biblia inasema vyote vilifanyika kwa huyo neno wala pasipo yeye hakuna chochote kilichofanyika kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza leo tena nimekuletea neno la mungu itakalayajenga na kuyabariki maisha yako na kufanya kile lile neno linachosema karibu tujumuike pamoja kwenye neno la siku ya leo yaani mwanangu katika vyote sizuie kadi ya benki zuia ulimi mi nakwambia nakwambia mimi si usizuie kadi ya benki zuia nini K- hmm? nasema hapo utakuja kusema huye jamaalisema we binti unaetaka kuolewa mi nakupai kwa neema ya mungu huu mwaka wangu unaelekea wa tisa wandoa ikifika disemba basi mwenyewe ulivo niona hivi mwembamba ukajua nnii ii nanii matatizo tu ya wanadamu <laughs> ila niko vizuri soona mzee matayo pale unaweza wahisi kama bwana mdogo kume mzee nini ninii uzima wa mungu ukipunguza matatizo unapunguza kuchoka tatizowako unaweka kila kitu moyoni kila kitu moyoni kila kitu moyoni tatizo la moya huko hivi unaweka huku alafu kinachochoka kiko huku <laughs> haleluya aeuya bwana asifiwe iokikambia atakaye kupenda maisha auzuie. Auzuie. auzuie ulimi wake, wake. wake. wake. usinene hila na midomo yake isinene mabaya ile anasema isinene mabaya sio matusi isinene mabaya kiingereza azunguma neno hivo hivo manaake usizungumze habari za siwezi ntakufa kwisha habari yangu yani hey! tumepoteza maana mwingine kaambiwa tu bwana gari yako imepata pancha ikasereeka pembene Yo, yo, moja kusha. stop iyomojas amka asubuhi usionge mabaya sema hivi bwana ndiye mchungaji wangu alafu nini sitapungukiwa twende basii katika ya majani mabichi ufanya nini na jiraza mwenyewe hufanya nini sema hivi mwambie jinayako sina hofu na kesho maana mchungaji wangu anajua majani yalipo hapo nitalala sema sitaangukia kwenye ukame nisikia ukisema kwa sababuti sitaangukia kwenye ukame nitaangukia kwenye majani mapichi sitaangukia kwenye asara nitaangukia kwenye majani mabichi sitaangukia kwenye magonjwa nitaangukia kwenye majani mabichi avi kando ya maji ya utulivu unilaza manaake haya maji hayana chokochoko hayana kugombania gombania yana utulivu fulani hivi ya kwangu peke yangu yametulia bwana akuelekeze kwenye mtu wa maji yako ili ni neno kwa mtu jioni hiya leo bwana kuelekeze kwenye mtu wa maji yako anasema kando ya maji ya utulivu sio huyavuta sio hutengenezea kim, kimfereji hmm. huniongoza well ni njema kwako mwanangu mtu wa mungu ni njema kwako utaongozwa kwenye maji ya utulivu yasiyo na ya kugombania yasiyo na fukuto yasiyo na kusomba yasiyo na stom sema kwa jina la yesu e bwana yako wapi maji yangu ya utulivu nimechoka kungangana na kugombaniana na watu niongoze kwenye maji yangu maana ni ahadi yako kwamba kwenye maji ya utulivu wewe unaniongoza napokea kuongozwa na wewe kwenye maji yangu ya utulivu napokea kuongozwa na wewe kwenye wateja wangu wa utulivu e, napokea kuongozwa na wewe kwenye kazi yangu ya utulivu isiyo na isiyo na kugombana gombana isiyo na kungangana niongoze kwenye kiwanja changu cha utulivu niongoze kwenye ndoa yangu ya utulivu niongoze kwa mwenzi wangu wa utulivu asiwe na wakunyang'anyana wakunyanganyanaeuyaisu sio andiko by b anasema andiko huua lakini roho anafanya nini kwa hiyo you need to find a man with a sii aliuishe andiko liwe hai kwako liondoke kwenye kuwa andiko lije kwenye kitu kilicho hai andiko huua bali roho huisha narudia andiko huua bali roho huisha kwa hiyo siku nikimpata roho au mtu mwenye roho wa bwana ataichukua zaburi ya ishiri na tatu kama leo ataiuisha ndani yangu itakuwa halisi itakuwa ni kitu kilicho hai andiko litaacha kuwa andiko litaanza kuwa kitu kilicho halisi na yesu akasema maneno niwaambiayo mimi ni roho tena ni uzima ni roho tena ni uzima wengine wanaweza wasiyaone majani mabichi ila kwenye ulimwengu wa roho kuna majani mabichi kwa ajili yako unaongozwa kwenye hayo unaongozwa kwenye hayo unaongozwa kwenye hayo arusha sikia neno la bwana bwana amekuja kukunyanyua bwana amekuja kukuponya bwana amekuja kukujenga bwana amekuja kukupa nguvu ili umwamini tena iliwe na ujasiri tena uliamini neno lake tena umwamini yeye tena utamuona bwana mtu wa mungu utamuona bwana neno lake litakuwa hai kwako yeye amesema neno lake li hai tena lina nguvu tena lina nguvu wacha neno hili sasa likufungulie milango kwako kwenye biashara yako kwenye kazi yako nye yako milango ifunguke kwa jina la yesu pokea afya njema pokea uzima pokea amani pokea wateja pokea biashara mpya pokea kontrakti mpya pokea kazi pokea afya pokea akili mpya pokea amani moyoni kwa jina la yesu sambaresei haleluya uiisha nafsi yangu na kuniongoza kuniongozahuyiwisha ukiona nafsi yako imekandamizwa sio bwana huyo kama atakuwa ni bwana feel alive Wake up in the morning hata kama vitu havijakaa sawa unasema wewe unauishaga huisha nafsi yangu hapa nimeumizwa hapa nimekwazika ila huisha nafsi yangu huisha nafsi yangu maana daudi anasema anasemae nafsi yangu kwa nini kuinama ndani yangu mtumaini mungu aliye afya ya uso nafsi iliyo inama inapata ugonjwa wa uso lakini nafsi iliyonyanyuka ni afya ya uso anaposema ni afya ya uso hazungumzii huu wa makeup no anaposema ni afya ya uso anazungumzia uso wa ndoa yako inavyoonekana afya ya uso uso wa biashara yako inavyoonekana afya ya uso uso wa kazi yako inavyoonekana nafsi yangu kwa nini kuinama ndani yangu mtumaini mungu aliye afya wa ya wahuduma ah, nafsi yangu kwa nini kuinama ndani yangu mtumaini mungu aliye afya ya uso wa ndoa yangu watu wakiiona wanasema unapita hili na hili lakini mbona unacheka mbona vitu vinaenda unaambia oh yeah! bwana ndiye mchungaji wangu nukiwa na kitu uuisafsiyangu na kuionozauuisha nafsi yangu na kuniongoza watu wakijaribu kukanyaga huku na huku na hukuawambia niende chch tuna kongamano noafi kaisani ukifik apa anoya majiya utulivu eh? Kando ya uniongoza alafu huiwisha kamane mpaka anaiwisha anajua imelala anajua imeumia anajua ina uchungu anajua imechoka anajua imechoka leo hii anayemchunga mungu na nafsi yake iuishwe nafsi yako ainyanyuke tena iuishwe tena kwa nini nafsi inahitaji kuwishwa kwa sababu ndani ya nafsi ndo kuna ideas ndio kuna mawazo ndani ya nafsi ndio kuna pla you plan if your soul is not okay you cannot plan well hakuna rais anayeruhsiwa kwenda kuzungumza spich wakati nafsi yake haiko sawa sawahausi hata sure, sikuhila wakati anatangaza msiba wa mzee magufuli uwe na uhakika ilibid ashauriwe ili bid atafutiwe madaktari ili idawe anapewa nafasi ya kuzungumza naio no well a soul is in hakuna kiongozi anayeweza kuongoza vizuri kama nafsi meinama mama anayeweza kuwa mama mzuri kama nafsi imeinama utapiga watoto kila saa utafoka kila saa utatukana kila saa hakuna baba anayeweza ku vizuri ubaba wake kama nafsi imeinama sikiliza nikwambie haijalishi unapitia kitu gani leo hii wacha nafsi yako iwishwe oke kwa nafsi fsyoke kuiswakwa afsi yakoa kuwishwa kwa nafsi yako nafsi yako inyanyuke tena maana yeye ni mchungaji wako walikunyang'anya kisima cha kwanza atakupa kingine walikunyang'anya ndoa ya kwanza atakupa nyingine walikunyang'anya kazi ya kwanza atakupa nyingine yeye ndiye bwana ayatajae mambo hayapo kana kwamba amekwisha kuwepo sambarese And this is what daniel na hiki ndicho danie alichosema daniel 1nasemahivi wale wa mji wao mungu wao watakuwaudari watatenda mambo makuu <laughs> katikati ya vita kali katikati ya moto kuwaka wale wa mjiwao mungu wao katikati ya dhuruba, katikati ya dhoruba usiangalie watu angalia level wakati vitu ni vigumu kulia na kushoto wakusomeki mndani na nyuma akueleweki wakati huo usitafute mjomba usitafute shangazi jitafute ndani jiulize najua nini kuhusu mungu tafute najua... unamjua nani tafuta level. hivi mungu ni nani tafuta noleji yako juu ya mungu tafuta ivi mi najua nini kuhusu mungu what do i know about gd ethins arenotokus okay? lem emnialitte bit gea wafunue watumishi leo hii mwelewe mkiwaangalia watumishi wakati mwingine wanawahudumia nyinyi you thineethi isok okay to them meinmtelin yu sio wakati wote kila kitu kiko sawa kwetu mnasikia achokisema mpaka unawo tuna ujasiri wa kuja mbele yako na kuongea na wewe na kukutia moyo na wewe kupokea ni kwa sababu tumejitafuta tumejitafuta hivi mimi ni nani mungu wangu ni nani wakati vitu vigumu wakati kuna presha ya ndoa wakati kuna pres kazini wakati kuna vitisho kila kona tafuta hivi mungu wangu ni nani atakwambia kuambia hivi mimi ni naitwa bwana wa vita naitwa bwana wa vita utasikia sauti na inweni vichwa yenu enye malango mfalme wa utukufu apate kuingia ni nani huyu mfalme wa utukufu ni bwana mungu wa vita haleluya bwana wa vita anyanyuke kwenye vita yako daudi akasema oh e, adui zako atawanyike kwenye kwenye kwenye adu atawanyike kwenye kwenye ndoa yako yako yako biashara wacha akatawanya akaseaukwa naduzako ataakekyydtaaktam nyanyukaye bwana adui zako atawanyike atawanyikeynayo mnanisikia watoto wa posto matayo mnanisikia nauliza mnanisikia achakulia achakukimbia vita Be mungu akamwambia yshua uwe odari haambiwi hivyo mtu ambaye anakula mbele haambiwi mtu ambaye atakula baga mbele hivyo anaambiwa mtu ambaye ana vita ziko mbele ilo andiko lingekuwa alina maana saa hizi lingefutwa liko mpaka leo kwa sababu ndugu yangu na wewe unazoza kwako kwa sababu hiyo uwedar <laughs> uwe na moyo wa ushujaa maana ni wewe utakayevunja hiyo laana kwenye familia yenu kwenu watu wamekufa wakiwa wadogo uwe odari na moyo wa ushujaa usiogope ukisikia kifo cha mjomba usiogope ukisikia kifo cha dada usiogope ukisikia kifo cha ndugu yako maana ni wewe utakayevunja ilo kongo la utumwa usiogope ukisikia nani amefungwa usiogope ukisikia nani ameondoka usiogope ukisikia kitu kimeharibika maana ni wewe utakayewafikisha ndugu zako familia yako washirika wenzako mahali pa utukufu mahali ambapo bwana amewaidia weodari weodari na moyo wa ushujaa hayo maneno mwambii mtu mwepesi hayo yaneno wambi bae nakenda kuimba mbele you are talking to a ambe no mungu anaongea na nlemaneno ayo akiwa naishu anamkimilia mzee usa kamba tukishuka tunapiga mia mzee, mzee mikono yake iko judo mana, ndiyo mana. ya hiloandiko ni L- usifanyike hata sikumoja sababu ya pasta infact anao watoto wa wakiroo ambao hawako katika li kanisa wanaoa heakuowae yeah. so, not taking about mony hapa so una uazunu mekanism ya musa kushusha mikono na taifa kupigwa how dos it comewhatis the iene silaha ni zile zile mikuki ni ile ile mishale ni ileile eti akishusha wanapigwa akinyanyua wanashinda sojes ni wale, wale what is the iene that tells you yur man of god should always be hired up andsto imikono yake ikenda chini namna hii mmepigwa ndio maana usalama wa mchungaji na ubora wa mchungaji ndio usalama wa kristo na ubora wa kristo najua hapo wazee wa maandiko wanatafuta andiko andiko linasema hivi <laughs> kama ilivyo hali ya kwani ndivyo itakavyokuwa hali ya watu wake soosnajuaiaamba mimi nashindaga vita mzee akiwaga nayanywa mikonoleo hii mungu ananipanajualipandamlimani aliyekuja ku break news ni mungu munguyoshua anamsubiria musa ashuka amamazoea mzee anapanda anashuka anamsubiri tu hapa chini na uone a a spiritual son who will always take a mtoto wa kiroho ambaye yule atakeyepokea ile ni yule mwenye uwezo wa kumsubiria babake nawambia pale kanisani morogoro niambia sometimes you have to wait for your father to in certain matters kuna maeneo msubiri baba yako akuwe uwe na uvumilivu wa kumsubiria bila kumlaumu bila kumwongelea chochote kwa sababu elisha hakuwa na kiwanda cha mafuta elisha hakuwa na ya masoko ila mdomoni mwake <laughs> mwaga mafuta kauz yaliuzikyakuuzikunamchukulia pa kwani baba mewai kufanya biashara gani sofa najua biashara zetu hizi za jinsi zilivyo yani unatakiwa ki mbwembo nyingi tunaweza tusio na utaalamu wa ila tunalo neno la kuletea wateja kwenye yako let your pastor feel proud to have you so yoshua anamsubiri mzee wake akijua kama mzee atakuja kama ilivyo ada kama ilivyo siku zote <laughs> subiri subiri subisb sw muni os ne fo you mbihlealikuwa neno la kiroolitk sababu chakiro alishapokea mungu alimwambia musa ksaabu mungu akita kupa cakiroo akupit Hiko... esu ndiye mlango ambae kwaunnukumbuke kwenye malaki tatu palesawakumi anaseaone kama stawafungulia n madrisha ko kama kuna mlango basi kuna nini baraka barakaaipitii mlangoni hakunaaanami nitawafungulieni milango nitawamwageni baraka no mungu lyobay klokutana na mt anaitwa mizku akisha akishakubariki kiroo unatafuta mtu amwilini aachiliehiyo barakaiwaulizeala lamwisho aumd ntazungumza kesho waheshimu baba yako na mama yako Aha. ili siku zako katika sasa lle neno nchi weka bracket, katika biashara akupayo bwanamungu wako katika ndoa akupayo mungu wako katika kazi ya bwana mungu wako Ila, ili ukae muda mrefu sio unywa vidonge vya life span <laughs> waheshimu baba yako unaweza ukaenda paka usa kunywa vidonge vya living ili uongeze maisha ila kama hujui kumwheshimu baba yako na mama yako sio tu maisha ya kuishi hapa duniani longe viti yako kwenye biashara itakatwa longeviti yako hapo kazini itakata kuna watu leo wamefukuzwa kazi kwa sababu aju kuheshimuamazao mimi ametolewa kwenye uongozi alikuwa ni mkuu wa wilaya ametolewa kwenye uongozi chonei yako kwenye yote mungu atayokupa katika vingi alivyonia mungu nki wa babaangu ya kukaa naye wakati mali fulani mengi maelezo mengi tunakongamana mengibanatunakongamanotusaidiane basi kuanda, ah, babu, najua ratiba yangu ilivyokaa yani, nikingia nikitokamchn ya ya maelezo menginawazee ambao haina shida nitamwambia tu uauyukuishi kwako muda mrefu eneo lolote linategemea unakaa hapo mdagani linategemea una mweshimu nani longevity in anything it depends whom you choose to honor. kama wewe utaendelea sana kama utakaa muda mrefu kwenye hicho kiti chapoofsi kinategemea sana nani utamwheshimu from genesis to o biblia one Obedience. Obedience. Obedience. uti, uti. uti. kuanzia mwanzo mpaka ufunuo so yoshua analia mungu anaambia nno uwe udari na moyo wa ushujaa maana ni wewe ndo utakaefanya nini waingiza watu hawa kwenye nchi aliyowapia baba mungu watu wa mungu niko hapa kuwaambia kwa ujumbe huu kwa pakeji hii ya kongamano unayo fyucha iliyo njema unayo kesho iliyosalama kanisa la mungu limepona kanisa litajivunia wewe kuwepo mjini nasema wakristo wa Kristo arusha watasema asante tuna fulani maana na yeye ni mkristo jinsi biashara yako itakavyonyanyuka kazi yako kaziyako watasema asante yesu kwa kuwa tunafulani naye ni mkristo kicha changu cha somo <laughs> strategic winning of the church in the end time ushindi wa kimkakati wa kanisa siku za mwisho ushindi wa kimkakati wa kanisa siku za mwisho ushindi wa kimkakati wa kanisa siku za mwisho simama juu kwa miguu yako nitaendeleakesho ya mwamini mungu kabisa neno ililolisikia leo limekutia moyo limekujenga na limekuinua kama vile inavyosema ahadi zake ni ndio na amina yote mungu aliyoalenda kwako ni ndio na amina usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram lakini pia unaweza kututafuta sisi kama unatamani kuhasiliana na sisi moja kwa moja kwa njia ya whatsapp namba ni 762 moja tano tatu tano tatu tisa barikiwe