Hello, this is your pastor Tony Kapola. Nataka nikukaribishe katika kusikiliza neno la Mungu tena siku ya leo. Biblia inasema neno la Mungu ni taa ya miguu yetu na linatumulikia kila mahali tunapokwenda. Maneno haya yatafungua macho yako. Inawezekana kuna giza ulikuwa unakutana nao kwenye maisha yako, lakini liko neno ambalo neno hilo unalo siku hii ya leo. Karibu. Sema, Asante kwa neema, asante kwa kibali, asante kwa upendeleo wako, asante kwa baraka yako. Neno lako linasema tuko hivi tulivyo kwa sababu ya neema, na kwa sababu hiyo, kama neema imetufikisha hapa, neema itatupeleka tunapotamani kwenda. Baba, tunatambua ni neema yako, neema yako. Asante kwa mafuta Asante kwa upako, asante kwa neema, asante kwa upako, asante kwa neema. Neno lako nasema jinsi ambavyo Mungu umemtia Yesu Kristo mafuta kwa Roho Mtakatifu na kwa nguvu, kwa Roho Mtakatifu na kwa nguvu, ili akatende kazi zilizo njema na kuwaponya wote walioonewa na Ibilisi. Ee Baba, ee Baba, katika jina la Yesu ambalo ulimpa mwanao kwa hilo jina anasema alitulinda. Katika jina la Yesu ambalo kwa hilo mitume wa zamani waliokuwa wanafunzi wa Yesu walilindwa naye akasema jina lako nimewapa, jina lako nimewapa. Baba, nimelipokea jina la Yesu, nimelipokea jina la Yesu na kwa jina hilo lililopakwa mafuta lililopakwa mafuta kwa Roho Mtakatifu, na kwa, kwa nguvu kwa jina hili lenye nguvu, kwa jina hili lenye mafuta, kwa jina hili lenye nguvu, kwa jina hili lenye mafuta, leo hii leo hii, leo hii, leo ninaomba kwa jina, kwa jina la Yesu, maana umesema kwa neno lako, kwa Yesu Kristo, ya kwamba lolote tutakaloomba tutakaloomba kwa jina hili tutapewa, nami ninaomba katika jina la Yesu kibali kipya neema mpya hatua mpya, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Nimeiona neema ikifanya kazi kwenye maisha yangu kwa jina la Yesu, linawezekana, katika jina la Yesu linaweza la Yesu linawezekana katika jina la Yesu, maana we umesema, tutakalofunga duniani limefungwa mbinguni na tutakalofungua duniani tumefunguliwa mbinguni katika jina la Yesu. Leo hii ninayaendea mambo yangu kwa jina la Yesu, ninaziendea ndoto zangu kwa jina la Yesu, ninaziendea fursa ninazozitamani kwa jina la Yesu, ninaendea mambo kwenye dunia hii kwa jina la Yesu, maana yeye kwa jina hili aliushinda ulimwengu, aliushinda ulimwengu. Maana anasema, maana anasema, duniani mnayo dhiki, lakini jipeni moyo, mimi nimeushinda ulimwengu. Baba, kwa jina la Yesu najipa moyo leo hii, ile kazi nitaipata kwa jina la Yesu, kwa yeye aliyeushinda ulimwengu, kwa yeye aliyeushinda ulimwengu kwa jina lake kwa jina lake kwa jina lake kwa jina lake, lake, lake aliushinda ulimwengu, na changamoto zake, na changamoto zake, na dhiki zake, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu. Kila kikwazo nina kishinda ninakishinda kwa jina la Yesu. Sema leo hii, kwa jina la Yesu, changamoto ya aina yoyote Jambo la aina yoyote lililokaa kwenye njia yangu, njia yangu ya maendeleo, njia yangu ya biashara, njia yangu ya ndoa, njia yangu ya afya, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu ninalipeleka jina la Yesu hapo. Kwa jina la Yesu, kilichokaa kwenye hiyo njia, ninaamuru kwa jina la Yesu, toweka, toweka, toweka! Kikwazo chochote ninakiondoa kwa jina la Yesu. Ninaamuru toka, kwa jina la Yesu, toka kwa jina la Yesu, toka kwa jina la Yesu, toka kwa jina la Yesu. Iwe ni kikwazo cha watu, iwe ni kikwazo cha tabia, iwe ni kikwazo cha elimu, iwe ni kikwazo cha fedha, mahali popote, ewe Bwana, ambapo sijatoshea. Ndiyo maana ulikuja wewe, ndiyo maana ulikuja wewe, ili mtu asipimwe kwa yale aliyonayo kwa yale aliyoyaweza, kwa uwezo wake binafsi, au yale aliyoshindwa, bali wote tupimwe kwa jina la Yesu. Baba, kwa imani yangu katika jina la Yesu ninaomba, ewe Bwana, unipe nafasi ya heshima, ukaniinue tena, nipe hatua nyingine, nipe kusikilizwa, nipe kutafutwa, nipe kuonekana katika jina la Yesu, nipe kuleta maana kwenye jamii yangu, katika jina la Yesu katika jina la Yesu. E Bwana, ingelikuwa wewe umeangalia matendo ya sheria, matendo ya sheria, ni nani angesimama? E Bwana, kama ungehesabu maovu yetu, ni nani angesimama? Lakini wewe Bwana umechagua msamaha, ili wewe uogopwe. Bwana, umeturehemu kwa neema yako, umeturehemu ukatupa sisi msamaha wa dhambi bure kwa damu ya Yesu kwa damu ya Yesu, na kwa kuwa tumeamini tumempokea Yesu Kristo kuwa Bwana na Mwokozi wa maisha yetu, katika yale yanayoonekana tumepungua. Kwa mambo ya matendo, kwa mambo ya sheria, kwa mambo ya neno lako, e Bwana, kwa jina la Yesu, kwa sababu ya imani yetu iliyoko ndani ya Yesu Kristo, leo hii tunainuka na kutamka kwa jina la Yesu, chochote shetani alichoshika kwa uhalali kwenye maisha yetu kwa sababu ya dhambi, alichoshika kwa uhalali kwenye maisha yetu kwa sababu ya ukoo tunaotoka, aliyochoshika kwa uhalali kwenye maisha yetu kwa sababu ya jamii tulionayo, alichoshika kwa uhalali kwenye maisha yetu kwa sababu ya anga la nchi hii tulilonalo, chochote shetani alichoshika kwa uhalali kwenye maisha yetu kwa sababu ya mipaka ya nchi hii, chochote shetani alichoshika kwa uhalali kwenye maisha yetu kwa sababu ya hali za taifa letu, chochote shetani alichoshika kwa uhalali kwa sababu ya machozi ya mtu yoyote kwenye taifa hili. E Bwana, neno lako limetuhakikishia tumo ulimwenguni, lakini sisi sio ulimwengu huu. E Bwana hautuhesabu kama unavyohesabu Watanzania wa kawaida wewe hautuhesabu kama unavyohesabu Waswahili wa kawaida, wewe hautuhesabu kama unavyohesabu watu wa ukoo wangu wa kawaida, wewe Bwana haunihesabu kama unavyohesabu vijana wengine wa taifa hili, watu wengine wa taifa hili, kwa sababu we Bwana umenihesabu mimi kwa Yesu Kristo, ndani ya Yesu Kristo. Maana wewe Bwana umenipa uraia wa mbinguni, umenifanya mimi kuwa mtoto wako kwa sababu ya jina la Yesu, neno lako linasema, neno lako linasema, neno lako linasema wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa watoto wake Mungu, ndio wale waliaminio jina lake, ndio wale waliaminio jina lake. Mimi naliamini jina lako. Umesema sio wale waliozaliwa kwa damu, umesema sio wale waliozaliwa kwa mwili, umesema sio wale waliozaliwa kwa mapenzi ya mtu bali kwa mapenzi ya Mungu. E Bwana, kwa mapenzi yako ulinizaa katika Yesu Kristo, kwa kupenda kwako wewe ulinizaa katika Yesu Kristo. Maana neno linasema, maana neno linasema, kwa maana hii Mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwana wake wa pekee, ili kila amwaminie asipotee, bali awe na uzima wa milele. Baba, katika jina la Yesu, kwa sababu hiyo, mimi nimeamini, ninao uzima wa milele. Mimi nimeamini ulichokifanya kwa kumleta mwanao Yesu Kristo kwenye ulimwengu huu, nami nimeamini. Kwa sababu hiyo ni candidate wa uzima wa milele. Nimepokea uzima wa milele, nimepokea uzima wa Mungu mwenyewe kwa jina la Yesu. Mahali popote Yesu alipoenda, hakukatishwa, hakuzuiliwa uzima wa Mungu ulikuwa unafanya kazi ndani yake katika jina la Yesu. E Bwana, mahali popote wanaposimama watu kutaka kunizuia, kwa sababu ya uraia wangu, kwa sababu ya hali yangu ya Utanzania, kwa sababu ya hali yangu ya taifa hili, kwa sababu ya hali yangu ya ukoo wangu, kwa sababu ya hali yangu ya elimu yangu, kwa sababu ya hali yangu ya tabia zangu, kwa sababu ya hali yangu ya kazi yangu Baba, ninaita neema yako, ninaita jina lako, ninaita jina lako Yesu. Ukanitokee Yesu, ukanitokee Yesu, ukatokee Yesu, ukatokee mahali popote nilipozuiliwa kwa sababu ya jina langu, kwa sababu ya ukoo wangu. Yesu, ukatokee Yesu katokee, katokee kwenye hiyo biashara, katokee kwenye hiyo kazi, katokee kwenye hiyo ndoa, katika jina la Yesu. Katokee kwenye kazi hii, katokee kwenye huduma yangu, katokee kwenye biashara zangu, katokee kwenye maisha yangu, ikajulikani ya kuwa wewe ukitokea pepo haziwezi kuzuia, katika jina la Yesu. Nimeona kwenye neno lako, ulipofika kwenye nchi ya Gerasi mapepo alisemezana wao kwa wao, tunamtambua mtu huyu amekuja kututesa kabla ya wakati wetu. Ulipotokea wewe, aliye na mapepo aliwekwa huru. Ulipotokea wewe, aliyemfungwa akafunguliwa. Ulipotokea wewe, Baraba aliyekuwa mfungwa, aliyekuwa na kila aina ya kosa, aliyeshikwa kwa uhalali kwa sababu ya tabia zake, kwa sababu ya makosa yake, kwa sababu ya hali yake, aliwekwa huru ulipotokea wewe Yesu. Katokee eneo lolote walilonifunga, katokee hapo eneo lolote walilonizuia. Yesu katokee eneo lolote waliloniwekea vikwazo. Yesu katokee. Kwa jina la Yesu ninakataa kushikiliwa. Yesu ukitokea, nakataa kushikiliwa. Yesu ukitokea, nakataa kuzuiliwa. Cha kwangu kilichoshikwa eti kwa sababu ya uko ninaotoka, cha kwangu kilichozuiliwa kwa sababu mimi ni Mtanzania, cha kwangu kilichozuiliwa kwa sababu ya kabila langu cha kwangu kilichozuiliwa kwa sababu ya aina ya maisha niliyowahi kuishi. Jehova leo hii ukatokee, ukatokee, ukatokee, ukatokee. Mungu wangu niliyekuamini, ukatokee kwenye saa yangu ninapokuita, ukatokee, ninakuita saa hiye, Bwana ukatokee, ukatokee, ukatokee, ukatokee. Uliotokea mbele ya Baraba, Baraba akawekwa huru, Yesu ukatokee. Katika jina la Yesu, mbele ya kifungo hiki cha magonjwa Yesu katokee. Kwa uwepo wako Baraba akawekwa huru, kwa sababu yako wewe. Baraba alikuwa huru, yeye aliyeshikwa kwa uhalali. Nami nasema e Bwana, katika jina la Yesu, eneo lolote ambalo watu wanao uhalali kabisa wakunizuia wakunikataa, wakunizuia wakunikataa, wakusema nisiende, katika jina la Yesu katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, leo hii kwa jina la Yesu, leo hii kwa jina la Yesu ninasimama na jina lako tena, nasimama mahali pale pale na jina lako, nadai jambo lile lile safari hii na jina lako. Kwa jina la Yesu, waachie watu wangu, waachie wateja wangu, waachie vitu vyangu. E Bwana, kila ulichoniandikia kwa hatima yangu kwa mwaka elfu mbili na ishirini na tano katika jina la Yesu. Na kataa kwenda mwezi mwingine bila kukusanya cha kwangu kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu ninaita kwa jina la Yesu, yaliyo yangu yanijie. Ninaita kwa jina ya Yesu, walio wangu wanijie, waanze kunitafuta sasa, wanijie sasa, wanijie sasa, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, cha kwangu kinijie kwa jina la Yesu, ninaita kwa jina la Yesu, walioko mashariki waniitikie, wanijie kwa ghafula, kwa jina la Yesu. Kwa jina la Yesu, walioko magharibi waniitikie, wanijie kwa ghafula, kwa jina la Yesu. Walioko kaskazini waniitikie, wanijie kwa ghafula, kwa jina la Yesu. Walioko kusini waniitikie, wanijie kwa ghafula, kwa jina la Yesu. Kila cha kwangu, kila aliye na cha kwangu, kila aliye wa kwangu, katika jina la Yesu nina mdai leo hii kwenye malango ya kuzimu, neno la na Mungu linasema utaijenga kanisa lako na malango ya kuzimu hayataliweza. Ajenda yoyote ya malango ya kuzimu haitaniweza, haitaniweza, haitaniweza, haitaniweza, haitaniweza. Mlango wa kuzimu unaoachia magonjwa hautaniweza, magonjwa yake hayataweza kwenye mwili wangu kwa jina la Yesu hayataweza kwenye mwili wangu. Alama yoyote ya mlango wa kuzimu toka, kwa jina la Yesu, toka kwa jina ya Yesu. Dalili yoyote ya kipepo kwenye maisha yangu ninaivunja saa hii, ninaivunja saa hii kwa jina la Yesu. Ninaangusha saa hii kila mawazo ya kipepo ya kishetani kwa jina la Yesu, yawe juu yangu mwenyewe au yawe juu ya watu kinyume na mimi. Neno lako linasema tukiangusha kila mawazo kila fikra, kila elimu kwa jina la Yesu, tukiangusha kila mawazo, kila wazo lililoko kwenye ufahamu wa mtu kinyume na mimi, wazo lolote la kuzimu liloko kinyume na mimi, liloko kinyume na biashara yangu, liloko kinyume na kazi yangu, liloko kinyume na maisha yangu, liloko kinyume na fedha yangu, ninaangusha leo hii mawazo hayo, ninayaangusha kwa jina la Yesu. Hiyo kitu ninayoangusha kwa jina ya Yesu. Influensi yoyote ya kipepo iliyoinuka katikati ya watu kinyume na maisha yangu inaitawanya kwa jina ya Yesu, naitawanya kwa jina ya Yesu, naitawanya kwa jina ya Yesu, naitawanya kwa jina ya Yesu, Yesu. Silaha yoyote aliyoifanya shetani kinyume na maisha yangu, silaha silaha ya kichawi, silaha ya ushirikina, silaha ya maneno silaha ya ajenda za kipepo silaha ya kampeni yoyote ya kipepo silaha ya aina yoyote inayofanywa kinyume na mimi kwa jina la Yesu, leo hii ninaitamkia ya kuwa haitafanikiwa, haitafanikiwa. Naiondolea uwezo wake kwa jina la Yesu. Haina uwezo wa kunirudisha nyuma kwa jina la Yesu. Chochote ambacho kuzimu imeandaa kunirudisha nyuma kwa jina la Yesu, ninakipiga leo hii, nakipiga leo hii, nakipiga leo hii kwa jina la Yesu. Ninakikataa kwa jina la Yesu. Hakitaweza kurudisha nyuma, hakitatimiza makusudi yake kwenye yangu ninakataa. ah, kwa jina ya Yesu, kwa jina ya Yesu. Matukio yaliyowekwa kwenye maisha yangu ili yanirudishe nyuma ninayapangua kwa jina ya Yesu, nayapangua kwa jina ya Yesu. Hayataweza kunirudisha nyuma kwa jina ya Yesu, nayapangua kwa jina ya Yesu. Kila tukio la kipepo lililotengenezwa na kuzimu, lililotengenezwa na watu, lililotengenezwa na mataifa, lililotengenezwa na serikali za wanadamu ili kunirudisha nyuma maendeleo, hiyo niandikia maendeleo ya kazi yangu, maendeleo ya wito wangu, maendeleo ya huduma yangu, maendeleo ya biashara zangu kwa jina la Yesu Kristo. Leo hii kila tukio la kipepo ninaipangua kwa jina la Yesu, napangua kwa jina la Yesu na yavuruga kwa jina ya Yesu. Waliopanga kuvuruga hatua zangu za maendeleo, na wavuruga wao, na wavuruga wao, na wavuruga wao kwa jina ya Yesu, kwa jina ya Yesu. Ee Baba, kwa jina lako ninasimama kwa haki yote niipatayo, kwa jina la Yesu. Umenihesabia haki bure kabisa, pasipo sheria, kwa kuwa nimekuamini wewe. Kwa sababu hiyo, ninayo haki leo hii ya kudai chochote, ya kukataa chochote. Ninakataa kurudi nyuma ninakataa kupungua, nakataa kuwa mchache, nakataa kuwa maskini, nakataa kukaa kwenye madeni. Ninakataa kwa jina la Yesu, nakataa kwa jina la Yesu. Ninakataa kupungua, nakataa fedha yangu kupungua, nakataa watu wangu kupungua, nakataa kazi yangu kupungua, nakataa tenda zangu kupungua, nakataa wateja wangu kupungua, maana liko neno kwenye ulimwengu wa roho ulilomwambia mwanamke wa Serepta. Katika jina la Yesu ulisema kwa kinywa cha Eliya, Bwana asema hivi, kama Mungu aishivyo, kapu lako litapungua unga. Kwa sababu hiyo, kwa jina la Yesu, nami natamka kwa nguvu ile ile ambayo haikumaliza unga kwenye pipa la mwanamke wa Serepta, kwa nguvu hiyo hiyo ikae kwenye kazi yangu, upako uleule ule. Neno lile lile la mwanamke ya pakatalapa neno la mwanamke wa Serepta linaliita leo hii liwe hai. Baba, umesema neno lako alifi, neno lako linadumu milele. Kwa sababu hiyo lile neno lipo mpaka saa hii, linaliita neno lile, nali-activate neno lile Ninaliuisha neno lile kwenye maisha yangu lililotamkwa kwa mwanamke wa Serepta, ninaliuisha kwenye biashara yangu. Wewe ni neno wakati wa mwanamke wa Serepta, wewe ni neno wakati wa Petro, wewe ni neno wakati wa unga kuisha, wewe ni neno wakati wa mikate mitano na samaki wawili, wewe ni neno wakati Petro ameenda kuvua samaki, amevua usiku kucha, hajapata kitu wewe ni neno uliyesababisha samaki kutokea. Nguvu ya neno lile lile la utele ikae kwenye fedha yangu ikae kwenye huduma yangu ikae kwenye biashara yangu. Nakataa kuwa mchache, nakataa kuona napungua, nakataa kuona naisha, nakataa kuona naenda chini, nakataa kuona nashuka chini, kwenye biashara yangu, kwenye kazi yangu, kwenye huduma yangu, kwenye mambo yangu, kwenye upako wangu, kwenye kipao ulichoniitia, nakataa kuona tenda zinashuka chini, nakataa ona wana wateja wanashuka chini. Leo hii ninaita neno lile lile ulilotamka kwa Elia, kwa mwanamke wa Serepta, ninaliinua saa hii lifanye kazi kwenye maisha yangu, lifanye kazi kwenye maisha yangu, kwenye akaunti yangu, kwenye duka langu, kwa wateja wangu, kwenye kazi yangu, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu. Sitaanza jambo na kuishia njiani, nakataa kwa jina la Yesu, nakataa kwa jina ya Yesu na kataa kwa jina ya Yesu, Yesu sitaanza kitu na kikafia njiani. Ninaye Yesu mkuu wa uzima, mkuu wa uzima. Kwa sababu hiyo uzima wa Yesu uko kwenye biashara zangu, uko kwenye huduma yangu, uko kwenye kazi yangu, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu. Vya kwangu vinauishwa, vya kwangu vinauishwa. Shetani akileta mauti, vya kwangu vinauishwa, vya kwangu vinauishwa. Malaika wa uzima yupo kwenye vya kwangu, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, leo hii vyakwangu vinauishwa, vya kwangu vinauishwa, napokea uzima, napokea uzima, napokea uzima, napokea uzima, napokea uzima, napokea uzima, uzima, uzima, uzima. Petro alipomuona kiwete hakunyamaza kimya, alinyanyua sauti yake, akasema sina fedha wala dhahabu, bali nilicho nacho ndicho ni kupato. Petro angenyamaza kimya, kiwete angebaki vile vile. Baba, leo nimejua ukimya wangu unayafanya mambo kubaki vile vile, kunyamaza kwangu kunayafanya mambo kubaki vile vile. Kwa sababu hiyo, E Bwana, Nimeamua leo hii kuongea, nimeamua nitasema, nimeamua nitazungumza kama Petro alivyoongea, kiweta akasimama. Petro alivyoongea hali zikabadilika. Na mimi nasema kwa jina la Yesu, nasema kwa jina la Yesu, nasema kwa jina la Yesu, biashara yangu inainuka kwa jina la Yesu, biashara yangu inainuka, kazi yangu inainuka, wito wangu unainuka, maisha yangu yanainuka fedha yangu inainuka. Napanda kwenye uchumi wangu, napanda kwenye uchumi wangu kwa jina la Yesu. Hali yangu ya kiuchumi inapanda, inainua kwa jina la Yesu. Petro aliyemwinua kiwete, alimwinua kwa neno lako na kwa jina lako, nami nainua vya kwangu kwa neno lako na kwa jina lako, kwa jina lako leo hii, a jina lako leo hii kwa jina lako leo hii, biashara yangu inainuka, kazi yangu inainuka, mambo yangu yanainuka kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu vinavyoharibu kazi za wengine, huduma za wengine, biashara za wengine, mambo ya wengine kwa jina la Yesu, mimi toni, mimi toni, mimi toni, vya kwangu havitaharibika, vya kwangu havitaharibika, maana mimi nimezaliwa kwa mbegu isiyoharibika yaani neno la Mungu. Nakataa uharibifu wa wengine, sio uharibifu wangu, nakataa kwa jina la Yesu. Wanapoharibikiwaga wengine, sitaharibikiwa mji huu huu. Wengine wakiwa wanaharibikiwa, nitaendelea sana, nitaendelea sana, nitakuwa nita kama Isaka wakati wake. Kwa neno lako, wengine walipokimbia mji, ulimwambia baki kwenye mji ule ule, ambao wengine wanaiona njaa kwenda kama sioni nimekataa kwenda kwa kubahatisha taa yako inimulikie bwana wewe umeniita mimi ni nuru ya ulimwengu nakataa kwenda kwa kuotea nakataa kwenda kwa kupapasa i shall know what to do from today i shall know what to do from today i shall know what next from today i shall know what to say what to talk katika jina la yesu mimi ni nuru ya ulimwengu nakataa kupigwa kama mjinga nakataa kupigwa kama niko gizani katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, leo hii, ye Bwana, mkono wako unaoinua watu, usio mfupi, hata usiweze kuokoa, unaokoa biashara yangu iliyokaribia kufa. Mkono wako usio mfupi, leo hii kwa jina la Yesu, unaokoa cha kwangu kinacholala, inaokoa cha kwangu kilichokufa, kwa jina la Yesu, mkono wako usio mfupi. Mkono wako usio mfupi uko wapi? Ule mkono usio mfupi unaoweza kufika kokote, unaoweza kufika kwa yeyote, na uita ule mkono wako unaoinua chochote. Wewe unainuaga wanyonge kutoka mavumbini, unawaketisha na waokuu. Mkono wako unaoinua ukayainue maisha yangu, naiita neema iinuayo, naiita neema wayo ndiyo maana E Bwana, nimejinyenyekeza kwako na kuondoa ufundi wangu, kuondoa elimu yangu, kuondoa ujuzi wangu, kuondoa kiburi changu, ili ijulikane kwamba wewe umeniinua kwa neema yako. Neno lako linasema, Mungu unawapinga wenye kiburi, lakini unawapa wanyenyekevu neema. Naomba E Bwana, eneo lolote unaloona kiburi ndani yangu, shughulikanalo, shughulikanalo shuhulika nalo shuulika nalo shuhulika nalo shuulika nalo na ili isiwe kwamba vingine vyote vimenifungulia njia ila wewe umenipinga. Ee Bwana, usinipinge kwa sababu ya kiburi changu katika jina la Yesu. Shuhulika na moyo wangu, mahali popote penye kiburi shuhulika napo ee Bwana, mahali popote penye kiburi shuhulika napo ee Bwana, kwa jina la Yesu shuhulika na moyo wangu Ene doubt. Ene doubt. Any, pride, any element of, pride in the name of Jesus be broken, be broken, be broken, be broken, be broken. Neno lako ni nyundo, kwa nyundo ya neno lako ponda ponda moyo wangu, ponda ponda moyo wangu, ponda ponda moyo wangu, ponda ponda moyo wangu, kiburi chochote kilichoinuka kipondeponde, e Bwana, kisagesage e Bwana, kigeuke mavumbi tu, bali niwe mnyenyekevu mbele zako nikijua ya kwamba mimi ni watu wako, mimi ni moja watu wako uliowaumba kwa kusudi lako, katika jina la Yesu. Mimi ni mtu wako uliyeniumba kwa mikono yako, umenifanya kwa mavumbi na wewe Bwana ukaona ni inafaa kuweka jina lako kwenye maisha yangu, e Bwana, kwa jina lako ukaniinue ukaniinue ukaniinue, ukanitende mema katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Ninakataa kwenda kama mtu anayejua sana huku, nimekuacha wewe, na niwe kama Musa, ewe Bwana, aliyesema usipoondoka na mimi hapa usinitoe hapa. Asante mwana Yesu, kwa sababu yako hatuhitaji kuomba tena maombi ya namna hiyo, maana wewe umesema uko pamoja na sisi. Na ijulikane sasa, ewe Bwana, ya kwamba uko katikati yetu. Na ijulikane ewe Bwana, ya kwamba uko katikati yetu. Musa akasema, watajuaje ya kwamba upo katikati yetu? Watajuaje ya kwamba uko na toni? Watajuaje ya kwamba mimi ni mtumishi wako? Watajuaje ya kwamba nikiombaga unanisikia watajuaje ya kwamba Mungu wangu, hawa sio kiziwi, unasikia nikikuomba. Wasija wakasema alipoteza muda wake kumtafuta Mungu, asija wakasema hana Mungu ndani yake, anatudanganya. Wasija wakasema amepoteza wakati wake kwenye kumtafuta Mungu. Wasija wakasema alipoteza muda, alipoteza ujana wake, asija wakasema tulipokuwa tukinjoi ikifanya na mtafuta Mungu Baba, ijulikane, nilipokutafuta nimekuona. Onekana kwenye maisha yangu, onekana na alama zako. Hakuna ulikopita ambako haukuacha alama. Hata katikati ya bahari alama zako zilionekana, alama zako zilionekana, alama zako zilionekana. Walipopita watoto wako, alama zako zilionekana. Walipopita waliona wewe, alama zako zilionekana. Historia zimeandikwa, historia zimeandikwa. Nchi za watu wa mataifa wasiokujua wewe, wasiokuamini wewe, wamebaki na historia ya kwamba kwenye miji yao kwenye nchi zao walikaa watu wenye Mungu, na aliingia nao kwenye moto wakatoka, wajateketea. Haleluya, aliingia nao kwenye moto wakatoka, wajatetekea. Katika jina la Yesu wakaone mioto waliolitegeshea napita bila kuungua. Hey, wataone moto waliyonitegeshea napita bila kuungua. Wakaone majaribu alionitegea napita bila kudhurika. Wakaone mitego aliyonitegea napita bila kudhurika kwa jina la Yesu. Bali wao e Bwana, waliochochea moto wakateketee kwa moto wao, kwa jina la Yesu. Waliochimba mashimo wakaingia kwenye mashimo yao kwa jina la Yesu. zokobodo zakata zekeede bazakata zeke shaga dege bogo zotoko. Ninayo maswali ndani yangu, sema. Ee Bwana, ninayo maswali ndani yangu, nimejaa malalamiko yake nami. Ee Bwana, nakuuliza maswali yangu katika jina la Yesu ukanisaidie, nami nitasimama kama Habakuki katika zamu yangu. Umesema tukiomba utajibu. Nimesimama leo hii kwenye zamu yangu, yaandikwa kwenye kumbukumbu kumbu, maombi yangu ya siku ya leo usiyaache ewe Bwana, yaandikwa kwenye kumbukumbu, nawe ukajibu, usiyechelewa kujibu, ukayajibu maombi yangu sawasawa na Habakuki aliyesema, nitasimama ili nione yale Mungu aliyoniambia kwa habari ya kulalamika kwangu, Baba, kama kuna jambo sioni, fungua macho yangu, fungua macho yangu, maana ulimwambia Habakuki andika njozi hii. Baba, kama kuna njozi nimeshindwa kuielewa, irejeshe tena, irejeshe tena. Kama kuna maono nimeshindwa kuyaelewa, nirejeshe tena. Kama kuna njia yako umenipa nipite nimeshindwa kuielewa, nirejeshe tena. Ndiyo maana sipati matokeo ninayoyaota kila siku ndiyo maana sipati matokeo ninayoyaona kila siku. Baba, kwama kuna njia yako nimeshindwa kuielewa, nifundishe kwa roho wako. Moyo wangu uko wazi, e Bwana, moyo wangu uko wazi, e Bwana, nielekeze. Maana wewe umeahidi utasikia sauti nyuma yako ikikwambia, njia ndiyo hii, niifuate. Baba, masikio yangu yote yako wazi kwako. Naamrisha, naamrisha leo hii What the Lord will show. Kama kuna cha kushughulikia nionyeshe, e Bwana. Kama kuna pakwenda nionyeshe, e Bwana. Kama kuna wakuongea naye nionyeshe, e Bwana. Kama kuna wakumsikiliza nionyeshe, e Bwana. I refuse to go slow. I refuse to go slow. Nimeenda kwa kusuasua sana, katika jina la Yesu. Kasi yangu imeenda kwa kusuasua sana. Kuna vitu vimesimama na shangaa vimesimama, katika jina la Yesu. in my cloth, blow your wind in my cloth. Let things grow let things grow supernaturally, let things grow. Wewe uliyekuza mti siku moja aliyokuwa amekaa Yona, ukaukuza kwa siku moja, kivuli kikatokea kwa siku moja. God of speed. God of supernaturality. Make things happen supernaturally. Supernaturally. Supernaturally. Panua kusini, panua magharibi, panua mashariki, panua kaskazini, vunja kuta katika jina la Yesu, vunja kuta kama nilikuwekea mipaka, vunja kuta, vunja kuta, vunja kuta. Kuta. Kuta, fanya matendo yako, fanya matendo yako kama kuna kitu niliogopa, vunja kuta kama kuna jambo niliogopa, ee Bwana ingilia kati. Fanya fanya fanya, uoga umenitoka. Fanya fanya, ee Bwana fanya, ee Bwana, kama kuna hatua nilipaswa kupiga na nimechelewa, ingilia kati. Roho Bwana, piga hizo hatua wewe mwenyewe, nishikishe akili yangu katika jina la Yesu. Get into my brain, get into my heart in the katika jina la Yesu ingilia kati, ingilia kati, ingilia kati, ingilia kati, ingilia kati, ingilia kati, kati! Ulipowaona wana wa Israeli wamezunguka kwenye mlima miaka arobaini ukawaambia wewe, wamekaa kwenye mlima huu vya kutosha, sasa waelekee kaskazini. You know exactly direction inayotakiwa kwenda. Mkwamo wangu wewe unaujua, Mungu uzionaye siri za wanadamu, uliwaona wanazunguka na ukakaa kimya, lakini kwangu, e Bwana, ninayo advantage, maana nimejifunza, unakaaga kimya watu wasipokuuliza swali. Nimekuuliza leo hii, je, kuna mahali popote nimekuzuia? E Bwana, ingia hapo. Kama kuna njia nimeizuia Baba ingia, ingia, ingia Bwana. Kama kuna mlango nimeuzuia kwa jina la Yesu. Katika jina la Yesu, Yesu, zuio kwa namna yoyote. Kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, pita ye Bwana, shika mkono. Pakunilazimisha nipite, nipitishe kwa lazima, nipitishe kwa lazima, nipitishe kwa lazima. Pakunisukuma nisukume kwa roho wako, pakunirusha nirushe kwa roho wako. Katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Katika jina ya Yesu uliwabeba wana wa Israeli kwenye mbawa kama tai. Baba, unawabebaga watu kama tai, nibebwe e Bwana, nipeleke kwenye mbawa zako, nibebe kwenye mbawa zako. Kuna milango, e Bwana, uniingize wewe mwenyewe tu, wewe mwenyewe tu, wewe mwenyewe tu. Kuna watu nimeogopa kabisa kuwatafuta, nimeogopa kabisa kuwapigia simu, nimeogopa kabisa kuwaitikia wakiniita, lakini wewe Bwana, kwa neema yako unaweza fanya jambo. Come down o lord Wewe ni Mungu wa mambo mapya, umesema nitafanya jambo jipya, nanyi mtaliona. Ni mlango gani wa mkuu gani usioweza kuingia? ni ofisi gani wewe usioweza kuingia? Ni nani anaweza kukuzuia Jehova usipite? ni nyumba gani usiyoweza kugonga na kuchukua mtu na kumleta kwenye maisha yangu? Ni nani huyo usiyoweza kuingia kwenye ofisi yake na kumleta kwenye maisha yangu? Ni nani huyo ye Bwana anayesema huwezi wewe kumfanya akasaini hiyo barua? Ni nani huyo huyoye Bwana aliyekuwekea wewe mgono shakatari ya sokote heperatoslatatea lauet parakatali ya sokote Unaitwa msaidizi? Unaitwa msaidizi kwa sababu unao msaada kwa sababu unao msaada, msaada. msaada. yamulike maisha, ya maisha yangu eneo lolote unaloliona na itaji msaada, ingia hapo we Bwana, ninyoshe mkono wako wakusaidia, mkono wako wakusaidia, mkono wako wakusaidia, <todimu> mkono wako wakusaidia. Mkono wako wakusaidia <todimu> katika jina la Yesu nifanyie msaada wako, nifanyie msaada wako ili nikifika Niseme Bwana amenisaidia ni ameni Ebeneza, haiwezi kutokea. Kutokea kama wewe hujasaidia baba, na kualika, baba na kualika, wewe uliye Ebeneza, ili niseme hata ni sasa umenisaidia, sa miaka mitano ijayo niseme ni ni ni hata sasa umenisaidia miaka thelathini ijayo. Niseme hata sasa umenisaidia nikiwa nawaoza watoto wangu kuoa na kuolewa. Niseme hata sasa umenisaidia kichwa changu kikiwa na mvi. Niseme hata sasa umenisaidia nikiwa najenga nyumba yangu ya kwanza. Niseme umenisaidia ni nikiwa najenga nyumba yangu ya kumi. Niseme umenisaidia nikiwa nafunga ndoa yangu. Niseme umenisaidia nikiwa nanyonyesha watoto wangu. Niseme umenisaidia nikiingia kwenye ofisi yangu mwenyewe. Niseme umenisaidia nikifanya kazi yangu mwenyewe. Nikaseme umenisaidia nikiwa nimepakata watoto wangu. Nikaseme umenisaidia nikipeleka watoto wangu chuo kikuu. Niseme hata sasa Bwana umenisaidia, nikaone kwa macho yangu milango unayoifungua kuanzia leo hii nikaone kwa macho yangu hatua unazonipigisha wengine wakiwa wanatembea, mimi unifikishe. Wakati wao wanakimbia, mimi unifikishe. Wao wafike wakati, wakati, wakati nimeshapumzika kwa, nime kwa jina la Yesu, wao wakimbie kwa magari yao, kwa farasi wao, lakini mimi kwa kulitaja jina lako. wana magari ya kuendea, wana farasi wa kuendea, wana akili za kuendea, wana watu wa kuwapeleka. Neno lako linasema wakitaja wao magari, wakitaja wao farasi, sisi tulitaja jina lako. Kwa sababu hiyo, e Bwana, ninafuta kwenye kichwa changu jina la mtu yoyote, akili ya mtu yoyote, fedha ninayoitegemea watu nao wategemea, bali e Bwana, kwenye moyo wangu umebaki wewe, limebaki jina lako nataja, jina lako nalitaja, jina lako nalitaja, jina lako, lako. lako. Watakapotaja wao magari waliotumia, farasi waliotumia, watu waliotumia, watakaponiuliza mimi, nitasema jina la Bwana limenifikisha hapa, maana ni kweli. Ni jina, ni jina lako ni jina lako kwa jina lako, lako. lako. Niliona Daudi ameangusha Goliati ambaye watu wengine Ame watu Ame na silaha zao, na sila zao. walizoenda nazo vitani walishindwa kumwangusha wali, lakini aliyekuja kwa jina la Bwana, neno lako linasema huyo niyo sana mbarikiwa ajae kwa jina la Bwana, ajae kwa jina la Bwana amebarikiwa. e Bwana, naiendea biashara yangu kwa jina la Bwana naiendea kazi hii na ulionipa, ulionipa kwa jina la Bwana naiendea huduma kwa jina la Bwana na iendea ndoa yangu Bwana. Bwana. Kwa jina la Bwana naendea maisha yangu kwa jina la Bwana, kwa sababu hiyo wakinikagua watasema osana, mbarikiwa ajaye kwa jina la Bwana. Watasema amekuja na jina la Bwana na amebarikiwa, amekuja na jina la Bwana na amebarikiwa andikwa ripoti, watasema walikuja watu na elimu zao na fedha zao na konekshen zao na wadau wao, baraka ikuonekana kwao, lakini yeye aliyekuja kwa jina la Bwana amebarikiwa amebarikiwa amebarikiwa amebarikiwa, Ame Ame Ame. Kwa sababu hiyo nakataa ukame, nakataa kupungua, nakataa uchache, nakataa kataa ukame kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu. Ikaweko ishara ishara ya baraka, ishara ya baraka yako kwenye maisha yangu. Nifanyie ishara ishara ya baraka yako. Selomani anasema kwenye neno lako, ya y baraka ya Mungu hutajirisha. Nifanyie ishara ya baraka yako, nifanyie ishara ya ya baraka yako, ya yako. Neno lako linasema ya tumebarikiwa kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho. Baba, kama nimebarikiwa, nifanyie ishara isha. ya baraka yako, ya yako. Ambayo ya ni utajiri. Neno lako linasema baraka ya Bwana hutajirisha, baraka ya Bwana hutajirisha, sio kwa fedha tu. Nipe utajiri wa watu, nipe utajiri wa watu utajiri wa fursa, nipo utajiri wa kibali, nipo utajiri wa afya, nipo utajiri wa neema, nipo utajiri wa neema. Neno lako linasema baraka ya Bwana hutajirisha, hutajirisha. Nimewaona watu walio na fedha, lakini watu hawana fedha. Yao wanayo, ila watu wamewakataa. Baba, nakataa kuwa na utajiri wa fedha tu. Katika jina la Yesu nipe utajiri io utajiri wa watu pia nipo utajiri wa, wa, wa, wa watu pia. Nami nimeona ni kwenye uso wa nchi waliona watu waliona fedha wa, lakini wamekosa hekima, kwa sababu waliona, hiyo kwa sababu walionao, watu walionao hawawasaidii chochote. Bwana, usinipo utajiri wa fedha tu wa watu tu, bali e Bwana nifanyie utajiri wa hekima yako, nifanyie utajiri Ek, hekima, sema hekima, sema ewe Bwana, nimeona chini ya jua walio na hekima, walio na watu, walio na fedha, wakakosa neema, wakakosa neema. Solomon alikuwa na hekima, alikuwa na, na utajiri wa watu, ila aliikosa neema yake, aliikosa neema yake, alipoanguka hakuinuka tena. Jehova Nipo utajiri wa neema nipo utajiri wa neema, nikajae neema yako, ninaomba e Bwana, nipo utajiri wa neema, wanapozuiliwa wengine kwa sababu ya utajiri wa neema yako kwenye maisha yangu, wakanione nimevuka, ili wakiniuliza niwaambie ni neema yako niwaambie ni neema yako, sitaona haya kusema ni neema yako. Ukanirehemu wakati wowote nilipohata kuitaja neema yako na jina lako, nikataja vya kwangu kichwani, ee Baba, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu. Saa hii nikaone ee Bwana neema yako ikinipeleka hatua kwa hatua hatua kwa hatua, kwa, kwa, kwa jina la Yesu, kwa jina la Yesu, nifanyie ishara, ishara ya baraka na iandikwe hii, hii. Nilikuomba kwenye, nilikuomba na ukanijibu katika jina la Yesu, neno lako linasema walipoomba wanafunzi wako mahali pale pakatikiso na ukawajaza roho, wako. Na ukawajaza roho saada msaada wa wako. Wako. Roho wako wa roho wako nione msaada wa roho kwenye, kwenye biashara yangu nione msaada wa roho kwenye huduma yangu kazi yangu nione msaada kwenye msaada kwenye wa roho kwenye malezi ya watoto wangu nione msaada wa roho kwenye, kwenye malezi ya ndoa yangu nione msaada wa roho wako, wako kwenye kazi zangu kwenye maisha kwenye yangu kwenye maisha kwenye kwenye maisha kwenye ya, kila ya kila siku wanapokosa wengine kujua, roho akanipe taarifa roho akanipe taarifa roho akanipe taarifa, msaada wa roho wako kwa msaada wa roho wako, Daudi anasema Wabwana, kana kana kana kana ukuta. Ukuta. Ebuana, kwa msaada wa Bwana analifuatia jeshi kwa msaada wa Bwana anaruka ukuta. Nami ye Bwana, kwa msaada wa Roho wako kila ukuta walioniwekea wal sio tu na uruka wewe, uliyevunja kuta za Yeriko kwa msaada wa Roho wako, kuta walizoniwekea ninapasua kwa jina ya Yesu, napasua kwa jina ya Yesu kwa msaada wa Roho Mtakatifu, kwa nguvu ya Roho Mtakatifu napasua kila ukuta walioniwekea ukuta wowote walioweka wakasema watu wasiingie wa kumsaidia, kumsaidia watu wasiingie kufanya naye kazi, kufanya naye biashara, watu wasimwitike na upasua wa ukuta, upasua wa ukuta. Upasua wa... kwa msaada wa Roho wako. Wa wako ukuta unapasuka ukuta unapasuka pasuka, ukuta unapasuka pasuka, pasuka e ukuta pasuka, e ukuta patuka, e ukuta Suka pasuka ya ukuta, watu walioweka ukuta wa kifedha ili fedha izinijie, pasuka ya ukuta kwa jina la Yesu, kwa msaada wa Bwana, kila ukuta walioweka kwenye maisha yangu ninauruka saa hii, ninauruka saa hii, huo ukuta, ninauruka saa hii, ninauruka, ninavuka huo ukuta, kikwazo chao ninakivuka nilipotokea bahari mbele yao, watu wakajua hawatapita hawa, hawataenda hawa. Bwana ukatokea, kwa msaada wako bahari yako ikagawanyika, bahari yao ikagawanyika kwa jina la Yesu Kristo wa Nazareti, kwa msaada wa Roho Bwana kilichokaa watu walichosema hiki, akitatoka tuone kama atatoka hapa, tuone kama atasaidika hapa, wakashangae. Bwana, kwa msaada wa roho wako, ukigeuza mambo, ukigeuza mambo kwa msaada wa Roho wako ukipasua kuta ukipasua bahari kwa msaada wako, wali wa Roho wako wale waliowekewa ukuta kwamba nisiwasikie nisije nikawaona, kwa msaada wa Roho wako pasuka eo ukuta pasuka eo ukuta. Ninatabiri kwa jina la wa Yesu, walioko ng'ambo ya ukuta wananijia kwa urahisi wananijia kwa urahisi. Wale waliosema watu wa aina hii pasua kuta hizo kati yako na watu wako wa maana. Pasua kuta hizo, pasua kuta hizo, pasua kuta hizo kati yako na wakubwa wako wa kazi. Pasua kuta hizo kati yako na anayetakiwa kukuinua. Pasua kuta hizo sakete reketos palekete palacoto cheketaya yule aliyetakiwa kuja na aje sasa, anayetakiwa kuja na aje sasa, ninamwita cho kwa jina ya Yesu, ukuta umeondolewa. Ninakuita cho kwa jina ya Yesu, ukuta wako umeondolewa. Ninakuita cho usiyoweza kuruka waliyekuwekea kikwazo cha mfereji, usiyoweza kuruka, wamekuwekea mtaro, unaona ni mbali kunifikia mimi. Kwa jina ya Yesu naweka daraja, naweka daraja, unavuka kirahisi, unavuka kirahisi, unavuka kirahisi wewe uliye mwenzi wangu uliyewekewa ukuta kwamba usifike kwangu kwamba usifike kwenye kazi yangu, kwamba usifike kwenye maisha yangu yoyote. Wa kwangu aliyewekewa ukuta, aliyewekewa ukuta, napasua ukuta huo, napasua ukuta huo. Dada yangu, anawezekana ni mtu wako. Mama yangu, anawezekana ni mtoto wako. Kaka yangu, anawezekana ni mkeo. Amewekewa ukuta kwenye ulimwengu wa roho ili asivuke hapo. Wengine tunawasaidia sisi, usitake wao wavumbue wenyewe. Inawezekana hali yao ya rohoni ni ndogo kuliko ya kwako. Bwana amekupa we neema, kwa neema yako akasaidike, kwa neema yako akasaidike, kwa jina la Yesu. Waliotiwa giza kwenye fahamu zao, na tia nuru, nuru, na tia nuru, naweka taa, naweka taa, na huyu na na mtu ametiwa giza ametiwa giza, ndio maana haoni. Ametiwa ha giza, ndio maana haoni, haoni nachokifanya, haoni nachokielewa, haoni nachokieleza. Ametiwa giza huyu, nawekata nawekata, nakemea giza e, nakemea na giza, nawashata kwenye ufahamu wake, nawashata kwenye maisha yake, kwenye akili yake, akili yake itaona, macho ya moyo wake yatiwe nuru, na washata, na washata, huyu baba hayajue majukumu yake, na washata huyu mama hayajue majukumu yake, na washata hao watu hayajue maajukumu yao, na washata hao wateja wajue wapi wa pa kwenda, na washata hao watu wajue wapi pa kunifikia, na washata, na washata kwenye fahamu zao, giza walilotiwa la kipepo na limoa kwenye maisha yao naliboa kwenye fahamu zao, nawashata nawashata, kwenye fahamu zao, nawashata, jua likawawakie wakie, jua la waki likawawakie, nuru ya Kristo ikawake, nuru ya Kristo ikaangaze ndani na yao, nawashata kwenye fahamu zao, katika jina la Yesu. hapila kato ya barade ya kaso masoto ba ya paziketa barusta rabe ya barakete pazoya, wewe ni nuru ya ulimwengu Washa hiyo taa. Mungu alipoona giza, vitu havieleweki, vitu havijakaa sawa, he started with the light. Naweka nuru, naweka nuru kwenye fahamu zao. Macho ya moyo wake atiwe nuru, huyu macho ya epalasa katavanashi Colina... hawatakaa na mimi kama, ka kama huoni ninachofanya, nawasha taa ndani yao, nawasha nuru ndani yao, nawasha iish saa ya giza imeisha, saa ya giza imeisha. Huu ni msimu wa nuru, saa ya giza imeisha. labda waudi naituma nuru yako kwao, naituma nuru yako kwao na ituma nuru yako kwao. Distant is not a barrier, kokote waliko. I'm sending light to them. I'm sending your light to them. Na watumia nuru kwa jina Yesu. Gafla wakayakumbuke majina yetu, gafla wakalikumbuke jina langu, la yeye aliyepotezwa, aliyepuliziwa upepo kwenye kichwa chake, ameisahau familia yake, ameisahau ndoa yake, ameisahau kazi yake, katika jina Yesu light. Hey, sema ninatabiri ci kwa jina la Yesu, wataitika, watatutafuta, watanitafuta mema, watanikimbilia, watanitafuta mema, yananitafuta <yesu> yananijia kwa yanani, yana kasi, sina mahali pa kuweka, maana weo umesema itajazwa kwa kipimo cha kusuka suku cha kumwagikia Jina Yesu. Kwa jina la Yesu wewe umesema tutapokea baraka wala kusiweko na sehemu ya kutosha kuhifadhi. Kwa jina la Yesu I prophesy overflow. Upon overflow. Upon overflow. Nitakuwa na matokeo, nitakuwa na matokeo, nitakuwa na matokeo, nitakuwa na matokeo, nitakuwa na baraka, nitakuwa na marafiki, nitakuwa na nitakuwa na watu nitakuwa na utajiri, sina mahali pa kuwaweka kokote nitakakoamia. Hapata tosha, hapata tosha, nimetabiri kwa jina la Yesu, hapata tosha, hapata tosha. Ninafungua biashara hii hii, inadai kufunguliwa, naanzisha hiki hiki, kinaitika. Ninatabiri kwa jina la Yesu, wateja wamejaa mahali nilipochagua. Kwachebura. Apata tosha, tosha. Inatabiri kwa jina la Yesu, yeye aliyeitwa ameitika, ameitika, kilichofunuliwa kimefunuka, kilichofufuliwa kimefufuka, kuta zimepasuka, napokea baraka. Inaonekana baraka, inaonekana baraka, nimejaa neema. Bwana ndiye mchungaji wangu, kwangu hakuna kupungua kuna kupungua kwa jina la Yesu. Somebody shout aleluya! Mungu akubariki, hongera kwa kusikiliza maneno hayo ya Mungu. Najua yamekujenga, yamekuinua. Unaweza ukatufuatilia pia ibada zetu live kwa njia ya YouTube na mitandao yetu mingine ya kijamii, lakini pia kama ungependa kushiriki pamoja nasi kwa njia na ya sadaka, najua maneno hayo yamekubariki, ni kwa 0762153539, lakini pia unaweza ukatu reach out kwa namba hizo hizo kwa njia ya WhatsApp na Mungu atakubariki sana.