kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza yesu anasema hivi roho yangu ina huzuni nyingi kiasi cha kufa ombeni msije mkaingia majaribuni hela unayo furaha unayo ujakosana na mtu yoyote ila kuna tam huzuni inaingia tu kwenye moyo wako gafla tu auskira gafla tu amani imeondoka moyoni gafla tu kuna kitu kinaendelea moyoni mwako ambacho ukiulizwa kwa maneno ya kawaida huwezi kukielezea ila kuna namna tu kama kuna hofu imeingia kama hakuna amani ni kuna mzigo huku ndani kama kuna uchungu Bani. alafu mbele akasema hivi baba ikiwezekana kikombe hiki kiniepuke kwa hiyo kumbe zile mmenti ambazo tunasikiaga uzuni na uchungu maana yake kuna vikombe vinakuwaga viko mbele yetu kuna kakitu ngekashughulikia wakati ule unasikia hiyo hali kuna shimo usingeingia akawakuta wanafunzi wake wamelala akawambia hamkuweza kukesha pamoja nami hata saa moja mana nini the minimum hour that you can deliver the burden of the spirit Is one hour. maombi yoyote ya mzigo ambayo unasema unayasikia nasikia mwonyo wangu mzito you have to concentrate in an hour prayer at least you can break kesheni mwombe msije mkaingia majaribuni manaake ni kwamba jaribu lolote linaingilika lakini jaribu lolote linahepukika mpaka anatuambia kesheni mwombe msije mkaingia manaake kuna uwezekano wa kuishi maisha mjini na tusiingie majaribuni kame ila dawa pekee kuomba ka manaake kuna levo ya p ambayo tukiwa tunaomba ina uwezo kabisa wa kupangua jaribu lolote uliloliona liko mbele yako na vivilia inasema wazi msije mkaingia hauwezi kuingia mahali kama hamna mlango wa kuingilia au hamna sehemu ya kuingilia jaribu ni kama chumba na ndio maana kuna wengine wako kwenye majaribu ya maisha yao na wanakuwa hawapigi hatua kwa nini wanazunguka mle mle ndani ya chumba temptation is is like like a cage. Like a cage ni kama chumba ambacho humo ndani kuna torment humo ndani kuna giza humo ndani kuna maumivu humo ndani kuna mateso yangeweza kuepushwa kwa, kwa kuomba usingeingia ndio maana mtu anaangaika anaangaika mtumishi wa mungu natokaje kwenye sigara mimi yuko kwenye chumba kaingia natokaje kwenye uzinzi uu mtumishi mi mbona naomba nafunga na sali mimi nahubiri njili mimi mtumishi natoa sadaka mimi mtumishi nafanya yote nayoyafanya lakini sioni kutoka chumba na uzuri wa mungu anasema hivi katika kila jaribu bwana ana uwezo wa kufanya mlango wa kutokea huwezi kuniambia anafanya mlango wa kutokea kama iki akikuwa chumba ukaingia kwenye hicho chumba na mlango usiuoneo watu wamebaki kwenye hayo majaribu sio kwa sababu mambo ni magumu sio kwa sababu amna upakonipmna ndiomaana adu yakupigaduapigi uchumi ndani anasema roho yangu ina huzuni kiasi cha kufa hiyo ukisikiagahiyo ali kikubwanachoeufanyau mechoka maumivu yamekuwa mengi umesemwa sana umetukanwa sana umeonewa sana the only thing you see you see can do is sleeping hehiyjiutakasnzia tu ah, nipo tu hapa nimechokachoka ujachokachoka kuna kitu kinaendelea ukundani only solution kumbe ulipolala putting you very close to that door wenye ule mlango wa jaribu ambao ukiingiabianafunga kabisaosash ile hali katikati ya uchungu mwingi wa moyo nyanyua kifua chako anza kuomba kwaiyo kumbe zile hali inazozisikia zile sitakiwi kuzifumbia macho sitakiwi kulaumu sitakiwi kuzitafutia bia takiwa kuomba kwa lugha nyingine ni hii maombi yana uwezo wa kutoa kwenye jaribu lolote mimi nimemwomba mungu Amen. kikombe cha hasara kikuepuke kikombe cha hasara kikuepuke usio na uzao mbaya anyway, Kulia kwa ajili ya watoto wako kikuepuke sema sitakinywea kikombe cha mabaya sitakinwe kikombe cha uchungusitakinwe kikombe kibayama kikombe cha faida nitakinywea kikombe cha maendeleo nitakinwea kama daudi nitakipokea kikombe cha wokovu na kulitangazajina labwana nitakipokea kikombe cha mafanikio itangaza jina la bwana nitakipokea kikombe cha ongezeko sema kikombe cha mabaya kiniepuke kikombe cha mateso kiniepuke na kataa kunywea kikombe cha mateso na kataa kunywea kikombe cha magonjwa mimi na nyumba yangu hatutanywea kikombe cha mateso kwa jina la yesu siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe