Hello, this is your pastor, Tony Kapola. Nataka ni nikukaribishe katika kusikiliza neno la Mungu tena siku ya leo. Biblia inasema neno la Mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda. Maneno haya yatafungua macho yako. Inawezekana kuna giza ulikuwa unakutana nayo kwenye maisha yako, lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo. karibu. Kitu pekee unachoweza kukivuta kwenye maisha yako ni kile ambacho umekiweza. yes. you cannot pull what is above you. Unamwona huyu yes. jiana alivyo mnene <laughs> nimwambie huyu kazana, mwinue huyu baba utadondoka. Why? Because kwa hawezi kuvuta ambacho hana uwezo nacho. Kwa manake huwezi kuivuta hela, kwa sababu hela wewe umeipa ukubwa. Ishushe hela, thamani ishushe hela, ishushe, ishushe, ionyeshe fedha hauna nguvu kuliko mimi ilionyesha fedha hauna nguvu kuliko mimi. i i i i i can you, I can can can can send send send send you you you you you you call call you cannot send what is not. Huwezi kutuma ambacho sio mtumwa wako. Yes, ninyi wengine mnatumwa na hela, hela ndio nawapeleka huku, mambo iko huku huyo, now you become a slave no joy in your life you cannot enjoy God. You cannot enjoy the kingdom. You become a slave. God wants you to be master of money. Master of wealth as you are depending on him. Kwenye Biblia ametuonyesha anao matajiri kibao na hawakuzitegemea hela, hawakuzitegemea. Solomon anapewa kwa mara ya kwanza nchi na Mungu anaambiwa omba lolote nalotaka Solomon na sabi, naomba hekima. Hela haikuwepo kwenye equation. Why? Because I, I feel like I don't need it. Mungu akamwambia hivi, "Ah, kwa kuwa ukuiomba nimekupa. Mimi najua umuhimu wake. Nimekupa." Hata baada ya kupewa hela na Mungu, the first day anapewa madaraka. Anachukua ngombe elfu moja na watoa kafara. To tell you what? He gave God. Ngombe mmoja ni sawa sawa na shilingi ngapi? Milioni moja, for, let's say. The bull cow, big cow. So the man is giving 1 billion to God. 1 billion. One billion in one day. Understand? Sio in a year. In one day. Usiku wa manani, Mungu anamtokea nawambia, hey, watu watuagi sadaka znao wakalala. Amka niambie unasemaji? Yes. Yes. Yes. monetary value kwa namna ya ngombe. Alafu alichokiomba sio ngombe, aliomba kitu kingine kabisa, sio ngombe. Mungu akamwambia, hekima nimekupa, lakini hiki ulichokitoa, kwa kuwa umekitoa, chukua. That's the reason we give. Hatutoi kwa sababu kanisa linahitaji msaada. Hatuchangii kanisani, kanisani hatuchangii msaada. Kama umekuja hapa na mentality ya kuchangia kanisa, nayo iondoka nayo ni hey, na pasta vizuri nataka na ubiri vizuri, nimchangie dada yangu kanua lipstiki. Angalau mimi nichangie kwenye mdomo wako kuwa mwekundu, labda au blue. Blue za hapa. Mnasikia anachosema watu wa Mungu? Amen. Do you hear what I'm saying? Yes. It's very important to underestimate, to downgrade value. Yani, fedha isike moyo wako, hela hela umeshika. My faith is on God. Not on my money. On God. On God. Na ukimwamini Mungu, ukimtumaini yeye kila wakati, he will show up, he will show up, he will show up, he will show up and you will never be the same. You'll never be the same, okay? Again. Maisha yako yatabadilika. Yes. Amani yako itabadilika. Yes. Utakuwa na rest. Amen. Vitu viwili amesema. Ufalme wa Mungu ni nini? Furaha, amani. Amani. Haki na furaha katika Roho Mtakatifu. When you have those things, your life will never be the same again. And this is what the Bible says. Yesu akasema, Njooni kwangu nyinyi nyote msumbukao na wenye kulemewa na mizigo, nami nitawapumzisha. Yesu hakuita watu waliotua mizigo tayari, aliita watu ambao tayari wana mizigo yao. Yesu hakuita watu wenye mizigo, aliita watu ambao hawana mizigo, aliita watu ambao wenye mizigo yao, ili yeye awatue mizigo, wakiondoka waondoke bila mizigo. Alafu anasema hivi, na hiki ndicho nachomaliza nacho, anasema hivi nira yangu ni laini na mzigo wangu ni mwepesi. Kwa lugha nyingine, anakwambia hivi, hakuna mtu ambaye utakwenda kwake asikupe mzigo, na hakuna mtu ambaye utakwenda kwake asikupe nira, ila anakwambia hivi, kwangu mimi ni laini na mzigo wangu mimi ni mwepesi. Wote mtakaotaka kuwakimbilia, watawapa mizigo ambayo ni migumu, watawapa mizigo ambayo ni migumu, mtashindwa kuibeba watawafunga nira. Anaposema kufunga nira, manake ni kile kitu ambacho anafungwaga ngombe. Unaijua nira? Anafungwaga ngombe na ngombe mmoja, alafu anakuwa anatembea anakwenda, na mwingine anaenda, au ngombe mmoja mwenye nguvu anafungwa na ngombe mwingine ili asije akaama njia, hasa ngombe wale wanaolima kwao, anaenda naye tu namna hii, wanaenda ngombe mmoja kwa sababu amefungwa njia moja. Kwa maana yake Yesu anajaribu kutuambia hivi, hakuna mtu ambaye atakuita kwake asikufangamanishe na na ya kwake Thank you sir. Nira yangu ni laini na mzigo wangu ni mwepesi. Kwingine huko ukienda kutafuta kutoka kwa Yesu, utapewa masharti yatakayoua moyo wako, yatakayoua maisha yako. But he's giving you things that will give you life. anasema nimeweka njia mbili mbele yako, mauti na uzima, baraka na laana. Anasema chagua uzima upate kuishi wewe na watoto wako. Yes. You you can only live with your children when you choose life. Yes. When you choose life. Well, choosing life is choosing him. Choosing life is choosing him. Choosing life is choosing him. Anasema maneno yanathibitika kwa watu wawili au watatu. Maanake kuanzia leo uwe makini na unachokisema. Yes. Yanathibitika kwa watu wawili au no. Watatu anaposema watu wawili, watatu sio lazima wawepo moja mbili tatu. no, no, no. Wewe ni wewe moja, lakini wewe ukisema neno lile lile mara ya pili ni watu wawili. Wewe ukisema neno lile mara ya tatu ni watu watatu. Kwa hiyo ukitaka kufanikiwa, jifunze kubadilisha unachokisema. Amen. If you say today I I am am poor poor and and tomorrow I am poor and day after tomorrow I am poor, ni three people wamesema I am poor. Ni athibitika. Anything you are going to say from today three times, imethibitika. You say once, umekumbuka? Clear? Yes. Otherwise, litathibitika, litakaa kwenye maisha yako. Mimi ni wakuharibikiwa tu, mimi siwezi kufanikiwa tu, nasikia anachokisema. Anza kumuona Mungu anaweza kukupa settled life. Anza kumuona Mungu anaweza kukusaidia kukupa maisha yaliyo na utulivu. Anza kumwona Mungu anaweza kukusaidia maisha yako akapiga ya hatua. Anza kumwona Mungu anaweza kukusaidia kukubadilishia namna ya kuishi. Amen. Anza kumwona Mungu anaweza kutajirisha kuliko fedha anaweza kumtajirisha mtu. Amen. Money does not make people rich. No, no, no, no. Anasema, I will give you power that make you rich. God makes us rich. Amen. So we depend him. We don't depend the riches. Riches that don't make people rich. It is God who make people rich. Utajiri haumfanyi mtu kuwa tajiri ni Mungu ndo anafanya watu kuwa matajiri. Kwa kila wakati tunapoitwa kutoa sadaka zetu au kufanya kitu chochote kwa ajili ya Mungu, tunapowekewa ndani ya mioyo kufanya kitu na Mungu, moyo wa mtu ulipo, hazina za mtu zilipo, ndipo moyo wake unapokuwa. Mungu kwanza. Yes. Mungu kwanza. He can change your life in a day. Mungu akubariki. Hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya Mungu na jua yamekujenga, yamekuinua. Unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya YouTube na mitandao yetu mingine ya kijamii. Lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia ya sadaka, na jua maneno hayo yamekubariki, ni kwa 0762153539 lakini pia unaweza ukatu reach out kwa namba hizo hizo kwa njia ya WhatsApp na Mungu atakubariki sana.