kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizaya auihenoinatashwene kilihokisemo weneuuamish yakki mimi nimesoma biblia najua kabisa du yangu atakapoishiau yau i tono hatima yake inachouanumniendeleo lolote duniani haia yanu i n atma yangu miiimenenwa kwenyetaueno a nieizunguma nieelezaitakua na kitatokea nini kwanuijue tmaya maisha yakoukisia maisha yako aijalishi hali inayoendelea kwenye mli wakoma aseme yeye aliye dhaifu aseme nina ngovun yanayoendelea kwenye maisha yako hayatakiwi kuzeveza akili yako asema hiv msifuatishe namna ya dunia hii wakatiwatu wa dunia hii wanaogopa yu ndipoyou shuldkno what g hassaid for you watu wangu wanaangamiza wa kukosa maarifa sio kwasababu waombi wamekosa maarifa hawajui hawajui nguvu za shitani wala hawajui udhaifu wake hawajui udhaifu wa shitani uko wapi hawajui nguvu ya shitani uko wapi nguvu okay. ya shitani iko kwenye ujinga wako yani usichokijuahtaniaana usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinayotumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe