kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza swala la vitu vya rohoni au sala la vipawa vya rohoni au saa la karama zarhni tk karama kiswahili cha kisasa kingeweza kuandikwa zawadi au kipawa kipawa mtu haangaikii pawa mtu amepewa amezaliwa nacho ni zawadi yake aliyopewa na mungu mtu hahitaji kusomea kukipata mtu hahitaji kuwa na hela kukipata mtu hahitaji kuwa na ujuzi kukipata ni kitu tu amepewa na mungu amepewa tu so paulo anasema ufuateni upendo ila zaidi ya yote taka sana karama za rohoni manake rohoni ziko karama rohoni kuna zawadi rohoni kuna vipawa yeah. anaposema takeni sana manake na wewe unaweza ukawa huna ukaamua kukitafuta cha rohoni mpaka ujazaliwa oh, yes. nacho inawezekana hauna hela ya kulipia inawezekana hauna elimu ya kutosha kuwa na hiyo karama lakini ukaamua kukitaka ukakitaka ukakitafuta mpaka ukakipata Yes. alafu anasema zaidi sana mpate kuhutubu lle neno kuhutubu biblia ya kiingereza anasema soa le neno kupre ndo kiswahili wanaita kutabiri kwahio neno kuhutubu kwa lugha nyingine ni kutabiri kutabirianasema takeni sana karama za rohoni ili mpate kutabiri mwandishi wa kitabu cha gano jipya mtume paulo ambaye tunamsifia kwa mafunuo yake yes. anawaambia ys kuna kitu nimekiona kama watu watakuwa na karama ya rohoni kiasi kwamba wakafika levo wana uwezo wa kutabiri wamemaliza wamemalizav rohoni yes. zisipokuwepo kanisani yes. watu wanaenda kwa waganga wa kenyeji kuuliza yes, lazima wapate mtu nyumbani mwa bwana yes. watekee muuliza mtumishi wa mungu kuna hili na hili nataka kufanya yes. niende au nirudi walokole wanaangaika wanaweka biashara zao sehemu ambazo hawteja awaji kwa nini hatuna kanisani watu wenye uwezo wa kutuambia hii biashara hii usiifanye hapa uifanye hapa kwa kwanii lokole wanatapeliwa nini lokole wanaingizwa kwenye matatizo mtu ni mpendwa unajiuliza swali amefunga na kuomba huyu baba huyu mama anaombea watoto wake kwa nini watoto kwanini watotowake waaingie kwa sababu kanisani hakuna mtumishi wa kuweza kuona nataka taakuanzia leo oh yes. uwe nabiwa biashara yako ufike levo mtoto wangu unaiangalia biashara yako unaangalia kampuni lako yes. miaka mitatu ijayo watu watahitaji product ya aina gani ukatulia ndani ya roho yako ukaanza kuomba ukaanza kukitafuta kutaka karama ya rohoni alafu ukaipata ukaambia mungu sihitaji kufungua kanisa ila kwenye hii biashara yangu o mwezi ujao nchi hii mji huu watahitaji kitu gani hii ni ki mapema okay. ili saa ikifika watu ambao wanashtuka wanaanza kutafuta ni upate wapi bidhaa fulani wanashangaa mji mzima kitu unachokiuza ndicho anachokihitaji kwa saa hiyo okay. karama ya rohoni Amen wangu na anakuja mteja huyu mteja akija nikimtajia hela hii haruki you can look at the harukiunaweza ukaangalia kwenye mfuko wa mtu ukajua kuna shilingi elfu kumi na nane na uhitaji kumwambia hii bidhaa inauzwa elfu theathii akaondoka mm, unagonga pale pale ndani ya moyo wake ambapo unajua unauakabisa nikimwambia h hachomoki oh, yes. kuna maneno ukimwambia mtu hachomoki anakupa kitu imagine mungu angekuwa anafanya biashara unayoifanya je na yeye angetafuta wateja nasema mungu alimpelekea adamu wanyama ili aone atakavyowaita kila mnyama alipomwita simba ndivyo alivyokuwa aliyemwita chui ndivyo alivyokuwa yes. sio chui alikataa bibi bibema wanyama wote walimuitikia manake kila unayotengeneza kila bidhaa unayoweka dukani kwako inamteja yes. kwa nini nakaa muda mrefu karama ya rohoni aijafanya kazi umeenda tumefungasha li mzigo umeliletanounatakiwa oh yes. huku ndani ya roho yako vitu vifukute vikwambie hapana usiende kununua mafuta time, watu mafuta watatumia This time kanunue uwezo chumvi. Chumvi oh, yes. wa ku bidhaa yangu nipeleke soko gani kwa sababu ya karama ya rohoni nachokifanya nigonge mlango wa nani yesu anasema bisheni nani mtafunguliwa hajasema bisheni nanyi bisheni nanyi mtafunguliwa ajasema bihni tabisbiin aunuliwaa kila mlango utakaofungua natakiwa kufungukia na kutamkia kama yes. mchugajiwako oh, yes. kama nabii wako yes. katika jina la yesukuanzia leo hii yes. kila mlango yes. utakagonga yes. Yes. unakwenda kufunguka kufungukakfuukafunguke kwa jina la yesu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 76215359 barikiwe