kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza basi mtoto samueli akamtumikia bwana mbele ya eli na neno la bwana lilikuwa adimu siku zile hapakuwa na mafunuo dhairi. sema neno la bwana lilikuwa adimu kwahiyo neno, neno, kwa neno linaweza likawa adimu kwenye maisha ya watu kama halina ishu kwamba lilikuwa imu na kwa sababu neno lilikuwa adimu angalia kilichotokea stari wa pili mm-hmm. ikawa wakati huo eli alipokuwa amelala mahali pake tena macho yake yalikuwa yameanza kusufuka na neno la bwana lilikuwa adimu siku zile na kwa sababu neno lilikuwa adimu bibi nasema hapakuwa na mafunuo dhahiri kwahiyo madhara ya kutokuwa na neno madhara ya kuwa na neno adimu ni kukosa mafunuo Yes. ukikosa mafunuo umekosa chakuomba narudia yes. anasema neno la bwana lilikuwa adimu ukimsikia mtu anasema hivi mchungaji mimi sijui niombe nini manaake amekosa ufunuo wa cha kuomba kwa sababu ni ombi tu linaloombwa kwa ufunuo ndio ombi linalojibiwa only that is prayed ndio linalojibiwa ndio maana bibilia anasema kwenye kitabu cha warumi anasema roho wa mungu kwa kuugua anatusaidia kuomba kwa sababu ishajulikana sisi hatujui kuomba jinsi pasavyo Koyo, kama hatujui kuomba jinsi ipasavyo ndio maana hatujibiwi jinsi ipasavyo so there is a problem h ya kwamba watu wa mungu hawajui wa kuomba jinsi wapasavyo ih roho wa mungu anatusaidia kwa kuugua kusikoweza kutamkwa anatusaidia kuomba anaomba by kwa, naposema kwa kuugua siokulia tu kwa Holy anaingia nani kwenye vilindi vya mungu anatoka a yes. basi mtoto samueli akamtumikia bwana mbele ya eli mm. na neno la bwana lilikuwa adimu siku zile hapakuwa na mafunuo dhahiri na neno la bwana lilikuwa dim siku zile na kwa sababu lilikuwa mu hapakuwa na nafuu mungu akikupa wa mtumishi wake mwenye neno manawake mungu amekupa neema ya kuyapata mafunuo mafunuo hayaji tu kwa sababu mtu amefikiria au kwa sababu tu amesoma andiko ufunuo ausomi darasani ufunuo anayefunua ni roho mtakatifu yes. yes. ufunuo ni tafsiri ya kile mungu alichokisema alimaanisha nini alipokuwa amesema hicho alichokisema ndio maana ya ufunuo kwa sababu neno la mungu by nature linakuja likiwa ni siri linakuja likiwa ni coded. its a kwa hiyo kama mtu hajui hii li andiko lilikuwa mungu alikuwa anataka tupate nini hapa huwezi kuvuna mantiki ndio maana li bibilia linaweza likawa likubwa uko nalo nyumbani lakini alijawai kukusaidia lakini wako watu ambao historia ya maisha yao ilibadilika walipokutana na bibilia maneno ya mungu walipofunuliwa kwao wanazoshuhuda kutoka kwenye maneno hayo hayo ambayo wengine wanayapita kila siku yeye maneno hayo hayo yanampatia yanampatia amani manyanapatia utairiyanampatia ushindi yes. is it the same Bible? lakini kwanini wakristo wanatofautiana kwenye utajiri wao kwenye amani zao kwenye ushindi wao kwenye furaha zao kwenye maisha yao maandiko bila ufunuo ni somo tu la biblia nanisikia watu wa mungu mnandelea nazokisema yes. anasema na neno la bwana lilikuwa adimu siku zile na apakuwa na mafunuo dhahiri angalie madhara ya kutokuwa na mafunuo biblia inasema moja mstari wa tatu na taa ya mungu ilikuwa haijazimika bado na samueli alikuwa amelala katika hekalu la bwana palipokuwa na sanduku la mungu basi wakati huo bwana akamuita samueli wakati ule ule ambao nchi nzima haina mafunuo yuko mtu mmoja mahali alikuwa anapokea mafunuo lazima yes. ndio bwana akamwita samweli wakati samueli anaitwa na bwana biblia inasema hivi bwana akamwita samweli naye akasema mimi hapa stari watano akamwendea eli akasema mimi hapa kwa maana uliniita akasema sikukuita kalale tena mafunuo yakiwa hayapo bwana akiwa anamuita mtu ataitika ila ataenda kugonga mlango ambao sioai toi unaweza ukaitwa ila ukaitika ukagonga mlango ambao sio moja yasababu kwanini unahitaji mchungaji unahitaji mtumishi wa mungu wenye mafunua ili kwenye maisha yako usigonge mlango ambao sio unaweza sawa ukasikia mzigo wa kuitwa kwa watu ambao wana huduma mungu akakutansmauu mwakwako auolutmambm kuolewa olewautoolewai i hili uliyoolewa naye ni sahihi kuisikia sauti ya mungu alisikia kuisikia alipoitikia alienda kuitikia sehemu sahii watu wa mungu maneno haya ya mungu ni akale. Days. long akale zimekaa humu ndani miaka mingi mungu ameaongea miaka mingi ni maisha ya watumishi wa mungu alioishi miaka mingi lakini humu iko hekima ya kutufaa leo yes. bibilia ina habari za watu za zamani It takes the holy spirit kukutafsiria habari hii ya zamani kwenye majira yako ya sasa ina maana gani ndiyo maana you should never miss any service this year usimiss ibada yoyote napoona neno linadadafuliwa kwa ufunuo stay there. Yes. Kwa sababu neno bibnasema lina uwezo wa kuyachunguza mawazo ya wanadamu ina uwezo wa kugawanya nafsi na roho na mawazo yaliyomo ndani yake neno lina uwezo wa kuingia ndani ya mawazo yako neno ni la zamani lakini lina uwezo wa ku yako ya leo yes. all yaleo unachokihitaji tu kwenye maisha yako ni mtu mwenye ufunuo tatizo la akaitwa mara ya pili akaenda akagonga mlango tenaambao sio nombia kuitwa na mungu na kuitikahaimaanishiutaitikia kuitika. mlango sahii assura ya tatu mstari wa ishirini nao waisrael wote anzia mstari wa kumi basi eli akamuita samueli akasema samueli mwanangu naye akajibu mimi hapa akamuuliza ni neno gani alilosema alilo nawe na kusihi usinifiche mungu akufanyie vivyo hivyo na kuzidi ukinificha lolote katika hayo yote bwana aliyosema nawe basi samweli akamwambia kila neno asimfiche lolote naye akasema ndiye bwana na afanye aliyonalo kuwa ni jema mm-hmm. samweli akakuwa naye bwana alikuwa pamoja naye wala hakuliacha neno lake lolote lianguke chini wala hakuliacha yani, siyo hakuliacha yaani bwana bwana neno neno lake la chini yani, chini yaani kabla lianguka, yes. kabla alijaanguka aan iaangu uh-huh. mstari wa kumi na tisa samueli akakuwa naye bwana alikuwa pamoja naye wala hakuliacha neno lake lolote lianguke chini mm-hmm. nao waisraeli wote toka dani mpaka bersheba mm-hmm. walitambua ya kwamba huyo samueli amewekwa kuwa nabii kwa bwana naye bwana akaonekana tena huko shilo kwa kuwa bwana akajifunua kwa samueli huko mstari wa, mstari wa sikiliza, basi mtoto samueli akamtumikia bwana mbele ya eli mm-hmm. na neno la bwana lilikuwa adimu siku zile hapakuwa mm-hmm. na mafunuo dhahiri neno la bwana lilikuwa aimu hapakuwa na mafunuo dhahiri yes. watu walikuwa wanatembea kwa kugesi neno mafunuo dhahiri manake watu hawana uhakika na wanachokifanya hawanauhakika na maamuzi yao hawanauhakika na maisha yao k wanaotea hivyo isiwe kwako mwaka huu kwa jina laesukufanya mambo kwa kuotea unafanya vitu kwa sababu umesikia fulani kasema unafanya vitu kwa sababu nilisikia wanazungumza unafanya maamuzi kwa sababu ya maneno ulioambiwa na uliohadisiwa a muwa na mafunuo na mafunuo sababu neno lilikuwa m neno lilikuwa m na, na, yes. na kwa sababu ya uhaba wa neno nktoknu tumempata mtu ambaye kila akipokea neno bwana yuko pamoja naye neno alidondoki kwake yes. neno alitaanguka chini mpaka limetinia yes. then kwa sababu hiyo kwa kuwa neno limerudi nini kinatokea bibiia anasema kwenye mstari wa mwisho yes. bwana akajifunua tena akajifunua tena why because the word is back back yes. revelations are yes. mafunuo yanapopatikana bwana anaonekana yaaotwa anaonekanatafsiri i nyepesi ni hiiwewe ukijua mungu alichokisema kwenye neno lake ukapupata ufunuo manake kwenye kile ulichofunuliwa na bwana bwana anaonekanawenye co alichokufunuliamesoma abari zayona umeona kabisa kwamba yona alilipa nauli baada ya kulipa nauli upepo ukaja ukamzuia safari yake ukapata ufunuo ufunuo uliyopata ni upi kwamba hela hela haitimizi kusudi la mungu yes. hela inaweza ikakataa kusudi la mungu lisitimie ila neno lake linatimia kwa hiyo yes. ufunuo ni upi ninasema ya chochote kile ambacho mungu ameniambia kitatimia iwe hela ipo au hela haipo Amen. Yes. Yes. Then God shows up. Lilo lilo hapo hivi? lile nililosema hapo hivi nitalitimiza sasa nimefunuliwa kwako Kwa kuna ambalo mungu alimfanyia yona na kuna ambalo mungu anatakiwa wewe yona, yes. yona narudia kuna ambalo mungu alimfanyia yona na kuna ambalo mungu anatakiwa kufanyia wewe kutoka kwenye lile alilomfanyia yona kuna ambalo mungu alimfanyia yusufu hilo nila yusufu lakini kuna ambalo mungu anatakiwa mbotwkufa utenelaaoklwaktwabahasaa kwenye maisha yangu mi yalo itanisaidia nini kwo ukimwona mtu wa mungu mwenye mafunuo kwenye maisha yako umekutana na mungu mwujiza umekutana nayo amani umekutana nayo furaha umekutana nayo kornwawanz sura, ufunuo. Ufunuo. Sura, sura ya pili basi ndugu zangu mimi nilipokuja kwenu sikuja niwahubiri wahubiri siri ya mungu kwa ufasaha wa maneno wala hekima sema swa anoa asua kuwaubiya nao maubiri sio maneno maubiri ni siri za mungu zinazowekwa wazi yes. siri ya mungu katika kufanikiwa siri ya mungu kwenye afya siri ya mungu kwenye ndoa siri ya mungu kwenye kazi siri ya mungu kwenye kupata faida yes. so the word of faidabbnasemahv yeye huzifunua siri zake kwa wale wampendao wale anaowapenda na yale wale wanaompenda huzifunua siri zake narudia the the of god the gospel is the secret of god success yes. kitabu hiki cha torati kisiondoke kwako kamwe kinywani mwako bali ya maneno yake mchana na usiku ndipo utakapofanya ndia yako kufanikiwa sana nawe utastawi sana lakini siri za mafanikio yako kitabu, yes. chaturati. kitabu chaturati kimeandika swala jua, ni yakoetuhakimeandika mahali a i ufuuohakuna yes. mahaliyoaonaanasimanaema na mungu wewe auidine itahaya kamba uliumbuanawe naoma mafutya mtakatifu jni o yes. tunaoingia kwenye maombi yakue mafunuoya ajau waniaoutembee kweye mwaka ulioja mafunuoukwa umeka apekeyao yumbani kwako ai yes. ambayo umeiona mbayo aiko sawaharaka munu akue ufunuo wa neno lakeutakaokufanya yes. kwa hilo nenoakatokeaishuyaow chan mstariwa pili maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu ila yesu kristo naye amesulubiwa nami nalikuwako kwenu katika hali ya udhaifu na hofu na matetemeko mengi mm. na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawishi akili za watu bali kwa dalili za roho na nguvu ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu bali katika nguvu za mungu mm-hmm. walakini iko hekima tusemayo kati ya wakamilifu ila si hekima ya dunia hii mm-hmm. wala hao wala ya hao wanaoitawala dunia hii wanaobatilika bali twanena hekima ya mungu katika siri. Ni ya mungu. Ila katika siri ya mungu ila katikas ile kima iliyofichwa ambayo mungu aliazimu tangu, tangu milele kwa utukufu wetu ambayo wenye kuitawala dunia hii hawaijui hata mmoja maana kama wangeliijua wasingamsulubisha bwana wa utukufu hmm. lakini kama ilivyoandikwa mambo ambayo jicho halikuyaona wala sikio halikuyasikia wala ya kuingia katika moyo wa mwanadamu mm-hmm. mambo ambayo mungu aliwaandalia wampendao mm-hmm. lakini mungu ametufunulia sisiamefunliaametufunulia aloan Ame haupokei kwa sababu unatia huruma au mungu anakuonea huruma unapokea you have discovered the revelation kwa hiyo yako mambo ambayo mungu ametuandalia yes. lakini kama tutayapata tutayapata kwa ufunuo kwahiyo mambo ambayo mungu ameandalia hatuyapokei kwa kulala hatuyapokei kwa kudumaa hatuyapokei kwa kuwa, eh, kwa kuepo kuwepo tu tunayapokea kama tutaupata ufunuo Amen. So, kazi yamuubiri anapokuja kuhubiri kwako anatakiwa yafunue maneno ya mungu kwako ili wewe ulione lile mungu yes. inatakiwa uone unatakiwa kwenye maisha yako unatakiwa kwenye maisha yako uone wewe one lile ambalo mungu amekuandalia for fr yes. kwa sababu aliyotuandalia yote hajatuandalia ili tulipie gharama ilishatolewa so uponyaji ulishaandaliwa rimemba yesu kristu alifanya kazi msalabani alilipia wokovu wetu yes. alilipia afya zetu alilipia maisha yetu alilipia amani yetu alilipia furaha yetu lakini ili tuvipate it takes tuvipatekazi yes. ya ro mtakatifu sasa ndiyo maana anaitwa msaidizi kazi yake ni kutuonyesha ni kutufunulia hayo aliyotuandalia so peace kwenye hii biashara Where my how i do in this business niipate faida nifanyeje ili nione faida kwenye biasharasiku hii ya mwisho ya maombi yetu ambayo kesho ni siku ya saba nilisema kesho tutaanza ibada mapema sana nakumbuka ksi siku ina, inaitwa ni siku ya sab mungu aliumba nini aliumba starehe kni siku <laughs> mfungo so, yes. unaendelea t mchananjash ks namkuadalia tla vitu hivyo alivyoviandaavinafunuliwa kwa roaby babayake utajiri na uko kwenye flani, uko kwenye benki au hajui utajiri utamfaidia utamsaidia maana unaona hayo maandiko ni kama yanashangaza mungu ametuandalia mambo ambayo macho ajawai kuona masikio ajawai kusikia mavitu makubwa ya ajabu yenye mema mambo kuona unajua mambo ajawai kuona, kuona. manae kuna aina ya hela hujawahi yes. kuna aina ya yako kuona hlaau hayo mambo bisema mungu amewaandalia wampendao manake kuna aina ya shule we hujawahi kuipitia kuna sema mambo ambayo macho kuona mambo jawai kuonabo hajasema maandiko amesema mambo amesema ninib mkeukie jirani yako mwambie ile biashara ni jambo sio jambo E biyasha, e biyasha, ya, jambo, so jambo. See, kuna aina ya wateja wewe hujawahi kuwaona yes. kuna aina ya faida ya biashara hujawahi yes. kuiona yes. bibia nasema hayo mungu hayo wewe ambayo hujawahi kuyaona kwa macho yako wala macho ya watu wengine hawajawahi kuona a sema hayo mungu ameshayandaa manaake kuna wateja wa mtu wako mahali alishawandaa wa yes, kuna biashara ya mtu iko mahali alishaiandaa kuna amani ya mtu iko mahali alishaiandaa kuna furaha ya mtu iko mahali alishaiandaaamna atakaceumba kipya vilishaumbwa yes. amevi ameviandaa amevihifadhi mahali yes. ila utavipata kwa ufunuo so unaupatafuu auatuuu kuelekea, yes. kuelekea kwenye kazi yako unaupata uuuo kuekile tunachokihubiri hapa kina kifunua kile unachokitafuta ambacho ujawai kukionau yes. in so kufikite mpaka mpaka kwenye engo ambayo sasa yeah, hapa hapa yangu nikufunulie ni ni kwa roho wateja wangu wale nimewaona yes. kabla uanze ni kuwaona hapa. Amen. maana wote ambao mungu aliwafanya kuwa wafalme ubirnataiwaufit mpa wee ngo hawakuwa wafalme tu baadaye aliwaanza baadayaliwaan wafalme kule kule porini yes. daudi aliitwa mfalme kwanza akiwa porini kabla ajaitwa mfalme akiwa ikulu yes. uanze kuitwa milionea ukiwa kanisani Amen. kabla ujaitwa milionea ukiwa nje Amen. kama mchungaji aana ufunuo wa kuona utajiri wako ataendelea yes. kukuita kwa jina la maskini inahitaji ufunuo mimi kukuonawewe vile mungu anavyokuona kwa sababu nikikuona vile ambavyo watu wanakuona na wewe unavyojiona ntakupimia kwa levo unavyojipimia watu wanavyokupimia lakini natakiwa nitumie hii kuwa kioo changu cha kukuangalizia wewe kabla sijakuangalia wewe nichungulie kwenye andiko alafu kutokea hapa macho yangu yatoboe hii bibilia yes. ni kwa kupitia huku pembeni ni kuonee huku inasema wewe ni kichwa yes. na sio mkia huko yes. uliko hali halisi hauna yes. ukichwa wowote unanaokisema hali halisi hela hamna yes. mambo magumu lakini nikiliinua neno yes. nikapiga hii sio sngsasa hii inaitwag oh, yes. meelewa nikipiga yangu ya neno siuoni umaskini wako oh, Amen. Yes. ninaona alikuwa maskini ili yes. kwa umaskini wake awe tajiri nalio nacho kisema yes. yes. halafu nikishaona ilo kwa oh, yes. yale aliyoyandaa ya, yes. ya utajiri anakuja kwako M- meelewammenielewa itakuwakuwaje muulize yona fikaje tarshishi bila meli ikninawi tar- n- n- bila meli itakuwa itakuwakuwaje muulize yusufu alifikaje ikulu bila kampeni itakuwa itakuwakuwaje muulize daudi njia ambazo sio njia za wanadamu wa kawaida yes. kwa nini kwa sababu kuna mtu ameuona ufunuo unamkuta kijana porini alafu ufunuo unakwambia huyu ni mfalme yes. uoga, Unambia, kwa mfalme mfalme unampaka mafuta bwana amekufanya kuwa kuwa kwa kwa hali ya kawaida tunamtoaje huyu kijana porini kumpeleka kwa mfalme. hata mimi chojua, haya mtakatifu ndani yake yes. ataifanya njia mpaka kiti Amen. Swali ni alikalia sababu hiyo na unaweza ukatoka kwenye kuwa yes. Uka kwenye mji mfale a Dam, yes. wala kwa nguvu za dam, yes. bali kwa kibinadamubali kwarohowangu asema mbinguni hatafanana kuwauilia watu wa vichwa vya aina yako yakoatamcninajitai aawakweli mpaka naelewa Uh, baba wa watu ajitahidi sana nipigie makofi mama yako alilishindwa ilo likichwa baba yako ilo likichwa alilishindwa mwalimu wako nakumbuka alivyokuwa analalamika uelewi lakini hapa mtu wa mungu mpaka unaitikia amina unaelewa oh, yes. hakika nimejua si kwa uweza wala kwa nguvu bali kwa roho wanani aambia ili ni kichwa babawa watu wanajitahidi anajitaidi bwana asifiwe so now you know kwamba yako mambo ambayo macho hayajawahi kuona hayajawahi ku experience. kuna aina ya kazi kuna aina ya tenda na ina ya maishaujawai kuyaishiowalwnwawu then yes. then hicho hicho kitu kitu ufunuo wake kwanza kama unaelewa sino, mchungaji kwanzia yeah. so, mstari wa tisa lakini kama ilivyoandikwa mambo ambayo jicho alikuyaona wala sikio alikuyasikia wala hayakuingia katika moyo wa mwanadamu mambo ambayo mungu aliwaandalia wampendao Mm. Mungu, ametufunulia sisi kwa roho, mungu ametufunulia sisi kwa roho maana roho roho ametufunulia sisi kwa yote uchunguza yote hata, hata mafumbo ya mungu kwayo yale mambo ambayo ni mafumbo kwenye maisha yako anatakiwa apatikane mtu mwenye neno la kiala alidadavue kwa ufunuo wa roho mtakatifu alifumbue fumbo ulilonalo kwenye maisha yako Amen. nami kwa roho wa mungu kwa jina la yesu yes. ninakutamkia kutamkia Amen. yes. mungu ameniweka kwa saa kama hii yes. ili kwa neno lake ni maisha yako nifumbue mafumbo yako ishu yote ambayo ni fumbo yes. Let's say, mtu ametafuta kazi miaka yote mpaka kazi limekuwa ni fumbo kwake yes. sijui atapata kazi lindi hen anakutana na mtumishi wa mungu anampa neno la mungu anamfundisha neno la mungu anamtamkia nenda ukapate kazi yes. alafu gafla kabla wiki haijaisha anaipata kazi yes. tafsiri yake unajua tafsiri yake ni kwamba roho wa mungu amefunua yes. alivyofunua lile fumbo bibi anasema anachunguza mafumbo yote yote ugy hao naye utufunula ssi mungu ametufunulia sisi kwa roho maana roho hufanyejeuchunguza yotafumoumaana yes. ya mafumo aounajua maana ya mafumbo ya mungu umwewahi kukutana na watu ambao okay. from the Bible. kuna wanawake ambao walikuwa ni matasa s yes. mama wake same anasema bwana alikuwa amelifunga tumbo kwa hiyo aliyefunga tumbo ni nani ni mganga Apana. ni mganga Apana. ni mchawi Apana kwa hiyo hana anatembea barabarani na fumbo miaka zaidi ya kumi anajiuliza swali itawezekanaje mimi kuzaa fumbo lakini roho huyachunguza mafumbo yote hata mafumbo ya mungu hana akaingia hekaluni akaanza kuomba bibia anasema aliomba mpaka akawa hawezi kuomba tena then midomo ikawa inacheza wataalamu wa mambo wanasema alikuwa ananena kwa lugha alipoanza kunena kwa lugha horoa mungu akatoa majibu yes. akaja l akamwambia mwanamke mbono umekuwa kama mlevi ml ma lewe ka no a alikuwa ameanza kuomba pa awa ama mle la ni yes. yes. ana akamwambia wa nenda nyumbani bwana akujalia hayo yote wakujali hayoyote uliyomwombasema alirudi nyumbani akala akaoga akala alipokula baada ya siku kadhaa hana ananamimba fumbo la mungu mtakatifu yes. kitu kikubwa sana ila kwa sababu ya aina ya nilichokisema kuna mafumbo kwenye maisha yetu ambayo hatujalobwa hatujachanjwa hatujatamkiwa na mtu yoyote hatujalaaniwa ila tuni wikitu ambalo tunapambana nalo kwenye ukoo kwenye familia halitokaki yanaitwa yes. ya mafumbo yes. ya mungu yes. ila yuko roho awezae kabaradasha yes. awezaye kututoa kwenye hayo mafumbo yanaitwa anachunguza mafumbo yote yes. hata mafumbo ya mungu ninyi watu mjue yakuwa kuna watu mungu duniani amewaweka na amewapaka mafuta yake matakatifu akawajaza roho wake ili wawasaidie watu kwenye yes. vitu kama hivi Amen. wayatoe haya mafunuo Amen. ili watu wajue kumbe kuna mafumbo kwenye maisha yetu yes. ambayo mwenye majibu yake ni roho peke yake Amen. Yes mewahi kusikia ufunuo huu ukizungumza hivi navyozungumza umewahi kusikia ukizungumzwa hivi inavyozungumza tafsiri yake ni hii oh, kwamba jioni hii ya yes. leo fumbo lolote kwenye maisha yako yes. nililokusumbua miaka yote 01kama Amen. yes. mungu ameniita yes. okay. mark this day yes. leo ni siku ya sita yes. Yes. mungu alimuumba mtu yes. siku ya sita yes. Yes. leo tuna kwa upya kila lililofumbo kwenye maisha yako yes. naliate ajnalipate majibu yake jambo lolote usilona majibu, majibu, majibu usilo na majibu nalo. Yes. Yes. mwanangu madaktari wakiangalia yes. wanakuona kila kitu kiko sawa yes. watu wakikuangalia yes. kitu kiliko sawa yes. lakini wo kiek unajua kabisa kuna kitu akiko sawa yes. ilo fumbo linatamka kwa jinaya yesu Yes, yes, you know, yes. m mungu aliumba aiumbmalimuumba yes. mtninaumba yes. kwa jinaaetmo jiyakwenye li wakoaamlakaatmaji nao kuna mambo kwenye maisha yetu hatuna majibu nayo yes, hatuna maelezo nayo yes, mume akae nyumbani yes. amekuacha na huna maelezo hujui mm. ulimkosea nini mm. yes. kuna ugomvi unaendelea kwenye familia mm. kila mkitaka kupatanishwa mm. kwenye ukoo vitu havikai mm. kuna fumbo linaendeleanaunyosha yes. yes, yes, so. mkono huu kama mkono waro yes, u iatikane e afumbo yote kwenye maisha yako aate aj siku ya sita mungu alimuumba mtu yes. kwa hiyo leo hatushughulikii biashara leo hatushughulikii kazi leo tunashuhulika na wewe yes. jambo lolote kwenye maisha yako yes. ambalo ni dailema yes. ambalo ni kitu ambalo ni fumbo yes. hauna majibu nalo yes. haujui kwa nini wewe upataji mke yes. haujui kwa nini hmm wewe upataki mume mm. ila maisha yanazidi kwenda mda yes. unazidi kwenda yes. haujuu kwa nini mwahusiano yako huwe anavunjikaka huna yes. majibu yoyoteb yes. bila yes. yes. kufanya yes. hakuna daktari yes. anayefanyabilakufanya yes. yes. leo hii kwa jina ayesuo yes. takatifu akupitishias upitisho kwenye sasa yao mtakatifu jambo ambayo nitatizo kwako yes. changamoto lozote hata yes. kama ni fumbo la jehova yes. yes. likangolewe kwa jina ayes iyo changamoto ikatolewe Amen. iyo shida ikatoleweo fimbe uondoke iyo shida iondoke iyo imewekwa kwa mkono wa mtu mk Yes. au mkono wa mchawi yes. au mkono wa mungu yes. kwa uwezo aafana yes, uwezo yeah, mambo. Yeah, mambo yes. wa ku hayo mambomambo ambayo macho ajawahi kuonamaskiajawai kusikia yes. kuna amani aujawahi kuiona yeah, kuna biashara ujawahi kuionaunaf unun ut kuaao kunaaee myee eeya akkuaia a bwana akakufanyia amani akakuumbie fursa mpya akakuumbie amani mpya akakuumbie mtu upya ukaumbike kuwa utu upya mtu mpya akaumbike asiyepitia ye magumu mtu mpya akaumbike asiyepitia shurba tena mtu mpya akaumbike asiyetapeliwa tena mtu mpya akaumbike asiyeangushwa tena mpya akaumike akaumbike mtu mpya mwenye uwezo wa kuvuka kile kikwazo acho miaka yote yes. unashindwa kuvuka iko jambo ambalo yes. miaka yote yes. unashindwa kulivuka yes. kila ukifika mwezi fulani yes. kuna changamotonashinda kuivuka yes. kuna ishu inatokea yes. itatokea jambo tu jambo litaaribika yes. kuna kitu kitatokea yes. shu itaharibika mwaka yes. u oh, yes. nina vunja uo u waliokuekeauawe ni kwenye hiwe ni kwenye isu ya fordhahiwe ni kwenye ishu ya tabiahiwe ni kwenye ishu ya amani hiwe ni kwenye ishu ya ubulivu kwa jina la yesu tuna pasua leo kwa jina la yesu noneufunu ukiatikannaoneanwa kaoneanwenye shuya maisha yae o jamo t onoa wasiwai na kuakikishia mimi oh, yes. anuinam akajibu maombi yako akajibu haja yako akaijibu hofu yako akaujibu wasiwasi wako akajibu hiyo shida akajibu hiyo Aka changamoto ondoa wasiwasi oh, yes. oh, yes. akuitia mungu l yes layesuyeye Amen. ameniweka yes. kwenye utumishi huusana yes. wakati kam yes. nampikia baba magotieye yes. ambaye ukuu natajwa yeye ambaye kwa jina la yesu alijifunua kwake yes. yeye ambaye yes. yote anawezekana huyoroho yes. mtakatifu mwenye yes. kuchunguza mafundo akachunguze iyo yes. tatizo likowapi nimeanzia wapi Oh, yes. ninakuombea leofumbo lolotekwenye yes. maisha yako yes. fumbo yakofumoolotelona yes. majiunlo yes naua oao aaa ywhlh ikangoleaaukkatam ukaiacha mizizi yes. unayanyuka tena yes. unaweza ukaacha jambo ukaishi maisha ambayo unasema hivi sasa limeisha gafla baada ya muda fulani kinatokea tena, yes. Yes. Kina tena. No. Yes. It's like mm. ni mti umekatwa yes. asema mti kwa kawaida hata kwa arufu ya maji yako matumaini unacipukate kwa harufu ya maji unachipuka tena kwa harufu tu ya maji unachipuka tena kwahiyo ukikaa tu kwenye mazingira yanayofanania ile ishu inachipuka tena tatizo linaanza tena mhwa <to> you know, no you know, yes. yuko mungu mbinguni mwenye roo wake mtakatifuaayacunuzaabseahmayataauk aaya Mateso. Na mateso yes, nakomesha matesoa mateso aane bwaa naomesha maesoa maesoaanu mara ya iliaema bwaa naomesaasaaya ili a aomsaaumaa yininaaesua mara nyingine mambo ambayomah aaku utayaonaaamaniaakun kuna jambo ujawahi kuwautaiona safariikuna muujiza ujawahi ku utauona safarihi ia walio kwamia ndugu kwa china layesu sm lichina yaumbisha yn nekun n mauombeuanayajuani Roamu. Ariemsa idizi... maombi gani ikawe mtumwenye shu a il ciaaauguakue bibia inasemalakinioaeuaan jaome Non c'è nessuno che si sente, non c'è nessuno che si non che si sente, non c'è nessuno che si sente, non c'è nessuno che si sente, non che si non c'è nessuno che si non c'è nessuno che si non c'è nessuno che si non c'è nessuno che non che si non c'è nessuno che si non non non non non non non non non non non non non non non non non non non non Ebe kola biza kata ba, kata kata baya, baya, baya, baya, po raaea aama vitaona sadhimza sadu zakete saibika tata ile kete ilepo wale la sema kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu na ile miezi ile miezi ile miaka ile miaka sema ile miezi ile miezi ambao kila ikifika kilefikika napata shida na shida roho bwana roho bwana roho bwana kwa kuugua kwa kungua akusaidie akusaidie waifu wangu tunazovuka kwa kwa ajili ya n changamotimi ni mtoto wamunuieumwn wakutumwa wakumwa ndani ya Mungu ndani ya Mungu amna utumwa wewe ni Mungu Mungu aliyetoka huko aliyetoka Mungu wewe ni Mungu aliyemasta wewe ni Mungu wewe ni Mungu aliyemfanya aliyemfanya akakataa mtu ndani yako ndani yako akakataa akafungwa sifungwa akakataa akazuiwa akuiliwa akakataa naunuu a unuyan El hijo se la el la la la la la kanyata kanyata pepo koto koto tika nama cheta paka huyo to ni tambisha rizama ya rota huyo roto sata keka keka anba roto leader hawa takisa kata kwa jina ya yesu garwane maandikwa lina rola ya kuto ameua kiasi leo naomba naomba amani yangu naomba leader hani na ushindi naomba roshi ya naomba leader unijwezo Naomba mchungie kwa uwezo wa kufikua naomba mchungie hasi na changamoto naomba mchungie hasi na makorojo naomba mchungie nani uto korabana elekeze tena roto roto kina zuri za kete die kwa yatakuta tarasha tabo esu mliko tudo tarasha shuko zina macho na kidi haruzo koneka mane pia bado zifuasia eso ndio karamazipi ndipo leo ukunza shada I don't know anu Faz o filho a vida, roho mtakatifu uliye uchunguzaye mafumbo hata mafumbo ya mungu tunaiweka imani yetu kwako yes. siku iya leo na mwaka huwote situache tukaingia kwenye kwenyeim kila ambalo limekuwa fumbo kwenye maisha ya watoto wako miaka yote mwaka F 22 mim ile fumbo fumbo lisiwe fumbo tena, tena. tena. tena. mahali ambapo watoto wako wamekaa na kusema tujui tunafanyeje yes. na hofu imeingia yes. na wasiwasi unaingia yes. lile fumbo lisiwe fumbo tena Amen. hata kama ni wewe mungu liliweka ninaomba rehema yes. kwa roho wako mtakatifu ile umo sim lile fumbo lisiwe fumbo tena Amen. lile fumbo lisiwe fumbo tena wewe uyachunguzaye mafumbo yote yes. hata mafumbo ya mungu yes. naomba roho mtakatifu lile liloitwa fumbo yes. lisiwe fumbo tena maana wewe unayachunguza mafumbo yote yes. hata mafumbo ya mungu Amen. neno linako linasema maana ni nani katika binadamu ayajuwaye mambo ya binadamu ila roho ya mwanadamu liyoko ndani yake yes neno lako linatuambia vivyo hivyo na mambo ya mungu hakuna yajuaa isipokuwa wewe roho mtakatifu jambo lolote mungu aliloliweka ndani ya mtu na limegeuka fumbo ninaomba kwa uwezo wa roho mtakatifu roho mtakatifu geuza fumbo kuwajibu geuza fumbo kuwajibu geuza lile fumbo kuwajibu kwa, kwa neno lako tunajua sisi hatukupokea roho ya dunia yes. bali roho atukaye kwa mungu yes. nenolako inasema ili makusudi tupate kuyajua tuliyokilimiwa yju yes. ili tupate kuyajua yes. tuliyokilimiwa na mungu nasi twayanena twayanena si kwa maneno ya hekima ifundishwayo kwa wanadamu yes. bali hekima ya roho mtakatifu na nasi joni yaleo tunayanena yes mambo tuliokirimiwa wewe umetukirimia, Amen. Wewe umetukirimia Amen. kwenye kitabu cha mwanzo sura ile ya kwanza mstari wa 26 yes. uliposema na tumfanye mtu yes. kwa mfano wetu yes. umetukirimia sisi kuwa mfano wako yes. nas kuanzia leo kwa jina la yesu yes. tunauita ule uumbaji wa mungu Amen. Amen. Kili kama ya kmya macho kama ya mungu. Amen. kama za mung mawazo kama yamungu ufahamu kama wa mungu tunayanena tunayanena tuliokiimiwatunayanena yes. tulio neno lako nasemanasi twayajua tuliokiimiwa mungu ambayo twayanena si kwa maneno yafundishwayo kwa hekima ya kibinadamu bali maneno yafundishwayo kwa rohaa mungu leo hii tunanena yes. na kuiita akili ya mungu yes. ifanye kazi kwenye akili zetu za kawaida kwanzia leo hii yes. tukiyaona mambo tuyaone kwa jicho lako Amen. mungu huwezi kuwekeza sehemu yenye hasara yes maana unaiona asara kabla haijatokea nasi kwa jina la yesu sehemu yes. yoyote palipo na asara yes. katae kuwekeza hapo Amen. mwaka huu tuyaone mambo kwa macho yako Amen. katika jina la yesu tukafanikiwe kwa nguvu yako Amen. na kwa uwezo wako Amen. kwa jina la yesu Amen. Mwanzo, biblia anasema na mtu kwa mfano wetu sura yetu. na kwa sura yetu naomba niwambie my brothers and sisters ladies ad gentlemen mungu a kumuumba mzungu na mswahili kwe hiyo mzungu sio bora kuliko mswahili mtumishiwa yes. mungu mmoja wa zamani sana anaitwa benson dahosa wa kule nigeria aliwahi kusema alimlalamikia mungu mbele za uso wake akamwambia mungu wewe umeumba watu lakini watu wote watu unaowatumia ni wazungu nikimwangalia orrobet ni mzungu nkimwangalia watu wanaofanya huduma kubwa ni wazungu ni daosa akaulizwa na mungu mungu akamwambia mimi sikuwaumba wazungu akasema angalia ao wote unaowatumia ni wazungu wanaofanya vitu vizuri ni wazungu wanaokuja kwenye nchi yetu na kufanya vitu vikubwa ni wazungu mungu akamwambia nataka ufanye kazi yangu dunia nzima akasema uwezi kuntumia mimi wee unawatumiaka wazungu mungu akamwliza kwani we ni nani akamwambia mii ni mweusi I am black. Mungu, akasema sawa si najua tu kujua kama mi niposababu na wasaau waafrika akamwambia hapana sicho nilichokisema nimesema sikujua kama wewe ni mweusi kwa sababu katika kumbukumu zangu sikuumbaga weusi yes. katika kumbukumbu kumbu zangu nilimuumba mtu kwa mfano wake nkaanutfut sehemu ambayo munu limba t weui mdwei aamwa si tumetokea lada ni nikataftamuuiomba mun ila niliona mahali mungu alipoumba mtu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu na kasura yetu alafu fani bibi anasema hivi mwanamke na mwanaume aliwaumba kwa hiyo hakuna alieumbwa special kuliko mwingine mungu alimuumba mtu kwa mfano wake na kasura yake tange siku iyo nikasema watu mzungu kando yes. kile ambacho wao wanakifanya na mimi naweza kufanyauwa aya na mi naweza kuionyesha makubwa wanayoyafanya na naweza kuyafanya nisikilize mungu akuumbaga tajiri na maskini mungu akuumba uko wa matajiri wala akuumba wa maskini mungu aliumba mtu kwa mfano wake na kwa sura yake kwa sababu hiyo kuanzia jioni hii ya leo yes. akili ya mungu anze kufanya kazi kwako kuanzialeo hii kila unapotokea iwe ni mungu ametokea mahali Amen. na asii ya mungu yes. sio mweusi asiiya mungu hajawaishindwa yes sio uzungu yes. asili ya mungu ni kichwa Amen. na siyo mkia Amen. asili ya mungu sio ukristo wala upagani asili ya mungu ni utakatifu Amen. asili ya mungu sio asira asili ya mungu bibia anasema nipendo yes. asiri ya mungu sio maskini asili ya mungu nchi na vyote viijazavyo ni mali yake asili ya mungu ikiwa ao aa at mutsntaa 我蒙古。 i mno wa ni o ungu liwai kushindw utashind manaosem mnone utashind wa mfano, wa nani? Wa mungu. Kwa mfano utashinda kwa mfano. ule ule yes. ambao mungu anashindaga wa walimwekea bahaiyashambele yes. alipita akupita watakuwekea vikwazo yes. utapita utapita Itapita, pita. sema pita. Kwa, Na kwa kwa wake. Kwa, mfano wake. Nasinda nasinda nasinda kwa mfano mfano kwa mfano, mfano wake wake nashinda wa nashinda nashinda taitashind a man waasin aawa wa kwa mfano wanainuka kwa mfano w walimwekea bahari shambele ttutaipita yes. akupitanaminasema kwa jina la yesu mbele yes. ya kila kikwazo utapita yes. utapita katikati yake aajusanakamates ist kbla wakati wakesma alipita katikatiyao tikati ya a wanaokueke tego yes. utapit ktikati yakea nashinda wa ashinda na wa mno niesoa nnna eye ana ubormii ina ubo anaaiwpigig kiuema mungu aenao watoto dunianiwiu Us. You yes, you are the image of God. Amen. I say you are the image of God. I say you are the image of God. Amen. Let us make man yes. Yes. in our own image yes in our own likeness. Say yes. my likeness. Likeness. Say my likeness. Likeness. So yes. therefore, yes. I will win like him. I will yes. win like I, will I will be a victor like him. Like him. him. I'll be rich like him. I'll be successful like be him. Like him. I'll be successful. strike him like, like him. him when i start something when i start, I start something i finish i finish strike him like him, like him. Oh, oh yes let us make man mm. in our own image yes. so when people looking at the picture yes. the way god does his things yes. watatafuta sisi kwa jina la yes yeah. oh yes amna mradi mungu alianza kufanya akaishia njiani yes kila mradi aliofanya aliumaliza amen hata mradi wa kumleta msaidizi roo mtakatifu yes ulichukua mda mrefu lakini aliumalizatimizakutiz kila mradi utakaoanzisha mwaka huuuo oh, yes. mradi utafanikiwa Amen. utaanza ujenzi wa nyumba yes. utaimalizataana ujenzi wa kitu oh, yes. utakimaliza kwa jina la yesuu meanza shule utaimaliza kwa jina la yesu yes. nakta Na taishia njiani Amen. Amen. kama mchungajiwakoakuwekea yes. yes. baraka ya ua Napokea, hutaishia njiani. Napokea, mtakimaliza. Napokea, utakimaliza. Napokea, kwa jina la Yesu. Amen. Amen. Oh yes. Sema <laughs> like him. You are like like him. him. Like him. Like, like him. him. Let us make man in our own image yes. and our own likeness. Right. So whatever that person will do, will do like us. Yes. So from today, I win like, like him. him. I succeed like, like him. him. I have money like, like him. him omet o a mwaka huu unatoka kwenye hiyo nyumba utakuwa na nyumba yako mwenyewenajua mungu miguni sahizi anahaligani anasikia raha maana watoto wakewameambiwa ukwelina yes. huu ndio ukweliumeumw yes. kwa yes. n wu faiwa ajawai kushindwaafanikiwa kwa mfanowameshafawfwmabwan anajuai atafanya kh Yes. wae ana k Dio che mwambie nimeumbwaf y ku a kama mungu aliumbaa mimi ndani yangukuna madudedude kukutwau Yes. Yes. Yes. yoyote ateke jicananya kubia analiwa kalaajaaiwauliwaomuugeni ukimibiamnufuua anafajeanamyoyote atekee jcannaunwneana analiwa a jakuaanapigwaa jakuiganamhafwanafanya ai na wakuu wawat mm-hmm wanatafakari ubatili wanafanya vita juu yes. ya mungu alafu yeye aketie mahalipa juu anacea asema tumeketishwa ma pamoja nay maaia juu oh, yes. hakuona haya kutwalika alipokaa yes. mana anajua na sisi tunaweza tukaamua yes. kama yeye yes. tuna akili ya kutosha yes. ya kuwaamuria watu kama yeye yes. roabwaa siku hii za mwisho yes. amemwagwa kwa wingi yes. kwa sababu hiyonenda yes. kafanikiwe kama mungupigapiga kiumanimeumbwakwa mfano wa mungu anaogopesha yes. na kwa sababu hiyo hapa mjini natakiwa fanyeje watu wakujadili kama wanavyomjadili nn watu wakuska kwenye nyumba zao kama wanavomjadili nn hapa tunamhubiri nani mungu. na mi nakwambia kwenye nyumba za watu mwaka huu watatuhubiri sana yes. Yes. aawnlioknii nut wbhba zak kaenw bahari ya shamu ikatokea mbele yes. ilipisha njia kishanamba nikupe taarifa oh, sioni yes. hiya leo oh, oh, yes. siku oh, yes. yes. yes. oh, yes. ya st imekua bora ama aiadio a knu akwambibahaahakiima mbele yakomunu anaitwa anafanya njia yes asipo yes. na njia namuona mtu mmoja akipigiwa simu na mdogo wake oh, yes. na dada yake yes. akikwambia yes. ndo unafanyaga njiaa oh, yes. njwa yeah. mfano wanpigapiga kifua kwa ujasiriioni hayukiwa natembea mjini wiimthwikkw mwtanimnnauyakean uh, yes. yes. yes. yes. maowakean yes aa man wakeanauyakaeaweu euanauiwanawambi eh, eh, ukituonyeshanawmekaaa si, si, i ah, t umekaa n siku zote yes. ujamwona baba ukiniona mimi Umemu... baba. na alikuwa anakaanao yes. anakulnao mahind anakul nao chaati analala anamka alaema una maalialichoka lakini akuonaikusem hin a etwakin namtafuta wapnataka nikafunga ambia usifunge yuko hapambia <laughs> ukiniona mimi, mimi. umemwona baba. baba shetani akamuuliza yesu kama wee ni mwana wa mungu kwenu geuza mawe haya kwa mkat yes. yesu akamjibu shetan yangu aibadiliki yes. mimi bado ni mwana wa mungu kwahiyo ukishindwa kugeuza jiwe haija kuondolea kwamba ni wan ulimwona yona jana yes. yona amekimbia uso wa mungu anaenda wapi iaadiaoioaametndkamkimaakimaiouliwaninanakai <laughs> <laughs> <laughs> ulipokuwa una mudhi mama ako damu yes. yake ilibadilika kipima imebadilika asili ya mungu kwako kwa kwa kam aitaondokami yes. yes. heri umemkiri yesu kristo yes. yes. kua bwanamakozi wa maisha yako yes. yes. yes. ishi maisha yako kwa uhuru Amen. Amen. makosa yako ya jana na juzi yes. hayaamuiyako leo iyako inaamuliwa na kazi ya yesu Amen. pale msarabani nasema ni kazi ya yesu yes. pale msarabai kwa kuwa umeiamini yes. yes. wewe ni mtoto wake Amen. wewe ni mfano wake Amen. Amen. wewe ni mwanayeunajua kwanini yesu akubadilisha jiwe kuwa mkate mm-hmm. alijaribu kumwambia hivi kubadilisha kwangu jiwe sihitaji kubadilisha jiwe ili niwe mwana wa mungu a jiwe sibadilishi ukwani wana waiz walivokuwakulikuwa kwao kule walikuwa na mungu aakua wa na n mboa mungu alipanga aaaik maisha ni ufunu yes. am sisi yes. ah! Fact ya, kwanza, ya kwamba tumepangahaimani sisi hatuna uweowa kujengkue weowa kufanikiwmwakwewe ni asili yake na mfano wake Amen. Yes. kwa cina layesuuweoamjuu yako Amen j ndaniwaikuutuwaowaliigwiaiaa matuk wihat k aouo numiauuko shuleni wusiace kufana miujaaana ni aiya mnu kutnda mau Yes. Oh. mwana wa mungu gani anakaa nyumba ya kupangasoma via yako vizuri aki tu ya kwamba duniani niko ima sio kwetu duniani hapa sio kwetu sisi hapa ni wapitaji oh, yes. yank tuumepanga nyumba hii tu imepanga dunia nzima ynkuwepo yani tu duniani imepanga a heintewemai waakhaesyisoeneewkuensueowoan askutishe mtu yes yanayoonekana kwa nje hayaamui identity yako ya, ya ndani yes yanayoendelea nje hayaamui mtu wako ndani amen hayaamui identity yako ya ndani amen natamka kwa jina la oh, yes kuanzia jioni hii leo oh, yes. asili ya Mungu wetu ionekane kwao katika jina la yes sema nafanikiwa kwa mfano wa na Mungu nafanikiwa kwa mfano wa Mungu utafanya biashara kwa mfano wa Mungu utafanya biashara kwa mfano wa Mungu sema Mungu hajawahi kufeli Mungu hajawahi kufeli kwa hiyo na mimi siwezi kufeli na mimi siwezi kufeli kwa jina la yes kwa jina la yes siku ya 6 siku ya 6 yes oh yes oh yes mwk usatengenezwaonea kwa uan ta mamo ambao a aamwwo keso minitakutai sannayataa mambo ambayo hayoaao neaa gari yanguiao a Oh, yeah. wow. kana kwamba yamekwisha kuwakosema mambiaia yes. yes. benki na mshukuru mungu na kama milioni mia nane hivi t mao ambayo a a a ikea nn a mbayo ayapo ana kwamba yamekwisha kuwako u mungu akusema hivi ndege wataruka anasema mm -hmm. ndege na waruke manake yee kama anawaona na anawaagizaau aio yeah. yeah. historia kuna watu mtaandika mwauna oh, yes. watu mtaandika mwaka hukuna oh, yes. watu ambao yes. zao uh-huh. yes. zinaanzia mwaka huu oh, yes mwaau yes. yes. watoto wenu amagari ah, yenu wuna watu ambaa takua na funguo za nyumba zenu wenewe una watu ambaowa yes. aishi bila ugonjwa wowote una watu amba yes. wa yes. hamtakuwa na jambo la kumwomba mungu msamaha maana mtaishi maisha yaliyojaa utakatifu na uwezo wa mungu utakaju Amen. Amen usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinayotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe