kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza apandacho mtu ndicho anachovuna haupokei zaidi ya hapo unapokea kutoka na kile ulichokipanda ukipanda furaha kwa mtu joy na aliposema apandacho mtu ndicho atakachovuna uwe makini bibilia haijasema apandapo mtu bibilia imesema apandacho mtu kwa hiyo naweza nikampandia huyu jamaa wema na nisivune kwake wema na ndio maana watu wengi sahizi wako kwenye maumivu makali kwa sababu alipanda wema kwa huyu akitarajia atavuna wema kwa huyuhuyu hapana huyu. bibilia haiseme hivyo jiponye tu mwenyewe uwe tuna amani kuanzia leo huyo mtu hata kutendea wema kamwe wewe tarajia tukuvuna wema sehemu nyingine moja ya sababu kwa nini tunaambiwa tusamee watu wanapotuumiza na kutukosea tunaambiwa tusamee kwa sababu msamaha unasaidia kukata ile uchungu usiamie kwenye kizazi kingine kwahiyo hatusamei kwa ajili yetu hapana unasamee kwa ajili ya mwanao asija akaumizwa tena kama ulivyoumizwa na ndio maana kwa sababu ya uelewa mfinyu wa neno la mungu tunajikita tunakuwa na matarajio makubwa kuliko tunayopaswa kuwa nayo kwa wale watu ambao tunapanda vitu kwao is very rong wazazi watu wazima mko hapa mmelea watoto wa watu mwisho wa siku wakaondoka kwenu wakiwa na maneno na maneno wakawasema vibaya wakawachanachana mioyo na mli mlifanya kila mlichoweza kuwasaidia mlijinyima mahali ambapo watoto wako walitakiwa kulala peke yao wajibiringishe kwenye vitanda kwa raha zao wakalala na mtu mwingine Probably wako watoto wenu wamepata magonjwa kwa sababu ya watu wengine ambao mliwaweka ndani ya nyumba zenu ndugu yangu mtu akoseshe kwenda yes. leo Amen. Amen. mtu wako ndani anatakiwa sana awe ena furaha wakati wote akipigwa huyo huko ndani you cannot do anything else awes kufanya chochote so protect your heart wewe tarajia kuvuna ulichopanda sio tarajia kuvuna ulipopanda ndio maana wazee wengi wamama wengi wa baba wengi maumivu mengi walionayo mauchungu mengi walionayo huwa ni kwa sababu tu wanakumbuka wale watu waliowasomesha miaka ya zamani halafu hawajarudi wa kuwasaidia nani kakwambia watarudi hawarudi ila mungu atakunyanyuliaga watu wengine baadaye siku nahitaji msaada Amen. kama uleule uliotoa kwa mtu mwingine utashangaa kuna mtu anasomesha mwanao utashangaa kuna mtu anafungua mlango fulani kila ulichopanda ndicho takachovuna wazee wangu wazee nawaomba isiumie mioyo ndio maana bibia anasema tutavuna kwa wakati tusipozimia moyo manake anajua kuna wakati moyo utazimishwa so nawasaidia pia vijana wenzangu unapoendelea kusaidia watu mjini unapoendelea kusaidia watu sehemu mbalimbali To sometimes wanawake mliona ndoa usiseme hivi ukimpenda sana mwanaume akizubaa anaweza akakutenda akakuumiza no When you e the love unavopanda upendo wako kwa mumeo haufanyi tu kwa ajili yake usitarajie kuvuna kwake no do it it for for your your son do o yuso yutus upendo unaomwonyesha mumeo kuna mahali mwanao atahitaji kupendwa sehemu kwa sababu ya upendo uliomhurumia mtoto wa mwanamke mwingine mwanao atahurumiwa mahali yeah. for that matter we forgive sometimes gafirika katika kugafirika kwetu haturudishi kinachopaswa kurudi ukis kupokea tu upendo kutoka kwangu utawaacha watoto wako kwenye nyumba ya mtu mwingine tondoka kwenye hiyo nyumba kwa kukasirika kwa hasira unamwacha mwanao analelewa na dada wa kazi kazini unasikia watoto wanakuwa mashoga machangu doa kwa sababu mama hakuwepo nyumbani kwa sa mama alikasirika alikuwa na uchungu wa siku uchungu tayari mwanao ace dakika chache siku chache ulipoondoka nyumbani kwako uliposusa ukaondoka nyumbani watoto zile si zile siku chache na kwa kwa kwa kwa kuona anasema mwenye haki wangu ataishi kwa imani ataishi kwa mazui, kwa imani sio sababu maisha uhakika ya mambo unayotarajia weeain tiitaiiiaakiambo nayotaraia aiaeii unachokionasaiinabai kwa sababu saa hizi nabaki kwa taraja yes. you see? ukitarajia kuvuna kutoka kwa watu utafunga mikono yako hautasaidia mtu mwingine tena autasidi mt tusichoke kutenda mema tutavuna kwa wakati tusipozimia mioyo kwao kumbe kuvuna huku hatuvuni kwa sababu tulipanda jana ila tunavuna kwa sababu tumeendelea kupanda kupandausd vijakusaidia watu kwa sababu uvuni ulikopanda ila utavuna ulicho panda. Panda naema mungu ni mwaminifu atafuatilia ile mbegu nani anavuna mbegu yako kwa jina la yesu haitavunwa na muovu Amen. nasema haitavunwa na muovu yote uliowapanda kwa watu kwa jina la yesu Amen. usizimie moyo akavuna mtu mwingine Amen. sema kwa jina la yesu hatavuna mtu mwingine nilipopanda mimi kwa jina la yesu, yesu. Ni ni yesu. yesu. nitavuna nilichopanda nilicho mema niliyopanda kwa watu kwa, kwa jina la yesu nitayavuna amesema kwa neno la Nita lake nitavuna nilichopanda kwa jina la yesu kila nilichopanda nitakivuna kama sio mimi watavuna watoto wangu mbegu niliyoipanda haitapotea nitayaona mazao yake nitayaona mazao yake kwenye afya yangu kwenye uchumi wangu. wangu kwa watoto wangu kwenye familia yangu kwa jina la yesu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539barikiwe