biblia inasema vyote vilifanyika kwa huyo neno wala pasipo yeye hakuna chochote kilichofanyika kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza leo tena nimekuletea neno la mungu itakalayajenga na kuyabariki maisha yako na kufanya kile lile neno linachosema karibu tujumuike pamoja kwenye neno la siku ya lako kubwa mwanangu pigo lako kubwa kwenye maisha sio mtu anayekuharibia kazini sio pigo pigo lako kubwa sio mtu anayekuharibia kwenye biashara pigo lako kubwa yani kama shetani atafanikiwa kwenye maisha yako kukuondolea neno la bwana au mtu anayekusikizisha neno la bwana hiyo ndio njaa yenyewe mm. unaposikia kila siku watumishi wakubwa duniani wanakufa na it tells you jnja iko karibu unajiuliza tu swali dogo watu wa, wa, wa wenzetu ambao they, probably they book even a ticket to fly to go to tos leo hii mm -hmm. labda waliweka tiketi zao na nini ili nigeria kwa mzee tb joshua mm -hmm. right now probably mm -hmm. Kwenye maisha yao thats the only man of god nameu, I mean. mm. the only man of god aa huyu sisi tumemfunga hapa tumemweka chini yabahari efaaniiavitu kamayal unawaza kama yupo mtu mwingine mwenye kesi ambaye hazai na kizazi chake labda na nae kimefungiwa mtoni kama huyu dada aliyefunguliwa na huyu mtumishi mm. na ye amesikiza ushuhuda akasema hivi niende basi nami nikafunguliwe mm. alafu anaambiwa hivi amekufa mm. naanasema hivi mi mjini kwetu simwamini mtumishi mwingine yoyote isipokuwa huyo mm. you know maanake kwamba maisha yake yote huyo dada imetoka mm. anasema neno ndo imetokaanasemanenola bwanaikad fikiri nchi ina e ukata wa kulikosa neno la bwana kiasi kwamba <laughs> oh yeah. kia wanaenda vitani wanapigwa sio tu wao na sanduku la agano ambalo ni uwepo wa mungu ili kuonyeshatu mungu anasema hivi hiloilioo si na lenyewe linanyang'anywa linaibiwa na sasa nikuonyeshe ngumu kule nchi ya jirani So, mungu mungu alikuwa ila mungu alikuwa amenyamaza kwa sababu sanduku lilifanya vituko vyake hmm. likawekwa karibu na mfalme wa tena hmm. kawekwanawakananya lika, dagoni wakamsimamisha vizuri manake siku ya kwanza wameweka dagoni muungu wao wa filisti wamemweka na sanduku hapo asubuhi wameamka dagoni kainama bwana mkubwa yuko mjini hmm. <laughs> aleluya naona tunguli za wachawi na waganga na walozi jina lako litakapopelekwa kwenye mikono yao yes. wataona vikiinama yes. nasema vitainama nasema vitainama bibilia nasema ili kwa jina hilo yes. kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni yes. na vitu vya duniani yes. labda mganga atumie kitu kingine ambacho akikohewani lakini kama atatumia vya hapa hapa duniani yes. akitumia ungabnasema kila goti litapigwa la it akitumia oh, tunguli yes. tungulinalo litapigagoti wakitumia vitambaa vitapigwa goti Amen. wakitumia maji atapiga goti Amen. wakitumia chochote kitapiga goti mbele ya jina la yesu Amen suari kubwa right, ni kwamba yeah. jina la yesu liko yes. kwenye maisha yako yes. Amen. Amen. Yes. Amen. Amen. ili kila goti lipigwe la vitu hajasema goti la mtu unajiuliza goti la vitu kwana maana hivi ninavyoongea hii goti lake chupa ina goti lake hiikitambaa kina goti lake yes. na kwa nini goti linapigwa kwa sababu mtu akisimama imara mbele yako yes. akakusimama namna hii mwanawake mm. anaweza kuwekea mgomo mm. ila akipigwa umu mwanawake mm. ameshuka yes. ameshuka anasema ili kwa jina la yesu mm. kila goti lipigwe yes. ili kwa jina la yesu yes. saa <sighs> wa mungu hili ni neno la bwana la kutoka kwenye vikwazo safari hii nakuambia hutatuma tu jina lako yes. kwenye hilo ofisi juu ya jina lako litakaa jina la yesu Amen kila kikwazo kilichosimama yes. miaka yote kwa jina la yesu kinapiga goti lake Ame. nasema kitapiga goti lake kitapiga goti lake Ame. anasema ili kwa jina la yesu yes. kila goti lipigwe mm. la ile wa Philippe. Wa Philippe sura ya vitunzat kwa hiyo tena mungu alimwadhimisha nani yes. alimwadhimisha nani yes. alimwadhimisha nani, yes. nani? Yes. Uh-huh. akamkirimia jina, Aka jina lile lipitalo kila jina kwa hiyo yes. kama anayekuzuia mm. usipate hicho kibali yes. mm. kama anayekuzuia usipate hiyo fursa usipate hicho kibali yes. ni mtu mm. na ana jina yes. au ni kitu yes. na kina jina yes. biblia inasema yes. biblia inasema napo ubiri hivi nataka umejitete huyo mtu mm. umwaze kwenye kichwa chako yes. mista fulani mama fulani misi fulani ndugu fulani ananizuia au anazuia na anasema akamkirimia jina lipitalo mm. kila jina yes. huyo jamaa kwao kilichukua jina la yesu na la huyo ndugu naye mwaza mm. la yesuaaskmma ah. a kila a kila aa tipigwe ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe goti lammtila nini la vitu vya mbinguni niniem vitu kwahiyo hii nguzo ina goti yes. waunga una goti mayai yana goti Amen. <laughs> sema goti la vitu goti goti la la la vitu vinaweza vikasimamishwa mbele yako vikakuzuia mm. mungu anasema vina magoti yes. Amen anasema yes. mm. yes. yes. ina magoti yes. yes. so, mm. a Yes. anazungumzia roho ya kitu kwa mm. hiyo kama watachukua maji ya bahari mm. ili kuzuia mambo yako yes. hayo maji sio maji unayoyaona yana yes. ya roho yes. na ile roho mm. ina goti sema kila goti lipigwe kilaema kila osema yes. kila goti. Kila kila goti. Goti. tena kila gotiili kila, kila, goti. Goti. kila goti kila goti lipigwe mm. yes. yes. for ip o sijajua ni nani au ni nini yes. anakuzuia mkudea nazunguka mm. sana bada Asha, kwa kuwahudumia watu unasimama sehemu au nakaa sehemu sema ili kila goti gotilipigwesematena kila goti lipigwe kila goti lipigwe la vitu vivitu mm. yes. somo langu la leo linasimmaji neno la kutoa kwenye, kwenye, kwenye vikwazo eh? yes. yes. chochote kinachosimama kama kikwazo mbele yako Amen. Amen. Yes. Yes. narudia kina gotinarudia kina, kina, kina, goti. kina niniso goti. yes. mm. so hili ni somo la siku nyingine nitawaelezea vizuri yes. hajasema ili kila litajapo yesu amesema ili kwa jina jinaishu yes. mm. sio utajaji wa jinakwa sababu wako watu mmetaja jina jinawee na bado vitu havieni hapa sizungumzi utajaji wa jina, yes. jina, Nabado, wa mm. utajaji wa jina. Yes. leo ndakufundisha levo nyingine ya kutumia jina la yesukingereza amesemalakiniamesema ili kwa yes. oh, read it ili kwa jina la yesu sema ili kwa jina la yesu yesu yesu ili kwa jina, ili kwa jina la jina la sema tena kila kila goti lipigwe vitu vya vya na mm-hmm. na chini mm-hmm. nchi mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. ulimi ukiri. ya kuwa kristo at the name of jesus hajasema at the of the, name. At the of the name amesema ahameseman hajasema ni aulw amesema ili kwa jina sio amesema ili kila itajwa yes. mm. kuna maeneo utaenda ndo nazungumzia habari zako za wiki ijayo yes. kuna maeneo utaenda yes. kuna ofisi utaandika barua yes. uhitaji kusema kwa jina la yesu mm. no, no, no. ukienda yes. wataiona nguvu ya ya ya ya ya ikae ikae juu juu cv yako masomo yako elimu yako kazi yako masomo elimu kazi biashara kwa jina la yesu amasoo yaiyaaiyashaa a mnis anasema so that at the name of jesus every knee. must jsus ev u nomba some naokamstari nikatam sana kwa hiyo hii ndo inaleta deene inaleta tofauti kati ya kutaja na kwa jina Well, umeona hapo mm. mfano ukienda kwenye kitabu cha cha cha kutoka kwsaabu vyote vyivina, saab, baada injiri, baada ya ya inakuja matendo a aaga matendowasaba wak watotosaba waske ambao wenyewe walikuwa wanapunga pepo Wasema, pepo pepotofautisee unapunga unatoa <laughs> punga pepo ni kama ile unafika kwa mtu ana pepo, kama Una. mm. Amen. so anasema kulikuwa na watu kipindi kile cha skewa scha matendo ya mitume cha paulo kulikuwa na watu wanapunga pepo na mmoja wao walikuwa ni watoto saba wa kuhani moja skewa tena hii ngumu watoto wa mchungaji ishi mm. kweli kweli <laughs> na wenyewe wakaenda kutoa pepo siku hiyo bibia mm. aisema walitoa pepo wakasema hivi kwa jina la yesu ambaye paulo anamuubiri yuse wale watoto walikuwa very innocent they made sure they, they, they identify which kind of sus thea <laughs> uwalikuwalikuwa na, na, na haki kabisa walikuwa wa paulo unajua kutaja mungu wa elia sio tatizo swali ni hili mungu wa elia yuko na weweunaeza ukataja mungu wa Tony, ila swali ni hili huyo mungu wa waa saa umemtaja ndio yeye yuko na wewe. maana changamoto iko hivi unatajia mungu yaani abasambweweatofauti yani <laughs> hapoaelisha aliposema where is god of aliposema hivi yuko wapi mungu wa eliya had something of elijah yes. hakusema tu alikuwa ana kitu tayari cha eliya hmm. amekipokea god of elijah said this is like me this is my voice yes. kuna masomo ndani mudani huwatufundishi kuna vitu umundani huwa atuongei kuna lugha ndani huw hatusemi yes. so ukitaka hivyo vitu vitokee okay huko hivyo vitu ambavyo umeviona huko kwingine yes. ambapo hapa sisi huwa vituvitumii mm. au watusemi yes. au mm. landed landed not on Elijah, landed on the court of mm. yaani mungu wa watuviongeiish hakushukashuki juu ya yohana anashuka juu ya maneno ya pasttoni ndani ya yoanausia yes. yes. mm. ukatafuta mungu wa mungu wa mtumishi tb joshua na wakati maneno yake hayako ndani ya avitokei okay, mm. utalibumbuliwa jambo ambayo utashindwa kulimaliza mm. utavuliwa nguo utaaibikaa mm matendo mstari wa mm. sema neno la mungu munguilichosimama mbele yangu kinaondoka yangukinaondokamtme ngapi baadhi ya wayahudi wenye kunini tanga. wenye kunini tanga. sasa kuninisasa mmeelewemmeelewa mm. yes. yes. wanatangatanga mm. leo wako kwa mtumishi paulo mm. kesho wako kwa mtumishi uwalichokifanyawatoto wasea na walichokifanya elisha ni kitu kimoja yes. elisha alisema yuko wapi mungu Elia. Mm. Asikewa, wa al sindio ni sawasawa na a watoto wanasema hivi kwa jina la yesu ambaye paulo It's the mm. same thing. Yes. kitu mm. angesema vile timotheo vitu mm. aul kwa sababu ni mtoto wa paulo anaambia chochea karama ya mungu iliyowekwa ndani yako kwa, kwa kuwekewa mikono na wazee yes. kwahiyo Timothe- paulo hapo mungu hatokei kwa ajili ya timotheo mm. anatokea kwa ajili ya mtumishi wake paulo anayemuona anayemwona mm. mm. fuatilieni haya mambo ya kwenye bibilia hizi mm. ni kanuni za kimungu yes. ambazo kama una nidhamu ya kiroho itakuletea matokeo makubwa sana Amen. sana Amen. sana ni kanuni za kiroho yes. umewaza ume, ume, ume pale kwenye kitabu cha yoshua sura ya kwanza kabisa anasema yoshua mwana wa nuni baada ya kufa kwake musa mtumishi wa mungu sawa bwana akasema na yoshua mtumishi wa musa yosakua mtumishi wa mungu alikuwa mtumishi wa musa alafu anamwambi hivimsa mtumishi wangu ameku yaani yes. achana nmusa ajawi kujisema akoja baba mimi ni mtumishi wako mungu uh-uh. ndo anasema musamtumshwngu unajua kuna wanaojiita watumishi wa mungu na kuna wale yes, ambao yes. mungu anawaita watumishi mm. wake yes nanawajiita watoto waa kuna wale ambao mungu anawaita anawaitamana yoshua mm. mwana wa nuni mm. mtumishi wa musa yes. alafu nawambia hivi musa mtumishi wangu mm. amekufa mm. sasa nakupa aent wewe wachukue alafu anawambia hivi uangalie kutenda sawasawa sawa na maneno aliyoyasema mm. musa yote alafu aawamba hivi kitabu hiki cha torati Mm. kisiondoke kamwe kinywani mwako mm. yatafakari maneno yake mchana na usiku mm. ndipo utakapofanya njia yako kufanikiwa sana mm. kwa hiyo mnijibu swali watu wenye akili timamu alo mnijibu ni, swali mm. nataka kuwauliza swali mm. yoshua yeah. akifanikiwa mm. ni kwa sababu ameomba sana ni kwa sababu ya maombi yake aliyekutenda sawasawa na yote mm. aliyekuagiza pasta wako mm. usiangalie kwenda mkono wa kulia wala wa kushoto kitabu cha torati stick your eyes there mm. kwa sababu kama mungu atatokea hatokei juu ya kichwa mm. hatokei juu ya biashara yes. anatokea juu ya maneno aliyoyasema mtumishi wa mm. bwana kwako narudia hear me and hear me well, my and kama mungu atatokea kwenye maisha yako hatokei juu ya biashara hatokei juu ya kazi anatokea juu ya maneno yaliyotamkwa na mtumishi wa mungu juu yako amen, amen. this is why god told Aaron, akasema hivi kwenye kitabu cha hesabu pale sura ya sianamambia hivi maneno haya mungu anamwambia musa sura surb anamwambia na nenda ukawaambie wana ukamwambie aruni na wanaye haya ndiyo maneno atakayowaambia wana wa israeli kwamba mungu akubarikie na kukulinda mungu akuangazie nuru ya uso wake na kukufadhili mungu akuinulie uso wake na kukupa amani anasema hivi ndivyo watakavyoliwekmbi linawekwa na neno la mtumishi wa bwana kwako ndiyo yes. yes. maana watu wengi leo hii wakienda kusema kwa china yesu, kwa china yesu yesu vitu havitokei okay. why because they have no backup kusemakwa mm. chvitu yes. nani kakutuma na ndo hilo jina yesu hapa nimeambiahapand linasimama kama wigo wgoeuyfikiri mm. mtu ametamkiwa hivi bwana akubarikie mm. na kukulinda yes bwana akuangazie nuru ya uso wake mm. na kukupa amani alafu bwana akuinulie uso wake na kukufadhili umeasikia hayo manenonama o na kukulinda so in in the the midst of the blessing yes. there is a as a blessing in mm. your life Amen. baraka isiyo na ulinzi ni yani, kwenye za baraka yako kama hamna kigezo cha ulinzi ndani mm. uo kwa sababu mm. leo tunaweza kukubariki ukapata kazi ukifika kazini watu wanakuchaw anaitahyo nfaso anaposema ili kwa jina la yesu kila kilalipigwe hapo amewataja watoto wasikewa. anasema hao watu walikuwa wakipunga eh? pepo ena mstari unaofuata nao ni wapunga pepo wakajaribu kutaja jina la bwana yesu wakajaribu sema wakajaribu wakajaribsema wakajaribu, sema wakajaribu. wakajaribu. So, actually, walikuwa wataji <laughs> walikuwa najaribisha tuone mwanangu yes. mwana kama itakubali mm-hmm. kuendesha gari mkweche mh nilikuwa na gari yangu moja hiyo ni juli inaitwa bombadia ile gari ilikuwa ajabu sana unapiga <tosikitubu>. nje imekaa hovyo lakini ukikanyaga ukiwekea mafuta amazing. mzigo huome f wsabumapto mengine unapitia kwsabau mgutaakufundisha <tosikitubu. tosikitubu> bilauskai hapopita tu an ko wakawa wnajaribu kupiga achika nyinn nyi, nyi. kwa jina la yesusema wa yesu. wakajaribu kutoa pepo mm. kwa jina la laeswakajaribu hmm. kutoa pepo pepo kwa kwa jina la yesu yesu waliopagawa sikiliza kilaliosemaasaesu anayhubiliwa na paulo ni tofauti iulekmisitaa kumi na sita mista mishoni pale wa kmi na saba ishara hizi zitafuatana na hao waaminio alaf kwa jina langu watatoa pepo kwahiohap epo litakiwa kutokamesemaje kwa jina langu watatoakitu cha kwanza otakiwa uweze kufanya kwa jina la yesu ni kutoa nini Pepe. itakiwa watoke hapolakiningali yes. kilichotokea wana saba wa mtu mmoja kyayud mm-hmm. kuani mkuu waliofanya hivyo hivyocawa mm-hmm. pepo mchafu akawajibu akawaambia pepo mchafu sasa anajibu wambao pepo anajibu, pepo, anajibu. Uh-huh. yesu namjua na na na unajua wengine <laughs> hivi hii ilikuwa waasahivihiliaatokee kipindikwakati tunasoma siui kama wenzangu nyinyi mmekulia uokovu katika ukwata au kasfeta njuegine eokokea utuhuziman ndoaanawasumbufu me mnaokokea huko kwenye vyama vya, vya okovu mokea wapi, wapi. ndomaana watukutuwakorofi mm. amjapita nyinyi kasfeta nyinyi ndomaana mnasumbua wacnanasa <laughs> mm. kule kwenye kwenye vyama vie kasea ukwata naamini na hadi baadhi ya maeneo au makanisa au vikundi vya pepo Ule, jamaa mmoja, pepo mmoja amepagaa pale mara nyingi maombimoja o e anaasila na mtu mmoja anazuga ado amepagawa anakulenga wewe tu we, we, we, analusha ngumi ki teke ngumi sai mbona kama mnajikusanya mahali kanipania mimikta da mamacheche alikuwa ni mtunza wa mtunzaazina wanlewy mnajikusanya pembeni mnaenda mnatub bwana yesu leo hii tunajitakasa unajua hata antipendo naye alikuwa n liua m- katibu, katibu mtu azina mtumishi eh? katibu eh, makatibu hawwa msimwone vile antipendo ni, yule ni katibu uscf chama kinamjua watu wazito u na mme wake alikuwa ni mwenyekiti walikuwa <laughs> wafia dini wa sijuiliwafiadini mnajikusanya sasa mnatubu e, bwana tunajitakasa ikiwa yuko yoyote katikati yetu nafkr walikuwa na waza kwamba inawezekana ni ile dhambi ya akani kora baba tumeshindwa ile le vtaabu najitakasa ajisafisha mahali popote ambapo wanamna yyote pepo inawacheki naeza kuambia wewe we wendo tanifokea mimi Kwa, paka ikawa mahali sasa mnafika pepo likilipuka kila kilamtu mtu anajua njia zake Wee, mnawaza, kafika pale ikanitaja mambo wakati jana usiku lipigwa busukatibu <laughs> wanasinawaz <hasifimu. laughs> hiyo tumachie mwenyekiti wa maombi asa, mwenye wa maombiwenyekiti wamaomini nonkanamara nyingi wenye viti wote wa maombi kwenye vyama kwa nini? Siu, siu, labda wa maombi wote walikuwa naye alikuwa siwantili kanisa limesheheni watu wenye vyeo vizito Pastor juli lni mwenyekiti usifanyi mchezo mtua ni mwenyekiti mtu wa, mwenye wa ukwata da na pwani yani mwenyekiti wa ukwata kwenye chama kizito kikubwa mkikutana ile national conference ukwata s ndo anaonekanayni ndo watoto wa mjini basi no walikuwa naongoza timu yake ya kuombea mapepo wenye viti wanakaa pembeni wanatafuta wenye viti wa maomb <laughs> wa so, kama, kama ni mdada lazima nywele zake ziwe akama hdd azijawekwa chochoteaekwaoyote kiooa <laughs> acani hichi kipiipii ambacho kimelambishwa mambo ya dunia ah. kile ambacho ni chenyewe kile ambacho kina uokovu ndani mara siu umeweka ka kitu fulani hapa mara maa nywele za mzungu hiyo ah. mzee ilikuwa ni moja yani unakuta tena nywele zao zilikuwa zinachaniwa nahanileabao mzigo kama ule ambao aujati dawa yoyote ukiweka plastiki Koko! Koko! Sasa hivi wale alafu alikuwa laplastiki linakatikanajukabisa kwamba hi sasa ndo mekujayenyewe <clears throat> wakati hapo mwenyekiti amepita mtunzazi na amepita woto amekataa kutokakwahiyo anyway, walikuwa wanajaribu so i think kuso oh, watoto wasikiwenwwali anajaribisha kwa jina la yesu ambaye yule paulo bibi likasema anayemm sasa kipindi kile kwenye ukwata nakaasijamaliza habari ya ukwata na nyinyi mnanikatishau eok osa takufundisha kituuaribsha kwamba pepo bwana yesu ukiona alisemi uje bado ngoma imo hyo ujua bado ngoma himo <laughs> sijui si tulikuwa tunawaza nini lakini ndio mungu alikuwa natusaidia kwenye zama zetu hivo hivo uaila yeah. tumepitautumishihu right? hey, kwahiyo unakuta nasemsmaknyamaza kwa kamavabao mnaanza tena Uye, cha, cha, cha, cha, mato sasa huyu anasema hapo hapo maji. <laughs> hapo toka weni hapo, hapo, nawaza natakiwa kutoka motonakumwagia majiwagnamwuliaicananyikni so mi walikuwa nanchukia wenzangu kwa sababu wenyewe walikuwa wanapiga hizo sh mi ndio kwanza nimekaa pembeni napiga wakimaliza enapigawndok au wakishai mahivi sasa limetokaeimetulia lafnafany alafu nakaa pembeni tena walikuwa oh, wanakuwasika alafu muda huo nimevaa ens yaani sina suahi ya kitambaa saizakitambaa nilivaabmi nikua nairkwanza ujumbe wangu wakwanza chuoni nubiri nikiwa nimevaa pens na but na aeua na siku hiyo cha hajabu aliokoka kuanzia mwenyekiti yote <laughs> Amen. It was powerful. back in the days vijana wasiku hizi mnawaza kula ugali kipindi cha enzi yetu sisi sisibythew ah. kuanzia jumapili ijayo tutamaliza ibada ya kwanza anthen baada ya kumaliza ibada ya kwanza tutaenda nyumbani alafu mchana saa nane vijana wote kwanzia jumapili jayo ntakuwa mnarudi ana kikao na nyinyi ntakuwa na vikao na nyinyi kila jumapili saa nane kwanzia saa tisa datubadilishe ulimwengu huu tufanye vitu vya kueleweka mjini ni aibu watoto wa kikristo vijana kuonekana wa shamba wa shamba hvni jumapili jao huu tarehejumapili ya kwanza ya mwesi wa saba vipi eh? jumapili ya kwanza ya mwezi wa saba ah, mona mbali jumaapili ijayo ya mtumishi au tuifanya hiyo ya moja ya mwezi wa kwanza tufany ijayo tuta mwisho ibada badabwa baada ya ibada vijana msiondoke ii eh? tu, tuweze kufanya tupange mambo yetu To, to, to, well, it, talk Amen. So, i latutawatangazia ulika ukimwambia pepo sema yesu kwai ukiona pepo alisemi yesu unajua bado mziki umaum mnaanza kukemea tena lakini cha kushangaza hili pepo kipindi cha watoto waskewa skea linavyosema sasa fani nafa anasema paulo namjua na yesu namfahamu na cha uzuri ni kwamba hawakuanza yesu namjua paulo na mfahamu soma licho kisema Pepe, mchapu, akadibu, yesu namjua, yesu, namjua. Na paulo, Wait. sikiliza alivyoanza yesu nafanya nini namu alafu paulo anafanya nini paulo hamjui mm. ila anafaham shoo zake yes. lakini yesu namjua kwa sababu mm. yesu by this tim mm. is itheo o he spirit yes. yesu yuko kwa namna ya roho ko pepo pia ni roho mm. ko know jsus mm. kwa lugha nyingine pepo najaribu kuambia hvi nikimuona yesu hapa mm. namjua yes. lakini yes. nyinyi nikina nani maana mm. yesu ambaye ni roho mm. simuoni yes. kwenu mm. paulo namfaham mm. yesu namjua siri lsosirit mimi ni roho na yesu ni roho pia yes. sawa Amen. yesu namjua mm. so eo chh mm. lakini pia paulo namfaham manaake h namuelewa nimesikia habari zake mm. kujua ni kukutana na kitu au kukutana na mtu na kuishi nacho unakijua mm. lakini nachonakijuaaininamfaham manaake nimemfuatilia nimefuatilia nyendo zake nimefuatilia maisha yake wa pili leo hii mapepo ya yakenaeoyakufaa kwa nini nimekaa muda mrefu kwenye hii histori yes. kwa sababu mahali pengine tunapoapli kupata kazi mm. au kupata fursa mm. au kupata fedha fulani ya masomo yes. au kupata mpenyo fulani mm. tunapoexe vikwazo yes. wale watu wanaotufanyia vikwazo mm. wao kama wao ndio wana pepo ndani yes. nikwambie kitu mm. unafikiri watu wote huko barabarani wameokoka wanae sindio yes. biashara yes. ndio hawa wanatakiwa wasaini barua zetu yes. ko unaweza ukahisi kuzimu imekuzuia kumbe kuna mtu kwenye hilo ofisi ana pepo mm. ambaye anaweka kikwazo yes. ndipo hapo unapoingia ujumbe wa leo neno la mungu la kutoa kwepitisha yes. aseme hivi mm. yesu namjua mjua yes. Ah, ya, ya, amen, ya. Amen, amen. na huyu naye namfahamu yes. wengine yes. anawafanyiaga ubaya wengine yes. ila safarihi barua yangu ilipofika mezani alisema yesu namjua na, na huyu naye namfahamu mfahamuay yes. kwa sababu alipoliangalia jina yes. kumbe ni jina la paulo amen. jina la mtoto wa mungu amen. jina la mtu mwenye mungu ndani yake ambaye hiyo jina yes. inasema kila goti linapigwa yes. la yule aliyekaa kwenye kiti cha madaraka yes. yes. Hello? Amen. This is why tangu hapo niliamua kusema hivi mm. nitakapoandika barua yoyote mahali popote yakuomba chochote haiwezi kukataliwa mm. haiwezi kukataliwa not because wale watu wana nijua kwa sura no wakisoma barua yako yes. jina lako waseme hivi mm. yesu tunamjua mm hawezi kusema yesu namjua kama hamuoni kwenye ile barua yes. My God. Mm yesu akaonekane na kwenye yakoesu akaonekane kwenye yakoutakapochochote yes. utakapoomba chochote, amen. Utakapo chochote. Amen. hata juu yamil yako yesu akaonekaneyesu akaonekane kwenye ile uliyotuma yes. ambayo amekuzuia mwezi mzima yes. mwaka mzima uliopita yes. safarii kwa jina la yesu wakamuone esu wene ilwakamuone yesu, yesu. wala wanaosema waseme amen. yesu tunamjuana huyu naye tuna, na tuna mfahamu a sababu hiyo apewe kwa sababu hiyo asizuiliwe yeah. kwa sababu hiyo mlango ufunguke kwa sababu hiyo apite kwa sababu hiyo ikawezekane kwa sababu hiyo sababuio ikafanyikenawezekana uko hapa mm. labda umefanya mradi fulani mm. umeferi yes. au unaonekana kama kuna uchai unatumika mm tis time comadina la yeso safari comadina la yeso utaanzisha mradi mwingine nakutuma mimi kama mtumishiwa munuutum a mtumsha unukutuma a tush unu kia jina la yesu autafanikiwa kwa sababu ya jina lako yes. au sura yakoyako yes. yako maneno yes. ya mtumishi wa bwana juu yako Amen. na kwa sababu huouanda yes. mungu atatoa juu ya haya maneno kwa jina la yesuu mradi Amen kwa yes. jina la bwana yesu kwa jina la yesu ambaye kwa jina lake yes. kila goti linapigwa yes. jina lake litaka ju a iyo barua jina lake litakaa juu y uo mradiina lake litaka ju kazi kwa jina la esu te wkhan nguo kucuind mwenyew weea unazotaka kuwekeza kwa yesu yesu yesu yake anakaa anakaa anakaa nini nasema anakaa yesu yesu ni nani ndio yule tuliyosoma kwenye kitabu chaluka7kwamba anakuhakikishia alikuwa ni mwizi yuko msalabani kaonyesha tu kumwamini yesu kitendo chake kimoja tu cha imani mm. kitendo chake tu kimoja cake na watu wanaokuhukumu acan na watu wanaokujadili vibaya Achana nao Achana nao yes. kuna mwenzako mmoja alipona msalabani mm. msalabani yes. msalabani dakika chache kabla ya kufa kwake yes. yes, am yes. mm. leo hii mm. utakuwa pamoja nami yes. utakuwa pamoja nami peponi manayake huingii peponi kwa sababu ya unaingiapeponwewe ndotasimammii ntasimama kamayimkayakosema yesu yanumaeuynyesu ndiye bima yanguawa wana bima yaafy wana bima za magari awwana bmauti inakuja yes. enda kunichukua yes. nakuniharibuesu yes. anasimama mbele yake dioyaakatwaenakunichukua yes. yes. anasimama mbele yanun mayanu anauhakika akipata ajali na gari lake anauweza w kupata hela kununua gari nyingine mpya kabisa because of so yesu anasimama kwetu kama bima yetu sema yesu bima yangu, yangu. piga pia kifua chako yesu ndiye bima yangusema yesu, yangu. yesu, yangu. yesu, yangu. yesu ndiye bima yangu bima yangu ya kuwa oht Yes. ikiwa mimi ni mtumishi wa mungu yes. na kweli yesu amenituma yes. na ananitumia yes. nipime kwa haya nayoyasema wiki hii kwa jina la yesu unamwona yesu akikuletea akikuleteanamwona yesu akikuletea ile hela inaachiliwa kile kikwazo kinaondolewa nimemwona yesu, yes. yesu. akisimama kama bima zetu nimemwona yesu akisomaa kama uhakika wangu yes. nilipokuwa na mashaka Amen. na wasiwasi daudi wasi. anasema yes. nijapopita yes. kati ya bonde Amen. la uzuri wa mauti siogope mabaya Amen. sio kwa sababu nina mkuki yes. sio kwa sababu nina mshale yes. sio kwa sababu nina jeshi yes. sio kwa sababu nina watu, yes. watu. Yes. sitaogopa mabaya Amen. kwa maana yeye aliye bima yangu ukapamwanguka kwenye dhambi yesu kama bima bima yangu Amen. kama bima yangu mkiniona kesho sio nguvu zangu zimeniweka ukiniona kesho sio akimzangu zimeniweka ukiniona kesho ujue Yesu amesimama kama bima yangu amesimama kama bima yangu amesimama kama bima yangu i have a sureness of being here again tomorrow haleluya yes. amen a- haleluya amen nisikie tenaeze shangwe kwa Yesu amen yes yes samah keleosema yesu bima yangu sema yesu bima yangu bmyanu wakinuliza ila unaolianza una uhakika litaendelea ambia bayana ya mambo yasiyonekana kwa sababu hiyo anasema yoyote mwombayo mkisali yes. aminini kuwa yamekuwa yenu yes. tena mtayapata sawa Amen. sawa na mlivyoomba tena anasema yes. kwa sababu hiyo mtu yoyote atekee niamini kwa jina langu Amen. atatoa pepo Amen. kwa jina langu atanena kwa lugha mpya kwa jina langu atashika vya kufisha yes. na vya vita mzuri kwa Amen. jina langu kwa jina langu Amen. kwa jina langu, kwa jina langu ishi sio kwa kulitaja shu jina lake uwe nalosemanaloiayesu unajua uongei wanaangalia wanaotmno yeye ukitokea safarihii kwenye kile kikwazo utahitaji kuongeanasema kama mtumishi wa mungu hautahitaji kuongea safari hi kwa jina la yesumam mbltasimaa mbele yako uzuri ni kwamba hipitisho tunacho yes. pepo wanasema yesu tunamjua kwa hiyo tukimwona tutampisha safari hii watamwona juu ya uso wakonasema watamwona ju ya uso wako the o isabit ver nataka yes. ufahamu hiviwee ni memba wa hili kanisa Amen. na wewe unanifuatilia katika njia ya mtandao yes. mm. kuanzia leo hii Amen. na kuambia mimi kama mtumishi wa mungu niwepo na wewe nisiwepo na wewe kokote utakakokuwa yes. iwe tanzania au nje ya nchi yes. kokote uliko kuanzia leo hii Amen. kwenye paji la uso wako itakaa jina la yesu Amen. kwenye kifua chakoi takaa jina la yesu Amen. kwenye jina lako popote yes. labdaujaelewa Fanya hivi i wish ningekuwa na board hapa ya Fanya hivi, andika jina lako chini andika njn a nd andika jina lako jina lako alafu juu ya hilo jina andika yesu kristo ya hilo jina yesu That's exactly what h hicho ndo kitakwenda kutokea una pale palipo na jina lako yes. sikiliza maelekezo haya ya kinabii pale litakapokuwa jina lako juu ya juu ya yame mahali popote walipo kuseu chochote kile yes. pale palipo na jina lako juu ya jina lako litatokea kwanza Yes, yes, yes, yes. litatokea kwanza Amen. jina la yesu juu ya jina lako yes. litatokea kwanza jina la yesu nao wowote waliokuw wnazuia watasema yesu tunamjua yes. alafu paulo Mm. Mm. Yes. atk kilichomwangusha goiat ni jia ladaudi kilichomwangushagoliati ni ale maneno anamwambia unanijia mimi kwa panga na fumo lakini mimi nakuja kwa jina la bw yes. unanijia mimi wewe ulichonacho nipanga cheo chako kiti chako nafasi yako yes. sifa yako jina lako lakini mimi nakujia kwa jinai akawa ni bwana hmm. anaenda aitangulia yes. This time watoto wa mungu Amen. ujumbe nao waubiria leo mwamini bwana anatangulia mbele yamwamini bwana anatangulia mbele yako Amen anasema yes. mungu alimwambia musa nitatangulia mbele yen nitatanla nitatangulia mbele yenu, yes. nitatangulia mbele yenu. Nitatangulia mbele yenu. hautakuwa peke yako ametangulia mbele kila kikwazo yes. naona kikisukumwa walipoweka ukuthakuambia yes. wausukume yes. aliwambia wapige kelele Amen. ukuta ukaanguka ni nan aliangusha ukuta yes. sema ni bwana ni bwana ilipofika Nibu mbele ya bwanalifika mbeleya bahariahasimam ya kiwmblybaa bahari. yes aliambiwa wnyenyuwa mkono kkilichosogeza bahari ni miguu yao yes. Apana. ni ya dek. Apana. Apana. ni matambara ni yao yao ya mbele kwenye milima milima yes. daudi anasema njia naona vikwazo yako tamba ikichogawaabahai bwtanulimbelwaik wenye mliman a Amen. kwenye maisha yako Amen. sema kwa sauti siko peke siko peke yangu yangu siko bwana yuko the job of pekeangusiko pekeanguaayuko kazi ya muhubii ni kumwekea mtoto wa mungu jina la mungu mbele yake Amen. Manasema, By his name. kwa jina lake yes. kila goti mm. lipigwe la vitu yes. manaake bahari ilipomwona mm. <laughs> yes. bibaasema bahari ilimwona mm. ipo kwenye bibilia imeandikwa anasema milima ilipomwona bahari ilipomwona nyinyi mnadhania ni wana wa israeli kumbe bahari haijawona wana wa israeli bahari bwana memona wanawatakuona wewwatanm na watuwenye ndanimonataonekanenekan yes. umekua ukimomba mdawote aonekanei utanewasudwatu yes. wengine mko hapa mnaklekea kumaliza vchuo yoyote uliwe wenye hili kanisa kma ni mwanachuo yes utamuona mungu wangu akikushangaza wa bwana atakuonekania kabla uja off kuondoka chuoni kai mekuja mkooni mwako katika jinala yesu nakutamkia kama mtumishiwa mungu biashara yako yote uliokuwa aiendiwatu wakiiangaliasio tu jina la biashara yako wataiona jina la yesu wa yes. wa wa si yes. wataiona Wata salama yao wataona kufunguliwa wataona kupokeataj la kwa jinalayesusmabwana anaonekanaenye anaonekana. kazi yan iashara anenye mambo yangu ishu ni jina la bwana liwe kwako sio kulitaja no lionekane lionekane watu walione mapepo yalione wanaozuia ya mambo yako walione yes. safarii wataliona ina a jina lake litafanya kwa jina la yesu haleluya wazi hivi kwa jina langu watashika nyoka naye nyoka hata wadhuru kwa hiyo nyoka hawadhuru kwa sababu hana sumu sumu ya nyoka ipo ila kinachoizuia sumu isitoke ndugu ana jina ko jina la yesu linakaba nyoka hatoi sumu kila nyoka aliyerusha sumurudi kwake ukondnistai kwa so yes. useme hivitafakaranasemahii tulitafakari jina lake takatifuu mm. n alipokuwa akifa akamwambia yule mwizi akamwambia hivi leo hii utakuwa pamoja na mi peponi baada ya hapo bibi nasema hivi kisha pazia la ekalu likapasuka pazia la ekalu alafu kisha bwana akalia kwa sauti kubwa akakata roho maanayake nini ni kuonyesha ile scenario ilikuwa inamaanisha nini pazia la hekalo liko mbele yes. na huku kwenye hekalo ndipo kuna presence of god kuna uwepo wa mungu yes. and by this time dunia imetenda dhambi mungu hawezi kukana mwenye dhambi kwa sababu hiyo watu wakawa wakawa watu watu wakawa wanapigwatwnaonewa yeah. kumbuka nilikwambia wana wa israel walikuwa wanamtumaga mkuhani mkuu aingie mm. ndani yao kwamba tunaona vitu vyetu haviendi wa wao tusaidie kuingia patakatifupatakatifu kwa niaba yetu ili utuombee rehema kwa bwana yeah. halafu akiwaombea vitu ndo vinaitika kwa yes. Hello? Amen. Amen elewahio ki kidogwalikuwa yes. yes. akiombewa na kuani mkuu ndio vitu vioua vimekwama vinaanza kwenda yes. kwa sababu walikuwa mekosea mungu aliweka sheria zake sheria zake ili hizo sheria watu wakizitendawawe uu uhuru wa mwananchi yoyote ni kutenda sawasawa sheria inayompasa mtu akivunja sheria anashikwa anaingizwa gerezani anawekewa vikwazo yes. nikakupa mfano wa kisheria hapa mahakamani na namtuhumiwa nilikupa a mfano hapa unakumbuka yes. uliyechelewa ibada utaona kwa njia ya tv amen sasa ule mchakato wote nilikuwa na kuonyesha kuonyesha jinsi ambavyo mtu anaweza akanyimwa haki mm. au akafungwa kwa uhalali kabisa yes. kwa sababu ya kosa lilolifanya mm. kwahiyo rahia aliyeonekana na makosa mbele ya akimu mbele ya mungu anataka apate kazi anataka afanikiwe hakuna mfungwa aliyeajiriwa kila mfungw yuko gerezani yes. kwa hiyo gereza ni nini gereza ni kikwazo yes yule mtu awezi kuwa huru gerezani kule kuuza wala kununua mm. kwaiyo tunao watu leo maishani wanatembea kwenye uso wanyama tunaonekana wanatembea lakini wafungwa wako kwenye magereza kwa nini wameshtakiwa huko kuhukumiwa wamestahili hukumu na mungu ameona wa isokei okay, wawe mm. okay. kihaki kabisa maeneo mungu hawezi kufanya kwa yes. hawezi kufanya kwa sababu hana uwezo ya walikuwa wanapigwa wananyang'anywa mali haya mm-hmm. kama mi, kwa jinsi ya mifano awei kufanaote auanazain wanapgw anaumwa wananyaanywa wanatapeliwa wanaingiza hela kwenye biashara zinapotea huko hawajui sababu ni nini vifungo viwazo mtu ameekewa kiwazowamba huhata afanye chochote utakopa mikopo na jumapili ijayo ninalo neno maalum la kutoa kwenye madnijumaijntazungumza kuhusu madni m special word mungu alinipa ufunuo ijumaaoa ndashangaa tunamaliza ibada hivi unaangalia simu unatumiasimu ao hawa watu wana, kwa sababu ya sheria zilizowekwa za mungu watu wanaingizwa kwenye vikwazo then biblia inasema hivi sisi sasa tuliookolewa kwa neema kwa sababu ya imani hatuko tena kwenye kifungu cha sheria kinachotupa hiyo ya kuondoka kwenye hicho kifungu ni nini nini kinachomtoa mtoto wa mungu ambaye zamani alikuwa kwa sababu ya sheria zilizowekwa haruhusiwi kufanikiwa haruhusiwi kuendelea kwa sababu ya makosa aliyoyafanya biblia inaml kwamba mtu huyu amekuwa huru dhambi haina uwezo wa kumzuia chochote ni nini kinachomfanya hivyo bibli inasema hivi kwa sababu huyu mtu hayuko tena chini ya sheria bali yuko chini ya roho kwa sababu hiyo hayuko chini ya sheria manaake hakuna sheria itakayotokea ya kumfunga swali ni hili kwa nini bado amefungwa wa na wakati yesu amewaweka wa huru then ndipo sasa anatakiwa asimame mtu kama lawyer kwa ajili ya kukusaidia kuitetea haki yako kwamba kwa kifungu hiki cha sheria hamwezi kumfunga huyu kwa sababu kuna sheria hii ilishatengenezwa nyingine yes sheria hii sheiahiiaitumiki teaamwei so kuitumisheri hi kumfunahuyu sheria hii hii hapa inamweka huyu huru ni kweli kifungu cha sheriacha mwakiimahiilakii cha mwaka kilisema hivi, Lakini kilisema hivi kwa sababu hio huyu kosa lake halina uthamaniwa yes. so haina ufahamu Mm? Yes. umekwama na ndio maana paulo kwenye injili zake zote anasema hivi macho ya mioyo yenu yatiwe nuru hiyo kinachozungumzwa pale ni understanding ufahamu yes. ufahamu robo tatu wanathiolojia wanajua robo tatu ya nyaraka za paulo hazijazungumza kuhusu roho robo tatu ya nyaraka za paulo paulo alikuwa ana atak ufahamu ufaham thndomse itabuca arumib anasema cha warumi anasema mgeuzwe upya na kufanywa upya nia zenu Manake, old mind manaeo kumbe hawa watu wakishaokolewa mkiwaacha na old mind they will still still be poor they will still be sick wataendelea kuwa wagonjwa wataendelea kuwa maskini sio kwa sababu yesu ajawafanyia hayo sio kwa sababu nguvu ya mungu haipo sio kwa sababu wezo wa mungu haipo no their mind is not yet maana kanisa la mungu safari hii lina mafundisho kuliko maombi fusokuio spirit spirit yes. hazina shida sirit zishawe yes. is kwahuru but watu wangu watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifasio kwa kukosa upakono itisheie uko kwenye madeni hapo iohei ndio yes. maana ukisikia vicho vya somo langu huyu mwezi huu wa sita sizungumzi habari za upaka wa kukutoa kwenye madeni pnasema hivi neno Amen. la kukutoa kwenye vikwazo neno la kukusaidia siku ya taabu Amen. neno kwa nini neno ni kwa sababu uhuru wako tayari upo Hmm. ila kinachokufanya ubaki hapo huwo yes. umefungwa hmm. mind hmm. biblia inasema hivi tuteke nyara kila fikra hmm. manake huku kama hatutateka sisi nyara manake yuko mwingine atakayeteka hmm. yes. warumi mbili kumi warumi uh, wakorinto wa, wa wa korinto pili sura ya kumi kuanzia mstari wa wanne pale anasema ingawa tunaenenda mm. kwa jinsi ya mwili mm. ila hatufanyi vita zyetu kwa jinsi ya mwili mm. kwa sababu silaha za vita vyetu yes. zina uwezo katika mungu hata kuangusha ngome mm. anaanza kuzitaja hizo ngome tukiangusha kila fikra yes. is hatuangushi tena mashetani ist hatuangushi tena mipepo anasema tukiangusha kila fikra mm. so fikra yako ina nguvu kuliko pepo lolote mm na hii sasa ndio inakushangaza kwamba kwa nini watu wa duniani wanaonekana they are so prosperous kuliko watu wa rohoni kwa sababu watu wa rohoni they have been highly concentrating kwenye ishu za rohoni maombi na upako na vitu vya rohoni lakini watu wa duniani they have been concentrating in upgrading their mind yes. Hello. Oh, amen. Hello. Amen. sasa nakufikirisha kitu kingine positivity suggest that the lord is thei theeniiwekeje uh, fakti ya mm kwamba -hmm. I mtu amekwambia neno chanya haimanishi ndio neno la bwana that positive word is the word of the asikiae na afahamu Fact ya kwamba nimekwambia neno chanya haimaanishi ndio neno la bwana hmm. ingekuwa ni hivyotanaupawh hmm. kinachomtofautisha amotivaispke na mtumishi wa mungu ni hii a motivational amotivaiospke comes to you with an encouraging word with a positive word lakini like apasto or aman of god cames to you not with a positive word but with the word of the lord Amen. that assures hmm. the of the nawezekana mnaweza najaa unaja naa nachukua mkopo naingiza hela a ucheke ve tofauti ya mtumishi wa mungu na wale wahamasishaji muhamasishaji anakuambia maneno chanya ya kukukoki ili ujiingize alafu bwana hayuko na wewe mm. ila mtumishi wa mungu hakwambii neno chanya anakuambia neno litakalokupa uhakika mm. wa uwepo wa bwana kwenye ishu yakoa saba mi sihitaji maneno ya kuntia moyo nahitaji uhakika wa uwepo wa mungu kwenye maisha ya kwasabbu uhakika wa uwepo wa mungu hivi hata mkimsukumia kwenye bonde yuko pamoja nami mwanangu wakuingize kwenye bonde la mauti alafu bwana yes. asio pamoja nao kwisha habari yako mm. geokia jirani yako mwambia uwe na uhakika hauko peke yako so maneno haya ya mtumishi wa mungu ton ni kukuhakikishia sio kwamba nakutia moyo ni kukuambia kwenye huo mradi this time unapoenda kuwekeza this this time this time sikukoki nakwambia bwana atakuwa pamoja na wewe musa angewaambia hivi jamani twendeni twendeni mpaka nchi ambayo metuagizia bwana kule ni nchi ya mema mtaona matokeo mazuri alafu bwana hayuko pamoja nao aibu ingeonekania pale kwenye bahari ya shama nyuma farao anakuja mbele kuna bahariat mede them different kilichofanya tofauti hii nakwambia hivi the big difference between a motivational speaker and he man of god is the assurance of the presence of almighty Hmm. kw haya makelele yote nayopiga kwanzia asubuhi mpaka saa hizi ni kukwambia hivii sikuombei tu hmm. sikuhubirii tu yes. na kupa ssitaji kwa kadri ya utajiri wake ndani ya kristo yesuni yes. mungu wa huyo mtu euya ndipo bwana akamwambia musa hivi ndivyo takavyowambia harun na wanaye ya kwamba hivi ndivyo watakavyo wabarikia wana wa wasrael awatawaambia hesabmsarewa anasema bwana akubarikie na kukulinda bwana akuangazie nuru ya uso wake na kukupa amani bwana akuinulie uso wake na kukufadhili alafu mungu anaongeza ai hivi ndivyo watakavyoliweka jina langu la juu yao yes. kwahiyo jina la mungu juu ya mtu haliwekwi kwa rea jina la mungu juu ya mtu inawekwa kwa shule Amen. the way way i i teach you the yes. way I educate you vile ninavyowafundisha vile ninavyowaelekeza vile ninavyowaambia yes. thats how i put the the name of the lord in your life hivi okay. ndivyo ninavyoweka jina la mungu kwenye maisha kwa Amen. sababu hiyo utatoka hapa utasema hivi mtumishi ametuambia tutaweza Amen. mbona kama ny... mbona kama sijaanguka mm. mbona kama kamaishu side... sio mavumbi dada mm awengine mmekariri mpaka uanguke mombewe uangukeusemekulikuwa na upako <laughs> uh-uh. when when i i talk to you mm. when I tell upak inawezekana sijafanya mbwembwe kama za mchungaji juma alivyokuombea mm. uh-uh. inawezekana sijafanya hizo shughuli zote mm. inawezekana nimeongea tu nimeongea tu kawaida yes. but what what will will make difference, what will make difference? Mm. The presence hevkama yupo mtumishi kama yupo nabii kwenu yeah. alafu akasema neno mm. na lisitokee huyo mm. mtu sio mtu wa mungu yes. mwanaake mungu maneno. I feel even mm. What god manenohatgod mm. ds hebacks up our d mungu anachokifanya na bak maneno yetu mm -hmm. kwenye kitabu cha marko 16 mstari wa 2 h anasema hivi nao wakatoka wakaenda kote kote wakiubiri lile neno na bwana naye alikwenda pamoja nao ili alithibitishe lile neno i am na shangaga, jana nilikuwa mke wangu even why people are fighting me everywhere I'm not, you know, kwa ni watu vita kwa ni watu vita wakati mwingine mm. they think this is aihime etkati we are fighting for the hapa cha watoto ofourkids kazi watu wa mungu we only do because we show our loyalty before god auwesoour befoegodwabu tunaonyesha tu uaminifu wetu kwa the matter of fact uhitaji wewe kuniambia mimi nina ubaya gani na uovu gani mimi mwenyewe sina moyo right you don't even even to to do najuathisotisriyovtooitom I know for s sure, kama nitaendelea kukaa hapa nitaendelea kusomama mbele yako not even mso myo mm. ujasiri wangu sio katika kila kazi au nyendo zangu au njia zangu my mm. myia mm. mungu yuko namika sababu hiyo ndo inaleta utofauti wa mtumishi huyu na mtumishi huyu mm. sio makelele mm. sio mbwembwe mm. ni the presence of na njia pekee ya kuthibitisha uwepo wa mungu kwa mtumishi wa mungu angalia aliyokutamkia angalia aliyokwambia si uangalie ujikague ju alitumia mama mmoja amesema da kuja kutoa ushuda tulimtamkia neno hapa amepata mtotowaishi njoa uko kule nje njona katoto kako kabebe vizuri tunapotamka maneno ya mungu kwako hatutamki kama motivational speaker. this is not a kamaa hii ni kazi ambayo kama sijamsikia mungu siruhusiu kupanda hapa it is wrong Simama, dada tunaizie historia yako kidogo changamoto ya kupata mtoto na mpaka sahivi usilie beba mtoto wako vizuri hivyo hivozungumza sema dada twende kwa harakaharaka haraka kidogo namshukuru mungu aknpatia mtoto wa kike katika maisha yangu ya ndoa yangu nilipata shida sana nilishika mimba sita zote katika mia miaka kama tisa hivi au nane zikupata mtoto miaka tisa ya ndoa anashika mimba almost mimbaalmos panc zote zinatoka Nine years ni years of marie na mshukuru mungu toka lipofika mahali hapa ilikuwa tarehe ishiri na sita mwezi wa saba mwaka jana nabia alimitabiria kitu na mshukuru mungu ndoo kilichoenda kutokea kiume na wakike watakuwa wawili ulinitabilia jina la mtoto wa kiume atakuwa johnson na watoto wa kike ambao yeah, yes. me kama nimemwambia kwamba utapata watoto alafu asipate hei ya kwamba this man sawa thismasaayoa anashika naye mkono na anagonga naye tano But this man na kisuti chake thisma aat il ni doctors, years of ie si pcut leo hii stands saying baada ya, ya kupoteza mimba sita baada ya miaka tisa umewai kupakata mtotovshani Si chika, natoka, na kuja wa leo hii unawambia mtumishi wa mungu ninaona unapata watoto wa watatu so sona waliokuwepo watakumbuka vizuri nilisema wa wa wa kwanza kike wakwanza wa wapili wakiumi watatuwakike So, yes. what will differentiate a sotumeanza yes. lau kama akumbuka vizuri niliongea naye ni kama likua, kama alikuwa alikuwa hivi ulikuwa anataka kuniona ofisini niliongeane funikma likwakma ofisini umekwazikatwliwataakunionaofisikaaa chana of sikiliza ninachokwambia mm take everything now. Yes. yani kusanya kila mnachokisema mtoko wako ndo uko hapa huyu amepata mtoto mimba sita zimetoka zimepoteza wewe inawezekana uhitaji mtoto nataka nikutamkie neno kwa jina la yesu Amen. mungu aliyetuonyesha huyu mtoto aliyempa huyu mama mtoto Amen. yuko hapa kukuhakikishia tafsiri ya muujiza huu yes. ni kukwambia kwamba mungu atafanya ile ile biashara yako Amen. Ile kazi yako kuwezekana kazi jambo lako kufanikiwa haya afanye na kwako alijisikiaje kunimind alinuna siku ya kwanza tafaaile ishara yakkyku jamwaliyfaanaw mwenyewe tu dada akawa na imani bwana amefanya haya sio daktari no maniyfanya naitwa yesu kilichoumba mtoto kilichocha mtoto tumboni safari hii yule aliyekuwa ni kikwazo kwamba kila mimba ikiingia inatoka kila mimba hmm. ikiingia inatoka lilipowekwa jina la yesu opened mmba ikakaa mtoto akakua akatunzwa na kwa maneno haya mtoto huyuatageuka kuwampaka maisha yake yote atakuwa katika jina la yesu Amen. na kwa sababu hiyo atawalea na wadogo zake au watatu wachache tuaongeza wenginem mungu kubarikisananamtiaji moyomtu mwingine hapamtu moyo cocote napenda kuwatia moyo wanawake wenzangu tusikaze tamaa hata pae tunapopita tuamini ya kwamba mungu yupo mini mwanamke mwenzenu nashukuru mungu poka ndipingia kanisani hapa nimona mali patofauti kimwona mungu akiwa niposhikai mimba nilipita nilipita sana nilipita nilipita kuna kipindi mpaka walisema wali mtoto ametoka yaani kuna kipindi kuna kipindi nashika mimba nenda klinikiamambamtotoko atumuoni huyu sasa alikuwa akija kanisani akutanaga na, na pastnema wakati mwingine damu ambia, this time. Kwa ni mwngine pamaoetuo <laughs> Amen. likewise mama mama karisa yule karisa yule mke wa julius siku hiyo na nayee mtoto damu inatoka ah, damu nauliza umeona jicho ah, ah. umeona sikio ah, umeona nini damu tulia hakuna mwanamke umundani Amen. najuaili neno hili neno ndo maisha ya mtu yes. mtunachotaka kukisema ndo kinampa mtu mtoto saahiinachotaka kukisema ndo kinazuia matatizo ya, yani, matatizoyn mtoko wangu uko kwenye mdomo yule jamaa pau mm-hmm. anawambiaga mke wangu hiv ukimwona baba yangu akiro mahali popote usipige make yuunasikia sure kwa makini ao maana ndio mtoko wake maanaake mdomo wa mchungaji wako yes. ndio mtoko wako analoliachia yaani kwa mfano navosema hivi kwa mfano kwa mfano humu ndani yes. mwanamke yoyote yaani yanindo hivyo ulioema mwanamkeote nikaanza kumwaa maakaoehaa ashara eniyoyote ulionayokia wao lolote ulilonalokila yoyote ulionayo Barikiwa, Thank you, Jesus. Amen. Eh? una sadaka yako barikiwa mu wamungu haichukue sadaka yako mtu wa mungu letea pamimi ni, ni mchungaji na inaisubiria ndiokiaambia hu ni wakati wa sadaka ya dada mishi utumishi wa mungu kwa mtu Amen so you see because siku moja mama alikuwa namwambia mtu fat ya kwamba umekutana na pastatoni mahali mkat mlivyo integrate labda mlizinguana mkapishana mahali au mliishi mkafurahiana mahali au mkacheza mahali please don't think kwamba ule utumishi wa mungu aliyoweka ndani yake umekufa mungu alitumiaga punda sema punda dada ndo bahasha hiyo inakuja mabyko nidatamsasa macho yenu yasifunge fungua macho angaliakumbelwakati he una mpango akuwe kwanza afikishe mmoja au nataka upige fastfast a ni mstaarabu saatupigefwatu wa neno la mungu mm -hmm. ndo kitu pekee nilicho nacho mm -hmm. cha kubadilisha maisha yako nami nakutamkia kwa jina la yesu mwezi huu wa sita kuna watu mtakuwa na rekodi ya shuhuda ngumungumu katika jina la yesu shuhuda ambazo unawazakila ukiwaza mungu akujalie shuhuda ambazo wee mwenyewe ukijiangalina Mm, amen. nasema shuhuda ambazo wee mwenyewe ukijiangalia unajikataa kwa jina la yesu ni mwezi mwezi wangu wa mwezi wangu wa nitamuona nitamuona bwana yesuann ntamuona wanitamnaabiblinasema yesu alipokaribia kufa pazia la hekaro likapasuka minimsaahii hatuhitaji mtu mwingine wakutuingilia huko ndani pazia likapasuka yesu akasema saa ile ile nakata roho sasa angalia hii nataka kumaliza sasa angalia hii hii tafsiri yake iko hivi ni kana kwamba kwenye ulimwengu wa roho tayari yesu alishafika kwenye pazia kwa sababu kumbuka kwenye pazia akiingia mtu muovu anafia mle ndani yes sawa yes. na hawa huku nji anasema wote wametenda dhambi yes. wote wamepungukiwa na utukufu wa mungu yes. kwa sababu hiyo hawana sasa akes ya kuingia pa takatifu pa mungu mm. kwa sababu hiyo hawana utukufu wa yes. mungu kwa sababu hiyo hawawezi kupata uzima mm. kwa sababu hiyo hawawezi kupata mpenyo wa yes. biashara zao yes. kwa sababu hiyo mambo yao hayawezi kwenda yes. kuna pazia limewekwa yes sawa kwa hiyo kikwanzo cha kwanza tunachoanza nacho mm. sio cha biashara yes. no kikwanzo cha kwanza tunachoanza nacho ni ile e ya nguvu ya mungu e ya jina la yesu Amen. litoke huku ndani vitu yes. yes. viitikia kwenye maisha yetu Amen. Amen meleanachokisemamelewa inachokisema kwenye njia zangu kwenye maisha yangu inawezekana kuna mahali napungua kuna mahali siko sawa kwa sababu hiyo siwezi kupata inayotakiwa kuwa nayo so the the thing that i need is the assurance ya uwepo wa mungu kwenye maisha yangu sio assurance ya kazi assurance ya fedha ya uwepo wa mungu kwa sababu nilikwambia baraka bila mungu ni hatari halafu bila wewe kujua kwamba haujajipanga vizuri na mungu haujajiweka sawasawa na mungu kwahio watu wanashindana na kana kwamba wanashindana na mungu kumbe hauna mungu k wanakupiga mapigo ya kweli wanakupiga vita vya kweli wanakupiga matatizo ya kweli yes mapepo mm. yes. ba- <coughs> mungu yes. watu wa mungu. Mungu wa yes. yes. la yesu Amen. Wa na la yesu mwezi kwako biashara zako twezi u wawt a tnsh oy tuwowun nuun tiia hyosm a ak tko t tnun wk kwa juma ya yesuimepasuka mbele yako ukouko u kuonukouru kuona utauona bwanaenye kazi yakoimsuutaunautukufu wake impasukaitaiona utuuu ak utaona nguvu zakeutamuona yey wenye maisha yako kwenye kazi yako nasemakam baba yako wa juma ya yesu utauona utuuu ak utaona maendeleo yako shangiliaeukwa mafyabinasema nye matayo pale anasema lile pazia lilipo pasuka yesu akasema bwana mikononi mwako aiweka Meaning, kwa ale msiojua tafsiri tafsiri ni hii yako makosa tumeyafanya wengine ambayo kwenye maisha yetu kitu pekee ambacho kinge yale makosa kitu pekee ambacho kingefuta yale makosa ni sisi kufaa kwa sababu aliyeua anatakiwa auwawe aliye aribu anatakiwa aaribiwe aliye iba anatakiwa aibiwe jino kwa jino kwahiyo yesu anda kuingia patakatifu papatakatifu pata ni kweli bibia anasema kwa kupigwa kwake tumepona kwa hiyo magonjwa hayaondoki kwa kifo cha yesu magonjwa naondoka kwa kupigwa tu ko yesu angespigwa tu asingekufa tungekuwa tunapona tu lakini ili mbidi afe ili hatuondolee sisi tuliyokuwa tumewekewa adhabu ya kifo mm. niko hapa kumuweka huru mtu mmoja Amen. haijarishi unaonekana una mauti kiasi gani yes. haijalishi wote umekutamkia umekwambia ufe yes. kwa sababu umeua yes. au kwa sababu uliua, yes. au kwa sababu uliharibiwa au kwa sababu uliharibu cha mtu yes. maana yeye mwenyewe yes. aliposimama kwenye pazia la hekano bui anasema pazia lilimzuia yes. kwa sababu hiyo alipokuwa radhi kuitoa roho yake yes. Mm. t knkt oe w a wakuko uusaskuupat uupata uwepo wake labda alikataa kuja kwa sababu ya dhambi yako lakini safari hiies amekufa amepasua pazia maanayake kila mtu anaouuwakuingia kwa takatifukauone uwepo wa bwanaenye biashara yako nye kazi yako autakuva wewe Amen. hakuna ugonjwa wenye haki ya kukua kwa jinayo yes! asubuhi ya leo e waan aaiagonw uig aiuandik kwa aibu yes. yes. yes. yes. yes. yes. yes. labatuku wewe yes. au jina lakokutangaiaealichuku mautiyakowa sabau ya muti yak Il è più tale e enda qua. wewe uko huko nasema uko huu nasema huko huu ona kufanikiwa uone uzimaona ongezeko ipoke kwenye mauti yo kwa jina yesu pokea uponyaji kila kifungo cha kichawi ikikuachie sahkikuachie sahi yeye li tumaini letu mari popote ulipopoteza tumaini pania anasema aliingia po takatufu ili kwa sababu ya hapo tuwe na nanga nanga ya roho ondiotmatmanottnntnmnanaendeeana yes. yes. yes. kaiyakehk mungu anaelea na kazi yake huko kuna mtu anafunguliwa sahihi kiuno chochote kiliokufun miaka yako yote naahi a ekau kama mng ambaye jichangani na dhambi aiasu i lak wasabau yasos wako ni umamaako mkubw na yes. Amen. Yes. na Amen. Amen. Ukuta yes. na ukuta ukuta ukuta ukuta yako yako yako yako yako yako yako unapasuka unapasuka unapasuka unapasuka unapasuka kati kati kati amani iyu akikuhukumu niko hapa kukwambia pokea pokea uwepo uwepo wake wake tena kkukwambiameaoaenyuke tinuie tenauanikie tenaaiekie kikwazo kati yako na yako sema kimepasuka iae Amen. but you know, yes, Amen. Yeah, yes. hawatakuona wewe his tim watamwona yeye aliyepasua azia yeye ambaye yes. alipasua kisicho kupasuliwa azia la ekalu ilikuwa yes. limeficha yes. utukufu wa mungu aruhusii mtu kuingia yes. kwa sababu ya dhambi za watu arhus mtu kuingiau akayesu akavunj akavunjaua utaratibuliajina yesutunawwatu mundani ikulu itawaita kwa jina ya yesu rais atawaita kila hatima aliokukusudiaukaione asubui ya leo sijajua na yes. nani leo yes. no achojaleoh no ki ki ki ki ah, ki ki kwa jin auun mnaoke eo anakuchnunukutuushn mbel yakshanzi ukuta t Amen. Why are you? aina pasuk io kwaajili yakouikwaut aioeka nu ikw aeka nasuwaa sumauti yakeikkunnekkunne wene iyo kaieneiyo biashaa mauti ya yesuikakunenewachie biasharaywachiekazi yakoachie maendeleo yako okea kuinuiwaokeakufanikiwakeamajika msamaaaachinaayamamikaamambiyko uo ndiouruangu ilionaanipau Yes. iotahayani yes. yes. okay, yes. yes. hmm. yes. yes. matamko hmm. ya mungu juu yako nmekuambia hivi yes. naongea na ufahamu wako Amen. ambao adui aliutumia yes. kukushika yes. kwamba kwa sababu ya ile dhambi ulioifanya yes. mwaka jana yes. mwezi wa kwanza mwezi wa pili yes. mwezi wa tatu yes. wiki iliyopita yes. kwa sababu hiyo yes. hauwezi kuwa na hela yes. kufanikiwa hauwezi auwei yes. wacha anikutamki yes. hakuna maana ya kufa kwasu a dambibado natushikilia hakuna maana ya kuf kwa su a atausikotanaza uu yako anayesimama kinyume nawewe yes. yes. kwa jina ya yesu warudishwenyumaawwarudishwe nyumba wafedheeshwe iwe aibu kwako pokea kwanasio kwakoajinayayesuokutuuawenye kazi yakounuwenye biashara yako yakookautuuuwa munguone utukufu biashara zako ziende upate mtenda nyingi. upate madiri mengi kwa jina layesu ukauoni mkono wa, Uki uka yes. wa, AMEN. wa, yes. wa yes. bwana ukikutendea eo mwenyewe ukaseme ni mkono wa bwana bwanaulioyatenda mkono wa bwana bwanaulioyatenda haya jina la munguwayakobo ikakuinujina la munguwa yakobo ikakuinue banaakujibu wakatiwa viki yakoakakujiu wakati wa iki ako hazikumbuke sadata zako zote kwa jina la Yeah. Yes Eni takwen ba? aaootoaar yes aibraiasura mm. ya s mm. anatueleza mantiki yalile pazia kupasuka maana mm. wengine tuzania tu ni mv ya yesu yes. ile sio yes. It mm. angalia maana alile pazia kupasuka yes. anasema abraia suraya st mm. kuanzia mstari wa 1ia ss anasema yes. maana wanadamu huwapa mm. kwa yeye aliye kuliko wao mm. yes na kwa ukomo wa mashindano mm. yote ya maneno yes. ni kiapo mm. kwa kuyathibitisha yes. manayake ni kwamba kama kuna mashindano yes. watu huwapa viapo yes. ili kukomesha hayo mashindano inawezekana yes. kuna watu na wee walikuwapia viapo yes. kwamba haki ya nani hata zaa yes. haki ya nani hata olewa mm. haki ya nn hata inawezekana yes. vipo vyapo vilisema yes. skize meba anavyochosema yes. anasema katika neno hilo yes. mungu naye katika yes. kuonyesha mm. zaidi ya uarithio ile yes. ahaji yes. anasema mm. jinsi mashauri yake Yes. yasivyoweza kubatilika Amen. mungu naye akaapa kiapo Amen. Yes. kama wao walihapa mm. yes. mungu naye akaapa nasema hivi yes leo hii yes. nalo jambo la kuambia aliye hapa yes. sio bibilia yako peke yake yes. sio shangazi yako peke ake yes. sio wanaokuchukia yes. najua hata mimi Amen. wako watu wameniapia yes. kwamba sitafanikiwa yes. sitaendelea yes. kanisa alitaendelea hatutajenga yes. yes. hatafanikiwa yes. kipindi cha nehemia yes. adui zake snbaa yes. natobia yes. yes. walimwapia yes. kwamba hatajenga ukuta yeremia yes. akasema Amen. mkono wa bwana mwema ulikuwa juu yangu a bwana mwema ikua zuu yango ndala vyapo vyao bwana akajonyeshebn kajoneshe mkono wake akuonyeshe mkono wake mbele ya macho yao wataona tunamaliza kanisa mbele ya macho yao yes. wataona moromoro inakuja kaosi mbele ya macho yao watatuona tunaingia kila mali tunaendelea kubuli njii wale wanaotarajia yes. kuiona aibu yetu wataiona aibu yao wataiona aibu yao maana mkono wa bwana mwenga yes. yes. haujatupungukia wala kutuacha utamuone bwanautamuone Uka bwana ukamuone bwana ukamuone bwana ukaione jina mkono mkono wake wake jina jina la la yesu yesu kwa kuwa kwakuwa iiimesimama kama kuani wakonasema kama ilivoali ya kuani aliv watu wake kuani na mkono wa bwana pokea mkono bwanoka n w kuani wakoujasuino wangu ana akawa upande wako Amen. kwa juayayesuendelea yes. yes. na hali yako ya ye maombi yes. ukiwa unaendelea na maombi yako kimia yes. kima sikia napokusomea mm. anasema katika neno hilo yes. mungu akatia yes. neno lake kuwaonyesha zaidi waridhio yes. ile ahadi Amen. jinsi mashauri yake asivyoweza ya kubatilika mungu akisema amna anaeweza kubatilisha lashangazi yako linabatilia yes. la mjombako inabatilika io yes. la bwananasma sio asio la bwanapaka kule nyua mnanisikiaaa yes. kule nje mnanisikia nasema la ndugu zakubatilikanawezekanndugu zako wameshikana yes. wa mikono yes. wameungana yes. wakasema lazima tumkomeshe azimatumoneshe la bwana nalibatkiaanabanabatlika mchana huwa leo waliokuandikia yes. maandiko ya wa uovu yes. kwa jina la yesu na kutamkia kwa jina la yesu hayatatimia hayatatimia laana zao juu yako hazitatimia aibu hazitatimiaaibu kusudiwa kwako iwareje iwarejewa na watoto wao na vizazi vyao kwa jina la yesu This is what the Bible continue to say. Yes. anasema kwa sababu hiyo ili kwa vitu viwili visivyoweza kubatilika ambavyo katika hivyo mungu akuweza kusema uongo yes. tupate faraja yes. sema mungu aseme uongo. uongo kwa sababu, hiyo. Kwa sababu, hiyo. Kwa sababu hiyo. kila liloniambia leo ndivyo lilivyo niwaulize wana wa mungu yes. mungu anasema on j akisema vikwazo vimeondoka amekudangani wacha ni kuambie vikwazo vimeondoka vikwazo vimeondoka Yes. akisubiri kupakata mtoto wake yes. alipofika hapa hatimaye yes. akapakata itakua hivyo kwako kwajina ayeu inakuwa hivyo kwako kwa, kwa jina la yesu leo uliyesubiria kwa muda mrefu yes. kukaa kwenye nyumba yako mwenyewe yes. kuona miradi yako ikienda yes. kuona watoto wako wakifanikiwa kuona ukiwa na pumziko aaaliyempa mama huyu kupakata yes. yes. mtoto wake yes. baada ya miaka ti yes. akupe ile kazi akue ile biashara akupe ile ndoa akue ile amani akueile fy sawa sawa na neno lake asivyosema uongo yes. b anaendelea kusema anasema ili tupate faraja iliyo imara Amen. sisi tuliyomkimbilia kuyashika matumaini yale yes. yaliyowekwa mbele yetu sema ninalotumaini Ninalo na nimepata faraja kwamba mungu asemi uongo sema sasa nimepata tumaini, tumaini. tumaini. la mambo yangu kwamba yambo yangu aliyoko mbele yanaitika katika jina la yesupokea yesu. uwezo wa mungu mungu akakutete nipotumaini kicheko alichokucheka miaka yote safari safari hii hii itageuka furaha yako watu lakini mbele ya macho yao amesimama na mungu mungu wangu wangu alhokuc maytsafari mbeleyamacho yaoamesimama nakuonesh kwa yes. t- yeye unomnunaotumainimwangaliyeyeadaianzisha yes. safari yako ndio ndi atakitumilizana atataitumiliza kwa, kwa Amen. Amen. utafanikiwa, Amen. utafanikiwa. Amen. watoto wako wakoawatalala yes. njaa utafanikiwana ongezekokwa jina ysu anasema mstari wa kumi na ti msria ili tupate faraja iliyo imara sema nayo faraja iliomasemanayo faraja ilioimara ilio ilio ilio ilio ilio sio, ilio sio faraja ya kuotea hini yes. ya uhakika yes. watu wanakuona kwanzia leo watu wakakuona una raha una amani Amen. una ujasiri, una ujasiri. wakuliza unaelewa kitakachotokea yes. naambiayee anaelewanii yes ni japopita yes. kati ya bonde la uvuli wa mauti s kwa maana wewe uko pamoja nani Amen. gongo lako na fimbo yako gongo na fimbo ndio vinavyomzuia kondoo asiende kulia wala kushoto gongo linamrudisha fimbo linamrudisha kaakwenyemstar neno lako linanifarisa faraja yangu ni maneno haya asubuhi ya y sema faraja yangu ni maneno ya manenoya subuhyal saa faraja yangu ni maneno ya asubuhi ya leo hivi ndivyo anasema tupate faraja iliyo imara yes. sisi tuliyokimbilia kuyashika matumaini yale yaliyowekwa mbele yetu mstari wa 19anasema hivi tulionayo kama nanga ya roho yaani yes. tumaini lilokupa leo kwa neno lake unalootumaini kama nanga ya roho hutikiswi na mawimbi husoini niliyonayo ya kwamba nitaona matendo nug nitaiona kazi yake nimeshika kama nanga Amen. nanga ya roho Amen. yenye salama Amen. yenye nguvu yaingiayo hata mle ndani Amen. ya pazia Amen. kikwazo kikuu kuliko vyote ilikuwa ni kikwazo cha kuingia ndani ya pazia yesu yes, akasema siishii tu kuwasaidia mm. kuwaponya mm. nafa kabisa huyu yes. anasema alipokufa pazia likapasuka kwenye matayo anasema pazia ilipopasuka anasema makaburi mm. yaliyokuwa ya na watakatifu mm. yakatetemeka maanaake watakatifu waliokuwa wamekufa wakafufuka maanaake kunao watu yes. walikuwa ni kama wamekufa biashara mm. zao zimekufa yes. kwa sababu ya kufunguka kwa pazia la hekalu watu wamefufuka Amen. kila ugonjwa yes. uliokuwa kana kwamba umekuzikay yes. yes. anasema watakatifu yes. waliokuwa wamekufa yes. kwa sababu ya kupasuka mm. kwa pazia la hekalo wakafufuka leo hii mtu amefufuka biashara yako meleo yes. hii kwa jina la yesu Amen. na kuambia umefufuka maana paziali mekupasuka na kwa sababu hiyo yes. weo ulie mtakatifu yes. umfuua wajina amefufua kwa jina sma kwa jina la yesu, yesu. yesu. yesu. inalotumainiambalo ni nana yaoh walionichkma ambavyoailimepasuka atakatakuundvyo mbavoamimi imeuukazi yanumeuuasaau elewaaya liyowambiayakae yes. kwenye ufahamu wako walikuficha siku nyingi yes. nasema hivi mm. paz liopasukakulingana na yes. matayo mm. anasema azlipopasuka wale watakatifu waliokua wamekufaaatakfuwal manake kuna watu ambao ni watoo kimekufa yes. wamedumaa yes. dhambi liwachukua yes. uovu ukawaweza yes. wakamezwa yesu anasema neno lile likapasua walipopasuka The yes. Bible says yes. makaburi yakatikisika hapa napozungumza kijijini kwenu yes. kama walifukia jina lako yes. Yes. huko waliko kwa jina yesu sehemu oyote aliokufukia sema kwa jina la yesu sehemu yoyote alionifukia kwa jina la yesunatoka leo hii kwa jina la natokakwa jina la watakatifu wakanyanyuka wakatembea wakaingia mtaani naonekana waliokua wajawai kukuona yes. biashara iliyokuwa ionekani yes. safarihii inaonekana watu wataiona walioizika biashara yako yes. wakatia giza ii wateja wasije waliofunika jina lako yes. wakaficha yes. i watu wasikuone yes. uki yavionekani kwa jina la yesu kwa sababu ya yesu aliyeingia patakatifu takatifu aliyepasua pazia kwa jina la yesu wacha ukaonekane utukufu wake ukaonekana kwenye biashara yako kwenye kazi yako kwenye ndoa yako sikia maneno haya ya huyu asemaye kama mtuli wa bwana kama mtumishi wa bwana kama mjoli wa bwana leo inaongea na wewe kwa jina la yesu jina la yesu likae juu yakou yako hata pepo zikakutii wanafunzi wayesu walisema e bwana hata pepo anatutii yesu akasema msifurahi kwa sababu mapepo anatii bali furahini kwa sababu majina yenu yameingia patakatifu papatakatifu kwa sababu huyo nasema leo hii hata mapepo wataitii biashara yako Amen. watu wenye pepo yes. wakipita mbele ya duka lako yes. watatii watanunua hapo yes. Amen ai tandikh nchokitautok ikaonekonekan na watu wa mema atu akunyanyua wa atu akupandisha wajina ayesushanilia sha yes. yes. yes. nasema mshangilie yesunasema mshangirie yesu, yesu. Woo! Yes. Yes. Woo! Yes. Yes. yesu. Amen. mpe yeye shukurani yeye aliyepasua ukuta kwa ajili yako watu waliopekea ya ukuta ukuta umeondolewa nasema mshangirie yesu usifanye kama mwanasiasa shangilie kama mtu uliyoelewa piga kelele za shange kama mi wa mama weje vitenge na vitambaju yeye ametueka wi sangina yesu aliopasua aiaakkikki kam unamaa yako nimesem unyamazi nimesema ionyeshe imani yakoaiawooaasn yes. I dance like a winner man. I dance like a winner man. When you see me dance, I dance like a winner man. I dance like a winner When you see me dance, I dance like a winner man. Like you see me dance, I dance. I <laughs> When you see me dance, I dance like you win man. I dance like you win a man. on a man. I dance, let you win a man. Oh, oh. Om Shanti. Om Shanti. Om Shanti. dan anauhakika kwamba vikwazo vilivyokuwa vimesimama mbele yake mm -hmm. kwa muda mrefu havina maana fikiri li ukuta lililojengwa kwa miaka na miaka linaanguka tu kwa sababu ya shangwe na kelele niangushie ukuta wako yoko mbele yako Om Siti Om Siti Om Siti Om Siti when you see me dance i dance like a you see me i like a when you see me dance i dance like man nani yuko umwe ndani na kuna hela fulani ni haki yake anaisubiria muda mrefu kila akiwaambia wampe awampi nani Ivi kama utakuwa umeipata hela yako ndo nacheza hivi niko hapa kukwambia hivi kikwazo kilichokuwa kinazuia ile hela isije oh yes. na e uliekuwa natafuta kiti chochote mahali popote na kuna kikwazo oh yes. na kutangazia kwa jina la yesu yes. kile kikwazo kimeondoka kati yako na aliyeweka kikwazo nani ameshinda nani ni mshindi nisiki keleleza shangwe oh! Oh, yes, yes, yes. Oh, iwntyouniliwaonyamimseoiionsker huyu mdugu ameshuhudia hapa maksudi kabisa si mimba na mtoto huwezi kufeki wenyee amefeeeuatoyy yani ya mtoto wakeebasi o no, no, no. mtoto mui so mungu leo anampa mtoto kwa sababu ya neno la huyu mtumishi haya ndiyo maneno huyu mtumishi ajabadilika umbo ni oh, yeah. yule mwembago hey. mwenye imani na apige kelele a You Sorry, you know? Oh, a a man with a a man with a a man with a a man with a a man with a I'm going to k anacheza nyumbo kama hizi kichonikwako unilazma kando wa maji ya sijiongozi katika njia za waki u jinala nijapopita kati ya bonde na uvuli wa mauti watu wataniona nacheka nacheza naimba wakikuuliza sio wewe unayepitia hili unaambia ndio napitia ila bwana yuko pamoja Oi, uh -huh. uh -huh. uh -huh. uh -huh. sema bwana yuko pamoja nami nabwa uo pamoja bonde ijapopityabond uvuli wa madeni lauuliwa uvuli wa uvuli wa magonjwa mautitogopwa kua bwana yuko pamoja na gongo lake na fimbo yake afar nimeyapata matumaini, Nime matumaini hayo kama nanga, kama nanga. Kama nanga. ya rohoni yenye nguvu Ye na iliyo salama, salama. sitahamishwa Sita Sita Sita sema walete chochote. walete chochote waseme chochote, chochote. chochote. imeweka nanga nanga. Nanga, ya nanga ya rohoni kwenye maneno yako kwenye maneno ya ninamwamini mungu kabisa neno ulolisikia leo limekutia moyo limekujenga na limekuinua kama vile viivsema ahadi zake ni ndio na amina yote mungu aliali na kwako ndio na amina usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram lakini pia unaweza kututafuta sisi kama unatamani kuhasiliana na sisi moja kwa moja kwa njia ya whatsapp namba ni 762153539 barikiwe