Shalom mpendwa wa Bwana, this is Mama PT na leo na kukaribisha tena kulisikiliza neno la Mungu. Biblia inasema maneno yangu ni roho na uzima. Neno hili lina uwezo wa kufufua tumaini na kuleta faraja moyoni. Huenda upo kwenye dhoruba au mawingu mazito, lakini kuna neno la Mungu lililo hai linaloweza kutuliza mawimbi na kukuletea amani. Leo karibu Zaburi ya mia moja na saba mstari wa kumi na tisa na ishirini. Mungu aiponye ndoa yako katika jina la Yesu Amen. Aleluya. Mungu aiponye ndoa yako katika jina la Yesu Amen. Mungu ayaponye mahusiano yako katika jina la Yesu Amen. Mungu auponye mwili wako kila sehemu inayouma. Amen. Mungu aiponye katika jina la Yesu. Pokea uponyaji. Miguu hiyo ikae sawa. Amen. Mikono hiyo ikae sawa. Tumbo hilo likae sawa. Amen. Mgongo huo ukae sawa. Amen. Vidole hivyo vikae sawa. Amen. Hiyo presha yako ndugu yangu ikae sawa. Damu yako hiyo ambayo kila wakati inasoma positive, damu yako hiyo kila wakati inasoma positive. Ukituona unacheka na sisi, unaongea na sisi, lakini moyoni mwako unajua kabisa unaumwa uponyaji katika jina la Yesu. Pokea uponyaji katika jina la Yesu. Pokea uponyaji katika jina la Yesu. Damu yako sasa. Yes ni safi. Amen. ni safi. Amen. Maandiko yanasema hivi, damu ya Yesu, damu ya Yesu inanena mema, damu ya Yesu inanena mema. Amen. Moja kati ya silaha za vita vyetu ni damu ya Yesu, damu ya Yesu inanena mema, damu ya Yesu ni damu ya ukombozi. Ah, haleluya, ni damu ya kukutoa kwenye vifungo. Amen. Katika jina Yesu, damu yako hiyo ambayo inaonekana ni chafu, damu yako hiyo ambayo inaonekana ina shida i, hey, usiku huu katika jina la Yesu na damu a damya Yesu, ninaichanganya na damu ya Yesu, virusi vyote vinapotea, bakteria zote wanaondoka kati hey! Katika jina la Yesu unatakaswa, unatakaswa, unatakaswa hey, na unatakasika katika jina la Yesu. Warumi anasema hivi roho yule yule, roho yule yule wao si la wow, nyingine hiyo, Roho Mtakatifu, roho yule yule ambaye alimfufua Kristo katika wafu, roho yule yule akaenda akakuta Kristo amekufa akauisha mwili wake akafufuka, manake roho wa ufufuo Kri... roho yule yule aliyemfufua Kristo katika wafu, huyo roho ndugu yangu, saa hii anaishi ndani yako. Hey, afufue seli hizo, hey, afufue seli hizo katika jina la Yesu, auishe mwili wako, auishe mwili wako, auishe mwili wako uliochoka, uliochoka, uliokata tamaa katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Roho Mtakatifu, hey, uisha Haleluya, haleluya, kichwa chako kipokea uponyaji sasa katika jina la Yesu. Hakita kuumba tena, hakita kuumba tena. Hayo macho yamekaa. Sawa, haya yatasumbua tena, hayo masikio yes, yamekaa sawa, utasikia vizuri, utasikia vizuri Amen. Watu watakuita na utawaitikia katika jina la Yesu, na masikio yako ya kiroho yatasikia vizuri Amen. Mungu atakapokusemesha juu ya opportunities yes, utasikia vizuri Amen. Macho yako yatakaa sawa Amen. Macho yako ya rohoni, maandiko anasema hivi, macho ya mioyo yenu yatiwe nuru Wow, kumbe macho yetu hata ya ndani yana uwezo wa kutiwa nuru, sio ya nje tu, ili tuone opportunities, ili tuone mahali pa kuinvest, ili tuone mahali pa biashara katika jina la Yesu, macho yako yapokee nuru, macho yako ya mwilini na macho yako ya rohoni. Katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, meno yako yakae sawa, meno yako yakae sawa, taya lako likae sawa, katika jina la Yesu, shingo yako na mabega, mgongo na tumbo, mwili wako mzima ukae sawa eh. Kizazi chako kila mahali vikae sawa, hiyo damu imekwisha safishika katika jina la Yesu. Damu yako imekaa sawa, we nenda kacheki tu, lakini vitu vyako vyote viko sawa. Hey, pokea uponyaji kwa jina la Yesu, pokea uponyaji kwa jina la Yesu, ndugu yangu. Ee, yes. Hey, weekend hii yes. Unaimaliza kwa mbwembwe yes. kwa mwemwemwele mwe yani, kwa shangwe na mageregere kwa vigeregere kwa shangwe na nderemo Amen. Yani, mashangwe na mashangilio utamaliza weekend hii kwa furaha. Hii weekend hutakuwa na huzuni, utaweza kucheka. Amen. Bandama litaachia hilo, wewe utapata kitu cha ja kukuchekesha. Amen. Na wewe utacheka. Maandiko yanasema hivi huzuni na kuugua vitakimbia. Ndugu yes, yes. yangu this weekend, avoid bitterness na ngoja nikupe siri yes. bitterness yatembei peke yake yes. Ndio maana Biblia inasema hivi huzuni na kuugua vitakuacha. mm -hmm. Yaani mtu mwenye huzuni, ukiendekeza sana huzuni, unaugua mm -hmm. huzuni best friend ni magonjwa mm kwa hiyo -hmm. ndugu yangu, hapa tunapoomba kuhusu magonjwa, kwanza mm -hmm. yaambatanishe maombi yako na kicheko mm -hmm. na raha na burudani. Yes. Joy sio kuwa na sababu. Yes. By just knowing Mungu yuko upande wangu. Maandiko yanasema kama Mungu akiwa upande wangu, ni nani aliye juu yangu? Hilo tu likupe amani, hilo tu likupe furaha, hilo tu likupe tumaini ya kwamba kama Mungu sio kama shangazi, sio kama boyfriend, sio kama Mungu. Ah, Maandiko yanasema hivi ikiwa Mungu, kama Mungu akiwa upande wangu, ni nani aliye juu yangu? Ni nani aliye juu yangu? Ni nani aliye juu yangu? Uwepo wa Mungu kwenye maisha yako kukupa raha utoshe, kukupa furaha e, ninakutamkia hey, raha, wikendi hii utacheka bila sababu, utafurahi bila sababu Amen. Katika jina la Yesu ninaziunganisha upande wako upande wako upande wako Good news upande wako, Good news upande wako. Katika jina la Yesu ninakusogeza hey, ninakusogeza kwenye barabara ya habari njema, haleluya hey, ninakusogeza <extending> kwenye barabara yeah. Ya habari njema yeah. Utakuwa kama umekaa tu veni oh. Utapigiwa simu yeah. Wakati unaongea na ile simu handa rabasata hende rebosika kanda rabazete mando rabasata. Hende ribosika kanda rabasete wakati unaongea na ile simu Haleluya! wakati unaongea na ile simu utajikuta una raha tu, utajikuta una furahi tu. Amen. utaibonyeza simu yako. Amen. Utaanza kusoma emails. hey, email ya kwanza. Amen. Utasema tenda yangu imetiki. Email ya pili utasema, ah, tenda yangu hey, katika jina la Yesu katika jina la Yesu, Baba naomba kwa ajili ya biashara zetu, mimi pamoja na ndugu zangu wanaotuangalia wakati huu, hata kama tokea Jumatatu mpaka Ijumaa hii hatujauza, kesho asubuhi tunaenda tutafungua biashara zetu, Jumamosi tu tutauza mauzo ya wiki nzima. Hey, katika jina la Yesu. mande mande rabasata endoramasaka induramasaika yakunda ramasete nderebosita ondarabahande tenderibosika ondarabazaka Manda rabaseti, manda rabaseti, manda rabasika, manda rabasa, manda rebosa, manda rebosika, manda rabasata, manda rebosika. Haleluya. Haleluya. Zaburi ya mia moja na saba, mstari wa kumi na tisa. Wakamlilia Bwana katika adhiki zao. Huwa nasema, ukiona kwenye Biblia hii, wameandika wakamlilia. Walikuwa wafanye <laughs> kumlilia ni maombi. Maandiko anasema, Roho yule ambaye tumepewa sisi kama msaidizi, anatuombea kwa kuugua kusikoweza kutamkwa. Kwa hiyo ukiona mahali Biblia imeandika hivi, wakamlilia Bwana, sio machozi ya huzuni yani, wakamuomba Bwana katika dhiki zao. Ndugu yangu, kila unapoiona dhiki kwenye maisha yako usimwambie rafiki yako, usimwambie mpenzi wako, usimwambie mume wako, usimwambie mke wako kwanza, usimwambie mchungaji wako kwanza. Piga goti mahali, mwambie Mungu, naona dhiki kwenye biashara yangu, naona dhiki kwenye ndoa yangu, naona dhiki kwenye connections zangu, naona dhiki kwenye afya yangu. Kwani ni nini? Muulize kwanza Mungu kabla hujauliza watu. Ongea kwanza na Mungu kabla hujaongea na watu. Maandiko yanasema kwenye kitabu cha Yakobo, mtu wa kwenu amepatikana na mabaya wow! Kwa hiyo it is possible mtu wa kwetu mlokole mwenzetu mpendwa mwenzetu mfuasi mwenzetu, mwenzetu wa Mkuyuni, haleluya, mwenzetu waamka na mapitio haleluya, mwenzetu wa Mission 46, je, anaweza kupatikana na mabaya? Yes, maandiko yanasema mtu wa kwenu amepatikana na mabaya na aombe. Eh, akipata roho ya kuchangamka na aimbe zaburi. Kwa hiyo ndugu yangu, ukipata dhiki, ukipata shida, tafuta tu mahali, jifungie, ajiambie kweli, ninaona tumbo linaniuma, kichwa kinaniuma, naona biashara yangu Jumatatu mpaka Ijumaa sijafunga vizuri, naona kama leo mai wangu ananipiga jicho la shari hivi, naona kama nyuma yangu haina amani. Kabla hujaanza interview, baba Joji, kwani umenuna hivi kwa nini ucheke? Mimi ni mke wako. Na kabla ujaanza hizo interview, ingia tu ndani ya chumba chako dakika mbili tu dakika tatu tu, fanya shanta ramahande kuna masete lendo ribazata mande rabasaka kendere mosita indura masata landa rabasaka ende ribosika shando rabasata ende rebosaka katika jina la Yesu. e Hey, kila kilima anda rabasata kita kasawa na kila bonde e nalijaza sasa bonda rabahande indura masaka ndaraaz derevosa marabao daraaa haleluya. Huo ndio ushindi ambao hauna kelele. Kabla hujaanza interview, mbona kama umenununia mke wangu? Wakati mwingine, ndugu zangu, watu wanavamiwa. Unaweza ukasema unaongea na mai wako, kumbe unaongea na babu yake amekuja hapo. Ndio maana kila akikuangalia anakuambia mbona, mama Joji, unadharau kwa sababu anakuona we, yani yeye alijiona mzee. Hmm, unaongea na babu we, utaanza interview, nimekudharau nini? Kuma unaongea na babu yake, ndo unazidi kuonekana una adabu. Hmm, zaburi e, wewe hujawahi kuona, ndugu yangu, yani hivi, kwani ugomvi? Mi sitaki mahusiano, naomba tuchongele mahusiano leo na tuponyane. Ndugu yangu, kwani ugomvi huo unaanzaje? Unafikiri we magomvi ya wanandoa alimfumania ulikuwepo? Mauongo tu, huwa inaanza hivi samani -sa mamajee nomba limoti yani, ukikapa kuntumatuma tu kuntumatuma tu, chukue mwenyewe sasa. Najibu hivyo, ndio nakujibu, nipige. Yani unaona, mtu amekaa mkao, yani alikuwa alikuwa anataka kupigwa, ila sababu, hamna sababu tu, sababu si sababu mwaa wanaume, mwanamke anadharau sana. Wakati mwingine, ndugu zetu wanavamiwa. Mke wako anaweza akavamiwa na mapepo, mume wako anaweza akavamiwa na mapepo, msichana wako wa kazi. Unasema, mbona mimi huyu binti anajibu jeuri sana, huongei na yeye. Bibi yake ametoka Tindaimba, amekuja kumtembelea, maana tangia amekuja hapo mwaka mzima umruhusu akaone familia. Ndio maana ndugu zangu, kikaa na usgeli miezi sita mwambie kasalimie nyumbani Wanakumaindi ile mizimu kule, tagia umemchukua haendi kusalimia. Kwa hiyo wenyewe wakaona waje wamtembelee hapa, wasi utaki kumpeleka na Chingwea. Sasa wale wanaChingwea wamekuja kumtembelea, walivyokuja wakavaa mwili wakaingia ndani yake. Wewe unaanza kutuma osha vyombo, jeni osha vyombo, bibi unamtuma vyombo. Ni bibi yake huyo. Ndio maana unaona dada wa kazi anakupandisha, anakushusha, anakuzungusha, anakuzungusha, uamini Unasema huyu shida nini? Haya mambo ya kutembea tembea, nimemrusu tu juzi akanue ngua amerudi dada no, na jeuli no, unaongea na bibi yake. So wakati mwingine watu wetu wa karibu wanavamiwa. Jambo wewe hujai kuona jambo si jambo, mwanamke anakasirika, anafunga vifurushi. Mi naenda nyumbani bwana, labda umenichoka. Unamuuliza, na leo anawaambia. Ndugu zangu mara nyingi sana mimi nasikiliza kesi za watu. Najiuliza hivi ee. Ani ndo kesi ya kurudi nyumbani. Ni kwake ni jambo kubwa Sio yeye, ni babu. Alikuja babu, anaomba chumvi. Chakula umepika chumvi ndogo, we baadaye umpe chumvi, unaanza semina juu ya afya. Ndo maana figo lako litakuja kufa, mi nitakusita kupa figo langu. Chumvi hiyo inatosha, we ujui saizi, kuna sijui kuvimba matumbo, unaanza semina. Ndugu yangu, ya akiomba chumvi mpe. Kwa nini? Wakati mwingine unaongea na babu yake Malem babu yake amekuja. Ya na sisi ni Waafrika, tunaheshimu watu wazima. Sasa yule babu anakuona una adabu. Kwa hiyo wewe wakati mwingine unapoongea na mumeo au mkeo, kuna aina ya reaction ukishaipata, lazima uende kunena kwa lugha. Unajua kabisa huyu sio baba jei. Anapoongea hivi kimamlaka hivi kama mimi mdogo wake. Hebu simama. Ngoja kwa nyuma. Ana eh, kama tuko jeshini baba jeu ile ameamka kuliko uanze kufight back. Huwezi kujua mtu amevamiwa. Haleluya! Ndio maana sisi tunaza silaha za vita vyetu zina uwezo katika Mungu hata kuangusha ngome. Tupo kwenye siri zetu, hii ya ushindi usiopiga kelele. Huwezi kushindana if you are a weak soja. Haleluya! Ndio maana tumeona tuponyane kwanza, na mimi naamini ndugu yangu mahusiano yako yamepokea uponyaji katika jina la Yesu Amen. Kazi yako imepokea uponyaji katika jina la Yesu Amen. Ndoa yako imepokea uponyaji katika jina la Yesu Amen. Watoto wako hapo, hao wanaokusumbua wewe, unaongea na mtoto naye anaongea, amepokea uponyaji katika jina la Yesu Amen. Kwa nini tunaanza kwanza na uponyaji? Kwa nini tupone kwanza ili tuweze kupigana vita Amen. Hizi vita ndugu zangu tunazipigania rohoni. <laughs> Kitabu cha Zaburi mia moja na saba mstari wa kumi na tisa wakamlilia Bwana katika dhiki zao akawaponya na shida zao. <laughs> Mstari wa ishirini amewaponyaje? Sasa ishirini anasema, ulituma neno lake huwaponya, huwatoa katika maangamizo yao wao kwa hiyo kumbe neno lina uwezo wa kuponya Amen. Na ndiyo maana ndugu yangu, katika maombi haya ambayo nimekuongoza hapa, kama umeyasikia, kama umeyaamini umepona Amen. umepona, Amen. umepona Amen. We amini tu, Amen. Amini tu. Don't doubt. Don't doubt. Don't doubt. Usianze ah, mbona mbona yupo vya ah. Mara nyingi nawaambia ndugu zangu, sisi tunakwenda hospitali sometimes, mm-hmm. Mimi nimeshawahi kwenda hospitali daktari aliyenisikiliza na kuniandikia dawa ni mfupi kuliko mimi, ana meno ya Kichaga, siwezi kumsahau. Na wakati ananiongelesha, alikuwa ananuka pombe. Kwa kuwa niliamini tu kwenye uwezo wake wa akili, nilimsikiliza akiwa amelewa, mind you, na si kabisa anavyoniuliza nini kingine kinauma. Feedback yani na, naipata na feedback mdomoni yani, bado kidogo nimwambie dokta yani, hiyo pombe ndio inazidi kuniumiza kichwa, ila uwezi tu kumwambia hivyo akaniandikia dawa. Ndugu zangu, nikwambie mimi nilikunywa ile dawa ya ya daktari ambaye alikuwa amekunywa pombe. He, kwa nini wewe kwenye mambo ya Mungu na mambo ya uponyaji ndio unaanza kupima na kuchunguza chunguza? Amchungaji gani? Mbona akavaa hivi? Mbona akaongea hivi? mbona mbonakaa, mbona kama kama huwezi kumquestion. Ni nani ambaye, ndugu zangu, kati ya nyie hapa wote mnaoniangalia naamini tupo baadhi ambao tumewahi kwenda kwenye nyumba za waganga, tupo hapa, tupo hapa, mnaniangalia. Ndugu yangu, ni nani amefika kwa mganga akaanza kufanya interview? akaanza kuangalia wala kusema mganga gani ana wake wawili, hmm? mganga gani? ah, ah, ukifika tu pale kwa sangoma umetulia, maelekezo yote unaopewa umetulia. Kuna wengine hamna adabu, lakini kwa waganga mna adabu wengine mna majibu ya mkato huku kwa wazazi wenu. Mkifika pale ndio baba, ndio baba, tawile tawile, napokea napokea. Huku kanisani sisi tukisema ai risivu, hawa wanaburuzwa buruzwa tu, tuburuze na nawe kama rais, tuburuze mahali. Kama tutakuja kwa mganga kule, hukwesheni chochote, huwezi kusema hivi mbona naingia kwenye kanyumba kafupi hivi mganga samani u umesomea chuo gani cha uganga? Ni sisi tu ndo mnaanza he, he, mama piti, kasoma wapi theoloji? Aya, nimesoma hapo nyumbani kwako hapo bonyoko mna chuo nimesoma na wewe ndo mwalimu wangu, yaani umekaa kishali shali tu mambo ya Mungu ndio una kwestheni hili. Aliwezekani, ili aliwezekani, aliwezekani. Tunao kwenda ndugu zangu kwenye nyumba za waganga. Tuna kwestheni nini? Tuna kwestheni kwanza, unakuta ukiingia kuna kichwa mara cha simba, kwa hapa kuna pembe za ndovu, zingine za serikali hawajaenda tu kumuona hapa. Kuna nguo anavaa nyeusi, nyingine nyekundu, ana rufu kali hapa, ana kibuyu hapa, ana kibuyu, anaimba nyimbo huzielewi. Sisi tukianza kunena kwa lugha waongwa, waongwa kule mnavyoita mizimu, ni ukweli ule Yani kila kitu uh, mbona mbona anaonekana mama, mama pitini mfupi hawa wachungaji wafupi hawa ndugu yangu, mbona ukienda kwa mganga umwambie, mbo simama, samahani, sangoma simama, nimekuja hapa na tape measure, nataka nikipime hiki hiki kina chako, niuone huu ufupi wako, ufupi huu unaendana na ufupi wako katika ulimwengu wa giza. Mbona umpi zote hizo interview? amini tu Haleluya, amini tu. Maandiko anasema kwa moyo mtu uamini, amini tu ndugu yangu, uweze kupona Amen. Kwa nini mimi nataka sana upone? Kwa nini mimi nataka biashara yako ipone? Kwa nini? Maandiko anasema hapa ulituma neno lake nalo huwaponya. Ndio hili neno lenyewe, pokea uponyaji katika jina la Yesu, pokea uponyaji katika jina la Yesu kuanzia kwenye utosi wa kichwa chako Amen. mpaka kwenye nyayo za miguu yako Amen. wewe ni mzima na hautaumwa tena katika jina la Yesu Amen. Damu yako ni safi Amen. Damu yako ni safi Amen. I hey, figo zako na maini yako yako sawa Amen. Presha yako presha yako Amen. Kipimo cha presha ndugu yangu kimetengenezwa kwa mikono ya wanadamu hmm. Sembuse Mungu aliyetuumba kwa sura na mfano wake hmm. Katika jina la Yesu presha yako iko nomo, sukari yako iko nomo, kila kitu chako kiko sawa vilevile, vile kama Mungu alivyokuumba katika jina la Yesu, haleluya! Pokea neno hili na upone, katika jina la Yesu. Pokea neno hili na upone, katika jina la Yesu. Ndugu yangu, uponyeji huu uende na kwa mwenza wako Amen. Uponyeji huu uende na kwa mume wako Amen. Uponyeji huu uende na kwa mke wako hey, katika jina la Yesu Amen. Uponyaji huu uende na kwa mama yako. Uponyaji huu uende na kwa baba yako hey, uponyaji huu ukitoka kwako uende na kwa watoto wako, watoto wako wasiumwe, watoto wako wasiugue. Ndugu yangu, tuko mwezi wa nane, tumalize mpaka mwezi wa kumi na mbili ukiwa ukijui kabisa kituo cha afya. Hey, katika jina la Yesu ninakuombea ndugu yangu, usije ukabeba mtoto ukasema nabeba mtoto huyu nampeleka hospitali. Katika jina la Yesu wewe umelindwa na watoto wako wamelindwa katika jina la Yesu, wewe umepona na baba yako ameponwa na mama yako ameponwa. Katika jina la Yesu, hiyo presha imekaa sawa, hiyo sukari imekaa nomo, hiyo figo iko sawa, hiyo hey, figo, katika jina Yesu, inachuja vizuri, inachuja vizuri sana, inachuja vizuri sana. Roho yule yule, hey, yeye aliyomfufua Kristo katika wafu, roho yule yule anaishi ndani yako, anaizifufua figo hizo, anaziweka sawa, anaziweka sawa, anaziweka sawa, mapafu hayo yanakaa sawa katika jina la Yesu, katika jina la Yesu, we fibroidi hizo zote zinatoka katika jina la Yesu. Utakapokuwa unapata periodi yako hata kama sio tarehe hizo, wewe tulia tu, ndio uvimbe unatoka, ndio uchafu unatoka huo. Wewe mshukuru tu Mungu, mwambie Bwana Yesu na kushukuru kwa kuwa maneno ya mama pitia ametimia na umeniponya katika jina la Yesu. Kila uchafu wasiri uliojikusanya ukajiweka tumboni mwako kwa mfano wa uvimbe unaokuletea maumivu ambayo uyaelewi katika jina la Yesu, maumivu yao yametoweka. Haleluya! Ukipona unaweza kupigana vita, uwezi kupigana vita. Hebu em, imagine hapa, mi ningekuwa na umwa. So kwa hiyo hapa ningekuwa nge, na, nafanya maombea afu nasema sorry, one time kifua kimekaza, au samani kidogo tumbo hili Tusingeweza kumaliza mm -hmm. Simply because afya yangu iko sawa mm -hmm. Mimi na wewe tuna uwezo na wa kuomba pamoja mm -hmm. Ndoa yako ikawe sawa katika jina la Yesu mm -hmm. Biashara yako ikae sawa katika jina la Yesu. mahusiano mm -hmm. yako yakae sawa katika jina la Yesu mm -hmm. Mungu akupatanishe tena mm -hmm. na watu wako na connections zako ambazo ziliwahi kukupenda mm -hmm. na kukuamini mm -hmm. then zikatoweka katika jina la Yesu, Mungu akurejeshe Mungu akurejeshe Mungu akurejeshe Mungu akurejeshe miaka ile iliyoliwa, Mungu akurejeshe katika jina la Yesu. Kama uliugua muda mrefu na nguvu zako zikaondoka na kazi zako zikaondoka, unapopokea uponyaji huu katika jina la Yesu, uchumi wako pia ukae sawa, biashara zako zirudi kimaajabu, maajabu tu, kazi zako zirudi, fedha yako irudi, kile kibali ambacho ulikuwa nacho ukisimama mbele ya wako, mbele ya bosi wako ukisimama mbele ya huyo mtu, anakupenda anakufurahia. Katika jina la Yesu, kibali chako kirudi tena, kibali chako kirudi tena, kibali chako kirudi tena. Zile opportunities ambazo zilikuwa kama zimeanza kukata kona, opportunities zimeanza kuondoka, katika jina la Yesu, Mungu anazipindisha kona, zinarudi tena upande wako katika jina la Yesu. Ile tenda unapata ndugu yangu, ile tenda unapata ndugu yangu. Apply tena Aplai tena, usiwe na wasiwasi. Ile wasi. Kazi ndugu yangu, waliokuambia haiwezekani. Ele, tuma barua ile ile, badilisha tarehe tu. Tuma barua ile ile maelezo yale yale, Amen. CV ile ile, wewe yule yule, wewe ibandike tu mkono useme kama Mama Pitia alivyosema, alafu badilisha tu tarehe watumie tena, wala usisubiri watu watangaze nafasi za kazi. Wewe nafasi za kazi unatembea nazo, kwa kuwa Mungu ameweka values, kwa kuwa Mungu ameweka skills ndani yako. Nafasi za kazi unatembea nazo ndugu yangu, mwezi huu wa nane hautaisha bila kazi, hautaisha bila kazi, hautaisha bila kazi, na vibariki vyeti vyako Umekaa nyumbani bila ajira? Yes. Una ndoto, angalau unawaangalia watu wanaofanya kazi, wewe wa unajua kabisa unaiweza, unajua kabisa hii kazi mimi ningepewa, hata kama ni UMC tu, hata kama tu kubembeleza watoto. Unaangalia mtu amepewa kazi, hata kama ya kufagia, unaangalia ule uwanja, unasema pale, ningepewa mimi ile kazi, ningefagia vizuri. Hata kama ni kazi ya ulinzi tu, unafika unamkuta mlinzi amesinzia, moyoni mwako unasema, ile kazi ningepewa, ningeifanya vizuri, hata kama ni kuandika tu, hata kama ni kupokea tu simu, hata kama tu nikupiga pasi hata kama nikuosha he, hata kama nikuosha vyombo hata kama nikuosha gari hata kama nikufunga ubuyu, hata unasema kabisa ingekuwa ya maandazi. Laiti Mungu angenijalia hii tenda ya maandazi, ningepewa mimi, ningeweza kufanya vizuri katika jina la Yesu. Mungu akupe haja ya moyo wako, Mungu akupe haja ya moyo wako, Mungu akupe haja ya, ya moyo wako. Maliza weekend hii kwa ushindi, maliza weekend hii kwa ushindi katika jina la Yesu, katika jina la Yesu. Amen, amen yangu. Kwa nini tunapona? Kwanza, ili tupigane vita. Kwa kuwa mtu akiwa mdhaifu ukizimia siku ya taabu ujue nguvu zako ni chache. Na haianzi tu mtu amezimia no. Kuna dalili za kuzimia: unachoka, miguu inaishiwa nguvu, huna una, appetite. Una moods. Na ndio maana nimesema hivi weekend hii, ndugu yangu, do not entertain bitterness. Taarifa mbaya kataa. Ukiona mtu yote hey, sio sito, nina mchapo, mwambie huo mchapo huo, kabla sijausikiliza, hakikisha ni habari zenye nderemo, yani mageregere, shangwe, vitu fulani hivi vya kunifurahia. Sh, kama una taarifa mbaya apeleka huko. Unajua kwa nini? Kwa sababu huzuni na kuugua vinaenda pamoja. Tusije tukaombea afya yako saa hizi, kesho unaanza kupekua pekua maisha ya watu. Ya umbea yanakuingizia huzuni, ukimbie huzuni katika jina la Yesu. May joy be your language this weekend in Jesus name. Amen furaha na iwe lugha yako weekend katika jina la Yesu. Eh hey, furahi sio kuwa na sababu. Yaani ukikaa tu unacheka, ukikaa tu unafurahi. Na ndugu yangu kwa nini tunahitaji furaha? Maandiko yanasema hivi, Nehemia akawaangalia wale watu. Nehemia sura ya nane, mstari wa kumi akawaangalia wale watu amewafungisha Nehemia tangia sura ya tatu watu wanafunga. Sura ya nne wanafunga, wanafanya kazi, wanapigana vita akawaita. Nehemia nane akawaambia njooni hapa ndugu zangu. Leo hii aha pikeni chakula, kuleni vile vilivyo vile vinono vipapatio? Hapana, yani akaweka pale vipaja. Unasema mimi napendaga mgongo. Mgongo hauna nyama ndugu yangu, pambana na mapaja. Akaweka pale, Nehemia akawambia watu wake, sikilizeni, kuleni vilivyo vinono, alafu chukueni sehemu, mpelekeeni muhitaji, furahini leo, kwa kuwa furaha ya Bwana ndio nguvu zenu. Haleluya! Kumbe hey! furaha ya Bwana, furaha ya Bwana, furaha ya Bwana sio, sio bebi. Naomba utofautishe hizi bii mbili, furaha ya Bwana sio baby furaha furaha ya bebi ni ya kitambo, inategemea mambo uliompa siku hiyo. Inategemea kama mai wako ni mchunaji, e, kila saa kaweka hivi. Ukimpa hela ndo anakufurahia. Achana naye huyo, bwana atakupa adamu mwingine. <laughs> <laughs> Katika jina la Yesu, achana na chuma ulete. Weekend hii tunawafukuza chuma ulete wote, kwa jina la Yesu, kila chuma ulete Unanipenda msimu wa mema mm. Wewe ni Mmidiani Again. Siku moja Gideoni mm. akawa anapepeta ngano mm. maandiko yanasema akawa anapepeta ngano, alafu akawa ana, anaificha ile ngano ili Wamidiani wasichukue. Soma kitabu chako cha Waamuzi sura 4. Mm. Gye, he, wa ya nne Wamidiani ni maadui ambao walikuwa wanawatembelea wana wa Israeli wakati wa mavuno tu mm. Kwenye kupanda unapanda mwenyewe asubuhi, upo kwenye bodaboda kuelekea Kariakoo. Winga ni mwanamke lakini ni winga. Unafika pale, una organize mambo yako, unapata fedha. Haleluya! ukishapata tu yani, ukishapata tu, anasogea anakuambia, dada hey. Yani, dada angel i love you so so to the very much. Yani very inakaa mbele ya so na inakaa nyuma Anakwambia I love you very so very much. Sijui umeelewa. Anakwambia kwa sababu amekuona umetuna, umeshauingisha, umepata hela zako. Hao tunawaita wa midiani, wanakuja kwenye maisha yetu nyakati za mavuno tu katika jina la Yesu. Ninawafukuza kila wa midiani kwenye maisha yako. Wikendi hii ninamfukuza kila chuma ulete kwenye maisha yako. Marafiki wa ongo na wanafiki wanaokutafuta tu wakati wa mema, ukipitia changamoto hakapo ukipitia changamoto kako mbali, kakiona umepata kazi kanasogea. Huyo mwanako huyo, muongo huyo, na huyo dada ambaye anakuchuna anakuchuna, Midiani huyo. Mbadilishe kwenye simu, usiandike mahi wangu, andika Midiani A. Kama una wawili andika Midiani B. Kwa nini? Au anakuja nyakati tu za mavuno, anajua kabisa tarehe ishirini na saba mpaka ishirini na nane unakuwa ume... Haleluya, anasoma kama msoma nyota vile, tarehe ishirini na saba, tarehe ishirini na nane Tumekwisha wafukuza Wamidiani. Amen. Yaani, utaona tu kakublok, utaona tu kakuweka mbali. Amen. na ukimwona mtu amekaa mbali usimtafuti. Gideoni akawa anapepeta ile ngano, anaficha, mpaka malaika anamtokea anamkuta anaficha, waambia Gideoni, vipi? Anasema we, wamidiani wanasubiri wana wa Israeli wapande mavuno wakishavuna, kazi yao ni kuja kuchukua. Hapana, katika jina la Yesu Amen. Kila adui anayesubiri niwe na afya njema ndo aje aniharibie katika jina la Yesu, weekend hii hatonikaribia. Kila mtu ambaye anasubiri niwe nacho ili aje achume pamoja na mimi ili aje avune pamoja na mimi katika jina la Yesu yes. Atachumwa yeye Amen. Kila chuma ulete kwenye maisha yangu yes. Atachumwa yeye na atapeleka mahali pengine, sitapoteza tena nilivyo navyo katika jina la Yesu. Nehemia, soma Nehemia nane kumi kwa muda wako. Akawaita wale watu akawaambia, nyie watu, kuleni vilivyo vinono, kuleni vilivyo vizuri na... alafu bebeni sehemu ya hivi vinono wapelekeni wahitaji kwa kuwa furaha ya Bwana ndio nguvu zenu. Ndugu yangu, nikikwambia epuka bitterness, kwa lugha nyingine nakwambia tunza nguvu zako. Kila anayekuletea taarifa mbaya, kila anayekuatack, ndio maana nimeanza kukuambia linda sana moyo wako, linda sana moyo wako. Usiwe na sababu za kibinadamu, usiwe na sababu za mwilini. Kwa nini una furaha? Kwa nini una amani? Sio kwamba ukipata hela ndo una raha, sio kwamba, siyo mume akikupigia ndo una raha. No, you should have this joy generating Within you. Yani, amepiga hajapiga you okay. Ameteksi, ajateksi, you are fine. Amen. Yani, mshahara umeingia haujaingia una raha zako tu. Amen. Hela imekuja haijaje una raha zako tu, na kwa stailio utavuta mema. Haleluya! Tusome Nehemia nane mstari wa kumi. Kuna mtu namsikia hapo, amna, hajaandikwa maubishi asili, bibi yako anakufuata mpaka kwenye maandiko, hataki usome neno kila ukianza kusoma neno ni kupiga miayo tu, kama unakata lo. <laughs> Tunakuambia soma tu, hata basi mithali, vitu vyepesi, babu yako anakuja. <laughs> Haleluya, amen. Nehemia sura ya nane mstari wa kumi. Kisha akawaambia, enendeze enendeni zenu mle kilicho nona, usile vitu vinyonge vinyonge, kula vilivyo nona, epuka yes. E vipapatio, yes. Na kunywa kilicho kitamu, yes. Sijajua kama vitu vyenu mnavyokunywa ni vitamu. Kwa nini unakunywa kitu afu unafanya afu unaendelea? Soma Nehemia, amesema kunywa vilivyo vitamu. mm -hmm. ah. Tena mpelekeeni sehemu yeye asiyewekewa kitu, maana siku hii ni takatifu kwa Bwana wetu, wala msihuzunike. Do not entertain bitterness. <clears throat> wala msihuzunike kwa kuwa furaha ya Bwana ni nguvu zenu. Nguvu za nini? Nguvu za nini? Nguvu za kupiganiana vita, yeah. silaha zetu sisi za vita vyetu ni tofauti na silaha za mwilini sisi kwetu joy sio swala la kujisikia. Kwetu sisi joy sio swala la, you know, la kuwa motivated au la kuambiwa a, a, a, sisi kwetu tunachukulia joi kama silaha. Yani ukiwa na furaha ndio unanoa silaha zako. Huwezi kupigana ukiwa hey, haleluya. Huwezi kupigana ukiwa na huzuni, na ndio maana nikasema, linda nini? Linda moyo wako, kwa sababu watu hata, hata magonjwa ya kija Nia, the ultimate purpose ni kuumiza moyo. Hata mtu akikukomentia vibaya, "tapeli wewe, makahaba nyie", anaupiga moyo ili moyo wako uingie uzuni, na moyo wako ukiingia uzuni, huwezi kupigana Yeah. Waefeso sita. Haleluya. Amen, watu wa Mungu, mnanielewa kweli? Yes, mnanielewa vizuri. Amen, yes. akawaambia mle kilichonona. Unajua kwa nini aliwaambia wale kwa sababu kuna baadhi ya watu, sio wote, hasira nyingi ni njaa tu, ni njaa. Hata mimi na mtu wangu mmoja wa karibu, sitaki kumtaja kwa maslahi mapana ya amani yangu, yaani akiwa na njaa, ah, ni shida tu. Pangeni mito, sableni hapa, mbona sabula imekaa unaambia, mbo njoo dada, mpe juisi, mpe juisi. Akisha kula, ah, mama wanda, kumbe umepiga pensi, ah, umependeza auase uh, umewaka. Njaa ina tabia ya kuleta hasira, ndomana ukimwona wakati mgi hata mme wako hapo nyumbani anapiga kelele, mwambie baba George, njoo babangu, hiyo kuna samaki, nitaka niunge mchuzi, lakini nimeona kwa sababu nimesha mkanga, hembu tafuna hiki kichwa kwanza, tuone kama una hasira ya... <laughs> Ni necha yako au njaa? Asilimia tisini ya, ya hasira ni njaa. Mm-hmm. Nehemia akawaambia wale watu, akawaangalia akasema hawa bila kula hapa. Na nikiwapa vipapatio hawa vingondi miguu, kuna wenzetu wale tunakula miguu, tumbo, kichwa. Yaani unamtafuna kuku mpaka anajisikia vibaya. <laughs> Yaani, umeshanichinja nimekubali umeukanisha uhai wangu nimekubali, okay. <laughs> Yani, unakula mpaka miguu yangu, huko ulimwengu naoenda huko nini, unakula miguwe, unanyofua kuchet, ingine, kuchet, okay. Unaona itoshi unanila mpaka utumbo yani, mpaka kuku, kuku anisikia vibaya si ule tu basipaja. Hapana, kuna mtu anatafuna mpaka kichwa, anatoa yale macho ya kwenye kuku yale. <laughs> Anavuta, na, na kuna mmoja anavuta kama bomba eh? Anasema ubongo wa kuku mtamu mpaka eh, kuku anajisikia vibaya yani eh, unamtafuna mpaka kile kidomo kimekaa hivyo na kisagasa eh? Ndo maana ni kuna unakuwa unaongea sana na ni mara nyingi kwa sababu ya kula vichwa. <laughs> Waefeso sita mstari wa kumi. wa kumi Waefeso sura ya sita mstari wa kumi Haleluya, amen. Ndugu zangu, yako yangu matumaini ni kwamba unanielewa vizuri. Yes. Na tunaenda vizuri na tunaenda sawa. Amen. na unapokea uponyaji Amen. Uponyaji huu ndugu yangu sio kwa ajili ya kupona na kustarehe, no. Ninaimarisha askari wangu. A weak soldier hawezi kupambana, a weak soldier cannot pray, a weak soldier hawezi kusimama masaa mawili mpaka matatu hapa. Ndio maana natamani uwe strong. Amen. nataka uwe sawa. Amen. nataka uwe na nguvu, haleluya. Moyo wako usiweke huzuni. Amen. kama ambavyo tumeombea magonjwa na vitu vingine, yes. ndugu yangu samee alio kukwaza na kukuumiza, mwambie tu Mungu, nimesamehe sina sababu yoyote ya msingi. Huyu mtu kweli yote aliyonitendea nastahili kuumia, lakini ndugu yangu for the sake of yourself, forgive forgive forgive tu, ili uwe mwepesi, ili uwe na nguvu na nguvu. Nehemia akasema hapa, akasema tena, mpelekeeni sehemu yeye asiyewekewa kitu maana siku hii ni takatifu kwa Bwana wetu, wala msihuzunike, msihuzunike leo. Yaani, kuna siku ambazo takiwi kabisa kuhuzunika. Eze soja haleluya, yeah. Kwa kuwa furaha ya Bwana ndio nguvu zenu, nguvu za kufanya nini? Waefeso sita mstari wa kumi. Hatimaye mzidi kuwa hodari katika bwana na katika uweza wa nguvu zake. Vaeni silaha zote za Mungu mpate kuweza kuzipinga hila za Shetani, kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama. Wao wow, kwa hiyo tunashindana, kwa hiyo tunakubaliana, tuko kwenye mashindano Amen. na mashindano yanatugharimu nguvu hata kama ni mashindano ya kukimbia huwezi kukimbia kama una nguvu. Haleluya! bali ni juu ya falme na mamlaka. Angalia maadui zetu sasa, falme na mamlaka, juu ya wakuu wa giza hili, adui yetu huyo mwingine, juu ya majeshi ya pepo wabaya, mwingine huo. Alafu anasema katika ulimwengu wa roho wao kwa hiyo ulimwengu wa roho ndio mahali ambapo vita zote zinapiganiwa hapo. Waefeso moja mstari mstari wa tatu. Haleluya, amen. Fungua pamoja na mimi, Waefeso sura ya kwanza mstari wa tatu: basi atukuzwe Mungu Baba wa Bwana wetu Yesu Kristo, aliyetubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho. wow! Kwa hiyo baraka tayari tunazo. Amen. Sio kwamba ndo tunaziomba saizi. wateja ta ta tayari tunao. Amen. Sio kwamba ndo tunawaomba saizi. Amen. Amani tayari tunayo. Amen. Sio kwamba ndo tunaiomba saizi, haleluya. Mtajiri, fedha, mali, sio kwamba ndo tunaziomba saizi. Amen. Tunazo ila ziko wapi? Zipo kwenye ulimwengu wa roho, then ukisogea kidogo mbele kwenye ulimwengu wa roho ndio unawakuta ndugu zetu, maadui zetu falme na mamlaka wakuu wa giza hili majeshi ya pepo wabaya wako pale pale. Ndiyo maana ah, maandiko yanasema hivi, walipolala adui akanyata taratibu mdogo mdogo, akaenda iti akapanda magugu. Karibu Biblia inasema karibu sana na ngano wa wow. Kwa hiyo pale pale kwenye ngano inayomea, haleluya, pale pale kwenye ngano inayomea, pale pale adui anakuja anapanda magugu, ulimwengu wa roho huo huo, wow, wow. Kuna baraka zako. Ulimwengu wa roho huo huo una falme na mamlaka, wakuu wa giza hili na majeshi ya pepo wabaya, tunafanyaje? Maandiko yanasema hivi, hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu na nchi. Tuishie hapo kwanza, Amen. Hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu na nchi, wakati ana, so hatuwezi kusema Mungu yuko mbinguni kwa sababu kama yuko mbinguni ange tu hesabu ya kaida, we si unapenda lojiki na kubishana, we si msomi, umesoma digrii ya kwanza ya mboga mboga na matunda hapo sua, hmm? Digrii ya kwanza ya kutunza panya. Kwa hiyo kila kitu una rizo. Maandiko yanasema hivi, hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu na nchi. Kwa hiyo mbingu yenyewe iliumbwa, wakati anaumba alikuwa wapi? Alikuwa mahali panaitwa ulimwengu wa roho. Ulimwengu wa roho sio mbinguni, ulimwengu wa roho sio kwenye ardhi, ulimwengu wa roho ni ulimwengu wa roho. Na huu ulimwengu wa roho, ndugu zangu, umegawanyika: ulimwengu wa roho wa giza na ulimwengu wa roho wa nuru. Kwa neema ya Mungu tutaanzia hapo kuelekea huko na kuelewa zaidi. Haleluya! Na ndiyo maana huwa anasema hivi, chunga sana maneno yako unayoyaongea maneno yako unayo yaongea yote, ndugu yangu, hayaendi mbinguni, hayaendi mbinguni, ah -ah. Hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu na nchi. Wakati anaumba mbingu, huwezi ukakiumba kitu ambacho eti hapo hapo unakaa. Sijui kama unanielewa, siuu kama unanielewa au usiku, usingizi. Hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu na nchi. Mwanzo sura ya kwanza mstari wa kwanza maana mgaasa haijaandikwa, hilo andiko lilifutika. Uh. Mwanzo moja moja. Hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu, unaiona hapo, mbingu na nchi. Haleluya, amen. Kwa hiyo wakati anaumba mbingu na nchi alikuwa wapi? Kama, kama Mungu tunasema na kuambiana yuko mbinguni, yuko mbinguni, no. Kuna kitu kinaitwa ulimwengu wa roho ndio maana nakwambia hivi, punguza kuropoka, punguza kuongea maneno yatakayo kugarimu, punguza kuona vikundi vya watu wanazungumza vitu fulani, na kumok, na kuongea habari za Mungu kinyume, na wewe unachangia bila kujua hivi. Biblia inasema hivi, kwa maneno yako utahukumiwa na kwa maneno yako utahesabiwa. ki kila neno tunaloliongea linaandikwa, linakwenda mahali panaitwa ulimwengu wa roho. Ndugu zangu, hizi vita zote hizi ambazo tumekuwa tunaji, tunajifunza na kufundishana zinaishia mahali panaitwa Waefeso sita mstari wa kumi na nane. Maandiko yanasema hivi, kwa sala zote na maombi mkiomba kila wakati katika roho. Kwa hiyo mambo yote tunayoyafanya tunayafanya yakielekea mahali panaitwa ulimwengu wa roho. Ni wewe tu ndo unajua saizi, ninatania. Ni wewe peke yako, mda huu unasema hivi, mimi hapo sikumaanisha, mda huo huo unasema hivi lakini, haya magonjwa haya magonjwa yetu haya yatatuua. Ndugu yangu, andiko letu pendwa kabisa, Wa filipi nne nane Wafilipi sura ya nne mstari wa nane. Biblia imetupa vitu vya kutafakari. Kiingereza kutafakari maanake kumeditate, kumeditate. Ma mchungaji, kumeditate ni kufanyaje? Kama unavofumba macho na kuwaza, siku yangu ya harusi niingie na wimbo gani? Imbogani? ni kwa neema tu. Unajiona ukiwa kwenye lisindelela, eh, unasema mimi mwembamba, nataka ndani niwekewe chandarua. Kwa kwa hiyo hapo ulipo umekaa bonyokwa, lakini akili yako ipo ukumbini tayari unajiona ndio unaingia, unasema vya mimi wanaume weusi staki, ninataka mrefu alafu awe mweupe. Unaona hayo mapicha, yani naongea, kuna mtu anacheka ni na nafurahi, yani anaona jinsi ninavyoyasoma maisha ya ndoto zake. Kwa hiyo unaingia hapo harusini, unasema sitaki kuingia na wimbo wa Kiswahili, nataka niingie na wimbo wa Kiingereza. Unaona pale no turning back, mtakavokuwa wewe na mme wako mnacheza eh, kana kwamba hamna shughuli nyingine ya kufanya yani. Mkifika huko hotelini kukandana migongo tu Nguo imebana closet gumu, naye naye nani kule kwa, ukifika tu nifungue, nifungue, eh, eh. Lakini ukumbini ulikuwa una mikogo, masifa angiemsia mpaka Kimasai. Haya, kwa hiyo <coughs> <coughs> Eh, mtu anatingisha hivi shingo mpaka unawaza dada yangu. Nani kukukanda kule? Tuachane na hayo. Ile picha ulionao kichwani unasema hivi ha atakaa mkono wa kushoto na mimi nitaingiza huku. Nitakuwa ninatabasamu kila saa mpaka meno yangu yafwe ganzi. Yaani kwenye harusi yangu nitatembea taratibu. Unaona tu mimi natembea haraka haraka kwa sababu ni winga tu kali yako. Lakini mimi mwendo wangu siku ya, ya harusi nitatembea taratibu na mai wangu ninaviona viatu vikiwa vinang'aa vimepigwa kiwi kali. Eh, kama anaenda kuwapishwa kumbe yupo tu. Kwa hiyo naye atakuwa <laughs> <laughs> Haleluya. <laughs> Eh, unatembea taratibu, yani unamuona. Eh, unaona wageni waalikwa, mabibi na mabwana, siku ya harusi yako utakavyokuwa unawapungia na watesi wako, ambao muda huo ndio umewashonea saka wa maids wako, utaona na wenyewe ndio umewapanga huku na huku. Eh, unasema mlisema, eh, hanichukui Joji, sasa amenichukua moja kwa moja, unawaonesha pete pale, eh, watesi unawasalimia, eh, yani unawasalimia una unawasalimia wakuone Zile picha unazozitengeneza kichwani ndio kitu tunaita meditation ndiyo mambo ya kutafakari haleluya haleluya ndiyo mambo ya kutafakari hayo maandiko yametuambia kwenye wafilipi sura ya nne mstari wa nane mambo ya kutafakari yoyote yaliyo mema yoyote yenye kupendeza yoyote yenye staha ukiwepo wema wowote ukiwepo uzuri wowote yatafakarini hayo yaani hapa tumeombeana na kuomba habari za uponyaji usitoke hapa ya ndugu yangu ukasema hmm, hmm. lakini haya magonjwa haya yanarudigi no no, no, no, no. Imani ana best friend. Maandiko yanasema hivi, imani pasipo matendo imekufa. Kwa hiyo imani ana rafiki yake ambaye anatembea naye ni matendo, na matendo naye ana best friend wake anatembea naye ni maneno. Kwa hiyo tukiombeana hapa habari za utajiri na mafanikio na afya njema, nikikwambia wikendi hii usintateni huzuni, unaamka tu asubuhi mwenyewe, unavaa unapendeza, unafurahi, unacheka kama, uh, uh, ulikuwa na vitu au watu ambao unajua kabisa hawa kazi kila wakati ni bad news, una uhakika unajitengenezea, una mazingira ya kuwaweka mbali. Hakikisha maombi yako na matendo yako na maneno yako vinakwenda sambamba. Haleluya, haleluya, ili vita iwe nyepesi, ili tusije, isije ikawa tunapanda usiku mbegu, alafu asubuhi tunazifukua yeah. Hatutafanikiwa. Soja akishashika bunduki akasema uelekeo ni huu, hawezi kubadilisha badilisha au huku au huku ah. Ukishasema I'm healed, ukishasema I'm blessed, ukishasema I'm fine, hiyo ni lugha yako milele, katika jina la Yesu. Mungu akupe neema, usibadilishe badilishe lugha, usije ukawa unapanda usiku, unapanda mema kwenye maisha yako, unapanda mema, then asubuhi, kwa kupenda sifa na kuonekana, na wewe una lugha za wenzio pamoja, ofisini unakuta un Ah, unasema, ah, haya magonjwa ni ya wote bwana. Ah, wanaume wote uhauni. Ah, wanawake wote wakorofe. Ah, ndoa zitakuwa siku hizi. Umekaa hapo dada yangu kaka yangu, una ndoa, una, una ndoto ya kuoa na kuolewa siku moja, bless your thing. Sio kila mtu aliyeolewa ana matatizo, hapana. Ndugu zangu, do you know, ndoa ina uwezo wa kumtoa mtu chini sana ikamuweka mahali pa juu sana. Ndoa ndoa tu ndoa tu. Esther alikuwa mtu wa kawaida kabisa wa kawaida kabisa, huko ndani, huko kabila la wanyonge wa kawaida, ghafla, eti akawa queen, akawa mke wa mfalme. Wow. Wow kwa hiyo sio kila ndoa ni mbaya so kabla ujaoa kabla ujaolewa huku kichwani kwako toa mentalities huyu atanipiga tu huyu atanichiti tu huyu a a bariki bless your thing mimi nitakuwa mke wa tofauti mimi nitakuwa mume wa tofauti mimi nitakuwa mfanyabiashara wa tofauti ndoa yangu hii he sijaolewa lakini ndoa haitanitoa machozi nita enjoy nitafurahia ah, i say nitakuwa na raha mimi na mai wangu tutakuwa ni best friend tutaomba pamoja tutaombeana pamoja tuta Tutamtumikia Mungu pamoja, tutakuwa na raha pamoja. You speak to your things, unayaongea hayo mambo yako. Unajua kwa nini? hayo mambo yote unayoyaongea yanakwenda mahali panaitwa ulimwengu wa Roho, na nikwambie ndugu yangu, kwenye ulimwengu wa Roho hakuna maneno. Ulimwengu wa Roho hauna maneno. Ulimwengu wa Roho una tangible things, una vitu vinavyoshikika. Kwa hiyo ukiwa unafurahi au ukiwa unatamka joy, ukiwa unaongea maneno ya msingi yenye kueleweka ulimwengu wa roho kule, unaikuta joi imekaa kama kitu cha kushikika. And vice versa is true. Ndiyo maana kule kuna falme na mamlaka, ndiyo maana kuna majeshi ya pepo wabaya, ndio maana kuna wakuu waagiza wa, wa, wa, ambao kazi yao ndugu zangu ni kukusikiliza wewe unaongea nini, then wanayafanyia kazi kila ukisema, mm-hmm, biashara nitafanya mimi biashara ngumu hizi eh, eh, malaika wale sasa waagiza wanasema kasema mwenyewe, wanauchukua ugumu wanautengeneza, wanaukaza, wanakurudishia kama ulivyosema. Haleluya. Baba katika jina la Yesu, tupe neema yako, tupe neema yako Bwana, tupe neema yako Bwana, pamoja na kwamba tunaishi katikati ya jamii, katikati ya watu wanaweza kuinfluence na kutuambia tutamke maneno tofauti na neno lako Baba, katika jina la Yesu manda rabazita ende rebosaka kenda ramasota nende rebozita nende remosaka nende rebozita nende rebosaka rebo anda rabasata nende rebosaka kanda Haleluya. Haleluya. Yeah. Unajua tunaomba nini ndugu zangu? Neno la Mungu ni mojawapo kati ya silaha. Yeah. Unamwambia Mungu naomba unisaidie. Wakati mwingine sipendi kuropoka. Wakati mwingine sipendi kuongea. Lakini naishi kwenye jamii ya watu. Jamii hii ina watu, nipo kazini na watu ambao wakati mwingine inanilazimu kuchangia mada nisije nikaonekana antisocial. Mimi ni mfanyabiashara Kariakoo, Sinza, kuna lugha tunaongea kama mfanyabiashara, kuna lugha tunaongea kama mfanyabiashara pamoja na, a, a, a, na mteja. Nipe hekima Bwana Yesu, nipe hekima katikati, kati ya mazungumzo haya, nisije nikaongea chochote ili tu kuwafurahisha watu nikaharibu muujiza wangu. Nisaidie, nipe hekima pakunyamaza ninyamaze, nisije nikaona kama ninajibrand, nisije nikaona kama kama ninaongea vizuri, kumbe nakosea. Baba, katika jina la Yesu, hekima yako ikae na sisi, hekima yako shanda raba sete enderebo sata manta raba zita enderebo sata hekima yako Baba ikae pamoja na mimi shenderebo sata manda raba saka enderebo zita enderebo sata enderebo sata o raba zira mande kanda raba zete te lando raba sete Tata, Letere Mosanda, Kende Rebozita, Erebozi Ramande, Tanda Rabasota. Katika jina la Yesu, Baba nisaidie katikati ya Pressure, katikati kati ya tension, katikati kati ya kuchoka, katikati kati ya majaribu, katikati ya mitihani ya maisha. E nipe kutemka, nipe kutamka yaliyo mema. Ende Rebozita, O Rabazota, Mande Rebozita, Kende Rebozata, Indu Rabasota, Ende Rebozata, Mando andarabazete enderebozata. Hekima yako Bwana ikae pamoja na kinywa changu katika jina la Yesu, nisije nikaribu miujiza yangu, nisije nikaribu uponyaji wangu katika jina la Yesu. Enderevo sita. Haleluya, haleluya. Tumemwomba Mungu kwa ajili ya neema mm -hmm. ya kwenda na neno lake. Sio rahisi, mtu mwingine apendi kuongea mtu mwingine apendi kuropoka, lakini ndo yuko ofisini sasa, wenzake wote wana discuss mtikisiko wa kiuchumi, kwa hiyo anaogopa, nisije nikaonekana antisocial, naye anachangia mada, ila kweli huu uh, uchumi mgumu sana he. Ulimwengu wa roho umekaa hapo, unasubiria utamke tu neno liumbwe haraka haraka likurudia wewe. Haleluya! isije ikawa, ndugu zangu, tunapanda usiku, asubuhi tunatoa zile mbegu, tunatupa. Mungu atupe neema yake Amen. Uponyaji tuliopokea leo ukadumu, haleluya. Kazi tutakazo aplai na kupata zikadumu Amen. Kupewa ni tofauti na kumiliki. Yes. Kupewa kila mtu anapewa. Yes. Lakini kumiliki ni uwezo wako wa kupigana na kukishika kile kitu kwa muda mrefu sana. Yes. Na sisi tunakubariana. Yes. Kama ukiwa weak, ukiwa mgonjwa, ukiwa mdhaifu, hata hiyo ndoa uwezi kuishikilia kwa muda mrefu. Yes. Hata hiyo kazi huwezi kuishika kwa muda mrefu. Yes. Mungu atupe neema, yes, ya kuzishika baraka zetu kwa muda mrefu. Amen. Haleluya. Abrahamu akapewa ardhi ambayo akawa strong enough, yes, akaishika mpaka wajukuu na wajukuu wake leo tumeikuta. Amen. Mungu atupe neema Amen. sisi kama wazazi Amen. baraka ambazo Mungu anatubariki nazo Amen. tuwe na uwezo wa kuzishika na zikashikika Amen. mpaka watoto wa watoto wetu wazikute Amen. Yaani wajukuu zetu waukute uponyaji ambao tumeupokea leo Amen. Haleluya. Amen. wazazi wetu Eh, yaani sisi tutakapokuwa wazazi, tuna wajukuu wajukuu zetu wakituangalia, waone zile baraka za biashara ambazo tunazo leo hii tumezipokea. Haleluya, haleluya. Wito wangu wa mwisho kabisa kwako ndugu yangu Amen. Invest in your health, wekeza katika afya yako afya ya rohoni yeah. Mi sizungumzia afya ya mwilini Matunda unakula, mboga za majani unakula, maji unakunywa sana. Haleluya, Bwana Yesu asifiwe sana. Amen. Invest in your inner man. mm -hmm. Wekeza kwa mtu wako wa ndani. mm -hmm. Ndugu zangu kila mahali utakapo una, kila mahali mtu anapowekeza au anapofanya uwekezaji mzuri huwa anapata matokeo Do not ignore your inner man yeah. Huyo ndio anayekupigania vita vyako yeah. Huyo ndio anakusaidia uwe na afya njema yeah. Huyo ndio anakupa nini cha kuongea rohoni uweze kupata mrejesho gani yeah. Mtunze mtu wako wa ndani yeah. Mtu wa ndani, ndugu yangu, ni kama mtu wa nje jinsi alivyo. Unamvalisha vizuri ndio anapendeza yeah. Ukimvalisha vibaya hapendezi. Mtu wa ndani yuko hivyo hivyo kama mtu wa nje. Ana kisirani anachoka, anakata tamaa, analala, anasinzia. Mlishe mtu wako wa ndani, anenepe, apendeze, avutie, awe na afya njema, atakusaidia. Mtu wako wa ndani ni jicho lako la ndani. Ukimlisha akanenepa vizuri akapendeza vizuri, atakuangalizia opportunities ambazo hujawahi kudhania kama zipo. Ukiinvest kwa mtu wako wa ndani, atakuonyesha mambo ambayo macho hayajawahi kuona. Amen. masikio hayajawahi kusikia, wala moyo wa mwanadamu haujawahi kuwaza. invest in your inner man. This weekend, ndugu yangu, ukiwa una celebrate, ukiwa unafurahi, ukiwa unatengeneza furaha ya Bwana, ukiwa una, ukiwa una, buwana, ukiwa una generate na kufurahia eh, ushindi na uponyaji uliopokea leo yeah. Ndugu yangu soma neno la Mungu yeah. Yeah. Haleluya yeah. Usiseme sielewi, mamchungaji, hii biblia hii. Kwani unapokula wali na samaki, mwili wako unaelewa samaki? Mwili wako unamjua samaki? Mwili wako uelewi wenyewe unakula, ila kilicho ndani ya tumbo lako utumbo mdogo utumbo mkubwa, mpaka vinaenda kwenye choo, vyenyewe vinajijua. Kwa hiyo hii bibilia was never meant kwa ajili ya mtu wa nje. Hii bibilia na haya maandiko haya yameandikwa kwa uvuvio wa Roho Mtakatifu. Maana yake Roho Mtakatifu aliyeko ndani yako anaelewa anaelewa kabisa, na anajua neno gani la nini nilifanyie kazi wapi. This weekend, ndugu yangu, tenga muda, one hour, two hours, three hours. Kuna mtu mwingine anatumia four four hours even zaidi, ana scroll tu, ana scroll mambo yasiyomsaidia, mambo yasiyomuhusu anafanya. So you can take a break as a fast, ukasema nafunga simu, nafunga three hours, two hours, siponea Nasoma neno, husomi tu neno. Ndugu yangu, unamlisha mtu wako wa ndani, ndipo unaponoa silaha za vita vyetu. Maana nikwambie ndugu yangu, kwa kuwa hii vita inapiganiwa kwenye ulimwengu wa roho, mtu wa ndani ndo anahusika. Kila unaporopoka mtu wa ndani amekwambia ongea hilo, so lazima mtu wa ndani ashibe vizuri, ili akuambia hilo neno usiseme, no matter what. Nyama za kimya. Baba, katika jina la Yesu, jina lako Baba libarikiwe. Wewe ni Mungu mwema na Mungu mzuri ukawapa wana wa Israeli mana, mana ya jangwani, chakula cha mashujaa. Watu wakatoka wakaenda nje ya nyumba zao wakaokota mana kila mmoja mmoja sawasawa sawa na uhitaji wake. Tena ukawaambia Bwana Yesu ya kwamba mtu asije akaokota mana hii, halafu wakala ikabakia, ha hawezi kuitumia kwa kesho, itakuwa imechacha. Bwana Yesu, ile mana iliwatosha watu kwa siku husika. Na kwa siku ya leo, Baba, kila mmoja mmoja kwenye ibada hii amejiokotea mana yake, mwenye shida, mwenye, mwenye, aliyepo kwenye jangwa la mahusiano ameokota mana yake, aliyepo kwenye jangwa la kukosa ajira ameokota mana yake, aliyepo kwenye jangwa la changamoto za ndoa ameokota mana yake, ambaye amekuwa na changamoto za kiuchumi ameokota jangwa lake. Wale ndugu zangu waliokuwa wagonjwa na mahitaji ya uponyaji kwenye afya zao wameokota wa mana kulingana na majangwa yao. Baba, katika jina la Yesu, yale mambo walioniagiza kufanya siku ya leo na zaidi ya hayo, mfalme wa amani, nimeyafanya katika jina la Yesu. Ninawaombea ndugu zangu hawa katika jina la Yesu, uponyaji wao walio upokea siku ya leo ukadumu katika jina la Yesu. Kila aliyepona kichwa, kila aliyepona macho, kila aliyepona masikio, shingo na mgongo, tumbo na uvimbe, miguu, ini, mapafu, presha pamoja na kisukari, wao wote kwa magonjwa yao, damu zao zilizokaa sawa Hendele rebosata mantarabazita enderebosika kondarabasota mandarabazita tondaramahande tenderibosaka kandarabasaka nderebasaata nderebosita tindura maseke gandarabazaka enderemosaika nderebosata andarabasota kila mmoja mmoja sawa sawa na jangwa lake. Bwana Yesu, Bwana Yesu, kila mmoja mmoja ameokota chakula chake. Nami Baba, nakushukuru kwa ajili yao uponyaji wao ukadumu, ndoa zao zikadumu, connection zao zikadumu, kazi zao zikadumu, mambo yote wanayoyafanya yakafanikiwe na kuzidi. Bwana Yesu, ukawatunze, ukawatunze na kuwahifadhi katika neema yako, mabaya yakawaone, yawakimbie, mema yawaone, yawakimbilie, na ifungua milango yao wazi, milango ya furaha, milango ya amani, milango ya ushindi, milango ya kufanikiwa, milango ya mema iko wazi, katika jina la Yesu. Kila watakachokifanya kimefanikiwa na kuzidi, katika jina la Yesu. Baba, nawaepusha na mikosi na balaa, nawaepusha na magonjwa, viki na tabu, kushindwa, aibu na udhaifu, katika jina la Yesu. Mabaya hayatawapata wao wala uharibifu hautawakaribia. ndoa zao hazitaharibika, kazi zao hazitaharibika, watoto wao hazitaharibika. O, watoto wetu hawataharibika, kazi zetu hazitaharibika, ndoa zetu hazitaharibika, huduma zetu hazita haribika majina yetu hayataharibika. Sisi tumelindwa, sisi tumetunzwa, sisi tumelindwa, sisi tumetunzwa. Yamkini watakusanyana yes, lakini sio kwa shauri jema Amen. Watakuja kwa njia moja yes, watatawanyika kwa njia saba Amen. Kila silaha watakayoifanya juu yetu haitafanikiwa. silaha za mwilini, silaha za rohoni, silaha za kushindwa, silaha za umaskini, silaha za aibu, hakuna silaha itakayofanyika juu yetu ikafanikiwa. Hey, kila silaha itakayofanyika juu yetu haitafanikiwa, na mahali popote, mtu yoyote mwenye mwili na mtu yoyote asiyekuwa na mwili, anayetunenea kushindwa, anayetunenea umaskini, anayetunenea aibu, anayetunenea mabaya maneno hayo tunayafuta kwenye ulimwengu wa roho. Sisi tumeshinda, sisi ni washindi, sisi tuna afya njema, sisi tuna maendeleo, sisi tuna mafanikio. Sisi tunashika kazi zinashikika, tunashika ndoa zinashikika, tunatunza watoto wanakuwa na kuwa wema, tunashika biashara zinashikika. Sisi tumefanikiwa, sisi ni kama mji, mji wenye maboma, mji ambao umetengenezwa kwa maboma yasiyoweza kuharibika katika jina la Yesu. Sisi ni miti iliyopandwa kando kando ya vijito vya maji, tunapata maji kila wakati aleluya tu... eh, tunapata maji kila wakati, hatutanyauka, hatutachoka, hatutakata tamaa, hatutashindwa katika jina la Yesu. Ukitutafuta katikati ya masikini hautatukuta, ukitutafuta katikati ya wadhaifu hautatukuta, ukitutafuta katikati ya wajinga hautatukuta, ukitutafuta katikati ya wajinga hautatukuta, katikati ya wajinga hautatukuta kwenye njia za mauti amen, na njia za ajali, hautatukuta mabaya hayatatupata sisi wala uharibifu sio fungu letu. Tutaongezeka, tutaongezeka, tutaongezeka tuta na kuwa taifa kubwa, amen, katika jina la Yesu amen, amen, amen. haleluya 0659 65 0659 68 7569 na na, andika namba hii vizuri, 0659687569 ndiyo namba ambayo tunaitumia kwa ajili ya sadaka, na naamini kabisa watu wa Mungu wamekuwekea hapo pamoja na Vodacom 0753 085789 0753 0753 07 Ziro saba ziro saba tano tatu ziro nane tano saba nane tisa. Namba unayoiona hapo chini, hapo ndiyo namba ya Vodacom pamoja na Tigo ambazo tunazitumia kwa kutoa sadaka zetu haleluya. mm -hmm. Na kwa neema ya Mungu bado tunaendelea na projekti yetu kubwa, tu haiishi leo wala kesho. Nia yetu na matamanio yetu, angalau wadogo zetu, hasa walioko vio vikuu pamoja na watoto wetu waliopo sekondari na a, a, a, shule za msingi. Mungu akitupa neema pia ya kufika. Kwa kuwa kitabu hiki kimeandikwa kwa lugha ya Kiswahili, unaweza ukakaa na watoto ukawaeleza na wakaelewa. Nia yetu wadogo zetu wasiingie kwenye mambo ambayo kwetu sisi tumeageuza leo ni prayer points. Haleluya, yeah. Unajua, kuna baadhi ya vitu ukivigeuza ukapita njia nyingine ambayo sio hii, leo kesho na kesho kutwa haitakuwa prayer point. Kwa hiyo tunatamani ndugu zetu mbeleni huko, haleluya. Tunatamani ndugu zetu mbeleni huko, haleluya. Natamani ndugu zetu mbeleni huko wasigeuze mambo haya kama prayer point. Haleluya, yeah. yeah. Kwa hiyo unaweza ukawanunulia watu wengine kitabu hiki ni shilingi elfu kumi tu, na Mungu atatusaidia. Haleluya, nasi tutakusanya vitabu hivi na kuendelea kuwafikia watu kwa kadri ambavyo Roho Mtakatifu na watu wa Mungu mnavyozidi kusimama pamoja na sisi, mimi pamoja na wewe. Tutaonana tena wakati mwingine. Neema ya Mungu iendelee kukutunza Amen. Na kukuhifadhi na uponyaji ambao umeupokea hapa Amen. Ndugu yangu uponyaji ukadumu uka ukaendelee kuwa nao Amen. Siku zote za maisha yako katika jina la Yesu Amen, Amen, Amen. Asante kwa kuwa pamoja na mimi kuanzia mwanzo mpaka mwisho wa ibada hii. Usiache kuomba, usiache kumtafuta Mungu. Na kama umebarikiwa na maneno haya, unaweza kutoa sadaka yako kupitia namba zifuatazo: 0659687569 au 0753085789. Shalom.