kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza ndoto ni namna ya mwisho ambayo mungu anazungumza na mtu Dio. kwenye ulimwengu wa roho yanayoendelea yote ni halisi na yana kwenye maisha ya kawaida ndio maana unaweza ukaota kitu fulani alafu baada ya kuota ukajikuta asubuhi umeamka Dio. umeviona kitandani kwako Dio. au asubuhi unaamka unajikuta umekasirika yan asira imeanzia kwenye ndoto Dio. unakasirikia mpaka nje wao mungu angetamani kusema na wewe kwa mambo ya rohoni angetamani kusemaa a vile ulivyo huko ndani lakini kwa sababusasa ndo namna ya mwisho hana namna ndio maana mandoto shtani anayatumia sana kuliko mungu mungu anakua kuzuumza bapohujamwelewa kwa namna nyingine yote ndo anakuja kwa namna yndotondio mana akasema hivi kwenye kitabu cha arumi nn yule roho mtakatifu aweza kuiwisha miili yenu iliyo katika hali ya kufa kwamanake rhmtakatifu ana uwezo wa kuuisha mtu wako ndani ambaye amekufa ili sasa uweze kupata nafasi ya kumsikia mungu direct. ukiwa kwenye nyakati ngumu za maisha yako ambapo huwezi kuomba roho yako ya ndani imeinama Dio. vitu vyako ni vigumu y yani of battles you are mungu anaweza kusema nawewe katika ndoto lakini pia shetani anaweza kufanya kazi au kusema na wewe katika ndoto pia malaika wanaweza kusema nawewe katika ndoto wo sio kila ndotonaoa ya mungu iko hivi akizungumza na wewe hazungumzi kingine mpaka mm-hmm. kile cha kwanza umekielewa mm-hmm. ukitaka kujua kwamba hii ndoto leo kaileta shetani au mungu g h mpaka umeelewa To you again if you not unaitikia kwanza ndo mm -hmm. mungu anaendelea a sabau mungu atak kuongea na mt mbaye so mm -hmm. watu lazima wamjue mungu na asili yake w yeah. namna mojawapo ya kuzipambanua ndozo zako kujua wamba imetoka kwa mungu au kwa ibilisi ya mungu wako anavyoongea unaijua kwa hiyo kama ni ulimwengu wa warondo unazungumzaga na mtu wa ndani mm. ujiulize swali aliyeniletea ndoto hii ni nani kwa sababu mwizi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu bali mimi nalikuja yes. ili wawe na uzima yes. kisha wawe nao tele kwa hiyo usifurahie tu kwa sababu wetu imeota mm nimeota ndoto mtumishi naotaga ndoto yes. no, wakati mwingine amekuja mwizi mm. ili akuibie so wameibiwa kazi zao ndotonubila yani, ndoto, kujua kwamba kutamka tu ile ndoto mm. unafanya nibona hata ungenyamaza unapotamka manake una nimepokea mzigo mm ila mtu anatakiwa kusikia ulichokiotao right kila mt anastai kutafsi noto yakooto azina tafsi sawa otukiot maai om ueot maai maich utmaaawavlekadea maai abla tuaingia kwene aina ya oto uliot wakati unaota hiyo ndoto kinachosababisha unapata aina fulani ya ndoto tu ni sehemu uliyopo yeah. yeah. na ndio maana kazi yano la mungu ni kututengenezea sisi position. inatuonyesha sisi ni kina nani sisi ni wa wapi tunapaswa tuwazeje tunapaswa tuyaonaje Tuna tu mambo mm. kabla hujataka tafsiri ya ndoto ask hivi mimi nimesimama wapi mimi niko mahali gani mimi nawaza nini mimi naenda wapi na wapi sehemu se tembeleaga ni wapi Indeed. watu naongea nao ni wapi Indeed. because your dream can never be Above your watu wa mungu ili muwe salama jifunzeni uweo wa kushieot ha uweo wa kubadilisha ulichokitasikilizyesu anachokiemawenye mm. anasema mwizi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu kuharibuh yeah. mimi naliku To the same person ndoto yako unayoiota inategemea ni nani kaja kwa sababu aliyekuja kwenye usiku wako wa ndoto anaweza kawa ni mwizi wa afya Ndiyo. kaja kuiba umewahi kuwaza wwe maishani mwako Ndiyo. ni watu wangape wanazikumbuka ndoto njema ila ndoto mbaya hawazikumbuki mm. na ni watu wangape wanazikumbuka ndoto mbaya na ndoto njema hazikumbuki utagundua idadi kubwa ya watu wanahifadhi mioyoni mwao ndoto mbaya yes. kuliko ndoto njema Where? why kwa sababu mwizi haji ila aibe so he's coming with a pressure that you must remember this thi utaikumbuka tu i ndoto He pressures you lakini ndoto ya kwamba ulikuwa unafanya kitu chema kitu kizuri ulikuwa unakua ulikuwa unafanikiwa ulikuwa unaendelea that one flashes mm -hmm. unasema ah, kuna ndoto fulani hivi nzuri nimeota asubuhi nimeota yani nimeota nimesahau nimeota nimesahau ietimesahamtumishi ni ni hey, wa mungu past tony shetani na uwezo wa kuiba ndoto oh kama anaweza kuiba neno la mungu atashinda kuiba ndoto imajin umeamka asubuhi umeota ndoto nimeota nimeota nakimbizwa alali tena anaanza kuomba nakemea na, kemea, na kwa jina yesu we uliokuja usiku lakini ndoto njema ambayo ingemletea fursa ambayo ingemletea biashara ambayo ingemletea wateja akiota akishtuka usiku imeota ndoto nzuri haombi hafuniki hakiri hatamki so tena akiamka kuna ndoto usiku nzuri Niyadisiye, Amna Ila mbaya anaikumbuka hivi ammy anaimunawa naaan ya kimungu bii aiaya kiepo wwa akini no ikwaaw kann ndoto anapata ajali aanpat aaianatafut watafsi watafswanamwambianaua ao ko hivhmbilenaotafuta watafsirlnaotafuta hukulenaoileleenantaiku ottaa wenye maishayai moja tu kutengeneza wasiwasi n siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe