Halo mpendwa wa Bwana, this is Mama Piti, na leo na kukaribisha tena kulisikiliza neno la Mungu. Biblia inasema, maneno yangu ni roho na uzima. Neno hili lina uwezo wa kufufua tumaini na kuleta faraja moyoni. Huenda upo kwenye dhoruba au mawingu mazito, lakini kuna neno la Mungu lililo hai linaloweza kutuliza mawimbi na kukuletea amani. Leo karibu kwa hiyo maombi kwetu ni vipaumbele, yaani katika vipaumbele vya kwenye maisha yetu, hmm, kama ambavyo tunasema, tuna chakula, tuna malazi, tuna mavazi, eh, tuna watoto na nini na kuomba kwetu ndio kipaumbele namba moja. Amen. Haleluya. Kwa hiyo tunatoka kabisa kusema, ah, ni jambo seasonal wow, ni jambo la msimu, ni jambo la kujisikia leo mwili wangu mzito siwezi kuomba. Hapana, leo nimekwazika, naona kama leo imeinama, siwezi kuomba. Aa, katikati ya kwazo, mm -hmm. bado unaomba Amen. Katikati ya kukwazika bado unaomba Amen. Katikati ya mambo yote kuomba, ndugu, ya, uh, ndugu zangu sio option, kuomba ni lazima. Amen. Jana tulikuwa na wakati mzuri sana wa maombi. Amen. Na kwa neema ya Mungu na kwa uwezo wa Roho Mtakatifu leo pia atatuchukua mahali pazuri kuliko jana probably. Amen. Na tulijifunza jana kitu cha msingi sana, kwa kuwa tupo kwenye siri series yetu, tupo kwenye mfululizo wa vipindi vyetu ambavyo tumevianza msimu huu wa pili, baada ya maombi ya muda mrefu takriban siku thelathini, ambayo series yetu au mfululizo wa hivi vipindi tunajifunza somo linalosema Deliver us from evil, yani yes. Utuokoe na yule mwovu yes. Na kwa kuwa tunaelekea mwishoni mwa mwaka, mambo ni mengi yeah. Na matukio ni mengi yes. Ambayo tunayajua ambayo hatuyajui, yaliyoko mbele yetu, yaliyoko nyuma yetu yes. Yaliyoko kwenye pembeni ya huku pembeni ya huku, mambo ni mengi kiasi kwamba <laughs> hatuwezi kujua sasa tufanyaje, lakini option ipo ya option iliyopo pekee ni ya kuomba. Tunaombaje? Tunamwambia Mungu utuokoe na yule mwovu. Tukiwa tunajua kabisa muovu yupi mtu wa media, mimi nafagia kanisa basi shetani ananiogopa. Ukiyachunguza okay, maandiko kwa, um, kwa umakini zaidi utagundua kwamba shetani ana uwezo wa kukaa mbinguni akawa na ajenda zake pale, akawa na mipango yake pale, akawa na mambo yake pale, to the level Mungu aka yani, ulimwengu wa roho kule ukamuona, ukamspot na ukaamua kumfukuza. Haogopi kutaka kupindua chochote mbinguni. Hmm? yeah, ukisoma kwenye maandiko unaona pia kuna mahali anaongea na Yesu eh, jangwani, baada ya Yesu kufunga takriban siku 40 anamsemesha bila woga <laughs> anamsemesha bila wasiwasi, anamtia kwenye majaribu, anamwambia kama kweli wewe ni mwana wa Mungu, embu badilisha jiwe hili liwe mkate. Haogopi kusema he, jamani huyu ni mwana wa Mungu embu ni muogope wala muogopi, kana kwamba itoshi. Ukisoma kitabu cha Mwanzo, tumesoma siku chache zilizopita, Mwanzo sura ya tatu, bibi anasema hivi, basi nyoka alikuwa ni mwerevu kuliko wanyama wote pale, eh, anyamawotea anakwenda anamuongelesha Eva, anamuongelesha kuna mambo anamsemesha pale, anamwambia vitu vingi visivyofaa, vitu ambavyo ni vya uongo. Ndugu zangu, hata aogopi yeah au waseme hivi jamani, Heva nimemkuta Eden na mume wake. Hawa watu Mungu huwa anakuja kuwatembelea kila siku jioni. Ndugu yangu we, Mungu anakutembelea kila siku jioni, huna uhakika kwanza. Jioni unakuoga kwenye viwanja mbalimbali ambavyo hata Mungu hawezi kukatisha huko. Haya, kama tu Mungu aliwapa wale watu Eden akawaweka pale halafu kwa desturi yani, day to day activities, desturi za kila siku, Mungu alikuwa anaenda kila siku anawatembelea. Jamani, shetani anajua kabisa saa tisa alasiri, Mungu atakuja, saa kumi jioni, Mungu atakuja, yet haogopi kuwasemesha watu wale wale ambao Mungu anasema nao yeah. Kana kwamba haitoshi, eti Biblia inasema kwenye kitabu cha Ayubu, watu wa Mungu wamekwenda kanisani. Maandiko yanasema hivi, wana wa Mungu wakajihudhurisha mbele za Bwana. Hakikuwa kikao cha familia, ndugu zangu, hakikuwa kikao cha send off, hakikuwa kikao cha harusi. No, ilikuwa ni ibadani. Wana wa Mungu wamejihudhurisha mbele za Bwana. Mwamba ogopi? Biblia inasema shetani naye akaenda katikati yao. Nini, unafikiri wewe ni spesho sana hawezi kuja kwenye ndoa yako? Kwa nini unajiona wewe ni spesho sana hawezi kuja kwenye biashara yako? Kwa nini unajihisi wewe ni spesho sana hawezi kuja kazini kwako? Kwa nini unahisi kama ana uwezo wa kuwaingia watoto wa Ayubu waliokuwa wanatolewa sadaka kila mwezi kila mwezi kila mwezi, anawatolea watoto wake sadaka, mwaka kwa mwaka anawatolea watoto wake sadaka. Kama ibilisi shetani mlaaniwa ana uwezo wa kuwatembelea watoto waliokuwa wanatolewa sadaka na baba yao kila wiki kila siku, tena wakiwa hata hawana makosa, achana na wakwako wao, mara kaiba, mara kadanganya mara sijui ametenda tukio gani. Ha, watoto yule baba alikuwa anasema hivi yamkini yamkini kwamba watoto wangu wamefanya makosa yes. Kwa wakati wako, soma kitabu cha Ayubu, kitakushangaza wewe. Sadaka ya watoto wako si mpaka ukabwe, toa kuna korona mpya, watoto basi basi basi basi, naenda kumtolea sadaka ah, ah. Bibi nasema Ayubu hakusubiri hata ugonjwa mpya. Maandiko yanasema hivi, mwenyewe akasema hivi, yamkini hawa watoto, kwa kuwa ni watoto, kwenye pitapita pita zao, inawezekana wamejikwaa kama watoto, inawezekana wamepungua kama watoto, basi ngoja ni watolee sadaka ya utakaso, wawe wanatakaswa, aidha najua uh, dhambi zao au sijui kama wale watoto ibilisi aliwatembelea na hakuacha hata mmoja. Biblia inasema wale watoto wote kumi kama utani walifariki siku moja, shetani alipoingia tu, siku moja wote waka, wakapotea wote wakafa. What do you think? ukikaa weo ukiwaza unawazaje? Unajiona wewe ni special sana kuliko Ayubu Hapana. Biblia inasema Ayubu, palikuwa na mtu mmoja kwenye nchi ya Usi peke yake aliye mcha Mungu, mkamilifu, mwelekevu. Tuanzie hapo leo. Hmm? Uh, Ayubu sura ya kwanza mstari wa kwanza. Na kusomea andiko hili sio kwa umaalum, na kusomea andiko hili, ili uweze kujua kwamba wewe sio special sana, kwa sababu wakati mwingine unaweza ukajipa umuhimu ambao haupo, ukajitengenezea mataswira kichwani, ukaweka predictions, ukatengeneza false imaginations za kuona kwamba you are too special. Wewe vitu haviwezi kukupata you are too special. Amka na mapitio, umeamka Jumatatu tu na kwenye mambo ya ibada na kwenye mambo ya Mungu unajivuta vuta sana. Hata saa tisa hii umeamka basi tu, lakini huna muamko ndani. Biblia inasema Ayubu sura ya kwanza mstari wa kwanza palikuwa na mtu, sio nyani ndugu zangu, huyu ni mtu, mtu kama mimi, mtu kama wewe. Palikuwa na mtu katika nchi ya Usi, jina lake alikuwa akiitwa Ayubu, mtu huyo alikuwa mkamilifu na mwelekevu ni mmoja aliyemcha Mungu na kuepukana na uovu. Cheki CV hiyo mwana, kaandikwa kwenye Biblia, mtu mmoja tu na sio mwanamke, mwanaume kama wewe unayeniangalia, mwanaume kabisa. Biblia imemsoma imemwelewa ikamtolea recommendations, maelezo ya kumsindikizia kwa nyuma, ikasema hivi, pali kuwa na mtu katika nchi ya Usi, kana kwamba alikuwa peke yake no, nchi ilikuwa ina watu wengi Ehe, alikuwa akiitwa Ayubu sawa. Mtu huyu alikuwa mkamilifu, mwelekevu na aliye mcha Mungu na kuepukana na uovu. Sio we uovu unaukimbilia, wanae mko wapi? Chimbo lipi leo? Bia gani mpya? Pombe gani niitesi? Huyu alikuwa hakimbilii uovu, anauepuka Shetani wala hakumuogopa. Maandiko anasema hivi, wana wa Mungu walipoenda ibadani, Biblia inasema naye mwana akaenda pamoja nao katikati yao akafika. Maandiko anasema akakaa, akatulia. Mama mchungaji, umejuaje kama ibilisi alitulia ibadani? Kwa sababu Mungu aliposema alimsikia. Kama huja kama hujatulia, Mungu akiongea huwezi kumsikia. Ndio maana Biblia inasema hivi, katika kutulia na kutumaini ndipo nguvu zenu zinaporejezwa katika kuangaika na kupanic. Ukishaanza tu kupanic ukishaanza tu kuwa na hasira mpitilizo ukishaanza tu kuwa na rest, rest moment huna pumziko la ndani, Roho Mtakatifu eneo hilo anaondoka. Biblia inasema kitabu cha Mwanzo, Mwanzo moja tatu a, a, Biblia inasema Roho ya Mungu ikatulia juu ya uso wa maji, utulivu. Alafu Mungu akasema na iwe nuru, ikawa nuru. Kwa hiyo kila unapotulia Regardless, haijalishi kuna nini, haijalishi kuna tukio gani, haijalishi kuna jambo gani, unapojitengenezea na Roho Mtakatifu anakusaidia kuwa na roho ya utulivu, inakuwa rahisi kumsikia Mungu. Maandiko yanasema hivi: shetani naye akajihudhurisha katikati yao, Mungu akasema wewe "Uko na hapa?" Akasema, "Nipo." Kwa hiyo alikuwa ametulia kiasi kwamba Mungu akiongea anasikia. Hiyo ndiyo sababu pekee na kushauri kila wakati mara zote, punguza safari unapokuwa nyumbani mwa Bwana <coughs> <coughs> unapoenda ibadani katikati ya wiki, unapoenda ibadani siku ya Jumapili, jitahidi asubuhi usikule mavitu mengi, ili akusaidie kutulia. Kwa nini? Inawezekana Mungu anatembea pale na muda huo, na wewe umebanwa na haja kwa hiyo unakimbizana kwenda washroom, unafika washroom, kuna foreni watu wanajisaidia taratibu, vitu vyao kule vinatoka kimoja kimoja tu, baada ya muda kinaanguka kingine tu, baada ya muda kinaanguka kingine, mpaka ifike zamu yako kule, nene limesha kupita. Kwa hiyo kama ibilisi ana uwezo wa kuyatembelea maisha ya mtu mwelekevu, maisha ya mtu mcha Mungu, maisha ya mtu anayeepuka uovu Hali yako ipoje? Kwa hiyo usijione tu special. Amen. Usijipe momenti za mapumziko kusipokuwa na ulazima Amen. Kuomba kwetu ni kila siku. Haleluya, haleluya, tufunue kitabu cha Yohana sura ya kumi mstari wa kumi. Kwa hiyo tupo kwenye mwendelezo wa mafundisho yetu ya kwamba utuokoe na yule mwovu. Mahali popote ukiona mtu anaita msaada wa mbingu, msaada wa viumbe visivyoonekana, msaada wa viumbe vya rohoni. Kwa namna moja ama nyingine anajiambia yeye, anatuambia sisi, na anamwambia Mungu pia, siwezi usiponisaidia hapa, nahitaji njia yako hapa, nahitaji mawazo yako hapa, nahitaji ni wewe tu ndo unitoe, siwezi. Biblia inasema kwenye Yohana sura ya kumi mstari wa kumi Mwizi, mwivi, mahali pengine wameandika mwizi, ndio hayo hayo mwivi, haji mm -hmm. ila aibe, sawa na kuchinja mhm, na kuharibu sawa. Mimi nalikuja mhm, ili wawe na uzima aha, kisha wawe nao tele. Kwa hiyo tuko sahihi kabisa tukimkimbilia Mungu tukamwambia Baba utuokoe na yule mwovu, manake tuko sahihi sana. Kwa nini? Kwa sababu mwenye uzima ni yeye. Ndio maana hapa mwishoni amesema hivi, lakini mimi nalikuja, pamoja na huyo mwizi ya kwamba yupo, ila mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele. Jana tumeangalia habari za mwizi. Ndugu zangu, mambo haya ni ya msingi sana na ni vyema ukayaweka katika katika utendaji kazi. Maandiko yanatuambia tusiwe tu wasikilizaji wa neno, bali tuwe watendaji wa hilo neno. Kwa nini? Kwa sababu kusikiliza ni rahisi, kila mtu anasikiliza, lakini kutenda, wakati mwingine, inakuwa ngumu. Kutokana na nini? Na mazingira yaliyokuzunguka. Lakini kama ambavyo nimetoka kusema, mazingira yaliyokuzunguka au any circumstance haikufanyi wewe ukawa too too special to be visited by the devil. You are not too special. Devil anamtembelea mwana wa Mungu aliye hai Mwana wa Mungu aliye hai anamsemesha, anajua kabisa huyu ni mtoto wa Mungu mwenyewe, na anamwambia nisujudie, nitakupa mali zote hizi, nitakupa utajiri wote huu. Haogopi kiasi gani? Vipi kuhusu wewe? Kwa hiyo wewe sio mtu special sana, mwizi haji kwa hiyo. Tukajifunza jana sana habari za wezi, na tukamwomba Mungu tena na tena. Leo tunaomba tena. Kwa nini? Kwa sababu jana nilisema maisha yamegawanyika kwenye majira na nyakati, misimu kadha wa kadha, ambayo mara nyingi yaweza ikawa sio rahisi kwako kuweza kudetect kujua huu ni msimu gani. Nikisema hivyo namaanisha nini? Namaanisha kwamba huwezi kujua tunaendelea hapa leo. Huwezi kujua mwizi atakuja saa ngapi, kwa sababu Bibilia yenyewe imeacknowledge, imesema ukweli ya kwamba mwizi haji. Kwa hiyo kwa sababu, na ndiyo maana hata ukianza kutrace matukio ya wizi kwenye nyumba za watu, let's say matukio ya uvunjwaji, majambazi wakavamia wakavunja nyumba, let's say wakaiba TV waka, wakaiba redio wakaiba friji. Wewe utakubaliana pamoja na mimi, hawafanyi hivyo kila siku, hawafanyi hivyo kila siku. Kwa hiyo kwa sababu huibiwi kila siku, inakutengenezea mentality ya kwamba hautaibiwa hautaibiwa. Ndio maana siku za nyuma tulipokuwa tunajifunza habari za mwovu, tukamsoma kwa sehemu, huyu mwovu ni nani na anafanyaje fanyaje kazi, then tukarealize, kumbe huyu mwovu huyu hana panga, huyu mwovu huyu hana sime, huyu mwovu huyu hana mashine. Huyu mwovu ana mdomo tu, ana hila tu ana namna ya kuyatwist maneno na maagizo yake yakafanania hali yako halisi alafu yakakupa kitu kinaitwa eh, fake rest ukapata pumziko lakini la uongo kwa nini kwa sababu mwizi haji Biblia ime acknowledge John 10:10 Yohana 10 mstari wa kumi tena imeanza kwa kusema mwizi haji yeah. au mwivi haji maana yake nini haji kila siku yeah. tabia ya mwizi ya kutokuja kila siku haimaanishi kwamba hatokuja, ila tabia yake ya kutokukuvamia kila siku, tabia yake ya kutokukuibia kila siku, tabia yake ya kukuacha upumzike inakuwa sio kwamba hatokuibia. ah -ah. Ila anakuwa anakujaza mauongo, anakujaza mapumziko yasiyo sahihi, ili ujiamini ya kwamba mimi siibiwagi. yeah. au mimi siibiwi Naenda mbele kidogo, mimi siaribikiwagi, mimi siumwagi, mimi watoto wangu wako sawa, kwa sababu si umemuona mwanao tangia yuko vidudu mpaka fomu 2 yuko vizuri kabisa. Kwa hiyo hii yote inakupa fake rest, unasema uh, uh, for this matter mate, kwa staili navyoona, mm -mm. hawezi kuharibika. Bila kujua watu wanaweza wakaanza kuharibika utu uzimani. Ndugu zangu nyie, ni mashahidi unaweza ukawa umeolewa na au umeoa, mke wako mzuri tu, mwaka wa kwanza mko vizuri tu, mwaka wa pili mko vizuri tu, mwaka wa tatu mko vizuri, mwaka wa nne ndo unaanza kunotis, mbona kama kuna tabia nazoziona ambazo sio, hmm? hakuna mtu hata mmoja ambaye, eh, natoa mifano ya mahusiano kwa sababu ndo mambo unayoyapenda Nikitoa mfano wa kilimo hapa, utajikuna hayo macho mpaka ulale. Lakini nikikwambia mahusiano, chap fast unamkumbuka Joji wako. Haya, hakuna mtu yoyote ambaye anafunga ndoa sasa hivi na mtu wake na kijana wake wa kiume na binti wa kike eti wakaenda honeymoon. Ni wachache sana. Ndo mlianza kupigana honeymoon, wachache. Yani ilo kundi leno ni wewe na mwenzio, wachache sana. Ila wengi honeymoon huwa iko ratu wachache sana. Eti mama unavyotuona sisi, bwana Yesu asifiwe, shalom, mnavyoiona hivi ndoa yetu ilianza kupitia changamoto takia, tangia tupo honeymoon, tulipofika tu pale siku ya kwanza alinipiga. Wala siku ya kwanza mlikuwa vizuri sana sana, anakuambia geuka huku malia, basi utaki maana nini? Unajua, unaona aibu. Mm, chakula ulikuwa unakula tu chips moja unasema umeshiba. Saa hizi unavyopakatia uokoko unavyolishika ile sufuria ukipakua sana lumbesa, akikuangalia hivi, je, anasema wife, yes, mbona zile anasema mbona zile. Ulikuwa unakula samaki vizuri, unachambua tu mnofu kidogo unakula mwanzoni. Sasa hivi sio wewe, unatafuna mpaka mifupa unafanya yule samaki mpaka anajisikia vibaya yani, sasa wamenila, hawataki hata mifupa yangu. Yesu waikute, yani unaamla samaki unafyonza <coughs> Yani mwingine anaitafuna ile mifupa inasagika sagika, kiasi kwamba ukikuta sahani yake amemaliza kula, mahali pa samaki hapakuonekana tena. Yani huwezi kujua kama hapa aliliwa samaki. Siku za mwanzoni, kwani mlianzaje? Mlianzaje? mlikuwa mnavaa sare ama mchungaji? Umejuaje? nalikuwa kijana na mi nilikuwa na mtu wangu. Mungu anatusaidia mwaka wetu wa kumi na tano tunafikisha hapo, eh, Desemba saba. Kwa hiyo maanake, nasi tulikuwa tuna michezo hiyo hiyo kwao, nikiona nasema naijua hii. Naijua hii, eh, mnavaa sare pamoja na mnachukua muda mwingi sana kula chakula, mnapoteza muda. Anakata tonge pale, Kaka Antoni analizungusha, analibumba, analibumba wakati huo analibumba, na mimi naye nimekaa tunasubiri, lakini sahivi unakula kwenye gari, huamini, huamini, yaani humjua hata aliyepika. Zamani alikuwa akirudi, anasema no kama hajapika mimi my wife, I don't want to eat. Saizi akiingia baba Wanda anakula aliyepika amjui. Jamani ndugu zangu, tule. Kuna mahali naenda kuhubiri, haikuwa hivyo hapo mwanzo. Kwa hiyo ukipumzika mapema ukipumzika awali, mwizi haji. Haji kwanza, anakupa nafasi. Tumia nafasi hii vizuri, usiseme hivi vi, mi sina watoto, siwezi kuwaombea. Mimi sina mume kwa sasa hivi, siwezi kumuombea. Mimi sasa hizi kazi yangu inaendelea vizuri, siwezi kuiombea. No, kuna watu wanafukuzwa kazi mwaka wa saba, mwaka wa nane. niliwahi kuwapa hapa hapa testimony moja, nikamwambia. Miaka mingi iliyopita dada mmoja alikuwa anatoka Dodoma anakuja Morogoro, anakuja kutusupport kwenye ministry. Ametusupport baada ya mda tena anza kutufundisha, alikuwa anafanya kazi ofisi ya heshima sana pale Dodoma. Sana akaanza kusema utumishi, msifanye msifanye hivi, msifanye hivi. Kafanya kazi takriban 10 years kwenye ofisi ya maana. Ndugu zangu, navyoongea hapa na wewe usiku, mpaka navyoongea na wewe bado yuko Segerea, labda kukikucha asubuhi anaweza akatoka, lakini amefanya kazi 10 years. Laiti angejua katika baada ya hii miaka kumi Ipo siku mimi huyu huyu ambaye leo nina sign checks hapa kwa wenzangu, leo mimi ndo bosi hapa, ninawasainia vitu wenzangu hapa ofisini, kesho nitakuwa Segerea, nimeweka na mimi foleni niwekewe chakula. Laiti angejua, niamini mimi, maombi yake angekuwa ya tofauti yangekuwa ya tofauti. Mwizi haji ndo, ndo maana statement mwizi haji anakuacha kwanza upate pumziko. Ndio nilikuwa naongea hapa mambo ya ndoa, ingetakiwa honeymoon ile, e, soon baada ya honeymoon ni mifungo na maombi, mifungo na maombi. Unamwambia Mungu nipe sherehe hizi hizi kama nilivyosherekea kwenye honeymoon hii. Miaka yangu mitatu ya ndoa furahi, minne ya ndoa hii, mitano ya ndoa, mwingine nikimwambia napitia hapa, tunafikisha miaka kumi. Anasema hii mbona wadogo? Sio wadogo, wadogo wapi? na kila siku hapa anajieleza hivi, na watoto watatu, na watoto watatu. Mtoto wangu wa kwanza teenager, watatu bado nasema hi wadogo, na pitii maombi. Roho anauisha roho yule yule. <laughs> Wewe <laughs> yule yule aliyemfufua Kristo katika wafu anaishi ndani yangu kwao ukiniangalia kama mdogo wako. No, nimeishi na mwanaume mmoja. Acha na wewe una una wengi hebu nipe siri. Una unawezaje? Ni cheki kwa WhatsApp nipe mbinu. Mimi na wewe tubuni mbwini. Unawezaje? Mimi na mtu mmoja 15 years. Wewe unao watatu. Sasa hivi huna hata anniversary. Na huchanganyi message. Mimi tu sasa hivi sina wawili ila nachanganya message. Zilikuwa ziende kwa CEO na mtumia baba. Zilikuwa ziende kwa watu wa media, laptop nne zinatakiwa, nilitakiwa nimtumie mtu wa media na mtumie mai wangu. Kwa hiyo hebu nipe hiyo mbinu, una wawezaje? mbaba zi watatu, hebu <laughs> ni cheki kwa WhatsApp saa hizi nisome message zako live hapa, nisaidie. Unawezaje kuwaenda watu wa miraba wanga na six packs watatu, watu wa miraba minne? <laughs> Ah, makofi kwako. No, dada wange ni watofauti hapa. <laughs> Kweli shetani akutembelee wewe, hmm? Unapewa fake rest, fake rest. Ndio maana zile siku za mwanzoni watu hawaombi mtu atoke. ah, honeymoon aombe amna, everything is so perfect. Juzi nikaenda kwenye msiba mmoja wa mpendwa wangu mmoja, amefiwa na mume wake. Nikawepo pale naangalia, niko pale mama mchungaji salimia, nikasalimia. Basi pale muda wa kuaga nikaaga, nikapita. Baadaye nipo Hawa watu wana miaka mingapi sasa? Niulize, maana msiba lazima tuongee, kuna namna nimehusika kabili. Nianze kusomesha pale, wapendwa wangu watatu, nikasema hivi, huyu ameishi na mume wake muda gani? Wakasema mama, huyu ni mwaka wake wa saba. Nikasema wao, laiti angalijua dada wa watu katika baada ya miaka saba atakuwa ni mjane. Watoto wao wako wapi? wakanionyesha wale pale mbele, nimekaa vitoto vitatu pale. Roho yangu ikaingiwa na huzuni, nikasema laiti angalijua kama baada ya miaka saba binti mdogo namna hii atakuwa mjane. Naamini kabisa mifungo yake ingekuwa tofauti, maombi yake kwa mumewe, hata kama mkorofi, angekuwa tofauti, maombi yake kwake yeye mwenyewe angekuwa tofauti, maombi yake juu ya kazi yake, juu ya ajira yake, juu ya ya nyumba yake yangekuwa tofauti. Probably alikuwa anajenga taratibu bila kuombea miradi yake akijua na kesho Baba Joji atakuwepo. Probably alikuwa anafanya akijua ah, ntalala, nitamka, ntampigia, nitumie. Laiti tungejua, mwizi hajagi. Haleluya, mwizi haji, mwizi haji ila aibe, haji. Kwa nini anakuacha umkusanyie vya kuiba? Anakuacha umkusanyie vya kuchinja kuchinja kwenye Biblia ya Kiingereza amesema ndio, to kill. Anakuacha umkusanyie vya kuharibu, hawezi kudistroy kitu ambacho hakipo. Anakuacha kwanza, six net years unatengeneza ndoa tu, six net years unamvumilia huyo mwanamke, six net years unamvumilia huyo mwanaume, ili mwaka wa saba uje usain divorce. Wow, what a waste kwa hiyo tukizungumza habari za kwamba Mungu, tunakuomba usiku huu, tumeamka sisi kuomba tu, kuomba tu, Baba, mbele kule ni giza, hatujui umeficha. Biblia inasema hivi hmm, mambo yaliyofunuliwa ni ya kwenu nyie na watoto wenu, lakini mambo yaliyofichwa ni ya Bwana kwa hiyo mambo yaliyofichwa hatuyajui, ni wewe tu Bwana ndo unayajua. Kesho yangu ni wewe tu ndo unaijua, mtakuwaje kesho na wanangu, ni wewe ndo unajua. Mgine nasema mamchu, mimi sina hata watoto. Hata sisi tulikuwa hatuna watoto, si nimewahadithia hapa juzi. Mama angu siku ya arusi yangu, wakati tunatoka sasa, maharusi pale maharusi, mm, watoke wapungie mikono ah, ni kwa neema tu wewe Ah, nilikuwa nacheza na, na kwambia kuwapungia. Maadui kwa marafiki na wapungia na kwambia step si step kwa mbali, nikamwona mama, huona kama ana mawazo bi mkubwa, ikabidi niende mama, shida nini? Akaniambia, neema wewe ni mdogo, utaweza kweli? Nikamwambia, bana hebu niache nikale raha maisha. Mama, utaki hata nifurahi, naelekea honeymoon wao, hujui nini kinaendelea honeymoon. Basi nikaondoka juzi, anawaona wajukuu, namwambia mama, unaonaje hapa nimekuletea watu watatu. Anasema sasa mtoto ana watoto. Nikasema umeona? E, kwa hiyo mimi huyu huyu, ndugu zangu, ni juzi tu hapo, ni juzi tu hapo. Nilikuwa sista du, juzi tu, nilikuwa nalala bila amka na mama pitii, nilikuwa napumzika, sina mawazo ya chochote zaidi ya chakula cha saa hizi. Hata tukisema hamna mka pitii, bado saa tisa, nimekaa tu hivi macho Mtu uzima umefika, mama lala leo amka, nawapitia mna silali, nimekaa usingizi hamna, kichwa kinawaka moto, yaani unachukua tu taulo, unaweka maji ya baridi, unatupia tu kichwani. Mwizi haji ndugu zangu. Mwizi haji kwa nini? Huu muda ambao haji, anakuwa anafanya nini? Anakuacha umwandalie vya kuiba, anakuacha umwandalie vya kuua, anakuacha umwandalie vya kuharibu. Si jambo jepesi kukusanya a, kutumia muda mrefu kukusanya vitu, kukusanya vitu ili mtu aje aviibe. Yeah. Na jana nikawaambia ndugu zangu, kuna tofauti kati ya mwizi na kibaka. Kuna tofauti kuna tofauti, sisi hatuzungumzii vibaka kabisa. Yeah. tunazungumzia wezi Yeah. Wezi, mwizi ndugu zangu anakusoma. Mm-hmm. Mwizi ndugu zangu anakuangalia. Mwizi ndugu zangu anakufuatilia mguu kwa mguu, mkono kwa mkono, anakufuatilia kila wakati. Unakula nini? Unakulaga wapi? Unacho kitu gani? Wapi unaishi wapi? Naenda mbali kidogo, mwizi wetu katika roho anakufuatilia. Kwani una mipango gani? Kwa taarifa yako shetani anajua kusoma na kuandika. Hapa tu nilikuwa natangaza jana nikasema, tunazo uh, planners zetu tunazo adari uh, zetu za 2026. Kwa mfano imeandikwa hapa, amka na mama pitii. Hii ni plana nzuri ya kuplan. E, Januari nita, nitafanya jambo fulani, Februari nitafanya jambo fulani. Plana hii, trust me, unachoandika hapa, usifikiri shetani ajui kusoma wala kuandika. Peleka watoto shule, peleka watoto shule. Acha ubaili kusema nitawafundisha nyumbani, peleka watoto shule. Wewe wazazi wako wangekufundisha nyumbani, hali yako ingekuwaje? Na unajijua hesabu ulipata ngapi? Wengine mpaka Kiswahili tunadi mpaka uraia F, historia. Basi tulipata uhuru mwaka gani? F. Unataka kumfundisha mtoto nyumbani? Unataka kutuharibia watoto. Peleka watoto shule, wajue kusoma. Kwa hiyo shetani anajua kusoma na kuandika. Ndio maana kuna mahali Mungu anamwambia Yeshua, asikiliza kitabu hiki cha Torati. Kitabu maana yake ni kitabu kama hiki, the kitabu. Kitabu hiki cha Torati kisiondoke kamwe kwenye kinywa chako. Maana yake kama hakiondoki kinywani, maana yake hichi kitabu kiko kichwani. Kimeingiaje? Kimeingia kakusoma kwa hiyo shetani anasoma, anasoma. Kwa hiyo ndio maana anasema hivi, tunatoka kwenye adui yetu, mtu adui anayeonekana mpaka adui asiyeonekana, kwa sababu anasoma mipango yako ya kujenga mwakani, anaisoma. Ndio maana ukuona mahali popote ambapo, eti alimuita Eva, alimuita shetani, hebu njoo tuongee, njoo nikwambie, Mungu amesema hapa kwamba sisi tusile no Alianza mwenyewe kwao. Mipango yako ya kujenga anaijua, mipango yako ya kusoma anaijua Mi... ndio maana unaona kwa kadri ambavyo unapanga mipango ndio kama vile hujapanga chochote yeah. mwizi anakuacha anakupa time. Ndio maana ni muhimu, na mimi huwa nasikia vizuri kwa ndugu zetu ambao bado wako single, hawana majukumu mengi, wao wana nafasi kubwa wao wana nafasi pana ya kutengeneza misingi iliyo imara kuliko hata sisi wengine, kwa sababu sometimes huko hapa unafanya kipindi akili iko shule, akili ipo kanisani, akili ipo kwenye mradi wapi, akili ipo ya nani amekusumbua. Kwa hiyo hata wakati mwingine wewe unaweza ukaona it is the best service, lakini yeye mwenye service yake anajua nimedeliver chini ya kiwango. Kwa nini? Nikitoka hapa kuna mali inabidi niende, akili inatawanyika. Lakini wewe akili yako ipo eneo moja tu kwa sasa una mto kuwaza una mke wa kuwaza, una mume wa kuwaza. Mwingine ananisikiliza hii, amka namapitii, yuko nyumbani kwao, hana halipi luku, halipi maji, halipi chochote. Kwa hiyo hawa ndio wako kwenye nafasi nzuri kuliko. Majukumu yakisha jaa, unakosa hata prayer point. Ipoje? Haleluya! Na nimesema jana, nikasema hivi, mwizi akishakuibia ndugu zangu, mwizi akishakuibia tena inakuhitaji uwe sharp shap kweli. Sisi wengine wenye vitu vingi, ni mpaka ukianza kuitafuta nguo fulani na unasema mbona nguo yangu sioni, kumbe likushaibiwa miezi miwili, miezi mitatu, hata umjui mwizi ni nani. Kwa hiyo gharama gharama ya kuanza kumkimbiza mwizi akishakuibia amani yako, gharama yake ni kubwa ndugu zangu, kuliko kutengeneza preventive mechanism sasa hivi za kuilinda amani. Ndiyo maana kinga ni bora kuliko tiba. Kwa nini wanatuambia ivi bana? Wewe unapolala chomeka chandarua, weka neti, ili nini? Kulala ndani ya neti ni rahisi sana kuliko dozi ya mseto. Haleluya! kulala ndani ya neti ni rahisi sana. Ni vile tu wakati mwingine ujuaji na maubishi. Mimi sipendi neti, kuna demo wangu anakuja asije akaniona, mimi mtoto mchanga, hizi namna gani? Vipi hii neti? Naitoa sijui nini, mbu nakuuma hapo, maana napuliza lungu lungu wenye haikupendi, una athma, basi unajikuta kuhema, si kuhema ha, yani. Lakini litajua wote, ah, mimi mkubwa asilali kwenye neti. Dawa za malaria hayo maalum hayo ulioyaweka mamseto, Metakevrin, dazi mpaka zimefungiwa ile nyingine mnazo mgi ananunua dawa za malaria yani. Mtu mmoja aniambia mama mi ana dawa zangu za, za jumla ananunua dawa za malaria pakti kwao, ameshajiwekea Januari, taugua ntakunywa hii hapa, imeisha ana dozi yake. Kuchomeka neti na kulala ndani ya neti, ndugu zangu, ni rahisi sana sana sana kuliko kuuguza malaria. Wewe hujawahi kuona? Ah, malaria imepanda kichwani, kwa nini unawaza? Kabla haijapanda kichwani ingeweza kuzuiliwa mahali, na kabla haijaingia kabisa, hata anopheles asingekuona. Mlikuwa wapi mkakutana na anopheles? Mbu jike anakuuma shababi, Dada mage ni mnene, anaumwa na mwanamke mwenzie, anopheles anamuuma, anakunywa dawa. Lala kwenye neti, ndugu zangu, kumzuia mwizi. Ndio maana pale juu akatuambia hivi, Baba usitutie majaribuni kabisa, usiseme kwamba tuingie kwenye majaribu then tutatoka sama. Hapana, hapana, hapana, usikubali, kwa sababu kuna baadhi ya majaribu utaingia, utazama Sio kila jaribu utaweza wewe, umeingia halafu ukatoka salama. Haiwezekani, haiwezekani. Kwa hiyo ndugu zangu, mwizi haji. Kwa nini mwizi haji anakupa wewe nafasi ya kumkusanyia vitu vya kuiba? Moja, pili anakupa nafasi ya kukupumbaza ya kwamba hatokuja kabisa. Ndio maana kuna wale ambao wakati mwingine kwa sababu hatujawahi kuvamiwa na vibaka na wezi na majambazi kwa muda mrefu, tunalala wakati mwingine mlango wazi. Unashtuka tu saa kumi na moja na nusu au saa kumi na mbili hey, unamuuliza jamani, dada, kumbe jana mlilala mkufunga? Hujazoea we, ajawahi kukutembelea ukiumwa na nyoka kidogo, majani akikupiga kidogo utashtuka kwa sababu hujawahi kuibiwa, ndio maana milango yako iko wazi. Laiti ungekuwa umewahi kuvamiwa na vibaka, ndo ungejua kabisa kwamba mlango mmoja una uwezo wa kuwa na makomeo hata matatu. Lakini saa hizi unaacha wakati mwingine, unatoka huko ulikotoka ofisini, unafungua mlango kuingia kwenye nyumba yako, unaacha ile funguo nje, unaisahau funguo nje, unaendelea na maisha yako kama kawaida, kwa sababu mwizi haji, mwizi haji, anakuacha kwanza upumzika. Ila siku akiingia akachukua, inakuwa shida. Na jana nikawaambia, ndugu zangu, akishakuja akachukua cha kuchukua, sio rahisi. Kwanza kumkimbiza moja, inakuhitaji ujue ameiba nini, yeah. Maisha yana mambo mengi. Kuna watoto, kuna mume, kuna mke, kuna mkwe, kuna wakwe, kuna ndugu, kuna jamaa, kuna marafiki, kuna miradi, kuna mawazo, kuna afya. Mpaka ujue umeibiwa, tayari ugonjwa umefika mbali mpaka ujue hapa nimeibiwa. Wakati mwingine mtu anakaa miaka miwili miaka mitatu miezi sita mwezi mmoja. Mm, nilikuwa na ereni yangu ya njano kama ina maua maua hivi, mbona sioni? Ilishaibiwa. Kwa hiyo kuanza kumtafuta, kwanza tu kujua nimeibiwa nini, ishu namba moja. Pili, aliyeniibia ni nani hasa. Tatu, nampata wapi hata nikienda kutoa taarifa polisi jana, nikawambia polisi, ukifika uwezi kuwambia tu jamani, shalom polisi? Sijajua, au polisi wenu wa Vingunguti mnawasalimia shalom, au mnaanzia katikati, nimeibiwa? Lazima utaulizwa, umeibiwa nini? Je, unajua exactly ulichoibiwa? Haya, baada ya hapo mwizi unamjua? Simjui. Ulimuona hata kwa mbali? Sikumwona. Kwa hiyo gharama ya kurudisha vitu ambavyo umeibiwa jamani, gharama ni kubwa, ni kubwa. Na mbaya zaidi, Biblia inasema hivi, Yohana sura ya kumi mstari wa kumi mwivi haji ila aibe na kuchinja au kuua na kuharibu. Kwa hiyo hii ni pakeji, hizi mbili ziko ndani ya moja, tunasema three in one. kwa hiyo hawezi kukichinja kitu ambacho bado hajakiiba. Kwa hiyo inabidi kwanza mwizi aingie, halafu aibe. Akishaiba ndo anaamua hii ni haribu au hii ni chinje. Kuchinja Kiingereza nimekuambia, wamesema to kill. Kwa hiyo anaamua hapa ni uwe ni uwe kabisa, hii ndoa, au niache ikiwa imeharibika. Kwa hiyo unaishi na mke ameharibika unaishi na mume ameharibika. Na nikwambie ndugu zangu, nikwambie ukweli kabisa, kama hujakiharibu wewe, kukitengeneza ni ngumu, kwa sababu yule ambaye amekiharibu tayari ameshavuruga mfumo wote, na ukute sasa ukukitengeneza wewe, ni kama simu ukichukua simu ukaiweka chini ukaikanyaga kanyaga, ukapasua kioo na vitu vingine, huwezi tena kuitengeneza mpaka apatikane mtaalamu. Kwa nini tunabeba, uh, tunabeba devices zetu tunapeleka kwa wataalamu? Kwa nini? Kwa sababu sisi tunachokijua, wow, ni kwamba hichi kitu kimeharibika, lakini na kinahitaji kutengenezwa, lakini na kitengenezaje tengenezaje lakini naanzia wapi kukitengeneza? Hujui. Kwa hiyo hata ukifika kwa Mungu, inabidi umwachie mwanaume aliyeharibika, umwachie watoto walioharibika, umwachie hiyo nyumba iliyoharibika, umwachie hiyo biashara iliyoharibika. Halafu ndugu zangu, fundi fundi hawi pressured. Unapompelekea fundi simu yangu imeharibika, huwezi kumpresha, fiksi haraka haraka, fiksi haraka haraka haraka, haraka. Ndio maana wengine tunakuwa kama vile zimefyatuka. Kwa nini? Unakuja kwenye maombi na mtoto ameshaharibika, unakuja kwenye maombi mume ni kituko, unakuja kwenye maombi mke humwelewi, kisha ondoka, yupo kwao, unakuja kwenye maombi tayari watoto wamekuwa vitu vingine kabisa, unakuja kwenye maombi full of addictions, hujui hata uanzie wapi, and yet huwa anawaambia kila siku God God cannot be frustrated God. Yani, Mungu hapelekeshwi. Unajua, wakati mwingine kwa sababu sisi tumezoea kuwapelekeshapelekesha watu, umezoea kumpelekesha mumeo, umezoea kumpelekesha mke wako, umezoea kupelekesha marafiki zako, umezoea kumpelekesha bosi wako na wafanyakazi wako. You think even God, unaweza ukamwambia hivi, mfiksi haraka, mme wangu mimi na shida naye? ah, ah. unapoenda kwa fundi anakwambia iache hapa. kompyuta ifuate baada ya siku tatu. kuna kifaa naagiza Dubai, huwezi kuanza semina oh, kwani vya bongo vifaa? Atakwambia chukua utengeneze wewe. Kwa hiyo gharama ya kutengeneza, ndugu zangu, ni kubwa kuliko gharama ya kutunza. Gharama ya kutengeneza ni kubwa kuliko gharama ya kuhifadhi. Hata wataalamu wa afya wanatuambia mmm, jamani, kinga kwanza Kinga ni yani, kinga ni bora kuliko tiba. Kwa nini? kwenye prosesi za kutibu wakati mwingine ndo unaua. Kwenye prosesi za kutibu mtu mwingine akiwa kwenye hatua za kutibiwa ndo anafariki, akiwa kwenye hatua za kubadilishiwa damu, kwenye hatua za dialysis, kwenye hatua za nini, ndo anafarikia huko. Kwa hiyo, ndugu zangu, sio rahisi kukitengeneza kitu kikishaharibika. Na yeye anajua, ndio maana haji anakaa kwa mbali tu, anakaa kwa mbali tu, anakwambia nitengenezee hiyo nyumba wewe, nitengenezee tu, siku nitakayoiharibu hutajua. Yani kuna wakati unaangalia familia yako, hujui uanzie wapi. ba mdogo aongei na mjom, mjomba mjomba aongei na mkewe, mkewe aongei na mtoto, mtoto haongee tena yeye mwenyewe, yani mtu kajinunia mwenyewe, wote challenge. kuna saka msenzi unaziangalia kwenye maisha yako, hujui hata pa kuanzia wewe. Hujawahi kufika, ndugu zangu, kwenye hali. Mimi mara kadha wa kadha nafika Yaani, upo kwenye circumstance, hujui, hapa ni maombi ya shukrani au toba, au nijungamanishe na madhabahu za kigeni, au nife, lakini hata nikiva nitaona tu vinavyoendelea, ukuta, nitataka kurudi au nizimie, au tu nitulie sasa, au nisali lozali, au nipate kitambaa cha upako. Wapi kuna keki. Wapi, kuna mkesha, mimi niende chakuni chako nikachukue changu. Yaani, una maswali mengi, na hiyo ndio inawafanya watu wanakuwa ma spiritual tourist. Kila unapomwona mtu ametoka hapa, kaamia hapa, kaamia hapa, kaamia hapa, hapa. Saa ingine unamwangalia tu kwa jicho la huruma, huyu kuna kitu kimekwisha haribika. Hajui, hajui ugonjwa huu ni wa mauti, hajui ugonjwa huu ni natibiwaje, hajui yani, yupo yupo kwenye mahali ambapo kana kwamba hayupo. Haleluya, haleluya, Bwana asifiwe. Ndugu zangu, Bwana asifiwe. Three in one package. Ukimchekea mwizi, unachekea kifo chako. Ukimchekea mwizi, unachekea uharibifu wako. Ukichekea mwizi, unachekea vitu vyako vinaibiwa. Ndugu zangu, wengine tuna vitu tumevikusanya kwa shida kweli, yani kwa shida kweli, wengine hata amani, hata amani Mwingine, hata ukimwona una smile, naweza nikaongea hapa, watu wa Mungu wanacheka, watu wa Mungu wanafurahi, yeye amekaa tu hivi, moyo unaginzana, hataki furaha. Furaha inakuja na yeye anaipiga ngumi, naenda kule. Kwa hiyo, kwa mtu mwingine hata kupata amani ni vita, kila siku anaga amani, even to smile. Mtu akitoa kitu akachekesha, hayuko serious kabisa na kazi hmm. Hii huduma inataka uibebe kwa mzigo. <laughs> Eh, eh, mizigo unaonayo. Ah, sitaki unibebeshe mwingine kwa jina la Yesu. Amen. Serious, vijana wanachezea chezea, chezea wokovu. Hapana mzee, huna amani, mimi nakuelewa, it's okay. Amani ni, ni gari wanachezea. Unakuta vijana vijana wanaimba wa tu, eh, sasa tufanyaje, shemeji, tufanyaje Unakuta watu kanisani wanacheza tu, hata injili wanayohubiriana, sio dhambi? Wewe, wewe, kila anayetenda dhambi anajua hii ni dhambi. Kama unataka nije nikuambie juu ya dhambi zako tena, au nanipa kazi nyingine? Ni dhambi, na unajua conscience yako inakwambia hii ni dhambi. Hizi tu amri kumi za Mungu. Kila unapomaliza kuongea uongo, something within inakwambia no. Wakati mwingine hata sio ukimaliza, ukiwa tu unaongea So peace is very expensive. Very expensive, expensive, na jana nikawapa mfano, nikawambia ndugu zangu, nikuwa naongea na binti yangu wa kwanza juzi, nikamwambia Wanda, heshima na kivalu ukiwekea thamani kitu chochote ninachokupa, nimekitoa mbali, hata kama it's, it's my smile, hata kama ukitoka tu shule nikakusmailia Nikakwambia hai, Wanda, How are you? How was nini? Niitikie kama mtu mwene bashasha, nichangamkie, yani fanya manjonjo, usiniitikie kana kwamba wewe nimekupa kitu cha thamani. even my smile, vitu navyokupa wewe vyote ni vya thamani, kuanzia shule nilokupeleka, ukiona nimekuletea nguo very expensive, umeona nimetenga muda, nakwambia Wanda, njoo tuombe, valuable time, muda huo, e, ningeweza kujipodoa nashindwa kujipodoa kwa sababu yako, mashindano ya umisi yananipita, ili niweze kutenga muda kwa ajili yako. Miss Bantu imenipita, Miss Universe nimeshindwa, Miss sijui nini imepita yote. Kwa nini? Kwa sababu nakuanga. Kwa hiyo kila nachokupa, kama binti yangu wa kwanza, value it. Kibebe kwa uthamani, ndugu zangu, kwa wakati wako. Soma Yohana sura ya kumi na nne, maandiko yanasema wakati anapaa Anawambia wanafunzi wake, amani yangu, amani yangu nawaachia, lakini mimi ni wapavyo, si kama ulimwengu utoavyo. Maana yake hata amani ni kitu cha thamani. Wengine hawana, mwamba alishawaibia, they are people, they are just sad. Ana kila kitu ila hana tu furaha ana gari nzuri, ana nyumba nzuri, ana usikeli mzuri, ana mke mzuri, ana mume mzuri, watoto wake wazuri, yeye hana furaha. The joy of the Lord ndani kumekauka. Una unachoweza kumfanyia akafurahi? Kila unachokifanya kwake ni kibaya. Nani chemchemi ya uzima? Hakuna. Kwa hiyo hata kuwa na amani si jambo dogo. Amen, haleluya, amen. Hata kuwa na amani hata kuwa na furaha, hata kuwa na utoshelevu, hata kuwa na utulivu sio jambo dogo. Kila unaposikia kitu kinaitwa mental health, changamoto ya mtikisiko wa kwenye ubungo, moyo, mtu hana raha, hana amani, ilikwisha ibiwa. Kwa nini usiilinde ulionayo? katikati kati ya vitu vingi tunavyoviombea, Baba, utuepushe na ule mwovu, utuepushe na ule mwovu. Mwovu asiibe chochote, mwovu asiniibie hata amani yangu. Kila ukimgusa mtu, ah, usiniongeleshe. Eh, kwa nini? Sasa hivi na mambo mengi sana, una mambo ya uchumi hapa na hii nchi inavyoenda, mimi nataka kuzimia kabisa ah. Wewe sawa, hana amani muda wote, muda wote, manake amani imeibiwa, na ile inaitwa 3 in 1 kwa sababu ni pakeji tatu kwa moja. Anaanza kwanza kuiba ndugu zangu, akishafanikiwa kuiba kinachofuata huko mbele is either anaharibu is either anaua. Vyote havina pumziko. Ukishaua amani ya mtu, ndio umeua basi, ni sawa sawa na umeiharibu. Na nimekuambia hapa, ukishakiharibu kitu shida tena kukifiksi kukitengeneza, na mbaya zaidi fundi hapangiwi fundi apangiwi, pamoja na kwamba umezoea wewe kuwapangia watu fanya hivi fanya hivi fanya hivi, lakini fundi kama fundi, fundi apangiwi. Yeye ndo anakuambia rudi baada ya miezi mitatu, na sio garanti. Unaweza kurudi baada ya miezi mitatu ukakuta bado anakuambia, kifaa niliagiza Dubai hakijaja. Ndugu zangu, kinga ni bora kuliko tiba, kinga ni bora kuliko tiba. Kila siku unapoamka asubuhi, kila siku unapotembea, kwa kadri ya upatavyo nafasi, omba kila wakati. Kwa nini? huwezi kujua atakuja saa ngapi? Kila mtu ana majira na nyakati zake tofauti tofauti za kujaribiwa. Kila mtu ana pakeji yake, hatujaribiwi nafasi zinazofanana. Majaribu hayafanani, majaribu hayafanani. Ndio maana viatu vya mtu mwingine huwezi kuvaa, na ndio maana sio vizuri kuzungumzia majaribu ya mtu mwingine. Anapitia changamoto kwenye ndoa yake, basi unamtakia heri, unamwacha, usianze semina. Ni kweli kabisa Amezidi uchafu? Hapana, wako wasafi na wanaachika. Haleluya! Usimwone mtu ana picho lake ukasema ila kazidi, jamani. Hapana, yule ana mdomo sana? kuna wapole wasioongea na wamesaini divosi. Ukimwona mtu ana jambo lake mwache. Kwa nini? Kwa sababu watu wanajaribiwa kwa namna tofauti tofauti, kwa seasons zao. Mwizi avamii kila siku, anakuangalia tu, anakuangalia tu, anakusubiria umsaidie kuvya accumulate umsaidie ku, kumkusanyia vya kuiba. Hana vya kuiba, anavitoa kwako. Kwa hiyo tunaomba, ndugu zangu, na hayo ni maombi yako ya kila siku, kwa kadri ya upatavyo nafasi, kila siku, kila unapotembea: Baba katika jina la Yesu, niepushe na yule mwovu, niepushe na yule mwovu, niepushe na yule mwovu, nisije nikawa nimevikusanya vitu vyangu ili aje avichukue. Mwizi hagongi hodi hagongi hodi, ndugu zangu, tungekwisha acha kumfungulia mwizi. Hagongi hodi tena, wengine ndio wanashangaa, halafu nililala kweli siku ile. E, na yeye mwenyewe alijua utakuwa na usingizi, kuwa kukulia timing. Kwa hiyo jiandae mapema, na sisi watu amka, wa na mamapitii, hatunaga vita za mwilini, tulishaacha kama wewe ni mgeni, sisi huku hatupigani vita vya mwilini kabisa. Kila kitu chetu tunakimaliza kiroho. Chenyewe kija kimwili, chenyewe kija kiroho. Sisi tunapiga kiroho tu. Tunapigaje? Kwa sala zote na maombi. Sisi tunaomba tu basi, tunamwambia Mungu tusaidie mpaka tumekuomba, maana hii ilikuwa ni sala. Ukisoma Mathayo sura ya sita mstari wa kumi na tatu uh, wakati anasema utuepushe na yule mwovu, alikuwa hajaanzia hapo tu, alikuwa ameanza mahali changia, mstari wa tano anasema tena, msalipo, tena, msalipo, tena, msalipo, mpaka akafika. Kwa hiyo yote ilikuwa ni habari ya sala, haya yote yakulia na yule mwovu yalikuwa ni Mambo ya sala na nimewaambia jana, ndugu zangu, za kila mzazi anajua kumpa mtoto wake kilicho chema. Yesu, Mungu Mungu angekuwa ana, ana njia nyingine ya kutusaidia tungekuwa tuna uwezo wa kupewa njia nyingine zaidi ya maombi, njia nyingine zaidi ya kusoma neno. Bwana Mungu wetu anatupenda, angetupa hiyo njia. Amen. Amen. Haleluya! Wewe na changamoto ulizonazo za kiuchumi, lakini katikati ya visenti vyako na vihela vyako ulivyo navyo, when it comes to your child, inapotokea swala la mtoto wako Unatamani tamani ale vizuri, unatamani avae vizuri, unatamani asome shule nzuri yaangalau kiwango cha juu cha fedha yako. Ndivyo alivyo Mungu wetu, anajua huku chini kuna mwovu ametupwa. Anajua angekuwa na njia nyingine bora kuliko neno lake angetupatia. Angekuwa na njia nyingine bora ya kutuepusha na yule muovu kuliko njia ya maombi, angetupa hiyo. Mpaka anasema tena msalipo. Baba, katika jina la Yesu tunakuomba tena siku nyingine ambayo umetupa Baba. Asante kwa ajili ya nafasi, asante kwa ajili ya nguvu, asante kwa ajili ya uweza, asante kwa ajili ya nafasi tena, asante kwa ajili ya nguvu ambayo umetupa endelevo sanda rabahande. Umetupa tena usiku wa leo nguvu ya kuweza kukuomba Bwana Yesu, tunakuomba tena tena na tena, kama ambavyo tuliomba jana, tunaomba tena leo ya kwamba Baba utuepushe na yule mwovu. Omba pamoja na sisi, ndugu yangu, popote pale ulipo, omba mambo yako, ombea mambo yako, ombea ndoa yako, ombea watoto wako, ombea miradi yako, ombea biashara zako, ombea mambo yako. Mwambie Mungu, nisaidie, uniepushe na yule mwovu, uniepushe na mwizi, uniepushe na yule mwizi. Maandiko yanasema mwizi ya haji ila aibe kipindi kile ambacho hajaja, hadi anakuwa ameniacha, ili nikusanye vya yeye kuniibia ili nikusanye vya yeye vya kuniharibia ili nikusanye vya yeye vya kuvichinja. Baba, katika jina la Yesu yule mwizi hatoiba, yule mwizi hatoiba. Katika jina la Yesu sitakusanya vitu kwa hasara ke okay. Haleluya. Ndugu zangu ajenda ni tatu. Amen. Na unazisema yeah, kwa kinywa chako mwenyewe. Yes. Unamwambia Mungu yes. Shetani ni bwana mipango. Amen. Ni mtu mwenye mipango iwe, yes, mipango ya muda mrefu iwe, yes, mipango ya muda mfupi. Yeah. Ninaifuta kwenye ulimwengu wa roho kila mipango ya kuniharibu. Yes. Kila mipango ya kuniharibu. Yes. Ninaifuta kwa jina la Yesu. Amen. Kila mipango ya kuharibu ndoa yangu ninaifuta kwa katika jina la Yesu kila mipango ya kuharibu watoto wangu ninaifuta kwa jina la Yesu. Kila mipango ya kuharibu kazi yangu ninaifuta kwa jina la Yesu. Kila mipango ya kuniharibia afya yangu ninaifuta kwa jina la Yesu. Mipango yaweza kuwa ya muda mrefu, ndugu zangu. Muda mrefu unakaa, mwaka wa kwanza uko sawa mwaka wa pili uko sawa mwaka wa tatu uko sawa mwaka wa nne uko sawa, mwaka wa tano unazika. Unasema, Mungu, katika jina la Yesu, watoto wangu leo wana miaka mitano. Kila mipango ya kuwapa vilema wakiwa na miaka ishirini ninafuta kwa jina la Yesu, ninafuta kwa jina la Yesu, ninafuta kwa jina la Yesu, jina la Yesu, jina la Yesu, kila mipango, kila mipango ya kuwaingiza kwenye drugs, ya kuwaingiza kwenye drugs, ya kuwaingiza kwenye drugs, ya kuwaingiza kwenye addictions, mipango ya muda mrefu. Yamkini saizi sahizi yeah. Nawaona yeah. wana miaka kumi wana miaka kumi na tano yeah. Lakini kila rafiki wa siri yeah. aliyeandaliwa huko yeah. kazini kwake yeah. atakapoanzia kunywa pombe, atakapoanzia kuwa na tabia mbaya, atakapoingia ataka kwenye addictions yeah. Baba katika jina la Yesu yeah. ninakwenda kwenye mipango ya muda mfupi yeah. ninakwenda kwenye mipango ya muda mrefu ninafuta Amen. kila mipango ya kipepo Amen. ya kuyaharibu maisha yangu Amen. katika jina la Yesu, kazi yangu haitaharibika, doa yangu haitaharibika, wa watoto wangu wa haribika. Kazi zangu hazitaharibika wa wala mimi mwenyewe sitaharibika. Baba katika jina la Yesu ninajiombea mwenyewe nilivyo hivi leo, nitakuwa hivyo kesho, nitakuwa hivyo kesho kutwa. Kila adui wa siri, kila rafiki wa siri mwenye mpango wa kuniharibu katika jina la Yesu, kwa sasa ni kama rafiki, lakini ana mpango wa kuniharibu, ananipa taarifa za kuniharibu. Ninakataa, ninakataa kwa jina la Yesu kuharibika. Ninakataa kuingia kwenye Dictions. Ninakataa kuingia kwenye madeni, ninakataa kuingia kwenye aibu, ninakataa. Ndivyo unavyoomba ndugu yangu. Baba, katika jina la Yesu ninakataa kila mipango, mipango ya muda mfupi, mipango ya muda mrefu ya kuniingiza kwenye madeni, katika jina la Yesu ninaifuta, kwenye ulimwengu wa moyo, kwenye ulimwengu wa mwili, kwenye ulimwengu wa roho, kila mipango, kila mipango ya uharibifu, yule usipokuwa anataka kuharibu katika jina la Yesu, mipango ya muda mfupi anda raba sorama. Haleluya, haleluya. Ndugu zangu, jana tuliomba habari ya wezi, leo tunaomba habari za uharibifu. Ulishawahi wewe kuwa na ndugu mwana familia mlevi kupindukia nyumbani, kila inapofika saa mbili saa tatu umuone unakuwa na wasiwasi? Vitu vikiharibika unakuwa navyo, lakini vinakufanya unakuwa restless, usiye usiyekuwa na pumziko, na maisha ya kukosa pumziko yana kulimit kwenye maombi. Ulishawahi wewe kuwa nyumbani na ndugu drug addict, anavuta bangi, anakuja nyumbani ameharibika na madawa ya kulevya? Kwa hiyo kila usipomwona Saa mbili, saa tatu una wasiwasi. Unaambiwa nenda kamchukue mume wako leo, unakuwa na wasiwasi kila bugani, nikamchukue huyu, baa gani yupo huyu na hizi dawa leo, kajidunga sijui wapi sijui wapi, naenda kumwona. Ulishawahi kuwa na ndugu, inabidi ukamtembelee soba hausi, inakupa maisha yasiyokuwa na pumziko, na unasogea mbele kidogo ulishai kuwa na mwenza sasa, inabidi ukakague kilabu kimoja baada ya kingine. Huo ni uharibifu, anakiiba anakichukua, anakiharibu kiaribu, alafu anakurudishia. Ni bora usiniibie kabisa, lakini usiniachie vitu vilivyoharibika. Usinipe mimi kazi ya kuendesha kampuni lililoharibika, usinipe mimi kazi ya kuishi na mke ya kuishi na mume aliyeharibika. Baba, katika jina la Yesu, ninakataa kwani baba yangu, mimi na watoto wangu hawatapata wenza walioharibika, wenyewe hawataharibika katika jina la Yesu. Unaomba, ndugu yangu, unasema, Baba, baada ya kila kitu, mimi mwenyewe sitaharibika. Nakataa kuharibika, nakataa kuharibika, isije ikaonekana leo nina tabia nzuri, nina maadili, naenenda vizuri, kesho mimi huyu huyu nikakutwa mahali nilipokuwa na washangaa wengine Ulishawaiwe kupita ndugu yangu, unapita usiku unawaona watoto wa watu wamesimama, wamevaa vinguo vya watoto eh, wanasubiria wateja saa saba saa nane, unawapita bila kujua, na wale wana wazazi vile vile. Uwezi tu kujua, labda mzazi wake ajui da anafanya nini. Unamwambia Mungu nisaidie leo hii, nikikaangalia katoto kangu naona kadogo, lakini siwezi kujua, ndugu zangu. Wengine hata ajali tunapata ukubwani, lakini tumezaliwa, tuna miguu yote miwili, tunatembea vizuri tunaongea vizuri hatukuwahi kuwaza kama anaweza akaniachia mguu lakini mguu ulioharibika anaweza akaniachia mkono mkono ulioharibika anaweza akaniachia macho lakini macho yaliyoharibika unamwambia mungu nakataa kukaa na chochote kilichoharibika yule muharibifu ninampiga upofu kwa jina la yesu atakapokuwa anaharibu watoto wa wengine vitu vya watu wengine ataona moto hatofika kwenye programu zangu hatofika kwenye maisha yangu hata ufika kwa ndugu zangu, hata ufika kwenye mali zangu. Amen. Na usiwe selfish, waombee na wengine, ombea na marafiki zako, ombea na jamaa zako, ombea na ndugu zako, changamoto yoyote. Hata ukiwa na cousin mwenye mambo ya kinyume na maumbile, bado kwako ni burden. Bado kwako ni mzigo. Kila ukiambiwa kuna kikao cha familia una wasiwasi, sijui atakuja, na unamwona pale anaingia amevaa vitu ambavyo havistahili kuvaa kwa jinsia yake. Baba, katika jina la Yesu ninakataa uharibifu. Kataa ndugu yangu kwa kumaanisha, usipokataa utaviona Usipokataa utaviona. Adui usiye mfukuza utakula naye, utavaa naye, utazungumza naye. Adui usiye mfukuza ataongea na watoto wako. Pata huu muda mchache tulio nao, mwambie Mungu, nakataa uharibifu, nakataa uharibifu, nakataa kuishi na afya iliyoharibika heterebonda hamna rabasota keterebozandaramasata heterebozira mande enderebosata navi nikitafuta ninavyovitafuta, nisikie nikawa na vikusanya kwa ajili ya kuuguza kwangu mwenyewe. Baba, katika jina la Yesu, nakataa afya iliyoharibika, nakataa afya iliyoharibika. endelevo sasa, keterevo haleluya! Ndugu zangu, Zaburi ya 32, amen, mstari wa sita. Fungua pamoja na mimi, mahali popote pale ulipo, kitabu cha Zaburi sura ya 32 Mstari wa sita, ndugu zangu, tukiwa tunaomba kwa kuwa tumekusanyika usiku huu kuomba, tuombe, omba pamoja na sisi hapo nyumbani kuomba. Kwake mwenye haki kwafaa sana kama akiomba kwa bidii. Bidii ni pale unaposikia mgongo unauma unaendelea. Bidii ni pale unaposikia uchovu unaendelea. Bidii ni pale unaposikia baridi unaendelea bidini pale unapoamka asubuhi unaomba vile vile ambavyo ulivyoomba jana visiharibike, lakini kila ukiangalia kama vina dalili ya uharibifu unaomba tena. Biblia inasema hivi, mstari wa sita Zaburi ya thelathini na mbili maandiko yanasema, kwa hiyo kila mtu, sio nyani, ukishajiona mtu unaomba, kila mtu mtaua akuombe wakati unapopatikana hivi, wewe huna wakati wa kuomba, wewe upate nafasi. Sio lazima usiku huu tu, hata asubuhi ukiwa kwenye basi, ukiwa kwenye daladala, umekaa kaa comfortable kabisa, ila moyoni mwako unaomba Watoto wangu hawataharibikiwa, watoto wangu hawataharibikiwa, hawataharibikiwa, sina hawataharibikiwa, kwa sasa hawataharibikiwa. Kila kinachoharibu watoto wa watu wengine, kila ambacho kinaharibu watu mimi, wa kwangu hawataharibikiwa katika Yesu. Unaomba ndani ndani ya roho yako, unaomba unasema, hapana, nyumbani ule nimeacha baba, nimeacha mama, ndugu zangu kubwani wewe kwa nini? hicho kianini kinakufanya unalewa mpaka unautukana bosi? kiwani cha ukubwani? umeanza juzi walivyotukupa hiyo kazi posta, basi. Hata watu wazima wengine wanaanza usela, ukubwani. Stori hii nimewapa mara ngapi? Nilikuwa pale Sinza siku moja, nakula mishikaki, ah, nakula mishikaki ni sile. Sasa baba mmoja, mtu mzima umri wa mimi kumwamkia shikamoo, kashusha suruali kati, kati ya makalio, namwambia mzee wangu shikamoo, naniambia binti, uta kunyima nini nataka yes, eh? Eh? nimsalimiaje huyo mzee ina mwanimwangu, nikajua isee mharibifu, ana umri hata wazee anaenda nao hata vijana anaenda nao. We hujawahi kuona kitoto kidogo tu kinatukana kule kwetu nilipotoka kule, nimeishi muda mrefu sana Morogoro. eh, vitoto vya shule ya msingi darasa la tatu la nne vina kesi, kakutwa na mume wa mtu kaku la tatu isemage eh. Eh, mapenzi umeanza muda yaani. Huu uharibifu ndio maana leo nimeomba mpaka mgongo unaniuma, umeanza mapenzi muda la tatu tatu, ana boyfriend heartbreak ile inakuwa inachekesha kama sio mwanao na wale na wenyewe wana wazazi. Maandiko yanasema hivi, kila mtu mtaua akuombe wakati unapopatikana. Tena nikwambie mtaua ni mimi na wewe, watakatifu wa Bwana tulioamka saa tisa hii, kuomba kwetu sio option tena. Jana tumemwona mwizi na muovu, kama mwizi leo, kama mwharibifu, anakuachia hapo watoto, ukiwaangalia unatamani uwatoe sadaka anakuachia hapo kampuni, wengine tumeachiwa makampuni ya kurithi, anakuachia nyumba, ila unasema Yesu wangu, kama nitoke nikapange. Wengine tushaoa na kuolewa miaka zaidi ya kumi, ukimwangalia mwenza wako, Mungu anajua maombi unayomuombeaga huyo baba, unatamani bwana amtwae upate hata mzungu, lakini sasa alivyo na ngumu huyo, hata akoi korona imekuja, yupo baba Joji, hafi anaendelea kukutesa tu. Kwa hiyo umeachiwa mume, umeachiwa mke, lakini ameharibika. Wale ambao tunaishi na ndugu zetu, i don't know why, moyo wangu unasumbuka sana ila. Unaishi na ndugu zako, unaishi na kaka yako mkubwa, mdogo wako drug addict. Wewe unaraha ukiwa ofisini tu, unaraha ukiwa njiani, kila unapokaribia nyumbani una wasiwasi. Ehe, ntamkuta sasa akivutaga zile bangi naogopa hata kumuona, akisema natoka, mara moja unashindwa kuelewa, anakwenda kuiba nyumba ya nani tena? Mbona kama nyumbani tuna kila kitu, mdogo wangu anaiba nini? Kwa hiyo anakuachia mdogo wako, ila aliye haribika. Ndugu zangu, ingekuwa ni mara mia, ningeweza kusema mara mia kiibe, alafu kichinje, kiuwe, nijue imekufa. Unajua, ukishajua imekufa simu Ukishaambiwa simu hii kioo kimekufa, simu hii dada, haifanyi kazi tena, tayari kwenye maindi yako. Haleluya! Tayari kwenye maindi yako una jitune kununua simu nyingine kuliko uwe na simu iliyoharibika, kwa sababu hujui ni lini sasa itakaa sawa uitumie tena. Kuitupa unaogopa, maana labda kuna probability ikapona kukaa nayo mzigo. Ndivyo ilivyo, unapokuwa na dada nyumbani na unajua kabisa kazi ya dada yangu huyu ni kujiuza, unashindwa hata kumtambulisha. Anakuuliza, un unamfahamu ha? kuna mashine mpya imekuja mjini, unamfahamu? ukimwangalia hivi blood sister unashindwa ucheke au ulie, katikati ya kutabasamu na kulia, yani atuelewi unaendeleaje kwa hiyo umeachiwa vitu lakini vimeharibika. Ndiyo kazi ya mwovu. Kwa hiyo tunaposema, Baba utuepushe tunakuomba utuepushe na ule mwovu. Disemba hii utuepushe na ule mwovu, mwisho wa mwaka huu tumalize salama, utuepushe kwa lugha nyingine. Tunamwambia Mungu tuepushe na uharibifu, tuachie viungo vyetu, tuachie miguu yetu yote, tuachie mikono yetu yote. Waponye ndugu zetu waliokuwa kwenye soba houses wapone, hawa ambao wana kiu ya bangi na sigara na vitu kadha wa kadha. Baba, fanya miujiza, ponya ndugu zetu, saidia wengine, mama zetu wanavuta mpaka sigara. Mimi Mungu saidia huyu ndo mama sasa. Huyu ndo bibi. Unatamani umchukue mtoto wako ombe tukamsalimie bibi. Bibi mwenyewe sasa anavyopiga vitu. Mpaka unaogopa. Wengine tunaogopa kuwachukua watoto wetu hata wakawasalimie mama zetu nyumbani. You are ashamed of your mom. Kila ukimwangalia jinsi anavyopiga vyombo, unasema Mungu wangu. Wengine hata marafiki zetu tunashindwa kuwapeleka nyumbani. Kwa nini uharibifu umeingia nyumbani? Wazazi wetu wamekwenda extremes kwao. Tunamwambia Mungu tuepushe na ule mwovu, tuepushe, tuepushe na fedhea na aibu, tuepushe na mambo kama haya. Baba katika jina la Yesu tunakuomba tena. Juu ya uharibifu, ni gharama kiasi gani kukaa na vitu vilivyoharibika? enderemo sandara bahandi. Haleluya, haleluya. Baba katika jina la Yesu. Amen. Utuepushe na yule mwovu. Amen. Kwenye kazi zetu utuepushe na yule mwovu. Amen. Kwenye biashara zetu utuepushe na yule mwovu. Amen. Kwenye ndoa zetu utuepushe na yule mwovu. Amen. Uwaepushe watoto wetu na yule mwovu. Amen. Uwaepushe ndugu zetu na yule mwovu. Amen. Katika jina la Yesu. Amen. Kila anayekula, Yeah. Asile kwenye maisha yetu Amen. Kila anayekula yes. Asile kwa wenza wetu Amen. Kila anayekula Amen. Asile kwenye biashara zetu Amen. Kila anayekula asile kwenye maisha yetu Amen. Katika jina la Yesu Amen. Kama vile kuku yes. Anavyokumbatia na kuvifunika vifaranga wake Amen. Wasiliwe na mwewe Amen. Baba, katika jina la Yesu Amen. Tunapokea Amen. Usaidizi Amen. Kutoka Sayuni Amen. Utatufunika Amen. Sisi na kazi zetu Amen. Sisi na watoto wetu Amen. Sisi na huduma zetu Amen. Sisi na wenza wetu Amen. Sisi na afya zetu Amen. Katika jina la Yesu kila silaha itakayofanyika juu yetu haitafanikiwa kwenye ulimwengu wa Roho na kwenye ulimwengu wa mwili. Kila silaha inayofanyika juu yetu haitafanikiwa. Silaha za gizani hazitafanikiwa, silaha za nuruni hazitafanikiwa, silaha zinazoonekana hazitafanikiwa, silaha zisizoonekana hazitafanikiwa, hazita kila silaha itakayofanyika juu yetu yes. Juu ya watoto wetu yes. Juu ya nyumba zetu yes. Juu ya ndugu zetu yes. Juu ya wazazi wetu yes. Mpaka mwaka huu unaisha yes. Kila silaha yes. Itakayofanyika juu yetu yes. Katika jina la Yesu silaha za rohoni yes. Na silaha za mwilini yes. Haitafanikiwa yes. Na kila ulimi yes. Mahali popote yes. Unapotuzungumzia yes. Kushindwa yes. Umaskini yes. Kukata tamaa yes. Kuvunjika miguu yes. Kuvunjika mikono yes. Kuwa maombaomba yes. Kuathiriwa yes. Na addictions mbalimbali yes. Katika jina la Yesu yes. Kila kinywa yes. Mahali popote yes. Tunaposikia yes. Na tusiposikia yes. Kinapotutamkia yes. Maneno mabaya yes. Hawa watashindwana hawa wataachana, hawa watakuwa walevi, hawa watakuwa masikini katika jina la Yesu. Kila maneno mabaya yanayorushwa kwenye nyumba zetu, kwenye ndoa zetu, kwa watoto wetu, kwa wenza wetu, kwa ndugu zetu, katika jina la Yesu, maneno hayo tunayahukumu katika jina la Yesu, ya kwamba yamekosea ya location ya kwamba yamekosea location Amen. Sio kwetu, siyo kwetu. Amen. Back to sender, back to sender, back to sender, back to sender, back to sender. Kila anayetuzungumzia. Yes. lolote la uongo. Mm. lolote la fitna. Mm. lolote la kutusukuma yes, Mbali na hatima zetu Yes. kila anayezungumza maneno Yes. na kuyaunganisha na uharibifu Yes. katika jina la Yesu Yes. Back to sender Amen. Back to sender Amen. Back to sender Amen. kila anayejisogeza Yes. karibu kabisa Yes. na kazi zetu Yes. na ndugu zetu Yes. na huduma zetu Amen. na mambo yetu Amen. kwa nia Yes. Ya kutuharibu yes. Katika jina la Yesu Amen. Kwa kadri anavyozidi kutusogelea ndivyo anavyozidi kujiharibu mwenyewe. Haleluya. Kila anayetusogelea yes. Kwa lengo la kutuharibu yes. Amejiharibu mwenyewe. Kila anayewasogelea watoto wangu yes kwa nia ya kuharibu Yes. Amejiharibu mwenyewe. Kila anayenisogelea kwa nia ya kuniharibu Yes. Amejiharibu mwenyewe. Kila anayesogelea yes, nafasi Mungu aliyonipa yes, kwa nia ya kuiharibu yes, anaharibika mwenyewe. Kila mwenye mpango wa siri yes, na mwenye mpango wa wazi yes, wa kuleta uharibifu wa kuleta uharibifu yes, wa kuleta uharibifu yes, mipango ya muda mrefu yes, na mipango ya muda mfupi yes. Back to sender. Nitauona wema wa Bwana katika nchi ya walio hai, sitakufa bali nitaishi. Amen. nikiwa na viungo vyangu vyote Amen. Nikiwa mzima wa afya, sijapoteza wala sijachanganyikiwa. Nakataa kukata tamaa, nakataa kuchoka, nakataa kugive up, nakataa kuchoka, nakataa kuchoka. Nakataa kukata tamaa, nakataa kurudi nyuma Amen. Katika jina la Yesu. kila hatua nitakazopiga yes. Nitapiga kwenda mbele Amen. Kila hatua nitakazopiga yes. Nitapiga kwenda mbele Amen kila hatua watakayopiga watoto wangu na ndugu zangu na miradi yangu na biashara yangu na huduma yangu, kila ukiona napiga hatua ni hatua kwenda mbele, katika jina la Yesu. Ninayafukuza mabaya mbali kabisa na njia yako, mbali kabisa na njia yako. Mema ya kukimbilia, mema yawe pamoja na wewe, katika jina la Yesu. Haleluya, mshangilie Yesu. Mambo haya ndugu yangu, unayafanya kila siku, kwa kadi ya unavyopata nafasi. Ndugu zangu, tumefikia mwisho wa kipindi chetu kwa siku ya leo. Mungu atatupa neema tena, tutaendelea siku ya kesho tisa kamili usiku. Usiache kuomba, maandiko yanasema, Zaburi ya thelathini na mbili Mstari wa sita, tulikuwa tunasoma hapa. Biblia inasema kwa hiyo, kila mtu mtaua akuombe wakati unapopatikana akaweka nukta, akasema hakika, maji makuu yafurikapo hayatamfikia yeye. Aha. Wao, kumbe dhumuni la kuomba ni habari za maji makuu. Maji makuu yakifurika, sio kwamba hayatafurika no, yatafurika, lakini hayatakufikia wewe. Yatafurika, lakini sio Gosheni. Yatafurika, lakini hayatakufikia wewe, utayasikia tu kwenye bomba. Ah, kumbe kuna hasara mtawapili, lakini sio kwako. Katika jina la Yesu utunzwe na aliye juu. Kila mwenye moyo wa kupenda namtolee Bwana namba zetu za sadaka Unaziona hapo chini, ndugu zangu wa redioni, ni sifuri saba tano tatu sifuri nane hamsini na saba themanini na tisa na sifuri sita tano tisa sitini na nane sabini na tano sitini na tisa Shalom. Asante kwa kuwa pamoja na mimi kuanzia mwanzo mpaka mwisho wa ibada hii. Usiache kuomba, usiache kumtafuta Mungu, na kama umebarikiwa na maneno haya, unaweza kutoa sadaka yako kupitia namba zifuatazo 0659687569 au 0753085789 shalom.