Halo mpendwa wa Bwana, this is Mama Piti, na leo na kukaribisha tena kulisikiliza neno la Mungu. Biblia inasema maneno yangu ni roho na uzima. Neno hili lina uwezo wa kufufua tumaini na kuleta faraja moyoni. Huenda upo kwenye dhoruba au mawingu mazito, lakini kuna neno la Mungu lililo hai linaloweza kutuliza mawimbi na kukuletea amani. Leo karibu Yohana sura ya kumi mstari wa kumi Biblia inasema mwizi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu. Ndugu zangu, muovu yupo. Aa, mimi sipendagi kabisa <coughs> habari za waovu, hata mimi sizipendi, lakini muovu yupo, muovu yupo, muovu yupo. Unajua, ukishajua muovu yupo, utajua namna ya kuishi, utajua namna ya kujikinga. Ndugu zangu, tunaishi duniani Amen. Tunaishi duniani huu, mwovu yupo mshtaki wa ndugu zetu, sawasawa na Ufunuo wa Yohana, sura ya kumi na mbili kuanzia mstari wa saba nane tisa kumi kumi na moja mpaka huku chini kabisa. Mshtaki wa ndugu zetu alitupwa huku chini, na ndo huku na sisi tupo yeah. Maana yake tunaishi naye huku, kama ametupwa mbinguni, hawamtaki kule sisi hali yetu hapa duniani ipoje? Kwa hiyo, kila wakati unavyoendelea kuishi, lazima swala hilo ulisajili kwenye akaunti ya kichwa chako Amen. ya kwamba naishi mimi mahali muovu yupo Amen. Na nikwambie muovu ana tabia ya kupenda vitu vya watu yes. muovu sio lazima umchokoze muovu sio lazima umchokoze. Leo nitakusomea stori moja very strange. Muovu sio lazima umchokoze, yeye mwenyewe kuna wakati anakuchokoza. Ndiyo maana ndugu zangu, muda wote muda wote, mpaka parapanda itakapolia, tunatakiwa tuishi maisha ya, ya askari. Ndio maana mm-hmm. tunaambiwa hivi, tuvae silaha, vaeni silaha. Tunaambiwa kwenye kitabu cha Waefeso sura ya sita mstari wa kumi, pale anasema hivi ati Hatimaye ndugu zangu, mzidi kuwa hodari katika Bwana na katika uweza wa nguvu zake. kumi na moja, anaanza pale, anasema vaeni silaha. Unawaza nivae silaha za ni, nini? Lazima uvae, lazima uvae silaha. Ukishakuwa askari wa Yesu silaha unavaa masaa ishirini na nne, huwezi kujua atakuja saa ngapi. Huwezi yeah. Kujua, mwizi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu. Ana mishen, aidha ameiba, aidha amechinja, aidha ameharibu kujua anakuja wapi, anakuja saa ngapi, anakuja kufanyaje, anakuja kuchinja, anakuja kufanyaje, anakuja kuua, anakuja kufanyaje, anakuja kuharibu. Na katika mambo yote haya, mimi huwa sipendi kweli habari yake ya kuharibu, kwa sababu kuharibu, bwana muovu anakuharibia vitu vyako, halafu anakuacha navyo Haondoki navyo. Kwa hiyo unaishi maisha yako yote ukiwa unawaangalia watoto wako wameharibika, unaishi maisha yako yote ukiwa unaangalia kazi zako zimeharibika, unaishi maisha yako yote unaangalia biashara yako imeharibika. Ndugu zangu, na kutengeneza kitu ambacho hujakiharibu wewe ni kazi. Ni sawa, nichukue simu hii, ndugu zangu, theni nichukue nyundo, niipondeponde, niiharibu, alafu nibakishiwe hapa ni kama hiyo Tekno yako ulionayo hapo nyumbani inavyokusumbua. Hujui imeharibika nini. Mara tu usikii sauti, halo, sikusikii, nitumie meseji hujui shida nini. Mwingine ukibonyeza hivi unaona mara inatoa kama upinde rangi sita sita. Ndio jinsi ambavyo kitu kilivyoharibika, yaani unakuwa sasa, kwa sababu wewe sio fundi, unakuwa hujui sasa nianzie wapi. Simu hii simu ina shida gani? Jamani, hivi ni kioo. Mwingine anakuambia kioo kimevujia wino, hamna wino humu, au au imevujia rangi, hamna rangi. Kwa hiyo inakuwa shida, unakaa na likitu wewe hujui kuwa na simu mbovu. Ipo ipo, lakini mbovu Ndivyo hivyo. Wakati mwingine inakuwa una watoto lakini walishaharibika. Unamwangalia drugs zilivyomfanya kakaako, unamwangalia madawa yanavyomfanya, unamwangalia mtu mzima pombe inavyomwendesha, unashindwa hata kujua uanzie wapi. Unaangalia shetani amemuharibu, alafu amekuachia nyumbani, kila ukienda kutafuta riski, ukirudi unamkuta festiboni wenu pale, roho inakuma, unasema Yesu wangu, nianzie wapi? nianze maombi ya toba au urejesho, nianze maombi ya, ya vita au ninyamaze kimya? Shida ni nini? Na nikuambia watu wa hivyo wanavyochelewa kufa miaka yote unaye hapo, kila unasema jamani, ije basi korona imchukue baba Joji, amechoka ani, nimechoka kusumbuka mwanaume huyu, basi walaua apotee tu, niseme jamani, nimemaliza arobaini eda, mtu mwingine anichukue. Hamna, ndo andiko linatimia. Kama mna ka mpaka mnazeeshana, yaani unamwona mtu wako msela, mtu mzima mzee, lakini muuni unasema mungu wangu, it, it, hivi hamna vikapu vikubwa kanisani? We, nani mchungaji akisema beba malimbuko yako kwenye akili yako, tunakuona kwa nje umebeba bahasha, ila kwenye akili umembeba baba Joni, unasema naenda kukutoa kwenye lile kapu. Ukirudi nyumbani, yupo mzee, lakini ana nguvu, anakupiga Ndivyo shetani alivyo, anaharibu vitu alafu anakuachia. Kwa hiyo unakaa na vitu maisha yako yote. Yote unamwona mumeo ameharibika, yote unamwona mke wako msumbufu, unasema jamani, basi yani, you see. Kwa hiyo tunapozungumzia habari za kusema tunauomba msaada, jana nilisema tunaposema utuokoe na yule mwovu kuna mtu tunamwambia tuna, yeah. Tuna, tu, tuna send hii message kwa the other part yes. Kuna mtu tunamwambia hivi, utuokoe na yule mwovu. Huyu tunayemwambia ni nani? Tunamwambia Mungu, yeah. Na tunamwambiaje? Tunamwambia kupitia maombi, tunamwambia Mungu hatuwezi. Tuna acknowledge kwamba sisi tuna akili na darasani tumekwenda, lakini tukiangalia maisha yetu ni kana kwamba hatujawahi kuingia shule kabisa, jinsi mwovu anavyotupelekesha kana kwamba basi sisi sio wasomi jamani wengine tunaongea na kingereza lakini mapepo yanavyotuchachafya yanavyotikisa ndoa zetu yanavyotikisa kazi zetu hatuna amani mwingine ukianza kutoka kazini kuja nyumbani unawaza ntamkuta yule mwanamke kelele tena yesu wangu ntamkuta yule mwanaume tena ee na shule umekwenda ndugu yangu na kingereza unaongea wengine kama ambavyo wanawambia kila siku una digri zako mbili international relation E, diplomacy una uwezo wa kusuluhisha mambo magumu ya kimataifa, ila unamwangalia mume wako, unasema Mungu wangu, Mungu wangu, hii degree wangesema tu ya kusuluhisha wapenzi. Kwa nini sikusomea mimi degree ya kusuluhisha? Mimi na baba George, shida nini? Muovu, muovu na unapomuona mahali popote, kuna kitu anaovua, kama ni Kiswahili, kuna kitu wanakifanya kionekane kana kwamba hakiko sawa. Ndugu zangu, tupate muda Tumuomi. Tuombe Mungu. Bila maombi haiwezekani, haiwezekani. Akili zetu za binadamu jamani, hazitutoshi. Tungekuwa mbali mbona na akili zetu, connections tulizo nazo, hazisaidii kitu ndugu zangu, tungekuwa mbali. Wengine tupo connected na highly profiled people kwenye nchi, lakini ukiangalia maisha yetu kana kwamba hatuna chochote. Wengine ni wazuri, warembo, mashababi, six packs. Unajiangalia ulivyokaa unasema, Mungu wangu wangu hata kazi ya ulinzi sipati ha. Yani, kazi za ulinzi wanapewa wa Masai wembamba namna hii. Mimi na mazoezi yote haya, nina paki moja hapa, nina paki la langine la pili hapa, nina lipaki mpaka la tatu okay. hiyo ilikuwa ya upande mmoja, wakaniongezea na upande mwingine, jumla zikawa sita. Mtu wa milaba sita, basi niite tta nikalinde. Amna, unamwangalia mlinzi wa rais, mbona hana misuli jamani? Hivi mimi hawanioni e. A, wakuoni umetiwa giza. Usipomfukuza mwovu, utalinda chochote? Hutalinda chochote. Unasema mbona naweza communication skills, mbona naongea vizuri. Jamani, naongea lakini kila nikianza kuongea watu hey, bana, bana, tukuelewi vizuri. Shida ni nini? Maanake connections, ndugu zangu, hazitoshi. Akili zetu tulizo nazo hazitoshi miili yetu mizuri na maumbo yetu mazuri hayatoshi. kauli zetu mbembelezo, we mwenyewe unajijua jinsi unavyoongea vizuri na huyo baba na magoti unapiga. Mbishi wewe, lakini unapiga wapi? Anakwambia mwanamke, una kiburi sana. Unajichunguza unasema hivi, nina kiburi? angenikuta enzi zangu, mbona saizi naongea vizuri? Lakini kila ukiongea, yani ye huku anasikia zani, anaona kama vile unamgombeza. Kwahiyo kila saa kuna vita. Ndio maana nafika mbele tumwambia Mungu tusaidie lazima utusaidie Mungu, usipotusaidia tumekwama. Mwovu anatuinda, mwovu anatutaka, mwovu anatuhitaji. Kuna mahali ndugu zangu, sio kwamba sisi ndo tunamtaka hata huyo mwovu no, kwa kuwa, tu, tuku, kwa kuwa tu sisi pamoja na yeye wote tuko hapa duniani, inakuwa hakuna namna tukamkimbia kuna namna tu atakuwepo. Ndio maana inabidi tuiombe mifumo kutoka mbinguni itusaidie. Ukituona tunaomba Usa usiku huu ndugu zangu, usionekana kwamba hatuna ya kufanya, wala wewe mwenyewe usijihukumu ukasema, au ningekuwa tu nimelala, au ningekuwa nimepumzika na shughuli zangu zingine. Hizi ndizo shughuli zingine, uite msaada wa Mungu. Ndugu yangu usiku huu, mwambie Bwana Yesu, ninakuomba, ninakuomba unisaidie, deliver me from evil, nitenge na uovu, nitenge na uovu. Maovu yako mengi, maovu yako ya namna nyingi. Bwana Yesu, nakuomba, mengine nayajua, mengine si ya mengine nayaona, mengine siyaoni, si labda. Ni usiku tu huu, nimeamka, sijui kabisa siku itakavyokuwa kesho. Ndugu zangu, laiti tungejua mambo yalivyo, ya yatakavyokuwepo mbele yetu, kuna baadhi ya mambo tusingefanya kabisa kabisa, kuna baadhi ya safari wala tusingeenda, wala tusingeenda. Laiti ningejua safari ile inayoenda itavunja mguu wangu, itavunja mkono wangu, ningetulia tu siku kujua sikujua. k unavyoomba unamwambia Mungu na yale yaliyo mbele siyaona. Ndio maana Biblia inasema hivi, anenaye kwa lugha wala hasemi na mtu, anasema na Mungu, mambo ya ujazayo moyo wake. Roho peke yake na roho wa Mungu ndio wanaweza kuelewana, kujua ya mbele, kujua ya nyuma na yatakayo kuja. Ndio maana ule mstari unasema hivi, yale mambo ambayo macho hayajawahi kuona, masikio hayajawahi kusikia, wala moyo wa mwana mwanadamu haujawahi kuwaza mambo hayo mungu amewaandalia wale wampendao kwa ku, <coughs> roho yanafunuliwa yale mambo kwa roho unaweza ukawa unaomba tu na kama mungu amekupa neema ya kunena kwa kwa lugha lugha omba omba tu amba tu nena kwa lugha, huwezi kujua laiti tungejua usiku huu tumeamka kuomba lakini hatujui kesho hatujui itakuwaje hatujui wengine watoto wetu wanakwenda shuleni vizuri tu wanarudi vituko kabisa unasema ndio wewe nini kimekupata Haleluya! Baba, katika jina la Yesu tunakushukuru tena kwa siku nyingine ambayo umetupa. Omba pamoja na sisi, ndugu yangu hapo nyumbani. Pambana usishangae, pambana usizubae. Hiki ni kipindi cha maombi amka na mama Pitii. Tunaamka kuomba ni kweli. Nawajibika kukuombea ndugu yangu, lakini wewe unawajibika kujiombea mwenyewe. Tumekuwa na series yetu, tunasema habari za deliver us from evil, ya kwamba Mungu atutenge na uo atutenge na uovu. Ndio maana tunamwita usiku wa leo, tukisema Baba, tuna acknowledge. Tuna acknowledge. Tuna acknowledge. Tunatambua ulinzi wako kwenye maisha yetu, tunatambua ulinzi wako kwenye maisha yetu Bwana Yesu, tunatambua ya kwamba wewe ndio mlinzi. Usipotulinda sisi hata tukijilinda na wale watulindao wanafanya kazi bure. Tunakuomba usiku wa leo Baba ya kwamba utuepushe, utuepushe na yule mwovu kujua hatuwezi kujua hatuwezi kujua, ni maovu mangapi ni maovu gani yamepangwa mbele yetu, Baba, katika jina la Yesu. Ni mwisho wa mwaka huu, mambo ni mengi, vitu ni vingi, lakini tunakuomba Jehova, kwa neema yako iliyo kuu, ya kwamba utuepushe ya kwamba utuepushe utuepushe na yule mwovu katika jina la Yesu. Baba, tumeamka tumeamka usiku huu Baba, tukuombe Jehova, tukuombe Jehova, jambo letu moja tu tunalokuomba Baba utuepushe na yule mwovu, utuepushe na yule mwovu, utuepushe na yule mwovu. Tunatembea watoto wako, tunafanya kazi watoto wako, na watu wengine wa kawaida kabisa, watu wetu wa karibu, wakati mwingine hawaabudi tunavyoabudu, wakati mwingine hawafanyi tunavyovifanya, wakati mwingine hawakweli, hawaendi na sisi safari moja za imani pamoja na sisi. Hatuwezi kujua nani ni mwovu, nani sio mwovu, Baba katika jina la Yesu enderemo sana manderebo sata, utuokoe na yule mwovu, utuokoe na yule mwovu, katika jina la Yesu. Tunaelekea mwishoni mwa mwaka uwe Bwana, utuokoe na yule mwovu. latora mazara mande nendere mozi. Haleluya, haleluya. Fungua pamoja na mimi, Mwanzo sura ya nne. Fungua pamoja na mimi kitabu cha Mwanzo sura ya nne. Ndugu zangu, kila unapopata nafasi ya kuomba pamoja na sisi hapo nyumbani, omba mambo haya. Tunafundishana, lakini mwisho wa siku solution yetu ni moja. Mwisho wa siku uelekeo unatupelekea kwenye Waefeso 6:18 Biblia inaposema kwa sala zote, kwa sala zote na maombi. Yaani silaha zote utakazozibeba, silaha zote ambazo tutafundishana, silaha zote tutakazoelekezana mwisho wa siku. Maana unajua kuna kubeba silaha na kuna kuitumia silaha. Yeah. Haleluya! kuna kuibeba silaha na kuna kutumia silaha. Ndugu zangu, do you know, mtu mzima ambaye amebeba panga, ambaye amebeba sime, ambaye amebeba shoka na amekaa nalo hivi, hawezi kulitumia. Mtu mzima huyo atapigwa na mtoto mdogo anayeweza kutumia kiwembe. Yeah. Wacha nirudie tena, mtu mzima ambaye ana silaha za kiutu uzima, ana uwezo wa kushika panga, ana uwezo wa kushika rungu, sime mashine zote anazo, lakini ameziweka ghalani, amezihifadhi, na yeye amepumzika. Mtu huyo ana uwezekano mkubwa wa kupigwa na katoto kadogo kenye silaha ndogo, lakini kanakoitumia kwa hiyo ishu sio tu kuwa na silaha. Tumefundishana hapa na na, na maarifa kwetu ni kama silaha tukishaelekezana, yeah. Tukapata maarifa kinachofuata ni maombi. Amen. Maombi yanafanya kazi. Amen. Kama sijisikii kuomba, yanafanya kazi katikati ya kuto kujisikia. Push yourself to pray. Amen. Haleluya. Amen. Push yourself to pray, maana usipoomba ndio kama vile una silaha na huitumii. Kwa sala zote na maombi. Kwa hiyo tukishamaliza kuelekezana, hata unapoelekeza kitu papo kakidaka, unakichukua kwenye maombi, utuepushe na yule mwovu. Tunaongea na Mungu kwenye maombi, sio tu, tunaongea sentesi moja halafu tunaa, no tunaomba, tunaomba kwa sababu aina ya adui yetu nimekueleza mara nyingi sana, na ikatulazimu tumrudie nyuma, tumuone adui yetu yupoje. Tukagundua adui yetu kumbe hana panga, kwa hiyo panga hatulitumii. Tukagundua adui yetu hana sime, kwa hiyo sime hatutumii. Tukagundua pia adui yetu hana simu, kwa hiyo WhatsApp status vijembe mfululizo pia hatuvitumii, kwa sababu devo hasomi WhatsApp status tukagundua adui yetu anasoma neno. Tukagundua adui yetu anamsikia Mungu. Hatari iliyo kiasi gani, kama adui yako ana uwezo wa kumsikia Mungu, lakini wewe humsikii? Hatari sana. Wee hapo umechoka, una usingizi, unaomba kama unaniombea mimi, bjbjbji bebe toto gongoni, bebe toto gongoni, mama taka nyonyo. Unaongea kana kwamba unaniombea mimi, kumbe unajiombea mwenyewe na mambo yako na maisha yako. Kwa mchoko huo, angalia mwenzio ambavyo anajua maandiko ana uwezo wa kujua mpaka la mbele. Anawambia wale watu kuleni haya matunda, hayana shida. Adui yetu Biblia inasema kwenye Mwanzo sura ya tatu, ni mwerevu smart. Sifa za adui zetu, sijui kama unazijua ndugu yangu Ma, your enemies are very smarter more than you. Ndio maana unalia sana kuliko wao. Be careful, pambana. Lolote la mwilini lisukuzuie. Uchovu kila mtu anao kuchoka kila mtu anachoka, lakini ukichoka haimaanishi kwamba, uh, ndo watakuonea huruma. Acha nikuulize swali ndugu yangu, kwa mfano, kwa mfano, unatembea wewe kwenye mbuga ya wanyama, unatembea Serengeti, Ngorongoro, Manyara, then kuna simba mule ndani, lakini wewe utakagi shida? We mtu wa watu, dada Mage, msibani unaenda hata ujue alofariki, harusi zote unaenda, michango yote unatoa hata ujui nani anayemuoa. Na, yani wewe tu ukisikia kuna harusi shika, una kipaimara shika, unatoa, then wewe ni mtu mtu wa watu, ila imetokea siku hiyo huko mbugani unatembea. Eh, niambie mimi, ndugu yangu, kama unatembea katikati ya mbuga akikuona wewe simba atasemaje? Atasema ah, dada Magi. Anatembea vizuri ni simng'ate, oh, amebana vizuri, anaga shida na watu, anajitoa sana kwenye misiba, analia mno, hata wafiu wanawapa mitandio. We unafikiri ya, yaani atakuwa nayo mazono? So long as yeye ni simba na wewe umekatisha kwenye mbuga, ndugu yangu, atakutenganisha viungo. Haleluya yeah. Unajua au hujui? Una mood au huna mood? Una huruma au huna huruma? Unatia huruma au hutia huruma? Ndio maana wengine, kwa kadri ambavyo mnajihurumisha kwa watu, ndivyo wanavyozidi kuwapressi, ndivyo wanavyozidi kuwakandamiza, kwa sababu muovu ni muovu tu, muovu ni muovu tu. Yaani kile ulicho nacho kidogo anakiiba kile uchonacho kidogo anakichukua. Hawezi kusema jamani, nimuachie mtu wake. We, kwa nini mtu wako anaibiwa kila wiki kila wiki? Baba Jai, anachukuliwa yule anayekuchukulia mtu wako, mbona hayupo considerate, akasema jamani, nisimchukulie recho. Boyfriend wake wametoka naye mbali, mwaka wa tatu huu, anajua ni mtu wako, mmekaa naye miaka mitatu, mnaelekea kufunga ndoa naye, anajipinyiza hapo hapo. Mbona hawakuonei huruma? Kwa nini wewe saa maombi ndo unatia huruma? This this is the only way. This is the the only only way way yawe kutoboa dada dukani anakuibia anakuona kabisa unavyoenda kuzumua huo mzigo kwa shida kariako ni huko sisi Instagram ndo tunakuona umependeza lakini wangekuona kwenye maeneo ya kazi wigiloto umelikunja linaangalia hapa mbele sura ieleweki male or female. umebeba mizigo kila kitu unauza wewe mabomba ya, ya maji unauza vifaa vya umeme unauza simu unauza wewe saa hivi naambia unauza vyakula unaukwa ukwaju mpaka urojo kila kitu unauza, lakini dada yako bado anakuibia. Mwizi ajali ya mwizi akonei huruma Haleluya! Hawazi kabisa. Inapokuja swala la kuiba, swala la kunyang'anya, swala la kuharibu, mbona hakuhurumii aseme oh, jamani, huyu ndo festboni wake huyu ndo mtoto wake wa kwanza, jamani? No, we ujawahi kuona mtu ni festbon na anachukuliwa vile vile, kwenye ulevi, kwenye bangi, kwenye tabia mbaya zisizoelezeka. The devil hawezi hata kuwa you know, hata kusema I put it into consideration. Kwa hiyo unapopata dakika hata tano tu za kuongea mambo ya rohoni, zitumie effectively, ndugu zangu. Huwezi kujua ni kitu gani unakisogeza mbele, ni kitu gani unakiua, ni kitu gani kilikuwa kimeharibika unakitengeneza. You never know, ndio maana Biblia inasema hivi, anenaye kwa lugha hasemi na watu, anaongea na Mungu mambo ya ujazayo moyo wake. Maanake yako hivi, yako mengi, madeni wewe, vikoba wewe, kodi inakuja, Januari hiyo malimbuko hapo hapo ada za watoto hapo hapo tunaendea sikukuu ya Christmas, watu ni wanafuraha wanafuraha, wanasema jamani, naenda nyumbani Moshi, naenda nyumbani Arusha, naenda nyumbani Biaramulo. We unasema nyumbani? Hapana, nitakaa hapa hapa Sinza. Kwa nini hutaki kwenda nyumbani? Nyumba haijaezekwa hakuna simenti mpaka leo elfu mbili na ishirini na tano hata ukisema hivi, jamani, naombeni simenti. Wanakwambia hiyo system haipo haipo. Sasa hivi tuna tiles unasema hamna, kwa kipato changu mimi hata tiles sina, kwa hiyo wengine wakiwa wanafurahia kwenda majumbani kwao, wewe unawaza niende nyumbani au nijidai naumwa. Niende nyumbani krismas hii hamna, kwa sababu nikienda pale mimi ndiyo doni, nikienda pale ntayaona mambo nayoyaogopa kuyaona. Ndugu zangu, yote hayo huwezi kuyafix kwa akili yako, utachanganyikiwa. Ndio maana tunaomba unapopata nafasi ya kuomba, usiwe na mawazo mengi mengi Haleluya! Wala usikubali kusukumwa wala kutiwa moyo, omba. We ndo unajua hali. Uliona ma mchungaji, nasikia nimechoka. Tumechoka wote, lakini katikati, kati ya kuchoka, mbona yule anayetupiga hatuonei huruma? hawezi kusema oh, usimwibie mume wake jamani, wametoka naye mbali. Hii ni hii ni anivesari yao, sasa miaka kumi, mwache. No, mtu anajua huyu ni mumeo, mtu anajua huyu ni mkeo, na mashine inaendelea kupigwa kama kawaida. Ila wewe muda wa kuwapiga no, una mawazo mengi. Wacha leo nikusomee stori iliyonihuzunisha sana. Mwanzo sura ya nne. Amen. Baada ya wale watu kusikiliza maelezo ya uongo kwa nyoka, wakafukuzwa. Ndio maana nakwambia ni vizuri kumsoma soma sana adui yako na kumwelewa adui yetu. Sisi hana chochote, ana hila tu, ana maneno tu, ana taarifa tu. Kuna taarifa ambazo anatuletea kinyume na elimu ya Mungu, kuna taarifa anatuletea kinyume na elimu ya Mungu. Elimu ya Mungu inasema hivi, kwa kupigwa kwake sisi tumepona. Analeta elimu, anakwambia ugonjwa huu ndio uliomuua babu yako, na naona saa hizi umewahi kuzeeka, na we unaokoo, kila saa unawazawaza kuondoka hiyo ni taarifa kinyume na elimu ya Mungu. Ndio maana tukaambiwa sasa, tukiangusha kila ngome, tukiangusha kila mawazo na kila kinachojiinua kinachojinuka juu ya kinyume ya elimu ya Mungu. Haleluya! kwa adui yetu sisi ana taarifa tu, na nikwambie taarifa zilizo na uzito taarifa zilivyo za msingi, maarifa yalivyo ya msingi. Ndugu yangu, kwa maarifa hayo hayo unakaa Eden, kwa maarifa hayo hayo unaondolewa Eden. Taarifa tu. Biblia inasema akawadanganya. Baada ya kuwadanganya, Mungu akaja hmm. Ndugu zangu, chunga chanzo chako cha ja taarifa. read your own Bible no matter what, ratiba mama imebana, imebana hata ya kwangu, katikati kati ya kubanwa kwa ratiba. Hata ukiwa kwenye mwendokasi, toa simu yako, soma neno la Mungu. Ndio muda ambao unao wa kukusanya silaha, ndugu zangu. Sio neno la Mungu hili, hii sio neno la Mungu no, hii ni silaha Amen, ya kupigania vita zako. Haleluya, ni silaha ya kupigania vita zako. Inapokuja kitu kinakwambia mm, mwisho wa mwaka huu utapona, kweli unasema hey, maelfu wataanguka mkono wangu makumi elfu wataanguka huku, mabaya hayatanipata mimi. Huwezi kusema hiyo kama hujasoma Zaburi haleluya haleluya lazima huwe unaijua sio unaisoma mda huo life is very very frustrating my dear huwezi kusoma hapo huwezi kusoma mda huo lazima store iwe imejaa store ya moyoni mwako hiwe imejaa muda wote unafurika andiko hata wakati unatembea una kabisa mgongo unauma sana takaa sawa tu takaa sawa tu kwa kupigwa kwake mimi nimepona kila kitu kitakaa sawa unapitia changamoto nyumbani mambo kadha wakadha unajijibu mwenyewe From Within, from only one source of information. Unataka kwenda kufanya jambo fulani, unataka kwenda kufanya biashara fulani, kabla hujamuuliza nani, kabla hujamuuliza nani, ndani yako kunasemaje? Mwanzo sura ya tatu, tuliona pale nyoka mwerevu kuliko wanyama wote. Biblia inasema akahakikisha amewapa wale taarifa za uongo, za uongo, lakini kama zinafanana na ukweli. Ndio maana nilisema jana kweli na ukweli ni vitu viwili tofauti. Ukweli ni hali halisi. Leo nawaambia ukweli, nimependeza na tisheti yangu white, amka na mama pitii white. Kama kuna namna yoyote unaona nimevaa mimi nguo tofauti na white, fuatisha maneno haya, kuongoze sala ya toba. Ukuda huo unakupelekea unakuwa unaona vitu tofauti. Bibilia inasema hivi Nyok akawapa wale taarifa tofauti tofauti, lakini inafanana kidogo na neno la Mungu kwa mbali. Akasema hivi kweli. Hapa amesema msile mnamna, anajua mkila hii moja mtafumbuliwa macho. Ni ukweli. Ukweli ni hali halisi, prevailing circumstance, a current situation. Huo ndio ukweli, ya kwamba mimi ni mfupi, ukweli lakini nayaweza mambo yote, hiyo ni kweli. Amen. Tofautisha kati ya ukweli na kweli. Ndio maana nikasema una kazi. Kwa mfano, huna gari, una usafiri, unatembea kwa miguu, usijiingize kundi la maskini. Usiseme mwaya, sisi ndo maskini. Kwa nini? Ah, sisi ndo maskini tz 11, mwaya, tunatembea kwa miguu. Hachana na wale mama, sijui kina nani, wana magari mengi mwaya, mpaka hawana pa kuweka zingine. Lugha za imani mdogo wangu, wenige mimi tunafika salama. Haleluya, amen. Haleluya, akawadanganya. Na ndiyo maana kwenye maombi yetu ya kutengwa au kuepusha na yule mwovu tunaomba, tunamwambia Mungu tuepushe na taarifa za uongo Amen. Sio tu kwamba tuepushe na waovu kama watu, ni sawa, ni sesheni moja kwenye maombi, tuepushe na ajali, tuepushe na uchungu, tuepushe na depression, tuepushe na aibu, tuepushe na fedheha, tuepushe na umaskini, tuepushe na magonjwa. Ni sawa, ukimaliza yote hayo Unamwambia Baba, katika jina la Yesu niepushe na watu watakao niletea taarifa za uongo ambazo ni kinyume na neno lako Baba. Katika jina la Yesu ninakuomba, tusimame ndugu zangu, popote pale ulipo nyumbani hapo, tuwafukuze watu wote wenye taarifa mbaya. Watakutoa Eden ukiwaacha. Baba, katika jina la Yesu ninawafukuza, katika jina la Yesu watu wote wenye taarifa mbaya, kinyume na neno lako Baba, katika jina la Yesu ninawavuta karibu watu tu wenye taarifa taarifa za kutoka kwako, taarifa za mambo yako, taarifa za uweza wako, taarifa za nguvu zako, taarifa za yale unayoweza kufanya, ya kwamba unaponya, ya kwamba unainua, ya kwamba unafariji. kende rebo sata. Baba, katika jina la Yesu, ninaukataza moyo wangu kupokea taarifa mbaya, ninaukataza moyo wangu kupokea taarifa za uongo, ninakataa kudanganywa, ninakataa kudanganywa katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, yule baba wa uongo na mawakala zake hawatanidanganya tena, lete rebo za. Haleluya, haleluya. Kwa hiyo tukasoma jana, Mwanzo sura ya tatu, tukaona watu walivyodanganywa pale. Maandiko yanasema, Mwanzo sura ya tatu mstari wa kumi na moja bibi anasema akasema, ni nani aliyekwambia uuchi Je, umekula wewe matunda ya mti niliyokuagiza usiale? Adamu akasema, huyo mwanamke ulionipa awe pamoja naye ndiye aliyenipa matunda ya mti huo nikala. Bwana Mungu akasema, Bwana Mungu akamwambia mwanamke, nini hii ulilolifanya? Mwanamke akasema, nyoka alinidanganya nikala. Ninakataa kudanganywa kwa jina la Yesu. Hakuna mtu yoyote atakaye nidanganya, amen. Nyoka alinidanganya ni kala. Bwana Mungu akamwambia nyoka, kwa sababu umeyafanya hayo, umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote na kuliko hayawani wote walioko mwituni, kwa tumbo utakwenda na mavumbi utakula siku zote za maisha yako, nami nitaweka uadui kati yako na huyo mwanamke, kati ya uzao wako na uzao na uzao wake, huo mwanamke huo utakuponda kichwa, na wewe utamponda kisigino. Akamwambia mwanamke, hakika nitakuzidishia uchungu wako na kuzaa kwako, kwa utungu utazaa watoto, na tamaa yako itakuwa kwa mumeo, naye atakutawala. Akamwambia Adamu, kwa kuwa umeisikiliza sauti ya mke wako ukala matunda ya mti ambayo nalikuagiza Nik, nikisema usiare, ardhi imelaaniwa kwa ajili yako. Ndugu zangu, naiona pakeji ya laana kuanzia kwa nyoka, kwa mwanamke kwa mwanaume mpaka kwenye ardhi. Kwa hiyo, usipowafukuza usipokaa mbali na uongo, unajisogeza karibu na laana, na laana ikija haichagui, kwa sababu kama ingetakiwa kuchagua, angepigwa nyoka peke yake, yeye ndo alioanzisha shida lakini mapigo yalipokuja, kila mmoja alipata posheni yake. Kwa hiyo usichukulie jambo hili kwa wepesi ukasema hamna, kwa sababu ah, lazima umfukuze, kwa sababu laana ikija, ndugu yangu, hata wewe uliyefanya kinyume inakukuta. Kwa hiyo tunaposema tuwaweke mbali, unasema Baba, katika jina la Yesu ninawafukuza, ninaweka shimo refu sana kati yangu mimi na mtu yoyote huko anayewaza kuja kuniambia chochote kinyume na neno la Mungu. Ninaweka utiisho kwenye sura yangu, kwenye mwili wangu. Ataogopa kunishirikisha umbea, ataogopa kuni, atasema siwezi kumwambia habari hii dada yangu, siwezi kumwambia habari hii dada mage. Dada mage anapoonekana nimlokole sana ha, amini kama kuna magonjwa ha sitamwa taarifa hii mbaya, ninaweka uadui wa kudumu kati ya watu wanaokuja kuniletea taarifa zisizohusiana na neno la Mungu, katika jina la Yesu. Kila ananiletea taarifa ya kwamba nitashindwa akae mbali. Kila ambaye anapata tu wazo akuniletea taarifa ya kwamba nitakufa maskini akae mbali. Kila anayetaka kuniletea taarifa nikae mbali na Mungu wangu, katika jina la Yesu, ninamweka mbali, ninamweka mbali, ninamweka mbali. Ninamweka mbali, unaposema utuoko na ule mwovu, maanake, Bwana Yesu, tuokoe na watu waliobeba laana. Wamebeba laana zao, wanatafuta watu wa kushia nao. Ninakataa kushia laana na nyoka, nakataa kushia laana na waongo, nakataa kushia laana na watu wasiolisikia neno lako, Baba, katika jina la Yesu naweka ukuta, naweka ukuta, naweka ukuta, naweka ukuta. Taarifa mbaya na naobeba taarifa mbaya hazitanifikia mimi. Nakataa kujiingiza kwenye laana zisizo nusu. Nina kataa kwa jina la Yesu, kujiingiza kwenye laana zisizo nusu. atarabazeremonda endelebosa. Haleluya, haleluya. Mwambie Mungu, Mungu jenga utii wa neno lako ndani yangu niridhike Yes. Ukiniambia nitakuwa juu yes. na sio chini yes. hata kama nauona ukweli yes. ya kwamba nipo chini, nipe kulitii neno lako kuliko hisia zangu, nipe uwezo yes. wa kutii neno lako kuliko marafiki zangu. Amen. hamu yangu na shauku ya kuwasatisfy watu being people's pleaser, ya kuwafurahisha wengine isije ikanikosesha mbingu Amen. Mungu nisaidie, nisije nikatoka Edeni yangu, mahali ambapo umeniamini umeniweka kwa kuwa roho yangu I, ina shauku tu ya kupata taarifa niepushe na wambea, niepushe na waongo watakaoniletea taarifa halafu laana ikipita tukalaaniwa wote. Baba nisaidie, Baba nisaidie, jenga utii ndani yangu, utii wa neno lako. Umeniambia nitabarikiwa mjini, nitabarikiwa mashambani. Yoyote ambaye ananiambia mpaka sahizi sijabarikiwa ninamkataa kwa jina la Yesu. Baba umesema mimi ni mzima, mimi nina afya njema. Kila kinachoniambia naumwa nina kikataa kwa jina la Yesu, katika jina la Yesu, baba umeniambia yes. Mimi ni wa juu tu yes. Na sio chini yes. Kila mazingira ya chini yes. Kila rafiki wa chini yes. Kila taarifa za chini yes. Katika jina la Yesu eterebo zaramane andara haleluya yes. yes. yes. Mwanzo 3:17 akamwambia Adam, kwa kuwa umeisikiliza sauti ya mke wako, ukala matunda ya mti ambao nalikuagiza nikisema usiale, ardhi imelaaniwa kwa ajili yako Unapata muda unamwambia Mungu biashara zangu sije zikalaaniwa, kwa sababu sijakusikiliza upe upe upe, moyo wangu ipe, roho yangu ipe, nafsi yangu kuridhika na neno lako. Wengine ndugu zangu, tunaingia kwenye shida kwa sababu ya kutoridhika Contentment, uridhiki, Mungu anakwambia hivi, nipo pamoja na wewe mpaka utimilifu wa dahari. Roho yako hairidhiki, haioni raha, unataka kuwa na rafiki huyu, unataka kuwa na rafiki huyu, unataka kuwa na rafiki huyu, kikundi cha wahuni, unajikusanyia matokeo yake you are frustrated. mm -hmm. una stress. Kwa nini? Marafiki lazima msikilizane gani msoonge. Kwa hiyo mnajikuta mnaongea, unachangia mada za watu huwajui. Wengine hapa tumelaaniwa kwa kuongea habari za watu tusiowajua. Hey, mtumishi fulani, namjua, namjua yake ya uongo, anagawaga leso za uongo, hujawahi kwenda mtumishi, ajawai kukupa chochote, taarifa za kusikia. Una kikundi cha watu wasiompenda mtumishi fulani na we umeingia ndani kama nasema, kama just in case, kutakuwa kuna package ya lana, you are also a partaker unachukua mtu wa Mungu humjui. Acha wewe una mchungaji wako mahali unamuelewa, hu, nani uko, sijui Karuzu Makenge Ministries, kaa huko huko, msikilize mchungaji wako, barikiwa naye tulia, lakini don't go out kuanza kuzungumza habari za watu wengine. Watu wamebeba baraka zao, watu wamebeba laana wanatembea nazo, wanasubiri tu ujichanganye ile laana. Ndugu yangu, ilikuepo ilikuepo, imekaa tu ardhi, ilikuwa imetulia tu, na laana ilikuepo, ila inasubiri mtu atakayekosea. Na sasa, angalia mwanamume ndo anakosea, anakula tunda kwa sababu ameshawishiwa na mkewe. Biblia inasema ardhi imelaaniwa kwa ajili yako. Tunachukua laana kwenye ofisi zetu, tunachukua laana kwenye simu zetu, tunachukua laana kwenye whatsapp zetu na vikundi vya umbea, tunachukua tunawapelekea watoto wetu nyumbani bila kujua. Unachukua laana unapeleka kwa mumeo, unachukua laana unapeleka kwa mkeo, kwa ajili ya kuzungumza mambo ambayo ni kinyume na neno la Mungu. Kwa hiyo tunapozungumza habari za utuokoe na yule mwovu, nenda pana, nenda mbali. Kuna taarifa unaisikia, kuna mada unachangia, kuna tunda unakula, unajiponza wewe na wanaokuhusu. Ndiyo maana e, zamani mtu mmoja tu alienda kutoa sadaka, Biblia inasema akatoa, na kwa vijukuu na kwa vijukuu wake, wengine sisi tupo leo. Maisha ambayo tunayo leo kwa sababu ya babu zetu waganga na sadaka walizozitoa. Kwa hiyo ndugu zangu, imajini ardhi hapa ilifanyaje? Haikufanya lolote, lakini ilipateke sehemu ya laana kwa sababu ya mtu. Biblia inasema utakapolima aitakupa mazao, kazi bure. Unasema, mimi nafanya kazi ofisi kubwa sana mama mchungaji, nafanya kazi kubwa sana mimi ofisini kwetu, mimi ndio na saini wenzangu wanapokea hela. Yani usinione hivyo mama mchungaji, kwenye ofisi yetu mimi ndio HR. look at you, look at you, uko hoi, umechoka, mambo magumu, nothing is working. Ujue kwa nini? Ardhi unayo lakini haikutolei matunda. Wengine ndugu zangu, mnadeti na watu wazuri, watu wa maana, wewe sasa ukiangaliwa huna chochote cha kuonesha. Kwa nini? Kwa sababu ulikuwa unakula tunda uliloambiwa usile, una patek, unashiriki mazungumzo sio ya wapendwa. Kuna chakula wanakula watoto wa Mungu tu. Amen. Haleluya, kuna mazungumzo wanaongea watoto wa Mungu tu. Ndio maana Biblia inasema hivi, hata imekuwa mtu akiwa ndani ya Kristo amekuwa kiumbe kipya. Guys, kiumbe kipya kinakula chakula kingine kabisa, haiwezekani. Ki, ukawa kiumbe kipya ukawa mahali unakula umbea, haiwezekani yeah, na mpaka unakaa mkao wa mtu kukuletea taarifa fulani, maana uwe taarifa ulikuwa unaitaka wewe Eva, namna haya matunda, kuna namna. Ndio maana Biblia inasema hivi, akayakazia macho yale matunda, alipoona mti ule ni mzuri, watamanika kwa kuliwa, akala. Umekaa mkao wa kuletewa taarifa mbaya, kila ukiambiwa mfungo, mimi sifungi, hilo kanisa sielewi, lini sielewi, sadaka sielewi. Uambiwe sasa, mtumishi, sijui ukafanyaje umo? Ni kweli kabisa, uovu mm -hmm. umezidi katika nchi mwanaharakati mpya wa kujitegemea idara ya, ya, ya mambo ya imani, kila kitu unakijua, kila kanisa unajua. Hatari kwa afya yako, hatari sana. Unachukua taarifa, unachukua laana, unapeleka nyumbani. Na nikwambie, ardhi hapa ilikuwa haijui, ardhi yenyewe inapokea tu. Ndivyo walivyo watoto wetu nyumbani, hawajui kitu. Haleluya! wanajishtukia tu, they can't perform well at school wanajikuta tu kwenye drugs. Wewe hujawahi mtu anakwambia hivi, mama mchu najikuta tu mi, so mtu wa pombe. Na wengine tunaanza addictions ukubwani. Hatari hiyo, kiglasi kidogo hivi cha bia, unataja siri zote mpaka password. Kadi yangu hapa iniambia arobaini arobaini na moja, pombe ndogo tu. Kwa nini mzigo unakubali ukubwani, Laana ya ukubwani. Unashangaa mwanangu, kwa nini haelewi? Kwa nini mtoto wangu haelewi darasani? Ukiwa kwenye vikundi na wamama wenzio hapo kanisani, mnazungumza nini? Mnazungumza habari za mwenzenu aliyechelewa kupata uh, kupata sijui watoto au kupata nini. Wakati ule ni mtihani wake, Mungu anampitisha. Mnaongea mambo yasiyofaa. Ikija package ya laana, unaibeba bila kujua, unapeleka kwenye ardhi. Biblia inasema hivi, ardhi imelaaniwa kwa ajili yako na kwa uchungu utakula mazao yake siku zote za maisha yako. Siku zote kosa la siku moja. What a loving God, siku zote unakula vitu vya uchungu. Kwa nini unayakaribisha? Kwa hiyo tunapozungumza habari za utuokoe na yule mwovu, akili yako isogee mbali, mwambie Mungu nisaidie, weka waovu. Ukisikia, ukisikia utuepushe na yule mwovu, maanake kuna keria <coughs> Haleluya, haleluya. Biblia inasema mbingu ni mbingu za Bwana, lakini nchi nimewapa wanadamu. Maana yake huku duniani, huku kwa watu tunajibarikia, na kwa watu tunajilaania. Ndio maana Abraham akaambiwa, Abraham, usiwe na wasiwasi, kwa wewe mataifa watajibarikia. Ukimbariki Abraham, umebarikiwa. Ukimlaani Abraham, umelaaniwa, automatic. kwa hiyo kwa uchungu utakula mazao yake siku zote za maisha yako. Kwa hiyo kwenye baraka ndugu zangu, na laana zina carriers. Kwa hiyo tunaposema hivi, Baba katika jina la Yesu utuepushe na yule mwovu, manake utuepushe na carriers, utuepushe na wale watu waliobeba package, vikapu vya maovu au vikapu vya baraka vya mema, package. Mwanzo sura ya nne Adam akamjua Hawa mkewe. Unajua kwa nini akamjua Hawa mkewe tena? wamekwisha tolewa bustanini Edeni yao hawapo tena. kwa nini? Haya, tatu ishirini na mbili, tumalizie. Bwana Mungu akasema, basi huyu mtu amekuwa kama mmoja wetu kwa kujua mema na mabaya, na sasa asija akanyoosha mkono wake akatoa matunda ya mti wa, wa uzima akala akaishi milele. ishirini na tatu. Nasoma Mwanzo sura ya tatu mstari wa ishiri na tatu. Kwa hiyo Bwana Mungu akamtoa katika bustani ya Eden. Kwa hiyo tunaposoma sura ya nne tunasoma habari za mtu aliyetolewa. Amen, unatolewa Edeni yako <clears throat> ailime, ambayo katika hiyo alitwaliwa. ishiri na nne. Basi akamfukuza huyo mtu, mtu alifukuzwa Eden na ikawekwa pale miundombinu makerubi wa kulinda, usija akarudi tena. Imagine Mwanzo sura ya nne. Nataka tuombe. Mwanzo sura ya nne. Adamu akamjua Hawa mkewe, naye akapata mimba, akamzaa Kaini, akasema nimepata mtoto mwanamume kwa Bwana. Mstari wa pili, akaongeza akamzaa ndugu yake Habili. Habili alikuwa mchunga kondoo, na Kaini alikuwa mkulima ardhi. Ndugu zangu kutengwa unapozaliwa mara ya pili ni muhimu, na Mungu akishakutenga kubali, maisha ya kutengwa usichanganyike. Amen. Usichanganyike kwa usemi Amen. Usichanganyike kwa mwenendo usichanganyike kwa mwonekano wala kwa kitu chochote. Zikubali kost za kuwa mlokole, haleluya, zikubali gharama za kuwa mlokole kwa kufuatisha mifumo ya kwa nini? Kwa sababu huku duniani kuna mwovu. Mwanzo sura ya nne mstari wa tatu. Ikawa hatimaye Kaini akaleta mazao ya ardhi sadaka kwa Bwana. Habili naye akaleta wazao wa kwanza wa wanyama wake na sehemu zilizonona za wanyama. Bwana akamtakabali Habili na sadaka yake, bali Kaini hakumtakabali wala sadaka yake. Kaini akaghadhibika sana, uso wake ukakunjamana. Bwana akamwambia Kaini, kwa nini una ghadhabu na kwa nini uso wako umekunjamana? Kama ukitenda vyema hutapata kibali. Usipotenda vyema dhambi iko mm -hmm, inakuotea mlangoni. Ndiyo maana nikasema, ndugu zangu, wakati ule unapoishi na muovu huku, sio mara zote wewe unakuwa ni mchokozi. Usipotenda vyema dhambi iko inakuotea mlangoni nayo inakutamani. Kwa hiyo sio mara zote wewe ndo unatamani. Aha, wakati mwingine haleluya, wakati mwingine vyenyewe ndo vinakutamani ndiyo maana ndugu zangu, nikasema kwa kuwa, kwa mfano mtu anatembea anatembea kwenye mbuga ya wanyama yes. Mwamba ameshushwa kutoka kule mbinguni, yuko hapa duniani, yuko hapa tukiwa tunatembea, tunampenda au atumpendi, na tutafuna tu tukiwa tunajitahidi jitahidi, atujitahidi, tuna moods au hatuna, yupo tu kwa ajili yetu. Biblia inasema hapa, Kaini na Abili, familia moja, kwa kuwa tu wako mahali nje ya bustani, ulinzi wa Mungu hamna tena. Mwamba yupo kule. Ibilisi kila wakati na nimesema, ana carriers, baraka na laana zina carriers, vibebeo. Watu wako watu wenye baraka zetu, wako watu wenye mambo yetu magumu. Hukuanza kunywa pombe automatic, kuna mtu alikuelekeza, kuna mtu alikuambia kuna mtu alikwambia onja, kuna mtu alikwambia twende hata kanisani. Hukuja automatic. Hata hapa saa tisa usiku tuangaliane, tuliokuwepo, tuwashukuru watu waliotuambia kunaamka na mamapitii. Kwa hiyo kama ambavyo mtu anaweza kusema hivi kunaamka na mamapitii, ndivyo hivyo hivyo mtu anakwambia hivi, kuna klabu mpya imefunguliwa twende. Kwa hiyo tunapoongea habari za utuepushe na yule mwovu, ndugu zangu, tunaenda na mapana. Amen. Ukianza kutembea kwenye msitu ambao una, una, una simba, kwa kuwa wewe ni mwanadamu hata kama unatia huruma utatafunwa tu. Kama wewe ni swala na kuna simba araundi, watakushughulikia tu, hata kama wewe upende ugomvi na mtu unaona. Hapa Biblia inasema hivi, Kaini na ndugu yake wakaenda wakatoa sadaka kwa Bwana, wote walitoa sadaka, ndugu zangu, matendo mema baada ya kutoa sadaka ikatokea mmoja, sadaka yake, somo la siku nyingine. Mungu akaipokea, mwingine Mungu hakuipokea sadaka yake. Wote wanaishi pamoja, ndugu zangu, wote tunafanya kazi sehemu moja, bosi wetu ni mmoja. Mmoja bosi anampenda, mwingine bosi hampendi, kwa sababu zake binafsi bosi anazijua. Biblia inasema hivi, Kaini baada ya kuona hapati kibali, sadaka yake haijapokelewa, ya uso wake ukakunjamana. Mungu akamwambia Kaini, kwa nini uso wako umekunjamana? Akamwambia kuwa makini, dhambi sio wewe, wewe utaki dhambi, ndio inakutaka wewe hutaki maovu, sio kama mnanielewa? Ndugu zangu, wewe hutaki maovu, maovu ndio yanakutaka, nasogea karibu na wewe. Wewe hutaki divorce, ndio maana unajitahidi kuongea vizuri na huyo jamaa. Haja kukuta tu enzi zako ni mkali wewe, lakini unajitahidi na magoti unapiga. Divorce ndio inakutaka wewe. Wewe hutaki bangi, bangi ndo inakutaka. Uuni wewe uhuni ndo unakutaka wewe. Anasema inakuotea mlangoni, nayo inakutamani. Yaani dhambi ipo, ipo kule mlangoni, na inakutamani, inakutamani wewe, kwamba wewe unaitamani yenyewe, hiyo haijaongelewa kwamba wewe unatamani kufanya ile dhambi au hutamani yenyewe ndo inakutamani ndivyo hivyo mambo yalivyo ndugu zangu kwenye ulimwengu huu ambao tunaishi na muovu yupo wewe hutaki divosi divosi inakutaka wewe hutaki ajali ajali inakutaka wewe hutaki umaskini umaskini ndo unakutaka kwa hiyo lazima kwa sala zote na maombi kila wakati kila wakati kila maovu yanayonitamani yani kinakaa mauti inafungua mdomo namna hii siku nzima haijala mtu mwisho anasema saa kumi na mbili, haiwezekani. Ngoja niondoke na huyu bwana. Asifiwe sana, haleluya, haleluya. Anasema inakuotea mlangoni, nayo inakutamani wewe, lakini yapasa uishinde wao kwa hiyo Mungu anatoa posibiliti wee, yapo ya kwamba kumbe inawezekana kabisa, hata vitu vibaya vinavyokutamani wewe ukavishinda, inawezekana Amen. Mungu anatoa option hapo, anasema aa, dhambi inakuotea mlangoni lakini pia inakutamani kweli kabisa. Umekaa utaki shida, unatamani ndoa yenu moya mfikishe basi, hata wiki mbili anniversary, maana mpo hanimuni siku tatu, ila mlivyopigana kama mna miaka minne Moyoni mwako unasema hapana. Natamani I wish, I wish nifikishe miaka na huyu mwanamke. I wish nifikishe miaka na huyu na mwanamke. Biblia inasema dhambi yenyewe ndio inakuotea mlangoni. Oh, hembu angalia underline neno mlango, maanake ni mahali unapotoka haleluya, na mahali unapoingilia. Yaani huwezi kukwepa, iko hapo, na mbaya zaidi inakutamani. Lakini Biblia inasema hivi, akamwambia hivi, yapasa uishinde. Maana yake Possibility ya kuweza kushinda ipo. Prayer point yetu ya kumalizia hapo, haleluya. Kaini akamwambia Habili nduguye, twende uwandani, pigia mstari. Sio uwandani, pigia mstari nduguye. Maana wewe kwa kupiga mstari vitu ambavyo havihusiki nduguye, maana yake huyu ni mtu wake wa karibu. Ndio maana nimesema maovu na waovu vina carriers, vibebeo, watu wanaobeba. Ukitaka kujua hiki hili jambo ni la baraka au ni la laana, linakuja na mtu. Ndio maana unasema ah, dada Magie, dada Magie amenibariki sana. Amekubariki vipi? Ah, amelipia watoto wangu school fees. Maana yake unamshukuru Mungu kwa school fees, amekulipia kupitia dada Magie, likewise. Ndio maana siku kadhaa zilizopita nilizungumza habari za mawakala, nikasema aliposhushwa, baada ya kushushwa huku duniani hakushuka peke yake, alishushwa na wengine, aliyokuja nao theluthi ya malaika wakala. Nikatoa mfano nikasema kama ambavyo unaona Tigo Pesa, Mpesa na vitu kadha wakadha vina mawakala kukusogezea huduma karibu. <laughs> Bwana asifiwe, Bwana asifiwe. Bwana akamwambia Kaini. Uh, mstari wa nane. Kaini akamwambia Habili nduguye, twende uwandani. Ikawa walipokuwa uwandani, Kaini akamuinukia Habili nduguye, akamuua. Jamani, jamani, Habili ametoka kutoa sadaka. Nimetoka kuomba maombi ya saa tisa na nimezika ndugu zangu kadha wa kadha kadha wa kadha. Hata mimi ndugu zangu, msimu huu nimekwenda misiba mingi sana nimehudhuria, na mimi ndo huyo amka na mapitii mwenyewe eh, manake Habili akatoa sadaka tena akatoa sadaka ambayo ikakubaliwa. Kuna mfumo wa maisha ndugu zangu ambao unaambatana na kiumbe kipya. Ukubali mfumo huo wa maisha ili uwe salama Amen. Mfumo huo wa maisha unakufanya wewe utengwe. Biblia inasema Kaini akaenda kwa ndugu ya Abili akamwambia, hivi, twende uwandani, twende Manake akaenda. Unawezaje kwenda? Bibia nasema hivi, nuru na giza havichangamani, hakuna ushirika kati ya nuru na giza, haviendi pamoja. Mwambie Mungu, tuombe. Ndugu zangu, wakati huu maovu ni mengi, na yana mambo mengi, yana scope nyingi. Tutafundishana tena na tena sana na sana, lakini tuombe, ndugu zangu, tunaumaliza mwaka. Huwezi kujua, naye kwambia, nisindikize, nisindikize mahali kuna kuna harusi, nisindikize, nisindikize, nisindikize mahali kuna msiba, nisindikize mahali nikasa Mie, ndugu zangu, unakwenda wewe kuwa chombo na umetoka kwenye maombi za tisa, tumetoka kuomba. Ndio maana ni muhimu ndugu zangu, kushiba maarifa. Siwezi kumaliza kipindi bila kuzungumzia maarifa, bila kuzungumzia neno la Mungu, kwa sababu ni chakula, ni chakula cha mtu wa ndani. Mtu akishiba ajifichi Mtu akishiba ajifichi. Mtu yoyote aliyeshiba vitu vyake viko wazi. Mtu yoyote aliyeshiba hata tumbo lake linaonekana. Ndugu zangu, sisi wenye watoto nyumbani, ukishamlisha mtoto chakula, una binya kidogo, unasema imejaa, kwa huku unakisukumizia kwa kwa, iko sawa e. Hata katika hali tu ya kawaida mtu aliyeshiba anaonekana, anaonekana mwendo, anaonekana furaha. Kwa nini wewe una huzuni saa tisa? Hii ni njaa Njaa tukifika saa kumi na moja, wewe ni mshereheshaji, ila tu kipawa chako usiku huu kimefichwa. Kimefichwaje? Na njaa. Kwa hiyo mtu yote aliyeshiba haoneshi, mtu yote ambaye ana njaa haoneshi ushirikiano. Ndugu zangu, lisha mtu wako wa ndani maarifa, lisha mtu wa ndani maarifa, hakikisha ameshiba, ili mtu akikwambia hebu twende, uwa ndani, mwambie msubiri kidogo. Mtu wa ndani, twende au tusiende? Anakwambia usiende mwanangu, huko unaenda kuuliwa Ah, huko nenda, hakuna shida. Soma vitabu soma vitabu ndugu zangu, soma kwa namna yako yote, kwa kujiminya, kwa kuchoka, soma neno la Mungu, soma maarifa. Hosea nne mstari wa sita Biblia inasema watu wangu watu wangu wanaangamizwa, wanaangamizwa. Kiko kitu mahali kinawaangamiza watu wa Mungu kwa kukosa maarifa. Kwa hiyo maanake, kiko kitu mahali kila wakati kinawatenga watu wa Mungu na maarifa kinawatenga watu wa Mungu na taarifa. Ndio maana mtu anayekupa taarifa kama ni taarifa ya Mungu usipuze. Huoni hapa Mungu anamwambia Kaini, Kaini, dhambi <gibu> iko hapo mlangoni, inakuotea. Ndio hayo mambo ambayo tunafundishana hapa hapa. Amka na mapiti nitasema hapa hapa, ndugu zangu, tuombee ndugu zetu. Mi ah, nishajiombea inatosha. Anafariki kaka, anafariki dada, wanakuletea watoto nyumbani wanaongeza majukumu moyoni mwako, unawahudumia watoto wa ndugu zako, unawahudumia kwa upendo, ila moyoni unasema hivi, baba yenu angekuwepo, tungesaidiana. Hayupo sasa. Na nikisema provision, siyo ya kifedha tu, even an emotional support inatakiwa. Ukumbatie watoto wako na ukumbatie na watoto wa kaka wako na watoto wa marehemu mdogo wako emotional support. Ukianza kutoa counseling, ilikuwa umcounsel tu mtoto wako lakini nyumbani unakuta una extended family. Wengi kiasi kwamba una unaahirisha kila siku hii sifanyi. Kwa hiyo kuokolewa na yule mwovu kunaenda mbali ndugu zangu. Soma hivi vitabu. Soma. Acha ubishi, soma maarifa ya kijaa ndani. Mtu mm, atakapokuletea business proposal, anakwambia najisikia kama nimeoneshwa, nimeona kama nifanye biashara hii pamoja na wewe, unamwambia mnenda kidogo, nipe na mimi muda nione ni, ni, ni na mimi kama nitakuwa na jibu linalofanana na wewe. Wengine sisi tunakurupuka ndugu zangu, tunaingia kwenye hasara, tunaingia kwenye hasara. Na wengi wetu sisi sasa hivi tunajiona ni kama vijana ni kama watoto, lakini sisi ndio wazazi. Ndugu zangu, kila unapochukua glasi ya mvinyo ukanywa, maamuzi hayo unayoyafanya hayo, ni kwa ajili yako, mwenza wako na watoto wako. Kila maamuzi unayochukua ni kwa ajili ya watu wengi sana, na mbaya zaidi, ndugu zetu, maamuzi yetu, ndugu zangu, maamuzi yetu yote ndio yanatupa step, ndio yanatupa hatua ya kufanya mawazo tunayoyawaza yanatupelekea kwenye kuamua. Kuamua kunatupelekea kwenye hatua. Kwa hiyo kama sijawaza sahihi, haleluya! Kama sijawaza sahihi, nitaamua isivyo sahihi. Kama sijawaza sahihi, nitapiga step ambayo sio sahihi, na matokeo yatakuwa sio sahihi pia. Kwa hiyo manake, kama nikiwaza sahihi, nimewaokoa watu wengi sana, na kama nikiwaza isivyo sahihi, nimewaponza watu wengi sana. Haleluya, haleluya. Ikitokea nimewaza kama mimi, ukisoma kwa wakati wako, soma kitabu chote cha Mwanzo sura ya tatu na Mwanzo sura ya nne, utashangaa. Kaini akalaaniwa, laana ikambeba yeye na kizazi chake. Maamuzi, mawazo tu ya kuua. Hebu nimuue ndugu yangu, hebu nimuue ndugu yangu, yakatoa pakeji ya ya laana mpaka kwa wajukuu. Huku vitoto vya Kaini ni kuuana tu, vinapenda vita kama baba yao. Kwa hiyo kila wazo linapokuja usilidharau, lakini ndugu zangu, mawazo sio automatic. Wow. Mawazo sio automatic, mawazo yanakuwa influenced. Wow, thank you Holy Ghost. Mawazo yanakuwa influenced, mawazo yanaletwa. Liko jambo unaliona, liko jambo unalisikia, linakupa kitu cha kuwaza. Ndio maana tumepewa mzigo huu hapa, huu mzigo maana yake hivi: kitabu hiki cha Torati kisiondoke kamwe kinywani mwako, huwezi kitamka kinywani kama kichwani ya kipo, kama moyoni ya kipo. Kwa kifupi hiki kitabu mtu alikuwa anasoma alikuwa anasoma anasoma, kama notisi za mtihani, anasoma kama anashindana. Kila anapokwambia mtu wa Mungu soma neno, kama unashindana, ukiwa unajua hivi, napolisoma hili neno, maana yake nitatoa mawazo kama neno, nitawaza kama neno, nitawaza kama neno, nitaamua kama neno, nitapiga hatua kama neno. Nikikwambia kwani, ndugu zangu, inakuwaje mtu anafanya masturbation? Kwa mfano, mfano mwepesi, mambo unayoyapenda, mm? self service, utaki mwenza? Wewe Ladies and gentlemen, ni wewe huyo huyo. Inakuwaje? Ngoja nikupe story fupi, inakuwa fupi tu. Unachukua simu yako, una download app yoyote, any movie app, unaenda na kliki za watu wazima waliovua nguo, unaanza kuangalia unaangalia unaangalia, kuna saa unacheka mwenyewe na kufurahia uumbaji wa Mungu. Unaangalia, inakutengenezea taswira, unaivuta taswira kutoka kwenye ile muvi, unaiingiza kichwani. Ghafla uko peke yako na shuka lako na simu yako, unaona kama unamwenza vile, kumbe ni mikono yako au any device that you have mpaka unamaliza haja yako mwenyewe, unaweka simu yako chini unalala. Ndivyo ilivyo kitabu cha Christians in the business world. hey, hey, hey. unakisoma unakisoma mpaka kinakuvutia taswira. Unapata wazo la biashara kutoka kwenye kitabu, unapata mtaji kutoka kwenye kitabu, unapata sales and marketing skills kutoka kwenye kitabu, mpaka unaweza kuongea na wateja. Kitabu hiki kinapa ya kila kitu mpaka customer caring. Kwa nini unaf unafokea wateja wako? Hujasoma kitabu Mkristo katika ulimwengu wa biashara? Ndivyo ilivyo kazi ya neno la Mungu. Kazi yake, ndugu zangu, ni kutuvutia taswira na picha inayoingia ndani, kama mawazo, kama mawazo, mpaka tunakuja tuna act. Haleluya! mpaka inakuja tunafanya kama ilivyoandikwa humu We hujawahi kuona mtu anakupa ushuhuda, anakwambia mimi nimesoma kitabu cha signs and token, nikaenda nikafanya kweli? nilikuwa namdai mtu alikuwa anaitwa Margaret Ezekiel, nikaandika jina lake Margaret Ezekiel na namdai milioni mbili, nikachukua jina lile nikatia kwenye skonkodinko High hills. Nimeipiga hapa, mtu wa Mungu, unamdumbukiza una huku unamweka na unajua ukivaa high heels kuna namna unatokea kama soja, kila saa umekaa hivi. Kwao dada Mage, kila saa akikaa hivi degedege, si dege, degedege, homa sio. Maana anajiona yuko juu juu tu, anajiona yuko juu juu tu. Alafu ile karatasi umeiweka kwenye kiatu, kuna joto. Ndio maana wewe, unajua ukivua kiatu chako unakuta humu ndani kuna majimaji, kuna joto hm? Ndio habari iliyoandikwa, mnakusamarizia kitabu kama ukijui. Kwa hiyo kule mtu anasikia joto tu, hapa kuna AC. Mnaona jamani, mbona baridi mwenye ana najipepea tu, kitu kinamwambia nani, milioni mbili ya mama mchu lipa, tunakwambia mwaka huu milioni mbili ya mama mchu lipa, anasema tu hapana, ili joto hili, anachukua simu yake anatuma hela, na mimi namtoa kwenye kiatu, sikutoi kama hujalipa, na anatolewa ana kwenye kiatu. Mtu anatoa ushuhuda, namshukuru Mungu alimchukua mai wangu nikachukua jina lake. mai wangu mimi anaitwa Dennis Kwisha, na mimi naitwa Rachel, harusi yetu ingekuwa R&D 2025. Kwa hiyo akamchukua Dennis wangu, aha, okay. Aliyemchukua anaitwa nani? Anaitwa dada Lilian, yani utajua anachukua Lilian pale, anachukuliwa signs and token, ndicho kitabu kilichoandikwa. Unachukua glasi ya maji, mzigo umeandikwa humo, unaweka maji, unakadumbukiza kale ka karatasi kameandikwa Lilian, unakaweka pale kona friji yako kwa juu, freezer si freezer akikaa Lili ni hivi tu. <laughs> dege dege, si dege dege gunini sili basi. Akikana, hapana, ha, bwana rudi kwa recho wako, rudi kwa recho wako, mfunge hiyo ndoa yenu. Basi kaka Dennis si, anarudi pale ana apologize: unajua kuna wadada wahuni walitaka kunichukua, lakini nimerudi kwa kwa recho. Ndizo signs and token, vitu unahangaika navyo, unalia. Ungeweza kusoma huku ukawasha huo mshumaa ukaandika hiyo signs and token, ukachukua huo mchanga ukachukua hivyo viatu ukachukua hiyo nguo ukachukua hiyo leso ukachukua hiko kipande cha mti token kitabu hiki hapa. Unahangaika na mambo magumu, taarifa huna, ndio maana unaona maangamizo. Watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa tu maarifa Maarifa yakikosekana, maangamizo hayawezekani kuzuilika, utayaona tu. Soma soma, kwa kadri ambavyo unasoma vitabu hivi, ndugu zangu, vinatengeneza kitu kinaitwa mental picture. Unaona kabisa kuweza wakati ujao, unasema ha, wow. Kwa sasa sijaolewa, kwa sasa sina kazi, kwa sasa sina. Ndugu zangu, nyakati zinazokuja sio nyakati mbaya tu, hata nyakati nzuri. Juzi kati, wiki kama mbili zilizopita, nikamuuliza kijana wangu wa karibu sana, ni mchungaji, alafu nikamwambia, na anajua ananisikiliza, hivi mtu akikupatia shilingi milioni mia moja utaifanyia nini? Akasema, mamangu, nitatulia kwanza, nisichanganyikiwe na ntamtafuta mtu aje anielekeze namna ya kutumia nikachukua mkono wangu huu nikauweka kwenye shavu, nikasema milioni mia eh, atatafuta mtu uh -huh. Huyu wakati ujao hauwezi sio tu kwa mabaya, sio tu. Niliaje msibani? Nifanyaje joni akiniacha? No, wakati ujao kuweza nikipata mtaji wa ndoto zangu nitawezaje kubihevu? Nikipata biashara ya ndoto zangu, ili siweze kuvunjika, niwezaje kubihevu? Nikipata mke, nikipata mume, mambo mnayoyapenda wa ndoto zangu. Ndio maana kuna wengine akijifungua tu mtoto kama amechanganyikiwa, nepi hapa, daipa hapa, yeye mwenyewe nywele zote ziko soni, vyombo viko uvunguni viatu viko jikoni, mtoto mmoja. Haya, nikupe wa kwangu watatu? Kwa hiyo wa this is the package maarifa kwa ujumla, mtumishi wa Mungu ameyaweka umi ya kuziweza nyakati zote zinazokuja kwenye uchumi, kwenye kazi, kwenye biashara, kwenye ndoa, kwa watoto, kwenye malezi, kila kitu. Kwa hiyo hakuna kwako nyakati shtukizi, Amen. Ukiolewa una amani, una raha, una changamoto, unapita vizuri kabisa bahari zako za Shamu, unapita bila kumnotify mtu yoyote. Kama maarifa hayapo ndani, utapata a small, small challenge, uta igeuza ndiyo project. kila mtu atajua, kila mtu atasema, kila wakati utalia haleluya. Ndiyo kazi ya maarifa. Kwa hiyo ndugu zangu, tukizungumza habari ya kusoma vitabu, chukua kwa uzito. Kupitia hivi vitabu hivi, mwovu wa kuoni kuna mambo ukiyajua hakudanganyi, hakudanganyi. Ukiona ndugu zangu, mtu anakudanganya, ujue hiyo taarifa huna. Kama una ukweli ndani yako, kama una kweli ndani yako, mtu anawezaje kukudanganya? mpaka mtu anakudanganya, maana yake wewe huna taarifa. Mtumishi wa Mungu ameandika kitabu kingine hapa, Matters of Blood, mambo ya, ya usuyo damu laana na baraka za familia wa. Wow, kumbe familia yetu ina baraka. Hujui kumbe familia yenu ina baraka, huna taarifa. Nitajuaje? Je, ninawezaje sasa baraka za kwenye familia zilizofukiwa, zilizofifishwa, nizijuaje? How can I know if, if my family is blessed or not? Laana, nawezaje kuzijua? Unajua, unaweza ukahisi laana unazijua, kumbe uzijui, kumbe uzijui. Haleluya! Kwa hiyo tunapozungumza habari za sisi kuepushwa na maovu, kuepushwa na mwovu, tunazungumza habari za sisi kukaa karibu sana na maarifa, ili usife ili usife ukiwa una taarifa. Kuna baadhi ya majanga hayata kupata, ndugu zangu. Imagine, imagine, imagine kama Habili angekuwa anajua anachukuliwa na ndugu yake, kumbuka, ili akauawe, asingeenda. Yeah asingeenda. Baba, katika jina la Yesu, utuepushe na yule mwovu. Ombi letu la leo baba, utuepushe na yule mwovu. Tunakwenda na ndugu zetu, tunaenda na marafiki zetu, tunaenda na wa business partners. Hatuijui mioyo yao, sura zao tunazijua, uh, miili yao tunaijua, wakati mwingine wanapoishi tunapajua, wakati mwingine akaunti zao tunazijua, lakini Baba, hatujui kabisa mambo yanayozozijaza uh, nafsi zao na roho zao, baba katika jina la Yesu. Hutuepushe na yule mwovu. Utuepushe na yule mwovu. Utuepushe na yule mwovu. Lelerebo sanda rabahande leterebo zira masota. Haleluya. Haleluya. Mithali sura ya 4 mstari wa ishirini na tatu. Biblia inasema, linda sana moyo wako kuliko yote unayo yalinda maana huko. Haleluya, maana huko ndiko zitokako chemchemi za uzima. Kwa hiyo linda moyo wako Amen. linda taarifa zinazoingia moyoni. moyoni mwangu nimeliweka neno lako, ili nisikutende dhambi, maanake moyoni linakaa neno la Mungu tu. Neema ya Mungu ikutunze Amen. Na kukuhifadhi mpaka tutakapoonana tena kesho Amen. Saa tisa kamili usiku Amen. Kila mwenye moyo wa kupenda na mtolee Bwana. Namba zetu za sadaka ni 0753 0857 89 pamoja na 0659 6875 69. Ndugu zangu, kila siku saa kumi na nusu usiku, wakati kuwa tunaendelea naamka na mapitii na hapa tayari podcast ya mtumishi wa Mungu Pasta Toni inakuwa imekwisha kuwa tayari. Kwa hiyo ukitoka hapa, wakati unaoga, unajiandaa kazi zako na shughuli zako nyingine unaweka pale podcast yako unasikiliza. Lakini pia kila siku ya Jumatatu, kila siku ya Jumatano pamoja na kila siku ya Ijumaa saa kumi na nusu jioni, unakuta pale podcast yetu ya amka na mama PT, unanikuta pale nikiongea mambo haya haya haya, kila wakati mambo haya kwa sababu ni mambo ya msingi. Maisha yana mambo ya msingi, yes. Na haya ni mambo ya msingi, upuziwaji wa taarifa kidogo tu, kidogo tu, una uwezo wa kuleta damage kubwa sana kubwa sana na we unaweza ukaona ni kitu kidogo, labda kwa kuwa umezoea kupuuzia mambo, lakini imagine jambo dogo tu kama umeambiwa usile, alafu ukala, inaweza ikakupa laana, ikakupa laana ya vizazi na ikakutoa kwenye eneo ambalo Mungu alikupa. Vipi kuhusu maagizo yote yaliyopo humu? Je, ni Edeni ngapi tumetolewa? Nani ajuae ni Edeni ngapi tutatolewa tena kutokea saa hizi, kama hatutafuata mambo haya? Sio rahisi na lakini, neema ya Mungu ikusaidie. Sio rahisi kuwa kiumbe kipya, lakini neema ya Mungu ipo na kazi yake ni kutusaidia. Ndugu zangu, sio rahisi, sio rahisi. Mnachanganyika wote, Misri Gosheni mnafanya kazi, lakini ukishajijua tu mimi ni Wagosheni, kula yangu tofauti, kufunga kwangu tofauti, soma yangu neno tofauti. Ukishakuwa tu mtu Wagosheni, sio swala la kujisikia tena, unatoka kutoka kwenye kujisikia, inakuwa lifestyle. unasoma neno, unaomba kwa sala zote na maombi, mkiomba kila wakati katika Roho na mkikesha kwa jambo hilo katika kuwaombea watakatifu kama mimi na wewe ni watakatifu na tunatakiwa kuombewa, au wengine. Ndugu zangu, neema ya Mungu ikutunze ikubariki, ikuimarishe Amen. Maovu yasikupate Amen. Uokolewe na yule mwovu, maovu yoyote yaliyojipanga au kupangwa mbele yako yes. Utapita kama uyaoni Amen. Katika jina la Yesu Amen. Shalom asante kwa kuwa pamoja na mimi kuanzia mwanzo mpaka mwisho wa ibada hii usiache kuomba usiache kumtafuta mungu na kama umebarikiwa na maneno haya unaweza kutoa sadaka yako kupitia namba zifuatazo 0659687569 au 0753085789 shalom