa sasa begi langu lina Biblia tu. Namwamini Mungu kuliko navyojiamini mwenyewe. Katika jina la Yesu, pokea uponyaji mahali popote kwenye mwili wako panapokufanya usiwe comfortable, iwe ni kiuno, iwe ni sauti, iwe ni koo, iwe ni masikio usikii vizuri, watu wanakuita mara mbili mbili. Hata hapa unanisikiliza umevaa kiantena kile, maana kuna maneno hayaingii vizuri, baba, katika jina la Yesu Hey, Baba, katika jina la Yesu eh, hey, Bwana kiantena kitoe hicho, Bwana Mungu. Asija akakuita ukawa kama Samueli ukaenda kwa mtu mwingine, mwambie Mungu, niponye masikio, masikio yangu ya nje na masikio yangu ya ndani, ili utakaponisikilizisha juu ya opportunities nikusikie vizuri, nikusikie vizuri utakaponisemesha, utakapo, utakapo nikujengee safina kama mimi ndio nuu, nikusikie vizuri, Baba, katika jina la Yesu, utakaponiita na kuniambia nikutolee sadaka kama mimi ni ni kusikia vizuri masikio yangu ya nje na masikio yangu ya ndani yapate uponyaji. Jina la Yesu kwa jina la Yesu nakataa kuwa mshindi nisiye kusikia katika jina la Yesu nitakusikia uponyaji kwenye masikio yangu uponyaji kwenye masikio yangu uponyaji kwenye masikio yangu katika jina la Yesu katika jina la Yesu masikio yangu sikia masikio yangu kaa sawa nisije nikaitwa kwenye opportunities na nafasi za kazi nisisikie vizuri pokea uponyaji. pokea uponyaji masikio yako yakae sawa Macho yako yakae sawa pua yako yakae Ndugu zangu ambao tuna nyama kwenye pua, katika jina la Yesu. Ili iwe muujiza lazima usiwe na sababu. Ili uwe muujiza lazima kuwe hamna dawa. Ili uwe muujiza lazima kuwe kumenyooka kwa njia za kimungu tu. Ili uitwe muujiza lazima imani iwepo. Imani huja kwa kusikia, na huja kusikia neno la Kristo tu, kama alipona Ezekia. Ah, ndugu yangu ni hayo mafua tu ni hiyo tumbo tu, katika jina la Yesu, pokea uponyaji, pokea uponyaji, pokea uponyaji, pokea uponyaji. Uponyaji kwenye miguu yako uponyaji kwenye magoti yako, magoti yanayokauka ute, kwa jina la Yesu. Wiki hii ni mwisho, wiki ya ushindi hii, ndugu yangu, usiende na magoti yanayouma, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Huo ka ka ka mwili unaoishiwa nguvu bila sababu, mwambie Mungu, nisaidie, niponye ugonjwa huu na mimi niweze kusimama masaa mawili kama mama Pitii bila kujinyoa uliumba mbingu na nchi, nini kingine huwezi kuumba? Katika jina la Yesu, niumbie afya njema. Niombe afya njema. Niombe afya njema. Niombe afya njema. Araba zora mande, nendere bozira masota, nendere bozira mande, tanda raba zota, ere moshanda, tanda raba zete. Sitaugua wiki, sitaugua wiki, sitaugua wiki. Sita wiki. Kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, kila sehemu ya mwili wangu inayouma, kila sehemu ya mwili wangu ambayo haipo comfortable, pokea uponyaji, pokea uponyaji, pokea uponyaji. Kwa jina la Yesu. Haleluya. Kwa jina la Yesu. Haleluya. Wiki la ushindi, ndugu yangu. Usiende na magonjwa. Usiende na magonjwa. Lakini usijiombe wewe tu mwenyewe, unao baba unaye mama. Tujifunze kwa dada yetu Rahabu, maandiko anasema alipopata nafasi ya upenyo kwa wapelelezi wale, akawambia wapelelezi, msije mkanisaidia mimi tu nina baba. Kama Rahabu kaaba anaweza akakumbuka mzazi, we hata sio kaaba. Kila siku nakwambia, dhambi zako ndogo ndogo sana ni huo tu ukuda na unaumalizia. Ulishani teksi WhatsApp ukasema, mama namalizia umbea, unaongea wamwisho. Jumapili jana, siku ya Bwana ulimaliza wewe sio kaaba, maanake wewe angalau ten times better kama Rahabu kaaba. Anaweza akakumbuka akasema nina baba nina mama, wapelelezi wakamwambia sawa. Akasema haishii hapo, ninao ndugu zangu wa kike, ninao ndugu zangu wa kiume, na mali zao na mifugo yao na biashara zao, naomba vyote visiteketezwe. Maandiko anasema wakamwambia sawa. Haina shida. Kwa hiyo afya, tunaomba ndugu zangu, tupate dakika moja tu tuwaombee ndugu zetu, maana wakati mwingine sisi hatumwi, lakini kuuguza baba ni lile lile kama ungeugua wewe. Mwambie Mungu, kwenye safina niingie mimi na ndugu zangu, niingie mimi na wazazi wangu, nikasema mimi mzima halafu nabeba kitoto. Kataa kwa jina la Yesu, wiki hii kubeba mtoto kupeleka hospitali kwa sababu yoyote ile jana mtu wangu wa karibu sana na Juma Mosi kuamkia Jumapili, baba alikuwa amesafiri anatoka Arusha anarudi Dar es Salaam, kapigiwa simu na mtu wetu wa karibu kweli, anamwambia pasta, nilikuwa nimesafiri nimeenda kikazi mahali fulani, alafu mke wangu na amemaliza kupika chakula nyumbani, wamekula na watoto pale vizuri, wakasema wakae kibarazani kwa nje hivi, nyumba ina kibaraza kwa nje, halafu kuna maduka. Kwa hiyo akasema mtu kae hapa, tupunge upepo tu, alafu tubai time, alafu jioni twende kanisani. Yule baba anamwadisia, baba anamwambia, kulikuwa kuna baba mmoja amepaki gari yake tu pembeni, wanaishi kwenye compound moja sasa mtoto akawa ametoka ame, ame pale kwenye zile frem za maduka, anacheza kama wanavyocheza watoto wengine. Yule mtoto alivyokuwa anacheza zake tu mpira, yuko peke yake, ghafla binvu bahati mbaya, yule baba wakati wa kugeuza gari sijui akageuzaje, akamgonga yule mtoto tumboni, bahati mbaya. Ila baba mzima, mama mzima, mtoto kagongwa, shughuli zote zikasimama. Pale pale mama akampigia simu baba mtu, akamwambia rudi, mtoto amegongwa na gari tumboni. Mimi sijawahi kuona wala kusikia, ndo nimesikia hiyo ajali juzi. Yaani kwenye kugeuza rivers, ile mtoto anacheza anacheza, ghafla ile gari ikaja ikamgonga tumboni hivi, akapelekwa hospitali pale Morogoro mjini, wakasema bandama sijui limefanyaje, wakamfanyia operation. can you imagine, can you imagine Manake fedha ambayo yule baba na mke wake walikuwa wameiandaa wiki hiyo kwa ajili ya shughuli nyingine imesimama, na nyie mnajua. Ukienda hospitali kuna gharama ambazo hukuzitegemea. Kuna huduma ambazo ziko nje ya bima ya afya hata kama unayo. Mwambie Mungu, unaponisaidia mimi, unaponiponya mimi na mama yangu tafadhali. Na baba yangu tafadhali. Na ndugu zangu Jiambie na kata katika jina la Yesu, kubeba mtoto wiki hii na kupeleka hospitali. Baba, katika jina la Yesu, asante kwa uponyaji ulioufanya kwetu. Lakini Baba, tunakuomba sasa kwa ajili ya wazazi wetu, kwa ajili ya baba zetu, kwa ajili ya mama zetu, kwa ajili ya ndugu zetu, kwa ajili ya watoto wetu, katika jina la Yesu. Wiki la mema hili, wiki la heri hili endere bozira masete lantora bazira mande kendere bozira masota ntere bozira mande Aaaaaa, sita beba mtoto wiki hii nikapeleka hospitali katika jina la Yesu. Kila roho za bahati mbaya hazitawapata watoto wangu kwa jina la Yesu. Kila roho za bahati mbaya hazitawapata ndugu zangu kwa jina la Yesu. Kila roho za bahati mbaya hazitawapata wazazi hazita wangu katika jina la Yesu, nina Nakataa kupokea simu za taarifa ya kuchosha. Ninakataa kupokea simu za taarifa ya kukatisha tamaa. a b a Ninakataa kuuguza mke wiki hii kwa jina la Yesu. Ninakataa kuuguza mume wiki hii kwa jina la Yesu. Ninakataa kuuguza watoto wiki hii kwa jina la Yesu. Ninakataa kuugua, ninakataa kuuguzwa, ninakataa kuuguza katika jina la Yesu. Sitauguza wapendwa wangu, enderebo sata kandaraba sata, divine protection, divine protection, divine protection, divine protection kwa jina la Yesu, ekerebo sata enderebo ziramande lantoraba zeremonda andaraba zeremoshanda ende terebo dira mande ndanda rabasele mosata endele bozira masete lando rabasaka sitaugua sitaugua wiki hii, kwa jina la Yesu. Wiki la washindi hili sitaugua kwa jina la Yesu. Ndanda rabasota lentele bosata sitaonekana mali popote pa hospitali wiki hii, kwa jina la Yesu. Sitabeba mama yangu nipeleke hospitali, sitabeba baba yangu nipeleke hospitali, sitabeba ndugu zangu nipeleke hospitali mimi mwenyewe ah! Sitabebwa kupelekwa hospitali. Naomba kwa ajili ya watoto wangu mande ekerebo andaraba shandaraba raba sota lentrebo zita oraba sota enderebo zata lantoraba zaka erebo sanda mande robo sete lentrebo zita eraba shonda aa haleluya haleluya katika jina la Yesu tumeomba, katika jina la Yesu tumeomba, amina. Afya zetu zimelindwa kwa jina la Yesu, afya zetu zimetunzwa kwa jina la Yesu, tumepokea uponyaji kwa jina la Yesu. Wiki hii ni wiki la washindi kwa jina la Yesu, tunashinda na zaidi ya kushinda. Hatutakwenda hospitali, hatutapelekwa hospitali, tunakataa magonjwa yote. Magonjwa sio fungu letu kwa jina la Yesu. Hili ni wiki la washindi, tunashinda na zaidi ya kushinda nashinda na zaidi ya kushinda kwenye afya yangu, ninashinda kwa jina la Yesu. Kila magonjwa nyemelezi, hata ni nyemelea mimi, katika jina la Yesu. Napandisha immunity zangu kwa jina la Yesu, nazipandisha immunity zangu kwa jina la Yesu. Mwili wangu utaweza kupigana na magonjwa na utakuwa sawa tu kwa jina la Yesu. Miguu hii ninaikataza kutembea kuelekea hospitali kwa jina la Yesu, katika jina la Yesu wiki hii ninaikataza miguu yangu kutembea kuelekea hospitali katika jina la Yesu. Mikono yangu haitabeba watoto wangu kuwapeleka hospitali kwa jina la Yesu. Wiki hii sitapanda kwenye chombo chote cha usafiri nikasema namsindikiza rafiki yangu hospitali, katika jina la Yesu. Kama yule Rahabu aliyekuwa kahaba, baada ya kuponywa, baada ya kupata uponyaji, akapona yeye na ndugu zake na baba yake na mama yake, katika jina la Yesu, sitatoka peke yangu, sitatoka peke yangu, sitakuwa mzima peke yangu. Familia yangu imelindwa, wazazi wangu wamelindwa, watoto wangu wamelindwa, mwenza wangu wamelindwa, mume wangu wamelindwa, mke wangu wamelindwa, katika jina la Yesu. Mabaya hayatatupata sisi, mabaya hayatatupata sisi, magonjwa hayatatupata sisi, katika jina la Yesu. Kila mishale ya adui inayolenga afya zetu, katika jina la Yesu tunashinda. Amen. Na zaidi ya kushinda Amen. Katika yeye aliyetupenda mabaya hayatatupata sisi Amen. Wala magonjwa hayatatukaribia katika jina la Yesu, uponyaji huu Yes. Ukasambae ukasambae, kama virusi vya korona. Uponyaji huu ukasambae, ukatoke kwenye miili yetu, ukaende kwenye kazi zetu Amen. Kazi zetu zikae sawa Amen. Uponyaji huu ukasambae, ukatoke kwenye miili yetu uende kwenye biashara zetu katika jina la Yesu. Uponyaji huu ukasambae ukatoke kwenye miili yetu, ukasambae kwenye ndoa zetu, mahali popote ndoa zetu zilipokuwa zinaumwa, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu zikapokea uponyaji, na kuwe amani, na kuwe furaha, na kuwe utulivu, na kuwe na pumziko, na kuwe na shwari kuu, kuwe na shwari kuu, kuwe na shwari kuu katika jina la Yesu, kwenye wiki la washindi Kutakuwa na amani nyumbani kwangu katika jina la Yesu. Kutakuwa na amani kwenye biashara zangu katika jina la Yesu. Wikilila washindi, kutakuwa na amani na utulivu kwenye kazi zangu katika jina la Yesu. Kwenye familia yangu kutakuwa na amani, kutakuwa na utulivu, kutakuwa na pumziko. Nakataa chaos. Nakataa storms, nakataa magombano kwa jina la Yesu, sababu zisizokuwa sababu za kufarakana. Nakataa mafarakano nakataa magomvi, nakataa mafarakano, nakataa magomvi, nakataa faraka, nakataa fitina kwa jina la Yesu, tutaitwa mimi na familia yangu, ile nyumba yenye amani, ile nyumba yenye amani, ile kapo yenye furaha, ile kapo yenye furaha, ile kapo yenye amani, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Uponyaji huu unasambaa, unasambaa kama virusi vya korona, unasambaa mpaka kwenye ndoa yangu, unasambaa mpaka kwenye mahusiano yangu. Hatutagombana tena nyumbani. Mimi na dada zangu tuna amani, mimi na kaka zangu tuna amani, mimi na ndugu zangu tuna amani, mimi na wafanyakazi wangu tuna amani. Mimi na wenzangu kwenye department moja tunaamini, katika jina la Yesu, kila roho za magomvi, kila roho za kufarakana k Haleluya, ombi letu la mwisho yes. Warumi nane kumi na nne. Tuko kwenye wiki la washindi haleluya, tupo kwenye wiki la washindi yes, wiki la watu wenye imani. Ndugu yangu, pasipo imani haiwezekani kumpendeza Mungu. Imani huja kukusikia. Imani uja kukusikia, lakini usikii kitu chochote. Imani huja kukusikia, lakini hukukusikia, usikii chochote na Mungu akajua madhara ya kusikia chochote. Bibilia imeandikwa na watu waliojaa full of the Holy Ghost. Bibilia imejaa watu waliojaa roho. Maandiko yanasema Roho huchunguza yote, hata mafumbo ya Mungu. Kwa hiyo wakati hawa u, u, u, wanaandika hii Bibilia walikuwa wanajua kabisa future itakuwaje amen, wanajua kabisa mm. Tukisema imani huja kwa kusikia, halafu tukaishia hapa hapa kuna shida kwa sababu mtu anaweza akasikia taarifa ya habari, kuna virusi vipya vimekuja vinavyosababisha masikio yote yawe ya kushoto, akaamini Aka... ndio maana neno la Mungu likasema lituwekee tuweze kujua tunasikia nini, ili uweze kujua hiyo taarifa hiyo inayokupa wasiwasi juu ya afya yako, nani kakwambia? Hmm, wameniambia nina diabetes type 2, ni sawa, ila nani amekuambia Aliyekwambia ana nguvu kuliko amekwambia nini? Yes. Haleluya! Aliyekwambia kitu alichokwambia, ana nguvu kuliko amekwambia nini? Okay. Ndio maana mtoto mdogo akikwambia hivi, mama wewe ni HIV positive, unampuza. Yeah. Kwa nini? ni mtoto mdogo, pili sio daktari, tatu, aelewe HIV ni nini? Yeah. lakini Ukienda hospitali kubwa, ukapimwa vipimo vikubwa, ukaambiwa ndugu yangu, you are HIV positive. Wasiwasi unaokuwa nao, hofu inayoingia, sio kwa sababu eti kweli virusi umeviona no, unamwamini sana aliyekwambia. Ukiliona lile koti jeupe unaamini kabisa kwamba anajua kila kitu. Ndio maana maandiko yakaona yatusaidie. Yakasema, "Mmm, masikio yenyewe yako mawili." Maana kuna sikia huku na sikia na huku. Kuchanganyikiwa lazima. Unasikia huku, baba mko huku, mama mko. Huku TikTok huku Instagram. Mm. Unavyozisikia taarifa za ajali hapo, huna hata gari, lakini ulishapata gari, ulishapata ajali, walishakushona, ulishanyo, yani umeshapata vitu vingi. Huna mume, huna mtu, unakaa tu peke yako, lakini taarifa za ndoa ulizo nazo, ulishaoa na kuolewa, ulishamjibu huyo bwana vibaya, au huyo dada, mlishapigana. Maana kuna wengine mna ndoto za kupigana. Hapo ulipo umekaa kwa utulivu, ila unasema apatikane mtu tupigane. Yaani kuna mtu ajichanganye ndio maana kosa dogo namwambia nipige. Kwa nini unakimbilia kwenye kupigwa? Kinachomjaza mtu ndicho kimtokacho? Maanake umesikia habari nyingi sana. Hakuna ndoa nzuri. Siku hizi watu wanaachana sana kwa unaolewa ili uwachike. Unaoa ili umwache dada wa watu. Kosa si kosa, mimi naona ukasalimie nyumbani. Nyumbani nishatoka nikawasalimie nini tena? Haleluya. Amen. Kwa hiyo Mungu akaona mm -mm, awa watu ni bora niwape sos moja ya kusikia tukiwa tunamalizia ombi letu la mwisho kwa siku ya leo. Taarifa yoyote ulionayo, ndugu yangu, yoyote unaitoa wapi? Kama kwenye neno la Mungu kuna mahali pamekuandikia wewe ni maskini, basi amini kwenye umaskini. Kama kuna mahali popote neno la Mungu limekuandikia wewe ni mchovu, wee umechoka, wow, wewe ni sijui ni mm -mm. Kama neno la Mungu alijakwambia hiyo taarifa, usiiamini huyo ni mwanadamu mwenzio tu, anaweza akakosea. Nishai kuwapa ushuhuda hapa. Kuna mtu tunampenda sana na kumheshimu kutoka huko Mbea ndani ndani. Siku moja tukapigiwa simu, tukaambiwa, bwana mzee anaumwa huko, amefanyiwa operesheni ndogo tu ya appendix. Kwa watu wa Mungu tukasema sawa. Ah, ni mzee lakini atakaa sawa. Tukashangaa, mwezi wa kwanza unaenda karibia mwezi na nusu kidonda akiponi pitia, akasema mm, wamemfanyia operesheni wapi mzee? Akaitaja ile hospitali na nini, pitia akamwambia mzee, panda ndege chapchap, njoo. Tukampeleka hapo hospitali, hospitali ya karibu tu hapo moroko kwenda kumwangalia yule baba. Unajua nini kilichotokea? Alifanyiwa operation vizuri, walipoanza kufunga vizuri kile kidonda, wakachukua nale na magozi yale waliokuwa wanaweka pale damu, wanaweka pembeni, wakachukua wakaingiza ndani, wakamshona. Kwa hiyo kidonda akiponi? Hayo ni mambo anayotofanyia wanadamu wenzetu. Kwa bahati mbaya, probably alikuwa na hangover, amechoka kwa nini umwamini mwanadamu anayeweza kukosea? Ndugu zangu, foleni za hospitali huwa mnaziona. Unaaminije kwamba matokeo ya vipimo ulivyopeleka ni ya kwako? Unakuta kuna vikopo vya, vya, vya haja ndogo vingi, na wewe umepeleka pale cha kwako wale ni wanadamu na vile ni, vi, ni vipimo vya kibinadamu, wanaweza wakakosea. Wapi neno la Mungu limewahi kukosea? Imani huja kwa kusikia, na husikii kitu chochote, unasikia hapa neno la Kristo tu. Kama neno la Kristo halijakuambia wewe ni maskini, wewe sio maskini. Amen. kama neno la Kristo halijakwambia wewe ni mwoga, wewe sio mwoga. Amen. Lakini kama neno la Kristo limekwambia hivi, wewe ni mshindi, unashinda na zaidi ya kushinda, maana yake wewe ni mshindi Haleluya, na unashinda haleluya, na unakwenda levo nyingine ya zaidi ya kushinda. Warumi nane kumi na nne anasema hivi: <coughs> kwa kuwa, kwa kuwa wote, sio wawili, wote wanaoongozwa na Roho wa Mungu hao ndio wana wa Mungu. Tumemaliza. Amen. Tumemaliza. Maombi yetu ya siku ya leo, maombi yetu ya wiki hii, hili ni wiki la ushindi. Haleluya, tunashinda kwenye kila jambo. Haleluya, tunashinda kila mahali. Haleluya, maandiko yanasema hivi: wale wote waongozwao na roho hao ndiyo wana wa Mungu. Tulikuwa tunazungumza habari za mtu wa ndani, tukasema mtu wa ndani anavyo vyakula vyake kama alivyo navyo mtu wa nje, lakini nimezungumza mara kadha wa kadha kwa nini tunafanya uwekezaji kwa mtu wa ndani. Tunafanya uwekezaji kwa mtu wa ndani kwa sababu yeye ndiyo mpiganaji wa vita Amen. then tukaenda wiki yote tukizungumza habari za imani Amen. Ndugu yangu, imani haikai na mtu wa nje. Haleluya. Imani inakaa na mtu wa ndani. Yule mtu wa ndani yule anayekaa na imani, huyu anatakiwa kuongozwa na roho. Haleluya. Wiki hii katika jina la Yesu yes. Usijiongoze mwenyewe Amen. Usijiongoze mwenyewe. Wewe una akili za kutosha kujiongoza mwenyewe, ungeshafika mbali. Wiki hii kubali maandiko, anasema wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa Mungu, wote waliompokea. Kama hujampokea, basi na kama ndugu yangu hujaokoka, fuatisha maneno haya: Bwana Yesu Bwana Yesu Bwana Yesu. Nakupokea wewe, na wewe leo hii hii, uwe bwana na mwokozi wa, wa maisha yangu uniokoe Unisaidie, unisaidie uniwezeshe, unifanikishe unifanikish. Na, mkataa shetani, na mkataa shetani na kazi zake zote na, zake zote, na mambo yake yote na, ya na, na, na tabia zake zote na kupokea wewe Yesu Kristo, uwe Bwana na, na Mwokozi wa maisha yangu katika jina la Yesu. Roho wako Mtakatifu unizawadie. Katika jina la Yesu, aniongoze leo hii, kwenye kila ni wazalo na kwenye kila nifanyalo, Baba ninakuomba ulifute jina langu kwenye kitabu cha hukumu. Bwana Yesu, nakuomba liandike jina langu kwenye kitabu cha uzima wa milele, katika jina la Yesu. Kuanzia dakika hii, kuanzia sekunde hii, mimi nimeokoka, mimi nimeokoka, mimi nimeokoka katika jina la Yesu. Mimi ni kiumbe kipya, ya kale amepita, tazama amekuwa ma Amen, amen. Amen. Haleluya! Kama ulikuwa ujaokoka, ndugu yangu, hujampokea Yesu Kristo kuwa Bwana na Mwokozi wa maisha yako. Sala ndio hiyo. Baada ya hapo, kinachofuata ni maongozo ya Roho Mtakatifu. Wiki hii maandiko yanasema hivi, kwa kuwa wote wanaoongozwa na Roho wa Mungu hao ndio wana wa Mungu. Kata kujiongoza mwenyewe, akili za mwanadamu ndugu yangu hazitoshi. Sisi tumeumbwa wanadamu, tukapewa according to science, milango mitano ya fahamu: pua, masikio, ulimi, ngozi. Ndugu zangu, milango hii ya fahamu haitoshi kumsaidia mwanadamu. Kwa nini? Kwa sababu hii milango ipo limited. Yes. Mimi hapa niko studio, vitu vinavyoendelea nje ya studio sisikii. Yeah. vitu vinavyofanyika nje ya studio macho yangu hayaoni. Yes. Haleluya! Amen! Kwa hiyo mwili uko limited, lakini roho yangu haa, roho yangu ina uwezo wa kudetect, kufika mpaka hapo kwenye duveti lako hilo Maandiko yanasema waongozwa na Roho. Huwezi kuwa mshindi kama unajiongoza mwenyewe. Huwezi kuwa mshindi kama wewe unategemea tu shule, kwa kuwa nimesoma mpaka chuo, nina degree mbili, sijui nini. Ah, huwezi kuwa mshindi kama unategemea connection. Oh, babangu yuko wizara ile, mamangu yuko wizara ile. Vina mwisho hivyo, ndugu yangu, wow. uh, haleluya. Huwezi kuwa mshindi kama unasema ninategemea biashara yangu iko pale, ah, nitapata tu wateja. Nategemea mume wangu, ni doni, atanipa hela. Nategemea mimi Huwezi kuwa mshindi kabisa kama unaendeshwa na mambo ya mwilini. Kwa nini? Kwa sababu ushindi uko ndani. Haleluya, ushindi uko rohoni. Maandiko yanasema, waongozwao na Roho hao ndio wana wa Mungu. Ndugu zangu, ukiongozwa na Roho hautaibiwa wiki hii. Haleluya, ukiongozwa na Roho hautaibiwa wiki hii. Ukiongozwa na Roho hautatapeliwa wiki hii. Ukiongozwa na Roho hautaingia hospitali wiki hii. Ukiongozwa na Roho hautapata ajali, utaiangalia hivi bodaboda, utasema, hii spandi samani. Kakangu nili rikuesti, kwa bahati mbaya, naomba nikupe hii buku tu ya samani, lakini hapa kuna mtu kanipigia, kuna mahali pengine natakiwa kwenda. Kumbe roho imekataa. Amen. Waongozwao na Roho wiki hii hawataingia kwenye dili za kutapeliwa. Hata kuja mtu ana biashara uchwara, ana mawazo uchwara, pesa yako mwenyewe umeipata kwa tabu, tena akuingize kwenye biashara ambayo haipo, magumashi matupu, haiwezekani. Waongozwao na Roho hao ndio wana wa Mungu. Hii wiki ya washindi, ndugu zangu, amua kuongozwa na Roho, amua, mwambie Roho Mtakatifu, nisaidie, nisaidie. Roho Mtakatifu, nisaidie wiki hii, nisije nikaingia kwenye mahusiano mfano yatakao nisababisha nikaishia kuwa HIV positive. Nisaidie, nisije nikaingia kwenye biashara nitakayoishia kwenye kufilisika na kupata aibu. Bwana Yesu nisaidie, nisije nikaingia kwenye mahusiano wiki hii nikaishia kwenye aibu, nikaishia kwenye fedhea. Bwana, ongoza hatua zangu. Maandiko yanasema hivi ongoza, he, ongoza hatua zangu kwa neno lako, uovu usije ukanitawala. Nisije Bwana Yesu nikaanza mimi urafiki na mtu mtu utakao niwishia kwenye kusutwa. Baba, Roho wangu Mtakatifu awe so active ndani yangu, awe so active ndani yangu, maana maandiko yanasema hivi waongozwa na Roho hao ndio wana wa Mungu. nimeshatubu dhambi zangu, nimesha kupokea wewe Baba. Nisaidie niongoze, ongoza kinywa changu, nisije nikamshirikisha mtu jambo nikaishia kusutwa, nisije nikaongea kitu nikaishia kwenye aibu. Baba nisaidie, Roho wako Mtakatifu anisaidie hata kipi na kipi niandike, nisije nikaandika teksti ikawa skrinshoted mahali nikaishia kwenye fedhea na aibu. Umri huu kusutwa na watoto, Baba na kuomba, ongoza hatua zangu, ongoza hatua zangu kwa neno lako, neno lako ambalo ni taa ya miguu yangu, liniongoze. Nifanye biashara gani? Niongee na nani? nimshirikishe nani? nijibu nini? Wapi? Baba weka mngojezi kwenye kinywa changu iki hii, nisije nikajibu watu ambao vibaya, watu wangeweza kunisaidia. Baba nisaidie na kuaga na hasira na kuaga na natempa siwezaki kuvumilia, ila wiki hii washinde. Baba nisaidie, weka mgojezi kwenye kinywa changu, niweze kujua mtu mzima namjibu vipi, mtoto namjibu vipi, aliyenikosea namwatendi vipi. Baba nisaidie, wiki hii Roho wako Mtakatifu aniongoze nisije nikatukana watu wa hatima zangu. Baba nisaidie, wiki hii nisije nikasaini document ikaniingiza kwenye shida. Baba nisaidie, nisije nikapewa hati feki. Baba nisaidie, nisije nikauziwa na nikiwanja cha feki, nisaidie nisije nikapewa mahali pa kusaini hati kumbe ni hati feki. Baba nisaidie nisije nikaanzisha urafiki na mtu kwa hasara yangu mwenyewe la ntoraba nderebo zita nderebo sata mando raba zete lente rebo zaka landa raba sata, niongoze hatua zangu, ongoza hatua zangu kwa neno lako, uovu usije ukanitawala baba, katika jina la Yesu. Waongozwao na Roho hao ndio wana wa Mungu, arabazo ramande lendereboziramando tandarabazere kondara shandarabasata erebosata uniepusha na yule mwovu, uniepusha na yule mwovu Baba, wiki hii uniepusha na yule mwovu. Usinitie majaribuni, usinitie majaribuni, usinitie majaribuni, usi lakini uniokoe na ule mwovu, kwa kuwa ufalme ni wako na nguvu na utukufu sasa na hata milele. Baba, katika jina la Yesu, ukanisaidia wiki hii, kila ninachokifanya roho wako mtakatifu waniongoze, nisije nikaenda mahali kwa aibu yangu mwenyewe, nisije nikaanzisha mahusiano kwa ajili ya fedha yangu mwenyewe. Baba, katika jina la Yesu, ongoza hatua zangu, ongoza hatua zangu, ongoza hatua zangu mimi nisije nikapiga hatua za kuingia kwenye mauti, nisije nikapiga hatua za kuingia kwenye madeni mendere bosata kendere bozira mande mande robo sata lendere saka kenderebo zata nisije nikaingia kwenye gari ambayo itaangusha watu kada rekota pa tendere bo taraba zota lendere bozita kanda raba zota mande raba sata nisije nikaingia kwenye chombo cha usafiri kitakachonipelekea rebota kende rebota lenda ra vazotha lende rebota ongoza atua zangu, ongoza atua zangu, ongoza atua zangu kwa neno lako, katika jina la Yesu. Neno lako ni taa ya miguu yangu, nika nimulikie Baba. Nisije nikaingia kwenye nyumba za waganga wa kienyeji, nisije nikaingia kwenye vilinge vya matapeli Baba, katika jina la Yesu. Waongozo wao na roho hao, ndio watoto wako. Nisaidie, nisaidie wiki ya ya Eh, andarabasota kenderevoziramande mantorabazeremonda landarabazira masete kwa jina la Yesu. Haleluya, haleluya! Wiki ya washindi, tunashinda na zaidi ya kushinda. Kushindwa sio fungu letu, yes. Katika jina la Yesu tunashinda na zaidi ya kushinda. Amen. kila vita Yes. Haleluya, kila vita yes, tutakayoingia wiki hii yes, tutaingia ili kushinda Amen. Kila biashara tutakayofanya wiki hii Amen, tutafanya ili kufanikiwa Amen. Kila mahusiano yes, tutakayoyaanzisha wiki hii Amen, tutaanzisha yatakayoishia kwenye mema katika jina la Yesu, hatutaibiwa Yes. hatutatapeliwa, hatutashindwa. Yes. Hatutaugua. Yes. Hatutapata. Yes. Hatutapata ajali. Yes. Hatutapata aibu. Yes. Hatutapata fedhea. Yes. Hatutakuwa maskini. Yes. Hatutakuwa wagonjwa. Yes. Hatutachekwa Yes. Kwa jina la Yesu Yes. Kila binadamu mwenye mwili Yes. Na kila binadamu asiyekuwa na mwili Yes. Ambaye amepanga jambo lolote Yes. La kutuletea aibu tukachekwa kwa dharau wiki hii Yes. Kwa jina la Yesu Yes. Amejiandalia mwenyewe Yes. Kila silaha itakayofanyika wiki hii haitafanikiwa, haitafanikiwa, haitafanikiwa. Silaha za kimwili na silaha za kiroho hazitafanikiwa, silaha za umaskini, silaha za magonjwa, silaha za kushindwa. Sema amina mtu wa Mungu. Silaha za umaskini, silaha za kushindwa, silaha za aibu, silaha za tabia mbaya, katika jina la Yesu, kila silaha itakayofanyika wiki hii kwa yetu sisi haitafanikiwa. Yes. Yes. na kila ulimi Yes. mahali popote Yes. unapotunenea mabaya Yes. tunayageuza mabaya hayo Yes. kuwa mema kwetu Yes. na kila maneno Yes. waliotutamkia Yes. tunayachukua hayo maneno Yes. tunayapelekea kwao Yes. kwao na watoto wao, Yes. kwao, na watoto wao. Yes. kwao na nyumba zao Yes. kwao na waume zao Yes. kwao na afya zao Yes. kwao na wake zao Yes. kwao na ndugu zao Yes. kila anayelitaja jina langu Yes. na kuliunganisha na uo uovu ni fungu lake. Kila anayelitaja jina langu <coughs> na kuniungamanisha na mauti, mauti ipo nyumbani mwake. Kila anayelitaja jina langu na kulifungamanisha na hasara, hasara ni fungu yake. Kila anayelitaja jina langu, jina la watoto wangu, jina la familia yangu, jina la mke wangu, jina la mke wangu. Jina la mume wangu, jina la biashara yangu, kila anayetaja jina na vitu vinavyonihusu, akatufungamanisha na kushindwa, katika jina la Yes. Kushindwa ni fungu lake yes. Hey, nachojua yes. Mimi ni mshindi ninashinda, yes. yes. Na zaidi ya kushinda yes. wiki. Kwa jina la Yesu sitapanda chombo chote cha usafiri yes, nikaishia kufa yes. Katika jina la Yesu sitapanda chombo chote cha usafiri yes, nikaishia kuwa mlemavu yes. Katika jina la Yesu sitapanda chombo chote cha usafiri yes, nikaishia kwenye madeni. Sitaingia kwenye biashara yote yes, nikaishia kufilisika. Sitaanzisha jambo lolote yes, kwa ajili ya aibu yangu mwenyewe wiki hii. Yes, kinywa changu yes, ni kinywa cha mshindi ninashinda, yes, na zaidi ya kushinda katika yeye aliyenipenda Baba, katika jina la Yesu Jina lako baba libarikiwe. Wewe ni Mungu mwema, wewe ni Mungu unayeishi katikati la kusanyiko la watoto wako. Zaburi ya themanini na mbili mstari wa kwanza maandiko anasema wewe Mungu una duel, unakaa katikati ya kusanyiko la watoto wako, unakaa katikati ya maisha yangu Amen, katikati ya ndoa yangu, katikati ya ndugu zangu. Baba, nakushukuru kwa ajili ya ndugu zangu hawa ambao umetupa nafasi Amen, ya kuanza wiki hili Amen, kwa ushindi katika jina la Yesu ni washindi, tunashinda na zaidi ya kushinda Amen. Ndugu zangu hawa Amen. Kila watakachokifanya wiki hii kimefanikiwa, kimefanikiwa. Hasara sio lugha yao Amen. Wiki hii katika jina la Yesu Amen. Magonjwa sio lugha yao Amen. Wiki hii kwa jina la Yesu hawatafukuzwa kazi hawatafukuzwa kazi hawatafukuzwa kazi. Amen. Baba, utatulindia ajira zetu Amen. katika jina la Yesu Amen. utatulindia ndugu zetu Amen. utatulindia wazazi wetu Amen. hata wakati macho yetu hayawaoni watoto wetu, yes. watoto wetu watalindwa na kutunzwa Baba, katika jina la Yesu yes. Afya ya kiungu yes. Juu ya ndugu zangu hao, ni fungu lao Amen. Ni fungu letu Amen. Katika jina la Yesu, mapafu yetu yamekaa sawa, figo zetu zimekaa sawa, bandama zetu zimekaa sawa, maini yetu yamekaa sawa, diabetes zimekaa sawa, presha ya kupanda na kushuka imekaa vizuri, migongo yetu imekaa sawa, miili yetu imekaa sawa. Hatumo miongoni mwao yes, watu wanaoumwa. Katika jina la Yesu tunavaa kibali kama vazi Amen. Katika jina la Yesu tunakataa kukataliwa wiki hii. Yes. Kwa jina la Yesu tutakubalika. Yes. Tutakubalika, tutakubalika Tuta kila mahali tutakapokwenda. Yes. Tutapokelewa kama wafalme. Amen. Katika jina la Yesu. Amen. Mabaya yatatuona, yatatukimbia. Mema yatatuona, yatatukimbilia kwa jina la Yesu. Haleluya! Wiki ya ushindi, mshangilie Yesu. Haleluya! Asante kwa kuwa pamoja na mimi kuanzia mwanzo mpaka mwisho wa ibada hii. Usiache kuomba, usiache kumtafuta Mungu. Na kama umebarikiwa na maneno haya, unaweza kutoa sadaka yako kupitia namba zifuatazo 0659687569, au 0753085789. Shalom.