Shalom mpendwa wa Bwana, this is Mama PT na leo na kukaribisha tena kulisikiliza neno la Mungu. Biblia inasema maneno yangu ni roho na uzima. Neno hili lina uwezo wa kufufua tumaini na kuleta faraja moyoni. Huenda upo kwenye dhoruba au mawingu mazito, lakini kuna neno la Mungu lililo hai linaloweza kutuliza mawimbi na kukuletea amani. Leo karibu Kitabu cha Wakorintho wa pili sura ya tano msitari wa kumi na saba. Tupo kwenye series yetu inaitwa deliver us from evil. Kwa Kiswahili chake wanasema utuokoe na yule mwovu. Haleluya, deliver us from evil, lakini kwa kibongo basi eh, wanasema utu, uh, utuepushe na yule mwovu. Ni jambo la uongo ni jambo ambalo sio kweli. Endapo mimi na wewe tutaambiana ya kwamba tunaishi mahali ambapo hakuna mwovu, tutadanganyana. Lakini tutadanganyana zaidi tukisema tunaishi kwenye mazingira ambayo hakuna changamoto tena, huo ndio uongo uliozidi. Promax, kwa nini duniani mnayodhiki hatuwezi kushindana na maandiko. Hata kama mtu ni mjuaji kiasi gani, hawezi kabisa kabisa kushindana na maandiko. Wakorinto wa Pili sura ya tano 5 mstari wa kumi na saba maandiko yanasema hivi: hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya, ya kale yamepita tazama, yamekuwa mapya. Hata imekuwa mtu, sio nyani, amen. Mtu akiwa ndani, sio nje, ya Kristo amekuwa kiumbe kipya, ya kale yamepita, tazama yamekuwa mapya. Matayo, Yohana 6 mstari wa 13. Yohana mtakatifu sura ya sita mstari wa kumi na tatu. Kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawe pekee ili kila mtu kama unazungusha una boldi, mtu tunamzungumzia mtu, sio nyani. Nimekuambia wakati tunasoma Wakorinto wa pili sura ya tano mstari wa kumi na saba tumesoma mstari huo una, uh, unasema hivi, hata imekuwa hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo mtu. Then Yohana sura ya tatu mstari wa kumi na sita anaelezea na tena habari za mtu kwa nini namtafuta mtu? Kwa sababu usije ukakimbia. Kama wewe ni mtu, tuendelee na kipindi mm -hmm, lakini kama sio mtu, mambo haya hayakuhusu. Uh, maandiko yanasema kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawe pekee, ili kila mtu amwaminie asipotee, bali awe na uzima wa milele. Kwa hiyo mtu So long as mimi na wewe ni watu, sio nyani, sio mbao, sio nyumba, sio gari. So long as mimi na wewe ni watu, yako maisha na mfumo wa, wa, wa maisha inabidi tuende nao kama watu Amen, haleluya, Amen. Mtu anavyofanya mambo yake ni tofauti kabisa na mnyama anavyofanya mambo yake, ndiyo maana kuna baadhi ya mambo mtu akiwa anayafanya unaanza kushawishika kwamba huyu mtu anahama levels. Anatoka kuwa kwenye mtu, anasogea kuwa kwenye wanyama, anasogea na akienda mbele kidogo, basi anakuwa ibilisi, shetani. Kuna matendo tunategemea wanafanyiana watu, au yanatendwa na watu. Jana mtu mmoja akawa ananifundisha kitu, ananiambia do you know hata mapigano kama mtu anapigana wanyama, ama ndege, huwezi kukuta okay. e, acha tutumie tu wanyama, kwa mfano wanapigana, huwezi kukuta animals of the opposite sex, wanapigana yani wa, wa, wa jinsia tofauti wanapigana, sio kupigana vita ya rohoni. uh -huh. kupigana yani, ta huwezi kumkuta mbwa mwanaume anampiga mbwa mwanamke sasa huyu jamaa yako ambaye anakushushia kipigo ya kinifu mpaka unavimba na baada ya mafunzo haya wakati naelekezwa jambo hili jana nikaanza kusema sasa dada mage huyu anaishi naye mbona hata levo ya wanyama hayupo yani jogoo na tetea hawapiganagi. Kila ukikuta vimepandisha vimidomo hivi wanaanza kusumbuana njonjo njoonjoo njoo, wanakuwa of the same sex, yani jinsia moja, jogoo kwa jogoo. Huwezi kukuta jogoo amejishusha levo akaenda kupigana na tetea, haiwezekani. Kwa nini nyie watu wanapigana? Maanake nyie hata levo ya wanyama mmevuka Nyiye mnaelekea ushetani. Dada mage, mwanamke na mwanaume kupigana? Hata wanyama mbwa hawapigani. Ng'ombe amepandisha eh, uh, nanii zake zile pembe zake na ng'ombe mwengine, mwanaume huwa inakuwa mwanaume kwa mwanaume. Ndio maana natoa wito usiku wa leo, tafuta mwanaume mwenzio mpigani what of, this, of the opposite sex hawafanyi. Kwa nini? Kwa sababu kuna mambo yanafanywa na wanadamu, kuna mambo yanafanywa na wanyama. Halafu kuna hapo katikati, kuna mchanganyiko. Unamkuta mtu ni chotara, yaani nusu mtu nusu mnyama. Ndio kuna matendo anafanya, unaona kabisa huu ni unyama Mbona ni mtu? Kwa nini ameyatenda matendo haya? Yameadvance, yamesogea kidogo, ambayo yakiadvance, yakisogea kidogo, unakuta haya ni matendo mm, hapa lazima mkono wa shetani ulihusika. Kwa nini mwanadamu hawezi kufanya hivi? Mwanadamu hawezi kufanya hivi. Hii inatupelekea kujua kwamba sisi ni watu, lakini katikati ya hili kundi la watu, sasa katikati ya watu again kuna mgawanyo na ndiyo maana tukiwa tunaendelea na series hii, ndugu yangu, jipambanue jipambanue. Tuna makundi mawili ya watu. Wanasema hivi, kundi la kwanza kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu, Yohana uh, sura ya tatu mstari wa kumi na sita. Kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawe pekee, ili kila mtu amwaminie. Kuna kipengele cha imani pale, maana yake imani hapa imeachwa kama ni tendo hiari, tendo la kujisikia, sio lazima. Maandiko yanasema ili kila mtu amwaminie, asipotee. Kwa hiyo, kumbe kuna kupotee. Yeah. Aha. Kumbe kuna kundi la watu au kuna aina ya watu au kuna mfumo wa watu, ni watu kama sisi, wanaongea kama sisi, wanavaa kama sisi, wanakula kama sisi. Naenda mbele kidogo, wanafanya kazi kama sisi. Nasogea ndani kidogo, wanafanya kazi sisi tunazozifanya, probably tunafanya nao kazi kwenye ofisi moja, ni waandishi wa habari kama sisi, ni mainjinia kama sisi, ni madaktari kama sisi, ila wapo kwenye kundi la watu wanaopotea. Usijichanganye, lazima ujipambanue. Wakati tunaendelea na mafundisho haya, Roho Mtakatifu akusaidie kuendelea kujipambanua, ili usije ukawa unadai haki ambazo sio za kwako. Usije ukaja nyumbani kwangu ukasema mama pitia. Hapana, unatakiwa unisomeshe. Aha, unatakiwa uninunulie nguo. Okay, unatakiwa unilishe. E, tena mi napenda maboga Kweli eh, napenda kabisa, akichanganywa na parachichi, right. Sawa, hakuna shida. Unaitwa nani? Unaniambia naitwa dada Magie. Magie nani? Magie uh, Joffrey. Ah, humu ndani kwangu kila mtu surname yake inaishia Kapola kweli? Eh, sahivi tumeadvansi, surname inaishia Osborn. Wewe dada Magie Jofrei, hii Jofrei, huu ni ubini wa nani? Hem, kamtafute huu jofrei huyu akulishe, usije ukawa umebeba ubini wa Jofrei halafu unakuja kwenye nyumba. Naongea mfano huu ili nishuke kwa levo yako nyepesi kabisa unielewe. Usije ukawa ubini wako sanem inasoma Jofrei, then unajibeba, ukiwa una mahitaji, una haki, una mambo yako unayahitaji, unayaleta kwenye ukoo wa Osborne. Hawata kuatendi. Kwa hiyo Yohana tatu kumi na sita ni mwaliko wa jumla, mwaliko wa watu wote. Manake wote tupo kwenye liduara linaitwa dunia. Dunia humu ndani, ndugu zangu, ina watu, ina vitu, ina mpaka viatu duniani. Then katika watu kuna makundi mawili tu Watu waliompa Mungu maisha yao na watu ambao hawajampa Mungu maisha yao. Hayo ni makundi mawili tu, hakuna chotara. Haleluya! Haleluya! Kwa hiyo mwaliko unaotoka Yohana tatu kumi na sita ni mwaliko wa jumla, ni mwaliko wa watu wote ambao ni mwaliko wa hiari. Then kutokea hapo mwaliko huu sasa ndo utadetermine mwaliko uh, mwaliko huu sasa ndo utatupeleka je, tunaokolewa na yule mwovu, au tunaangamia na yule mwovu. Nikutie moyo ndugu zangu, magonjwa sio kwa ajili ya kila mtu, maangamizo sio kwa ajili ya kila mtu, mapigo sio kwa ajili ya kila mtu. Hapana ndugu zangu, usianze usianze stori za kunirekebisha. Kwa nini? Kwa sababu ya maukoto ya taarifa unazotoka nazo huko mtaani. Ndugu zangu, lazima tukubaliane, wahenga ni wahenga, lakini wahenga sio watumishi wa Mungu. Ndio maana soma neno Soma neno, haleluya! Ndiyo maana soma neno. Kwa nini? Kwa sababu Mungu ana tabia ya kulichungulia na kuliangalia neno lake alitimize. Usija ukasema nisaidie, Mungu wangu. Hata wahenga walisema, ndo ndo ndo, si chururu. Sasa chururu ndo imefika baba. Walisema maneno ya wahenga hata kama ni ya kweli, walisema popo mbili zavuka mto, ndio baba. Wahenga walisema leo kwangu, kesho kwako, lakini nimekuja kwako jirani yangu uoneshi, hata kama unataka kunisaidia ujeni, ujirani gani u. Wahenga walisema leo kwangu, kesho kwako, ila neno linasema leo kwangu, kesho kwangu, kesho kutwa kwangu, siku zote ni kwangu. <laughs> Haleluya, haleluya! Kutokusoma neno kuna kusababisha uingie kwenye maombi na maneno ya mtaani. Hata wewe Mungu mwenyewe umesema, umesema kwenye neno lako ya kwamba jisaidie, na mi mwenyewe ndo nitakusaidia. Baba ndo nimeanza kukimbia hivi, na wewe nifate kwa nyuma yangu, haipo hivo. Endapo utalipata wewe hilo andiko ya kwamba hembu ujisaidie, halafu nitakuja kukusaidia, njoo mina buku <laughs> na kupatia halipo, ila nini? Wamtumainio Bwana ni kama mlima Sayuni. Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu. Maandiko na maneno ya wahenga ni vitu viwili tofauti. Kwa hiyo, unaweza ukaenda kwenye maombi na maneno ya wahenga he, he, nani sijuu, umoja ni nguvu, hilo sio neno. Kwa hiyo, ndugu zangu, tupo kwenye dunia, naomba unielewe. Series yetu inazungumza habari mafundisho, uh, yetu wiki hii yanazungumza habari za kwamba utuepushe na yule mwovu. Utuepushe na yule mwovu, maana yake mwovu yupo. Muovu anaishi tunapoishi, muovu tunakula naye. Wewe hujasoma ndugu yangu kwenye kitabu cha Ayubu? Maandiko yanasema hivi, wana wa Mungu walipojihudhurisha ibadani kumsikiliza Mungu wao, Biblia inasema hivi, shetani naye akaketi katikati yao akasikiliza neno. Ah, shetani anasikiliza neno, ndio muda wa ibada anasikiliza. Fumba macho yako, anafumba ni wewe tu Fumba macho hufumbi, lakini mwamba anasikiliza. Tena Biblia inasema hivi anaamini, akishamaliza kuamini anaanza kutetemeka. Wewe huamini degedege, dege, huna Yohana 3:16 kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu. Kwa hiyo tunaona upendo wa Mungu ni mwaliko kwa watu wote. Angalia neno ulimwengu. Ulimwengu maanake, kuna watu, kuna vitu, kuna makampuni, kuna biashara, kuna wanyama, kuna ndege, kuna samaki. Aliupenda wote, hata akamtoa mwanawe wa pekee anasema hivi ili kila mtu amwaminie. Upendo anawapenda watu wote, amen, wote mpaka samaki. Lakini alivyofika mbele kidogo, angalia, akaweka koma. Unasoma kwenye bibilia, unaniangalia mbona kavaa njano okay? ni kwa sababu ya madini ya taifa letu. Yohana 3:16 soma pamoja na mimi suv. Kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu. Unaona koma pale, Koma manake pumzika hapa, manake aliupenda ulimwengu na wanyama na ndege na mimea na kila kitu aliupenda. Lakini akaweka koma pale kwenye mwana pekee, huoni? Ulimwengu anasema hata akamtoa mwanawe pekee, ehe, ili kila mtu amwaminie, manake salvation. Vipi kuhusu samaki na miti na vikombe na vijiko? hivyo vimewekwa kwenye pakeji ya mwanadamu. Mwanadamu akiamini, na mambo yake yanaenda sawa sawa na imani yake. Maanake anaamini yeye na kampuni lake na watoto wake na biashara yake na vitu vyake na samaki wake, kama anao. Amen, anasema hata akamtoa mwanawe pekee ili kila mtu amwaminie, asipotee bali awe na uzima wa milele wao. Kwa hiyo kuna hili kundi linaitwa kundi la waaminio, haleluya, linaitwa kundi la watu wanaoamini. Maana kondisheni imewekwa hapa, akamtoa mwanawe pekee ili kila mtu amwaminie. Swali langu kwako ndugu yangu usiku wa leo, unaamini? Unaamini wewe umeokoka, au hujui kama umeokoka au hujaokoka? Mama Mchungaji, kuokoka ni nini? Ni simple tu Kuokoka maanake ni kwamba kutokujiamini. Kila ukijiangalia namna hii, unasema mimi sitoshi, mimi siwezi. Nina akili sawa, sawa, nina nguvu sawa, nina connection sawa, na dada Magi ananipenda sawa, na mpenzi wangu amesema ananioa Desemba hii sawa, nina kila kitu kiko sawa, lakini hivi vyote hivi, mm -mm, hapana. Nahitaji mkono wa Mungu usioonekana, Mungu hapa awe pamoja na mimi, lakini huyu Mungu si mhitaji wa nje, eti nikipata shida ndo nimkimbilie, akishanisaidia tuachane. Huo sio urafiki Amen. Na mtaka Mungu na nguvu zake nimchukue huko aliko aingie ndani yangu akae na mimi. He, ni, nikiwa na kampuni langu, niko mimi, yani mimi na Yesu tuna kampuni letu. Nikiwa nina ndoa yangu, mimi na Yesu ndani yangu tuna ndoa yetu. Nikiwa nina haleluya, nikiwa nina biashara yangu, manake mimi na Yesu ndani yangu tuna biashara yetu. Ihuko ndiko kuokoka Papi. Biliki yani, ninajisikia mwenyewe furaha na amani kwa hiari kabisa, bila kuona aibu kusema hivi na kukupokea wewe Yesu. Sijiwezi peke yangu sofa, nimeshajaribu lakini nimeshindwa. Nimewahi kufanya mambo peke yangu, nikaona kabisa hayaleti maana, hata yakileta maana hayadumu. Ninakuwa na tabia ya kushika na kuachia. Leo naendelea vizuri, kesho nina changamoto. Leo mzima, kesho naumwa. Leo niko hivi, kwa hiyo namtaka Yesu kama personal, yani kama personal asset. kama nilivyo na simu yangu, sishei na mtu hii simu. Siwezi kusema leo ninayo, labda naitumia mpaka saa mbili 2 na nusu, ikifika saa tatu nampa mtu mwingine. Hii ni simu yangu masaa ishirini na nne. Maana ake nini? Maana ake namtaka Yesu, wangu masaa ishirini na nne. Amen. Haleluya! Amen. Ndicho kinachozungumziwa hapa, then twende kwenye Wakorinto sasa Wakorinto wa pili sura ya tano 5 mstari wa kumi na saba ndo anawazungumzia wale sasa kule waliokubali wakaamini, na imani bila matendo inahesabiwa kama ni imani iliyokufa. Kwa hiyo imani bila matendo imekufa. Maana yake imani is not silent. Maana yake imani hainyamazi kimya, maana yake imani inapaza sauti. Kama mtu umeamini juu ya jambo fulani, huwezi kujisikia aibu kwa hilo. Hebu nikuuliza swali, ndugu yangu, tukiwa tunaelekea kwenye maombi sasa, unajisikiaje? una wewe, una mpenzi wako eh? let's say mpenzi wako basi anaitwa Chris, leo tumwache dada Magi, anaitwa Chris. Huyu anaitwa Christopher ila mtu wake anamwambia kwa kifupi, tusipoteze muda, ninakuita Chris. Anasema hivi, lakini nakupenda huku ndani kwa ndani, wala usimwambie mtu. Tukifika kwa marafiki zetu ni salimie, tano tu tano ja, vipi mwana fresh? Ah. Lakini tukiwa wawili, ndo tupo kwenye mahusiano. Tukiwa huko nje au kabisa, unapiga na magoti eh, shikamoo bro Ah, salama za nyumbani. Haya mapenzi kificho mnayoyafanya ya ndio maana sonono haikuishi. Depression. Na ukishaona penzi mficho, sijui kama lipo au ni la kwako tu ukishaona penzi mficho linakuwa lina maswali. Kwa nini unifiche, kama mimi ni wako wa ufufuo na uzima wa kuzikana na kufufuana siku ya mwisho, kwa nini unifiche? Kwa nini unitambulishe kwa karaha? Njoo hapa, huyu, huyu ni mtu ambaye tunajuana. No, mpenzi lazima umtambulishe kwa bashasha. Mnawaonaga wale wadada kwenye send off, anasema pumzi yangu imekata, lakini mnayemwona kasimama pembeni, ndiyo pumzi yangu. Anatuonaje wageni waliko eh? Anajisikia raha, mnaona gazile sendof, kaka anatambulishwa vizuri, huyu ndio pumzi yangu, oksijeni nilikataa nikamute mwingine. Anasema kwenye equation ya hewa yangu nimemute oksijeni eh, halafu nimempa Chris, huyu ndiye mume wangu mtarajiwa. Sasa Chris, yapo kichwa tofali Anakuwa anatuna tu hivi na suti yake. Ule utambulisho tu, mwingine anaanzia mbali, tulikutana ndio. Yani nilipomwangalia nikajiona nimepotea. He, dada mmoja akasema yani mimi unavyoniona hapa niko nusu sasa, halafu anayenikamilisha yuko hapa. Hata kuongea siwezi vizuri, yani mimi nikisema shalo, huyu hapa ndio anamalizia. Lo! <laughs> Anamtambulisha mtu wake kwa bashasha, anasema huyu ndio mtu wangu, Bwana amenipa. Hata kama Bwana hakuhusika, anasingiziwa. Mungu wetu anasema Bwana amenipa ni mzuri kama nini, anasema anaendelea. mbele kidogo nimetembea kote kote pande zote za Tanzania, ni ametoka tu hapo Kagera, lakini anasema ameenda pande zote, sijaona kijana kama huyu, my better half, my everything eh, ride and die eh, sijui mwingine anaitwa praise and worship. Can you imagine? <laughs> wangu wa ubani mpaka yule jamaa shinkumihana lakini anakuwa kama amefungiwa busta ana, anafurahi akiambiwa basi. Na ndio nimemletea hapa zawadi ya Bibilia, basi wanapiana pale, wanatupotezea tu muda wa alikwa si lakini. Ile yote bashasha ni kukitambulisha akipendacho, lakini wewe, Mungu wako yuko huku uvunguni, umeokoka, unasema sio sio sio hivo, mi misiomlokolekihivo wagana kidogo Wai, unafikiri Mungu wako anajisikiaje? wakati huo ametoa mwaliko wa wazi, ndugu zangu, ili tuweze kuokolewa na yule mwovu, sita kumi na tatu Matayo kwanza. We must be born again, amen, it is a must. Kuokoka ni lazima, it is a must. Be proud. unawezaje kuwa so proud na mwanamke au mwanaume ambaye mahusiano ya uko mbele nani ajuae kesho na kesho kutwa? Leo anakwambia nimetembea duniani kote, sijaona mwanamke mzuri kama wewe, wewe ndio mzuri kupita wote. Lakini wewe unajijua kama wewe ni mzuri au sio mzuri. Unajijua anakwambia kwa sababu tu kuna sehemu ndogo ndogo hajawahi kufika. Hajawahi kufika Nairobi, hajawahi kufika Somalia, sitaji, sitaki kutaja Rwanda wala Ethiopia kabisa. Watoto wamenyooka, amazing, wadada wazuri. Inatakiwa wakati mwingine akikwambia, mwambie ndugu yangu, hebu naenda kwanza Rwanda wiki hizi mbili, tuone kama utarudi na spichi hiyo hiyo. mwanadamu tu mwenzio anakuambia, nimetembea, sijawahi kuona mtu kama wewe, nakupenda sana. Unaamini, unaamini, unaamini kiasi cha kumpa maisha yako yote, unaacha ubini wa baba yako, unamchukua mtu, mnafanya naye maisha, ila do you know, tunaingia tu kama kwa imani hakuna ajuae kesho, huwa anasema hapa, laiti watu wangejua kama kesho na kesho kutwa, they will file up some uh, you know, divorces. Hata wasingewatambulisha wenza wao kwa mbwembwe namna ile, lakini atikujua. Now vipi kuhusu Yesu? Vipi kuhusu Yesu? you must be born again ili uweze kuokolewa na yule mwovu. Lazima ujue uokovu, salvation Kuokolewa, uokovu sio kwa ajili ya kila mtu, kuna kundi Mungu amelitenga, lakini pia ni mwaliko wa hiari. Ndugu yangu, mahali popote ulipo, kama unajijua kabisa wewe hujaokoka, eh, na kuongoza hapa maombi mafupi tu, sala ya toba nyepesi, okoka. Ili kwa nini? Ndugu yangu, unawezaje kupanda SGR kutoka hapa Dar es Salaam kuelekea Dodoma na huna tiketi Unawezaje? Utakutana na watu pale kwenye meza zao, wanachokwambia cha kwanza, naomba tiketi yako nione kabla sijaskani mizigo yako. Naomba tiketi. Uwezi kusema hivi, ah, mi mfupi, kwa hiyo nimeona wafupi wenzangu wanapanda kwenye sijara na mi nakuja. No, lazima uwe na tiketi. Kwa hiyo tunapozungumza habari za kuokolewa na yule mwovu, tunapofika kwenye kuokolewa, una tiketi? Kama una tiketi huwezi kusafiri, kama hauna tiketi huwezi kupanda basi moja, na sisi tutakushusha njiani, maana ukishapanda kwenye gari, kuna lugha tutaongea, utasema ni majivuno. Kuna maombi tutaomba, utasema wanajibusi hawa. Kuna sadaka tutatoa, utasema hivi wanajionesha. No, hatujioneshi. Mifumo ndani ya safari ina rikwaya, aina fulani ya lifestyle. Amen. Haleluya. Ndugu yangu, umeokoka au unataka kuokolewa tu na huyu mwovu kibingwa ki kwamba mimi sijaokoka lakini niokoeni? No, haiendi hivyo. Wakorinto wa pili sura ya tano 5 mstari wa kumi na saba Biblia inasema hivi, hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo. Aha. mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya, ya kale yamepita, sasa tazama yamekuwa mapya. Ndugu yangu je, yeah. Je, wewe ni mpya? Sema tu Bwana Yesu, nakuja mbele zako, mimi mtoto wako. Nimeyasikia maneno yako leo, na nimeona ni vyema kwa hiari yangu mwenyewe kukupokea wewe Yesu Kristo uwe Bwana na Mwokozi wa maisha yangu, uingie ndani yangu kuanzia sasa. Uniongoze, uniongoze unisaidie uniwezeshe unifanikishe, unifanikishe. Namkataa shetani na, na kazi zake zote na, na, zake zote, na mambo yake yote ya leo hii, hii. Nampokea Yesu, na Yesu na kupokea wewe Yesu uwe Bwana na, na Mwokozi wa, wa maisha yangu Bwana Yesu, Yesu ninakuomba nina ulifute kabisa jina langu kwenye kitabu cha hukumu kitabu cha, na uandike jina langu kwenye kitabu cha uzima wa milele katika jina la Yesu. Roho wako Mtakatifu uniongezee aingie ndani yangu pia anisaidie kwenye kuwaza, kwenye kunena na kwenye kutenda katika jina la Yesu. Neema yako inisaidie siku ya mwisho utakapokuja, na mimi niwepo miongoni wale watu, watu utakaoondoka utaka nao. Bwana Yesu, nakushukuru kwa neema hii ya wokovu katika jina la Yesu. Amen, Amen. Si simple <applause> nyepesi rahisi, kama umeenda na sisi maneno haya, kama umefuatisha na sisi sara hii inakuwa tayari wewe umekwisha okoka. Basi si rahisi kama hivyo, simple like that. Amen. Lakini ndugu zangu, lazima tuendelee. Anasema hivi hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo, ndio tayari umeshakuwa ndani ya Kristo mm -hmm, amekuwa kiumbe kipya, sawa. Ya kale ya kale yamepita, tazama amekuwa mapya. Kwa hiyo wewe hapo ulipo, baada ya kufuatisha maneno haya, tayari wewe ni mtu mpya. Haleluya. Maanake wewe ni mtu mpya. Kwa kuwa wewe ni mtu mpya, maana yake una mifumo mipya, una mwendo mpya, una nguo mpya una mavazi mapya. Ndugu zangu, unapokuwa mpya unakuwa mpya, kila kitu mpya, lifestyle na naotaka niendelee nayo leo. Huwezi kuwa umezaliwa upya halafu una mifumo ya zamani. Mifumo ya zamani itakulimit kwenye kupokea vitu vipya. Haleluya! Haleluya! Ndiyo maana nasema kila wakati, kubali, kubali ndugu yangu. Usiwe mlokole msela, kubali! Yani shida inayotokea ndugu zangu ni kwamba mtu anakuwa ameokoka lakini macho yake muda wote yanaitazama Misri. Hapo ndipo changamoto zinapotokea, zinapoanzia, zinapokuwa na zinapokuwa magnified, na zinapokuwa amplified. Yani umeokoka umeokoka umempa Yesu maisha yako, wewe ni kiumbe kipya, lakini kila wakati macho yako yote yako Misri, kila wakati wewe macho yako wewe yanaangalia nyuma kule ulikotoka, uwezekano wa wewe kugeuka jiwe la chumvi ni mkubwa. Ndiyo maana Mungu alipowatoa Lutu pamoja na mkewe kupitia malaika, akawatoa kule Sodoma na Gomora kwenye moto kule. Akuwapa masharti mengi, aliwatoa kama familia, Lutu na, na mkewe na mabinti zake wawili na malaika. Maandiko yanasema hivi, akawashika mkono. Unajua kumshika mkono maana yake nini? Mimi ukinishika mkono, au mimi na wewe tukishikana mkono, maana yake tumejiambatanisha pamoja tuna haleluya, manake tunakwenda safari moja, tunaongea lugha moja, tunaenda na maono moja. Naenda mbele kidogo, tunavaa nguo moja, tunaongea tuna lugha moja, tuna matendo yanayofanana. Biblia nasema hivi mke wa Lutu ikabidi washikwe mikono na malaika, wametolewa walishaanza kutoka, kwa taarifa yako, na walishatembea hatua kadhaa mbele. Umeshatoka na Yesu. Yesu amekushika mkono, angalia mbele kila wakati. Unapojishawishi au kushawishika kugeuka nyuma, unageuka jiwe la chumvi. Jiwe la chumvi maana yake ni, Biblia inasema hivi mke wake Lutu, baada uh, ya ku wakapewa hayo maagizo ya kwamba guys, tumeshatoka Sodoma na Gomora, tumeshatoka sasa, tunaangalia mbele. Mtu awaye yote asigeuke nyuma, asiangalie nyuma, asione Sodoma inavyoungua. Kwa nini? Unajua kwa nini? Kwa sababu hivi unapoondoka kutoka Sodoma hapa, tume tumeambiwa hivi, ili kila mtu aaminie, salvation is personal. Salvation is personal. Namwamini Mungu atanisaidia kukumbuka kuwaombea leo ndugu zetu ambao hawajaokoka, ili huko aliko Mungu awape wa neema ya uokovu, kwa sababu wakati mwingine usipowaombea ndugu zako watakufa, watakuachia mizigo, watakuwa ni walevi, wendo uta, utaenda kuwauguza, wataenda kwenye sober house hivo. Kwa hiyo Biblia inasema hivi usiangalie nyuma. Kwa nini waliambiwa wasiangalie nyuma? Kwa sababu nikuambie, kwa taarifa yako, Sodoma na Gomora haukuwa mji maskini. Kulikuwa kuna majengo ya maana yamejengwa kule, miundombinu ya msingi, majengo ya kutisha kama nini. Mji ulikuwa unapendeza, ni mzuri, mpaka watu wakaanza kutenda dhambi. Nikwambie, kwa sababu kila kitu walikuwa nacho, kwa namna ya vitu vya kushikika na kuonekana Walisha kula wakashiba, wakasaza, walishaendesha ma, magari ya ndoto zao wakayachoka, walishaishi kwenye nyumba na magorofa ya ndoto zao wakapumzika. Ndiyo maana kila wakati unapoona kama unakaribia kufikia maono yako, jichaji mo, tafuta zaidi la juu, upate sababu ya kuendelea kuishi. Ukisema mimi mm, nipate zangu elfu ishirini tu, utaipata hiyo elfu ishirini basi. Ndiyo maana mtu mwingine unaweza ukamwangalia maisha anavyoyapeleka ya, ya eh. Yani, unawaza kwa kiwango hiki cha mshahara tu analewa hivi eh. ana wanawake wote hawa ana wanaume wote eh. kwa nini ameridhika? So Bibena ikasema hivi, jamani mnakwenda mbele, tumewatoa mimi na malaika zangu Sodoma na Gomora, huku Sodoma kuna ungua, huku asitokee mtu yoyote akaangalia nyuma, kwa sababu ukiangalia nyuma uwezekano wa kurudi ni mkubwa. Mind you, Sodoma sio nchi maskini. Kwa hiyo ukigeuka ukaangalia nyuma, utaona magari yako yanaungua, utaona biashara zako zinaungua, nakuja kwa levo yako hapo, utaona kabisa maisha haya yana demand kuacha aina fulani ya tabia. Najua ni mbaya, ila nazipenda. Kuna tabia mtu anakuwa nazo na anajua hizi ni tabia mbaya, ila anazipenda amezizoea ndio maana unaambiwa baada ya salvation songa mbele. Ikitokea tu umerudi nyuma, unageuka jiwe la chumvi. Biblia inasema hivi -he, mke wa Loto baada ya kuangalia nyuma, ikatulia namna hii sana, ikatulia pale pale. Maanake huendi mbele, huendi nyuma, uko pale pale pale pale, ears and ears maisha ya miaka inaendelea, uko pale pale. Kama umeokoka lakini kama hujaokoka, kwa sababu naamini mke wa Lutu hakugeuka nyuma hivi, eti akaangalia kabisa mwili wote no. Wengi wetu tukianza kugeuka kuangalia nyuma, unageuza hapa tu kuangalia nyuma, lakini miguu na mikono yote vinakuwa viko mbele. Kwa hiyo unakuwa mtu amekaa katikati, nusu ameokoka nusu mpagani. Jumatatu na Jumanne anatukana, Jumatano na Alhamis anaimbisha praise. Alhamis na Ijumaa anafarakanisha wakwe na ndugu na mawifi na mashemeji, Ijumaa anaiba, Jumamosi anatubu, Jumapili anapiga mapigo kanisani, Jumatatu anazini, Jumanne anatubu, Jumatano anazini tena, Alhamisi ni siku ya ibada mkuuni, anajitakasa. Kumbuka siku ya sabato itakase, anajitakasa. Alhamisi Ijumaa anasengenya, Jumamosi ameelewa, Jumapili mtakatifu. Salvation ina cost, salvation ina gharama yake, lakini sio tu gharama mbaya. Salvation ni nzuri. Kwa nini? Inakuokoa na yule mwovu, inakuokoa na yule mwovu. Ukishaokoka ndugu zangu, uko salama, uko salama, uko salama. The moment tu umeokoka, uko salama. Be proud, hiyo ndio tiketi. Ni nani ambaye anakuwa na tiketi yake ya kuingia kwenye sr, alafu anaionea aibu Unafika pale sehemu ya kuingilia pale, wanakwambia tukague tiketi, unafanya au au, angalia umumu, angalia umumu, tiketi yangu haya, tu advance kidogo, ae sijarami, sipandi ni mtu avi wangu. Nimekusikia tiketi za ndege wengine, hata hata kama ikiwa kwenye simu mpaka unaiprinti, ehe, samandado umeshika ni tiketi, tiketi ya ndege. Mm, nasafiri kesho. Huendi popote naenda tu hapo Dodoma lakini unavyotusumbua, wale wa Dubai sasa, unafika tu pale, unaambiwa vitu naomba passport, na tiketi yangu hii hapa mm. Naenda Dubai, tulia, ukishanipa tu passport yako, nikaangalia kwenye vyombo vyangu hapa vya ulinzi na usalama, jina nani? Magie. Magie de cute, naingiza Godfrey. Nikiangalia tu hapa najua unapoenda, lakini the way, see the way you are proud wengine tukisogea kidogo kama hatujawahi kupanda safari nyingi. You you are even sharing WhatsApp status dear Dubai, see you in a minute. Why unaweka pale tiketi yako ya Dubai? Why tuione? kwa nini you are so proud? Sasa ndugu zangu, nini kinatokea kwenye uokovu? You are so ashamed of. Mwingine anakuja ibadani pale Millennium Towers anasema hivi, nasubiri wajae ndani mi nakaa nje. Kwa nini unakaa nje? Sitaki kamera zinione kama nasari kwa pitii, and then unataka Mungu apitie akusaidie kificho? Ndugu yangu, unakuwa unawazaje? Yani akili yako inawazaje? Mtu anakuja ibadani asami, hey, mi nakaa huku mwisho. Kwa nini? Ah, kule mbele kuna makamera nini, wataniona. Kwa nini wasikuone? Mbona huwa unatuandikia kwenye whatsapp status dia Dubai Dubai fans, huna hata fani yoyote huko tu wewe. Yeye anasema dia Dubai fans see you in a minute. Why are you so proud? na safari za hapa duniani wengine ni Mtwara tu lakini we <laughs> eh, basi wengine ndugu zangu wa Mbeya ndo kabisa Green City, mji wa kijani, mji wenye nyota zake, mara sijui nini, wanajibrani. Mtu anatoka da kwenda Mbeya anashare ticket ya ndege WhatsApp alionayo kwenye simu. Ndugu zangu, vipi kuhusu salvation? Why are we not proud of? Kwa nini unakuja kanisani kificho Unakuja kanisani bila hata bibilia, unakuja mikono umeweka mfukoni na kisimu chako tu. Kwa nini? Ili wapendwa, uliopanda nao kwenye daladala, ulioingia nao kwenye bajaji, wasijua wewe ni Mkristo? Huna hata bibilia, unasema mimi hizo sio mambo zangu, yet unasahau kuna vesi inasema hivi, utuokoe na yule mwovu. Huwezi kuita msaada mahali ambako uhusiki. Kwa nini Yesu wako unamficha? Kwanini, yaani un, un, un, unamuhifadhi mahali haonekani. Do you know, watu wanaomwonea aibu. Biblia inasema hivi: atakanionea aibu mbele za watu, mimi nitamwonea na mimi aibu siku ya siku ya mwisho. Babangu ataniuliza, Yesu Kristo, je, unamjua? dani anakwambia, dani nani gani? mi naona aibu kama ambavyo unaona aibu huku? Kwa nini unataka reward ambayo utendaji kazi wake hukufanya? Kwa kwa nini una, yani kwa nini huna yani, you are not proud. Kwa nini tiketi yako ya wokovu unaificha, wakati huyo mwanaume siku ya stand-off, una, una, una, una, una muintroduce kwa mikogo mingi. Hujui kama atakuacha, hujui kama atakutenda, lakini bado unambeba with too much hope. Ni mwanadamu mwenzio, hana pumzi yako huyo, uzima wa wa milele ndo hana kabisa. Lakini hapa anasema kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawe wa pekee. Huyo unasema anakupenda, lakini bukujelo tu akikupa lazima akusainishe saini hapa, utakuja kulipa baadaye, saini hapa, nakudai. Ukimuomba tu em, eh, naomba nisaidie elfu moja, anakublock. Mtumie elfu kumi ndo kabisa, mmeachana lakini Yesu hapa ametupa mwaliko, anasema hivi, Biblia inasema hivi, akamtoa mwanawe wa pekee. Akamtoa huyo mtu wako, hatoi tu mwanawe wa pekee, hana kwanza ela tu ya pekee ya kukusapoti utoke unapoishi Kimara Baruti, uje kanisani Millennium Towers. Mai wangu, naomba nisaidie nauli, shingapi daladala? mia saba. Imepanda sana, tembea tembea kwa miguu, sogea sogea sogea, chukua hiyo mia tatu, ukifika Lugaro hapo ndio nitakupa mapenzi gani haya? Mtu anatembea kutoka huko Kimara, anamwambia sogea sogea po Mwenge, ukifika lipe boda, nionge naye yani kunitumia mimi, huamini. Anakwambia sogea sogea sogea sogea mpaka konda atakaposema mia tatu ndo upande, hakupi chochote. Unamwambia nauli mia saba, naenda kanisani, sio kulewa kanisani, anakwambia sina makanisa ya siku hizi, ya salia nyumbani. Utafikiria kusali nyumbani, anaweza huyo mwanaume huyo hakupi chochote, but si the way you love him, si the way unavyojitoa. Biblia inasema hivi, toeni miili yenu iwe dhabihu takatifu ya kumpendeza Mungu, ndiyo ibada pekee yenye maana. Toeni miili yenu kanisani, wadada. Baada ya ibada, vijana mbaki, unaingia kundi la wazee, unakimbia vijana wabaki. Kuna kufagia, kuna kufyeka nyumbani kwa mchungaji huonekani. Itoeni miili yenu jamani. Tunatafuta vijana tuongeze nguvu kazi kwenye media, tuongeze nguvu kazi kwenye waimba kwaya. Mi sina kipawa chochote abaaba tukuzurura sawa, lakini itoeni miili yenu. Unautoa mwili wako unaupeleka anautumia Joji, anautumia huyo kaka, anakurudishia na stresi na tensheni, sonono, mawazo, depresheni. Kila ukikaa kama unashtuka, kila ukishtuka kama unataka kukimbia, kila ukitaka kukimbia kama upo mwanadamu mwenzio anakutia presha, lakini bibi inasema hivi, itoeni mili yenu. Mwili wako huutoi hata mimi. Ningekuwa Mungu, siku ukiniita nikuokoe na waza mara mbili mbili, utuokoe na yule mwovu. Inaendana na matendo shinikizi, kama nikiswahili sahihi ya kumsababisha mtu aone kweli, ndugu zangu, huyu anahitaji kuokolewa na nimekwambia, ndugu zangu, uokovu sio kwa ajili ya kila mtu. Ndio maana Zaburi ya tisini na moja tusome hapo, tuingie kwenye maombi. Mungu tusaidie tena i personalize mwambie Mungu nisaidie mimi, kama mimi kusimama kwenye uokovu, kusimama kwenye kweli yako nisaidie. Ndio, ndio, ndio yangu iwe ndio, hapana yangu iwe hapana. Nipe kuwa so proud. Watu wakiniuliza unaitwa nani, kabla sijasema naitwa Magie de, de cute nasema mimi ni mlokole, proudly born again Christian. Natoa mapepo, viwete wanatembea, mabubu wanaongea. Kama unaumwa njoo Proudly. Amen. Proudly. Amen. Proudly. Amen. Haleluya. Amen. Haleluya. Amen. Haleluya. Amen. Zaburi ya tisini na moja. Yes. Mstari wa kwanza. Aketie mahali pasiri pake aliye juu. Atakaa katika uvuli wake Mwenyezi. Nitasema Bwana ndiye kimbilio langu na ngome yangu, Mungu wangu nitakaye mtumaini. Mstari wa tatu, maana yeye atakuokoa na mtego wa mwindaji. Ndugu zangu, kuna mitego usiwe mjuaji sana yeye atakuokoa na mtego wa mwindaji huwezi kujua nani anakuwinda huwezi kujua nani anamuwinda mai wako huwezi kujua nani anawawinda watoto wako leo mtu anawaangalia watoto wako wanamsalimia shikamoo anti moyoni anasema hivipo siku tu nyie ndo mtanisalimia shikamoo mama nyie nyie mama yenu akiondoka huwezi kujua nani anawinda kazi yako nani anawinda biashara zako huwezi kujua lakini umewasoma mstari wa kwanza anasema yeye ak Aketie, sio anayesimama. Aketie kwa Mungu, unakaa unatulia. Aketie mahali pasiri, atakaa katika uvuli wake Mwenyezi. Mstari wa nne, tatu, maana yeye atakuokoa na mtego wa mwindaji na katika tauni iharibuyo. Nne, kwa manyoya yake atakufunika chini ya mbawa zake utapata kimbilio, uaminifu wake ni ngao na kigao. Tano, Hutaogopa hofu ya usiku, wala mshale ulukao mchana, wala tauni ipitayo gizani, wala uwele uharibu wa adhuhuri. Saba nilikuwa naitafuta, nimeipata. Anasema ijapo watu elfu wataanguka ubavuni pako, nam kumi elfu mkono wako wa kuume, hata hivyo hautakukaribia wewe. Wau, wow, umeona anasema hivi, mstari wa saba, ijapo watu, sio nyani, watu kama wewe, wanadamu wenzio, wenye kazi kama yako, wenye mume kama wako, wenye huduma kama yako, haleluya, wenye watoto kama wako, na wenyewe wataanguka. Lakini lazima ujue kujitofautisha. Tena ni kuambie, These people are so close. Ndio maana anasema hivi, ijapo watu elfu wataanguka ubavuni kwako. Hapa wewe ubavu wako kwa wataanguka ubavuni, maanake hawa watu elfu unao hapa, mfanya biashara mwenzio, mteja wako, bosi wako, ndugu zako ambao hawajaokoka, mama yako, baba yako, marafiki zako, watu kadhaa. Kana kwamba haitoshi anguko hapo limeongezewa idadi, anasema ijapo watu elfu wataanguka ubavuni kwako, watu elfu, walikuwa elfu moja hao Naam, kumi elfu kawaongeza, si walikuwa buku elfu moja, wameanguka huko. Anasema hivi kumi elfu wataanguka mkono wako mwingine wa kulia. Naam, kumi elfu mkono wako wa kuume, ehe nam, hata hivyo hautakukaribia wewe. Ndugu zangu tumetengwa, ndugu zangu tumetengwa, ndugu zangu tumetengwa, ndugu zangu tumetengwa. Salvation na wokovu unachofanya kwenye maisha ya mtu ni kumtenga, ni kumtenga, ni kumtenga, kumtenga. Sio tu kumtenga na marafiki sijui walevi au wazinzi, no, sio tu kumtenga ha? kumtenga na ajali, kumtenga na mauti, kumtenga na umazi. Maskini, yeah. Kumtenga na kushindwa yeah. Kumtenga na fedhea yeah. Kumtenga na aibu yeah. Kumtenga yeah. na magonjwa yeah. Kumtenga na kila aina ya ubaya, amen. Kazi ya salvation. Kwa hiyo kuokoka, unapookoka usione unaenda kuchukua jambo jepesi, no. Sala tulioongozana hapa ya toba, ndugu zangu, umechukua uzima wako, umechukua amani yako, umechukua ulinzi wako, umechukua vitu vyako vingi vya msingi, na nikwambie Salvation is personal wokovu, yeah. ni jambo binafsi la mtu si unaona, hapa Biblia inasema hivi, maelfu wataanguka ubavuni kwako. Ukisikia ubavu, ubavu. Wewe think in your mind, ubavu ni kisaiko chako, sema tu kigawanye mara mbili saiko yako nayowaza, baba, mama, demu wangu, kijana wangu, ntakae mua, wafanyakazi wangu, wafanyakazi wenzangu, saiko. Yani inazungumziwa saiko yako, lakini kubali kwamba wewe umekuwa exempted distinguished tatizo letu walokole, hatutaki kukubali. Yeah. Umeokoka ila hutaki kuwa mlokole? Ndio kama vile mtoto amezaliwa na ni mdogo, hataki kuwa mtoto, anataka kuwa mtu mzima. Kautumbo bado kadogo, kande uziwezi. Lazima ukubali mfumo wa maisha wa watu waliookoka. Haleluya, yeah. Haleluya, haleluya! Salvation sio ushamba, wokovu sio ushamba, wokovu ni ngao Wokovu ni ngao. Mtu akishaokoka ni mtu mwingine kabisa. Biblia inasema hivi, hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe. Unahama kutoka kuwa mtu mpaka kiumbe, yaani kiumbe. Una ulimwengu wako, kuna namna yako tu. Unaenda shida na tabu na changamoto kweli, ukiwaangalia watu wanapitia, ila we unasema hivi, mbona hayatanipata, anipata mimi? Imeandikwa hapa, imeandikwa hapa, imeandikwa wapi? Tuende mstari wa, u, u, wa nane. Tumesoma saba, tuende nane. Zaburi ya 91 mstari wa nane: ila kwa macho yako utatazama, ehe, na kuyaona malipo ya wasio haki. mm. Tisa, kwa kuwa wewe Bwana ndiye kimbilio langu, mm -hmm. umemfanya aliye juu kuwa makao yako. Sawa, kumi, mabaya hayatakupata wewe. Aya hapa, aya hapa. Kubali That you are born again. Hapo ndipo ulinzi wa kuokolewa kutoka kwa yule mwovu unaanzia. Kubali that you are born again. Pili, yakubali maisha ya uokovu na vyakula unavyokula wokovuni, Haleluya. Kubali, kubali tupate muda tuombe. Amen. Mwambie Mungu tusaidie sisi ni vijana. Yes. Wengine sio kwamba tunapenda kujificha. Yeah. Mobs marafiki zetu <clears throat> wengine ndugu zetu, tumeokoka labda lakini baba hajaokoka, mama hajaokoka, kaka zako humo ndani hawajaokoka. Kwa unawaza nawezaje mimi kuishi, nawezaje hata kuwaambia. Mungu atatusaidia okay. Lakini tuombe, tumwambie Bwana Yesu tusaidie, sisi tumeokoka na tunakupenda. Sisi ni vijana ama sisi ni wazee okay. Sisi ni wamama, mtu yoyote kwa umri wake na jinsi yake, mwili ni mwili tu hata wazee wanaanguka dhambini, mwili ni mwili tu, ila anamwambia Mungu nisaidie. Kuna vizee vinavaa mlegezo, kuna vizee viuni, kuna vizee vina saundi, vijana anakaa kwambia binti, nimeletwa. Umeletwa na nani? Imeletwa kubadilishia maisha, niko hapa kama mkombozi. Mi ni mtu wa mfumo, mtu wa mfumo. Sisi tunaongea na mama uso kwa uso, kumbe anaongea na, na mamake mzazi wewe unakuwa una mama yako umemuimagine kichwani. Kuna wazee wanasaundi kuliko wewe kijana wako, hata hata kukusaundisha sana. Kwanza amekwambia tu ni kama vile uli volunteer shalom, shalom amekwambia yani, wewe ndio ukasikia njoo na nguo zako nyumbani kwangu. Yani masikio wakati mwingine huwa yanatupoteza, lazima Mungu tuyaombe masikio yetu haya. Mtu anakwambia tu shalom, dadangu za uzima, akili inakwambia hivi i love you so much, i want to be your wife wengine hatujazoea maneno mazuri, mtu unakutana naye anakwambia hello dia mimi, <laughs> <laughs> mage Magret Ezekiel, naitwa dia. Kwa hiyo unaweka mailusien kwenye kichwa chako until you fall in love, alafu ndo nashangaa baadaye anakwambia yes my sister, eh? tena kanishusha kutoka kwenye dia au kwenye sister, ni niwee tu ndo kuunganisha it was dia sister from the beginning. Tumwombe Mungu, mwambie Mungu tusaidie. Sisi ni vijana kama wengine, tuna masikio, tuna macho, tunaona, tuna pua, tuna nusa. Zaidi ya yote Ndugu zangu, hatujatolewa ulimwenguni. Sisi tumeokoka tumetengwa tu pembeni, lakini bado tupo ulimwenguni humu. Kwa hiyo maanayake tunashawishika kama wengine, tunaona kama wengine, sometimes tunatamani kama wengine, sometimes tunajaribiwa kama wengine. Baba, katika jina la Yesu tunakushukuru kwa ajili ya neema ya wokovu latorabazandaramahande enderebozira masota landa rabaziramande kwa maana jinsi hii Bwana uliupenda sana ulimwengu ukamtoa wa mtoto wako wa pekee, ili kila atakayempokea, ili kila atakayeamini, eh, bali awe na uzima wa milele. Baba, katika jina la Yesu, tumeamini tumeamini tumeamini tumeamini tumeamini, tumekwisha tume okoka. Baba tusaidie, tuweze kuwa na boldness, tuweze kuwa na boldness, tuweze kuwa na ujasiri, tuweze kuwa na ujasiri. Baba, ujasiri unatoka kwako, Roho yako Mtakatifu aliyoko ndani yetu atusaidie. leterebo zara mandara masata leterebo ziramande enderebo sandara basaka kenderebo sandara basete lantora bazira masete kenderebo sandara basata. Tusaidie, tusaidie baba, tusaidie kwa neema yako, tuweze kuishi maisha hayo ya wokovu. Tusaidie ziko juu na ziko don kwenye wokovu. Baba, tusaidie sisi ni vijana kama walivyo vijana wengine, macho yetu yanaona kama wanavyoviona vitu vingine, miili yetu inafili kama vina, kama watu wengine wanavyofili. Lakini Baba, kwa neema yako, kwa mkono wako, kwa nguvu zako, tunayaweza mambo yote, maana Bwana neno lako limesema hata, hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya. Tusaidie Baba kwenye kuwa viumbe vipya. Tunaupokea Baba huo upya na kuuishi kama wapya, katika jina la Yesu. eterebo sanda, negerebo sata anderebo sata tenderebo sata enderebo sata nete rebo zira mande andaraba zere kondarabasete mando rabasata. Haleluya! Tuna maombi mawili mbele yetu. Tunamwambia Mungu, Matayo sita kumi na tatu inasema habari za usitutie kwenye majaribu, utokoe na yule mwovu. Unamwambia Mungu tusaidie tuishi hayo maisha ya viumbe wapya amen. Tusaidie amen, tuwe na hizo afya za viumbe wapya amen. Wasije wakatucheka wale ambao sio viumbe wapya amen. Wasije wakasema vimbona wameokoka yes. na ndoa zao zinawashinda, Mungu gani? wasitutukanie Mungu wetu awamhii katika jina la Yesu. Hatuwezi kitu chochote yes, lakini tunayaweza mambo yote katika yeye atutiaye nguvu. Ndugu zangu, kwa sala zote yes, na maombi amen, mkiomba kila wakati yes, katika Roho yes, mkikesha kwa jambo hilo katika kuwaombea watakatifu. Ndugu zangu, hata watakatifu wanaombewa. Waefeso 6:18 hata watakatifu wanaombewa. Usiseme ah, ah, nimeshakuwa kiumbe kipya mambo ya maombi? Hapana, kiumbe kipya ndio store inapoanzia, kiumbe kipya ndio chemchem, kiumbe kipya ndio maombi yenyewe. Huwezi kusema wewe ndio kiumbe kipya halafu huombi, huombi. Ndio maana hapo amesema, hey, tufungue Waefeso sita. Tunapoangalia silaha za vita vyetu pale chini kidogo, anatufundisha namna ya kupigana vita vyetu wa Efeso sita mstari wa kumi na nane anasema, kwa sala zote, sio mbili, sio tatu, sio nne, ndugu zangu, kwa sala zote zote unazozijua wewe, sala baba yetu, sala ya nani, sala mlinzi wa nini, sala zote, kwa sala zote na maombi ndio tunayoyafanya hapa. Tusaidie Bwana Yesu, tufananie kiumbe kipya. Umesema kwenye neno lako ya kwamba hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya hizi, tabia zangu za ubishi, ujuaji, uzururaji, kutukana wakubwa, hizi tabia hizi za umaskini, hizi tabia nazoona hizi za ulevi, je, mimi ni kiumbe kipya au sio kiumbe kipya? Mbona nimekupokea Yesu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu? Nisaidie, nisaidie, nisaidie kufanania maisha ya kiumbe kipya. Kwa nini naugua kila siku kila wiki? Niko zaanati kila wiki, niko zaanati. Mimi ni kiumbe kipya au ni nini? Mwambie Mungu nisaidie. Huu uchumi nilionao ni uchumi wa kiumbe kipya? Haya mawazo juzi, nikasema habari za kulinda moyo. Ngoja tumalize kwanza hapa. Waefeso 6:18 anasema, kwa sala zote na maombi mkisali kila wakati maanake sala ni kila wakati, kila unapopata gep la kuomba unaomba. Ngoja nikupe mstari, shikilia hapo kwenye Waefeso. Taratibu fungua Zaburi ya thelathini na mbili maana maubishi amekujaya siri ya babu yako yanatubishia natusumbua. Hey, studio inakuwa joto jamani. Mkiwa mnakuja kwenye ibada saati, saati saa tisa, waacheni mababu walale. Zaburi ya thelathini na mbili mstari wa sita anasema, kwa hiyo kila mtu mtaua akuombe wakati unapopatikana. Maana yake ukiwa, mbona ukienda washroom unaenda na simu yako hai? Je, hai unaendeleaje? Mbona unaenda na simu yako ukiwa unakula? Wengine mnafanya proses ya kula inakuwa ndefu, kijiko unaweka kimoja, unatafuna, una chati kwa nini? Kwa sababu ndio muda huo umeupata wewe. Hujawahi kuona unaongea na mtu wa mtu hmm? Nasogeza jiwe hapo, kaa vizuri. Ukiona unaongea na mtu wa mtu, anakwambia ongea haraka, ndo nimepata muda. Atatokea hapa mjengo, itakuwa changamoto. Kwa hiyo akipata tu muda, ukipata tu muda, unakumbuka vitu vyako vya msingi. Ndio maana Zaburi ya thelathini na mbili mstari wa sita amesema, kwa hiyo kila mtu mtaua. Unamjua mtaua ni nani? Mtaua ndio wewe sasa. Mtaua ni mwenye haki, haleluya. Mtaua ni mwenye haki, mtaua ni mtu aliyeokoka, mtaua ni mlokole, mtaua is a born again Christian. Anasema hivi, kwa hiyo kila mtu sio nyani, kila mtu mtaua sio halale ukishaokoka ulali ukishaokoka yanaendelezwa maisha ya maombi anasema kwa hiyo kila mtu mtaua sio alale alalamike aa, kila mtu mtaua akuombe akuombe saa ngapi wakati unapopatikana ndio maana sasa tunarudi kwenye waefeso haleluya ndiyo maana tunarudi kwenye waefeso sita kumi na nane anasema kwa sala zote Ehe, na maombi ehe, mkisali kila wakati, haleluya, katika roho. Kana kwamba haitoshi, anasema mkikesha kwa jambo hilo na kudumu katika kuwaombea watakatifu. Wao hawa si watakatifu? Hawa ilitakiwa utakatifu wao wabebe. No my friend, ukishamaliza kujitakasa huwe, yani huwezi kutoa maombi kwenye equation ya mtaua. Amen. Ndio maana tunaomba tunamwambia Mungu tusaidie, sisi ni wataua, sisi ni wenye haki yeah. sisi ni walokole, tukiangalia maisha yetu tusije tukashawishika kuangalia nyuma yeah. ndugu zangu, watu wanaobackside sio wajinga, maji yalizidi unga. Do not think you are too special to be tempted. Ukikuta mahali mtu, mtu amezini, ameiba, ameongea uongo, amefanya nini, tulia wewe, chukua notes zako, kajifunze wewe mwenyewe mbele ya safari. Life is a lot na shetani hana rafiki. Ukikaa kwenye mkaa, ukishakaa tu kwenye mlango wake anasepa na wewe kwa hiyo hata wale walio backslide walitamani kuto ku backslide wale, wale walioangalia nyuma. Ndugu zangu, haleluya! Hata wale walioangalia nyuma hawakupenda kuangalia nyuma, lakini we unajua, wakati mwingine Biblia inasema hivi mwili huu ni hatari kuliko korona. Mwili unafanya kazi sio, ukishindana na mama mkwe wake no, mwili unafanya kazi ukishindana na roho. Lazima tujue cha rohoni ni cha thamani sana, kiasi kwamba mwili umeacha kushindana na wakwe unashinda kwa hiyo ndio tunaomba Mungu tusaidie tufananie maisha ya viumbe wapya. Badilisha uchumi wangu, badilisha uchumi wangu na uona uchumi wangu. Hapana Bwana Yesu, nibadilishie maisha, nibadilishie maisha iwe rahisi kuhubiri njili. Nibadilishie maisha Baba, ili nikija kanisani nisione shida kupaki kikorola changu. Nisaidie Baba, nibadilishie maisha, sio unamwambia bajaji nishushe hapa hapa, nitatembea kwa sababu sina chombo cha usafiri. Bwana Yesu, nibadilishie maisha. Ndugu zangu, kuomba, usipoomba pati bisheni nanyi mtafunguliwa, msipobisha hamfunguliwi. Imajini mgeni anakuja kwene nyumba yako, anafika getini, amesimama tu, utajuaje kama nje kuna mgeni? Huwezi kujua. Kwa hiyo kuomba, ndo unamjulisha Mungu, niko hapa, niko hapa, mimi ni mlokole, niko hapa, mimi ni mtaua, ndo unagonga hivyo. Anasema, ikiwa ninyi waovu mnajua kuwapa watoto wenu vitu vilivyo vyema, sembuse mimi Baba, katika jina la Yesu tunakuomba posheni yetu kama watoto wako, tunaiomba, tunaidimand, tunaitaka nafasi yetu kama watoto wako. Enderebo zira masete badilisha maisha yangu Bwana, badilisha maisha yangu Bwana, badilisha maisha yangu Bwana. Huu uchumi nilionao siuoni kama unafanania uchumi wa kiumbe kipya. lekendaraba sota manderebo sira mande kenderebo sata lantarabazira masita lekendarabasota manderaba sanda lekendaraba sota. Nimechoka kusaidiwa, nimechoka kusaidiwa. Haleluya. Haleluya. Fungua pamoja na mimi kitabu cha Kutoka sura ya tisa mstari wa 24. Umetengwa ndugu yangu. Umetengwa ndugu yangu. Ukishaokoka tu wewe ni spishi nyingine kabisa. Wewe ni mtu mwingine kabisa. Amen. Ndugu yangu, nimekuambia usipogonga hodi, huyo mama mwenye nyumba umo ndani, au baba mwenye nyumba hawezi kujua kama kuna mgeni anatakiwa aingie. Tukiwa tunaomba ndio tunagonga hodi hivyo. Usiokoke ukakaa kimya hapana ukisha okoka namwambia mungu hapana uchumi wangu huu haufanani kiumbe kipya fedha nilizonazo kwa sasa hazifanani kiumbe kipya hebu nitengenezee zile njia za viumbe wapya pitia nafundishaga kanisani zile four streams of income mwambie mungu nifungulie ile mito minne ya mapato na baraka nifungulie mimi ndio huyo kiumbe kipya haleluya unamwambia mungu kwa afya nilionayo hii sio afya ya kiumbe kipya. Nisaidie nifananie viumbe vipya wana afya yao. Baba katika jina Yesu, hii amani nilionayo, mara nina amani, mara sina. Mara na hofu, mara niko sawa. Mara nasikia kama kuna mtu ananifuata, mara nasikia kama mtu anatembea kwenye mabati. Siwezi mimi nikawa ni kiumbe kipya bado naishi maisha ya viumbe wa zamani. Kama ambavyo tumeongozana sala ya toba, tukasema Bwana Yesu, futa jina langu kwenye kitabu cha hukumu, andika jina langu Kwenye kitabu cha uzima wa milele vivyo hivyo, rafiki yangu, fanya hivyo kila siku. Asubuhi ukishaamka na kukilia hali ya hewa, unajiambia mwenyewe, katika jina la Yesu, ninafuta jina langu kwenye kitabu cha watu maskini, watu wachovu, wenye afya ngumu, wenye afya mbaya, wagonjwa. Nafuta jina langu, simo miongoni mwa watu watakaougua 2025 katika jina la Yesu. Kama kuna kitabu cha wazima, naandika jina langu pale. Naitwa dada Magie the Cutie, mimi ni mzima katika jina jina la Yesu, kwenye orodha ya watu maskini jina langu halipo, katika jina la Yesu nafuta jina langu, jina la watoto wangu, jina la, la mwenza wangu, jina la mume wangu, jina la mke wangu, jina la mama yangu, jina la baba yangu. Wao kumuona unashindwa akili na Rahabu. Rahabu kahaba alijua pa kuingia na wazazi, akawaambia wale wapelelezi no, lazima nafasi iwe kubwa. Naingiza baba pale, naingiza na mama pale, naingiza na ndugu zangu zangu wa kike, wana maboyfriend zao, tutaingia. Naingiza na ndugu zangu wa kiume wana girlfriend zao tutaingia. Bwana we, nafasi ilitosha kwa ajili ya mifugo. Nafasi ilitosha, ndugu zangu, usiingie peke yako Amen. usiingie peke yako Amen. Kwa hiyo ukishaamka asubuhi Eh, tukishamaliza maombi yao ukiwa unaenda ofisini mwambie naenda tu ofisini Mungu nakushukuru kwa nafasi lakini nafuta kabisa jina langu kwenye kitabu cha watu watakaofariki 2025 nafuta jina langu katika jina la Yesu sitazika nimpendae elfu mbili na ishirini na tano naimaliza kwa ushindi naandika jina langu kwenye kitabu cha uzima kwenye kitabu cha matajiri kwenye kitabu cha washindi kwenye kitabu cha watu wenye amani nakataa kukosa amani nakataa kujikwaza Nakataa kukwazika leo hii. Nakataa kukwaza wenzangu katika jina la Yesu Amen. Nitatembea siku hii kwenye perfection, maana mimi ni kiumbe kipya. Kila atakayeniona yes. atauliza Dada Magie, ulikuwa wapi? Ntawambia hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo, niko ndani ya Kristo sasa, katika jina la Yesu Mungu nisaidie. Hayo ni maombi yako ya kila siku. Haleluya. Kutoka ishirini, Kutoka tisa ishirini na nne biblia inasema hivi basi palikuwa na mvua ya mawe na moto uliochanganyikana. Sijui kama mwai kuiona hiyo combination sound, mvua ya mawe na moto umechanganyikana. Tukishaokoka hatuhami duniani, yeah. My dear sisters and brothers, tukishaokoka tunaishi hapa hapa hapa hapa, kama ni green city, kama ni Mbea, kama ni Dodoma, Marekani, vijijini, hapo hapo, na katika katikati ya kuokoka kwetu tunaishi na watu ambao hawajaokoka, tunakula nao chakula, tunaongea nao, tunapiga nao stori, tunakwenda kwenye huduma zao, tunatoa na kuweka hela, tunaenda kwenye banks. Wao ndo wahudumu hao, ndo mawakala wa tigo pesa si na mpesa, sijui ya telmani. Hao ndio wahudumu, kila mahali tutawakuta, lakini haifanyi sisi kujiona ni kama wao. And that is not pride. Amen that is not pride yes. Usichanganye mambo, that is not pride, kwa sababu Biblia yenyewe imesema hivi, hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya. Je, nikiwa ndani ya Kristo nikawa kiumbe kipya, hiyo ni pride? Hapana. Ukitaka kuwa kama mimi, karibu sara watoba ndo hapa tisa Kutoka ishirini na nne anasema, basi palikuwa na mvua ya mawe na moto uliochanganyikana na ile mvua ya mawe nzito sana Basi palikuwa na mvua ya mawe na moto mimi, sijawahi kuona mvua ya mawe na moto hapo hapo. Mi najua moto unaogopa maji, kwamba maji yatauzima, lakini hapa equation ni tofauti, mambo ya Mungu hayo. Uliochanganyikana na ile mvua ya mawe nzito sana, ambayo mfano wake haukuwapo. Ni kweli kabisa, maana sijawahi kuona katika nchi yote ya Misri tangu taifa lilipoanza kuwa taifa. Nchi yote ya Misri, nchi yote ya Misri. Ishirini na tano. Na ile mvua ya mawe ikapiga kila kilichokuwako mashambani, binadamu na mnyama, katika nchi yote. Anarudia kwa ajili ya msisitizo, katika nchi yote ya Misri na mvua ya mawe ikapiga kila mmea wa mashambani na kuvunja kila mti wa kila mtu wa mashamba. 26 Katika nchi ya Gosheni peke yake. Aa, natingisha tumbo, aye umetingisha kichwa, waliokaa wana wa Israeli haikuwako mvua ya mawe distinguished exempted from evil. Tumetengwa. Kubali mtengo kwamba mimi ni mtu wa Gosheni. Ona aina ya mvua iliyonyesha. Maombi yetu ya mwishoni, Bwana Baba, katika jina la Yesu, yakiwa yanawapata kule wengine. Nisaidie nisiogope mapito ya wengine, nikajitisha mwenyewe. Kwa nini? Unajua ndugu yangu, kwa nini imeandikwa mvua ya mawe na moto, ambayo ilikuwa inakuwa Misri? Kwa nini imeandikwa Huwezi kuandika kitu ambacho hujakiona. Kwa hiyo mwandishi wetu hapa, kwa uvuvio wa Roho Mtakatifu, alikuwa ameona hali iliyokuwepo Misri aliona akarekodi. Again aliiona hali iliyokuwa Gosheni akarekodi. Kama nikiamua kurahisisha mambo, walionana, yaani watu wa Gosheni walikuwa wanaiona hali ya Misri na watu wa Misri walikuwa wanaiona hali ya Gosheni bila kuwa, bila kuwa kufeel offended. Kwa hiyo mapito na changamoto tunayoyaona, hatuwezi kudai kwamba tuwe entitled no tunayaona ila Mungu atusaidie. Ombi letu la mwisho, Mungu tusaidie, tunapoyaona ya wengine yasitutishe kiasi cha kutingisha imani zetu tu, kila wakati tukumbushwe, tujikumbushe sisi ni watu wagosheni Baba, katika jina la Yesu tumepokea neema yako ya wokovu. Kwa moyo wa shukrani, Baba, tunakushukuru. Baba, tunakushukuru, tunasema asante, asante kwa neema yako kuu, isiyokuwa ya kawaida leteremosinda ramahande landorabasanda rabasaka nipe kufoka Nipe kufocus. Nipe kufocus. Nipe kufocus na mambo yangu, nekenda rabazora mande, nipe kufocus, enderebo sanda rabasat, haleluya! Baba, katika jina la Yesu Naomba neema yako iende na sisi sote, ukatusaidie, ukatusaidie, ukatusaidie. Uka tupe kufocus. Tupe kufocus katika jina la Yesu. Na alaaniwe mtu yoyote atakayeshika mikono yetu na kuturudisha Misri, katika jina la Yesu. Alaaniwe mtu yoyote atakayearudisha nyuma maisha yetu, katika jina la Yesu. Na alaaniwe mtu yoyote atakayetuambia kwa Yesu akufai, katika jina la Yesu, na asiwe na siku njema. Yes. Atakayetuambia kumfuata Yesu ni ushamba Yes. Baba, katika jina la Yesu utupe neema yako Yes. Mimi pamoja na ndugu zangu Yes. Ambao tumeamka usiku huu kuomba Yes. Tusaidie kufocus. Tusaidie kufocus. Tusaidie kufocus. Yes. Baba utusaidie Yes. Katika jina la Yesu Yes. Utusaidie baba Yes. Tusije tukageuza shingo zetu Yes. Tukageuka tu nyuma na kugeuka jiwe la chumvi Yes. Baba, katika jina la Yesu Yes. Tupe kuangalia mbele Yes. Katika mema tuangalie mbele Yes. Katika mabaya tuangalie tuangalie mbele. Katika kushinda tuangalie mbele. Ni nini kitatutenga na upendo wa Yesu? Baba, katika jina la Yesu, ukaimarishe watu wetu wa ndani, katika jina la Yesu, kama kundi la mka na mama piti, zaidi ya wote kama mtu mmoja mmoja, ukamwimarishe mtu wetu wa ndani, kila mmoja na mtu wake wa ndani, katika jina la Yesu, ukituonya tukasikie, ukituelekeza tukasikie. Ukituambia twende tukasikie, ukituambia tusimame tukasikie, katika jina la Yesu. Baba, tunaiomba neema yako ya kuishi kama viumbe wapya, kama viumbe wapya, kama viumbe wapya, nchi vi wa hiyo hiyo kuna wengine wakazika mimea mashamba yao yakaharibika, nchi hiyo hiyo. Maandiko yanasema Gosheni kulikuwa hakuna kitu chochote, hakuna kitu chochote, hakuna kitu chochote Baba. Mwisho wa mwaka huu, tukayaangalie maisha yetu, tuseme hakika hii ni Gosheni. Mbona mke wangu anaendelea vizuri? Mbona mme wangu anaendelea vizuri? Mbona kazi zangu kama hazijaguswa katikati ya chaos nyingi? Ukatutofautishe, ukatutofautishe, ukatutofautishe, ukatutenge Baba, ukatutenge ulivyowatenga watoto wako pamoja na utumwa pamoja na kuchoka pamoja na mateso waliokuwa wanapitia kwa Farao, lakini ukawapa nchi yao nchi yao ya Gosheni. Haina vyura hiyo, wazaliwa wa kwanza hawafi huko, hakuna mateso, hakuna maji mekundu, hakuna maji kugeuka damu, kuna amani pande zote baba, katika jina la Yesu. Katikati ya vyura lakini Gosheni ilikuwepo, katikati ya magonjwa, katikati ya aibu, katikati ya kelele, watu wa Gosheni kama utani katika jina la Yesu, katikati kati ya changamoto yes, za kiuchumi za watu wote, tumetengwa, tumetengwa, tumetengwa, tumetengwa kama vile mtumishi wako alivyokuwa na chakula Yusufu, wakati mji mzima una chakula, wanakwenda kwake anawapa chakula katika jina la Yesu, tutakuwa na vitu wakati watu wengine hawana, tutakuwa navyo mpaka vya kuwapa wengine, katika jina la Yesu utazijaza gala zetu, utazijaza gala zetu, utazijaza gala zetu, utazijaza gala zetu zetu katika jina la Yesu, tutakuwa na furiko ramani na furaha, katikati kati ya watu kuwa na uzuni na kuchoka, Baba utatupa kicheko Amen. Utatupa vicheko tutafurahi kati katikati ya magonjwa. Yes. Baba utatupa afya njema katikati ya umaskini kupitiliza, utaokoa uchumi wetu, utatufanyia msaada kwa njia isiyosemekana, kwa njia isiyo ya mawazo ya kibinadamu Amen. Mungu utatusaidia katika jina la Yesu. He, maelfu wataanguka kwenye ubavu wetu na makumi elfu pia wataanguka kwenye mikono yetu ya kuume. Yes. Lakini katika jina la Yesu. Amen. mabaya hayatatupata sisi Amen. mabaya hayatatupata sisi mabaya hayatatupata sisi mabaya hayatatupata sisi, hayata sisi. eteremo shanda hata rava sota nenderebo saka nitauona wema wa Bwana katika nchi ya walio hai, katika nchi ya walio hai, sio katika nchi ya wafu. Katika nchi ya walio hai nitauona wema wa Bwana nitauona wema wa Bwana. Sitayaona magonjwa, sitaona kuchoka, sitaona umaskini, sitaona fedhea, sitaona aibu. leteremo sandara masata kenderemo sandara basata. Yes. tunakuwa salama Amen. wiki nyingine hii yes. tunakuwa salama Amen. kila silaha yes. itakayofanyika juu yetu haitafanikiwa haitafanikiwa, silaha za rohoni yes, na silaha za mwilini, silaha zinazoonekana na silaha zisizoonekana. Kila silaha itakayofanyika juu yetu haitafanikiwa haitafanikiwa, na mahali popote Amen mwanadamu mwenye mwili Amen, na mwanadamu asiyekuwa na mwili yes, anayetuzungumzia popote kwa ubaya yes, ataishi akiyaona mabaya nyumbani kwake. Amen. Katika jina la Yesu Amen. Mabaya hayatatupata sisi, Amen, wala uharibifu hautatukaribia Amen, katika jina la Yesu haleluya. Kwa siku ya leo ndugu zangu, tumefikia mwisho kabisa wa maombi yetu, japo huko uliko ndugu yangu unaweza kuendelea Amen, kwa sala zote na maombi mkiomba kila wakati kila wakati kila unapopata wakati klia hali ya hewa, mkikesha katika jambo hilo, katika kuwaombea watakatifu. Wewe ni mtakatifu kwao, hata mtakatifu pia anajiombea utakatifu. Peke yake hautoshi. Mimi na wewe tunaonana tena kesho saa tisa kamili usiku. Usijisaulishe, wewe ni kiumbe kipya. Wewe ni mtu mwingine kabisa. Ni kweli unaishi hapa duniani, lakini wewe ni kiumbe kingine kabisa. Vaa yako ni tofauti, ongea yako ni tofauti, maombi yako ni tofauti. Hata kama unapitia magumu, magumu yako pia ni ya tofauti. Sio kwamba hatupitii magumu, no, ila sisi tukiingia kwenye hayo mashimo yenye simba tunapiga nao stori, tunatoka salama hey. Kwao usiingie kule ukaanza kushauti na kulalamika kana kwamba wale simba watakutafuna no. Sisi uwaga tunaingia kwenye moto na tunatoka salama, kawaida yetu. Tukiwa sisi bahari ya Sham tunavaa l tunatembea bahari ya shamu kama nchi kavu, vichwa mbele, tuko juu ya maji. Sio kwamba bahari hazipo, zipo, ila tuna mwendo wetu. Baba akutunze, akuimarishe mimi na wewe. Tena saa tisa kamili usiku, kila mwene moyo wa kupenda, namtolee Bwana. Namba za sadaka unaziona hapo chini, ndugu zangu wa redioni. 0753085789 ndio namba yetu ya Vodacom ambayo tunatoa sadaka yayari. Unamwambia Mungu, nakushukuru, sadaka yangu hii maombi yangu haya ya kutengwa. Mimi nimetengwa, kama vile watu wanavyoandikishwa kwenye daftari la kudumu la wapiga kura, ndivyo sisi tunavyoandika majina yetu kwenye daftari la kudumu la washindi, daftari la kudumu la watu wenye afya njema. 0659687569 ndio namba yetu kwa ajili ya kutoa sadaka. Kwa ndugu zangu wa mix bias, nirudie Mama mchungaji, umeongea haraka. Haya, sifuri saba tano tatu sifuri nane hamsini na saba themani na tisa sifuri sita tano tisa sitini na nane sabini na tano sitini na tisa asante kwa kuwa pamoja na mimi kuanzia mwanzo mpaka mwisho wa ibada hii usiache kuomba usiache kumtafuta mungu na kama umebarikiwa na maneno haya unaweza kutoa sadaka yako kupitia namba zifuatazo 0659687569 au 0753085789 shalom